ราคาบอล.cc







ผลบอล 8 ตุลาคม 2564ผลบอล 7 ตุลาคม 2564ผลบอล 6 ตุลาคม 2564ผลบอล 5 ตุลาคม 2564ผลบอล 4 ตุลาคม 2564ผลบอล 3 ตุลาคม 2564ผลบอล 2 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 6 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:30 2 [9]นูเบลนเซ่ 0-1
0-1
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[11] 4 -0.75
-1
bra spc (bra spc)
FT 06:30 4 [BRA SP-15]เซา เบนโต้ 1-1
0-0
ริโอ คลาโร่[BRA SPB-3] 3 -1
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:00 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) 3-0
1-0
โรชา เอฟซี 1 2 -0.75
-1.25
-1
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 07:00 2 [6]Valour 0-0
0-0
Cavalry FC[2] 1 -0.25
+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 2 [9]เวนาโดส เอฟซี 1-1
1-0
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[16] 1 -0.5
-0.25
-0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 [6]สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 3-1
1-1
บาเฮีย บีเอ[17] 1 2 -0.5
-0.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 6 [9]เนาติโก (พีอี) 3-2
2-1
โกยาส[4] 1 +0
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 07:30 5 CA Ciclon 2-2
2-2
Nacional Senac +0.5
+0.25
Supercopa de Colombia (Supercopa de Colombia)
FT 07:45 2 อเมริกา เด กาลี 1-2
1-0
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 3 -0.25
+0
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 09:00 1 Khukh Chononuud (W) 10-0
6-0
Aldariin Daichid (W) -5.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 4 [4]Monterrey B 4-1
2-1
ตลัซกาลาเอฟซี[12] 2 -0.25
-0.5
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 11:00 Shine Yarmag (W) 3-0
2-0
Khoromkhon Club (W) -2.75
-3.25
India Mizoram Premier League (India Mizoram Premier League)
FT 12:30 4 Lions Club 0-1
0-1
Sehore Boys FC 3 -1.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 2 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 1-0
0-0
เปอซิบา บาลิคปาปัน 2 +0.25
+0.5
FT 15:15 4 เซเมน ปาดัง 1-1
1-0
พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 5 -0.75
-1
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 15:30 1 1 โมฮัมเมดัน เอสซี 3-1
1-0
Tollygunje Agragami 1 -0.75

-2
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 4 บางกอก เอฟซี 2-0
2-0
Phram Bangkok FC 1 -0.75
FT 15:30 3 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0
0-0
สยาม เอฟซี 1 4 -1.5
-1.75
FT 15:30 2 Muangnont Bankunmae FC 1-1
0-1
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2 2 -0.25
FT 15:30 นนทบุรี เอฟซี 1-4
0-2
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด -1.75
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 Electricite du Cambodge 2-2
1-1
โซลติโล่ อังกอร์ 1 -0.5
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 16:00 [I3]หมู่เกาะแฟโร(ยู 17)(N) 0-8
0-4
สโลวีเนีย(ยู17)[I2] -
Postp 16:00 [C3]อาเซอร์ไบจาน(ยู 17)(N)
นอร์เวย์(ยู17)[C4] -
FT 16:00 [A1]ตุรกี(ยู 17) 6-1
3-0
มอลตา(ยู 17)[A3] -2.5
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 Karlova Ves U19 1-0
0-0
FK Krakovany U19 -1
FT 16:00 4 1 Odeva Lipany U19 2-0
2-0
Kysucke Nove Mesto U19 2 1 -1
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 3 CFR Cluj U19 2-1
0-1
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 1 +0.75
Thai FA Cup (Thai FA Cup)
FT 16:00 1 กรมศุลกากร เอฟซี 7-0
3-0
ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 1 -2
-2.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
Pend 16:20 FC Academica Clinceni U19
ACS Bucharest U19 -2
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 2 1 Brisbane City (W) 2-2
1-1
เวสตัน พุด (ญ) 1 +0.5
+1
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
Pend 16:30 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
FK Kara-Balta -2.25
FT 16:30 1 FC Abdish-Ata Kant 1-0
1-0
อาเลย์ 5 -0.5
-0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 1 [8]อินชอนยูไนเต็ด 0-1
0-1
แกงวัน เอฟซี[11] 1 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 2 1 อโมร่า เอฟซี 2-0
0-0
โควา พีดาเด้ 1 -0.25
-0.5
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 17:00 1 [JPN D1-5]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-1
1-0
เซเรโซ โอซาก้า[JPN D1-12] 2 -0.5
-0.25
FT 17:00 3 [JPN D1-4]นาโกย่า แกรมปัส เอต 3-1
1-0
เอฟซี โตเกียว[JPN D1-9] 2 -0.5
-0.25
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 17:00 [E1]ยูเครน(ยู 19)(N) 4-2
2-1
มอลตา(ยู 19)[E4] 1 -3
-3.25
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 17:00 [F2]สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17(N) 4-4
2-1
ออสเตรีย(ญ) ยู17[F4] -0.25
+0
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 17:00 มอริเตเนีย(ญ) ยู 20 0-3
0-0
กานา ( ญ ) ยู 20 -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 17:00 1 [10]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-1
0-1
คาเตอเลอร์ โตยามา[2] +0.5
+0.75
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 บัลแกเรีย(ยู 19)(N) 0-4
0-1
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) +1
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:00 Salisbury Inter Reserves (w) 4-3
2-3
Adelaide Comets Reserve (w) 1 -0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 [11]ครีมิน ครีเม็นชุก 1-1
0-1
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส[7] +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [GER D1-5]โวล์ฟสบวร์ก 4-1
3-0
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[GER D2-7] 1 -0.5
-0.25
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 18:00 2 [J1]นอร์เวย์(ยู 19) 3-0
1-0
โคโซโว(ยู 19)[J4] 5 -1.5
-1.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 1 [8]บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-2
0-2
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[2] 2 -0.75
-0.25
FT 18:00 3 [3]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 2-1
1-0
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[13] 3 -1.25
-0.75
-1
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 18:00 [3]โคเปนเฮเกน (สำรอง) 2-2
0-2
เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง)[2] 1 +0.5
FT 18:00 [D-2]แรนเดอร์สเอฟซี(สำรอง) 2-2
0-2
วีบรอก(สำรอง)[D-1] 2 +1
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:00 3 [13]ยูทัส ยูแซกสปอร์ 1-0
0-0
24 Erzincanspor[16] 1 1 +0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 1 MFA Munkach Mukachevo 2-1
1-0
เชอคาสกี้ ดีอินโปร 4 -0.5
FT 18:00 2 นีว่า วินนีตเซีย 0-0
0-0
เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1 -1
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 18:00 Ilch
Bavarians FC -2.25
-2.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 18:15 1 ไวกิ้งส์(ยู 19) 4-0
1-0
โบโด กลิมท์ (ยู 19) 2 -3
-3.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 1 ศรีวิจาย่า เอฟซี 1-0
1-0
เบเบล ยูไนเต็ด 2 -0.5
-1
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 18:30 4 [BG-19]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-2
0-0
โครัม เอฟเค[BG-9] +1.25
FT 18:30 1 [BG-3]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 3-0
1-0
ซาริเยอร์[BG-12] 1 -0.5
+0
-0.25
FT 18:30 [BG-18]อดิยามานสปอร์ 0-1
0-1
นีเด อนาโดลู เอฟเค[BG-20] -
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 [7]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 3-2
2-0
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[3] 2 +0.5
+0.75
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
Postp 19:00 [6]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
ริก้า เอฟซี[3] -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 19:00 2 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 7-1
4-0
โรเซนบอร์ก (ยู 19) 1 -2.25
-2
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 1 [1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-1
1-1
สมุทรปราการ ซิตี้[6] 3 -1
-1.5
-1.25
FT 19:00 3 1 [16]ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1-1
1-0
นครราชสีมา เอฟซี[7] 2 +0.25
+0
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 1 [7]เอฟเค ดินาโม ริก้า 1-3
0-1
ซูเปอร์โนวา[4] 1 2 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 19:00 เม็กซิโก(ยู 19)
อังกฤษ(ยู 19) -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:00 2 1 [BG-7]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-2
0-1
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-5] 4 -0.5
FT 19:00 2 [4]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-2
0-0
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[7] 3 -0.75
-0.5
FT 19:00 2 [15]อันคารา เดไมสปอร์ 2-2
0-1
ซองกุลดัค[9] 2 -1
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 19:00 3 อิลเวส(ยู 20) 5-1
3-1
เฮชเจเอส (ยู 20) 1 -0.5
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 5 SC Poltava 2-0
1-0
FC Trostianets 3 +0
FT 19:00 4 1 Skoruk Tomakovka 2-1
0-1
FK Viktoriya Mykolaivka 4 -0.5
FT 19:00 1 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1
1-1
AFSK Kiev 5 -1
FT 19:00 1 คริสตัล 1-2
0-0
บัลเคนี่ ซอร์ย่า 2 +0.25
FT 19:00 2 Enerhiya Nova Kakhovka 0-4
0-0
นิโคปอล-เอ็นพีจียู 2 -0.25
FT 19:00 2 FK Epitsentr Dunayivtsi 0-1
0-1
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 2 +0
FT 19:00 3 FC Peremoga Dnieper 2-0
1-0
Real Pharma Ovidiopol 4 -1.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:30 2 [2]ครีฟบาส 2-1
2-0
โวลิน ลุตส์ค[10] 6 -0.75
-1.25
WAFF U23 Championship (WAFF U23 Championship)
FT 19:30 1 โอมาน(ยู23)(N) 0-1
0-1
เยเมน(ยู23) 3 -1.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:30 1 [BG-14]เซริก เบเลดิเยสปอร์ 2-1
1-1
โบดรุมสปอร์[BG-1] 2 5 +0.75
FT 19:30 3 [BG-17]เออร์กินิ วิไลมิซิ 0-3
0-1
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[BG-6] 1 1 +0.75
+1.25
+1
FT 19:30 1 1 [BG-16]ตูร์กัสลูสปอร์ 1-3
0-1
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-4] +0.75
+0.5
FT 19:30 3 [5]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-0
0-0
Bukaspor[10] 1 3 -0.25
FT 19:30 3 1 [1]เพนดิคสปอร์ 3-2
1-2
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[11] 3 -0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:30 3 1 FK Yarud Mariupol 1-3
0-3
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 3 +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
POST 19:40 [6]Polissya Zhytomyr
Vpk Agro Magdalinovka[14] -0.75
-1
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
Pend 19:45 Stamata
ไอติโตส สปาต้า -
FT 19:45 4 Doxa Agias Annas 0-3
0-1
Saronikos Anavyssou 3 +0.25
FT 19:45 1 Triglias Rafinas AO 3-2
1-0
Ahilleas K.Aharnon 1 -1.5
-1
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 19:50 3 Castelnuovo 2-1
0-1
อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 5 +0
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 19:55 3 เอฟเค ครูปา 0-2
0-1
Zvijezda Gradacac 1 -1.25
FT 19:55 เอฟเคสวิเจซด้า 0-3
0-1
เอฟเค เวเลซ +1
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:55 1 LNZ Lebedyn 5-0
3-0
FC Halych 1 -0.5
Greece Amateur Cup (Greece Amateur Cup)
FT 19:55 2 AS Niki Drosias 0-1
0-1
Lavreotiki 1 5 -0.25
FT 19:55 4 1 Maxi Marathonos 1-2
0-0
Pao Kalyvion 3 -1.75
FT 19:55 5 1 AE Geraka 1-1
1-0
Thiseas Neas Makris 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 San Giuliano 7-2
6-1
AC Lannion -1
FT 20:00 อิตาลี (ยู 16) 2-3
0-2
ออสเตรีย(ยู16) -
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 20:00 2 [SVK D2-E-6]โดลนีย์ กูบิน 3-2
1-0
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส[SVK D1-10] 2 +1.5
+1.25
+1.5
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 20:00 5 ดิโอโกรัส 1-1
0-1
เออีแอล ลาริซ่า 3 +1
FT 20:00 3 [GRE D21S-8]นิกี โวลอส 2-0
0-0
เออร์โกเทลิส[GRE D2-4] 2 +0
-0.25
+0
FT 20:00 1 เอโอ ไอปาโต้ 0-0
0-0
ตริคาล่า 3 +0.5
FT 20:00 Proodeftiki FC 0-2
0-1
สโกดา ซานธี 2 +1
+1.25
+1.5
FT 20:00 3 1 Kozani F.S. 1-1
1-1
Agios Nikolaos 1 7 -1
-1.25
FT 20:00 6 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 0-0
0-0
Almopos Arideas 1 6 -1.5
-1.75
FT 20:00 3 [GRE D2-2]เลวาเดียกอส 2-0
0-0
คาลามาต้า เอโอ[GRE D21S-1] 1 1 -0.75
FT 20:00 3 [GRE D2-7]พานาคายคิ 2005 1-0
0-0
อีกาเลโอเอเธนส์[GRE D21S-7] 5 +0
-0.75
-1
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:00 2 [M2]ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19)(N) 0-2
0-0
เดนมาร์ค (ยู 19)[M3] 1 +0.75
+1.25
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ)
FT 20:00 1 Sloboda Novi Grad 1-2
0-0
Leotar 3 +0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 20:00 2 [11]Timok 0-1
0-1
อินดิจา[1] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 20:00 2 [14]Zlatibor Cajetina 0-5
0-1
FK Zarkovo[5] 2 -0.25
+0
FT 20:00 2 [13]เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 2-1
1-1
FK Loznica[10] 5 -0.25
+0
FT 20:00 2 [6]FK Zeleznicar Pancevo 2-0
1-0
Kabel Novi Sad[16] 2 -1.5
-1.75
Postp 20:00 [15]FK Graficar Beograd
FK Radnicki Sremska Mitrovica[9] -
FT 20:00 1 [8]IMT Novi Beograd 0-1
0-1
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[3] 3 +0
FT 20:00 3 [2]Mladost Novi Sad 1-0
0-0
เอฟเค แรด เบลเกรด[7] 1 -0.5
+0
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 20:00 เอธิโอเปีย ( ญ ) ยู 20 4-0
2-0
Rwanda U20 (W) -
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup)
FT 20:00 Czarni Pruszcz Gdanski 0-6
0-1
Lechia Gdansk II +1.25
+1.5
+2
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 1 Sangiuliano City Nova 7-2
6-1
AC Leon Monza Brianza 1 -1
FT 20:00 2 เอเอสดี บรา 2-0
2-0
ฟอสซาโน่คาลซิโอ 1 -1.5
FT 20:00 เอฟบีซี กราวิน่า 1-0
0-0
นาร์โด -0.25
-0.5
FT 20:00 1 เอเอสดี บรูซาปอร์โต 1-1
1-0
Franciacorta 3 -0.25
FT 20:00 3 San Giorgio 1926 1-2
0-2
เอฟซีฟรานกาวิลลา 2 +0
FT 20:00 3 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 2-3
0-2
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 4 -0.75
FT 20:00 5 Real Forte Querceta(N) 0-2
0-1
เมซโซลาร่า 2 +0
FT 20:00 3 Desenzano Calvina 1-0
1-0
Real Calepina FC 5 -1
-0.75
FT 20:00 4 Asti 3-2
0-1
เคียรี่ 5 +0.25
FT 20:00 5 แรนเด 0-1
0-0
Citta Di S. Agata 5 +0.25
+0
FT 20:00 2 ปราโต้(N) 3-2
0-1
คาร์ปิ 6 -0.25
FT 20:00 4 ไลกอร์น่า 2-3
2-1
TSV Klausdorf 3 -1
-0.75
-1
FT 20:00 4 Derthona 1-1
1-0
Borgosesia 2 -0.75
-0.5
Pend 20:00 ทราปานี่
Acireale +0
FT 20:00 2 ทีมอัลตามูรา 1-2
0-1
USD Lavello 3 +0
FT 20:00 3 1 FC Vado 2-1
1-1
SC Caronnese 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 20:00 2 เลคนาโน 3-1
2-1
Sona 2 -0.5
FT 20:00 2 1 US Breno 2-2
2-2
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 2 -0.5
FT 20:00 2 เอ.เอส.วาเรเซ่ 1-1
1-0
กอซซาโน่ 3 +0.5
FT 20:00 6 Giarre 0-1
0-1
FC Lamezia Terme 6 +0
FT 20:00 4 ราเวนน่า 3-1
2-1
Lentigione 2 +0.25
FT 20:00 1 เอสเอส โนล่า 1925 2-1
2-0
Polisportiva Virtus Matino 1 2 -0.25
FT 20:00 4 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่(N) 1-0
1-0
US Mariglianese 3 -0.75
FT 20:00 2 Bagnolese 1-1
0-1
Ghivizzano 2 -0.75
-0.5
FT 20:00 3 Sorrento 1-0
1-0
FB Brindisi 1912 4 -0.75
-0.5
FT 20:00 5 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1-0
1-0
ASD Fanfulla 4 +0.5
FT 20:00 2 1 Sammaurese 1-2
1-1
Aglianese 4 +0.75
FT 20:00 2 บิสเซลเย 1913 0-0
0-0
ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:00 ทริเทียม 2-1
0-0
ASD Alcione -0.25
+0
FT 20:00 2 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 2-1
1-1
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 1 -0.25
FT 20:00 3 ASD Molfetta 0-1
0-1
ยูเอสดี บิตอนโต 3 +0.5
FT 20:00 1 เอ.ซี.เครม่า 1908 1-0
0-0
Vis Nova Giussano 3 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 20:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 2-0
0-0
FC Vovchansk 3 -0.5
FT 20:00 1 FC Livyi Bereh 2-0
1-0
FC Chernigiv 3 -2
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 [13]Olympique Star 0-0
0-0
รูกินโซ เอฟซี[11] -
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 20:00 2 Artsul U20 0-2
0-1
วาสโก ( เยาวชน) 3 +2.25
FT 20:00 5 Barra da Tijuca U20 3-1
1-0
บันกู (ยู 20) 3 +0.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 20:15 4 พานเซอร์ไรกอส 2-1
0-0
อิราคลิส 3 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [GER D1-8]แอร์เบ ไลป์ซิก(N) 1-2
1-2
สลาสค์ วรอคลาวน์[POL PR-5] 2 -1.5
-1.25
-1.5
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 20:30 3 [CZE D2-2]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-2
1-1
เบอโน่[CZE D2-1] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 20:30 2 [CZE D2-6]ดูก้า ปรากซ์ 1-3
1-0
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ[CZE D1-7] 1 +0.5
+0.25
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:30 2 [L4]ไอซ์แลนด์ (ยู 19) 3-1
2-0
สโลวีเนีย(ยู 19)[L3] 1 +0.25
+0.5
FT 20:30 1 [C2]ออสเตรีย(ยู 19)(N) 4-0
1-0
เอสโตเนีย(ยู 19)[C4] 2 -2

-3
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:30 [1]ไดนาโม ซามาร์คาด 5-1
2-0
Olympic FK Tashkent[4] -0.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 2 ซูลูท ยูไนเต็ด 1-1
0-1
เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1 +0
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:30 3 Korona Rzeszow 1-0
1-0
Sokol Sieniawa 1 6 -1.25
-0.75
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 20:45 [L1]อิตาลี(ยู 19)(N) 2-0
1-0
ลิธัวเนีย (ยู 19)[L2] 1 3 -3.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 20:55 2 Trnje 2-1
2-0
HNK Segesta Sisak 2 -2
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 19)(N) 3-1
2-1
โปรตุเกส(ยู 19) -0.25
FT 21:00 โครเอเชีย(ยู 19) 3-3
1-1
รัสเซีย(ยู 19) -0.75
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 21:00 [A4]มอนเตเนโกร(ยู17)(N) 0-2
0-0
เดนมาร์ก (ยู17)[A2] +1
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 21:00 2 [J3]เวลส์(ยู 19)(N) 0-0
0-0
จอร์เจีย (ยู 19)[J2] 1 -0.25
scotland highland football league (scotland highland football league)
FT 21:00 [8]ฮันท์ลี 1-3
0-1
เนิร์น เคาน์ตี้[15] -
FT 21:00 [12]เดเวรอนเวล 2-0
1-0
คีธ[11] -
FT 21:00 [7]ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 4-2
0-1
Clachnacuddin[9] -
FT 21:00 3 [17]Strathspey Thistle 7-3
1-2
ฟอร์ท วิลเลียม[18] 2 -1.5
-1.25
-0.5
FT 21:00 [14]วิค อคาเดมี่ เอฟซี 1-4
1-2
โบรร่า เรนเจอร์ส[6] -
FT 21:00 [5]บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 3-1
2-0
ฟอร์เรส[10] -
FT 21:00 [2]อินเวอร์รูเรีย 2-1
0-0
เบรซิน ซิตี้[3] -
FT 21:00 [4]รอทส์ 4-1
3-0
เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด[16] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [2]แลนด์สโครน่า(ยู 21) 2-0
2-0
Mjallby AIF U21[6] +0.75
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2)
FT 21:00 1 [1]อีเอส ซาร์ซิส 2-0
1-0
เจเอส เคียรอยอันอิเซ่[2] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 21:00 3 [3]ซีโอ เมเดนีน 0-0
0-0
สตาดิ ตูนิเซียน[4] 1 2 +0

+1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) 3-1
1-0
อังกฤษ(ยู 19) 1 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 21:00 1 Atletico Madrileno U19 2-2
0-1
บียารีล (ยู 19) 1 1 -0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 21:00 3 Zagreb Hask 1-0
1-0
เอ็นเค คาร์โลแวค 2 +0.25
FT 21:00 2 Bistra 0-0
0-0
Tekstilac Ravnice 1 -0.25
-1
-0.75
FT 21:00 2 NK Zagorec Krapina 3-0
1-0
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2 -1
-1.25
FT 21:00 3 เอ็นเค ฟราบ 0-2
0-1
GAJ Mace 2 +0
FT 21:00 3 NK Lukavec 3-2
1-1
เอ็นเค วร์โบเวต 1 5 -0.25
-0.5
FT 21:00 4 เอ็นเค มักซีมีร์ 2-1
1-0
NK Ponikve 3 -0.75
-1
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 21:00 3 Defensores Unidos U20 0-0
0-0
Ferrocarril Midland U20 4 +0
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 21:15 Collerense Womens 0-4
0-1
ซาราโกซ่า (ญ) -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 21:30 1 [15]โนซาบี้ ไอเอฟ 0-0
0-0
IFK Karlshamn[13] 3 -0.25
+0
-0.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 21:40 [QAT D1-3]อัล การาฟา 1-1
1-0
กาตาร์ เอสซี[QAT D1-8] 1 -0.25

-1.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:45 1 [8]เนวา เทอร์โนพิล 0-1
0-0
โอโบโลน เคียฟ[4] 1 +0.5
+0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 21:45 [13]ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) 2-1
1-1
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)[14] -
WAFF U23 Championship (WAFF U23 Championship)
FT 21:45 1 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 2-0
1-0
ซีเรีย(ยู 23) 1 -0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 21:55 2 1 [N(s)-1]โอลเดนเบอร์ก 3-1
1-0
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์[N(s)-10] 4 -1.5
-1.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 0-1
0-0
ออสเตอร์(ยู 21)[6] +0.5
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 22:00 ลัตเวีย(ญ) ยู17 2-2
0-0
ตุรกี(ญ) ยู17 -
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 22:00 3 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 1-3
1-1
อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 2 +1.25
+1.5
FT 22:00 1 Real Union de Tenerife (W) 0-1
0-1
ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 4 +0.25
FT 22:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 1-0
1-0
CD Castellon (W) 1 -0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:00 3 [6]อัล คาลีจ 1-0
0-0
Al Kholood[18] 1 3 -0.75
-0.5
-0.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
22:00 [1]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)[4] -
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 22:00 1 1 [SPDRFEFB-6]รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-3
0-2
คอร์โดบ้า[SPA D34-1] 1 -0.5
+0
FT 22:00 2 Atzeneta UE 0-2
0-0
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 1 +0.5
+0.25
FT 22:00 2 [SPA D33-5]ซีดี เอโบร 1-0
1-0
เอร์กูเลส[SPA D35-8] 2 -0.5
-0.75
-0.5
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 22:00 ไนจีเรีย (ญ) ยู20 4-0
2-0
Central African Republic U20 (W) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 2 [95]จอร์แดน 4-0
2-0
มาเลเซีย[154] 2 -1.25
-1.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 22:00 3 Canadian SC 2-1
1-0
อาร์ติกัส 2 -0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 22:00 3 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 0-3
0-3
FV Lorrach-Brombach 3 -1.5
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 22:00 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 7-2
5-1
เอเอส เทรนซิน(ญ) -5
-5.25
-5.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:00 2 FC Cartagena U19 2-1
0-1
CF Talavera U19 1 3 -0.75
-0.5
FT 22:00 1 ซีดี โรด้า (ยู 19) 3-1
1-1
ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) -0.5
FT 22:00 6 Kelme CF U19 2-1
1-1
La Nucia U19 3 -0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:10 [4]อัล-โชอาลาห์ 1-1
1-1
โอฮูด มีดินา[7] 5 -0.5
-0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:10 1 Real Santuario 5-0
2-0
Inder Girardota 1 -2
-2.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 2 FC Inter II 1-2
1-2
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ -0.75
-1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [106]เซียร์ราลีโอน 1-1
1-0
ซูดานใต้[165] -
FT 22:30 1 [GER D1-7]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-3
0-1
เซนต์ กัลเลน[SUI Sl-8] -0.75
-1
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 22:30 CPM Friol (w) 4-2
3-1
โอซาซูนา(ญ) +1.5
+2
FT 22:30 1 Cacereno (W) 2-1
1-1
CD Pradejon Women 3 -1.75
-1.5
WAFF U23 Championship (WAFF U23 Championship)
FT 22:30 1 คูเวต (ยู 23)(N) 1-2
1-0
จอร์แดน(ยู 23) 1 +0.25
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 22:59 [C1]เบลเยียม (ยู 17) 0-1
0-0
ลักเซมเบิร์ก(ยู 17)[C2] -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 22:59 4 [M1]สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 3-0
1-0
คาซัคสถาน(ยู 19)[M4] 2 -2
-2.5
FT 22:59 1 [E3]ฟินแลนด์(ยู 19) 3-1
2-0
โปแลนด์ (ยู 19)[E2] 2 +1.5
+0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
22:59 [7]เอลเคเอสลอดซ์
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[4] +0
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:59 [4]Jyvaskylan Pallokerho (w) 0-2
0-0
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)[1] +1.25
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 22:59 [F1]เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 2-0
1-0
กรีซ(ญ) ยู17[F3] -1.5
-1
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 2 [EST D2-8]ปาร์นู เจเค 0-1
0-1
ทาบาซาลู ชาร์ม่า[EST D3-5] 3 -1.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 22:59 4 [121]ซูดาน(N) 1-1
0-0
กินี[76] 2 +0.75
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 22:59 1 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 2-0
0-0
ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 1 -0.5
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 22:59 2 [12]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-0
0-0
แมควา ซาแบค[4] 2 -0.25
-0.5
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 22:59 Betis de Hadu 0-5
0-2
ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ -
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 [4]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 3-1
0-0
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[10] -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 [100]สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) 0-4
0-1
ตูนิเซีย (ญ)[77] -
FT 22:59 3 สโลวะเกีย(ยู 19) 1-6
0-2
เยอรมนี (ยู 19) 1 +1
+1.25
+1
FT 22:59 [94]บาห์เรน 4-0
0-0
คูราเซา[78] -0.75
-0.5
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 22:59 [BG-15]Yeni Diyarbakirspor 0-1
0-0
Hekimoglu Trabzon[BG-2] -
FT 22:59 1 [BG-13]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 4-2
1-1
อินโกลสปอร์[BG-11] 3 -0.5
FT 22:59 4 [BG-10]ซาคาร์ยาสปอร์ 3-0
2-0
โซมาสปอร์[BG-8] 3 -1
-1.25
FT 22:59 3 [8]ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-1
0-0
พาซาสปอร์[2] 2 -0.75
-1.25
-1
FT 22:59 4 [15]Bursa Niluferspor AS 2-1
0-0
อาเหม็ดสปอร์[3] 3 +0.5
+0
+0.25
Postp 22:59 [18]เอสคิเซไฮสปอร์
คาสทาโมนุสปอร์[19] -
FT 22:59 5 [12]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-1
0-0
Ispartaspor[4] 4 -0.25
-0.5
-0.25
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 22:59 FK Kauno Zalgiris (w) 0-7
0-4
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 1 +6

+7
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 22:59 ปอนเตเบดรา (ยู 19) 0-0
0-0
อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 1 +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:59 4 Independiente Sabaneta 0-2
0-0
เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) 2 +0.5
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 23:30 [I1]ออสเตรีย(ยู 17) 0-1
0-0
โคโซโว(ยู17)[I4] -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 23:45 2 เซอร์เวตต์ (ญ) 0-3
0-1
ยูเวนตุส(ญ) 2 +1.75
+1.25
+2
FT 23:45 Zhilstroy Kharkov (ญ) 0-1
0-1
ซีดี ตากอน(ญ) 3 +2
+2.5
+2.25
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 23:50 1 [QAT D1-5]อัล เรย์ยาน 0-2
0-1
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[QAT D1-11] 1 -0.75
-1

ผลฟุตบอลวัน 7 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup)
FT 00:00 1 [DEN WD-3]วาลเด้ (ญ) 0-1
0-1
โคลดิ้ง บี (ญ)[DEN WD1-5] +1.75
FT 00:00 1 [DEN WD1-7]AGF Kvindefodbold APS (W) 1-1
1-0
อัลบอร์ก (ญ)[DEN WD1-8] -1.5
-1.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 00:00 4 [3]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2-1
1-0
คลับ เซลาจู เอ็มซี[4] 2 -1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 2 มายอร์ก้า 2 1-0
1-0
ลัวเซเตนเซ่ 1 -1.25
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 00:00 2 [SPDRFEFA-6]ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2-1
2-1
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่[SPA D32-5] 6 -1
-1.25
FT 00:00 5 1 ซีดี กัวจูเอโล 1-1
1-1
โตเลโด[SPA D35-17] 3 +0
FT 00:00 4 [SPA D31-12]ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-1
1-0
วิลล่าโนเวนเซ่[SPA D34-6] 1 1 +0
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 1 [NE-13]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2-2
1-2
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-5] 2 +0.5
+1.25
00:00 [NE-10]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-4] +0.75
+1
+0.5
FT 00:00 4 [26]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 2-2
2-1
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[25] 2 +1
+1.25
FT 00:00 [23]วีเอฟบีเออร์บัค 0-1
0-0
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[22] +1
+1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 2 [7]ทรอมส์ดาเลน 6-0
1-0
โฟรย่า FK[12] 2 -2.25
-1.75
-2
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 5 [VG-10]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 3-2
2-1
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-12] 1 -0.75
+0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 3 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 2-2
0-2
FV Ravensburg 1 -0.75
-1.25
FT 00:00 2 1 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 2-1
2-0
Torgelower SV Greif 4 +0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 00:00 3 อัลโบรายา(ยู 19) 2-1
1-0
เลบันเต (ยู 19) 1 +1
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:00 5 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 2-3
0-2
เอสวี เม็พเพ่น 6 -0.75
-0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 00:05 2 [13]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0-0
0-0
อัล-คาว์แคบ[16] 2 -0.25
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 00:30 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 2-0
2-0
CD Parquesol CF (w) -0.75
-1
FT 00:30 6 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 0-0
0-0
CD Pozoalbense (W) 2 -1.75
FT 00:30 1 Pozuelo Alarcon (w) 1-9
0-2
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1 +2.25
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 00:30 [SPA D33-7]นูมานเซีย 0-0
0-0
เมริดา เอดี[SPA D34-4] -0.25
+0
+0.75
FT 00:30 2 [SPA D31-4]ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-1
0-0
เรอัล เอวิเลส[SPA D31-2] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:30 3 เอสดี ไลเนา 1-0
0-0
CF Alondras 1 -0.75
-1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 4 [W-17]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0-1
0-0
เอสเฟา สแตรเลน[W-13] 1 +0
+0.75
+0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 1 [NG-5]สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1-1
0-1
ไอเค กัวติออส[NG-7] -0.75
-0.5
FT 00:30 2 [NL-10]สเคลเลฟที เอฟเอฟ 1-0
0-0
โบเดน บีเค[NL-4] 2 +0.25
+0
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:30 2 AC Barca 2-5
0-1
Komeetat -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 1 Engers 0-4
0-0
ไอน์ทรัค เทรียร์ 1 +0.75
FT 00:30 4 Brinkumer SV 6-3
5-0
SV Hemelingen 4 -2.5
-2.75
FT 00:30 OSC Bremerhaven 5-0
0-0
บีเอสซี ฮาสเตดท์ -1.25
-1.5
-1.25
FT 00:30 2 SpVg Frechen 20 2-1
0-0
BC Viktoria Glesch Paffendorf 3 -1
FT 00:30 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 2-2
1-1
BTS Neustadt 1 +0.25
Pend 00:30 ฮาเบนเฮาเซอร์
SFL Bremerhaven +1.25
FT 00:30 2 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 2-2
2-1
TuS Schwachhausen 1 +0.25
+0
FT 00:30 2 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 0-4
0-3
เบรเมอร์ เอสวี +2.75
+2.5
FT 00:30 1 อีเอสซี กีสเตมานดี 3-1
2-1
SC Borgfeld -1.25
-1.75
Pend 00:30 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน
TuS Komet Arsten -1.5
-1.25
-1.5
FT 00:30 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 3-0
2-0
ฮัวร์ท 1 -0.75
-1.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 00:30 1 ปอนเต ซาน เปียโตร 0-0
0-0
เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 2 -0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:30 1 SV Eintracht Wald-Michelbach 4-1
3-0
Germania Ober-Roden 1 -0.75
-0.5
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 00:45 4 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1-0
0-0
ออร์ฟาโร 4 -0.5
-0.75
-0.5
WAFF U23 Championship (WAFF U23 Championship)
FT 00:45 2 เลบานอน(ยู23)(N) 2-4
1-2
ปาเลสไตน์(ยู 23) 1 +0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:45 2 [W-20]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 2-0
0-0
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-15] 2 +1.25
+0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:45 [9]เอฟเค 2000 0-2
0-0
โคลดิ้ง[10] +1
+0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:45 1 [NS-15]FC Arlanda 3-5
1-2
Sandvikens AIK FK[NS-14] +1
+0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [POR JBC-1]พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) 3-3
0-0
ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17)[POR JBD-2] -
Spanish queen cup (Spanish queen cup)
FT 01:00 2 ลา โซลานา(ญ) 1-1
0-0
ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 3 +0.75
brazil youth (brazil youth)
Postp 01:00 [A15]ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)[A5] +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 01:00 2 ยูดี คอเยเรนเซ่ 2-1
1-0
ซีเอฟโซลเลอร์ 1 7 +0
FT 01:00 2 ซานตันยี 0-1
0-1
ซีดี บินิสซาเลม 7 -0.75
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 01:00 1 [SPA D33-16]เยย์ดา 3-0
1-0
เอสดี อีเจีย[SPA D33-17] 1 -0.25
+0
FT 01:00 4 [SPDRFEFB-16]ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-1
1-0
ซีดี อิซาร่า[SPA D32-4] 4 -1.25
-1
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 3 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1-0
0-0
Bragantino (W) 1 1 -1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:00 1 [NS-9]IFK Osterakers FK 3-2
0-1
คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค[NS-10] 1 1 -0.75
บราซิล คัมปิโอนาโต้ แซร์จิปาโน (Brazil campeonato sergipano)
Pend 01:00 Propriá
AA Guarany -0.25
-0.5
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B)
FT 01:00 3 Vocem SP 3-0
1-0
ริโอ บรานโก้เอสพี 1 +0.25
FT 01:00 3 GD Saocarlense 0-0
0-0
Matonense SP 2 +0.25
+0.5
FT 01:00 1 Gremio Prudente 3-1
2-0
ฟลาเมงโก(เอเอ) 4 -0.5
-0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 01:00 3 Juventud Pinulteca FC 0-0
0-0
เดปอร์ติโว มิกต์แลน 4 -0.25
+0
FT 01:00 1 Coatepecano IB 2-1
0-1
CSD Amatitlan 1 4 -0.25
-0.75
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 01:00 2 บอร์นมัธ (ยู 23) 1-1
0-1
อาร์เซน่อล (ยู 23) 1 +0.75
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 1 1 คริคูม่า 1-3
1-1
Avai 4 -1
-1.25
FT 01:00 2 Agrimaq Pilarense U23 3-2
3-2
AA Dimensao Saude U23 1 4 -1
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 4 AA Carapebus 1-0
1-0
ซีจีไอ เอพริล 7 2 -0.25
FT 01:00 4 Nova Cidade 1-2
1-1
Serrano BA 4 +0.75
FT 01:00 2 Perolas Negras 0-3
0-1
เซา กอนซาโล 3 -0.75
-0.5
FT 01:00 2 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 4-0
3-0
เซา เปาโล อาร์เจ 1 -0.5
-0.75
FT 01:00 3 Campo Grande CE 1-0
0-0
Serra Macaense 3 -0.25
FT 01:00 3 โอลาเรีย 4-0
3-0
กอยทาคาซ อาร์เจ 3 -1
-1.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:00 3 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 0-1
0-1
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 3 +2
FT 01:00 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 1-1
0-0
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 1 2 +1
+1.5
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:00 1 Elite CD 0-1
0-0
Gloria RS +1.25
FT 01:00 เกรมิโอ บี 11-0
3-0
Riopardense RS -3.75
-4
-3.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 5 Pague Menos U20 0-0
0-0
ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 1 5 +1
+0.5
Pend 01:00 เกรมิโอนาซีอองนัล (ยู 20)
Sao Gabriel U20 +1

-0.5
FT 01:00 2 Gremio Esportivo Laranjeiras U20 1-3
1-2
Porto Vitoria U20 1 +3
+3.25

+2
Pend 01:00 Petrolina PE U20
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) +0.75
FT 01:00 4 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 3-1
1-0
ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 1 2 +0.25
FT 01:00 4 Concordia U20 3-2
1-0
Hercilio Luz U20 3 -0.5
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน)
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) -
ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 01:15 [C3]เบลารุส(ยู 19) 1-2
0-1
ฮังการี(ยู 19)[C1] 3 +1.5
+1.75
+1.5
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 01:15 3 เยคราโน ดิปอติโว 3-2
1-0
ยูดี เมลิลล่า[SPA D35-13] 4 +0
+0.25
+0
บราซิล พาราเนนเซ่ ลีก (Brazil Paranaense League)
FT 01:20 1 [3]ลอนดริน่า พีอาร์ 1-1
1-0
คาสคาเวล พีอาร์[2] 3 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 [AUT D1-5]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-0
0-0
คัพเฟ่นเบิร์ก[AUT D2-13] -
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 01:30 [5]เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) 0-2
0-1
บีร์คีร์คารา (ญ)[3] -
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 01:30 3 โมราโล ซีพี 2-1
0-0
Tenisca 3 -0.75
-1
FT 01:30 3 [SPA D35-3]เรอัล มูร์เซีย 0-1
0-1
เฆเรซ เดปอร์ติโว 5 -1.25
-1
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:30 2 ตอบาเต้ ( ญ ) 3-0
1-0
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ญ) 2 -1.25

-2.25
-2
WAFF U23 Championship (WAFF U23 Championship)
FT 01:30 2 อิรัก (ยู23)(N) 2-0
1-0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) +0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 01:30 2 Potencia 1-2
0-1
ซาลุส 1 +0
FT 01:30 1 โคลอนซีเอฟ 2-2
2-0
Parque de Plata 5 -0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:30 1 เฮนเนส 05 4-1
2-0
เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 4 -1.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 4 GRECAL 2-4
0-2
Paranavai 4 +1.25
+1.5
FT 01:30 1 โกยาเนีย 1-1
0-1
Morrinhos FC 1 -0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 01:30 4 1 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 2-2
1-0
เอลเช่(ยู 19) 3 -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 2 Atletico Goianiense U20 1-3
1-1
โกยาส (ยู 20) 3 +0.5
Pend 01:30 Jardim America U20
Belavistense U20 +0.25
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 01:45 2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2-0
1-0
อเบอร์ดีน(ยู 21) 1 1 -0.75
-1.5
-1
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
Pend 01:45 [14]ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)[7] -
FT 01:45 [13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 1-5
0-1
ลอนดอน บีส (ญ)[9] -1.25
-1.5
FT 01:45 [5]Bridgwater Town women (W) 9-0
0-0
Keynsham Town Womens[10] -
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 01:45 [7]เบิร์นลีย์ (ญ) 0-1
0-0
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง[6] -0.5
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 01:45 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ 1-2
1-1
เอฟซี โรมาเนีย 2 -0.25
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 2 เคมบริดจ์ ซิตี้ 1-2
0-0
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 3 +0.25
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
Postp 01:45 Vale of Leithen
บอนนี่ริกก์โรส +3.25
+3.5
FT 01:45 1 เกรทน่า เอฟซี 0-3
0-3
Gala Fairydean 1 +2.75
+2.5
+2.25
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 2 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 6-2
4-1
Sion Swifts (w) -2
-2.25
FT 01:45 1 ลินฟิลด์(ญ) 2-1
2-0
ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) +1.25
+1.5
Southern League Cup (Southern League Cup)
FT 01:45 1 Slimbridge AFC 2-2
1-1
Cinderford Town +0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
Postp 01:45 คลิฟตันวิลล์(สำรอง)
ลินฟีลด์(สำรอง) -
FT 01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 4-1
4-1
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) +0
+0.25
+0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 1 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 3-2
0-2
มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 2 -2

-1
-0.75
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women)
FT 01:45 1 The New Saints (W) 2-0
1-0
Aberystwyth (w) 2 +1
+0.25
ยูฟ่าเนชันส์ลีก (ยูฟ่าเนชันส์ลีก)
FT 01:45 3 1 [5]อิตาลี 1-2
0-2
สเปน[7] 4 -0.25
scotland highland football league (scotland highland football league)
FT 02:00 [1]เฟรเซอร์เบิร์ก 6-1
3-1
ลอซีเมาท์ เอฟซี[13] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 5 1 [20]บราซิล เด เปโลตัส 1-0
1-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[16] 2 +0
+0.75
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 02:00 [ENG FAWSL-3]เชลซี เอฟซี (ญ) 3-3
1-2
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)[GER WD1-2] 3 -0.75
-1.25
FT 02:00 [ICE WPR-2]เบรย์ดาบลิค (ญ) 0-2
0-1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[FRA WD1-2] 1 +3.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 02:00 [32]โมร็อกโก 5-0
2-0
กินีบิสเซา[109] 3 -1.5
-2.25
-2
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 02:00 [6]พอร์ทสมัธ (ญ) 3-1
1-0
ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)[11] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 02:00 [3]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 7-1
2-0
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )[8] -3.5
-4
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 02:00 4 1 [13]Expreso Rojo 1-2
0-2
เรอัล คาร์ทาเกน่า[11] 3 -0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 4 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 0-2
0-1
Killester Donnycarne 1 -1
-0.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:00 4 Universidad Nacional de Cuyo 0-4
0-2
FADEP Mendoza 2 +0.75
+1
FT 02:00 CEC Mendoza 7-1
2-0
CA Fray Luis Beltran 2 -1.5
Pend 02:00 เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ
Boca Juniors Bermejo -0.25
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 02:30 4 Rosario 2-1
1-0
America de VIillazon 2 -1.75
FT 02:30 3 EM Huanuni 0-2
0-1
Deportivo Shalon 3 -0.75
FT 02:30 2 1 San Antonio Bulo Bulo 3-1
2-0
CD Nueva Cliza 1 1 -0.5
-0.75
FT 02:30 6 Universitario Cochabamba 1-1
1-0
Universitario De Vinto 6 -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:55 1 Unidos de Olmos 1-0
1-0
Club El Indio 4 -1
-1.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 [E-6]มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส[E-4] -
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 03:00 3 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 2-0
0-0
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 2 3 +0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 ปอร์โต วิ โฮ 1-0
0-0
Chacaritas SC +0
-0.75
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 03:00 3 AA Corisabba 0-0
0-0
Oeirense 2 +0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:30 3 ซีดี เปอร์โต กีโต 1-1
1-1
Guayaquil SC 2 3 -0.25
-0.5
FT 03:30 2 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1-1
1-0
CD Independiente Juniors 1 1 -0.5
+0
-0.25
FT 03:30 1 Club Atletico Porteno(N) 2-1
1-1
Cumbaya FC 3 +0
-0.5
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 03:30 2 [PAR D1(c)-5]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-1
0-0
Atletico Tembetary -1.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 03:30 1 1 CD Escuela Rey Pele 6-2
3-1
Corporacion Deportiva Sahagun 1 -0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 04:00 3 [15]โคเบรลัว 2-1
2-0
ซีดี เมกาเลนซ์[9] 5 -0.25
+0
-0.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 04:00 2 CSD Agua Blanca 2-1
0-0
คลับ ออโรร่า 3 +0
+0.25
FT 04:00 1 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1-1
1-0
เดปอร์ติโบซานเปโดร 4 -0.25
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 04:30 5 Parana San Nicolas 0-0
0-0
General Rojo 3 -1
-1.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 2 [20]ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 2-2
1-1
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 1 +1
+1.25
+1
FT 05:00 5 [12]ซิเอร่า 0-0
0-0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[7] 2 +0.25
+0
-0.25
FT 05:00 2 [17]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 3-1
1-0
ยูเวนตูเด้[15] 2 +0
-0.25
FT 05:00 3 [10]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-2
0-1
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[8] 3 +0
-0.25
+0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:00 2 1 [12]Lautaro de Buin 1-1
1-1
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[16] 2 -0.75
-0.25
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 4 1 [5]เซเลยา เอฟซี 1-0
0-0
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[7] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 05:00 1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 2-1
0-1
ซานโตส (ญ) 2 -0.25

-1.75
-1.5
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B)
FT 05:00 2 อินดิเพนเดนเต้ เอสพี 0-0
0-0
Uniao Suzano AC SP 2 +0.25
+0.5
+0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 05:00 1 Goiatuba 4-0
1-0
Aparecida GO 2 -1.75
-2
นิคารากัว เยาวชน (Nicaragua Youth League)
05:00 เรอัล เอสเทล(ยู 20)
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) -1.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 05:00 3 [5]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-1
0-1
Forge FC[2] 4 +0
+0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 05:30 2 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-0
1-0
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1 -0.25
-0.5
-0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 06:00 3 [COL D1(c)-3]ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0
0-0
เดปอร์ติโว เปไรร่า[COL D1(c)-7] 2 -0.75
-0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 06:00 1 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-1
0-0
พลาซ่า อมาดอร์ 2 +0.25
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 06:00 2 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 3-1
1-0
ครูไซโร่ (อาร์เอส) 2 -1
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:00 1 [PAR D1(c)-2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(N) 0-2
0-0
โซล เดอ อเมริกา[PAR D1(c)-4] 2 -0.5
-0.25
-0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน