ราคาบอล.cc







ผลบอล 19 กันยายน 2564ผลบอล 18 กันยายน 2564ผลบอล 17 กันยายน 2564ผลบอล 16 กันยายน 2564ผลบอล 15 กันยายน 2564ผลบอล 14 กันยายน 2564ผลบอล 13 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 17 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 06:10 3 CD Centenario Colombia 1-1
1-1
CD Union Bogota 1 4 +0.5
+0.75
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 06:30 3 [10]ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-1
0-1
คอนอูมโบ ยูนิโด[2] 2 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 06:30 [1]สหรัฐอเมริกา(ญ) 9-0
6-0
ปารากวัย (ญ)[50] -3

-4.5
-4.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:30 2 [PAR D2-8]3 เดอ เฟบเบรโร่ 0-1
0-1
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[PAR D1(c)-9] 1 +0.25
+0.5
+0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:00 3 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) 1-0
0-0
Albion FC 1 1 +0
-0.25
+0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 4 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 3-0
0-0
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 2 +0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:00 2 Bocofilo Bochazo 2-1
1-0
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1 +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 1 [11]เรโม เบเลม 2-1
1-0
อาไว เอฟซี เอสซี[5] 1 5 +0
+0.25
+0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [W-2]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 3-0
0-0
ซูเลีย เอฟซี[W-6] 3 -0.75
-0.5
-0.75
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:00 4 [COL D1(c)-8]เดปอร์ติโว เปไรร่า 2-1
1-0
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[COL D1(c)-16] 2 -0.5
-0.25
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 08:00 จาลาปา 1-1
0-1
เรอัลมาดริซเอฟซี 1 -0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:15 2 [9]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 4-1
3-1
คลับ ตีฮัวนา[16] 2 -0.5
-0.25
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:30 3 1 Broncos del Sur FC 2-1
1-1
CD Inter el Triunfo 2 +1
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 09:00 3 [MEX D1(a)-8]ครูซ อาซูล 1-4
1-3
มอนเทอร์เรย์[MEX D1(a)-7] 3 -0.25
-0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 2 [5]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-1
0-0
Guanacasteca[9] -1.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 09:00 3 LA Force 1-0
0-0
Chicago House AC 1 1 -1.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 14:00 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) 2-0
0-0
Hapoel Iksal Imad U19 1 3 -0.25
เซนทรัล พรีเมียร์ลีก (Central Premier League)
FT 14:00 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 3-0
2-0
ไวราไรปา ยูไนเต็ด -2
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 [A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 2-0
2-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] -1.75
-2
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 1 [7]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1-2
1-1
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[9] 4 +0.75
FT 15:00 2 [2]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 1-0
1-0
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[1] 3 +1.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 1 [11]ดนีโปร-1 (ยู 21) 4-1
2-1
Veres Rivne U21[10] -0.25
-0.5
+0
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 15:00 1 BCH Lions 2-4
0-3
Selenge Press 2 +2.25
+2
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 4 [10]เปอเซล่า ลามังกัน(N) 0-1
0-0
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[8] 1 4 +0
-0.25
+0
FT 15:15 3 [5]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 1-1
0-0
บาริโต ปูเตรา[18] 1 3 -0.5
-0.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 3 [7]กูชิง เอฟเค(N) 0-2
0-0
ตรังกานู บี[4] 2 +0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:45 2 Fulham United (W) 0-5
0-2
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) +3.5
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 16:00 6 MS Jerusalem 2-1
2-0
Hapoel Segev Shalom 1 4 -0.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 4 [B-10]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1-2
0-1
เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)[B-1] 1 2 +1.5
FT 16:00 1 [6]Konopliev Youth 0-1
0-0
อูฟา (เยาวชน)[10] 1 -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 1-0
1-0
กรีซ (ญ) ยู19 -1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:10 4 2 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 0-2
0-1
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1 -0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:30 3 [16]ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 2-0
1-0
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[7] 3 +0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:30 1 [8]ไดนาโม บรานัวล์ 3-0
1-0
FK Spartak Tuymazy[9] 1 3 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 1 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 0-11
0-5
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 2 +4.75
+5
India Durand Cup (India Durand Cup)
Pend 16:30 จามเชดปูร์ เอฟซี
เอฟซี กัว -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 2 บริสแบน วูลฟ์ 2-4
1-3
มิทเชลตัน เอฟซี +1.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 4 [B-8]Khimki Youth 0-3
0-2
เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน)[B-6] 2 +1.25
+1.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [14]Inhulets Petrove U21 0-1
0-0
โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)[13] +0
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [7]เชค รัสเซล เคซี 0-1
0-0
พสุนธรา คิงส์[1] 1 +2
+1.25
+1.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 17:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 2-1
1-0
คาโปสวาร์ (ยู 19) +0.75
+1
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 2 [5]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 3-1
2-0
ฟามาลิเคา(ยู 23)[4] 2 +0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:15 2 [S-16]อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0-4
0-1
เอฟซี ดิโมนา[S-5] 2 +0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 17:30 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 0-2
0-2
แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) +0
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 18:00 4 [B-4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 2-1
1-1
Chertanovo Moscow Youth[B-2] 3 -0.25
+0
FT 18:00 3 [3]สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 2-2
0-1
รูบิน คาซาน (สำรอง)[5] 4 -1.25
-0.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 [5]สมุทรปราการ ซิตี้ 3-1
0-0
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[4] 1 +0.5
+0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
Pend 18:00 [S-17]ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-6] -
AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament (AFC Women’s Asian Cup Qualifying Tournament)
FT 18:00 มองโกเลีย(ญ)(N) 0-12
0-7
เกาหลีใต้(ญ) +7.25
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 18:00 1 Maccabi Yavne Shimon U19 3-4
1-1
แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 4 +2.25
+2
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:00 2 [6]FK Eskhata 1-2
0-1
CSKA Pamir Dushanbe[5] 5 -0.5
-0.25
FT 18:00 [3]FC Istaravshan 1-0
0-0
Faizkand[9] -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 1 UB Mazaalainuud 0-0
0-0
เดเรนเอฟซี +3.75
+3.5
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:00 3 Hellenic AC 0-1
0-0
Mindil Aces 2 -1
-0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 3 [16]พีเอส ติร่า(N) 2-2
1-1
เปอร์ซิค เคดีรี่[9] 2 +0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 2 1 [S-3]ฮาโปเอล อิกซาล 0-1
0-1
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา[S-1] 4 +0.5
FT 18:30 1 [S-7]MS Ironi Kuseife 1-0
0-0
ชิมชอน เทลลอาวีฟ[S-2] 1 2 -0.25
FT 18:30 3 [9]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 2-1
1-0
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[15] 5 -0.25
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 18:30 [ARM D1-6]เอฟเค แวน 2-2
1-1
เซวาน บอย[ARM D1-3] +0.25
+0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 4 [2]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0-0
0-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[3] 1 -0.5
-1.25
-0.75
FT 18:35 2 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 2-1
1-0
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 2 +1.25
+0.75
FT 18:35 [A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 1-0
0-0
Nanjing Fengfan[B-4] 1 3 -1
-1.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 [2]Lion City Sailors 1-1
1-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี[1] 1 -0.25
+0
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 [16]สปุตนิก 0-3
0-0
เอฟซี รุค เบรสต์[4] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 3 [4]FK Nizhny Novgorod Youth 3-1
2-1
Strogino Youth[10] 1 -0.5
-0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 2 [5]Hapoel Bueine 1-0
0-0
ไอโรนี่ เนเชอร์[11] 1 -0.5
FT 19:00 2 1 [17]ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-0
0-0
มัวดอน สปอร์ตทิร่า[3] 1 2 +1.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 2 2 เรนทิสทัส(ยู 19) 2-3
1-1
ริเวอร์เพลต (ยู 19) 1 3 +0
FT 19:00 3 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 2-1
1-0
ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 2 +0.5
FT 19:00 3 ดานูบิโอ(ยู 19) 0-1
0-0
บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 1 +0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 2 [8]วัตฟอร์ด (ยู 23) 3-1
1-0
ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)[7] -0.75
-1
FT 19:00 3 [10]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 2-0
0-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[16] -0.75
-1
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 4-0
2-0
เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1 +0.75
FT 19:00 2 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 5-0
1-0
สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1 5 -0.5
-0.75
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 19:30 2 [12]Sporting Club Beirut 0-1
0-1
Al Akhaahli Alay[5] 2 +0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 3 [6]ฮาโปเอล อิกซาล 1-2
1-2
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา[8] 1 +0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 19:30 3 [12]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2-0
0-0
KP Calisia Kalisz[6] +0.25
+0
Mozambique Championship (Mozambique Championship)
FT 19:30 1 Incomati Xinavane 1-1
1-0
Vilankulo FC 1 +0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 20:00 3 1 [10]ทแซร์สโค เซโล 0-2
0-0
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[14] 3 +0.5
+0.75
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 20:00 2 DFC 8e Arrondissement 1-0
0-0
Galaxy 2 -0.25
FT 20:00 2 Le Messager Ngozi 0-1
0-0
Gendarmerie 4 -0.75
-1
-0.75
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 20:00 Tshakhuma TM 3-0
1-0
Futuro Kings -
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 20:00 3 อัล-โชต้าดามัสกัส 0-0
0-0
อัล อิติฮัด 2 -0.25
FT 20:00 2 1 ฮัททีน 0-2
0-0
เทชริน เอสซี 4 +0.75
+1
FT 20:00 4 อัล นาวัล 2-1
1-0
อัล จาอิส (SYR) 1 +1.5
FT 20:00 2 Efrin 1-2
1-0
อัล ทาลิย่า 3 +0
FT 20:00 2 อัล วัทบา 4-0
1-0
อัล ฟูโตวา 1 -0.5
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [8]ริชาร์ดส์ เบย์ 0-2
0-1
แบล็ค ลีโอพาร์ด[13] -
FT 20:00 [14]Cape Town Spurs 0-1
0-1
Uthongathi FC[5] +0
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 20:00 [4]ดาเซีย-บุยอูคานี 1-0
0-0
เรอัล ซัคเซส[10] -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:00 [2]ปิโตรลูล โปรเอสติ 2-0
2-0
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[9] 2 -1
-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 2 [S-16]โรเตอร์ โวลโกกราด บี 2-1
2-0
สตาฟโรพอล-2009[S-12] 1 3 +0
+0.25
FT 20:00 1 [6]เออทิช 1946ออมส์ 1-0
0-0
Torpedo Miass[12] 1 3 -1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1-2
0-1
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2 -0.5
FT 20:00 1 โคลอน (สำรอง) 0-1
0-1
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1 4 -1.25
FT 20:00 4 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1-3
0-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2 +1
FT 20:00 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 4 -0.5
FT 20:00 1 ฮูรากัน(สำรอง) 2-0
1-0
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 +0.25
FT 20:00 1 ลานุส(สำรอง) 0-2
0-1
นีเวลล์ส (สำรอง) 2 -0.5
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 20:00 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 1-3
1-2
FK Epitsentr Dunayivtsi 1 +0.5
FT 20:00 2 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 2-1
2-1
คริสตัล 1 4 -1.5
FT 20:00 2 MFA Munkach Mukachevo 1-1
0-0
LNZ Lebedyn +0.25
+0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 20:00 2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 3-1
0-1
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 3 -0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 1 [9]Royal Muramvya FC 1-0
0-0
วิทาโล[2] 2 +0
FT 20:00 3 [14]บูจุมบูรา ซิตี้ 2-1
1-1
ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี[3] 1 +0.5
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 20:30 [12]ดราว่า 2-6
1-3
ทริงลาฟ คราน[1] +1.25
+1.75
+2
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:30 1 [B-5]โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 1-0
0-0
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-7] 6 -1

-2
UAE Etisalat Emirates Cup (UAE Etisalat Emirates Cup)
FT 20:30 2 [UAE D1-5]ดูบา อัลฮัสซัน 4-0
3-0
แมสฟุท[UAE D1-9] 1 -0.75
FT 20:30 1 [UAE D1-8]อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1-0
0-0
มาซาฟี่[UAE D1-10] 2 -0.25
+0
FT 20:30 1 Al-Rams 0-0
0-0
ฮัทต้า คลับ 2 +2.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:30 2 [5]Alians Lypova Dolyna 4-0
1-0
เฮอร์กี้-สปอร์ท[13] 4 -1
-0.75
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 20:30 3 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) 0-1
0-0
อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 2 +2.25
+2.5
FT 20:30 4 บานิยาส เอสซี (สำรอง) 1-4
1-2
อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 1 -0.75
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1-3
0-0
เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 2 +0.25
UAE Etisalat Emirates Cup (UAE Etisalat Emirates Cup)
FT 20:35 3 Dubai 0-5
0-3
อัลบาเตห์ +1.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 20:50 1 [7]อัมม์ ซาลาล 1-1
1-0
อัล คอร์[12] 1 +0
-0.5
-0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:00 4 [15]โบแร็ค คาแค็ก 2-1
1-1
ราสนิกีร์ ไนร์[11] 1 +0
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 21:00 Al-Ahly Merowe 2-0
1-0
Atlabara -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 21:00 6 1 [7]โคเบรซอล 1-1
1-0
ฮัวชิปาโต้[14] 1 2 -0.25
-0.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 21:00 1 [102]ลัตเวีย (ญ) 1-8
1-2
ออสเตรีย(ญ)[21] +4.25

+5.25
FT 21:00 1 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 2-3
2-2
มอนเตเนโกร(ญ) 2 5 -1.5
-1.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 21:00 3 [10]เอฟเค ทราไก 2 0-3
0-0
Banga Gargzdai B[8] 1 +0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [4]เนกาซ่า (ยู20) 1-2
0-0
แอตลาส (ยู20)[11] -
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:00 [15]FK Graficar Beograd 1-2
1-1
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[5] 5 +0
+0.25
FT 21:00 5 [7]Timok 2-0
2-0
Kabel Novi Sad[16] 2 -0.75
-1.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [9]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 2-2
0-0
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[6] +0
+0.25
+0
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 4 [12]Marek Dupnitza 1-1
1-0
ลิเท็กซ์ โลเวช[17] 1 -0.75
-0.5
FT 21:00 1 [16]FC Dobrudzha 1-3
1-1
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ[7] 4 +1

+0
Postp 21:00 [19]Livstrom
CSKA 1948 Sofia II[15] -0.25
+0
FT 21:00 [8]Septemvri Simitli 1-3
1-0
สตรัมส์ก้า สลาวา[6] -0.25
-0.75
-0.5
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 2 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 1-2
0-1
FC Somesul Dej 3 -1.25
FT 21:00 6 1 Farul Constanta II 2-0
0-0
กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ 2 5 -0.25
Postp 21:00 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต
สปอร์ติ้ง ลิสติ -
FT 21:00 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 2-2
2-1
ราปิด บูคาเรสต์ 2 -0.25
FT 21:00 3 FC Academica Clinceni II 2-1
0-1
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 3 +0.75
FT 21:00 4 Odorheiu Secuiesc 2-0
1-0
ACS Sepsi II 2 +1
+0.75
FT 21:00 2 ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย 0-2
0-1
CSS Islla Te Nagh 5 +0.75
FT 21:00 5 ซีเอสซี กิโรด้า 2-1
1-0
CS Avantul Periam 1 4 -1.25
FT 21:00 1 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 0-2
0-0
สโคลาร์เรซิต้า 3 +0.75
FT 21:00 2 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 1-1
0-0
Pobeda Star Bisnov -1
FT 21:00 4 พาสคานี 3-4
1-3
สเตนต้า มิรอสราว่า 3 +1.5
FT 21:00 5 1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2-1
0-1
Jiul Petrosani 1 5 -0.25
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 21:00 1 HNK Sibenik U19 2-5
2-2
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 3 +1
+1.25
+1
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 21:30 2 1 [5]เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-1
0-0
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[8] 1 -0.5
-0.75
FT 21:30 3 [1]ดูก้า ปรากซ์ 2-3
1-2
ไพรบราม[14] 5 -0.5
-0.75
-0.5
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 21:30 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 5-0
1-0
Bjelovar U19 4 -1
-1.25
-1
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 21:30 2 NK Naprijed Hreljin 0-1
0-0
เนฮาจ 3 +0.25
+0.5
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 21:45 4 [3]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 3-2
1-0
เอมิเรตส์ คลับ[12] 5 -2
FT 21:45 4 1 [7]อัจมาน 1-1
1-0
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[14] 4 -1
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:00 3 [8]ซีเอส โวลุนทารี 4-0
0-0
ดาเชีย มิโอวินี่[10] 3 -0.25
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:00 5 [2]สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2-0
1-0
เอสเคเอฟซีเรด[8] 4 -1
-1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 1 [8]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 1-2
0-2
ซูดูว่า[1] +1
+1.25
+1
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 [6]อัล จาซีรา 0-4
0-3
อัล ไฟซาลี[4] +0
+0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:00 1 [1]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-3
0-1
เคเอฟซี โคมาร์โน[6] 1 -1.25
-1.5
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 22:00 1 อิหร่าน (ฟุตซอล)(N) 4-2
3-1
USA Futsal -7.5
FT 22:00 สเปน (ฟุตซอล)(N) 4-2
1-2
ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) -2.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 3 [15]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-1
0-1
เจนัว(เยาวชน)[6] -0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:00 2 [64]กรีซ(ญ) 0-10
0-7
ฝรั่งเศส(ญ)[5] +4.25
+4.75
FT 22:00 1 [53]เบลารุส(ญ) 4-1
2-0
ไซปรัส (ญ)[126] 2 -2.75
-2.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 1 [5]FK Panevezys-2 1-1
1-1
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[3] 1 +0

-1
-0.75
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 22:00 1 [B-9]ฟกูรายูไนเต็ด 3-0
2-0
เซบบูคเรนเจอร์[B-8] 2 +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 [37]ชิลี (ญ) 2-2
1-1
อุรุกวัย (ญ)[73] 1 -2.25
FT 22:00 [60]กานา (ญ)(N) 0-3
0-1
แอฟริกาใต้(ญ)[55] 2 +0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 3 บอลเทค จีเนีย 2-2
1-1
Baltyk Koszalin 1 -0.5
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0
0-0
CA Sarmiento Reserves 4 +0
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 22:00 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 5-0
4-0
เอฟซี ซูมี่ 1 1 -1.25
Chile Tercera (Chile Tercera)
FT 22:00 1 Municipal Santiago 3-0
2-0
Escuela Macul 1 -2.25
-2.5
FT 22:00 2 1 Real Juventud San Joaquin 2-2
1-1
La Pintana Unida 5 -1.25
Argentina Reserve League Women (Argentina Reserve League Women)
Pend 22:00 CA Independiente Reserves (W)
Rosario Central Reserves (w) -0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:15 1 [11]อาร์ดา 3-0
2-0
พีริน บลากอเยฟกราด[13] 5 -0.75
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 4 โปซีท 0-1
0-0
คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 2 -1.25
-0.75
FT 22:15 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 2-4
0-1
เอฟซีเอสพู +2
+2.5
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 22:30 3 [7]อัล ฮาล่า(N) 2-1
1-1
อัล บูไดย่า[10] 3 +0
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 22:30 2 [ARM D1-10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 1-2
1-0
เอฟซี พิวนิค[ARM D1-4] 1 +2
+1.75
+2
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 3 [1]เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 1-1
0-1
Polissya Zhytomyr[3] 1 3 -1.5
-1
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:30 [14]อิตาลี(ญ) 3-0
3-0
มอลโดวา (ญ)[97] 3 -5.25


-8
FT 22:30 1 [45]สโลวะเกีย(ญ) 0-1
0-1
สวีเดน(ญ)[2] 1 +4
+4.75
+4.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 2 [B-9]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท(N) 3-0
0-0
อีพีเอส เอสโป[B-11] 3 -0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 1 1 Liry 0-6
0-1
ฮาพีเค 1 +0
-0.25
FT 22:30 2 KJP 2-2
1-0
Union Plaani 1 1 -0.25
+0
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 22:30 1 Motorlet PR B 2-1
0-0
Zlicin -0.5
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:45 3 [14]อัล ทาวอน 3-5
0-1
อัล ราเอ็ด[6] 3 -0.5
-0.75
FT 22:45 1 1 [5]อัล ดาฮัม 1-1
0-0
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[12] +0.75
+0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 4 [9]ซาเกลบี้ ลูบิน 2-1
0-1
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า[18] -0.5
-0.25
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 22:59 5 [13]ไอโอนิกอส 1-0
0-0
อาริส ซาโลนิก้า[5] 1 +0.5
+0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 22:59 1 [14]โคโม 0-2
0-2
โฟรซิโนเน่[7] 3 +0
+0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 22:59 1 [2]เฟรเดอริเซีย 2-4
0-0
เฮลซิงกอร์[1] 3 -0.25
+0
+0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 2 [5]PAEEK Keryneias(N) 0-0
0-0
อาริส ลิมาสซอล[8] 3 +0
+0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 1 [15]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-1
0-1
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[17] 3 +0
+0.25
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 3-0
3-0
AS Sonabel 1 -1.25
-1.5
-1.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 5 1 [16]อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) 2-2
0-0
เซียนเซียโน่[9] 3 +0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:59 3 [12]อัสติ นาดลาเบม 2-0
1-0
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ[4] 2 -0.25
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 22:59 4 อัล วาห์ดา 2-1
1-0
อัล คารามาห์ 1 1 -0.25
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 22:59 6 [4]เอฟเค ซาราเยโว 0-1
0-0
Leotar[10] 3 -1.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 22:59 4 [3]CSF Baliti 1-2
0-2
FC Sfintul Gheorghe[6] 4 -0.75
-0.25
FT 22:59 1 [2]ซีเอส เปโตรคุบ 1-1
0-0
เอฟซี มิลซามี่[1] 3 +0
-0.5
มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
FT 22:59 1 [6]เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-1
0-1
Jezero Plav[9] 2 -1
-1.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:59 2 [8]ฮลูชิน 3-0
0-0
ดอลนี่ บินิซอฟ[13] 1 -1.5
-1.25
-1.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
Postp 22:59 [123]จอร์เจีย (ญ)
ไอร์แลนด์(ญ)[33] -
FT 22:59 1 [105]เอสโตเนีย (ญ) 0-4
0-2
สโลวีเนีย(ญ)[49] +3.5
+4.25
+4
FT 22:59 [24]รัสเซีย(ญ) 2-0
1-0
อาเซอร์ไบจาน (ญ)[78] 1 -3.75
-4
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:59 1 [1]เนีย ซาลามิส 0-1
0-0
อิโนซิส พาราลิมนิ่[9] 4 -0.5
-0.75
FT 22:59 1 [11]Akritas Chloraka 0-1
0-1
Asil Lysi[12] 2 -0.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:59 [13]มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-1
0-1
เอเอสเดอ ซาเล่[11] -
FT 22:59 [1]วิดาด เฟส 1-0
1-0
เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า[15] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:59 2 [3]อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 4-0
1-0
Sportist Svoge[14] 2 -1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 พี ไอร็อต 2-1
1-1
มาพีเอส มาส์คู 4 -1.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 1 เอสวี ดานูบ 1-1
1-0
SC Mannsworth +0
FT 22:59 1 SV Gerasdorf Stammer 2-2
1-0
เอเอสวี 13 เวียนนา 6 -1
-0.25
FT 22:59 2 1 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 4-2
4-1
SV Kraig 3 -1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 1 Wikielec 1-2
0-0
Mamry Gizycko 1 4 -0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 22:59 เอฟซี ซีสเวส 1-3
1-2
Aarhus Fremad 2 1 -0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:59 Sellos Colombianos 3-5
1-2
E.D.P IND. Medellin +0.5
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 22:59 2 อโมร่า เอฟซี 0-1
0-0
Oriental Dragon 6 -0.25
-0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:10 1 1 [4]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 2-2
1-2
เอฟซี ไลเฟริ่ง[2] 1 5 -0.5
-0.25
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 23:28 2 Atletico Pantoja 0-1
0-0
Atletico Vega Real 5 -
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 3 1 [7]ชาลเก้ 04 1-2
1-1
คาร์ลสรูห์ เอสซี[8] 1 -0.25
-0.5
FT 23:30 [6]เนิร์นแบร์ก 1-0
0-0
ฮันซ่า รอสต๊อค[13] 4 -0.5
-0.75
-0.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 3 [5]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1-0
0-0
รุกห์ วินนีกี้[9] 5 -0.75
-0.5
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 2 1 [11]FC Superfund Pasching 2-2
0-1
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน)[10] 1 +0
+0.25
+0
FT 23:30 1 [7]ลาฟนิทซ์ 1-0
0-0
ซังค์ พอลเท่น[15] 4 -0.25
FT 23:30 2 [5]เอสวี ฮอร์น 0-1
0-1
คัพเฟ่นเบิร์ก[13] 2 -0.75
-0.25
FT 23:30 [9]เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-0
1-0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์[3] 3 +0.5
+0.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 23:30 1 [8]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-1
0-0
อัล การาฟา[3] +0.25
+0.5
FT 23:30 2 [10]อัล วาครา 1-1
1-0
อัล เรย์ยาน[6] 1 +0.5
+0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 23:30 1 Lillestrom 2 U19 1-2
1-0
ฮามคาม ยู19 2 -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 1 TPS Turku II 2-0
1-0
วีจี 62 1 -2
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:30 2 3 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 2-2
0-0
ATUS Ferach 1 2 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0-3
0-0
SpVgg Ansbach +2
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 23:30 2 คอลลินส์ทาวน์ 1-2
0-0
เซนต์ แพทริค ไซ 1 -0.25
-0.5
ลีกสำรอง กาตาร์ (Qatar Reserve League)
Pend 23:30 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23)
อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) -
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
Pend 23:30 SK Batov
Velke Karlovice -3
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:40 1 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 1-3
0-1
เอฟซี ฟินน์ครูด +0.25
+0.5
FT 23:45 1 คิงส์ คัวปิโอ 0-2
0-1
AC Barca 1 2 -0.5

ผลฟุตบอลวัน 18 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 6 [3]อัลบอร์ก 2-0
0-0
โอเดนเซ่ บีเค[7] 3 -0.25
-0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 7 1 [10]เยนิ มาลัตยาสปอร์ 3-4
3-2
คารากูมรัค[7] 3 -0.25
+0
FT 00:00 2 [9]อัลเตย์สปอร์ 2-1
0-1
กัซเทป[12] 2 -0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [3]ลิงบี้ 1-1
0-0
เฮอฟอล์จ โคเก้[11] 2 -0.75
-1.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 00:00 1 [13]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 3-1
1-1
โคลูบารา[8] 3 -0.75
FT 00:00 1 [9]แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0-2
0-2
วอจโวดิน่า โนวิ แซด[10] 2 +0.25
+0
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 00:00 2 [8]ฮราเดตส์กราลอเว(N) 2-0
1-0
ปาร์ดูบีตเซ[13] 1 -0.5
-0.25
FT 00:00 3 1 [6]ซิกม่า โอโลมุช 1-1
1-0
บานิค ออสตราว่า[4] 3 -0.25
+0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 1 [8]สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-0
0-0
เปนาฟิลด์[5] 4 -0.25
+0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 1 [14]เซเต้ เอฟซี 0-0
0-0
Stade Briochin[10] 1 -0.5
+0
FT 00:00 2 [9]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 2-1
0-1
เลอ ม็องส์[7] 2 +0
-0.25
FT 00:00 2 1 [13]เอฟซี แซมบี 2-2
1-0
บาสเตีย ซีเอ[18] 2 -0.25
-0.75
FT 00:00 3 [15]เรด สตาร์ 93 0-1
0-1
วิลเลฟรองเช[3] 1 +0
-0.25
+0
FT 00:00 1 [4]เซอด็อง 0-0
0-0
เกรไตล์[17] 1 -0.5
FT 00:00 5 [16]โอร์แลงส์ ยูเอส 2-2
1-2
อานซี[1] 3 +0
-0.25
FT 00:00 [8]บูโลญจน์ 2-3
0-1
โชเลท เอสโอ[11] -0.25
-0.5
FT 00:00 3 [2]บรูค พีรอนนาส 1-0
0-0
ชาโตรูซ์[6] 1 -0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 00:00 3 [9]เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-1
0-1
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์[10] 5 -0.5
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 00:00 1 โรสกิลด์ 4-0
3-0
Karlslunde IF 2 -1.75
-2.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 00:00 1 [1]อัล ไอน์ 4-1
4-0
อิตติฮัต คาลบา[10] 2 -1
-1.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 00:00 Tinex Sencur 9-3
7-2
NK Svoboda Ljubljana 2 -1.75
kuwait emir cup (kuwait emir cup)
FT 00:00 อัล-จาฮร่า 0-5
0-2
อัล-อราบิคลับ (คูเวต)[KUW D1-6] +1
+1.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 00:00 1 [9]ซีดี มาลากาเตโก 2-1
2-0
กัวสตาโตยา[11] 4 +0
-0.25
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 00:00 อังโกล่า (ฟุตซอล)(N) 1-4
1-4
ปารากวัย (ฟุตซอล) +2.5
FT 00:00 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) 4-2
3-2
เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 1 -2.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 [20]ฮาเวลเซ่ 1-0
1-0
วิคตอเรีย โคโลญจน์[18] 3 +0.5
+0.75
+0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:00 1 [29]โปแลนด์(ญ) 1-1
1-0
เบลเยียม(ญ)[19] 3 +0.25
FT 00:00 [20]สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 4-1
2-0
ลิธัวเนีย (ญ)[106] 2 -3.75
-4.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [3]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-3
0-1
เอสวี เฮล์มสเตเทน[16] -0.75
-1
-0.75
FT 00:00 [N(n)-3]อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 3-1
2-1
ไฮเดอร์ เอสวี[N(n)-8] 3 -2.5
-2.75
-2.5
FT 00:00 3 [5]ทีเอสวี บุชบัช 2-2
0-1
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[2] 2 +0.75
+1.25
FT 00:00 3 [NE-9]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 4-2
3-1
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-16] 2 -0.5
-0.75
Postp 00:00 [NE-14]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-20] -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 2 [11]เอสวี อินส์บรุค 1-3
1-1
เอสซี ชวาส[5] 2 +1
FT 00:00 [WS-9]เอสวี โกรดิก 3-3
1-1
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน[WS-6] -
FT 00:00 1 [C-7]เอสซี คาลสดอฟ 0-4
0-2
ซานตาอานา[C-8] 1 +0
FT 00:00 [C-15]SV Spittal 0-0
0-0
เอสซี ไวซ์[C-11] -
FT 00:00 [WS-8]เอสวี วาลส์-กรูนัว 3-2
1-1
ยูเอสเค อานิฟ[WS-4] -
FT 00:00 [C-4]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 2-0
0-0
อัลเลอไฮเลเกน[C-10] -
FT 00:00 3 [C-14]SK Treibach 1-6
1-5
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-13] 3 +0
FT 00:00 4 2 [E-11]ASV Bruck 1-1
0-1
Traiskirchen[E-7] 2 +0
-0.25
FT 00:00 [WS-2]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 0-0
0-0
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914[WS-10] -
FT 00:00 1 [C-3]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 0-1
0-0
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี[C-1] 2 -0.25
-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:00 2 [8]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-1
0-1
บี 93 โคเปนเฮเกน[3] 2 +0.25
+0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 4 1 ทีเอสวี น็อยมาคท์ 0-3
0-1
OTSU Hallein 2 +0.75
FT 00:00 2 Weinland Gamlitz 3-0
0-0
SK Furstenfeld 1 1 +0.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 00:00 4 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 3-1
1-1
โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 1 -1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 2 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 3-0
1-0
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1 1 -2.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 00:00 [B-5]แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 4-2
3-1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-3] 1 +0
-0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 1 มาเรียไลน์ 3-0
0-0
ทารูก-พารูก ไอเอฟ 1 1 -0.75
-1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 2 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-1
0-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 4 -1
Ecuador Reserve League (Ecuador Reserve League)
FT 00:00 4 Universidad Catolica del Ecuador Reserves 1-1
0-0
Orense Reserves 2 -0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 00:00 2 EC Taveiropolis U20 0-4
0-1
Operario AM U20 2 +1.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 00:00 1 [A-10]แอธเลติก บิลเบา บี 0-1
0-0
ซาลามังก้า[A-2] 2 -0.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
Pend 00:00 Pomezania Malbork FC
Olimpia Sztum -2
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 2 เอฟซี เอสพู 2 3-3
0-1
เอชไอเอฟเค 2 1 +3
+3.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 00:15 2 [B-11]ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-0
0-0
ยูอี คอร์เนลล่า[B-13] 1 4 -0.25
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 00:30 [SUI D1-10]เอสซี เครียนส์ 0-1
0-1
เอฟซี ซูริค[SUI Sl-1] -
FT 00:30 2 [SUI D21-3]Bulle 2-2
0-2
ลัวซานนี สปอร์ท[SUI Sl-9] 4 +2.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:30 [3]โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2-1
0-0
เบโร่ สตารา ซากอร่า[4] 1 -0.25
-0.75
-0.5
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:30 1 [11]อัล อาห์ลี 1-1
1-1
อัล ฟาร์ท[2] 2 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 3 1 [11]อัล-จาลิล 0-1
0-0
อัล ฮุสเซน อีร์บิด[5] 1 +0
+0.25
FT 00:30 2 [2]อัล แรมธ่า คลับ 1-0
1-0
ซาฮับ เอสซี[8] 2 -1.25
-1
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:30 1 [42]โรมาเนีย(ญ) 2-0
2-0
โครเอเชีย(ญ)[54] 2 -0.5
-1
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 00:30 [13]Eimsbutteler TV U19 1-1
0-0
ซังค์ เพาลี (ยู 19)[7] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 1 1 [W-1]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-0
1-0
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-11] 1 -1.25
-1.75
Postp 00:30 [W-15]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
ไวเด้นบรูค[W-6] +0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 1 [2]Worgl Obi SV 1-1
0-0
เอสวีจี ไรชีเนา[7] 2 -1.25
FT 00:30 2 [E-6]เอสซี แมนสดอร์ฟ 1-1
0-1
เฟริส เวียนนา 1894[E-1] 4 +0.75
+0.5
FT 00:30 [E-3]Team Wiener Linien 3-1
1-0
Karabakh Vienna[E-13] -1.5
-1
FT 00:30 2 [E-4]เวียนเนอร์ เอสซี 0-0
0-0
FC Andelsbuch[E-12] 1 3 -2
-2.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 3 [VG-10]อัสซีริสก้า บีเค 3-1
1-1
อูลเลเรดส์[VG-9] 1 -0.25
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:30 2 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1-1
1-0
ทีไอพีเอส วันตา 3 -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 1 FC Deutschkreutz 0-2
0-1
ASV Siegendorf 1 +0.25
FT 00:30 2 1 SC Bad Sauerbrunn 0-2
0-0
พาร์นดรอฟ 3 +0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 3 Wadegesi Heim 2-0
1-0
TSV Emmelshausen 2 -1.75
-2
FT 00:30 4 HSV Barmbek Uhlenhorst 2-3
2-1
Bramfelder SV 7 -0.5
FT 00:30 5 แฮมม์ยูไนเต็ด 3-2
0-0
VFL Lohbrugge 2 +0.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 00:45 3 [4]Tirana De Namo 1-1
0-0
เคเอฟ ลาซี[7] 4 -0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:45 3 สตรอมก็อดเซ็ท 2 5-1
4-0
ออปเซล ฟุตบอล 4 -1
-1.5
-1.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 01:00 2 [14]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-1
1-1
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[6] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 [8]โวเลนดัม 2-1
1-1
วีวีวี เวนโล[6] +0

-1
FT 01:00 [9]เดอ กราฟสคัป 3-1
0-0
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[2] -1
-0.75
FT 01:00 [11]โรด้า เจซี 2-0
1-0
เอฟซี ออสส์[5] 3 -1
-0.75
-1
FT 01:00 2 1 [16]เอ็นเอซี เบรด้า 1-2
1-1
เอ็มเมน[13] +0.25
+0
FT 01:00 2 1 [10]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-0
0-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[7] 3 -0.25
+0
+0.25
FT 01:00 1 [12]อัลเมเร่ ซิตี้ 2-4
1-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[15] 2 -1
-0.75
-1
FT 01:00 [17]เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-3
0-1
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[3] 1 -0.25
FT 01:00 3 [18]เดน บอสช์ 2-1
1-0
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)[1] +0
-0.25
+0
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 01:00 1 Concordia Ihrhove 1-4
1-1
เซอร์เวตต์ 1 +3.25
FT 01:00 2 [SUI D1-9]อีเวอร์ดอน 3-0
2-0
เอฟซี วิล 1900[SUI D1-7] 1 +0.25
FT 01:00 [SUI D1-2]เนอชาแตล ซามักซ์ 0-1
0-0
ลูกาโน[SUI Sl-6] 1 +0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:00 4 [2]ราปิด บูคาเรสต์ 1-2
1-1
กาซ เมตาน เมดิอัส[15] 2 -0.5
-0.75
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 01:00 5 [10]ดราโกโวลแยค 2-2
2-0
ริเยก้า[3] 1 +1.5
+1.75
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [5]Jeunesse Molenbeek 1-3
1-1
วาสแลนด์ บีเวเรน[4] 4 +0
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 01:00 2 [3]อัล ริฟฟา(N) 0-0
0-0
อิสท์ ริฟฟา[6] 3 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 01:00 2 [9]โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2-1
2-1
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค[7] 1 -0.5
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 01:00 2 [3]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3-1
2-1
Hostert[11] 5 -1
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:00 [48]ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 4-0
3-0
ลักเซมเบิร์ก (ญ)[122] 4 -2.75
FT 01:00 [8]อังกฤษ(ญ) 8-0
3-0
มาซิโดเนีย (ญ)[131] 3 -8.25
-8
FT 01:00 1 [44]ฮังการี(ญ) 0-2
0-1
สกอตแลนด์(ญ)[22] 1 +1.5
+1.25
bra spc (bra spc)
FT 01:00 2 [BRA SP-16]เซา คาเอตาโน่ 1-1
0-1
ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส[BRA SPB-6] 1 +0.25
+0.5
FT 01:00 4 1 [BRA SPB-10]ยูเวนตุส เอสพี 1-0
1-0
เตาบาแต[BRA SPB-13] 4 -0.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 เซาเปาโล(ยู 20) 12-1
8-0
เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) -3.75
-4.5
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
FT 01:00 [C-1]ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 0-0
0-0
เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล[C-14] -
FT 01:00 1 [D-1]อ็องกูแลม 3-2
1-1
มงต์เปลลิเย่ร์ บี[D-15] 1 2 -1.25
-0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 3 Fortuna Cologne II 1-1
1-0
เอฟซี เพสช์ 1956 1 +1.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 2 1 [12]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 3-3
2-3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[5] 6 +0.5
+0.75
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 01:00 3 [ENG PU23A-9]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 1-3
1-2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG U23 D1-5] 2 -1.25
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 2 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1-1
0-0
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1 5 -1
Chile Tercera (Chile Tercera)
FT 01:00 3 โอซอร์โน 0-1
0-0
Lota Schwager 1 -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 1 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 6-0
5-0
Ferroviario do Cabo U20 1 -2.75
-3.5
Pend 01:00 เรโทร พีอี(ยู20)
Ipojuca AC U20 -2.75
-3.25
FT 01:00 1 Dourados AC U20 0-0
0-0
Aquidauanense U20 2 -0.5
FT 01:00 2 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) 2-0
0-0
บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 2 -1
-1.25
FT 01:00 3 1 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) 4-1
1-1
โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 3 -0.25
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 01:00 Riachuelo AC 4-3
1-2
Alecrim Natal RN -
FT 01:00 Visao Celeste 2-1
0-0
พัลไมรัส อาร์เอ็น 1 -
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 01:10 2 Nueva Generacion GCC 1-0
1-0
CF UC 3 +0.25
+0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:15 4 [19]ดอร์เดรชท์ 0-1
0-0
เอสซี เทลสตาร์[20] 1 +0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 1 [4]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 1-6
0-3
สปอร์ติ้งคริสตัล[3] +0.5
+0.75
+0.5
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:15 1 [34]เวลส์ (ญ) 6-0
2-0
คาซัคสถาน(ญ)[82] -2.75
-3.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 2 [1]เลช พอซนาน 5-0
2-0
วิสล่า คราคอฟ[4] 6 -0.75
-1
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 01:30 1 [16]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2-1
0-0
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ[18] 2 -0.75
-0.5
-0.75
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 01:30 1 [1]เบรสชา 2-2
1-0
โครโตเน่[15] 4 -0.75
-0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
Postp 01:30 [11]เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
เมียดิซ เลกนิก้า[3] +0.25
+0.5
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:30 4 [16]ซีเอ เรนติสตัส 1-2
0-1
บอสตัน ริเวอร์[15] 3 -0.25
+0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 8 1 [B-16]แอดเตริโค ราแฟล่า 1-1
1-0
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[B-4] 3 +0.25
+0
+0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:30 1 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 2-7
2-3
Swords Celtic FC 4 -0.5
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 4 [13]อาแฟน ลิโด้ 1-2
0-0
กอยเตร ยูไนเต็ค[6] 2 +1.25
+1.5
FT 01:30 2 [9]ทาฟฟ์ เวลล์ 3-0
0-0
Undy Athletic[15] 4 -0.75
FT 01:30 [16]พอร์ท ทัลบ็อต 1-7
0-3
อัมมันฟอร์ด[3] -
FT 01:30 4 [8]แอลลาเนลี 1-2
0-1
ลันวิท เมเจอร์[4] 2 +0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 1 โกยาส (ยู 20) 7-0
4-0
Aparecida EC U20 3 -1.75
-2
Pend 01:30 กัวเนีย (เยาวชน)
Uniao Inhumas U20 -0.25

-1.5
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 01:30 1 อูเนียว ไลเรีย 3-0
2-0
อัลแวร์กา 1 -0.5
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:35 3 [B-2]ซีเอ บราวน์อโดรกู 1-3
1-1
Club Atletico Guemes[B-3] 3 -0.5
+0
-0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 2 [13]เซอร์เคอร์ บรูซ 1-2
1-1
เคเอเอส ยูเปน[6] 3 +0
-0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 [9]ซัสเซาโล่ 0-1
0-0
โตริโน่[11] 4 -0.5
-0.75
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 01:45 อีสต์ สเตอร์ลิง 3-0
1-0
ฟอร์ท วิลเลียม -
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 3 [7]นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-2
0-1
อเบอรี่สวิธทาวน์[10] 4 -0.75
-0.5
-0.75
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:45 4 [5]อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-2
1-1
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน[3] 3 +0
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 4-0
3-0
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1 1 -2.25
-2.5
FT 01:45 5 [IRE D1-2]ยูซี ดับลิน 2-3
1-1
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[IRE PR-8] 3 +0
+0.25
FT 01:45 1 1 [IRE PR-2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 3-0
1-0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[IRE D1-10] 1 5 -2.25
-2.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 01:45 [3]ไวท์บี้ ทาว์น
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[12] -
Postp 01:45 [21]วิตตัน อัลเบียน
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[10] -
01:45 [4]บักซ์ตัน เอฟซี
สการ์โบโรห์[13] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:45 1 [4]เนเธอร์แลนด์(ญ) 1-1
0-0
สาธารณรัฐเช็ก(ญ)[27] 1 -4
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [4]อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-2
0-1
ทาคัวรี่ เอฟบีซี[5] 1 +0
+0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 4-3
4-1
คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด 4 +0.25
FT 01:45 2 เซนต์ มอชแทส 2-1
1-1
Killester Donnycarne 1 -2
-1.75
FT 01:45 2 ไลซลิปยูไนเต็ด 1-3
1-1
Tolka Rovers 2 +0.5
FT 01:45 4 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 2-1
2-0
บลูเบล ยูไนเต็ด 2 -0.25
+0
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:45 1 [N-8]เกรสฟอร์ดแอธเลติก 3-0
0-0
Llangefni Town[N-16] 3 -2
-1.5
-1.75
FT 01:45 1 [1]Pontypridd 0-0
0-0
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก[5] 2 +0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 02:00 2 [15]สตารส์บูร์ก 3-0
3-0
เม็ตซ์[18] 4 -0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 3 [18]เซลต้า บีโก้ 1-2
0-2
คาดิส[16] 3 -0.75
-1
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 4 [21]เอดี อัลคอร์ค่อน 0-4
0-3
อัลเมเรีย[4] 2 +0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:00 2 [19]นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-1
1-1
ลีดส์ ยูไนเต็ด[17] 2 +0.25
สก็อตติช คัพ (Scottish Cup)
FT 02:00 2 Cumbernauld Colts 1-1
0-0
บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1 +0.5
+1
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 02:00 1 1 [IRE PR-7]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 3-3
1-2
ดันดาล์ค[IRE PR-9] +0.25
+0
+0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 [14]บัสควอ เอฟซี 0-0
0-0
วิตอเรีย บีเอ[17] 3 -0.25
+0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:00 2 [B-12]ซานมาร์ติน ซานฮวน 1-1
1-0
เอลมาโกล[B-6] 1 +0
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 6 1 [16]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-0
0-0
รีล โปโตซี่[15] 3 +1
+1.25
+1
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 02:00 3 [10]เซนต์.จอร์จ 0-1
0-0
Naxxar Lions[1] 1 +1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 1 [7]บราซิล (ญ) 3-1
1-0
อาร์เจนตินา (ญ)[35] 1 -3.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 2 Stjarnan SkinandiU19 5-1
4-1
ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1 -3.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 3 Larkview Boys 4-3
2-1
Rush Athletic 2 -1
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 3 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 3-1
2-1
คาล์เด้นเซเอ็มจี 3 -0.25
-0.75
Chile Tercera (Chile Tercera)
FT 02:00 1 Deportes Rengo 3-0
1-0
CD Provincial Ranco 4 +0
FT 02:00 4 Club Deportivo Pilmahue 1-1
0-1
ลิน่าเรส ยูนิโด 4 -0.75
-0.5
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 02:00 2 [A-19]เอซเตรมาดูรา 1-0
0-0
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล[A-11] 1 +0.25
FT 02:00 [B-14]คาสเตลล่อน 0-1
0-0
แอตเลติโค ซานลูเกโน่[B-7] -0.25
+0
-0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 02:00 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 2-1
1-0
Dalvik Reynir -0.5
-0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 02:15 4 [7]ปอร์ติโมเนนเซ่ 2-1
2-1
ซานตาคลารา[14] 3 -0.25
+0
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 02:30 3 ซีดี วาเรีย 4-0
1-0
CD Agoncillo 1 -2
แซมเบีย ซูเปอร์ลีก (Zambia Super League)
FT 02:49 2 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1-2
0-1
กรีน อีเกิลส์ -
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 4 [E-4]แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 2-1 <