ราคาบอล.cc








ผลบอล 26 กันยายน 2564ผลบอล 27 กันยายน 2564ผลบอล 28 กันยายน 2564ผลบอล 29 กันยายน 2564ผลบอล 30 กันยายน 2564ผลบอล 1 ตุลาคม 2564ผลบอล 2 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 28 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
07:00 [9]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[8] -
07:00 [5]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
รอยัล พารี่ เอฟซี[4] -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
08:00 [19]แอตเลติโก้ ฮิวล่า
ลา อีคูดัด[14] -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
14:00 [5]Qingdao Zhongchuang Hengtai
Xiamen Ludao[7] -
14:00 [4]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์
Hebei Gongfu[3] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
บีเนโซว -
15:15 สลาโว วีเซลัด
โลโค ทาวิน -
15:15 เอฟซี ปิเซ็ค
แอดมิร่า ปราฮา -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
15:30 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
โอปาว่า (ยู 19) -
15:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19) -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
16:00 เทปลิซ บี
ปาร์ดูบีค บี -
16:00 ยาบโลเนช 2
ฮราเดตซ์กราลอเว บี -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
16:00 [6]ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)[9] -
17:00 เบอโน่ (ยู 19)
เมทีโอปราก(ยู 19) -
18:00 สโลวัคโก้ (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) -
18:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) -
denmark reserves league (denmark reserves league)
18:00 อัลบอร์กบีเค (สำรอง)
โฮโบร(สำรอง) -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
18:15 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19) -
18:30 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) -
denmark reserves league (denmark reserves league)
19:00 เวเจิล (สำรอง)
ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
19:00 [7]เอฟซี เชอวาร์เดนิ
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่[9] -
19:00 [3]เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
ชิคฮูร่า[10] -
19:00 [1]เอฟซี ซิโอนี่
เมรานี่ ทบิลิซี่[5] -
19:00 [4]Gareji Sagarejo
เอฟซี กากรา[2] -
19:00 [6]ชักดิดี้
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[8] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
คลับ บรูซ(ยู 19) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [15]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
วัตฟอร์ด (ยู 23)[5] -
19:00 [16]บาร์นสลีย์ (ยู 23)
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[8] -
19:00 [4]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[10] -
19:00 [11]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[12] -
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
19:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า
คาราบัค 2 -
19:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2
คาราบาจโลคบาตัน -
19:00 เคชล่าเอฟเค 2
FK Qabala II -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
19:30 เอซี มิลาน(U19)
อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) -
19:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)
เบซิคตัส เจเค (ยู 19) -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
20:00 [2]อรารัต เยเรวาน
เอฟซี พิวนิค[4] -
20:00 [3]เซวาน บอย
อารารัต[1] -
20:00 [8]Noravank
เอฟเค แวน[6] -
20:00 [5]บานานต์ส
เอฟซี โนอาห์[7] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
20:30 Povltava FA
จิสครา โดแมซลิซ -
20:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล
เอฟเค ไพรบราม บี -
20:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 2
เอฟเค พรีเปเร่ -
20:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
พัลเซ่น 2 -
20:30 สลาเวีย ปราก 2
เอสเค รากอฟนิก -
20:30 สโลวาน เวลวารี่
FK Zbuzany 1953 -
20:30 โซคอล โบรซานี่
เอสเค ซาปี้ -
20:30 ดุคลา ปราก บี
โซโคล ซิวาไนซ์ -
20:30 โซคอล ฮุสตัน
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ -
20:30 โบฮีเมียนส์ 1905 บี
คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ -
20:30 สโลวาน ลิเบอเรช 2
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) -
20:30 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
ลิเวอร์พูล (ยู19) -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
21:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
เลช พอซนาน -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
21:00 [9]เยโอวิล ทาวน์
อัลทริงแคม[15] -0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
21:00 [6]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] +0.75
+1
+0.5
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
21:00 [10]แอตลาส (ยู20)
พูเอบลา (ยู20)[13] -
21:00 [6]เนกาซ่า (ยู20)
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[5] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
21:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) -
21:00 เรอัล มาดริด (ยู 19)
เอฟซี เชอร์ริฟ(ยู 19) -
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
21:00 [4]KF Drenica Skenderaj
Malisheva[3] -
21:00 [1]KF Ballkani
เคเอฟ เฟโรนิเคลิ[6] -
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
21:45 [2]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[12] -
21:45 [14]อัล ด๊าฟร่า
อิตติฮัต คาลบา[10] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
22:00 [11]Mazatlan U20
เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)[18] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:10 [12]อัล-นาดห์ฮา
Bisha FC[13] -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
22:25 [6]อัล-ไฟฮา
อัล ฮิลาล[2] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:35 [20]Al Kholood
Al-Akhdoud[16] -
22:40 [19]Al-Ameade
ฮาเจอร์[9] -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
22:59 เคเอส พอลโควิค
โกลนิค เลชน่า -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
22:59 [12]อิตติฮัด เด แทงเจอร์
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[4] -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
22:59 FK Zalgiris Vilnius U19
มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
23:30 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
23:45 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
เบซิคตัส เจเค -1.25
-1.75
23:45 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
อินเตอร์ มิลาน +0.5
+1

ผลฟุตบอลวัน 29 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
00:00 [8]อัล วาเซิ่ล
อัล อาห์ลี ดูไบ[3] -
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
00:00 [14]ปาชูก้า(ยู20)
คลับ อเมริกา (ยู 20)[4] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) -
00:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
บาลินเกอร์ -
00:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
วีเอฟอาร์ อาเล่น -
00:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
TSV Schott Mainz -
00:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
เฮสเซ่น คาสเซล -
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
เอฟซี กีสเซิน -
00:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ -
00:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
ทีเอสจี บาลินเก้น -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:00 [10]Bergnasets AIK
ทาฟเดีย ไอเค[8] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
00:10 [5]อัล-ไดรห์
อัล กาดาซิย่า[10] -
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
00:25 [16]อัล ทาย
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[8] -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
00:29 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
จีเคเอส ทิคี -
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
01:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ -
01:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
ไบรท์ตัน (ยู 21) -
01:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) -
01:00 โอลด์แฮม แอทเลติก
Leeds United U21 -
bra spc (bra spc)
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี
Botafogo B SP -
01:00 ยูเวนตุส เอสพี
เซา คาเอตาโน่ -
01:00 แอตทิเบีย
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส -
01:00 โคเมอเชียล-เอสพี
เออี เวโล คลับ เอสพี -
01:00 เซา เบอร์นาร์โด้
ซานโตส บี -
01:00 พรีมาเวร่า
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี -
01:00 ริโอ คลาโร่
เซา เบนโต้ -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
01:15 [8]เอ็มซีโอ อุจดา
แมคฮาร์บ[14] -
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
01:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
01:30 Glasgow Rangers U19
ฮัมมาร์บี้(ยู19) -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
01:30 [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ)
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[5] -
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
01:45 [10]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน[3] +0.25
01:45 [16]มิดเดิลสโบรห์
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[15] +0
01:45 [17]เพรสตัน นอร์ท เอนด์
สโต๊ค ซิตี้[5] +0
01:45 [23]ฮัลล์ ซิตี้
แบล็คพูล[20] +0
01:45 [8]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
เบอร์มิงแฮม ซิตี้[11] -0.25
01:45 [7]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[6] +0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
01:45 วีแกน แอธเลติก
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ -
01:45 พลีมัธ อาร์ไกล์
ครูว์ อเล็กซานดร้า -
01:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
จิลลิ่งแฮม -
01:45 ซันเดอร์แลนด์
เชลแน่ม ทาวน์ -
01:45 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส -
01:45 มอร์แคมบ์
ลินคอล์น ซิตี้ -
01:45 [6]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[7] -
01:45 ชาร์ลตัน แอธเลติก
โบลตัน วอนเดอเรอส์ -
01:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์ -
01:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
พอร์ทสมัธ -
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ -
01:45 อิปสวิช ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส -
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
01:45 [14]วอคกิ้ง
เชสเตอร์ฟิลด์[1] +0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
01:45 [10]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
สวินดอน ซูเปอร์มารีน[6] -
01:45 [19]เมอร์ธีร์ทาวน์
ติเวอร์ตัน ทาวน์[17] -
01:45 [9]ทอนตัน ทาวน์
เยท ทาวน์[16] -
01:45 [22]คิงส์ แลงลีย์
วอลตัน แคชชวลส์[8] -
01:45 [14]ทรูโร ซิตี้
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[18] -
01:45 [11]แฮร์โรว์ โบโร่
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[1] -
01:45 [12]เฮนดอน
เชสแฮม ยูไนเต็ด[15] -
01:45 [4]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
พูล ทาวน์[7] -
01:45 [5]เมโทรโพลิแทน โปลิศ
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[3] -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
01:45 [12]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
เอนฟิลด์ ทาวน์[4] -
01:45 [3]โฟล์คสโตน อินวิคต้า
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[8] -
01:45 [10]Cheshunt
Brightlingsea Regent[16] -
01:45 [2]เลเวส
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[11] -
01:45 [7]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
เลเธอร์เฮด[22] -
01:45 [21]โบเวร์ส พิทซี
โครินเธียน-แคชวลส์[13] -
01:45 [5]วอร์ทติ้ง
เมอร์สทัมเอฟซี[19] -
01:45 [6]มาร์เกต
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[17] -
01:45 [9]เฮอรินจี โบโรห์
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[15] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
01:45 แกรนแธม ทาวน์
นานท์วิช ทาวน์ -
01:45 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
วิตตัน อัลเบียน -
01:45 ไวท์บี้ ทาว์น
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก -
01:45 ไฮด์ เอฟซี
มอร์เพธ ทาวน์ -
01:45 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
แบมเบอร์ ไบร์ท -
01:45 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
มัตล็อค ทาวน์ -
01:45 [11]แอทเธอตัน คอลเลียรี่
แอชตัน ยูไนเต็ด[18] -
01:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
บักซ์ตัน เอฟซี -
01:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
สการ์โบโรห์ -
01:45 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด -
01:45 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
แลนแคสเตอร์ ซิตี้ -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
01:45 บาร์เวล
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ -
01:45 รัชเดน ไดมอนด์
รอยสตัน ทาวน์ -
01:45 บานบุรี ยูไนเต็ด
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ -
01:45 [5]แทมเวิร์ธ
ฮิทชิน ทาวน์[17] -
01:45 นูเนียตัน โบโรห์
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต -
01:45 อัลเวเชิร์ช
สแตรทฟอร์ด ทาวน์ -
01:45 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
Hednesford Town -
01:45 เลสตัน เอฟซี
นีดแฮมมาร์เก็ต -
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
02:00 เอซี มิลาน
แอตเลติโก้ มาดริด +0.25
+0
02:00 แอร์เบ ไลป์ซิก
คลับบรูซ -1
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ -0.25
+0
02:00 เรอัล มาดริด
เชอร์ริฟ ติราสโพล -2.25
-2.5
02:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
สปอร์ติ้ง ลิสบอน -1.5
02:00 ปอร์โต้
ลิเวอร์พูล +0.5
+0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
02:00 กุบบิโอ
เปสคารา -
02:00 มอนเตวาชี
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. -
02:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
โอลเบีย -
02:00 วิเทอเบเซ่
วิส เปซาโร -
02:00 เรจเจียนา
คาร์ราเรเซ่ -
02:00 เฟอร์มาน่า
กรอสเซโต้ -
02:00 ปิสโทลเซ่
Ancona -
02:00 ลุคเชเซ่
เตราโม่ -
02:00 ไอโมเลเซ่
ปอนเทเดร่า -
02:00 เชเซน่า
โมเดน่า -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
02:00 [6]อาไว เอฟซี เอสซี
ลอนดริน่า พีอาร์[18] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
02:00 [11]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[9] -
bra spc (bra spc)
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
โนโรเอสเต้ -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
03:30 [15]เรพิด คลับ อวด เซม
SCCM Chabab Mohamedia[5] -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
05:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
05:00 [13]เนกาซ่า
คลับ ตีฮัวนา[18] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 [8]เนาติโก (พีอี)
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[4] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
05:00 [11]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
Monterrey B[6] -
05:00 [13]ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
Monarcas Morelia[3] -
CONCACAF League (CONCACAF League)
05:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า
Forge FC -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน