ราคาบอล.cc







ผลบอล 13 ตุลาคม 2564ผลบอล 12 ตุลาคม 2564ผลบอล 11 ตุลาคม 2564ผลบอล 10 ตุลาคม 2564ผลบอล 9 ตุลาคม 2564ผลบอล 8 ตุลาคม 2564ผลบอล 7 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 11 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:30 [6]อาร์เจนตินา 3-0
2-0
อุรุกวัย[13] -0.75
-1
-0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 4-4
1-1
Tormenta FC 1 6 +0
-0.25
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 07:00 4 1 [20]ชิลี 2-0
0-0
ปารากวัย[33] 1 4 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Cancel 07:00 [143]นิการากัว
คิวบา[180] -
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 3 Florida Fusion 1-3
0-2
Miami Sun FC 2 -0.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 07:00 6 Deportivo Xinabajul 3-1
1-0
Plataneros La Blanca 4 -0.75
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 2 [6]เรอัลมาดริซเอฟซี 1-2
0-0
เรอัล เอสเทล[2] 3 +1
+0.75
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women)
FT 07:00 2 Deportivo Mixco (W) 0-1
0-0
Antigua GFC (W) 1 +0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 6 1 [11]ซาน อันโตนิโอ 4-2
1-1
เมมฟิส 901[15] 2 -0.5
-0.75
FT 08:00 1 [14]อัสติน โบลด์ 1-1
0-0
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี[18] -0.25
-0.5
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League)
Pend 15:00 Ags XI
Downtown Heroes FC -0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 2 พีเอสเคซี ซิมาฮี 0-1
0-0
Persekat Tegal -0.5
-0.25
FT 15:15 2 พีเอสเอ็มเอส เมเดน(N) 2-0
0-0
เบเบล ยูไนเต็ด 1 -0.75
-0.25
FT 15:15 4 มิตรา คูการ์(N) 0-1
0-0
ซูลูท ยูไนเต็ด 6 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 4-0
1-0
ยูนิเรีย เดจ -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 โครเอเชีย (ยู 18) 1-0
0-0
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) -
FT 17:00 ไอร์แลนด์(ยู 19)(N) 1-1
1-1
สวีเดน(ยู 19) +0.25
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 17:00 1 Principal Harbhajan Sa 1-0
0-0
Sant Baba Bhag Singh FA +0
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League)
FT 17:45 3 J K Bank XI 3-0
2-0
Arco FC -0.75
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 2 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 0-4
0-2
ตุรกี(ยู19) 1 +1
+1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [S-17]FC Yessentuki 1-4
0-2
FC Tuapse[S-14] 1 +1.25
+1.5
+1.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 3 ศรีวิจาย่า เอฟซี 2-1
0-1
เซเมน ปาดัง 1 1 -0.25
FT 18:15 4 2 Putra Sinar Giri 2-2
1-0
เปอร์ซิจับ เจพารา 4 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [RUS PR-14]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1-1
0-0
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS PR-10] -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
19:00 [10]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[8] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 กาตาร์(ยู 19) 2-3
0-2
อาร์เมเนีย(ยู 19) -
FT 19:00 รัสเซีย (ยู 18)(N) 0-3
0-2
อังกฤษ (ยู 18) -
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 19:00 1 [ENG PU23B-9]เรดดิ้ง(ยู 23) 3-2
1-1
นอริช ซิตี้ (ยู 23)[ENG PU23B-7] 2 +0
+0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:00 3 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-1
0-0
โคลอน (สำรอง) 1 +0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 4 1 ทาฟริย่า 2-2
1-2
FC Peremoga Dnieper 2 +0
FT 19:00 4 Rubikon 1-2
1-1
LNZ Lebedyn 1 +0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:15 [2]Alians Lypova Dolyna 2-1
0-1
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค[5] -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:30 [JOR D1-1]อัล วีห์ดัต
มานน์[JOR D1-11] -1.75
-1.25
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 3 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 0-0
0-0
Amman FC -0.5
-0.75
FT 19:30 1 Al Karmel JD 3-4
1-1
บราม่า 5 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:45 [ITA D1-7]ยูเวนตุส
เชลซี[ENG PR-1] -
เอเชียน คัพ (เอเชียน คัพ)
FT 20:00 [151]จีน-ไต้หวัน(N) 0-3
0-1
อินโดนีเซีย[174] +0

+1
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 [113]โมซัมบิก(N) 0-1
0-0
แคเมอรูน[54] 1 +1
+1.5
+1
FT 20:00 1 [85]กาบอง 2-0
0-0
แองโกลา[126] 1 -0.25
-0.5
-0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 20:00 3 1 [12]FK Loznica(N) 2-1
1-0
FK Zeleznicar Pancevo[6] 3 -0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 1 เยอรมัน (ยู20) 4-0
0-0
Romania U20 3 -1.25
-1.5
FT 20:00 นอร์เวย์ (ยู 20) 1-5
1-3
โปแลนด์(ยู20) 4 -0.5
FT 20:00 4 มอนเตเนโก(ยู 19) 0-1
0-1
แอลเบเนีย(ยู 19) +0
+0.25
Kazakhstan Women’s Super League (Kazakhstan Women’s Super League)
FT 20:00 Tomiris Turan (W) 2-3
2-2
บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) +4
Argentina Primera B Women (Argentina Primera B Women)
FT 20:00 2 Deportivo Merlo (W) 3-2
2-0
Velez Sarsfield (W) 1 +0.5

+1.5
+2
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:00 3 Barracas Central U20 0-2
0-0
Defensores de Belgrano U20 2 +0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 20:00 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) 2-2
0-1
CD Rivadavia 5 -1
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:20 3 Defensa y Justicia U20 2-0
1-0
Patronato Parana U20 2 -0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 1 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 2-1
1-1
เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 2 -0.25
FT 20:45 4 PS Hizbul Wathan 0-1
0-1
พีเอสซีเอสซิลาแคบ 5 +0.25
FT 20:45 3 2 เปอร์เซรู เซรุย(N) 0-1
0-0
Dewa United FC 3 +0.5
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 21:00 [GER D2-12]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[HOL D1-11] -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 21:00 2 1 พลาเทนเซ่ (ญ) 1-2
1-2
ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 4 +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:30 3 [4]โอโบโลน เคียฟ 0-3
0-1
เฮอร์กี้-สปอร์ท[9] 1 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:30 ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) 4-1
3-1
เม็กซิโก(ยู 19) 1 -1.25
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
Postp 21:30 [16]Sporting de Benguela
พรีเมโร่ เด อกอสโต้[5] -
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 21:35 [QAT D1-10]อัล ไซลีย่า 2-2
0-1
อัล คอร์[QAT D1-12] +0
-0.25
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
FT 21:55 2 [KUW D1-7]อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-0
1-0
อัล ซาเฮล[KUW D1-10] 1 3 -0.5
-0.75
-0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:55 [8]อัล-จีล 0-0
0-0
Bisha FC[17] 4 -0.5
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) 0-5
0-1
อังกฤษ(ยู 20) 3 +0.75
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women)
FT 22:00 2 โคโล โคโล่ (ญ) 0-2
0-1
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 2 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:21 [ENG PR-2]ลิเวอร์พูล
อินเตอร์ มิลาน[ITA D1-3] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:25 3 [13]อัล-จาบาลีน 2-0
1-0
ฮาเจอร์[12] 2 -1
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 [1]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 4-0
0-0
ครีมิน ครีเม็นชุก[12] 1 2 -2.5
-2.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 22:59 1 [11]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0-0
0-0
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[3] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:59 1 [14]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-1
0-0
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[4] 2 +0
-0.5
-0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 22:59 3 [99]ไซปรัส 2-2
1-0
มอลตา[177] 2 -0.75
-0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 22:59 3 [62]บูร์กินาฟาโซ(N) 2-0
1-0
จิบูตี[182] 1 2 -3.75
-4
-3.75
FT 22:59 1 [57]ไอเวอรี่โคสต์(N) 2-1
1-1
มาลาวี[118] 2 -1.5
-1.75
-1.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:59 [BHR D1-1]มานาม่า คลับ 0-4
0-0
ซิทรา[BHR D-6] -
FT 22:59 [BHR D1-7]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1-1
1-0
อัล ฮาล่า[BHR D1-4] -0.25
FT 22:59 3 [BHR D-5]อัล ชับบับ 0-0
0-0
อัล บูไดย่า[BHR D1-10] 1 1 +0.25
FT 22:59 2 [BHR D-9]บูไสทีน 0-3
0-1
อัล มูฮารัค[BHR D1-8] 2 +0.75
FT 22:59 3 [BHR D1-9]อัล ฮัดด์ 1-1
1-0
เมลคิยา[BHR D-2] -0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 2 เม็กซิโก(ยู 21)(N) 2-0
1-0
สวีเดน(ยู 21) 2 +0.25
+0
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:59 1 พอร์ส เกรนแลนด์ 4-0
3-0
ฮาลเซ่น 1 -1.5
-2.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 22:59 2 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) 1-1
0-1
ลานุส (ญ) +0.25
+0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 22:59 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 2-0
1-0
FC Lyubomyr Stavyshe 2 -3
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:59 5 ไอออนนิ โมดิอิน 2-3
0-2
เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 3 +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:59 4 Sellos Colombianos 2-1
1-0
Estudiantes de Medellin 4 -0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
Postp 23:00 [10]โครบริ โกลกูฟว์
เอลเคเอสลอดซ์[8] +0.25
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 23:15 เอบี ทาร์นบี (ยู21) 5-1
3-1
Frederikssund FB U21 1 -1.5

-2.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 23:30 4 แอลเบเนีย(ยู 21) 2-0
0-0
สโลวีเนีย(ยู 21) 2 +0.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 23:45 3 [QAT D1-4]อัล อราบี 3-3
1-2
อัล การาฟา[QAT D1-3] 1 +0.25
+1
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:50 1 [14]นาจราน 1-2
0-1
อัล โอลูบัช[2] 1 +0

ผลฟุตบอลวัน 12 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 1 [N-10]ปิเทีย ไอเอฟ 4-4
2-2
ยูเมีย เอฟซี[N-5] 2 +0.5
+0.75
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
FT 00:00 [KUW D1-1]อัล นาสเซอร์ 2-0
0-0
อัล ซาลิบิคัท[KUW D2-4] -1.5
-1.75
-1.5
FT 00:00 1 [KUW D1-4]คาซม่า 0-0
0-0
Burgan SC[KUW D2-3] 1 2 -1.5
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 3 1 [10]คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-2
0-1
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม[2] 2 +0
-0.25
Mali Cup (Mali Cup)
FT 00:00 4 Onze Createurs 0-1
0-0
Monrovia Black Star 1 -1.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 00:00 3 [4]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0
0-0
แปซิฟิก เอฟซี[1] 1 +0.25
+0.5
+0.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 00:00 2 Independiente Petrolero (R) 1-2
1-1
Real Potosi Reserves 1 -1
-0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 00:00 Independiente Sabaneta
Real Santuario -1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 00:30 1 [25]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-0
0-0
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[8] 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 Swift Hesperange 3-2
1-1
US Mondorf-les-Bains -0.75
-0.5
-0.75
Belgium Youth Cup (Belgium Youth Cup)
FT 00:30 1 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 0-0
0-0
Seraing U21 1 6 -1.25
FT 00:30 2 ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 0-2
0-0
เวสเทอโล(ยู 21) -0.5
FT 00:30 เก้นท์(สำรอง) 2-2
1-1
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 4 -0.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 00:45 [9]อติรา เอฟซี 1-2
0-0
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[8] -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:45 [7]สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 3-1
1-0
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[18] -0.25

-1.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:00 3 อันดอร์รา(ยู 21) 0-1
0-0
อังกฤษ(ยู 21) 1 2 +4
+3.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:00 3 [15]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-1
1-0
คานัวลาส เอฟซี[6] 4 +0
FT 01:00 4 [13]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1-0
0-0
Talleres Rem de Escalada[12] 3 +0
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Pend 01:00 [B-8]เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)[B-10] -0.5
-0.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 01:00 1 [6]ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 4-0
1-0
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)[16] -0.75
-1.25
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 01:00 3 1 [ENG PU23A-14]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2-1
1-0
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[ENG U23 D1-10] 3 -0.25
FT 01:00 1 [ENG PU23B-6]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 4-0
1-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[ENG PU23B-12] 1 -0.25

-1.25
FT 01:00 3 [ENG U23 D1-4]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-3
0-2
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[ENG PU23B-11] 3 +0
Belgium Youth Cup (Belgium Youth Cup)
FT 01:00 1 เควี เมชิลิน(ยู 21) 1-4
1-1
คอร์ตจิค (ยู 21) 3 -1
-1.5
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 1 Barra da Tijuca 2-1
0-1
Casimiro de Abreu EC 5 -1.5
-2.25
FT 01:00 2 กิวมาดอส อาร์เจ 1-3
0-2
แคมโพสอาร์เจ 1 5 +1
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:10 1 [1]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 2-1
0-0
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[17] 3 -0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 [B-5]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 3-2
0-1
ซานมาร์ติน ซานฮวน[B-16] 3 -0.5
-0.75
-0.25
FT 01:30 1 [B-11]ออล บอยส์ 0-0
0-0
ซานตา มาริน่า ตันดิล[B-18] 2 -0.5
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
Postp 01:30 [6]Yupanqui
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[1] -
Postp 01:30 [4]Defensores de Cambaceres
ซีเอ ลูกาโน[10] -
Postp 01:30 [7]Argentino de Rosario
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[11] -
Postp 01:30 [2]Liniers
Puerto Nuevo[5] -
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
01:30 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง)
เพนาโรล(สำรอง) +0.25
01:30 IA Sud America Reserve
บอสตันริเวอร์(สำรอง) +0
+0.25
01:30 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง)
Torque Reserves +0
-0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 01:45 2 [2]บรูค พีรอนนาส 0-0
0-0
เซอด็อง[6] 3 -0.25
-1
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
Postp 01:45 [10]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
ฮอร์สแฮม[21] -
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 01:45 6 [66]สโลวีเนีย 1-2
1-2
รัสเซีย[41] 1 +0.25
+0
FT 01:45 1 [72]FYR มาซิโดเนีย 0-4
0-0
เยอรมนี[16] 1 +2
+1.75
FT 01:45 2 [45]โรมาเนีย 1-0
1-0
อารเมเนีย[88] 5 -0.75
-1
-0.75
FT 01:45 [53]ไอซ์แลนด์ 4-0
2-0
ลิกเตนสไตน์[189] 1 3 -2.75
-2.25
FT 01:45 3 [89]เบลารุส(N) 0-2
0-1
สาธารณรัฐเช็ก[31] 2 +1.25
+1.75
+1.5
FT 01:45 2 [43]นอร์เวย์ 2-0
1-0
มอนเตเนโกร[67] 1 6 -0.75
-1
FT 01:45 [12]เนเธอร์แลนด์ 6-0
3-0
ยิบรอลตาร์[194] 1 -5.5
-6
FT 01:45 1 [18]โครเอเชีย 2-2
1-2
สโลวาเกีย[38] 4 -1
-1.25
FT 01:45 3 [110]เอสโตเนีย 0-1
0-1
เวลส์[19] 4 +0.75
+1
FT 01:45 4 [136]ลัตเวีย 1-2
0-0
ตุรกี[39] 1 +1.75
+1
+1.25
Southern League Cup (Southern League Cup)
FT 01:45 1 เรดดิตช์ ยูไนเตด 3-2
1-2
นูเนียตัน โบโรห์ 2 -0.5
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
01:45 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) -
01:45 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง)
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) +0.5
FT 01:45 1 เกล็นโตรัน(สำรอง) 5-2
1-1
Larne Reserves 1 +0.25
+0
FT 01:45 3 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 0-1
0-0
ลินฟีลด์(สำรอง) 1 +1.25
01:45 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 01:45 1 [19]ฮิทชิน ทาวน์ 0-2
0-2
โคลวิลล์ ทาวน์[2] 2 +0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 2 [19]เรอัล ซาราโกซ่า 0-0
0-0
ฮูเอสก้า[15] 3 +0
-0.5
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 02:00 4 1 [B-10]เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2-2
1-1
เปสคารา[B-7] 2 +0
-0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:00 6 1 [13]โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-0
1-0
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[17] 2 -0.5
-0.25
-0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 02:00 2 [122]ลิเบีย 0-3
0-2
อียิปต์[46] 3 +0.5
+0.25
+0.5
Mali Cup (Mali Cup)
FT 02:00 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 0-2
0-0
เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 2 -0.25
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 02:00 4 ดี.คอนเซ็ป 3-1
2-1
โคลชากัว ซีดี 2 -0.25
+0
-0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:00 1 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 0-0
0-0
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) -1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 2 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 5-3
2-2
นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 3 -1.75
02:00 Swords Celtic FC
Tolka Rovers +1.5

+0.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 02:15 4 [6]Valour 3-1
2-1
Forge FC[2] 4 +0.25
+0
+0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:30 2 [12]พลาซ่า โคโลเนีย 3-3
2-0
CS Cerrito[9] 3 -0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:30 2 [11]เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-2
0-2
นูเอว่า ชิคาโก้[17] 2 -0.5
-1
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 02:30 4 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 3-2
1-1
ซานซิเนน่า 3 -0.5
-0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:30 1 CA Juventud Alianza 0-1
0-0
Union Villa Krause 3 -0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:45 [18]ซาน ลอเรนโซ่ 1-2
0-1
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[8] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:00 1 Las Pumas (W) 1-1
1-1
AMUF A (W) 1 -0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 03:00 1 [5]อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1-0
0-0
ชาคาริตา จูเนียร์ส[16] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 03:10 3 [14]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-0
0-0
ซานมาร์ติน ทูคูมัน[3] 2 +0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 04:00 1 [3]คอร์ตูลัว 1-1
1-0
ออโซมารโซ่[10] 2 -1
-1.25
-1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 4 [7]อินดิเพนเดนเต้ 1-1
1-1
กิมนาเซีย ลา พลาต้า[15] 3 -0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 05:00 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) 3-4
2-3
Albion FC 2 +0.25
+0.5
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:00 2 Mixto EC (W) 5-1
1-0
CFF Caceres (w) 1 -2
-2.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 2 [10]คุยอาบา 0-0
0-0
เซาเปาโล[13] 2 +0.25
+0.5
+0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 4 [19]ปาตริโอตาสเอฟซี 0-1
0-1
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[13] 2 +0.5
+0.25
+0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 06:00 2 [7]เรอัล คาร์ทาเกน่า 3-1
1-1
บาแรนคิลล่า เอฟซี[11] 1 3 -0.75
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 3 [A-1]เอสซี เปซานดูปารา 0-0
0-0
โบตาโฟโก้ พีบี[A-3] 1 1 -0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 06:00 1 เซาเปาลูอาร์เอส 2-0
2-0
GE Bage 1 2 -0.25
-0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน