ราคาบอล.cc







ผลบอล 3 ตุลาคม 2564ผลบอล 2 ตุลาคม 2564ผลบอล 1 ตุลาคม 2564ผลบอล 30 กันยายน 2564ผลบอล 29 กันยายน 2564ผลบอล 28 กันยายน 2564ผลบอล 27 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 1 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 06:30 2 1 Nacional Senac 1-3
1-0
Garcia Agreda 3 -0.25
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 06:30 2 Potyguar Seridoense 2-1
0-0
Mossoro 1 -0.5
-0.25
FT 06:30 1 Baraunas RN 5-0
2-0
Parnamirim SC 1 -1.25

-2.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 06:40 1 FC Ilusion Vallenata 2-4
0-2
Academia Nacional de Futbol 3 +0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 2 [4]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(N) 2-0
1-0
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[5] 2 -0.75
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 5 [21]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 1-2
0-1
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[9] 1 3 +0
+0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 3 Guayaquil SC 1-0
0-0
เดปอร์ติโบ กีโต้ 3 -0.75
-0.5
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 07:00 2 [CRC D1(a)-2]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 4-2
3-2
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า[GUA D1(a)-1] -0.75
-0.5
-0.75
Panama First Division Women (Panama First Division Women)
FT 07:00 Alianza FC Panama (W) 0-5
0-1
เทาโร เอฟซี (ญ) 1 +3.75
FT 07:00 1 SD Panama Oeste (W) 1-0
1-0
CA Independiente de la Chorrera (W) 2 -0.25
-0.5
FT 07:00 3 Atletico Chiriqui (W) 1-0
0-0
Mario Mendez FC (W) 2 -2.5
-2
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 1 [BRA D1-9]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-0
1-0
ซีเอ เพนาโรล[URU D1(c)-2] 3 -0.5
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 4 [9]แซมปายโอ้ คอเรีย 1-1
1-0
เรโม เบเลม[10] 1 2 -0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 1 [2]เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) 1-3
1-2
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[4] 1 -0.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:30 3 Argentina Quilmes Rafaela 2-1
1-1
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 6 -1.25
FT 07:38 1 Atletico Rafaela LRF 4-1
3-0
Florida de Clucellas 3 -1.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 07:40 4 [17]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-1
0-1
อ็องเซ่ กัลดาส[18] 3 -0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:50 3 [7]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2-1
0-1
Monarcas Morelia[3] 5 +0.25
+0
+0.25
FT 09:05 3 [11]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2-1
2-1
Cocodrilos de Tabasco FC[4] 3 -0.25
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 09:15 1 ซีดี โมตากัว 1-0
1-0
ยูเนี่ยนเดปอร์ติโว ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 3 -0.75
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women)
FT 10:00 Khad (W) 0-1
0-0
Mongoliin Temuulel (W) -0.5
-0.75
FT 12:00 1 Aldariin Daichid (W) 0-6
0-2
Tuuliin Tom Tulnuud (W) 2 +4.5
+4.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 13:00 2 Hapoel Umm al-Fahm U19 1-0
1-0
เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) 1 +0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 14:00 2 [6]Konopliev Youth 1-0
0-0
เอฟเค อูราล (เยาวชน)[8] 2 -0.25
-0.5
-0.25
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:30 1 ไทจง เอฟซี(N) 3-0
3-0
ฮ่องกง เอฟซี +0
-0.5
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 14:45 [S-14]บีไน ไอลัท 0-2
0-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-4] -
FT 15:00 [2]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1-0
0-0
รูบิ ชาปิร่า[16] -0.25
-0.5
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 15:00 1 [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-1
1-0
อีกิบาสตัซ[6] +0.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 15:00 Ilch
Shonkhoruud -3.75
-4.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
Pend 15:15 Tally Valley Reserves
Mudgeeraba SC Reserves -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 2 [1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 2-0
1-0
หนันท่ง ฉื่อยัน[2] 1 -1
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 15:30 1 BSS Sporting Club 1-2
0-1
George Telegraph FC 3 -0.25
-0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:45 Fulham United Reserves (w) 0-6
0-3
Metro United FC Reserves (w) +1.75
FT 15:45 2 Adelaide University Reserve (w) 3-3
0-1
Salisbury Inter Reserves (w) -2
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:45 1 1 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 0-4
0-1
Beitar Haifa Yakov 2 +0
+0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:00 2 [1]ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 4-0
2-0
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[6] 3 -0.5
FT 16:00 3 [S-15]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-1
0-0
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-8] -0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [4]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 2-0
2-0
Inhulets Petrove U21[14] -
FT 16:00 [12]ลวีฟ(ยู 21) 0-2
0-0
ดนีโปร-1 (ยู 21)[10] -
FT 16:00 [9]โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 0-0
0-0
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)[7] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 16:00 3 [10]Rubin Kazan (w) 0-2
0-1
FK Rostov (w)[5] 2 +1.5
+1.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 16:00 2 1 Rubikon 0-1
0-0
MFA Munkach Mukachevo 2 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 2 มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า 5-4
2-2
Hapoel Merhavim 2 +1
+0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:15 1 [9]ฮาโปเอล อิกซาล 0-4
0-1
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[3] 1 -0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
Pend 16:15 West Adelaide Reserve (w)
Adelaide City Reserve (w) -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [16]โชนัน เบลมาเร่ 0-1
0-0
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] 1 +0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 1 [10]Strogino Youth 4-1
2-0
อูฟา (เยาวชน)[9] -0.5
-0.75
-0.5
FT 17:00 2 [B-10]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 0-2
0-0
Chertanovo Moscow Youth[B-4] 1 +1.5
+1.25
FT 17:00 1 [B-3]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 4-0
2-0
Khimki Youth[B-9] 2 -2.25
-1.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 2 [10]ชางวอนซิตี้ 0-0
0-0
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[5] 1 +0
FT 17:00 2 [11]ฮวาซอง เอฟซี 1-1
0-1
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[8] +0
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [2]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 0-2
0-2
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[1] -
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 17:00 4 [3]คีแรนไชม์เคนท์ 1-3
0-1
FK Aksu[4] 3 -0.5
-0.25
FT 17:00 5 1 [2]มาคฮ์ทาเรล 1-3
1-0
อ็อคเซเปส[1] 7 +0
+0.25
+0
FT 17:00 3 [10]FK Bolat Temirtau 6-0
3-0
FK Igilik[9] 1 -0.5
-0.75
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 17:00 2 ราปิด บูคาเรสต์ 2 3-1
2-0
Arges Pitesti B 2 -1
-0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:00 4 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 2-3
2-3
เอฟซี อิสลอช(สำรอง) -0.25
FT 17:00 1 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 7-1
3-1
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 4 -0.5
-0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 เบต้าเปตะห์ ติกวา 0-1
0-0
Hapoel Mahane Yehuda +1.25
COSAFA Women Cup (COSAFA Women Cup)
FT 17:00 [149]มาลาวี ( ญ )(N) 3-2
2-2
โมซัมบิก (ญ)[159] -0.25
-1
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
17:00 [4]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)
Vizela U23[6] -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 17:10 Tallebudgera Valley FC
มูดกีราบา -1.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:15 5 [S-12]มัคคาบี้ ยาฟเน่ 3-2
2-1
เอฟซี ดิโมนา[S-2] 4 +0
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 3 [13]Vpk Agro Magdalinovka 1-0
0-0
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[10] 6 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 Downtown Heroes FC 1-0
0-0
J K Bank XI +0.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:30 Hapoel Ironi Sefad 3-1
2-0
บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 1 2 -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:45 2 [S-18]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1-2
0-0
ฮาโปเอล เบนาย ลอด[S-7] 3 +0.75
FT 17:45 3 [S-1]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1-2
0-2
ชิมชอน คาฟร์ กาซิม[S-6] 4 -0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:45 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 3-7
1-3
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) +4

+2.5
+2.25
FT 17:45 1 Fulham United (W) 4-2
4-1
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) +1
+0.5
FT 17:45 West Adelaide (W) 2-2
1-2
แอดิเลด ซิตี้ หญิง -0.75
-1
south asian football federation (south asian football federation)
18:00 [158]มัลดีฟส์
เนปาล[168] -
FT 18:00 2 1 [205]ศรีลังกา(N) 0-1
0-0
บังกลาเทศ[188] 3 +1.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 2 [1]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0-1
0-1
FK Nizhny Novgorod Youth[3] 1 -1.5
-2.25
FT 18:00 4 [B-7]เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 1-0
0-0
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[B-6] 3 +1
+0.75
+1
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 1 [1]ชลบุรี เอฟซี 2-3
2-1
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด[3] 3 -0.25
-0.5
-0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:00 3 [9]โคแคน 4-2
2-0
ปัคตากอร์[1] 2 +1.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 2 [S-5]MS Ironi Kuseife 0-4
0-2
ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม[S-3] 1 2 +0.5
FT 18:00 4 1 [S-17]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 2-0
0-0
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[S-9] 3 +0
FT 18:30 6 [18]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 2-1
1-0
ฮาโปเอล คัวแคบ[8] 5 +1.25
FT 18:30 2 [S-11]ฮาโปเอล อิกซาล 0-5
0-3
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค[S-10] 3 +0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 3 1 [6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0-5
0-4
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[5] 2 +1
+0.25
FT 18:35 6 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 2-5
0-3
คุนชาน เอฟซี[B-3] 5 +0.25
+0
+0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 19:00 [4]FC Sfintul Gheorghe 4-1
0-1
เอฟซี ฟลอเรชติ[8] -2

-0.25


-2.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 3 [B-5]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-3
0-1
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[B-1] 4 +1.75

+0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 [10]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 1-2
0-1
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[13] -
FT 19:00 [S-13]มัคคาบี้ ชารายิม 6-0
5-0
ฮาโปเอล แอชเคลอน[S-16] 1 1 -0.5
-1
FT 19:00 2 [15]ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 2-0
1-0
ไอโรนี่ เนเชอร์[17] 1 -0.25
FT 19:00 4 [11]มัคคาบิ ทามร่า 2-1
0-0
ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี[14] 1 -0.75
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 19:00 [5]Olimp Comrat 4-2
3-0
เรอัล ซัคเซส[11] -1.5
FT 19:00 [1]Sporting Trestieni 2-1
0-0
FC Sucleia[9] -1
FT 19:00 [12]เอฟซี คาฮูล-2005 0-3
0-2
เอฟซี เชอร์ริฟ บี[3] +0.75
+1
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 เฟนิกซ์(ยู 19) 2-0
0-0
เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 3 -0.75
FT 19:00 3 1 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 3-0
3-0
Torque U19 1 1 +0
FT 19:00 1 เบลล่า วิสต้า (ยู 19) 1-4
1-3
โปรเกรสโซ่(ยู 19) 2 +0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 2 [7]คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 4-3
3-1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[5] 1 +0.5
+0.25
+0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 1 [7]มิลล์วอลล์(ยู 23) 3-1
2-1
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[14] 2 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 19:00 1 FC Sportul Bucuresti 1-1
0-0
AFC Asalt Bucuresti +0
FT 19:00 1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 0-0
0-0
Armata Aurul Brad -1.75
-2
-2.25
FT 19:00 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ 4-0
1-0
CSM Fetesti 2 -1.75
FT 19:00 1 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 3-3
2-2
Progresul Somcuta Mare 1 -1.25
-1.5
FT 19:00 2 FC Academica Clinceni II 0-2
0-0
ทูนาริ 2 +1.25
FT 19:00 2 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 1-0
1-0
ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย 1 -0.5
FT 19:00 1 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 4-1
2-0
CS Avantul Periam 1 -1
Pend 19:00 พาสคานี
Husana Husi +1.25
FT 19:00 3 Farul Constanta II 5-1
1-0
FC Agricola Borcea 1 2 -0.5
-0.75
-1.25
FT 19:00 3 ACS Vedita Colonesti MS 2-1
1-0
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1 3 -1.25
-1
FT 19:00 5 Odorheiu Secuiesc 4-1
1-1
CSO Plopeni 2 -0.75
FT 19:00 3 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 1-0
1-0
ยูนิเรีย บาสคอฟ 2 -0.5
FT 19:00 2 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 1-1
0-0
ซีเอส สตินก้า บาเกา 1 -0.25
+0
FT 19:00 1 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 2-0
0-0
ACS Progresul Pecica 4 -0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:00 1 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 2-4
1-1
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 2 -1
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 19:00 3 1 Alecrim Natal RN 2-1
1-0
พัลไมรัส อาร์เอ็น 1 1 +0.5
+0.75
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:15 1 [14]Taraggi 1-2
1-2
Al-Jndal[1] 4 -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:15 2 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2-2
2-0
เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 5 -0.75
-1
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 3 [4]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 0-0
0-0
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[10] 1 -0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:30 3 [9]โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0-1
0-0
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค[8] 1 -0.25
+0
-0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:30 [A-6]อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 1-0
0-0
Al-Washm[A-4] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:30 1 [3]อัล โชลต้า 2-2
2-1
อาร์บิล[13] 1 -1.5
-1.25
FT 19:30 [10]แบกแดด 0-0
0-0
นาฟิต อัล ยันนูป[4] +0
อียิปต์ ดิวิชัน 2 (Egypt Division 2)
FT 19:30 1 เอล ดัคเลยาห์ 4-3
3-1
เปโตรเจ็ท 2 -0.25
-0.5
FT 19:30 1 เทอร์ซาน่า เอสซี 1-2
0-0
FC Porto Suez 2 4 +0
FT 19:30 1 วาดี้ เดกลาเอสซี 4-1
2-0
Banha 2 -0.75
Pend 19:30 สูซ มอนตากฮาบ
ZED FC -0.25
FT 19:30 Telecom Egypt 1-1
0-1
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1 +0.25
Pend 19:30 Bur Fouad
El Sekka El Hadid +0
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 19:40 2 [A-5]อัล บูกาย์รียาห์ 2-0
0-0
Al Dahab[A-9] -1.25
FT 19:45 [A-8]Al Liwaa 1-2
0-0
อัล ลิยาช[A-12] -
FT 19:45 [11]Arar FC 1-2
0-0
ฮอตเทิร์น[4] -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:45 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 6-0
2-0
Smorgon 2 1 -2.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 20:00 [7]ราดนิคกี้ 1923 0-2
0-0
โคลูบารา[10] 2 -0.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 20:00 2 [9]ฮาโปเอล อฟูล่า 0-1
0-0
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[13] 1 -0.25
-0.5
FT 20:00 2 [2]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 2-1
0-0
ฮาโปเอล ริซอน[8] 1 4 +0
-0.25
FT 20:00 2 [3]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-1
0-1
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[7] 2 -0.75
-0.25
-0.5
FT 20:00 3 [1]คาฟร์ กาซิม 3-2
3-1
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[11] +0.25
FT 20:00 3 1 [4]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 4-3
0-2
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[10] 4 -0.25
+0
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 1 Shabab Al-Amaari 0-2
0-1
Shabab Alsamu 2 +0
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ)
FT 20:00 2 [MAS PL-7]พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 0-1
0-0
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[MAS PL-1] 1 +0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:00 4 1 [4]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 2-3
0-3
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[5] 7 +0.25
+0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 20:00 [3]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 2-1
0-0
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[9] -
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 20:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 0-8
0-3
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) +1
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 20:00 [7]Lokomotiv Vitebsk (w) 4-0
2-0
FC Gomel (w)[10] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
20:00 [12]Pogonmazovik
เลช พอซนาน 2[8] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:00 3 [3]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2-2
1-1
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[11] 2 -1
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1)
FT 20:00 1 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-0
รูวู ชูตติ้ง 2 -0.75
-0.5
FT 20:00 2 1 Dodoma Jiji FC 0-1
0-0
ซิมบ้า 1 +1.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 20:00 1 NK Orijent U19 2-0
0-0
Bjelovar U19 1 -1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 4 2 โคลอน (สำรอง) 2-0
1-0
แบนฟิลด์(สำรอง) 1 1 +0
FT 20:00 3 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-3
0-1
บานฟิลด์(สำรอง) 6 +0
FT 20:00 5 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1-1
1-1
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 3 -0.25
+0
FT 20:00 4 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2-2
0-1
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 -0.5
FT 20:00 1 1 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1-0
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 4 +0
FT 20:00 2 พลาเทนเซ่(สำรอง) 4-0
2-0
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 3 -0.75
FT 20:00 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 0-2
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 5 +0
-0.25
FT 20:00 4 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-1
0-0
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 2 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 20:00 2 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 2-0
1-0
Skoruk Tomakovka 3 +0
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Postp 20:00 [7]มูซอนกาติ เอฟซี
รูกินโซ เอฟซี[11] -
20:00 [6]วิทาโล
Bumamuru[2] -
FT 20:00 2 [11]บูจุมบูรา ซิตี้ 1-1
0-1
Royal Muramvya FC[9] 1 +0.25
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2)
FT 20:05 [A-14]Wajj 1-0
0-0
อัล เอ็นเทซาร์[A-13] -
UAE Etisalat Emirates Cup (UAE Etisalat Emirates Cup)
FT 20:15 อัลบาเตห์ 0-0
0-0
ฮัทต้า คลับ 2 +0
+0.25
FT 20:15 2 [UAE D1-4]ดิบา ฟูไจรัช 1-2
0-1
อัล อราบี[UAE D1-6] 3 -0.25
-0.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 20:15 1 [10]เมตาลุค เบคาเบด 1-2
1-0
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[6] 1 2 +0
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 20:30 [18]เจนเออะแร็ล ดิแอซ 3-1
0-1
อติรา เอฟซี[7] +0
+0.25
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 20:30 1 [8]Radnik Sesvete 0-1
0-0
Bijelo Brdo[1] 1 1 -0.25
-0.5
COSAFA Women Cup (COSAFA Women Cup)
FT 20:30 [55]แอฟริกาใต้(ญ) 0-0
0-0
แองโกลา (ญ)[127] 3 -3.5
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
Postp 20:35 [5]อัล วาครา
อัล-ดูฮาอิล[2] +1
+1.25
FT 20:35 1 [6]อัล ไซลีย่า 0-0
0-0
อัล คอร์[10] 1 -0.25
-0.75
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:00 7 [5]ดูก้า ปรากซ์ 0-1
0-1
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[8] 3 -1
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 21:00 3 [10]โอแทลลอส อเทียนัว 0-4
0-2
Omonia 29is Maiou[1] 3 -0.5
+0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 1 [12]พูเอบลา (ยู20) 1-1
1-1
ปาชูก้า(ยู20)[14] 2 +0
FT 21:00 5 1 [18]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 1-0
1-0
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[13] 3 +0.25
+0.5
แองโกลา ฌิราโบล่า ลีก (Angola Girabola League)
FT 21:00 [4]บราวอส โด มาควิส 1-1
0-0
Benfica Lubango[3] -
FT 21:00 [9]Kabuscorp do Palanca 2-2
1-1
Sporting Cabinda[15] -
FT 21:00 [12]Progresso da Lunda Sul 0-0
0-0
Sagrada Esperanca[14] -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 21:00 1 Deportivo Espanol (W) 1-1
1-0
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) 1 3 -1.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 21:00 3 1 Boyaca Chico U23 3-2
3-0
Arauca U23 1 1 +0.5
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 21:00 5 1 โควา พีดาเด้ 0-2
0-1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1 2 +0.25
+0
+0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 21:15 3 เอสซี อิมบาบูรา 3-1
0-0
CD Filanbanco 1 3 -0.75
-1
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 21:30 [1]โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3-1
2-0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[11] 4 -0.5
-0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 21:30 3 [10]เนเมน กร็อดโน่ 0-1
0-1
เอฟซี รุค เบรสต์[4] 1 4 +0.25
+0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:30 4 1 [4]โอโบโลน เคียฟ 0-0
0-0
ครีฟบาส[2] 3 +0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:00 2 [11]ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
0-0
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[9] 2 +0
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:00 [3]ดูนาจสก้า สเตรด้า 4-2
2-0
ซลาเต้ โมราฟเซ่[11] -1
-1.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:00 4 [8]PAEEK Keryneias(N) 1-3
1-0
เออีเอล ลิมาสซอล[3] 2 +0.75
+1
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 2 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ 0-0
0-0
สปายริส เคานาส[3] 3 +0.25
+0
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 1 [1]เบอโน่ 2-1
1-0
สปาร์ตาปราก 2[2] 2 -1
-1.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 1 [1]อัล วีห์ดัต 0-0
0-0
อัล ฮุสเซน อีร์บิด[5] 3 -1.25
-1.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:00 2 [1]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3-0
1-0
สลาโว วีเซลัด[9] 3 -1.25
-1.75
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:00 [1]ซีเอส เปโตรคุบ 6-1
3-1
ดินาโม ออโต[6] -1.75
-2.5
-2.25
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 22:00 3 [8]Jezero Plav 1-0
1-0
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด[2] 2 +0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:00 [18]Al Minaa 0-2
0-1
Zakho[5] -
FT 22:00 [6]อัล นาจาฟ 0-0
0-0
อัล ฮานลาบา[8] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:00 [NE-9]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-0
0-0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-8] +1
+1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 1 ทีไอพีเอส วันตา 2-2
1-1
อัตเลตีโก เมลมิ 2 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 22:00 1 [B-14]เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 1-1
1-1
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-8] 4 +0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1-1
0-1
นีเวลล์ส (สำรอง) 1 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 22:00 2 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1-0
1-0
SC Poltava 2 -1
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:20 1 [8]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 2-1
2-1
อัล-ไฟฮา[6] 2 -1
-0.75
FT 22:25 2 [10]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2-2
0-1
อัล บาเดน[12] 4 -1
-0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:30 1 [9]อินติกัส เดปอร์เตส(N) 3-2
1-2
คาร์ลอส แมนนุซซี่[6] 2 +0
-0.25
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 22:30 3 [3]ซีล่า เอฟเค 1-0
1-0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[5] 2 -0.25
+0
-0.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:30 [8]UTS Union Touarga Sport Rabat 0-0
0-0
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[16] -
FT 22:30 [9]TAS de Casablanca 1-0
1-0
คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์[14] -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 4 1 [C-5]โอทีพี โออูลู(N) 2-4
1-2
เจเอส เฮอร์คิวลีส[C-2] 5 +0
+0.25
+0
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League)
FT 22:30 3 RC Bobo Dioulasso 0-2
0-1
Kiko FC 2 -0.25
-0.5
FT 22:30 AS Sonabel 2-1
2-1
AS Douanes Ouagadougou -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:40 3 2 เอฟซี ไวคิงกิต 3-1
1-1
พุยยุ เฮลซิงกิ 1 2 +0
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 1 [7]ซาเกลบี้ ลูบิน 0-1
0-0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[6] 2 -0.5
-0.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 22:59 [7]เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-2
0-2
เฮชเอ็นเคกอริก้า[5] 4 +0
+0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 2 [3]เมียดิซ เลกนิก้า 4-2
2-1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[4] 1 -0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:59 2 [10]วิโซซิน่า จิคลาวา 3-1
2-0
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[7] 2 5 -0.25
south asian football federation (south asian football federation)
FT 22:59 2 [168]เนปาล(N) 1-0
0-0
มัลดีฟส์[158] 2 +0.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:59 1 Jabal Al Mukaber 2-1
2-0
Islami Kalkelea 1 3 -1.25
-2
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:59 [M-8]ฮลูชิน 2-1
0-1
เอสซี ซนอย์โม[M-18] 3 -1.25
-1.5
FT 22:59 3 [M-2]สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-1
1-0
เวลเก เมซิริคิ[M-9] 3 -1.25
-1.5
FT 22:59 1 [2]เอฟซี ปิเซ็ค 3-0
1-0
Povltava FA[14] 4 -1.25
-1
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:59 4 [7]Atomsfera Mazeikiai 3-3
1-0
Banga Gargzdai B[6] 2 +0.25
+0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:59 3 [14]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2-2
1-0
Radunia Stezyca[5] 2 +0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 7 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 2-2
2-2
ATUS Ferach 2 -0.25
FT 22:59 3 SC Ostbahn XI 1-3
0-0
Sportunion Mauer +1
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 22:59 2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 1-10
1-6
ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 1 +5.5
+5.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 22:59 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 1-1
0-1
SV 09 Arnstadt 1 -1.5
-1.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 22:59 EC Taveiropolis U20
โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) -
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:59 3 Risaralda U23 0-0
0-0
Magdalena U23 1 -0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 23:15 2 [4]อัล อราบี 0-4
0-0
อัล ซาดด์[1] +1.25
+1.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 [7]แวร์เดอร์ เบรเมน 3-0
0-0
ไฮน์เดนเฮลม์[3] -0.5
-0.25
-0.5
FT 23:30 2 1 [17]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-1
1-0
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[5] 3 +0.5
+1
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 6 [16]เอฟซี มาริอูพอล 0-2
0-2
รุกห์ วินนีกี้[9] 2 -0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 23:30 1 [3]เฟรเดอริเซีย 0-2
0-1
ลิงบี้[2] 2 +0
+0.5
+0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 3 [16]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 2-5
1-2
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[10] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 23:30 1 [5]เอสเคยู อัมเสตทเทน 3-0
1-0
คัพเฟ่นเบิร์ก[13] -0.75
-1
FT 23:30 1 [12]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-3
0-1
เอสวี ฮอร์น[8] 5 -0.5
-0.25
FT 23:30 1 [14]FC Superfund Pasching 1-3
0-1
ซังค์ พอลเท่น[11] 2 +0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 23:30 1 [3]ดินาโม มินส์ค 1-2
0-2
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค[1] 1 +0
-0.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 23:30 1 [5]โคลดิ้ง บี (ญ) 2-1
0-1
อัลบอร์ก (ญ)[8] 3 -1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 2 [NE-18]แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-4
0-3
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-7] +0.75
+0.25
+0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 23:30 1 [NG-13]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 5-1
1-1
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-15] 3 -1.75
-1.5
-1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 4 Aifk Turku 0-2
0-0
TPS Turku II 1 +1.25
FT 23:30 3 เอฟซี คุไซซิ 5-2
2-1
พอนนี่สตาร์เกท 1 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 1 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 1-4
1-3
เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 1 +0.75

+1.75
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 23:30 4 เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) 2-0
1-0
FA Kalev Tartu U19 1 -0.25
+0
-0.5
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 23:30 4 SK Batov 6-1
3-0
FK Morkovice -0.75
-0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 23:45 3 [5]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0
0-0
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[12] 3 +0
-0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:45 3 ซาปา 8-2
5-1
เอฟซี เอสพู 2 1 -3.5

ผลฟุตบอลวัน 2 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 2 [9]โอเดนเซ่ บีเค 6-0
4-0
เวเจิล[12] 3 -0.5
-1
-0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 1 [4]เอล์ฟส์บอร์ก 1-0
1-0
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[12] 1 -0.75
-1
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 [5]คารากูมรัค 3-1
3-0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[15] 3 -0.25
+0
FT 00:00 3 [13]อันตัลยาสปอร์ 1-2
0-1
อดาน่า เดมิร์สปอร์[9] 1 -0.25
+0
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 00:00 4 [6]เอ็นเค นาฟต้า 2-1
2-0
MNK FC Ljubljana[14] 4 -1.25
-1.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 [11]โฮโบร 5-0
3-0
เฟรมัด อเมเจอร์[10] 2 +0
-0.25
+0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 2 [9]อัลตินอร์ดู 1-0
1-0
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[12] -0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 1 [1]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-4
0-2
เออีเค ลาร์นาคา[2] 2 -0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 1 [13]โอร์แลงส์ ยูเอส 4-0
2-0
บาสเตีย ซีเอ[18] 1 -0.25
-0.5
FT 00:00 1 [11]เอฟซี แซมบี 4-2
1-2
อาวรองเช่[9] 1 +0
-0.25
FT 00:00 3 [6]อูแอส กงการ์กโน่ 1-0
1-0
เกรไตล์[17] 1 1 -0.5
-0.75
FT 00:00 3 [7]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1-2
0-1
ชาโตรูซ์[5] 1 -0.5
+0
-0.25
FT 00:00 [14]บูโลญจน์ 0-0
0-0
เลอ ม็องส์[10] 1 -0.25
FT 00:00 2 [12]เรด สตาร์ 93 4-2
1-1
โชเลท เอสโอ[8] 1 +0
-0.5
FT 00:00 4 [1]บรูค พีรอนนาส 2-0
1-0
Stade Briochin[15] 2 -0.5
-0.25
-0.75
FT 00:00 1 [4]เซอด็อง 1-0
0-0
เซเต้ เอฟซี[16] 1 -0.75
-0.25
-0.5
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 00:00 โรสกิลด์ 4-2
1-1
บี 73 สลาเกลเซ่ 1 -2
-2.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 00:00 1 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 5-1
2-1
เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี -3
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 [5]ซาบรุคเค่น 2-2
1-0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[7] 2 -0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 00:00 3 [3]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2-0
0-0
Timok[10] -1.25
-2
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [NE-1]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-1
1-1
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-17] 2 -2
FT 00:00 2 [NE-6]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-2
0-1
เบอร์ลิเนอร์เอเค07[NE-2] 3 +0.5
00:00 [14]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[10] -
FT 00:00 4 [3]ทีเอสวี บุชบัช 2-0
1-0
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง[15] 2 -0.75
FT 00:00 3 [N(n)-3]อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-0
0-0
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล[N(n)-4] 1 2 -1
FT 00:00 1 [W-18]วีกเบอร์ก บีค 0-1
0-1
โคโลญจน์ (เยาวชน)[W-7] 1 +0.75
+1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 [C-17]เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 0-2
0-1
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[C-1] -
FT 00:00 [C-13]SV Spittal 0-2
0-0
อัลเลอไฮเลเกน[C-10] -
FT 00:00 2 [C-3]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 1-2
0-0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-11] 2 -1.25

-2.5
FT 00:00 3 [11]เอสวี ฮอลล์ 0-3
0-3
เอสซี ชวาส[4] 2 +1.5
+1.75
FT 00:00 3 [C-5]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 1-2
0-2
ซานตาอานา[C-7] 2 +0
-0.25
FT 00:00 1 [C-8]เอสซี ไวซ์ 3-1
1-0
วอคลามาร์ค[C-2] 4 -0.5
FT 00:00 [C-12]เอสซี คาลสดอฟ 1-0
1-0
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ[C-14] 2 +0.25
+0
FT 00:00 3 [C-15]SK Treibach 2-1
2-1
เอฟซี เวลส์[C-16] 1 -1.25

-2.5

-1.25
FT 00:00 1 [E-11]ASV Bruck 1-3
1-2
น็อยซีเดิล[E-6] 1 +0
-0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 [VG-7]อัสซีริสก้า บีเค 0-1
0-0
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-5] 2 +0
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 1 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 2-5
1-2
FC Kirkkonummi -0.25
+0.5
FT 00:00 5 2 EBK 3-2
3-0
ตัวโกลัน เตราส 2 +0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 2 1 SV Ilz 2-2
1-1
USV Gnas 4 +0
Pend 00:00 SV Lebring
Weinland Gamlitz -0.5
-0.75
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 00:00 2 เอฟเค โคมูตอฟ 3-1
2-0
FK Olympie Brezova 1 +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 1 น็อตตินเก้น 6-1
3-1
FC Bruchsal 3 -0.75
-1.25
-1
FT 00:00 3 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 1-3
1-0
ฟอร์ซไฮม์ 1 -0.25
+0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 1 มาเรียไลน์ 2-1
1-0
เอฟซี ซีสเวส -0.75
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-0
0-0
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 3 -0.5
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 00:00 2 UCT (w) 4-0
2-0
Maties FC (W) 1 -2.5

-1.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 3 เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) 2-0
0-0
Estudiantes de Medellin 2 -0.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 00:00 7 1 [A-12]เซลต้า บีโก้ บี 1-0
1-0
ซาโมรา ซีเอฟ[A-17] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 00:00 1 [B-17]ซาบาเดย์ 0-1
0-1
บียาร์เรอัล บี[B-1] 4 -0.25
-0.5
+0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:10 2 1 [WS-1]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 2-1
0-0
เอสวี เซเคอเคน[WS-5] 1 -0.75
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 00:15 2 [10]โคโลญจน์ (ญ) 0-6
0-4
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[1] 1 +3.25
+4
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:20 4 [2]อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)(N) 2-0
0-0
อัล อาห์ลี[13] 3 -0.75
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 3 Reinickendorfer Fuchse 1-0
0-0
เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน 1 4 -0.5
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 2 [2]อัล แรมธ่า คลับ(N) 0-2
0-2
อัล ไฟซาลี[4] 2 -0.75
+0
-0.25
FT 00:30 [7]อัล จาซีรา(N) 1-1
1-1
ชบับ อลอร์ดอน[6] 2 +0
-0.5
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 00:30 2 [2]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 7-1
3-0
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[9] 2 -4
-3.5
FT 00:30 [7]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 1-0
1-0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[4] +1.75
+1.25
FT 00:30 [5]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1-1
0-1
ซโวลเล่ (ญ)[1] 1 +0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 00:30 2 [2]อันเดอร์เลช(ยู21) 4-1
1-0
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)[10] -1.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 00:30 1 [11]อัล ซอลรา 3-0
2-0
Al Qasim Sport Club[15] 1 -1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 2 [N(n)-5]เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2-2
2-1
Phonix Lubeck[N(n)-7] 4 -1
-1.25
FT 00:30 1 [W-15]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0
0-0
อเลมานเนีย อาเค่น[W-16] 2 +0
FT 00:30 2 [W-13]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-0
0-0
ไวเด้นบรูค[W-5] 1 +0
-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 2 [2]Worgl Obi SV 1-2
0-2
คุฟซไตน์[3] 4 -0.75
FT 00:30 1 [E-5]เวียนเนอร์ เอสซี 6-0
3-0
Karabakh Vienna[E-13] 2 -1.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 1 [SG-3]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-0
0-0
เอสโลฟ บีเค[SG-11] -0.75
-0.5
-0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 2 ทีเอสวี น็อยมาคท์ 3-1
2-0
SC Golling 1 4 +0.25
Pend 00:30 ASK Mannersdorf
USV Scheiblingkirchen-Warth +4
FT 00:30 FC Deutschkreutz 3-2
1-0
SV St Margarethen 3 -1.25
-1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 4-2
2-2
เรติงเกน เอสวี 1 +2
+1.75
FT 00:30 1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 2-1
1-1
ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1 3 -1
-0.75
FT 00:30 2 แฮมม์ยูไนเต็ด 0-4
0-3
SC Concordia Hamburg +1

+2
+1.75
FT 00:30 4 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 4-3
2-1
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 5 +0
-0.25
Postp 00:30 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
SC Staaken -0.75
FT 00:30 3 TSV Emmelshausen 2-0
1-0
สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 1 +0.75
+0.5
FT 00:30 3 TSV 1880 Wasserburg 1-1
0-0
FC Deisenhofen 1 3 +0.5
FT 00:30 2 VFB Hallbergmoos 1-3
0-1
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 2 +1
+0.75
+1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:40 1 [W-6]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 3-2
1-1
พรูเบน มุนสเตอร์[W-3] 3 +0.25
+0
+0.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 00:45 1 1 [2]Tirana De Namo 1-1
1-0
ปาร์ติซานี ทิราน่า[6] 3 +0
-0.25
+0
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 01:00 3 [13]โกรนิงเก้น 1-1
1-0
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[6] 4 +0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 [13]เอฟซี ออสส์ 0-3
0-0
เดอ กราฟสคัป[8] 1 +0.5
+1
+0.75
FT 01:00 2 [18]เอ็นเอซี เบรด้า 4-1
1-0
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[1] 1 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 [5]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2-1
1-1
ดอร์เดรชท์[19] 2 -0.75
-1.25
FT 01:00 1 [16]เดน บอสช์ 0-1
0-0
เอสซี เทลสตาร์[15] -0.5
+0
FT 01:00 [4]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-1
0-1
เอ็มเมน[6] 2 +0.25
+1
+0.75
FT 01:00 [20]เฮลมอนด์ สปอร์ต 3-1
1-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[10] 1 +0
+0.75
FT 01:00 2 [11]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-6
0-3
เอดีโอ เดน ฮาก[2] 1 +0.25
+1
+0.75
FT 01:00 1 [12]โรด้า เจซี 2-0
0-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[7] 5 -0.75
-0.5
-1
FT 01:00 1 [17]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2-1
2-0
วีวีวี เวนโล[9] 2 +0
-0.25
+0
FT 01:00 [3]โวเลนดัม 3-2
1-1
อัลเมเร่ ซิตี้[14] 2 -0.5
-1
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 5 [11]มาริติโม่ 0-0
0-0
โมไรเรนเซ่[12] 3 -0.25
+0
-0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:00 5 1 [10]ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 0-1
0-0
สเตอัว บูคาเรสต์[2] 5 +0.5
+0.75
+0.5
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 4 [4]บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2-1
1-1
วาร์ดา เซ[1] 1 7 +0
-0.25
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 3 [1]เวสเตอร์โล 2-0
0-0
เควีเอสเค ลอมเมล[4] 1 -0.5
-0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:00 [2]สปอร์ต บอยส์(N) 3-1
3-0
อลิอันซ่า แอตเลติโก[16] 1 -0.25
-0.5
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:00 [1]ฟลานเดรีย 7-2
4-0
อาร์เคนตีโน เด กีลเมส[12] 2 -0.25
-1
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 01:00 [2-10]เดเลมอน 3-1
1-1
FC Schotz[2-11] 1 -
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 3 [7]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 1-3
0-2
Yupanqui[9] 2 -0.5
FT 01:00 [5]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 2-2
1-1
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[2] +0.5
FT 01:00 1 [6]Centro Espanol 1-4
1-1
Liniers[8] 2 +0.25
FT 01:00 1 [12]เดปอร์ติโบ มูนิซ 1-1
1-1
ซีเอ ลูกาโน[11] 1 +0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 01:00 SV Schwechat 5-0
3-0
เอเอสวี 13 เวียนนา 3 -1.25
-1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 Heeslinger SC 2-0
1-0
Rotenburger SV -1.5
-1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 3 [9]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0
0-0
ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[4] +0.75
+1
+0.75
FT 01:00 1 [1]อาร์เซน่อล (ยู 23) 3-0
2-0
ไบรท์ตัน (ยู 23)[3] +0
-0.25
01:00 [12]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)
เชลซี(ยู 23)[11] -
FT 01:00 3 [B-4]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1-1
0-0
เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)[B-11] 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 3 [B-1]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 0-0
0-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[B-6] 2 +0.25
+0
FT 01:00 1 [B-5]นอริช ซิตี้ (ยู 23) 0-2
0-0
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-2] 4 +0.25
+0.75
FT 01:00 3 [B-10]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 4-1
1-0
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-7] 2 +0.25
+0
england u23 league cup (england u23 league cup)
Postp 01:00 [ENG U23 D1-4]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[ENG PU23A-13] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 2 Deportivo Maipu Reserves 1-1
1-1
Independiente Rivadavia Reserves 2 -0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 2 Aster Brasil FC 2-2
2-0
Serra Macaense 4 +1.25
+0.75
01:00 Aster Brasil FC
Serra -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 2 Dourados AC U20 3-1
1-1
Maracaju AC U20 4 -2.25
FT 01:00 3 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) 5-1
4-1
Operario AM U20 3 -1
-1.25
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 01:00 1 Riachuelo AC 1-0
1-0
Visao Celeste 2 -0.25
+0
-0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 01:15 [10]รีดอมเลีย 2-2
0-1
เอ็นเค อลูมินิจ[9] 2 +0
+0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:15 3 SC Spelle-Venhaus 3-0
1-0
TB Uphusen 2 -1.75
Belgium Youth Cup (Belgium Youth Cup)
FT 01:15 4 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 5-0
2-0
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 3 +0
-0.25
+0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:25 2 [15]เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-2
0-1
ออสเตรีย ลัสเตนัว[1] 3 +0.5
+1
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 1 [8]ปิแอส กลิวิส 1-0
0-0
วิสล่า คราคอฟ[11] 4 -0.25
+0
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 01:30 1 [6]โคโลญจน์ 3-1
0-1
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[18] 1 -1
-1.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 01:30 1 [3]เลชเช่ 3-0
1-0
มอนซ่า 1912[11] 2 -0.5
-0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:30 4 [6]วาดุซ 1-3
1-3
เอฟซี ธูน[2] -0.5
+0
FT 01:30 2 [7]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 4-0
2-0
เนอชาแตล ซามักซ์[1] 1 5 -0.5
-0.25
-0.5
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:30 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0
0-0
คอร์ก ซิตี้[7] 3 -0.5
-0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 2 [6]เอลเคเอสลอดซ์ 0-1
0-0
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[12] 2 -0.5
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 [B-12]ซาน เทลโม่ 2-1
1-0
เอลมาโกล[B-8] 2 +0
-0.25
+0
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:30 1 [7]KAA Gent Ladies 2-0
1-0
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[4] 3 -0.25
-0.5
-0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:30 นิวบริดจ์ ทาวน์ 2-4
1-2
คอลลินส์ทาวน์ +1
FT 01:30 3 เชอร์รี โอรชาร์ด 1-4
1-4
Killester Donnycarne 1 +1
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 3 [S-6]อัมมันฟอร์ด 1-2
0-1
อาแฟน ลิโด้[S-14] 1 1 -1
-1.25
FT 01:30 1 [S-3]กอยเตร ยูไนเต็ค 1-1
0-1
คาร์มาร์เธ็น[S-10] 5 -1
-0.75
-1
FT 01:30 1 [S-4]ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 3-1
2-1
Risca Utd[S-13] 2 -2.25
-2.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 3 Aparecida EC U20 0-3
0-1
กัวเนีย (เยาวชน) 1 +0.5
FT 01:30 3 อนาโปลิน่า(ยู 20) 4-1
1-0
Itumbiara U20 4 -2.5
Pend 01:30 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน)
Crato U20 -
FT 01:30 2 Aparecidense U20 0-1
0-1
Morrinhos U20 1 2 -1.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 01:30 2 แอนาเดีย 0-3
0-1
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1 -0.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 1 [6]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0-1
0-0
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[2] 1 +0.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 2 [19]กาญารี่ 1-1
1-0
เอซี เวนิช[17] 5 -0.5
-0.75
-0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:45 2 [3]สโต๊ค ซิตี้ 1-0
0-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[1] 2 +0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 4 [1]เดอะ นิว เซนต์ส 3-0
2-0
อเบอรี่สวิธทาวน์[10] 4 -2.5
-2.75
FT 01:45 4 [3]ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-2
1-0
บาลา ทาวน์[2] 1 +0.5
+0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 1 2 [9]โคห์บ รัมเบลอ 0-1
0-1
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[2] 2 +1
+0.75
+1
FT 01:45 3 [1]เชลบอร์น 1-0
0-0
Treaty United[4] 1 -1.25
-1.5
-1.25
FT 01:45 3 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 2-1
1-0
ยูซี ดับลิน[3] 2 +1
+1.25
+1
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:45 4 [4]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-1
1-0
คาวเดนบีท[9] 2 -0.75
-0.5
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:45 3 [3]ลินฟีลด์ เอฟซี 1-1
1-0
คลิฟตันวิลล์[1] 2 -0.75
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
FT 01:45 4 [4]Annagh United 0-3
0-2
นิวรี่ ซิตี้[1] 2 +0
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [11]Guarani de Trinidad 0-0
0-0
Sportivo Ameliano[4] -0.25
-0.75
-0.25
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 01:45 1 Celtic B 0-1
0-1
อีสต์ สเตอร์ลิง 3 -1.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 3 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 0-2
0-1
ครูมลิน ยูไนเต็ด 2 -0.25
+0
FT 01:45 3 เซนต์ มอชแทส 1-3
1-0
โฮม ฟาร์ม เอฟซี 1 -1.5
-1.75
FT 01:45 อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี 3-0
2-0
Usher Celtic 3 +0.75
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:45 2 1 [7]เกรสฟอร์ดแอธเลติก 0-0
0-0
โฮลลีย์เวลล์[13] 2 -0.75
-0.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 4 [7]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 2-2
1-0
ดันดาล์ค[8] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 02:00 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส 2-1
2-1
เดอร์รี่ ซิตี้[4] 1 -1
-0.75
-1
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 02:00 2 [6]เมเชเลน 3-1
3-0
สตองดาร์ด ลีแอช[12] 3 -0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 02:00 3 [2]ล็องส์ 2-0
1-0
แร็งส์[12] 1 1 -0.5
-0.75
-0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 3 [6]แอธเลติก บิลเบา 1-0
1-0
อลาเบส[19] 2 -1
-0.75
-1
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 3 [1]พอนเฟร์ราดิน่า 2-2
0-0
เรอัล บายาโดลิด[6] 1 2 -0.25
+0.5
+0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 02:00 1 [6]แอธโลน ทาวน์ 2-1
0-0
คาร์บินทารี เอฟซี[8] 1 2 -0.5
+0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 02:00 1 [4]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 2-1
0-1
ซีเอ เรนติสตัส[16] 4 +0
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 02:00 3 [5]บอร์กโดซ์ (ญ) 1-4
1-2
โอลิมปิก ลียง (ญ)[1] 2 +2
FT 02:00 1 [6]มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1-2
0-1
เฟลอรี่ 91 (ญ)[4] 3 -0.75
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 02:00 1 ริเวอร์เพลท(ญ) 3-1
0-0 <