ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 24 กันยายน 2564ผลบอล 23 กันยายน 2564ผลบอล 22 กันยายน 2564ผลบอล 21 กันยายน 2564ผลบอล 20 กันยายน 2564ผลบอล 19 กันยายน 2564ผลบอล 18 กันยายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 22 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:10 | Santos AP |
0-0
0-0 |
Trem-AP | -0.25 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 3 [15]รีล โปโตซี่ |
3-0
1-0 |
เรอัล ซานต้า ครูซ[11] 1 6 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 06:30 | [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) |
8-0
5-0 |
ปารากวัย (ญ)[50] | -6.75 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 06:30 | [PAR D2-7]Sportivo Ameliano(N) |
2-1
1-1 |
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[PAR D2-6] 4 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 07:00 | 1 [28]เม็กซิโก (ญ) |
2-0
1-0 |
โคลัมเบีย(ญ)[26] 3 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 5 Club Atletico Porteno |
1-1
0-1 |
ซีดี เอล นาซิอองนาล 4 | +0.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:00 | 1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) |
2-0
0-0 |
แรมปรา จูเนียร์ 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 07:00 | 1 Forge FC |
0-0
0-0 |
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana) | |||||
FT 07:10 | 3 [13]Talleres Rem de Escalada |
1-1
0-0 |
ลอส อันเดส[7] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 1 [BRA D1-2]พัลไมรัส |
0-0
0-0 |
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-1] 1 | +0 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 2 [15]วิลา โนวา |
0-0
0-0 |
คอนฟิแองก้า[19] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 07:30 | 5 [8]เนาติโก (พีอี) |
1-2
0-1 |
ลอนดริน่า พีอาร์[18] 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 07:40 | 1 [13]Expreso Rojo |
0-0
0-0 |
ยูเนียน แมกดาเลนา[4] 2 | +0.25 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 08:00 | [36]คอสตาริกา (ญ) |
3-2
2-0 |
ปานามา (ญ)[59] | - | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 08:30 | 1 แอทเลติโก้ กรัว(N) |
2-0
2-0 |
FC Carlos Stein 1 | -0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 08:35 | 3 [13]ไพโอนีรอส เด แคนคูน |
0-1
0-1 |
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[11] 3 | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:00 | 1 1 [11]เอฟซี ฮัวเรซ |
1-0
1-0 |
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[7] 3 | +0 | |
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 09:00 | 2 [GUA D1(a)-11]กัวสตาโตยา(N) |
1-1
1-1 |
อลาจูเรนเซ่[CRC D1(a)-6] | +0 | |
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women) | |||||
FT 09:00 | RSIPF Royals (w) |
0-0
0-0 |
Solright FC (w) 1 | -0.5 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 09:05 | [1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว |
3-1
1-0 |
คอร์เรคามินอส ยูเอที[15] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 12:00 | [8]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี |
0-1
0-0 |
แดกู เอฟซี[3] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women) | |||||
FT 12:00 | 1 Frigates Utd (W) |
0-0
0-0 |
Koloale FC (W) 1 | -0.5 | |
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4) | |||||
FT 13:00 | 1 [7]Gangwon II |
4-1
0-0 |
FC Namdong[13] 1 | -0.5 | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 14:30 | [4]ซูวอน ซิตี้(N) |
3-1
0-0 |
ซองนัม เอฟซี[9] | -0.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 15:00 | 2 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) |
3-1
0-0 |
เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1 | -0.5 | |
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 15:00 | 2 อัลเลียนเซ่เอฟซี |
3-4
1-3 |
Khukh Arslanguud 1 1 | -0.5 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:30 | [5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) |
2-1
1-1 |
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[4] 2 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 15:30 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) |
2-2
2-1 |
แก็บ(สำรอง) | -0.25 | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 2 National Police Commissary |
4-3
2-2 |
มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 15:30 | นากาเวิลด์ เอฟซี |
1-2
0-0 |
สะเวย์ เรียง เอฟซี 1 | +0 | |
japan emperors cup (japan emperors cup) | |||||
FT 16:00 | [JPN D1-14]กัมบะ โอซาก้า |
4-1
3-0 |
โชนัน เบลมาเร่[JPN D1-16] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 16:00 | [ITA YL BB-1]ลาซิโอ(เยาวชน) |
2-0
0-0 |
เรจจิน่า(ยู19)[ITA YL BB-10] | -1.5 ▲-1.75 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | 2 1 อุกเยนอคาเดมี |
4-0
3-0 |
Tensung FC 1 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:00 | Southern Samity |
2-3
0-0 |
Bhawanipore | +1.25 | |
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19) | |||||
FT 16:00 | 2 FC Academica Clinceni U19 |
0-4
0-2 |
Farul Constanta U19 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
FT 16:00 | 2 CSS Lugoj U19 |
3-1
1-0 |
CS Luceafarul Oradea U19 1 | +0.75 | |
FT 16:15 | 5 CSS Caransebes U19 |
0-3
0-0 |
CSM Resita U19 2 | +1.25 | |
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 16:30 | 3 [RUS D2U-8]ไดนาโม บรานัวล์ |
0-1
0-1 |
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[RUS PR-8] 3 | +1.5 ▼▼+1 |
|
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 16:30 | 3 [1]อัลบานี ครีก |
3-0
1-0 |
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[4] 1 | -1.75 ▲-2 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 16:30 | 2 Gold Coast United U23 |
1-1
0-1 |
Peninsula Power U23 2 | +0.25 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 16:45 | 1 บริสแบน ซิตี้ |
7-2
3-2 |
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:00 | 2 [11]เอฟซี โซล |
0-0
0-0 |
อินชอนยูไนเต็ด[7] 3 | +0.25 ▼▼▼-0.5 ▼-0.25 |
|
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1) | |||||
FT 17:00 | 1 1 [8]เอฟซี โตเกียว |
1-1
1-1 |
นาโกย่า แกรมปัส เอต[3] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | 1 [7]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส |
1-2
0-0 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 17:00 | 1 [10]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า |
0-1
0-0 |
เซเรโซ โอซาก้า[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 17:00 | ทาฟริย่า |
1-3
1-2 |
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1 3 | +1.5 ▼+1.25 |
|
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 17:00 | 1 [BUL D2-12]Marek Dupnitza |
0-2
0-2 |
เลฟสกี้ โซเฟีย[BUL D1-10] 1 | +0.5 ▲▲▲+1.25 ▼+1 |
|
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
FT 17:00 | [72]อิหร่าน (ญ)(N) |
5-0
3-0 |
บังกลาเทศ (ญ)[137] | -0.75 ▲▲-1.25 ▲▲-1.75 |
|
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League) | |||||
FT 17:00 | 1 [7]ปูซานไอปาร์ค |
1-1
1-0 |
โซล อี-แลน เอฟซี[9] 2 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เคนยา คัพ (Kenya Cup) | |||||
FT 17:00 | 3 ทัสเคอร์ |
1-1
0-0 |
กอร์ มาเฮีย 1 3 | -0.5 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 17:30 | 1 [11]บริสเบน เคไนท์ส |
1-3
0-1 |
เดอะ แกป บีพีแอล[12] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1) | |||||
FT 17:30 | [11]Slack Creek |
3-1
2-0 |
โลแกน เมโทร[4] | +1.25 | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 [6]เอฟเค แวน |
1-2
1-1 |
เอฟซี โนอาห์[7] 4 | +0.25 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 18:00 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา |
2-0
1-0 |
Chambishi FC 3 | -1.25 | |
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 18:00 | 1 พนมเปญ เอฟซี |
3-1
0-0 |
Kirivong Sok Sen Chey 1 | -2 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 18:00 | 2 Kelen SC |
1-3
0-0 |
เวซสเพรม เอฟซี 2 | +0.75 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 18:00 | 3 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) |
2-0
0-0 |
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 18:00 | [8]ดูชานเบ-83 |
1-2
0-0 |
FK Eskhata[7] | +0.5 | |
FT 18:00 | 3 [10]FC Kuktosh |
2-1
2-0 |
FC Istaravshan[3] 3 | +0.25 | |
FT 18:00 | [6]Ravshan Kulob |
1-2
1-1 |
CSKA Pamir Dushanbe[4] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 18:15 | 1 Slavoj Vysehrad U19 |
3-1
3-0 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 19) 1 | +1.25 ▲+1.5 |
|
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 18:15 | แยงไกเยอร์ |
1-2
0-2 |
โซรัซ FK อูลกัช | -0.25 ▼+0 |
|
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ) | |||||
FT 18:30 | Butrinti Sarande |
1-1
0-1 |
เคเอฟ ลาซี | - | |
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League) | |||||
FT 18:30 | ชูตัน กูซาร์ |
2-2
1-1 |
เอรัล นิวคัส | -0.25 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 18:30 | ซากาตาล่า เอฟเค |
3-0
1-0 |
ตูราน โตวูซ | - | |
FT 18:30 | คาราบาจโลคบาตัน |
1-1
0-0 |
เอฟเคคาปาร์สคันก่า | - | |
FT 18:30 | คาราบัค 2 |
2-1
0-0 |
ซัมกายิต เอฟเค 2 | - | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 1 [1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ |
3-0
3-0 |
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[6] | -2.25 ▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 18:35 | 3 1 [A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) |
0-2
0-1 |
คุนชาน เอฟซี[B-3] 1 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 19:00 | 2 [RUS D2S-7]ลีเจียน ไดนาโม |
1-1
0-0 |
เอฟซี อูฟา[RUS PR-12] 2 | +1.25 ▼▼▼+0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 19:00 | 1 LNZ Lebedyn |
2-1
1-1 |
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1 5 | +1 ▼▼+0.5 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 19:00 | 2 [ROM D1-8]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ |
0-0
0-0 |
โบโตซานี่[ROM D1-2] 3 | +0 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 19:00 | [N-2]เยอร์การ์เด้น (ยู 21) |
1-2
0-1 |
GIF Sundsvall U21[N-4] | -2 | |
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 19:00 | 1 [KAZ PR-9]เอฟเค ทารัซ |
0-0
0-0 |
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[KAZ PR-10] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 19:00 | 3 1 [KAZ PR-7]เอฟเค คัสไป |
0-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ อัสตานา[KAZ PR-1] 7 | +0.75 ▼▼▼+0 |
|
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ) | |||||
FT 19:00 | เบซ่า |
1-0
0-0 |
ปอกราเดตส์ | - | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 19:00 | [ITA YL BB-2]อัสโคลี่(เยาวชน) |
2-1
0-0 |
โฟรซิโนเน่(เยาวชน)[ITA YL BB-4] | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 19:00 | 1 Diosgyori VTK II |
2-3
1-1 |
Bekescsabai Elore SE II 1 4 | +0.25 | |
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup) | |||||
FT 19:00 | 5 1 [HK PR-1]คิดชี |
1-1
1-0 |
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[HK PR-2] 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 19:30 | [POL PR-11]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
2-0
1-0 |
ราดอมเมียร์ก ราดอม[POL PR-9] | -0.25 | |
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
FT 19:30 | 2 [120]ปาเลสไตน์ (ญ) |
0-2
0-0 |
มาเลเซีย (ญ)[92] | +0.5 ▼+0.25 |
|
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League) | |||||
FT 19:30 | Big Bullets FC |
1-1
1-1 |
Mafco | -0.75 | |
FT 19:30 | Silver Strikers |
3-0
3-0 |
Ntopwa United FC 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 20:00 | [RUS D2CA-8]FK Znamya Noginsk |
0-10
0-4 |
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS PR-10] 1 | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
FT 20:00 | 6 [RUS D2WA-2]เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
0-2
0-1 |
เอฟซี คราซ์โนดาร์[RUS PR-6] 3 | +1.5 ▲▲▲ ▲+2.5 ▲▲▲+3.25 |
|
FT 20:00 | 3 [RUS D2WA-4]Kairat Moskva |
0-3
0-1 |
เทเลค กรอซนี่ย์[RUS PR-11] 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | Septemvri 98 Tervel |
0-1
0-1 |
Septemvri Simitli | - | |
FT 20:00 | บันสโก |
1-2
1-1 |
พีริน บลากอเยฟกราด | - | |
FT 20:00 | 1 [BUL D2-14]Sportist Svoge |
0-1
0-0 |
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[BUL D2-6] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 20:00 | 2 [8]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ |
2-2
1-1 |
อามาซูลู[14] 4 | -0.25 | |
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ (เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ) | |||||
FT 20:00 | [MKD D2E-5]Pehchevo |
0-2
0-1 |
เอฟเค สเกนดิจา 79[MKD D1-6] | +1.5 ▲▲▲ ▲▲+2.75 |
|
FT 20:00 | FK New Stars |
1-4
1-2 |
โบเรค เวเลส | - | |
FT 20:00 | 1 [MKD D2W-8]KF Veleshta |
0-1
0-1 |
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-1] 1 | +2 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 20:00 | [ITA YTHLP1-6]นาโปลี(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
เบเนเวนโต้ (เยาวชน)[ITA YL BB-6] 1 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 [ITA YTHLP1-17]โบโลญญ่า(เยาวชน) |
2-2
0-2 |
ปิซา(ยู 19)[ITA YL BB-3] | -1.25 ▼-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 2 [ITA YTHLP1-14]เอซี มิลาน(เยาวชน) |
6-0
2-0 |
โคโม (ยู 20)[ITA YL BA-11] 3 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
FT 20:00 | 1 [ITA YTHLP1-3]กาญารี่(เยาวชน) |
4-0
2-0 |
S.S.D. Monza 1912 Youth[ITA YL BA-3] | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [ITA YTHLP1-11]เวโรน่า (เยาวชน) |
2-1
0-1 |
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)[ITA YL BA-1] | -1.25 ▼-1 |
|
FT 20:00 | [ITA YTHLP1-5]โตริโน่(เยาวชน) |
3-0
1-0 |
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)[ITA YL BA-8] 1 | -1.5 | |
FT 20:00 | [ITA YTHLP1-4]เจนัว(เยาวชน) |
0-2
0-0 |
อะเลสแซนเดรีย(ยู19)[ITA YL BA-13] | -2.75 | |
FT 20:00 | 1 [ITA YTHLP1-18]เปสคารา(เยาวชน) |
3-2
0-1 |
สเปเซีย(เยาวชน)[ITA YL BB-7] 1 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 20:00 | [ITA YL BA-5]ปาร์ม่า(เยาวชน) |
2-2
1-1 |
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)[ITA YL BA-4] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 [ITA YL BA-7]เบรสชา(เยาวชน) |
6-0
2-0 |
ปอร์เดโนเน(เยาวชน)[ITA YL BA-2] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 20:00 | [ITA YTHLP1-7]เลชเช่(ยู20) |
2-1
2-1 |
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)[ITA YL BB-12] 1 | -2.25 | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [10]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี |
4-0
3-0 |
ริชาร์ดส์ เบย์[13] | - | |
FT 20:00 | [15]Pretoria Callies |
1-2
1-1 |
เจดีอาร์ สตาร์[9] | - | |
FT 20:00 | [6]ฟรี สเตท สตาร์ |
2-1
2-0 |
ทีเอส สปอร์ติง[5] | - | |
FT 20:00 | [11]Venda |
0-0
0-0 |
โจโม คอสมอส[16] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 6 [S-13]FK Kuban Kholding |
4-0
2-0 |
โรเตอร์ โวลโกกราด บี[S-15] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 20:00 | 3 โอเรียนทอล |
1-1
1-1 |
ซาลุส 3 7 | -0.25 ▼+0 |
|
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 20:00 | 3 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ |
1-2
0-0 |
Buildcon FC 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | กรีน อีเกิลส์ |
0-0
0-0 |
ลูซากา ไดนาโมส์ 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 Prison Leopards FC |
2-1
0-1 |
เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 5 | +0 | |
FT 20:00 | 1 Kafue Celtic FC |
1-2
0-0 |
Indeni FC 4 | +0 | |
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 20:00 | 2 วิลล่า เอสปาโนลา(ยู 19) |
0-0
0-0 |
อัลบิออน เอฟซี (ยู 19) 1 | -0.25 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 20:00 | 2 เอเอสดี บรา |
0-1
0-0 |
FC Vado 2 | -1.25 | |
FT 20:00 | 1 ASD Caldiero Terme |
3-0
1-0 |
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | เอพริลเลีย |
2-0
1-0 |
เอเอสออสเตียแมร์ 1 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 USD Casatese |
2-3
1-1 |
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ |
3-2
1-1 |
เลคนาโน 1 5 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 FC Messina |
1-1
1-1 |
ASD San Luca | +0 | |
FT 20:00 | 2 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป |
2-1
2-1 |
Sona 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ |
2-2
0-0 |
ASD Pro Livorno 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 1 เอซี เมสเตร่ |
2-3
1-1 |
มอนเตเบลลูนา 1 | -0.75 | |
FT 20:00 | ริมินี่ |
1-1
0-1 |
เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 ASD Cartigliano |
4-0
2-0 |
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 3 ยูเอสดี บิตอนโต |
1-0
0-0 |
FB Brindisi 1912 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | ASD Flaminia Civita Castellana |
5-1
2-0 |
ไรติ 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 Sangiovannese |
0-2
0-1 |
ปราโต้ 3 | +0 | |
FT 20:00 | 1 เอเอสดี บรูซาปอร์โต |
1-1
0-1 |
การาวัจจิโอ 3 | -0.25 | |
FT 20:00 | SC Caronnese |
2-0
2-0 |
ซันจูเลียโน ซิตี้ โนวา เอฟซี 1 | -0.25 ▼+0 |
|
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 20:30 | บีเยลอวาร์ |
1-5
0-3 |
รูเดส | +1 ▲▲+1.5 |
|
FT 20:30 | 3 [CRO D2-4]Bijelo Brdo |
1-0
1-0 |
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย[CRO D2-14] 3 | -0.25 | |
FT 20:30 | ซาเกร็บ |
0-1
0-1 |
Oriolik 3 | +0 | |
FT 20:30 | NK Belisce |
4-0
3-0 |
เอ็นเค วิโนกราดาร์ | -2 ▲▲▲ ▲-3 |
|
FT 20:30 | 3 [CRO D2-11]Radnik Sesvete |
2-2
0-1 |
วาร์เท็กซ์[CRO D2-13] 1 4 | +0 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 20:30 | 2 Orleta Radzyn Podlaski |
2-3
2-2 |
Lechia Zielona Gora 3 | -0.5 | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 20:30 | 3 [CZE CFLB-2]เอสเค ซาปี้ |
0-4
0-1 |
ฮราเดตส์กราลอเว[CZE D1-7] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 20:30 | 2 [CZE D1-15]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า |
1-0
1-0 |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[CZE D2-15] 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲▲▲-2 |
|
FT 20:30 | 2 [CZE D2-16]ทริเน็ค |
0-1
0-0 |
เทปลิเซ่[CZE D1-16] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 3 [CZE D2-8]เอสเค ปรอสเตียยอฟ |
0-4
0-0 |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-8] | +0.5 ▲▲+1 ▲▲+1.5 |
|
FT 20:30 | 3 [CZE CFLB-9]เอฟเค พรีเปเร่ |
0-1
0-0 |
เบามิต ยาโบลเนค[CZE D1-9] | +2 ▲+2.25 |
|
FT 20:30 | 2 [CZE CFLB-13]FK Zbuzany 1953 |
1-2
0-2 |
สโลวัคโก้[CZE D1-5] 1 | +2.25 ▲▲▲ ▲+3.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 20:30 | [7]ราดนิคกี้ 1923 |
2-1
2-1 |
โบแร็ค คาแค็ก[14] 1 | -0.25 | |
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 20:30 | Jednota Banova |
0-0
0-0 |
เอ็มเอสเค ซิลิน่า | +2.25 ▲+2.5 |
|
FT 20:30 | 4 [SVK D2-4]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
2-1
1-0 |
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[SVK D2-1] 2 | +0 | |
FT 20:30 | 3 TJ Nafta Gbely |
0-3
0-1 |
เอฟเค เซนิก้า 1 | +3 ▲+3.25 |
|
FT 20:30 | 2 OK castkovce |
1-1
1-1 |
FK Puchov 2 | +0.75 | |
FT 20:30 | โลโคโมติว่า โคซิเช |
1-2
0-2 |
โอเดว่า ลิปานี่ | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 20:30 | 2 1 Novohrad Lucenec |
2-5
0-1 |
เอฟเค โคซิค 2 | +1.25 | |
FT 20:30 | 1 Spartak Medzilaborce |
0-0
0-0 |
Vranov | +1.25 | |
FT 20:30 | 1 OFK Trebatice |
0-9
0-3 |
ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1 | +2.75 ▲+3 |
|
FT 20:30 | MFK Spartak Medzev |
1-3
1-1 |
ฮูเมนเน่ | +1.5 ▲▲▲+2.25 |
|
FT 20:30 | 5 1 [SVK D2-3]เคเอฟซี โคมาร์โน |
0-0
0-0 |
ดูนาจสก้า สเตรด้า[SVK D1-6] 2 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 20:30 | 1 [ROM D2-3]คอนคอร์เดีย เชียจน่า |
0-0
0-0 |
กาซ เมตาน เมดิอัส[ROM D1-14] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 20:30 | 1 [ROM D2-16]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ |
0-1
0-1 |
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[ROM D1-10] 3 | +0.25 | |
FT 20:30 | 1 [ROM D2-6]กลอเรีย บูซัว |
1-1
0-1 |
เอฟซีคลินเซนิ[ROM D1-16] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 20:30 | 1 CSM Slatina |
1-2
1-0 |
ดูนาเรีย คาลาราซี 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 20:30 | 2 CA Oradea |
0-1
0-0 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:30 | 2 1 [ROM D2-7]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย |
0-1
0-0 |
โปลิ ทิมิโซอาร่า[ROM D2-15] 1 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 20:30 | 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) |
2-1
0-0 |
Ironi Nesher U19 1 4 | -0.5 | |
FT 20:30 | 1 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) |
2-0
1-0 |
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 1 | +0.25 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 20:30 | ซาบาห์ 2 |
1-0
0-0 |
เคชล่าเอฟเค 2 | - | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 20:45 | 3 [CZE CFLA-8]โลโค ทาวิน |
2-2
0-1 |
บานิค ออสตราว่า[CZE D1-4] 4 | +2 ▲+2.25 |
|
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 20:45 | [1]อัล-ดูฮาอิล(N) |
3-1
1-0 |
อัล การาฟา[3] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 20:45 | 2 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) |
2-1
1-0 |
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 3 | -0.25 | |
FT 20:45 | 7 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) |
1-3
1-1 |
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1 | +0 | |
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 21:00 | 2 [10]กาเซียนเท็ป B.B. |
1-0
1-0 |
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[18] 1 | +0 | |
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 21:00 | 3 [CRO D2-3]NK Orijent Rijeka |
1-4
0-1 |
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-3] 1 | +2.25 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 21:00 | 3 Concordia Elblag |
0-2
0-1 |
Unia Skierniewice 2 | +0.5 | |
FT 21:00 | 3 1 Gawin Sleza Wroclaw |
3-2
1-0 |
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 | +0.75 | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 21:00 | 1 [CZE D2-4]เอสเค ลิเซน |
0-3
0-2 |
สปาร์ตาปราก[CZE D1-3] | +2 ▼▼+1.5 ▲▲+2 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 21:00 | 2 [15]Jadran Dekani |
0-0
0-0 |
NK Bilje[12] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 21:00 | 2 [11]เอ็นเค เครสโก |
0-1
0-1 |
เอ็นดี กอริก้า[2] 1 | +1 | |
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 21:00 | 4 [UKR D2-15]Vpk Agro Magdalinovka |
1-2
0-1 |
ดนีปรอ-1[UKR D1-3] 3 | +2 | |
FT 21:00 | 3 1 [UKR D2-7]โวลิน ลุตส์ค |
0-0
0-0 |
เอฟซี มาริอูพอล[UKR D1-15] 1 | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [7]Leotar |
2-1
1-1 |
Rudar Prijedor[10] 3 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 [1]อารารัต |
3-0
0-0 |
บานานต์ส[5] | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ) | |||||
FT 21:00 | [KAZ PR-2]โทบอล คอสตาเนย์ |
1-0
0-0 |
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[KAZ PR-4] 3 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
3-0
1-0 |
ไกเซอร์ คีซีรอดา[KAZ PR-13] 1 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ) | |||||
FT 21:00 | Turbina Cerrik |
1-1
1-0 |
Egnatia | - | |
FT 21:00 | Luzi 2008 |
1-4
1-2 |
ตูตา เดอร์เรซ | - | |
FT 21:00 | KS Elbasani |
0-2
0-1 |
เคเอส คาสตริโอติ | - | |
FT 21:00 | KF Maliqi |
0-0
0-0 |
เคเอส กูเกซี | - | |
FT 21:00 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค |
1-0
0-0 |
เคเอส ดินาโม ติรานา | - | |
FT 21:00 | เบซีลีดจา เลซ |
0-0
0-0 |
Burreli | - | |
FT 21:00 | Laberia |
2-1
1-1 |
วัลลัซเนีย | - | |
FT 21:00 | KS Veleciku Koplik |
0-3
0-2 |
สเกนเดอร์บู กอร์ซ | - | |
FT 21:00 | เอฟเค โวร่า |
2-1
0-0 |
KS Korabi Peshkopi | - | |
FT 21:00 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ |
1-1
0-0 |
Apolonia Fier | - | |
FT 21:00 | KF Oriku |
1-2
1-1 |
เคเอส บีริซ บอลช์ | - | |
FT 21:00 | เตอร์บูนี่ ปูเก้ |
0-3
0-3 |
ปาร์ติซานี ทิราน่า | - | |
FT 21:00 | Shkumbini Peqin |
0-3
0-2 |
เอสเค ติรานา | - | |
FT 21:00 | 2 ลุชเนีย เคเอส |
0-3
0-2 |
Tomori Berat 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 21:00 | 4 [ITA YL BB-9]โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) |
3-2
1-0 |
โครโตเน่ (เยาวชน)[ITA YL BB-8] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:00 | 1 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) |
1-1
0-1 |
มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | 1 1 [9]มอนเทอร์เรย์ (ยู20) |
1-0
0-0 |
โตลูกา(ยู 20)[3] 1 4 | -0.25 | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | 1 [4]FK Zarkovo |
1-3
0-1 |
แมควา ซาแบค[2] 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 3 [8]FK Zeleznicar Pancevo |
3-0
2-0 |
Mladost Novi Sad[3] 4 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 [6]เอฟเค แรด เบลเกรด |
2-1
2-0 |
Zlatibor Cajetina[11] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 4 [1]อินดิจา |
5-3
3-2 |
FK Graficar Beograd[15] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [16]Kabel Novi Sad |
0-3
0-2 |
IMT Novi Beograd[5] 3 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 21:00 | 1 [9]FK Loznica(N) |
2-0
0-0 |
Timok[10] 3 | -0.75 | |
FT 21:00 | 2 [12]FK Radnicki Sremska Mitrovica |
3-0
2-0 |
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[14] 2 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 |
0-1
0-0 |
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 | - | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 21:00 | 2 เอฟซี ดาบาส |
0-0
0-0 |
โมโนริ เอสอี 1 | -0.5 | |
FT 21:00 | 3 Balatonfuredi FC |
1-0
0-0 |
คาโปสวาร์ 3 | -1 | |
FT 21:00 | 2 Andrashida SC |
0-4
0-3 |
โกมาโรม วีเอสอี 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 21:00 | เซกรัล |
2-1
0-0 |
Ferencvarosi TC B 1 3 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 21:00 | 1 ทาทาบันย่า |
0-2
0-2 |
บีวีเอสซี 4 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 2 Gyirmot FC Gyor II |
1-2
0-1 |
Beech Sigit 1 5 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 Rakosmenti KSK |
1-2
1-0 |
วัค-ดูนาคันยาร์ 3 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 |
1-0
0-0 |
ปาคซิ เซ 2 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 21:00 | 1 DEAC |
4-2
2-0 |
Kisvarda II 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 21:00 | ETO Akademia |
1-0
1-0 |
RCO Agde | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 BKV Elore |
3-1
2-1 |
Fuzesgyarmati SK 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 21:00 | 3 Mohacs |
0-0
0-0 |
อีเอสเอ็มทีเค 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 21:00 | 1 [12]ดีนาโมซาเกร็บ 2(N) |
1-1
0-1 |
เอ็นเค โซลิน[6] 1 | -0.5 | |
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 21:00 | 2 ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย |
1-0
0-0 |
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 21:00 | 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) |
2-1
1-0 |
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 2 | -0.75 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 21:00 | 4 โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) |
2-2
2-0 |
ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) | -0.75 | |
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 21:00 | 1 Riopardense RS |
0-3
0-2 |
เซา โจเซ่อาร์เอส 2 | +3.75 | |
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 21:15 | 3 [CZE CFLB-6]สโลวาน เวลวารี่ |
2-4
2-0 |
สลาเวีย ปราก[CZE D1-2] 1 | +3 ▲+3.25 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 21:30 | 1 บี 1913 โอเดนเซ่ |
3-4
0-2 |
ซอนเดอร์ไจสกี 1 | +3.25 | |
FT 21:30 | 2 วอนลอส |
3-4
1-1 |
เวเจิล | +1.75 ▼+1.5 ▲▲+2 |
|
FT 21:30 | 1 Aalborg Chang |
1-1
1-1 |
IF Lyseng 3 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 21:30 | คเจลเลอรูบ |
0-5
0-2 |
มิดทิลแลนด์ | +4 ▲+4.25 ▼+4 |
|
FT 21:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส |
1-2
1-1 |
นอร์ดเจลแลนด์ | +2.25 ▼+2 ▲▲+2.5 |
|
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 21:30 | 2 รูดาร์ลาบิน |
2-0
2-0 |
เอ็นเคสปลิต 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 21:30 | 4 [8]ยูเวนตุส(ยู 23) |
2-1
1-1 |
ตริเอสติน่า[16] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 21:30 | รัสเซีย (ฟุตซอล)(N) |
3-2
2-1 |
เวียดนาม (ฟุตซอล) | -5 ▼▼-4.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 21:30 | 3 Maccabi Tel Aviv U19 |
1-1
0-0 |
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 4 | -1 | |
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 21:30 | 3 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) |
3-0
1-0 |
เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 2 | -0.75 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 21:30 | 3 FC An der Fahner Hohe |
0-4
0-4 |
international Leipzig FC | +0 ▲▲-0.5 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 21:30 | 4 Sammaurese |
0-1
0-1 |
ราเวนน่า 1 | +0.25 ▼+0 |
|
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 22:00 | 2 [NOR AL-16]โกรลุด |
2-2
2-1 |
ลีลล์สตรอม[NOR D1-5] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 22:00 | 1 [NOR AL-6]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
3-1
1-1 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค[NOR D1-3] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 22:00 | 3 [RUS D2CB-2]ดินาโม บรีอันสค์ |
1-6
1-4 |
อาร์เซน่อล ตูล่า[RUS PR-13] 1 | +1.25 ▼+1 ▲▲+1.5 |
|
FT 22:00 | 1 [RUS D2S-12]สตาฟโรพอล-2009 |
0-6
0-3 |
ดินาโม มอสโก[RUS PR-3] 2 | +1.75 ▲▲▲+2.5 ▲+2.75 |
|
FT 22:00 | 3 [RUS D2CA-2]มอร์โด้เวีย ซารานสค์ |
1-1
0-1 |
เอฟเค คิมกี้[RUS PR-15] 2 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ) | |||||
FT 22:00 | [BUL D2-1]เอฟซี ฮีบาร์ |
0-3
0-3 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[BUL D1-4] | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 ฟารูล คอนสแตนต้า |
0-1
0-0 |
เซ็บซี่ 1 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]ริกาสฟุทโบลา สโกลา |
2-1
0-1 |
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 22:00 | 4 [10]รีดอมเลีย(N) |
0-2
0-1 |
ASK Bravo Publikum[2] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:00 | 3 [7]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
Tshakhuma TM[16] 1 | -0.25 | |
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 [UZB D1-5]นาซาฟ การ์ชิ |
6-0
5-0 |
โมฮัน บากอน(อินเดีย)[ISL-2] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:00 | 4 [3]ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
2-1
1-0 |
โคเบรลัว[11] 1 1 | -0.25 | |
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 [ITA YTHLP1-16]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
3-0
0-0 |
เปรูจา(เยาวชน)[ITA YL BB-11] 2 | -1.75 ▼-1.5 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:00 | [1]อัล นาจาฟ |
3-0
0-0 |
Al Diwaniya[20] | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 22:00 | 2 Canadian SC |
1-1
0-0 |
โคลอนซีเอฟ 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 22:00 | 2 Papai Perutz |
1-2
1-0 |
UFC Nagykanizsa 1 | +0 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:00 | 4 1 DUGO SELO |
2-1
0-1 |
NK Zagorec Krapina 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 GAJ Mace |
5-0
0-0 |
NK Mladost Petrinja 4 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:00 | 1 เอ็นเค มักซีมีร์ |
1-3
0-2 |
เอ็นเคลุคโก้ 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | 2 NK Ponikve |
1-0
0-0 |
NK Lukavec 2 | +0 | |
FT 22:00 | 2 NK Tresnjevka |
1-2
1-0 |
Zagreb Hask 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:10 | [TUN D1-6]Rejiche |
2-0
2-0 |
ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ[TTLdA-2] | +0 ▲-0.25 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 22:10 | 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี |
0-1
0-1 |
ซีดี ซากาปา 1 | -0.75 ▲-1 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 22:15 | [1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
4-1
1-0 |
อโพลลอน สมายร์นิส[14] | -2.25 ▼▼-1.75 |
|
FT 22:15 | 2 [6]พาไนโทลิกอส อกรีนิออน |
1-2
0-1 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4] 3 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 22:15 | 2 [8]โอเอฟไอ เครเต้ |
0-0
0-0 |
แอสเตราส ตริโปลิส[10] 2 | +0 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:15 | 2 [10]อัล กาดาซิย่า |
3-1
3-0 |
Al-Akhdoud[16] 1 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:15 | 2 ซีดี ลีอัลตัดท์ |
1-1
1-0 |
SD Navarro CF 2 | -1 | |
FT 22:15 | CD Colunga |
0-2
0-1 |
UD Llanera 1 | +0.25 | |
FT 22:15 | 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี |
3-2
1-2 |
ซีดี พราวิอาโน 7 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 22:15 | 1 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) |
2-0
0-0 |
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | -0.75 | |
FT 22:15 | 2 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) |
1-0
0-0 |
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:15 | 2 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ |
0-1
0-0 |
เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 22:15 | 4 ทีเอสจี บัคนัง |
0-3
0-1 |
SGV ไฟร์เบิร์ก 3 | +1.25 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 22:15 | 2 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค |
2-1
2-0 |
Bistra 4 | +0 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 5 1 [12]เคทีพี ค็อตก้า |
1-2
1-2 |
ลาห์ติ[5] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 22:30 | 2 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
0-2
0-1 |
เฮดไอเอฟเค[6] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:30 | [3]อินเตอร์ ตูร์คู |
4-0
3-0 |
เอซี โอลู[11] | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 22:30 | 3 [7]อิลเวส แทมเปเร่ |
2-0
1-0 |
ไอเอฟเค มารีฮามน์[9] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 22:30 | 4 [10]เอฟซี ฮาก้า |
4-0
2-0 |
เอสเจเค ไซนาโจเอน[4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | 1 [8]ฮอนก้าเอสพู |
0-1
0-0 |
คูพีเอส[2] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 22:30 | 1 [POL D2-14]วิกรี่ ซูวอลกี้ |
1-3
1-1 |
ลีเกีย วอร์ซอว์[POL PR-12] 1 | +1.75 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 22:30 | 1 [3]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
1-2
0-1 |
คูคาริคกิ สตานคอม[5] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:30 | 3 [8]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา |
1-2
0-1 |
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[14] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:30 | เอล ซาน มาร์ติน |
2-1
0-0 |
Real Titanico Laviana | - | |
FT 22:30 | ซีดี ทุยล่าร์ |
1-3
1-3 |
เรอัล โอเบียโด้ บี | +0.25 | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 3 [12]ทีพีวี แทมเปเร่(N) |
2-1
1-1 |
คาริเนน โปเจ็ท[5] 1 | +1.5 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 22:30 | Aglianese |
0-3
0-0 |
สแกนดิคซิ 1 | -1.25 | |
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 22:45 | 3 UP Langreo B |
0-0
0-0 |
SD Lenense 3 | +0 ▲-0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:45 | 3 [11]อีพีเอส เอสโป |
2-1
1-1 |
อิลเวส แทมเปเร่ 2[10] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:50 | [13]Bisha FC |
0-1
0-0 |
โอฮูด มีดินา[3] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 22:59 | 4 [10]ลัวซานนี สปอร์ท |
1-6
0-2 |
ยัง บอยส์[3] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 22:59 | 2 [15]แตร์นาน่า |
3-1
0-0 |
ปาร์ม่า[12] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 [DEN D1-6]ไนโคบิ้ง เอฟซี |
3-0
2-0 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-2] 1 | +2 ▼+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 22:59 | [DEN D1-10]เฟรมัด อเมเจอร์ |
2-3
2-3 |
แรนเดอร์ส[DEN SASL-4] 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 |
|
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 22:59 | 3 เมดิมัวร์เย่ |
0-1
0-1 |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค | +1.75 ▲+2 |
|
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 22:59 | [NOR D2A-1]คองสวิงเกอร์ |
4-1
1-0 |
โฟรย่า FK[NOR D2B-13] | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 22:59 | 2 [NOR D2B-8]Oygarden FK |
0-5
0-3 |
ชาร์ปบอร์ก 08[NOR D1-12] | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
FT 22:59 | [NOR AL-1]ฮามคาม |
1-2
1-2 |
รัวฟอส[NOR AL-8] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 22:59 | [NOR D2A-11]โมสส์ |
1-7
1-4 |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[NOR AL-13] | +1 | |
FT 22:59 | 1 [NOR D2A-6]อัลต้า |
1-2
0-1 |
โบโด กลิมท์[NOR D1-1] 1 | +2 ▼▼▼+1.25 ▲+1.5 |
|
FT 22:59 | ฮาร์สตัด |
0-5
0-1 |
เอสเค บรานน์ 1 | +2.75 ▲▲▲+3.5 ▲▲▲+4.25 |
|
FT 22:59 | 1 [NOR D1-9]สตรอมก็อดเซ็ท |
5-1
2-1 |
สตาเบ็ค[NOR D1-16] | -0.75 | |
FT 22:59 | [NOR AL-10]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น |
4-2
1-1 |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[NOR D1-14] 2 | +0 | |
FT 22:59 | 4 1 [NOR D1-8]วาเลเรนก้า |
0-3
0-1 |
ออด เกรนแลนด์[NOR D1-11] | -0.75 | |
FT 22:59 | 1 [NOR AL-12]ไบรน์ |
1-4
1-2 |
โมลด์[NOR D1-2] 1 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 22:59 | 3 [NOR AL-7]เรนเฮล์ม ไอแอล |
1-1
1-0 |
อาเลซุนด์ เอฟเค[NOR AL-3] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 5 [NOR D2B-12]นาร์โด เอฟเค(N) |
2-2
2-1 |
เอฟเคอเรนดัล[NOR D2B-3] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲▲+1 |
|
FT 22:59 | [NOR AL-5]ซองน์ดาล |
0-2
0-1 |
อาซาเน่ ฟุตบอล[NOR AL-9] 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 22:59 | [10]เอสซี เครียนส์ |
0-2
0-1 |
อีเวอร์ดอน[9] 2 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [7]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค |
1-0
0-0 |
สโลวาน บราติสลาวา[1] 2 | +0.75 ▲+1 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 22:59 | 4 [UKR D2-6]โอโบโลน เคียฟ |
0-1
0-0 |
Defensores de Forres[UKR D1-8] 1 2 | +0.5 | |
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 [CYP D1-1]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี |
3-1
1-1 |
โอลิมเปีย ลิมเปียน[CYP D2-7] 2 | -3.75 ▲▲▲ ▲-4.75 |
|
FT 22:59 | 3 [CYP D1-12]อโปเอล นิโคเซีย |
2-0
1-0 |
เนีย ซาลามิส[CYP D2-5] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 22:59 | 4 1 [CYP D2-13]อัลกิ โอโรกลินี |
0-4
0-3 |
เออีเค ลาร์นาคา[CYP D1-2] 1 | +2.25 ▼▼+1.75 |
|
FT 22:59 | [CYP D2-1]Omonia 29is Maiou(N) |
0-1
0-0 |
เออีพี ปาฟอส[CYP D1-6] 3 | +2 ▲+2.25 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:59 | [1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค |
2-0
1-0 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[9] 3 | -1.5 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 3 [2]สปอร์ต บอยส์(N) |
3-2
1-0 |
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่[17] | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:59 | [11]รัดนิก บิเยลจิน่า |
1-0
1-0 |
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[2] 2 | +0.75 | |
FT 22:59 | 1 [5]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค |
2-1
2-1 |
เอฟเคทุซลา ซิตี้[1] 3 | +0 | |
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:59 | [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
5-2
2-1 |
ทรานส์ นาร์ว่า[6] | -2.25 | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 22:59 | [4]เชอร์ริฟ ติราสโพล |
4-0
1-0 |
เอฟซี ฟลอเรชติ[8] | -3.5 | |
FT 22:59 | [3]CSF Baliti |
2-4
1-2 |
ดินาโม ออโต[7] | -0.5 ▲▲▲-1.25 |
|
FT 22:59 | 2 [2]เอฟซี มิลซามี่ |
1-0
0-0 |
ซิมบรู ชิซินู[6] 1 | -1 | |
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | 3 [LIT D1-1]ซูดูว่า |
0-0
0-0 |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[LIT D1-2] 1 2 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | สวีเดน (ยู 16) |
1-0
0-0 |
นอร์เวย์ (ยู 16) | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | JJK/2 |
2-1
2-1 |
พีเอวีอี 4 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III) | |||||
FT 22:59 | 3 SC Sopron |
2-2
1-1 |
MOL Fehervar FC II 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 22:59 | 2 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี |
0-1
0-0 |
ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | -1 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:59 | Independiente Sabaneta |
1-2
1-1 |
Ferrovalvulas FC 6 | +0.5 | |
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup) | |||||
FT 23:05 | 2 Diambars |
3-1
1-0 |
พิกินี 1 | -1 | |
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 23:30 | 2 [16]สเปเซีย |
2-3
1-1 |
ยูเวนตุส[12] 1 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
FT 23:30 | 2 [20]ซาแลร์นิตาน่า |
2-2
1-2 |
เวโรน่า[14] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 23:30 | 2 มาเรียไลน์ |
1-1
0-0 |
มิดเดลฟาร์ท | +0.25 | |
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 23:30 | 1 เอ็นเค คาร์โลแวค |
0-2
0-1 |
สลาเวน โคปริฟนิก้า 3 | +2 ▼+1.75 |
|
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 23:30 | 2 [AUS D3WV-4]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ |
0-4
0-1 |
สตวร์มกราซ[AUT D1-2] | +3.25 ▲▲+3.75 |
|
รัสเซียนคัพ (Russia Cup) | |||||
FT 23:30 | 4 [RUS D2S-5]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ |
1-0
1-0 |
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-14] 1 | +1.25 ▲▲+1.75 |
|
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 23:30 | 3 [11]อัล คอร์ |
1-2
0-2 |
อัล วาครา[10] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 23:30 | 2 [8]อัล เรย์ยาน |
2-4
1-3 |
อัล ซาดด์[2] 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup) | |||||
FT 23:30 | 2 [GER U19W-15]โคโลญจน์ (ยู 19) |
0-1
0-0 |
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)[GER U19W-14] 1 | -1 ▲▲-1.5 ▲-1.75 |
|
spanish federacion cup (spanish federacion cup) | |||||
FT 23:30 | 2 ซีดี โรด้า |
0-0
0-0 |
Atzeneta UE 2 | +0 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 23:45 | [10]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
1-2
0-1 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2] 2 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 23:45 | [8]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น |
0-3
0-1 |
อูเทร็คท์[5] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 23 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 00:00 | 2 [15]ลีลล์ |
2-1
2-0 |
แร็งส์[11] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [14]โมนาโก |
3-1
1-1 |
แซงต์ เอเตียน[19] 1 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 1 [10]น็องต์ |
3-1
1-0 |
แบรสต์[18] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [16]แรนส์ |
6-0
2-0 |
แกลร์กมงต์ ฟุต[6] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | [8]มงต์เปลลิเย่ร์ |
3-3
1-2 |
บอร์กโดซ์[17] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 4 [4]เอล์ฟส์บอร์ก |
0-1
0-0 |
มัลโม่ เอฟเอฟ[3] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [15]โอเรโบร |
2-0
0-0 |
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [1]เยอร์การ์เด้น |
3-2
2-0 |
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[13] 1 3 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 00:00 | [9]ไอเคซิริอุสเอฟเค |
2-4
1-2 |
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[5] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [16]กัซเทป |
0-2
0-1 |
ฮาเตย์สปอร์[2] 3 | +0 | |
FT 00:00 | 3 [8]เคย์เซริสปอร์ |
3-0
2-0 |
กาลาตาซาราย[11] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 [AUS D3WV-7]เอสซี เบรเกนซ์ |
0-7
0-4 |
ลาฟนิทซ์[AUT D2-4] 2 | +1.75 ▲▲▲+2.5 ▲+2.75 |
|
FT 00:00 | TSV St. John's |
1-2
0-0 |
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | +1.75 ▲+2 |
|
FT 00:00 | [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก |
8-0
4-0 |
เอสซี คาลสดอฟ[AUS D3C-9] | -4 ▲▲▲ ▲-5 ▲▲▲-5.75 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 00:00 | 3 [POL D2-3]มอเตรอ รูบิน |
1-0
1-0 |
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[POL D1-5] 4 | +0.25 ▲+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [POL D1-4]เมียดิซ เลกนิก้า |
4-0
3-0 |
ออดราออปอเล[POL D1-8] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 [6]เอฟเค เวเลซ |
0-3
0-0 |
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[9] 1 | -0.25 | |
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 00:00 | เวเนซูเอล่า(ฟุตซอล)(N) |
2-3
1-2 |
โมร็อคโค (ฟุตซอล) | +1 ▼▼+0.5 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 [14]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) |
0-1
0-1 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[9] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:00 | CD Roces |
0-2
0-1 |
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [7]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
2-0
1-0 |
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[13] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
spanish federacion cup (spanish federacion cup) | |||||
FT 00:00 | [SPA D31-8]ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล |
3-0
2-0 |
ลาส โรซัส 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:00 | 2 Eik ตอนซ์เบิร์ก |
4-1
3-1 |
ออปเซล ฟุตบอล 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 2 [NE-11]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก |
4-0
2-0 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-17] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | 1 [N(s)-8]เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ |
1-1
0-0 |
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์[N(s)-10] 2 | -0.25 | |
FT 00:00 | 2 [NE-10]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
0-3
0-3 |
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-6] | +0 ▲-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | [SG-7]ไอเอฟเค เบอร์ก้า |
1-0
1-0 |
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SG-12] | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 1 Karkonosze Jelenia Gora |
2-2
1-1 |
Odra Wodzislaw 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) |
7-1
2-1 |
VFB Hallbergmoos 2 | -1.5 | |
FT 00:00 | เอฟวี เดียฟเฟลน |
2-1
0-0 |
FSV Jagersburg 1 | -0.5 | |
FT 00:00 | 1 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ |
1-1
0-1 |
ทูเอส เมชเทอร์เชียม 3 | -1.75 | |
FT 00:00 | 1 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 |
3-2
0-1 |
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 00:10 | 5 CD Suchitepequez |
1-0
0-0 |
ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 00:15 | 1 [POL D2-1]สเตล รุสซ์โซว |
2-4
0-2 |
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-6] 3 | +1.5 ▼+1.25 |
|
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
FT 00:15 | 3 [ISR D1-7]มัคคาบี้ ไฮฟา(N) |
1-1
0-1 |
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-4] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:15 | 1 [1]อัล-อดาลห์ |
3-0
2-0 |
อัล-ไดรห์[5] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
faroe islands cup (faroe islands cup) | |||||
FT 00:15 | B71 Sandur |
0-5
0-1 |
เอชบี ทอร์ชาฟน์ | - | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 00:30 | 2 [13]เอสปันญ่อล |
1-0
0-0 |
อลาเบส[20] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:30 | 5 [3]เซบีย่า |
3-1
3-1 |
บาเลนเซีย[4] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 00:30 | 5 [7]อาริส ซาโลนิก้า |
1-0
1-0 |
พานาธิไนกอส[8] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:30 | 1 [1]เออีเค เอเธนส์ |
1-0
0-0 |
เลเมีย[13] 4 | -1.75 ▼▼-1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 2 Berlin Hilalspor |
1-3
0-1 |
TuS Makkabi Berlin 1 | -0.25 | |
FT 00:30 | 4 BSV Al-Dersimspor |
3-2
0-2 |
FC Neubrandenburg 04 1 4 | -0.5 ▼▼+0 |
|
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ) | |||||
FT 00:30 | 1 [JOR D1-5]อัล ฮุสเซน อีร์บิด |
2-1
2-1 |
อัล อคาบา เอสซี[JOR D1-10] 1 | -0.25 | |
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup) | |||||
FT 00:30 | 1 [EST D3-3]Tallinna FC Ararat TTU |
1-4
0-1 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[EST D1-3] 1 | +4.5 ▲+4.75 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 00:30 | 1 กัวดาล |
1-1
1-1 |
ซีดี โควาดอนก้า 2 | -0.75 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | 5 [N(n)-5]เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค |
2-2
0-1 |
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-9] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 00:30 | [PR-16]ยัง บอยส์ (ยู 21) |
1-5
1-3 |
Etoile Carouge[PR-10] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | 1 [7]โบเดน บีเค |
1-2
1-0 |
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[11] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:30 | [NG-12]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค |
1-2
0-0 |
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[NG-14] | -0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 2 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ |
7-0
4-0 |
ทีเอสจี เฟดเดอเชม 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 00:30 | 6 Engers |
2-1
1-0 |
สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 1 1 | -0.75 | |
FT 00:30 | SG 2000 Mulheim-Karlich |
0-0
0-0 |
Hassia Bingen | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:30 | 2 ทียูเอสโคเบลนซ์ |
1-2
0-1 |
กอนเซนไฮม์ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:30 | 2 วอล์ดเกอเมส |
2-2
1-1 |
Turk Gucu Friedberg 3 | +0.25 | |
FT 00:30 | 1 Wadegesi Heim |
1-0
0-0 |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Italy Serie D Cup (Italy Serie D Cup) | |||||
FT 00:30 | 1 ปอนเต ซาน เปียโตร |
2-0
1-0 |
อาร์โคนาเตเซ่ 3 | -0.25 | |
Germany Berlin Cup (Germany Berlin Cup) | |||||
FT 00:30 | 3 1 FSV Vohwinkel Wuppertal |
2-3
0-1 |
SpVg Schonnebeck | +1.75 ▼+1.5 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 00:45 | 1 WKP Wloclavia Wloclawek |
0-2
0-1 |
ปิแอส กลิวิส | +2.5 ▲▲▲+3.25 |
|
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:46 | 1 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน |
7-0
1-0 |
ฮาเบนเฮาเซอร์ 2 | -1.75 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 01:00 | 2 [14]โกรนิงเก้น |
0-1
0-1 |
วิเทสส์ อาร์นเฮม[7] 3 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 01:00 | 3 GVV Unitas |
1-0
1-0 |
เตอร์ ลีเด้ 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 สตาฟอร์ส |
3-1
1-0 |
วีวี ดอนเกน 2 | -0.75 | |
FT 01:00 | 2 OFC Oostzaan |
0-0
0-0 |
เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | สปาเคนเบิร์ก |
5-2
2-1 |
ยูเอ็นเอ | - | |
FT 01:00 | 1 โฮกลันด์ |
0-1
0-1 |
อาร์เควีวี | - | |
FT 01:00 | 2 เกเมิร์ท |
3-1
2-0 |
ทีอีซี 4 | +0.75 | |
FT 01:00 | โคซัคเค่น บอยส์ |
2-0
1-0 |
ครุนเน่อร์ สแตร์ 1 | -1 | |
FT 01:00 | 2 ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส |
1-1
1-0 |
ACV 5 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 เอดีโอ 20 |
2-1
1-0 |
โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1 1 | +0.25 | |
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 01:00 | 4 [POL D1-1]โคโรน่า คีลเซ่ |
2-2
1-0 |
วิสล่า พล็อค[POL PR-8] 1 5 | +0 ▲+0.25 |
|
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga) | |||||
FT 01:00 | 2 [4]แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน |
0-1
0-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[3] 3 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 ซีเอส ฮูเนโดอารา |
3-3
0-2 |
สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | +2 ▲+2.25 |
|
ukraine super cup (ukraine super cup) | |||||
FT 01:00 | 4 [UKR D1-2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(N) |
3-0
1-0 |
ดินาโม เคียฟ[UKR D1-1] 6 | +0 | |
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 [POR D2-2]ริโอ อาฟ |
2-2
1-2 |
ซานตาคลารา[POR D1-14] 1 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 01:00 | [13]แอตเซลล่า |
3-1
1-1 |
FC Wiltz 71[10] | +0.5 | |
FT 01:00 | [4]เรซซิ่ง ยูเนียน |
7-0
3-0 |
Hostert[11] 1 | -0.5 ▼▼▼+0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | [14]วิคตอเรีย โรสพอร์ท |
3-2
2-1 |
Rodange 91[15] | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 [9]โฟล่า เอสซ์ |
2-1
2-1 |
Swift Hesperange[5] 6 | -0.5 | |
FT 01:00 | 6 [3]US Mondorf-les-Bains |
0-1
0-0 |
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์[1] 1 | +1 | |
FT 01:00 | 4 [7]ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน |
2-1
0-1 |
โพรเกรส นีเดอร์คอร์น[2] 4 | +0.5 | |
FT 01:00 | [8]ซีเอส เพแทนจ์ |
0-1
0-1 |
จิวเนสเซ่[12] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | [6]ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
3-0
0-0 |
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี[16] 1 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 01:00 | 2 อูรากา |
1-1
1-1 |
ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1 | +0 | |
FT 01:00 | Luarca CF |
0-3
0-1 |
CD Mosconia | - | |
บราซิล ซีรี ดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:00 | 2 จอยวิลล์ เอสเซ |
1-1
0-0 |
อาไว ซี 4 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 1 1 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) |
4-1
0-0 |
โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | -2.5 | |
FT 01:00 | 1 Concordia U20 |
0-0
0-0 |
ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 4 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 01:00 | 2 ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) |
4-1
3-1 |
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | 2 1 อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) |
1-1
1-0 |
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2 | +1.5 ▲+1.75 ▼▼+1.25 |
|
FT 01:00 | 4 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
3-0
2-0 |
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 2 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 3 Itarema EC U20 |
0-7
0-1 |
ซิเอร่า(เยาวชน) 2 | +2 ▲▲▲ ▲▲▲+3.5 |
|
FT 01:00 | 2 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) |
0-0
0-0 |
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 Gremio Esportivo Laranjeiras U20 |
2-2
2-0 |
Real Noroeste ES U20 1 | +4 ▲▲+4.5 ▼▼▼ ▼+3.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 01:00 | [2-3]กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) |
6-0
4-0 |
SC Buochs[2-14] 3 | -1.25 | |
FT 01:00 | 2 [PR-9]เบียล เบียนนี่ |
1-1
0-0 |
Basuli B team[PR-7] 3 | +0 | |
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B) | |||||
FT 01:00 | 4 Santacruzense SP |
3-0
2-0 |
โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 3 โมจิ มิริม อีซี |
0-2
0-2 |
อินดิเพนเดนเต้ เอสพี 3 | +0.75 | |
FT 01:00 | 1 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี |
0-6
0-2 |
Uniao Suzano AC SP | +3 ▲▲+3.5 ▼+3.25 |
|
FT 01:00 | ECUS |
2-4
0-4 |
Maua FC 1 | +1 | |
FT 01:00 | 3 1 Itapirense/SP |
0-3
0-1 |
GD Saocarlense 6 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | 1 กัวรุลฮอส เอสพี |
0-1
0-0 |
เปาลิสต้า 1 | +1 ▼+0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 2 เซา คาร์ลอส |
1-4
1-1 |
ริโอ บรานโก้เอสพี 3 | +0.25 | |
FT 01:00 | 2 Manthiqueira/SP |
0-2
0-1 |
Uniao Mogi 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 5 CA Taquaritinga SP |
0-1
0-0 |
อเมริกา เอสพี 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 01:00 | 2 มาอูเอ็นซ่าเอสพี |
1-4
0-2 |
ฟลาเมงโก(เอเอ) 3 | +0.25 | |
FT 01:00 | 1 Fernandopolis |
0-4
0-2 |
Inter Bebedouro/SP | +1 ▲+1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 01:00 | 4 Assisense SP |
1-2
1-0 |
Gremio Prudente 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 01:00 | 3 Colorado Caieiras FC |
1-0
1-0 |
Barcelona Esportivo Capela SP 1 3 | -1 | |
FT 01:00 | 1 Catanduva FC |
1-2
0-1 |
Matonense SP 2 | +0.25 | |
FT 01:00 | XV de Jau |
0-0
0-0 |
Vocem SP 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 01:00 | 4 Coatepecano IB |
2-0
1-0 |
Quiche FC 1 5 | +0 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 01:00 | เอฟบีซี กราวิน่า |
0-0
0-0 |
ทีมอัลตามูรา 2 | -0.25 | |
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:00 | 3 เซา กอนซาโล |
0-2
0-1 |
เซา เปาโล อาร์เจ 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 Nova Cidade |
1-0
0-0 |
Serra Macaense 2 2 | +0.75 | |
FT 01:00 | 1 Campo Grande CE |
1-0
0-0 |
โอลาเรีย 2 | +0 | |
FT 01:00 | 5 Perolas Negras |
3-0
1-0 |
ซีจีไอ เอพริล 7 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
FT 01:00 | 6 Serrano BA |
1-0
1-0 |
กอยทาคาซ อาร์เจ 1 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | AA Carapebus |
3-3
1-2 |
ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 1 | +0.5 | |
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women’s League) | |||||
FT 01:00 | 1 พัลไมรัสเอสพี (ญ) |
1-1
1-0 |
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20) | |||||
FT 01:00 | 1 CA Serranense U20 |
0-4
0-3 |
อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 | +1.25 ▼+1 ▲+1.25 |
|
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 01:00 | Santo Angelo RS |
0-2
0-0 |
Tres Passos RS 2 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 5 1 AD Arsenal U20 |
3-2
1-0 |
Pague Menos U20 1 1 | +0.25 | |
Brazil Rio cup (Brazil Rio cup) | |||||
FT 01:00 | 3 อเมริกา อาร์เจ |
1-1
1-0 |
อเมริกาโน่ อาร์เจ 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:10 | 1 CS Alagoano Women |
2-0
0-0 |
Guerreiras Esporte Clube (w) 2 | +0.75 | |
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น) | |||||
FT 01:10 | 4 [NOR D1-6]ไวกิ้ง เอฟเค |
3-1
1-0 |
โรเซนบอร์ก[NOR D1-4] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 4 1 [1]เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) |
1-0
0-0 |
เอฟบีซี เมลการ์[4] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | [3]เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า |
2-1
1-1 |
ดอมซาเล่[8] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 01:15 | [1]Bulle |
1-0
1-0 |
เมแร็ง[4] | - | |
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 01:25 | 1 [AUT D2-9]กราเซอร์ เอเค |
2-4
2-2 |
ดับบริวเอสจี วัตเท่น[AUT D1-12] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League) | |||||
FT 01:30 | 3 1 [8]เซนต์ กัลเลน |
0-2
0-1 |
บาเซิ่ล[1] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 4 [6]เครโมเนเซ่ |
0-3
0-2 |
เปรูจา[9] 1 4 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 4 1 เอฟซี ลินคอล์น |
1-3
1-1 |
ยูโรปาเอฟซี 4 | +0 | |
FT 01:30 | ปาร์ลา เอสคูเอลา |
2-1
1-1 |
ซีดี อิเยร์กาส 1 | -0.25 | |
คาราบาวคัพ (EFL Cup) | |||||
FT 01:30 | [ENG PR-4]ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน |
2-0
2-0 |
สวอนซี ซิตี้[ENG LCH-21] 3 | -0.75 ▲▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup) | |||||
FT 01:30 | 1 [POL PR-15]สตอล เมียเลช |
1-3
0-2 |
วิสล่า คราคอฟ[POL PR-7] 1 | +0 ▲▲▲+0.75 ▲▲+1.25 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:30 | 3 [1]เนอชาแตล ซามักซ์ |
3-1
2-0 |
สเตด โลซาน อูชชี[6] 5 | -0.75 ▼▼▼+0 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 01:30 | 1 [16]ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า |
1-1
0-0 |
ปิอาเชนซา[11] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 01:30 | 6 [3]เอฟเค ซาราเยโว |
2-0
1-0 |
เอฟเค เซลเยซนิการ์[7] 4 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:30 | Campineira U20 |
0-5
0-3 |
Itaberai U20 | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 01:30 | 3 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) |
0-0
0-0 |
Aparecidense U20 1 | -1 | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 01:30 | 3 ปอร์โต วิ โฮ |
3-3
3-0 |
ซีดี เปอร์โต กีโต 1 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
portugal champions nacional juniores b (portugal champions nacional juniores b) | |||||
FT 01:30 | เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) |
1-0
0-0 |
พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) | - | |
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga) | |||||
FT 01:30 | [PR-5]เอฟซี แบลค สทาร์ |
1-1
0-0 |
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก[PR-6] | - | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 01:30 | 1 Platense FC |
0-3
0-0 |
ทาคูแรมโบ 2 | +0.5 | |
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D) | |||||
FT 01:30 | 3 ASD Fanfulla |
2-1
2-0 |
เอ.ซี.เครม่า 1908 1 | -0.75 | |
FT 01:30 | 1 1 ทราปานี่ |
3-0
1-0 |
ASD Biancavilla 2 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
Campeonato Acreano (Campeonato Acreano) | |||||
FT 01:30 | 2 1 Prudentopolis |
0-1
0-0 |
Andraus Brasil 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:30 | 3 Araucaria ECR |
1-2
0-1 |
Vere FC 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 01:30 | 3 2 นาซิอองนาล PR |
1-3
1-0 |
CE Uniao PR 1 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:30 | 2 Apucarana SC |
0-0
0-0 |
โนว่า อีกูอาคุ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 3 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ |
2-1
1-0 |
Parana STC PR 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke) | |||||
FT 01:40 | 1 โอเอสเอส 20 |
2-1
1-1 |
เฮชเอสซี 21 ไบรน์ 2 | -1.5 | |
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 01:45 | 5 1 [3]รอแยล อันท์เวิร์พ |
4-2
3-1 |
ราซิ่ง เกงค์[5] 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 2 [19]กาญารี่ |
0-2
0-1 |
เอ็มโปลี[18] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | [3]เอซี มิลาน |
2-0
0-0 |
เอซี เวนิช[17] 2 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
สก็อตติช ลีก คัพ (Scotland League Cup) | |||||
FT 01:45 | 1 [SCO PR-12]ดันดี |
0-2
0-0 |
เซนต์ จอห์นสโตน[SCO PR-8] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 1 [SCO PR-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
2-0
0-0 |
ลิฟวิงสตัน[SCO PR-9] 2 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
คาราบาวคัพ (EFL Cup) | |||||
FT 01:45 | [ENG PR-13]อาร์เซน่อล |
3-0
1-0 |
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[ENG L1-7] 2 | -2.25 ▲▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 01:45 | [ENG LCH-18]มิลล์วอลล์ |
0-2
0-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้[ENG PR-12] | +0.75 ▼▼+0.25 ▲▲▲+1 |
|
FT 01:45 | 2 [ENG PR-16]วูล์ฟแฮมป์ตัน |
2-2
1-2 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-7] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 [ENG PR-1]เชลซี |
1-1
0-0 |
แอสตัน วิลล่า[ENG PR-10] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:45 | [ENG PR-3]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด |
0-1
0-1 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-8] 1 | -1 | |
wales challenge league cup (wales challenge league cup) | |||||
FT 01:45 | 3 [WAL FAWCN-11]Penrhyncoch |
1-3
1-2 |
Pontypridd[WAL FAWCS-2] 2 | +0.75 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 1 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด |
2-2
0-1 |
เซนต์ มอชแทส 1 4 | +0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:45 | 4 Oeirense |
2-0
2-0 |
AA Corisabba 4 | -0.75 | |
FT 01:45 | 3 โคเมอเชียล-เอสพี |
1-3
1-1 |
Caicara EC 4 | +0.5 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:45 | 3 1 CA Chaco For Ever Reserves |
1-1
1-1 |
C.U.N.E. 2 | -0.75 | |
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | 1 [5]อองเช่ร์ |
0-0
0-0 |
โอลิมปิก มาร์กเซย[2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 6 1 [20]เม็ตซ์ |
1-2
1-1 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[1] 2 | +2 ▼▼+1.5 ▲+1.75 |
|
FT 02:00 | 1 [9]โอลิมปิก ลียง |
3-1
0-1 |
ทรัวส์[13] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 2 1 [7]ลอริยองต์ |
1-0
1-0 |
นีซ[4] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 1 [3]ล็องส์ |
0-1
0-0 |
สตารส์บูร์ก[12] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 02:00 | 1 [4]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
3-1
1-0 |
เอสซี ฮีเรนวีน[6] 2 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
FT 02:00 | 1 [18]พีอีซี ซโวลล์ |
1-1
1-1 |
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม[11] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 4 1 [14]บลูมมิ่ง |
0-1
0-0 |
Real Tomayapo[13] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | 3 [3]เปอร์โต มอนต์ |
1-0
1-0 |
ซีเอสวายดี บราเนกเชีย[16] 2 | -0.5 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:00 | 3 Albion FC |
1-0
0-0 |
ซีเอยูเวนตูเด้ 3 | -0.25 ▼+0 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 3 อีซี ทีโมน |
1-2
1-1 |
ปีเอาอี 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ลีกฟุตบอลหญิงแห่งชาติกัวเตมาลา (Guatemala Liga Nacional Women) | |||||
FT 02:00 | 2 FCF El Estor (W) |
3-2
2-1 |
FC Cremas (W) 2 | +2.5 ▼▼▼ ▼+1.5 |
|
Republic of Ireland U19 Cup (Republic of Ireland U19 Cup) | |||||
FT 02:10 | 2 โบฮีเมียนส์(ยู 19) |
3-1
1-1 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 4 | -2.25 ▼-2 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 03:00 | 2 [2]เรอัล มาดริด |
6-1
3-1 |
มายอร์ก้า[10] 1 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 03:00 | 1 [15]บียาร์เรอัล |
4-1
2-1 |
เอลเช่[12] 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 03:00 | 1 เดปอร์ติโบ กีโต้ |
1-1
0-1 |
กัวเลซีโอเอสซี 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 03:00 | 2 Chacaritas SC |
4-1
2-1 |
Guayaquil SC 3 | -0.5 | |
โปรตุเกส ลีก คัพ (Portuguese League Cup) | |||||
FT 03:15 | 2 [POR D1-15]ฟามาลิเคา |
5-0
1-0 |
เปนาฟิลด์[POR D2-6] 1 5 | -1 ▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 03:15 | 2 [PAR D2-9]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา |
2-3
1-1 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[PAR D1(c)-4] | +0.25 ▲+0.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 1 [3]สปอร์ติ้งคริสตัล(N) |
1-3
0-2 |
คาร์ลอส แมนนุซซี่[4] 4 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:30 | 2 [8]เอ็มซีโอ อุจดา |
0-2
0-0 |
เฟร์ ราเบท[16] | +0 | |
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League) | |||||
FT 03:30 | [3]เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ |
1-1
0-1 |
ฮาร์เบอร์วิว[6] | - | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 03:45 | 4 |
1-1
0-1 |
Club Cachorros 3 | -0.25 | |
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 04:00 | 1 Juventud Pinulteca FC |
1-1
0-0 |
Chimaltenango FC 1 4 | -0.75 | |
FT 04:00 | 2 เดปอร์ติโบซานเปโดร |
5-0
3-0 |
Plataneros La Blanca 5 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 04:00 | 5 CSD Agua Blanca |
1-3
0-0 |
ซาคาชิสปาส จีที 1 | +0 | |
FT 04:00 | 3 เดปอร์ติโว มิกต์แลน |
1-1
1-0 |
เดปอร์ติโวมีชโก 4 | -0.5 | |
FT 04:00 | 3 คลับ ออโรร่า |
4-0
3-0 |
เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 2 | -0.5 | |
แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ (แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ) | |||||
FT 04:10 | 1 [Can PL-6]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
1-3
1-1 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[MLS-5] 1 | +1 ▼+0.75 |
|
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina) | |||||
FT 04:10 | 3 [ARG D1-10]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า(N) |
3-3
2-1 |
ราซิ่ง คลับ[ARG D1-7] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:30 | 3 [13]เฟอร์นันเดซ ไวเอิล |
2-2
2-0 |
ซานหลุยส์ คิวโลต[14] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 04:30 | 3 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) |
1-0
1-0 |
โรชา เอฟซี 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 4 [17]วิตอเรีย บีเอ |
0-0
0-0 |
กอริติบ้า พีอาร์[1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 2 [8]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
1-1
0-0 |
ซีดี เมกาเลนซ์[9] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 1 [8]ตลัซกาลาเอฟซี |
0-0
0-0 |
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส[10] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 05:00 | อเวนิดา อาร์เอส |
3-1
1-1 |
เซา เกเบรียล อาร์เอส 6 | -1.5 ▼-1.25 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 05:15 | 1 [BRA D1-4]บรากันติโน้ |
2-0
1-0 |
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[PAR D1(c)-7] 2 | -0.75 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 05:15 | 4 [8]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์(N) |
0-0
0-0 |
เดอะ สตรองเกสต์[2] 4 | +0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:20 | [7]ดิปอรเต่ส เตมูโก |
2-0
1-0 |
ซาน มาร์คอส[6] 1 1 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 05:30 | 3 อิมอเร่ อาร์เอส |
1-0
0-0 |
Garibaldi 1 | -3 ▲▲-3.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 2 1 [BRA CCD1-4]ยูเวนตุสเอสซี |
0-2
0-0 |
คริคูม่า[BRA D3B-4] 2 | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 06:00 | 3 [(c)-6]มานากัว เอฟซี |
3-1
1-0 |
เดปอร์ติโวโอโกตัล[(c)-7] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 06:00 | 3 กวารานี อาร์เอส |
0-1
0-0 |
อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 3 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 06:00 | 1 GA Farroupilha/RS |
1-0
0-0 |
Gloria RS 2 | +0.25 ▼+0 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |