ราคาบอล.cc








ผลบอล 25 กันยายน 2564ผลบอล 26 กันยายน 2564ผลบอล 27 กันยายน 2564ผลบอล 28 กันยายน 2564ผลบอล 29 กันยายน 2564ผลบอล 30 กันยายน 2564ผลบอล 1 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 27 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
06:05 [16]เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว เปไรร่า[6] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
06:15 [8]โบคา จูเนียร์ส
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[6] -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
06:30 [11]แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
คุยอาบา[9] -0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
06:30 [2]เดอะ สตรองเกสต์
อัลเวย์เรดดี้[1] -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
Postp 07:00 [3]คลับสปอร์ต เอเมเลค
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า[5] +0.25
+0.5
+0.25
07:00 [2]แอลดียู กีโต้
กวายากิล ซิตี้[4] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:05 [10]ซานโตส ลากูน่า
มอนเทอร์เรย์[3] +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
08:00 [29]เรอัล โมนาร์ช
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[30] -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
08:10 [8]เดปอร์เตส ควินดิโอ
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[10] -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
08:30 [13]Austin FC
แอลเอ กาแลกซี่[4] +0.25
+0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
17:30 [9]โซล อี-แลน เอฟซี
ปูซานไอปาร์ค[7] -0.25
denmark reserves league (denmark reserves league)
18:00 [4]โคเปนเฮเกน (สำรอง)
บรอนด์บี้ (สำรอง)[1] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
19:00 [9]อลาชเคิร์ต
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[10] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
19:00 [1]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[17] -
19:00 [3]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)
มิลล์วอลล์(ยู 23)[9] -
19:00 [7]อิปสวิช (ยู 23)
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[2] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
19:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)
เซาแธมป์ตัน (ยู 23) -
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
20:00 ยูเครน(ญ) ยู17
เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17 -
20:00 จอร์เจีย (ญ) ยู17
Luxembourg U17 (w) -
20:00 มอลโดวา(ญ) ยู17
เอสโตเนีย(ญ) ยู17 -
20:00 มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17
อาเซอร์ไบจาน(ญ) ยู17 -
20:00 เบลารุส(ญ) ยู17
Kosovo U17(w) -
20:00 สเปน(ญ) ยู17
ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 -
20:00 เซอร์เบีย(ญ) ยู17
ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17 -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:00 [5]นาซาฟ การ์ชิ
บุนยอดกอร์[4] -
20:00 [8]โลโคโมทีฟ ทัชเคน
มาเชล มูบาเร็ค[11] -
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
20:00 อินโดนีเซีย (ญ)
สิงคโปร์ (ญ) -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
20:00 [7]BKMA II
ชีรัค[1] -
20:00 [5]Urartu II
อรารัต-อาร์เมเนียบี[3] -
20:00 [2]เลอร์นายิน อาร์ทซัค
พิวนิค บี[6] -
20:00 [4]แกนด์ซาซาร์ กาแพน
อลาชเคิร์ท บี[8] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
20:45 [3]อัล การาฟา
อัมม์ ซาลาล[5] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
21:00 [3]ทาคัวรี่ เอฟบีซี
เจนเออะแร็ล ดิแอซ[18] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
21:00 FC Yessentuki
เอฟเค มาฮัชกาลา -
21:00 [14]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
เออทิช 1946ออมส์[6] -
21:00 [2]วอลกา อูลยานอฟสค์
ไดนาโม บรานัวล์[8] -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
21:15 [4]พาส เจียนนิน่า
โอเอฟไอ เครเต้[9] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
21:50 [8]อัล เรย์ยาน
อัล คอร์[11] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
22:10 [7]อัล-จีล
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[4] -
22:20 [18]อัล-คาว์แคบ
อัล คาลีจ[2] -
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
22:59 ปิแอส กลิวิส
คราโคเวีย คราคอฟ -0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
22:59 [17]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
อคาเดเมีย กันโตเลา[9] -
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
23:30 [12]พีเออี อโตรมิตอส
อาริส ซาโลนิก้า[7] -
23:30 [14]อโพลลอน สมายร์นิส
ไอโอนิกอส[10] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
23:30 [10]อัล วาครา
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[9] -
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
23:30 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) -

ผลฟุตบอลวัน 28 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
00:00 [3]แทร็บซอนสปอร์
อลันยาสปอร์[9] -
00:00 [15]คาซิมปาซ่า
คอนยาสปอร์[6] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
00:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
00:10 [8]นาจราน
อัล-โชอาลาห์[6] -
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
00:30 Lierse U21
Deinze U21 -
00:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)
เอเอสยูเปน (ยู 21) -
00:30 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) -
00:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21)
Seraing U21 -
00:30 เวสเทอโล(ยู 21)
RWD Molenbeek U21 -
00:30 คอร์ตจิค (ยู 21)
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) -
00:30 โลมเมิล เอสเค (ยู 21)
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) -
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
เอ็มวีวี มาสทริสช์ -0.25
-0.75
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
01:00 [9]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
เบเลเนนส์[17] -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
01:00 [5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)[12] -
01:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) -
01:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23)
เรดดิ้ง(ยู 23) -
01:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)
แอสตัน วิลล่า (ยู 23) -
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
01:15 [1]คลับ แซลมี
คัวริบก้า[10] -
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
01:30 [12]Yupanqui
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[2] -
01:30 [6]Centro Espanol
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[3] -
01:30 [4]Defensores de Cambaceres
ซีเอ ลูกาโน[8] -
01:30 [1]Argentino de Rosario
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[10] -
01:30 [7]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์
เดปอร์ติโบ มูนิซ[9] -
01:30 [11]Liniers
Puerto Nuevo[5] -
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
01:45 [13]บีคอนส์ฟิลด์
ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์[20] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
01:45 เจเนอรัลกาบาเยโร่
รูบิโอ นู อะซุนซิออง -
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
01:45 [9]เรดดิตช์ ยูไนเตด
โคลวิลล์ ทาวน์[3] -
01:45 [21]สตัวร์บริดจ์
รูเชล โอลิมปิค[8] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
02:00 [14]คริสตัล พาเลซ
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[4] +0.25
+0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [10]เรอัล ซานต้า ครูซ
คลับ กัวบิร่า[7] -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 [15]อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล
เดป.ซาน มาร์ติน[18] -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
04:15 [3]Independiente Petrolero
ออโรร่า[12] -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
06:00 [9]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
โกยาส[2] -
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน