ราคาบอล.cc








ผลบอล 23 กันยายน 2564ผลบอล 24 กันยายน 2564ผลบอล 25 กันยายน 2564ผลบอล 26 กันยายน 2564ผลบอล 27 กันยายน 2564ผลบอล 28 กันยายน 2564ผลบอล 29 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 25 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
06:45 [5]St. Catharines Hrvat
Atletico Sporting Toronto[3] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
07:00 [14]พูอีบลา
ครูซ อาซูล[6] +0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
07:00 [3]ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
โอ.ฮิกกิ้นส์[14] -0.5
-0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
07:00 [27]สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง)
ทัลซ่า รัฟเนค[10] -
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
07:00 [10]เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
คลับสปอร์ต เอเมเลค[3] -
07:00 [1]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ[10] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
07:00 เอลซัลวาดอร์
กัวเตมาลา -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
07:30 [15]บัสควอ เอฟซี
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[9] -
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
07:40 [20]อ็องเซ่ กัลดาส
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[5] -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
09:00 [11]เอฟซี ฮัวเรซ
กัวเรตาโร่ เอฟซี[17] -0.25
09:05 [18]คลับ ตีฮัวนา
โมนาร์คัส โมเรเลีย[12] -0.5
เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
11:00 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)
สึกูบะ เอฟซี(ญ) -
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
11:00 [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[6] -
11:00 [1]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)
Orca Kamogawa FC (w)[8] -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
11:30 [10]บูโชน เอฟซี 1995
กยองนัม เอฟซี[6] +0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
12:00 [6]โปฮัง สตีลเลอร์
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[8] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
12:00 [18]เวกัลตา เซนได
โตกุชิม่า วอร์ทิส[17] +0
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
12:00 [6]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ -0.25
12:00 [19]โอมิยะ อาร์ดิย่า
เอสซี ซะงะมิฮะระ -0.5
12:00 [16]เธสปา คูซัทสึ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา +0
+0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
12:00 [1]โปชอน เอฟซี
Dangjin Citizen[2] -
12:00 [3]ชิฮุงชิ ซิตี้
ชุนชอนซิติเซ็น[8] -
12:00 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี
FC Namdong[13] -
12:00 [7]Gangwon II
Jinju Citizen[4] -
12:00 [5]ชุงจูซิติเซ็น
โกยาง เอฟซี[16] -
12:00 [10]ยังพย็อง
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[15] -
12:00 [12]Yeoju Sejong
Geoje Citizen[9] -
12:00 [14]Jungnang Chorus Mustang FC
โซล ยูไนเต็ด[11] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
13:00 [8]เอฟซี โตเกียว
อูราวะ เรด ไดมอนส์[6] -0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
13:00 [8]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
คาปาลาบา บูลด็อก -
13:00 [5]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี
โกลด์ โคสต์ ไนท์ -
13:00 [9]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี -
13:00 [3]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
บริสแบน สไตรเกอร์ส -
13:00 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์
บริสแบน โรว์ (เยาวชน) -
13:00 [6]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี -
13:00 [7]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
โลแกน ไลท์นิ่ง -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
14:00 [8]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี
เอฟซี อันยาง[2] +0.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
14:00 [8]เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)
Hiroshima Sanfrecce (W)[4] -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
14:30 [1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
กวางจู เอฟซี[10] -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
14:30 คุนชาน เอฟซี
ปักกิ่ง ลี่ กง -
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
14:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์
ไทจง เอฟซี -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
15:00 [9]บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)[15] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
15:00 [18]ดูนาเรีย คาลาราซี
โปลิเทคนิก้า อายซี่[11] -
15:00 [17]ลูเซียฟารุล โอราเดีย
โปลิ ทิมิโซอาร่า[15] -
15:00 [16]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
กลอเรีย บูซัว[6] -
15:00 [7]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[2] -
15:00 [19]ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[4] -
15:00 [8]ยูนิเรีย เดจ
ปิโตรลูล โปรเอสติ[1] -
15:00 [12]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[3] -
15:00 [9]เมต้าล๊อกโลบูส
Unirea Constanta[20] -
15:00 [10]เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย[14] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
15:15 บีเนโซว
จิสครา โดแมซลิซ -
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี
FK Zbuzany 1953 -
15:15 ยาบโลเนช 2
โซคอล โบรซานี่ -
15:15 [12]เวลเก เมซิริคิ
ฟรีเดค-มิสตัค[14] -
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
เอฟเค พรีเปเร่ -
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
สลาเวีย ปราก 2 -
15:30 สโลวาน ลิเบอเรช 2
โซโคล ซิวาไนซ์ -
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
แอดมิร่า ปราฮา -
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
15:30 แวคเกอร์ ติโรล (ญ)
Sturm Graz/Stattegg Womens -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
15:30 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
15:30 บริสแบน ซิตี้
เวสต์เทิร์น ไพร์ด -
15:30 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี
โรชเดล โรเวอร์ -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
16:00 [20]โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] +1.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
16:00 [6]ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[5] -
16:00 [7]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)[4] -
16:00 [16]โอปาว่า (ยู 19)
ไพรบราม (ยู 19)[14] -
16:00 [12]สโลวัคโก้ (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)[10] -
16:00 [3]ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)[1] -
16:00 [8]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)[2] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
16:00 [2]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)
แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) -
16:00 [9]วิดีโอตอน(ยู 19)
NergihasaU19 -
16:00 [13]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) -
16:00 [3]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) -
16:00 [4]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) -
16:00 [1]พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
สลาเวีย ปราก (ญ) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
16:00 [9]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
Hertha Zehlendorf U17[18] -
16:00 อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)
Wuppertaler SV Borussia U17 -
16:00 [12]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
เชมนิตเซอร์(ยู 17)[4] -
16:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) -
16:00 [1]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)[19] -
16:00 [14]โฮลสไตน์คีล(ยู 17)
ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)[5] -
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) -
16:00 [2]ซังค์ เพาลี (ยู 17)
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)[10] -
16:00 [13]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)[17] -
16:00 [8]FC Erzgebirge Aue U17
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)[6] -
16:00 [7]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)[3] -
16:00 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) -
16:00 Fortuna Koln U17
โคโลญจน์ (ยู 17) -
16:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17)
ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) -
16:00 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)
SG Unterrath U17 -
16:00 [15]ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
Hansa Rostock U17[16] -
16:00 โบคุ่ม (ยู 17)
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
16:00 ซาร์บรัคเค่น ยู19
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) -
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19)
ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) -
16:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) -
16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) -
16:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) -
16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)
Eimsbutteler TV U19 -
16:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
16:15 เซาธ์ ยูไนเต็ด
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
16:30 [1]เกียวโต แซงก้า
โทชิกิ เอสซี -0.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
17:00 [2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
อินชอนยูไนเต็ด[7] -
17:00 [3]แดกู เอฟซี
ซูวอน ซิตี้[4] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
17:00 [11]เซเรโซ โอซาก้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[7] +0.25
17:00 [1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โชนัน เบลมาเร่[16] -1.5
17:00 [9]อวิสปา ฟูกูโอกะ
สากัน โตสู[5] +0
17:00 [14]กัมบะ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล[13] -0.25
+0
17:00 [12]คอนซาโดล ซัปโปโร
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[10] -0.25
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
17:00 วิอาเนนเซ่
วิตอเรีย เซตูบัล -
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
17:00 [4]สปายริส เคานาส
เนเวซิส[10] -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
17:00 [21]เอฮิเมะเอฟซี
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ +0.5
+0.75
+0.5
17:00 [15]รีโนฟา ยามากูชิ
วี-วาเรน นากาซากิ +0.5
17:00 [2]จูบิโล อิวาตะ
เอฟซี เรียวเคียว -0.5
-1
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
17:00 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
ทรานส์ นาร์ว่า[6] -
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
17:00 [3]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)[5] -
17:00 [15]Zha Buse U19
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)[14] -
17:00 [11]อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
เลช พอซนาน (เยาวชน)[1] -
17:00 [4]ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
Stal Rzeszow Youth[8] -
17:00 [13]Warta Poznan Youth
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)[12] -
17:00 [16]เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[10] -
17:00 [6]โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)
Rakow Czestochowa (Youth)[7] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
17:00 กังเนือง ซิตี้
พย็องแท็กซิติเซ็น -
17:00 เชนันซิตี้
ฮวาซอง เอฟซี -
17:00 กิมโป เอฟซี
พาจูซิติเซ็น เอฟซี -
17:00 ชางวอนซิตี้
ม็อกโป ซิตี้ -
17:00 ชองจู จิคจิ
ยังจู ซิตี้เซน -
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
17:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด
มัคคาบี้ ชารายิม -
17:00 [1]ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา
เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี[6] -
17:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม -
17:00 เอฟซี ดิโมนา
MS Ironi Kuseife -
17:00 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด -
17:00 ชิมชอน เทลลอาวีฟ
มัคคาบี้ ยาฟเน่ -
17:00 [3]ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา
Hapoel Bueine[4] -
17:00 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
ฮาโปเอล อิกซาล -
17:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน
บีไน ไอลัท -
17:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา -
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
17:00 จอร์แดน(ญ)
อิหร่าน (ญ) -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
17:00 [4]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[9] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
17:00 [1]บาร์เซโลน่า(ญ)
Colegio Aleman Valencia Womens[12] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
17:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) -
17:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) -
17:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) -
17:00 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
17:00 [11]สเคลเลฟที เอฟเอฟ
Ytterhogdal IK[3] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
17:00 กอร์ มาเฮีย
เคซีบี -
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
17:00 [6]Vizela U23
เลชอยส์ (ยู 23)[4] -
17:00 [1]บราก้า(ยู 23)
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)[2] -
17:00 [3]ริโอ อาฟ(ยู 23)
โกอิมบรา อีซี(ยู 23)[7] -
17:00 Farense U23
มาริติโม่(ยู 23) -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
17:00 ยูเนี่ยน
อัลเรโรด เอฟเค -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
17:15 [14]Ahrobiznes TSK Romny
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้[8] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
17:30 [12]ชีวาสสปอร์
คารากูมรัค[5] -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
17:30 [1]อุมรานิเยสปอร์
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์[7] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
17:30 [11]ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)
บรอนด์บี้ (ยู 19) -
17:30 [13]ฮอร์เซนส์(ยู19)
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
17:30 [12]เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
เบอร์มิงแฮม (ญ) -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
17:30 ยูเวนตุส(ญ)
เอ็มโปลี (ญ) -
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
18:00 [15]เอฟเค คิมกี้
โลโคโมทีฟ มอสโก[2] +0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
18:00 [11]จีเอไอเอส
ฟัลเค่นเบิร์ก[16] -0.25
+0
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
18:00 [6]บีเอฟซี เดากวาฟิลส์
เอฟเค วัลเมียรา[2] -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
18:00 เกเฟล ไอเอฟ
Orebro Syrianska IF -
18:00 [4]อัตซิคเท็นส์ บีเค
ลินโดมี่ จีไอเอฟ[9] -
18:00 อัสซีริสก้าบีเค
คาร์ลสเตด บีเค -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
18:00 [3]Boldklubben AF 1893 (w)
โอเดนเซ่ บีเค (ญ) -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
ฮอนก้าเอสพู (ญ) -
18:00 เคยูพีเอส (ญ)
พีเค-35 วานต้า (ญ) -
18:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ)
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
18:00 [12]ขอนแก่น ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี[3] -
18:00 [5]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี[14] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
18:00 [1]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) -
18:00 [2]ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
มิดทิลแลนด์ (ยู 19) -
18:00 [12]แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
เวเจิล (ยู 19) -
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
18:00 [10]เอฟเค ทราไก 2
Kazlu Ruda FK Silas[4] -
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
18:00 [16]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี -
18:00 [3]ลำปาง เอฟซี
ระยอง เอฟซี -
18:00 [5]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี -
18:00 [1]ตราด เอฟซี
อยุธยายูไนเต็ด -
18:00 [6]เชียงใหม่ เอฟซี
กรมศุลกากร เอฟซี -
18:00 [18]ราชนาวีสโมสร
ราชประชา เอฟซี -
18:00 [14]ระนอง เอฟซี
ลำพูน วอร์ริเออร์ -
18:00 [10]Muangkan FC
เกษตรศาสตร์ เอฟซี -
18:00 [15]นครปฐม เอฟซี
อุดรธานี -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
18:00 [9]Pogonmazovik
มอเตรอ รูบิน -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
18:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 -
18:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก -
18:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด -
18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
Eilenburg -
18:00 Phonix Lubeck
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
18:00 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
Utkoi -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
18:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
อัสซีริสก้า บีเค -
18:00 เอฟบีเค บอลข่าน
เอฟซี โรเซ็นการ์ด -
18:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ
วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค -
18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
18:00 เบรเมอร์ เอสวี
TuS Schwachhausen -
18:00 BTS Neustadt
ออมันด์-เวเกแซค -
18:00 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
SV Hemelingen -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
18:00 [4]CSKA Pamir Dushanbe
ดูชานเบ-83[8] -
18:00 [2]เอฟเค คูจานด์
FC Kuktosh[10] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
18:00 Rishoj
เกรฟ -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
18:30 [17]อิงโกลสตัดท์
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ +0.25
+0.5
18:30 [6]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
โฮลสไตน์ คีล -0.5
-0.25
-0.5
18:30 [3]คาร์ลสรูห์ เอสซี
ซังค์ เพาลี -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
18:30 [1]เชลซี
แมนเชสเตอร์ ซิตี้[5] +0
18:30 [3]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
แอสตัน วิลล่า[10] -1.5
-1.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
18:30 [14]เร้ดดิ้ง
มิดเดิลสโบรห์[16] -0.25
+0
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
18:30 [7]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
วาลเด้ (ญ) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
18:30 [14]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
18:30 [4]แกนด์ซาซาร์ กาแพน
พิวนิค บี[6] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
18:30 เนิร์นแบร์ก(ยู19)
เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
18:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
18:30 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค
บัทมาน เปโทรลสปอร์ -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
18:30 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
คาร์ลเบิร์ก บีเค -
18:30 อูลเลเรดส์
วินเบิร์ก ไอเอฟ -
18:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ
ดลสทอร์ป ไอเอฟ -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
18:30 Herstedoster IC
Frederikssund IK -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
18:35 เสิ่นหยาง เออบาน
เหมยโชวเคอเจีย -
18:35 เฉิงตู ซินเฉิง
เสฉวน -
18:35 [3]หนันท่ง ฉื่อยัน
ไซโบ้ ซันเดย์[5] -
เวลส์ คัพ (เวลส์ คัพ)
18:45 Trefelin
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี -
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
