ราคาบอล.cc







ผลบอล 11 ตุลาคม 2564ผลบอล 10 ตุลาคม 2564ผลบอล 9 ตุลาคม 2564ผลบอล 8 ตุลาคม 2564ผลบอล 7 ตุลาคม 2564ผลบอล 6 ตุลาคม 2564ผลบอล 5 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 9 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 06:30 4 [4]ยอร์ก 9 เอฟซี 1-1
0-0
Atletico Ottawa[8] 6 +0
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 2 [13]เอฟซี ฮัวเรซ 0-0
0-0
กัวเรตาโร่ เอฟซี[16] 1 4 -0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:00 1 [1]คอนอูมโบ ยูนิโด 2-1
1-1
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[4] 1 -0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 5 คอสตา เดล เอสเต 1-0
0-0
แอตเลติโก้ ชิริกี้ 3 -0.5
FT 07:00 1 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-1
0-0
Veraguas FC -0.5
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 07:00 4 เอสตูเดียนเตส เตคอส 2-1
2-0
โคราส เดอ นายาริท -0.5
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 1 อินเตอร์วิลเลมสตัด 1-1
0-0
SV UNDEBA 4 -0.75
FT 07:00 1 RKV FC Sithoc 3-0
3-0
เอสวีเวสตา -1.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 5 [20]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-2
0-1
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[5] 2 +0
+0.75
+0.5
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:15 3 Broncos del Sur FC 1-0
0-0
Genesis Huracan 1 5 +0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 2 [1]กอริติบ้า พีอาร์ 0-3
0-2
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[13] 4 -0.25
+0
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 2 [E-2]โมนาคัส เอสซี 1-3
0-0
คาราคาส เอฟซี[E-1] 2 -0.25
+0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:30 1 Nautico El Quilla 4-0
1-0
Sanjustino 2 -0.25
FT 07:30 3 Florida de Clucellas 0-2
0-2
เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 1 2 +1
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:30 SD Panama Oeste 1-0
0-0
Veraguas FC Reserves -0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 3 [30]เรอัล โมนาร์ช 0-0
0-0
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[9] +0.5
+1
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 Mazatlan FC (W) 1-0
0-0
เกเรตาโร(ญ) 1 +0.25
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 Dimas Escazu (w) 0-2
0-1
ซาปริสซ่า (ญ) 1 1 +0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 1 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 1-1
0-1
Honiara City FC -1.75
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 08:00 Khovd Western (W) 1-0
0-0
Khoromkhon Club (W) -0.75
-1
-1.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 2 [8]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-0
0-0
เอ็นบิกาโด เอฟซี[7] 4 -0.5
-0.75
-0.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
Pend 08:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง)
อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) -
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:30 1 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 1-2
0-0
Alebrijes de Oaxaca II 1 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 3 [MEX D1(a)-1]คลับ อเมริกา(N) 0-1
0-0
พูมาส ยูนัม[MEX D1(a)-17] 3 -0.25
-0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 1 [30]ลาส เวกัส ไลท์ 0-1
0-1
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[19] 1 +0
+0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 09:00 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 2-0
1-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 1 -0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 3 Waneagu United 1-1
0-1
Laugu United 1 1 -1.25
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
Pend 10:00 Aldariin Daichid (W)
Deren (W) -0.5
-0.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
Pend 10:00 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล
Shriker osaka Futsal -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [3]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 2-0
0-0
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)[9] 1 -1.25
FT 11:00 [5]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-3
0-2
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[7] -0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [15]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 3-2
2-0
โคชิ ยูไนเต็ด[13] -
FT 11:00 [16]โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-1
0-1
FC Tiamo Hirakata[3] 1 +0.25
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 11:00 3 [5]สเติร์ทไลอ้อนส์ 1-1
0-0
แอดิเลด แพนเทอร์[6] 4 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 2 [9]โยโกฮามา เอสซีซี 0-0
0-0
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[8] +0.5
+0.75
+0.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [3]เวกัลตา เซนได (ญ) 1-1
1-1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[9] -1.75
south australian premier league (south australian premier league)
FT 11:30 5 [3]มอดบูรี่ เจ็ท 3-3
1-2
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[4] 4 -0.25
FT 11:30 2 1 [AUS SASL-7]เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 1-1
0-0
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[2] 1 -0.25
+0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 1 [5]ปูซานไอปาร์ค 0-1
0-1
บูโชน เอฟซี 1995[9] 1 -0.25
-0.5
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 11:30 1 Adelaide University SC 1-0
1-0
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 2 +0
FT 11:30 2 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 0-1
0-1
แอดิเลดไวเปอร์ส -0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:30 3 Brisbane City U23 1-0
0-0
Sunshine Coast U23 1 -0.5
FT 11:30 1 Logan Lightning U23 3-0
1-0
Capalaba Bulldogs U23 5 -0.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 11:35 Pacific Pines Reserves 1-0
0-0
Mudgeeraba SC Reserves 1 +0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 12:00 5 2 [5]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-2
0-0
บัลติก้า[10] 4 -0.25
-0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [5]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
1-0
เอฟซี เรียวเคียว[7] 1 -0.25
-0.75
-0.5
FT 12:00 2 [4]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-0
0-0
รีโนฟา ยามากูชิ[17] 2 -1
FT 12:00 1 [14]โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-2
1-2
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[18] -0.25
-0.5
-0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [14]จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0-4
0-0
ชุงจูซิติเซ็น[1] -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:00 1 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 3-0
3-0
Kula FC -1.25
ฟุตซอล ลีก ญี่ปุ่น (Japan Futsal League)
FT 12:15 Kitakyushu Futsal 3-3
1-1
Bardral Urayasu Futsal -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 1 [1]จูบิโล อิวาตะ 4-1
4-1
กิระวันสึ คิตะคิวชู[20] 1 -1.25
-1.5
FT 13:00 [11]โตเกียวเวอร์ดี้ 1-2
0-1
ฟาเจียโน โอคายามา[12] -0.25
+0
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 1 [13]ยังจู ซิตี้เซน 1-1
0-0
กังเนือง ซิตี้[15] 1 1 +0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 13:00 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 4-0
2-0
แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 2 -1
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:00 ออลบานี ครีก สำรอง 2-1
1-1
St George Willawong Reserves 1 -2
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 13:00 1 1 Broadbeach United SC (w) 3-1
1-0
Kangaroo P Rovers (W) -3.25
-3
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 2 [9]Gangwon II 0-3
0-0
ชิฮุงชิ ซิตี้[3] +0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:30 1 เวสตัน พุด (ญ) 2-2
2-1
บริสเบน โอลิมปิค หญิง 1 +0.5
+0.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 13:30 2 1 Tallebudgera Valley FC 4-3
2-2
Nerang B 1 -1.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 13:45 1 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1-0
1-0
อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์(ญ) -1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 [3]ชุนนัมดรากอนส์ 1-0
0-0
โซล อี-แลน เอฟซี[10] 2 -0.25
-0.5
+0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 14:00 CS U Craiova U19 2-3
1-0
FC Ripensia Timisoara U19 -1.5
FT 14:00 2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 2-1
0-0
UTA Arad U19 1 -2
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:00 5 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี 1-3
1-1
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 2 -0.25
-0.75
-0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:15 1 Redlands United U23 2-2
2-2
Gold Coast Knights U23 +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:30 1 [4]เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 5-2
4-0
เดอะ เลค[2] 1 4 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:30 3 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 1-0
1-0
Ihud Bnei Baqa U19 3 -0.5
FT 14:30 2 Football Club Nave Yosef U19 1-4
1-1
ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 2 +0
FT 14:30 1 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0-2
0-0
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 8 -1.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:30 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1-0
1-0
Matsuyama (w) 1 -0.75
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
Postp 14:30 [HK PR-6]ไทจง เอฟซี
ลีแมน[HK PR-4] +1
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:30 Sudeva Moonlight FC 1-0
0-0
ฮินดูสถาน เอฟซี 1 -0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:40 3 Hapoel Hod Hasharon U19 3-3
1-1
เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี 4-0
4-0
คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1 -0.75
FT 15:00 2 [ROM D1-3]สเตอัว บูคาเรสต์ 2-1
1-0
ซีเอส โวลุนทารี[ROM D1-4] 2 +0.5
+0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 15:00 [1]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1-0
1-0
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[8] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 2 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 1-1
0-0
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) +0
FT 15:00 4 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา (ยู19) 2-0
0-0
มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) -0.75
FT 15:00 1 SC Haifa Robi Shapira U19 0-0
0-0
ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 +0
FT 15:00 2 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 0-4
0-2
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 2 +0.5
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 15:00 สปาร์ตัก มายจาวา(ยู 19) 2-5
0-3
MFK Skalica U19 +0.5
+0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 15:00 1 [10]Rubin Kazan (w) 1-2
0-0
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[9] 3 +1
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 [2]บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 5-0
4-0
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[13] 1 -3
-3.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 15:00 1 [4]กรุลล่า โมริโอกะ 2-1
2-1
ไกนาเร โตโตริ[14] -0.75
-0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 [1]ไพน์ฮิลส์ 1-1
0-0
โลแกน เมโทร[4] -1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 15:00 3 [10]ไดนาโม บรานัวล์ 1-2
1-2
เอฟซี โนโวซีบีสค์[4] 3 +0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0-1
0-1
มิทเชลตัน ( ญ ) 1 +0
FT 15:00 1 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 0-5
0-2
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) +2
+2.25
+2.5
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
Pend 15:00 Bhawanipore
โมฮัมเมดัน เอสซี +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 3 อาฮี เอเคอร์ 0-0
0-0
Hapoel Dir Hanna 3 -1
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 15:00 1 Royal AM Reserves 1-3
1-2
เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 3 -0.25
-0.5
Australia Sunshine Coast Premier League (Australia Sunshine Coast Premier League)
FT 15:00 4 นูซา 1-3
0-0
Kawana 2 -0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 4 1 [M-10]เวลเก เมซิริคิ 0-4
0-1
ฮลูชิน[M-7] 2 +0
FT 15:15 2 [M-12]เอฟซี วราทิมอฟ 3-0
2-0
โอโตรโควิซ[M-17] 1 2 -0.75
FT 15:15 3 [14]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-2
2-2
เอฟเค ไพรบราม บี[9] 2 +0.25
FT 15:15 [B-2]ยาบโลเนช 2 2-1
0-0
โซโคล ซิวาไนซ์[B-6] 2 -0.75
-1.25
-1
FT 15:15 2 [12]บีเนโซว 1-1
0-1
พัลเซ่น 2[10] 1 +0.25
+0.5
FT 15:15 [B-14]มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-1
0-1
ดุคลา ปราก บี[B-8] -0.5

-1.5
FT 15:15 2 [8]สลาโว วีเซลัด 0-4
0-1
เอฟซี ปิเซ็ค[2] 2 -0.5
-0.75
FT 15:15 2 [4]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 3-2
0-1
แอดมิร่า ปราฮา[7] 4 -0.25
+0
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:15 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0-3
0-2
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) +1
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 5 1 Novy Jicin 1-2
1-0
เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ 4 +0.25
FT 15:15 SK Mondi Steti 3-1
2-1
Aritma Praha 2 +0
FT 15:15 4 Sparta Kutna Hora 1-1
0-0
Hlinsko 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 [ROM D1-14]กาซ เมตาน เมดิอัส 2-0
2-0
กลอเรีย บูซัว[ROM D2-6] -
FT 15:30 4 [ROM D1-15]ดินาโม บูคาเรสต์ 3-2
1-1
ปิโตรลูล โปรเอสติ[ROM D2-1] 2 -0.5
-0.25
FT 15:30 [BUL D1-10]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2-0
2-0
Marek Dupnitza[BUL D2-13] -1.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 4 1 [15]Povltava FA 1-2
1-2
สลาเวีย ปราก 2[3] 1 +0.5
+0.75
+1
FT 15:30 [1]เอฟเค คราลุฟ ดวูล 3-0
2-0
เอสเค รากอฟนิก[16] 1 -2
-2.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:30 1 [1]อัลบานี ครีก 4-0
1-0
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[3] 2 -2.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:30 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 0-1
0-1
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1 +0.5
FT 15:30 2 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 2-1
1-0
มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1 +1.5
+1.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 3-0
2-0
คาปาลาบา(ญ) 1 -1.75
-2
-1.75
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 15:30 1 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 0-2
0-1
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) -0.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 6 Nakhonratchasima United FC 2-1
2-1
Ubon Krua Napas FC 1 3 +0.25
+0.75
FT 15:30 สมุทรสงคราม เอฟซี 0-2
0-2
หัวหิน ซิตี้ +0
-0.25
FT 15:30 3 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0-3
0-2
บางกอก เอฟซี 1 +0
FT 15:30 2 สมุทรปราการเอฟซี 0-2
0-1
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1 +0.75
FT 15:30 ทหารบก เอฟซี 1-2
0-0
Inter Bangkok -0.75
-1.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:30 1 Velke Hamry 1-3
0-2
เอฟเค โคลิน 1 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 โอเอฟไอ เครเต้ 5-1
2-1
Poros -
FT 16:00 2 [POL PR-7]ซาเกลบี้ ลูบิน 1-1
1-0
โครบริ โกลกูฟว์[POL D1-10] 1 -0.75
FT 16:00 [BLR D1-2]บาเต้ โบริซอฟ 2-1
2-0
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค[BLR D1-8] -
FT 16:00 [HUN D2E-7]ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-4
0-1
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่[HUN D1-10] +0
FT 16:00 1 [ROM D1-11]ดาเชีย มิโอวินี่ 1-0
1-0
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D1-7] 1 +0
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 16:00 นอร์เวย์(ยู17)(N) 2-2
2-0
ลักเซมเบิร์ก(ยู 17) -
FT 16:00 ตุรกี(ยู 17)(N) 1-0
1-0
มอนเตเนโกร(ยู17) -1
FT 16:00 1 สโลวีเนีย(ยู17)(N) 1-0
0-0
โคโซโว(ยู17) 1 -1.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:00 3 [B-10]เทปลิซ บี 3-0
0-0
โซคอล โบรซานี่[B-4] 3 +0
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 4 อะเซโร 1-0
0-0
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 4 +0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 0-6
0-1
เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) +0.25
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 16:00 [8]Ajax Tallinna Women 0-3
0-0
Suure-Jaani United (w)[6] +3.5
+3.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:00 1 [5]CD Alaves (W) 0-0
0-0
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[12] 2 +0.25
+0
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:00 3 [5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0-0
0-0
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)[6] 1 -1
-0.75
FT 16:00 [4]ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 1-7
0-4
สปาร์ตา ปราก (ญ)[2] 1 +4.25
+4.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 เซอร์เบีย (ยู 18) 1-2
0-1
อิตาลี (ยู 18) +0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 16:00 [S-4]เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 2-5
0-4
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)[S-7] -
Postp 16:00 [8]ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
Hertha Zehlendorf U17[17] -
FT 16:00 [10]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 2-3
1-2
เชมนิตเซอร์(ยู 17)[3] -
FT 16:00 [W-16]เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) 0-3
0-2
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)[W-13] -
FT 16:00 1 [18]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 2-1
1-0
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)[2] -
Postp 16:00 [W-8]อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17)[W-1] -
FT 16:00 [W-15]เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 2-0
0-0
Wuppertaler SV Borussia U17[W-17] -
FT 16:00 [4]ซังค์ เพาลี (ยู 17) 3-1
1-1
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)[5] -
FT 16:00 [W-5]พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 1-3
1-1
ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)[W-7] -
FT 16:00 [W-12]Fortuna Koln U17 3-0
0-0
SG Unterrath U17[W-11] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 16:00 3 [17]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) 0-5
0-1
ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)[16] 1 +0
+0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 16:00 ซันดอม ไอเอฟ 0-2
0-2
คิอิสโต้ วาซ่า 2 -0.75
-0.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 3-1
1-1
กบินทร์ ยูไนเต็ด -1

-2.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 16:00 Gedania Gdansk
Anioly Garczegorze -1.75
FT 16:00 1 Jaguar Gdansk 3-1
2-1
Lechia Gdansk II 1 -0.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 1 CSA Steaua Bucuresti U19 1-0
1-0
ACS Sepsi U19 1 -1.75
FT 16:00 1 CS Giroc Chisoda U19 0-11
0-5
LPS Sebes U19 +1.75
+2

+3.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 16:00 1 Szeged-Csanad Grosics U19 0-2
0-0
เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 2 +1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 2 Maccabi Ahva Shaab 2-3
0-1
เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 2 -0.25
+0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 2 ปาล์ม บีช 0-1
0-0
Southport Warriors 1 5 -0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:00 ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) 0-3
0-0
เอดี ซานฮวน(ยู 19) +0.5
+0.25
+0.5
FT 16:00 2 Trival Valderas U19 0-1
0-1
อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 3 +0.5
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 16:15 3 [5]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 3-5
2-2
จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)[2] 1 +0
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:15 2 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 2-3
0-2
เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 [POL PR-4]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-0
0-0
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[POL D1-7] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 2 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0-0
0-0
ซีดี โรด้า 3 +0.25
16:30 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี
ซีดี โรด้า -
16:30 Catarroja CF
ซีดี โรด้า +0.25
FT 16:30 2 เรอัล โอเบียโด้ บี 1-2
1-1
เอล ซาน มาร์ติน 2 -0.75
-1
FT 16:30 2 CD Olimpic Xativa 0-0
0-0
Atzeneta UE +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 1 [12]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
2-0
โกลด์ โคสต์ ไนท์[6] 2 +1
+1.5
+1.25
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 16:30 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 7-7
3-3
เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) +0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 1 [2]เอฟซี อันยาง 2-2
0-2
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[1] 4 +0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 1 บริสแบน ซิตี้(N) 4-1
0-1
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 3 -1.25
-1.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 16:30 5 1 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 1-2
1-1
FC Abdish-Ata Kant 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 17:00 [CRO D1-5]เฮชเอ็นเคกอริก้า
สลาเวน โคปริฟนิก้า[CRO D1-9] -
FT 17:00 [MKD D1-10]โบเรค เวเลส 2-0
1-0
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่[MKD D2W-5] -
FT 17:00 GKS Glinik 0-6
0-2
วิสล่า คราคอฟ -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
Postp 17:00 [17]เอสซี เฟยเรนเซ่
โทรเฟนเซ่[14] -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 17:00 1 ยูเครน(ยู 19)(N) 2-1
1-1
ฟินแลนด์(ยู 19) 4 -0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 3 [15]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-1
0-1
โรเตอร์ โวลโกกราด[11] 4 -0.25
+0
Four Nations Tournament (Four Nations Tournament)
FT 17:00 1 รัสเซีย(ยู 19)(N) 2-0
0-0
บัลแกเรีย(ยู 19) -0.75
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 [7]นาสบี้ บีเค (ญ) 1-2
0-1
โอเดนเซ่ บีเค (ญ)[1] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [2]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 0-2
0-1
Zha Buse U19[15] -
FT 17:00 [12]โปกอน เซซิน (เยาวชน) 6-1
2-1
Stal Rzeszow Youth[9] -
FT 17:00 [5]โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 3-1
1-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[13] -
FT 17:00 [14]Warta Poznan Youth 3-2
2-1
Rakow Czestochowa (Youth)[7] -
FT 17:00 [10]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 1-1
0-0
เลช พอซนาน (เยาวชน)[3] -
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 17:00 เดนมาร์ก(ญ) ยู 17(N) 3-1
1-1
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 -0.75
สเปน ฟุตซอล (Futsal Spain Division De Honor)
FT 17:00 [1]Peinsa F.S. Cartagena Futsal 3-1
2-0
คอร์โดบา(ฟุตซอล)[16] -2.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 4 2 ปาเซ เคอี 0-1
0-0
โปรตุเกตเรเต้ 3 +0
FT 17:00 1 Castellon B 0-0
0-0
Callosa Deportiva CF 3 +0
FT 17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1-0
1-0
ซีดี ช็อกโก 2 -0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 2 [18]ราชนาวีสโมสร 0-0
0-0
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[10] 3 +0
+0.5
+0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
Pend 17:00 [2]Halliu football College
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[6] -1.75
-1.5
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 [10]Tarnovia Tarnow Women 2-3
1-2
APLG Gdansk (W)[8] +0.75
+0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
Postp 17:00 [13]บิยาร์เรอัล(ญ)
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[10] +0.5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 17:00 Norilsky Nickel Futsal 2-7
0-3
ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
17:00 [S-8]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
เนิร์นแบร์ก (ยู 17)[S-15] -
FT 17:00 1 [1]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 5-0
3-0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)[6] -
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b)
FT 17:00 Salgueiros U17 0-2
0-0
ทอนเดลา(ยู 17) -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 17:00 1 [1]ยูเมีย ไอเค (ญ) 6-2
4-1
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)[3] -1.25
-1.5
-1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 3 มีดซ์ เลกนิก้า 2 2-0
1-0
Lechia Zielona Gora 1 -0.75
FT 17:00 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 6-2
3-1
Blonianka Blonie 1 -1
-1.25
FT 17:00 MKP Carina Gubin 1-0
0-0
สเตล บิเซค +0
-0.25
+0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 1 โอเคเอส 2-2
1-2
Aarhus Fremad 2 +0
-0.25
FT 17:00 4 จีวีไอ 1-3
1-3
ฮอลเบค 1 +0
-0.25
FT 17:00 3 ยูเนี่ยน 1-0
1-0
Frederikssund IK 4 +1
FT 17:00 บี 1908 1-1
0-0
Ringsted 2 +0
FT 17:00 2 สคอฟโชเว็ด 1-4
1-2
Koge Nord FC 4 +0
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 17:00 FC Kryvbas Kriviy Rih (W) 4-0
1-0
EMC Podillya (W) -2
-2.75
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 17:00 1 Garhwal FC 3-1
2-0
Rangers SC 1 -1
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
FT 17:00 3 มาริติโม่(ญ) 2-3
1-1
สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 1 +2.25
COSAFA Women Cup (COSAFA Women Cup)
FT 17:00 2 แซมเบีย (ญ) 1-1
1-0
แอฟริกาใต้(ญ) +1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 2 UDC Txantrea U19 2-2
1-0
CD Oberena U19 1 -0.25
FT 17:00 1 Arucas CF U19 1-1
0-0
เตเนริเฟ่ (ยู 19) 2 +1.75
FT 17:00 2 Las Zocas U19 2-1
1-1
Acodetti CF U19 3 -0.5
FT 17:00 1 มารีน่าสปอร์ต(ยู19) 0-1
0-1
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) 1 +0.5
FT 17:00 เซบีย่า (ยู 19) 6-0
3-0
ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 3 -2.5
FT 17:00 1 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 6-1
4-0
ED Val Minor Nigran U19 1 -3
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 17:00 1 BSF FC 2-0
0-0
Principal Harbhajan Sa 2 -0.75
Poland League Women (Poland League Women)
FT 17:00 Polonia Sroda Wlkp (W) 4-0
3-0
UKS SMS II Lodz Women -0.75
-0.5
-1
FT 17:00 Pradniczanka Krakow (W) 0-4
0-1
KKP Stomil Olsztyn Women +0
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 17:00 Osterbro IF (w) 2-3
2-1
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) -0.25
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 17:10 2 SGHS FA 3-1
3-1
Khalsa FC Chandigarh 4 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 [TUR D2-10]อัลตินอร์ดู 0-1
0-1
กัซเทป[TUR D1-18] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 Intergym Melilla 1-1
0-0
ซีดี ฮัวโตร เวก้า +0
+0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:30 [B-11]Jizak 4-2
1-1
Paktako 79[B-8] -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 17:30 2 [7]Sampdoria (W) 3-0
2-0
อินเตอร์ มิลาน(ญ)[5] +0.75
+0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 17:30 [9]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 4-1
1-0
ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)[16] -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:30 อิลเวส(ยู 20) 2-1
2-0
แอตแลนติส (ยู 20) 3 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 2 Atletico Sanluqueno U19 1-1
0-0
Castilleja CF U19 4 -0.5
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:30 2 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 4-1
3-0
ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1 2 +0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 [12]จีเคเอส คาโตวีตเซ 2-2
2-0
จีเคเอส ทิคี[3] 3 +0
-0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:45 4 [7]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1-1
1-0
ดนีโปร โมกิเลฟ[4] 2 +0
+0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 18:00 2 [1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-2
0-0
สวินดอน ทาวน์[2] 1 -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [POL PR-1]เลช พอซนาน 5-1
0-0
เอลเคเอสลอดซ์[POL D1-8] -
FT 18:00 [BLR D1-7]ดินาโม เบรสต์ 3-2
1-1
เนเมน กร็อดโน่[BLR D1-12] -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 18:00 1 นอร์เวย์(ยู 19) 5-0
1-0
เวลส์(ยู 19) -0.75
-1.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 3 [2]สค็อปดี้ เอไอเค 1-0
1-0
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[14] 1 -1
-1.25
FT 18:00 1 [5]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-2
0-1
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[10] -0.75
-1
FT 18:00 1 [N-1]บรอมมาปอจคาร์น่า 2-1
1-0
อัสซีริสก้า[N-15] 2 -2.5
FT 18:00 1 [N-7]เกเฟล ไอเอฟ 2-2
0-2
Hammarby TFF[N-16] 1 -0.75
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 18:00 1 [6]เวเลส 3-1
1-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ 2[14] -0.75
FT 18:00 2 [13]โดลโกพรูดนี่ 2-0
0-0
เฟเคิล[3] 1 3 +0.75
+0.5
+0.75
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:00 1 Karlslunde IF 0-0
0-0
ดาลุ่ม 2 +0
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [5]เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 2-0
0-0
วาลเด้ (ญ)[3] -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 18:00 [1]แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 3-0
1-0
สตาเบ็ค (ญ)[9] 2 -2.5
-2.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [11]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 2-0
0-0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)[6] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [12]บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-3
0-1
โปลิศ เทโร เอฟซี[7] 3 -1.5
-1
FT 18:00 1 [11]หนองบัวลําภู 1-2
0-1
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[1] 2 +0.75
+0.5
+0.75
FT 18:00 1 [9]นครราชสีมา เอฟซี 0-2
0-1
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[3] 7 +0.25
+1
+0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 คลับ มาริโน่ 1-2
1-2
ลันซาโรเต้ -0.5
FT 18:00 1 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1-0
0-0
Inter Ibiza 1 5 -1.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 [11]นครปฐม เอฟซี 1-4
0-3
ระยอง เอฟซี[13] -0.75
+0
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 18:00 1 [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 3-1
2-1
Zenit St Petersburg (W)[2] 5 -0.75
-1
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 18:00 2 1 [4]เรเซคเน / บีเจเอสเอส 2-0
0-0
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[8] 2 -0.75
-0.5
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [1]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 5-0
4-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)[3] 2 -3
-3.25
FT 18:00 1 [4]วาปรุส แปร์นู(ญ) 2-4
1-3
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[2] 1 +1.75
+2
FT 18:00 [7]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 0-3
0-3
FC Lootos Polva Womens[5] +0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 1 [5]Dnepr Mogilev (w) 1-1
0-0
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] 1 +0.75
+1.25
ฮังการี คัพ หญิง (Hungarian Women's Cup)
FT 18:00 1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 0-4
0-2
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) +0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 18:00 4 [1]ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 2-1
0-1
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[4] 1 -1.5
-1.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 1 1 ดอน 2-3
1-2
Djerv 1919 4 +1
FT 18:00 1 1 สเตรนฮาม ไอเอล 2-1
1-0
สเจลคาวิค 3 +0
-0.25
FT 18:00 3 โบโด กลิมท์ 2 2-1
0-0
ไมจอลเนอร์ 1 3 +0.75
+1
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 [9]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 2-3
1-1
Viktoria Berlin U17[7] 1 -
FT 18:00 [13]ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 1-0
1-0
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)[19] -
FT 18:00 [S-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 4-1
1-1
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17)[S-17] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:00 [N(n)-8]Phonix Lubeck
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-7] +0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 3 [B-12]โซต้า 3-2
2-2
เฟรม ลาวิค[B-9] 2 -0.25
+0
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:00 [C-13]Turk Metal Kirikkale 2-0
0-0
Mardin BB[C-15] -
FT 18:00 1 [C-5]Agri 1970 Spor 0-1
0-0
กูมัสฮาเนสสปอร์[C-4] 1 -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 2 [VG-14]วาสต้า ฟลอรุนด้า 0-1
0-1
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-3] +0.75
FT 18:00 2 [VG-11]Hoganas BK 3-3
1-2
ดลสทอร์ป ไอเอฟ[VG-13] 2 -0.5
-0.25
FT 18:00 [NS-10]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 1-3
1-1
เอฟซี กูเต้[NS-11] -0.25
+0
-0.25
FT 18:00 2 [NS-13]Sandvikens AIK FK 1-1
0-0
เอ็นโคปิ้งก์[NS-12] 2 +0
+0.25
FT 18:00 [NL-6]Ytterhogdal IK 1-1
1-1
Notvikens IK[NL-14] -1.25
-1.5
-1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:00 3 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 0-1
0-0
LaPa 2 +0
FT 18:00 2 มาพีเอส มาส์คู 0-1
0-0
Aifk Turku -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0-0
0-0
GKS Przodkowo 2 -1
FT 18:00 2 Cracovia II 4-2
3-0
Chelmianka Chelm -0.5
-0.25
-0.75
FT 18:00 1 LKS Goczalkowice Zdroj 0-0
0-0
ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1 -0.75
-1.5
-1.25
FT 18:00 2 Baltyk Koszalin 0-1
0-0
Sokol Kleczew 1 2 +0
+0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 18:00 BTS Neustadt 2-3
0-0
TuS Komet Arsten -0.75
-0.5
FT 18:00 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 2-3
0-0
Brinkumer SV +2
FT 18:00 2 Tus Dassendorf 2-1
1-0
TSV Sasel 4 -1
-1.75
-1.5
FT 18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 3-4
3-1
SV Hemelingen +0

+1
+0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 18:00 Ledoje Smorum Fodbold
KFUM -0.5
-1
Pend 18:00 อัลเรโรด เอฟเค
บรอนชอยจ์ -0.75
Pend 18:00 บีเค อวาลต้า
B 1903 2 -0.75
FT 18:00 4 เกรฟ 2-1
1-0
Solrod FC 2 -1.75
FT 18:00 2 SfB Oure 5-2
2-1
ทารูก-พารูก ไอเอฟ 3 -1.5
Pend 18:00 Vinder Vatanspor-VRI
ASA Aarhus -0.75
Pend 18:00 บี 1913 โอเดนเซ่
เอฟซี ซีสเวส -0.5
-0.25
-0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 2 UD Tomares U19 4-1
3-1
Sporting Atletico U19 2 -1.75
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Nicko Taurus Women 1-1
1-0
Soweto Fabulous (w) 1 +0
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 18:00 Khovd Western
Khovd +1
+0.75
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:15 1 [8]อัลบอร์ก (ญ) 0-1
0-1
นอร์ดเยลลันด์(ญ)[5] +1
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 18:15 1 [6]SKV Altenmarkt Womens 0-4
0-1
Neulengbach Womans[3] +2.25
+1.75
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:15 4 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 2-1
1-0
PPJ U20 +0.5
+0.75
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:30 5 วีเอสเค อาร์ฮุส 1-4
1-0
Young Boys FD 1 -0.25
+0
Pend 18:30 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
โรสกิลด์ +1
+0.75
+1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:30 1 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1-1
0-0
ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 2 -1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:30 1 [9]เชียงใหม่ เอฟซี 2-0
0-0
อยุธยายูไนเต็ด[17] 1 2 -0.5
-1.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 18:30 [7]Artvin Hopaspor 3-1
2-0
Kutahyaspor[6] -
FT 18:30 [13]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 0-0
0-0
Erbaaspor S[9] -
FT 18:30 3 [3]Kelkit Belediye Hurriyet 3-1
1-1
อลาซิกสปอร์[18] 3 -0.75
-1
FT 18:30 2 [C-6]Karaman Belediyesi Spor 0-2
0-1
EdirnesporGenclik[C-3] 2 -0.25
+0
FT 18:30 [B-5]Elazig Belediyespor 0-0
0-0
Bayrampasa[B-11] -
FT 18:30 1 [B-12]ยอมราสปอร์ 5-2
3-1
คิซิลคาบอลัคสปอร์[B-18] 2 -0.75
FT 18:30 2 [B-2]Yeni Orduspor 0-0
0-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor[B-17] 2 -0.75
-1
FT 18:30 1 [B-6]มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 3-1
1-1
Aksarayspor[B-9] 3 -0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:30 [VG-10]อูลเลเรดส์ 2-1
1-0
IK Tord[VG-15] -0.75
FT 18:30 3 [VG-5]ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2-1
0-0
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-12] 1 -1.25
-1
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
FT 18:30 1 1 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก 2-2
1-2
TSV Bordesholm 2 +0.25
+0
-0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 18:30 Herstedoster IC
Rishoj +1.25
+1.75
FT 18:30 1 นอร์เรสซันด์บี 3-1
1-1
Fuglebakken 1 -1
-0.75
Pend 18:30 Hedensted
มาเรียไลน์ +0.5
+0.25
FT 18:30 3 คเจลเลอรูบ 5-3
3-2
Vejgaard B 2 +0.25
+0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:30 1 Maccabi Ironi Yafia 4-0
1-0
Hapoel Ironi Arraba 2 -0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 18:45 4 1 [8]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-1
0-0
เดอะ นิว เซนต์ส[1] 1 5 +1
+1.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:45 สตอร์ท ไอแอล 3-3
1-3
ลิน ออสโล +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 1 [GER D1-9]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-1
1-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[GER D3-10] -1
FT 19:00 [POL PR-18]โกลนิค เลชน่า 2-1
0-0
Pogonmazovik[POL D2-12] -
FT 19:00 [UKR D1-5]ดนีปรอ-1 2-2
0-1
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[UKR D1-8] -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 19:00 1 SK Pramen Kovacova 0-2
0-1
สโลวาน บราติสลาวา +4.25
+4.75
+4.5
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 19:00 1 [SCO CH-4]เรธโรเวอร์ส 3-1
2-1
อีสต์ ไฟฟ์[SCO L1-10] -1.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 2 [10]ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-0
0-0
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[12] 1 +0
FT 19:00 1 [13]ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1-2
0-2
ลุนด์ บีเค[7] 2 -0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 1 [7]สปาร์ตัก มอสโก 2 0-1
0-1
แอคร่อน โตเกลียทติ[10] 3 -0.5
+0
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 19:00 2 แฮร์เลว ไอเอฟ 0-3
0-1
บีเค เฟรม 3 +1
+1.25
+1
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 1 [1]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 2-1
2-1
ลิงโคปิ้ง (ญ)[7] 1 -1.75
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 19:00 [2]Rosenborg BK (w) 7-1
3-1
อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)[5] 1 -1.5
-2
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 19:00 ฮังการี(ญ) ยู17(N) 1-3
0-2
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 +0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 3 [5]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3-1
0-1
ขอนแก่น ยูไนเต็ด[16] 1 -1.25
-1
-1.25
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 19:00 3 SK Strazske U19 3-2
2-1
Slovan Bela Nad Cirochou U19 1 3 -1.5
-1.75
-1.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 1 [11]เอฟเค ลิด้า 0-1
0-1
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[1] 2 +1
+1.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 [7]ลำปาง เอฟซี 1-1
1-1
ราชประชา เอฟซี[14] 3 -0.75
-0.25
FT 19:00 3 [9]ระนอง เอฟซี 1-1
0-1
สุโขทัย เอฟซี[2] 2 +0
+0.25
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 [7]Saldus SS/Leevon 3-0
2-0
เอฟเค ดินาโม ริก้า[8] -
FT 19:00 3 [6]โกรบินา 0-3
0-1
ตูกุมส์-2000[2] 1 +0.5
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 1 [1]สลาเวีย ปราก (ญ) 5-0
3-0
ปาร์ดูบีตเซ (ญ)[7] 1 -5.5
-6

-4.5
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 19:00 แทนซาเนีย ( ญ ) ยู 20 2-0
0-0
Eritrea U20 (W) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
19:00 อังกฤษ(ยู 19)
เม็กซิโก(ยู 19) -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 19:00 3 [3]อันเดอร์เลชท์ (ญ) 4-1
1-1
สตองดาร์ ลีแอช (ญ)[4] 1 3 -1.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 19:00 2 เเฮนน่า 2-0
1-0
วีดาล 2 +0.75
+0.5
+0.75
FT 19:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 1-2
0-1
ฟลินท์ -0.75
-1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 2 [S-4]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 6-0
3-0
ทีเอสจี บาลินเก้น[S-16] 2 -2
-1.75
FT 19:00 1 [S-7]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-0
1-0
บาลินเกอร์[S-5] 3 -1.5
-1
FT 19:00 3 [W-20]บอนเนอร์ 2-0
0-0
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก[W-18] 2 -0.25
FT 19:00 [3]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-3
0-1
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[4] 1 +0
-0.5
-0.25
FT 19:00 2 1 [W-17]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-11
0-3
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-1] 1 +1.75
+2.5
FT 19:00 2 [S-13]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2-2
0-0
เอฟซี กีสเซิน[S-15] 2 -0.75
FT 19:00 [16]เอฟซี ไพพินส์รีด 0-2
0-1
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[18] -0.25
+0
FT 19:00 1 [W-3]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0
0-0
เอสเฟา สแตรเลน[W-11] 4 -1.25
-1
-1.25
FT 19:00 [17]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0-1
0-1
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช[19] -0.75
-0.5
FT 19:00 2 [20]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0-2
0-1
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[8] 3 +0.5
+0.75
FT 19:00 3 1 [S-9]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0-0
0-0
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-2] 1 -0.25
+0
FT 19:00 1 [W-8]มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 3-0
1-0
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-15] 1 1 -0.5
-1
FT 19:00 5 1 [N(n)-10]ไฮเดอร์ เอสวี 2-2
1-2
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท[N(n)-6] 2 +1.25
FT 19:00 [10]เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-3
0-2
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[14] +0
-0.25
+0
FT 19:00 3 [S-12]เฮสเซ่น คาสเซล 0-2
0-2
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-17] 2 -0.25
FT 19:00 2 [S-8]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-1
0-1
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-10] 1 -0.5
-0.25
FT 19:00 2 [S-3]เอสเอสวีอูล์ม 1846 3-0
0-0
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์[S-14] 2 -1.75
-1.5
FT 19:00 2 [W-5]พรูเบน มุนสเตอร์ 2-0
1-0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)[W-6] 1 -1
-0.75
FT 19:00 2 [N(s)-2]แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 6-0
3-0
SV Atlas Delmenhorst[N(s)-5] 2 -1
Pend 19:00 [W-7]โคโลญจน์ (เยาวชน)
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น[W-12] -0.5
+0
-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 19:00 2 1 [4]เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 3-1
2-0
เอสวี อินส์บรุค[12] 1 5 -1.75
-2
FT 19:00 4 [E-13]Karabakh Vienna 1-0
1-0
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[E-5] 2 +0.5
+0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 2 [5]บราแบรนด์ 0-1
0-0
นาเอสเวด[1] 1 +0.25
FT 19:00 2 [6]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 4-1
1-1
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ[7] 2 -0.25
FT 19:00 [12]มิดเดลฟาร์ท 2-3
0-1
สคีฟซ์ ไอเค[11] -0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 4 [5]ควิด ฮอลเด้น 3-2
2-0
โฟลโร[13] 2 -1.5
-1.75
-1.25
FT 19:00 1 [B-8]Oygarden FK 3-2
1-1
กเจลแซส[B-10] 2 -0.5
-0.25
FT 19:00 [B-3]วาร์ด ฮอเกซุนด์ 5-1
1-0
เฟคเกรอย[B-13] 1 -0.75
-1
-0.75
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 19:00 [6]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 2-0
1-0
ไอเค อุปซาลา (ญ)[4] -
FT 19:00 [11]ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 0-1
0-0
Alingsas (W)[7] -
FT 19:00 [13]Borgeby FK (w) 4-3
2-2
โบลสตรานอส เอสเค (ญ)[14] 1 -0.25
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:00 1 [5]Osmaniyespor 0-1
0-0
บัทมาน เปโทรลสปอร์[2] 3 -0.5
FT 19:00 2 1 [14]Karaman Belediyespor 0-0
0-0
Hendek Spor[10] 1 1 -0.25
FT 19:00 2 [11]บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 1-3
1-2
Utkoi[1] 2 +0
+0.25
FT 19:00 2 [C-7]Cankaya FK 3-0
1-0
เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์[C-12] 1 -0.25
FT 19:00 1 [B-15]Yeni Altindag BS 0-0
0-0
Kestel[B-14] 3 -0.5
-0.25
FT 19:00 [B-10]Erzin Belediyespor 4-1
1-0
76 Igdir Belediye spor[B-4] -
FT 19:00 5 [B-19]Carsambaspor 1-0
0-0
ฮาเซทเทเป้ เอสเค[B-13] 7 +0
FT 19:00 3 [B-7]ดัคซีสปอร์ 2-0
0-0
Kusadasispor[B-1] 1 1 +0
-0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [VG-4]Husqvarna 1-0
0-0
อัสซีริสก้า บีเค[VG-9] -0.75
FT 19:00 [NS-8]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 0-0
0-0
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-9] +0
FT 19:00 1 [VG-6]BK Astrio 1-1
1-0
ทอลสแลนด้าไอเค[VG-7] 1 1 -0.5
-0.25
FT 19:00 [NG-1]บีเคฟอร์เวิร์ด 9-0
4-0
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค[NG-10] 1 -1.75
-1.5
FT 19:00 [NG-3]อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 1-1
1-1
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค[NG-12] -1.25
-1
-1.5
FT 19:00 2 [NG-6]ไอเค กัวติออส 1-3
0-3
อันเจเรด บีเค[NG-4] 1 +0.25
FT 19:00 [SS-12]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 1-2
0-0
อราเมียสก้า ไอเอฟ[SS-8] +0.5
+0
FT 19:00 2 [NS-6]สควิลเจโบ เอสเค 1-3
0-1
คาร์ลเบิร์ก บีเค[NS-1] 1 +0.75
+1
+1.25
FT 19:00 [SS-4]โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 5-0
3-0
ทีเลโซ เอฟเอฟ[SS-15] -1.25
FT 19:00 [SS-14]รินนินเก้ ไอเค 1-2
1-0
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค[SS-1] +2.5
FT 19:00 [SS-2]ซีเรียนสก้าเอฟซี 1-3
0-3
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค[SS-6] -
FT 19:00 1 [NS-2]เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 2-1
0-1
แกมล่า อัพซาร่า เอสเค[NS-14] 2 -2.25
-2.5
FT 19:00 3 [NS-7]IFK Osterakers FK 3-2
0-1
Jarfalla[NS-3] 3 +0.25
+0
FT 19:00 3 [NL-9]Bergnasets AIK 1-2
0-1
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[NL-8] 1 +0.25
FT 19:00 [NL-4]โบเดน บีเค 2-1
0-0
Storfors AIK[NL-11] -1.25
-1
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 19:00 5 Waldhof Mannheim B 1-1
1-0
FC Muhlhausen 1927 2 -0.25
FT 19:00 3 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1-2
1-0
FC 1906 Erlensee 2 -0.75
-1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 6-0
2-0
FC Haka Juniors 4 -1
-0.75
-1
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 19:00 2 SC Golling 2-2
2-1
USC Eugendorf 2 +0.25
+0.5
FT 19:00 1 FC Blau Weiss Feldkirch 0-4
0-1
เอฟซี เนนซิง +2.5
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
FT 19:00 1 TSV Altenholz 1-1
0-1
Eckernforder SV 3 +1
Postp 19:00 SV Eichede
โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี -
FT 19:00 3 อูทิน 08 2-3
2-2
TSV Pansdorf 2 +0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 เอลเลน่า โตรัน 0-1
0-1
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 2 +0.5
FT 19:00 Warta Gorzów Wielkopolski 1-1
1-0
Rekord Bielsko-Biala +0.5
+0.75
FT 19:00 4 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 4-0
2-0
Podlasie Biala Podlaska 1 1 -1.25
-1
FT 19:00 3 Piast Zmigrod 0-6
0-5
Gawin Sleza Wroclaw 1 +1
+1.25
FT 19:00 4 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 0-2
0-0
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 3 +0.5
+0.25
+0.5
FT 19:00 2 1 Mamry Gizycko 1-3
1-1
Unia Skierniewice 1 +0.5
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 0-4
0-2
ริเวอร์เพลต (ยู 19) +0
FT 19:00 1 Torque U19 0-5
0-3
เพนาโรล (ยู 19) 4 +0.25
+0
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 19:00 2 FC Vsetin 2-0
2-0
SFK Holesov 1 2 -1.25
-1
-1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 0-0
0-0
ทียูเอสโคเบลนซ์ -0.5
+0
-0.25
FT 19:00 3 FC Ismaning 0-2
0-1
SpVgg Hankofen-Hailing 1 +0.25
+0.5
FT 19:00 2 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 4-0
1-0
TSV Dachau 1865 1 -0.5
-0.25
FT 19:00 1 VFL Lohbrugge 1-0
1-0
Meiendorfer SV 1 -1
-0.5
FT 19:00 3 ฟอร์ซไฮม์ 0-4
0-2
SGV ไฟร์เบิร์ก 4 +1
+0.75
+1.25
FT 19:00 TSV Ilshofen 0-3
0-0
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส +1.75
+2
+1.75
FT 19:00 SpVgg Ansbach 2-1
0-0
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี -1.75
-2.25
FT 19:00 Neckarsulmer Sport-Union 2-2
0-0