ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 1 ตุลาคม 2564ผลบอล 30 กันยายน 2564ผลบอล 29 กันยายน 2564ผลบอล 28 กันยายน 2564ผลบอล 27 กันยายน 2564ผลบอล 26 กันยายน 2564ผลบอล 25 กันยายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 29 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:00 | 4 [10]โมนาร์คัส โมเรเลีย |
3-1
2-0 |
เอฟซี ฮัวเรซ[14] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 07:00 | 2 [13]โอ.ฮิกกิ้นส์ |
2-0
1-0 |
ฮัวชิปาโต้[14] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 3 Cumbaya FC |
0-2
0-1 |
Chacaritas SC 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:05 | 5 [12]คอร์เรคามินอส ยูเอที |
1-0
0-0 |
เซเลยา เอฟซี[7] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 3 1 [B-11]ออล บอยส์ |
2-0
2-0 |
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่[B-8] 1 8 | +0 ▲-0.25 |
|
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 07:15 | 2 [CRC D1(a)-3]อลาจูเรนเซ่ |
2-2
2-0 |
กัวสตาโตยา[GUA D1(a)-12] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 1 [BRA D1-1]อัตเลติโก มิไนโร่ |
1-1
0-0 |
พัลไมรัส[BRA D1-2] 3 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 1 [13]วิลา โนวา |
2-1
1-0 |
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[12] 1 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 07:30 | 4 [1]กอริติบ้า พีอาร์ |
1-1
0-1 |
คอนฟิแองก้า[19] 1 | -1 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:30 | 4 ดานูบิโอ เอฟซี |
2-0
0-0 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 2 | -0.25 | |
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 07:40 | 2 [11]เรอัล คาร์ทาเกน่า |
2-1
2-0 |
ลาเนรอส เอฟซี[7] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา) | |||||
FT 08:00 | [6]เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล |
0-2
0-0 |
Toronto Tigers FC[5] | - | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:00 | 4 [4]อัตลาส |
0-1
0-1 |
พูอีบลา[13] 1 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 09:05 | 1 [15]ปาชูก้า |
1-1
1-1 |
คลับ อเมริกา[1] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Mongolia National League Women (Mongolia National League Women) | |||||
FT 10:00 | Khukh Chononuud (W) |
0-0
0-0 |
Shine Yarmag (W) | +0.25 ▲+0.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 12:00 | [7]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด |
4-2
0-0 |
เอซี คาริน่า[10] | - | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:00 | [5]ชานซี เมโทรโพลิส(N) |
3-1
2-0 |
Dongguan Guanlian[8] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 14:00 | 2 [1]ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) |
1-1
1-0 |
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[3] 4 | -0.5 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 14:00 | 1 Ironi Kiryat Gat U19 |
1-2
1-1 |
เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 2 | -0.75 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:00 | 1 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย(N) |
4-1
4-0 |
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 1 | -1.5 ▲▲-2 ▲▲▲-2.75 |
|
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 15:00 | 1 Banbueng FC |
0-4
0-4 |
สุโขทัย เอฟซี[THA D1-3] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 15:00 | 4 พระนครศรีอยุธยา |
0-3
0-1 |
สงขลา เอฟซี 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 15:00 | 2 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
1-0 |
ฉะเชิงเทราเอฟซี 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 15:00 | 1 บางกอก เอฟซี |
5-0
2-0 |
สุรินทร์ เอฟซี | -0.75 ▲-1 |
|
FT 15:00 | Bisita Ayothaya |
0-3
0-0 |
ขอนแก่น เอฟซี | - | |
FT 15:00 | กาฬสินธุ์ |
1-3
0-0 |
Rasi Salai United | - | |
FT 15:00 | Pakchong City FC |
1-4
0-0 |
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร | - | |
FT 15:00 | สมุทรสงคราม เอฟซี |
0-3
0-0 |
Phram Bangkok FC | - | |
FT 15:00 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี |
1-1
0-0 |
อยุธยายูไนเต็ด | - | |
FT 15:00 | Nan City |
2-1
0-0 |
น้ำพอง ยูไนเต็ด | - | |
FT 15:00 | อุดร ยูไนเต็ด |
4-0
0-0 |
TP Samut Prakan | - | |
FT 15:00 | กำแพงเพชร |
3-1
0-0 |
โดม เอฟซี | - | |
FT 15:00 | กบินทร์ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | - | |
FT 15:00 | ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด |
2-1
0-0 |
กองเรือยุทธการ | - | |
FT 15:00 | Singha Nuea Chiangmai |
1-1
0-0 |
Pathumthani Univ | - | |
FT 15:00 | Surindra |
3-4
0-0 |
นนทบุรี เอฟซี | - | |
FT 15:00 | Nakhonratchasima United FC |
0-1
0-0 |
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | - | |
FT 15:00 | บ้านบึง |
0-4
0-4 |
สุโขทัย เอฟซี | - | |
FT 15:00 | สระบุรี เอฟซี |
0-1
0-0 |
พิษณุโลก เอฟซี | - | |
FT 15:00 | เชียงราย ซิตี้ |
2-1
0-0 |
Chiangmai Coaching | - | |
FT 15:00 | Khonkaen Sambaitao |
1-3
0-0 |
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด | - | |
FT 15:00 | เอ็มเอช นครศรี |
2-0
0-0 |
Thai Spirit | - | |
FT 15:00 | เมืองเลย ยูไนเต็ด |
6-1
0-0 |
กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป | - | |
FT 15:00 | Wang Noi |
1-5
0-0 |
อุดรธานี | - | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 15:00 | 1 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) |
5-1
4-0 |
Ashdod Rafi Elbaz U19 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:00 | SC Haifa Robi Shapira U19 |
7-0
3-0 |
MS Shikun Hamizrah U19 | -1.75 | |
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 15:00 | 1 FC Ulaanbaatar 2 |
3-6
0-4 |
Bavarians FC 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
Zambia League Women (Zambia League Women) | |||||
FT 15:00 | 1 Nkwazi Queens (W) |
0-3
0-2 |
Green Buffaloes (w) | +1.5 ▲+1.75 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | 3 [14]เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) |
0-1
0-1 |
อเรม่า มาลัง[16] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 1 Tiffy Army FC |
1-2
0-0 |
Angkor tiger FC 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 15:30 | 2 วิสาขเอฟซี |
5-0
2-0 |
Kirivong Sok Sen Chey | -2.75 ▼▼▼-2 ▲▲-2.5 |
|
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 15:30 | 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) |
1-0
1-0 |
มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 16:00 | 4 [4]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ |
1-0
0-0 |
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[18] 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 16:00 | โครเอเชีย(ญ) ยู17 |
2-0
1-0 |
ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 | - | |
FT 16:00 | คาซัคสถาน(ญ) ยู17(N) |
2-1
1-0 |
Armenia (w) U17 | -0.5 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 16:00 | 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) |
3-2
1-1 |
มัลโม(ยู19) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup) | |||||
FT 16:00 | 3 Herentals FC |
0-0
0-0 |
ZPC Kariba | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:30 | เวสตัน พุด (ญ) |
6-2
1-1 |
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2 | -0.75 | |
FT 16:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) |
2-2
2-1 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 2 | +3.5 ▲▲+4 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) |
2-1
2-0 |
เอซี คาริน่า (ญ) | +2 ▼+1.75 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 16:40 | 1 Zemun FK U19 |
2-1
0-1 |
FK Rad Belgrade U19 2 | +0 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 1 [12]แกงวัน เอฟซี |
1-0
0-0 |
โปฮัง สตีลเลอร์[6] 1 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
3-1
0-1 |
วิสเซล โกเบ[4] 1 | -1 | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 17:00 | 2 [TUR 3BC-14]Cankaya FK |
3-2
1-0 |
ออฟสปอร์[TUR 3BC-5] 3 | +0.25 | |
FT 17:00 | 4 [TUR 3BC-2]Agri 1970 Spor |
0-0
0-0 |
Kusadasispor[TUR 3BB-1] 3 | +0 | |
FT 17:00 | 2 [TUR 3BB-11]ยอมราสปอร์ |
4-0
2-0 |
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[TUR 3BB-5] 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 17:00 | Phichit United |
2-4
0-0 |
เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด | - | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 17:00 | 2 [WAUS D1-6]อีซียู โยนดาลูบ |
0-3
0-0 |
อดิไลเด้ โอลิมปิค[AUS SASL-7] 2 | -0.25 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 1 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
0-0 |
ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 17:00 | คูการิค(ยู 19) |
3-0
3-0 |
โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) | -1.5 | |
COSAFA Women Cup (COSAFA Women Cup) | |||||
FT 17:00 | บอตสวานา ( ญ )(N) |
7-0
6-0 |
เซาท์ซูดาน ( ญ ) | -1.5 | |
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga) | |||||
FT 17:00 | FK Kara-Balta |
0-4
0-1 |
FC Kaganat | +1 ▲+1.25 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 17:30 | 2 [11]เวสต์เทิร์นสปิริท |
2-2
1-1 |
เดอะ แกป บีพีแอล[10] 1 | -0.25 | |
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 17:30 | นครปฐม เอฟซี |
6-1
0-0 |
Nonthaburi City | - | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 17:30 | 2 FK Graficar Beograd U19 |
1-2
1-1 |
FK Radnicki 1923 U19 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 18:00 | 6 [POL D2-8]เลช พอซนาน 2 |
2-1
0-1 |
พุชช่า นิโปโลมิเช่[POL D1-14] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 18:00 | 2 [TUR 3BA-16]ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ |
0-0
0-0 |
Halide Edip Adivarspor[TUR 3BB-9] 1 | +0 | |
FT 18:00 | [TUR 3BA-8]Artvin Hopaspor |
2-0
0-0 |
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค[TUR 3BA-6] | - | |
FT 18:00 | [TUR 3BA-5]Kelkit Belediye Hurriyet |
2-2
1-1 |
Ceyhanspor[TUR 3BC-17] | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 18:00 | 1 [14]โดลโกพรูดนี่ |
1-0
0-0 |
เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์[20] 1 4 | -1 ▼-0.75 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 18:00 | 3 โบโด กลิมท์ (ยู 19) |
2-1
1-0 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 3 | -0.5 | |
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 18:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี |
1-1
0-0 |
นครศรีธรรมราช เอฟซี | - | |
FT 18:00 | ระยอง เอฟซี |
1-1
0-0 |
ราชนาวีสโมสร | - | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 18:00 | [4]แกนด์ซาซาร์ กาแพน |
2-2
1-2 |
อลาชเคิร์ท บี[8] 1 | -0.25 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 18:00 | 4 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ ยู19 |
0-4
0-2 |
เอฟซี มินส์ค (ยู 19) 1 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 18:00 | 2 อตาลันต้า(ยู 19) |
3-0
2-0 |
ยัง บอยส์(ยู 19) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:00 | 5 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) |
0-2
0-1 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 4 | +1 | |
FT 18:00 | 1 IMT Novi Beograd U19 |
0-2
0-1 |
TSC Backa Topola U19 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 1 FK Macva Sabac U19 |
0-3
0-1 |
วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2 | +0.75 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 5 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี |
2-0
2-0 |
เคเอ็มซี เอฟซี 1 | +0 ▲+0.25 |
|
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 Maccabi Ironi Sderot U19 |
2-3
1-0 |
Hapoel Umm al-Fahm U19 | +0.75 | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 เอฟซี อูลานบาตอร์ |
1-2
1-1 |
อูลานบาตอร์ซิตี้ 2 | -1.25 | |
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 18:00 | 2 Sogdiana (W) |
5-0
0-0 |
AGMK (w) 1 | -4 ▼-3.75 |
|
FT 18:00 | 1 PFK Qizilqum Women |
1-2
1-2 |
Pakhtakor Tashkent (w) 2 | +0.5 | |
ซิมบับเว คัพ (Zimbabwe Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 Chicken Inn |
2-0
0-0 |
บูลาวาโย ซิตี้ | -0.5 ▲-0.75 |
|
Thai FA Cup (Thai FA Cup) | |||||
FT 18:00 | 1 ราชประชา เอฟซี |
9-0
3-0 |
สตูล ยูไนเต็ด 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 18:00 | ซีร่า เอฟเค 2 |
0-4
0-3 |
เอฟเค โมอิก บากู | - | |
FT 18:00 | ตูราน โตวูซ |
1-3
1-0 |
ซาบาห์ 2 | - | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:10 | 4 Spartak Subotica U19 |
0-2
0-1 |
เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1 3 | -0.5 | |
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | 2 [3]พีเอสไอเอส เซมารัง(N) |
0-0
0-0 |
มาดูร่า ยูไนเต็ด[11] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 18:15 | Lokomotiv Tashkent (w) |
1-3
1-2 |
Bunyodkor Tashkent(W) | - | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 18:30 | 1 [TUR 3BB-13]Kestel |
2-0
1-0 |
Yldrm Belediyesispor[TUR 3BA-9] 2 | +0 | |
FT 18:30 | [TUR 3BB-18]Carsambaspor |
1-1
0-0 |
Yeni Altindag BS[TUR 3BB-14] | - | |
FT 18:30 | 2 [TUR 3BB-15]Aksarayspor |
3-0
2-0 |
Bayrampasa[TUR 3BB-8] | -0.25 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 18:30 | 1 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ(N) |
1-1
1-0 |
เอฟซี เทลาวี[8] 2 | -0.25 | |
FT 18:30 | [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
0-0
0-0 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[7] 2 | -0.5 | |
FT 18:30 | 4 [10]ซามเตรเดีย |
0-2
0-2 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[3] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 18:30 | 7 2 Navbahor (w) |
0-2
0-0 |
Metallurg(W) 1 4 | +1.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 2 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) |
3-0
1-0 |
ซูโจว ดองวู[C-5] 3 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 19:00 | 4 [TUR 3BB-7]Sile Yildizspor |
0-0
0-0 |
Erzin Belediyespor[TUR 3BB-10] | +0 | |
FT 19:00 | 3 [TUR 3BA-13]Bergama Belediyespor |
1-1
0-1 |
ซานคักเทเป เอฟเค[TUR 3BA-17] 3 | -0.5 | |
FT 19:00 | 2 [TUR 3BC-11]เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ |
2-2
0-0 |
Turk Metal Kirikkale[TUR 3BC-12] | -0.25 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 19:00 | 2 [5]สปาร์ตัก มอสโก 2 |
3-1
0-0 |
ทอม ทอมสค์[13] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
Cancel 19:00 | มัลดีฟส์ (ญ) |
|
อัฟกานิสถาน ( ญ ) | - | |
มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ (มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ) | |||||
FT 19:00 | ลำพูน วอร์ริเออร์ |
2-0
0-0 |
เกษตรศาสตร์ เอฟซี | - | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 19:00 | 3 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) |
1-4
0-4 |
บียารีล (ยู 19) 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 1 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) |
3-1
1-0 |
ลีลล์(ยู 19) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 19:00 | 1 ปาคซิ เซ ยู 19 |
0-3
0-1 |
Vac VLSE U19 3 | +0.75 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 19:00 | ซาเบล 2 |
2-0
1-0 |
ซากาตาล่า เอฟเค | - | |
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 [TUR 3BA-10]Hendek Spor |
1-3
1-0 |
Yeni Orduspor[TUR 3BB-2] | +0 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 19:30 | 4 1 [3]เซวาน บอย |
0-0
0-0 |
อารารัต[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
India Durand Cup (India Durand Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 เอฟซี กัว |
2-2
1-1 |
เบงกาลูรู 3 | -0.25 | |
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 19:45 | Sabbab Al-Jeel |
1-1
0-0 |
Shab Hadramawt | - | |
FT 19:45 | Al Helal Al-Sahely |
1-2
0-0 |
Al Saqr Taiz | - | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 19:45 | ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) |
3-1
2-0 |
Maccabi Holon FC U19 | -1.75 | |
FT 19:45 | 3 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) |
1-0
0-0 |
Hapoel Marmorek U19 | -0.75 | |
FT 19:45 | 3 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) |
0-0
0-0 |
อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 3 | -0.25 | |
FT 19:45 | 1 Hapoel Kiryat Uno U19 |
2-1
1-0 |
ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 1 6 | -0.25 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 20:00 | [POL D2-16]จีเคเอสเบลชาโตว์ |
0-5
0-3 |
อาร์ก้า กดิเนีย[POL D1-7] 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
FT 20:00 | 3 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ |
3-3
2-1 |
Rekord Bielsko-Biala 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 7 Wisloka Debica |
0-0
0-0 |
Swit Skolwin 8 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 20:00 | 4 1 [GRE D21S-7]อีกาเลโอเอเธนส์ |
1-1
0-1 |
คิสสามิกอส[GRE D2-5] 2 5 | +0 | |
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 20:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)(N) |
2-2
1-1 |
สวีเดน(ยู 17) | - | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 20:00 | 3 [11]เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 |
1-1
1-1 |
โรเตอร์ โวลโกกราด[9] 5 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | 2 [MAS PL-12]ซาราวัค |
1-0
0-0 |
พีบี ปาหัง[MAS SL-10] 1 | +0 | |
FT 20:00 | 4 [MAS SL-4]ตรังกานู |
2-1
1-0 |
เซลังกอร์ พีบี[MAS SL-5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [MAS PL-5]กูชิง เอฟเค |
2-2
1-0 |
เปรัค[MAS SL-11] 2 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [MAS SL-3]ปุเลา ปีนัง |
1-1
0-0 |
กัวลา ลัมเปอร์[MAS SL-6] 1 | -0.25 | |
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
FT 20:00 | เวียดนาม(ญ) |
7-0
2-0 |
ทาจิกิสถาน(ญ) | -3.5 ▲-3.75 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 1 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) |
1-1
1-0 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) |
4-3
1-2 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | +0.5 | |
FT 20:00 | 1 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) |
2-3
1-2 |
มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 4 | +1.25 | |
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 20:00 | 2 [5]โกรบินา |
1-5
0-3 |
เอฟเค ออดา ริกา[1] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 20:00 | 2 FK Zvijezda 09 U19 |
0-1
0-1 |
แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | 3 อโปเอล นิโคเซีย (ยู 19) |
1-1
1-1 |
ไครัต อัลมาตี้(ยู 19) 1 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 เอฟเคกาบาลา(ยู 19) |
0-4
0-1 |
อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) 4 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
Zimbabwe Premier (Zimbabwe Premier) | |||||
FT 20:00 | 1 ไดนาโมส์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
Yadah FC 1 | +0 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | 5 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี |
2-2
1-1 |
CSD Huracan Buceo 1 4 | -1 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 1 Prison Leopards FC |
0-1
0-0 |
Nkwazi 1 | +0 | |
FT 20:00 | Kafue Celtic FC |
2-0
1-0 |
เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | +1 ▼+0.75 |
|
FT 20:00 | 2 Green Buffaloes |
2-1
2-1 |
คาบเว วอร์ริเออร์ส 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 กรีน อีเกิลส์ |
0-0
0-0 |
ซานาโก 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | Nkana FC |
0-1
0-1 |
Chambishi FC | -0.75 | |
Tanzania Ligue 1 (Tanzania Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 1 Kagera Sugar |
0-1
0-1 |
ยัง แอฟริกันส์ | +0.5 ▼+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | 1 ตราสเตเวเร กัลโช่ |
3-2
0-1 |
แซมเบเนเดทเซ่ | -0.5 | |
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [15]รูกินโซ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Le Messager Ngozi[9] | -0.25 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 20:00 | 3 [2]KF Ballkani |
0-0
0-0 |
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[7] 4 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 1 [5]Gjilani |
2-1
0-1 |
KF Llapi[10] 1 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 4 [1]KF Drenica Skenderaj |
1-0
1-0 |
Malisheva[3] 2 | +0 | |
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 20:00 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
CA Serranense U20 2 | -2 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 20:15 | 2 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) |
1-2
0-1 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 1 | +0.25 | |
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League) | |||||
FT 20:20 | 3 1 อัล โอรูบา (ยู 21) |
0-3
0-1 |
อัล จาซิล่า(สำรอง) 1 | +0.25 | |
FT 20:20 | 2 อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) |
3-1
3-1 |
อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) | -0.5 | |
FT 20:20 | 1 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) |
3-1
1-1 |
อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 5 | -2 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 20:30 | 2 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ |
0-1
0-0 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 20:30 | KS Wieczysta Krakow |
2-1
0-0 |
โครบริ โกลกูฟว์ 2 | +0 ▲-0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 20:30 | 2 TJ Tatran Oravske Vesele |
2-2
1-1 |
Liptovska Stiavnica 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:30 | 2 [2]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) |
2-0
1-0 |
เปอร์ซิค เคดีรี่[13] 2 | -1 | |
COSAFA Women Cup (COSAFA Women Cup) | |||||
FT 20:30 | 1 [142]แทนซาเนีย (ญ)(N) |
3-0
1-0 |
ซิมบับเว (ญ)[119] 1 | -0.5 ▼▼▼ ▼+0.5 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 20:45 | 1 Powisle Dzierzgon |
0-3
0-2 |
การ์บาเนียกราโกล 1 | +1.75 ▲▲▲ ▲▲▲+3.25 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 20:45 | 2 [14]พีเอสเอส สเลมัน(N) |
1-3
0-2 |
เปอร์เซบายา สุราบายา[17] 3 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 Boyaca Chico U23 |
0-1
0-1 |
Magdalena U21 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ |
2-0
0-0 |
วอร์ต้า พอซแนน 2 | +1.25 ▼▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | 2 1 [POL D1-12]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ |
1-2
0-1 |
วิดซอว์ ลอดส์[POL D1-1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 21:00 | 2 [16]โกรลุด |
3-2
2-1 |
เรนเฮล์ม ไอแอล[8] 3 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 21:00 | [15]สตรอมเมน |
1-1
0-0 |
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[6] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 21:00 | 5 [19]ยูโรเซ คราสโนดาร์ |
0-1
0-1 |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก[2] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 21:00 | 3 Al Birah |
2-3
0-0 |
มาคาส ทุลคาล์ม 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เปอร์เซีย คัพ (เปอร์เซีย คัพ) | |||||
FT 21:00 | Rudar Han Bila |
0-6
0-2 |
เอฟเค เซลเยซนิการ์ | - | |
FT 21:00 | Swati Watts |
1-2
0-0 |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | - | |
FT 21:00 | 2 Klis Buturovic Polje |
0-1
0-0 |
FK Igman Konjic 2 | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 FK Omarska |
1-1
1-1 |
Rudar Prijedor 1 | +1 ▼+0.75 ▼▼▼+0 |
|
FT 21:00 | Stupcanica Olovo |
1-3
1-2 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา | - | |
FT 21:00 | 5 Ljubic Prnjavor |
1-0
0-0 |
กอชค์ กาเบลา 2 | +0.75 | |
FT 21:00 | 2 FK Gorazde |
0-2
0-1 |
สโลโบดา 1 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 21:00 | 1 เอฟเค โมดริกา |
1-4
0-3 |
เอฟเค ซาราเยโว | +3 ▲▲▲+3.75 |
|
FT 21:00 | HNK Sloga Uskoplje |
1-0
0-0 |
Zeljeznicar Banja Luka | - | |
FT 21:00 | 4 HNK Capljina |
1-2
1-1 |
รัดนิก บิเยลจิน่า 3 | +0.75 | |
FT 21:00 | Sloboda Novi Grad |
0-1
0-0 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | - | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 21:00 | สโลวีเนีย(ญ) ยู17(N) |
1-1
0-0 |
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 | +0.5 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 21:00 | 1 [16]บุดดาออร์ส เอสซี |
3-0
0-0 |
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี[20] 1 4 | -1 | |
FT 21:00 | 2 [6]Szentlorinc SE(N) |
0-0
0-0 |
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[1] 4 | +0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [10]เกเรตาโร่ (ยู20) |
1-2
0-0 |
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)[4] | - | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี |
1-0
1-0 |
Viimsi MRJK[1] 1 | +1.5 | |
FT 21:00 | 3 [8]Vandra JK Vaprus |
1-0
1-0 |
Halliu football College[2] 3 | +1 | |
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 (Tunisia Division 2) | |||||
FT 21:00 | [D-1]อีเอส ซาร์ซิส |
2-1
1-0 |
เอเอส กาเบส[C-1] | - | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 21:00 | 3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) |
1-1
1-0 |
เซบีย่า (ยู 19) 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 4 เซพเทมวรี โซเฟีย (ยู 19) |
3-0
2-0 |
Illes Akademia U19 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 21:00 | 3 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) |
0-4
0-1 |
ดินาโม เคียฟ (ยู 19) | -1.25 | |
FT 21:00 | 5 [HUN U19A-4]เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) |
3-1
2-1 |
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)[CZE U19-1] 3 | +1 | |
FT 21:00 | 3 ยูเวนตุส(ยู 19) |
3-1
2-0 |
เชลซีเอฟซี (ยู 19) 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 1 เบนฟิก้า(ยู 19) |
4-0
1-0 |
บาร์เซโลน่า(ยู 19) 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 21:00 | [5]Sandviks IK |
1-2
0-0 |
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[12] | -0.5 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 21:00 | [14]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) |
1-3
0-2 |
วีแกน (ยู 23)[15] | +0 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 21:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) |
4-1
2-0 |
Maccabi Ironi Yafia U19 | -1.25 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 21:00 | 2 Urania |
0-5
0-1 |
เอ็นเคสปลิต 1 | +0.25 | |
FT 21:00 | 1 NK Primorac Biograd |
1-1
0-1 |
NK Neretva 4 | -1 | |
FT 21:00 | 2 2 เอ็นเค จูเน็ค |
1-3
1-1 |
NK HV Posedarje 6 | +0 | |
FT 21:00 | ซาดาร์ |
6-1
3-0 |
NK Vodice 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:10 | 3 1 Racing de Bafoussam |
3-2
1-0 |
OFTA of Kribi 1 | +0 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 21:10 | 4 2 Halcones de Sabaneta |
1-6
0-4 |
Estudiantes de Medellin 1 | +0.75 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 21:15 | 3 [15]โซลอคซาร์ |
1-2
1-2 |
ดอร์โรจี เอฟซี[9] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:15 | 2 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) |
2-2
1-1 |
เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 3 | -0.25 | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 21:20 | 1 เซา โฮเซ่ (ญ) |
1-0
1-0 |
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ญ) | -3.25 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 21:30 | 2 [5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
2-2
0-0 |
ดินาโม ทบิลิซี[2] 1 | +0.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:30 | 2 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) |
1-1
1-1 |
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One) | |||||
FT 21:30 | 1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ |
1-3
0-1 |
โคตอน สปอร์ต 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup) | |||||
FT 21:30 | 1 Zaglebie Sosnowiec (Youth) |
2-2
1-0 |
Ks Unia Dabrowa Gornicza 1 4 | +0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 21:30 | 2 ตุรกุ |
1-5
1-1 |
ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 1 | +0.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:40 | 2 Maccabi Tel Aviv U19 |
3-0
0-0 |
Ironi Nesher U19 | -2.25 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:45 | [4]อัจมาน |
1-0
0-0 |
อัล ชาร์จาห์[3] 1 | +0.75 | |
FT 21:45 | 1 1 [6]อัล นาเซอร์ ดูไบ |
2-2
0-0 |
บานนี่ ยาส[10] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:00 | 2 [5]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา |
2-2
1-1 |
ราดอมเมียร์ก ราดอม[9] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 22:00 | [POL D2-18]โซกอล ออสโตรดา |
0-2
0-0 |
โอลิมเปีย ไอบรองก์[POL D2-14] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 [CYP D2-3]Ahironas Liopetriou |
0-4
0-1 |
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[CYP D1-12] | +0.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲+2 |
|
FT 22:00 | 1 [CYP D1-4]โดซ่า คาโตโกเปีย |
5-1
2-1 |
Akritas Chloraka[CYP D2-11] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 22:00 | 3 [CYP D1-3]อาริส ลิมาสซอล |
2-2
2-0 |
อิโนซิส พาราลิมนิ่[CYP D2-1] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▲-1.75 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:00 | 4 [16]แอคร่อน โตเกลียทติ |
4-1
1-1 |
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์[15] 2 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 5 [6]อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) |
1-0
1-0 |
เฟเคิล[3] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:00 | 3 [17]เทคสติลชิค อีวาโนโว |
3-2
1-0 |
บัลติก้า[12] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]เอฟซี โคเปอร์ |
4-2
2-0 |
ดอมซาเล่[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:00 | 1 [2]Wafa Wydad Casablanca |
3-2
2-1 |
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[9] 1 | -1.5 ▼▼-1 ▲▲-1.5 |
|
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 22:00 | Stige (W) |
0-11
0-5 |
ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | - | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 22:00 | 1 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) |
1-5
0-2 |
เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 1 | +2.75 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:00 | [4]วาซาส |
2-0
1-0 |
ไนเรกิฮาซา[3] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 2 ซีดี พราวิอาโน |
0-0
0-0 |
เอล ซาน มาร์ติน 2 | +0.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 1 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) |
3-0
1-0 |
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | [15]ซานหลุยส์(ยู20) |
2-1
0-0 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)[11] | - | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 22:00 | [10]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) |
3-2
3-0 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)[1] | - | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 22:00 | 3 1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 |
0-2
0-1 |
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 3 เรียลฟร้อนเทร่า |
3-0
0-0 |
ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 3 | -1.75 ▼▼▼ ▼▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:10 | 2 [19]Al Sahel(N) |
1-3
0-2 |
อัล โอลูบัช[5] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:30 | 1 [C-2]ทารันโต้ |
0-0
0-0 |
Nuova Monterosi[C-19] 6 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:30 | [12]ยูเวนตุส(ยู 23) |
0-1
0-0 |
เจียน่า เออมินิโอ[10] 1 | -0.25 | |
FT 22:30 | [16]ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า |
2-2
2-1 |
โปร เวอร์เซลลี่[2] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 6 [C-16]เมสสิน่า |
0-2
0-1 |
บารี[C-1] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 22:30 | เอสเอฟเอ็ม เซเนค |
1-7
0-2 |
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:30 | 2 [8]เวเลส |
0-0
0-0 |
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่[10] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:30 | 1 [5]บานานต์ส |
0-1
0-0 |
เอฟซี โนอาห์[8] 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 22:30 | [1]อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) |
2-2
1-1 |
Jyvaskylan Pallokerho (w)[4] 1 | -2 ▲-2.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 22:30 | 3 [15]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) |
0-0
0-0 |
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[9] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | 2 [11]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) |
2-2
1-0 |
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[7] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [6]ฮอนก้า อคาเทเมีย |
1-0
1-0 |
ซัลปา[4] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 22:30 | 2 โคลอนซีเอฟ |
1-1
1-1 |
อาร์ติกัส 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:30 | 3 Los Halcones |
1-1
1-0 |
Mar de Fondo 5 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 22:30 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) |
0-2
0-1 |
อิลเวส(ยู 20) 1 | +0 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:40 | 1 [15]อัล-จาบาลีน |
1-2
0-1 |
อัล-อดาลห์[1] 4 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | 3 Risaralda U23 |
2-1
2-0 |
Arauca U23 2 | +0 | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 22:59 | 2 [9]อาซาเน่ ฟุตบอล |
1-0
1-0 |
ซองน์ดาล[5] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 1 [7]รัวฟอส |
1-3
0-2 |
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[11] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | [10]ไบรน์ |
2-0
1-0 |
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[14] 1 | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
FT 22:59 | 2 [3]เอฟเค เจิร์ฟ |
2-2
2-0 |
อาเลซุนด์ เอฟเค[2] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 3 [13]ซทจอร์ดาล บริ้ง |
3-0
0-0 |
เฟรดริกซ์สตรัด[4] 1 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:59 | 4 [C-13]ฟิเดริส อัลเดียร์ |
0-3
0-1 |
ฟอกเจีย[C-11] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 3 [C-18]โปเทนซ่า |
0-1
0-1 |
เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้[C-4] 3 | +0 | |
FT 22:59 | 4 [5]เลชโก้ |
3-0
1-0 |
โปร ปาเทรีย[18] 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 3 [C-15]ลาติน่า |
0-1
0-1 |
ยูเว่ สตาเบีย[C-9] 3 | +0.25 | |
FT 22:59 | 2 [20]โปรเซดโต้ |
0-1
0-1 |
ตริเอสติน่า[8] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 1 [C-12]ปาแลร์โม่ |
3-1
2-0 |
Nuovo Campobasso[C-14] 1 2 | -0.75 | |
FT 22:59 | [C-3]เอซี โมโนโปลี |
2-0
1-0 |
เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี[C-5] 1 | -0.5 | |
FT 22:59 | 5 [C-6]ปากาเนเซ่ |
1-0
0-0 |
วิโบเนเซ่[C-20] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 [TUR 3BC-6]อีร็อกสปอร์ |
1-1
0-0 |
Osmaniyespor[TUR 3BA-3] 3 | -0.25 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:59 | [1]ตอร์ปิโด มอสโก |
1-1
1-0 |
เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์[7] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [13]เอฟยูเอส ราบัท |
0-1
0-0 |
โอลิมปิก เดอ ซาฟี่[6] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 22:59 | 1 [SW D1-2]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
2-2
1-1 |
Vaxjo (W)[SWE WD1-12] | - | |
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 22:59 | [DEN WD1-4]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) |
2-0
1-0 |
เฮชบี โคเก(ญ)[DEN WD1-1] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | 1 [LIT D1-2]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส |
4-0
1-0 |
Hegelmann Litauen[LIT D1-5] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]ดิออสกียอร์ วีทีเค |
1-1
1-1 |
III. เครูเลติ ทียูอี[18] 4 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 22:59 | 4 [13]เอฟซี ไอการ์ |
0-1
0-1 |
ซเซจ เอเค[7] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [11]เอสโซลโนกิ เอฟซี |
1-0
0-0 |
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[12] 1 | +0 | |
FT 22:59 | 3 [2]เคชเคเมติ ทีอี |
1-0
1-0 |
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[14] 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | 2 [10]ซิโอฟอค เอฟซี |
4-1
3-1 |
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[8] 3 | +0 | |
FT 22:59 | 3 [17]ชัควารี่ ทีเค |
1-2
1-0 |
เบเก้ซัคซาบา[19] 1 3 | -0.25 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | [10]เจเคเวลโค่ทาร์ทู |
0-4
0-1 |
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[5] 1 | +1.75 ▼+1.5 ▼▼+1 |
|
FT 22:59 | 2 [7]เอฟซี เอลวา |
1-2
1-2 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[2] 3 | +2 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 22:59 | [8]บิยาร์เรอัล(ญ) |
0-8
0-3 |
บาร์เซโลน่า(ญ)[1] | +5 ▲▲+5.5 |
|
FT 22:59 | 2 [6]เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
5-0
0-0 |
เออิบาร์ (ญ)[10] 3 | -1.75 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 22:59 | 5 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) |
1-5
1-2 |
เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 2 | -1 | |
FT 22:59 | 4 Pogon Szczecin U19 |
3-0
2-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 1 4 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
FT 22:59 | 1 โคโลญจน์ (ยู 19) |
2-4
1-3 |
เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) 3 | -0.25 ▼+0 |
|
SeasonSouth Africa MTN 8 Cup (SeasonSouth Africa MTN 8 Cup) | |||||
FT 22:59 | โมโรคา สวอลโลส์ |
0-4
0-1 |
เคป ทาวน์ ซิตี้ 3 | -0.25 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 22:59 | [6]ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) |
2-2
0-1 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)[10] | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [B-7]โนท็อดเด้น เอฟเค |
2-3
2-1 |
สคีด ออสโล[B-2] 1 | +0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 JJK/2 |
0-4
0-3 |
พีเค-37 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
โตเว โปลี 3 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
Slovenia Cup Women (Slovenia Cup Women) | |||||
FT 22:59 | Union Nove Zamky (w) |
0-1
0-1 |
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | +4.5 | |
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 AS Ramat Elyahu U19 |
4-1
1-0 |
Maccabi Ahva Shaab U19 4 | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:59 | 1 NK Uskok |
1-0
1-0 |
NK Hrvace 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 23:10 | 4 [3]ซุดติโรล อัลโต้ |
2-0
1-0 |
เรนาเต้ เอซี[6] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 23:10 | 2 Independiente Sabaneta |
4-1
2-0 |
Sellos Colombianos 1 | -1 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 23:15 | [DEN D2A-8]เอฟเค 2000 |
0-3
0-1 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-5] 2 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League) | |||||
FT 23:15 | 1 1 อัล การาฟา(ยู 23) |
2-4
0-0 |
อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:15 | 1 อัล คอร์(สำรอง) |
0-3
0-0 |
อัล เรย์ยาน(สำรอง) 1 | +1.5 ▲▲+2 |
|
FT 23:15 | อัล วาครา(สำรอง) |
4-0
2-0 |
อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 1 | -1.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 23:15 | 2 Fuerzas Armadas FC |
1-1
1-1 |
3 | -2 | |
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 23:30 | Solrod (w) |
0-1
0-1 |
Boldklubben AF 1893 (w) 1 | +1.75 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 23:30 | 4 [4]ดีลา กอริ |
2-2
1-1 |
ดินาโม บาตูมี[1] 4 | +0.5 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 23:30 | 4 [5]ทาบาซาลู ชาร์ม่า |
4-0
2-0 |
Tallinna JK Legion B[6] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | [10]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
1-6
0-3 |
Tallinna FC Ararat TTU[3] | +0.5 ▲▲+1 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 23:30 | [S-16]เนิร์นแบร์ก (ยู 17) |
2-0
1-0 |
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)[S-12] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:30 | 1 [9]เอสวี เฮล์มสเตเทน |
2-0
2-0 |
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[18] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อิสราเอลคัพอายุไม่เกิน 19 ปี (Israel Youth Cup) | |||||
FT 23:35 | 1 MS Ironi Ashdod U19 |
2-1
1-0 |
Hapoel Shfaram U19 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 23:40 | 4 [3]ริก้า เอฟซี |
1-1
0-1 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] 1 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 23:45 | [RUS PR-1]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
4-0
1-0 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[SWE D1-2] 1 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 23:45 | 1 [ITA D1-7]อตาลันต้า |
1-0
0-0 |
ยัง บอยส์[SUI Sl-2] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 23:45 | Boo FF (W) |
0-5
0-1 |
เยอร์การ์เด้น (ญ) | +3.75 | |
ผลฟุตบอลวัน 30 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 00:00 | [15]สตาเบ็ค |
0-0
0-0 |
สตรอมก็อดเซ็ท[7] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 TuS Herrensohr |
1-4
1-2 |
Sportfreunde Kollerbach 1 | -0.5 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 1 [6]นอร์บี้ ไอเอฟ |
2-2
1-0 |
เฮลซิงบอร์ก[2] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [3]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ |
2-0
1-0 |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[5] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [14]ฟัลเค่นเบิร์ก |
2-1
1-0 |
แลนด์สโครน่า[4] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [12]อโครโพลิส ไอเอฟ |
1-1
1-1 |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[7] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 [11]จีเอไอเอส |
2-1
0-1 |
ออร์ไกร์ท[9] 4 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]อัล ไอน์ |
1-1
0-0 |
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[8] 4 | -0.5 | |
FT 00:00 | 4 [9]กอร์ ฟัคเค่น |
2-1
1-1 |
เอมิเรตส์ คลับ[14] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 00:00 | [SW D1-12]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
1-2
0-0 |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[SWE WD1-3] | - | |
FT 00:00 | วาสเทราสบีเค30 (ญ) |
0-7
0-4 |
โอเรโบร (ญ) | - | |
FT 00:00 | Husqvarna (W) |
0-3
0-0 |
ลิงโคปิ้ง (ญ) | - | |
FT 00:00 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) |
1-3
0-0 |
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | - | |
FT 00:00 | [SW D1-5]โมรอน บีเค (ญ) |
0-1
0-1 |
ปิเทีย ไอเอฟ (ญ)[SWE WD1-10] | - | |
FT 00:00 | เอสไคลสมินเน ดีไอเอฟ (ญ) |
1-6
1-4 |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | +3 | |
FT 00:00 | [SW D1-4]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) |
3-2
2-2 |
เอไอเคโซลน่า (ญ)[SWE WD1-11] | - | |
FT 00:00 | Satra SK (w) |
0-3
0-1 |
ฮัมมาร์บี้(ญ) | +3.75 | |
FT 00:00 | [SW D1-8]จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
2-1
1-1 |
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[SWE WD1-7] | - | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
Cancel 00:00 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 |
|
สกอตแลนด์(ญ) ยู17 | - | |
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 00:00 | [DEN WD-5]เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) |
0-3
0-2 |
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[DEN WD1-3] | +3.5 | |
FT 00:00 | Fredensborg (W) |
1-2
1-1 |
นอร์ดเยลลันด์(ญ) | +3.5 ▲+3.75 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 00:00 | บราซิล(ฟุตซอล)(N) |
1-2
1-2 |
อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล) | -0.5 | |
ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 (Saudi Arabia Division 2) | |||||
FT 00:00 | 1 [A-5]อัล-โนจูม |
0-0
0-0 |
อัล-อราบี(ซาอุฯ)[A-4] | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 00:00 | 2 [14]ซีดี ตากอน(ญ) |
0-1
0-1 |
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[3] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [16]Colegio Aleman Valencia Womens |
1-3
1-1 |
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)[4] 3 | +0.25 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 00:00 | 3 ดอมซาเล่ (ยู 19) |
1-2
1-1 |
เอ็มโปลี(เยาวชน) 1 3 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 00:00 | [1]วอเตอร์เฮาส์เอฟซี |
1-1
1-1 |
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ[3] | - | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 00:00 | [S-4]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) |
5-0
0-0 |
เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17)[S-15] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [N(s)-2]แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์[N(s)-7] 2 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | 1 [NE-3]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด |
1-1
1-1 |
ชามนิตเซอร์[NE-11] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | [S-15]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
4-0
0-0 |
ทีเอสจี บาลินเก้น[S-18] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 1 1 [E-3]เวียเนอร์ วิคตอเรีย |
1-1
1-0 |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน)[E-10] 1 4 | -0.75 | |
FT 00:00 | 4 [WV-8]เอสซี เบรเกนซ์ |
0-3
0-3 |
เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์[WV-2] 2 | +1.5 | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 00:00 | Rot-Weiss Hadamar |
2-1
2-0 |
วอล์ดเกอเมส | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 2 เอฟซี ฮาเนา 93 |
3-1
2-0 |
FC 1906 Erlensee 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:00 | 1 FC Haka Juniors |
2-4
1-4 |
เอ็นโอพีเอส 1 | +0.25 | |
FT 00:00 | 1 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท |
7-0
3-0 |
Pirkkalan JK 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา |
0-2
0-2 |
เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 3 | +0.5 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:00 | 3 TuS Makkabi Berlin |
0-2
0-2 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 4 | +1.25 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:10 | 4 [13]นาจราน |
0-1
0-1 |
อัล-โชอาลาห์[2] 1 4 | +0 | |
FT 00:10 | 1 [6]โอฮูด มีดินา |
1-2
1-2 |
อัล-ราเบีย จิดดาห์[10] 1 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 00:15 | [SW D1-6]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) |
1-2
1-1 |
Alingsas (W)[SW D1-9] | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 2 แอตแลนติส 2 |
6-2
1-1 |
ฟูทูร่า ปอร์โว 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 00:30 | Sjalevads IK (w) |
1-4
0-1 |
ยูเมีย ไอเค (ญ) | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | 1 [N(s)-9]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
2-1
2-0 |
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์[N(s)-8] 3 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 00:30 | [3-4]FC Paradiso |
3-0
1-0 |
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)[3-12] | - | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | 1 [SG-14]โนซาบี้ ไอเอฟ |
1-2
1-0 |
บีเค โอลิมปิค[SG-2] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:30 | 3 [NG-6]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค |
1-4
1-1 |
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-5] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 00:30 | 3 บาด วิลเบล |
1-3
1-2 |
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 5 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 00:30 | 4 1 FC Eddersheim |
2-5
1-1 |
Viktoria Griesheim 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 00:30 | 2 Berlin Turkspor |
2-1
0-1 |
ทูคิเยมสปอร์ เบอร์ลิน 1 4 | -0.75 | |
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 00:30 | 1 SV Todesfelde |
4-0
2-0 |
Dornbreite Lubeck 2 | -1.75 ▲-2 ▲-2.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ |
3-0
1-0 |
เอสวีจี เกิตติงเกน 07 | -1.25 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:30 | Wuppertaler |
2-0
0-0 |
VfL Viktoria Juchen-Garzweiler 4 | -3.5 ▲▲▲ ▲-4.5 |
|
FT 00:30 | 4 SV Konz |
2-2
1-0 |
SV Mering 4 | +0.75 | |
FT 00:30 | วีเอฟบี บอตทรอป 1900 |
0-4
0-3 |
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | +1.5 ▼+1.25 ▲▲+1.75 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 00:45 | 2 1 [POL D1-16]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
1-0
0-0 |
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[POL D1-8] 1 7 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:45 | 3 1 [NS-6]ไอเอฟเค สต็อกซันด์ |
1-2
1-0 |
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-4] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 1 Norte Santander U23 |
2-0
1-0 |
Quindio U23 1 1 | +0 | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 01:00 | [1]ฮามคาม |
3-1
1-1 |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[12] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 01:00 | [ENG FAWSL-8]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) |
6-0
0-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[ENG FAWSL-10] 3 | -2.75 | |
FT 01:00 | [ENG FAWSL-5]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) |
1-0
0-0 |
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)[ENG WPR-6] | -2 ▲-2.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 01:00 | [5]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) |
3-0
1-0 |
ฮาร์ทส์ (ญ)[9] | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 01:00 | 1 [2]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) |
3-2
2-1 |
CD Alaves (W)[5] 2 | -2.25 | |
FT 01:00 | 3 [12]เรอัล เบติส ( ญ ) |
2-2
0-1 |
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[13] | +0.25 | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 01:00 | พรีมาเวร่า |
3-2
1-1 |
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 1 2 | +0.25 | |
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League) | |||||
FT 01:00 | 2 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) |
1-0
0-0 |
ซานโตส (ญ) 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 Bragantino (W) |
1-0
0-0 |
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 01:00 | [PR-2]เคียสโซ |
1-2
0-1 |
เอฟซี ซิอง (ยู 21)[PR-15] 1 | -1.25 ▼-1 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 01:00 | 1 SV Zeilsheim |
3-1
0-0 |
VfB Ginsheim 3 | -1.25 | |
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 01:00 | 2 GD Saocarlense |
1-0
1-0 |
มาอูเอ็นซ่าเอสพี 1 2 | +0 | |
FT 01:00 | 2 Inter Bebedouro/SP |
0-1
0-1 |
Matonense SP 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 3 Colorado Caieiras FC |
0-2
0-2 |
Uniao Suzano AC SP 2 5 | +1 | |
FT 01:00 | 4 Catanduva FC |
0-0
0-0 |
ริโอ บรานโก้เอสพี 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 5 Vocem SP |
1-0
0-0 |
XV de Jau 1 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 1 CA Taquaritinga SP |
1-1
1-0 |
อินดิเพนเดนเต้ เอสพี 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 Gremio Prudente |
2-0
1-0 |
เปาลิสต้า 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | 1 Uniao Mogi |
0-0
0-0 |
ฟลาเมงโก(เอเอ) 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 01:00 | 5 1 Juventud Pinulteca FC |
1-1
0-1 |
เดปอร์ติโวมีชโก 6 | -0.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:00 | 2 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ |
1-4
1-0 |
Deportivo Camioneros 3 | +0 | |
FT 01:00 | 4 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส |
1-0
0-0 |
สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี |
3-0
3-0 |
วิลล่า มิเตร 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว |
0-1
0-0 |
เดซามปาราดอส 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | 4 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา |
5-1
1-0 |
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 3 Club Ciudad de Bolivar |
1-0
1-0 |
เดปอร์ติโวมาดรีน 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 01:00 | ดักลาส เฮก |
0-1
0-0 |
ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 3 | -0.25 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 Paduano RJ |
2-2
1-0 |
Mageense FC 5 | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 01:00 | 3 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) |
1-1
1-0 |
มารีกา อาร์เจ (ยู 20) 5 | -0.25 | |
FT 01:00 | 5 ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) |
0-3
0-2 |
โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) 3 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) |
1-1
1-1 |
อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) 2 | +0 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:00 | 3 Tres Passos RS |
4-1
4-1 |
Elite CD 3 | -0.5 | |
FT 01:00 | เกรมิโอ บี |
2-0
1-0 |
GE Bage 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:00 | 1 เซา โจเซ่อาร์เอส |
6-1
4-0 |
Rio Grande 2 | -2 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲-4.25 |
|
FT 01:00 | 2 Gloria RS |
4-0
2-0 |
CA Carazinho 3 | -1 | |
Luxembourg Promotion DHonneur (Luxembourg Promotion DHonneur) | |||||
FT 01:00 | 2 Union Mertert-Wasserbillig |
1-3
1-1 |
FC Marisca Mersch 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 1 1 Hercilio Luz U20 |
0-2
0-1 |
อาไว (เยาวชน) 5 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 01:00 | 2 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) |
2-2
1-0 |
bis SC U20 1 5 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 01:00 | 2 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) |
1-2
1-0 |
โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 7 โฟร์ตาเลซา (ยู 20) |
2-0
2-0 |
อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) 2 | -1.5 ▲-1.75 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 01:05 | 2 [4]เรธโรเวอร์ส |
1-1
1-0 |
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[10] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | 1 [4]Rajaa Sportive Jadida |
0-0
0-0 |
เฟร์ ราเบท[7] 3 | +0 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 01:15 | [ENG FAWSL-1]อาร์เซน่อล (ญ) |
5-1
4-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)[ENG FAWSL-2] | -1.75 ▲-2 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 01:15 | 4 FC Sabana Norte |
1-2
0-1 |
Nueva Generacion GCC 3 | +1 ▲+1.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:20 | 4 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) |
5-1
2-0 |
Brusque U20 1 1 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:30 | 4 2 [8]เทรนโต้ |
2-2
2-1 |
มานโตวา[11] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 2 [1]ปาโดวา |
2-1
0-1 |
US Fiorenzuola[15] 5 | -1.25 | |
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:30 | [4]ซีเอสดี มูนิชิปัล |
1-0
0-0 |
CD Achuapa[11] 1 | -1 | |
malta womans 1st league (malta womans 1st league) | |||||
FT 01:30 | [4]Martal Method (W) |
0-5
0-3 |
Raiders Lija (W)[5] | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:30 | 1 Sportivo Huracan |
0-0
0-0 |
ซีเอ เบลล่าวิสต้า 4 | +0.75 | |
FT 01:30 | 4 Potencia |
2-4
1-1 |
Parque de Plata 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:30 | 4 อัลโตเปรู |
0-3
0-1 |
บาซาเนซ 1 | +3 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 01:30 | 3 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา |
0-3
0-0 |
โซล เดอ เมโย 3 | -0.75 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 3 EC Viana |
1-2
1-1 |
มารันเยา 3 | +0.5 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:30 | 1 Apucarana SC |
2-1
2-1 |
CE Uniao PR 2 | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 3 Flugoiania U20 |
2-1
2-0 |
วาสโกดา กามา เอซี (ยู 20) 4 | -1.5 | |
FT 01:30 | 3 Campineira U20 |
0-2
0-0 |
Rioverdense U20 4 | +0.25 | |
FT 01:30 | 3 Aseev U20 |
1-1
1-0 |
Atletico Goianiense U20 5 | +0.5 | |
FT 01:30 | 5 เบลา วิสต้า(ยู 20) |
5-1
2-1 |
มองเต กรีสโต อีซี(ยู 20) 2 | -2 ▲▲▲ ▲-3 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 01:30 | 1 1 Estrellas de Tierralta |
2-5
0-5 |
Filipenses FC 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 01:45 | 1 [22]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด |
0-0
0-0 |
บอร์นมัธ เอเอฟซี[2] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | [9]ลูตัน ทาวน์ |
5-0
4-0 |
โคเวนทรี ซิตี้[4] 2 | +0 | |
FT 01:45 | 4 [24]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
1-0
1-0 |
เร้ดดิ้ง[11] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [14]มิลล์วอลล์ |
1-0
0-0 |
บริสตอล ซิตี้[10] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | [3]ฟูแล่ม |
3-1
3-1 |
สวอนซี ซิตี้[19] 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:45 | 1 [21]บาร์นสลีย์ |
1-3
1-0 |
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[20] | -0.25 | |
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 01:45 | 1 รอมฟอร์ด |
1-2
1-0 |
ทิลบูรี 3 | +0 ▲-0.25 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ คัพ (England FA Women’s Cup) | |||||
FT 01:45 | [ENG FAWSL-12]เบอร์มิงแฮม (ญ) |
0-4
0-0 |
เชลซี เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-4] | +3 ▲+3.25 ▼+3 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 01:45 | [18]เครย์วันเดอร์เรอร์ส |
3-5
1-1 |
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[16] | -0.5 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 01:45 | 2 1 Biggleswade FC |
1-2
0-0 |
เซนต์ นิออท ทาวน์ 3 | +0.75 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 01:45 | 3 เซนต์.แพทริค(ยู19) |
1-2
0-2 |
Crvena Zvezda Youth 1 5 | +1.25 ▼+1 |
|
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 01:45 | ลินฟิลด์(ญ) |
4-1
2-1 |
เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 01:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) |
0-5
0-3 |
โคเลอไรน์(สำรอง) | +0.25 | |
San Marino cup (San Marino cup) | |||||
FT 01:45 | เอสพี โดมัญญาโน |
2-1
1-0 |
ซาน โจวันนี 1 | - | |
FT 01:45 | 4 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ |
1-1
0-0 |
เอสพี ลิเบอร์ตาส 4 | +0 | |
FT 01:45 | 3 1 Entai Ravi Tucci |
1-2
0-1 |
เอส.เอส.มูราต้า 5 | +0 | |
FT 01:45 | SC Faetano |
0-0
0-0 |
Cailungo | - | |
FT 01:45 | 4 Fiorentino |
1-1
1-1 |
ทรี ฟิโอริ 4 | +0.75 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:45 | 8 1 Oeirense |
2-0
1-0 |
โคเมอเชียล-เอสพี 2 4 | -1.25 | |
FT 01:45 | 4 Caicara EC |
0-2
0-1 |
อีซี ทีโมน 1 | -1 ▲-1.25 ▲-1.5 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:00 | 2 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
2-1
1-0 |
ลีลล์[FRA D1-9] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 4 [POR D1-1]เบนฟิก้า |
3-0
1-0 |
บาร์เซโลน่า[SPA D1-6] 1 5 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 3 [ENG PR-4]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
2-1
0-0 |
บียาร์เรอัล[SPA D1-11] 4 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 02:00 | 1 [GER D1-1]บาเยิร์น มิวนิค |
5-0
2-0 |
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] 1 | -2.75 ▼-2.5 |
|
FT 02:00 | 7 1 [GER D1-3]โวล์ฟสบวร์ก |
1-1
0-0 |
เซบีย่า[SPA D1-3] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [ITA D1-10]ยูเวนตุส |
1-0
0-0 |
เชลซี[ENG PR-3] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 02:00 | 5 [10]เซเรกโน่ |
5-0
2-0 |
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่[17] 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [12]ปิอาเชนซา |
1-0
1-0 |
Legnago Salus[19] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [4]อัลบิโนเลฟเฟ่ |
0-1
0-0 |
เฟอรัลพิซาโล[6] 2 | -0.25 | |
scotland highland football league (scotland highland football league) | |||||
FT 02:00 | 1 [15]เนิร์น เคาน์ตี้ |
3-3
3-1 |
ฟอร์ท วิลเลียม[18] 3 | -2.5 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:00 | 1 [17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ |
2-1
2-0 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[6] 1 5 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 02:00 | [2]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) |
6-1
2-0 |
สปาร์ตันส์ (ญ)[6] 1 | -2.5 ▲▲▲ ▲-3.5 |
|
FT 02:00 | [10]มาเธอร์เวลล์(ญ) |
0-4
0-2 |
กลาสโกว์ เซลติก (ญ)[1] 1 | +4.75 ▼+4.5 |
|
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super) | |||||
FT 02:00 | ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) |
2-1
1-1 |
Sion Swifts (w) 1 | -0.5 | |
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 5 ยารากุยเอฟซี |
1-1
1-1 |
แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 1 1 | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:00 | 3 Swords Celtic FC |
2-6
1-2 |
นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 1 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 Tullamore Town |
1-1
0-1 |
มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:00 | 2 สปอร์ติโว เพนาโรล |
4-3
3-1 |
ฮูราแคน ลาส เฮราส 3 | -0.5 | |
FT 02:00 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู |
1-0
1-0 |
กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 3 Independiente Chivilcoy |
2-1
0-1 |
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 6 | -0.25 | |
FT 02:00 | 1 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย |
2-1
0-0 |
ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:00 | 1 Andes Talleres |
0-0
0-0 |
Boca Juniors Bermejo 2 | -1.25 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 02:10 | คลับ ซิโพลเล็ตติ |
1-1
0-0 |
ซานซิเนน่า 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 02:20 | โบค่า ยูนิดอส |
1-1
0-1 |
ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 02:30 | 1 ทรอมโซ่ บี |
3-1
1-1 |
ฟินส์เนส 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:30 | 5 แรมปรา จูเนียร์ |
0-0
0-0 |
วิลล่า เทเรซ่า 2 | -0.5 | |
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 2 ยูเรนา เอสซี |
1-1
1-1 |
ทิทาเนส เอฟซี 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:30 | 3 Universitario Cochabamba |
1-0
1-0 |
CD Nueva Cliza 4 | -0.5 | |
FT 02:30 | 2 Fancesa |
0-2
0-2 |
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 02:45 | [2]คาวาเลียร์ เอฟซี |
0-0
0-0 |
ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ[4] | -0.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 1 ซีดี เปอร์โต กีโต |
1-1
0-0 |
ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 | +0 | |
FT 03:00 | 4 กัวเลซีโอเอสซี |
1-0
1-0 |
ปอร์โต วิ โฮ 1 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 03:00 | 2 Alianza FC San Salvador Reserves |
6-3
4-1 |
Once Deportivo de Ahuachapán Reserves 3 | -2 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 03:20 | 1 Invictus Ubate |
1-2
1-1 |
AC Cerro Pionono 3 | -0.25 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:30 | 3 [11]รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
0-0
0-0 |
ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์[12] 1 | -0.5 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 03:30 | 2 CD Quique |
4-1
3-0 |
Semillero Uribiero FC 6 | -1.25 | |
FT 03:30 | 3 1 Boca Juniors Sincelejo |
1-0
0-0 |
Once Sucre FC 6 | -0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 04:00 | 5 ซีดี บาริโอเม็กซิโก |
1-1
1-1 |
Santa Ana 1 | -0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | 2 เดปอร์ติโบซานเปโดร |
2-0
1-0 |
Coatepecano IB 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 04:00 | 6 ซีดี มาร์เกวนเซ่ |
1-0
0-0 |
CSD Amatitlan 4 | -0.75 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 1 Organica Masachapa FC |
3-1
2-1 |
Bravos Primavera 2 | -0.25 | |
FT 04:00 | 2 Gutierrez Nicaragua |
2-2
0-1 |
เอฟซี เอสเตลี 1 4 | -0.75 | |
FT 04:00 | 3 เดปอร์ติโบ มาซาย่า |
0-1
0-0 |
Real Granada FC 2 | +0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 04:30 | 4 [9]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า |
1-3
1-2 |
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[2] 2 | +0 | |
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 04:30 | 3 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ |
1-0
0-0 |
ครูเซโร เดล นอร์เต้ 2 | -1.25 ▼-1 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 04:30 | 3 [5]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
2-1
1-0 |
Atletico Ottawa[8] 1 | -0.75 ▼▼▼+0 ▲-0.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 05:00 | 2 [5]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ |
0-3
0-1 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[8] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 5 1 [6]กัวรานี่ เอสพี |
1-1
0-1 |
ครูไซโร่ (เอ็มจี)[15] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 05:00 | 2 [20]บราซิล เด เปโลตัส |
0-2
0-0 |
บัสควอ เอฟซี[16] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 3 [16]อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา |
0-1
0-1 |
Club Chivas Tapatio[17] 1 1 | -0.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 05:00 | 3 1 โรชา เอฟซี(N) |
0-1
0-0 |
ซีเอ แอตเทนาส 2 | +0.25 | |
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 05:00 | 2 พลาซ่า อมาดอร์(N) |
0-2
0-1 |
ซานโตส เด กัวปิเลส 1 | +0 | |
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division) | |||||
FT 05:00 | 3 1 San Judas |
1-2
0-2 |
ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว 1 | +0.5 | |
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | 4 [PAR D1(c)-7]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) |
1-3
0-1 |
บรากันติโน้[BRA D1-5] | -0.25 ▼+0 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:00 | [6]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[10] 4 | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 06:00 | 3 [13]โตรอนโต้ เอฟซี |
3-2
0-1 |
เอฟซี ซินซินเนติ[14] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |