ราคาบอล.cc








ผลบอล 23 กันยายน 2564ผลบอล 22 กันยายน 2564ผลบอล 21 กันยายน 2564ผลบอล 20 กันยายน 2564ผลบอล 19 กันยายน 2564ผลบอล 18 กันยายน 2564ผลบอล 17 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 21 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [14]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0
0-0
บานฟิลด์[25] 2 -0.5
+0
-0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:00 1 1 [10]โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-2
1-2
นาซิอองนาล อซุนซิยง[5] 4 -0.5
-0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 1 [3]ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-0
0-0
เบลกราโน่[6] 2 -0.5
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 [5]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 3-0
1-0
ปาตริโอตาสเอฟซี[18] 2 -0.75
-1
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 09:00 2 อูลานบาตอร์ซิตี้ 4-2
1-0
UB Mazaalainuud -2.25
-2.5
-2.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:00 5 [6]ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 3-2
2-1
แกงวัน เอฟซี[12] 4 -0.25
+0
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 12:00 1 Khoromkhon Club 3-1
1-1
คานการิด 1 +1.25
+1.5
+1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [10]กวางจู เอฟซี 1-2
0-0
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[1] +0.5
+0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 4 [A-4]เสฉวน(N) 1-0
0-0
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] +0
+0.25
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 15:00 1 Selenge Press 2-1
2-0
แอทเลติก 220 เอฟซี 2 +0
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:05 กรีซ(ญ) ยู17 0-2
0-0
โปแลนด์(ญ) ยู17 +1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:45 อิตาลี (ญ) ยู19 2-1
0-1
ออสเตรีย (ญ) ยู19 -
european women (european women)
FT 16:00 3 สโลวีเนีย (ญ) ยู19 1-2
0-0
รัสเซีย (ญ) ยู19 1 +3.5
+3.75
FT 16:00 1 เบลเยียม (ญ) ยู19(N) 1-2
1-2
เยอรมนี (ญ) ยู19 2 +1
+1.5
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 16:00 1 [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 2-1
1-1
Lashyn Karatau[6] 1 +1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 0-1
0-1
นอร์เวย์ (ญ) ยู19 -
Pend 16:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู19
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 -
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 2 โกโมะเอฟซี 2-1
2-1
Paro Rinpung FC 2 -0.5
-0.75
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
Pend 16:00 Southern Samity
Bhawanipore +1.25
FT 16:00 1 Bengal Nagpur Railway FC 0-1
0-0
ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา +0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 1 [AUS QSL-6]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 6-0
1-0
Casuarina FC 1 2 -1.75
-2.5
-2.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 16:30 1 ออลบานี ครีก สำรอง 7-0
4-0
St George Willawong Reserves -1.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [6]โปฮัง สตีลเลอร์ 1-2
0-1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[1] 1 3 +0.25
+0
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 17:00 [76]จีน-ฮ่องกง (ญ)(N) 0-0
0-0
เนปาล ( ญ )[101] -0.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 17:00 2 [7]อีกิบาสตัซ 4-0
3-0
FK Igilik[9] 1 -0.5
-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 3 [WB-11]เชอตาโนโว มอสโก 1-3
0-1
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk[WB-6] 1 -0.25
+0
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:00 2 FK Kara-Balta 0-2
0-1
FK Alga Bishkek 1 +1
FT 17:00 3 FC Ilbirs 2-3
0-0
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 2 +2
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:30 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 1-2
1-1
เม็กซิโก (ญ) ยู 20 1 -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 17:30 2 [6]ม็อกกิล เอฟซี 3-1
1-0
Ripley Valley FC[5] 2 +0
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup)
Pend 17:30 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่
Sikh Regiment Centre FC -0.5
european women (european women)
FT 18:00 เซอร์เบีย (ญ) ยู19 0-2
0-0
ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 1 +0.5
+1
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 18:00 2 1 [2]มาคฮ์ทาเรล 1-1
1-0
คีแรนไชม์เคนท์[3] 6 +0
FT 18:00 4 [10]ไบโคนูร์ 0-4
0-2
อ็อคเซเปส[1] 2 +1.5
+2
+1.75
FT 18:00 3 [5]ไครัต อคาเดมี่ 0-1
0-1
FK Aksu[4] 1 +0.75
+0.5
+0.75
FT 18:00 [11]FK Bolat Temirtau 3-0
1-0
อคาเดมี่ ออนทูสติก[8] +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 เวลส์(ยู16) 0-5
0-2
ฝรั่งเศส (ยู 16) -
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 1 1 [9]Faizkand 0-1
0-0
เอฟเค คูจานด์[2] 1 +1
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 2 เอิร์ซิม 0-0
0-0
เอฟซี อูลานบาตอร์ 1 +0.25
+0
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:00 FK Qabala II 3-1
3-0
พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:30 2 [11]มาเชล มูบาเร็ค 0-0
0-0
ซอกเดียน่า จิซาค[2] 2 +0.5
+0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 18:30 เอฟเค โมอิก บากู 1-1
1-0
ซาเบล 2 -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 3 1 [2]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0-2
0-1
หนันท่ง ฉื่อยัน[3] 4 +0
+0.25
FT 18:35 1 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย(N) 4-2
2-1
Nanjing Fengfan[B-4] 1 -1.5
-2
FT 18:35 1 [C-6]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0-2
0-2
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 3 +2.25
+3
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 2 [4]แทมปิเนส โรเวอร์ส 1-6
0-1
Lion City Sailors[2] 1 +0.75
+0.5
+1
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 19:00 ACS Somuz Falticeni 1-4
1-1
ซีเอส โวลุนทารี 1 +1.5
+1.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 2 [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 0-2
0-1
อรารัต เยเรวาน[2] 1 +1.5
+1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 เดนมาร์ก ยู16 2-3
0-1
เบลเยียม (ยู 16) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 [14]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 0-3
0-1
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[2] 1 +0.25
+0.75
+1
FT 19:00 1 [1]บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 1-4
0-2
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23)[5] -1
-1.5
FT 19:00 3 [3]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 2-0
1-0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[7] 2 +0
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 2 เบลล่า วิสต้า (ยู 19) 1-1
0-0
เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 1 5 +0
FT 19:00 1 เพนาโรล (ยู 19) 0-2
0-2
ดานูบิโอ(ยู 19) 4 -0.75
FT 19:00 2 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 2-1
2-0
โปรเกรสโซ่(ยู 19) 2 -0.5
FT 19:00 5 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 0-0
0-0
เรนทิสทัส(ยู 19) 1 -0.25
-0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 1 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 5-0
3-0
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 3 -1.25
-1.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:30 2 [20]แบกแดด 0-2
0-0
อัล ฮานลาบา[1] 3 +0
FT 19:30 [5]อัล กูวา อัล จาวิย่า 1-0
1-0
Al Qasim Sport Club[19] -
FT 19:30 [4]นาฟิต อัลวาซาต 1-0
1-0
Samarra[18] -
ยูกันดา คัพ (Uganda Cup)
FT 19:30 defense forces 0-2
0-1
Vipers +0.5
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 19:45 Rodopa Smolyan 0-4
0-3
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ -
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 20:00 1 เปโต้ มา คา 0-7
0-2
ริเยก้า 1 +4

+5
+4.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 20:00 1 Ruch Zdzieszowice 0-6
0-3
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 +1.25
+1.75
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 20:00 Levski Karlovo 0-0
0-0
ทแซร์สโค เซโล -
FT 20:00 FC Tundzha 1915 0-3
0-1
อาร์ดา -
FT 20:00 Rozova Dolina 0-6
0-3
เบโร่ สตารา ซากอร่า -
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 20:00 2 เอฟซี มารามูเรส 3-1
1-1
โปลิเทคนิก้า อายซี่ 2 -0.75
-1
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 [4]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 1-1
0-1
ซาราวัค[12] -0.25
FT 20:00 2 [6]กลันตัน 2-1
2-1
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[8] 1 +0.25
FT 20:00 1 [9]กลันตันยูไนเต็ด(N) 1-0
1-0
ตรังกานู บี[3] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 20:00 1 [1]เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 4-2
2-0
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[7] 1 -2.25

-1.25
20:00 [10]พีเคเอ็นพีเอฟซี
กูชิง เอฟเค[5] +1
FT 20:00 1 [5]กูชิง เอฟเค(N) 2-0
0-0
พีเคเอ็นพีเอฟซี[10] 1 -1
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 20:00 1 [5]FC Sfintul Gheorghe(N) 0-1
0-0
ซีเอส เปโตรคุบ[2] 1 2 +0.5
+0.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [14]Cape Town Spurs 1-1
0-0
Hungry Lions[2] -
FT 20:00 [12]รีล คิงส์ 1-1
1-0
แบล็ค ลีโอพาร์ด[8] -
FT 20:00 [3]มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 3-2
1-0
เคป ทาวน์ ออล สตาร์[7] -
FT 20:00 1 [4]Uthongathi FC 0-1
0-0
Platinum City[1] 1 -0.25
+0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 1 [12]มิลล์วอลล์(ยู 23) 4-0
2-0
บาร์นสลีย์ (ยู 23)[16] 1 +0
+0.5
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 20:00 Moghayer Al Sarhan(N) 2-0
0-0
Amman FC 1 -0.5
-0.75
FT 20:00 1 อัล-โตร่า 4-0
1-0
มันชีอา บานี ฮัสซาน 1 -1.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 20:00 1 พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) 0-0
0-0
ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 2 +0.25
England Reserves Cup (England Reserves Cup)
Pend 20:00 Lincoln City Reserves
กริมสบี้ ทาวน์(สำรอง) -
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 20:30 1 Vuteks Sloga 0-3
0-0
อิสทรา 1961 พูลา 3 +2.25
+2.75
+2.5
FT 20:30 2 มลาโดสต์ ซดราโลวี 3-1
3-0
อินเตอร์ ซาเปรซิค 5 +0.25
FT 20:30 2 [CRO D2-8]เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-1
0-1
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[CRO D1-6] 5 +1.25
+1
+1.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 20:30 6 Srodka 0-2
0-1
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย +0.75
+1
+0.75
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 20:30 [SVK D2-16]Namestovo 0-3
0-0
Sokol Dolna Zdana[SVK D1-12] +1.75

+2.75
FT 20:30 6 1 [SVK D2-10]เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-0
0-0
เอสเคเอฟซีเรด[SVK D1-9] 4 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:30 อิตาลี (ยู 16) 5-0
2-0
Switzerland U16 -
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 20:30 ริเวอร์เพลต (ยู 19) 2-1
1-0
เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) 2 -0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 20:45 [12]อัล ชามาล(N) 2-1
2-0
กาตาร์ เอสซี[10] 1 +0.75
+1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 21:00 4 [5]คารากูมรัค 0-0
0-0
อันตัลยาสปอร์[16] 2 -0.25
-0.5
FT 21:00 2 [20]เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-2
0-1
อัลเตย์สปอร์[7] 1 4 +0
+0.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 21:00 [CZE D2-6]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-2
0-1
ซิกม่า โอโลมุช[CZE D1-6] 4 +1
+0.75
+1
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 21:00 Lachabadisilahua 0-3
0-2
เทรนซิน 2 +1.5

+2.75
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 21:00 3 1 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0-3
0-2
รุกห์ วินนีกี้ 2 +0.75
+0.5
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 21:00 2 [3]สโลโบดา 1-1
1-0
Posusje[11] 3 -1
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 21:00 Tartu Kalev 4-2
2-0
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 21:00 4 [5]บุนยอดกอร์ 3-2
1-1
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[8] 3 -0.5
-0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 21:00 รัสเซีย(ญ) 5-0
1-0
มอนเตเนโกร(ญ) 1 -2.5
-3.25
FT 21:00 1 [3]เยอรมนี(ญ) 5-1
0-1
เซอร์เบีย(ญ)[41] -5
-4.5

-5.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 ฮังการี(ยู17) 0-2
0-1
ฝรั่งเศส(ยู 17) -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 5 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-1
0-1
Czarni Polaniec 3 -0.25
-0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Postp 21:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด
Swords Celtic FC -1.5
-2.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 [4]เลชอยส์ (ยู 23) 0-1
0-1
บราก้า(ยู 23)[2] 2 +0
+0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 3 Odorheiu Secuiesc 1-1
1-1
FC Pucioasa 1 -0.25
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 21:00 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 1-5
1-2
JK Viljandi Tulevik U19 +0
FT 21:00 2 Pohja-Tallinna JK Volta U19 3-9
1-5
JK Tallinna Kalev U19 3 -1
-1.25
FT 21:10 JK Nomme United U19 0-1
0-1
Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 1 -3.5
-3.25
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 21:25 2 [1]อิสทิโล ดูชานบี 1-0
0-0
FC Khatlon[5] 4 -3.25
-2.75
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 21:30 2 [DEN D2A-5]บราแบรนด์ 0-1
0-1
โคลดิ้ง[DEN D2A-10] 2 +0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
Postp 21:30 [11]แรดนิค ซูดูลิซาร์
บัซคา โทโพลา[4] +0.5
+0.25
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 22:00 ปริมอเรค 1-2
1-1
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต +3.25
+3
+3.5
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:00 2 [CZE D2-9]วิโซซิน่า จิคลาวา 2-0
1-0
ปาร์ดูบีตเซ[CZE D1-13] 1 3 +0.25
+0.75
FT 22:00 [CZE D2-11]โอปาว่า 2-4
0-2
มลาด้า โบเลสลาฟ[CZE D1-11] 3 +1
+1.25
+1
FT 22:00 1 [CZE D1-1]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-1
1-1
ไพรบราม[CZE D2-12] 2 -2.25
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 22:00 4 [BUL D2-10]พีเอฟเค มอนทาน่า 1-0
0-0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[BUL D1-13] 2 +0.75
+1.5
+1.75
european women (european women)
22:00 รัสเซีย (ญ) ยู19
สโลวีเนีย (ญ) ยู19 -
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ)
FT 22:00 1 [JOR D1-1]อัล วีห์ดัต(N) 2-1
1-0
อัล จาซีรา[JOR D1-7] -1
-1.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-6]ออสเตอร์(ยู 21) 1-2
1-0
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[S-9] -0.75
+0
FT 22:00 [3]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 3-2
1-1
Norrby IF(U21)[4] -1
-0.25
FT 22:00 [S-8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 2-3
0-2
แลนด์สโครน่า(ยู 21)[S-3] 1 -0.5
-0.25
-0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 [18]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 1-2
1-1
ซานหลุยส์(ยู20)[17] -
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:00 [13]Al Minaa 0-0
0-0
อาร์บิล[14] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 4 [38]ไนจีเรีย (ญ) 2-4
0-3
แอฟริกาใต้(ญ)[55] 2 -0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 1 อคาสซูโซ(สำรอง) 2-0
0-0
อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 22:00 2 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 3-1
0-1
CA Claypole Reserves 1 3 -0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:15 [25]ฟินแลนด์(ญ) 2-1
1-0
สโลวะเกีย(ญ)[45] -1.25
-1
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup)
FT 22:15 Amator Kielpino 2-7
0-2
Gwiazda Karsin +1.5
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 22:30 4 [POL PR-13]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-3
0-2
เลเชีย กอเดนซ์[POL PR-4] 4 +0
-0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:30 4 [54]โครเอเชีย(ญ) 0-5
0-2
อิตาลี(ญ)[14] 1 +3.25
+2.75
FT 22:30 [27]สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 8-0
4-0
ไซปรัส (ญ)[126] 2 -4.5
-5
-5.25
FT 22:30 2 [128]อาร์เมเนีย( (ญ) 0-1
0-1
โปแลนด์(ญ)[29] +4
+4.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 2 [7]ฮอนก้า อคาเทเมีย 0-0
0-0
PIF Parainen[1] 1 +0
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:40 2 [7]นาจราน 0-0
0-0
Al Sahel[15] 1 3 -0.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:45 1 [DEN D1-1]เฮลซิงกอร์ 0-3
0-3
โอเดนเซ่ บีเค[DEN SASL-7] 2 +0.5
+0.75
+0.5
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 22:45 1 [BUL D2-2]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0
0-0
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[BUL D1-1] +0.25
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 22:45 3 [ROM D2-1]ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-1
0-0
คราอิโอว่า[ROM D1-13] 4 +0
+0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:55 [13]อัล โอลูบัช 2-2
2-0
อัล-จีล[8] -0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 22:59 1 [9]เบเนเวนโต้ 4-1
1-1
ชิตตาเดลล่า[5] 5 -0.25
-0.5
FT 22:59 1 [18]อาเลซซานเดรีย 1-3
0-2
อัสโคลี่[6] 1 +0
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:59 1 [DEN D2A-6]เอบี โคเปนฮาเกน 0-2
0-2
เฟรเดอริเซีย[DEN D1-2] 1 +0.75
+1
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 22:59 3 [POL D2-9]KP Calisia Kalisz 2-1
2-1
โปกอน เซซิน[POL PR-3] +1.25
+1
+1.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 22:59 4 [3]วาดุซ 2-0
2-0
วินเตอร์ทูร์[1] 1 +0
-0.25
FT 22:59 1 [8]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2-1
1-1
เอฟซี ธูน[5] 4 -0.25
+0
-0.25
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 22:59 3 [UKR D2-1]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 2-1
0-1
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ[UKR D1-4] 3 +0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 2 [8]เซียนเซียโน่(N) 2-2
1-1
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า[5] 4 +0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:59 3 [4]อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1-3
1-1
อัล-จาบาลีน[19] 2 +0.25
+0
-0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:59 5 [131]มาซิโดเนีย (ญ) 0-6
0-3
ออสเตรีย(ญ)[21] 1 +4.25

+5.5
FT 22:59 1 [78]อาเซอร์ไบจาน (ญ) 0-8
0-4
เดนมาร์ก(ญ)[15] +5
+5.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 2 [31]ยูเครน(ญ) 1-0
1-0
ตุรกี (ญ)[69] -1.25
-1.75
-1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:59 [CA-6]Peresvet Podolsk 5-0
2-0
เอฟเค โคลอมนา[CA-11] 1 2 -0.75
-1
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 23:30 3 [9]โบโลญญ่า 2-2
0-0
เจนัว[15] 4 -0.5
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 23:30 3 [DEN D1-4]ลิงบี้ 0-4
0-2
อัลบอร์ก[DEN SASL-3] 2 +0.5
+0.75
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 23:30 2 [AUS D3WT-3]เอสซี ชวาส 2-3
0-2
ซังค์ พอลเท่น[AUT D2-15] 1 +1.25
+1.5
FT 23:30 3 [AUT D2-11]คัพเฟ่นเบิร์ก 0-0
0-0
ออสเตรียเวียนนา[AUT D1-10] 2 +1.5
+1.75
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
Postp 23:30 [12]ราสนิกีร์ ไนร์
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค[13] -0.5
-0.25
FT 23:30 2 [6]วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2-1
1-0
โคลูบารา[10] 1 -1.25
-1
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 23:30 3 [7]อัมม์ ซาลาล(N) 1-1
1-0
อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)[9] 1 3 +0
-0.25
FT 23:30 5 [4]อัล อราบี(N) 1-0
0-0
อัล ไซลีย่า[5] 2 -1
-0.5
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 23:30 1 [KUW D1-5]อัล คูเวต เอสซี 2-0
2-0
อัลซอลส์[JOR D1-3] 2 -0.75
-1
-0.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 23:30 [2]สวีเดน(ญ) 4-0
2-0
จอร์เจีย (ญ)[123] -6.75

-5.75
FT 23:30 1 [93]มอลตา(ญ) 2-2
0-2
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)[58] +1.75
+1.25
+1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
23:30 [2]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[9] -
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 23:45 1 [15]ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-5
0-3
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[1] +2
+2.5

ผลฟุตบอลวัน 22 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 2 [13]เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-1
0-0
ชีวาสสปอร์[11] 3 +0
+0.25
+0
FT 00:00 2 [1]เบซิคตัส เจเค 3-3
2-0
อดาน่า เดมิร์สปอร์[12] 2 -1.75
-1
-1.25
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 00:00 3 [AUS D3C-11]เอสซี ไวซ์ 1-0
0-0
ออสเตรีย ลัสเตนัว[AUT D2-1] +1.5
+2
FT 00:00 1 1 [AUS D3C-14]SK Treibach 1-5
1-5
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์[AUT D2-5] +1.25
+1.75
FT 00:00 [AUS D3C-5]ยูนิออน กรูเทน 0-1
0-0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก[AUT D1-4] 1 +1.75
+1.5
FT 00:00 ASV Siegendorf 1-6
1-4
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 +1.75

+2.75
FT 00:00 [AUT D2-6]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 4-0
2-0
Team Wiener Linien[AUS D3E-2] 2 -1.75
-2.25
FT 00:00 1 [AUT D2-7]เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-0
1-0
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[AUT D2-3] 2 +0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 2 [3]เฮลซิงบอร์ก 3-0
1-0
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[7] 1 -0.5
-0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 4 [16]วาร์ซิม 3-1
2-0
Estrela da Amadora[14] 2 +0
-0.25
european women (european women)
FT 00:00 2 สวีเดน(ญ) ยู19(N) 0-1
0-1
ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 3 +0.5
+0.75
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 00:00 2 เอฟซี อินโฟเนต 2-3
1-1
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:00 3 [97]มอลโดวา (ญ) 0-6
0-4
สวิตเซอร์แลนด์(ญ)[20] 3 +4
+4.5
FT 00:00 [105]เอสโตเนีย (ญ) 0-1
0-1
เวลส์ (ญ)[34] +4.25
+3.5
+3.25
FT 00:00 3 โคโซโว (ญ) 0-3
0-2
นอร์เวย์(ญ) +5.75
+5.5
FT 00:00 [64]กรีซ(ญ) 3-2
2-1
คาซัคสถาน(ญ)[82] 2 -2.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 3 Akra 4-2
1-1
แมดล่า ไอเอล 2 -1
-0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
00:00 [16]SC Eltersdorf
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[18] -0.25
-0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 [C-13]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-6
0-0
สตวร์ม กราซ (เยาวชน)[C-6] 2 +0
-0.25
+0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 2 USV Draxler Mooskirc 4-0
2-0
SV Rader Nais Tobelbad 1 -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 1 CA Colegiales Reserves 4-1
1-1
ซาคาชิสปาส(สำรอง) -0.75
-1
-0.75
Denmark U21 (Denmark U21)
Postp 00:00 Frederiksberg BK U21
Husum U21 -
EGY SC (EGY SC)
FT 00:00 เอล อาห์ลี(N) 0-0
0-0
ทาลา เอล เจช -1.25
-1.5
-1.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 2 Politecnico J.I.C. 3-5
0-1
Total Soccer FC 4 +0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 00:15 1 [8]ฮาเจอร์ 1-1
0-1
อัล-คาว์แคบ[18] 4 -0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 00:30 4 1 [19]เกตาเฟ่ 1-2
1-0
แอตเลติโก้ มาดริด[2] 5 +0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 2 VfR Kleinhuningen 1-2
1-1
BCO Alemannia Basel 2 -1.25
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ)
FT 00:30 1 [JOR D1-8]ซาฮับ เอสซี(N) 0-0
0-0
อัล ไฟซาลี[JOR D1-4] 1 +0.75
+0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:30 [42]โรมาเนีย(ญ) 3-0
2-0
ลิธัวเนีย (ญ)[106] 1 -3.25
-2.75
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 00:30 1 [4]อัล ซอลรา 1-0
1-0
Al Sinaah[20] 1 -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 1 SV Ramlingen Ehlershausen 3-0
1-0
HSC BW Schwalbe Tundern 2 -1
-1.25
FT 00:30 2 บีเอสซี ฮาสเตดท์ 3-6
0-3
TS Woltmershausen 2 -0.75
-0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:30 4 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 2-1
1-1
TuS Komet Arsten 2 -0.75
FT 00:45 1 MSV Düsseldorf 1-0
1-0
โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี +0.25
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:00 1 1 [15]เกรอน็อบล์ 4-1
1-1
น็องซี่[20] 4 -0.5
-0.25
FT 01:00 5 [13]แก็งก็อง 1-2
1-0
โซโชซ์[3] 5 +0
+0.25
FT 01:00 2 1 [11]ก็อง 0-1
0-1
ดิฌง[14] 3 -0.5
-0.25
FT 01:00 1 [5]ปารีส เอฟซี 2-0
0-0
นีมส์[8] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 [17]อาเมียงส์ 2-2
1-1
ปัว เอฟซี[6] 2 +0
-0.25
FT 01:00 2 [19]ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0-2
0-1
ตูลูส[1] 2 +0.5
+0.75
FT 01:00 [4]เอเจ โอแซร์ 1-0
1-0
โรเดซ อเวรอน[9] -0.5
-0.75
FT 01:00 1 [7]เลอ อาฟร์ 1-0
1-0
เกววีลย์ อูแอส[12] 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 3 [2]อฌักซิโอ้ 0-0
0-0
ชามัวร์ นิออร์ท[10] 3 -0.5
-0.75
FT 01:00 3 [16]วาล็องเซียนส์ 2-1
1-1
บาสเตีย[18] 2 +0
+0.25
+0
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 01:00 3 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล 2-2
2-0
นูร์ดวิก 1 +1
FT 01:00 โอดีไอเอ็น 1-2
1-1
เดอ ทริฟเฟอร์ส 2 +1.75
FT 01:00 สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก 0-0
0-0
Sliedrecht -
FT 01:00 4 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 1-1
1-1
วีวีโอจี 1 -0.75
FT 01:00 2 Katwijk 2-3
2-2
ฮาเคเมส บอยส์ 2 -1.5
-1.25
FT 01:00 2 [HOL D3-15]ควิก บอยส์ 0-2
0-0
ไรจน์สเบิร์ก บอยส์[HOL D3-4] 1 +0
FT 01:00 2 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1-1
1-0
Sportlust'46 2 -1
-0.75
FT 01:00 เอเอสดับเบิลยูเอช 1-0
1-0
HV CV Quick -
FT 01:00 1 บาเรนเดร๊กท์ 3-0
1-0
ชีเวนนินเกน 2 +1
FT 01:00 1 Ajax Amateurs 4-1
0-0
VV Sint Bavo 2 +0
FT 01:00 จีโออีเอส 1-2
0-0
วีวี โดโว -
FT 01:00 1 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0-0
0-0
VV Capelle 2 -1.75
-2
FT 01:00 Achilles Veen 2-2
1-2
DTS Ed 1 -
FT 01:00 1 เอชเอสวี ฮูค 2-3
2-1
SteDoCo 3 +0
FT 01:00 1 Lisse 1-1
1-1
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม -
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 01:00 2 [POL D2-8]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-3
0-2
ซาเกลบี้ ลูบิน[POL PR-5] +1
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:00 3 [ENG L1-24]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2-1
1-1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21)[ENG U21A-4] 2 +0.25
+0
FT 01:00 1 [ENG L1-13]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)[ENG U21A-8] 1 -0.25
FT 01:00 1 [ENG L2-9]แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-3
0-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21A-1] 3 -0.25
-0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:00 1 [48]ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 4-0
0-0
ลัตเวีย (ญ)[102] 3 -4
-3.75
-4
FT 01:00 [44]ฮังการี(ญ) 0-7
0-3
สเปน(ญ)[10] 2 +3.5

+4.5
+4
bra spc (bra spc)
FT 01:00 3 [BRA SPB-4]แอตทิเบีย 1-1
0-0
ยูเวนตุส เอสพี[BRA SPB-10] 1 2 -0.75
FT 01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 3-0
1-0
เออี เวโล คลับ เอสพี -1.5
-1.75
-1.5
FT 01:00 4 Botafogo B SP 0-0
0-0
โคเมอเชียล-เอสพี 1 4 -1.25
-1
-1.25
FT 01:00 [BRA SPB-5]เซา เบอร์นาร์โด้ 1-2
0-2
อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี[BRA SPB-15] 3 -1.5
-1.25
-1.5
FT 01:00 4 [BRA SPB-13]เตาบาแต 3-0
1-0
เซา คาเอตาโน่[BRA SP-16] 2 -0.25
+0
FT 01:00 4 ริโอ คลาโร่ 1-1
1-0
โนโรเอสเต้ 1 -0.5
+0
+0.25
FT 01:00 2 [BRA SP-15]เซา เบนโต้ 0-2
0-1
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า[BRA SPB-8] 1 3 +0.25
+0
FT 01:00 2 ซานโตส บี 2-1
1-1
พรีมาเวร่า 1 1 -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:00 [33]ไอร์แลนด์(ญ) 3-2
2-2
ออสเตรเลีย(ญ)[11] 2 +1.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 1 [9]เดปอร์ติโบ มูนิซ 0-1
0-1
Puerto Nuevo[5] 1 +0.25
+0
FT 01:00 2 [1]Argentino de Rosario 3-0
1-0
Yupanqui[12] 2 -0.25
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 3 Argentino Quilmes Reserves 0-1
0-1
ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 2 -0.25
FT 01:00 2 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 1-1
0-1
เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) 4 -0.5
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:00 5 Sapucaiense RS 0-1
0-0
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 5 +3.25
+3.5
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 01:00 1 1 Riachuelo AC 2-2
1-2
พัลไมรัส อาร์เอ็น 3 +0.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 1 Realidade Jovem/SP (W) 0-5
0-3
เซา โฮเซ่ (ญ) +1.5
+2.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 01:00 2 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0-2
0-2
Atletico Marte Reserves -0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:15 2 [122]ลักเซมเบิร์ก (ญ) 0-10
0-4
อังกฤษ(ญ)[8] 1 +6.75
+7
+6.75
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 01:25 1 [AUT D2-16]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1-3
0-1
เอสวี รีด[AUT D1-3] 2 +1.5
+1.75
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 01:30 3 [1]เอฟซี ซูริค 2-2
0-1
เซอร์เวตต์[3] 3 -0.25
+0
-0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 01:30 2 [10]สปอล 3-2
1-1
วิเชนซ่า[19] 1 -0.5
-0.75
FT 01:30 3 [1]ปิซ่า 2-1
1-0
มอนซ่า 1912[13] 1 4 -0.25
+0
FT 01:30 3 [12]โคเซนซ่า 1914 2-0
1-0
โคโม[16] 5 -0.25
+0
FT 01:30 3 1 [18]ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-1
1-0
เรจจิน่า[7] 2 +0.25
+0
FT 01:30 1 [15]โครโตเน่ 0-3
0-2
เลชเช่[9] 2 -0.25
+0
+0.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 01:30 1 Hadley 1-2
0-1
เอนฟิลด์ ทาวน์[ENG RYM-4] 2 +1
FT 01:30 Jersey Bulls 3-2
0-0
Sutton Common Rovers -
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 01:30 [BEL D1-1]แซงต์ กิลลุส 7-0
1-0
RC Lebbeke 1 -5
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:30 3 [4]อารัว 2-0
2-0
เอฟซี วิล 1900[8] 3 -0.75
-1.25
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 01:30 3 [ROM D1-11]ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
0-0
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D1-3] 1 +0.25
+0
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:30 1 เบลเยียม(ญ) 7-0
2-0
แอลเบเนีย(ญ) -3.75
-4
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 01:30 อาร์ติกัส 4-0
0-0
Potencia 1 +0
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 2 [2]คาร์มาร์เธ็น 1-0
0-0
Risca Utd[13] 3 -0.75
Brazil U23 Cup (Brazil U23 Cup)
Postp 01:30 Inhumas U23
Flugoiania U23 -2

-3
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:35 [22]สกอตแลนด์(ญ) 7-1
4-0
หมู่เกาะแฟโร(ญ)[95] 1 -6.5
-6.25
-6.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 2 [4]อตาลันต้า 2-1
2-1
ซัสเซาโล่[12] 2 -1.25
-1
FT 01:45 2 1 [6]ฟิออเรนติน่า 1-3
1-0
อินเตอร์ มิลาน[1] 3 +0.75
+0.5
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:45 2 1 [12]คราวเลย์ ทาวน์ 2-2
2-1
ฮาโรเกต ทาวน์[3] 1 +0
+0.25
+0
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 01:45 [22]ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-3
0-2
มอร์แคมบ์[16] 3 +0
-0.25
FT 01:45 2 [19]จิลลิ่งแฮม 1-1
0-1
ชาร์ลตัน แอธเลติก[21] +0
+0.25
FT 01:45 3 [12]พอร์ทสมัธ 2-2
1-0
พลีมัธ อาร์ไกล์[4] 3 -0.75
-0.25
-0.5
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
FT 01:45 [ENG PR-9]เบรนท์ฟอร์ด 7-0
5-0
โอลด์แฮม แอทเลติก[ENG L2-24] 1 -1.75
-2
FT 01:45 1 [ENG PR-19]เบิร์นลี่ย์ 4-1
0-0
โรชเดล[ENG L2-8] 2 -1.5
-1.25
-1.5
FT 01:45 [ENG LCH-2]ฟูแล่ม 0-0
0-0
ลีดส์ ยูไนเต็ด[ENG PR-17] 1 +0
+0.25
FT 01:45 2 [ENG PR-20]นอริช ซิตี้ 0-3
0-1
ลิเวอร์พูล[ENG PR-2] +0.75
+1
FT 01:45 [ENG PR-11]วัดฟอร์ด 1-3
0-1
สโต๊ค ซิตี้[ENG LCH-5] 1 -0.5
FT 01:45 1 [ENG PR-5]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 6-1
3-1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[ENG L1-5] -3.25
-2.75
-3
FT 01:45 2 [ENG LCH-8]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-2
2-1
เอฟเวอร์ตัน[ENG PR-6] +0.75
+0.5
FT 01:45 1 [ENG LCH-17]เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 4-1
2-0
เชลแน่ม ทาวน์[ENG L1-9] 3 -1
FT 01:45 1 [ENG L1-1]วีแกน แอธเลติก 0-2
0-1
ซันเดอร์แลนด์[ENG L1-2] 3 -0.25
+0
FT 01:45 1 [ENG LCH-15]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2-2
1-1
เซาแธมป์ตัน[ENG PR-15] 1 +0.25
+0.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 01:45 3 [ENG-S CE-7]เลสตัน เอฟซี 3-1
1-1
คิงส์ แลงลีย์[ENG-S PR-22] 2 2 -1
FT 01:45 1 [ENG-N PR-12]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-2
0-1
บลายท์ สปราตันส์[ENG CN-9] 2 +0.25
+0
-0.25
FT 01:45 2 [ENG-S PR-3]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 0-1
0-0
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[ENG-S PR-5] 4 -0.25
FT 01:45 2 [ENG CS-12]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 2-0
1-0
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[ENG CS-3] 5 -0.25
FT 01:45 [ENG RYM-13]โครินเธียน-แคชวลส์ 3-0
1-0
เลเธอร์เฮด[ENG RYM-22] 2 -1
FT 01:45 1 [ENG CN-7]เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2-0
0-0
Spalding United 2 -1.5
FT 01:45 1 [ENG CN-4]สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-0
1-0
เอเอฟซี ฟิลด์[ENG CN-1] -0.25
+0
FT 01:45 1 [ENG CS-21]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-1
0-0
แวร์ เอฟซี 4 -1.5
FT 01:45 1 [ENG-S CE-20]นีดแฮมมาร์เก็ต 2-3
0-2
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[ENG RYM-17] 1 +0
FT 01:45 1 [ENG CN-22]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 4-0
1-0
Lymington Town 1 3 -1.75
-1.5
-1.75
FT 01:45 Stowmarket Town 0-1
0-0
AFC Sudbury -
FT 01:45 1 [ENG CN-21]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-0
1-0
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[ENG CN-8] 2 +0.25
FT 01:45 1 [ENG CN-16]เชสเตอร์ เอฟซี 1-0
0-0
ดาร์ลิงตัน[ENG CN-17] 1 -0.25
FT 01:45 2 [ENG RYM-20]ฮอร์สแฮม 1-0
1-0
คิงสโตเนียน[ENG RYM-1] 3 +0.25
FT 01:45 1 [ENG CS-9]ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-0
1-0
พูล ทาวน์[ENG-S PR-7] 1 -1.25
-1
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:45 1 [23]โดเวอร์ แอทเตลิก 0-0
0-0
โซลิฮัลล์ มอร์[7] 2 +1
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 01:45 2 [IRE PR-9]ดันดาล์ค 1-1
1-1
ฟินน์ ฮาร์ปส์[IRE PR-7] 4 -0.5
+0
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 01:45 1 [10]อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-0
0-0
เลมิงตัน[11] -0.25
wales challenge league cup (wales challenge league cup)
FT 01:45 [Welsh PR-9]นิวทาวน์ เอเอฟซี 5-0
2-0
แกลร์นาร์ฟอน[Welsh PR-4] 3 -0.5
FT 01:45 3 [WAL FAWCN-10]เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 3-4
2-1
โฮลลีย์เวลล์[WAL FAWCN-14] 2 -1.25
FT 01:45 2 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 3-0
0-0
Terry McLaughlin -1.75
FT 01:45 [Welsh PR-6]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 6-3
3-3
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน[WAL FAWCN-1] 2 -1.5
-1.75
-1.5
FT 01:45 3 [Welsh PR-11]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 5-0
2-0
Undy Athletic[WAL FAWCS-15] 2 -1.75
FT 01:45 1 [WAL FAWCN-6]บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
0-0
บาลา ทาวน์[Welsh PR-3] 1 +1.25
+1.5
+1.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:45 [16]ไอซ์แลนด์(ญ) 0-2
0-1
เนเธอร์แลนด์(ญ)[4] +1
+1.5
+1.25
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 01:45 1 เซนต์ นิออท ทาวน์ 6-2
2-2
บาร์ตัน โรเวอร์ 1 3 -0.25
FT 01:45 3 นอร์ท ลีห์ 0-1
0-0
เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ +0.25
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 1 เบลเปอร์ทาวน์ 3-0
0-0
คาร์เทน ทาวน์ 1 +0.25
+0.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 02:00 2 [12]อาร์เคซี วาลไวก์ 1-2
0-0
วิลเลม 2[2] +0.25
+0
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 2 [4]กัวรานี่ เอสพี 2-0
2-0
เรโม เบเลม[11] 2 -0.5
-0.75
wales challenge league cup (wales challenge league cup)
FT 02:00 3 1 [Welsh PR-10]อเบอรี่สวิธทาวน์ 2-5
0-3
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[Welsh PR-7] +0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 2 [7]คลับ กัวบิร่า 4-0
1-0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[16] 1 -2.25
-3
-2.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 02:00 1 [49]สโลวีเนีย(ญ) 2-3
1-1
ฝรั่งเศส(ญ)[5] 1 +3.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 02:00 4 1 วิลล่า เทเรซ่า(N) 0-1
0-0
อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 5 -0.25
+0
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
FT 02:15 2 [POR D2-8]สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-2
0-2
วิตอเรีย กิมาไรส์[POR D1-10] 3 +0.75
+1
+0.75
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 3 [6]แอธเลติก บิลเบา 1-2
1-1
ราโย่ บาเยกาโน่[4] 3 -0.5
-0.75
FT 03:00 3 [15]เลบานเต้ 0-2
0-0
เซลต้า บีโก้[16] 2 +0
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 2 [9]ออโซมารโซ่ 2-1
1-1
โบญาก้า ซิโค[4] 4 +0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 03:00 [65]เอกวาดอร์ (ญ) 0-0
0-0
เปรู (ญ)[66] -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
Postp 03:00 Grotta Kria U19
Fjolnir/Vaengir II U19 -
FT 03:00 1 Fylkir/Ellidi U19 1-0
1-0
Fram/Ulfarnir U19 1 2 -1.5
03:00 Grotta Kria U19
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) -
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 4 [12]อินติกัส เดปอร์เตส(N) 0-1
0-1
อลิอันซ่า แอตเลติโก[14] 2 -0.5
-0.75
-0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 3 ซานโตส เอฟซี ลิมา(N) 0-1
0-1
Los Chankas 1 +0.75
+0.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 04:00 Karai Chive 2-4
0-1
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) +1.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 04:30 5 ซีเอ แอตเทนาส(N) 0-2
0-0
ดานูบิโอ เอฟซี 3 -0.25
+0
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:30 5 Lone FC 2-2
2-0
Atletico Choloma 1 -0.25
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 04:45 2 1 Inter Moengotapoe 0-6
0-3
ซีดี โอลิมเปีย 1 +1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 4 [20]บราซิล เด เปโลตัส 0-1
0-0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[4] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 05:00 2 [7]แซมปายโอ้ คอเรีย 2-2
2-0
บัสควอ เอฟซี[14] 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 05:00 5 [6]อาไว เอฟซี เอสซี 1-0
0-0
โกยาส[2] 3 +0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 2 [6]Monterrey B 0-1
0-1
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[9] 6 +0
-0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 06:00 1 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 0-2
0-2
เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1 1 +0.5
+0.25
+0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน