ผลบอล 19 กันยายน 2564ผลบอล 18 กันยายน 2564ผลบอล 17 กันยายน 2564ผลบอล 16 กันยายน 2564ผลบอล 15 กันยายน 2564ผลบอล 14 กันยายน 2564ผลบอล 13 กันยายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 17 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 06:10 | 3 CD Centenario Colombia |
1-1
1-1 |
CD Union Bogota 1 4 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:30 | 3 [10]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน |
0-1
0-1 |
คอนอูมโบ ยูนิโด[2] 2 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 06:30 | [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) |
9-0
6-0 |
ปารากวัย (ญ)[50] | -3 ▲▲▲ ▲▲▲-4.5 ▼-4.25 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 06:30 | 2 [PAR D2-8]3 เดอ เฟบเบรโร่ |
0-1
0-1 |
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[PAR D1(c)-9] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:00 | 3 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) |
1-0
0-0 |
Albion FC 1 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 07:00 | 4 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า |
3-0
0-0 |
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 2 | +0 | |
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 07:00 | 2 Bocofilo Bochazo |
2-1
1-0 |
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1 | +0 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 1 [11]เรโม เบเลม |
2-1
1-0 |
อาไว เอฟซี เอสซี[5] 1 5 | +0 | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 07:30 | 3 [W-2]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า |
3-0
0-0 |
ซูเลีย เอฟซี[W-6] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 08:00 | 4 [COL D1(c)-8]เดปอร์ติโว เปไรร่า |
2-1
1-0 |
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[COL D1(c)-16] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup) | |||||
FT 08:00 | จาลาปา |
1-1
0-1 |
เรอัลมาดริซเอฟซี 1 | -0.25 | |
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 08:15 | 2 [9]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ |
4-1
3-1 |
คลับ ตีฮัวนา[16] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 08:30 | 3 1 Broncos del Sur FC |
2-1
1-1 |
CD Inter el Triunfo 2 | +1 | |
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League) | |||||
FT 09:00 | 3 [MEX D1(a)-8]ครูซ อาซูล |
1-4
1-3 |
มอนเทอร์เรย์[MEX D1(a)-7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 09:00 | 2 [5]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า |
1-1
0-0 |
Guanacasteca[9] | -1.25 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 09:00 | 3 LA Force |
1-0
0-0 |
Chicago House AC 1 1 | -1.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 14:00 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) |
2-0
0-0 |
Hapoel Iksal Imad U19 1 3 | -0.25 | |
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League) | |||||
FT 14:00 | โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ |
3-0
2-0 |
ไวราไรปา ยูไนเต็ด | -2 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 14:30 | [A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) |
2-0
2-0 |
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] | -1.75 ▲-2 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 15:00 | 2 [2]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[1] 3 | +1.25 | |
FT 15:00 | 1 [7]เอฟเค อูราล (เยาวชน) |
1-2
1-1 |
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[9] 4 | +0.75 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 15:00 | 1 [11]ดนีโปร-1 (ยู 21) |
4-1
2-1 |
Veres Rivne U21[10] | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 15:00 | 1 BCH Lions |
2-4
0-3 |
Selenge Press 2 | +2.25 ▼+2 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 15:15 | 3 [5]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) |
1-1
0-0 |
บาริโต ปูเตรา[18] 1 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 15:15 | 4 [10]เปอเซล่า ลามังกัน(N) |
0-1
0-0 |
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[8] 1 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 15:45 | 3 [7]กูชิง เอฟเค(N) |
0-2
0-0 |
ตรังกานู บี[4] 2 | +0.25 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 15:45 | 2 Fulham United (W) |
0-5
0-2 |
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | +3.5 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 16:00 | 6 MS Jerusalem |
2-1
2-0 |
Hapoel Segev Shalom 1 4 | -0.75 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 16:00 | 1 [6]Konopliev Youth |
0-1
0-0 |
อูฟา (เยาวชน)[10] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 16:00 | 4 [B-10]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[B-1] 1 2 | +1.5 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 |
1-0
1-0 |
กรีซ (ญ) ยู19 | -1 | |
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 16:10 | 4 2 เวสต์เทิร์น ไพร์ด |
0-2
0-1 |
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 16:30 | 3 [16]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส |
2-0
1-0 |
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[7] 3 | +0.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 16:30 | 1 [8]ไดนาโม บรานัวล์ |
3-0
1-0 |
FK Spartak Tuymazy[9] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:30 | 1 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) |
0-11
0-5 |
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 2 | +4.75 ▲+5 |
|
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1) | |||||
FT 16:30 | 2 บริสแบน วูลฟ์ |
2-4
1-3 |
มิทเชลตัน เอฟซี | +1.75 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 17:00 | 4 [B-8]Khimki Youth |
0-3
0-2 |
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[B-6] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | [14]Inhulets Petrove U21 |
0-1
0-0 |
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[13] | +0 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | [7]เชค รัสเซล เคซี |
0-1
0-0 |
พสุนธรา คิงส์[1] 1 | +2 ▼▼▼+1.25 ▲+1.5 |
|
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division) | |||||
FT 17:00 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) |
2-1
1-0 |
คาโปสวาร์ (ยู 19) | +0.75 ▲+1 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 17:00 | 2 [5]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) |
3-1
2-0 |
ฟามาลิเคา(ยู 23)[4] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 17:15 | 2 [S-16]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม |
0-4
0-1 |
เอฟซี ดิโมนา[S-5] 2 | +0.25 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 17:30 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) |
0-2
0-2 |
แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | +0 | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 18:00 | 3 [3]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) |
2-2
0-1 |
รูบิน คาซาน (สำรอง)[5] 4 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 18:00 | 4 [B-4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) |
2-1
1-1 |
Chertanovo Moscow Youth[B-2] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 [5]สมุทรปราการ ซิตี้ |
3-1
0-0 |
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[4] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament) | |||||
FT 18:00 | มองโกเลีย(ญ)(N) |
0-12
0-7 |
เกาหลีใต้(ญ) | +7.25 | |
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 Maccabi Yavne Shimon U19 |
3-4
1-1 |
แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 4 | +2.25 ▼+2 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 18:00 | [3]FC Istaravshan |
1-0
0-0 |
Faizkand[9] | - | |
FT 18:00 | 2 [6]FK Eskhata |
1-2
0-1 |
CSKA Pamir Dushanbe[5] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 UB Mazaalainuud |
0-0
0-0 |
เดเรนเอฟซี | +3.75 ▼+3.5 |
|
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League) | |||||
FT 18:00 | 3 Hellenic AC |
0-1
0-0 |
Mindil Aces 2 | -1 ▼-0.75 |
|
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา) | |||||
FT 18:15 | 3 [16]พีเอส ติร่า(N) |
2-2
1-1 |
เปอร์ซิค เคดีรี่[9] 2 | +0 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 18:30 | 3 [9]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี |
2-1
1-0 |
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[15] 5 | -0.25 | |
FT 18:30 | 1 [S-7]MS Ironi Kuseife |
1-0
0-0 |
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[S-2] 1 2 | -0.25 | |
FT 18:30 | 2 1 [S-3]ฮาโปเอล อิกซาล |
0-1
0-1 |
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[S-1] 4 | +0.5 | |
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup) | |||||
FT 18:30 | [ARM D1-6]เอฟเค แวน |
2-2
1-1 |
เซวาน บอย[ARM D1-3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) |
1-0
0-0 |
Nanjing Fengfan[B-4] 1 3 | -1 ▲▲-1.5 |
|
FT 18:35 | 2 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) |
2-1
1-0 |
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
FT 18:35 | 4 [2]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) |
0-0
0-0 |
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[3] 1 | -0.5 ▲▲▲-1.25 ▼▼-0.75 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | [2]Lion City Sailors |
1-1
1-0 |
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี[1] 1 | -0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 19:00 | 3 [4]FK Nizhny Novgorod Youth |
3-1
2-1 |
Strogino Youth[10] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:00 | 2 1 [17]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า |
0-0
0-0 |
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[3] 1 2 | +1.25 | |
FT 19:00 | 2 [5]Hapoel Bueine |
1-0
0-0 |
ไอโรนี่ เนเชอร์[11] 1 | -0.5 | |
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 19:00 | 3 ดานูบิโอ(ยู 19) |
0-1
0-0 |
บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 1 | +0.25 | |
FT 19:00 | 3 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) |
2-1
1-0 |
ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 2 | +0.5 | |
FT 19:00 | 2 2 เรนทิสทัส(ยู 19) |
2-3
1-1 |
ริเวอร์เพลต (ยู 19) 1 3 | +0 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 19:00 | 3 [10]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) |
2-0
0-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[16] | -0.75 ▲-1 |
|
FT 19:00 | 2 [8]วัตฟอร์ด (ยู 23) |
3-1
1-0 |
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[7] | -0.75 ▲-1 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 2 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) |
5-0
1-0 |
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 19:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) |
4-0
2-0 |
เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1 | +0.75 | |
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก) | |||||
FT 19:30 | 2 [12]Sporting Club Beirut |
0-1
0-1 |
Al Akhaahli Alay[5] 2 | +0.5 | |
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League) | |||||
FT 19:30 | 3 [6]ฮาโปเอล อิกซาล |
1-2
1-2 |
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[8] 1 | +0.25 | |
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2) | |||||
FT 19:30 | 3 [12]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
2-0
0-0 |
KP Calisia Kalisz[6] | +0.25 ▼+0 |
|
Mozambique Championship (Mozambique Championship) | |||||
FT 19:30 | 1 Incomati Xinavane |
1-1
1-0 |
Vilankulo FC 1 | +0 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 20:00 | 3 1 [10]ทแซร์สโค เซโล |
0-2
0-0 |
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[14] 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 20:00 | 2 Le Messager Ngozi |
0-1
0-0 |
Gendarmerie 4 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 20:00 | 2 DFC 8e Arrondissement |
1-0
0-0 |
Galaxy 2 | -0.25 | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 20:00 | 2 อัล วัทบา |
4-0
1-0 |
อัล ฟูโตวา 1 | -0.5 | |
FT 20:00 | 2 Efrin |
1-2
1-0 |
อัล ทาลิย่า 3 | +0 | |
FT 20:00 | 4 อัล นาวัล |
2-1
1-0 |
อัล จาอิส (SYR) 1 | +1.5 | |
FT 20:00 | 2 1 ฮัททีน |
0-2
0-0 |
เทชริน เอสซี 4 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 20:00 | 3 อัล-โชต้าดามัสกัส |
0-0
0-0 |
อัล อิติฮัด 2 | -0.25 | |
Yemeni League (Yemeni League) | |||||
FT 20:00 | Al Ouroba |
1-4
0-0 |
Fahman Abyan | - | |
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League) | |||||
FT 20:00 | [14]Cape Town Spurs |
0-1
0-1 |
Uthongathi FC[5] | +0 | |
FT 20:00 | [8]ริชาร์ดส์ เบย์ |
0-2
0-1 |
แบล็ค ลีโอพาร์ด[13] | - | |
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 20:00 | [4]ดาเซีย-บุยอูคานี |
1-0
0-0 |
เรอัล ซัคเซส[10] | -1.25 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 20:00 | [2]ปิโตรลูล โปรเอสติ |
2-0
2-0 |
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[9] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 [6]เออทิช 1946ออมส์ |
1-0
0-0 |
Torpedo Miass[12] 1 3 | -1 | |
FT 20:00 | 2 [S-16]โรเตอร์ โวลโกกราด บี |
2-1
2-0 |
สตาฟโรพอล-2009[S-12] 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 ลานุส(สำรอง) |
0-2
0-1 |
นีเวลล์ส (สำรอง) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 20:00 | 1 ฮูรากัน(สำรอง) |
2-0
1-0 |
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) |
0-0
0-0 |
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 4 | -0.5 | |
FT 20:00 | 4 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) |
1-3
0-0 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2 | +1 | |
FT 20:00 | 1 โคลอน (สำรอง) |
0-1
0-1 |
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1 4 | -1.25 | |
FT 20:00 | 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) |
1-2
0-1 |
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2 | -0.5 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 20:00 | 2 MFA Munkach Mukachevo |
1-1
0-0 |
LNZ Lebedyn | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 20:00 | 2 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย |
2-1
2-1 |
คริสตัล 1 4 | -1.5 | |
FT 20:00 | เชอคาสกี้ ดีอินโปร |
1-3
1-2 |
FK Epitsentr Dunayivtsi 1 | +0.5 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) |
3-1
0-1 |
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 3 | -0.5 | |
บุรุนดี ลีก (Burundi League) | |||||
FT 20:00 | 3 [14]บูจุมบูรา ซิตี้ |
2-1
1-1 |
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี[3] 1 | +0.75 | |
FT 20:00 | 1 [9]Royal Muramvya FC |
1-0
0-0 |
วิทาโล[2] 2 | +0 | |
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 20:30 | [12]ดราว่า |
2-6
1-3 |
ทริงลาฟ คราน[1] | +1.25 ▲▲+1.75 ▲+2 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 20:30 | 1 [B-5]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) |
1-0
0-0 |
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-7] 6 | -1 ▲▲▲ ▲-2 |
|
UAE Etisalat Emirates Cup (UAE Etisalat Emirates Cup) | |||||
FT 20:30 | 1 Al-Rams |
0-0
0-0 |
ฮัทต้า คลับ 2 | +2.5 | |
FT 20:30 | 1 [UAE D1-8]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) |
1-0
0-0 |
มาซาฟี่[UAE D1-10] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 20:30 | 2 [UAE D1-5]ดูบา อัลฮัสซัน |
4-0
3-0 |
แมสฟุท[UAE D1-9] 1 | -0.75 | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 20:30 | 2 [5]Alians Lypova Dolyna |
4-0
1-0 |
เฮอร์กี้-สปอร์ท[13] 4 | -1 ▼-0.75 |
|
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League) | |||||
FT 20:30 | 4 บานิยาส เอสซี (สำรอง) |
1-4
1-2 |
อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 1 | -0.75 | |
FT 20:30 | 3 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) |
0-1
0-0 |
อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 2 | +2.25 ▲+2.5 |
|
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League) | |||||
FT 20:30 | Hakoach Macabi Ramat Gan U19 |
1-3
0-0 |
เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 2 | +0.25 | |
UAE Etisalat Emirates Cup (UAE Etisalat Emirates Cup) | |||||
FT 20:35 | 3 Dubai |
0-5
0-3 |
อัลบาเตห์ | +1.25 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 20:50 | 1 [7]อัมม์ ซาลาล |
1-1
1-0 |
อัล คอร์[12] 1 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:00 | 4 [15]โบแร็ค คาแค็ก |
2-1
1-1 |
ราสนิกีร์ ไนร์[11] 1 | +0 | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 21:00 | Al-Ahly Merowe |
2-0
1-0 |
Atlabara | - | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 21:00 | 6 1 [7]โคเบรซอล |
1-1
1-0 |
ฮัวชิปาโต้[14] 1 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 21:00 | 1 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) |
2-3
2-2 |
มอนเตเนโกร(ญ) 2 5 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 21:00 | 1 [102]ลัตเวีย (ญ) |
1-8
1-2 |
ออสเตรีย(ญ)[21] | +4.25 ▲▲▲ ▲+5.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 21:00 | 3 [10]เอฟเค ทราไก 2 |
0-3
0-0 |
Banga Gargzdai B[8] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 21:00 | [4]เนกาซ่า (ยู20) |
1-2
0-0 |
แอตลาส (ยู20)[11] | - | |
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 21:00 | 5 [7]Timok |
2-0
2-0 |
Kabel Novi Sad[16] 2 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 21:00 | [15]FK Graficar Beograd |
1-2
1-1 |
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[5] 5 | +0 ▲+0.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 21:00 | [9]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา |
2-2
0-0 |
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[6] | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | [8]Septemvri Simitli |
1-3
1-0 |
สตรัมส์ก้า สลาวา[6] | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:00 | 1 [16]FC Dobrudzha |
1-3
1-1 |
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ[7] 4 | +1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
FT 21:00 | 4 [12]Marek Dupnitza |
1-1
1-0 |
ลิเท็กซ์ โลเวช[17] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 21:00 | 5 1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
2-1
0-1 |
Jiul Petrosani 1 5 | -0.25 | |
FT 21:00 | 4 พาสคานี |
3-4
1-3 |
สเตนต้า มิรอสราว่า 3 | +1.5 | |
FT 21:00 | 2 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า |
1-1
0-0 |
Pobeda Star Bisnov | -1 | |
FT 21:00 | 1 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา |
0-2
0-0 |
สโคลาร์เรซิต้า 3 | +0.75 | |
FT 21:00 | 5 ซีเอสซี กิโรด้า |
2-1
1-0 |
CS Avantul Periam 1 4 | -1.25 | |
FT 21:00 | 2 ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย |
0-2
0-1 |
CSS Islla Te Nagh 5 | +0.75 | |
FT 21:00 | 4 Odorheiu Secuiesc |
2-0
1-0 |
ACS Sepsi II 2 | +0.75 | |
FT 21:00 | 3 |
2-1
0-1 |
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 3 | +0.75 | |
FT 21:00 | 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 |
2-2
2-1 |
ราปิด บูคาเรสต์ 2 | -0.25 | |
FT 21:00 | 6 1 Farul Constanta II |
2-0
0-0 |
กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ 2 5 | -0.25 | |
FT 21:00 | 2 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 |
1-2
0-1 |
FC Somesul Dej 3 | -1.25 | |
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 21:00 | 1 HNK Sibenik U19 |
2-5
2-2 |
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 3 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 21:30 | 3 [1]ดูก้า ปรากซ์ |
2-3
1-2 |
ไพรบราม[14] 5 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 21:30 | 2 1 [5]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
0-1
0-0 |
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[8] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Croatia U19 League (Croatia U19 League) | |||||
FT 21:30 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) |
5-0
1-0 |
Bjelovar U19 4 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 21:30 | 2 NK Naprijed Hreljin |
0-1
0-0 |
เนฮาจ 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:45 | 4 1 [7]อัจมาน |
1-1
1-0 |
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[14] 4 | -1 | |
FT 21:45 | 4 [3]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) |
3-2
1-0 |
เอมิเรตส์ คลับ[12] 5 | -2 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:00 | 3 [8]ซีเอส โวลุนทารี |
4-0
0-0 |
ดาเชีย มิโอวินี่[10] 3 | -0.25 | |
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 22:00 | 5 [2]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า |
2-0
1-0 |
เอสเคเอฟซีเรด[8] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | 1 [8]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
1-2
0-2 |
ซูดูว่า[1] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | [6]อัล จาซีรา |
0-4
0-3 |
อัล ไฟซาลี[4] | +0 ▲+0.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga) | |||||
FT 22:00 | 1 [1]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
2-3
0-1 |
เคเอฟซี โคมาร์โน[6] 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 22:00 | สเปน (ฟุตซอล)(N) |
4-2
1-2 |
ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) | -2.5 | |
FT 22:00 | 1 อิหร่าน (ฟุตซอล)(N) |
4-2
3-1 |
USA Futsal | -7.5 | |
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera) | |||||
FT 22:00 | 3 [15]ซัสเซาโล่(เยาวชน) |
0-1
0-1 |
เจนัว(เยาวชน)[6] | -0.25 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:00 | 1 [53]เบลารุส(ญ) |
4-1
2-0 |
ไซปรัส (ญ)[126] 2 | -2.75 ▼-2.5 |
|
FT 22:00 | 2 [64]กรีซ(ญ) |
0-10
0-7 |
ฝรั่งเศส(ญ)[5] | +4.25 ▲▲+4.75 |
|
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | 1 [5]FK Panevezys-2 |
1-1
1-1 |
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[3] 1 | +0 ▲▲▲ ▲-1 ▼-0.75 |
|
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 22:00 | 1 [B-9]ฟกูรายูไนเต็ด |
3-0
2-0 |
เซบบูคเรนเจอร์[B-8] 2 | +0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | [60]กานา (ญ)(N) |
0-3
0-1 |
แอฟริกาใต้(ญ)[55] 2 | +0.5 | |
FT 22:00 | [37]ชิลี (ญ) |
2-2
1-1 |
อุรุกวัย (ญ)[73] 1 | -2.25 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:00 | 3 บอลเทค จีเนีย |
2-2
1-1 |
Baltyk Koszalin 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
0-0
0-0 |
CA Sarmiento Reserves 4 | +0 | |
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 22:00 | 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า |
5-0
4-0 |
เอฟซี ซูมี่ 1 1 | -1.25 | |
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 22:00 | 2 1 Real Juventud San Joaquin |
2-2
1-1 |
La Pintana Unida 5 | -1.25 | |
FT 22:00 | 1 Municipal Santiago |
3-0
2-0 |
Escuela Macul 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:15 | 1 [11]อาร์ดา |
3-0
2-0 |
พีริน บลากอเยฟกราด[13] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:15 | นูมเมลาน พัลโลเซอูรา |
2-4
0-1 |
เอฟซีเอสพู | +2 ▲▲+2.5 |
|
FT 22:15 | 4 โปซีท |
0-1
0-0 |
คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 22:30 | 3 [7]อัล ฮาล่า(N) |
2-1
1-1 |
อัล บูไดย่า[10] 3 | +0 | |
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup) | |||||
FT 22:30 | 2 [ARM D1-10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน |
1-2
1-0 |
เอฟซี พิวนิค[ARM D1-4] 1 | +2 ▼+1.75 ▲+2 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 22:30 | 3 [1]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ |
1-1
0-1 |
Polissya Zhytomyr[3] 1 3 | -1.5 ▼▼-1 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:30 | 1 [45]สโลวะเกีย(ญ) |
0-1
0-1 |
สวีเดน(ญ)[2] 1 | +4 ▲▲▲+4.75 ▼+4.5 |
|
FT 22:30 | [14]อิตาลี(ญ) |
3-0
3-0 |
มอลโดวา (ญ)[97] 3 | -5.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲▲▲-8 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 2 [B-9]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท(N) |
3-0
0-0 |
อีพีเอส เอสโป[B-11] 3 | -0.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 2 KJP |
2-2
1-0 |
Union Plaani 1 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 22:30 | 1 1 Liry |
0-6
0-1 |
ฮาพีเค 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 22:30 | 1 Motorlet PR B |
2-1
0-0 |
Zlicin | -0.5 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 22:45 | 1 1 [5]อัล ดาฮัม |
1-1
0-0 |
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[12] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 22:45 | 3 [14]อัล ทาวอน |
3-5
0-1 |
อัล ราเอ็ด[6] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:59 | 4 [9]ซาเกลบี้ ลูบิน |
2-1
0-1 |
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[18] | -0.5 ▼-0.25 |
|
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A) | |||||
FT 22:59 | 5 [13]ไอโอนิกอส |
1-0
0-0 |
อาริส ซาโลนิก้า[5] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 22:59 | 1 [14]โคโม |
0-2
0-2 |
โฟรซิโนเน่[7] 3 | +0.25 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]เฟรเดอริเซีย |
2-4
0-0 |
เฮลซิงกอร์[1] 3 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:59 | 2 [5]PAEEK Keryneias(N) |
0-0
0-0 |
อาริส ลิมาสซอล[8] 3 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [15]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย |
1-1
0-1 |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[17] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League) | |||||
FT 22:59 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก |
3-0
3-0 |
AS Sonabel 1 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 22:59 | 5 1 [16]อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) |
2-2
0-0 |
เซียนเซียโน่[9] 3 | +0.25 | |
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:59 | 3 [12]อัสติ นาดลาเบม |
2-0
1-0 |
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[4] 2 | -0.25 | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 22:59 | 4 อัล วาห์ดา |
2-1
1-0 |
อัล คารามาห์ 1 1 | -0.25 | |
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 22:59 | 6 [4]เอฟเค ซาราเยโว |
0-1
0-0 |
Leotar[10] 3 | -1.25 | |
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 22:59 | 1 [2]ซีเอส เปโตรคุบ |
1-1
0-0 |
เอฟซี มิลซามี่[1] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 22:59 | 4 [3]CSF Baliti |
1-2
0-2 |
FC Sfintul Gheorghe[6] 4 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 [6]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า |
0-1
0-1 |
Jezero Plav[9] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [8]ฮลูชิน |
3-0
0-0 |
ดอลนี่ บินิซอฟ[13] 1 | -1.5 ▼-1.25 ▲▲-1.75 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:59 | [24]รัสเซีย(ญ) |
2-0
1-0 |
อาเซอร์ไบจาน (ญ)[78] 1 | -3.75 ▲-4 |
|
FT 22:59 | 1 [105]เอสโตเนีย (ญ) |
0-4
0-2 |
สโลวีเนีย(ญ)[49] | +3.5 ▲▲▲+4.25 ▼+4 |
|
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division) | |||||
FT 22:59 | 1 [11]Akritas Chloraka |
0-1
0-1 |
Asil Lysi[12] 2 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [1]เนีย ซาลามิส |
0-1
0-0 |
อิโนซิส พาราลิมนิ่[9] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โบโตล่า 2 (Botola 2) | |||||
FT 22:59 | [1]วิดาด เฟส |
1-0
1-0 |
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[15] | - | |
FT 22:59 | [13]มาเกร็ฟ เท็ทวอน |
0-1
0-1 |
เอเอสเดอ ซาเล่[11] | - | |
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League) | |||||
FT 22:59 | 2 [3]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว |
4-0
1-0 |
Sportist Svoge[14] 2 | -1.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 1 พี ไอร็อต |
2-1
1-1 |
มาพีเอส มาส์คู 4 | -1.25 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 2 1 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต |
4-2
4-1 |
SV Kraig 3 | -1 | |
FT 22:59 | 1 SV Gerasdorf Stammer |
2-2
1-0 |
เอเอสวี 13 เวียนนา 6 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 22:59 | 1 เอสวี ดานูบ |
1-1
1-0 |
SC Mannsworth | +0 | |
ลีกา 4 โปรแลนด์ (III Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 Wikielec |
1-2
0-0 |
Mamry Gizycko 1 4 | -0.75 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 22:59 | เอฟซี ซีสเวส |
1-3
1-2 |
Aarhus Fremad 2 1 | -0.5 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:59 | Sellos Colombianos |
3-5
1-2 |
E.D.P IND. Medellin | +0.5 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:59 | 2 อโมร่า เอฟซี |
0-1
0-0 |
Oriental Dragon 6 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 23:10 | 1 1 [4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค |
2-2
1-2 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง[2] 1 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga) | |||||
FT 23:28 | 2 Atletico Pantoja |
0-1
0-0 |
Atletico Vega Real 5 | - | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 23:30 | [6]เนิร์นแบร์ก |
1-0
0-0 |
ฮันซ่า รอสต๊อค[13] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 23:30 | 3 1 [7]ชาลเก้ 04 |
1-2
1-1 |
คาร์ลสรูห์ เอสซี[8] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 3 [5]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ |
1-0
0-0 |
รุกห์ วินนีกี้[9] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 23:30 | [9]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
1-0
1-0 |
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[3] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 23:30 | 2 [5]เอสวี ฮอร์น |
0-1
0-1 |
คัพเฟ่นเบิร์ก[13] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 23:30 | 1 [7]ลาฟนิทซ์ |
1-0
0-0 |
ซังค์ พอลเท่น[15] 4 | -0.25 | |
FT 23:30 | 2 1 [11]FC Superfund Pasching |
2-2
0-1 |
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[10] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 23:30 | 2 [10]อัล วาครา |
1-1
1-0 |
อัล เรย์ยาน[6] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 23:30 | 1 [8]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) |
0-1
0-0 |
อัล การาฟา[3] | +0.25 ▲+0.5 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 23:30 | 1 Lillestrom 2 U19 |
1-2
1-0 |
ฮามคาม ยู19 2 | -0.75 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:30 | 1 TPS Turku II |
2-0
1-0 |
วีจี 62 1 | -2 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 23:30 | 2 3 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล |
2-2
0-0 |
ATUS Ferach 1 2 | -0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น |
0-3
0-0 |
SpVgg Ansbach | +2 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 23:30 | 2 คอลลินส์ทาวน์ |
1-2
0-0 |
เซนต์ แพทริค ไซ 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:40 | 1 แอลพีเอส เฮลซิงกิ |
1-3
0-1 |
เอฟซี ฟินน์ครูด | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 23:45 | 1 คิงส์ คัวปิโอ |
0-2
0-1 |
AC Barca 1 2 | -0.5 | |
ผลฟุตบอลวัน 18 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | 6 [3]อัลบอร์ก |
2-0
0-0 |
โอเดนเซ่ บีเค[7] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [9]อัลเตย์สปอร์ |
2-1
0-1 |
กัซเทป[12] 2 | -0.25 | |
FT 00:00 | 7 1 [10]เยนิ มาลัตยาสปอร์ |
3-4
3-2 |
คารากูมรัค[7] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:00 | 1 [3]ลิงบี้ |
1-1
0-0 |
เฮอฟอล์จ โคเก้[11] 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]แรดนิค ซูดูลิซาร์ |
0-2
0-2 |
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[10] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 1 [13]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
3-1
1-1 |
โคลูบารา[8] 3 | -0.75 | |
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga) | |||||
FT 00:00 | 3 1 [6]ซิกม่า โอโลมุช |
1-1
1-0 |
บานิค ออสตราว่า[4] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [8]ฮราเดตส์กราลอเว(N) |
2-0
1-0 |
ปาร์ดูบีตเซ[13] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [8]สปอร์ติ้ง โควิลฮา |
0-0
0-0 |
เปนาฟิลด์[5] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 00:00 | 3 [2]บรูค พีรอนนาส |
1-0
0-0 |
ชาโตรูซ์[6] 1 | -0.25 | |
FT 00:00 | [8]บูโลญจน์ |
2-3
0-1 |
โชเลท เอสโอ[11] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 5 [16]โอร์แลงส์ ยูเอส |
2-2
1-2 |
อานซี[1] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [4]เซอด็อง |
0-0
0-0 |
เกรไตล์[17] 1 | -0.5 | |
FT 00:00 | 3 [15]เรด สตาร์ 93 |
0-1
0-1 |
วิลเลฟรองเช[3] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 1 [13]เอฟซี แซมบี |
2-2
1-0 |
บาสเตีย ซีเอ[18] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [9]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
2-1
0-1 |
เลอ ม็องส์[7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 1 [14]เซเต้ เอฟซี |
0-0
0-0 |
Stade Briochin[10] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 [9]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ |
0-1
0-1 |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[10] 5 | -0.5 | |
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup) | |||||
FT 00:00 | Tshakhuma TM |
3-0
1-0 |
Futuro Kings | - | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 00:00 | 1 โรสกิลด์ |
4-0
3-0 |
Karlslunde IF 2 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 00:00 | 1 [1]อัล ไอน์ |
4-1
4-0 |
อิตติฮัต คาลบา[10] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 00:00 | Tinex Sencur |
9-3
7-2 |
NK Svoboda Ljubljana 2 | -1.75 | |
kuwait emir cup (kuwait emir cup) | |||||
FT 00:00 | อัล-จาฮร่า |
0-5
0-2 |
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[KUW D1-6] | +1 ▲+1.25 |
|
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala) | |||||
FT 00:00 | 1 [9]ซีดี มาลากาเตโก |
2-1
2-0 |
กัวสตาโตยา[11] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 00:00 | อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) |
4-2
3-2 |
เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 1 | -2.5 | |
FT 00:00 | อังโกล่า (ฟุตซอล)(N) |
1-4
1-4 |
ปารากวัย (ฟุตซอล) | +2.5 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [20]ฮาเวลเซ่ |
1-0
1-0 |
วิคตอเรีย โคโลญจน์[18] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 00:00 | [20]สวิตเซอร์แลนด์(ญ) |
4-1
2-0 |
ลิธัวเนีย (ญ)[106] 2 | -3.75 ▲▲-4.25 |
|
FT 00:00 | 1 [29]โปแลนด์(ญ) |
1-1
1-0 |
เบลเยียม(ญ)[19] 3 | +0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [NE-9]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
4-2
3-1 |
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-16] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 3 [5]ทีเอสวี บุชบัช |
2-2
0-1 |
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[2] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
FT 00:00 | [N(n)-3]อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก |
3-1
2-1 |
ไฮเดอร์ เอสวี[N(n)-8] 3 | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
FT 00:00 | [3]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น |
0-3
0-1 |
เอสวี เฮล์มสเตเทน[16] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 1 [C-3]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก |
0-1
0-0 |
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[C-1] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | [WS-2]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ |
0-0
0-0 |
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914[WS-10] | - | |
FT 00:00 | 4 2 [E-11]ASV Bruck |
1-1
0-1 |
Traiskirchen[E-7] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 3 [C-14]SK Treibach |
1-6
1-5 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-13] 3 | +0 | |
FT 00:00 | [C-4]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
2-0
0-0 |
อัลเลอไฮเลเกน[C-10] | - | |
FT 00:00 | [WS-8]เอสวี วาลส์-กรูนัว |
3-2
1-1 |
ยูเอสเค อานิฟ[WS-4] | - | |
FT 00:00 | [C-15]SV Spittal |
0-0
0-0 |
เอสซี ไวซ์[C-11] | - | |
FT 00:00 | 1 [C-7]เอสซี คาลสดอฟ |
0-4
0-2 |
ซานตาอานา[C-8] 1 | +0 | |
FT 00:00 | [WS-9]เอสวี โกรดิก |
3-3
1-1 |
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน[WS-6] | - | |
FT 00:00 | 2 [11]เอสวี อินส์บรุค |
1-3
1-1 |
เอสซี ชวาส[5] 2 | +1 | |
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ |
0-1
0-1 |
บี 93 โคเปนเฮเกน[3] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 2 Weinland Gamlitz |
3-0
0-0 |
SK Furstenfeld 1 1 | +0.5 | |
FT 00:00 | 4 1 ทีเอสวี น็อยมาคท์ |
0-3
0-1 |
OTSU Hallein 2 | +0.75 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 00:00 | 4 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) |
3-1
1-1 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 1 | -1 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | 2 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
3-0
1-0 |
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1 1 | -2.5 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 00:00 | [B-5]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) |
4-2
3-1 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-3] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 มาเรียไลน์ |
3-0
0-0 |
ทารูก-พารูก ไอเอฟ 1 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 2 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
0-1
0-0 |
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 4 | -1 | |
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 4 Universidad Catolica del Ecuador Reserves |
1-1
0-0 |
Orense Reserves 2 | -0.75 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 00:00 | 2 EC Taveiropolis U20 |
0-4
0-1 |
Operario AM U20 2 | +1.25 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 00:00 | 1 [A-10]แอธเลติก บิลเบา บี |
0-1
0-0 |
ซาลามังก้า[A-2] 2 | -0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 2 เอฟซี เอสพู 2 |
3-3
0-1 |
เอชไอเอฟเค 2 1 | +3 ▲+3.25 |
|
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 00:15 | 2 [B-11]ยูอี แอลลาโกสเตลา |
1-0
0-0 |
ยูอี คอร์เนลล่า[B-13] 1 4 | -0.25 | |
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 00:30 | 2 [SUI D21-3]Bulle |
2-2
0-2 |
ลัวซานนี สปอร์ท[SUI Sl-9] 4 | +2.25 | |
FT 00:30 | [SUI D1-10]เอสซี เครียนส์ |
0-1
0-1 |
เอฟซี ซูริค[SUI Sl-1] | +1.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 00:30 | [3]โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
2-1
0-0 |
เบโร่ สตารา ซากอร่า[4] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 00:30 | 1 [11]อัล อาห์ลี |
1-1
1-1 |
อัล ฟาร์ท[2] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 2 [2]อัล แรมธ่า คลับ |
1-0
1-0 |
ซาฮับ เอสซี[8] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 00:30 | 3 1 [11]อัล-จาลิล |
0-1
0-0 |
อัล ฮุสเซน อีร์บิด[5] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 00:30 | 1 [42]โรมาเนีย(ญ) |
2-0
2-0 |
โครเอเชีย(ญ)[54] 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga) | |||||
FT 00:30 | [13]Eimsbutteler TV U19 |
1-1
0-0 |
ซังค์ เพาลี (ยู 19)[7] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | 1 1 [W-1]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
1-0
1-0 |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-11] 1 | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:30 | [E-3]Team Wiener Linien |
3-1
1-0 |
Karabakh Vienna[E-13] | -1.5 ▼▼-1 |
|
FT 00:30 | 2 [E-4]เวียนเนอร์ เอสซี |
0-0
0-0 |
FC Andelsbuch[E-12] 1 3 | -2 ▲-2.25 |
|
FT 00:30 | 2 [E-6]เอสซี แมนสดอร์ฟ |
1-1
0-1 |
เฟริส เวียนนา 1894[E-1] 4 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 00:30 | 1 [2]Worgl Obi SV |
1-1
0-0 |
เอสวีจี ไรชีเนา[7] 2 | -1.25 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:30 | 3 [VG-10]อัสซีริสก้า บีเค |
3-1
1-1 |
อูลเลเรดส์[VG-9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:30 | 2 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า |
1-1
1-0 |
ทีไอพีเอส วันตา 3 | -0.25 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:30 | 2 1 SC Bad Sauerbrunn |
0-2
0-0 |
พาร์นดรอฟ 3 | +0.75 | |
FT 00:30 | 1 FC Deutschkreutz |
0-2
0-1 |
ASV Siegendorf 1 | +0.25 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 5 แฮมม์ยูไนเต็ด |
3-2
0-0 |
VFL Lohbrugge 2 | +0.25 | |
FT 00:30 | 4 HSV Barmbek Uhlenhorst |
2-3
2-1 |
Bramfelder SV 7 | -0.5 | |
FT 00:30 | 3 Wadegesi Heim |
2-0
1-0 |
TSV Emmelshausen 2 | -1.75 ▲-2 |
|
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league) | |||||
FT 00:45 | 3 [4]เอฟเค ดินาโม ติรานา |
1-1
0-0 |
เคเอฟ ลาซี[7] 4 | -0.25 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:45 | 3 สตรอมก็อดเซ็ท 2 |
5-1
4-0 |
ออปเซล ฟุตบอล 4 | -2 | |
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 01:00 | 2 [14]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม |
1-1
1-1 |
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[6] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | 3 [18]เดน บอสช์ |
2-1
1-0 |
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[1] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | [17]เฮลมอนด์ สปอร์ต |
0-3
0-1 |
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[3] 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 [12]อัลเมเร่ ซิตี้ |
2-4
1-1 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[15] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 2 1 [10]เอ็มวีวี มาสทริสช์ |
1-0
0-0 |
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[7] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 1 [16]เอ็นเอซี เบรด้า |
1-2
1-1 |
เอ็มเมน[13] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | [11]โรด้า เจซี |
2-0
1-0 |
เอฟซี ออสส์[5] 3 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | [9]เดอ กราฟสคัป |
3-1
0-0 |
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[2] | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | [8]โวเลนดัม |
2-1
1-1 |
วีวีวี เวนโล[6] | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
สวิส คัพ (Switzerland Cup) | |||||
FT 01:00 | [SUI D1-2]เนอชาแตล ซามักซ์ |
0-1
0-0 |
ลูกาโน[SUI Sl-6] 1 | +0.5 | |
FT 01:00 | 2 [SUI D1-9]อีเวอร์ดอน |
3-0
2-0 |
เอฟซี วิล 1900[SUI D1-7] 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 1 Concordia Ihrhove |
1-4
1-1 |
เซอร์เวตต์ 1 | +3.25 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:00 | 4 [2]ราปิด บูคาเรสต์ |
1-2
1-1 |
กาซ เมตาน เมดิอัส[15] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 01:00 | 5 [10]ดราโกโวลแยค |
2-2
2-0 |
ริเยก้า[3] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 01:00 | 2 [5]Jeunesse Molenbeek |
1-3
1-1 |
วาสแลนด์ บีเวเรน[4] 4 | +0 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]อัล ริฟฟา(N) |
0-0
0-0 |
อิสท์ ริฟฟา[6] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]โบแรกซ์ บันจา ลูกา |
2-1
2-1 |
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[7] 1 | -0.5 | |
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division) | |||||
FT 01:00 | 2 [3]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
3-1
2-1 |
Hostert[11] 5 | -1 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 01:00 | 1 [44]ฮังการี(ญ) |
0-2
0-1 |
สกอตแลนด์(ญ)[22] 1 | +1.5 ▼+1.25 |
|
FT 01:00 | [8]อังกฤษ(ญ) |
8-0
3-0 |
มาซิโดเนีย (ญ)[131] 3 | -8.25 ▼-8 |
|
FT 01:00 | [48]ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) |
4-0
3-0 |
ลักเซมเบิร์ก (ญ)[122] 4 | -2.75 | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 01:00 | 4 1 [BRA SPB-10]ยูเวนตุส เอสพี |
1-0
1-0 |
เตาบาแต[BRA SPB-13] 4 | -0.5 | |
FT 01:00 | 2 [BRA SP-16]เซา คาเอตาโน่ |
1-1
0-1 |
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส[BRA SPB-6] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | เซาเปาโล(ยู 20) |
12-1
8-0 |
เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) | -3.75 ▲▲▲-4.5 |
|
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur) | |||||
FT 01:00 | 1 [D-1]อ็องกูแลม |
3-2
1-1 |
มงต์เปลลิเย่ร์ บี[D-15] 1 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
FT 01:00 | [C-1]ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ |
0-0
0-0 |
เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล[C-14] | - | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 01:00 | 3 Fortuna Cologne II |
1-1
1-0 |
เอฟซี เพสช์ 1956 1 | +1.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 1 [12]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) |
3-3
2-3 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[5] 6 | +0.5 ▲+0.75 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 01:00 | 3 [ENG PU23A-9]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) |
1-3
1-2 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG U23 D1-5] 2 | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) |
1-1
0-0 |
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1 5 | -1 | |
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 01:00 | 3 โอซอร์โน |
0-1
0-0 |
Lota Schwager 1 | -0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 3 1 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) |
4-1
1-1 |
โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) |
2-0
0-0 |
บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 1 Dourados AC U20 |
0-0
0-0 |
Aquidauanense U20 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) |
6-0
5-0 |
Ferroviario do Cabo U20 1 | -2.75 ▲▲▲-3.5 |
|
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2) | |||||
FT 01:00 | Visao Celeste |
2-1
0-0 |
พัลไมรัส อาร์เอ็น 1 | +0.75 | |
FT 01:00 | Riachuelo AC |
4-3
1-2 |
Alecrim Natal RN | +1.75 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 01:10 | 2 Nueva Generacion GCC |
1-0
1-0 |
CF UC 3 | +0.25 ▼+0 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:15 | 4 [19]ดอร์เดรชท์ |
0-1
0-0 |
เอสซี เทลสตาร์[20] 1 | +0.25 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 01:15 | 1 [4]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) |
1-6
0-3 |
สปอร์ติ้งคริสตัล[3] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 01:15 | 1 [34]เวลส์ (ญ) |
6-0
2-0 |
คาซัคสถาน(ญ)[82] | -2.75 ▲▲-3.25 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:30 | 2 [1]เลช พอซนาน |
5-0
2-0 |
วิสล่า คราคอฟ[4] 6 | -0.75 ▲-1 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 01:30 | 1 [16]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน |
2-1
0-0 |
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[18] 2 | -0.75 | |
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 1 [1]เบรสชา |
2-2
1-0 |
โครโตเน่[15] 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:30 | 4 [16]ซีเอ เรนติสตัส |
1-2
0-1 |
บอสตัน ริเวอร์[15] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:30 | 8 1 [B-16]แอดเตริโค ราแฟล่า |
1-1
1-0 |
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[B-4] 3 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:30 | 1 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี |
2-7
2-3 |
Swords Celtic FC 4 | -0.5 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 01:30 | 4 [8]แอลลาเนลี |
1-2
0-1 |
ลันวิท เมเจอร์[4] 2 | +0.25 | |
FT 01:30 | [16]พอร์ท ทัลบ็อต |
1-7
0-3 |
อัมมันฟอร์ด[3] | - | |
FT 01:30 | 2 [9]ทาฟฟ์ เวลล์ |
3-0
0-0 |
Undy Athletic[15] 4 | -0.75 | |
FT 01:30 | 4 [13]อาแฟน ลิโด้ |
1-2
0-0 |
กอยเตร ยูไนเต็ค[6] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | 1 โกยาส (ยู 20) |
7-0
4-0 |
Aparecida EC U20 3 | -1.75 ▲-2 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 01:30 | 1 อูเนียว ไลเรีย |
3-0
2-0 |
อัลแวร์กา 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:35 | 3 [B-2]ซีเอ บราวน์อโดรกู |
1-3
1-1 |
Club Atletico Guemes[B-3] 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 01:45 | 2 [13]เซอร์เคอร์ บรูซ |
1-2
1-1 |
เคเอเอส ยูเปน[6] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A) | |||||
FT 01:45 | [9]ซัสเซาโล่ |
0-1
0-0 |
โตริโน่[11] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup) | |||||
FT 01:45 | อีสต์ สเตอร์ลิง |
3-0
1-0 |
ฟอร์ท วิลเลียม | -2 | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 01:45 | 3 [7]นิวทาวน์ เอเอฟซี |
1-2
0-1 |
อเบอรี่สวิธทาวน์[10] 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 01:45 | 4 [5]อีดินเบิร์ก ซิตี้ |
2-2
1-1 |
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[3] 3 | +0 | |
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 01:45 | 1 1 [IRE PR-2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก |
3-0
1-0 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[IRE D1-10] 1 5 | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 01:45 | 5 [IRE D1-2]ยูซี ดับลิน |
2-3
1-1 |
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[IRE PR-8] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ |
4-0
3-0 |
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1 1 | -2.25 ▲-2.5 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 01:45 | 1 [4]เนเธอร์แลนด์(ญ) |
1-1
0-0 |
สาธารณรัฐเช็ก(ญ)[27] 1 | -4 | |
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 01:45 | [4]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. |
0-2
0-1 |
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[5] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 4 ลิฟฟีย์ เพลียส์ |
2-1
2-0 |
บลูเบล ยูไนเต็ด 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 ไลซลิปยูไนเต็ด |
1-3
1-1 |
Tolka Rovers 2 | +0.5 | |
FT 01:45 | 2 เซนต์ มอชแทส |
2-1
1-1 |
Killester Donnycarne 1 | -2 ▼-1.75 |
|
FT 01:45 | มิดเดิลเติ้น เอฟซี |
4-3
4-1 |
คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด 4 | +0.25 | |
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 01:45 | 1 [1]Pontypridd |
0-0
0-0 |
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก[5] 2 | +0 | |
FT 01:45 | 1 [N-8]เกรสฟอร์ดแอธเลติก |
3-0
0-0 |
Llangefni Town[N-16] 3 | -2 ▼▼-1.5 ▲-1.75 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | 2 [15]สตารส์บูร์ก |
3-0
3-0 |
เม็ตซ์[18] 4 | -0.5 | |
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 3 [18]เซลต้า บีโก้ |
1-2
0-2 |
คาดิส[16] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 4 [21]เอดี อัลคอร์ค่อน |
0-4
0-3 |
อัลเมเรีย[4] 2 | +0.25 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League) | |||||
FT 02:00 | 2 [19]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด |
1-1
1-1 |
ลีดส์ ยูไนเต็ด[17] 2 | +0.25 | |
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup) | |||||
FT 02:00 | 2 Cumbernauld Colts |
1-1
0-0 |
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ไอร์แลนด์ FAI คัพ (Ireland FAI Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [IRE PR-7]ฟินน์ ฮาร์ปส์ |
3-3
1-2 |
ดันดาล์ค[IRE PR-9] | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 02:00 | [14]บัสควอ เอฟซี |
0-0
0-0 |
วิตอเรีย บีเอ[17] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 02:00 | 2 [B-12]ซานมาร์ติน ซานฮวน |
1-1
1-0 |
เอลมาโกล[B-6] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 6 1 [16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
0-0
0-0 |
รีล โปโตซี่[15] 3 | +1 | |
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League) | |||||
FT 02:00 | 3 [10]เซนต์.จอร์จ |
0-1
0-0 |
Naxxar Lions[1] 1 | +1.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 02:00 | 1 [7]บราซิล (ญ) |
3-1
1-0 |
อาร์เจนตินา (ญ)[35] 1 | -3.25 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 02:00 | 2 Stjarnan SkinandiU19 |
5-1
4-1 |
ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1 | -3.75 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:00 | 3 Larkview Boys |
4-3
2-1 |
Rush Athletic 2 | -1 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 3 อปาเรซิเดนเซ จีโอ |
3-1
2-1 |
คาล์เด้นเซเอ็มจี 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 02:00 | 4 Club Deportivo Pilmahue |
1-1
0-1 |
ลิน่าเรส ยูนิโด 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 02:00 | 1 Deportes Rengo |
3-0
1-0 |
CD Provincial Ranco 4 | +0 | |
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF) | |||||
FT 02:00 | [B-14]คาสเตลล่อน |
0-1
0-0 |
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[B-7] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [A-19]เอซเตรมาดูรา |
1-0
0-0 |
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[A-11] 1 | +0.25 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 02:00 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ |
2-1
1-0 |
Dalvik Reynir | -0.5 ▼-0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 02:15 | 4 [7]ปอร์ติโมเนนเซ่ |
2-1
2-1 |
ซานตาคลารา[14] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 02:30 | 3 ซีดี วาเรีย |
4-0
1-0 |
CD Agoncillo 1 | -2 | |
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League) | |||||
FT 02:49 | 2 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ |
1-2
0-1 |
กรีน อีเกิลส์ | - | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 4 [E-4]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา |
2-1
1-1 |
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[E-5] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division) | |||||
FT 03:00 | 3 CD Buzanada |
1-1
1-0 |
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1 5 | -0.75 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 03:00 | 3 โตรอนโต้ เอฟซี 2 |
1-1
0-1 |
ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 03:00 | 3 Quintero Unido |
0-0
0-0 |
Municipal Salamanca 3 | +0 | |
FT 03:00 | 1 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส |
2-1
2-0 |
CD Rancagua Sur 1 | -1.75 ▼-1.5 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 03:00 | 3 1 Union Cocle |
1-6
0-3 |
SD Atletico Nacional 1 | +0 | |
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 03:30 | 2 [15]เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) |
0-2
0-0 |
เอเลี่ยนซา ลิม่า[1] | +0.5 | |
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1) | |||||
FT 03:30 | 4 [15]เอฟยูเอส ราบัท |
1-1
0-0 |
ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย[13] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 03:35 | 2 [17]นูเอว่า ชิคาโก้ |
1-2
1-1 |
กิมนาไซ เมนโดซ่า[6] 2 | +0.25 | |
เม็กซิโก เซกุนด้า ดิวิชั่น (Mexico Segunda Division) | |||||
FT 04:00 | 3 อินเทล พาจา |
3-0
3-0 |
Yalmakan FC 2 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 6 Alianza FC Panama Reserves |
1-1
1-1 |
UMECIT 5 | +0.25 | |
concacaf women under-20 (concacaf women under-20) | |||||
FT 04:30 | 2 [D2]เบลีซ(ญ) ยู20(N) |
6-1
4-0 |
กรานาดา (ญ) ยู 20[D3] | -1.25 | |
FT 04:30 | [A1]เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20(N) |
4-0
2-0 |
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ญ) ยู 20[A2] | - | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 [1]กอริติบ้า พีอาร์ |
1-0
1-0 |
วิลา โนวา[15] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 2 [2]เอฟบีซี เมลการ์(N) |
1-1
1-0 |
อินติกัส เดปอร์เตส[12] 1 4 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:00 | 2 [W-5]ซาโมร่า บารินาส |
2-1
2-1 |
ทรูจิลลานอส[W-7] 3 | -2.5 | |
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 3 New England Revolution B |
3-1
1-1 |
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 4 | -0.25 | |
Brazil Campeonato Alagoano (Brazil Campeonato Alagoano) | |||||
FT 06:00 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ |
3-4
1-2 |
Santos AP 1 | +1.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 06:00 | 4 Atletico Chiriqui Reserves |
0-0
0-0 |
Universidad de Panama 3 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 06:00 | Sporting San Miguelito Reserves |
1-2
1-1 |
เทาโร(สำรอง) 2 | -0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |