ราคาบอล.cc







ผลบอล 24 กันยายน 2564ผลบอล 23 กันยายน 2564ผลบอล 22 กันยายน 2564ผลบอล 21 กันยายน 2564ผลบอล 20 กันยายน 2564ผลบอล 19 กันยายน 2564ผลบอล 18 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 22 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:10 Santos AP 0-0
0-0
Trem-AP -0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 3 [15]รีล โปโตซี่ 3-0
1-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[11] 1 6 -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 06:30 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) 8-0
5-0
ปารากวัย (ญ)[50] -6.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:30 [PAR D2-7]Sportivo Ameliano(N) 2-1
1-1
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[PAR D2-6] 4 +0
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
06:30 [3]Forge FC
เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี[6] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:00 1 [28]เม็กซิโก (ญ) 2-0
1-0
โคลัมเบีย(ญ)[26] 3 -0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 5 Club Atletico Porteno 1-1
0-1
ซีดี เอล นาซิอองนาล 4 +0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:00 1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) 2-0
0-0
แรมปรา จูเนียร์ 3 -0.75
-0.5
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 07:00 1 Forge FC 0-0
0-0
ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1 +0
-0.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 07:10 3 [13]Talleres Rem de Escalada 1-1
0-0
ลอส อันเดส[7] 1 +0
-0.5
-0.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 1 [BRA D1-2]พัลไมรัส 0-0
0-0
อัตเลติโก มิไนโร่[BRA D1-1] 1 +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 5 [8]เนาติโก (พีอี) 1-2
0-1
ลอนดริน่า พีอาร์[18] 5 -0.5
-0.75
FT 07:30 2 [15]วิลา โนวา 0-0
0-0
คอนฟิแองก้า[19] 3 -0.25
-0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 07:40 1 [13]Expreso Rojo 0-0
0-0
ยูเนียน แมกดาเลนา[4] 2 +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 08:00 [36]คอสตาริกา (ญ) 3-2
2-0
ปานามา (ญ)[59] -
Peru B League (Peru B League)
FT 08:30 1 แอทเลติโก้ กรัว(N) 2-0
2-0
FC Carlos Stein 1 -0.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
Postp 08:30 [2]Cavalry FC
Valour[5] -
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 08:35 3 [13]ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0-1
0-1
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[11] 3 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 1 1 [11]เอฟซี ฮัวเรซ 1-0
1-0
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[7] 3 +0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
Postp 09:00 [2]เรอัล เอสเทล
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[3] -
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 09:00 2 [GUA D1(a)-11]กัวสตาโตยา(N) 1-1
1-1
อลาจูเรนเซ่[CRC D1(a)-6] +0
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 09:00 RSIPF Royals (w) 0-0
0-0
Solright FC (w) 1 -0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 [1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 3-1
1-0
คอร์เรคามินอส ยูเอที[15] 2 -1
-1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 [8]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
0-0
แดกู เอฟซี[3] 3 -0.25
+0
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 12:00 1 Frigates Utd (W) 0-0
0-0
Koloale FC (W) 1 -0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 1 [7]Gangwon II 4-1
0-0
FC Namdong[13] 1 -0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 [4]ซูวอน ซิตี้(N) 3-1
0-0
ซองนัม เอฟซี[9] -0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 2 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 3-1
0-0
เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1 -0.5
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 2 อัลเลียนเซ่เอฟซี 3-4
1-3
Khukh Arslanguud 1 1 -0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 [5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 2-1
1-1
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[4] 2 +0
-0.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 2-2
2-1
แก็บ(สำรอง) -0.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 นากาเวิลด์ เอฟซี 1-2
0-0
สะเวย์ เรียง เอฟซี 1 +0
FT 15:30 2 National Police Commissary 4-3
2-2
มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 4 +0.5
+0.25
Australia Brisbane Capital League 1 Reserves (Australia Brisbane Capital League 1 Reserves)
Pend 15:30 Slacks Creek Reserve
Logan Metro Reserves -
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 16:00 [JPN D1-14]กัมบะ โอซาก้า 4-1
3-0
โชนัน เบลมาเร่[JPN D1-16] 2 -0.25
-0.5
+0
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 16:00 [ITA YL BB-1]ลาซิโอ(เยาวชน) 2-0
0-0
เรจจิน่า(ยู19)[ITA YL BB-10] -1.5
-1.75
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 2 1 อุกเยนอคาเดมี 4-0
3-0
Tensung FC 1 -1
-0.25
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 16:00 Southern Samity 2-3
0-0
Bhawanipore +1.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 2 CSS Lugoj U19 3-1
1-0
CS Luceafarul Oradea U19 1 +0.75
FT 16:00 2 FC Academica Clinceni U19 0-4
0-2
Farul Constanta U19 +1
+1.75
FT 16:15 5 CSS Caransebes U19 0-3
0-0
CSM Resita U19 2 +1.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 16:30 3 [RUS D2U-8]ไดนาโม บรานัวล์ 0-1
0-1
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด[RUS PR-8] 3 +1.5
+1
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:30 3 [1]อัลบานี ครีก 3-0
1-0
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[4] 1 -1.75
-2
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 16:30 Mitchelton U23
Holland Park Hawks U23 -
FT 16:30 2 Gold Coast United U23 1-1
0-1
Peninsula Power U23 2 +0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:45 1 บริสแบน ซิตี้ 7-2
3-2
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 -1.5
-1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [11]เอฟซี โซล 0-0
0-0
อินชอนยูไนเต็ด[7] 3 +0.25
-0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [10]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
0-0
เซเรโซ โอซาก้า[11] 2 -0.25
-0.5
FT 17:00 1 [7]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-2
0-0
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] +0.25
+0.5
FT 17:00 1 1 [8]เอฟซี โตเกียว 1-1
1-1
นาโกย่า แกรมปัส เอต[3] -0.25
+0
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 17:00 ทาฟริย่า 1-3
1-2
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1 3 +1.5
+1.25
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 17:00 1 [BUL D2-12]Marek Dupnitza 0-2
0-2
เลฟสกี้ โซเฟีย[BUL D1-10] 1 +0.5
+1.25
+1
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 17:00 [72]อิหร่าน (ญ)(N) 5-0
3-0
บังกลาเทศ (ญ)[137] -0.75
-1.25
-1.75
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
FT 17:00 กานา ( ญ ) ยู 20 3-0
0-0
มอริเตเนีย(ญ) ยู 20 -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 1 [7]ปูซานไอปาร์ค 1-1
1-0
โซล อี-แลน เอฟซี[9] 2 -0.25
+0
+0.25
เคนยา คัพ (Kenya Cup)
FT 17:00 3 ทัสเคอร์ 1-1
0-0
กอร์ มาเฮีย 1 3 -0.5
-0.25
-0.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:30 1 [11]บริสเบน เคไนท์ส 1-3
0-1
เดอะ แกป บีพีแอล[12] 1 -1
-0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:30 [11]Slack Creek 3-1
2-0
โลแกน เมโทร[4] +1.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:00 1 [6]เอฟเค แวน 1-2
1-1
เอฟซี โนอาห์[7] 4 +0.25
18:00 [7]เอฟซี โนอาห์
เอฟเค แวน[6] -0.25
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
Postp 18:00 [40]จีน-ไต้หวัน (ญ)
บาห์เรน (ญ)[85] -
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 2-0
1-0
Chambishi FC 3 -1.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 1 พนมเปญ เอฟซี 3-1
0-0
Kirivong Sok Sen Chey 1 -2
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 18:00 2 Kelen SC 1-3
0-0
เวซสเพรม เอฟซี 2 +0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 3 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 2-0
0-0
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 2 -1.25
-0.5
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 [6]Ravshan Kulob 1-2
1-1
CSKA Pamir Dushanbe[4] -
FT 18:00 3 [10]FC Kuktosh 2-1
2-0
FC Istaravshan[3] 3 +0.25
FT 18:00 [8]ดูชานเบ-83 1-2
0-0
FK Eskhata[7] +0.5
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 18:00 Erchim B
Shonkhoruud -3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:15 1 Slavoj Vysehrad U19 3-1
3-0
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 19) 1 +1.25
+1.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:15 แยงไกเยอร์ 1-2
0-2
โซรัซ FK อูลกัช -0.25
+0
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 18:30 Butrinti Sarande 1-1
0-1
เคเอฟ ลาซี -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:30 ชูตัน กูซาร์ 2-2
1-1
เอรัล นิวคัส -0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:30 คาราบัค 2 2-1
0-0
ซัมกายิต เอฟเค 2 -
FT 18:30 คาราบาจโลคบาตัน 1-1
0-0
เอฟเคคาปาร์สคันก่า -
FT 18:30 ซากาตาล่า เอฟเค 3-0
1-0
ตูราน โตวูซ -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 3 1 [A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 0-2
0-1
คุนชาน เอฟซี[B-3] 1 4 -0.75
-0.5
-0.75
FT 18:35 1 [1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 3-0
3-0
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[6] -2.25
-2.75
-2.5
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 19:00 2 [RUS D2S-7]ลีเจียน ไดนาโม 1-1
0-0
เอฟซี อูฟา[RUS PR-12] 2 +1.25
+0.5
+1.25
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 19:00 1 LNZ Lebedyn 2-1
1-1
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1 5 +1
+0.5
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 19:00 2 [ROM D1-8]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
0-0
โบโตซานี่[ROM D1-2] 3 +0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 19:00 [N-2]เยอร์การ์เด้น (ยู 21) 1-2
0-1
GIF Sundsvall U21[N-4] -2
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 19:00 3 1 [KAZ PR-7]เอฟเค คัสไป 0-0
0-0
โลโคโมทีฟ อัสตานา[KAZ PR-1] 7 +0.75
+0
FT 19:00 1 [KAZ PR-9]เอฟเค ทารัซ 0-0
0-0
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[KAZ PR-10] 3 +0
-0.25
+0
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 19:00 เบซ่า 1-0
0-0
ปอกราเดตส์ -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 19:00 [ITA YL BB-2]อัสโคลี่(เยาวชน) 2-1
0-0
โฟรซิโนเน่(เยาวชน)[ITA YL BB-4] -
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 19:00 1 Diosgyori VTK II 2-3
1-1
Bekescsabai Elore SE II 1 4 +0.25
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 19:00 5 1 [HK PR-1]คิดชี 1-1
1-0
อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล[HK PR-2] 4 -0.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 19:30 [POL PR-11]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2-0
1-0
ราดอมเมียร์ก ราดอม[POL PR-9] -0.25
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 19:30 2 [120]ปาเลสไตน์ (ญ) 0-2
0-0
มาเลเซีย (ญ)[92] +0.5
+0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 Silver Strikers 3-0
3-0
Ntopwa United FC 1 -1.5
-1.25
FT 19:30 Big Bullets FC 1-1
1-1
Mafco -0.75
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 20:00 3 [RUS D2WA-4]Kairat Moskva 0-3
0-1
เทเลค กรอซนี่ย์[RUS PR-11] 2 +1.5
+1.75
+1.5
FT 20:00 6 [RUS D2WA-2]เอฟเค เลนินกราเดทส์ 0-2
0-1
เอฟซี คราซ์โนดาร์[RUS PR-6] 3 +1.5

+2.5
+3.25
FT 20:00 [RUS D2CA-8]FK Znamya Noginsk 0-10
0-4
ครีลย่า โซเวียตอฟ[RUS PR-10] 1 +1.5
+2.25
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 20:00 1 [BUL D2-14]Sportist Svoge 0-1
0-0
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย[BUL D2-6] 1 +0.5
+0.75
+0.5
FT 20:00 บันสโก 1-2
1-1
พีริน บลากอเยฟกราด -
FT 20:00 Septemvri 98 Tervel 0-1
0-1
Septemvri Simitli -
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 2 [8]ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 2-2
1-1
อามาซูลู[14] 4 -0.25
เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ (เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ)
FT 20:00 1 [MKD D2W-8]KF Veleshta 0-1
0-1
เอฟเค ชคูปิ[MKD D1-1] 1 +2
FT 20:00 FK New Stars 1-4
1-2
โบเรค เวเลส -
FT 20:00 [MKD D2E-5]Pehchevo 0-2
0-1
เอฟเค สเกนดิจา 79[MKD D1-6] +1.5

+2.75
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 20:00 [ITA YTHLP1-7]เลชเช่(ยู20) 2-1
2-1
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)[ITA YL BB-12] 1 -2.25
FT 20:00 1 [ITA YL BA-7]เบรสชา(เยาวชน) 6-0
2-0
ปอร์เดโนเน(เยาวชน)[ITA YL BA-2] 1 -1
-0.5
FT 20:00 [ITA YL BA-5]ปาร์ม่า(เยาวชน) 2-2
1-1
ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)[ITA YL BA-4] 3 -0.25
-0.75
FT 20:00 1 [ITA YTHLP1-18]เปสคารา(เยาวชน) 3-2
0-1
สเปเซีย(เยาวชน)[ITA YL BB-7] 1 -1.25
-0.5
FT 20:00 [ITA YTHLP1-4]เจนัว(เยาวชน) 0-2
0-0
อะเลสแซนเดรีย(ยู19)[ITA YL BA-13] -2.75
FT 20:00 [ITA YTHLP1-5]โตริโน่(เยาวชน) 3-0
1-0
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)[ITA YL BA-8] 1 -1.5
FT 20:00 2 [ITA YTHLP1-11]เวโรน่า (เยาวชน) 2-1
0-1
เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)[ITA YL BA-1] -1.25
-1
FT 20:00 1 [ITA YTHLP1-3]กาญารี่(เยาวชน) 4-0
2-0
S.S.D. Monza 1912 Youth[ITA YL BA-3] -0.75
-0.25
FT 20:00 2 [ITA YTHLP1-14]เอซี มิลาน(เยาวชน) 6-0
2-0
โคโม (ยู 20)[ITA YL BA-11] 3 -1.75
-1.5
-1.75
FT 20:00 2 1 [ITA YTHLP1-17]โบโลญญ่า(เยาวชน) 2-2
0-2
ปิซา(ยู 19)[ITA YL BB-3] -1.25
-1
-0.75
FT 20:00 [ITA YTHLP1-6]นาโปลี(เยาวชน) 2-0
1-0
เบเนเวนโต้ (เยาวชน)[ITA YL BB-6] 1 1 -0.25
+0
-0.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [11]Venda 0-0
0-0
โจโม คอสมอส[16] -
FT 20:00 [6]ฟรี สเตท สตาร์ 2-1
2-0
ทีเอส สปอร์ติง[5] -
FT 20:00 [15]Pretoria Callies 1-2
1-1
เจดีอาร์ สตาร์[9] -
FT 20:00 [10]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 4-0
3-0
ริชาร์ดส์ เบย์[13] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 6 [S-13]FK Kuban Kholding 4-0
2-0
โรเตอร์ โวลโกกราด บี[S-15] 2 -1
-0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 20:00 3 โอเรียนทอล 1-1
1-1
ซาลุส 3 7 -0.25
+0
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 20:00 1 Kafue Celtic FC 1-2
0-0
Indeni FC 4 +0
FT 20:00 1 Prison Leopards FC 2-1
0-1
เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 5 +0
FT 20:00 กรีน อีเกิลส์ 0-0
0-0
ลูซากา ไดนาโมส์ 2 +0
-0.25
FT 20:00 3 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 1-2
0-0
Buildcon FC 2 -0.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 20:00 2 วิลล่า เอสปาโนลา(ยู 19) 0-0
0-0
อัลบิออน เอฟซี (ยู 19) 1 -0.25
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 20:00 SC Caronnese 2-0
2-0
Sangiuliano City Nova 1 -0.25
+0
FT 20:00 1 เอเอสดี บรูซาปอร์โต 1-1
0-1
การาวัจจิโอ 3 -0.25
FT 20:00 1 Sangiovannese 0-2
0-1
ปราโต้ 3 +0
FT 20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 5-1
2-0
ไรติ 3 -0.25
FT 20:00 3 ยูเอสดี บิตอนโต 1-0
0-0
FB Brindisi 1912 3 -0.75
-0.5
Pend 20:00 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์
ASD Lornano Badese -0.5
FT 20:00 3 ASD Cartigliano 4-0
2-0
เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 3 -0.25
+0
FT 20:00 ริมินี่ 1-1
0-1
เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 2 -0.5
FT 20:00 1 เอซี เมสเตร่ 2-3
1-1
มอนเตเบลลูนา 1 -0.75
FT 20:00 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 2-2
0-0
ASD Pro Livorno 2 -0.25
+0
FT 20:00 2 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 2-1
2-1
Sona 3 -0.75
-0.5
FT 20:00 3 FC Messina 1-1
1-1
ASD San Luca -0.25
-0.5
+0
FT 20:00 2 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 3-2
1-1
เลคนาโน 1 5 -0.25
FT 20:00 2 USD Casatese 2-3
1-1
เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 1 -0.5
FT 20:00 เอพริลเลีย 2-0
1-0
เอเอสออสเตียแมร์ 1 2 -0.5
FT 20:00 1 ASD Caldiero Terme 3-0
1-0
จีเอสดี แอมโบรเซียนา 1 -0.5
FT 20:00 2 เอเอสดี บรา 0-1
0-0
FC Vado 2 -1.25
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 20:30 3 [CRO D2-11]Radnik Sesvete 2-2
0-1
วาร์เท็กซ์[CRO D2-13] 1 4 +0
FT 20:30 NK Belisce 4-0
3-0
เอ็นเค วิโนกราดาร์ -2

-3
FT 20:30 ซาเกร็บ 0-1
0-1
Oriolik 3 +0
FT 20:30 3 [CRO D2-4]Bijelo Brdo 1-0
1-0
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย[CRO D2-14] 3 -0.25
Pend 20:30 เอ็นเคโครเอเชีย เซสเวตต์
Varteks Varazdin +0
FT 20:30 บีเยลอวาร์ 1-5
0-3
รูเดส +1
+1.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 20:30 2 Orleta Radzyn Podlaski 2-3
2-2
Lechia Zielona Gora 3 -0.5
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 20:30 2 [CZE CFLB-13]FK Zbuzany 1953 1-2
0-2
สโลวัคโก้[CZE D1-5] 1 +2.25

+3.25
FT 20:30 3 [CZE CFLB-9]เอฟเค พรีเปเร่ 0-1
0-0
เบามิต ยาโบลเนค[CZE D1-9] +2
+2.25
FT 20:30 3 [CZE D2-8]เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-4
0-0
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-8] +0.5
+1
+1.5
FT 20:30 2 [CZE D2-16]ทริเน็ค 0-1
0-0
เทปลิเซ่[CZE D1-16] 1 +0.75
+0.25
+0.5
FT 20:30 2 [CZE D1-15]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-0
1-0
เอ็มเอฟเค ชรูดิม[CZE D2-15] 1 -1.5
-1.25
-2
FT 20:30 3 [CZE CFLB-2]เอสเค ซาปี้ 0-4
0-1
ฮราเดตส์กราลอเว[CZE D1-7] 1 +1.5
+1
+1.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 20:30 [7]ราดนิคกี้ 1923 2-1
2-1
โบแร็ค คาแค็ก[14] 1 -0.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 20:30 5 1 [SVK D2-3]เคเอฟซี โคมาร์โน 0-0
0-0
ดูนาจสก้า สเตรด้า[SVK D1-6] 2 +1
+1.75
FT 20:30 MFK Spartak Medzev 1-3
1-1
ฮูเมนเน่ +1.5
+2.25
FT 20:30 1 OFK Trebatice 0-9
0-3
ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1 +2.75
+3
FT 20:30 1 Spartak Medzilaborce 0-0
0-0
Vranov +1.25
FT 20:30 2 1 Novohrad Lucenec 2-5
0-1
เอฟเค โคซิค 2 +1.25
FT 20:30 โลโคโมติว่า โคซิเช 1-2
0-2
โอเดว่า ลิปานี่ +1.25
+1.5
FT 20:30 2 OK castkovce 1-1
1-1
FK Puchov 2 +0.75
Postp 20:30 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
เอสเอฟเอ็ม เซเนค -
FT 20:30 3 TJ Nafta Gbely 0-3
0-1
เอฟเค เซนิก้า 1 +3
+3.25
FT 20:30 4 [SVK D2-4]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-1
1-0
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[SVK D2-1] 2 +0
FT 20:30 Jednota Banova 0-0
0-0
เอ็มเอสเค ซิลิน่า +2.25
+2.5
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 20:30 2 1 [ROM D2-7]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-1
0-0
โปลิ ทิมิโซอาร่า[ROM D2-15] 1 1 -0.25
+0
-0.25
FT 20:30 2 CA Oradea 0-1
0-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 3 +0.5
+0.25
FT 20:30 1 CSM Slatina 1-2
1-0
ดูนาเรีย คาลาราซี 3 -0.25
-0.5
FT 20:30 1 [ROM D2-6]กลอเรีย บูซัว 1-1
0-1
เอฟซีคลินเซนิ[ROM D1-16] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 20:30 1 [ROM D2-16]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-1
0-1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[ROM D1-10] 3 +0.25
FT 20:30 1 [ROM D2-3]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
0-0
กาซ เมตาน เมดิอัส[ROM D1-14] 2 +0
+0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:30 1 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 2-0
1-0
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 1 +0.25
FT 20:30 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 2-1
0-0
Ironi Nesher U19 1 4 -0.5
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 20:30 ซาบาห์ 2 1-0
0-0
เคชล่าเอฟเค 2 -
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 20:45 3 [CZE CFLA-8]โลโค ทาวิน 2-2
0-1
บานิค ออสตราว่า[CZE D1-4] 4 +2
+2.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 20:45 [1]อัล-ดูฮาอิล(N) 3-1
1-0
อัล การาฟา[3] 2 -1.25
-1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:45 7 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 1-3
1-1
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1 +0
FT 20:45 2 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 2-1
1-0
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 3 -0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 21:00 2 [10]กาเซียนเท็ป B.B. 1-0
1-0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค[18] 1 +0
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 21:00 3 [CRO D2-3]NK Orijent Rijeka 1-4
0-1
ดินาโม ซาเกร็บ[CRO D1-3] 1 +2.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 21:00 3 1 Gawin Sleza Wroclaw 3-2
1-0
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 +0.75
FT 21:00 3 Concordia Elblag 0-2
0-1
Unia Skierniewice 2 +0.5
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 21:00 1 [CZE D2-4]เอสเค ลิเซน 0-3
0-2
สปาร์ตาปราก[CZE D1-3] +2
+1.5
+2
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 21:00 2 [11]เอ็นเค เครสโก 0-1
0-1
เอ็นดี กอริก้า[2] 1 +1
FT 21:00 2 [15]Jadran Dekani 0-0
0-0
NK Bilje[12] 2 +0
+0.25
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 21:00 3 1 [UKR D2-7]โวลิน ลุตส์ค 0-0
0-0
เอฟซี มาริอูพอล[UKR D1-15] 1 +0.75
+0.25
FT 21:00 4 [UKR D2-15]Vpk Agro Magdalinovka 1-2
0-1
ดนีปรอ-1[UKR D1-3] 3 +2
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 21:00 1 [7]Leotar 2-1
1-1
Rudar Prijedor[10] 3 +0
-0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 21:00 1 [1]อารารัต 3-0
0-0
บานานต์ส[5] -0.75
-0.5
-0.75
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 21:00 1 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3-0
1-0
ไกเซอร์ คีซีรอดา[KAZ PR-13] 1 -1.75
-2.5
FT 21:00 [KAZ PR-2]โทบอล คอสตาเนย์ 1-0
0-0
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[KAZ PR-4] 3 -1
-1.25
-0.75
แอลเบเนีย คัพ (แอลเบเนีย คัพ)
FT 21:00 2 ลุชเนีย เคเอส 0-3
0-2
Tomori Berat 1 +0.25
+0.5
FT 21:00 Shkumbini Peqin 0-3
0-2
เอสเค ติรานา -
FT 21:00 เตอร์บูนี่ ปูเก้ 0-3
0-3
ปาร์ติซานี ทิราน่า -
FT 21:00 KF Oriku 1-2
1-1
เคเอส บีริซ บอลช์ -
FT 21:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 1-1
0-0
Apolonia Fier -
FT 21:00 เอฟเค โวร่า 2-1
0-0
KS Korabi Peshkopi -
FT 21:00 KS Veleciku Koplik 0-3
0-2
สเกนเดอร์บู กอร์ซ -
FT 21:00 Laberia 2-1
1-1
วัลลัซเนีย -
FT 21:00 เบซีลีดจา เลซ 0-0
0-0
Burreli -
FT 21:00 เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค 1-0
0-0
เคเอส ดินาโม ติรานา -
FT 21:00 KF Maliqi 0-0
0-0
เคเอส กูเกซี -
FT 21:00 KS Elbasani 0-2
0-1
เคเอส คาสตริโอติ -
FT 21:00 Luzi 2008 1-4
1-2
ตูตา เดอร์เรซ -
FT 21:00 Turbina Cerrik 1-1
1-0
Egnatia -
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 21:00 4 [ITA YL BB-9]โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 3-2
1-0
โครโตเน่ (เยาวชน)[ITA YL BB-8] 3 -0.5
-0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:00 1 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1-1
0-1
มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 3 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 1 1 [9]มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 1-0
0-0
โตลูกา(ยู 20)[3] 1 4 -0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 2 [12]FK Radnicki Sremska Mitrovica 3-0
2-0
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[14] 2 -0.5
FT 21:00 1 [9]FK Loznica(N) 2-0
0-0
Timok[10] 3 -0.75
FT 21:00 1 [16]Kabel Novi Sad 0-3
0-2
IMT Novi Beograd[5] 3 +1
+0.75
FT 21:00 4 [1]อินดิจา 5-3
3-2
FK Graficar Beograd[15] 1 -0.75
-1
-0.75
FT 21:00 3 [8]FK Zeleznicar Pancevo 3-0
2-0
Mladost Novi Sad[3] 4 -0.25
FT 21:00 2 [6]เอฟเค แรด เบลเกรด 2-1
2-0
Zlatibor Cajetina[11] 2 -0.5
-0.75
-0.5
FT 21:00 1 [4]FK Zarkovo 1-3
0-1
แมควา ซาแบค[2] 3 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 0-1
0-0
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 -
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 21:00 3 Mohacs 0-0
0-0
อีเอสเอ็มทีเค 3 +0.5
+0.25
FT 21:00 2 BKV Elore 3-1
2-1
Fuzesgyarmati SK 1 -1
-1.25
FT 21:00 ETO Akademia 1-0
1-0
RCO Agde -0.25
FT 21:00 1 DEAC 4-2
2-0
Kisvarda II 1 -0.25
-1
FT 21:00 2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 1-0
0-0
ปาคซิ เซ 2 1 2 +0
-0.25
FT 21:00 2 Rakosmenti KSK 1-2
1-0
วัค-ดูนาคันยาร์ 3 -0.25
FT 21:00 2 Gyirmot FC Gyor II 1-2
0-1
Beech Sigit 1 5 -0.25
FT 21:00 1 ทาทาบันย่า 0-2
0-2
บีวีเอสซี 4 +0.25
+0
FT 21:00 เซกรัล 2-1
0-0
Ferencvarosi TC B 1 3 +0.5
+0.25
+0.5
FT 21:00 2 Andrashida SC 0-4
0-3
โกมาโรม วีเอสอี 3 +0.25
+0.75
FT 21:00 3 Balatonfuredi FC 1-0
0-0
คาโปสวาร์ 3 -1
FT 21:00 2 เอฟซี ดาบาส 0-0
0-0
โมโนริ เอสอี 1 -0.5
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 21:00 1 [12]ดีนาโมซาเกร็บ 2(N) 1-1
0-1
เอ็นเค โซลิน[6] 1 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 2 ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย 1-0
0-0
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 3 -0.75
-1
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 21:00 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 2-1
1-0
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 2 -0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 21:00 4 โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) 2-2
2-0
ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) -0.75
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 21:00 1 Riopardense RS 0-3
0-2
เซา โจเซ่อาร์เอส 2 +3.75
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 21:15 3 [CZE CFLB-6]สโลวาน เวลวารี่ 2-4
2-0
สลาเวีย ปราก[CZE D1-2] 1 +3
+3.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 21:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 1-2
1-1
นอร์ดเจลแลนด์ +2.25
+2
+2.5
FT 21:30 คเจลเลอรูบ 0-5
0-2
มิดทิลแลนด์ +4
+4.25
+4
FT 21:30 1 Aalborg Chang 1-1
1-1
IF Lyseng 3 +1
+0.75
+1.25
FT 21:30 2 วอนลอส 3-4
1-1
เวเจิล +1.75
+1.5
+2
FT 21:30 1 บี 1913 โอเดนเซ่ 3-4
0-2
ซอนเดอร์ไจสกี 1 +3.25
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 21:30 2 รูดาร์ลาบิน 2-0
2-0
เอ็นเคสปลิต 1 +0
-0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 21:30 4 [8]ยูเวนตุส(ยู 23) 2-1
1-1
ตริเอสติน่า[16] 4 +0
+0.25
+0
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 21:30 รัสเซีย (ฟุตซอล)(N) 3-2
2-1
เวียดนาม (ฟุตซอล) -5
-4.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 21:30 3 Maccabi Tel Aviv U19 1-1
0-0
ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 4 -1
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 21:30 3 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 3-0
1-0
เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 2 -0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 21:30 3 FC An der Fahner Hohe 0-4
0-4
international Leipzig FC +0
-0.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 21:30 4 Sammaurese 0-1
0-1
ราเวนน่า 1 +0.25
+0
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 22:00 1 [NOR AL-6]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3-1
1-1
คริสเตียนซุนด์ บีเค[NOR D1-3] +0.5
+0.75
+0.5
FT 22:00 2 [NOR AL-16]โกรลุด 2-2
2-1
ลีลล์สตรอม[NOR D1-5] 1 +1.5
+1.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 22:00 3 [RUS D2CA-2]มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1-1
0-1
เอฟเค คิมกี้[RUS PR-15] 2 +1.25
+1.5
+1.25
FT 22:00 1 [RUS D2S-12]สตาฟโรพอล-2009 0-6
0-3
ดินาโม มอสโก[RUS PR-3] 2 +1.75
+2.5
+2.75
FT 22:00 3 [RUS D2CB-2]ดินาโม บรีอันสค์ 1-6
1-4
อาร์เซน่อล ตูล่า[RUS PR-13] 1 +1.25
+1
+1.5
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 22:00 [BUL D2-1]เอฟซี ฮีบาร์ 0-3
0-3
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[BUL D1-4] +1.25
+0.75
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 22:00 2 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-1
0-0
เซ็บซี่ 1 -0.25
+0
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 22:00 2 [1]ริกาสฟุทโบลา สโกลา 2-1
0-1
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] 4 -1
-0.75
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:00 4 [10]รีดอมเลีย(N) 0-2
0-1
ASK Bravo Publikum[2] 2 +0.25
+0.5
+0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 3 [7]มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0
0-0
Tshakhuma TM[16] 1 -0.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 22:00 1 [UZB D1-5]นาซาฟ การ์ชิ 6-0
5-0
โมฮัน บากอน(อินเดีย)[ISL-2] 4 -1
-1.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:00 4 [3]ซานติเอโก มอร์นิ่ง 2-1
1-0
โคเบรลัว[11] 1 1 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 22:00 2 [ITA YTHLP1-16]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 3-0
0-0
เปรูจา(เยาวชน)[ITA YL BB-11] 2 -1.75
-1.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:00 [1]อัล นาจาฟ 3-0
0-0
Al Diwaniya[20] -
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 22:00 2 Canadian SC 1-1
0-0
โคลอนซีเอฟ 1 +0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 22:00 2 Papai Perutz 1-2
1-0
UFC Nagykanizsa 1 +0
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:00 2 NK Tresnjevka 1-2
1-0
Zagreb Hask 5 -0.75
-0.5
FT 22:00 2 NK Ponikve 1-0
0-0
NK Lukavec 2 +0
FT 22:00 1 เอ็นเค มักซีมีร์ 1-3
0-2
เอ็นเคลุคโก้ 3 -0.5
-0.25
FT 22:00 2 GAJ Mace 5-0
0-0
NK Mladost Petrinja 4 -0.75
-1
FT 22:00 4 1 DUGO SELO 2-1
0-1
NK Zagorec Krapina 5 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:10 [TUN D1-6]Rejiche 2-0
2-0
ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ[TTLdA-2] +0
-0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 22:10 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0-1
0-1
ซีดี ซากาปา 1 -0.75
-1
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 22:15 2 [8]โอเอฟไอ เครเต้ 0-0
0-0
แอสเตราส ตริโปลิส[10] 2 +0
FT 22:15 2 [6]พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1-2
0-1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[4] 3 +1
+0.75
FT 22:15 [1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 4-1
1-0
อโพลลอน สมายร์นิส[14] -2
-2.25
-1.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:15 2 [10]อัล กาดาซิย่า 3-1
3-0
Al-Akhdoud[16] 1 1 -1.5
-1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:15 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 3-2
1-2
ซีดี พราวิอาโน 7 -1
-0.75
-1
FT 22:15 CD Colunga 0-2
0-1
UD Llanera 1 +0.25
FT 22:15 2 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1-1
1-0
SD Navarro CF 2 -1
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 22:15 2 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1-0
0-0
มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 2 -0.25
+0
FT 22:15 1 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 2-0
0-0
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 2 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 0-1
0-0
เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 3 +0.25
+0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 22:15 4 ทีเอสจี บัคนัง 0-3
0-1
SGV ไฟร์เบิร์ก 3 +1.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:15 2 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2-1
2-0
Bistra 4 +0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [8]ฮอนก้าเอสพู 0-1
0-0
คูพีเอส[2] 2 +0
+0.5
FT 22:30 4 [10]เอฟซี ฮาก้า 4-0
2-0
เอสเจเค ไซนาโจเอน[4] 2 +0
+0.25
FT 22:30 3 [7]อิลเวส แทมเปเร่ 2-0
1-0
ไอเอฟเค มารีฮามน์[9] 4 -0.75
-0.25
FT 22:30 [3]อินเตอร์ ตูร์คู 4-0
3-0
เอซี โอลู[11] -1.25
-1
-1.25
FT 22:30 2 [1]เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-2
0-1
เฮดไอเอฟเค[6] 4 -1.25
-1
FT 22:30 5 1 [12]เคทีพี ค็อตก้า 1-2
1-2
ลาห์ติ[5] 3 +0.5
+0.75
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 22:30 1 [POL D2-14]วิกรี่ ซูวอลกี้ 1-3
1-1
ลีเกีย วอร์ซอว์[POL PR-12] 1 +1.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:30 3 [8]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-2
0-1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[14] 2 +0
-0.5
FT 22:30 1 [3]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-2
0-1
คูคาริคกิ สตานคอม[5] 1 +0
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:30 ซีดี ทุยล่าร์ 1-3
1-3
เรอัล โอเบียโด้ บี +0.25
FT 22:30 เอล ซาน มาร์ติน 2-1
0-0
Real Titanico Laviana -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 3 [12]ทีพีวี แทมเปเร่(N) 2-1
1-1
คาริเนน โปเจ็ท[5] 1 +1.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 22:30 Aglianese 0-3
0-0
สแกนดิคซิ 1 -1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 22:45 3 UP Langreo B 0-0
0-0
SD Lenense 3 +0
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:45 3 [11]อีพีเอส เอสโป 2-1
1-1
อิลเวส แทมเปเร่ 2[10] 1 +0
+0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:50 [13]Bisha FC 0-1
0-0
โอฮูด มีดินา[3] 4 -0.25
+0
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 22:59 4 [10]ลัวซานนี สปอร์ท 1-6
0-2
ยัง บอยส์[3] 2 +0.75
+1.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 22:59 2 [15]แตร์นาน่า 3-1
0-0
ปาร์ม่า[12] 2 +0.25
+0
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:59 [DEN D1-10]เฟรมัด อเมเจอร์ 2-3
2-3
แรนเดอร์ส[DEN SASL-4] 1 +0.75
+1.5
FT 22:59 3 [DEN D1-6]ไนโคบิ้ง เอฟซี 3-0
2-0
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-2] 1 +2
+1.75
+1.5
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 22:59 3 เมดิมัวร์เย่ 0-1
0-1
เฮชเอ็นเคซิเบนิค +1.75
+2
นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น (นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น)
FT 22:59 [NOR AL-5]ซองน์ดาล 0-2
0-1
อาซาเน่ ฟุตบอล[NOR AL-9] 1 -1.5
-1
FT 22:59 5 [NOR D2B-12]นาร์โด เอฟเค(N) 2-2
2-1
เอฟเคอเรนดัล[NOR D2B-3] 3 +0.75
+0.5
+1
FT 22:59 3 [NOR AL-7]เรนเฮล์ม ไอแอล 1-1
1-0
อาเลซุนด์ เอฟเค[NOR AL-3] 1 +0
+0.25
FT 22:59 1 [NOR AL-12]ไบรน์ 1-4
1-2
โมลด์[NOR D1-2] 1 2 +1.5
+1
+1.25
FT 22:59 4 1 [NOR D1-8]วาเลเรนก้า 0-3
0-1
ออด เกรนแลนด์[NOR D1-11] -0.75
FT 22:59 [NOR AL-10]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 4-2
1-1
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ[NOR D1-14] 2 +0
FT 22:59 1 [NOR D1-9]สตรอมก็อดเซ็ท 5-1
2-1
สตาเบ็ค[NOR D1-16] -0.75
FT 22:59 ฮาร์สตัด 0-5
0-1
เอสเค บรานน์ 1 +2.75

+4.25
FT 22:59 1 [NOR D2A-6]อัลต้า 1-2
0-1
โบโด กลิมท์[NOR D1-1] 1 +1.75
+1.25
+1.5
FT 22:59 [NOR D2A-11]โมสส์ 1-7
1-4
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[NOR AL-13] +1
FT 22:59 [NOR AL-1]ฮามคาม 1-2
1-2
รัวฟอส[NOR AL-8] -0.75
-1
FT 22:59 2 [NOR D2B-8]Oygarden FK 0-5
0-3
ชาร์ปบอร์ก 08[NOR D1-12] +1.25
+1
+1.25
FT 22:59 [NOR D2A-1]คองสวิงเกอร์ 4-1
1-0
โฟรย่า FK[NOR D2B-13] -1.75
-2
-1.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 22:59 [10]เอสซี เครียนส์ 0-2
0-1
อีเวอร์ดอน[9] 2 +0
-0.25
+0.25
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:59 3 [7]เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1-0
0-0
สโลวาน บราติสลาวา[1] 2 +0.75
+1
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 22:59 4 [UKR D2-6]โอโบโลน เคียฟ 0-1
0-0
Defensores de Forres[UKR D1-8] 1 2 +0.5
ไซปรัส คัพ (Cyprus Cup)
FT 22:59 [CYP D2-1]Omonia 29is Maiou(N) 0-1
0-0
เออีพี ปาฟอส[CYP D1-6] 3 +2
+2.25
FT 22:59 4 1 [CYP D2-13]อัลกิ โอโรกลินี 0-4
0-3
เออีเค ลาร์นาคา[CYP D1-2] 1 +2.25
+1.75
FT 22:59 3 [CYP D1-12]อโปเอล นิโคเซีย 2-0
1-0
เนีย ซาลามิส[CYP D2-5] 1 -1
-1.5
FT 22:59 2 [CYP D1-1]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 3-1
1-1
Olympiada Lympion[CYP D2-7] 2 -3.75

-4.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
22:59 [4]สปายริส เคานาส
ดีซัวกาส เทลเซีย[7] -
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:59 [1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 2-0
1-0
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[9] 3 -1.5
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
Postp 22:59 CI Kamsar
Accra Hearts of Oak -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 3 [2]สปอร์ต บอยส์(N) 3-2
1-0
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่[17] -0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:59 1 [5]เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2-1
2-1
เอฟเคทุซลา ซิตี้[1] 3 +0
FT 22:59 [11]รัดนิก บิเยลจิน่า 1-0
1-0
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์[2] 2 +0.75
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:59 [2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 5-2
2-1
ทรานส์ นาร์ว่า[6] -2.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:59 2 [2]เอฟซี มิลซามี่ 1-0
0-0
ซิมบรู ชิซินู[6] 1 -1
FT 22:59 [3]CSF Baliti 2-4
1-2
ดินาโม ออโต[7] -0.5
-1.25
FT 22:59 [4]เชอร์ริฟ ติราสโพล 4-0
1-0
เอฟซี ฟลอเรชติ[8] -3.5
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
FT 22:59 3 [LIT D1-1]ซูดูว่า 0-0
0-0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[LIT D1-2] 1 2 +0
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 สวีเดน (ยู 16) 1-0
0-0
นอร์เวย์ (ยู 16) -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 JJK/2 2-1
2-1
พีเอวีอี 4 -1.25
-1
-1.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 22:59 3 SC Sopron 2-2
1-1
MOL Fehervar FC II 4 -0.75
-0.5
อิตาลี เซเรียดี (Italy Serie D)
FT 22:59 2 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 0-1
0-0
ยูเอส เลวิโก เทอร์เม -1
นิคารากัว เซกุนด้า ดิวิชัน (Nicaragua Segunda Division)
Pend 22:59 เอฟซี เอสเตลี
เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส +0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:59 Independiente Sabaneta 1-2
1-1
Ferrovalvulas FC 6 +0.5
เซเนกัล พรีเมียร์ ลีก (Senegal Premier League cup)
FT 23:05 2 Diambars 3-1
1-0
พิกินี 1 -1
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 23:30 2 [20]ซาแลร์นิตาน่า 2-2
1-2
เวโรน่า[14] 3 +0.5
+0.25
FT 23:30 2 [16]สเปเซีย 2-3
1-1
ยูเวนตุส[12] 1 +1.25
+1.5
+1.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 23:30 2 มาเรียไลน์ 1-1
0-0
มิดเดลฟาร์ท +0.25
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 23:30 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 0-2
0-1
สลาเวน โคปริฟนิก้า 3 +2
+1.75
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 23:30 2 [AUS D3WV-4]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-4
0-1
สตวร์มกราซ[AUT D1-2] +3.25
+3.75
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 23:30 4 [RUS D2S-5]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0
1-0
เอฟเค รอสตอฟ[RUS PR-14] 1 +1.5
+1.25
+1.75
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 23:30 2 [8]อัล เรย์ยาน 2-4
1-3
อัล ซาดด์[2] 1 +0.75
+1.5
+1.25
FT 23:30 3 [11]อัล คอร์ 1-2
0-2
อัล วาครา[10] 2 +0.5
+0.75
+0.5
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 23:30 2 [GER U19W-15]โคโลญจน์ (ยู 19) 0-1
0-0
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)[GER U19W-14] 1 -1
-1.5
-1.75
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 23:30 2 ซีดี โรด้า 0-0
0-0
Atzeneta UE 2 +0
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 23:45 [8]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-3
0-1
อูเทร็คท์[5] 1 +0.75
+0.5
FT 23:45 [10]โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-2
0-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น[2] 2 +1.75
+1.25

ผลฟุตบอลวัน 23 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 00:00 [8]มงต์เปลลิเย่ร์ 3-3
1-2
บอร์กโดซ์[17] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 00:00 1 [16]แรนส์ 6-0
2-0
แกลร์กมงต์ ฟุต[6] 1 -0.75
-0.25
-0.5
FT 00:00 1 [10]น็องต์ 3-1
1-0
แบรสต์[18] 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 00:00 1 [14]โมนาโก 3-1
1-1
แซงต์ เอเตียน[19] 1 1 -0.75
-1.25
FT 00:00 2 [15]ลีลล์ 2-1
2-0
แร็งส์[11] 1 -1
-0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 [9]ไอเคซิริอุสเอฟเค 2-4
1-2
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[5] 1 +0
+0.25
FT 00:00 1 [1]เยอร์การ์เด้น 3-2
2-0
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ[13] 1 3 -1.5
-1.75
-1.5
FT 00:00 1 [15]โอเรโบร 2-0
0-0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16] 2 -0.5
-0.25
FT 00:00 4 [4]เอล์ฟส์บอร์ก 0-1
0-0
มัลโม่ เอฟเอฟ[3] 3 +0.25
+0.5
+0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 3 [8]เคย์เซริสปอร์ 3-0
2-0
กาลาตาซาราย[11] 3 +0.75
+0.5
FT 00:00 2 1 [16]กัซเทป 0-2
0-1
ฮาเตย์สปอร์[2] 3 +0
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 00:00 [AUT D1-1]เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 8-0
4-0
เอสซี คาลสดอฟ[AUS D3C-9] -4

-5
-5.75
FT 00:00 TSV St. John's 1-2
0-0
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต +1.75
+2
FT 00:00 1 [AUS D3WV-7]เอสซี เบรเกนซ์ 0-7
0-4
ลาฟนิทซ์[AUT D2-4] 2 +1.75
+2.5
+2.75
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 00:00 1 [POL D1-4]เมียดิซ เลกนิก้า 4-0
3-0
ออดราออปอเล[POL D1-8] 1 -0.25
-0.75
FT 00:00 3 [POL D2-3]มอเตรอ รูบิน 1-0
1-0
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[POL D1-5] 4 +0.25
+0.5
+0.75
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 00:00 3 [6]เอฟเค เวเลซ 0-3
0-0
โบแรกซ์ บันจา ลูกา[9] 1 -0.25
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
00:00 [10]TB/FCS/Royn
อีบีสเทิลมูล[7] -
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 00:00 เวเนซูเอล่า(ฟุตซอล)(N) 2-3
1-2
โมร็อคโค (ฟุตซอล) +1
+0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 3 [14]เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-1
0-1
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[9] 1 +0.5
+0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:00 CD Roces 0-2
0-1
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ -
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 00:00 1 [7]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2-0
1-0
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา[13] 2 -1
-0.75
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 00:00 [SPA D31-8]ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 3-0
2-0
ลาส โรซัส 1 -0.25
-0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 2 Eik ตอนซ์เบิร์ก 4-1
3-1
ออปเซล ฟุตบอล 1 -1.25
-1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [NE-10]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-3
0-3
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03[NE-6] +0
-0.25
Postp 00:00 [NE-5]คาร์ล ไซส์ เยน่า
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-9] -0.25
FT 00:00 1 [N(s)-8]เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-1
0-0
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์[N(s)-10] 2 -0.25
FT 00:00 2 [NE-11]เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 4-0
2-0
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-17] 3 -1.5
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 [SG-7]ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1-0
1-0
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SG-12] -1.25
-1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 00:00 3 1 Karkonosze Jelenia Gora 2-2
1-1
Odra Wodzislaw 2 +0
+0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 1 เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 3-2
0-1
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น 1 -1.25
-1.5
FT 00:00 1 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 1-1
0-1
ทูเอส เมชเทอร์เชียม 3 -1.75
FT 00:00 เอฟวี เดียฟเฟลน 2-1
0-0
FSV Jagersburg 1 -0.5
FT 00:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 7-1
2-1
VFB Hallbergmoos 2 -1.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 00:10 5 CD Suchitepequez 1-0
0-0
ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1 -0.25
-0.75
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 00:15 1 [POL D2-1]สเตล รุสซ์โซว 2-4
0-2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-6] 3 +1.5
+1.25
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
FT 00:15 3 [ISR D1-7]มัคคาบี้ ไฮฟา(N) 1-1
0-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-4] 3 -0.5
-0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 00:15 1 [1]อัล-อดาลห์ 3-0
2-0
อัล-ไดรห์[5] 2 -0.5
-0.25
faroe islands cup (faroe islands cup)
FT 00:15 B71 Sandur 0-5
0-1
เอชบี ทอร์ชาฟน์ -
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 00:30 5 [3]เซบีย่า 3-1
3-1
บาเลนเซีย[4] 3 -0.75
-1
FT 00:30 2 [13]เอสปันญ่อล 1-0
0-0
อลาเบส[20] 1 -0.5
-0.75
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 00:30 1 [1]เออีเค เอเธนส์ 1-0
0-0
เลเมีย[13] 4 -1.75
-1.25
-1.5
FT 00:30 5 [7]อาริส ซาโลนิก้า 1-0
1-0
พานาธิไนกอส[8] 2 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 4 BSV Al-Dersimspor 3-2
0-2
FC Neubrandenburg 04 1 4 -0.5
+0
FT 00:30 2 Berlin Hilalspor 1-3
0-1
TuS Makkabi Berlin 1 -0.25
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ)
FT 00:30 1 [JOR D1-5]อัล ฮุสเซน อีร์บิด 2-1
2-1
อัล อคาบา เอสซี[JOR D1-10] 1 -0.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 00:30 1 [EST D3-3]Tallinna FC Ararat TTU 1-4
0-1
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[EST D1-3] 1 +4
+4.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 00:30 1 กัวดาล 1-1
1-1
ซีดี โควาดอนก้า 2 -0.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 5 [N(n)-5]เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2-2
0-1
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-9] 2 -0.5
-0.75
-0.5
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 00:30 [PR-16]ยัง บอยส์ (ยู 21) 1-5
1-3
Etoile Carouge[PR-10] 2 +0.75
+0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 [NG-12]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 1-2
0-0
เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ[NG-14] -0.5
FT 00:30 1 [7]โบเดน บีเค 1-2
1-0
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[11] -1
-0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 1 Wadegesi Heim 1-0
0-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 2 -0.5
-0.25
FT 00:30 2 วอล์ดเกอเมส 2-2
1-1
Turk Gucu Friedberg 3 +0.25
FT 00:30 2 ทียูเอสโคเบลนซ์ 1-2
0-1
กอนเซนไฮม์ 1 -0.25
-0.5
00:30 Goppinger SV
SV Linx -
FT 00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-0
0-0
Hassia Bingen +0.5
+0.25
Pend 00:30 Goppinger SV
Germania Friedrichstal -1
-1.5
FT 00:30 6 Engers 2-1
1-0
สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 1 1 -0.75
FT 00:30 2 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 7-0
4-0
ทีเอสจี เฟดเดอเชม 2 -0.75
-0.5
Germany Berlin Cup (Germany Berlin Cup)
FT 00:30 3 1 FSV Vohwinkel Wuppertal 2-3
0-1
SpVg Schonnebeck +1.75
+1.5
Pend 00:30 ฮาเบนเฮาเซอร์
เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน +2
Italy Serie D Cup (Italy Serie D Cup)
FT 00:30 1 ปอนเต ซาน เปียโตร 2-0
1-0
อาร์โคนาเตเซ่ 3 -0.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 00:45 1 WKP Wloclavia Wloclawek 0-2
0-1
ปิแอส กลิวิส +2.5
+3.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:46 1 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน 7-0
1-0
ฮาเบนเฮาเซอร์ 2 -1.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 01:00 2 [14]โกรนิงเก้น 0-1
0-1
วิเทสส์ อาร์นเฮม[7] 3