ราคาบอล.cc







ผลบอล 20 กันยายน 2564ผลบอล 19 กันยายน 2564ผลบอล 18 กันยายน 2564ผลบอล 17 กันยายน 2564ผลบอล 16 กันยายน 2564ผลบอล 15 กันยายน 2564ผลบอล 14 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 18 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:10 4 1 [9]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-4
0-2
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส[11] 3 -0.5
-0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 06:10 3 [3]ซีเอ เพนาโรล 0-0
0-0
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์[1] 2 -1.25
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
FT 06:15 1 CA Universitario Mendoza (W) 5-1
5-1
Godoy Cruz A (W) 2 +0.25
+0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:30 4 [20]คอนฟิแองก้า 2-0
1-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[7] 3 +0.25
+0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 1 [13]Real Tomayapo 1-1
0-1
คลับ กัวบิร่า[9] 5 +0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:00 2 [16]แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) 3-1
2-0
เดปอร์ตีโบ ไมปู[12] 1 +0
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 4 [7]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 3-2
1-0
เดปอร์ติโว คูเอนก้า[12] 5 -1.25
-1.5
-1.25
concacaf women under-20 (concacaf women under-20)
FT 07:00 [B1]หมู่เกาะเคย์แมน(ญ) ยู 20(N) 3-0
2-0
แองกวิลลา (ญ) ยู 20[B3] -
FT 07:00 1 [C3]เซนต์ลูเซีย ( ญ ) ยู 20(N) 8-0
2-0
Antigua Barbuda U20 (w)[C2] -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 1 Herrera FC 1-1
1-0
คอสตา เดล เอสเต 3 -0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:15 2 [3]ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-1
0-0
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[7] 2 +0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 2 [16]ปอนเต เปรตา 0-0
0-0
กัวรานี่ เอสพี[5] 1 -0.25
+0
+0.25
Argentina Torneo C (Argentina Torneo C)
FT 07:40 3 Deportivo Aldao 0-0
0-0
Penarol De Rafaela 1 2 +0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 2 [11]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 3-1
0-1
อ็องเซ่ กัลดาส[20] 5 -0.75
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 08:00 1 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 2-1
1-1
ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 4 -
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
Postp 08:00 [7]เอฟซี เอดมันตัน
Forge FC[2] -
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 Kossa FC 0-2
0-1
Waneagu United -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 1 [11]เนกาซ่า 0-3
0-2
อัตลาส[6] 1 +0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 5 1 [6]อลาจูเรนเซ่ 2-2
0-1
เอดี ซาน คาร์ลอส[10] 4 -1
-0.75
-1
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 09:00 Tuuliin Tom Tulnuud 0-4
0-0
Bavarians FC +1
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division)
FT 09:30 โคราส เดอ นายาริท 2-2
2-0
Catedraticos Elite -1
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 3-1
2-0
วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ -1
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:00 3 Southport Warriors ML1 2-2
2-1
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1 +0
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 10:00 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 4-6
0-0
Petone FC -1.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:15 2 Laugu United 3-0
1-0
Kula FC -2.5
-2.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1-1
0-0
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[9] +0.25
+0.5
+0.25
FT 11:00 [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 2-1
1-0
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[5] 1 +0.5
+0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [11]มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-3
0-2
บิวาโกะ ชิงะ[14] -0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 11:00 1 1 [12]โยโกฮามา เอสซีซี 0-0
0-0
มาบาริ เอฟซี[13] 2 +0.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 11:00 2 Ormeau Reserves 3-2
3-2
Tallebudgera Reserves 2 +1
FT 11:00 Pacific Pines Reserves 2-0
1-0
ปาล์ม บีช(สำรอง) 1 -1.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 11:00 2 [14]Jungnang Chorus Mustang FC 1-3
1-2
Jinju Citizen[5] 1 +1
+1.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 2 นิวทาวน์อีเกิลส์ 4-2
3-0
Kingborough Lions Reserves -3.5
-4
FT 11:15 1 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 1-2
0-0
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 1 3 -1.5
FT 11:15 2 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1-2
0-2
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด -1
-1.25
FT 11:15 ทารูนา 3-1
2-0
Glenorchy Knights Reserves 2 -0.5
FT 11:15 1 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 1-1
0-0
บีช ซิตี้ 3 +2.5
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women)
FT 11:16 1 Fremantle City FC U23 (W) 1-1
0-0
Perth SC U23 (W) -0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 2 [4]ชุนนัมดรากอนส์ 1-2
1-0
บูโชน เอฟซี 1995[10] 2 -0.5
-0.75
-0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 12:00 [10]โอซาก้า เอฟซี 2-1
2-0
วาสป้า โออิตะ[4] +0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
Pend 12:00 [CB-3]Dinamo Vladivostok
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[CB-8] -1.75
-1.5
-1.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:00 1 แก็บ(สำรอง) 6-1
1-0
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 1 -1.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:00 5 Southport Warriors 4-1
1-1
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 3 +1.75
+1.25
+1
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 12:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ 1-1
1-0
คานการิด -1.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 [12]โซล ยูไนเต็ด 4-2
0-0
Yeoju Sejong[11] 3 -0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 12:15 2 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 1-1
0-0
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) +1
FT 12:15 2 1 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 3-0
1-0
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1 2 -3
FT 12:15 2 Adelaide Cobras Reserves 2-2
1-1
Eastern United Reserves 2 -0.5
FT 12:15 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 0-1
0-0
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 3 +0.25
FT 12:15 2 1 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 2-1
1-0
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 3 -2.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 12:20 2 [2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-0
0-0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[6] -0.5
-0.75
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:20 Real Kakamora 2-0
1-0
เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 3 +1.5
+1.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 [16]โยโกกาว่า มูซาชิโน 2-3
1-1
โซนี่ เซนได[5] 1 +1
FT 13:00 [15]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-1
0-1
FC Tiamo Hirakata[3] -
FT 13:00 1 [7]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1-1
0-0
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[9] 1 +0
-0.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 13:00 3 1 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 1-2
0-1
ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 3 -0.5
-0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 13:00 [7]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 3-0
0-0
เนอร์เล่ย์ เอฟซี[8] -0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 13:00 1 [WA-9]เอฟเค ชิต้า 1-2
1-1
เอฟซี โอดินต์โซโว[WA-4] 2 +0.25
+0.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:00 Western Spirit Reserves 0-8
0-4
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง +0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 [2]Dangjin Citizen 2-1
2-1
ชุงจูซิติเซ็น[4] 1 -0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 Rochedale Rovers U23 1-0
0-0
Brisbane City U23 1 +1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:15 Magic United TFA 2-0
1-0
คูเมรา -3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:30 1 [2]เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)(N) 2-2
2-0
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20)[1] -0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:00 3 [12]เดอะ แกป บีพีแอล 0-1
0-1
อคาเซีย ริดจ์[7] 2 +0.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [6]กยองนัม เอฟซี 2-3
2-1
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[1] 4 +0.25
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 14:00 2 [CA-7]SKA Khabarovsk II 4-1
1-0
สโตรกิโน่ มอสโก[CA-3] 2 +0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:00 เวสตัน พุด (ญ) 4-0
2-0
เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1 -2.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 3-1
0-0
St George Willawong Reserves 1 +0.25
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 14:00 Mariupolchanka Mariupol (w) 1-0
0-0
EMC Podillya (W) 1 2 -1
-0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 1 [9]กวางจู เอฟซี 1-1
1-0
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[8] 2 +0
+0.25
south australian premier league (south australian premier league)
FT 14:30 3 [10]อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 1-1
0-1
Eastern United[11] 1 +0.25
FT 14:30 1 [6]อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-0
0-0
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[1] 4 +1.5
FT 14:30 4 [9]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
1-0
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[12] 1 +0
FT 14:30 1 [4]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2-1
0-0
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[7] 1 -1
FT 14:30 1 [2]เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1-0
0-0
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี[5] 3 -0.5
FT 14:30 [8]แอดิเลด ฮิลล์ 0-1
0-0
มอดบูรี่ เจ็ท[3] +1.5
+1.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 14:30 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 2-0
0-0
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) -0.5
-0.75
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 14:30 4 [HK PR-2]อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล(N) 2-0
0-0
ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี[HK PR-7] 5 -1.75
-1.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 14:35 คูการิค(ยู 19) 2-4
1-1
FK Rad Belgrade U19 -1.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 14:35 2 อูลานบาตอร์ซิตี้ 7-4
3-3
Khoromkhon Club 2 -1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:45 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 1-1
1-0
ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 1 -0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 14:45 West Adelaide (W) 2-0
1-0
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) -2
China National Games – Men’s Football (China National Games – Men’s Football)
FT 15:00 Sichuan U20(N) 2-1
2-0
hubei U20 -
FT 15:00 Beijing U20 2-3
0-0
shanxi U20 -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:00 [10]เวสต์เทิร์นสปิริท 0-2
0-0
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[2] +1.25
+1
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football)
FT 15:00 Olympic women (W)(N) 2-1
0-1
Jiangsu (w) -
FT 15:00 ชานตง(ญ)(N) 0-2
0-2
เซี่ยงไฮ้(ญ) -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 [6]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0-0
0-0
วิดีโอตอน(ยู 19)[11] -
FT 15:00 [10]อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1-2
1-0
พัสกัสเอฟซี (ยู 19)[1] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 [6]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1-4
0-1
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[1] -
FT 15:00 [8]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 2-3
0-2
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)[11] -
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:00 4 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 1-1
0-1
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 1 4 -1.25
FT 15:00 2 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 4-0
0-0
Hapoel Umm al-Fahm U19 -1
FT 15:00 1 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 2-2
1-1
ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 1 +0
-0.25
FT 15:00 3 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 2-1
0-0
ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 2 +0.75
FT 15:00 1 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-3
0-3
แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1 +1.25
+1.5
FT 15:00 3 Ironi Nesher U19 1-2
0-2
ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 2 +0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 1 [4]โลแกน เมโทร 3-3
0-2
อิปสวิช ซิตี้[10] -1.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 2 [12]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-2
0-1
ยูนิเรีย เดจ[11] 2 +0
FT 15:00 [20]Unirea Constanta 0-6
0-2
โปลิเทคนิก้า อายซี่[14] +1.75
+1.5
FT 15:00 1 [7]กลอเรีย บูซัว 4-1
2-0
เมต้าล๊อกโลบูส[8] 5 -0.25
FT 15:00 1 [15]เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 3-1
2-1
ดูนาเรีย คาลาราซี[16] 3 -1
FT 15:00 2 [3]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 6-0
1-0
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา[19] -1.75
-2
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:00 1 มิทเชลตัน ( ญ ) 7-1
3-1
Peninsula Power NPL Women 1 -4.25
-4.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 Broadbeach United SC (w) 3-0
2-0
เอซี คาริน่า (ญ) -1.5
FT 15:00 Kangaroo P Rovers (W) 0-2
0-0
Robina City FC Women +0.25
+0
FT 15:00 1 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 1-1
0-1
ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 15:00 วัลท์ติ 1-4
0-1
PKKU II 1 -0.5
-0.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 5 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 2-3
1-0
พานาธิไนกอส(ยู19) 2 +0
FT 15:00 1 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-2
0-1
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 2 +1.75
FT 15:00 2 1 Ionikos U19 1-2
0-2
พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 1 +0.5
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 3-1
0-1
คาบูลเตอร์ เอฟซี 3 +2.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 1 [9]Geoje Citizen 2-1
1-1
กวางจูกวางซานเอฟซี[6] 1 -0.25
-0.5
-0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 15:00 [3]นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0-0
0-0
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)[8] +1.75
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 2 [15]เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-2
0-1
เอสเค ลิเซน[7] 2 +0
+0.25
FT 15:15 3 [11]ไวสคอป 2-3
1-1
สปาร์ตาปราก 2[3] 4 +0.5
+0.25
FT 15:15 4 [16]ทริเน็ค 1-1
0-0
วิโซซิน่า จิคลาวา[9] 5 +0
-0.25
+0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 2 [M-3]ซิกม่า โอโลมุช บี 2-0
2-0
เวลเก เมซิริคิ[M-12] 2 -1.25
-1.5
-1.75
FT 15:15 1 [M-18]โอโตรโควิซ 2-4
1-3
บลานส์โค[M-6] 3 +0.5
+0.25
FT 15:15 [A-16]เอสเค รากอฟนิก 4-2
1-2
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี[A-11] 4 +0
FT 15:15 1 [B-14]FK Zbuzany 1953 1-1
1-1
มลาด้า โบเลสลาฟ 2[B-7] 2 -0.25
+0
FT 15:15 3 [A-4]เอฟซี ปิเซ็ค 2-0
0-0
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก[A-5] 4 -0.5
FT 15:15 3 [A-6]โลโค ทาวิน 0-2
0-2
บีเนโซว[A-15] 4 -1.25
-1.75
FT 15:15 5 1 [A-3]สลาโว วีเซลัด 0-2
0-1
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[A-1] 3 -0.5
-0.75
FT 15:15 2 1 [M-14]ฟรีเดค-มิสตัค 2-4
2-1
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[M-2] 1 +0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 15:15 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1-2
0-1
ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 3 [4]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 1-0
1-0
มาดูร่า ยูไนเต็ด[12] 2 -0.25
-0.5
FT 15:15 2 [3]พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 3-1
0-0
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด[7] 2 -0.5
-0.75
-0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:15 2 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 2-1
1-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1 -2.5
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 3 Marianske Lazne 2-2
1-0
Tatran Sedlcany 2 -0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:15 2 นอร์ธ สตาร์ 2-2
1-0
ทารินก้า โรเวอร์ 1 3 +0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 3 [5]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0-3
0-1
หนันท่ง ฉื่อยัน[4] 3 +1.25
+2
+1.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 4 Raca Bratislava 2-0
1-0
Kalinkovo 4 -1.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 2 [B-5]เอฟเค พรีเปเร่ 0-4
0-3
ฮราเดตซ์กราลอเว บี[B-10] 1 -0.5
-0.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 15:30 [2]วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-1
0-0
สโลวัคโก้ (ยู 19)[12] -0.25
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-4
0-1
คาปาลาบา(ญ) +1
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
Pend 15:30 กองเรือยุทธการ
มาบตาพุด ระยอง เอฟซี +0.5
+1.25
FT 15:30 2 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 0-0
0-0
อ่างทอง เอฟซี 2 +1.75
+1.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 วิสาขเอฟซี 1-2
0-2
เบือง เกต อังกอร์ 3 -1.25
FT 15:30 2 นากาเวิลด์ เอฟซี 4-2
0-0
กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี -0.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:30 2 Breclav 5-0
3-0
Polna 1 -2
FT 15:30 2 เอฟเค โคมูตอฟ 3-1
2-1
SK Mondi Steti 1 4 -0.75
-0.5
FT 15:30 1 เซสเก บูเดโจวิซ 2 7-0
5-0
FK Jindrichuv Hradec -1.75
-2
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:30 2 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 0-4
0-0
แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2 -0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:40 1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1-1
0-0
เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1 -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 15:45 Perth SC (W) 0-2
0-2
Murdoch University Melville FC (W) +1.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:57 4 FK Graficar Beograd U19 2-1
0-1
โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 3 -0.75
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 3 [15]โชนัน เบลมาเร่ 1-1
0-1
อวิสปา ฟูกูโอกะ[8] 2 +0
-0.25
+0
FT 16:00 [5]วิสเซล โกเบ 1-0
1-0
คอนซาโดล ซัปโปโร[10] -0.5
-0.25
FT 16:00 1 [7]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 3-1
0-0
กัมบะ โอซาก้า[14] 2 -0.75
-1
FT 16:00 1 [13]คาชิว่า เรย์โซล 0-3
0-1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า[11] 1 +0
european women (european women)
FT 16:00 3 รัสเซีย (ญ) ยู19 0-0
0-0
เยอรมนี (ญ) ยู19 2 +2.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 1 [12]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-0
0-0
เอฮิเมะเอฟซี[20] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 16:00 1 [14]โทชิกิ เอสซี 0-0
0-0
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[9] +0.25
FT 16:00 1 [5]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
0-0
โอมิยะ อาร์ดิย่า[18] -0.25
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 16:00 [14]เซตีซู 2-2
0-0
อักฮซายิก โอรอล[6] 2 +0
-0.25
+0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 16:00 [5]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1-0
0-0
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[8] -
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 2 [P1-4]เวโรน่า (เยาวชน) 0-2
0-1
เลชเช่(ยู20)[P1-12] 3 -0.5
FT 16:00 4 [P1-16]เอซี มิลาน(เยาวชน) 2-2
2-2
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[P1-1] 1 +0.5
+0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:00 2 [B-13]เทปลิซ บี 2-2
1-1
ยาบโลเนช 2[B-2] +0.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:00 1 [9]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1-2
1-2
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[4] 4 +1.5
+1.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 16:00 [13]เมทีโอปราก(ยู 19) 3-2
1-1
โอปาว่า (ยู 19)[16] 3 -1
-0.75
FT 16:00 2 [11]เบอโน่ (ยู 19) 1-1
0-1
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)[5] 1 +0.5
FT 16:00 3 [3]สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0-1
0-0
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)[10] 3 -1.5
FT 16:00 [1]สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-0
0-0
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)[7] 1 -1.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 2 [4]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2-3
1-0
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)[5] 2 -1.5
-1.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [4]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 3-2
2-1
FC Mynai U21[15] -
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 4 FC Kosice U19 2-1
1-1
เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 2 +0
-0.25
FT 16:00 1 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 0-4
0-1
ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) +0
+0.5
+0
FT 16:00 2 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1-3
1-1
ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2 -0.25
FT 16:00 1 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 2-1
0-1
สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 2 -1
FT 16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 4-1
2-0
เอฟซี นิตร้า(ยู 19) -1.5
-1.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:00 4 [13]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2-4
2-2
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[4] +2.75
+3
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 [11]Slack Creek 0-4
0-2
ม็อกกิล เอฟซี[6] +0.75
FT 16:00 3 [9]เอซี คาริน่า 1-2
0-1
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[3] 1 +0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 16:00 [W-3]โคโลญจน์ (ยู 17) 2-1
0-0
อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17)[W-16] -
FT 16:00 [N-18]Hansa Rostock U17 1-1
0-1
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)[N-11] -
FT 16:00 [N-15]ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) 1-11
0-3
ซังค์ เพาลี (ยู 17)[N-3] -
FT 16:00 [W-2]ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 3-0
3-0
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17)[W-8] -
FT 16:00 [S-11]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 2-1
1-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)[S-12] -
FT 16:00 [S-4]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 2-4
0-2
เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)[S-7] -
FT 16:00 [S-17]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) 2-1
0-1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)[S-6] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 16:00 2 [N-12]ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 1-3
0-3
ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)[N-9] 2 +0.5
FT 16:00 [N-17]ชามนิตเซอร์(ยู 19) 1-1
0-1
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)[N-15] -
FT 16:00 4 [S-11]เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 2-1
1-1
ซาร์บรัคเค่น ยู19[S-20] 4 +0
-0.25
FT 16:00 1 [S-12]อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 2-2
0-0
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)[S-7] +0
FT 16:00 6 [S-15]คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 0-3
0-1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19)[S-6] 3 +1.75
FT 16:00 5 [W-6]ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 2-2
0-1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)[W-1] 3 -1.5
-1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 3 [U-7]เอฟเค อูราล-2 4-3
3-1
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[U-13] 1 3 -1.75
-2
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 16:00 Southside Eagles (W) 0-1
0-0
North Brisbane FC(w) +0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 16:00 2 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1-2
1-1
GrIFK U20 2 +0.5
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 16:00 3 Bhawanipore 2-0
2-0
โมฮัมเมดัน เอสซี 1 +0.25
+0.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 16:00 2 Pattaya Dolphins Utd 4-1
1-1
ACDC FC -0.25
-1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 16:00 จีวีไอ 2-3
2-2
Ringsted -0.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 4 CSA Steaua Bucuresti U19 2-2
2-1
Farul Constanta U19 3 +0.5
FT 16:00 4 Dinamo Bucharest U19 2-0
2-0
AFC Botosani U19 2 +0
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 3 ปาล์ม บีช 5-2
2-1
Nerang 4 -0.25

+1
+0.75
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 16:00 2 Sesvete U19 1-4
1-3
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1 +2.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:00 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 2-2
2-0
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2 -1.5
FT 16:00 2 โรชเดล โรเวอร์ 0-1
0-0
บริสแบน ซิตี้ +1
+0.25
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 2 [B-5]ลาซิโอ(เยาวชน) 6-2
2-2
โครโตเน่ (เยาวชน)[B-2] 1 1 -1.25
FT 16:00 [B-8]เชเซน่า (เยาวชน) 4-2
3-0
ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)[B-10] -
FT 16:00 1 2 [A-13]อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 0-4
0-1
ปอร์เดโนเน(เยาวชน)[A-6] 1 +0.75
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 16:00 Fredensborg (W) 0-6
0-3
Solrod (w) 1 -0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 16:00 [2]Hiroshima Sanfrecce (W) 0-2
0-1
เวกัลตา เซนได (ญ)[5] -0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:05 [6]ทูวอง 2-1
2-1
บริสเบน เคไนท์ส[11] -1.25
-1.5
-1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:10 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 5-1
3-1
ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 1 1 +0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 16:15 [11]วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 0-2
0-0
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[4] -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:30 [17]โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-3
1-2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] +1.25
+1
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 3 [4]แทมปิเนส โรเวอร์ส 2-1
1-0
ยัง ไลอ้อนส์[8] 1 -1.5
-1.25
FT 16:30 2 [5]Tanjong Pagar Utd 1-1
0-1
โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี[3] 1 +0.5
+0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 16:30 2 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 3-3
3-1
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 2 +1
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 2 1 [7]ปูซานไอปาร์ค 1-3
0-0
เอฟซี อันยาง[2] 1 +0.25
+0
+0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 16:55 4 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 2-3
1-2
เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 2 2 +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 [4]แดกู เอฟซี 2-1
0-1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี[1] 1 +0.25
+0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [16]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2-1
1-0
เวกัลตา เซนได[18] 2 -0.5
FT 17:00 [9]เอฟซี โตเกียว 4-0
3-0
โยโกฮามา เอฟซี[20] -1
-0.75
FT 17:00 1 [6]อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2-0
1-0
เซเรโซ โอซาก้า[12] -0.25
-0.5
FT 17:00 1 [3]สากัน โตสู 0-0
0-0
โออิตะ ตรินิต้า[19] -1
-0.75
FT 17:00 2 [4]นาโกย่า แกรมปัส เอต 2-1
1-0
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส[2] 3 +0.25
+0.5
+0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:00 3 1 [1]ริโอ อาฟ 0-4
0-2
เฟยเรนเซ่[2] 1 -0.5
-1.25
-1
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [8]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-2
0-1
เกียวโต แซงก้า[2] 2 -0.25
+0
FT 17:00 2 [4]มาชิดา เซลเวีย 3-3
0-1
วี-วาเรน นากาซากิ[7] 1 3 -0.25
+0
FT 17:00 2 [1]จูบิโล อิวาตะ 1-1
1-0
ฟาเจียโน โอคายามา[13] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 17:00 [6]เอฟซี เรียวเคียว 0-1
0-1
เธสปา คูซัทสึ[16] -0.5
-0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 3 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 3-1
1-1
ทูเลวิค วิจานดี่[7] 1 2 -0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [2]เลช พอซนาน (เยาวชน) 1-0
0-0
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[1] -
FT 17:00 [3]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 2-1
1-1
Warta Poznan Youth[12] -
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 17:00 [101]เนปาล ( ญ ) 1-2
1-0
ฟิลิปปินส์ (ญ)[68] 1 +0.5
+0.75
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [14]NergihasaU19 1-4
1-2
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[2] -
FT 17:00 [7]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1-2
0-1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[3] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [2]ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 7-1
4-1
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[5] -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 3 ยูเนี่ยน วิเอร่า 3-0
0-0
CD Union Sur Yaiza 1 2 -0.5
FT 17:00 3 อาลูกัส ซีเอฟ 2-0
2-0
เตเนริเฟ่ 2 2 -0.25
-0.5
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:00 2 [8]โครย์ดอน คิงส์ 1-1
0-0
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[1] +0.75
+0.5
FT 17:00 1 1 [3]เมโทรสตาร์ เอสซี 0-1
0-0
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[11] 1 -1.25
-1
-1.25
FT 17:00 1 [2]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 3-2
0-1
อดิไลเด้ โอลิมปิค[6] 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 4 [10]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4-0
3-0
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[9] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 17:00 1 [7]แอดิเลด แพนเทอร์ 5-2
1-2
สเติร์ทไลอ้อนส์[4] 2 1 +0
-0.5
FT 17:00 1 [5]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 4-0
3-0
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์[12] 2 -1.5
-2
-1.75
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 1 [5]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 3-4
2-1
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[3] 4 +0.75
+0.5

+1.5
FT 17:00 6 [8]ปาร์นู เจเค 0-1
0-1
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[4] 3 +0.5
+0.75
FT 17:00 [1]เอฟซี มาร์ดู 7-0
4-0
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[9] 3 -2.5
-3
-3.25
FT 17:00 [10]ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-1
0-0
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[2] +2.25

+3.25
+3.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:00 [4]ดนีโปร โมกิเลฟ 4-2
2-2
เอฟเค ลิด้า[10] 3 -2
-1.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:00 1 [10]เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-2
0-1
ลำปาง เอฟซี[6] 3 -0.25
-0.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 4 [4]ทาบาซาลู ชาร์ม่า 3-5
1-3
คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี[6] 2 -0.5
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 17:00 [14]ไกนาเร โตโตริ 0-2
0-1
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[9] 1 +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 1-1
0-0
สวีเดน ( ญ ) ยู 18 -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [N-19]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)[N-13] -
FT 17:00 [S-1]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 3-1
2-0
เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)[S-10] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 17:00 2 [N-14]เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) 2-2
1-1
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)[N-2] 3 +1.25

+0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [CA-10]Metallurg Vidnoye 2-1
0-1
คแวนท์ ออบนินส์ค[CA-8] +0
+0.25
+0
FT 17:00 1 [CA-4]คิมกี้(สำรอง) 1-2
1-1
FK Znamya Noginsk[CA-9] 4 +0.25
FT 17:00 3 [WA-8]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2-1
1-1
Baltika-BFU Kaliningrad[WA-10] 2 -1.5
-1.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:00 1 [NL-13]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 1-1
1-1
Notvikens IK[NL-15] -0.75
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 2-2
1-1
ทิมพูซิตี้ 1 +0.25
+0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:00 คาโป (ยู 20) 6-1
2-1
เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 1 2 +2.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 17:00 2 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 7-0
2-0
ทีเคที -0.5
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 17:00 EBK (W) 1-3
0-0
โรพีเอส(ญ) +0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 1 Gornik II Zabrze 0-1
0-0
LKS Goczalkowice Zdroj 2 +0.25
+0.5
FT 17:00 สเตล บิเซค 2-4
1-2
มีดซ์ เลกนิก้า 2 -0.25
-0.5
Hong Kong Elite Cup (Hong Kong Elite Cup)
FT 17:00 2 [HK PR-4]ลีแมน 3-0
1-0
คิดชี[HK PR-1] 2 +0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 2 Danok Bat U19 0-0
0-0
ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) 4 -0.75
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 17:00 1 บราก้า(ยู 19) 3-1
1-0
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 2 -2
-2.25
FT 17:00 1 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 4-0
1-0
ริโอ อาฟ(ยู 19) 1 +0
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 2 [Por U23-11]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1-2
1-2
เอสโตริล(ยู 23)[Por U23-1] 2 +1
FT 17:00 2 [Por U23-2]มาริติโม่(ยู 23) 5-2
1-1
เบเลเนนเซส(ยู 23)[Por U23-6] 4 -0.25
-0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 17:00 2 [13]FC Namdong 2-0
1-0
ยังพย็อง[10] 2 -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 4 [9]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1-1
1-1
ครีฟบาส[2] 6 +0.75
+1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 17:15 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 0-3
0-2
Hapoel Jerusalem Malka U19 1 +1
+1.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 17:30 3 [16]ชีวาสสปอร์ 1-1
1-0
กาเซียนเท็ป B.B.[14] -0.5
-0.25
-0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:30 การท่าเรือ เอฟซี 2-0
2-0
ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2 -1.25
-1.75
POST 17:30 [8]ขอนแก่น ยูไนเต็ด
การท่าเรือ เอฟซี[10] +1.25
+1.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:30 [13]โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 4-0
1-0
ฮอร์เซนส์(ยู19)[11] -
FT 17:30 1 [6]เวเจิล (ยู 19) 1-4
0-2
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[2] +0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:30 3 [15]ราชประชา เอฟซี 1-1
1-1
ตราด เอฟซี[1] 3 +0.75
+0.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 17:30 [13]จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-1
0-0
เลช พอซนาน 2[15] +0
-0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 2 เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) 1-2
0-1
Real Aviles CF U19 1 4 -1
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:40 1 [13]วิสล่า พล็อค 3-0
0-0
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก[8] 2 -0.25
+0
-0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [4]เอลเคเอสลอดซ์ 1-2
1-1
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[8] 5 -0.25
-0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:45 2 CD Getxo U19 0-3
0-1
เออิบาร์(ยู 19) 2 +0.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 2 [14]เอฟซี อูฟา 3-2
0-1
เอฟเค คิมกี้[13] 1 +0
-0.25
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 2 [10]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-2
0-1
โคลอส โคซาลิฟก้า[14] 4 -0.25
+0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 1 [5]นอร์บี้ ไอเอฟ 1-1
1-0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[3] 2 -0.25
+0
-0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 18:00 2 [9]เอสเบิร์ก 2-1
2-0
เฟรมัด อเมเจอร์[8] -0.25
-0.75
-0.5
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 18:00 Senyo Carnifex 0-7
0-4
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน +3
+3.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 4 [S-10]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0-2
0-0
แอตวิดาเบิร์ก[S-15] 1 -0.5
FT 18:00 4 [N-1]บรอมมาปอจคาร์น่า 0-1
0-1
เกเฟล ไอเอฟ[N-9] 1 -2
-1.75
FT 18:00 1 [S-11]ลินโดมี่ จีไอเอฟ 3-1
2-0
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ[S-4] 1 +0.25
+0.5
european women (european women)
FT 18:00 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 2-0
1-0
ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 1 -1.5
-2
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:00 2 ดาลุ่ม 2-1
2-0
บี 73 สลาเกลเซ่ -0.25
-0.75
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 1 [2]โลโคโมทีฟ อัสตานา 2-1
2-1
อัคโตเบ[10] 4 -1.5
-1.25
-1.5
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:00 1 [1]เพิร์ธ เอสซี 6-3
5-1
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[2] 2 -0.25
-0.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 18:00 1 1 [P1-9]ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-2
1-1
นาโปลี(เยาวชน)[P1-11] 1 4 -1.25
FT 18:00 1 [P1-18]เปสคารา(เยาวชน) 3-4
2-3
โตริโน่(เยาวชน)[P1-10] 2 +0
+0.25
+0
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 ชลบุรี เอฟซี 3-1
2-1
หนองบัวลําภู 2 -0.5
-1
-0.75
18:00 [6]หนองบัวลําภู
ชลบุรี เอฟซี[11] +0.5
+0.25
+0.5
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:00 [14]ไพรบราม (ยู 19) 1-1
1-0
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)[8] +1.25
+2
+1.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 [3]บรอนด์บี้ (ยู 19) 1-1
0-0
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)[14] -
FT 18:00 1 [5]ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 1-1
1-1
เอสเบิร์ก (ยู 19)[9] -
FT 18:00 [7]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 3-3
0-2
ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)[12] -
FT 18:00 [4]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 2-1
1-0
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)[10] -
FT 18:00 [8]อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0-1
0-0
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)[1] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 18:00 [9]เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 3-0
1-0
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[13] -1
-1.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 18:00 1 [11]FK Minija 1-2
1-0
ซิอัวลิอาย[2] +2
+1.75
+2.25
FT 18:00 [7]Babrungas 1-2
0-0
Kazlu Ruda FK Silas[4] +0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [5]สุโขทัย เอฟซี 2-1
0-0
ลำพูน วอร์ริเออร์[4] 2 -1.25
-1
18:00 [1]ตราด เอฟซี
ราชประชา เอฟซี[15] -
18:00 [16]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
กรมศุลกากร เอฟซี[7] -
18:00 [6]ลำปาง เอฟซี
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[10] -
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 18:00 3 Brinje Grosuplje U19 2-2
0-1
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 1 +0.25
+0.5
FT 18:00 1 ND Ilirija Ljubljana U19 2-1
1-0
เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 1 1 -0.25
-0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 ทิลเลอร์ 1-0
1-0
โวลด้า 2 -0.75

+0.25
FT 18:00 2 สเจลคาวิค 2-1
1-1
เมลฮิส 5 -1.25
FT 18:00 1 IL Express 2-2
1-2
ไวกิ้ง บี 4 +0.25
+0.75
+0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 [W-13]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 5-0
5-0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)[W-12] -
FT 18:00 [N-16]Hertha Zehlendorf U17 0-2
0-1
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)[N-17] -
FT 18:00 [W-1]มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 3-0
1-0
เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17)[W-15] -
FT 18:00 [W-17]Wuppertaler SV Borussia U17 0-5
0-1
พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17)[W-5] -
FT 18:00 [N-12]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 3-0
2-0
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)[N-4] 1 -
FT 18:00 [S-19]บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 2-0
1-0
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)[S-13] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 18:00 2 1 [N-8]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1-1
0-1
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)[N-6] 4 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 18:00 [NE-11]ชามนิตเซอร์
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-8] +0
+0.25
+0
FT 18:00 1 [NE-4]เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1-1
0-1
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-1] 4 +0
+0.25
FT 18:00 [NE-7]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-1
0-1
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-17] -1.25
Postp 18:00 [N(s)-6]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)[N(s)-2] +0.25
+0.5
+0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 18:00 1 [C-3]จีวาคีล่า เจเค 0-0
0-0
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2[C-8] 1 -1.5
-1
-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 4 1 [U-1]เชลยาบินสค์ 1-3
1-0
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-2] 3 -0.5
-0.25
FT 18:00 1 [CB-6]เอฟเค อาร์ยาซาน 1-1
1-1
FK Fakel Voronezh Youth[CB-11] 2 -1.75
FT 18:00 6 1 [U-11]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0-0
0-0
ซเวซดา เปียร์ม[U-10] 2 +1.25
FT 18:00 4 [WB-8]ซนามย่า ทรูด้า 1-2
1-2
Olimp-Dolgiye Prudy-2[WB-6] 1 1 +0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 [VG-8]Hoganas BK 1-2
0-2
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-5] +0.25
+0
FT 18:00 1 [NG-6]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 2-5
2-2
บีเคฟอร์เวิร์ด[NG-1] 1 +0.75
+1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:00 1 FC Kirkkonummi 0-1
0-1
ตัวโกลัน เตราส +0.25
Pend 18:00 OPS-jp
ทีพี 47 โตริโน่ -1
-0.75
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 18:00 Turun Weikot (w) 0-4
0-1
NJS (w) 1 +1.75

+2.75
+2.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Postp 18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี
Odra Wodzislaw -1.25
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 18:00 Buildcon FC 1-0
0-0
Prison Leopards FC -0.5
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 3 สะเวย์ เรียง เอฟซี 1-0
0-0
พนมเปญ เอฟซี -0.5
-0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 18:00 Tus Dassendorf 4-0
2-0
SC Concordia Hamburg -1
-1.5
FT 18:00 VFB Hallbergmoos 2-2
1-1
TSV Schwaben Augsburg +0.25
FT 18:00 2 เบรเมอร์ เอสวี 5-0
2-0
OSC Bremerhaven 2 -2.75

-1.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 4 [A-10]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-1
1-0
ไบรท์ตัน (ยู 23)[A-2] 1 +0
-0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 Frederikssund IK 1-1
0-0
เกรฟ 3 +0.5
+0.25
Postp 18:00 บีเค อวาลต้า
Herstedoster +0
-0.25
FT 18:00 2 Rishoj 4-1
2-0
B 1903 2 1 -1.75
-2
FT 18:00 3 1 โอเคเอส 2-2
1-1
บี 1913 โอเดนเซ่ 1 2 -0.25
Pend 18:00 Vejgaard B
ASA Aarhus -1.75
-2
FT 18:00 1 SfB Oure 4-1
2-0
บี 1909 โอเดนเซ่ 1 -2
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 1 CF Juventud Laguna U19 1-0
0-0
CD Aguilas Atletico U19 2 -0.5
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 [2]เอฟเค คูจานด์ 5-0
1-0
ดูชานเบ-83[8] -
FT 18:00 1 [7]FC Khatlon 3-0
1-0
FC Kuktosh[10] 2 -1
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 1 แอทเลติก 220 เอฟซี 3-0
1-0
เอิร์ซิม 1 -0.25
-0.5
หมู่เกาะ ฟาร์โร ดิวิชัน 1 (Faroe Islands Division 1)
FT 18:00 3 AB Argir 1-1
1-1
เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 1 -1.25
-1
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 4 Tuks FC (w) 1-0
0-0
Croesus (w) +0.25
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:00 2 University Azzurri FC 2-0
1-0
Casuarina FC 2 -0.75
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:15 IF Lyseng 1-0
0-0
วอนลอส +0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:15 1 [3]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0-0
0-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[7] 1 3 -0.25
-0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 5 [14]พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 3-1
3-1
เปอร์เซบายา สุราบายา[6] 1 +0.25
+0.75
+0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:15 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 3-0
2-0
คาปา (ยู20) -0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:15 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 4-1
3-1
Smorgon 2 1 -3.25
-3.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:15 2 ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) 0-2
0-2
Atletico Baleares U19 3 -0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 1 [12]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1-1
1-1
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[1] 4 -0.25
-0.5
FT 18:30 1 [15]โฮลสไตน์ คีล 0-3
0-3
ฮันโนเวอร์ 96[14] 1 -0.25
FT 18:30 1 [16]เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-3
0-2
ไฮน์เดนเฮลม์[10] +0
+0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 18:30 4 [13]วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-2
0-2
เบรนท์ฟอร์ด[10] 1 4 -0.25
-0.75
-0.5
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 18:30 3 [21]ฮัลล์ ซิตี้ 1-3
0-1
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด[19] 2 +0
+0.5
+0.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 18:30 1 Sutton Common Rovers 2-2
1-2
Jersey Bulls 1 +0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 18:30 1 [11]ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 2-0
1-0
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[4] 2 +0.25
China National Games – Men’s Football (China National Games – Men’s Football)
FT 18:30 Liao Ning U20(N) 1-2
1-0
shanghai U20 -
FT 18:30 xinjiang U20(N) 1-2
0-0
Zhejiang U20 -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:30 [1]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4-0
1-0
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด[13] 1 -1.5
-1.75
-1.5
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football)
FT 18:30 Shanxi (w) 0-0
0-0
Liaoning (w) -
FT 18:30 Beijing (w)(N) 1-0
1-0
เสฉวน(ญ) -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:30 3 [15]ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 0-3
0-1
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)[4] 2 +0.5
FT 18:30 1 [6]ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 4-1
2-0
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)[9] 1 2 -0.5
-0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:30 [B-9]เอฟเค ชิกาทอย 0-4
0-2
เอฟเค กิฟดูวอน[B-2] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:30 1 [N(n)-6]ซังค์ เพาลี 2 0-2
0-1
โฮลสไตน์ คีล 2[N(n)-1] 1 3 -0.25
+0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:30 [SS-15]ทีเลโซ เอฟเอฟ 2-4
0-0
รินนินเก้ ไอเค[SS-14] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:30 1 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 2-2
1-1
ทูลอน ทีเอสโต 1 2 -1
-1.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [A-4]เสฉวน(N) 1-1
0-1
คุนชาน เอฟซี[B-3] 2 +0.5
+0
FT 18:35 3 [C-1]อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 3-1
1-1
ไซโบ้ ซันเดย์[A-5] 2 -2.75
-2
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 19:00 3 [5]เฮดไอเอฟเค 0-3
0-2
ไอเอฟเค มารีฮามน์[10] -0.75
-0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 19:00 6 [12]ราโย่ บาเยกาโน่ 3-0
1-0
เกตาเฟ่[19] 7 +0
-0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 19:00 4 [3]อัสโคลี่ 0-2
0-2
เบเนเวนโต้[11] 6 +0
+0.25
FT 19:00 [8]เรจจิน่า 2-1
1-1
สปอล[10] 4 +0
-0.25
FT 19:00 5 [12]เปรูจา 1-1
0-0
โคเซนซ่า 1914[13] 1 3 -0.25
-0.75
FT 19:00 1 [9]มอนซ่า 1912 1-1
1-0
แตร์นาน่า[19] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 19:00 1 [16]เลชเช่ 3-2
1-1
อาเลซซานเดรีย[18] 1 4 -0.75
-1.25
-1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 3 [12]โฮโบร 0-3
0-0
เอซี ฮอร์เซ่นส์[5] 1 +0.5
+0.75
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 19:00 6 [7]ดีซัวกาส เทลเซีย 2-1
1-0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[2] 2 +1.25
+1
+1.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 4 [S-12]อัสซีริสก้า ไอเค 1-3
1-0
ทอร์น ไอเอฟ[S-14] 2 -0.25
-0.75
-0.5
FT 19:00 [N-11]Haninge 3-1
1-0
ไอเอฟ ซิลเวีย[N-7] +0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 [13]ซลูตัสค์ 1-4
0-1
เอฟซี โกเมล[5] +0.75
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 19:00 2 บีเค เฟรม 1-1
1-0
วีเอสเค อาร์ฮุส -0.75
-1.25
Pend 19:00 นาสบี้
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ +0.25
+0
+0.25
Pend 19:00 Young Boys FD
แฮร์เลว ไอเอฟ -0.5
-0.25
-0.75
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 [3]ซันดบี้บีเค(ญ) 3-2
2-1
วาลเด้ (ญ)[4] -
FT 19:00 [5]เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-0
0-0
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[7] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 [8]เอฟเค คัสไป 2-1
0-0
เอฟเค อะตีราอู[7] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 19:00 [10]Rakow Czestochowa (Youth) 6-0
1-0
Zha Buse U19[14] -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 2 [7]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2-1
2-1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[6] 1 -0.5
-1
FT 19:00 5 [14]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 3-2
2-0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[8] 2 +0
FT 19:00 4 [3]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-0
1-0
เอสวี เม็พเพ่น[13] 3 -0.5
-1
-0.75
FT 19:00 1 [1]มักเดเบิร์ก 1-2
0-1
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[19] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 1 [12]ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-2
0-1
ซวิคเกา[17] 3 -0.5
-0.75
FT 19:00 1 [9]ซาบรุคเค่น 3-1
2-1
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[10] 2 -0.5
-0.25
-0.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 [14]Suduva Marijampole II 1-0
1-0
Atomsfera Mazeikiai[6] +0.25
+0
FT 19:00 [12]Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 2-2
1-0
FK Neptunas Klaipeda[9] +0
+0.25
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 3 [3]Krumkachy Minsk 0-2
0-2
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[7] 1 1 -0.75
-1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 2 [8]อุดรธานี 3-1
1-0
Muangkan FC[9] 1 +0.75
+0.5
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 3 [1]เอฟเค ออดา ริกา 1-1
1-1
ตูกุมส์-2000[2] 1 -1
-1.25
19:00 [7]เอฟเค ดินาโม ริก้า
Albatroz[6] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 19:00 2 [5]มินยอร์ เพอร์นิค 1-1
1-0