18:45 เคเอฟ ลาซี
เคเอส กูเกซี -
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
18:45 SKV Altenmarkt Womens
Bergheim/Hof Womens -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
18:45 [7]เอฟเค 2000
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
19:00 [20]อลาเบส
แอตเลติโก้ มาดริด[2] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
19:00 [4]ลิงบี้
ฮวิโดฟ ไอเอฟ -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
19:00 [12]ทอร์น ไอเอฟ
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ[10] -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
19:00 [7]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
FC Rohoznik -
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
19:00 [2]ซันดบี้บีเค(ญ)
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) -
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
19:00 ฮัมบูร์ก (ญ)
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) -
19:00 SPVGG Germania Ebing (W)
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
19:00 [4]เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค
เอฟเค อรีส -
19:00 [1]โลโคโมทีฟ อัสตานา
เอฟเค ทารัซ -
19:00 [11]อัคโตเบ
เซตีซู -
19:00 [8]เอฟเค อะตีราอู
โทบอล คอสตาเนย์ -
19:00 [5]ออร์ดาบาซี่ย์
เอฟเค คัสไป -
19:00 [6]อักฮซายิก โอรอล
ไกเซอร์ คีซีรอดา -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
19:00 [9]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[5] +0
19:00 [17]ซวิคเกา
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[14] -
19:00 [16]ไกเซอร์สเลาเทิร์น
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[3] +0
19:00 [10]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[4] -
19:00 [15]เอสวี เม็พเพ่น
ซาบรุคเค่น[6] +0
19:00 [18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[7] +0.25
19:00 [11]เอสซี เวิร์ล
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[13] +0.25
19:00 [2]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889
ฮาเวลเซ่[20] -
19:00 [19]วิคตอเรีย โคโลญจน์
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[12] -0.25
+0
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
19:00 อัลบอร์ก (ญ)
โคลดิ้ง บี (ญ) -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
19:00 [9]เอสเบิร์ก (ยู 19)
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
19:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ)
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
19:00 [7]BKMA II
อลาชเคิร์ท บี[8] -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
19:00 [3]เรเซคเน / บีเจเอสเอส
เอฟเค ออดา ริกา[1] -
19:00 [7]เอฟเค ดินาโม ริก้า
ซูเปอร์โนวา[4] -
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
19:00 Kenya (w) U20
ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
19:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
19:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
เอสเฟา สแตรเลน -
19:00 [17]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[11] -
19:00 [14]เอสวี เฮล์มสเตเทน
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[15] -
19:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น -
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์
Wuppertaler -
19:00 ไวเด้นบรูค
วีกเบอร์ก บีค -
19:00 [10]เอฟซี ไพพินส์รีด
ทีเอสวี บุชบัช[5] -
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) -
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค -
19:00 บาลินเกอร์
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต -
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค -
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ -
19:00 TSV Schott Mainz
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก -
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น -
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น -
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม -
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส -
19:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ -
19:00 เอฟซี กีสเซิน
ทีเอสวี ชไตน์บัค -
19:00 บอนเนอร์
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) -
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน)
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ -
19:00 [12]เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[6] -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
19:00 เอสซี คูฟู-98
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า -
19:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
เอ็มไอพีเค มิกเกลี -
19:00 [9]วันตา
คาริเนน โปเจ็ท[5] -
19:00 [10]นาร์เปส คราฟท์
เจบีเค เพียตาร์ซาริ -
19:00 แอตแลนติส
ไมปา -
19:00 คาพา
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา -
19:00 [6]ฮอนก้า อคาเทเมีย
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์[3] -
19:00 [10]อิลเวส แทมเปเร่ 2
แจส พอริ[2] -
19:00 [7]แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค
ซัลปา[4] -
19:00 [1]PIF Parainen
ทีพีวี แทมเปเร่[12] -
19:00 [11]อีพีเอส เอสโป
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท[8] -
19:00 PeKa
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
19:00 [5]บราแบรนด์
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ -
19:00 [11]มิดเดลฟาร์ท
ฮิลลิร็อด -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
19:00 โมรอน บีเค (ญ)
ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) -
19:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)
โบลสตรานอส เอสเค (ญ) -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
19:00 Karaman Belediyesi Spor
Ceyhanspor -
19:00 Agri 1970 Spor
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ -
19:00 Artvin Hopaspor
Hendek Spor -
19:00 Elazig Belediyespor
Siirt Il Ozle Idaresi Spor -
19:00 Kelkit Belediye Hurriyet
Kahta 02 Spor -
19:00 Yeni Orduspor
คิซิลคาบอลัคสปอร์ -
19:00 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์
Halide Edip Adivarspor -
19:00 Yeni Altindag BS
ฮาเซทเทเป้ เอสเค -
19:00 ยอมราสปอร์
Aksarayspor -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ
ออนซาล่า บีเค -
19:00 Husqvarna
Hoganas BK -
19:00 BK Astrio
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค -
19:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ
Jarfalla -
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด
Lidkopings FK -
19:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค -
19:00 สควิลเจโบ เอสเค
เอ็นสเคเด้ไอเค -
19:00 IFK Osterakers FK
FC Arlanda -
19:00 ไอเค ออเดวอร์ด
ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค -
19:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ
เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค -
19:00 [7]โบเดน บีเค
Sandviks IK[6] -
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
19:00 พอสต้า เรนเจอร์
คาริโอแบงกิ ชาคส์ -
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี
ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ -
19:00 Vihiga Bullets
Bidco United -
19:00 FC Talanta
วาซิโต้ เอฟซี -
19:00 บานดาริ
แมทารี่ ยูไนเต็ด -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
19:00 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
TSV 1880 Wasserburg -
19:00 TSV Landsberg
SV Pullach -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
19:00 Solrod FC
บีเค อวาลต้า -
19:00 B 1903 2
บรอนชอยจ์ -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
19:15 สปาร์ตา ปราก (ญ)
ดูก้าปรากซ์(ญ) -
เซเรีย ซี (Italy C1)
19:30 Ancona
ลุคเชเซ่ -
19:30 คาร์ราเรเซ่
เฟอร์มาน่า -
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
19:30 [3]Al Bourj
อัล อาเฮด[5] -
19:30 [7]Tadamon Sour
Al-Hikma[6] -
19:30 [1]ชาบับ ซาเฮล
Trables Sports Club[10] -
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
19:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
ปารีสเอฟซี (ญ) -
19:30 เฟลอรี่ 91 (ญ)
เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) -
19:30 แร็งส์(ญ)
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) -
19:30 ดีฌง(ญ)
อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) -
19:30 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ)
บอร์กโดซ์ (ญ) -
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
19:30 ไทย(ญ)
ปาเลสไตน์ (ญ) -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
19:30 [17]Al Qasim Sport Club
Al Sinaah[18] -
19:30 [20]Al Diwaniya
อัล ซอลรา[7] -
19:30 [2]อัล ฮานลาบา
อัล โชลต้า[6] -
19:30 [15]Samarra
อัล กูวา อัล จาวิย่า[8] -
19:30 [16]Al Talaba
อัล นาจาฟ[1] -
19:30 [3]Zakho
Al Karkh[13] -
19:30 [4]นาฟิต อัล ยันนูป
Al Minaa[10] -
19:30 [11]อาร์บิล
แบกแดด[19] -
19:30 [14]Newroz SC(IRQ)
อัล-นาฟ[9] -
19:30 [12]Naft Misan
นาฟิต อัลวาซาต[5] -
ฟุตบอลหญิง อิตาลี ดิวิชัน 1 (Italian Women Division 1)
19:30 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ)
Napoli (w) -
19:30 เอซี มิลาน(ญ)
ซาสซูโอโล่ (ญ) -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
19:30 Turk Metal Kirikkale
อีร็อกสปอร์ -
19:30 Cankaya FK
กูมัสฮาเนสสปอร์ -
19:30 Erzin Belediyespor
Kestel -
19:30 ดัคซีสปอร์
Darica Genclerbirligi -
19:30 Carsambaspor
Kusadasispor -
19:30 Karaman Belediyespor
Nevsehirspor Genclik -
19:30 Osmaniyespor
อลาซิกสปอร์ -
ลีกเยาวชนซาอุดี พรีเมียร์ ดิวิชั่น อายุไม่เกิน 20 ปี (Saudi Arabia Youth League)
19:40 [10]อัล-ชาบับ(เยาวชน)
อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)[3] -
19:40 [7]อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
อัล-ทาวอน(เยาวชน)[8] -
19:50 [4]อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)
Arar (Youth)[16] -
19:55 [18]อัล ทาย(เยาวชน)
Al-Orubah Youths[14] -
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
20:00 [18]บาสเตีย
อฌักซิโอ้[2] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
20:00 [17]อันตัลยาสปอร์
เยนิ มาลัตยาสปอร์[14] -
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
20:00 [17]สเปเซีย
เอซี มิลาน[2] -
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
20:00 [8]ชิตตาเดลล่า
เลชเช่[10] -
20:00 [7]เรจจิน่า
โฟรซิโนเน่[5] -
20:00 [13]โคเซนซ่า 1914
โครโตเน่[16] -
20:00 [17]โคโม
เบเนเวนโต้[4] -
20:00 [19]วิเชนซ่า
เครโมเนเซ่[6] -
20:00 [12]ปาร์ม่า
ปิซ่า[1] -
20:00 [14]มอนซ่า 1912
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี[18] -
20:00 [9]เปรูจา
อาเลซซานเดรีย[20] -
20:00 [15]แตร์นาน่า
สปอล[11] -
20:00 [2]อัสโคลี่
เบรสชา[3] -
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
20:00 S. Joao Ver
ไลซอส -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
20:00 [14]วาซาลุนด์ ไอเอฟ
อโครโพลิส ไอเอฟ[15] -0.25
20:00 [12]วาสเทราส เอสเค เอฟเค
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[4] +0.25
+0
20:00 [6]แลนด์สโครน่า
นอร์บี้ ไอเอฟ[5] +0
-0.25
+0
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
20:00 [13]ซานด์เนส ยูไอเอฟ
ซทจอร์ดาล บริ้ง[13] -
20:00 [7]เรนเฮล์ม ไอแอล
อาซาเน่ ฟุตบอล[8] -
20:00 [5]ซองน์ดาล
ไบรน์[14] -
20:00 [3]อาเลซุนด์ เอฟเค
สตรอมเมน[15] -
20:00 [11]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
รัวฟอส[11] -
20:00 [6]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
โกรลุด[16] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
20:00 [10]เฟรมัด อเมเจอร์
เวนด์ซีเซล -
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
20:00 [3]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี
อดาน่าสปอร์[12] -
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
20:00 [3]ริก้า เอฟซี
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] -
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
20:00 [16]เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้
ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ[11] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
20:00 [9]เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
เอฟเค วิเท็บส์ค[6] -
20:00 [4]เอฟซี รุค เบรสต์
บาเต้ โบริซอฟ[2] -
20:00 [1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
เนเมน กร็อดโน่[8] -
20:00 [14]สลาเวีย โมซีร์
สปุตนิก[16] -
20:00 [12]ตอร์ปิโด มินส์ค
ซลูตัสค์[13] -
20:00 [10]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่[11] -
20:00 [15]สมอร์กอน เอฟซี
ดินาโม มินส์ค[3] -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
20:00 [9]Sekhukhune United
ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์[8] -
20:00 [14]อามาซูลู
บาโรก้า เอฟซี[6] -
20:00 [4]ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[1] -
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
20:00 [4]อัล-อันซาร์(เลบานอน)
Sporting Club Beirut[12] -
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
20:00 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] -
20:00 [4]นอมเม่ เจเค คาลจู
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ)
ฮัมมาร์บี้(ญ) -
20:00 Vaxjo (W)
BK Hacken (W) -
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
20:00 Hannover 96 women
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) -
20:00 Andernach (w)
เอสซีซันด์(ญ) -
20:00 Herforder SV (w)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
20:00 สตาเบ็ค (ญ)
ลิน (ญ) -
20:00 วาเลเรนก้า (ญ)
เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) -
20:00 โคลบอทน์ (ญ)
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) -
20:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
คลีบ (ญ) -
20:00 อโวลเนส (ญ)
Rosenborg BK (w) -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
20:00 [10]สปอล(เยาวชน)
กาญารี่(เยาวชน) -
20:00 [12]อตาลันต้า (เยาวชน)
เอซี มิลาน(เยาวชน) -
20:00 [1]เอเอส โรม่า(เยาวชน)
เวโรน่า (เยาวชน) -
20:00 [3]โตริโน่(เยาวชน)
เอ็มโปลี(เยาวชน) -
20:00 [4]นาโปลี(เยาวชน)
เปสคารา(เยาวชน) -
20:00 [7]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)
ยูเวนตุส(เยาวชน) -
20:00 [15]ฟิออเรนติน่า(เยาวชน)
ซัสเซาโล่(เยาวชน) -
20:00 [5]เลชเช่(ยู20)
เจนัว(เยาวชน) -
20:00 [11]ซามพ์โดเรีย(เยาวชน)
โบโลญญ่า(เยาวชน) -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
20:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ)
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) -
20:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ)
AGF Kvindefodbold APS (W) -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
20:00 [1]ปัคตากอร์
ทูรัน[14] -
20:00 [9]โคแคน
อันดิแจน แทชเค้นท์[12] -
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
20:00 [1]Platinum City
Pretoria Callies[15] -
20:00 [6]ฟรี สเตท สตาร์
Cape Town Spurs[14] -
20:00 [16]โจโม คอสมอส
รีล คิงส์[12] -
20:00 [9]เจดีอาร์ สตาร์
โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี[10] -
20:00 [13]ริชาร์ดส์ เบย์
Venda[11] -
moldova division 2 (moldova division 2)
20:00 [10]โดรเชีย
ดาเซีย-บุยอูคานี -
20:00 [4]วิคตอเรีย บาร์ดาร์
Sporting Trestieni -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
20:00 [5]Volna Pinsk
Shakhter Soligorsk II -
20:00 [9]เอฟเค ออร์ชา
Krumkachy Minsk -
20:00 [7]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ -
20:00 [2]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
นาฟตานนาวาโปลัตสค์ -
20:00 [10]เอฟเค ลิด้า
เอฟซี สโลนิม 2017 -
20:00 [11]เอฟซี บาราโนวีชี
ดนีโปร โมกิเลฟ -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
20:00 ซแวซด้า 2005 (ญ)
Rubin Kazan (w) -
20:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ)
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) -
20:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) -
20:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)
FK Rostov (w) -
20:00 Zenit St Petersburg (W)
ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
20:00 ETO กีโอรี่ (ญ)
Puskas Akademia (W) -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
20:00 [6]Albatroz
โกรบินา[5] -
20:00 [10]เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[8] -
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
20:00 Eritrea U20 (W)
แทนซาเนีย ( ญ ) ยู 20 -
มาซิโดเนีย วตอรา ลีกา (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
20:00 Korab Debar
FK Kadino -
20:00 [5]Pehchevo
เอฟเค โคซุส -
20:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
KF Besa Doberdoll -
20:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
เอฟเค โอครีด 2004 -
20:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
ซิเล็กส์ -
20:00 [4]โปเบด้า
เอฟเค โอโซโกโว -
20:00 [2]Belasica Strumica
คาเมนิคา-ซาซ่า -
20:00 Voska Sport
KF Veleshta -
20:00 [8]FK Lokomotiva Gradsko
Bratstvo 07 -
20:00 [9]Detonit Junior
FK Sloga 1934 Vinica -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ -
20:00 โอเบิร์นนูแลนด์
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
20:00 [11]จีบีเค คอคโคล่า
โอทีพี โออูลู -
20:00 [8]โอแอลเอส โอลู
วีไอเอฟเค -
20:00 [9]อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2
จีวาคีล่า เจเค -
20:00 [4]เอฟซี วาจากอสกิ
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
20:00 ลอริยองต์ บี
แก็งก็อง บี -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
20:00 เอฟซี ซิอง (ยู 21)
เบียล เบียนนี่ -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
20:00 [4]ทิซเตด เอฟซี
นาเอสเวด -
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ)
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) -
20:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) -
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
20:00 ตูร์กัสลูสปอร์
โครัม เอฟเค -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
20:00 โมด้าเฟน สปอร์
Orduspor -
20:00 Bayrampasa
76 Igdir Belediye spor -
20:00 Catalca Spor
ซานคักเทเป เอฟเค -
20:00 Yldrm Belediyesispor
Erbaaspor S -
20:00 Dai Lin Jissbon
Celspor -
20:00 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
EdirnesporGenclik -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
20:00 [15]Froso IF
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี[2] -
20:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
ไอเอฟเค เบอร์ก้า -
20:00 IFK Karlshamn
ซอลเวสเบิร์ก -
20:00 [4]Stöde IF
ทีจี เอสเค[1] -
20:00 Yxhults IK
ไอเค กัวติออส -
20:00 เอ็นโคปิ้งก์
เอฟซี กูเต้ -
20:00 แร็ปป์ กอล์ฟ
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
20:00 OSC Bremerhaven
อีเอสซี กีสเตมานดี -
20:00 TSV Schwaben Augsburg
TSV Dachau 1865 -
20:00 FC Deisenhofen
Türkspor Augsburg -
20:00 วอล์ดเกอเมส
VfB Ginsheim -
20:00 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
TSV Kottern -
ซานมาริโน จิโรเน (San Marino Girone)
20:00 [6]เอสพี โดมัญญาโน
Cailungo[13] -
20:00 [7]S.S Pennarossa
ซาน โจวันนี[2] -
20:00 [14]เอซียูเวเนส โดกาน่า
เตร เพนน์[4] -
20:00 [3]Fiorentino
โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่[11] -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
20:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
อัสโคลี่(เยาวชน) -
20:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
อะเลสแซนเดรีย(ยู19) -
20:00 โครโตเน่ (เยาวชน)
เปรูจา(เยาวชน) -
20:00 ปอร์เดโนเน(เยาวชน)
ปาร์ม่า(เยาวชน) -
20:00 เบรสชา(เยาวชน)
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) -
20:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)
ปิซา(ยู 19) -
20:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน)