ราคาบอล.cc







ผลบอล 9 ตุลาคม 2564ผลบอล 8 ตุลาคม 2564ผลบอล 7 ตุลาคม 2564ผลบอล 6 ตุลาคม 2564ผลบอล 5 ตุลาคม 2564ผลบอล 4 ตุลาคม 2564ผลบอล 3 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 7 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:10 1 [7]สกาย บลู เอฟซี (ญ)(N) 0-0
0-0
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[6] 1 +0
-0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:10 1 Maryland Bobcats FC 0-1
0-1
มิชิเกน สตาร์ 4 -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 1 [6]บรากันติโน้ 1-1
0-1
ฟลาเมงโก[2] 3 +0.25
+0.5
+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 [5]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-1
0-0
อารากัว เอฟซี[6] -0.25
-0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:30 2 [2]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-1
1-0
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[5] 3 -1
-1.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:30 [3]นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 3-1
3-1
Racing Louisville (W)[9] -1
-1.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:30 เอเอ อนาโปลิน่า 0-1
0-0
Inhumas -0.25
+0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 5 ซีดี เอล นาซิอองนาล 4-2
1-1
กัวเลซีโอเอสซี 3 -0.25
+0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 โอมาฮา 4-1
2-1
ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส -1
-0.75
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:00 4 ลิวาดาเวีย ลินคอล์น 1-1
1-1
CA Villa Belgrano 1 4 +0
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 1 เทาโร เอฟซี (ญ) 4-1
0-1
Costa Del Este FC (W) 1 2 -3.5
-3.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 2 [5]Cocodrilos de Tabasco FC 1-1
0-0
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[9] 3 -0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:10 3 [15]เมมฟิส 901 3-1
1-1
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)[28] 5 -0.5
-0.75
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 07:10 3 [ARG D1-7]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า(N) 1-0
0-0
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[ARG D2A-2] 1 -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 2 [11]อเมริกา เอ็มจี 2-1
0-1
พัลไมรัส[3] 3 +0.25
+0
FT 07:30 2 [9]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-2
0-0
ฟอร์ตาเลซ่า[4] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 07:30 2 [17]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-2
0-1
คุยอาบา[10] 3 -0.5
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 1 [4]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3-3
0-2
ซาน อันโตนิโอ[10] 3 -0.5
-0.25
FT 08:00 3 [14]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 2-2
1-1
ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก[23] 1 -1
-1.5
-1.25
FT 08:00 1 [13]อัสติน โบลด์ 1-0
0-0
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[26] -0.75
-0.5
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:00 6 [COL D1(c)-13]เดปอร์ติโว กาลี 2-2
2-0
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[COL D1(c)-1] 1 5 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Cancel 08:00 นิการากัว
คิวบา -
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 08:00 3 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 3-0
3-0
Talleres de Maria Juana 1 2 -1.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 08:10 4 [7]เอฟซี เอดมันตัน 2-1
2-0
แปซิฟิก เอฟซี[1] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 2 [19]Oakland Roots 2-1
1-1
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[21] 4 +0
+0.25
+0
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:00 2 [1]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 2-3
1-2
ฮูสตัน แดช (ญ)[8] -0.75
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 09:00 Tuuliin Tom Tulnuud (W) 0-0
0-0
UBC FC (W) +3.75
+3
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 2 [1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0-0
0-0
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[10] 2 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:00 3 [MEX D1(a)-11]ชีวาส กัวดาลาจาร่า(N) 0-0
0-0
ซีดี ฟาส[SLV D1(a)-2] -1.25
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 11:00 1 Mongoliin Temuulel (W) 0-2
0-1
Arvis (W) 1 +1
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 15:00 4 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 3-0
1-0
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 3 +1
+1.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 1 มิตรา คูการ์ 1-1
0-1
พีเอสบีเอส บีไอเอเค 1 5 -0.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 1 Real Kashmir FC Reserves 1-2
0-1
J K Police 1 -1.5
-1
-0.75
FT 16:00 1 ADO Den Haag U21 0-1
0-1
วิลเล็ม 2 (สำรอง) -0.5
FT 16:00 [BEL D1-11]ออสเทนเด้ 5-2
2-1
ซูลเต้ วาเรเกม[BEL D1-15] -0.25
FT 17:00 [BEL D1-6]อันเดอร์เลชท์ 4-1
3-1
เวสเตอร์โล[BEL D2-1] -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 17:00 บอสเนีย (ยู17)(N) 6-1
2-0
ยิบรอลตาร์(ยู17) -
COSAFA Women Cup (COSAFA Women Cup)
FT 17:00 2 [142]แทนซาเนีย (ญ)(N) 1-1
1-0
แซมเบีย (ญ)[94] 1 +0.25
+0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 2 [13]เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-1
1-0
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[1] 5 +2
+1.75
+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:45 2 Slavoj Vysehrad U19 1-1
0-0
วิคตอเรีย ซิซคอฟ(ยู 19) 1 -0.25
FT 18:00 [SWE D1-2]เอไอเค โซลน่า 1-3
1-0
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[SWE D2-8] -
FT 18:00 [BEL D1-1]เคเอเอส ยูเปน 3-0
2-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[GER D3-2] -0.5
-0.25
FT 18:00 [HOL D1-13]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2-2
2-2
เควีเอสเค ลอมเมล[BEL D2-5] -0.25
-0.5
FT 18:00 2 J K Bank Academy 3-5
3-1
J K Forest XI 2 -0.75
-1

-2.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 18:00 1 ลัตเวีย(ยู 21) 2-0
1-0
ซานมารีโน(ยู 21) 2 -2.75
south asian football federation (south asian football federation)
FT 18:00 1 [105]อินเดีย(N) 0-0
0-0
ศรีลังกา[205] 2 -2
-1.75
-2
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 18:00 1 [36]เกาหลีใต้ 2-1
0-0
ซีเรีย[80] 2 -1.5
-1.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [9]สุพรรณบุรี เอฟซี 1-1
1-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[12] 4 +0
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 18:00 1 [4]ลิงบี้(สำรอง) 3-1
0-1
บรอนด์บี้ (สำรอง)[1] +1
FT 18:00 [D-4]โฮโบร(สำรอง) 0-2
0-0
อัลบอร์กบีเค (สำรอง)[D-3] -
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 18:00 2 Zhilstroy Kharkov 2 (w) 5-0
2-0
เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) -4.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 18:00 Erchim B
Selenge FC -1.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:15 [4]บูโซโร เอฟเค 1-4
1-3
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[2] +0
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 2 AS Abadi 1-1
0-0
พีเอสเอ็มเอส เมเดน 3 +0.5
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 [JOR D1-1]อัล วีห์ดัต 3-2
3-0
อัล บากา[JOR D1-12] -2.25
FT 19:00 [BUL D1-10]ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 4-0
2-0
FC Bdin Vidin -
FT 19:00 [GER D2-15]โฮลสไตน์ คีล 0-0
0-0
ซิลเคบอร์ก[DEN SASL-5] -
FT 19:00 [GER D2-11]ดินาโม เดรสเดน(N) 4-0
4-0
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[GER D3-4] -1.25
FT 19:00 [HOL D1-3]อูเทร็คท์ 3-2
1-1
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[HOL D1-16] -1
FT 19:00 [GER D1-17]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 5-4
2-2
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[HOL D1-10] -1
-0.5
-0.75
FT 19:00 [GER D1-15]เอาก์สบวร์ก 1-0
0-0
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[GER D2-2] -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 3 [15]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0-2
0-0
การท่าเรือ เอฟซี[5] +0.5
+0.75
+0.25
Iraq Cup (Iraq Cup)
FT 19:00 5 1 Al Hashd Al Shade 1-1
0-0
Al Defaa Al Madani 5 +0.75
เอเชียน คัพ (เอเชียน คัพ)
FT 19:10 [174]อินโดนีเซีย 2-1
1-0
จีน-ไต้หวัน[151] -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:30 3 [9]โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0-0
0-0
Alians Lypova Dolyna[3] 2 +0.5
+0.25
FT 19:30 4 [15]Ahrobiznes TSK Romny 1-1
1-0
เอฟซี อูจโกรอด[16] 1 -1
-1.25
-1
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 1 เอล แฮมแมม 1-1
1-0
อัล โอลิมปี 1 +0
FT 19:30 3 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 2-1
0-0
El Zarqa 3 -0.75
FT 19:30 2 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 2-0
0-0
Al Majd 3 -2
-2.25
Postp 19:30 Kafr El Shaikh
อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 19:30 2 Uniao Inhumas U20 1-0
0-0
Aparecida EC U20 3 +0.25
+0
+0.25
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:40 4 อาบู แคร์ เซเมด 0-0
0-0
เดเกอร์เนส 2 -0.5
FT 19:40 3 Sporting Alexandria 5-2
2-2
Sed Elmahla 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [GER D3-19]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3-1
3-1
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[GER RegS-11] -
Pend 20:00 พาส เจียนนิน่า
เวเรีย เอฟซี -1.75
FT 20:00 [GER D1-12]สตุ๊ตการ์ต 1-4
0-3
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[GER D2-16] -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 20:00 2 หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) 1-1
1-0
สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) 3 +1
+0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:00 มาซิโดเนีย(ยู 17)(N) 0-0
0-0
โปแลนด์(ยู 17) -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 1 [135]แทนซาเนีย 0-1
0-0
เบนิน[86] 1 +0
FT 20:00 2 [65]คองโก-กินชาซา 2-0
1-0
มาดากัสการ์[97] 1 -0.5
-1
FT 20:00 3 [150]ไลบีเรีย(N) 1-2
1-0
เคปเวิร์ด[77] +0.25
+0.5
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 โรมาเนีย(ยู 19) 2-0
1-0
ไซปรัส(ยู 19) -1
-1.25
FT 20:00 เซอร์เบีย (ยู 18) 1-1
0-1
อิตาลี (ยู 18) +0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 2-0
0-0
โกดอย ครูซ (สำรอง) 4 +0
FT 20:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 0-2
0-0
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 3 -0.75
FT 20:00 4 แบนฟิลด์(สำรอง) 2-0
0-0
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3 +0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 20:00 2 โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) 1-3
1-2
เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 4 +0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:00 อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) 0-2
0-1
ซิเอร่า(เยาวชน) 1 +2.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:10 1 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 0-4
0-1
CA Atlas Reserves +1.75
+1.5
United Arab Emirates U19 (United Arab Emirates U19)
FT 20:15 อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) 1-1
1-0
อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19) +1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:20 3 Al Wasl SC U19 3-0
1-0
Al Wahda Abu Dhabi U19 1 +0
Pend 20:30 [GER D2-10]คาร์ลสรูห์ เอสซี
น็องซี่[FRA D2-20] -
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 20:30 1 [CZE D2-10]ไวสคอป 1-1
0-1
ฟาสตาฟ ซลิน[CZE D1-12] 2 +1
+1.25
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 20:30 อังกฤษ (ญ) ยู17(N) 1-0
1-0
เบลเยียม(ญ) ยู17 -1.25
COSAFA Women Cup (COSAFA Women Cup)
FT 20:30 [55]แอฟริกาใต้(ญ) 2-3
1-1
มาลาวี ( ญ )[149] 2 -1.5
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 20:40 โปแลนด์(ญ) ยู17 0-0
0-0
รัสเซีย(ญ) ยู17 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 [CYP D2-3]Onisilos Sotiras 1-7
0-2
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-5] +0.75
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 21:00 2 อาร์มาเนีย(ยู 21) 1-4
1-0
เซอร์เบีย(ยู 21) 3 +1.75

+0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [N-3]GIF Sundsvall U21 0-4
0-3
แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21)[N-1] +1.75
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 21:00 [9]เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 2-3
1-1
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ)[1] 1 +1
+1.25
+1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 นอร์เวย์ (ยู 18)(N) 2-1
0-0
อังกฤษ (ยู 18) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:00 2 1 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 0-3
0-2
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 4 +0.25
FT 21:00 3 Victoriano Arenas Reserves 1-5
0-2
Excursionistas Reserves 4 +0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 21:30 3 [70]อิรัก(N) 0-0
0-0
เลบานอน[98] 1 -0.75
-1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [AUT D2-2]เอฟซี ไลเฟริ่ง 1-1
0-1
เอสเคยู อัมเสตทเทน[AUT D2-6] -
FT 22:00 [AUT D2-15]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-3
0-2
วาดุซ[SUI D1-6] -
FT 22:00 2 [AUT D2-10]ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 3-2
1-0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[AUT D2-3] 1 +0.75
+0.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 22:00 2 บรานน์ (ยู 19) 5-2
3-0
ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) 1 -0.25
+0
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 22:00 ซาคาชิสปาส(สำรอง)
Argentino Quilmes Reserves +0
FT 22:00 4 อคาสซูโซ(สำรอง) 2-1
0-1
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 2 -1.5
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 22:00 Al Ahli Amman (W) 4-0
2-0
Al Istiqlal (W) 1 -4.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 22:00 Estudiantes de Medellin
Talento y Vida -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:10 Argentino Merlo Reserves 1-0
0-0
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 3 -1.5
FT 22:10 2 San Martin Burzaco Reserves 0-2
0-1
ลูจัน (สำรอง) 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 Morocco B 7-2
2-0
แกมเบีย[148] -
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:55 2 1 [BHR D1-8]อัล มูฮารัค 2-2
0-2
เมลคิยา[BHR D-2] -1
-1.25
-1
FT 22:55 3 [BHR D-4]บาห์เลน เอสซี 2-1
1-0
มานาม่า คลับ[BHR D1-1] 1 +1.5
+1.75
+1.5
FT 22:55 3 [BHR D-5]อัล ชับบับ 2-0
2-0
อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)[BHR D1-7] 2 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 22:59 [GER D2-12]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
พรูเบน มุนสเตอร์[GER RegW-5] -
FT 22:59 [GER RegN(n)-5]เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-2
0-1
ชาลเก้ 04[GER D2-4] +1.5
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 22:59 ฟินแลนด์(ยู 17) 1-1
0-1
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) -
south asian football federation (south asian football federation)
FT 22:59 1 [158]มัลดีฟส์ 2-0
0-0
บังกลาเทศ[188] 5 +0
-0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 22:59 [34]ไนจีเรีย 0-1
0-0
แอฟริกากลาง[123] 1 -2
-2.5
-2.25
FT 22:59 [132]อิเควทอเรียลกินี 2-0
1-0
แซมเบีย[87] 1 4 +0
+0.25
+0
FT 22:59 [127]รวันดา 0-1
0-1
ยูกันดา[84] 3 +0
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 22:59 เอลเช่ (ญ) 1-2
0-1
Seccio Esportiva AEM (w) +1.25
FT 22:59 1 อัลไดอา(ญ) 1-3
1-1
คอร์โดบา(ญ) 1 +1
+0.75
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
Pend 22:59 [BHR D1-10]อัล บูไดย่า
อัล ฮาล่า[BHR D1-4] -
FT 22:59 1 [BHR D-9]บูไสทีน 2-3
2-2
อัล ฮัดด์[BHR D1-9] 5 +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 3 Romania U20(N) 2-1
1-0
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20) 1 +0.25
+0.5
FT 22:59 3 โปแลนด์(ยู20) 0-0
0-0
เยอรมัน (ยู20) 2 +0.5
+0.25
+0.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:59 ลีลล์สตรอม บี 4-1
2-1
อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 1 -2.25
-3
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 23:15 1 เยอรมนี(ยู 21) 3-2
1-1
อิสราเอล(ยู 21) 6 -2
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 1 [GER D1-4]ไฟร์บวร์ก 3-0
2-0
ซังค์ เพาลี[GER D2-1] 1 -1.25
-0.5
รัสเซีย ฟุตซอล (Futsal Russia Division De Honor)
FT 23:30 1 MFK CPRF Futsal 2-0
0-0
MFK Torpedo Futsal 1 -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 23:45 3 [68]สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 0-1
0-0
อิหร่าน[26] 1 +0.25
+0.75
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 23:45 [3]ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 1-2
1-2
มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ)[8] 2 -0.25
+0

ผลฟุตบอลวัน 8 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 00:00 1 โคโซโว ยู 21 0-1
0-1
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 3 +1
+1.25
FT 00:00 1 แอลเบเนีย(ยู 21) 2-0
1-0
อันดอร์รา(ยู 21) -1.75
-2.25
-1.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 00:00 1 [71]จีน(N) 3-2
0-0
เวียดนาม[92] 1 -0.75
-1
-0.75
FT 00:00 [61]ซาอุดีอาระเบีย 1-0
0-0
ญี่ปุ่น[24] +0
+0.5
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
FT 00:00 [6]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 5-0
4-0
บีน๊อต เนทันยา (ญ)[2] 1 +1

+0
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 00:00 เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 1-1
0-1
มาลี ( ญ ) ยู 20 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 1 โปรตุเกส (ยู20) 1-2
0-0
นอร์เวย์ (ยู 20) -0.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 1-4
1-3
โวลด้า -0.75
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 4 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-0
0-0
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1 3 -0.75
Pend 00:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง)
เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) -1.25

+0
FT 00:00 4 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 2-4
1-4
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 5 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 4 ซาปา 1-0
0-0
เอฟซี ไวคิงกิต 3 -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
00:30 Hostert
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ +0.75
FT 00:30 Hostert 2-3
1-2
Swift Hesperange 1 +0.75
+1.5
+1.25
Postp 00:30 ซังค์ พอลเท่น
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ +0
ฟตบอลหญิงทีมชาติอิสราเอล (Israel Women First National)
Pend 00:30 [7]Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w)
มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)[4] -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 5 1 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 1-3
0-2
เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 3 +1.5
FT 00:30 1 Fortuna Cologne II 1-1
1-0
เอสเฟา ดุทซ์ 05 5 -0.25
-0.5
Pend 00:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท
SpVg Wesseling-Urfeld -0.5
-1
FT 00:30 2 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 1-0
1-0
เอสเฟา เบรนิก 1 -2.75
-2.5
Jordan League Women (Jordan League Women)
FT 00:30 Amman (W) 5-1
1-0
Al Orthodoxi (w) 1 3 -3.25
-3
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 01:00 ไอร์แลนด์ (ยู 17) 5-0
1-0
อันดอร์ร่า ยู17 -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 4 โลเรนสโคก (ยู 19) 0-2
0-0
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:00 3 อังกฤษ(ยู 20) 1-1
1-1
อิตาลี(ยู20) 2 +0
FT 01:00 ฝรั่งเศส(ยู 20) 1-1
1-1
ตูนิเซีย(ยู20) -
FT 01:00 1 โรมาเนีย(ยู 21)(N) 1-0
1-0
สวีเดน (ยู20) 1 +0
-0.25
+0
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 0-0
0-0
มาริเลีย(เยาวชน) +0.25
FT 01:00 Itapirense Youth 4-1
1-0
จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) -1.5
-1.75
FT 01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 1-1
0-1
อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) -0.25
+0
-0.5
FT 01:00 2 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 1-0
1-0
อิทัวโน่ (เยาวชน) 1 +0.25
FT 01:00 1 เทาบาเต้(เยาวชน) 1-0
1-0
อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 3 -1
FT 01:00 3 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) 0-2
0-1
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 3 +0.75
+0.5
FT 01:00 1 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 3-1
1-0
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 2 +0
-0.25
FT 01:00 3 AA Flamengo Guarulhos U20 1-0
0-0
Sao Jose AP (Youth) 2 -1
-0.75
FT 01:00 2 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 4-0
2-0
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 1 +0
-0.25
FT 01:00 2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0-0
0-0
อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 2 -0.75
FT 01:00 2 Monte Azul SP (Youth) 3-1
1-1
โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 2 -0.25
FT 01:00 1 Oeste U20 5-0
3-0
เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 1 -1.75
-2
FT 01:00 CA Taquaritinga SP U20 7-1
3-0
อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) 1 -2.25

-1.25
FT 01:00 1 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 3-1
2-0
เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 1 -3
-3.25
-3
FT 01:00 4 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 4-1
3-0
อะติบายา (เยาวชน) 5 -1
-0.75
FT 01:00 1 1 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 0-0
0-0
Amparo U20 5 +0.75
FT 01:00 4 Independente FC Limeira Youth 2-2
2-1
วีโล คลับ (เยาวชน) 3 +0.25
+0
-0.25
FT 01:00 2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 3-0
1-0
Ibrachina Youth -1.25
-1
FT 01:00 1 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 3-2
1-1
อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 1 -0.75
-1
FT 01:00 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 2-2
0-0
GD Saocarlense Youth 2 -2.25
FT 01:00 2 พัลไมรัส (เยาวชน) 9-1
3-0
อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) 1 2 -2.5
FT 01:00 2 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1-1
1-0
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 1 -0.5
-0.75
FT 01:00 1 เซาเปาโล(ยู 20) 3-0
1-0
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 3 -2
-2.25
FT 01:00 1 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2-0
1-0
ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 4 -1
FT 01:00 1 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 0-0
0-0
บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 1 4 +0
+0.75
FT 01:00 1 ซานโตส(เยาวชน) 3-0
1-0
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 2 -1
-1.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 เซา โฮเซ่ (ญ) 2-0
0-0
Nacional SP (W) -1.75
-2.25
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 01:00 2 Turk Gucu Friedberg 1-1
1-1
VfB Ginsheim 2 2 -1
-1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 01:00 FC Spich 1911
ทีเอสวีเจอมาเนียวินเด็ค -
FT 01:00 2 Sterkrade 1-5
0-2
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 1 +1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 1 El Porvenir Reserves 3-2
2-2
General Lamadrid Reserves 1 +1.25
Pend 01:00 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง)
CA Colegiales Reserves -0.75
Pend 01:00 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง)
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) +0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 01:00 Miguelense FC U23
Cruzeiro U23 +1.5
+2.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 1 Pinda SC (W) 0-0
0-0
Realidade Jovem/SP (W) -0.75
+0
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 01:00 1 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 3-1
1-0
Pontypridd Town (w) 2 -2.25
-2.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 3 Serra Macaense U20 1-0
1-0
มาดูเดดา(เยาวชน) 3 +1.25
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:00 Sapucaiense RS 1-2
0-1
อิมอเร่ อาร์เอส 3 +2.25
FT 01:00 2 2 Garibaldi 2-1
1-0
Uniao Harmonia FC 1 5 -3.25
FT 01:00 5 Rio Grande 2-3
2-1
SC 12 Horas/RS 2 -0.5
Pend 01:00 CA Carazinho
Santo Angelo RS +0.25
+0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 01:00 Estrellas 2000 Uraba
Halcones de Sabaneta -2
-1.75
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:05 2 สกอตแลนด์ (ยู 21) 0-1
0-1
เดนมาร์ก(ยู 21) 3 +0
-0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:10 2 1 Vocem SP Youth 0-2
0-1
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 3 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:10 ติเกร (สำรอง) 3-1
2-0
CA Atlanta Reserves -0.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:15 สโลวีเนีย(ยู 21) 2-2
0-2
อังกฤษ(ยู 21) 1 +1
+1.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:15 2 ฮามคาม ยู19 1-1
1-0
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 1 -0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:15 3 CA Claypole Reserves 1-2
0-0
Leandro N. Alem Reserves 4 +0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 01:30 2 [35]ออสเตรเลีย(N) 3-1
1-1
โอมาน[79] 2 -1.5
-1
-1.25
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 01:30 CD Juan Grande (w) 3-0
0-0
เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) +1.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
Postp 01:30 [11]เดปอร์ติโว ปารากัวโย
Centro Espanol[8] -
Postp 01:30 [4]Puerto Nuevo
Argentino de Rosario[6] -
Postp 01:30 [10]ซีเอ ลูกาโน
Yupanqui[5] -
Postp 01:30 [12]เดปอร์ติโบ มูนิซ
Defensores de Cambaceres[2] -
Postp 01:30 [1]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
Liniers[3] -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 4 EC Viana 0-2
0-0
อีซี ทีโมน 6 +1.25
FT 01:30 2 CAB Tuntum 1-0
1-0
Cordino 1 1 +0
FT 01:30 1 มารันเยา 4-0
1-0
Tupan MA 1 -0.75
-1
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 01:30 2 Barry Town (W) 0-2
0-0
Cardiff City FC (w) +2.5
+2.25
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 01:45 1 [12]Loughborough Lightning (W) 0-3
0-3
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)[2] 2 +3
+3.75
FT 01:45 [9]เชฟฟิลด์ (ญ) 0-6
0-2
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[6] +1
+1.25
FT 01:45 [10]สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 0-4
0-1
วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)[1] +2
+1.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 2 มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี 2-7
2-5
เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 1 2 +1.25
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
Pend 01:45 CF Fenix Moncada (W)
Levante C (W) -
ยูฟ่าเนชันส์ลีก (ยูฟ่าเนชันส์ลีก)
FT 01:45 1 [1]เบลเยียม(N) 2-3
2-0
ฝรั่งเศส[3] +0.25
+0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 02:00 1 [28]ตูนิเซีย 3-0
2-0
มอริเตเนีย[100] 2 -1.75
-2.25
-1.75
FT 02:00 [60]มาลี(N) 5-0
4-0
เคนยา[104] 1 -0.5
-0.75
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 02:00 7 1 Fancesa 0-1
0-1
Mojocoya 5 -0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 02:00 3 CTE Colatina U20 2-3
1-2
Aster Brasil FC U20 1 +0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 02:15 โปรตุเกส(ยู 21) 11-0
9-0
ลิกเตนสไตน์(ยู 21) 2 -6

-7
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 02:30 2 1 Ferrocarril Palmeiras FC 0-1
0-1
Wilstermann Cooperativa 2 5 +0.5
+0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 03:00 Cefuca La Ceja
El Retiro FC +1
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 03:00 2 1 SD Atletico Nacional (W) 4-0
1-0
Alianza FC Panama (W) 3 -3
-2.75
FT 03:00 2 Veraguas CD (W) 0-2
0-0
Atletico Chiriqui (W) 2 +0.75
FT 03:00 3 SD Panama Oeste (W) 1-2
0-1
CD Universitario (W) 2 +2
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:00 3 Gimnastico de Tegucigalpa 4-2
0-1
Estrella Roja 3 -0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 04:30 1 [14]เซาเปาโล 1-1
1-1
ซานโตส[16] 4 -0.5
-0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 3 [16]Club Chivas Tapatio 1-1
1-1
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[12] 3 +0
-0.25
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:00 1 [13]อุรุกวัย 0-0
0-0
โคลัมเบีย[15] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 06:00 2 [33]ปารากวัย 0-0
0-0
อาร์เจนตินา[6] +0.75
+1
+0.75
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:00 2 ชัตตานูกา 1-2
0-0
California Utd Strikers 2 +0
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 06:00 1 Potyguar Seridoense 3-0
1-0
Visao Celeste 3 -0.75
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 06:00 1 CA Independiente de la Chorrera (W) 1-0
0-0
Mario Mendez FC (W) 1 -1
-0.5
FT 06:00 1 พลาซ่า อมาดอร์(ญ) 2-0
1-0
Sporting San Miguelito (W) 1 3 -2
-2.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน