ราคาบอล.cc







ผลบอล 12 ตุลาคม 2564ผลบอล 11 ตุลาคม 2564ผลบอล 10 ตุลาคม 2564ผลบอล 9 ตุลาคม 2564ผลบอล 8 ตุลาคม 2564ผลบอล 7 ตุลาคม 2564ผลบอล 6 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 10 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 4 [2]มิลเลียนนาริออส 0-0
0-0
อเมริกา เด กาลี[8] 7 -0.75
-0.5
-1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 06:05 3 [6]แทมปิโก มาเดโร 3-3
1-0
คอร์เรคามินอส ยูเอที[12] 3 -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [12]โบคา จูเนียร์ส 4-2
2-1
ลานุส[4] 2 +0
-0.75
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:30 1 [1]โคโล โคโล่ 2-0
0-0
ฮัวชิปาโต้[15] 1 -1.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 2 [3]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 4-3
2-1
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[28] 2 -1.75
-1.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:30 [4]วอชิงตัน สพิริท (ญ) 3-0
1-0
Racing Louisville (W)[9] 1 -0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 6 [15]ยูเวนตูเด้ 1-1
1-1
อเมริกา เอ็มจี[10] 3 +0
+0.25
+0
FT 07:00 1 [3]พัลไมรัส 2-4
1-3
บรากันติโน้[5] 2 -0.5
-0.75
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 1 [14]เอฟซี ซินซินเนติ 1-2
0-1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[3] 1 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 1 Metropolitan FA 6-2
3-0
Criollos De Caguas 1 -1.25
-1
-1.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 1 [8]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 4-1
2-1
บัสควอ เอฟซี[14] 1 4 -0.5
FT 07:00 4 1 [12]แซมปายโอ้ คอเรีย 1-0
0-0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[7] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 [13]ทัลซ่า รัฟเนค 1-2
1-2
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[4] +0.5
+0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 4 1 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1-0
1-0
เทาโร เอฟซี 3 +0
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 07:00 4 1 โลรอส เดอ โคลิม่า 2-1
1-1
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 5 -0.75
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 1 1 เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 1-1
0-1
Scherpenheuvel 2 +0.5
FT 07:00 1 Centro Social Dep Barber 1-4
0-2
จอน ฮอลแลนด์ 2 +1
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division)
FT 07:00 4 AD Inter San Salvador 1-1
1-1
AD Destroyer FC 3 +0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 4 SD Atletico Nacional 1-1
0-0
Mario Mendez FC 1 -0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 2 [W-2]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-2
0-1
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-1] 2 -0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 07:30 3 Sport Chavelines Juniors 1-2
0-1
แอทเลติโก้ กรัว 3 +0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:30 3 ไทเกรส(ญ) 2-1
1-1
มอนเทอร์เรย์(ญ) 3 -1.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:30 3 Chicago House AC 1-0
1-0
San Diego 1904 FC 1 4 -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:00 2 [1]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 4-1
2-1
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[8] 2 -1
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:00 [MEX D1(a)-3]โตลูก้า 0-2
0-2
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[MEX D1(a)-5] -
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 5 [10]พลาเทนเซ่ 2-3
0-2
ซีดี โมตากัว[3] 2 +1.25

+2.5
+1.75
FT 08:00 3 [5]ซีดี โอลิมเปีย 4-0
2-0
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[7] 1 4 -2
-1.75
-2.25
FT 08:00 1 [9]CD Victoria 0-2
0-1
เรอัล ซีดี เอสปานา[6] 2 +0.25


+2.75
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 4 [7]เดปอร์ติโวโอโกตัล 3-0
2-0
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[4] 1 +0.25
+0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 1 FC Isabel United 1-3
0-1
Kossa FC 1 -0.75
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
Pend 08:00 UBC FC (W)
Mongoliin Temuulel (W) -1.75
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 08:00 1 Estudiantes de Mendoza (W) 0-5
0-1
Independiente Rivadavia A (W) +1.5
+1.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 3 [20]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-4
1-1
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[1] 2 +0.75
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 4-1
2-0
คลับ เลออน +0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 1 [21]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 4-1
0-0
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[17] 2 +0.25
+0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 09:00 2 1 [5]คลับ เซลาจู เอ็มซี 0-1
0-0
แอนติกา จีเอฟซี[1] 2 +0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 5 [4]ยูเวนตุส มานากัว 2-0
1-0
ดิเรียนเกน[1] 1 3 +0.5
+0.25
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 09:00 2 CS Herediano (W) 2-2
0-2
Alajuelense (W) 1 1 +0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 1 [1]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1-0
1-0
Oakland Roots[20] 2 -1.75
-1.5
-1.75
FT 09:30 2 [9]San Diego loyalty 2-1
0-1
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[22] 2 -0.5
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 10:00 3 1 [CB-9]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-2
0-0
เอฟเค อาร์ยาซาน[CB-5] 2 +0.25
FT 10:00 3 1 [CB-2]Dinamo Vladivostok 3-0
1-0
อาร์เซน่อล ตูล่า 2[CB-6] 2 -1
-0.75
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
Pend 10:00 Shine Yarmag (W)
Tuuliin Tom Tulnuud (W) +1.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 10:00 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล 2-3
1-1
ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:10 Marist FC Honiara 0-0
0-0
Real Kakamora 1 -0.25
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 11:00 [4]Fukuoka AN (w) 0-3
0-2
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)[3] +0.75
FT 11:00 [7]มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 0-0
0-0
Norddea Hokkaido (w)[5] -
FT 11:00 [8]โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 0-1
0-1
เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ)[1] +3.5
FT 11:00 [2]Gunma FC White Star (W) 3-1
2-0
สึกูบะ เอฟซี(ญ)[6] -2.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [1]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 4-1
3-1
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[4] -1
-1.5
FT 11:00 [6]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-1
1-0
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[12] -1
-0.75
FT 11:00 [10]Orca Kamogawa FC (w) 0-1
0-0
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[11] -1
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [1]Ban Di Tesi Iwaki 0-0
0-0
วาสป้า โออิตะ[5] -
FT 11:00 3 [9]โอซาก้า เอฟซี 1-0
0-0
โซนี่ เซนได[4] 1 +0.25
FT 11:00 [11]บิวาโกะ ชิงะ 2-2
1-1
ฮอนด้า เอฟซี[2] -
FT 11:00 [6]รัน เมล อาโอโมริ 0-0
0-0
นารา คลับ[12] -
FT 11:00 1 [14]มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-2
1-0
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[10] 1 +0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [15]มาบาริ เอฟซี 0-1
0-0
มิยาซากิ[2] 1 +0
FT 11:00 1 [10]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-5
0-0
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[1] +0.5
FT 11:00 [5]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
0-1
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[7] 1 -0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [1]ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1-0
0-0
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)[4] -0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:30 2 Peninsula Power U23 4-4
1-2
Eastern Suburbs U23(AUS) 1 -0.25
+0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 2 [11]แกงวัน เอฟซี 2-2
0-0
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 1 +0
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 12:00 [JPN D1-9]เอฟซี โตเกียว 2-1
1-0
นาโกย่า แกรมปัส เอต[JPN D1-4] +0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2-1
1-0
บรัวบริทอากีต้า[13] -0.75
-1
-0.75
FT 12:00 1 [9]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2-1
1-1
เธสปา คูซัทสึ[16] -0.5
-0.75
-0.5
FT 12:00 [19]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1
0-1
โทชิกิ เอสซี[15] 1 +0
FT 12:00 [2]เกียวโต แซงก้า 2-1
1-0
เอสซี ซะงะมิฮะระ[21] 2 -1.25
-1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [2]เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2-0
0-0
AS Harima ALBION Womens[8] -0.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [13]คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0
0-0
เอฟซี กิฟู[6] +0.25
+0.5
+0.25
FT 12:00 3 1 [12]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 5-1
3-1
อซูส คราโร นูมาซู[11] -0.5
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
Pend 12:00 Khukh Chononuud (W)
Khad (W) +0.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 [2]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2-0
2-0
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)[5] -0.75
-1.25
FT 12:00 [10]Omiya Ardija (W) 4-1
3-1
Hiroshima Sanfrecce (W)[7] +0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:10 1 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 0-1
0-0
Henderson Eels FC 1 -0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:15 1 Gold Coast United U23 1-0
1-0
Brisbane Strikers U23 -0.75
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:15 1 นางาโนะ(ฟุตซอล) 0-6
0-3
Peace Does Machida Futsal -
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 [11]ซิติเซ่น 2-1
2-1
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] 2 -1
-1.5
-1.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
Pend 12:30 [14]ฟลาเวอร์
ฟู มูน เอฟซี[7] -0.75
FT 12:30 1 [8]Kwong Wah AA 0-4
0-1
เกาลูน ซิตี้[1] 1 +1
+1.25
FT 12:30 1 [3]Yau Tsim Mong 2-1
1-0
ตวนมุน เอสเอ[9] 2 +1.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 1 Lansbury FC 2-1
0-0
ซิตี้เอฟซี 3 -0.25
-0.5
FT 12:30 Wing Go FC 3-1
3-0
ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1 -1
-1.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:40 2 Brisbane Olympic FC U23 1-1
1-0
Lions FC U23 3 +0.5
+0.25
FT 12:45 2 Moreton Bay United U23 6-0
3-0
Sunshine Coast Wanderers U23 1 2 -3
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 13:00 [JPN D1-12]เซเรโซ โอซาก้า 1-0
0-0
อูราวะ เรด ไดมอนส์[JPN D1-5] 1 +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 1 [6]มาชิดา เซลเวีย 0-1
0-0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[10] 3 -0.5
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 13:00 [CA-5]SKA Khabarovsk II 1-1
1-0
เอฟเค โคลอมนา[CA-11] -1.25
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League)
FT 13:00 1 Sehore Boys FC 2-0
0-0
SWS Shivaji FC 1 2 +0
-0.5
-0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 13:00 1 [8]โนจิมะ สเตลลา(ญ) 1-0
1-0
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[11] -0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:30 1 Peninsula Power NPL Women 3-3
1-1
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2 +2.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 14:00 [22]เอฮิเมะเอฟซี 0-2
0-1
วี-วาเรน นากาซากิ[5] +1
+0.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 4 [3]แทจอน ซิติเซน 4-1
3-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[7] 2 -0.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 14:00 1 CSM Politehnica lasi U19 7-1
2-1
ACS Bucharest U19 -0.75
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 14:00 1 Piros Security (w) 4-1
3-1
แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) 2 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 14:30 [9]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 3-2
1-0
บริสแบน สไตรเกอร์ส[14] 2 -1.75
-1.25
-1.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 4 [4]หยวน ลอง เอฟซี 2-1
1-0
อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ[3] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 14:30 1 [12]เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0-0
0-0
แฮปปี้ วัลเล่ย์[13] 3 -0.25

-1.25
FT 14:30 3 [9]Kai Jing 1-1
0-1
ซัมซุยโป[7] 4 +0.5
FT 14:30 [5]วอง ไท ซิน 1-4
0-1
วิงยี เอฟที[1] +1.25
FT 14:30 3 [2]ชาทิน 2-1
1-1
โวฟูไทโป[6] 2 -0.25
+0
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 3 [1]Kwai Tsing District FA 1-0
1-0
กุ๊นถอง[12] 1 -0.25
-0.5
FT 14:30 2 [7]Chelsea FC Soccer School (HK) 0-3
0-2
ถั่ง ซิง เอฟซี[3] 1 +2
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 7-0
3-0
จีน-ฮ่องกง(ยู23) -
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:30 2 CISF New Delhi 1-2
1-1
National United SC +0.5
+0
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
Pend 14:30 Tsuen Wan
Sai Kung District FC -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 Galychyna-Karpaty Lviv 2-0
0-0
เวเลซ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 6 1 [7]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 6-3
3-0
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[4] 1 5 +0.5
+0.25
FT 15:00 3 [5]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
1-0
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[3] 1 +0.25
+0
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 15:00 [6]วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 1-1
1-1
Austria Wien (W)[4] +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:00 3 โรมาเนีย(ยู 19) 1-0
1-0
ไซปรัส(ยู 19) 6 -1.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:00 1 ทูวอง(สำรอง) 2-1
1-0
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1 4 -1
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 Ipswich knights SC W 1-1
1-0
อัลบานี่ ครีก (ญ) -0.5
FT 15:00 เอซี คาริน่า (ญ) 2-1
1-1
Robina City FC Women -0.25
+0
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 15:00 1 เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 0-3
0-2
Voskhod Stara Mayachka (w) 1 -0.25
-0.5
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 15:00 เอฟซี นิตร้า (ญ) 3-4
2-3
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 1 +0
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 1 ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) 1-3
0-0
วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) +2.5
+1.75
ฟุตบอลหญิงไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus Women Division 1)
FT 15:00 Nea Salamis Famagusta (W) 6-0
3-0
Karmiotissa Chrisomilia (W) -4.5
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 15:00 1 บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) 0-1
0-0
ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 -0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 1 [B-11]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 3-3
3-2
FK Zbuzany 1953[B-9] 2 -0.75
-1
FT 15:15 3 [M-18]เอสซี ซนอย์โม 3-4
2-4
สโลแวน โรซิค[M-4] 2 +1
FT 15:15 3 [M-8]ยูนิโก้ 2-3
0-2
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[M-3] 1 +0
-0.25
FT 15:15 1 [B-13]โบฮีเมียนส์ 1905 บี 2-0
2-0
เอสเค ซาปี้[B-3] 4 +0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:15 4 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2-1
1-1
เอฟวี ออสเตรีย 13 2 +0.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 1 Slavicin 3-2
0-1
Bzenec 4 +0
-0.75
-0.5
FT 15:15 2 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 2-4
1-4
เอสเอสเค บิโลเวก 3 -1
-1.25
FT 15:15 2 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 1-1
0-1
So Bruntal 1 5 +0
FT 15:15 3 เบอโน่ 2 3-1
2-1
Stara Rise 2 -3.25
FT 15:15 1 เมทีโอปราก 5-2
4-1
MFK Dobris 3 -1
-0.5
-0.75
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
15:30 [7]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[11] -
FT 15:30 1 [14]สโลวาน บราติสลาวา บี 0-1
0-0
FC Rohoznik[10] -0.75
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 2 SD Videm 2-3
1-1
NK Podvinci 4 -0.75
-0.5
FT 15:30 Slavia TU Kosice 4-1
2-1
เอฟเค โปปาร์ด 1 -0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 4 [11]บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 3-0
1-0
จิสครา โดแมซลิซ[6] 2 +0.5
+0.75
FT 15:30 [B-16]สโลวาน ลิเบอเรช 2 4-0
3-0
ปาร์ดูบีค บี[B-5] -0.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 15:30 [S-11]เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) 1-4
1-2
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)[S-6] -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 15:30 4 [9]WSG Swarovski Tirol B 0-8
0-5
SC Imst[7] +0
FT 15:30 [WV-4]ดอร์นบิร์น เอสวี 2-4
0-1
SC Rothis[WV-5] 1 -
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 3 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2-3
1-1
Muangnont Bankunmae FC 3 -0.75
FT 15:30 2 Pluakdaeng United 3-2
2-1
ฉะเชิงเทราเอฟซี 1 2 -0.25
FT 15:30 2 Thonburi United FC 1-1
1-1
นนทบุรี เอฟซี 3 +0.25
+0.5
+0.25
FT 15:30 2 สยาม เอฟซี 2-2
1-1
จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี +0.75
FT 15:30 2 สระบุรี เอฟซี 1-1
0-0
ชัยนาท ยูไนเต็ด 1 2 -1
-0.5
FT 15:30 4 น่าน เอฟซี 2-3
0-0
แม่โจ้ ยูไนเต็ด +0
FT 15:30 ACDC FC 1-0
0-0
Marines Eureka FC 1 -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:30 FC Natters 1-3
0-0
SPG Motz/Silz 1 +1.25
FT 15:30 4 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2-5
1-3
สโลวาน เอชเอซี +0.5
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 3 โซลติโล่ อังกอร์ 0-0
0-0
มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 3 +0.5
+0.25
FT 15:30 4 National Police Commissary 2-2
1-2
Electricite du Cambodge 5 -1
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
Postp 15:30 BW Hohen Neuendorf
SSC Sudwest Berlin -
FT 15:30 ทูคิเยมสปอร์ เบอร์ลิน 3-3
2-1
Reinickendorfer Fuchse 5 +2.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 15:45 [10]ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 1-0
0-0
มูทัล เอฟซี[11] -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 3 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 0-1
0-1
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 1 -0.5
-0.75
+0
FT 16:00 1 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 3-5
3-1
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 2 +0.5
FT 16:00 2 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-2
1-1
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 1 1 +0.5
+0.75
FT 16:00 1 เนิร์นแบร์ก(ญ) 0-1
0-1
Elversberg (W) -1.5
FT 16:00 2 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 0-1
0-1
Andernach (w) 2 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [RUS PR-6]ซีเอสเคเอ มอสโก 1-1
0-0
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[RUS PR-9] -0.75
FT 16:00 [TUR D1-7]คารากูมรัค 1-0
0-0
บูร์ซาสปอร์[TUR D2-18] -
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 16:00 [E2]โปแลนด์(ญ) ยู17 2-0
1-0
อังกฤษ (ญ) ยู17[E3] -
FT 16:00 [E1]รัสเซีย(ญ) ยู17(N) 0-1
0-0
เบลเยียม(ญ) ยู17[E4] -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 3 Fuenlabrada B 3-2
3-2
ปาร์ลา เอสคูเอลา 4 -0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:00 2 [9]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[4] 1 +0.25
FT 16:00 2 [11]เรอัล เบติส ( ญ ) 4-5
2-3
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[7] 1 +0
-0.25
FT 16:00 3 [6]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1-0
1-0
Colegio Aleman Valencia Womens[16] 2 -2
-1.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 16:00 [W-5]เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 2-0
1-0
โคโลญจน์ (ยู 17)[W-6] -
FT 16:00 [S-9]เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 0-2
0-1
FSV Frankfurt U17[S-15] -
FT 16:00 1 [S-12]ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) 1-4
0-1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)[S-2] -
FT 16:00 [W-3]โบคุ่ม (ยู 17) 2-3
0-2
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)[W-4] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 16:00 2 1 [D-1]แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 1-1
1-0
อฌักซิโอ้(ยู 19)[D-13] 1 3 -2.25
-2.5
-2.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 5 [3]เอฟเค ทิวเมน 1-3
0-0
วอลกา อูลยานอฟสค์[1] 3 -0.75
-0.5
-0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
Pend 16:00 Innsbrucker AC
SV Kematen +0
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 16:00 Ferencvarosi TC B
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 +0
FT 16:00 ปาคซิ เซ 2 7-1
3-0
โฮดเมเซอวาชาร์เฮ 1 -0.75
-1
-0.75
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 16:00 1 Kolos Kovalivka (W) 2-0
1-0
Karpaty Lviv (W) -0.75
-1
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 CFR Cluj U19 6-0
3-0
LPS Banatul Timisoara U19 1 -2

-3.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 16:00 2 GAJ Mace 1-0
0-0
NK Ponikve 4 -1.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 16:00 Sevlievo (w) 0-1
0-0
FK Barocco (W) 3 -0.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:10 1 LPS Buzau U19 0-3
0-1
Concordia Chiajna U19 1 +1.25
FT 16:10 4 2 FC Voluntari U19 0-5
0-1
Steaua Bucuresti U19 3 +1.25
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup)
FT 16:10 2 ZPC Kariba 1-1
1-0
ฮาราเร ซิตี้ 1 +0
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 16:15 MOL Fehervar FC II
Balatonfuredi FC +0
-0.25
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 16:15 Bavarians FC
Erchim B +3
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 1 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 1-2
1-1
AD Complutense Alcala 2 +0.25
FT 16:30 2 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0-1
0-0
RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1 +0.5
FT 16:30 3 Torrejon CF 4-1
2-0
CD Paracuellos Antamira 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 16:30 8 เกตาเฟ่ บี 0-0
0-0
Ursaria 4 -0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 2 [6]กยองนัม เอฟซี 1-1
1-0
Chungnam Asan[8] 1 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:30 สเปน (ยู17) 2-1
1-0
เนเธอร์แลนด์(ยู 17) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:30 4 [5-14]ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้(N) 1-0
0-0
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล[5-7] 5 -0.75
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 16:30 2 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 4-1
2-1
พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1 -1.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:30 1 Real Oviedo (w) 1-1
0-1
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 3 +0.75
FT 16:30 CD Castellon (W) 0-4
0-2
Cacereno (W) 1 +0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:30 โอซาซูนา (ยู 19) 1-1
1-1
UD Logrones U19 4 -0.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 16:30 3 KCDRSC 0-5
0-2
Sai Kung District FC +2
+2.25
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:40 3 [5]Tanjong Pagar Utd 4-4
1-4
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี[2] +1.5
+2.25
+2
FT 16:40 2 1 [1]Lion City Sailors 4-1
2-1
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[6] 3 -2
-2.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:45 3 Grama 2-0
0-0
ยูอี แซนท์ส 3 -0.25
FT 16:45 3 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 1-0
0-0
เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 3 -1.25
-1
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:50 2 [3]โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1-3
0-2
ยัง ไลอ้อนส์[8] 1 -1.25
-1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:00 2 [2]ริโอ อาฟ 2-1
0-1
วิล่าแฟรเนียนเซ[16] 4 -0.5

-1.5
-1.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 17:00 [G2]สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) 7-0
1-0
ยิบรอลตาร์(ยู17)[G4] -3.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 2 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 2-0
2-0
ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 5 -0.5
FT 17:00 CD Agoncillo 2-0
0-0
Cenicero -
FT 17:00 CD Azuaga 2-2
0-1
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว +0.5
FT 17:00 Girona B 1-0
0-0
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ -0.5
FT 17:00 SP Villafranca 3-1
0-1
CD Don Alvaro -
FT 17:00 CD Diocesano 3-2
1-1
CD Badazus II +0
FT 17:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 0-2
0-1
เรเครติโบ อูเอลบา +1
+0.75
FT 17:00 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 0-1
0-1
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส +0.5
FT 17:00 CD Cuarte Industrial 2-0
1-0
Biescas -1
-1.25
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
Moratalaz -
FT 17:00 3 CE Manresa 1-1
1-0
เอฟซี วิลาฟรานกา 4 +0
FT 17:00 UD Almansa 1-1
1-0
Miguelturreno -1
FT 17:00 3 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1-1
0-0
ED Moratalaz 6 -0.75
FT 17:00 2 ลาส โรซัส 3-0
1-0
Villaviciosa Odon 1 -0.75
-1
FT 17:00 2 ซีพี ซาน คริสโทบอล 0-1
0-0
UE Vilassar de Mar -0.25
FT 17:00 2 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1-0
0-0
ยูอี โอลอต +0.25
FT 17:00 6 ซีพี บียาร์โลเบลโด 2-0
1-0
Quintanar Del Rey 1 4 -0.5
-0.25
FT 17:00 3 CD Calamonte 1-0
0-0
เจเรซ 3 -0.25
FT 17:00 EC Granollers 1-3
0-3
ซีเอฟ เปราลาดา +0.25
FT 17:00 1 โอลิเวนซา เอฟซี 1-1
0-1
ซีดี เมียยาดาส 4 -0.5
FT 17:00 4 1 ยากิว ซีเอฟ 0-3
0-0
ออร์ฟาโร 3 +0.5
+0.75
FT 17:00 4 ซีเอฟโซลเลอร์ 4-3
2-2
CD Serverense 3 -1
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 3 1 [8]ปาร์นู เจเค 1-3
1-2
ทาร์ตู เจเค มัก 2[9] 2 -0.5
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 [6]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 0-1
0-0
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[12] -0.5
-0.75
-0.5
FT 17:00 2 [7]WKS Slask Wroclaw (W) 2-3
1-2
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)[9] 2 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 2 [14]ซีดี ตากอน(ญ) 2-1
1-1
เออิบาร์ (ญ)[8] 4 -1.25
-1.5
FT 17:00 1 [15]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1-3
1-3
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[2] 1 +1.75
+1.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 17:00 2 1 [8]แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 4-0
1-0
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)[10] 3 -1.5
-2.25
-2
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 17:00 Skjervoy 0-0
0-0
จังเคเลน +0.25
+0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 1 [5-10]ยูดี ออร์ซิร่า 0-1
0-0
ยูดี เมลิลล่า[5-13] 1 4 -0.25
FT 17:00 3 [3-13]เบรีย 1-3
0-1
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-8] 3 -0.25
+0
FT 17:00 2 1 [3-10]Ibiza Islas Pitiusas 2-1
1-0
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี[3-4] 5 +0
FT 17:00 4 1 [5-6]กรานาดา ซีเอฟ บี 1-1
1-0
โตเลโด[5-17] 2 -0.5
FT 17:00 4 [5-16]UD Socuellamos 0-0
0-0
เรอัล มูร์เซีย[5-3] 3 +0
FT 17:00 4 [1]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2-1
1-1
Arosa Sociedad Cultural[8] 4 -0.75
-0.5
FT 17:00 3 [3-9]เออี พรัท 2-1
0-1
เอสดี อีเจีย[3-17] 5 -0.5
-0.75
FT 17:00 [3-7]นูมานเซีย 3-1
1-1
SD Huesca II[3-14] 1 -0.75
FT 17:00 5 [4-1]คอร์โดบ้า 4-1
3-1
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด[4-14] 1 2 -1
-0.75
-1.25
FT 17:00 2 1 [3-11]Andratks 1-1
0-0
Cerdanyola del Valles[3-3] -0.25
+0
FT 17:00 2 [3-15]ซีอี ยูโรปา 1-1
0-0
แตร์ราสซ่า[3-6] 3 +0
FT 17:00 4 [3-18]ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-1
0-1
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-2] 6 +0
-0.25
FT 17:00 2 [4-12]ซีดี ซาน โรเก้ 4-1
3-0
ซีดี เมนซาเจโร่[4-10] 4 -0.5
-0.25
FT 17:00 [4-11]เอดี เซวตา 1-0
0-0
เบเลซ ซีเอฟ[4-13] -0.25
FT 17:00 3 [4-2]คาเซเรโน่ 1-0
1-0
ยูดี ทามาราเซเต้[4-17] -0.5
-0.25
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:00 [3]วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) 1-0
0-0
คาซ่า เพีย เอซี ยู 17[11] -
FT 17:00 [8]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 4-1
0-0
ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)[9] -
FT 17:00 [4]เบเลเนนส์(ยู 17) 3-2
0-0
โควา พีดาเด้(U17)[5] -
FT 17:00 [2]เบนฟิก้า(ยู 17) 3-1
0-0
Oeiras(U17)[7] -
FT 17:00 [6]เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) 1-2
0-0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17)[1] -
FT 17:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) 2-1
0-0
เปนิคี(ยู17) -
FT 17:00 Loures(U17) 1-3
0-0
Sacavenense(U17) -
FT 17:00 เอสปินโญ ยู17 1-0
0-0
เบาวิสต้า(ยู 17) -
FT 17:00 CA Fundao U17 0-2
0-0
เฟยเรนเซ่(ยู 17) -
FT 17:00 สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17) 3-3
0-0
มาเรียลวาส ยู17 -
FT 17:00 Uniao Almeirim U17 4-5
0-0
Sintrense(U17) -
FT 17:00 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 2-1
0-0
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) -
FT 17:00 Lusitania Lourosa U17 1-2
0-0
แอนาเดีย(ยู 17) -
FT 17:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) 1-2
0-0
Uniao Nogueirenes U17 -
FT 17:00 Seia FC(U17) 0-15
0-0
ปาโดนเซ่(ยู 17) -
FT 17:00 Limianos(U17) 0-9
0-0
เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [S-11]เอฟเค ไบโอลอก 3-0
1-0
โรเตอร์ โวลโกกราด บี[S-13] -0.75
FT 17:00 2 [CA-2]สโตรกิโน่ มอสโก 1-1
1-1
โรดิน่ามอสควา[CA-1] 1 +0.75
+0.5
FT 17:00 5 [WB-3]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-2
0-0
ดินาโม มอสโก บี[WB-2] 1 +0.5
+0.25
FT 17:00 5 1 [2]เชลยาบินสค์ 1-2
1-0
ซเวซดา เปียร์ม[6] 1 -0.75
-1
FT 17:00 [10]Torpedo Miass 2-1
0-1
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[13] -2.25
FT 17:00 5 [CA-6]คิมกี้(สำรอง) 1-1
1-0
Peresvet Podolsk[CA-4] 4 +0.25
+0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:00 1 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 2-3
0-2
คาปา (ยู20) 2 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 4 พิลิแกน โลวิส 1-2
1-1
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 3 +0.25
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 17:00 3 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 2-1
2-0
เชลบอร์น(ยู 19) 3 +0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:00 1 นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 3-0
1-0
Templeogue United FC 1 -0.25
FT 17:00 1 Killester Donnycarne 3-1
0-0
Sacred Heart 1 -0.5
-0.75
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 4 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 2-0
1-0
ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) 2 +0.75
FT 17:00 1 1 Villarreal B (W) 3-0
1-0
UD Aguilas (W) 3 -1.25
FT 17:00 Olimpico de Leon (W) 4-1
1-1
วิกตอเรีย ซีเอฟ(ญ) 1 -1
FT 17:00 Mutilvera (W) 0-4
0-3
Bizkerre Women +1.75
FT 17:00 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 3-0
2-0
ซาราโกซ่า (ญ) -0.75
FT 17:00 3 UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 2-0
1-0
ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 1 +1.25
FT 17:00 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 1-1
1-0
ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 2 +0
FT 17:00 3 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 2-1
2-0
บาร์เซโลนา บี (ญ) 1 +0.5
+1
FT 17:00 CD Parquesol CF (w) 0-1
0-1
CD Pradejon Women 2 +0
+0.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 4 กามาช่า 1-1
0-0
ซัล กาดาส 3 -1.25
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 17:00 2 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 3-2
1-1
ฮ่องกง เอฟซี 3 +0
-0.75
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 17:00 Youngmen SC 2-1
0-0
Jaguar FC 1 -0.5
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
FT 17:00 CA Ouriense (w) 3-0
0-0
Atletico CP (W) 4 -1
-1.5
-1.25
FT 17:00 สปอร์ติง(ญ) 4-0
2-0
เอสโตริล(ญ) 1 -3.5
-3.75
-3.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 3 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 5-0
1-0
กอมโปสเตลา(ยู 19) -0.25
-0.5
FT 17:00 4 Pabellon Ourense CF 1-2
1-1
Covadonga U19 5 -0.25
-0.5
FT 17:00 3 ลูโก(ยู 19) 0-1
0-0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 1 6 +1.5
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 17:00 Punjab FC 3-3
2-0
Sikh Regiment Centre FC 3 -0.5
-0.25
Poland League Women (Poland League Women)
FT 17:00 Bielawianka Bielawa (W) 3-0
1-0
Sokol Kolbuszowa Dolna (W) 1 -2.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 17:00 2 [A-1]ซาลามังก้า 3-1
1-1
ซีดี ตูเดลาโน่[A-20] 1 -0.75
FT 17:00 3 [A-18]ซาโมรา ซีเอฟ 0-1
0-0
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[A-5] 2 +0.25
+0
FT 17:00 [A-8]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1-0
1-0
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-17] 3 -0.25
FT 17:00 1 [B-8]อัลเจซีราส 5-1
4-0
ยูอี แอลลาโกสเตลา[B-16] 3 -0.5
-0.25
FT 17:00 3 [B-4]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2-2
1-0
ซีดี อัลโคยาโน่[B-11] 5 -0.25
+0
FT 17:00 3 1 [B-2]แอตเลติโก บาเรียเรส 1-1
1-0
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ[B-17] 3 -0.5
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 17:04 Vasagey oita Futsal 1-1
1-1
fugador sumida Futsal -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 17:15 1 [9]เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 0-5
0-1
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[7] +2
+1.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
Postp 17:15 [12]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
Polissya Zhytomyr[6] +0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:15 2 อัลไดอา(ญ) 0-2
0-1
Valencia C (W) 2 +0.25
+0
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
FT 17:16 [3]Atletico Sporting Toronto 3-0
0-0
Toronto Tigers FC[5] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 คอนยาสปอร์ 2-0
2-0
เคซิโอเรนกูคู -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 1 EE Guineueta 0-1
0-1
ฮอสปิตาเลย์ 4 +0.25
FT 17:30 2 อัลบาเซเต้ 2 2-1
1-0
CD Tarancon 4 -0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:30 [B-1]ซามิน 6-3
2-0
เอฟเค ชิกาทอย[B-9] -
FT 17:30 [B-3]Navbahor Namangan B 1-1
1-1
FC Neftgazmontaj[B-4] -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 17:30 2 [11]เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 1-3
1-1
ฟิออเรนติน่า (ญ)[7] 1 +1
+1.25
+1.5
FT 17:30 [3]เอซี มิลาน(ญ) 1-1
0-1
โรม่า ซีเอฟ ( ญ )[4] 2 -0.5
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 17:30 [11]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1-1
0-1
นอร์ท ดิสทริค เอฟซี[8] 1 +2
+1.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:30 2 Edenderry Town FC 0-1
0-1
โฮม ฟาร์ม เอฟซี 3 +0.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:30 1 Victoria CF (W) 1-2
1-0
Gijon FF (w) 1 -1.25
FT 17:30 1 CD Monte Women 1-0
0-0
Real Sociedad II (W) +0.75
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:30 1 Sekhukhune United Reserves(N) 4-1
3-0
Marumo Gallants Reserves 1 +0.5
France Division 2 Women (France Division 2 Women)
FT 17:30 Vendenheim (ญ) 1-3
0-1
แบรสต์(ญ) 1 +0.25
+0.5
+0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:35 1 [2]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 4-0
0-0
เอฟซี สโลนิม 2017[12] 1 2 -2
-2.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [14]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-1
0-1
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[11] 1 -0.25
+0
+0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:40 2 [BG-19]อดิยามานสปอร์ 3-0
1-0
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[BG-9] 1 2 +1
+0.75
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 17:50 4 [4]แทมปิเนส โรเวอร์ส 1-1
0-0
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 1 1 -0.25
-0.5
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 18:00 2 [6]ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0-2
0-0
เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)[1] 1 +0.5
FT 18:00 [8]เลเวส (ญ) 1-0
1-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)[9] -0.25
-0.5
south asian football federation (south asian football federation)
FT 18:00 1 [158]มัลดีฟส์ 1-0
1-0
ศรีลังกา[205] 4 -1.75
-1.5
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 18:00 1 [9]Carl Zeiss Jena (W) 1-5
1-3
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)[8] +0.5
+1.25
FT 18:00 [6]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 5-0
4-0
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[12] 3 -1.75
-2.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 18:00 [12]Vaxjo (W) 1-0
0-0
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)[10] +0.25
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [8]Herlufsholm GF (w) 0-0
0-0
Boldklubben AF 1893 (w)[2] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [9]ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2-0
1-0
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[15] 2 -0.75
-0.5
FT 18:00 2 [4]ชลบุรี เอฟซี 1-0
0-0
สุพรรณบุรี เอฟซี[11] 1 3 -0.5
-1
FT 18:00 2 1 [14]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0
0-0
สมุทรปราการ ซิตี้[7] 1 +0
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:00 [2]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 3-0
2-0
AGF Kvindefodbold APS (W)[7] 2 -1.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 Herbania 1-1
0-0
UD Las Zocas -1
FT 18:00 CD Atletico Paso 2-2
1-0
Tenisca -0.25
-0.5
FT 18:00 1 เตเนริเฟ่ 2 1-0
0-0
CD Buzanada 4 +0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [10]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2-1
1-0
ขอนแก่น เอฟซี[15] 2 -1
-0.5
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 18:00 2 1 [3]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 1-1
1-0
เอฟเค ไรยาซาน (ญ)[8] 1 -1.75
-1.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 [9]Dinamo Brest (W) 0-5
0-2
Lokomotiv Vitebsk (w)[7] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 1 [B-11]FC Zhomboy 6-2
2-1
FC Lochin[B-7] 1 -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 2 เซอร์เบีย(ยู 19) 4-0
0-0
บอสเนีย (ยู 19) 1 1 -0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 2 1 โวลด้า 1-2
0-1
เมลฮิส 1 -1.5
-1.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 [S-18]เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) 0-2
0-1
เอาก์สบวร์ก (ยู 17)[S-8] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 3 [4-5]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1-1
0-1
คาดิส 2[4-15] 4 -0.5
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 18:00 1 [D-7]แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-3
0-0
นีซ (ยู 19)[D-6] 3 +0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 3 [N(s)-4]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2-1
1-1
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม[N(s)-3] 1 2 -0.25
-0.5
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 18:00 1 [1]PIF Parainen 5-1
2-0
ทีพีวี แทมเปเร่[12] -2.75
-3
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 3 [6]เอบี โคเปนฮาเกน 1-0
0-0
โคลดิ้ง[9] 2 +0.25
+0
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 18:00 [5]โมรอน บีเค (ญ) 1-2
1-2
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[12] -1
-1.25
-1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [WB-10]ซนามย่า ทรูด้า 2-1
1-1
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-4] 1 +0.25
FT 18:00 3 [WB-9]เชอตาโนโว มอสโก 0-1
0-1
คาชานก้า มอสโก[WB-5] 2 +0.25
+0.75
FT 18:00 4 [15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0-1
0-1
FK Spartak Tuymazy[8] 4 +0.5
+1
FT 18:00 1 [CB-10]เอฟเค การูก้า 2-3
0-3
ซัลยุต[CB-4] 2 +0
FT 18:00 1 [14]โนสต้า โนโวทรอย 3-0
1-0
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[12] 1 3 +0
FT 18:00 3 [5]อัมคาร์ เพิร์ม 0-2
0-1
เอฟเค อูราล-2[7] 3 -1.25
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 18:00 Uthai Thani FC 2-0
2-0
เชียงรายล้านนา -1.5
-2
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 Tomasovia Tomaszow Lubelski 0-3
0-0
สเตล สตาโลว่า โวล่า +0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 18:00 1 เบรเมอร์ เอสวี 5-0
3-0
SFL Bremerhaven 1 -2.5
Pend 18:00 TuS Schwachhausen
ออมันด์-เวเกแซค -1.25
-0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 2 ครูมลิน ยูไนเต็ด 3-0
1-0
บลูเบล ยูไนเต็ด 1 -1.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:00 2 1 CD Juan Grande (w) 0-0
0-0
CD Pozoalbense (W) 5 -0.5
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 2 MFA Munkach Mukachevo 2-0
1-0
AFSK Kiev 3 -1.25
France Division 2 Women (France Division 2 Women)
FT 18:00 1 Nice W 2-4
2-2
Montauban (w) 2 -1.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 3 1 [5]การท่าเรือ เอฟซี 0-2
0-0
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด[1] 6 +0
+0.25
+0
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:30 2 [16]Muangkan FC 0-1
0-0
ลำพูน วอร์ริเออร์[12] 5 -0.5
-0.75
-0.5
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 [4]เชลซี เอฟซี (ญ) 2-0
0-0
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[10] 1 -4
-3.75
-4
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:30 [1]พาซาสปอร์ 1-1
0-1
เคอร์คลาเรลีสปอร์[13] +0.25
FT 18:30 1 [15]24 Erzincanspor 1-1
1-0
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[6] +0
FT 18:30 [BG-2]Hekimoglu Trabzon 3-1
0-1
เออร์กินิ วิไลมิซิ[BG-18] 1 -1.25
-1.5
-1.75
FT 18:30 [BG-3]เบเลดิเย แวนสปอร์ 2-0
0-0
เซริก เบเลดิเยสปอร์[BG-12] -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:30 3 [S-4]อันจิ มาคัชคาล่า 0-0
0-0
ดรูซบ้า เมย์คอพ[S-15] 3 -1.25
-1.75
-1.25
FT 18:30 2 [WB-7]Khimik Dzerzhinsk 0-0
0-0
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[WB-11] 1 -0.5
-0.25
FT 18:30 [S-10]ลีเจียน ไดนาโม 0-0
0-0
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-2] +0
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 18:30 Selenge FC
Ilch +1.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 2 MSV Duisburg (W) 3-0
1-0
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) +0.75
+1
+0.75
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 19:00 1 1 [15]เรอัล โซเซียดาด บี(N) 1-1
0-0
พอนเฟร์ราดิน่า[3] 1 2 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [MKD D2W-3]Voska Sport 2-0
1-0
Bratstvo 07[MKD D2E-10] -
FT 19:00 [MKD D1-5]เอฟเค สเกนดิจา 79 2-2
0-2
ปาร์ติซานี ทิราน่า[ALB D1-7] -
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 19:00 3 [1]เคพีวี คอคคูล่า 2-1
1-1
เอ็มพี มิคเคลลี่[3] -0.75
-0.5
FT 19:00 [6]จิปโป 0-6
0-4
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ[5] +0
-0.25
+0
FT 19:00 3 [2]พีเค-35 วานตา 1-2
1-1
มูซ่า[4] 2 -0.5
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 [4]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 2-0
0-0
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[3] 2 -0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Cancel 19:00 [C-9]ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)
Norrby IF(U21)[C-4] -
Postp 19:00 [6]ออสเตอร์(ยู 21)
แลนด์สโครน่า(ยู 21)[2] -
Postp 19:00 [3]มัลโม่ (ยู 21)
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[8] -
Cancel 19:00 [C-3]วาลเบิร์ก (ยู 21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)[C-8] -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 1 [10]เอฟซี บาราโนวีชี(N) 2-3
1-2
Krumkachy Minsk[3] 1 +1.25
+1.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 5 1 [3]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-1
กรมศุลกากร เอฟซี[5] 1 2 -1
-0.75
-1
FT 19:00 4 [1]ตราด เอฟซี 2-1
1-0
อุดรธานี[4] 2 -1.25
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
Pend 19:00 [4]ซูเปอร์โนวา
เอฟเค ออดา ริกา[1] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 19:00 1 [7]สปาร์ตันส์ (ญ) 0-0
0-0
มาเธอร์เวลล์(ญ)[8] 1 1 -1.5
-1.25
FT 19:00 [6]Partick Thistle Women 3-2
0-1
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[4] +3
+2.75
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 19:00 [9]Bergheim/Hof Womens 1-5
0-1
Sturm Graz/Stattegg Womens[2] 2 +1.75
+2.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 ตุรกี (ยู 18)(N) 0-3
0-1
โปรตุเกส (ยู 18) +0.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 [S-10]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 0-1
0-0
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17)[S-20] -
FT 19:00 [S-14]ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) 0-1
0-1
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)[S-3] -
FT 19:00 [S-21]Reutlingen(U17) 1-3
1-2
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)[S-16] -
FT 19:00 [15]โฮลสไตน์คีล(ยู 17) 1-4
0-1
Hansa Rostock U17[16] 1 -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [N(n)-1]FC Teutonia 05 1-1
0-0
โฮลสไตน์ คีล 2[N(n)-3] -0.75
FT 19:00 [N(n)-9]ซังค์ เพาลี 2 2-1
1-1
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก[N(n)-2] +1
+0.75
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 2 [BG-16]นีเด อนาโดลู เอฟเค 0-0
0-0
อัฟเจต อัฟยอนสปอร์[BG-11] 1 +1
FT 19:00 [8]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-1
1-0
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์[7] 4 +0.25
FT 19:00 3 [5]ซองกุลดัค 3-1
2-1
เอสคิเซไฮสปอร์[18] 3 -0.75
-0.5
-0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [S-7]สปาร์ตัก นาลชิค 1-1
1-0
FK Kuban Kholding[S-9] 1 -0.75
-0.5
FT 19:00 [CB-8]เซนิต เปนซา 3-1
2-1
อแวนการ์ด คุร์สค์[CB-7] 1 +0
FT 19:00 4 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth 0-2
0-1
ดินาโม บรีอันสค์[CB-3] 1 +1.5
FT 19:00 3 [CA-7]FK Znamya Noginsk 1-1
0-0
คแวนท์ ออบนินส์ค[CA-9] 5 -1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 3 [NG-2]ไอเค ออเดวอร์ด 3-0
2-0
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-5] 3 -1.25
-1.75
FT 19:00 1 [15]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 2-5
0-1
โนซาบี้ ไอเอฟ[13] 1 -0.25
+0
FT 19:00 2 [VG-1]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 1-0
0-0
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-8] 4 -1.75
-2
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 19:00 2 GrIFK U20 1-2
0-1
คูพีเอส(ยู 20) +1.25
+1
+1.25
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
FT 19:00 1 SV Todesfelde 2-0
1-0
SV Preussen 09 Reinfeld 1 -2.5
-2.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 2 Sokol Sieniawa 0-0
0-0
วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 1 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 19:00 TSV Buchholz 08
FC Union Tornesch -2
-2.25
FT 19:00 3 SV Rugenbergen 2-0
1-0
เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1 +1.5
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 19:00 4 1 [ENG PU23B-13]ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 2-1
1-1
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG PU23A-5] 2 +1
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 19:00 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 4-0
1-0
FK Nove Zamky (w) -2
-2.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 19:00 อัสปัญญอล บี (ญ) 0-0
0-0
Balears FC (W) +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 1 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1-3
0-0
FC Livyi Bereh 2 +1
FT 19:00 ดินาซ วีชโกรอด 3-0
0-0
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1 -1
FT 19:00 3 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1-0
1-0
คริสตัล 1 2 -1.75
FT 19:00 2 1 FK Viktoriya Mykolaivka 3-2
2-1
เอฟซี ซูมี่ 1 4 -1.25
FT 19:00 3 1 FC Vovchansk 1-2
0-1
Skoruk Tomakovka 1 +0
FT 19:00 2 FC Chernigiv 3-2
1-0
FK Epitsentr Dunayivtsi 1 +0.75
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 19:00 1 FK Vilnius (W) 0-2
0-0
FK Zalgiris Vilnius (W) 1 +1.5
+1.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 19:00 3 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1-2
0-2
เบอร์ลิเนอร์เอเค07