ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 22 กันยายน 2564ผลบอล 21 กันยายน 2564ผลบอล 20 กันยายน 2564ผลบอล 19 กันยายน 2564ผลบอล 18 กันยายน 2564ผลบอล 17 กันยายน 2564ผลบอล 16 กันยายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 20 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:05 | 4 [17]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ |
0-1
0-0 |
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[14] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 06:15 | [2]ริเวอร์เพลท |
1-0
0-0 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26] 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:30 | 3 [3]ฟลาเมงโก |
0-1
0-1 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[17] 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 2 [5]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร |
3-0
0-0 |
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[7] 1 3 | -0.75 ▲-1 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:30 | 2 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส |
2-2
2-1 |
Tormenta FC 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:55 | 4 [5]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
2-1
1-1 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] | +0.25 ▼+0 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:00 | 1 [7]ครูซ อาซูล |
2-0
1-0 |
กัวเรตาโร่ เอฟซี[17] | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 07:00 | 4 [2]ซานโตส เด กัวปิเลส |
3-3
1-3 |
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 07:00 | 1 1 [6]เรอัล ซีดี เอสปานา |
0-1
0-0 |
มาราธอน[4] 4 | -0.25 | |
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 3 [7]แอลดียู กีโต้ |
3-2
2-2 |
คลับสปอร์ต เอเมเลค[2] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2) | |||||
FT 07:00 | 1 Deportivo Xinabajul |
2-0
2-0 |
Puerto San Jose 2 | -1 | |
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 07:00 | [7]เดปอร์ติโวโอโกตัล |
1-2
0-0 |
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 07:05 | 1 [5]มอนเทอร์เรย์ |
2-0
1-0 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[8] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 07:15 | 7 [9]ก๋วยลีน่า |
1-2
0-1 |
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[4] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 07:30 | 3 [3]เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) |
2-1
2-1 |
การาโบโบ เอฟซี[2] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | 2 [1]ซีดี วิด้า |
1-0
0-0 |
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[8] 1 | -1 ▼▼▼ ▼▼▼+0.5 ▼▼▼ ▼▼-0.75 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:05 | 1 [3]โคโลราโด ราปิดส์ |
1-1
1-1 |
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[9] | -1 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | [12]อากีลาส โดราดาส |
3-0
2-0 |
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[10] | -0.25 ▼+0 |
|
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua) | |||||
FT 09:00 | 3 [5]ยูเวนตุส มานากัว(N) |
3-1
3-0 |
จาลาปา[9] 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:05 | 1 [10]ซานโตส ลากูน่า |
1-1
0-0 |
พูอีบลา[13] 1 4 | -0.75 ▲-1 |
|
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)) | |||||
FT 11:00 | 1 [2]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) |
0-5
0-1 |
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[4] | -0.25 ▼+0 |
|
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 12:00 | 1 [11]Omiya Ardija (W) |
1-1
0-1 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[9] | +0.5 | |
FT 13:00 | [6]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) |
1-1
1-1 |
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[10] | -1 | |
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:00 | [5]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) |
1-1
1-0 |
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[4] 1 | - | |
FT 14:00 | [6]ชานซี เมโทรโพลิส(N) |
1-3
1-0 |
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[2] | - | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:00 | 2 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) |
1-0
0-0 |
เสิ่นหยาง เออบาน[C-4] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 15:00 | Maccabi HaShikma Hen |
5-2
2-2 |
Bnei Yehud 1 | -1 ▼-0.75 |
|
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football) | |||||
FT 15:00 | ชานตง(ญ)(N) |
1-2
1-1 |
Beijing (w) | - | |
FT 15:00 | Jiangsu (w) |
1-1
0-0 |
Shanxi (w) | - | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 15:00 | 5 Sdushor-8 |
1-2
1-0 |
Zhetysu Taldykorgan Reserves 2 1 | -0.25 | |
Japanese WE League (Japanese WE League) | |||||
FT 15:00 | [5]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) |
2-0
1-0 |
โนจิมะ สเตลลา(ญ)[7] 1 | -1.25 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 16:00 | 3 Okzhetpes Kokshetau Reserves |
0-1
0-1 |
โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 3 | +2 | |
FT 16:00 | 4 อัลไต เอฟเค |
2-3
0-3 |
เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 1 | +2.25 | |
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:30 | 4 โมฮัมเมดัน เอสซี |
0-1
0-0 |
BSS Sporting Club 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 17:00 | 2 คาฟร์ กาซิม |
1-6
0-4 |
ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 2 | -2.25 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼-0.25 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 17:00 | 2 [B-9]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth |
1-6
0-3 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-6] 4 | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | 1 [1]พสุนธรา คิงส์ |
1-1
1-1 |
อาบาฮานี[3] 3 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 17:00 | 2 FK Taraz Reserves |
3-2
2-0 |
Kyran Reserves 1 2 | +0.25 | |
FT 17:00 | 1 Turan Turkistan Reserves |
5-1
1-0 |
FK Atyrau Reserves 1 1 | +0 | |
FT 17:00 | 1 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) |
2-2
1-2 |
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 4 | -0.5 | |
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
FT 18:00 | อุสเบกิสทาน(ญ) |
12-0
5-0 |
มองโกเลีย(ญ) | -5.25 | |
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
Cancel 18:00 | [C-1]มิดทิลแลนด์ (สำรอง) |
|
ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง)[C-2] | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 4 [S-11]FC Tuapse |
0-2
0-2 |
เอสเคเอ รอสตอฟ[S-2] 2 | +1.5 ▲▲+2 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 2 1 เดเรนเอฟซี |
2-3
2-0 |
BCH Lions 3 | -2.25 | |
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 18:00 | 3 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) |
0-2
0-1 |
FK Kaspyi Aktau Reserves 1 | +2 | |
FT 18:00 | 2 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) |
3-1
2-1 |
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 2 2 | +0 | |
FT 18:00 | 2 Jas Qyran |
1-0
1-0 |
ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 4 | -1.5 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | 1 [C-5]ซูโจว ดองวู(N) |
1-2
1-0 |
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 2 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 19:00 | 2 [9]อลาชเคิร์ต |
0-0
0-0 |
Noravank[7] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 19:00 | 2 [10]ซามเตรเดีย |
4-1
2-1 |
ตอร์ปิโด คาตูซี่[7] | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ(N) |
0-4
0-2 |
ดินาโม ทบิลิซี[2] | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
Cancel 19:00 | เวียดนาม(ญ) |
|
อัฟกานิสถาน ( ญ ) | - | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 19:00 | [8]พิวนิค บี |
3-1
3-0 |
BKMA II[6] | +0.25 | |
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 19:00 | 2 Lion Blesse(N) |
3-2
1-2 |
Foncha Street Bamenda 2 | +0 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 19:00 | 5 [B-11]ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) |
1-3
0-2 |
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-8] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 19:30 | [1]Zakho |
2-1
1-0 |
Newroz SC(IRQ)[19] 1 | - | |
FT 19:30 | [4]อัล-นาฟ |
0-0
0-0 |
Naft Misan[5] | - | |
FT 19:30 | [18]Al Karkh |
1-2
1-1 |
นาฟิต อัล ยันนูป[2] | -0.25 | |
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 20:00 | Shab Hadramawt |
1-1
0-0 |
Fahman Abyan | - | |
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 20:00 | คูเฟอร์ ซูม |
1-1
1-1 |
Al-Arabi Irbid 1 | +0 | |
FT 20:00 | 3 1 อัล อาห์ลี |
1-1
0-0 |
บราม่า 2 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 20:00 | 1 [4]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ |
1-0
0-0 |
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[17] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 20:00 | 6 บาซาเนซ(ยู 19) |
1-1
0-1 |
Oriental U19 2 | +1 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [11]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) |
4-2
3-1 |
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)[13] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) |
0-2
0-0 |
แบนฟิลด์(สำรอง) 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 20:00 | 3 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) |
2-0
1-0 |
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 4 | +0 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 20:15 | 3 [16]เอฟซี อูจโกรอด |
0-2
0-0 |
เนวา เทอร์โนพิล[5] 2 | +1 ▼▼▼+0.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 20:30 | 3 [16]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ |
0-0
0-0 |
โลโคโมทีฟ มอสโก[2] 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19) | |||||
FT 20:30 | 3 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) |
1-2
0-0 |
เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 20:30 | 2 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) |
2-4
2-1 |
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 21:00 | 3 [8]โบลูสปอร์ |
1-1
0-0 |
อิสตันบูลสปอร์[17] 1 4 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:00 | 2 [7]คิซิลคัม ซารัชโชน |
0-0
0-0 |
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[3] 3 | +0.25 | |
FT 21:00 | 4 [14]ทูรัน |
0-1
0-1 |
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[6] 4 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 โรมาเนีย (ญ) ยู19 |
1-0
0-0 |
มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 1 3 | -2.75 ▲-3 |
|
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two) | |||||
FT 21:10 | 2 Fauve Azur Elite(N) |
1-3
1-1 |
Racing de Bafoussam 3 | +0 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 21:30 | [5]Urartu II |
0-2
0-1 |
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[3] | - | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [8]เอฟซี เทลาวี |
0-1
0-1 |
ดินาโม บาตูมี[1] 4 | +1.75 | |
FT 22:00 | 2 [4]ดีลา กอริ |
0-0
0-0 |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[3] 5 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 22:00 | สเปน (ฟุตซอล)(N) |
4-1
2-1 |
อังโกล่า (ฟุตซอล) | -5.5 | |
FT 22:00 | ญี่ปุ่น(ฟุตซอล)(N) |
1-2
1-1 |
ปารากวัย (ฟุตซอล) | -0.5 ▲-0.75 |
|
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 [2]คาราบัค |
2-0
1-0 |
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[4] 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | 2 [52]แคเมอรูน (ญ)(N) |
0-2
0-0 |
กานา (ญ)[60] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:00 | ทินเซ็ต |
6-3
3-0 |
เรนเฮล์ม บี | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 ฟอลโล่ |
4-0
2-0 |
สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 2 | +0 ▲▲▲ ▲+1 ▲+1.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 22:00 | [5]CSA Steaua Bucuresti |
0-0
0-0 |
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์[10] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]ควิด ฮอลเด้น |
5-1
3-0 |
วาเลเรนก้า บี[9] 4 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
FT 22:00 | 1 [B-11]กเจลแซส |
6-1
3-1 |
โรเซนบอร์ก บี[B-14] 2 | -2 ▼-1.75 |
|
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup) | |||||
FT 22:15 | 1 [BHR D1-8]อัล มูฮารัค |
3-0
0-0 |
อัล อาเฮด[LBN D1-4] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 22:30 | 3 [5]รูบิน คาซาน |
1-3
0-3 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] 1 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 22:30 | 2 [10]เวเลส |
3-1
1-0 |
โรเตอร์ โวลโกกราด[12] 2 | +0 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:30 | 1 1 [13]อัล-โชอาลาห์ |
3-1
1-0 |
Al Kholood[20] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:30 | 1 ฮวน อูริช(N) |
1-2
0-1 |
CD Coopsol 1 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [9]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี |
2-1
0-0 |
โดซ่า คาโตโกเปีย[5] 1 6 | -1.75 ▼▼-1.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [12]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา(N) |
2-1
1-0 |
อาร์ก้า กดิเนีย[9] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:59 | 4 [17]อัล-ราเบีย จิดดาห์ |
2-1
2-1 |
Al-Ameade[16] 1 1 | +0 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:59 | 1 [6]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี |
2-4
1-1 |
เอฟซี เอลวา[7] 1 | -1 ▼-0.75 ▲▲-1.25 |
|
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League) | |||||
FT 22:59 | [3]อัล โชลต้า |
1-0
1-0 |
Al Talaba[20] | -1 | |
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 22:59 | 5 [9]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 |
1-2
0-2 |
Halliu football College[2] 3 | +1 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | 3 Bjarg |
4-1
2-1 |
เอสเค บรานน์ 2 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 22:59 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี |
4-0
2-0 |
รัวฟอส ไอเอล บี | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 22:59 | 5 สตรอมก็อดเซ็ท 2 |
3-4
2-1 |
Fredrikstad B 4 | +1 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 23:30 | 1 [16]กิมนาเซีย ลา พลาต้า |
1-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[22] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League) | |||||
FT 23:30 | 4 1 [8]ซีเอสเคเอ มอสโก |
1-0
0-0 |
สปาร์ตัก มอสโก[9] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 23:30 | 2 Vanlose U21 |
4-2
2-0 |
KFUM Roskilde U21 1 | -1 | |
FT 23:30 | 1 เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) |
1-3
1-1 |
เอบี ทาร์นบี (ยู21) | +0 ▲+0.25 |
|
ผลฟุตบอลวัน 21 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 2 [6]ซิลเคบอร์ก |
0-2
0-0 |
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[11] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:00 | 3 [6]ฮัมมาร์บี้ |
1-0
1-0 |
วาลเบิร์ก เอฟซี[8] 6 | -0.75 ▲-1 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 2 [1]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
1-1
1-0 |
ออร์ไกร์ท[9] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:00 | 1 [4]อันคารากูคู |
2-2
1-1 |
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[14] 1 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 4 [19]บาลิเคซิสปอร์ |
2-1
1-0 |
เคซิโอเรนกูคู[18] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 00:00 | 5 1 [18]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า |
1-2
1-1 |
วิล่าแฟรเนียนเซ[15] 1 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1) | |||||
FT 00:00 | 3 [2]เอฟซีโทรลฮัทตัน |
1-2
1-2 |
อัตซิคเท็นส์ บีเค[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 00:00 | 1 Vallensbaek IF U21 |
3-0
2-0 |
-0.5 | ||
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี |
2-2
0-0 |
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[6] 1 1 | -0.75 | |
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 00:00 | USA Futsal(N) |
0-7
0-4 |
เซอร์เบีย (ฟุตซอล) | +5.5 ▼▼▼ ▼+4.5 |
|
FT 00:00 | อิหร่าน (ฟุตซอล)(N) |
1-2
0-0 |
อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล) | +0.5 ▲▲+1 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 00:00 | [7]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน |
0-1
0-1 |
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[6] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:00 | 1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี |
0-2
0-1 |
Orn-Horten 1 4 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan) | |||||
FT 00:10 | 1 [1]เอไอเค โซลน่า |
3-1
3-1 |
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[11] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:15 | 2 [1]อัล คาลีจ |
5-2
2-0 |
อัล-นาดห์ฮา[9] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 00:30 | 1 [B-7]เอเอสยูเปน (ยู 21) |
4-0
4-0 |
คอร์ตจิค (ยู 21)[B-14] 2 | -0.75 | |
FT 00:30 | [9]เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) |
4-0
1-0 |
เควี เมชิลิน(ยู 21)[12] 1 | -1 | |
FT 00:30 | 2 [B-4]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) |
3-0
1-0 |
Deinze U21[B-5] 1 | -0.5 | |
FT 00:30 | 1 [4]อันเดอร์เลช(ยู21) |
3-0
1-0 |
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[8] 2 | -1.25 ▲▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 00:30 | 2 1 [7]ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) |
0-1
0-0 |
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[11] 1 | -0.25 | |
FT 00:30 | 3 [2]เคเอเอ เกนท์(ยู21) |
1-3
1-0 |
ราซิ่ง เกงค์(ยู21)[1] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:30 | [3]คลับ บรูซ(ยู21) |
0-2
0-0 |
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)[5] | -0.5 | |
FT 00:30 | 3 [B-1]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) |
1-1
0-0 |
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)[B-11] 2 | -1.5 | |
FT 00:45 | 5 [6]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) |
2-1
1-1 |
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)[10] 3 | -0.25 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | 1 [16]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) |
0-1
0-1 |
เอดีโอ เดน ฮาก[9] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 01:00 | 1 [1]เบนฟิก้า |
3-1
2-1 |
เบาวิสต้า เอฟซี[8] 3 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:00 | 4 [1]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ |
1-0
1-0 |
ซีเอส คราอิโอว่า[9] 4 | -0.5 | |
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 01:00 | 1 [10]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี |
2-1
2-0 |
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[11] 1 | -1.25 | |
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 01:00 | 2 [B-12]เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) |
1-3
1-1 |
เวสเทอโล(ยู 21)[B-10] 1 1 | +0 | |
FT 01:00 | 1 [B-3]Seraing U21 |
0-2
0-1 |
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[B-2] 1 | +0 | |
FT 01:00 | 2 [B-8]แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) |
1-2
0-0 |
Lierse U21[B-6] 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 01:00 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19(N) |
2-0
0-0 |
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | - | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 1 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) |
3-1
1-1 |
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 01:00 | 1 บรัมมันดาล |
6-0
1-0 |
อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 1 1 | -1.25 ▼-1 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [13]เจนเนอรัลลามาดริด |
1-2
0-1 |
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส[15] 1 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [6]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล |
1-3
0-1 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[10] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [4]Centro Espanol(N) |
1-0
1-0 |
ซีเอ ลูกาโน[12] 1 6 | -0.25 | |
FT 01:00 | 5 [11]Liniers |
0-1
0-0 |
Defensores de Cambaceres[3] 2 | +0 | |
FT 01:00 | 5 [2]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล(N) |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[10] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 1 [9]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์(N) |
2-3
2-1 |
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[1] | +0.25 ▼+0 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 1 ปิราต้า เอฟซี(N) |
2-1
0-1 |
Sport Chavelines Juniors 2 | +1.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 [B-6]เรดดิ้ง(ยู 23) |
3-3
2-1 |
นอริช ซิตี้ (ยู 23)[B-3] | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 [B-5]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) |
2-3
1-0 |
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-9] 6 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 [B-10]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) |
5-0
4-0 |
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[B-12] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 [B-7]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) |
2-1
1-0 |
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-1] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [14]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) |
3-1
0-0 |
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[6] 2 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 [12]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) |
3-1
2-0 |
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[10] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:00 | 4 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
4-1
1-1 |
CA Fray Luis Beltran 1 4 | -1.5 ▲-1.75 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 6 [4]โฟรซิโนเน่ |
2-2
2-1 |
เบรสชา[2] 2 | -0.25 | |
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 01:30 | 3 [10]ไลซอส |
1-4
0-1 |
อคาเดมีโค วิสุ[12] | -0.75 ▼-0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:30 | 2 [14]เคเอส พอลโควิค |
1-1
0-0 |
จีเคเอส คาโตวีตเซ[17] | -0.5 ▼▼+0 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:30 | 4 1 [15]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด |
1-3
1-3 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[6] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 3 [B-14]อินสติทูโต เด คอลโดบา |
1-2
1-0 |
ออล บอยส์[B-12] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21) | |||||
FT 01:30 | 2 [B-13]RWD Molenbeek U21 |
2-1
1-0 |
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[B-9] 4 | +0 | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 01:30 | 2 CD Luis Angel Firpo Reserves |
1-4
0-1 |
ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 5 | +1 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:30 | 2 อีซี ทีโมน |
2-1
1-1 |
Cordino 1 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 2 Canedense U20 |
4-2
3-1 |
วาสโก ( เยาวชน) 3 | -1.5 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 2 [5]โบฮีเมี่ยนส์ |
3-3
1-0 |
เดอร์รี่ ซิตี้[4] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 01:45 | 1 [4]ลานุส |
1-2
1-2 |
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[12] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | 2 [8]อูดิเนเซ่ |
0-4
0-2 |
นาโปลี[1] 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup) | |||||
FT 01:45 | 4 เบอร์วิค เรนเจอร์ส |
2-1
2-1 |
เกรทน่า เอฟซี 2 | -1.25 ▲▲▲-2 ▼▼-1.5 |
|
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 01:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) |
2-1
2-1 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | Portadown Reserves |
9-0
4-0 |
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | +0 | |
FT 01:45 | 2 Larne Reserves |
1-1
0-0 |
ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 2 | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | ลีดส์ เอเอฟซี คอร์ก |
0-3
0-2 |
Castleview FC | +1 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 3 [7]บาร์เซโลน่า |
1-1
0-1 |
กรานาดา ซีเอฟ[17] 6 | -1.75 ▲-2 ▼▼-1.5 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 1 [19]บูร์โกส ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
ลาส พัลมาส[15] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 02:00 | 4 [C-1]เอซี โมโนโปลี |
0-0
0-0 |
อเวลลิโน่[C-13] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 02:00 | [5]อูแอส กงการ์กโน่ |
1-3
0-1 |
อาวรองเช่[14] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:00 | [14]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ |
0-0
0-0 |
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 02:00 | [7]บราซิล (ญ) |
4-1
2-0 |
อาร์เจนตินา (ญ)[35] 1 | -3 ▼-2.75 |
|
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์) | |||||
FT 02:15 | 4 1 [10]เอชเค โคปาโวกค์ |
1-0
0-0 |
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[7] 2 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 02:15 | 2 1 เซาเปาโล(เยาวชน) |
2-3
2-1 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:30 | ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) |
7-0
4-0 |
Independiente de Villa Obrera 1 | -0.25 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 03:00 | 3 [8]Guanacasteca |
1-0
0-0 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[4] 1 4 | +0 | |
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:15 | 2 [5]สปอร์ติ้ง บราก้า |
3-1
0-0 |
ซีดี ทอนเดลา[16] 4 | -1.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 2 [17]โรซาริโอ เซ็นทรัล |
1-0
0-0 |
ซาน ลอเรนโซ่[19] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | Deportivo Dongu |
2-3
2-1 |
-0.75 | ||
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 05:00 | [4]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
0-1
0-1 |
3 เดอ เฟบเบรโร่[9] | -0.25 ▼▼▼ ▼+0.75 ▼▼▼+0 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 06:00 | 2 1 [10]คุยอาบา |
2-2
1-2 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[8] 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 5 [14]ลา อีคูดัด |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[6] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 06:00 | 4 Colatina ES |
3-3
1-1 |
ริโอ บลังโก้ เอซี 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |