ราคาบอล.cc







ผลบอล 7 ตุลาคม 2564ผลบอล 6 ตุลาคม 2564ผลบอล 5 ตุลาคม 2564ผลบอล 4 ตุลาคม 2564ผลบอล 3 ตุลาคม 2564ผลบอล 2 ตุลาคม 2564ผลบอล 1 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 5 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [10]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-0
0-0
บานฟิลด์[22] 3 -0.5
+0
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:30 2 Colatina ES 2-2
1-1
Pinheiros 7 -1.25
-1.75
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 06:40 2 Defensores Puerto Vilelas(N) 1-3
1-1
อัลเวียร์ 3 +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 1 1 [15]ฮัวชิปาโต้ 1-4
0-0
คูริโก้ ยูนิโด[11] 2 -0.5
+0
-0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 3 1 [10]เดลฟินเอสซี 2-1
2-1
มอนต้า เอฟซี[15] 1 5 -0.75
-0.25
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:00 2 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) 1-0
0-0
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 5 +0.5
+1
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 1 มอนเทอร์เรย์(ญ) 3-1
1-1
คลับ ลีออน (ญ) 5 -2.25
-2
-2.25
FT 07:00 3 1 คลับ อเมริกา (ญ) 2-1
0-0
ครูซ อซูล(ญ) 1 -1.5
-1.25
-1.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 1 [1]อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1-1
0-1
เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้[14] 5 -0.25
+0
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 2 ตีฮัวนา (ญ) 1-2
1-0
อัตลาส(ญ) 2 +0.5
+0.25
FT 09:00 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1-2
0-0
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 2 +0.75
+1.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 09:30 1 โคราส เดอ นายาริท 0-2
0-1
Mazorqueros FC -0.25
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 11:00 2 Mongoliin Temuulel (W) 1-0
0-0
Tuuliin Tom Tulnuud (W) 2 -0.25
korea womens league (korea womens league)
FT 14:30 [7]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 0-3
0-1
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[3] 1 +1
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 1 Persekat Tegal 1-2
1-1
ซิเลกอน ยูไนเต็ด 3 +0
-0.25
India JKFA Pro League (India JKFA Pro League)
FT 15:25 Food Supplies XI 0-2
0-2
Novelty FC +0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 1 [5]ไซโบ้ ซันเดย์ 0-3
0-2
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[1] +1

+2.25
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 15:30 4 1 Peerless SC 0-4
0-2
Bengal Nagpur Railway FC 4 -1.25
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [5]ฮวาชอน (ญ) 2-1
1-1
โซล อเมโซเนส (ญ)[4] -
Postp 16:00 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
คยองจู เอฟซี (ญ)[2] -
FT 16:00 [8]ชางยอง (ญ) 1-1
0-0
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:30 1 [7]เอฟเค อูราล-2 1-1
0-1
FK Spartak Tuymazy[8] 3 +0
-0.25
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
FT 17:00 2 BSF FC 1-0
0-0
SGHS FA 2 -0.25
-0.5
FT 17:10 2 Sikh Regiment Centre FC 2-3
1-2
Khalsa FC Chandigarh +0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 1 [5]โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 3-1
0-0
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[11] 1 +0
-0.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 18:00 2 1 Achva Reina 1-2
1-1
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[ISR D3N-4] +1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 [12]โปลิศ เทโร เอฟซี 2-0
2-0
ชลบุรี เอฟซี[2] 1 +0.5
+1
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 1 [A-6]แยงไกเยอร์ 1-2
1-2
ชูตัน กูซาร์[A-8] -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [14]โนสต้า โนโวทรอย 1-4
0-2
Torpedo Miass[12] 1 +0.25
+0
FT 18:00 1 [15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1-1
1-1
วอลกา อูลยานอฟสค์[1] 2 +1.75
+1.5
+1.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:02 Khovd 2-1
1-0
Hunters FC 4 -1.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:15 [A-5]โซรัซ FK อูลกัช 3-0
1-0
เอรัล นิวคัส[A-7] -0.75
-0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 3 เปอร์ซิจับ เจพารา 1-1
1-1
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 3 +0

+1.5
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 18:30 [ISR D3N-7]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 2-0
0-0
Maccabi Bnei Abu Snan 1 3 -1.25
-1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 3 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 0-2
0-1
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 3 -0.75
-1.25
-0.75
FT 18:35 1 [2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 3-0
0-0
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[6] 1 -1.5
-2.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 2 [10]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1-1
1-1
หนองบัวลําภู[8] 2 -0.75
-1.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
Postp 19:00 [2]บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[1] -0.75
-0.25
FT 19:00 [7]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-1
0-1
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[3] -0.75
-0.5
+0
Postp 19:00 [12]วีแกน (ยู 23)
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)[4] -
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 19:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 1-1
0-0
ไทจง เอฟซี +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:30 [BUL D2-17]FC Dobrudzha 0-2
0-0
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[BUL D1-5] +0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:00 [1]ฮัคเค่น (ยู 21) 3-2
1-0
ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)[5] -1
-1.5
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 20:00 2 บราม่า 2-3
0-2
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 1 +0
FT 20:00 2 อัล-โตร่า 0-2
0-1
Moghayer Al Sarhan -0.5
-0.25
England Reserves League (England Reserves League)
FT 20:00 Preston (R) 5-0
5-0
คาร์ไลส์(สำรอง) 1 -1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 [S-15]โรเตอร์ โวลโกกราด บี 6-0
3-0
FC Yessentuki[S-17] -0.25
-0.5
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 Ferrocarril Midland Reserves 1-0
1-0
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 4 +0
FT 20:00 2 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 1-0
0-0
ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 2 -0.25
FT 20:00 1 อัลมาโกร(สำรอง) 2-0
1-0
บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 2 +0.75
FT 20:00 3 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 1-3
0-2
เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 2 +1
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Postp 20:00 Flambeau de LEst
มูซอนกาติ เอฟซี -
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:30 3 [C-10]คาตันซาโร่ 3-1
2-1
ฟิเดริส อัลเดียร์[C-16] 1 2 -1
-1.25
-1
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 20:30 2 เพอเซอแรง เซอแรง 0-2
0-1
Dewa United FC 2 +0
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 1 [10]ซเวซดา เปียร์ม 3-0
0-0
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[13] 1 2 -1.5
-2
COSAFA Women Cup (COSAFA Women Cup)
FT 20:30 [146]นามิเบีย (ญ)(N) 1-0
1-0
สวาซิแลนด์ ( ญ )[157] -1
FT 20:30 3 แซมเบีย (ญ)(N) 1-0
1-0
ยูกันดา ( ญ ) 1 -1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 3 [3]เอฟเค ทิวเมน 3-0
2-0
เชลยาบินสค์[2] -0.25
-0.5
-0.25
21:00 [5]เอฟซี โนโวซีบีสค์
เออทิช 1946ออมส์[6] -
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup)
FT 21:00 1 Wisla Tczew 2-0
1-0
GTS Mokry Dwor 2 +1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:00 1 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) 2-0
1-0
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1 -0.25
FT 21:00 5 คิลเมส(สำรอง) 1-0
1-0
ออล บอยส์(สำรอง) 2 5 -0.75
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 21:00 2 SF Damaiense U19 1-2
1-1
เอซี อัลคานอิเนนเซ(ยู19) 5 +0.5
FT 21:00 4 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 2-0
1-0
มารินยาส เอฟซี(ยู19) -0.25
FT 21:00 2 บาร์เรียเรนเซ่ ยู19 1-0
0-0
SC Farense U19 3 -1
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:10 7 [16]Bisha FC 0-2
0-1
อัล-จาบาลีน[15] 1 6 +0.25
+0.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 21:40 3 [QAT D1-12]อัล คอร์(N) 0-0
0-0
อัล อราบี[QAT D1-4] 2 +0.75
+0
+0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [3]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 2-2
1-1
Orgryte U21[6] -1.5
-2
-2.75
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
FT 22:00 [KUW D1-3]อัล ซัลมิย่า 2-1
1-0
ยาร์มุค[KUW D2-2] -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 22:00 2 วาเลเรนก้า (ยู 19) 1-1
0-1
สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 2 -0.5
-0.75
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 22:00 3 ชาเวช (ยู 19) 4-1
1-0
เฟรียมุนเด้ (ยู19) 5 -3.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:05 3 [12]ฮาเจอร์ 0-0
0-0
นาจราน[13] 1 -0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [C-3]จีวาคีล่า เจเค 3-1
3-0
โอทีพี โออูลู[C-5] -0.5
-1
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:40 [7]อัล โอลูบัช 0-0
0-0
Al-Ameade[20] -0.25
+0
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 23:15 1 [12]ทีพีวี แทมเปเร่ 1-2
1-1
อีพีเอส เอสโป[11] 4 +0.75
+0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 23:30 3 FC Carlos Stein(N) 2-1
1-0
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1 3 -0.5
-1
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 23:45 1 [SWE WD1-2]BK Hacken (W) 0-3
0-1
โอลิมปิก ลียง (ญ)[FRA WD1-1] 1 +2
+1.75
+2.25
FT 23:45 [GER WD1-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 5-0
1-0
เฮชบี โคเก(ญ)[DEN WD1-1] 1 -1
-1.5
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 23:50 [QAT D1-9]อัล ชามาล(N) 2-1
1-0
อัล วาครา[QAT D1-6] +0.5
+1
+0.25

ผลฟุตบอลวัน 6 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [14]วาสเทราส เอสเค เอฟเค 3-0
2-0
จีเอไอเอส[12] 3 -0.25
-1
-0.75
FT 00:00 3 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2-2
0-1
แลนด์สโครน่า[5] 5 -0.5
-1
-0.5
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:00 Ehuate U21 7-1
4-0
เลดอย-สเมอรัม (ยู21) 2 -1
FT 00:00 1 เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) 2-2
2-1
Vanlose U21 2 +1.5
+1.25
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 00:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 1-1
0-1
เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 +1.75
+2.5
Cancel 00:00 สกอตแลนด์(ญ) ยู17
สโลวีเนีย(ญ) ยู17 -
kuwaiti federation cup (kuwaiti federation cup)
FT 00:00 [KUW D1-1]อัล นาสเซอร์ 0-4
0-0
อัล-ทาดามอน(คูเวต)[KUW D2-1] -
FT 00:00 [KUW D1-5]อัล คูเวต เอสซี 2-1
0-0
อัล-จาฮร่า -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 00:00 2 1 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 2-4
1-1
เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 1 -1.25
-1.5
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 00:00 [6]Suure-Jaani United (w) 1-5
1-4
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[1] +4.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 3 [9]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 2-1
1-0
เอฟซี ไพพินส์รีด[14] 3 -0.25
-1
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 2 [3]อัสเคอร์ 3-1
1-0
ควิด ฮอลเด้น[8] 1 -0.5
-1.25
-1
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 2 TuS Rein 3-0
0-0
กรัตคอร์น 1 4 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 3-2
1-1
FC Speyer 2 -2.5
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 00:00 1 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1-2
0-0
Deportivo Maldonado Reserve 2 +0.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:00 6 ฟอร์ซไฮม์ 0-0
0-0
FC Bruchsal 5 -0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 00:05 4 [9]อัล กาดาซิย่า 0-4
0-1
Al Sahel[15] 4 -1
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 2 FSV Vohwinkel Wuppertal 2-1
1-1
ทีวีดี เฟลเบิร์ท +1.75
FT 00:30 Siegburger SV 04 2-3
0-1
บอนเนอร์[GER RegW-19] 1 +0
+0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 1 [NG-12]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 1-1
0-1
ไอเอฟเค คูมลา[NG-9] 3 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 0-2
0-1
ออมันด์-เวเกแซค 1 -1
-0.5
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 00:30 CD Torre Fuerte 3-0
2-0
FC Academia Santa Cruz 2 -1.5
-1.75
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:00 4 [ENG L2-10]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-1
0-1
วอลซอลล์[ENG L2-21] 4 -0.5
-0.25
FT 01:00 1 [ENG L1-4]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 4-1
2-0
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[ENG L2-24] 2 -1.25
-2
-1.75
FT 01:00 1 [ENG L1-6]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2-1
1-1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[ENG L1-5] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 3 [ENG L1-9]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2-4
2-1
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[ENG U21B-4] 1 -0.5
-1
FT 01:00 4 [ENG L2-13]ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 2-2
1-2
มอร์แคมบ์[ENG L1-13] 1 +0.25
+0
FT 01:00 2 [ENG L1-18]จิลลิ่งแฮม 0-2
0-1
อิปสวิช ทาวน์[ENG L1-19] 2 +0
FT 01:00 3 [ENG L2-3]พอร์ทเวล 1-0
0-0
โรชเดล[ENG L2-16] 3 -0.25
FT 01:00 3 [ENG L2-22]แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2
0-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์[ENG L1-12] +0.5
+0.75
FT 01:00 [ENG L1-17]เชลแน่ม ทาวน์ 2-2
1-2
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[ENG L2-6] -0.75
-0.25
FT 01:00 [ENG L1-7]โบลตัน วอนเดอเรอส์ 4-1
1-0
ลิเวอร์พูล (ยู 21)[ENG U21A-7] -1

-2
-1.75
FT 01:00 1 [ENG L1-23]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3-1
0-1
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21B-12] -0.5
+0
-0.25
FT 01:00 4 [ENG L1-21]ชาร์ลตัน แอธเลติก 4-1
3-0
เซาแธมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21A-6] 1 -1
-1.5
FT 01:00 [ENG L2-14]คราวเลย์ ทาวน์ 0-4
0-2
เลย์ตัน โอเรียนท์[ENG L2-4] -0.25
+0
FT 01:00 1 [ENG L1-16]ลินคอล์น ซิตี้ 1-2
0-1
ซันเดอร์แลนด์[ENG L1-2] +0
-0.5
+0
FT 01:00 2 [ENG L1-22]ครูว์ อเล็กซานดร้า 2-0
1-0
วีแกน แอธเลติก[ENG L1-1] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 01:00 1 [ENG L2-15]ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-2
0-1
ทรานเมียร์ โรเวอร์[ENG L2-9] 4 -0.5
-0.75
-0.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 1 FF Lillehammer U19 6-2
6-1
รัวฟอสส์(ยู 19) 3 -0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:00 2 [17]เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 2-5
0-1
ลอส อันเดส[7] 1 +0
-0.25
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 1 de Maio FC 2-1
0-1
Ypiranga PE 1 +0
+0.25
bra spc (bra spc)
FT 01:00 3 ซานโตส บี 1-1
0-0
เซา เบอร์นาร์โด้ -0.25
+0
+0.25
FT 01:00 4 เออี เวโล คลับ เอสพี 0-1
0-1
โคเมอเชียล-เอสพี 3 +0.25
+0.5
FT 01:00 2 โนโรเอสเต้ 2-0
1-0
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 3 +1
+0.75
FT 01:00 5 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0-1
0-0
พรีมาเวร่า 2 -0.5
FT 01:00 2 ยูเวนตุส เอสพี 0-0
0-0
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส +0.75
+0.5
FT 01:00 3 Botafogo B SP 0-0
0-0
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 3 -0.75
FT 01:00 3 [BRA SPB-4]แอตทิเบีย 2-2
2-2
เตาบาแต[BRA SPB-13] 3 -1
-0.75
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 2 [2]Defensores de Cambaceres 1-0
1-0
Puerto Nuevo[4] 4 -0.25
FT 01:00 3 [5]Yupanqui 1-0
0-0
เดปอร์ติโบ มูนิซ[12] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 01:00 3 [3]Liniers 1-0
1-0
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์[9] 2 -0.5
FT 01:00 1 [1]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0-0
0-0
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[11] 1 4 -0.5
-1
-0.5
FT 01:00 4 [6]Argentino de Rosario 0-0
0-0
Centro Espanol[8] 1 2 +0
FT 01:00 3 [10]ซีเอ ลูกาโน 0-0
0-0
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[7] 3 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 2 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 1-0
1-0
เรอัลพิลาร์(สำรอง) 1 -0.25
FT 01:00 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) 0-2
0-0
นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1 2 -0.25
FT 01:00 ติเกร (สำรอง) 3-1
2-0
CA Atlanta Reserves -0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 1 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 0-0
0-0
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1 3 +0
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 4 SC Brasil Capixaba 5-2
3-0
แอตเลติโก้ อินเทปมิริม อีเอส 2 -0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:00 SV Menzelen 1-4
0-1
SV Scherpenberg +4
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:10 1 [17]นูเอว่า ชิคาโก้ 0-0
0-0
เทมเปอร์ลีย์[13] +0
+0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 01:30 1 [22]วิมบอร์น ทาวน์ 2-2
2-1
พูล ทาวน์[5] 3 +0.75
malta womans 1st league (malta womans 1st league)
FT 01:30 [2]สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) 12-0
6-0
Martal Method (W)[7] -
FT 01:30 [4]Raiders Lija (W) 0-2
0-2
มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)[1] -
Republic of Ireland U19 Cup (Republic of Ireland U19 Cup)
FT 01:30 2 Treaty United FC U19 2-0
1-0
แอธโลน ทาว์น(ยู 19) +0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 1 1 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 1-2
1-1
Aseev U20 1 5 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 [NIR D1-5]ลินฟีลด์ เอฟซี 1-0
1-0
อาดส์ เอฟซี[NIR CH-2] 1 -1.75
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 01:45 1 [ENG RYM-13]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0-3
0-1
โครินเธียน-แคชวลส์[ENG RYM-18] -0.5
+0
FT 01:45 1 Sholing FC 1-2
1-1
Bedfont Sports 3 +0.25
+0
+0.25
FT 01:45 3 [ENG CN-22]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 3-2
1-2
สเปนนีมูร์ ทาวน์[ENG CN-4] 1 2 +0.5
+0.75
FT 01:45 1 [ENG CN-8]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2-0
1-0
เลมิงตัน[ENG CN-10] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:45 2 มาร์รีน 2-2
2-0
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[ENG-N PR-15] 4 +0
+0.25
FT 01:45 [ENG CS-10]อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-1
0-1
ฮอร์สแฮม[ENG RYM-21] 2 -1.25
-1
FT 01:45 [ENG CS-8]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 3-1
2-0
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[ENG-S PR-7] -1.25
FT 01:45 1 [ENG CN-14]เชสเตอร์ เอฟซี 0-4
0-1
มาร์สค์ ยูไนเต็ด 1 2 -1.25
-0.75
FT 01:45 1 [ENG RYM-9]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-2
0-0
โบเวร์ส พิทซี[ENG RYM-17] 4 -0.75
FT 01:45 2 [ENG CN-2]แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0
1-0
Hanley Town -1.5
-1.75
FT 01:45 [ENG CN-7]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 3-0
2-0
แวร์ เอฟซี -1.25
-1.75
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:45 1 [ENG L1-10]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 5-0
2-0
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)[ENG U21A-10] 1 -0.75
FT 01:45 [ENG L2-8]บาร์โรว์ 1-3
1-0
ฟลีตวู้ด ทาวน์[ENG L1-20] +0.25
+0
Postp 01:45 [ENG L1-14]เอเอฟซี วิมเบิลดัน
Crystal Palace U21[ENG U21D2-8] -
FT 01:45 1 [ENG L1-8]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-2
1-0
สตีฟเนจ โบโรห์[ENG L2-17] -1.25
-1
FT 01:45 2 [ENG L2-2]ฮาโรเกต ทาวน์ 2-0
2-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21B-10] 3 -0.5
-0.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:45 1 [7]วอคกิ้ง 1-0
1-0
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[4] 3 +0.25
FT 01:45 1 [18]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
อีสต์ไลก์[16] 3 -0.5
+0
+0.25
FT 01:45 2 [15]วีลด์สโตน เอฟซี 0-0
0-0
โซลิฮัลล์ มอร์[10] +0.5
+0.75
FT 01:45 [2]บอร์แฮม วู๊ด 2-0
1-0
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[13] -0.25
+0
-0.25
FT 01:45 3 1 [3]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 3-2
0-1
น็อตต์สเคาน์ตี้[9] 2 +0.25
FT 01:45 2 [8]อัลทริงแคม 2-3
0-1
กริมสบี้ ทาวน์[1] 1 3 +0.25
FT 01:45 2 [14]เยโอวิล ทาวน์ 0-0
0-0
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[17] 1 5 -0.25
-1
FT 01:45 [6]บรอมลีย์ 3-0
2-0
เวย์เม้าท์[20] -1
-1.5
FT 01:45 1 [19]คิงส์ ลินน์ 1-1
1-1
บาร์เน็ต[22] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 01:45 2 [12]เร็กซ์แฮม 1-1
0-1
เชสเตอร์ฟิลด์[5] 4 -0.5
-0.25
FT 01:45 [23]โดเวอร์ แอทเตลิก 1-2
0-1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[21] 2 +0.25
+0
+0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 01:45 [15]วอลตัน แคชชวลส์ 2-1
1-0
แฮร์โรว์ โบโร่[11] 1 -0.25
FT 01:45 1 [4]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1-3
0-2
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[8] 1 7 -0.25
+0
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
Pend 01:45 วีซีดี แอธเลติก
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ -1.25
-1
FT 01:45 1 มัลดอนทิปทรี 2-1
1-0
บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 3 -0.25
-0.5
FT 01:45 3 Hanwell Town 5-1
2-0
Sutton Common Rovers 3 -0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 01:45 1 [2]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 3-2
0-1
เลเธอร์เฮด[22] 2 -1
FT 01:45 3 [3]เอนฟิลด์ ทาวน์ 2-0
2-0
คิงสโตเนียน[1] 4 +0
Postp 01:45 [18]โครินเธียน-แคชวลส์
มาร์เกต[8] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 01:45 [9]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
0-0
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[10] 1 -0.25
+0
FT 01:45 [4]แบมเบอร์ ไบร์ท 3-0
3-0
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี[2] 4 +0.25
+0.5
FT 01:45 1 [6]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 5-0
0-0
แกรนแธม ทาวน์[21] 1 2 -0.5
FT 01:45 [3]บักซ์ตัน เอฟซี 4-1
1-1
ไวท์บี้ ทาว์น[5] 1 -0.25
Postp 01:45 [12]สการ์โบโรห์
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[15] -
FT 01:45 2 [1]มัตล็อค ทาวน์ 1-0
1-0
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[17] -1.75
-1.5
FT 01:45 2 [19]มอร์เพธ ทาวน์ 3-1
3-1
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[20] 3 +0
-0.5
Postp 01:45 [14]นานท์วิช ทาวน์
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[13] +0
FT 01:45 [18]วิตตัน อัลเบียน 4-2
3-1
ไฮด์ เอฟซี[16] +0
+0.25
FT 01:45 4 [11]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 0-2
0-1
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[8] 3 -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 01:45 [3]จิลลิ่งแฮม(ญ) 1-0
0-0
Crawley Wasps (w)[4] -
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 01:45 1 [8]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 0-0
0-0
น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)[3] +0.75
+1
+0.75
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 1 Warrington Rylands 2-1
0-0
เวิร์คคิงตัน 2 +0.25
+0
FT 01:45 2 Shepshed Dynamo 0-0
0-0
คอร์บี้ ทาวน์ 2 +0.25
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 01:45 East Kilbride 3-0
2-0
Dalbeattie Star -0.25
FT 01:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) 1-4
1-4
Cumbernauld Colts 1 1 -3.5
-3.25
-3.5
FT 01:45 3 Civil Service Strollers FC 3-1
3-1
Caledonian Braves -0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 1 ร็อคเม้าท์ 2-1
0-0
วิทยาลัยคอรินเทียนส 2 -1.25
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 01:45 1 [8]เลสตัน เอฟซี 1-3
0-1
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[18] -0.5
FT 01:45 1 [11]อัลเวเชิร์ช 1-2
1-1
รูเชล โอลิมปิค[6] -0.25
FT 01:45 1 1 [3]Hednesford Town 0-4
0-2
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[9] 1 -0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 02:00 1 [SPA WD1-1]บาร์เซโลน่า(ญ) 4-1
2-0
อาร์เซน่อล (ญ)[ENG FAWSL-1] 5 -1.75
-1.5
-1.75
FT 02:00 1 เบนฟิก้า ( ญ ) 0-0
0-0
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 2 +3
+3.25
+3
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 02:00 1 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-1
1-0
แรมปรา จูเนียร์ 5 -0.75
-0.25
-0.5
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:00 2 Larne Reserves 1-1
0-0
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 1 -0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 02:20 5 Semillero Bolivarense 0-3
0-2
Balon Pie Positivo 2 -0.75
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 02:30 1 Ciudad Nueva Santa Cruz 1-1
1-0
Argentinos Juniors Santa Cruz 3 -0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 03:00 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 2-1
1-1
Los Chankas 5 -0.75
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
Pend 03:00 Andes Talleres
Deportivo Algarrobal -
FT 03:00 Andes Talleres 1-2
0-1
Deportivo Algarrobal -1.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:30 ลาล่าเอฟซี 0-1
0-1
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 03:30 3 [PAR D1(c)-3]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่(N) 1-1
0-0
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[PAR D1(c)-7] 2 -0.25
-0.5
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 04:30 3 วิลล่า เทเรซ่า 0-2
0-2
ดานูบิโอ เอฟซี 2 +0.75
+0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 3 1 [2]อาไว เอฟซี เอสซี 1-1
1-0
ปอนเต เปรตา[15] -0.25
-0.75
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 05:30 3 Atletico Bermejo 3-4
2-2
Union Tarija 4 -1.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:00 2 [PAR D1(c)-10]โอลิมเปีย อาซันซิออง(N) 2-1
1-0
เรซิสเตนเซียเอสซี[PAR D2-2] 2 -0.75
-1
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 06:00 2 Baraunas RN 1-2
1-1
Riachuelo AC 4 +0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 06:00 4 Colon de San Justo 2-1
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1 -0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน