ราคาบอล.cc








ผลบอล 22 กันยายน 2564ผลบอล 21 กันยายน 2564ผลบอล 20 กันยายน 2564ผลบอล 19 กันยายน 2564ผลบอล 18 กันยายน 2564ผลบอล 17 กันยายน 2564ผลบอล 16 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 4 [17]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-1
0-0
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่[14] 2 +0
+0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 [2]ริเวอร์เพลท 1-0
0-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้[26] 3 -1
-1.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 3 [3]ฟลาเมงโก 0-1
0-1
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[17] 4 -0.75
-1.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 2 [5]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 3-0
0-0
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[7] 1 3 -0.75
-1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 2-2
2-1
Tormenta FC 1 +0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:55 4 [5]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1
1-1
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] +0.25
+0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 1 [7]ครูซ อาซูล 2-0
1-0
กัวเรตาโร่ เอฟซี[17] -1
-0.75
-1
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 4 [2]ซานโตส เด กัวปิเลส 3-3
1-3
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[4] 3 +0
+0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 07:00 1 1 [6]เรอัล ซีดี เอสปานา 0-1
0-0
มาราธอน[4] 4 -0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 3 [7]แอลดียู กีโต้ 3-2
2-2
คลับสปอร์ต เอเมเลค[2] 4 -0.25
-0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 [7]เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-2
0-0
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว[10] 1 -0.5
-0.75
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 07:00 1 Deportivo Xinabajul 2-0
2-0
Puerto San Jose 2 -1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:05 1 [5]มอนเทอร์เรย์ 2-0
1-0
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล[8] 3 -0.5
-0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:15 7 [9]ก๋วยลีน่า 1-2
0-1
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่[4] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [3]เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) 2-1
2-1
การาโบโบ เอฟซี[2] 3 -0.5
-0.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 2 [1]ซีดี วิด้า 1-0
0-0
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[8] 1 -1

+0.5

-0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:05 1 [3]โคโลราโด ราปิดส์ 1-1
1-1
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[9] -1
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 [12]อากีลาส โดราดาส 3-0
2-0
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[10] -0.25
+0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 3 [5]ยูเวนตุส มานากัว(N) 3-1
3-0
จาลาปา[9] 1 -0.25
-1
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 [10]ซานโตส ลากูน่า 1-1
0-0
พูอีบลา[13] 1 4 -0.75
-1
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 1 [2]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-5
0-1
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[4] -0.25
+0
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 12:00 1 [11]Omiya Ardija (W) 1-1
0-1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)[9] +0.5
FT 13:00 [6]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1-1
1-1
เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ)[10] -1
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 [6]ชานซี เมโทรโพลิส(N) 1-3
1-0
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[2] -
FT 14:00 [5]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 1-1
1-0
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์[4] 1 -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:00 2 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 1-0
0-0
เสิ่นหยาง เออบาน[C-4] 1 -1.25
-1.5
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 15:00 Maccabi HaShikma Hen 5-2
2-2
Bnei Yehud 1 -1
-0.75
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football)
FT 15:00 Jiangsu (w) 1-1
0-0
Shanxi (w) -
FT 15:00 ชานตง(ญ)(N) 1-2
1-1
Beijing (w) -
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 15:00 [5]อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2-0
1-0
โนจิมะ สเตลลา(ญ)[7] 1 -1.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 15:00 5 Sdushor-8 1-2
1-0
Zhetysu Taldykorgan Reserves 2 1 -0.25
FT 16:00 4 อัลไต เอฟเค 2-3
0-3
เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 1 +2.25
FT 16:00 3 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1
0-1
โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 3 +2
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 16:30 4 โมฮัมเมดัน เอสซี 0-1
0-0
BSS Sporting Club 1 -0.5
-0.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 17:00 2 คาฟร์ กาซิม 1-6
0-4
ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 2 -2.25


-0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 2 [B-9]UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-6
0-3
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-6] 4 +2
+1.75
+2
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 1 [1]พสุนธรา คิงส์ 1-1
1-1
อาบาฮานี[3] 3 -0.5
-1
-0.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 1 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 2-2
1-2
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 4 -0.5
FT 17:00 1 Turan Turkistan Reserves 5-1
1-0
FK Atyrau Reserves 1 1 +0
FT 17:00 2 FK Taraz Reserves 3-2
2-0
Kyran Reserves 1 2 +0.25
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 18:00 อุสเบกิสทาน(ญ) 12-0
5-0
มองโกเลีย(ญ) -5.25
denmark reserves league (denmark reserves league)
Postp 18:00 [C-1]มิดทิลแลนด์ (สำรอง)
ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง)[C-2] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 4 [S-11]FC Tuapse 0-2
0-2
เอสเคเอ รอสตอฟ[S-2] 2 +1.5
+2
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 2 1 เดเรนเอฟซี 2-3
2-0
BCH Lions 3 -2.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 3 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 0-2
0-1
FK Kaspyi Aktau Reserves 1 +2
FT 18:00 2 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 3-1
2-1
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 2 2 +0
FT 18:00 2 Jas Qyran 1-0
1-0
ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 4 -1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [C-5]ซูโจว ดองวู(N) 1-2
1-0
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 2 -0.5
-0.25
-0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 2 [9]อลาชเคิร์ต 0-0
0-0
Noravank[7] 2 -1.25
-1
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:00 2 [10]ซามเตรเดีย 4-1
2-1
ตอร์ปิโด คาตูซี่[7] -0.25
+0
+0.25
FT 19:00 1 [9]เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ(N) 0-4
0-2
ดินาโม ทบิลิซี[2] +1.25
+0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [8]พิวนิค บี 3-1
3-0
BKMA II[6] +0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:00 5 [B-11]ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 1-3
0-2
มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23)[B-8] 3 +0.5
+1
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 19:00 2 Lion Blesse(N) 3-2
1-2
Foncha Street Bamenda 2 +0
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:30 [18]Al Karkh 1-2
1-1
นาฟิต อัล ยันนูป[2] -0.25
FT 19:30 [1]Zakho 2-1
1-0
Newroz SC(IRQ)[19] 1 -
FT 19:30 [4]อัล-นาฟ 0-0
0-0
Naft Misan[5] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:00 1 [4]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-0
0-0
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[17] 1 -0.5
-0.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 2 [11]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 4-2
3-1
ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23)[13] 2 -0.75
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-2
0-0
แบนฟิลด์(สำรอง) 2 +0
-0.25
+0
FT 20:00 3 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 2-0
1-0
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 4 +0
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 20:00 คูเฟอร์ ซูม 1-1
1-1
Al-Arabi Irbid 1 +0
FT 20:00 3 1 อัล อาห์ลี 1-1
0-0
บราม่า 2 2 -0.75
-0.5
-0.75
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 20:00 6 บาซาเนซ(ยู 19) 1-1
0-1
Oriental U19 2 +1
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:15 3 [16]เอฟซี อูจโกรอด 0-2
0-0
เนวา เทอร์โนพิล[5] 2 +1
+0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 20:30 3 [16]อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-0
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก[2] 2 +0.75
+0.5
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 20:30 2 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 2-4
2-1
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 3 +0
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโครเอเชียอายุไม่เกิน 19 ปี (Croatia U19)
FT 20:30 3 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 1-2
0-0
เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 3 -0.5
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 21:00 3 [8]โบลูสปอร์ 1-1
0-0
อิสตันบูลสปอร์[17] 1 4 +0.25
+0
-0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 21:00 4 [14]ทูรัน 0-1
0-1
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[6] 4 +0.25
+0.5
+0.25
FT 21:00 2 [7]คิซิลคัม ซารัชโชน 0-0
0-0
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[3] 3 +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 โรมาเนีย (ญ) ยู19 1-0
0-0
มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 1 3 -2.75
-3
แคมมารูน อีลิท 2 (Cameroon Elite two)
FT 21:10 2 Fauve Azur Elite(N) 1-3
1-1
Racing de Bafoussam 3 +0
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 21:30 [5]Urartu II 0-2
0-1
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[3] -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:00 2 [4]ดีลา กอริ 0-0
0-0
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี[3] 5 +0
-0.5
-0.25
FT 22:00 1 1 [8]เอฟซี เทลาวี 0-1
0-1
ดินาโม บาตูมี[1] 4 +1.75
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 22:00 ญี่ปุ่น(ฟุตซอล)(N) 1-2
1-1
ปารากวัย (ฟุตซอล) -0.5
-0.75
FT 22:00 สเปน (ฟุตซอล)(N) 4-1
2-1
อังโกล่า (ฟุตซอล) -5.5
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก (Azerbaijan Premier League)
FT 22:00 3 [2]คาราบัค 2-0
1-0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท[4] 3 -1.25
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 2 [52]แคเมอรูน (ญ)(N) 0-2
0-0
กานา (ญ)[60] 1 -0.25
-0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:00 1 ฟอลโล่ 4-0
2-0
สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 2 +0

+1
+1.25
FT 22:00 ทินเซ็ต 6-3
3-0
เรนเฮล์ม บี +0.75
+0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:00 [5]CSA Steaua Bucuresti 0-0
0-0
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์[10] 2 -0.75
-1
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:00 1 [8]ควิด ฮอลเด้น 5-1
3-0
วาเลเรนก้า บี[9] 4 -1

-2
FT 22:00 1 [B-11]กเจลแซส 6-1
3-1
โรเซนบอร์ก บี[B-14] 2 -2
-1.75
Latvia 3. Liga (Latvia 3. Liga)
Pend 22:00 Upesciems
FK Kuivizu Spartak -4
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 22:15 1 [BHR D1-8]อัล มูฮารัค 3-0
0-0
อัล อาเฮด[LBN D1-4] 5 +0
-0.25
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:30 3 [5]รูบิน คาซาน 1-3
0-3
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[1] 1 +0.75
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 22:30 Portugal Beach (W)
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด -0.75
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 22:30 2 [10]เวเลส 3-1
1-0
โรเตอร์ โวลโกกราด[12] 2 +0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:30 1 1 [13]อัล-โชอาลาห์ 3-1
1-0
Al Kholood[20] 3 -1
-0.75
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 1 ฮวน อูริช(N) 1-2
0-1
CD Coopsol 1 -1
-0.25
-0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 2 1 [9]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 2-1
0-0
โดซ่า คาโตโกเปีย[5] 1 6 -1.75
-1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 1 [12]เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา(N) 2-1
1-0
อาร์ก้า กดิเนีย[9] 1 +0.5
+0.75
+0.5
Pend 22:59 [9]อาร์ก้า กดิเนีย
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[12] -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:59 4 [17]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 2-1
2-1
Al-Ameade[16] 1 1 +0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 1 [6]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 2-4
1-1
เอฟซี เอลวา[7] 1 -1
-0.75
-1.25
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 22:59 [3]อัล โชลต้า 1-0
1-0
Al Talaba[20] -1
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 5 [9]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-2
0-2
Halliu football College[2] 3 +1
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:59 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 4-0
2-0
รัวฟอส ไอเอล บี -0.25
-0.75
FT 22:59 5 สตรอมก็อดเซ็ท 2 3-4
2-1
Fredrikstad B 4 +1
FT 22:59 3 Bjarg 4-1
2-1
เอสเค บรานน์ 2 1 -0.5
-0.25
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 23:30 1 [16]กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-0
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[22] 3 -0.5
+0
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 23:30 4 1 [8]ซีเอสเคเอ มอสโก 1-0
0-0
สปาร์ตัก มอสโก[9] 1 -0.25
+0
-0.25
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 23:30 2 Vanlose U21 4-2
2-0
KFUM Roskilde U21 1 -1
FT 23:30 1 เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) 1-3
1-1
เอบี ทาร์นบี (ยู21) +0
+0.25

ผลฟุตบอลวัน 21 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 2 [6]ซิลเคบอร์ก 0-2
0-0
อาร์ฮุส เอจีเอฟ[11] 3 -0.25
+0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 3 [6]ฮัมมาร์บี้ 1-0
1-0
วาลเบิร์ก เอฟซี[8] 6 -0.75
-1
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 2 [1]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-1
1-0
ออร์ไกร์ท[9] 2 -0.5
-0.75
-0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 4 [19]บาลิเคซิสปอร์ 2-1
1-0
เคซิโอเรนกูคู[18] 1 +0.5
+0.25
FT 00:00 1 [4]อันคารากูคู 2-2
1-1
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์[14] 1 -1
-1.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 5 1 [18]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1-2
1-1
วิล่าแฟรเนียนเซ[15] 1 5 +0
-0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 3 [2]เอฟซีโทรลฮัทตัน 1-2
1-2
อัตซิคเท็นส์ บีเค[4] 2 +0
-0.25
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 00:00 2 1 [5]โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2-2
0-0
แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ[6] 1 1 -0.75
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 00:00 อิหร่าน (ฟุตซอล)(N) 1-2
0-0
อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล) +0.5
+1
FT 00:00 USA Futsal(N) 0-7
0-4
เซอร์เบีย (ฟุตซอล) +5.5

+4.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 [7]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-1
0-1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[6] 2 -0.25
+0
-0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 0-2
0-1
Orn-Horten 1 4 +0.75
+1.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
Pend 00:00 ไอเอ คาริ (ยู 19)
KA/Dalvik/Reynir U19 -1.5
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:00 1 Vallensbaek IF U21 3-0
2-0
Maribo BK U21 -0.5
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:10 1 [1]เอไอเค โซลน่า 3-1
3-1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[11] 1 -0.75
-0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 00:15 2 [1]อัล คาลีจ 5-2
2-0
อัล-นาดห์ฮา[9] 3 -0.25
-0.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 00:30 3 [B-1]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 1-1
0-0
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)[B-11] 2 -1.5
FT 00:30 [3]คลับ บรูซ(ยู21) 0-2
0-0
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)[5] -0.5
FT 00:30 3 [2]เคเอเอ เกนท์(ยู21) 1-3
1-0
ราซิ่ง เกงค์(ยู21)[1] -0.25
-0.5
FT 00:30 1 [4]อันเดอร์เลช(ยู21) 3-0
1-0
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[8] 2 -1.25
-2
-1.75
FT 00:30 2 [B-4]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 3-0
1-0
Deinze U21[B-5] 1 -0.5
FT 00:30 1 [B-7]เอเอสยูเปน (ยู 21) 4-0
4-0
คอร์ตจิค (ยู 21)[B-14] 2 -0.75
FT 00:30 [9]เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 4-0
1-0
เควี เมชิลิน(ยู 21)[12] 1 -1
FT 00:30 2 1 [7]ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 0-1
0-0
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[11] 1 -0.25
FT 00:45 5 [6]รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 2-1
1-1
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)[10] 3 -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [16]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-1
0-1
เอดีโอ เดน ฮาก[9] 3 +0
+0.25
+0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 1 [1]เบนฟิก้า 3-1
2-1
เบาวิสต้า เอฟซี[8] 3 -1.75
-2.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:00 4 [1]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-0
1-0
ซีเอส คราอิโอว่า[9] 4 -0.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 01:00 1 [10]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2-1
2-0
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[11] 1 -1.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:00 2 [B-8]แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 1-2
0-0
Lierse U21[B-6] 1 -0.5
FT 01:00 1 [B-3]Seraing U21 0-2
0-1
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[B-2] 1 +0
FT 01:00 2 [B-12]เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 1-3
1-1
เวสเทอโล(ยู 21)[B-10] 1 1 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู19(N) 2-0
0-0
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 01:00 1 บรัมมันดาล 6-0
1-0
อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 1 1 -1.25
-1
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 2 1 [13]เจนเนอรัลลามาดริด 1-2
0-1
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส[15] 1 3 -0.25
FT 01:00 2 [6]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-3
0-1
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[10] 4 -0.25
-0.5
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
FT 01:00 3 1 [9]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์(N) 2-3
2-1
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[1] +0.25
+0
FT 01:00 5 [2]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล(N) 1-0
0-0
เดปอร์ติโว ปารากัวโย[10] 2 -0.25
FT 01:00 5 [11]Liniers 0-1
0-0
Defensores de Cambaceres[3] 2 +0
FT 01:00 2 1 [4]Centro Espanol(N) 1-0
1-0
ซีเอ ลูกาโน[12] 1 6 -0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 3 [B-7]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 2-1
1-0
ฟูแล่ม(ยู 23)[B-1] -0.5
-0.75
FT 01:00 3 [B-10]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 5-0
4-0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23)[B-12] +0
-0.25
+0
FT 01:00 3 [B-5]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-3
1-0
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-9] 6 -0.25
+0
FT 01:00 3 [B-6]เรดดิ้ง(ยู 23) 3-3
2-1
นอริช ซิตี้ (ยู 23)[B-3] -0.25
+0
FT 01:00 2 [12]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3-1
2-0
เอฟเวอร์ตัน (ยู 23)[10] 1 +0
-0.25
FT 01:00 2 [14]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 3-1
0-0
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[6] 2 -0.5
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 01:00 เกรมิโอ บี
Rio Grande -1.5
-1.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 1 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 3-1
1-1
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 1 +0.25
+0
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 1 ปิราต้า เอฟซี(N) 2-1
0-1
Sport Chavelines Juniors 2 +1.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 01:00 4 โกดอย ครูซ (สำรอง) 4-1
1-1
CA Fray Luis Beltran 1 4 -1.5
-1.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 01:30 6 [4]โฟรซิโนเน่ 2-2
2-1
เบรสชา[2] 2 -0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:30 3 [10]ไลซอส 1-4
0-1
อคาเดมีโค วิสุ[12] -0.75
-0.25
-0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 2 [14]เคเอส พอลโควิค 1-1
0-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ[17] -0.5
+0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:30 4 1 [15]เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1-3
1-3
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[6] 2 +0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 3 [B-14]อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-2
1-0
ออล บอยส์[B-12] 4 -0.5
-0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:30 2 [B-13]RWD Molenbeek U21 2-1
1-0
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[B-9] 4 +0
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 2 Canedense U20 4-2
3-1
วาสโก ( เยาวชน) 3 -1.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:30 2 อีซี ทีโมน 2-1
1-1
Cordino 1 2 -0.25
+0
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 01:30 2 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-4
0-1
ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 5 +1
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 2 [5]โบฮีเมี่ยนส์ 3-3
1-0
เดอร์รี่ ซิตี้[4] 3 -0.5
-1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 01:45 1 [4]ลานุส 1-2
1-2
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์[12] 5 -0.5
-0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 2 [8]อูดิเนเซ่ 0-4
0-2
นาโปลี[1] 1 +0.5
+0.75
+0.5
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 01:45 4 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 2-1
2-1
เกรทน่า เอฟซี 2 -1.25
-2
-1.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 ลีดส์ เอเอฟซี คอร์ก 0-3
0-2
Castleview FC +1
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
Pend 01:45 Sutton Common Rovers
เซ้าท์ปาร์ค -0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 01:45 2 Larne Reserves 1-1
0-0
ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 2 +0
FT 01:45 Portadown Reserves 9-0
4-0
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) +0
FT 01:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 2-1
2-1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 +0
+0.25
+0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 3 [7]บาร์เซโลน่า 1-1
0-1
กรานาดา ซีเอฟ[17] 6 -1.75
-2
-1.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 1 [19]บูร์โกส ซีเอฟ 0-0
0-0
ลาส พัลมาส[15] 2 +0.25
+0
-0.25
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 02:00 4 [C-1]เอซี โมโนโปลี 0-0
0-0
อเวลลิโน่[C-13] 2 -0.25
+0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 02:00 [5]อูแอส กงการ์กโน่ 1-3
0-1
อาวรองเช่[14] 2 -0.5
-0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [14]เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0-0
0-0
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 [7]บราซิล (ญ) 4-1
2-0
อาร์เจนตินา (ญ)[35] 1 -3
-2.75
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 4 1 [10]เอชเค โคปาโวกค์ 1-0
0-0
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์[7] 2 -0.5
-0.75
-0.5
brazil youth (brazil youth)
FT 02:15 2 1 เซาเปาโล(เยาวชน) 2-3
2-1
โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1 3 -0.75
-0.5
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:30 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) 7-0
4-0
Independiente de Villa Obrera 1 -0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 03:00 3 [8]Guanacasteca 1-0
0-0
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[4] 1 4 +0
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 2 [5]สปอร์ติ้ง บราก้า 3-1
0-0
ซีดี ทอนเดลา[16] 4 -1.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:00 2 [17]โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-0
0-0
ซาน ลอเรนโซ่[19] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 04:00 Deportivo Dongu 2-3
2-1
Montanes -0.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 05:00 [4]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-1
0-1
3 เดอ เฟบเบรโร่[9] -0.25

+0.75
+0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 2 1 [10]คุยอาบา 2-2
1-2
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[8] 2 -0.25
+0
+0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 5 [14]ลา อีคูดัด 1-1
0-0
เดปอร์ติโว เปไรร่า[6] 1 -0.5
-0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 06:00 4 Colatina ES 3-3
1-1
ริโอ บลังโก้ เอซี 3 +0.75
+0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน