ราคาบอล.cc








ผลบอล 25 กันยายน 2564ผลบอล 24 กันยายน 2564ผลบอล 23 กันยายน 2564ผลบอล 22 กันยายน 2564ผลบอล 21 กันยายน 2564ผลบอล 20 กันยายน 2564ผลบอล 19 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 23 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:05 1 [18]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 2-3
1-2
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[30] 6 -0.75
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D)
FT 06:20 3 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-0
0-0
ฟิกูเรนเซ่ 1 3 +0
+0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 3 [12]เซาเปาโล 0-0
0-0
อเมริกา เอ็มจี[15] 1 +0
-0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 3 [21]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-4
0-1
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[7] 1 +0.25
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ (แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ)
FT 06:30 1 [MLS-14]โตรอนโต้ เอฟซี 4-0
2-0
ยอร์ก 9 เอฟซี[Can PL-4] 1 -1.5
-1.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:35 2 1 [9]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 1-5
0-2
แนชวิลล์ เอฟซี[2] 1 +0
+0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:45 1 [11]ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2-0
1-0
ไมอามี่เอฟซี[6] 2 -0.25
-0.5
FT 07:00 4 [23]เมมฟิส 901 1-0
1-0
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[22] 1 +0
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:00 2 [6]โบลิวาร์ 5-1
3-0
ออโรร่า[12] 1 3 -1.5
-2.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 07:00 4 [11]เดปอร์เตส อิควิกกัว 2-1
2-0
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[5] 3 -0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:00 3 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 2-0
0-0
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1 -0.25
-0.5
-0.25
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 07:00 3 1 [GUA D1(a)-3]คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2-1
1-1
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[SLV D1(a)-1] 1 -0.25
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 07:00 4 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-1
0-0
Mojocoya 2 -0.25
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:05 2 [12]ชิคาโก ไฟร์ 2-3
1-1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] 2 +0
+0.25
+0
FT 07:05 5 [11]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-1
0-1
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[3] 2 4 +0.25
+0.5
+0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:05 2 [3]มอนเทอร์เรย์ 2-0
1-0
โตลูก้า[2] 5 -0.75
-1.25
-1
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 4 [4]Cocodrilos de Tabasco FC 1-1
0-0
เวนาโดส เอฟซี[9] 4 -0.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 07:15 [PAR D2-11]รูบิโอ นู อะซุนซิออง 3-4
3-2
โซล เดอ อเมริกา[PAR D1(c)-6] 1 +0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 1 1 [BRA D1-3]ฟลาเมงโก(N) 2-0
2-0
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[ECU D1(c)-7] 1 3 -1.75
-1.25
-1.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 2 [10]โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-2
1-2
ปอนเต เปรตา[14] 2 4 -0.25
+0
-0.25
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 07:30 2 [ARG D1-8]โบคา จูเนียร์ส(N) 0-0
0-0
ปาโตรนาโต ปารานา[ARG D1-16] 5 -0.75
-1
-0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 3 [7]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 3-0
0-0
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[19] 2 -1.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 6 [9]CD Victoria 1-2
1-1
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[8] 4 +0
-0.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 08:00 1 CSD Amatitlan 0-0
0-0
Deportivo Xinabajul 3 +0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:05 3 [13]อัสติน โบลด์ 2-2
1-0
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[5] 2 +0.25
FT 09:00 5 [24]Oakland Roots(N) 2-1
1-1
San Diego loyalty[12] 3 +0.25
+0
FT 09:00 4 [20]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0-1
0-0
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[25] 4 +0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 4 [3]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 2-3
2-1
ดิเรียนเกน[1] 3 +0
-0.25
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 09:00 1 [HON D1(a)-4]มาราธอน(N) 2-0
2-0
เรอัล เอสเทล[NIC D1(c)-2] 1 4 -0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 3 [5]แทมปิโก มาเดโร 1-2
1-1
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[9] 3 -0.25
-0.5
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ (แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ)
FT 09:10 1 [Can PL-2]Cavalry FC 0-1
0-1
แปซิฟิก เอฟซี[Can PL-1] 3 +0
CONCACAF Leagues Cup (CONCACAF Leagues Cup)
FT 09:10 1 [MEX D1(a)-4]คลับ เลออน(N) 3-2
0-0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[MLS-2] 4 +0
-0.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 1 1 [A-2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 0-0
0-0
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[C-1] 1 4 -1.25
-1
FT 14:00 1 [A-3]Hebei Gongfu(N) 2-1
0-1
ชิงเต่า จงเนิ่ง[B-1] 2 +0.25
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football)
15:00 Jiangsu (w)(N)
เสฉวน(ญ) -
15:00 Olympic women (W)(N)
Beijing (w) -
Mongolia First League (Mongolia First League)
15:00 FC Ulaanbaatar 2
Tuuliin Tom Tulnuud +0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
15:15 [9]เปอร์ซิค เคดีรี่(N)
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[6] -0.25
+0
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
15:30 Tiffy Army FC
เบือง เกต อังกอร์ +0.25
+0.75
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
16:00 ลิธัวเนีย(ญ) ยู17(N)
คาซัคสถาน(ญ) ยู17 -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 16:00 อิตาลี (ยู 16)
Switzerland U16 -
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
16:00 พาโรยูไนเต็ด
Gelephu -5.5
-5
-5.25
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
17:00 FK Epitsentr Dunayivtsi
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ +0.75
+0.5
+0.75
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
17:00 [BUL D2-3]มินยอร์ เพอร์นิค
เชอร์โน มอร์วาร์น่า[BUL D1-5] +0.25
+0.75
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
17:00 [B1]สวีเดน(ยู 17)(N)
ลิธัวเนีย(ยู 17)[B3] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
17:00 เวลส์(ยู16)
ฝรั่งเศส (ยู 16) -
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
17:00 นาซิโอนัล (ยู19)
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) +1.5
+1.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
17:30 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด
แกรนท์ดิสเทลเอสซี +0.5
+0.75
+0.5
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
18:00 [18]เกาหลีใต้(ญ)
อุสเบกิสทาน(ญ)[43] -2.25
-3
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
18:00 BCH Lions(N)
อูลานบาตอร์ซิตี้ +1.25
+1
+1.5
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
18:15 [RUS D2U-15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
ซีเอสเคเอ มอสโก[RUS PR-7] +3.5
+3.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
18:15 [17]บาริโต ปูเตรา(N)
พีเอส ติร่า[16] -0.75
-0.25
-0.75
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football)
18:30 ชานตง(ญ)(N)
Liaoning (w) -
18:30 Shanxi (w)
เซี่ยงไฮ้(ญ) -
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
18:30 [2]เลอร์นายิน อาร์ทซัค
อรารัต-อาร์เมเนียบี[3] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
18:30 [A-3]บูโซโร เอฟเค
ไดนาโม ซามาร์คาด[A-2] -
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
19:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท
Galychyna-Karpaty Lviv +1
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
19:00 [10]ชิคฮูร่า
Gareji Sagarejo[4] +1.5
+1.25
+1.5
19:00 [2]เอฟซี กากรา
เอฟซี ซิโอนี่[1] -0.25
-0.5
19:00 [8]ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] +0.75
+0.5
19:00 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
ชักดิดี้[6] -1.25
-1
19:00 [5]เมรานี่ ทบิลิซี่
เอฟซี เชอวาร์เดนิ[7] -1
-0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
19:00 [3]เปอร์ซิบ บันดุง(N)
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[7] -0.5
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
19:00 ฮังการี(ยู17)
ฝรั่งเศส(ยู 17) -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
19:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง)
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) -
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
19:30 บียูเอล เอฟซี
เอ็กซ์เพรส เอฟซี +1
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
19:30 อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน)
ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) +2
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
20:00 [BUL D2-4]สปาร์ตัก วาร์นา
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-3] +1.25
20:00 [BUL D2-7]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
สลาเวีย โซเฟีย[BUL D1-2] +1
+0.5
+1
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
20:00 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี
ยูทีเอ อารัด +1.75
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
20:00 [B2]ลัตเวีย(ยู 17)
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)[B4] -
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
20:00 [5]ทาบอร์เซซานา
เอ็นเค มูรา 05[4] +0.25
+0.5
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
20:00 Thaqafi Tulkarm
Al Birah +0.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
20:00 [ITA YL BA-12]วิเชนซ่า(ยู20)
อูดิเนเซ่(เยาวชน)[ITA YL BA-6] -0.25
-0.5
+0
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
20:00 [144]มัลดีฟส์ (ญ)(N)
เวียดนาม(ญ)[32] -
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
Postp 20:00 คองโก ดีอาร์ ( ญ ) ยู 20
Sao Tome Principe U20 (W) -
Postp 20:00 มอริเตเนีย(ญ) ยู 20
ตูนิเซีย ( ญ ) ยู 20 -
Postp 20:00 Niger U20 (W)
Benin U20 (W) -
Postp 20:00 Djibouti (w) U20
Eritrea U20 (W) -
Postp 20:00 ซูดานใต้ (ญ) ยู 20
Rwanda U20 (W) -
20:00 โมซัมบิก ( ญ ) ยู 20
แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20 -
Postp 20:00 อิเควทอเรียล กินี ( ญ ) ยู 20
Central African Republic U20 (W) -
Postp 20:00 Togo U20 (W)
มาลี ( ญ ) ยู 20 -
Postp 20:00 มาลี ( ญ ) ยู 20
เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 -
Postp 20:00 เอสวาตีนี(ญ) ยู20
โมซัมบิก ( ญ ) ยู 20 -
Postp 20:00 Central African Republic U20 (W)
ไนจีเรีย (ญ) ยู20 -
20:00 แซมเบีย ( ญ ) ยู 20
มาลาวี(ญ) ยู 20 -
Postp 20:00 คองโก ดีอาร์ ( ญ ) ยู 20
แคเมอรูน(ญ) ยู 20 -
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
20:00 Nkana FC
เรด แอร์โร -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
20:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง)
คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) -0.25
20:00 General Lamadrid Reserves
เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) -0.5
-0.75
20:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
โกดอย ครูซ (สำรอง) -0.25
-0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
20:00 [8]Bumamuru
Olympique Star[13] +0
-0.25
20:00 [12]Le Messager Ngozi
Les Crocos[15] -
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
21:00 [6]คอนยาสปอร์
แทร็บซอนสปอร์[3] +0.25
+0.5
+0.25
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
21:00 [UKR D2-11]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[UKR D1-14] +0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
21:00 [4]เอฟซี พิวนิค
เซวาน บอย[3] +0
-0.25
+0
uefa european womens u17 championship (uefa european womens u17 championship)
21:00 Armenia (w) U17
โครเอเชีย(ญ) ยู17 -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
21:00 โมลเด้ (ยู 19)
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
21:00 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[6] -1.5
-1.75
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
21:00 โคตอน สปอร์ต
Fovu de Baham -0.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
Postp 21:00 Nacional SP (W)
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) -
Norway Youth Cup (Norway Youth Cup)
21:00 บรานน์ (ยู 19)
แซนด์เนส ยูไอเอฟ (ยู 19) -
21:00 สตาเบ็ค (ยู 19)
ทรอมโซ่ (ยู 19) -
21:00 โรเซนบอร์ก (ยู 19)
แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) -
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup)
21:15 [BHR D1-5]อิสท์ ริฟฟา
บาห์เลน เอสซี[BHR D-4] -1.5
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
21:30 คาซัคสถาน (ฟุตซอล)(N)
ไทย(ฟุตซอล) -2.5
21:30 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N)
ปารากวัย (ฟุตซอล) -1.5

-2.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
21:30 [3]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี
ซิอัวลิอาย[2] +1.25
+1.75
+1.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
21:45 [10]อิตติฮัต คาลบา
อัล วาเซิ่ล[8] +0
+0.25
21:45 [12]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
อัล ไอน์[1] +1.25
+1.75
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
22:00 [RUS D2WB-9]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[RUS PR-16] +1.25
+1.5
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
22:00 [1]เอฟซี โคเปอร์
เอ็นเค อลูมินิจ[9] -0.75
-0.5
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
Postp 22:00 Bayelsa United
Ashanti Golden Boys -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
22:00 [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
เอฟซี มาร์ดู[1] -0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
22:00 [A-13]โฟรย่า FK
วาเลเรนก้า บี[A-9] +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Postp 22:00 เคพีวี อคาเตเมีย
วีพีวี เปาโล-วีย์คอท -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
22:00 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง)
San Martin Burzaco Reserves -0.25
22:00 Excursionistas Reserves
ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) -
22:00 เรอัลพิลาร์(สำรอง)
Ferrocarril Midland Reserves +0.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
22:15 [10]ไอโอนิกอส
พาส เจียนนิน่า[4] +0
-0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
22:25 [8]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
อัล บาเดน[13] -1
-1.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
22:30 [POL D1-7]เอลเคเอสลอดซ์
คราโคเวีย คราคอฟ[POL PR-14] +0.25
+0
+0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
22:30 [6]อัล-ไฟฮา
อัล อาห์ลี[10] +0.5
+0.25
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
Postp 22:30 [12]เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท
Chenois[11] -
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
22:45 [ROM D2-12]ริเพนเซีย ทิมิโซอารา
ดินาโม บูคาเรสต์[ROM D1-15] +0.5
+0.75
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
22:45 [16]อัล ทาย
อัล อิตติฟาค[9] +0.5
+0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
22:55 [16]มัลโดส ลูการ์นี
ปาร์ติซาน เบลเกรด[1] +1

+2
เดนิช คัพ (Danish Cup)
22:59 [DEN D1-5]เอซี ฮอร์เซ่นส์
ซิลเคบอร์ก[DEN SASL-6] +0.25
22:59 บีเค เฟรม
อาร์ฮุส เอจีเอฟ +2
+1.75
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
22:59 [AUT D1-11]แอลเอเอสเค ลินซ์
SV Stripfing Weiden[AUS D3E-3] -3.5
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
22:59 [UKR D2-3]Alians Lypova Dolyna
เอฟซี มินาจ[UKR D1-13] -0.25
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
22:59 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
โบเตฟ วราตซา -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
22:59 [(c)-7]เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N)
สปอร์ต ฮวนคาโย่[(c)-16] -0.25
+0
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
22:59 มาคาส ทุลคาล์ม
Islami Kalkelea +0
israel ligat leumit toto cup (israel ligat leumit toto cup)
22:59 [ISR D2-16]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[ISR D2-10] +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
22:59 คิอิสโต้ วาซ่า
วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส -0.5
22:59 อินเตอร์ ตูร์คู 2
ตุรกุ -1.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
23:30 [12]ซามพ์โดเรีย
นาโปลี[3] +0.75
+0.5
23:30 [10]โตริโน่
ลาซิโอ[8] +0.25
+0.5
+0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
23:30 แบรัม (ยู 19)
นอร์สแตน (ยู 19) -
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
23:30 อัล มาร์คไฮยา
อัล คูไรติอัต +0
23:30 Al Nasa(QAT)
อัล เมไซเมีย +0.5
+1
Norway Division 4 (Norway Division 4)
23:30 โลเรนสโคก
อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี -1.25
-1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Postp 23:30 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท -
23:30 PPJ Akatemia
ทีไอพีเอส วันตา -0.5
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
23:45 [12]เอสซี คัมบูร์
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[15] -0.5
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 24 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
00:00 [7]คัลมาร์
เอไอเค โซลน่า[2] +0
+0.25
00:00 [14]มอลล์บี้ เอไอเอฟ
ฮาล์มสตัด[12] +0
-0.25
00:00 [8]วาลเบิร์ก เอฟซี
ฮัคเค่น[10] +0
00:00 [6]ฮัมมาร์บี้
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[11] -0.25
-0.75
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
00:00 [7]เฟเนร์บาห์เช่
กิริซันสปอร์[19] -1.75
-1.25
00:00 [9]อลันยาสปอร์
คาซิมปาซ่า[15] -0.25
-0.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
00:00 [7]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[11] +0.25
+0.75
+0.5
00:00 [13]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[3] +0
00:00 [9]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
ฮาโปเอล รานาน่า[14] +0
00:00 [15]ฮาโปเอล รามัต กาน
ฮาโปเอล อฟูล่า[8] -0.25
00:00 [6]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
คาฟร์ กาซิม[1] +0
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
00:00 [6]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
อัล อาห์ลี ดูไบ[3] +0.25
kuwait emir cup (kuwait emir cup)
Postp 00:00 [KUW D1-6]อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
อัล คาดเซีย[KUW D1-2] -
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
00:00 บราซิล(ฟุตซอล)(N)
ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) -2.5
-3
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
00:00 [(a)-14]ปาชูก้า(ยู20)
เนกาซ่า (ยู20)[(a)-6] -0.25
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
00:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
ลานุส(สำรอง) -0.25
00:00 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง)
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) -0.25
00:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง)
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
00:00 Hapoel Ramat Israel
Tzeirey Tira +0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
00:25 [11]อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
อัล ฮิลาล[2] +0.25
+0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
00:30 [18]กรานาดา ซีเอฟ
เรอัล โซเซียดาด[6] +0.5
00:30 [9]โอซาซูน่า
เรอัล เบติส[12] +0
-0.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
00:30 [3]โวลอส เอ็นเอฟซี
พีเออี อโตรมิตอส[12] +0
-0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
00:30 [5]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[2] +0.75
+1.25
+0.75
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup)
00:30 [BHR D1-1]มานาม่า คลับ
คาลาลี[BHR D-3] -2.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
00:30 [NL-9]Storfors AIK
Bergnasets AIK[NL-10] -0.25
-0.5
-0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
00:30 St.Polten Amateure
ASK Mannersdorf -2.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
00:30 ลอส อันเดส(สำรอง)
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) +0
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
00:30 วัตเทินไชด์ 09
Hammer SpVg -
Postp 00:30 SSV Germania Wuppertal
สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น -
Postp 00:30 Rot-Weiss Westonnen
SG Finnentrop/Bamenohl -
00:30 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน
SpVgg Vreden 1921 -
00:30 TuS Dornberg
ทูเอส เอ็นเนเปเทล -
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
00:30 Argentinos Juniors Santa Cruz
Ciudad Nueva Santa Cruz -0.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
00:45 อัลเรโรด เอฟเค
บรอนด์บี้ ไอเอฟ +3.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
00:50 วัลท์ติ
แอตแลนติส 2 +0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
Postp 01:00 [2]เซอร์เวน่า ซเวซด้า
เอฟเค วอซโดวัค[9] -2.5
-1.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
Pause 01:00 [B-3]เดปอร์ตีโบ โมรอน
แอดเตริโค ราแฟล่า[B-15] -0.5
-0.75
-0.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน)
เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) +0.25
01:00 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน)
GD Saocarlense Youth -0.75
01:00 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน)
เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) -1.5
-1.25
-1.75
01:00 อูเนียว มอกิ (เยาวชน)
อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) -0.25
01:00 ซานโตส(เยาวชน)
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) -0.75
-1
01:00 Itapirense Youth
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) +0.75
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน)
Independente FC Limeira Youth -2
-1.75
-2
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20)
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) +0.25
+0
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน)
Sao Jose AP (Youth) -2.25
01:00 เทาบาเต้(เยาวชน)
AA Flamengo Guarulhos U20 -0.25
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน)
ออสโต้(เยาวชน) -1.5
-1.25
-1.5
01:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน)
เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) -1.25
-1.5
01:00 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน)
CA Taquaritinga SP U20 -1.25
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน)
ซานโต อังเดร(เยาวชน) +0
+0.25
+0
01:00 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20)
ซานโต อังเดร(เยาวชน) +0
01:00 อเมริกา เอสพี (เยาวชน)
ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) +1.25
+1.5
01:00 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20)
วีโล คลับ (เยาวชน) -1.75
-2
01:00 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20)
Monte Azul SP (Youth) -0.25
01:00 Vocem SP Youth
อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) -1.25
01:00 Amparo U20
จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) -1.25
01:00 มาริเลีย(เยาวชน)
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) -1
-1.25
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)
นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) +0
+0.25
01:00 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน)
Ibrachina Youth +0.25
+0.5
01:00 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20)
ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) +0.25
+0.5
+0.25
01:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน)
อิทัวโน่ (เยาวชน) -0.25
01:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน)
อะติบายา (เยาวชน) -0.75
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
01:00 [4]ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
เวเร ยูไนเต็ด[5] -
england u23 league cup (england u23 league cup)
01:00 [ENG PU23B-14]เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[ENG PU23B-7] +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
01:00 เบรัสเตกี(สำรอง)
Victoriano Arenas Reserves +0
01:00 CS Dock Sud Reserves
El Porvenir Reserves -0.5
01:00 CA Atlas Reserves
Argentino Merlo Reserves -0.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
01:00 Pinda SC (W)
ตอบาเต้ ( ญ ) +1.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
01:00 มารีกา อาร์เจ (ยู 20)
อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) -0.25
01:00 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20)
ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) -0.5
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
01:00 อาไว เอฟซี(ยู 23)
Fortaleza U23 +0.5
+0.25
+0.5
01:00 อีซี บาเฮีย(ยู 23)
Bragantino PA U23 -0.25
-0.75
01:00 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23)
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) +1
+0.75
+1.25
01:00 ซิเอร่า (ยู 23)
คอรินเทียนส์ (ยู 23) -0.25
+0
-0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:00 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20)
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) +0.25
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
01:00 Baraunas RN
Potyguar Seridoense -
01:00 Parnamirim SC
Mossoro -
Brazil Rio cup (Brazil Rio cup)
Postp 01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
01:15 [(c)-9]อคาเดเมีย กันโตเลา(N)
อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล[(c)-15] -0.25
+0
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
01:15 [6]มาริบอร์
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่[7] -0.75
-0.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
01:15 Kjelsas U19
อัสเคอร์(ยู19) -
01:15 ฟอลโล่ (ยู 19)
FF Lillehammer U19 -
01:15 Lyn Oslo U19
Skjetten U19 -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:15 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน)
บาเฮีย (เยาวชน) -0.25
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
01:30 [5]เอฟซี ซิยง
ลูเซิร์น[9] -0.25
+0
-0.25
01:30 [6]ลูกาโน
กราสฮ็อปเปอร์[7] -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
01:30 Tupan MA
EC Viana -
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
01:30 [AUT D1-5]เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
ราปิด เวียนนา[AUT D1-9] +0.75
+0.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
01:30 [POL PR-2]สลาสค์ วรอคลาวน์
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[POL PR-18] -0.5
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
01:30 [ROM D1-9]ซีเอส คราอิโอว่า
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[ROM D1-1] +0
-0.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
01:30 Canedense U20
วาสโกดา กามา เอซี (ยู 20) -1
-1.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
Postp 01:30 [2]สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
ซีเอ ลูกาโน[8] -
01:30 [(a)-7]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์
Defensores de Cambaceres[(a)-2] -
Postp 01:30 [9]เดปอร์ติโบ มูนิซ
Centro Espanol[6] -
Postp 01:30 [10]เดปอร์ติโว ปารากัวโย
Liniers[11] -
Postp 01:30 [5]Puerto Nuevo
Yupanqui[12] -
Postp 01:30 [3]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
Argentino de Rosario[1] -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
01:30 Parque de Plata
ลาลุซ +1.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
01:30 Usher Celtic
Castleknock Celtic -
01:30 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี
St John Bosco -
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
01:30 มองเต กรีสโต อีซี(ยู 20)
Atletas de Jesus U20 -
01:30 Morrinhos U20
เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) +0.5
01:30 กัวเนีย (เยาวชน)
Itumbiara U20 -
01:30 วาสโกดา กามา เอซี (ยู 20)
Canedense U20 -
Postp 01:30 วาสโกดา กามา เอซี (ยู 20)
Canedense U20 -
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
01:45 [6]อันเดอร์เลชท์
เคเอเอ เกนท์[16] -0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
01:45 [5]เอเอส โรม่า
อูดิเนเซ่[9] -0.75
-1.25
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
01:45 เรอัลสปอร์ต คลับ
โควา พีดาเด้ -0.25
Scotland League Cup (Scotland League Cup)
01:45 [SCO PR-6]เซลติก
เรธโรเวอร์ส[SCO CH-5] -2.75
-2.5
01:45 [SCO PR-5]ดันดี ยูไนเต็ด
ฮิเบอร์เนี่ยน[SCO PR-2] +0.25
+0.5
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
02:00 [9]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
อาแซด อัลค์มาร์[17] +0.25
+0.5
+0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
02:00 [(a)-1]อัลเวย์เรดดี้
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร[(a)-5] -1.5
-2
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
02:15 [POR D1-9]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
เบาวิสต้า เอฟซี[POR D1-8] -0.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
02:30 Atletico Bermejo
Nacional Senac -0.75
02:30 FC Academia Santa Cruz
CD Torre Fuerte +0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
03:00 [15]คาดิส
บาร์เซโลน่า[8] +1.25
+1
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
03:00 [E-7]ลาล่าเอฟซี
โมนาคัส เอสซี[E-2] +0.25
+0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
Postp 03:00 [4]กวายากิล ซิตี้
9 de Octubre[6] -
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
03:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
ครูไซโร่ (เยาวชน) -0.25
+0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
03:30 [(c)-13]เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N)
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[(c)-10] +0.5
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
04:00 2 เด มาโย พีเจซี
29 de setiembre -
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
04:15 [(a)-4]รอยัล พารี่ เอฟซี
นาซิอองนาล โปโตซี[(a)-11] -1
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
04:30 [15]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[10] +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
05:00 [12]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[3] +0
+0.25
CONCACAF League (CONCACAF League)
05:00 ซานโตส เด กัวปิเลส
พลาซ่า อมาดอร์ -0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
05:15 [C-6]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี[C-4] -0.5

-1.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
06:00 [(c)-18]เดป.ซาน มาร์ติน(N)
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่[(c)-11] +0
+0.5
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
06:00 Rio Grande
GE Bage +0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน