ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 28 กันยายน 2564ผลบอล 27 กันยายน 2564ผลบอล 26 กันยายน 2564ผลบอล 25 กันยายน 2564ผลบอล 24 กันยายน 2564ผลบอล 23 กันยายน 2564ผลบอล 22 กันยายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 26 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 3 [1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
1-1
1-0 |
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[17] 4 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:10 | 1 Stumptown Athletic FC |
1-0
1-0 |
New Amsterdam 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | 2 [25]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |
1-3
0-1 |
ริเวอร์เพลท[2] | +1 ▼+0.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 2 [9]โคลัมบัส ครูว์ |
2-1
1-0 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 06:30 | 1 [6]ดีซี ยูไนเต็ด |
4-2
3-0 |
เอฟซี ซินซินเนติ[13] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:30 | ดีทรอยต์ ซิตี้ |
1-0
1-0 |
LA Force 1 | -0.25 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:00 | 1 [12]เซาเปาโล |
0-0
0-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 1 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:00 | 2 [3]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี |
0-1
0-1 |
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[11] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 07:00 | 1 [3]โคโลราโด ราปิดส์ |
0-0
0-0 |
โตรอนโต้ เอฟซี[14] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 07:00 | 1 [5]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
2-0 |
ฮุสตัน ไดนาโม[12] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:00 | 2 [7]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล |
0-0
0-0 |
พูมาส ยูนัม[16] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:00 | 1 [1]กอริติบ้า พีอาร์ |
1-0
1-0 |
กัวรานี่ เอสพี[6] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:00 | 3 [7]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี |
3-1
2-1 |
อัสติน โบลด์[13] 5 | -0.5 | |
FT 07:00 | 3 [17]เมมฟิส 901 |
1-1
1-1 |
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[3] 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 07:00 | [4]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) |
2-1
1-1 |
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[1] 1 | +0.25 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 07:00 | 2 โอมาฮา |
0-1
0-1 |
เอฟซี ทูซอน 5 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 07:00 | 1 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี |
1-1
1-0 |
กรีนวิลล์ เอฟซี 2 | +0 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 07:00 | [8]เดปอร์ติโวโอโกตัล |
1-2
1-0 |
เรอัล เอสเทล[2] | +0.75 ▼▼▼+0 ▲▲▲+0.75 |
|
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 07:00 | 4 เอสวีเวสตา |
0-0
0-0 |
SV SUBT 3 | +1 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 07:15 | 1 [2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ |
0-1
0-0 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[3] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 07:30 | 6 [16]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ |
3-2
1-2 |
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[24] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 07:30 | 1 [10]ซาน อันโตนิโอ |
0-1
0-0 |
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[15] 4 | -0.5 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:30 | 4 [4]ซีดี อากีลา |
1-1
0-1 |
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[5] 5 | -0.5 | |
FT 08:00 | [10]ซานต้า เทคล่า |
0-1
0-0 |
Once Municipal[3] 3 | +0 | |
FT 08:00 | 3 [12]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
1-4
1-1 |
ซีดี ชาลาเตนังโก[8] 4 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 08:00 | 4 [15]มอนต้า เอฟซี |
2-2
0-1 |
แอลดียู กีโต้[3] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 08:00 | ซาคาชิสปาส จีที |
3-0
3-0 |
Juventud Pinulteca FC | -0.25 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 08:00 | 2 [6]เรอัลมาดริซเอฟซี |
3-3
1-0 |
HYH Export Sebaco FC[7] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 08:00 | 1 Shonkhoruud |
0-0
0-0 |
อัลเลียนเซ่เอฟซี 2 | +0 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 08:00 | 1 Kula FC |
1-2
1-0 |
Honiara City FC 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 08:00 | 4 Atletico Choloma |
1-0
1-0 |
CA Independiente Siguatepeque 2 | +0 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 2 [11]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า |
2-1
2-0 |
อเมริกา เด กาลี[9] 4 | +0 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 08:10 | 2 San Diego 1904 FC |
1-2
0-0 |
ชัตตานูกา 2 | -0.25 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 08:10 | 3 1 จูติเคลปา |
1-1
1-1 |
Olancho FC 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:20 | 2 [8]ไมอามี่เอฟซี |
6-1
3-0 |
Loudoun United[31] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 09:00 | 5 [14]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี |
2-1
1-1 |
Oakland Roots[22] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 09:00 | 1 [21]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ |
1-2
0-0 |
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[2] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 09:00 | 1 [29]ลาส เวกัส ไลท์ |
2-4
1-1 |
San Diego loyalty[12] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 09:00 | 1 [2]เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) |
2-1
1-1 |
Norddea Hokkaido (w)[5] | -1.5 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 1 [7]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ |
0-3
0-1 |
อลาจูเรนเซ่[2] 1 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 09:00 | 3 [1]เฮเรดิอาโน(N) |
1-0
1-0 |
จิคาราล เซอร์โคบา[11] | -1 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 09:00 | 5 ซีดี ซากาปา |
2-0
2-0 |
CSD Agua Blanca 1 6 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:05 | 4 [10]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
2-0
1-0 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 09:05 | 2 [9]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส |
1-0
1-0 |
เอฟซี ดัลลัส[11] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:10 | 1 [1]คลับ อเมริกา |
0-0
0-0 |
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[8] 2 | -0.75 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:30 | 1 [4]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
6-1
2-1 |
รีล ซอลต์ เลค[7] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 09:50 | 2 Ipswich knights U23 |
1-2
1-0 |
Sunshine Coast U23 3 | +0.5 | |
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)) | |||||
FT 10:00 | [4]Fukuoka AN (w) |
0-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)[8] | - | |
FT 10:00 | [1]Gunma FC White Star (W) |
4-0
4-0 |
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)[3] | -0.5 ▲-0.75 |
|
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 10:00 | Salisbury Inter Reserves (w) |
0-3
0-2 |
Adelaide Comets Reserve (w) | +0 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 10:10 | 1 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี |
1-1
1-0 |
Kossa FC 1 | -2 | |
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 10:20 | Bavarians FC |
1-6
0-1 |
Erchim B | +0.75 ▲+1 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 11:00 | 2 [12]คอนซาโดล ซัปโปโร |
0-2
0-1 |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[10] | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 11:00 | 1 [13]ฟาเจียโน โอคายามา |
1-1
0-1 |
บรัวบริทอากีต้า[12] | -0.25 | |
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) |
0-1
0-0 |
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[4] | +1 | |
FT 11:00 | [5]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) |
0-2
0-1 |
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[2] | -0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 11:00 | 2 [5]คาเตอเลอร์ โตยามา |
0-2
0-2 |
ไกนาเร โตโตริ[13] | -1 | |
FT 11:00 | 1 [4]มิยาซากิ |
2-1
0-1 |
อซูส คราโร นูมาซู[12] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 11:00 | [1]ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) |
2-0
2-0 |
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[10] | -2 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 11:30 | 1 [21]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี |
2-1
0-1 |
กิระวันสึ คิตะคิวชู[18] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves) | |||||
FT 11:30 | 2 Mudgeeraba SC Reserves |
1-0
0-0 |
Tally Valley Reserves 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 11:30 | [4]เวกัลตา เซนได (ญ) |
0-0
0-0 |
Omiya Ardija (W)[9] | -0.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 12:00 | [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค |
2-1
1-0 |
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[19] | +0 ▲▲-0.5 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 12:00 | [3]เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) |
2-0
1-0 |
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[11] | -1.25 | |
FT 12:00 | [9]เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) |
3-2
1-1 |
AS Harima ALBION Womens[7] 1 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 12:00 | 2 [15]คามาทามาเร่ ซานูกิ |
0-1
0-1 |
โยโกฮามา เอสซีซี[10] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 12:00 | [1]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ |
1-0
0-0 |
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[2] 1 | -0.25 | |
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 12:00 | 4 [WAUS D1-2]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า |
1-1
0-1 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[AUS D1-5] 3 | +1.75 ▲+2 ▼+1.75 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 12:00 | 2 St George Willawong Reserves |
6-5
1-1 |
Western Spirit Reserves 1 2 | -2.25 ▼▼▼ ▼▼▼-0.75 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
Cancel 12:00 | [4]ถั่ง ซิง เอฟซี |
|
ฟลาเวอร์[6] | - | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 12:00 | 2 [5]ชุงจูซิติเซ็น |
7-0
5-0 |
โกยาง เอฟซี[16] 3 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 12:00 | 1 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี |
2-1
1-1 |
FC Namdong[13] 3 | -0.5 | |
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League) | |||||
FT 12:00 | 1 FC Isabel United |
1-1
1-0 |
Marist FC Honiara 3 | -0.5 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 12:00 | [6]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) |
2-1
0-0 |
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[11] | +0 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 12:10 | 1 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี |
2-0
1-0 |
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 12:15 | บริสแบน วูลฟ์ |
0-4
0-1 |
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | +3 | |
FT 12:25 | 3 คูเมรา |
2-1
2-1 |
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2 | +1.75 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 12:30 | 1 [1]อัลบานี ครีก |
4-0
3-0 |
เมาท์ กราเวท[6] | -3.75 ▼-3.5 ▲-3.75 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 12:30 | [13]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น |
1-2
0-1 |
ชาทิน[4] | +0.5 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 12:30 | [3]ฟู มูน เอฟซี |
1-0
0-0 |
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[12] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 12:30 | [2]Chelsea FC Soccer School (HK) |
2-0
1-0 |
กุ๊นถอง[13] 1 | +1.25 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 12:30 | 4 2 Heng Wah FC |
0-1
0-1 |
Fukien AC 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 13:00 | 2 [5]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ |
0-2
0-0 |
เอฟซี โซล[10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 13:00 | 1 [11]เซเรโซ โอซาก้า |
1-2
0-0 |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[6] 1 | +0.25 | |
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 13:00 | 1 [11]โตเกียวเวอร์ดี้ |
0-1
0-0 |
มาชิดา เซลเวีย[6] | +0.25 | |
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 13:00 | 3 [4]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
2-1
1-1 |
กิมแฮ ซิตี้[7] 1 | +0 | |
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3) | |||||
FT 13:00 | [14]มาบาริ เอฟซี |
0-1
0-0 |
กรุลล่า โมริโอกะ[3] | +0 ▲+0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 13:00 | 1 1 [WA-9]เอฟเค ชิต้า |
0-2
0-0 |
FC Tver[WA-1] | +1.25 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 13:00 | [8]โนจิมะ สเตลลา(ญ) |
0-0
0-0 |
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)[3] | +1.5 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 13:15 | 1 Sunshine Coast Wanderers FC (W) |
2-1
0-1 |
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1 | +0.75 | |
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League) | |||||
FT 13:30 | 1 [16]โยโกกาว่า มูซาชิโน(N) |
1-0
1-0 |
วาสป้า โออิตะ[5] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 14:00 | [3]นาโกย่า แกรมปัส เอต |
1-0
1-0 |
โออิตะ ตรินิต้า[19] | -1 ▼-0.75 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 14:00 | [12]บริสเบน เคไนท์ส |
1-8
0-2 |
เดอะ เลค[3] 1 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 14:00 | [1]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ |
2-1
1-1 |
แทจอน ซิติเซน[3] 2 | -0.5 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 14:00 | 1 [11]อิปสวิช ซิตี้ |
2-1
1-0 |
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[8] 2 | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 14:00 | 1 [CB-9]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ |
1-5
0-3 |
Dinamo Vladivostok[CB-3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 14:00 | 2 CS U Craiova U19 |
3-0
2-0 |
ACS Poli Timisoara U19 1 | -0.25 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 14:10 | [4]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี |
3-2
0-1 |
เวสต์เทิร์นสปิริท[11] | -2.25 ▲-2.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 14:15 | ทารินก้า โรเวอร์ |
1-1
0-1 |
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | 2 [9]ซองนัม เอฟซี |
2-0
1-0 |
แกงวัน เอฟซี[12] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:30 | 2 [5]วอง ไท ซิน |
3-1
0-0 |
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] 1 | -0.5 | |
FT 14:30 | 1 [3]Kai Jing |
1-2
0-2 |
วิงยี เอฟที[1] | +0 | |
FT 14:30 | 2 [11]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี |
6-1
3-1 |
แฮปปี้ วัลเล่ย์[10] 1 | -0.25 ▲▲▲ ▲▲▲-1.75 |
|
FT 14:30 | 1 [7]โวฟูไทโป |
3-1
3-1 |
ซิติเซ่น[12] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 14:30 | 2 [1]เกาลูน ซิตี้ |
5-0
3-0 |
เซา โฮเซ เอพี[14] 1 3 | -0.75 | |
FT 14:30 | [9]ตวนมุน เอสเอ |
2-0
0-0 |
มูทัล เอฟซี[10] | - | |
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 14:30 | 1 [HK PR-7]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) |
0-3
0-0 |
คิดชี[HK PR-1] 1 | +2 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League) | |||||
FT 14:30 | 2 Islands |
1-5
1-1 |
Tsuen Wan 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league) | |||||
FT 14:45 | 1 [2]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ |
2-1
0-0 |
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[10] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 14:45 | 2 [9]หยวน ลอง เอฟซี |
0-1
0-1 |
ซัมซุยโป[6] 3 | +0 | |
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League) | |||||
FT 14:51 | Ipswich knights SC W |
6-0
2-0 |
Southside Eagles (W) | -1.5 | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 15:00 | 2 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ |
2-1
0-1 |
โชนัน เบลมาเร่[16] 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 15:00 | [6]วอร์เดอร์แลนด์(ญ) |
1-1
0-0 |
Neulengbach Womans[5] 1 | +1.75 ▼+1.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 15:00 | 1 [7]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
0-1
0-1 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[3] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 15:00 | 4 [18]ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
2-1
1-0 |
โปลิ ทิมิโซอาร่า[15] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 15:00 | 3 [12]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา |
0-1
0-1 |
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[4] 2 | +0.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 15:00 | 1 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) |
1-3
0-1 |
Sesvete U19 1 | -1 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 15:00 | 2 AFC Botosani U19 |
2-0
0-0 |
Concordia Chiajna U19 2 | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 15:00 | 2 CSS Islla Te Nagh |
2-0
0-0 |
ACSO Filiasi 5 | +0 | |
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women) | |||||
FT 15:00 | 1 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) |
6-1
2-1 |
Banat Girls Women 1 4 | -3.75 ▲-4 ▲-4.25 |
|
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 15:00 | โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) |
0-2
0-0 |
TS Galaxy Reserves 3 | +0 | |
FT 15:00 | 3 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) |
4-1
1-1 |
Marumo Gallants Reserves | -0.5 ▼-0.25 |
|
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 15:00 | 3 Khovd Western II |
1-3
1-1 |
Selenge FC 1 2 | +1.75 | |
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:15 | 3 [14]วิโซซิน่า จิคลาวา 2 |
2-1
0-0 |
สโลแวน โรซิค[5] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 15:15 | 3 [6]ยูนิโก้ |
0-4
0-3 |
ซิกม่า โอโลมุช บี[3] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 15:15 | 1 Slavicin |
0-2
0-0 |
วาลาชเก เมซิริชี 1 | -0.25 | |
FT 15:15 | 3 Velka Bites |
0-1
0-0 |
Tj Sokol Lanzhot 3 | +0.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:30 | 2 [6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) |
1-1
0-1 |
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[3] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 15:30 | 2 [10]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
ลาฟนิทซ์[6] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 15:30 | 5 [9]กราเซอร์ เอเค |
3-1
1-1 |
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 15:30 | 4 [2]สปาร์ตาปราก 2 |
2-3
0-3 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[5] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 15:30 | 1 [6]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
0-1
0-1 |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[4] 3 | +0.25 | |
FT 15:30 | [15]สโลวาน บราติสลาวา บี |
3-0
1-0 |
Namestovo[16] | -1 ▲-1.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 15:30 | 2 Jednota Banova |
0-1
0-0 |
Rakytovce 2 | -0.25 | |
FT 15:30 | 2 1 Slavia TU Kosice |
1-0
0-0 |
เทสล่า สตรอปคอฟ 1 | +0 | |
FT 15:30 | 1 SD Videm |
2-2
1-1 |
เปรวัลเจ 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 15:30 | 2 [10]ซลิน 2 |
2-4
1-1 |
โอโตรโควิซ[17] 3 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 15:30 | ดอร์นบิร์น เอสวี |
0-2
0-0 |
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี | - | |
FT 15:30 | 1 [3]เอสวีจี ไรชีเนา |
3-0
2-0 |
คิทซ์บูเฮล[9] 3 | +0 | |
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 15:30 | 4 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-1
1-0 |
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 3 | -1.25 | |
FT 15:30 | ตรัง เอฟซี |
3-0
0-0 |
สุราษฎร์ธานี เอฟซี | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 15:30 | อัสสัมชัญ ธนบุรี |
2-2
1-1 |
ชัยนาท ยูไนเต็ด 2 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 15:30 | 2 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี |
0-1
0-0 |
ฉะเชิงเทรา 4 | +0.5 | |
FT 15:30 | 4 Royal Thai Air Force FC |
0-2
0-1 |
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 2 | +1 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 15:30 | 3 1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว |
2-3
1-2 |
พีเอสวี เวียนนา 1 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 1 1 National Police Commissary |
2-0
0-0 |
Prey Veng 3 | +0 | |
FT 15:30 | Kirivong Sok Sen Chey |
2-3
0-1 |
เบือง เกต อังกอร์ | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 15:30 | 2 Tiffy Army FC |
1-3
1-2 |
สะเวย์ เรียง เอฟซี 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 15:30 | Dukla Banska Bystrica (W) |
1-6
1-3 |
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | +3.25 ▲▲+3.75 ▼+3.5 |
|
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 15:45 | 2 [1]เอเอส โรม่า(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
เวโรน่า (เยาวชน)[12] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 15:50 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) |
7-1
2-0 |
FK Macva Sabac U19 | -2 | |
FT 15:50 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) |
0-1
0-1 |
Spartak Subotica U19 | -1.25 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 16:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) |
4-1
4-0 |
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼▼+0 |
|
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ) | |||||
FT 16:00 | Hegauer FV (w) |
0-2
0-1 |
ยูเอสวี เยน่า (ญ) | - | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 16:00 | ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 |
2-1
1-0 |
Armenia (w) U17 | -2.5 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 16:00 | [13]สปอล(เยาวชน) |
1-1
0-0 |
กาญารี่(เยาวชน)[4] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 16:00 | 6 [5]เซนต์ จูเลีย |
1-2
1-1 |
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[1] 7 | +0 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 16:00 | [9]เอฟเค ทราไก 2 |
1-0
0-0 |
Marijampole City[4] | +1 ▼▼+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [10]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) |
3-0
2-0 |
Inhulets Petrove U21[14] | - | |
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 16:00 | 6 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) |
1-0
1-0 |
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 2 | +0.5 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 16:00 | [7]เลบานเต้ ยูดี (ญ) |
1-1
0-1 |
เรอัล เบติส ( ญ )[12] 1 2 | -1.25 | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 16:00 | 1 [7]ปาร์ดูบีตเซ (ญ) |
3-3
2-2 |
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[5] | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 16:00 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) |
3-2
1-0 |
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | - | |
FT 16:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) |
1-2
0-1 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | - | |
FT 16:00 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) |
1-4
1-0 |
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | - | |
FT 16:00 | โบคุ่ม (ยู 17) |
1-2
0-0 |
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | - | |
FT 16:00 | [11]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) |
2-1
0-0 |
Hertha Zehlendorf U17[18] | - | |
FT 16:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) |
0-2
0-1 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | - | |
FT 16:00 | เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) |
0-2
0-0 |
ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 16:00 | 4 [5-16]ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ |
0-0
0-0 |
ยูดี เมลิลล่า[5-11] 1 7 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 16:00 | 2 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) |
2-1
0-1 |
โคโลเมียร์ส (ยู 19) | -1.5 | |
FT 16:00 | 3 ชาโตรูซ์(ยู 19) |
1-1
1-1 |
แบรสต์(ยู 19) 3 | +0.5 | |
FT 16:00 | อาวรองเช่(U19) |
2-3
0-1 |
แรนส์(ยู 19) 2 | -1 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 16:00 | 1 [14]วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) |
1-0
0-0 |
ชามนิตเซอร์(ยู 19)[18] 1 | -0.25 | |
FT 16:00 | [W-13]โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) |
1-1
0-1 |
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)[W-14] | +0.5 | |
FT 16:00 | ชาลเก้ 04 (ยู 19) |
5-0
2-0 |
อาเค่น ยู19 | -3.25 | |
FT 16:00 | 1 [W-15]โคโลญจน์ (ยู 19) |
6-1
2-0 |
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)[W-8] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 16:00 | 1 [W-3]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) |
2-2
2-1 |
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)[W-10] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 16:00 | 1 [S-9]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) |
7-1
4-0 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)[S-16] 2 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 16:00 | 1 [S-15]Kassel U19 |
0-5
0-1 |
เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)[S-7] | +1 | |
FT 16:00 | 3 [S-20]FC Astoria Walldorf(U19) |
0-2
0-2 |
อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)[S-14] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 16:00 | 2 [W-5]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) |
0-1
0-1 |
เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)[W-7] 2 | -1 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 16:00 | Rotenberg |
6-0
0-0 |
เอสซี เบรเกนซ์ | - | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | 1 Paro Rinpung FC |
2-3
1-2 |
Tensung FC 1 | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 16:00 | สระแก้ว ซิตี้ |
2-1
0-0 |
กองเรือยุทธการ | +0 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 16:00 | 2 SV Strasswalchen |
11-2
4-1 |
Puch 1 | -2.5 | |
FT 16:00 | 4 เอสเค มาเรีย ซาล |
1-1
0-1 |
Admira Villach 4 | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 16:00 | 3 Arka Gdynia II |
3-2
2-1 |
Borowiak Czersk 1 5 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 16:00 | 6 FC Ismaning |
3-2
3-2 |
VFB Hallbergmoos 1 | -1.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 16:00 | ปาคซิ เซ 2 |
3-0
2-0 |
Rakosmenti KSK | -1.5 | |
FT 16:00 | 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 |
1-4
0-1 |
เอฟซี ดาบาส 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 16:00 | 1 Ferencvarosi TC B |
0-3
0-2 |
ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 16:00 | 2 Zalaegerszegi TE II |
2-1
1-0 |
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 2 | +0 | |
FT 16:00 | 2 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 |
2-3
1-1 |
Gyirmot SE II 4 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 16:00 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) |
4-2
1-1 |
เอฟซี นิตร้า (ญ) | +0.5 ▼▼+0 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 16:00 | 1 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) |
2-0
0-0 |
Real Union de Tenerife (W) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 16:00 | 3 Trnje |
1-2
1-1 |
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B) | |||||
FT 16:00 | 2 [A-9]อูดิเนเซ่(เยาวชน) |
2-1
1-0 |
S.S.D. Monza 1912 Youth[A-7] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 16:00 | 4 [B-9]โครโตเน่ (เยาวชน) |
1-3
1-2 |
เปรูจา(เยาวชน)[B-12] 4 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:30 | 2 FC Stern Marienfelde |
1-2
0-1 |
FSV Spandauer Kickers 2 | +0 | |
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 16:30 | 4 [8]ยัง ไลอ้อนส์ |
1-2
1-1 |
Tanjong Pagar Utd[5] 2 | +0.5 | |
FT 16:30 | 1 [7]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-3
0-2 |
Lion City Sailors[2] 1 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:30 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ |
0-1
0-0 |
ED Moratalaz 1 | +0.25 | |
FT 16:30 | 3 Portmany |
0-0
0-0 |
UD Poblense 2 | +1.5 ▼▼+1 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 16:30 | 3 อัลคอร์ค่อน บี |
2-2
2-1 |
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2 | -0.25 | |
FT 16:30 | CD Caspe |
2-2
0-0 |
Epila CF | - | |
FT 16:30 | 3 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี |
2-0
0-0 |
Villajoyosa 4 | -0.5 | |
FT 16:30 | 2 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด |
4-1
0-0 |
AD Villaviciosa De Odon 1 | +0.25 | |
FT 16:30 | 1 เกตาเฟ่ บี |
0-2
0-1 |
Fuenlabrada B 7 | -0.25 | |
FT 16:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 |
1-0
0-0 |
AD Complutense Alcala | - | |
FT 16:30 | Torrejon CF |
0-1
0-0 |
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▼-1 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 16:30 | [7]Chungnam Asan |
0-0
0-0 |
ชุนนัมดรากอนส์[4] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 16:30 | 4 1 [7]เลกาเนส บี |
1-1
0-1 |
กอมโปสเตลา[2] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 16:30 | 3 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) |
1-1
0-0 |
ฮาก้า (เยาวชน) 1 | -1 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 16:30 | 3 [5]Kwai Tsing District FA |
3-2
3-0 |
Kwong Wah AA[11] 2 4 | +1 | |
Greece U19 ( Greece U19) | |||||
FT 16:30 | 2 พานาธิไนกอส(ยู19) |
4-0
3-0 |
โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 | -1.25 ▼-1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 16:45 | 1 Barreda Balompie |
1-1
0-1 |
CD Colindres 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 16:45 | 2 ซีดี กัวร์นิโซ |
3-0
0-0 |
เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 5 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 16:45 | 4 1 Grama |
2-1
1-0 |
ฮอสปิตาเลย์ 2 | +0.25 | |
FT 16:45 | UP Plasencia |
2-0
0-0 |
Jerez Industrial CF | - | |
FT 16:45 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
0-0
0-0 |
CD Colunga 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 16:45 | CD Llanes |
5-1
1-1 |
CD Roces | - | |
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 16:55 | 2 TSC Backa Topola U19 |
1-4
0-2 |
คูการิค(ยู 19) 2 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา) | |||||
FT 16:56 | [5]St. Catharines Hrvat |
0-3
0-2 |
Atletico Sporting Toronto[3] | - | |
FT 16:56 | [1]FC Vorkuta |
1-1
0-0 |
เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ[2] | - | |
FT 16:56 | [4]แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี |
1-2
0-0 |
เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล[7] | - | |
FT 16:56 | [6]Toronto Tigers FC |
2-0
2-0 |
Euru Futbol Academy[9] | - | |
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | [14]กัมบะ โอซาก้า |
2-1
2-0 |
คาชิว่า เรย์โซล[13] | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 17:00 | 1 เออาร์ซี โอเลโรช |
0-2
0-0 |
วาร์ซิม 1 | +1 | |
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป) | |||||
FT 17:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) |
4-0
1-0 |
ลิธัวเนีย(ยู 17) | - | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 17:00 | 2 [5]Hegelmann Litauen |
1-1
1-1 |
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 17:00 | 4 [7]ทูเลวิค วิจานดี่ |
2-2
0-0 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] 2 | +1.5 ▲+1.75 |
|
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ) | |||||
FT 17:00 | FSV Babelsberg (w) |
0-6
0-4 |
Sportfreunde Siegen (w) | - | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [4]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค |
0-1
0-0 |
เอฟเค อรีส[12] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa) | |||||
FT 17:00 | [15]Zha Buse U19 |
3-1
1-0 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[14] | - | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:00 | 2 ลาส โรซัส |
1-1
1-0 |
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 2 | -1 | |
FT 17:00 | 1 Real Titanico Laviana |
2-1
1-1 |
อูรากา 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | CD Azuaga |
2-4
0-3 |
เอซเตรมาดูรา บี | - | |
FT 17:00 | 4 เฮอร์คิวลีส2 |
2-1
0-0 |
Callosa Deportiva CF 3 | -0.5 | |
FT 17:00 | 1 เซบีย่า ซี |
3-2
1-1 |
พูเอนเต้ เจนิล 4 | +0 | |
FT 17:00 | ซีดี โควาดอนก้า |
4-3
2-2 |
UP Langreo B | - | |
FT 17:00 | 3 CD Rota |
1-2
0-0 |
กอร์โดบา บี 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 17:00 | 3 1 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ |
2-3
2-2 |
โปรตุเกตเรเต้ 1 | +0.5 | |
FT 17:00 | 7 ยูดี มาร์เบลล่า |
2-3
2-0 |
อัลเมเรีย บี 5 | -0.25 | |
FT 17:00 | 4 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส |
0-0
0-0 |
ปาร์ลา เอสคูเอลา 4 | +0 | |
FT 17:00 | 3 Avance Ezcabarte |
0-2
0-1 |
เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 17:00 | SD Lenense |
1-1
0-1 |
ซีดี ทุยล่าร์ | - | |
FT 17:00 | CD Diocesano |
3-1
2-0 |
โอลิเวนซา เอฟซี | - | |
FT 17:00 | 2 ซีพี ซาน คริสโทบอล |
2-1
0-1 |
ซานแอนดรู 2 | +0.25 | |
FT 17:00 | ซีดี พราวิอาโน |
0-0
0-0 |
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | - | |
FT 17:00 | 1 CD Calamonte |
1-2
0-1 |
CD Don Alvaro 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:00 | CD Mosconia |
1-2
0-0 |
เอล ซาน มาร์ติน | - | |
FT 17:00 | CD Cuarte Industrial |
4-0
2-0 |
Giner Torrero 1 | -1.25 | |
FT 17:00 | SD Navarro CF |
1-1
0-0 |
Luarca CF | - | |
FT 17:00 | UD Almansa |
2-3
2-0 |
วิลลารูเบีย ซีเอฟ | - | |
FT 17:00 | 3 CE Campos |
1-0
1-0 |
UD Rotlet Molinar 3 | -0.25 | |
FT 17:00 | 4 ซีพี บียาร์โลเบลโด |
3-0
0-0 |
Huracan Balazote 1 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 17:00 | 2 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ |
1-0
1-0 |
ยูอี แซนท์ส 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | โคนิล ซีเอฟ |
2-0
0-0 |
CD Pozoblanco | - | |
FT 17:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี |
2-1
1-0 |
ซีดี ลีอัลตัดท์ 1 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 17:00 | 4 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า |
0-1
0-1 |
ยูดี ซามาโน 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | ซีอี เมร์คาดัล |
0-0
0-0 |
CD Murense | - | |
FT 17:00 | 2 Castellon B |
0-2
0-1 |
Atzeneta UE 3 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 17:00 | [8]ปาร์นู เจเค |
0-2
0-2 |
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[5] 2 | +1 ▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 17:00 | 4 [10]นครปฐม เอฟซี |
2-2
2-0 |
อุดรธานี[4] 1 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League) | |||||
FT 17:00 | 3 [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) |
1-0
0-0 |
FK Rostov (w)[5] 1 1 | -2.75 ▲▲-3.25 |
|
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 17:00 | 2 [9]FK Igilik |
0-4
0-1 |
คีแรนไชม์เคนท์[2] | +1.5 ▲+1.75 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 17:00 | 2 [3]Tallinna FC Ararat TTU |
0-7
0-1 |
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[7] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 17:00 | 3 [8]Laanemaa Haapsalu |
1-0
0-0 |
Vandra JK Vaprus[9] 4 | +0 | |
FT 17:00 | [2]Halliu football College |
4-2
2-1 |
Tallinna JK Legion B[4] 1 | - | |
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga) | |||||
FT 17:00 | [6]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) |
3-0
0-0 |
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)[7] | +1 | |
FT 17:00 | 2 [10]WKS Slask Wroclaw (W) |
3-1
1-0 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[5] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [10]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) |
0-3
0-3 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[4] 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 17:00 | สวีเดน (ยู 16) |
2-1
1-1 |
นอร์เวย์ (ยู 16) | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 17:00 | Skjervoy |
4-0
0-0 |
โบโด กลิมท์ 2 | -0.75 ▲-1 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 17:00 | 4 [3]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว |
3-0
2-0 |
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล[8] 6 | -0.25 | |
FT 17:00 | 1 [3-17]Andratks |
3-0
1-0 |
เยย์ดา[3-14] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 6 [3-13]SD Huesca II |
0-0
0-0 |
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-3] 1 | -0.25 | |
FT 17:00 | 4 [2-3]เรอัล โซเซียดัด ซี |
2-3
0-0 |
เอสดี เกอร์นิกา[2-9] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 2 [4-16]ซีดี ซาน โรเก้ |
1-0
1-0 |
ยูดี ทามาราเซเต้[4-17] 1 2 | +0 | |
FT 17:00 | 3 [3-18]เบรีย |
3-2
1-0 |
เอสดี อีเจีย[3-15] 6 | +0 | |
FT 17:00 | 4 1 [3-9]Ibiza Islas Pitiusas |
1-1
0-0 |
ซีดี เอโบร[3-2] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 17:00 | 1 [3-8]ซีอี ยูโรปา |
1-3
1-1 |
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี[3-5] 1 5 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | 2 [4-4]อันเทคัวร่า ซีเอฟ |
1-0
1-0 |
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด[4-10] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 4 [4-2]คาเซเรโน่ |
1-1
1-0 |
ซีดี โคเรีย[4-5] 3 | -0.5 | |
FT 17:00 | 2 [3-11]นูมานเซีย |
2-1
0-0 |
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-1] 3 | -0.75 | |
FT 17:00 | [4-8]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ |
2-0
0-0 |
เบเลซ ซีเอฟ[4-18] 1 3 | -0.5 | |
FT 17:00 | 7 [3-10]เออี พรัท |
2-1
1-0 |
แตร์ราสซ่า[3-7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 3 [17]มอสโตเรส |
2-1
1-0 |
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้[11] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 17:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) |
2-1
0-0 |
เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | ชาเวช(ยู 17) |
2-2
0-0 |
วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | Merelinense U17 |
0-4
0-0 |
พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | ริโอ อาฟ(ยู 17) |
3-0
0-0 |
เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | CA Fundao U17 |
1-1
0-0 |
เรกัว ยู17 | - | |
FT 17:00 | ปาโดนเซ่(ยู 17) |
3-0
0-0 |
ทอนเดลา(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | Salgueiros U17 |
1-2
0-0 |
เฟยเรนเซ่(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | Seia FC(U17) |
0-6
0-0 |
เบาวิสต้า(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | เอสปินโญ ยู17 |
1-0
0-0 |
แอนาเดีย(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) |
1-1
0-0 |
มาเรียลวาส ยู17 | - | |
FT 17:00 | Uniao Almeirim U17 |
2-6
0-0 |
Torreense U17 | - | |
FT 17:00 | สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17) |
3-3
0-0 |
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) | - | |
FT 17:00 | ฟาตีมา(ยู17) |
3-2
0-0 |
Sintrense(U17) | - | |
FT 17:00 | เปนิคี(ยู17) |
0-3
0-0 |
Sacavenense(U17) | - | |
FT 17:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) |
2-0
0-0 |
คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 | - | |
FT 17:00 | เบนฟิก้า(ยู 17) |
7-0
0-0 |
Praia Milfontes(U17) | - | |
FT 17:00 | เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) |
0-1
0-0 |
โควา พีดาเด้(U17) | - | |
FT 17:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) |
3-0
0-0 |
Oeiras(U17) | - | |
FT 17:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) |
7-0
0-0 |
ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) | - | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 17:00 | [10]มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) |
1-2
0-1 |
Borgeby FK (w)[13] | -2 ▲-2.25 |
|
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 17:00 | [BG-19]อดิยามานสปอร์ |
0-1
0-0 |
Hekimoglu Trabzon[BG-4] | +0.75 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 17:00 | 4 [12]Torpedo Miass |
2-1
1-0 |
เอฟเค อูราล-2[7] 1 1 | +0.5 | |
FT 17:00 | 3 [WB-11]เชอตาโนโว มอสโก |
1-0
1-0 |
Khimik Dzerzhinsk[WB-7] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [Ken D1-4]เอเอฟซี ลีโอพาร์ด |
1-0
1-0 |
ทัสเคอร์[Ken D1-1] 1 | +0 ▲▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 17:00 | 3 พิลิแกน โลวิส |
3-0
3-0 |
LKS Lodz II 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 17:00 | 1 ยูเนี่ยน |
0-3
0-1 |
อัลเรโรด เอฟเค | +1 ▼+0.75 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 17:00 | 1 Sacred Heart |
3-3
3-0 |
เชอร์รี โอรชาร์ด | -1 | |
FT 17:00 | Pegasus |
1-1
0-0 |
Mid Sutton Sportslink 1 3 | +0 | |
FT 17:00 | 1 Kilnamanagh AFC |
3-3
0-2 |
ลิฟฟีย์ เพลียส์ 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 17:00 | 3 1 UD Granadilla Tenerife Sur B (W) |
1-2
0-1 |
Cacereno (W) 1 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 17:00 | CD Parquesol CF (w) |
0-2
0-0 |
บาร์เซโลนา บี (ญ) 1 | +1.5 | |
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 17:00 | ลูโก(ยู 19) |
2-4
1-1 |
CF Bansander U19 1 | -1 | |
FT 17:00 | 4 UDC Txantrea U19 |
1-3
1-2 |
Tolosa CF U19 5 | -0.25 | |
FT 17:00 | 2 Pabellon Ourense CF |
1-4
0-2 |
เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) | +0 | |
FT 17:00 | Arenas Club de Getxo U19 |
0-3
0-2 |
ซีดี อลาเบส(ยู 19) | +0.5 | |
FT 17:00 | UD Tomares U19 |
2-0
1-0 |
ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 1 | +0 ▲▲▲ ▲▲▲▲-1.75 |
|
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 17:00 | 5 Polonia Sroda Wlkp (W) |
4-1
0-0 |
Row Rybnik (w) 2 | -1.5 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 17:00 | 1 [B-1]บียาร์เรอัล บี |
2-0
1-0 |
ยูอี แอลลาโกสเตลา[B-10] 1 4 | -0.75 | |
FT 17:00 | 3 [B-3]แอตเลติโก บาเรียเรส |
1-0
1-0 |
เรอัล เบติส 2[B-18] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 17:00 | 2 [B-11]อัลบาเซเต้ |
2-0
1-0 |
เรอัล มาดริด กัสติยา[B-9] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 17:00 | 3 1 [A-11]แอธเลติก บิลเบา บี |
3-1
3-0 |
ยูดี โลโกรนเยส[A-3] 1 | +0 | |
FT 17:00 | [A-2]ซาลามังก้า |
2-1
2-1 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[A-1] 4 | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 [A-15]ซาโมรา ซีเอฟ |
0-1
0-1 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[A-12] 2 | +0 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 17:15 | 1 1 [12]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
0-4
0-1 |
เอสซี คัมบูร์[9] 3 | -0.5 | |
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women’s) | |||||
FT 17:15 | 1 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
2-1
2-1 |
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[4] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 17:15 | [13]เฮอร์กี้-สปอร์ท |
0-0
0-0 |
เอฟซี อูจโกรอด[16] 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:15 | 5 2 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ |
0-0
0-0 |
Torredonjimeno 1 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 17:15 | 3 อัลฮัวริโน |
2-2
0-1 |
ซีดี ฮัวโตร เวก้า 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 17:30 | 1 [18]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า |
3-1
0-0 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[13] 3 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 17:30 | 3 [19]กิริซันสปอร์ |
1-1
1-1 |
เคย์เซริสปอร์[8] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 17:30 | 4 [12]ยูเวนตุส |
3-2
2-1 |
ซามพ์โดเรีย[13] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 17:30 | 1 [7]บันไดมาสปอร์ |
2-1
1-0 |
อัลตินอร์ดู[12] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 17:30 | Girona B |
2-1
1-1 |
UE Vilassar de Mar | - | |
FT 17:30 | 5 1 EE Guineueta |
1-3
0-0 |
EC Granollers 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1) | |||||
FT 17:30 | [12]Lazio (W) |
1-6
0-4 |
ฟิออเรนติน่า (ญ)[7] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 17:30 | 4 [2]สปาร์ตัก วาร์นา |
1-0
1-0 |
เอฟซี ฮีบาร์[1] 5 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 17:30 | [C-8]โอแอลเอส โอลู |
5-2
2-0 |
วีไอเอฟเค[C-6] 1 | -1 | |
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League) | |||||
FT 17:30 | [7]หว่านไจ๋ |
1-2
1-1 |
Yau Tsim Mong[8] 2 | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League) | |||||
FT 17:30 | 2 อามาซูลู(สำรอง) |
2-3
2-2 |
Royal AM Reserves 1 | +0 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 17:40 | 1 1 [8]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา |
2-0
1-0 |
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[12] 2 | -0.5 | |
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1) | |||||
FT 17:45 | 1 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) |
4-0
3-0 |
ปารีสเอฟซี (ญ)[3] 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [3]ดินาโม มอสโก |
2-0
1-0 |
รูบิน คาซาน[5] 6 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 18:00 | 1 [16]บอร์กโดซ์ |
1-1
0-0 |
แรนส์[13] 4 | +0 ▲▲+0.5 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 18:00 | 1 [9]เซนต์ เมียร์เรน |
3-2
1-2 |
อเบอร์ดีน[7] 1 6 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:00 | 1 Desportiva Alianca Pilarense (W) |
0-5
0-4 |
Atletico AL (W) 4 | +3 | |
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 18:00 | 4 1 ไอดีล |
0-3
0-1 |
วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 3 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [13]เอฟซี มินาจ |
1-2
1-1 |
เอฟซี ลวีฟ[16] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 18:00 | 1 [10]ออสเตอร์ ไอเอฟ |
2-1
2-0 |
เฮลซิงบอร์ก[2] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 18:00 | [8]Noah |
0-3
0-0 |
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] | - | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 18:00 | 4 [N-5]ยูเมีย เอฟซี |
2-2
1-1 |
บรอมมาปอจคาร์น่า[N-1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 18:00 | [N-15]เทบีย์ไอเอส |
1-1
0-1 |
Haninge[N-11] 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 18:00 | 2 บี 73 สลาเกลเซ่ |
1-1
1-1 |
บีเค เฟรม 3 | +0.75 ▲+1 |
|
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [7]บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) |
0-2
0-1 |
เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)[4] 1 | +0 | |
FT 18:00 | 3 [9]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
2-0
1-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)[3] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 18:00 | [8]Herlufsholm GF (w) |
3-0
2-0 |
นาสบี้ บีเค (ญ)[6] | - | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 18:00 | [10]เลชเช่(ยู20) |
0-1
0-1 |
เจนัว(เยาวชน)[6] | +0 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 18:00 | 3 [12]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค |
2-1
1-0 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [5]สุพรรณบุรี เอฟซี |
2-1
1-1 |
การท่าเรือ เอฟซี[6] 1 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 18:00 | 1 [16]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด |
1-1
1-0 |
นครราชสีมา เอฟซี[12] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 18:00 | 1 [15]โปลิศ เทโร เอฟซี |
1-1
1-0 |
สมุทรปราการ ซิตี้[2] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 18:00 | 2 [8]อัลบอร์ก (ญ) |
0-2
0-2 |
โคลดิ้ง บี (ญ)[5] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 18:00 | ซีดี เฮอร์บาเนีย |
2-0
0-0 |
ยูเนี่ยน วิเอร่า | - | |
FT 18:00 | 1 คลับ มาริโน่ |
0-1
0-1 |
CD Buzanada 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 18:00 | 5 เตเนริเฟ่ 2 |
1-1
1-0 |
UD Las Zocas 7 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 18:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที |
2-1
0-0 |
CD Union Puerto | - | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 18:00 | 1 [13]เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด |
1-2
1-2 |
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[9] 1 5 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 18:00 | 2 [1]ตราด เอฟซี |
4-0
0-0 |
อยุธยายูไนเต็ด[16] 3 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 18:00 | 3 [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w) |
5-1
2-1 |
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] | -3.5 | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 18:00 | ซามิน |
3-0
0-0 |
FC Lochin | - | |
FT 18:00 | FC Neftgazmontaj |
1-3
1-2 |
บุนยอดกอร์ 2 | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 18:00 | 1 Ranheim B |
0-7
0-1 |
สเจลคาวิค 3 | +0.5 ▲▲▲ ▲+1.5 |
|
FT 18:00 | Ull Kisa B |
0-3
0-0 |
Toten | +0 ▲▲▲+0.75 |
|
FT 18:00 | ไมจอลเนอร์ |
4-1
2-0 |
Skeid Fotball B | -0.5 ▲▲-1 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 18:00 | 5 [4-15]พานาเดอเรีย พูลิโด้ |
1-2
1-0 |
เอดี เซวตา[4-13] 2 | +0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 18:00 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) |
2-2
0-0 |
โซโชซ์(ยู 19) | - | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 18:00 | 1 [S-19]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) |
3-1
2-0 |
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19)[S-17] 2 | -0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 18:00 | [NE-9]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก |
4-0
2-0 |
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-7] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 18:00 | 2 [NE-14]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ |
1-4
1-1 |
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-6] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:00 | [NE-20]วีเอฟบีเออร์บัค |
3-2
2-0 |
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-12] | +0.5 ▲+0.75 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 18:00 | 4 [6]เอบี โคเปนฮาเกน |
1-2
1-0 |
บี 93 โคเปนเฮเกน[2] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 2 [CA-11]เอฟเค โคลอมนา |
3-2
2-1 |
ซาเทิร์นมอสโก[CA-7] 1 4 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 18:00 | 2 [S-10]เอฟเค ไบโอลอก |
0-0
0-0 |
FK Forte Taganrog[S-3] | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 18:00 | 3 [15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ |
0-4
0-3 |
เอฟเค ทิวเมน[3] 3 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 18:00 | 3 [13]โนสต้า โนโวทรอย |
0-1
0-1 |
เอฟซี โนโวซีบีสค์[5] 1 2 | +0.75 | |
FT 18:00 | [S-13]สตาฟโรพอล-2009 |
5-1
2-1 |
FC Tuapse[S-12] | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 18:00 | 2 [9]FK Spartak Tuymazy |
2-2
1-1 |
เชลยาบินสค์[1] 2 | +0.75 ▲+1 ▼▼+0.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 18:00 | 3 [NS-14]Sandvikens AIK FK |
4-2
1-1 |
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[NS-6] 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ |
1-0
0-0 |
เคนยา โพลิส เอฟซี 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 18:00 | อิลเวส(ยู 20) |
2-4
1-2 |
PPJ U20 | +0 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 18:00 | 1 คาจฮา |
5-0
3-0 |
ทีพี 47 โตริโน่ 1 | -0.75 ▲▲-1.25 ▲▲-1.75 |
|
ไทยลีก 3 (Thai League 3) | |||||
FT 18:00 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ |
3-1
1-1 |
แม่โจ้ ยูไนเต็ด | -0.25 ▲▲▲ ▲▲-1.5 |
|
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women) | |||||
FT 18:00 | อิลเวส 2 (ญ) |
5-2
2-1 |
Turun Weikot (w) 1 | -3 | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 18:00 | 2 พนมเปญ เอฟซี |
3-0
1-0 |
กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี 1 3 | -1.25 ▲▲▲ ▲-2.25 ▼-2 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 18:00 | 1 Wayside Celtic |
0-3
0-0 |
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | +0.25 | |
FT 18:00 | 3 1 บลูเบล ยูไนเต็ด |
1-2
0-0 |
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 3 | -0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 18:00 | FC Halych |
1-1
0-1 |
FC Chernigiv 4 | -1.25 | |
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 18:00 | [5]FC Khatlon |
2-1
0-1 |
Ravshan Kulob[7] | - | |
FT 18:00 | [6]FK Eskhata |
0-1
0-0 |
Faizkand[9] | - | |
FT 18:00 | [4]FC Istaravshan |
0-1
0-0 |
อิสทิโล ดูชานบี[1] | - | |
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:00 | อูลานบาตอร์ซิตี้ |
3-4
1-0 |
แอทเลติก 220 เอฟซี | +1.25 ▲▲▲ ▲▲+2.5 |
|
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League) | |||||
FT 18:12 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) |
4-0
2-0 |
FK Graficar Beograd U19 2 | +0 | |
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 18:15 | 1 [2]ซอกเดียน่า จิซาค |
2-0
1-0 |
เมตาลุค เบคาเบด[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 18:15 | 1 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) |
4-0
1-0 |
พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1 | -1.75 | |
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League) | |||||
FT 18:15 | 1 HB Torshavn (W) |
3-1
1-1 |
NSI Runavik (W) 2 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 18:30 | 3 [3]แซงต์ กิลลุส |
1-2
1-0 |
รอแยล อันท์เวิร์พ[5] 3 | -1.5 ▼▼-1 |
|
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 18:30 | 1 [12]ดินาโม เดรสเดน |
3-0
1-0 |
แวร์เดอร์ เบรเมน[9] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 18:30 | 3 [7]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา |
2-2
1-1 |
เนิร์นแบร์ก[5] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 18:30 | 3 [13]ฮันโนเวอร์ 96 |
1-2
0-0 |
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[16] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 18:30 | 2 1 [7]ซีอี คาร์โรอิ |
1-5
0-1 |
เอฟซี ออร์ดิโน[8] 1 2 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 18:30 | [4]กลาสโกว์ เซลติก (ญ) |
2-1
0-0 |
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[1] | -0.75 ▼-0.5 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 18:30 | [3]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) |
1-6
0-3 |
เชลซี เอฟซี (ญ)[6] | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 18:30 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี |
2-0
2-0 |
Putra Sinar Giri | - | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 6 1 [4]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง |
0-1
0-0 |
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[1] 3 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 18:35 | 1 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) |
1-1
0-0 |
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 4 | +0 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 19:00 | 2 [1]มิดทิลแลนด์ |
1-0
1-0 |
แรนเดอร์ส[4] 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 19:00 | 2 [8]วีบรอก |
1-1
1-0 |
โอเดนเซ่ บีเค[7] 2 | -0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [12]มายอร์ก้า |
2-3
2-1 |
โอซาซูน่า[11] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 19:00 | 1 [7]มิรานเดส |
1-2
1-1 |
เลกาเนส[21] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 19:00 | 4 [12]เปรูจา |
1-1
1-1 |
อาเลซซานเดรีย[20] 3 | -0.75 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 19:00 | 5 [10]เจมส์เมอบังค์ |
1-0
1-0 |
เอสเบิร์ก[9] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 19:00 | 3 [GRE D2-12]Ierapetra |
0-0
0-0 |
คาลามาต้า เอโอ[GRE D21S-1] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 19:00 | 2 [1]โรพีเอส โรวานีมี่ |
3-4
1-2 |
กนิสตัน เฮลซิงกิ[6] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 19:00 | 1 [6]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ |
1-5
0-0 |
เอฟเค วัลเมียรา[2] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 19:00 | 1 [1]ซูดูว่า |
4-0
1-0 |
บันก้า การ์ซได[9] | -2.5 ▼-2.25 ▼-2 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 19:00 | [4]นอมเม่ เจเค คาลจู |
3-2
1-1 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] 2 | +0.5 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 19:00 | [10]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) |
1-1
1-0 |
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[7] | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
Cancel 19:00 | [9]ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21) |
|
ฮัคเค่น (ยู 21)[1] | - | |
Cancel 19:00 | [6]Orgryte U21 |
|
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)[8] | - | |
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 19:00 | 1 [2]ซันดบี้บีเค(ญ) |
0-2
0-0 |
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[5] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ) | |||||
FT 19:00 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) |
0-1
0-0 |
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | - | |
FT 19:00 | Rostocker FC (W) |
0-7
0-3 |
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) | - | |
FT 19:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) |
0-6
0-1 |
โคโลญจน์ (ญ) | - | |
FT 19:00 | Wormatia Worms (W) |
0-2
0-1 |
คาร์ลสรูห์ เอสซี(ญ) | - | |
FT 19:00 | 2 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) |
1-3
1-1 |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | +1.5 | |
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [11]อัคโตเบ |
2-0
2-0 |
เซตีซู[14] 3 | -0.5 | |
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 19:00 | [2]พีเค-35 อาร์วาย (ญ) |
1-2
1-0 |
Jyvaskylan Pallokerho (w)[4] | -1.25 ▲-1.5 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 19:00 | 4 [17]ซวิคเกา |
0-0
0-0 |
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[16] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 19:00 | [7]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
0-3
0-1 |
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์[1] | +0 | |
ไทยลีก 2 (Thai league 2) | |||||
FT 19:00 | 2 [6]เชียงใหม่ เอฟซี |
1-2
0-0 |
กรมศุลกากร เอฟซี[11] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 19:00 | [6]สปาร์ตันส์ (ญ) |
0-0
0-0 |
อเบอร์ดีน (ญ)[2] | -1 | |
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | 1 [3]สโลวัคโก้ (ญ) |
2-0
1-0 |
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)[6] | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga) | |||||
FT 19:00 | [7]First Vienna women (W) |
7-0
5-0 |
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)[10] 2 | -2.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲-4 ▼▼-3.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 19:00 | 3 Eik ตอนซ์เบิร์ก |
2-2
0-1 |
สตรอมก็อดเซ็ท 2 3 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 19:00 | 2 โมลด์ บี |
0-1
0-1 |
อาเลซุนด์เอฟเค บี | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | โซล่า |
4-2
1-2 |
แมนดาล 1 2 | +0 | |
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 19:00 | Reutlingen(U17) |
0-4
0-2 |
เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | - | |
FT 19:00 | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) |
4-1
1-1 |
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 19:00 | 2 [W-2]พรูเบน มุนสเตอร์ |
0-0
0-0 |
Wuppertaler[W-3] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [N(n)-1]โฮลสไตน์ คีล 2 |
4-4
2-2 |
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท[N(n)-6] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 19:00 | 3 [N(n)-2]FC Teutonia 05 |
2-1
0-0 |
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-8] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▼+0 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 19:00 | [A-5]คาพา |
3-1
2-0 |
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา[A-2] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | 1 [C-11]จีบีเค คอคโคล่า |
2-2
0-1 |
โอทีพี โออูลู[C-5] 2 | +1.5 ▼▼▼+0.75 |
|
FT 19:00 | [C-10]นาร์เปส คราฟท์ |
4-0
2-0 |
เจบีเค เพียตาร์ซาริ[C-7] 1 | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 19:00 | [B-11]โซต้า |
0-0
0-0 |
เฟคเกรอย[B-13] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 19:00 | 2 [5]บราท์เวก |
3-2
2-1 |
ทรอมส์ดาเลน[7] | -0.5 | |
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 19:00 | 1 1 [11]อันคารา เดไมสปอร์ |
0-1
0-1 |
อาเหม็ดสปอร์[5] 2 | -0.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 4 [WA-10]Baltika-BFU Kaliningrad |
1-2
0-0 |
Dinamo Saint Petersburg[WA-6] 3 | +0 ▲+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth |
0-3
0-2 |
เอฟเค อาร์ยาซาน[CB-6] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 19:00 | 4 [10]ซเวซดา เปียร์ม |
1-3
1-2 |
อัมคาร์ เพิร์ม[4] 3 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [S-7]ลีเจียน ไดนาโม |
0-0
0-0 |
FK Kuban Kholding[S-11] | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:00 | 2 [CA-8]FK Znamya Noginsk |
1-0
1-0 |
SKA Khabarovsk II[CA-6] 3 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [CB-10]เอฟเค การูก้า |
1-1
1-1 |
เซนิต เปนซา[CB-8] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 19:00 | 2 [CB-7]อแวนการ์ด คุร์สค์ |
4-4
2-3 |
ดินาโม บรีอันสค์[CB-2] 4 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 19:00 | 1 1 [WA-2]เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
2-1
2-0 |
เอฟซี โอดินต์โซโว[WA-3] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
เคนยา พรีเมียร์ลีก (Kenya Premier League) | |||||
FT 19:00 | 3 [Ken D1-12]โซฟาพาก้าเอฟซี |
3-1
1-0 |
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้[Ken D1-8] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [Ken D1-10]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
1-0
1-0 |
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด[Ken D1-14] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 19:00 | 3 GrIFK U20 |
2-1
2-1 |
ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 2 | +1 | |
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 19:00 | SV Eichede |
7-1
4-0 |
SV Preussen 09 Reinfeld | -2.25 ▲-2.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 19:00 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน |
9-0
0-0 |
SC Borgfeld | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 19:00 | 2 Eintracht Northeim |
0-4
0-1 |
เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ | +2.25 | |
FT 19:00 | Hertha 06 Charlotten |
4-1
1-0 |
RSV Eintracht | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 19:00 | 1 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี |
5-1
2-1 |
FC Suderelbe 2 | -0.5 | |
FT 19:00 | Greifswalder FC |
3-2
2-1 |
SFC Stern 1900 | -2 ▲▲-2.5 |
|
FT 19:00 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ |
0-3
0-2 |
Torgelower SV Greif | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 19:00 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น |
3-2
2-1 |
Grimma | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 19:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 |
0-4
0-2 |
1. FC Lok Stendal | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women) | |||||
FT 19:00 | 2 แฟรท (ญ) |
2-0
1-0 |
Grei (w) 1 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 19:00 | 2 FC Peremoga Dnieper |
0-1
0-0 |
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1 | +0.75 | |
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 19:00 | 1 ลีล โอเอสซี เมโทรโพล(ญ) |
2-1
0-1 |
Strasbourg W 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 19:15 | 1 [9]ลูเซิร์น |
2-3
1-3 |
ลูกาโน[6] 6 | +0 ▲-0.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 19:15 | 4 [1]วาร์ดา เซ |
2-1
0-1 |
เดเบรเซน วีเอสซี[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 19:30 | 3 [12]แอลเอเอสเค ลินซ์ |
3-1
0-1 |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์[6] 1 | -1.25 | |
FT 19:30 | 2 [5]ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก |
3-4
2-3 |
ออสเตรียเวียนนา[10] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 19:30 | 3 [7]เอสซี ฮีเรนวีน |
2-3
0-2 |
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด[6] | -0.25 | |
FT 19:30 | 2 [17]อาแซด อัลค์มาร์ |
5-0
2-0 |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[11] 3 | -1.75 ▼▼-1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:30 | Vipers |
8-1
4-0 |
บียูเอล เอฟซี | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 19:30 | 1 [7]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า |
2-1
1-0 |
ดาเชีย มิโอวินี่[11] 4 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 19:30 | 4 [C-3]ทารันโต้ |
2-0
0-0 |
ลาติน่า[C-10] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 2 [10]เฟอรัลพิซาโล |
3-2
0-1 |
ยูเวนตุส(ยู 23)[8] 2 | -0.25 | |
FT 19:30 | [C-7]เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ |
3-1
1-0 |
เอซี โมโนโปลี[C-2] 3 | +0 | |
FT 19:30 | 3 1 [C-1]บารี |
1-1
1-0 |
ปากาเนเซ่[C-4] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:30 | 3 [17]ตริเอสติน่า |
2-0
2-0 |
เลชโก้[5] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 4 [C-20]Nuova Monterosi |
1-1
0-1 |
ปาแลร์โม่[C-9] 2 | +0.5 | |
FT 19:30 | [C-8]ฟอกเจีย |
1-1
0-1 |
ยูเว่ สตาเบีย[C-6] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 19:30 | 2 [2]โปร เวอร์เซลลี่ |
1-1
0-1 |
เทรนโต้[6] 3 | -0.75 | |
FT 19:30 | 1 [C-11]Nuovo Campobasso |
1-3
0-0 |
ฟิเดริส อัลเดียร์[C-18] 3 | -0.25 | |
FT 19:30 | 3 [C-19]วิโบเนเซ่ |
1-4
0-3 |
เอพี เทอร์ริส[C-13] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | 4 [C-15]อเวลลิโน่ |
1-0
1-0 |
โปเทนซ่า[C-16] 2 | -0.75 | |
FT 19:30 | 2 [C-12]เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี |
2-1
1-1 |
เมสสิน่า[C-14] 1 4 | +0 | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 19:30 | [6]Al Akhaahli Alay |
0-1
0-0 |
อัล ซาฟา[12] 1 | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 19:30 | 3 1 [2]ครีฟบาส |
0-5
0-1 |
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ[1] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 19:30 | 2 [4]Polissya Zhytomyr |
1-4
0-1 |
โอโบโลน เคียฟ[6] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 19:30 | 1 [5]อัล ฮานลาบา |
0-2
0-0 |
อัล โชลต้า[7] 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 19:30 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) |
1-0
0-0 |
ทรัวส์(ยู 19) | - | |
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 19:30 | 3 [2]กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ |
0-2
0-1 |
ซองกุลดัค[18] 4 | -1 | |
FT 19:30 | [BG-20]นีเด อนาโดลู เอฟเค |
1-5
0-3 |
อินโกลสปอร์[BG-14] | +0.25 | |
FT 19:30 | [BG-8]อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ |
0-0
0-0 |
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์[BG-1] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:30 | [BG-18]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ |
0-1
0-1 |
เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์[BG-7] | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:30 | 5 1 [S-9]สปาร์ตัก นาลชิค |
0-0
0-0 |
ดรูซบ้า เมย์คอพ[S-14] 4 | -1.25 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 19:30 | 1 ASKO Kottmannsdorf |
2-0
0-0 |
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | Big Bullets FC |
0-1
0-1 |
Be Forward Wanderers 2 | -0.75 | |
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3) | |||||
FT 19:30 | 2 [6]ทีอีซี |
3-2
1-0 |
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี[8] 1 | -0.25 | |
Mozambique Championship (Mozambique Championship) | |||||
FT 19:30 | LD Maputo |
0-1
0-1 |
Black Bulls | +0 | |
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League) | |||||
FT 19:35 | 4 San Telmo U20 |
1-2
1-2 |
Tristan Suarez U20 1 2 | -0.75 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 19:36 | 1 OFK-SIM Raslavice |
1-0
1-0 |
MFK Snina 2 | +0.75 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women) | |||||
FT 19:50 | Rial Kovachevci (W) |
0-3
0-1 |
LP Super Sport Sofia (w) 1 | -0.25 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 20:00 | 3 [4]สลาสค์ วรอคลาวน์ |
3-1
2-1 |
วิสล่า พล็อค[10] 3 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 20:00 | 4 1 [17]ทรัวส์ |
1-1
1-0 |
อองเช่ร์[5] 2 | +0 | |
FT 20:00 | 3 [18]แบรสต์ |
1-2
0-1 |
เม็ตซ์[19] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | 1 [15]แร็งส์ |
3-1
0-0 |
น็องต์[9] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 20:00 | 1 [13]มอลล์บี้ เอไอเอฟ |
4-0
1-0 |
เอล์ฟส์บอร์ก[4] 1 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 [16]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค |
0-3
0-3 |
เยอร์การ์เด้น[2] | +1 ▲+1.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 20:00 | [18]อิสตันบูล บูยูคเซ็ค |
3-0
1-0 |
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์[20] | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 20:00 | 2 [4]ฮาเตย์สปอร์ |
1-2
0-2 |
เฟเนร์บาห์เช่[5] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]พานาธิไนกอส |
5-1
4-0 |
โวลอส เอ็นเอฟซี[1] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 2 [11]แอสเตราส ตริโปลิส |
0-2
0-2 |
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[3] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 20:00 | 3 [16]ซัสเซาโล่ |
1-0
0-0 |
ซาแลร์นิตาน่า[20] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 2 [11]เอ็มโปลี |
4-2
2-1 |
โบโลญญ่า[8] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 [10]อูดิเนเซ่ |
0-1
0-1 |
ฟิออเรนติน่า[6] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 20:00 | [15]เซาแธมป์ตัน |
0-1
0-0 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน[16] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | Uniao Desportiva Alagoana/AL (W) |
1-1
1-1 |
Acaua FC (W) 2 | -0.5 | |
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 20:00 | 3 GD Vitoria Sernache |
1-3
1-3 |
ริโอ อาฟ 1 | +1.25 ▲▲▲+2 ▼+1.75 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
2-3
0-2 |
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[1] 2 | -0.25 | |
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 20:00 | 1 [11]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
2-6
2-4 |
เฟรดริกซ์สตรัด[4] 2 | +0 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 20:00 | 2 [5]เอซี ฮอร์เซ่นส์ |
2-1
1-1 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี[6] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 20:00 | [18]อิสตันบูลสปอร์ |
1-0
0-0 |
บาลิเคซิสปอร์[16] 2 | -1 | |
FT 20:00 | 2 [13]เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ |
1-1
0-0 |
อียูบสปอร์[4] 4 | +0.75 | |
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup) | |||||
FT 20:00 | Thiseas Agrias |
2-2
1-0 |
พานเซอร์ไรกอส | - | |
FT 20:00 | 4 Diagoras Vrachneikon |
0-1
0-1 |
พานาคายคิ 2005 4 | +1 | |
FT 20:00 | 4 อปอลล่อน ลาริสซ่า |
0-3
0-0 |
เออีแอล ลาริซ่า 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 2 Edessaikos |
1-3
0-2 |
Kozani F.S. 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 Rouf FC |
0-3
0-2 |
เออร์โกเทลิส 2 | +1.25 | |
FT 20:00 | Nea Artaki |
1-2
1-1 |
AE Kifisias | - | |
FT 20:00 | Ethnikos Sochos |
0-1
0-1 |
เอโอ ไอปาโต้ | - | |
FT 20:00 | 1 [GRE D2-11]เออี คาไรสคาคิส |
0-2
0-2 |
สโกดา ซานธี[GRE D2-3] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 20:00 | 4 Thesprotos |
1-2
1-0 |
Almopos Arideas 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 4 1 PAO Agriniou |
0-2
0-0 |
ตริคาล่า 3 | +1 | |
FT 20:00 | 3 เปียริกอส |
1-2
0-1 |
AO Triglia 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 4 [GRE D21S-3]คาลิเทีย |
1-1
1-0 |
AO Episkopis Rethymno[GRE D21S-4] 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 4 1 AO Giouchtas |
1-1
1-0 |
Agios Nikolaos 1 7 | -0.5 | |
FT 20:00 | เวเรีย เอฟซี |
0-0
0-0 |
อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | +0 | |
FT 20:00 | 3 Posidonas Neas Michanionas |
0-5
0-3 |
เลวาเดียกอส | +1.5 | |
FT 20:00 | Acheron Kanalaki |
1-1
1-1 |
โอลิมเปียกอส โวลัว | - | |
FT 20:00 | 1 อิลิโอปูลิ |
2-0
0-0 |
Asteras Vlachioti 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | AE Lefkimmis |
0-0
0-0 |
อปอลล่อน คาลามาเรีย | - | |
FT 20:00 | Fikis |
0-1
0-1 |
นิกี โวลอส | - | |
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น) | |||||
FT 20:00 | 2 [3]เอ็มพี มิคเคลลี่ |
5-2
2-1 |
มูซ่า[4] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 20:00 | 2 [18]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ |
3-0
1-0 |
เมียดิซ เลกนิก้า[7] 1 | +0.5 ▲▲+1 ▼+0.75 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 20:00 | 1 [15]สมอร์กอน เอฟซี |
0-5
0-3 |
ดินาโม มินส์ค[4] | +1.5 ▲+1.75 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | 1 [9]เอ็นเค อลูมินิจ |
0-1
0-0 |
ASK Bravo Publikum[2] 1 | +0 | |
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women’s Premier League) | |||||
FT 20:00 | [5]London City Lionesses (w) |
2-2
0-1 |
โคเวนทรี (ญ)[12] 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | [2]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) |
3-0
2-0 |
วัดฟอร์ด (ญ)[11] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | 1 [8]ลิเวอร์พูล (ญ) |
2-1
2-1 |
คริสตัล พาเลซ (ญ)[6] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 20:00 | 2 [1]ซันเดอร์แลนด์ (ญ) |
1-1
0-1 |
เลเวส (ญ)[10] 1 | -0.25 | |
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | 1 [5]โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก |
4-2
3-0 |
ทีเอส กาแล็กซี่[15] 1 2 | -0.5 | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 20:00 | [7]อัล-เนจ์เมห์ |
5-0
2-0 |
Shabab El-Bourj[9] 1 | -1 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 [12]Posusje |
2-2
0-0 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[6] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 20:00 | 3 [8]เอฟซี ฟลอเรชติ |
0-3
0-2 |
เอฟซี มิลซามี่[1] 1 | +1.75 ▲+2 |
|
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 20:00 | 3 [9]โบเรค เวเลส |
0-2
0-2 |
Olimpus Skopje Balashikha[10] 4 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [4]ราบ็อตนิคกี้ |
1-1
1-0 |
เปลิสเตอร์[11] 3 | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 1 [3]เรโนวา |
5-2
3-1 |
เบรกัลนิก้า สติป[7] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [12]FK Tikves Kavadarci |
3-0
0-0 |
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ[8] 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | 2 [5]FC Struga Trim Lum |
1-1
1-0 |
เอฟเค สเกนดิจา 79[6] 5 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
มาเลเซีย คัพ (มาเลเซีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | [MAS SL-6]กัวลา ลัมเปอร์ |
3-1
1-0 |
พีบี ปาหัง[MAS SL-10] 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 1 [MAS SL-3]ปุเลา ปีนัง |
1-3
0-0 |
ซาราวัค[MAS PL-12] 1 | -1 | |
FT 20:00 | [MAS SL-4]ตรังกานู |
2-0
1-0 |
กูชิง เอฟเค[MAS PL-5] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:00 | 3 [MAS SL-5]เซลังกอร์ พีบี |
1-0
0-0 |
เปรัค[MAS SL-11] 2 | -1.25 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 20:00 | 4 Galanta |
2-0
2-0 |
นิตร้า 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 2 OFK Malzenice |
0-1
0-1 |
Povazska Bystrica 4 | +0.25 | |
FT 20:00 | Lednicke Rovne |
0-1
0-0 |
เอฟเค เบลูซา | +0.75 ▲+1 |
|
FT 20:00 | 1 ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค |
6-0
3-0 |
ริมาฟสก้า โซโบต้า 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ) | |||||
FT 20:00 | 1 เนิร์นแบร์ก(ญ) |
0-5
0-1 |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | +3.25 ▲▲▲+4 |
|
FT 20:00 | Wurzburger Kickers (W) |
0-5
0-3 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | - | |
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 20:00 | โมร็อคโค (ฟุตซอล)(N) |
0-1
0-1 |
บราซิล(ฟุตซอล) | +2.5 | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 20:00 | [7]ซาบาห์ เอฟเค |
1-2
0-1 |
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[4] 3 | +0.25 | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 20:00 | [3]ทิซเตด เอฟซี (ญ) |
3-1
1-1 |
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)[4] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
FT 20:00 | ทาจิกิสถาน(ญ) |
4-0
3-0 |
มัลดีฟส์ (ญ) | - | |
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 20:00 | [12]Keynsham Town Womens |
2-1
0-0 |
ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)[10] | - | |
FT 20:00 | [14]ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) |
0-11
0-0 |
พอร์ทสมัธ (ญ)[6] | - | |
FT 20:00 | [2]เซาแธมป์ตัน (ญ) |
5-0
0-0 |
ลอนดอน บีส (ญ)[7] | - | |
FT 20:00 | [5]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) |
3-0
0-0 |
Bridgwater Town women (W)[4] | - | |
FT 20:00 | 1 [13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) |
1-1
1-1 |
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)[9] 2 | +0.25 | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [4]เจดีอาร์ สตาร์ |
2-3
0-1 |
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[5] | - | |
FT 20:00 | [10]ทีเอส สปอร์ติง |
1-1
0-1 |
Uthongathi FC[7] | - | |
FT 20:00 | [12]แบล็ค ลีโอพาร์ด |
0-0
0-0 |
มหาวิทยาลัยพริทอเรีย[6] | - | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 20:00 | 2 ซานโตส(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 2 | +1 | |
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league) | |||||
FT 20:00 | 2 [4]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) |
4-0
3-0 |
มิดเดิลสโบรห์(ญ)[9] | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 [7]สโต๊ค ซิตี้ (ญ) |
1-1
1-1 |
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง[6] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | [10]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) |
5-0
3-0 |
Loughborough Lightning (W)[11] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 1 [2]น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) |
1-0
1-0 |
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)[3] | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 [5]ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) |
2-3
2-2 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 3 [13]ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) |
0-3
0-2 |
เบิร์นลีย์ (ญ)[8] 1 | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 20:00 | 3 [10]Timok |
1-1
1-1 |
เอฟเค แรด เบลเกรด[7] 1 | +0 | |
FT 20:00 | 1 [3]Mladost Novi Sad |
4-0
1-0 |
Kabel Novi Sad[16] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 [13]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา |
0-0
0-0 |
อินดิจา[1] 2 | +0 | |
FT 20:00 | 2 [11]Zlatibor Cajetina |
0-0
0-0 |
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[5] 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | [15]FK Graficar Beograd |
3-0
1-0 |
FK Zarkovo[4] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 20:00 | อัล อาราบี (จอร์แดน) |
0-1
0-0 |
เอธฮาดอัล รามธา 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 Al Karmel JD |
1-1
0-1 |
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 3 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 4 อัล อาราบี (จอร์แดน) |
0-1
0-0 |
เอธฮาดอัล รามธา 1 1 | - | |
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) |
2-1
1-0 |
Lokomotiv Vitebsk (w)[8] 1 | -2 ▲-2.25 |
|
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 20:00 | [9]ฮาร์ทส์ (ญ) |
0-3
0-1 |
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)[5] | +4.25 ▼+4 ▲▲+4.5 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 20:00 | [1]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) |
0-1
0-0 |
แอสตัน วิลล่า (ญ)[5] | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 [4]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) |
1-0
0-0 |
เร้ดดิ้ง (ญ)[11] 1 | -0.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]Radunia Stezyca |
2-2
2-0 |
วิสลา พูลาเว่[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | [15]วิกรี่ ซูวอลกี้ |
1-0
1-0 |
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[9] | -0.25 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:00 | 1 ซองน์ดาล บี |
0-0
0-0 |
Bjarg | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League) | |||||
FT 20:00 | โอแซร์ (ยู 19) |
0-4
0-0 |
เม็ตซ์(ยู 19) | - | |
FT 20:00 | [2]ลีลล์(ยู 19) |
0-1
0-0 |
ดร็องซี(ยู 19)[5] | -0.75 | |
FT 20:00 | [7]Feignies U19 |
0-2
0-0 |
อาเมียงส์(ยู 19)[8] | - | |
FT 20:00 | [12]โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) |
3-1
0-0 |
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)[13] | - | |
FT 20:00 | 3 1 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) |
2-0
0-0 |
Istres U19 1 | +0.75 | |
FT 20:00 | Torcy U.S(U19) |
1-1
0-0 |
ดิฌง(ยู 19) | - | |
FT 20:00 | 3 Bourg Peronnas U19 |
3-0
2-0 |
น็องซี่(ยู 19) 1 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 3 [11]ล็องส์(ยู 19) |
2-2
1-1 |
ก็อง(ยู 19)[3] 2 | +1.5 | |
FT 20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) |
3-1
0-0 |
แคนเนส เอเอส (ยู 19) | - | |
FT 20:00 | นีมส์(ยู 19) |
4-1
0-0 |
Pieve di Lota U19 | - | |
FT 20:00 | Clermont U19 |
1-1
0-0 |
โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | - | |
FT 20:00 | [9]เอเวรอซ์(ยู19) |
0-2
0-0 |
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)[6] | - | |
FT 20:00 | ตูร์(ยู 19) |
0-3
0-0 |
USSA Vertou ยู19 | - | |
FT 20:00 | 3 Concarneau U19 |
0-2
0-0 |
ลาวาล(ยู 19) 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) |
0-1
0-0 |
ตูลูส (ยู 19) | - | |
FT 20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) |
4-1
0-0 |
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | - | |
FT 20:00 | 1 ตูลง(ยู 19) |
0-1
0-0 |
นีซ (ยู 19) 3 | +0.25 | |
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 20:00 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) |
1-2
1-0 |
วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 1 | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 20:00 | [10]La Sarraz-Eclepens |
1-3
0-0 |
เอฟซี เนเทอร์ส[6] | - | |
FT 20:00 | ลังเงนทาล |
2-1
0-0 |
SV Hongg | - | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 20:00 | 2 SV Stripfing Weiden |
1-0
0-0 |
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 4 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [B-8]Oygarden FK |
2-2
2-1 |
เลวานเจอร์ เอฟเค[B-4] 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 [B-7]โนท็อดเด้น เอฟเค |
1-1
1-0 |
นาร์โด เอฟเค[B-12] 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 [B-1]อีเกอร์ซันด์ ไอเค |
3-1
1-0 |
กเจลแซส[B-9] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 20:00 | 1 [12]ยูทัส ยูแซกสปอร์ |
1-2
1-0 |
Bukaspor[8] | -0.25 | |
FT 20:00 | 5 [4]เพนดิคสปอร์ |
2-0
2-0 |
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[15] 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | 5 [BG-16]เออร์กินิ วิไลมิซิ |
1-2
1-1 |
เบเลดิเย แวนสปอร์[BG-5] 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 [BG-12]เซริก เบเลดิเยสปอร์ |
2-1
2-1 |
ซาริเยอร์[BG-11] 3 | +0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | [CA-9]คแวนท์ ออบนินส์ค |
0-0
0-0 |
คิมกี้(สำรอง)[CA-4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 4 [WB-9]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ |
0-2
0-1 |
ชินนิค ยาโรสลาฟ[WB-1] 4 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | [CA-1]โรดิน่ามอสควา |
5-0
1-0 |
Metallurg Vidnoye[CA-10] 2 | -2.25 ▲▲▲ ▲-3.25 |
|
FT 20:00 | 3 [CB-4]ซัลยุต |
1-0
0-0 |
โซโคล ซาลาตอฟ[CB-1] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 20:00 | 3 [15]Notvikens IK |
2-0
1-0 |
Gottne IF[6] 4 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | [NG-14]นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ |
0-1
0-1 |
อันเจเรด บีเค[NG-3] | +1 ▼+0.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | 1 โอเรียนทอล |
0-0
0-0 |
Potencia 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 20:00 | 2 TPS Turku II |
2-0
1-0 |
Aland 1 1 | -0.25 | |
เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น (Belgian first Amateur division) | |||||
FT 20:00 | 5 [7]ฟราน โบเรียนส์ |
1-0
1-0 |
เดสเซล สปอร์ต[3] 5 | +0.25 | |
FT 20:00 | 5 1 [4]URS Lixhe-Lanaye |
1-2
1-1 |
เควีเค ไทอ์เนน[9] | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 [13]Sint-Eloois-Winkel |
3-1
3-0 |
Patro Eisden[10] 5 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 1 1 [11]Royal Knokke |
1-3
1-1 |
รูเปล บูม[14] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga) | |||||
FT 20:00 | 4 1 Inter Turkspor Kiel |
2-1
1-0 |
เอสวี ฟรีเชีย 03 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 20:00 | 3 1 Sokol Sieniawa |
3-2
1-2 |
Avia Swidnik 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 1 คาบเว วอร์ริเออร์ส |
0-1
0-0 |
Nkana FC 1 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 เรด แอร์โร |
1-2
0-1 |
Green Buffaloes 1 2 | -0.25 | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 20:00 | 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) |
2-1
0-1 |
แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 2 | +0 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 |
3-2
0-0 |
TuS Komet Arsten | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก |
4-0
2-0 |
Arminia Hannover 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 20:00 | 1 ทีวีดี เฟลเบิร์ท |
3-3
1-0 |
Bocholt FC 1 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | 2 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน |
0-0
0-0 |
SFL Bremerhaven 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 4 Turk Gucu Friedberg |
1-1
1-1 |
FC Eddersheim 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | TSV Schwabmünchen |
3-3
2-2 |
SV Donaustauf 1 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 20:00 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ |
1-1
0-0 |
Gundelfingen | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 เอฟซี มอนไฮม์ |
1-1
0-1 |
SpVg Schonnebeck 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | เรติงเกน เอสวี |
8-2
3-0 |
โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 3 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 20:00 | Schwarz-Weiss Essen |
0-1
0-0 |
เอฟซี คลีฟ | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ |
2-0
1-0 |
Fortuna Cologne II | -1 | |
FT 20:00 | 3 1 วัตเทินไชด์ 09 |
0-2
0-1 |
เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | FC Eintracht Rheine |
3-0
1-0 |
โฮลซวิคเคเดอ เอสซี | -0.25 | |
FT 20:00 | Hammer SpVg |
4-0
1-0 |
เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ |
0-3
0-1 |
แบร์กิช กลัดบลัค 09 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 6 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด |
3-1
2-0 |
อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:00 | TSV Sasel |
1-1
0-0 |
Uhlenhorster SC Paloma | -0.5 | |
FT 20:00 | SpVg Wesseling-Urfeld |
1-1
0-0 |
โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | +1.75 ▲+2 |
|
FT 20:00 | ทูเอส ฮัลเทริน |
1-1
0-0 |
เอนด์เทบรูกค์ | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม |
1-6
0-0 |
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:00 | เอสเฟา เบรนิก |
0-3
0-0 |
SpVg Frechen 20 | +1.75 | |
FT 20:00 | BC Viktoria Glesch Paffendorf |
1-2
0-2 |
ฮัวร์ท | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ |
4-1
3-1 |
เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 4 | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ |
1-2
0-1 |
เฟาเอฟแอล วิชทาล | +1.75 | |
FT 20:00 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล |
5-0
1-0 |
SV Westfalia Rhynern | -0.25 ▼+0 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | 2 ไรติ |
2-1
0-0 |
โฟลิคโน กัลโช่ 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 ASD Cascina Caclio |
2-2
1-2 |
ยูเอส เปียเนเซ่ 3 | +0.25 | |
FT 20:00 | 3 ปราโต้ |
0-2
0-1 |
ASD Alcione 2 | -0.75 | |
FT 20:00 | 4 สแกนดิคซิ |
2-1
2-0 |
Poggibonsi 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 Lentigione |
2-1
1-1 |
Ghivizzano 1 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 4 1 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ |
0-1
0-0 |
เมซโซลาร่า 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 Castelfidardo |
0-1
0-1 |
SSD Porto D’Ascoli 1 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ |
1-0
0-0 |
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 1 | +0 | |
FT 20:00 | 2 ASD Molfetta |
1-1
0-0 |
ออด๊าซ เชริโนลา 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | FC Messina |
0-0
0-0 |
Acireale 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 20:00 | ชีติ |
0-2
0-0 |
Atletico Terme Fiuggi 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 4 1 เลคนาโน |
3-0
1-0 |
ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 US Breno |
2-2
2-1 |
การาวัจจิโอ 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 ปอนเต ซาน เปียโตร |
0-1
0-1 |
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 1 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 ASD Lornano Badese |
0-1
0-0 |
ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 20:00 | 6 เอซี เมสเตร่ |
0-4
0-3 |
เดลต้า ปอร์โต โทลเล 4 | -0.25 | |
FT 20:00 | 4 Montespaccato |
2-0
1-0 |
US Follonica Gavorrano 2 | +0 | |
FT 20:00 | 6 USD Casatese |
2-3
1-1 |
Franciacorta 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 Derthona |
2-4
0-1 |
เคียรี่ 4 | +0 | |
FT 20:00 | 3 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ |
2-0
1-0 |
Vis Nova Giussano 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 4 แรนเด |
3-4
3-1 |
ASD Paterno 1 6 | +0 | |
FT 20:00 | 4 ทราปานี่ |
0-1
0-1 |
คาเวเซ่ 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 4 Bagnolese |
2-2
1-0 |
ริมินี่ 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:00 | 4 เอเอสดี บรา |
3-0
0-0 |
USD Pont Donnaz 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 เอเอสดี จิตตาโนวา คาลซิโอ |
0-1
0-1 |
Citta Di S. Agata 2 | +0 | |
FT 20:00 | 2 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป |
3-1
1-0 |
มอนเตเบลลูนา 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
FT 20:00 | 1 เอ.เอส.วาเรเซ่ |
3-2
3-1 |
ฟอสซาโน่คาลซิโอ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 20:00 | Skoruk Tomakovka |
2-0
2-0 |
ทาฟริย่า | +0 | |
FT 20:00 | 4 SC Poltava |
1-1
1-1 |
บัลเคนี่ ซอร์ย่า 5 | +0 | |
FT 20:00 | 3 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka |
1-1
1-0 |
Rubikon 1 4 | -0.75 | |
FT 20:00 | Enerhiya Nova Kakhovka |
2-3
0-2 |
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | +0.5 | |
FT 20:00 | 6 2 คริสตัล |
0-1
0-1 |
FC Vovchansk 1 5 | +0 | |
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone) | |||||
FT 20:00 | 1 [15]เอสพี ลิเบอร์ตาส |
4-2
3-0 |
SC Faetano[11] | - | |
FT 20:00 | 3 1 [10]เอส.เอส.มูราต้า |
0-1
0-0 |
เอสพี ลา ฟิโอริต้า[5] 2 | +1.25 | |
France Ligue 5 (France Ligue 5) | |||||
FT 20:00 | 1 OFC Les Mureaux |
2-0
1-0 |
Blanc Mesnil 1 | +0 | |
FT 20:00 | 2 Saran |
3-0
3-0 |
Deols | -1.5 | |
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | [9]ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี |
1-0
0-0 |
Royal Muramvya FC[10] | -0.5 | |
FT 20:00 | 1 [1]แอตเลติโก้ โอลิมปิก |
1-0
1-0 |
Le Messager Ngozi[8] | - | |
FT 20:00 | [15]Les Crocos |
1-2
0-0 |
Bumamuru[4] | - | |
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League) | |||||
FT 20:00 | 2 America TO MG |
4-1
1-0 |
Betis FC 1 | -0.75 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 20:00 | 1 1 [2]เดริต้า จิลาน |
0-2
0-0 |
Gjilani[5] 2 | -1 | |
ฟุตบอลหญิงพรีเมียร์ลีกเวลส์ (Wales Premier League Women) | |||||
FT 20:00 | 1 Cardiff City FC (w) |
0-4
0-1 |
สวอนซี (ญ) | +1.25 | |
France Division 2 Women (France Division 2 Women) | |||||
FT 20:00 | 2 เอฟซี แฟลช (ญ) |
3-1
3-0 |
Saint Maurice (w) 3 | -1.75 ▲-2 |
|
FT 20:00 | Nice W |
5-1
2-0 |
Evian Thonon (W) | -0.75 | |
FT 20:00 | 2 โรเดซ อเวรอน (ญ) |
0-2
0-0 |
อีเซอร์ เอเอส (ญ) 4 | -1 | |
FT 20:00 | Grenoble Claix (w) |
0-1
0-0 |
มาร์แซย์ (ญ) 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | Nantes (w) |
3-0
2-0 |
แบรสต์(ญ) 1 | -1 | |
FT 20:00 | Vendenheim (ญ) |
2-2
1-2 |
Lens (W) | +0 | |
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 20:10 | 1 [5]เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา |
1-0
0-0 |
เมตต้า/ลู ริกา[7] 4 | -1 | |
Argentina Primera B Women (Argentina Primera B Women) | |||||
FT 20:10 | Lujan (W) |
1-0
1-0 |
CA Atlanta (w) 1 2 | -1.25 ▼-1 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 20:15 | 8 [9]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ |
0-1
0-1 |
CS Cerrito[14] 6 | -0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 20:15 | Pirkkalan JK |
0-7
0-3 |
เอ็นโอพีเอส 1 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:15 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล |
0-3
0-3 |
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 20:30 | 2 [17]เฟาเอฟแอล โบคุ่ม |
0-0
0-0 |
สตุ๊ตการ์ต[15] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 2 [15]เอฟเค รอสตอฟ |
1-2
0-1 |
เทเลค กรอซนี่ย์[11] 5 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 20:30 | 3 [4]ซีเอสเคเอ โซเฟีย |
2-1
1-1 |
เลฟสกี้ โซเฟีย[10] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 20:30 | [16]เอสเอฟเค โชวิน่า |
1-2
0-2 |
สโลวัคโก้ 2[8] 1 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 20:30 | 2 [6]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน |
0-0
0-0 |
คิซิลคัม ซารัชโชน[7] 4 | -0.25 | |
FT 20:30 | [3]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค |
1-0
0-0 |
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[13] | -1.25 ▼▼-0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league) | |||||
FT 20:30 | [11]พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) |
1-3
1-1 |
จิลลิ่งแฮม(ญ)[8] | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 20:30 | เมลโบ |
1-4
0-0 |
ทรอมโซ่ บี | +0.5 ▼▼+0 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 20:30 | พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) |
2-1
1-0 |
SG Unterrath U17 | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:30 | 2 [WB-2]ดินาโม มอสโก บี |
1-1
0-0 |
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-3] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:30 | [S-8]มาชูค- เคเอ็มวี |
4-1
2-0 |
Alania-d Vladikavkaz[S-16] 1 | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 20:30 | 1 FC Prerov |
5-2
3-1 |
SFK Holesov 2 | -1.5 | |
FT 20:30 | 1 1 Tatran Sedlcany |
0-4
0-0 |
FC Rokycany 2 | +0.75 | |
FT 20:30 | 2 โปลันกา |
1-0
1-0 |
Frenstat Pod Radhostem 3 | -0.75 | |
FT 20:30 | Sokol Tasovice |
2-0
2-0 |
Stara Rise 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 20:30 | 1 วีเอฟบี ฮิลเดน |
3-3
0-2 |
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:30 | ฮาเบนเฮาเซอร์ |
3-3
0-0 |
บีเอสซี ฮาสเตดท์ | -0.25 | |
FT 20:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ |
2-0
0-0 |
เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | -1 ▲-1.25 |
|
FT 20:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) |
3-1
0-0 |
เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร | -1.5 ▼▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 20:30 | Siegburger SV 04 |
1-1
0-0 |
บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | - | |
FT 20:30 | 1 เอฟซี เพสช์ 1956 |
0-2
0-1 |
เฮนเนส 05 1 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 20:30 | 3 FC Livyi Bereh |
2-0
1-0 |
ดินาซ วีชโกรอด 2 | -0.25 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 20:45 | 2 [2]อัล-ดูฮาอิล(N) |
5-0
0-0 |
อัล ไซลีย่า[8] 1 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 20:50 | 5 [6]ทรานส์ นาร์ว่า |
2-2
0-1 |
เอฟซี คูเลสซาเล่[8] 4 | -0.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 20:55 | 1 [15]โบแร็ค คาแค็ก |
0-4
0-3 |
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[2] 1 | +2 ▲▲+2.5 ▲+2.75 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 21:00 | 1 [15]อเมริกา เอ็มจี |
1-1
0-0 |
ฟลาเมงโก[3] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 21:00 | 3 [15]เคเอเอ เกนท์ |
2-1
0-1 |
เซอร์เคอร์ บรูซ[16] 5 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 21:00 | [5]นอร์ดเจลแลนด์ |
1-5
0-1 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[2] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership) | |||||
FT 21:00 | 4 [4]ฮิเบอร์เนี่ยน |
1-0
0-0 |
เซนต์ จอห์นสโตน[8] 1 4 | -0.5 | |
FT 21:00 | [6]เซลติก |
1-1
1-1 |
ดันดี ยูไนเต็ด[5] 2 | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 21:00 | 4 [3]สปอร์ติ้ง กิฆอน |
2-1
0-1 |
มาลาก้า[13] 1 6 | -0.5 | |
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional) | |||||
FT 21:00 | 5 1 มาเรีย ดา ฟอนเต้ |
0-1
0-0 |
เปนาฟิลด์ 4 | +1.25 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 21:00 | 5 1 [5]ดนีปรอ-1 |
0-4
0-1 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[7] 4 | -0.25 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 21:00 | 2 [14]MNK FC Ljubljana |
1-1
1-1 |
Jadran Dekani[15] | -0.25 | |
FT 21:00 | [12]NK Bilje |
6-2
2-1 |
ดราว่า[13] | -0.75 ▲▲▲ ▲-1.75 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 21:00 | 4 [12]มลาด้า โบเลสลาฟ |
3-5
1-3 |
สโลวัคโก้[5] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [16]เทปลิเซ่ |
0-0
0-0 |
ซิกม่า โอโลมุช[6] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [9]เบามิต ยาโบลเนค |
0-1
0-1 |
สโลวาน ลิเบอเรช[14] 4 | -0.5 | |
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 21:00 | 3 [6]รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน |
1-1
0-1 |
KMSK Deinze[4] 1 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship) | |||||
FT 21:00 | 2 [6]เรธโรเวอร์ส |
3-2
1-0 |
แพททริค ทริสเทล[4] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เอฟเอ วาซ (England FA Vase) | |||||
FT 21:00 | Hashtag United |
1-4
0-2 |
Chipstead FC | - | |
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 21:00 | [N-6]โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด |
1-2
1-0 |
ไอเอฟเค ลูเลีย[N-14] | -1 | |
FT 21:00 | 1 [N-16]อัสซีริสก้า |
1-0
0-0 |
Hammarby TFF[N-13] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 1 [6]ลุงสกิล |
1-1
1-0 |
อัสซีริสก้า ไอเค[15] 2 | -1 | |
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 บรดา |
0-3
0-2 |
Tinex Sencur 4 | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 21:00 | 3 Postojna |
2-0
2-0 |
NK Ziri 2 | +0 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 21:00 | 2 [1]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) |
1-1
0-0 |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[5] | -1.5 ▲-1.75 |
|
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League) | |||||
FT 21:00 | 2 [10]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า |
1-1
0-0 |
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[3] 3 | +1 ▼▼+0.5 ▲▲+1 |
|
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]วาเลเรนก้า (ญ) |
2-1
1-0 |
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)[3] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 21:00 | 3 [1]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ |
6-1
1-1 |
แอตเซลล่า[11] | -1.75 ▲-2 |
|
FT 21:00 | [4]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
0-2
0-0 |
เรซซิ่ง ยูเนียน[2] | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 21:00 | 3 [16]แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี |
1-0
1-0 |
วิคตอเรีย โรสพอร์ท[13] 1 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 21:00 | [8]Swift Hesperange |
0-1
0-1 |
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน[6] | -1.25 | |
FT 21:00 | [10]จิวเนสเซ่ |
1-0
0-0 |
US Mondorf-les-Bains[5] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 21:00 | 3 [14]Hostert |
0-1
0-0 |
ซีเอส เพแทนจ์[9] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | [15]Rodange 91 |
1-2
1-1 |
โฟล่า เอสซ์[7] | +1.5 | |
FT 21:00 | [12]FC Wiltz 71 |
2-1
1-1 |
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[3] | +0.25 | |
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship) | |||||
FT 21:00 | โครเอเชีย(ญ) ยู17 |
7-0
4-0 |
คาซัคสถาน(ญ) ยู17 | - | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 21:00 | [9]ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ |
1-5
1-2 |
เคไอ แคร๊กสวิก[1] | - | |
FT 21:00 | 1 1 [4]บี 36 ทอร์ชาฟน์ |
3-2
1-2 |
อีบีสเทิลมูล[7] 1 5 | -1 ▲-1.25 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 21:00 | 2 Skjetten U19 |
0-2
0-0 |
ออฟซอล (ยู 19) 3 | +1 ▲+1.25 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 21:00 | 2 [18]III. เครูเลติ ทียูอี |
2-4
0-2 |
เอฟซี ไอการ์[15] 1 | +0.5 | |
FT 21:00 | [4]ไนเรกิฮาซา |
1-1
1-0 |
ชัควารี่ ทีเค[17] | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 [6]ดอร์โรจี เอฟซี |
0-0
0-0 |
บุดดาออร์ส เอสซี[16] 2 | +0 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
Cancel 21:00 | [9]เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค |
|
โวลิน ลุตส์ค[8] | - | |
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 21:00 | 3 [6]เอฟซี ซานต้าโคโลม่า |
1-1
0-0 |
ยูอี เอ็นกอร์ดานี่[3] 6 | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [4]โตลูกา(ยู 20) |
2-0
0-0 |
ซานหลุยส์(ยู20)[17] | -0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 21:00 | 4 1 [7]เอฟซี เอลวา |
1-4
0-2 |
ทาร์ตู เจเค มัก 2[9] 1 3 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 21:00 | 3 [12]เอฟซี บาราโนวีชี |
2-2
2-0 |
ดนีโปร โมกิเลฟ[4] 1 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League) | |||||
FT 21:00 | 1 1 [6]Astra Hungary Womens |
0-3
0-2 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[5] 1 | +2.5 ▲+2.75 ▼+2.5 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [17]ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส |
2-1
1-0 |
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[14] | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | [15]สปอตติโว อิเทโน่ |
3-0
0-0 |
เดปอร์ติโว คาเปียต้า[16] | +0 ▲▲▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 21:00 | [9]เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) |
4-0
3-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[10] | -0.25 | |
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1) | |||||
FT 21:00 | 2 พีเอสซีเอสซิลาแคบ |
1-0
1-0 |
พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 3 | -0.25 | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 1 [14]Sportist Svoge |
2-1
0-0 |
เอฟซี โซโสโพล[9] 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 5 [5]สตรัมส์ก้า สลาวา |
1-0
1-0 |
Yantra Gabrovo[18] 1 6 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:00 | 2 [19]เนฟโตชิมิก บูร์กัส |
1-3
0-0 |
มินยอร์ เพอร์นิค[4] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 21:00 | [6]เซ็บเทมฟริ โซเฟีย |
7-0
4-0 |
Septemvri Simitli[11] | -1.75 ▼-1.5 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 21:00 | [5]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช |
3-0
2-0 |
โปกอน ซีดล์เซ[13] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 21:00 | 2 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) |
2-4
1-2 |
ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2 | -2 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 21:00 | จังเคเลน |
0-0
0-0 |
ยูลเลิร์น เอฟซี | +0 | |
FT 21:00 | 1 รัวฟอส ไอเอล บี |
0-1
0-0 |
บรัมมันดาล | -0.25 ▼▼▼+0.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 21:00 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
3-1
0-1 |
FC Wolfurt 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | SC Rothis |
2-1
1-0 |
FC Lauterach | - | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 21:00 | 3 2 [8]ควิด ฮอลเด้น |
2-2
2-0 |
โฟรย่า FK[13] 1 | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
Cancel 21:00 | [WA-11]Dnepr Smolensk |
|
Kairat Moskva[WA-4] | - | |
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 21:00 | 2 วีเจเอส วันตา (ยู 20) |
2-2
1-0 |
แอตแลนติส (ยู 20) 3 | +1.5 ▲▲+2 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 21:00 | 4 เอฟซีเอสพู |
0-1
0-0 |
ทูลอน ทีเอสโต 2 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 21:00 | 2 [10]เอฟเค การ์เบจ |
2-2
2-1 |
โอเอสเค อิกาโล[6] | +0.5 | |
FT 21:00 | 2 [8]เซตีเนีย |
2-1
1-0 |
โอเอฟเค พอดโกริก้า[9] 1 | -0.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 LKS Lagow |
2-2
1-1 |
Podhale Nowy Targ 4 | +0 | |
FT 21:00 | 2 Orleta Radzyn Podlaski |
2-4
0-1 |
วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 6 | -1 ▲-1.25 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 21:00 | 3 [7]เอ็นเค โซลิน |
0-2
0-2 |
วาร์เท็กซ์[14] 2 | +0 | |
FT 21:00 | 4 [5]Bijelo Brdo |
2-2
1-1 |
เอ็นเค จารูน[2] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 5 [12]NK Croatia Zmijavci |
3-0
1-0 |
เอ็นเค โอปาติยา[13] 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 1 [3]NK Orijent Rijeka |
0-1
0-0 |
เอ็นเคโอซีเยค 2[9] 5 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 21:00 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) |
2-1
0-1 |
มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 1 | -1 ▼-0.75 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:00 | 3 ไลกอร์น่า |
2-0
1-0 |
ACSD Saluzzo 3 | -0.75 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 21:00 | 3 [6]เคเอฟ เฟโรนิเคลิ |
0-4
0-2 |
พริสตีนา[7] 1 | +0.5 | |
FT 21:00 | [4]Malisheva |
0-0
0-0 |
KF Ballkani[1] | - | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 21:00 | Famalicao (W) |
0-2
0-0 |
บราก้า(ญ) 2 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:00 | 2 Fuenlabrada U19 |
2-2
1-0 |
เกตาเฟ่(ยู 19) 2 | +0 | |
Luxembourg Promotion DHonneur (Luxembourg Promotion DHonneur) | |||||
FT 21:00 | 2 Union Mertert-Wasserbillig |
0-5
0-3 |
Mamer | +0 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 21:00 | 5 1 Sporting San Miguelito Reserves |
1-1
1-1 |
San Martin FC 1 3 | -0.25 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 21:15 | 1 [8]บาร์เซโลน่า |
3-0
2-0 |
เลบานเต้[16] 3 | -1.25 ▲▲-1.75 ▼▼-1.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 21:15 | 2 [14]ปาร์ม่า |
1-1
0-1 |
ปิซ่า[1] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 21:30 | 1 [7]กราสฮ็อปเปอร์ |
3-1
2-0 |
เอฟซี ซิยง[5] | -0.5 | |
FT 21:30 | 1 [1]บาเซิ่ล |
3-1
1-0 |
เอฟซี ซูริค[3] 5 | +0 ▲▲▲ ▲-1 ▼-0.75 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 21:30 | 4 [8]เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
0-1
0-1 |
โอปาว่า[12] 5 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 21:30 | 2 [7]เอฟเค มาส ทาบอร์สโก |
1-0
0-0 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[15] 4 | -0.75 | |
FT 21:30 | 1 [6]เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
5-1
3-0 |
ทริเน็ค[16] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 21:30 | 2 CD Serverense |
0-3
0-1 |
ลัวเซเตนเซ่ 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 21:30 | ยูอี ฟิกูเรส |
0-0
0-0 |
ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | - | |
FT 21:30 | 5 CD Galapagar |
2-1
1-0 |
ซีดี เออร์ซาเรีย 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:30 | โทโลซา |
1-4
0-0 |
Beti Gazte | - | |
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1) | |||||
FT 21:30 | [1]ยูเมีย ไอเค (ญ) |
3-1
2-0 |
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[12] | -2 ▲▲-2.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 21:30 | 3 Tervarit-j |
2-0
0-0 |
Roi United 1 | +0.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 21:30 | Gawin Sleza Wroclaw |
2-2
1-0 |
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League) | |||||
FT 21:30 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) |
3-0
2-0 |
เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 2 | -1.75 | |
ลีก 1 มอริเตเนีย (Mauritania Division 1) | |||||
FT 21:30 | 3 King Nouakchott |
5-1
2-0 |
เอซีเอส เคซาร์ 1 | -0.25 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 21:30 | NK Kutjevo |
1-1
0-1 |
NK Granicar Zupanja 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 21:30 | 2 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว |
2-0
1-0 |
NK Nask Nasice 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:30 | 1 Bistra |
1-0
1-0 |
เอ็นเค คาร์โลแวค 1 | +0.5 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 21:45 | [16]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ |
1-0
0-0 |
อาร์เคซี วาลไวก์[13] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา (Austrian Bundesliga) | |||||
FT 22:00 | 2 [9]ราปิด เวียนนา |
0-3
0-1 |
สตวร์มกราซ[2] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 22:00 | 2 [12]แกลร์กมงต์ ฟุต |
1-3
1-1 |
โมนาโก[14] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:00 | 1 [2]โบโตซานี่ |
1-1
0-0 |
คราอิโอว่า[13] 1 | -0.5 | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [8]ดูนาจสก้า สเตรด้า |
0-3
0-2 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[2] 2 | -0.25 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 22:00 | 5 1 [5]เฮชเอ็นเคกอริก้า |
3-4
2-1 |
ริเยก้า[3] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 22:00 | 2 [3]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
3-1
2-1 |
อูจเปสต์[11] 1 4 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:00 | [10]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ |
2-2
1-1 |
เอฟเค วิเท็บส์ค[6] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [7]ดอมซาเล่ |
3-3
0-1 |
มาริบอร์[4] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [16]Tshakhuma TM |
0-0
0-0 |
ไกเซอร์ ชีฟ[14] 1 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]อัล ฮุสเซน อีร์บิด |
2-4
0-1 |
อัลซอลส์[3] 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [9]เอฟเค เซลเยซนิการ์ |
1-0
1-0 |
Leotar[10] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 22:00 | 1 [10]นูเบลนเซ่ |
1-2
1-0 |
ซานติเอโก วันเดอเรอร์[17] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 22:00 | [6]ลิงโคปิ้ง (ญ) |
0-0
0-0 |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[3] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | [9]โอเรโบร (ญ) |
2-0
0-0 |
เอไอเคโซลน่า (ญ)[11] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 22:00 | 2 [9]จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) |
1-1
1-1 |
บีร์คีร์คารา เอฟซี[2] 1 | +0 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 22:00 | [6]07 Vestur Sorvagur |
1-2
0-1 |
ไวกิงเกอร์ โกตู[2] | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 22:00 | 2 [11]เอสโซลโนกิ เอฟซี |
2-2
1-0 |
เคชเคเมติ ทีอี[3] 5 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [13]เปซซี่ เอ็มเอฟซี |
0-1
0-0 |
ซิโอฟอค เอฟซี[12] 1 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | [9]ซเซจ เอเค |
2-0
0-0 |
โซลอคซาร์[14] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 1 [8]ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี |
0-2
0-1 |
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส[1] 5 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 4 [19]เบเก้ซัคซาบา |
2-2
1-0 |
ดิออสกียอร์ วีทีเค[5] 2 5 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 22:00 | [20]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี |
1-2
1-0 |
Szentlorinc SE[7] | +0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:00 | 2 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส |
2-1
2-1 |
นูมานเซีย 2 2 | +0 | |
FT 22:00 | 1 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
ยูดี ซาน เปโดร 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 22:00 | CD Robres |
1-0
0-0 |
อูเตโบ เอฟซี | - | |
FT 22:00 | เอสดี โซฟาน |
1-1
0-0 |
ซีเอฟ โนอาห์ | - | |
FT 22:00 | CDFC La Calzada |
2-0
0-0 |
Calahorra B | - | |
FT 22:00 | ซีดี อัลกูไนโน |
3-1
0-0 |
โอโยเนซา | - | |
FT 22:00 | อารันดิน่า |
0-1
0-0 |
CyDL Jupiter Leones | - | |
FT 22:00 | Santa Anastasia |
1-1
0-0 |
ซีเอ มอนซอน | - | |
FT 22:00 | ซีดี คอแรลลาโน |
0-1
0-0 |
ซีเอซิลบอลเนโร | - | |
FT 22:00 | 2 ซีเอสดี อาร์ซัว |
1-1
0-0 |
Atletico Arnoia 5 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:00 | Azkoyen |
1-0
0-0 |
ยูซีดี บูร์ลาเดส | - | |
FT 22:00 | Murchante |
2-1
0-0 |
เบติ โคซโค เคอี | - | |
FT 22:00 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย |
3-3
0-0 |
เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | - | |
FT 22:00 | 4 ยูบี คอนเควนเซ่ |
1-3
0-1 |
ซีดี อิเยร์กาส 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี |
2-0
0-0 |
Viveiro CF | - | |
FT 22:00 | Biescas |
0-5
0-3 |
เรอัล ซาราโกซ่า 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 22:00 | [10]Vittoriosa Stars |
3-1
3-0 |
เซนต์.จอร์จ[11] | - | |
FT 22:00 | 5 [5]Melita FC Saint Julian |
0-0
0-0 |
มกับบา เอฟซี[6] 2 | -0.25 | |
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:00 | [11]อาร์บิล |
1-2
0-1 |
แบกแดด[18] 1 | - | |
FT 22:00 | [17]Al Talaba |
1-0
0-0 |
อัล นาจาฟ[4] | - | |
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league) | |||||
FT 22:00 | [8]แฮมิลตันเอฟซี (ญ) |
1-3
1-2 |
กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)[3] | +4 | |
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 22:00 | Benin U20 (W) |
1-2
0-2 |
โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 3 [10]พีเอฟเค มอนทาน่า |
0-2
0-0 |
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[3] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 2 [16]ลิเท็กซ์ โลเวช |
0-0
0-0 |
FC Dobrudzha[17] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:00 | 3 1 Stovner |
1-1
1-0 |
Grorud B 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:00 | 1 [2-6]อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ |
1-1
0-1 |
เซสต้าโอ[2-7] | +0 | |
FT 22:00 | 2 [2-18]ซีดี โตรเปโซน |
1-1
0-1 |
UD Mutilve[2-4] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 4 [10]จี.เซโกเบียน่า |
2-0
1-0 |
Arosa Sociedad Cultural[4] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 3 [19]Arenteiro |
1-0
0-0 |
ซีเอฟ ซาลามันติโน่[5] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | [2-1]Rio Sports |
4-0
1-0 |
ซีดี คายอน[2-17] 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 22:00 | 1 [1]SV Telfs |
4-0
3-0 |
เอสวี อินส์บรุค[12] | -2 ▲-2.25 |
|
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 22:00 | 3 [BG-10]ซาคาร์ยาสปอร์ |
1-0
1-0 |
โบดรุมสปอร์[BG-2] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 1 [CA-2]มอร์โด้เวีย ซารานสค์ |
0-1
0-0 |
สโตรกิโน่ มอสโก[CA-3] 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 22:00 | 2 อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู |
6-1
4-1 |
Lobos Huerta FC 2 | -0.5 | |
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2) | |||||
FT 22:00 | 1 ทอนเดล่า (ยู 19) |
1-1
1-1 |
เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 22:00 | 2 ปาเรช(ญ) |
0-3
0-2 |
Antigua GFC (W) | +2.25 ▼+2 ▲▲+2.5 |
|
Chile Primera Division Women (Chile Primera Division Women) | |||||
FT 22:00 | 2 Universidad de Concepcion (W) |
0-2
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 4 | +2.75 ▲▲+3.25 ▼+3 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 22:00 | 4 [B-6]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ |
0-2
0-1 |
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ[B-19] 1 | -0.25 | |
FT 22:00 | 2 [B-14]ซีดี ซาน เฟอร์นานโด |
2-3
2-3 |
เซบีย่า แอตเลติโก[B-20] 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:00 | 5 [A-10]เอสดี โลโกรเนส |
3-2
2-2 |
ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา[A-17] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:00 | 3 1 [A-16]เอซเตรมาดูรา |
3-2
2-0 |
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[A-6] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 22:15 | 4 [13]เลเมีย |
2-2
1-1 |
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน[6] 1 | -0.25 | |
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 22:15 | 2 [5]สแตนดาร์ด ซัมเควียท |
0-0
0-0 |
เอฟเค กาบาล่า[2] 4 | +0 | |
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup) | |||||
FT 22:15 | 2 [BHR D1-9]อัล ฮัดด์ |
2-1
2-0 |
ซิทรา[BHR D-6] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:15 | 4 Carlos Pipe Uribe FC |
2-2
1-1 |
Panteras FC 3 | +0 | |
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:30 | 2 [8]วิสล่า คราคอฟ |
0-1
0-1 |
โปกอน เซซิน[6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 22:30 | [7]ไฟร์บวร์ก |
3-0
3-0 |
เอาก์สบวร์ก[14] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [2]คูพีเอส |
0-0
0-0 |
เฮดไอเอฟเค[6] | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:30 | [4]เอสเจเค ไซนาโจเอน |
4-1
3-0 |
ลาห์ติ[5] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:30 | 1 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
0-1
0-0 |
อินเตอร์ ตูร์คู[3] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:30 | 1 [7]อิลเวส แทมเปเร่ |
0-0
0-0 |
ฮอนก้าเอสพู[8] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | [11]เอซี โอลู |
0-1
0-1 |
เอฟซี ฮาก้า[10] 1 | +0 | |
FT 22:30 | 2 [9]ไอเอฟเค มารีฮามน์ |
4-2
3-2 |
เคทีพี ค็อตก้า[12] 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 22:30 | 4 [5]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค |
2-1
1-1 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[8] 3 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 2 [10]ฮัคเค่น |
1-1
1-1 |
ฮัมมาร์บี้[6] 3 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 22:30 | 2 [13]อาร์เซน่อล |
3-1
3-0 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[10] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 22:30 | 3 [15]ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ |
2-2
0-1 |
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า[16] 6 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 3 [12]เจียน่า เออมินิโอ |
0-1
0-0 |
อัลบิโนเลฟเฟ่[3] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | 3 1 [14]มานโตวา |
2-1
1-1 |
ปิอาเชนซา[11] 2 3 | +0 | |
FT 22:30 | 4 [7]เรนาเต้ เอซี |
3-0
1-0 |
โปรเซดโต้[19] 4 | -0.75 | |
FT 22:30 | 2 [13]โปร ปาเทรีย |
1-2
1-0 |
ปาโดวา[1] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 3 [9]US Fiorenzuola |
2-3
1-1 |
เซเรกโน่[20] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:30 | 4 [5]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ |
1-1
1-1 |
ทอร์ค[6] 1 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 22:30 | รัสเซีย (ฟุตซอล)(N) |
1-1
0-0 |
อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล) | +0 ▲▲-0.5 ▼▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | ออร์ฟาโร |
2-4
0-0 |
CD Arnedo | - | |
FT 22:30 | CF Illueca |
1-0
0-0 |
CF Calamocha | - | |
FT 22:30 | CD Binefar |
1-1
0-0 |
SD Borja | - | |
FT 22:30 | CF Alondras |
2-2
0-0 |
ซีดี เอสตราเดนเซ่ | - | |
FT 22:30 | SP Villafranca |
0-0
0-0 |
CD Badazus II | - | |
FT 22:30 | เบลล์บริดเจท |
1-2
0-0 |
ซีดี คารินเยนา | - | |
FT 22:30 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี |
3-2
0-0 |
EG El Palmar | - | |
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:30 | [15]คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ |
1-1
1-0 |
ราจา เดอ เบนิ เมลลาล[6] | - | |
FT 22:30 | [2]เอเอสเดอ ซาเล่ |
2-1
1-1 |
อิติเฮด เคมมิสเซ็ท[9] | - | |
FT 22:30 | [5]เรซซิ่ง คาซาบลานก้า |
1-1
1-0 |
วิดาด เฟส[11] | - | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:30 | 2 [3-12]เอสดี ทาราซอนนา |
1-2
1-1 |
เตรูเอล[3-6] 5 | -0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 22:30 | 3 Parque de Plata |
0-1
0-0 |
ซาลุส 3 | +0.75 | |
FT 22:30 | 3 1 Platense FC |
2-5
1-3 |
โคลอนซีเอฟ 5 | +0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 22:30 | คาซิงบาร์ซิคา |
7-0
4-0 |
Hidasnemeti VSC 2 | -2.75 | |
พรีเมียร์ลีกบูร์กินาฟาโซ (Burkina Faso League) | |||||
FT 22:30 | 2 US Forces Armees |
3-3
2-2 |
Vitesse Delft 2 | -0.75 | |
FT 22:30 | 2 Kiko FC |
2-1
2-1 |
Majestic FC 1 | +0 | |
Poland League Women (Poland League Women) | |||||
FT 22:30 | 2 Skra Czestochowa (W) |
2-1
1-1 |
SWD Wodzislaw Slaski (W) 1 1 | +1 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:45 | 2 [13]บูร์โกส เปอเมซาส |
0-2
0-1 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2[2-12] 1 | -0.25 | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 22:59 | [10]บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
2-1
0-1 |
อัลบอร์ก[3] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:59 | 3 2 [6]เอฟซี คราซ์โนดาร์ |
3-0
2-0 |
เอฟเค โซชิ[4] 4 | -0.25 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 22:59 | [15]เอสเค บรานน์ |
3-1
1-1 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค[3] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 3 [2]โมลด์ |
2-2
1-0 |
ไวกิ้ง เอฟเค[6] 1 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | [4]โรเซนบอร์ก |
3-1
1-0 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[14] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 1 [8]เฮาเกซุนด์ |
1-3
1-1 |
ออด เกรนแลนด์[11] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 1 1 [10]ซานเดฟยอร์ด |
0-3
0-1 |
สตาเบ็ค[16] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [12]กาลาตาซาราย |
2-1
0-1 |
กัซเทป[16] | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 22:59 | 2 [7]ลาซิโอ |
3-2
2-1 |
เอเอส โรม่า[4] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | [168]เนปาล |
2-7
1-2 |
โอมาน[79] | +2.5 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 22:59 | 5 1 [13]มัคคาบี้ เนทันย่า |
0-2
0-0 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า[11] 3 | -0.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:59 | 1 [13]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
4-1
1-1 |
ราดนิคกี้ 1923[7] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 22:59 | [17]บูร์ซาสปอร์ |
0-4
0-2 |
อันคารากูคู[3] | +0.5 ▼+0.25 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:59 | [9]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี |
1-1
0-1 |
เออีพี ปาฟอส[7] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 3 1 [5]เออีเอล ลิมาสซอล |
0-1
0-0 |
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี[1] 3 | +0 | |
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League) | |||||
FT 22:59 | 1 [7]ฮาโปเอล ริซอน |
1-4
1-0 |
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[5] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:59 | 3 [16]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย |
0-0
0-0 |
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[3] 1 | +0 | |
FT 22:59 | 1 [11]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี |
1-1
0-1 |
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[13] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 1 1 [6]แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์(N) |
0-1
0-0 |
เอลเคเอสลอดซ์[10] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 4 [10]ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) |
2-0
1-0 |
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล[7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]ซีเอส เปโตรคุบ |
3-0
2-0 |
CSF Baliti[4] 1 | -1.25 ▼▼-0.75 ▲-1 |
|
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 22:59 | 4 [2]อคาเดมี่ ปานเดฟ |
1-3
0-0 |
เอฟเค ชคูปิ[1] 3 | +0.25 | |
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin) | |||||
FT 22:59 | 1 [8]Toftir B68 |
0-1
0-0 |
นซี ลูนาวิค[5] 5 | +1.25 | |
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 22:59 | 2 [10]โอโมเนีย อราดิปปู |
1-3
1-0 |
Akritas Chloraka[16] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲▲▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 4 [3]Omonia 29is Maiou |
0-1
0-0 |
โอลิมเปีย ลิมเปียน[9] 3 | -0.75 | |
FT 22:59 | 6 [11]Ahironas Liopetriou |
3-0
1-0 |
โอแทลลอส อเทียนัว[7] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:59 | CD Olimpic Xativa |
2-1
0-0 |
ยูเอฟ เบนิกานีม | - | |
FT 22:59 | เยคราโน ดิปอติโว |
3-0
0-0 |
ลา โฮย่า ลอร์ก้า | - | |
FT 22:59 | 4 เฆเรซ เดปอร์ติโว |
2-1
0-0 |
AD Cartaya 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 22:59 | บาราคแอลโด ซีเอฟ |
2-2
0-0 |
Anaitasuna | - | |
FT 22:59 | Juvenil Ponteareas |
2-0
0-0 |
Racing Villalbes | - | |
FT 22:59 | 4 CA Vianes |
2-2
1-0 |
ซีดี วาเรีย 2 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:59 | 1 CD Barco |
1-0
1-0 |
ลีพิโด เดอ บัวซาส 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 3 Amurrio |
0-0
0-0 |
เอสดี เบียไซน์ 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 22:59 | 4 ซีดี คาเบเซนเซ |
0-1
0-0 |
ซีดี เตรรา 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | ยูดี โซโมซาส |
3-2
0-0 |
ซิลวา เอสดี | - | |
FT 22:59 | CD Bala Azul |
0-0
0-0 |
เรอัล มูร์เซีย 2 | - | |
FT 22:59 | 5 CD Torrijos |
1-0
0-0 |
Miguelturreno 2 | -1 | |
FT 22:59 | 3 CD Huetor Tajar |
2-0
2-0 |
ซีดี เอล ปาโล 5 | -0.5 | |
FT 22:59 | 2 ลูเซน่า |
1-1
1-1 |
เรเครติโบ อูเอลบา 1 | +0.25 | |
FT 22:59 | 5 Torrent C.F |
1-2
0-1 |
ชิลลา ซีเอฟ 6 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:59 | Mazarron CF |
0-2
0-0 |
ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา | - | |
FT 22:59 | 2 CF Trujillo |
0-0
0-0 |
อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 1 5 | +0.25 | |
FT 22:59 | 3 โอริฮูร่า |
1-0
0-0 |
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | CD Bullense |
1-0
0-0 |
ลา ยูเนียน ซีเอฟ | - | |
FT 22:59 | ลา โรด้า ซีเอฟ |
0-3
0-0 |
ซีดี กวาดาลาฮารา | - | |
FT 22:59 | 2 มันเชโก้ ซิวดัด |
4-1
2-0 |
Villacanas 1 | -0.5 ▲▲-1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 22:59 | AD Llerenense |
2-1
0-0 |
ซีดี เมียยาดาส | - | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:59 | [1]ซานโตส ลากูน่า(ยู20) |
4-1
0-0 |
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[12] | - | |
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:59 | 5 1 [5]Volna Pinsk |
2-2
0-2 |
Shakhter Soligorsk II[8] 2 | -0.5 | |
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 22:59 | มอริเตเนีย(ญ) ยู 20 |
0-3
0-0 |
กานา ( ญ ) ยู 20 | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:59 | 2 [13]Botev Plovdiv II |
1-0
1-0 |
Marek Dupnitza[12] 3 | +0.25 ▼▼▼-0.5 ▼-0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล |
8-1
4-0 |
คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | -1.25 ▲▲▲-2 |
|
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 22:59 | 5 [5-17]UD Socuellamos |
1-1
0-1 |
เอลเดนเซ่[5-13] 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | 4 1 [5-18]โตเลโด |
1-4
1-2 |
CS Puertollano[5-10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 [5-14]มัล เมนอร์ |
1-0
1-0 |
เรอัล มูร์เซีย[5-2] 1 4 | +0.25 | |
FT 22:59 | 7 [5-15]CD Marchamalo |
0-0
0-0 |
แอทเลติโก้ มานชา เรอัล[5-1] 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [4-3]วิลล่าโนเวนเซ่ |
1-1
0-0 |
คาดิส 2[4-11] 1 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 22:59 | 5 [3-16]ซีเอฟ บาดาโลน่า |
1-1
0-1 |
Cerdanyola del Valles[3-4] 1 4 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [4-1]คอร์โดบ้า |
3-2
3-2 |
ดอน เบนิโต้[4-14] 6 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 2 [4-6]เมริดา เอดี |
0-0
0-0 |
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี[4-12] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [2-8]ซีดี อิซาร่า |
2-0
0-0 |
นาซาร่า[2-16] 4 | -0.25 | |
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 22:59 | ปอร์โต้(ยู 17) |
7-1
0-0 |
Lusitania Lourosa U17 | - | |
FT 22:59 | เบเลเนนส์(ยู 17) |
1-0
0-0 |
จีดี เอสโตริล(ยู 17) | - | |
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3) | |||||
FT 22:59 | [7]Ispartaspor |
1-0
1-0 |
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[9] | +0.75 | |
FT 22:59 | 2 [6]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ |
1-1
1-1 |
24 Erzincanspor[19] 4 | -0.25 | |
Cancel 22:59 | [3]นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ |
|
คาสทาโมนุสปอร์[16] | -0.75 | |
FT 22:59 | 3 [17]Bursa Niluferspor AS |
1-1
1-1 |
เคอร์คลาเรลีสปอร์[13] 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 4 [10]เอสคิเซไฮสปอร์ |
2-6
1-3 |
พาซาสปอร์[14] 2 | +0.25 | |
FT 22:59 | 1 [BG-15]Yeni Diyarbakirspor |
3-1
1-1 |
โซมาสปอร์[BG-6] | - | |
FT 22:59 | 2 [BG-13]อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ |
2-1
0-0 |
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี[BG-3] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:59 | 1 [S-6]เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ |
4-0
1-0 |
โรเตอร์ โวลโกกราด บี[S-15] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 22:59 | 1 [WB-6]คาชานก้า มอสโก |
0-2
0-1 |
ซนามย่า ทรูด้า[WB-8] 6 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 เอซีอี |
5-1
3-0 |
Loiske | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 22:59 | 1 KyPa |
0-3
0-0 |
KJP 1 | -0.25 | |
Ireland U19 League (Ireland U19 League) | |||||
FT 22:59 | 1 ยูซีดี (ยู 19) |
1-3
0-1 |
ซลิโก้(ยู 19) 1 | +0 | |
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women’s League) | |||||
FT 22:59 | 1 FC Petrzalka (w) |
3-2
2-1 |
FK Nove Zamky (w) | - | |
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women) | |||||
FT 22:59 | สปอร์ติง(ญ) |
5-1
2-1 |
สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 22:59 | 3 Atletico Sonsonate |
2-2
1-1 |
CD Titan 1 | -0.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 23:15 | 3 1 [10]เรอัล โอเบียโด |
0-0
0-0 |
คิโรน่า[15] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น) | |||||
FT 23:15 | 1 [1]ฮามคาม |
3-1
2-0 |
เอฟเค เจิร์ฟ[3] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 23:15 | 2 [3]โดโกเรต์ส รัซกราด |
3-1
3-1 |
โบเตฟ วราตซา[8] 2 | -2.5 ▼-2.25 ▲▲-2.75 |
|
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 23:15 | 5 1 [7]โอลิมเปีย ไอบรองก์ |
1-2
1-0 |
เลช พอซนาน 2[12] 4 | -0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 23:15 | 5 Nueva Generacion GCC |
5-0
1-0 |
CD Atletico del Oriente 1 4 | -0.75 ▲-1 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 23:30 | [24]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ |
2-0
0-0 |
ปาโตรนาโต ปารานา[17] 2 | -0.25 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 23:30 | 2 [11]ออสเทนเด้ |
2-2
2-0 |
อันเดอร์เลชท์[6] 1 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 23:30 | 2 [5]ราโย่ บาเยกาโน่ |
3-1
2-1 |
คาดิส[14] 4 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 23:30 | 1 [2]เรอัล โซเซียดาด |
1-0
0-0 |
เอลเช่[15] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 [14]แอชดอด เอ็มเอส |
2-0
2-0 |
เบต้าเยรูซาเล็ม[6] 2 | +0.25 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 1 [7]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ |
1-2
1-1 |
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[9] 3 | -0.75 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 23:30 | 1 [12]กาตาร์ เอสซี |
0-2
0-1 |
อัล อราบี[3] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 23:30 | [1]อัล ซาดด์(N) |
7-2
3-1 |
อัล ชามาล[7] 2 | -3.25 ▼▼-2.75 |
|
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league) | |||||
FT 23:30 | 3 1 [2]อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส |
0-0
0-0 |
แอทเลติก เอสคาลเดส[4] 6 | -1 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 23:30 | Atletico Porcuna CF |
3-2
1-0 |
แอตเลติโก้ มาลากูโน 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | Caravaca CF |
2-0
0-0 |
เดปอร์ติวา มีเนอร่า | - | |
FT 23:30 | 2 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ |
3-0
2-0 |
กัวดาล 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 23:30 | อัลมาซาน |
2-2
0-0 |
ซีดี กัวจูเอโล | - | |
FT 23:30 | 6 กัลโลเวรา |
2-1
2-1 |
Archena Sport 3 | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 1 CE Manresa |
0-3
0-2 |
ยูอี โอลอต 2 | -0.25 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 23:30 | 1 [5-12]ยูดี ออร์ซิร่า |
4-0
0-0 |
เอร์กูเลส[5-4] 2 2 | +0 | |
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 23:30 | 1 CD Vendaval |
1-1
0-0 |
AD Destroyer FC 3 | +0.75 ▲+1 |
|
มอริเตเนีย ดิวิชั่น 2 (Mauritania Division 2) | |||||
FT 23:30 | 1 AS Douanes Nouakchott |
0-0
0-0 |
Kaedi FC 1 | +0 | |
ผลฟุตบอลวัน 27 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 00:00 | 1 [12]ชิคาโก ไฟร์ |
0-0
0-0 |
แนชวิลล์ เอฟซี[2] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [16]ซานตาคลารา |
1-1
0-0 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[5] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | [3]สลาเวีย ปราก |
4-1
2-0 |
ฮราเดตส์กราลอเว[7] 4 | -1.75 ▲-2 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 00:00 | 3 [2]โตลูก้า |
1-2
1-2 |
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
kuwait emir cup (kuwait emir cup) | |||||
FT 00:00 | 5 [KUW D1-5]อัล คูเวต เอสซี |
2-1
1-0 |
คาซม่า[KUW D1-4] 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 00:00 | 4 [3]เอดี กรีเชีย |
3-2
1-1 |
ซานโตส เด กัวปิเลส[4] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 00:00 | 4 [3]ไซเรนซ์ เอฟซี(N) |
2-2
0-0 |
สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[12] 3 | +0 | |
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 00:00 | [3]เอฟเค มอร์นาร์ |
0-2
0-2 |
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค[1] 1 | +0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [13]โคเบรลัว |
1-2
0-1 |
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล[10] 1 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [2]ซีดี โคเปียโป เอสเอ |
4-1
0-1 |
ซานหลุยส์ คิวโลต[15] 3 | -0.5 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | 3 ฟิวดัส เด มุลเซีย |
2-1
1-0 |
Racing Murcia 3 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | โมราโล ซีพี |
1-1
0-0 |
อีเอ็มดี อคุยชาล | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [3]แมควา ซาแบค |
0-3
0-2 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica[8] 3 | -0.5 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 00:00 | 1 [1]สเตล รุสซ์โซว |
3-1
2-0 |
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[15] 2 | -1 | |
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B) | |||||
FT 00:00 | 2 [5-5]Atletico Pulpileno |
1-4
0-1 |
ซีเอฟ ลา นูเซีย[5-7] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | [18]Bergantinos CF |
2-2
0-0 |
ปอนเตเบดรา[16] 2 | +0 | |
ดิวิชั่น 2 มอนเตเนโกร (Montenegro Division 2) | |||||
FT 00:00 | [4]เอฟเค เบราเน |
0-0
0-0 |
Arsenal Tivat[2] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 4 [6]เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา |
3-1
1-1 |
FK Mladost DG[7] 3 | +0 | |
FT 00:00 | 4 [3]Jedinstvo Bijelo Polje |
1-0
0-0 |
โบเคลจ์ โคเตอร์[1] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 AD Cofutpa |
4-1
4-0 |
Municipal Garabito 4 | -0.25 ▼+0 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 00:00 | 3 1 CD Suchitepequez |
4-0
3-0 |
Puerto San Jose 3 | -0.25 | |
FT 00:00 | 3 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ |
1-1
1-1 |
Chimaltenango FC 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 00:00 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ |
1-1
0-0 |
Plataneros La Blanca 4 | -0.75 | |
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B) | |||||
FT 00:00 | 1 Seccio Esportiva AEM (w) |
2-0
0-0 |
ซาราโกซ่า (ญ) 1 | -0.5 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 00:00 | 2 ทีมอัลตามูรา |
0-1
0-0 |
เอฟบีซี กราวิน่า 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 00:00 | 3 อัตลาส(ญ) |
3-0
1-0 |
ครูซ อซูล(ญ) 1 | -1 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 00:00 | 2 Gardenias de Coatepeque (w) |
3-2
2-0 |
Huehuetecas FC (W) | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 St Lucia (w) |
0-0
0-0 |
Deportivo Mixco (W) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:00 | 1 1 Formadores |
2-1
0-1 |
Atletico Quindio 2 3 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 00:00 | 1 Deportivo Independiente Popayan |
1-1
1-1 |
Guama FC 3 | -0.5 | |
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 00:05 | 2 [4]ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
1-0
0-0 |
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[6] 6 | -1 | |
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก (Israel Premier League) | |||||
FT 00:15 | [4]มัคคาบี้ ไฮฟา |
2-0
1-0 |
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า[11] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 4 [2]พีเอโอเค ซาโลนิก้า |
2-0
1-0 |
เออีเค เอเธนส์[4] 2 | -0.25 | |
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:30 | 1 [1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
1-0
0-0 |
เนเมน กร็อดโน่[10] 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 1 [10]มานน์ |
1-3
1-0 |
อัล จาซีรา[7] 2 | +0.5 | |
FT 00:30 | 1 [4]อัล ไฟซาลี |
0-1
0-1 |
อัล อคาบา เอสซี[9] 2 | -1 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ) | |||||
FT 00:30 | 2 [8]กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี |
3-1
0-0 |
วาซาส[4] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 00:30 | [1]นาฟิต อัล ยันนูป |
3-1
1-0 |
Al Minaa[17] | - | |
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 00:45 | 3 [6]ปาร์ติซานี ทิราน่า |
1-1
0-1 |
วัลลัซเนีย[2] 4 | +0 | |
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League) | |||||
FT 00:45 | 1 [1]อาร์เซน่อล (ญ) |
5-0
2-0 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 01:00 | 3 [12]เวเจิล |
2-4
2-3 |
ซิลเคบอร์ก[5] | +0.25 | |
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น) | |||||
FT 01:00 | [1]โบโด กลิมท์ |
1-0
0-0 |
วาเลเรนก้า[9] | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:00 | 1 [7]ยูทีเอ อารัด |
0-1
0-1 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[1] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 01:00 | 7 [8]มูสครอน เปรูเวลซ์ |
1-2
0-1 |
เวสเตอร์โล[1] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 3 [B-9]กิมนาเซีย จูจุย |
1-1
0-0 |
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-10] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 01:00 | 4 1 [4]โอเอฟเคเปโตรวัค |
2-3
0-2 |
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า[7] 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 01:00 | 4 [9]Nueva Concepcion |
0-0
0-0 |
ซีดี มาลากาเตโก[8] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 01:00 | 2 [11]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส |
0-2
0-1 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[17] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:00 | 5 1 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) |
0-2
0-1 |
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1 | +1 | |
FT 01:00 | 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) |
1-0
0-0 |
แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 3 | -1.25 | |
FT 01:00 | 2 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) |
1-0
0-0 |
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 5 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 [A11]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) |
2-0
0-0 |
บาเฮีย (เยาวชน)[A18] 4 | -0.75 | |
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 2 1 Pesqueira FC |
0-2
0-1 |
Ypiranga PE 1 | +1 | |
FT 01:00 | 3 4 de Julho |
1-1
1-0 |
เอบีซี อาร์เอ็น 5 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 01:00 | 3 นอร์ท แคโรไลนา |
0-1
0-1 |
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 2 [19]เอล พอร์เวเนอร์ |
1-2
1-1 |
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด[4] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 2 [9]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน |
0-1
0-0 |
อิตูไซย์โง[1] 3 | +0 | |
FT 01:00 | [18]คลับ ลูจัน |
1-3
1-1 |
เคลย์โพล[15] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 1 [16]ซีเอ อัตลาส |
1-1
0-1 |
เจนเนอรัลลามาดริด[14] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [12]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ |
0-0
0-0 |
เรอัล พิลาร์[8] 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 3 [7]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส |
3-2
2-2 |
เบรัสเตกี[2] 2 | +0 | |
FT 01:00 | 1 1 [10]เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ |
1-0
1-0 |
Leandro N Alem[17] 1 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 [11]ซาน มาร์ติน เบอซาโค |
0-2
0-1 |
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[6] 3 | +0.25 | |
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:00 | 3 2 [4]Puerto Nuevo |
1-1
1-0 |
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล[2] 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | 3 [(a)-2]Defensores de Cambaceres |
1-1
1-1 |
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[(a)-11] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 01:00 | 2 ริโอ บรานโก้เอสพี |
3-2
0-1 |
Itapirense/SP 3 | -1.5 | |
FT 01:00 | 2 อินดิเพนเดนเต้ เอสพี |
2-1
1-0 |
เซา คาร์ลอส 1 | -0.5 | |
FT 01:00 | Vocem SP |
0-0
0-0 |
Santacruzense SP 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 Inter Bebedouro/SP |
0-1
0-0 |
Catanduva FC 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | Gremio Prudente |
3-0
1-0 |
XV de Jau 1 | +0 | |
FT 01:00 | 1 GD Saocarlense |
1-1
0-1 |
โมจิ มิริม อีซี 1 | -1.25 | |
FT 01:00 | 1 Uniao Mogi |
1-2
1-1 |
ECUS 2 | -1.5 | |
FT 01:00 | 2 1 Uniao Suzano AC SP |
1-0
0-0 |
Manthiqueira/SP 1 6 | -1.25 ▲-1.5 ▼▼-1 |
|
FT 01:00 | 2 Matonense SP |
1-0
0-0 |
CA Taquaritinga SP 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | เปาลิสต้า |
5-0
1-0 |
มาอูเอ็นซ่าเอสพี 1 2 | -0.5 | |
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 01:00 | 2 1 Deportes Limache |
3-1
1-0 |
เอซี โคลีนา 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 3 1 Deportes Recoleta |
2-3
1-1 |
General VelAsquez 1 | -0.75 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | Rio Branco VN |
2-2
2-0 |
Colatina ES 3 | -0.75 | |
FT 01:00 | 1 Aster Brasil FC |
3-0
0-0 |
เรอัล โนโรสเต้ 2 | +1.5 | |
FT 01:00 | 4 ริโอนิโกร (สมัครเล่น) |
2-2
1-1 |
Taruma/AM 5 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 1 Figueirense EC |
1-3
1-3 |
Varginha EC 1 | +0.5 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 1 Casimiro de Abreu EC |
1-3
1-3 |
Paduano RJ 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 01:00 | 3 1 Mageense FC |
4-1
3-1 |
กิวมาดอส อาร์เจ 3 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 บองซูเซสโซ่ |
0-0
0-0 |
บาร์รา มานซา เอฟซี | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 01:00 | 5 1 แคมโพสอาร์เจ |
1-1
0-0 |
Buzios 1 2 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:00 | 1 CE Lajeadense |
1-0
0-0 |
อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 1 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 6 Tres Passos RS |
2-0
1-0 |
Gloria RS 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | GE Bage |
0-0
0-0 |
กวารานี อาร์เอส 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | อเวนิดา อาร์เอส |
0-1
0-1 |
Guarany de Bage | +0 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 01:00 | 2 UNIFUT-Rosal (w) |
10-1
6-0 |
FCF El Estor (W) | -3 ▲-3.25 |
|
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:00 | SC 12 Horas/RS |
1-3
0-1 |
เกรมิโอ บี | +4 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [4]ยอร์ก 9 เอฟซี |
2-1
0-1 |
Valour[6] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 1 bis SC U20 |
2-2
1-0 |
เซเต เด เซเตมโบร์ พีอี(เยาวชน) 2 | -0.25 | |
Argentina Primera B Women (Argentina Primera B Women) | |||||
FT 01:00 | 2 Deportivo Merlo (W) |
1-4
0-2 |
Argentino Rosario (W) 1 | +2 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:05 | 4 1 CA Brown San Vicente |
0-4
0-2 |
Argentina Quilmes Rafaela 2 | +0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:10 | 5 [5]กิมนาไซ เมนโดซ่า |
3-3
2-2 |
อัลมิแรนเต้ บราวน์[1] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 01:15 | [1]ปาร์ติซาน เบลเกรด |
5-0
2-0 |
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา[10] 1 | -2 ▲▲-2.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | [2]เอฟบีซี เมลการ์(N) |
1-0
0-0 |
สปอร์ต บอยส์[3] 2 | -0.5 | |
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | 2 [5]เอ็นเค มูรา 05 |
0-0
0-0 |
เอฟซี โคเปอร์[2] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 01:15 | 3 [8]ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ |
0-1
0-1 |
วีแดด คาซาบลานก้า[3] 3 | +0.75 ▼▼▼+0 ▲+0.25 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 01:30 | 1 [17]ซีดี ลูโก้ |
1-1
1-1 |
เรอัล ซาราโกซ่า[18] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 8 1 [20]วิเชนซ่า |
0-1
0-1 |
เครโมเนเซ่[3] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 01:30 | 4 [15]แตร์นาน่า |
1-0
1-0 |
สปอล[14] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 1 1 Penarol De Rafaela |
1-3
0-1 |
เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 1 | +0 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:30 | 2 [14]บอสตัน ริเวอร์ |
2-5
1-2 |
ซีเอ เพนาโรล[2] 4 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 5 [B-15]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
1-0
1-0 |
บาร์รากัส เซ็นทรัล[B-1] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:30 | 2 Itumbiara U20 |
0-1
0-0 |
Morrinhos U20 1 | +1 ▼+0.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:30 | 1 Mar de Fondo |
1-1
1-0 |
Paysandu 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:30 | 2 1 Sportivo Huracan |
1-4
1-1 |
มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 4 Canadian SC |
1-2
0-0 |
Deportivo Colonia 2 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 1 EC Viana |
0-3
0-1 |
CAB Tuntum | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:45 | 1 [13]ซาน ลอเรนโซ่ |
2-1
2-0 |
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย[14] | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 01:45 | 2 [4]โอลิมปิก มาร์กเซย |
2-3
2-2 |
ล็องส์[2] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 2 [1]นาโปลี |
2-0
1-0 |
กาญารี่[19] 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 01:45 | [13]2 เด มาโย พีเจซี |
0-0
0-0 |
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[10] | +0.5 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:45 | Comercial-PI |
4-0
3-0 |
อีซี ทีโมน 1 5 | -0.25 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:45 | 3 CSD Fontana |
2-3
0-3 |
Defensores Puerto Vilelas 3 | +0.5 | |
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 02:00 | 3 [14]ยูเวนตูเด้ |
3-0
1-0 |
ซานโตส[16] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [8]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ |
2-1
2-0 |
บรากันติโน้[4] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 2 [7]อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส |
2-0
1-0 |
บาเฮีย บีเอ[17] 2 | -0.5 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 02:00 | 3 [3]ราซิ่ง เกงค์ |
3-0
2-0 |
เซอแร็ง ยูไนเต็ด[15] 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 1 [8]ชาเลอร์รัว |
0-2
0-1 |
เมเชเลน[10] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 1 [7]เรอัล เบติส |
2-0
1-0 |
เกตาเฟ่[20] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 2 [11]เรอัล บายาโดลิด |
2-0
1-0 |
เอดี อัลคอร์ค่อน[22] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 02:00 | 2 [18]ปาตริโอตาสเอฟซี |
0-0
0-0 |
ดิปอร์เทส โตลิม่า[3] 1 4 | +0.5 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 02:00 | 1 [2]เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ |
1-0
0-0 |
สโลโบดา[4] 5 | -1 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | 6 1 [13]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
1-2
1-0 |
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[7] 2 | -0.5 | |
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 6 [A-15]เดปอร์ตีโบ ไมปู |
3-2
2-1 |
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[A-8] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 02:00 | 3 [11]มอลตาเอฟซี(N) |
2-1
1-1 |
บัลซาน เอฟซี[8] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 5 1 [9]นาซิอองนาล โปโตซี |
4-2
3-0 |
รีล โปโตซี่[15] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 02:00 | 3 [10]เดปอร์ติโว คูเอนก้า |
5-0
2-0 |
โอลเมโด้รีโอบัมบา[16] 1 5 | -1.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 02:00 | 1 [9]Racing Louisville (W) |
0-4
0-2 |
ฮูสตัน แดช (ญ)[6] | +0 ▲+0.25 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
ครูไซโร่ (เยาวชน) | -0.5 ▲-0.75 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 02:00 | 3 [B-9]Luqa St. Andrews |
2-0
1-0 |
ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์[B-3] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | เซนต์ แอนดรู |
1-2
1-1 |
ฟกูรายูไนเต็ด | - | |
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี |
1-0
0-0 |
จอยวิลล์ เอสเซ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
1-0
1-0 |
โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 02:00 | 1 เซียนอร์เต้ พีอาร์ |
0-0
0-0 |
อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1 | -0.25 | |
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 1 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี |
0-3
0-3 |
Deportivo Rayo Zuliano 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 2 1 ปีเอาอี |
0-0
0-0 |
Oeirense 2 2 | +0.75 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 02:00 | 2 ฮูไมตาเอซี |
2-1
1-0 |
แกลเวซ เอซี | +0.5 | |
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B) | |||||
FT 02:00 | 3 CA La U Padilla |
1-3
1-0 |
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 4 | +3 ▼▼▼ ▼▼▼+1.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:00 | อัลเวียร์ |
2-0
1-0 |
CA San Fernando 1 | -1.5 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:30 | 4 [6]ปอร์ติโมเนนเซ่ |
0-0
0-0 |
วิเซล่า[11] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 02:30 | 1 1 [5]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) |
1-3
0-2 |
โคโล โคโล่[1] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division) | |||||
FT 02:30 | 3 Atletico La Cruz |
0-0
0-0 |
ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ | -0.5 | |
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 03:00 | 1 Jarabacoa FC |
1-1
1-0 |
Atletico Vega Real 1 2 | -0.25 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 03:00 | 4 Nacional de El Pino |
2-2
1-1 |
Atletico Junior Yoro 3 | -0.25 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 2 [16]สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) |
1-3
0-2 |
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[5] 2 | +0 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:30 | 3 [9]เฟร์ ราเบท |
1-1
1-0 |
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน[10] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:30 | 3 [2]ยูเนียน แมกดาเลนา |
3-0
2-0 |
บาแรนคิลล่า เอฟซี[10] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division) | |||||
FT 03:30 | 2 ซีดี ดรากอน |
7-3
3-2 |
CD Gerardo Barrios 1 5 | -0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 03:45 | 3 1 [1]มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ |
2-1
0-0 |
ซีเอ เรนติสตัส[16] 1 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 3 [5]อินดิเพนเดนเต้ |
1-4
0-2 |
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[7] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 3 1 [12]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา |
4-3
2-1 |
มิลเลียนนาริออส[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 04:00 | 2 [23]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี |
0-2
0-0 |
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[26] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 04:00 | 4 [6]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน |
2-1
1-1 |
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[9] 1 | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:00 | [11]มูนิซิพาล ลิเมโน่ |
0-1
0-0 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca[7] | -0.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 04:00 | 3 [8]วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
2-1
1-1 |
Kansas City NWSL (W)[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 04:00 | 4 [5]คอร์ตูลัว |
0-0
0-0 |
โบโกตา เอฟซี[3] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 3 2 AD Isidro Metapan Reserves |
2-0
0-0 |
CD Chalatenango Reserves 1 2 | +0 | |
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 04:00 | 1 Marquense (W) |
1-0
0-0 |
Club Deportivo Xela (w) | +0.75 | |
FT 04:00 | 2 Fray (W) |
3-0
1-0 |
Guastatoya (W) 3 | -0.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 04:00 | 3 1 Deportivo Rondon FC |
3-0
1-0 |
Los Embajadores 2 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กัวเตมาลา เซกุนด้า ดิวิชัน (Guatemala Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 5 Manati FC |
0-1
0-1 |
San Benito FC 1 4 | +0.25 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:00 | 4 1 Tela FC |
1-1
1-0 |
San Jose Clash 4 | +0 ▲▲-0.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 04:15 | 5 [19]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี |
0-1
0-1 |
ฟอร์ตาเลซ่า[5] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 04:15 | 1 [11]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
4-2
2-0 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[18] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 04:15 | [15]ปอนเต เปรตา |
1-0
0-0 |
บราซิล เด เปโลตัส[20] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 04:15 | 2 [3]โบตาโฟโก้ อาร์เจ |
2-0
1-0 |
แซมปายโอ้ คอเรีย[9] 1 3 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 04:15 | 2 [9]แอตเลติโก้ มาร์เต |
0-1
0-1 |
ซีดี ฟาส[2] 3 | +0.5 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 04:15 | 1 [13]Real Tomayapo |
1-3
0-1 |
โบลิวาร์[5] 4 | +1 ▼+0.75 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 04:20 | 3 AC Blanco y Negro |
2-0
1-0 |
Alianza Sur FC 4 | +0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 04:30 | [14]มาคาร่า อัมบาโต้ |
2-3
0-3 |
เดลฟินเอสซี[13] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:30 | 2 Arsenal FC de Roatan |
0-0
0-0 |
Gimnastico de Tegucigalpa 2 | -0.25 | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 05:00 | 3 [4]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) |
1-2
1-0 |
โอลิมเปีย อาซันซิออง[10] 4 | +0.5 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 05:00 | 1 [19]โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี |
2-0
1-0 |
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[25] 4 | +0 | |
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 05:00 | 1 [(a)-10]พลาเทนเซ่ |
2-3
1-0 |
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[(a)-5] 2 | +0 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 3 [(a)-17]Club Chivas Tapatio |
1-4
0-3 |
ซีเอฟ แอตแลนเต้[(a)-2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 05:00 | 2 คอสตา เดล เอสเต |
0-0
0-0 |
ซานฟานซิสโก เอฟซี 1 | -0.25 | |
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League) | |||||
FT 05:00 | RKV FC Sithoc |
1-1
1-1 |
จอน ฮอลแลนด์ 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 05:00 | 3 Aguilas UP |
2-0
0-0 |
Herrera FC Reserves 1 | +0 | |
FT 05:00 | 1 เทาโร(สำรอง) |
2-0
0-0 |
ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 05:15 | 3 [C-1]เดปอร์ติโบ ลา กัวรา |
1-0
0-0 |
ยาราคูยานอส[C-7] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 5 [14]เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) |
1-2
1-1 |
สปอร์ติ้งคริสตัล[2] 1 4 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 2 [(a)-4]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
3-0
1-0 |
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน[(a)-12] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 06:00 | 3 [(a)-7]เรอัลโซเซียดัดโทเคา |
0-4
0-1 |
เรอัล ซีดี เอสปานา[(a)-6] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:00 | 1 1 [8]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
0-1
0-1 |
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[2] 1 2 | -0.25 | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:00 | [2]ซีแอตเติล เรน (ญ) |
3-0
3-0 |
ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)[5] 3 | +0.25 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 06:00 | 2 California Utd Strikers |
1-0
1-0 |
Maryland Bobcats FC 2 | -0.5 | |
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 06:00 | 6 Affi Academia |
2-2
1-0 |
CD Inter el Triunfo 1 3 | +0 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |