ราคาบอล.cc







ผลบอล 28 กันยายน 2564ผลบอล 27 กันยายน 2564ผลบอล 26 กันยายน 2564ผลบอล 25 กันยายน 2564ผลบอล 24 กันยายน 2564ผลบอล 23 กันยายน 2564ผลบอล 22 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 26 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 3 [1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1
1-0
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[17] 4 -1.25
-1
-1.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:10 1 Stumptown Athletic FC 1-0
1-0
New Amsterdam 3 -0.25
-0.5
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [25]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-3
0-1
ริเวอร์เพลท[2] +1
+0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 1 [6]ดีซี ยูไนเต็ด 4-2
3-0
เอฟซี ซินซินเนติ[13] -0.75
-1.25
FT 06:30 2 [9]โคลัมบัส ครูว์ 2-1
1-0
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] -0.5
-0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:30 ดีทรอยต์ ซิตี้ 1-0
1-0
LA Force 1 -0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [12]เซาเปาโล 0-0
0-0
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 1 +0
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 1 [5]มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
2-0
ฮุสตัน ไดนาโม[12] 2 -0.75
-0.5
-0.75
FT 07:00 1 [3]โคโลราโด ราปิดส์ 0-0
0-0
โตรอนโต้ เอฟซี[14] 1 -1
-1.25
FT 07:00 2 [3]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-1
0-1
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[11] 2 -1
-0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 2 [7]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0
0-0
พูมาส ยูนัม[16] 1 -1
-1.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 1 [1]กอริติบ้า พีอาร์ 1-0
1-0
กัวรานี่ เอสพี[6] 2 -0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 3 [17]เมมฟิส 901 1-1
1-1
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[3] 4 +0.5
FT 07:00 3 [7]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 3-1
2-1
อัสติน โบลด์[13] 5 -0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:00 [4]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 2-1
1-1
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[1] 1 +0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-1
1-0
กรีนวิลล์ เอฟซี 2 +0
FT 07:00 2 โอมาฮา 0-1
0-1
เอฟซี ทูซอน 5 -1.25
-1
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 [8]เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-2
1-0
เรอัล เอสเทล[2] +0.75
+0
+0.75
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 4 เอสวีเวสตา 0-0
0-0
SV SUBT 3 +1
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:15 1 [2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-1
0-0
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[3] 3 -0.75
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:30 1 [10]ซาน อันโตนิโอ 0-1
0-0
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[15] 4 -0.5
FT 07:30 6 [16]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 3-2
1-2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[24] 1 -0.5
-0.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:30 4 [4]ซีดี อากีลา 1-1
0-1
หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป[5] 5 -0.5
FT 08:00 3 [12]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-4
1-1
ซีดี ชาลาเตนังโก[8] 4 -0.25
FT 08:00 [10]ซานต้า เทคล่า 0-1
0-0
Once Municipal[3] 3 +0
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
Postp 08:00 [2]ซีดี โอลิมเปีย
ซีดี โมตากัว[3] -0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 4 [15]มอนต้า เอฟซี 2-2
0-1
แอลดียู กีโต้[3] 4 +0.5
+0.75
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 08:00 ซาคาชิสปาส จีที 3-0
3-0
Juventud Pinulteca FC -0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 2 [6]เรอัลมาดริซเอฟซี 3-3
1-0
HYH Export Sebaco FC[7] 3 -0.5
-0.75
-0.5
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 08:00 1 Shonkhoruud 0-0
0-0
อัลเลียนเซ่เอฟซี 2 +0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 1 Kula FC 1-2
1-0
Honiara City FC 1 +0.5
+0.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:00 4 Atletico Choloma 1-0
1-0
CA Independiente Siguatepeque 2 +0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 2 [11]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2-1
2-0
อเมริกา เด กาลี[9] 4 +0
USA Independent League (USA Independent League)
FT 08:10 2 San Diego 1904 FC 1-2
0-0
ชัตตานูกา 2 -0.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:10 3 1 จูติเคลปา 1-1
1-1
Olancho FC 6 -0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:20 2 [8]ไมอามี่เอฟซี 6-1
3-0
Loudoun United[31] -0.75
-1.5
FT 09:00 1 [29]ลาส เวกัส ไลท์ 2-4
1-1
San Diego loyalty[12] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 09:00 1 [21]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 1-2
0-0
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[2] 1 +1
+1.25
FT 09:00 5 [14]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2-1
1-1
Oakland Roots[22] 2 -0.5
-0.75
-0.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 09:00 1 [2]เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 2-1
1-1
Norddea Hokkaido (w)[5] -1.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 3 [1]เฮเรดิอาโน(N) 1-0
1-0
จิคาราล เซอร์โคบา[11] -1
FT 09:00 1 [7]สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 0-3
0-1
อลาจูเรนเซ่[2] 1 5 +0.5
+0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 09:00 5 ซีดี ซากาปา 2-0
2-0
CSD Agua Blanca 1 6 -0.5
-0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:05 2 [9]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-0
1-0
เอฟซี ดัลลัส[11] 3 -0.5
-0.25
FT 09:05 4 [10]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-0
1-0
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] 3 +0.25
+0.5
+0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:10 1 [1]คลับ อเมริกา 0-0
0-0
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[8] 2 -0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:30 1 [4]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 6-1
2-1
รีล ซอลต์ เลค[7] 2 -0.5
-0.25
-0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 09:50 2 Ipswich knights U23 1-2
1-0
Sunshine Coast U23 3 +0.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
FT 10:00 [1]Gunma FC White Star (W) 4-0
4-0
มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ)[3] -0.5
-0.75
FT 10:00 [4]Fukuoka AN (w) 0-0
0-0
มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ)[8] -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 10:00 Salisbury Inter Reserves (w) 0-3
0-2
Adelaide Comets Reserve (w) +0
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:10 1 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 1-1
1-0
Kossa FC 1 -2
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 10:20 Bavarians FC 1-6
0-1
Erchim B +0.75
+1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 11:00 2 [12]คอนซาโดล ซัปโปโร 0-2
0-1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[10] -0.25
+0
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:00 1 [13]ฟาเจียโน โอคายามา 1-1
0-1
บรัวบริทอากีต้า[12] -0.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [5]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-2
0-1
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[2] -0.25
FT 11:00 [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-1
0-0
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[4] +1
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 [4]มิยาซากิ 2-1
0-1
อซูส คราโร นูมาซู[12] -0.75
-0.25
FT 11:00 2 [5]คาเตอเลอร์ โตยามา 0-2
0-2
ไกนาเร โตโตริ[13] -1
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:00 [1]ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 2-0
2-0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)[10] -2
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 11:30 1 [21]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2-1
0-1
กิระวันสึ คิตะคิวชู[18] 2 +0
-0.5
-0.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 11:30 2 Mudgeeraba SC Reserves 1-0
0-0
Tally Valley Reserves 3 -0.5
-0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:30 [4]เวกัลตา เซนได (ญ) 0-0
0-0
Omiya Ardija (W)[9] -0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 12:00 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2-1
1-0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[19] +0
-0.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [9]เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 3-2
1-1
AS Harima ALBION Womens[7] 1 +0
FT 12:00 [3]เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2-0
1-0
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[11] -1.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 12:00 [1]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0
0-0
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[2] 1 -0.25
FT 12:00 2 [15]คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
0-1
โยโกฮามา เอสซีซี[10] -0.25
+0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 12:00 4 [WAUS D1-2]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1-1
0-1
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[AUS D1-5] 3 +2
+1.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:00 2 St George Willawong Reserves 6-5
1-1
Western Spirit Reserves 1 2 -2.25

-0.75
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
Postp 12:00 [4]ถั่ง ซิง เอฟซี
ฟลาเวอร์[6] -
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 1 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี 2-1
1-1
FC Namdong[13] 3 -0.5
FT 12:00 2 [5]ชุงจูซิติเซ็น 7-0
5-0
โกยาง เอฟซี[16] 3 -1.75
-2
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:00 1 FC Isabel United 1-1
1-0
Marist FC Honiara 3 -0.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 [6]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 2-1
0-0
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[11] +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 12:10 1 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2-0
1-0
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี -0.25
-0.5
FT 12:15 บริสแบน วูลฟ์ 0-4
0-1
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ +3
FT 12:25 3 คูเมรา 2-1
2-1
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2 +1.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 12:30 1 [1]อัลบานี ครีก 4-0
3-0
เมาท์ กราเวท[6] -3.75
-3.5
-3.75
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 12:30 [13]เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1-2
0-1
ชาทิน[4] +0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 12:30 [2]Chelsea FC Soccer School (HK) 2-0
1-0
กุ๊นถอง[13] 1 +1.25
FT 12:30 [3]ฟู มูน เอฟซี 1-0
0-0
ลักกี้ ไมล์ เอฟซี[12] 2 +0.5
+0.25
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 12:30 4 2 Heng Wah FC 0-1
0-1
Fukien AC 2 +0.5
+0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 13:00 2 [5]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-2
0-0
เอฟซี โซล[10] 2 -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 13:00 1 [11]เซเรโซ โอซาก้า 1-2
0-0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[6] 1 +0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 13:00 1 [11]โตเกียวเวอร์ดี้ 0-1
0-0
มาชิดา เซลเวีย[6] +0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 3 [4]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2-1
1-1
กิมแฮ ซิตี้[7] 1 +0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 [14]มาบาริ เอฟซี 0-1
0-0
กรุลล่า โมริโอกะ[3] +0
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 13:00 1 1 [WA-9]เอฟเค ชิต้า 0-2
0-0
FC Tver[WA-1] +1.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [3]ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-0
0-0
ชุนชอนซิติเซ็น[9] -
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 13:00 [8]โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0-0
0-0
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ)[3] +1.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 13:15 1 Sunshine Coast Wanderers FC (W) 2-1
0-1
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1 +0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:30 1 [16]โยโกกาว่า มูซาชิโน(N) 1-0
1-0
วาสป้า โออิตะ[5] 2 +1.25
+1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 14:00 [3]นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0
1-0
โออิตะ ตรินิต้า[19] -1
-0.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:00 [12]บริสเบน เคไนท์ส 1-8
0-2
เดอะ เลค[3] 1 +0.5
+1
+0.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 [1]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-1
1-1
แทจอน ซิติเซน[3] 2 -0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 1 [11]อิปสวิช ซิตี้ 2-1
1-0
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[8] 2 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 14:00 1 [CB-9]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1-5
0-3
Dinamo Vladivostok[CB-3] +0.5
+0.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 14:00 2 CS U Craiova U19 3-0
2-0
ACS Poli Timisoara U19 1 -0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:10 [4]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 3-2
0-1
เวสต์เทิร์นสปิริท[11] -2.25
-2.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:15 ทารินก้า โรเวอร์ 1-1
0-1
แกรนท์ดิสเทลเอสซี 1 -0.25
-0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 2 [9]ซองนัม เอฟซี 2-0
1-0
แกงวัน เอฟซี[12] 3 -0.25
+0
+0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:30 1 [7]โวฟูไทโป 3-1
3-1
ซิติเซ่น[12] 2 +0.25
+0
FT 14:30 2 [11]นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 6-1
3-1
แฮปปี้ วัลเล่ย์[10] 1 -0.25

-1.75
FT 14:30 1 [3]Kai Jing 1-2
0-2
วิงยี เอฟที[1] +0
FT 14:30 2 [5]วอง ไท ซิน 3-1
0-0
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่[14] 1 -0.5
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 14:30 2 [1]เกาลูน ซิตี้ 5-0
3-0
เซา โฮเซ เอพี[14] 1 3 -0.25
-0.75
FT 14:30 [9]ตวนมุน เอสเอ 2-0
0-0
มูทัล เอฟซี[10] -
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:30 1 [HK PR-7]ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) 0-3
0-0
คิดชี[HK PR-1] 1 +2
ฮ่องกง ดิวิชัน 3 (Hong Kong Third Division League)
FT 14:30 2 Islands 1-5
1-1
Tsuen Wan 1 +0
+0.25
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 (Hong kong first division league)
FT 14:45 2 [9]หยวน ลอง เอฟซี 0-1
0-1
ซัมซุยโป[6] 3 +0
FT 14:45 1 [2]อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 2-1
0-0
เซาธ์ ไชน่า เอเอ[10] 3 +0.5
+0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:51 Ipswich knights SC W 6-0
2-0
Southside Eagles (W) -1.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 15:00 2 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2-1
0-1
โชนัน เบลมาเร่[16] 1 -1.5
-1
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 15:00 [6]วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 1-1
0-0
Neulengbach Womans[5] 1 +1.75
+1.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 3 [12]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-1
0-1
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[4] 2 +0.5
FT 15:00 4 [18]ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2-1
1-0
โปลิ ทิมิโซอาร่า[15] 3 -0.25
-0.5
FT 15:00 1 [7]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-1
0-1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[3] 3 +0.25
+0.75
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 15:00 1 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1-3
0-1
Sesvete U19 1 -1
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 15:00 2 AFC Botosani U19 2-0
0-0
Concordia Chiajna U19 2 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 15:00 2 CSS Islla Te Nagh 2-0
0-0
ACSO Filiasi 5 +0
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 1 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 6-1
2-1
Banat Girls Women 1 4 -3.75
-4
-4.25
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 15:00 3 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 4-1
1-1
Marumo Gallants Reserves -0.5
-0.25
FT 15:00 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) 0-2
0-0
TS Galaxy Reserves 3 +0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
Pend 15:00 FK Paldin Plovdiv (W)
FK Barocco (W) +0
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 3 Khovd Western II 1-3
1-1
Selenge FC 1 2 +1.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 3 [6]ยูนิโก้ 0-4
0-3
ซิกม่า โอโลมุช บี[3] 2 -0.5
-0.75
FT 15:15 3 [14]วิโซซิน่า จิคลาวา 2 2-1
0-0
สโลแวน โรซิค[5] 2 +0.5
+0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
Pend 15:15 ฟาโวริตเนอร์ เอซี
เอสวี ดานูบ +0
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 3 Velka Bites 0-1
0-0
Tj Sokol Lanzhot 3 +0.25
FT 15:15 1 Slavicin 0-2
0-0
วาลาชเก เมซิริชี 1 -0.25
Pend 15:15 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี
เฮอร์มานิเซ -1.5
-2
-1.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 2 [6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1-1
0-1
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[3] 3 +1
+0.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 5 [9]กราเซอร์ เอเค 3-1
1-1
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[4] 3 +0
+0.25
FT 15:30 2 [10]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0-1
0-1
ลาฟนิทซ์[6] 3 +0.25
+0
+0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:30 4 [2]สปาร์ตาปราก 2 2-3
0-3
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[5] 3 -0.75
-0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 [15]สโลวาน บราติสลาวา บี 3-0
1-0
Namestovo[16] -1
-1.25
FT 15:30 1 [6]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0-1
0-1
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า[4] 3 +0.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 1 SD Videm 2-2
1-1
เปรวัลเจ 1 -0.5
-0.25
FT 15:30 2 1 Slavia TU Kosice 1-0
0-0
เทสล่า สตรอปคอฟ 1 +0
FT 15:30 2 Jednota Banova 0-1
0-0
Rakytovce 2 -0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 2 [10]ซลิน 2 2-4
1-1
โอโตรโควิซ[17] 3 -1.5
-2.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 15:30 1 [3]เอสวีจี ไรชีเนา 3-0
2-0
คิทซ์บูเฮล[9] 3 +0
FT 15:30 ดอร์นบิร์น เอสวี 0-2
0-0
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี -
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 4 Royal Thai Air Force FC 0-2
0-1
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 2 +1
FT 15:30 2 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 0-1
0-0
ฉะเชิงเทรา 4 +0.5
FT 15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 2-2
1-1
ชัยนาท ยูไนเต็ด 2 -1.25
-0.5
FT 15:30 ตรัง เอฟซี 3-0
0-0
สุราษฎร์ธานี เอฟซี -1
-1.75
FT 15:30 4 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-0
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 3 -1.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:30 3 1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2-3
1-2
พีเอสวี เวียนนา 1 1 -0.5
-0.75
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 2 Tiffy Army FC 1-3
1-2
สะเวย์ เรียง เอฟซี 1 +0.75
+0.5
+1
FT 15:30 Kirivong Sok Sen Chey 2-3
0-1
เบือง เกต อังกอร์ +1
+1.5
FT 15:30 1 1 National Police Commissary 2-0
0-0
Prey Veng 3 +0
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 15:30 Dukla Banska Bystrica (W) 1-6
1-3
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) +3.25
+3.75
+3.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 15:45 2 [1]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-0
1-0
เวโรน่า (เยาวชน)[12] 3 -0.75
-1.25
-1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:50 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 0-1
0-1
Spartak Subotica U19 -1.25
FT 15:50 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 7-1
2-0
FK Macva Sabac U19 -2
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 4-1
4-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1 -0.25
-0.75
+0
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 16:00 Hegauer FV (w) 0-2
0-1
ยูเอสวี เยน่า (ญ) -
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
FT 16:00 ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 2-1
1-0
Armenia (w) U17 -2.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 [13]สปอล(เยาวชน) 1-1
0-0
กาญารี่(เยาวชน)[4] 3 -0.25
+0
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 16:00 6 [5]เซนต์ จูเลีย 1-2
1-1
ยูอี ซานต้า โคโลม่า[1] 7 +0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 16:00 [9]เอฟเค ทราไก 2 1-0
0-0
Kazlu Ruda FK Silas[4] +1
+0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [10]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 3-0
2-0
Inhulets Petrove U21[14] -
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 6 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 1-0
1-0
สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 2 +0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:00 [7]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1-1
0-1
เรอัล เบติส ( ญ )[12] 1 2 -1.25
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:00 1 [7]ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 3-3
2-2
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[5] +0.75

+1.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 16:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) 0-2
0-0
ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) -
FT 16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 0-2
0-1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) -
FT 16:00 [11]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 2-1
0-0
Hertha Zehlendorf U17[18] -
FT 16:00 โบคุ่ม (ยู 17) 1-2
0-0
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) -
FT 16:00 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) 1-4
1-0
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) -
Pend 16:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) -
FT 16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 1-2
0-1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) -
FT 16:00 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 3-2
1-0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:00 4 [5-16]ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0-0
0-0
ยูดี เมลิลล่า[5-11] 1 7 +0
+0.25
+0
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 16:00 อาวรองเช่(U19) 2-3
0-1
แรนส์(ยู 19) 2 -1
FT 16:00 3 ชาโตรูซ์(ยู 19) 1-1
1-1
แบรสต์(ยู 19) 3 +0.5
FT 16:00 2 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 2-1
0-1
โคโลเมียร์ส (ยู 19) -1.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 16:00 2 [W-5]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0-1
0-1
เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)[W-7] 2 -1
Pend 16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) -0.75
FT 16:00 3 [S-20]FC Astoria Walldorf(U19) 0-2
0-2
อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)[S-14] 3 +0.5
+0.75
FT 16:00 1 [S-15]Kassel U19 0-5
0-1
เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)[S-7] +1
FT 16:00 1 [S-9]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 7-1
4-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)[S-16] 2 -2
-1.75
FT 16:00 1 [W-3]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 2-2
2-1
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)[W-10] 1 +0.75
+0.25
FT 16:00 1 [W-15]โคโลญจน์ (ยู 19) 6-1
2-0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)[W-8] -0.25
-0.5
FT 16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 5-0
2-0
อาเค่น ยู19 -3.25
FT 16:00 [W-13]โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 1-1
0-1
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)[W-14] +0.5
FT 16:00 1 [14]วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 1-0
0-0
ชามนิตเซอร์(ยู 19)[18] 1 -0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 16:00 Rotenberg 6-0
0-0
เอสซี เบรเกนซ์ -
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 1 Paro Rinpung FC 2-3
1-2
Tensung FC 1 +1
+1.25
+0.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 สระแก้ว ซิตี้ 2-1
0-0
กองเรือยุทธการ +0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 16:00 4 เอสเค มาเรีย ซาล 1-1
0-1
Admira Villach 4 +0
FT 16:00 2 SV Strasswalchen 11-2
4-1
Puch 1 -2.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 3 Arka Gdynia II 3-2
2-1
Borowiak Czersk 1 5 -0.75
-1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 16:00 6 FC Ismaning 3-2
3-2
VFB Hallbergmoos 1 -1.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 2 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2-3
1-1
Gyirmot SE II 4 +0
FT 16:00 2 Zalaegerszegi TE II 2-1
1-0
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 2 +0
Pend 16:00 MOL Fehervar FC II
Papai Perutz +0

-1
FT 16:00 1 Ferencvarosi TC B 0-3
0-2
ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี 2 -0.25
+0
FT 16:00 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 1-4
0-1
เอฟซี ดาบาส 1 -0.25
+0
FT 16:00 ปาคซิ เซ 2 3-0
2-0
Rakosmenti KSK -1.5
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 16:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 4-2
1-1
เอฟซี นิตร้า (ญ) +0.5
+0
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 1 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 2-0
0-0
Real Union de Tenerife (W) 2 -0.25
+0
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 16:00 3 Trnje 1-2
1-1
เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1 -1.5
-1.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 4 [B-9]โครโตเน่ (เยาวชน) 1-3
1-2
เปรูจา(เยาวชน)[B-12] 4 -0.25
FT 16:00 2 [A-9]อูดิเนเซ่(เยาวชน) 2-1
1-0
S.S.D. Monza 1912 Youth[A-7] 2 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 2 FC Stern Marienfelde 1-2
0-1
FSV Spandauer Kickers 2 +0
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 1 [7]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3
0-2
Lion City Sailors[2] 1 +1.25
+1.5
+1.25
FT 16:30 4 [8]ยัง ไลอ้อนส์ 1-2
1-1
Tanjong Pagar Utd[5] 2 +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 Torrejon CF 0-1
0-0
ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน -0.5
-1.25
-1
FT 16:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1-0
0-0
AD Complutense Alcala -
FT 16:30 1 เกตาเฟ่ บี 0-2
0-1
Fuenlabrada B 7 -0.25
FT 16:30 2 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 4-1
0-0
AD Villaviciosa De Odon 1 +0.25
FT 16:30 3 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2-0
0-0
Villajoyosa 4 -0.5
FT 16:30 CD Caspe 2-2
0-0
Epila CF -
FT 16:30 3 อัลคอร์ค่อน บี 2-2
2-1
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 2 -0.25
FT 16:30 3 Portmany 0-0
0-0
UD Poblense 2 +1.5
+1
+0.25
FT 16:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0-1
0-0
ED Moratalaz 1 +0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 [7]Chungnam Asan 0-0
0-0
ชุนนัมดรากอนส์[4] +0
+0.25
+0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:30 4 1 [7]เลกาเนส บี 1-1
0-1
กอมโปสเตลา[2] 1 +0
+0.25
+0
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 16:30 3 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 1-1
0-0
ฮาก้า (เยาวชน) 1 -1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 16:30 3 [5]Kwai Tsing District FA 3-2
3-0
Kwong Wah AA[11] 2 4 +1
Greece U19 (Greece U19)
FT 16:30 2 พานาธิไนกอส(ยู19) 4-0
3-0
โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 -1.25
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:45 CD Llanes 5-1
1-1
CD Roces -
FT 16:45 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-0
0-0
CD Colunga 1 -1.5
-1.75
-1.5
FT 16:45 UP Plasencia 2-0
0-0
Jerez Industrial CF -
FT 16:45 4 1 Grama 2-1
1-0
ฮอสปิตาเลย์ 2 +0.25
FT 16:45 2 ซีดี กัวร์นิโซ 3-0
0-0
เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 5 -0.75
-0.25
FT 16:45 1 Barreda Balompie 1-1
0-1
CD Colindres 2 +0
+0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:55 2 TSC Backa Topola U19 1-4
0-2
คูการิค(ยู 19) 2 +0.25
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
FT 16:56 [6]Toronto Tigers FC 2-0
2-0
Euru Futbol Academy[9] -
FT 16:56 [4]แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี 1-2
0-0
เซอร์เบียน ไวท์ อีเกิ้ล[7] -
FT 16:56 [1]FC Vorkuta 1-1
0-0
เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ[2] -
FT 16:56 [5]St. Catharines Hrvat 0-3
0-2
Atletico Sporting Toronto[3] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [14]กัมบะ โอซาก้า 2-1
2-0
คาชิว่า เรย์โซล[13] -0.25
+0
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 1 เออาร์ซี โอเลโรช 0-2
0-0
วาร์ซิม 1 +1
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 17:00 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) 4-0
1-0
ลิธัวเนีย(ยู 17) -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 17:00 2 [5]Hegelmann Litauen 1-1
1-1
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] 4 -0.5
-0.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 4 [7]ทูเลวิค วิจานดี่ 2-2
0-0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[2] 2 +1.5
+1.75
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 17:00 FSV Babelsberg (w) 0-6
0-4
Sportfreunde Siegen (w) -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 17:00 1 [4]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-1
0-0
เอฟเค อรีส[12] 2 -0.75
-1
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [15]Zha Buse U19 3-1
1-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[14] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 2 Castellon B 0-2
0-1
Atzeneta UE 3 +0.75
+1
+0.75
FT 17:00 ซีอี เมร์คาดัล 0-0
0-0
CD Murense -
FT 17:00 4 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 0-1
0-1
ยูดี ซามาโน 1 +0
-0.25
FT 17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 2-1
1-0
ซีดี ลีอัลตัดท์ 1 -1
-1.5
-1.25
FT 17:00 โคนิล ซีเอฟ 2-0
0-0
CD Pozoblanco -
FT 17:00 2 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 1-0
1-0
ยูอี แซนท์ส 3 -0.5
+0
-0.25
FT 17:00 4 ซีพี บียาร์โลเบลโด 3-0
0-0
Huracan Balazote 1 3 -1.5
-1.75
FT 17:00 3 CE Campos 1-0
1-0
UD Rotlet Molinar 3 -0.25
FT 17:00 UD Almansa 2-3
2-0
วิลลารูเบีย ซีเอฟ -
FT 17:00 SD Navarro CF 1-1
0-0
Luarca CF -
FT 17:00 CD Cuarte Industrial 4-0
2-0
Giner Torrero 1 -1.25
FT 17:00 CD Mosconia 1-2
0-0
เอล ซาน มาร์ติน -
FT 17:00 1 CD Calamonte 1-2
0-1
CD Don Alvaro 1 3 -0.5
-0.75
FT 17:00 ซีดี พราวิอาโน 0-0
0-0
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล -
FT 17:00 2 ซีพี ซาน คริสโทบอล 2-1
0-1
ซานแอนดรู 2 +0.25
FT 17:00 CD Diocesano 3-1
2-0
โอลิเวนซา เอฟซี -
FT 17:00 SD Lenense 1-1
0-1
ซีดี ทุยล่าร์ -
FT 17:00 3 Avance Ezcabarte 0-2
0-1
เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 2 +0.5
+0
FT 17:00 4 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 0-0
0-0
ปาร์ลา เอสคูเอลา 4 +0
FT 17:00 7 ยูดี มาร์เบลล่า 2-3
2-0
อัลเมเรีย บี 5 -0.25
FT 17:00 3 1 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 2-3
2-2
โปรตุเกตเรเต้ 1 +0.5
FT 17:00 ซีดี โควาดอนก้า 4-3
2-2
UP Langreo B -
FT 17:00 1 เซบีย่า ซี 3-2
1-1
พูเอนเต้ เจนิล 4 +0
FT 17:00 4 เฮอร์คิวลีส2 2-1
0-0
Callosa Deportiva CF 3 -0.5
FT 17:00 CD Azuaga 2-4
0-3
เอซเตรมาดูรา บี -
FT 17:00 1 Real Titanico Laviana 2-1
1-1
อูรากา 4 +0.25
+0
FT 17:00 2 ลาส โรซัส 1-1
1-0
เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 2 -1
FT 17:00 3 CD Rota 1-2
0-0
กอร์โดบา บี 2 +0.75
+1
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 [8]ปาร์นู เจเค 0-2
0-2
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[5] 2 +1
+1.5
+1.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 4 [10]นครปฐม เอฟซี 2-2
2-0
อุดรธานี[4] 1 -1
-0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 17:00 3 [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 1-0
0-0
FK Rostov (w)[5] 1 1 -2.75
-3.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 17:00 2 [9]FK Igilik 0-4
0-1
คีแรนไชม์เคนท์[2] +1.5
+1.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 [2]Halliu football College 4-2
2-1
Tallinna JK Legion B[4] 1 -
FT 17:00 3 [8]Laanemaa Haapsalu 1-0
0-0
Vandra JK Vaprus[9] 4 +0
FT 17:00 2 [3]Tallinna FC Ararat TTU 0-7
0-1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2[7] -0.75
-0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 2 [10]WKS Slask Wroclaw (W) 3-1
1-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[5] 1 +0.75
+0.5
FT 17:00 [6]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 3-0
0-0
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)[7] +1
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 1 [10]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-3
0-3
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[4] 1 +1.25
+1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 สวีเดน (ยู 16) 2-1
1-1
นอร์เวย์ (ยู 16) -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 17:00 Skjervoy 4-0
0-0
โบโด กลิมท์ 2 -0.75
-1
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 3 [17]มอสโตเรส 2-1
1-0
ซีดีคริสโต แอตเลติโก้[11] 1 +0
+0.25
FT 17:00 7 [3-10]เออี พรัท 2-1
1-0
แตร์ราสซ่า[3-7] 1 -0.25
+0
FT 17:00 [4-8]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-0
0-0
เบเลซ ซีเอฟ[4-18] 1 3 -0.5
FT 17:00 2 [3-11]นูมานเซีย 2-1
0-0
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-1] 3 -0.75
FT 17:00 4 [4-2]คาเซเรโน่ 1-1
1-0
ซีดี โคเรีย[4-5] 3 -0.5
FT 17:00 2 [4-4]อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-0
1-0
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด[4-10] 1 -0.75
-0.5
FT 17:00 1 [3-8]ซีอี ยูโรปา 1-3
1-1
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี[3-5] 1 5 +0
+0.25
FT 17:00 4 1 [3-9]Ibiza Islas Pitiusas 1-1
0-0
ซีดี เอโบร[3-2] 3 +0
-0.25
FT 17:00 3 [3-18]เบรีย 3-2
1-0
เอสดี อีเจีย[3-15] 6 +0
FT 17:00 2 [4-16]ซีดี ซาน โรเก้ 1-0
1-0
ยูดี ทามาราเซเต้[4-17] 1 2 +0
FT 17:00 4 [2-3]เรอัล โซเซียดัด ซี 2-3
0-0
เอสดี เกอร์นิกา[2-9] 5 -0.25
+0
FT 17:00 6 [3-13]SD Huesca II 0-0
0-0
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-3] 1 -0.25
FT 17:00 1 [3-17]Andratks 3-0
1-0
เยย์ดา[3-14] 2 +0.25
+0.5
FT 17:00 4 [3]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3-0
2-0
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล[8] 6 -0.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 17:00 [10]มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1-2
0-1
Borgeby FK (w)[13] -2
-2.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 17:00 [BG-19]อดิยามานสปอร์ 0-1
0-0
Hekimoglu Trabzon[BG-4] +0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 3 [WB-11]เชอตาโนโว มอสโก 1-0
1-0
Khimik Dzerzhinsk[WB-7] 4 +0.25
+0
FT 17:00 4 [12]Torpedo Miass 2-1
1-0
เอฟเค อูราล-2[7] 1 1 +0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 1 [Ken D1-4]เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 1-0
1-0
ทัสเคอร์[Ken D1-1] 1 +0
+0.75
+0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 3 พิลิแกน โลวิส 3-0
3-0
LKS Lodz II 1 -0.5
-1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:00 1 ยูเนี่ยน 0-3
0-1
อัลเรโรด เอฟเค +1
+0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:00 1 Kilnamanagh AFC 3-3
0-2
ลิฟฟีย์ เพลียส์ 3 +0.5
+0.25
FT 17:00 Pegasus 1-1
0-0
Mid Sutton Sportslink 1 3 +0
FT 17:00 1 Sacred Heart 3-3
3-0
เชอร์รี โอรชาร์ด -1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 CD Parquesol CF (w) 0-2
0-0
บาร์เซโลนา บี (ญ) 1 +1.5
FT 17:00 3 1 UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 1-2
0-1
Cacereno (W) 1 1 +0
+0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 UD Tomares U19 2-0
1-0
ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 1 +0

-1.75
FT 17:00 Arenas Club de Getxo U19 0-3
0-2
ซีดี อลาเบส(ยู 19) +0.5
FT 17:00 2 Pabellon Ourense CF 1-4
0-2
เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) +0
FT 17:00 4 UDC Txantrea U19 1-3
1-2
Tolosa CF U19 5 -0.25
FT 17:00 ลูโก(ยู 19) 2-4
1-1
CF Bansander U19 1 -1
Poland League Women (Poland League Women)
FT 17:00 5 Polonia Sroda Wlkp (W) 4-1
0-0
Row Rybnik (w) 2 -1.5
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 17:00 1 [A-15]ซาโมรา ซีเอฟ 0-1
0-1
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[A-12] 2 +0
FT 17:00 [A-2]ซาลามังก้า 2-1
2-1
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า[A-1] 4 +0.25
FT 17:00 3 1 [A-11]แอธเลติก บิลเบา บี 3-1
3-0
ยูดี โลโกรนเยส[A-3] 1 +0
FT 17:00 2 [B-11]อัลบาเซเต้ 2-0
1-0
เรอัล มาดริด กัสติยา[B-9] 4 -0.25
-0.5
FT 17:00 3 [B-3]แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
1-0
เรอัล เบติส 2[B-18] 3 -0.5
-0.75
FT 17:00 1 [B-1]บียาร์เรอัล บี 2-0
1-0
ยูอี แอลลาโกสเตลา[B-10] 1 4 -0.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 17:15 1 1 [12]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-4
0-1
เอสซี คัมบูร์[9] 3 -0.5
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 17:15 1 [3]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 2-1
2-1
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[4] 1 +0
-0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 [13]เฮอร์กี้-สปอร์ท 0-0
0-0
เอฟซี อูจโกรอด[16] 2 -1.25
-0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:15 3 อัลฮัวริโน 2-2
0-1
ซีดี ฮัวโตร เวก้า 3 -0.25
-0.75
-0.5
FT 17:15 5 2 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 0-0
0-0
Torredonjimeno 1 1 -0.25
-0.75
-0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:30 1 [18]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 3-1
0-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่[13] 3 +0
-0.25
+0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 [19]กิริซันสปอร์ 1-1
1-1
เคย์เซริสปอร์[8] 2 +0
-0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 17:30 4 [12]ยูเวนตุส 3-2
2-1
ซามพ์โดเรีย[13] 3 -1.25
-1.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 17:30 1 [7]บันไดมาสปอร์ 2-1
1-0
อัลตินอร์ดู[12] 3 -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 5 1 EE Guineueta 1-3
0-0
EC Granollers 3 -0.75
-1
-0.75
FT 17:30 Girona B 2-1
1-1
UE Vilassar de Mar -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
FT 17:30 [12]Lazio (W) 1-6
0-4
ฟิออเรนติน่า (ญ)[7] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 17:30 4 [2]สปาร์ตัก วาร์นา 1-0
1-0
เอฟซี ฮีบาร์[1] 5 +0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 17:30 [C-8]โอแอลเอส โอลู 5-2
2-0
วีไอเอฟเค[C-6] 1 -1
ฮ่องกง ดิวิชัน 2 (Hong Kong Second Division League)
FT 17:30 [7]หว่านไจ๋ 1-2
1-1
Yau Tsim Mong[8] 2 -2
-2.25
-2
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:30 2 อามาซูลู(สำรอง) 2-3
2-2
Royal AM Reserves 1 +0
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 1 [8]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2-0
1-0
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[12] 2 -0.5
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 17:45 1 [2]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 4-0
3-0
ปารีสเอฟซี (ญ)[3] 1 -2.25
-2.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 3 [3]ดินาโม มอสโก 2-0
1-0
รูบิน คาซาน[5] 6 -0.5
-0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 1 [16]บอร์กโดซ์ 1-1
0-0
แรนส์[13] 4 +0
+0.5
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 18:00 1 [9]เซนต์ เมียร์เรน 3-2
1-2
อเบอร์ดีน[7] 1 6 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 Desportiva Alianca Pilarense (W) 0-5
0-4
Atletico AL (W) 4 +3
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:00 4 1 ไอดีล 0-3
0-1
วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 3 -0.75
-0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 3 [13]เอฟซี มินาจ 1-2
1-1
เอฟซี ลวีฟ[16] 2 -0.25
+0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 1 [10]ออสเตอร์ ไอเอฟ 2-1
2-0
เฮลซิงบอร์ก[2] 1 3 +0
-0.25
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:00 [8]Noah 0-3
0-0
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[1] -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 [N-15]เทบีย์ไอเอส 1-1
0-1
Haninge[N-11] 1 1 -0.25
+0
FT 18:00 4 [N-5]ยูเมีย เอฟซี 2-2
1-1
บรอมมาปอจคาร์น่า[N-1] 2 +0.75
+1
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:00 2 บี 73 สลาเกลเซ่ 1-1
1-1
บีเค เฟรม 3 +0.75
+1
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 18:00 3 [9]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 2-0
1-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)[3] 2 +0.25
+0
FT 18:00 1 [7]บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0-2
0-1
เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)[4] 1 +0
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [8]Herlufsholm GF (w) 3-0
2-0
นาสบี้ บีเค (ญ)[6] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 [10]เลชเช่(ยู20) 0-1
0-1
เจนัว(เยาวชน)[6] +0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 3 [12]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2-1
1-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[3] 2 +0
+0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 1 [15]โปลิศ เทโร เอฟซี 1-1
1-0
สมุทรปราการ ซิตี้[2] 1 -0.25
+0
FT 18:00 1 [16]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-1
1-0
นครราชสีมา เอฟซี[12] 2 +0
-0.5
-0.25
FT 18:00 3 [5]สุพรรณบุรี เอฟซี 2-1
1-1
การท่าเรือ เอฟซี[6] 1 3 +0.75
+0.5
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:00 2 [8]อัลบอร์ก (ญ) 0-2
0-2
โคลดิ้ง บี (ญ)[5] 1 +0.75
+1
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
18:00 [85]บาห์เรน (ญ)
Laos (w)[141] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 2-1
0-0
CD Union Puerto -
FT 18:00 5 เตเนริเฟ่ 2 1-1
1-0
UD Las Zocas 7 -0.75
-1
FT 18:00 1 คลับ มาริโน่ 0-1
0-1
CD Buzanada 2 -0.25
+0
FT 18:00 Herbania 2-0
0-0
ยูเนี่ยน วิเอร่า -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [1]ตราด เอฟซี 4-0
0-0
อยุธยายูไนเต็ด[16] 3 -1
-0.5
-1
FT 18:00 1 [13]Muangkan FC 1-2
1-2
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[9] 1 5 -0.5
-0.25
-0.75
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 3 [1]Dinamo-BGUFK Minsk (w) 5-1
2-1
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] -3.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:00 FC Neftgazmontaj 1-3
1-2
บุนยอดกอร์ 2 -
FT 18:00 ซามิน 3-0
0-0
FC Lochin -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 18:00 Sweden U15
Norway U15 -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 ไมจอลเนอร์ 4-1
2-0
Skeid Fotball B -0.5
-1
FT 18:00 1 Ranheim B 0-7
0-1
สเจลคาวิค 3 +0.5

+1.5
FT 18:00 Ull Kisa B 0-3
0-0
Toten +0
+0.75
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
Postp 18:00 [4-7]ซีดี เมนซาเจโร่
ซีดี มอนติโฆ่[4-9] +0
FT 18:00 5 [4-15]พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-2
1-0
เอดี เซวตา[4-13] 2 +0.25
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 18:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 2-2
0-0
โซโชซ์(ยู 19) -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 18:00 1 [S-19]กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 3-1
2-0
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19)[S-17] 2 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 [NE-20]วีเอฟบีเออร์บัค 3-2
2-0
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-12] +0.5
+0.75
FT 18:00 2 [NE-14]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1-4
1-1
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-6] 4 +0.25
+0.5
FT 18:00 [NE-9]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 4-0
2-0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-7] 2 -1
-1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 4 [6]เอบี โคเปนฮาเกน 1-2
1-0
บี 93 โคเปนเฮเกน[2] 4 +0.25
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 2 [9]FK Spartak Tuymazy 2-2
1-1
เชลยาบินสค์[1] 2 +0.75
+1
+0.5
FT 18:00 [S-13]สตาฟโรพอล-2009 5-1
2-1
FC Tuapse[S-12] -1.5
-1.25
FT 18:00 3 [13]โนสต้า โนโวทรอย 0-1
0-1
เอฟซี โนโวซีบีสค์[5] 1 2 +0.75
FT 18:00 3 [15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0-4
0-3
เอฟเค ทิวเมน[3] 3 +1
+1.25
FT 18:00 2 [S-10]เอฟเค ไบโอลอก 0-0
0-0
FK Forte Taganrog[S-3] +0.5
+0.75
FT 18:00 2 [CA-11]เอฟเค โคลอมนา 3-2
2-1
ซาเทิร์นมอสโก[CA-7] 1 4 +1.25
+1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 3 [NS-14]Sandvikens AIK FK 4-2
1-1
ไอเอฟเค สต็อกซันด์[NS-6] 2 +0.75
+0.5
+0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 18:00 3 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1-0
0-0
เคนยา โพลิส เอฟซี 3 -0.5
-0.75
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:00 อิลเวส(ยู 20) 2-4
1-2
PPJ U20 -0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:00 1 คาจฮา 5-0
3-0
ทีพี 47 โตริโน่ 1 -0.75
-1.25
-1.75
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 18:00 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 3-1
1-1
แม่โจ้ ยูไนเต็ด -0.25

-1.5
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 18:00 อิลเวส 2 (ญ) 5-2
2-1
Turun Weikot (w) 1 -3
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 2 พนมเปญ เอฟซี 3-0
1-0
กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี 1 3 -1.25

-2.25
-2
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 3 1 บลูเบล ยูไนเต็ด 1-2
0-0
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 3 -0.5
FT 18:00 1 Wayside Celtic 0-3
0-0
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 18:00 FC Halych 1-1
0-1
FC Chernigiv 4 -1.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 [4]FC Istaravshan 0-1
0-0
อิสทิโล ดูชานบี[1] -
FT 18:00 [6]FK Eskhata 0-1
0-0
Faizkand[9] -
FT 18:00 [5]FC Khatlon 2-1
0-1
Ravshan Kulob[7] -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3-4
1-0
แอทเลติก 220 เอฟซี +1.25

+2.5
South Africa League Women (South Africa League Women)
Pend 18:00 Kempton Park FC (W)
Croesus (w) +2.75
Pend 18:00 Wits University FC (w)
Springs Home Sweepers FC (w) -2.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:12 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 4-0
2-0
FK Graficar Beograd U19 2 +0
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:15 1 [2]ซอกเดียน่า จิซาค 2-0
1-0
เมตาลุค เบคาเบด[10] 1 -0.5
-0.75
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:15 1 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 4-0
1-0
พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1 -1.75
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League)
FT 18:15 1 HB Torshavn (W) 3-1
1-1
NSI Runavik (W) 2 3 +0
+0.5
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 18:30 3 [3]แซงต์ กิลลุส 1-2
1-0
รอแยล อันท์เวิร์พ[5] 3 -1.5
-1
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 3 [13]ฮันโนเวอร์ 96 1-2
0-0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[16] 2 -0.5
-1
FT 18:30 3 [7]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2-2
1-1
เนิร์นแบร์ก[5] 2 -0.5
-0.75
-0.5
FT 18:30 1 [12]ดินาโม เดรสเดน 3-0
1-0
แวร์เดอร์ เบรเมน[9] 3 +0.25
+0.5
อันดอร์รา พรีเมร่า ดิวิซิโอ (Andorra Super league)
FT 18:30 2 1 [7]ซีอี คาร์โรอิ 1-5
0-1
เอฟซี ออร์ดิโน[8] 1 2 -0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 18:30 [4]กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 2-1
0-0
ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)[1] -0.75
-0.5
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 [3]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-6
0-3
เชลซี เอฟซี (ญ)[6] +0.75
+0.5
+0.75
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:30 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 2-0
2-0
Putra Sinar Giri -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 18:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
MSV Neuruppin -0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 1-1
0-0
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 4 +0
FT 18:35 6 1 [4]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 0-1
0-0
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[1] 3 +1.75
+2
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:00 2 [8]วีบรอก 1-1
1-0
โอเดนเซ่ บีเค[7] 2