ราคาบอล.cc








ผลบอล 28 กันยายน 2564ผลบอล 29 กันยายน 2564ผลบอล 30 กันยายน 2564ผลบอล 1 ตุลาคม 2564ผลบอล 2 ตุลาคม 2564ผลบอล 3 ตุลาคม 2564ผลบอล 4 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 30 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
06:30 [11]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[7] -
06:30 [8]ดีซี ยูไนเต็ด
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[7] -
06:30 [5]มอนทรีออล อิมแพ็ค
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
06:30 [21]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[3] -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
06:30 [4]ยอร์ก 9 เอฟซี
Forge FC[3] +0.75
06:45 [5]Valour
แปซิฟิก เอฟซี[1] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:00 [12]ชิคาโก ไฟร์
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[3] -
07:00 [11]เอฟซี ดัลลัส
แคนซัส วิซาร์ดส์[1] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
เมไลพิลล่า -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
07:05 [14]ไพโอนีรอส เด แคนคูน
แทมปิโก มาเดโร[5] -
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
07:10 เทมเปอร์ลีย์
ทัลเลเรส กอร์โดบา -
CONCACAF League (CONCACAF League)
07:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
07:30 [2]แนชวิลล์ เอฟซี
ออร์แลนโด ซิตี้[4] -
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
ฟลาเมงโก -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
07:30 [12]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
ปอนเต เปรตา[14] -
07:30 [17]วิตอเรีย บีเอ
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[3] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:00 [12]ฮุสตัน ไดนาโม
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[9] -
08:00 [3]โคโลราโด ราปิดส์
Austin FC[13] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:00 [15]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[16] -
08:00 [5]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
เรอัล โมนาร์ช[29] -
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
08:15 [8]พีเอสเอส สเลมัน
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[4] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:30 [6]รีล ซอลต์ เลค
แอลเอ กาแลกซี่[4] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:00 [20]ทาโคมา ดีเฟียนซ์
ลาส เวกัส ไลท์[28] -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
09:00 [1]แปซิฟิก เอฟซี
ยอร์ก 9 เอฟซี[4] -
09:00 [7]เอฟซี เอดมันตัน
Cavalry FC[2] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
09:05 [12]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
ดอราดอส เดอ ซินาลัว[1] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:15 [17]กัวเรตาโร่ เอฟซี
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[9] +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
09:30 [8]ลอส แอนเจลิส เอฟซี
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[5] -
09:30 [10]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[2] -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
09:30 [26]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[1] -
CONCACAF League (CONCACAF League)
09:30 เรอัล เอสเทล
มาราธอน -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี
เฉิงตู ซินเฉิง -
18:35 เสิ่นหยาง เออบาน
Nanjing Fengfan -
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง
ไซโบ้ ซันเดย์ -
18:35 เสฉวน
ปักกิ่ง ลี่ กง -
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
19:30 [5]อัล อาเฮด
Shabab El-Bourj[9] -
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
20:00 ตุรกี(ญ) ยู17
โรมาเนีย(ญ) ยู17 -
20:00 เอสโตเนีย(ญ) ยู17
เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17 -
20:00 Luxembourg U17 (w)
Kosovo U17(w) -
20:00 เซอร์เบีย(ญ) ยู17
สเปน(ญ) ยู17 -
20:00 ยูเครน(ญ) ยู17
มอลโดวา(ญ) ยู17 -
20:00 จอร์เจีย (ญ) ยู17
เบลารุส(ญ) ยู17 -
20:00 อาเซอร์ไบจาน(ญ) ยู17
แอลเบเนีย(ญ) ยู17 -
20:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17
ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 -
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
20:00 [8]Bumamuru
นิวออยล์[1] -
20:00 [9]บูจุมบูรา ซิตี้
Royal Muramvya FC[6] +0.75
+0.25
20:00 [2]บีเอส ไดนามิค
มูซอนกาติ เอฟซี[11] -
20:00 [7]Flambeau de LEst
Olympique Star[13] -
20:00 [10]กายันซ่า ยูไนเต็ด
วิทาโล[3] -
20:00 [1]Aigle Noir
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี[5] -
20:00 [12]Le Messager Ngozi
Top Junior[16] -
20:00 [14]รูกินโซ เอฟซี
Les Crocos[15] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 Metallurg Vidnoye
Peresvet Podolsk -
21:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก -
21:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
ไดนาโม บรานัวล์ -
21:00 Kairat Moskva
Baltika-BFU Kaliningrad -
21:00 คิมกี้(สำรอง)
เอฟเค โคลอมนา -
21:00 FK Volna Nizhegorodskaya
เอฟซี มูรอม -
21:00 ซนามย่า ทรูด้า
ดินาโม มอสโก บี -
21:00 เชอตาโนโว มอสโก
Olimp-Dolgiye Prudy-2 -
21:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ
คาชานก้า มอสโก -
21:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 -
21:00 Dinamo Vladivostok
FK Fakel Voronezh Youth -
21:00 FK Spartak Tuymazy
อัมคาร์ เพิร์ม -
21:00 [10]ซเวซดา เปียร์ม
เอฟเค ทิวเมน[3] -
21:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ -
21:00 ดินาโม บรีอันสค์
โซโคล ซาลาตอฟ -
21:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
Torpedo Miass -
21:00 เซนิต เปนซา
ซัลยุต -
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์
เออทิช 1946ออมส์ -
21:00 ซาเทิร์นมอสโก
โรดิน่ามอสควา -
21:00 เอฟซี โอดินต์โซโว
Dnepr Smolensk -
21:00 เอฟเค ชิต้า
เอฟเค เลนินกราเดทส์ -
21:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์
SKA Khabarovsk II -
21:00 เอฟเค การูก้า
อแวนการ์ด คุร์สค์ -
21:00 Dinamo Saint Petersburg
ลูกิ อีเนอร์จีย่า -
21:00 เอฟเค อาร์ยาซาน
อาร์เซน่อล ตูล่า 2 -
21:00 เชลยาบินสค์
เอฟเค อูราล-2 -
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
22:00 [3]อัลซอลส์
ซาฮับ เอสซี[8] -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
22:30 [3]อัล ราเอ็ด
อัล ดาฮัม[5] -
22:35 [14]แอ๊บฮา
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[8] -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
23:45 สปาร์ตาปราก
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส +0
23:45 นาโปลี
สปาร์ตัก มอสโก -1.5
23:45 เรอัล โซเซียดาด
โมนาโก -0.25
+0
23:45 เฟเนร์บาห์เช่
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส +0
-0.25
23:45 โอลิมปิก ลียง
บรอนด์บี้ ไอเอฟ -1.5
23:45 รอแยล อันท์เวิร์พ
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต +0.25
+0.5
23:45 ลีเกีย วอร์ซอว์
เลสเตอร์ ซิตี้ +0.5
+0.75
23:45 สตวร์มกราซ
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น +0.5
+0.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
23:45 ซอร์ย่า ลูแฮงส์
เอเอส โรม่า +1
23:45 อลาชเคิร์ต
เอชเจเค เฮลซิงกิ +0.25
23:45 ซีเอสเคเอ โซเฟีย
โบโด กลิมท์ +0
23:45 ปาร์ติซาน เบลเกรด
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ -1.75
23:45 เคเอเอ เกนท์
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี -1.25
23:45 แอลเอเอสเค ลินซ์
มัคคาบี้เทลอาวีฟ -0.5
23:45 อาแซด อัลค์มาร์
เบามิต ยาโบลเนค -1.25
23:45 ซีเอฟอาร์ คลูจ์
แรนเดอร์ส -0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน