ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 18 กันยายน 2564ผลบอล 17 กันยายน 2564ผลบอล 16 กันยายน 2564ผลบอล 15 กันยายน 2564ผลบอล 14 กันยายน 2564ผลบอล 13 กันยายน 2564ผลบอล 12 กันยายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 16 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 06:30 | 2 [6]ดีซี ยูไนเต็ด |
3-0
3-0 |
ชิคาโก ไฟร์[12] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 06:30 | 2 2 [3]ออร์แลนโด ซิตี้ |
2-4
1-2 |
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] 2 | -1 ▼▼-0.5 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 06:30 | 3 [19]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 |
1-1
1-0 |
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[20] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 06:30 | 1 [3]Forge FC |
2-1
2-0 |
Valour[5] 2 | +0 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 06:45 | 5 Cristobal Colon JAS |
2-3
1-3 |
โอลิมเปีย อาซันซิออง 1 3 | +2.5 ▼+2.25 ▲▲+2.75 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | 1 [18]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ |
1-4
1-1 |
ริเวอร์เพลท[4] 3 | +0.5 ▲▲+1 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:00 | 2 1 [(a)-10]ซีดี ชาลาเตนังโก |
1-2
0-0 |
ซีดี ฟาส[(a)-2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 07:00 | [(a)-9]ซานต้า เทคล่า |
0-4
0-1 |
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(a)-1] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 07:00 | 2 [(a)-5]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม |
2-0
0-0 |
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[(a)-7] 5 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
concacaf women under-20 (concacaf women under-20) | |||||
FT 07:00 | [B2]แองกวิลลา (ญ) ยู 20(N) |
0-1
0-1 |
Bahamas U20 (W)[B3] | - | |
FT 07:00 | 1 [C2]Antigua Barbuda U20 (w) |
0-1
0-1 |
Curacao U20(w)[C1] 1 | - | |
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B) | |||||
FT 07:00 | 4 ซีดี เอล นาซิอองนาล |
1-4
1-1 |
เดปอร์ติโบ กีโต้ 3 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 07:00 | 3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ |
1-2
1-0 |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 4 | +0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:05 | 3 [(a)-8]เวนาโดส เอฟซี |
0-1
0-1 |
Monarcas Morelia[(a)-4] 3 | +0 | |
USA Independent League (USA Independent League) | |||||
FT 07:10 | 3 Maryland Bobcats FC |
0-4
0-1 |
ดีทรอยต์ ซิตี้ 1 | +0.25 | |
FT 07:15 | 1 New Amsterdam |
1-2
1-1 |
Stumptown Athletic FC 4 | +0 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil) | |||||
FT 07:30 | 2 [BRA D1-3]ฟลาเมงโก |
2-0
0-0 |
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA D1-18] 5 | -1.25 | |
FT 07:30 | 1 [BRA D1-4]ฟอร์ตาเลซ่า |
3-1
1-0 |
เซาเปาโล[BRA D1-15] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 07:30 | 3 [(a)-3]ซีดี อากีลา |
1-0
1-0 |
CD Platense Municipal Zacatecoluca[(a)-5] 3 | -1 ▼-0.75 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 07:30 | 4 1 Florida de Clucellas |
0-3
0-1 |
Sportivo Norte 1 2 | +0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 07:35 | [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ |
4-0
3-0 |
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League) | |||||
FT 08:00 | 4 [MLS-5]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน |
0-2
0-0 |
คลับ อเมริกา[MEX D1(a)-1] 3 | -0.25 | |
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 08:00 | 2 [9]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี |
0-0
0-0 |
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[4] 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador) | |||||
FT 08:00 | 2 [(a)-11]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน |
0-1
0-0 |
Once Municipal[(a)-4] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | [(a)-10]CD Victoria |
2-0
1-0 |
พลาเทนเซ่[(a)-9] | +1 ▼▼▼ ▼+0 |
|
FT 08:00 | 2 [(a)-8]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ |
1-1
1-0 |
เรอัล ซีดี เอสปานา[(a)-4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 08:00 | 2 1 [COL D1(c)-15]เดปอร์ติโว กาลี |
1-0
1-0 |
อเมริกา เด กาลี[COL D1(c)-7] 1 2 | -0.25 | |
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 08:05 | 2 [13]Austin FC |
1-2
0-0 |
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 09:00 | 5 1 [5]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส |
2-2
0-0 |
โคโลราโด ราปิดส์[3] 3 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:00 | 3 [25]Oakland Roots(N) |
3-1
2-1 |
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[16] 2 | -0.25 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 09:05 | 3 [(a)-11]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา |
1-2
1-0 |
Monterrey B[(a)-10] 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์) | |||||
FT 09:30 | 1 [4]แอลเอ กาแลกซี่ |
1-1
0-1 |
ฮุสตัน ไดนาโม[12] 5 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 09:30 | 3 [11]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ |
3-4
1-1 |
รีล ซอลต์ เลค[7] 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:30 | 1 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี |
4-1
3-1 |
ลาส เวกัส ไลท์[28] 2 | -2.25 ▼-2 ▲▲-2.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 10:10 | 2 [MEX D1(a)-3]คลับ เลออน(N) |
2-0
1-0 |
พูมาส ยูนัม[MEX D1(a)-17] 1 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
China National Games – Men’s Football (China National Games – Men’s Football) | |||||
FT 15:00 | Liao Ning U20(N) |
1-0
0-0 |
Beijing U20 | - | |
FT 15:00 | Sichuan U20(N) |
1-1
0-0 |
Zhejiang U20 | - | |
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football) | |||||
FT 15:00 | ชานตง(ญ)(N) |
2-0
2-0 |
Beijing (w) | - | |
FT 15:00 | Shanxi (w) |
0-1
0-1 |
Olympic women (W) | - | |
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 15:00 | Khovd Western |
5-1
2-0 |
Khan-Uul 4 | -3.25 | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 15:30 | 1 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) |
0-1
0-0 |
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 2 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 16:00 | [16]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) |
1-5
1-3 |
Rukh Vynnyky U21[3] | - | |
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1) | |||||
FT 16:00 | [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II |
1-3
1-1 |
มาคฮ์ทาเรล[3] | +2 ▲+2.25 |
|
Calcutta Football League (Calcutta Football League) | |||||
FT 16:00 | 2 Tollygunje Agragami |
1-0
1-0 |
Kidderpore SC | +0 | |
FT 16:00 | 1 อารยัน |
1-1
0-1 |
George Telegraph FC | +0 | |
India Durand Cup (India Durand Cup) | |||||
FT 16:30 | 3 1 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี |
1-0
0-0 |
ไฮเดอราบัด | -0.25 | |
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 1 Gelephu |
1-1
1-0 |
Paro Rinpung FC 2 | +0.5 | |
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia) | |||||
FT 17:30 | 4 Stirling Macedonia |
1-2
0-1 |
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 5 | -1 ▲-1.25 |
|
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23) | |||||
FT 17:30 | 2 Eastern Suburbs U23(AUS) |
2-0
1-0 |
Logan Lightning U23 1 | -1 ▼-0.75 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 18:00 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 |
3-2
1-1 |
สวีเดน(ญ) ยู19 | - | |
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 18:00 | 2 Hunters FC |
1-2
0-1 |
Khad FC 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
China National Games – Men’s Football (China National Games – Men’s Football) | |||||
FT 18:30 | shanxi U20 |
1-1
1-1 |
shanghai U20 | - | |
FT 18:30 | hubei U20(N) |
1-1
1-0 |
xinjiang U20 | - | |
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup) | |||||
FT 18:30 | [ARM D2-3]เลอร์นายิน อาร์ทซัค |
1-2
1-1 |
อารารัต[ARM D1-1] | - | |
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football) | |||||
FT 18:30 | เซี่ยงไฮ้(ญ)(N) |
1-0
0-0 |
เสฉวน(ญ) | - | |
FT 18:30 | Jiangsu (w)(N) |
1-0
0-0 |
Liaoning (w) | - | |
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 18:35 | [A-1]เหมยโชวเคอเจีย(N) |
3-1
1-1 |
ซูโจว ดองวู[C-5] 1 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ) | |||||
FT 19:00 | 3 [SLO D2-2]เอ็นดี กอริก้า |
0-2
0-2 |
ASK Bravo Publikum[SLO D1-2] 1 1 | +0.25 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 19:00 | 1 อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) |
3-0
1-0 |
ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) 1 | -1 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 19:30 | [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ |
4-0
3-0 |
ซามเตรเดีย[10] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia) | |||||
FT 19:30 | 1 เวสเทิร์น ไนท์ส(N) |
2-3
2-0 |
Quinns FC 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
italy c super cup (italy c super cup) | |||||
FT 20:00 | 1 [ITA C1B-16]เตราโม่ |
1-0
0-0 |
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.[ITA C1B-1] 1 | +0 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 Shabab Althahrea |
5-2
3-1 |
Shabab Al-Amaari 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 20:00 | 1 โมลเด้ (ยู 19) |
4-0
3-0 |
แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) 3 | -1 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 5 1 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) |
0-3
0-2 |
CS Dock Sud Reserves 1 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 20:00 | 4 1 พลาเทนเซ่(สำรอง) |
2-2
2-1 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2 | +0 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:30 | 5 [4]อัมคาร์ เพิร์ม |
1-0
0-0 |
เอฟซี โนโวซีบีสค์[5] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:45 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 |
0-2
0-1 |
เดนมาร์ก (ญ) ยู19 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 20:50 | 1 [7]กาตาร์ เอสซี |
1-3
1-0 |
อัล ซาดด์[2] 3 | +1.5 ▼+1.25 ▲+1.5 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 21:00 | 3 1 [13]เคซิโอเรนกูคู(N) |
0-3
0-3 |
โบลูสปอร์[18] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ) | |||||
FT 21:00 | [SLO D1-8]เอ็นเค อลูมินิจ |
1-2
1-2 |
เอฟซี โคเปอร์[SLO D1-1] 3 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 21:00 | 1 [5]นาซาฟ การ์ชิ |
2-1
2-0 |
คิซิลคัม ซารัชโชน[6] 2 | -1 | |
FT 21:00 | 2 [2]ซอกเดียน่า จิซาค |
0-0
0-0 |
บุนยอดกอร์[4] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 1 [8]โลโคโมทีฟ ทัชเคน |
2-0
0-0 |
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[12] 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 21:00 | 1 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 |
2-1
0-0 |
ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 1 | +0 | |
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 21:00 | [1]คอนคอร์เดีย เชียจน่า |
1-1
0-0 |
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[6] 4 | -0.5 | |
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 2 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) |
0-2
0-0 |
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 1 | -0.5 | |
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga) | |||||
FT 21:00 | 4 1 [10]KF Ulpiana |
0-1
0-0 |
KF Drenica Skenderaj[4] 2 | +0.5 | |
FT 21:00 | 3 [9]พริสตีนา |
1-1
0-0 |
Gjilani[6] 1 4 | -0.5 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 21:30 | 1 [3]บัซคา โทโพลา |
1-2
0-1 |
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[4] 2 | -1.25 ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 21:30 | 2 [14]โคแคลิสปอร์ |
3-1
3-0 |
บาลิเคซิสปอร์[19] | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 21:30 | [8]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 |
1-2
0-1 |
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[10] | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 21:30 | 3 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ |
0-0
0-0 |
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-9] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 21:45 | 1 [12]อัล ด๊าฟร่า |
1-2
0-1 |
บานนี่ ยาส[11] 3 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | La Cantera FC |
7-2
3-0 |
Mango Biche Juventus 2 | -1.75 | |
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | [11]อัล อคาบา เอสซี |
1-0
0-0 |
อัล บากา[12] 2 | -1.5 ▲-1.75 ▼-1.5 |
|
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:00 | [1]ดินาโม บาตูมี(N) |
7-3
1-0 |
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[5] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 22:00 | Solomon Islands Soccer(N) |
0-7
0-3 |
โปรตุเกส (ฟุตซอล) | +8.5 | |
FT 22:00 | Panama Futsal(N) |
2-3
2-2 |
เวียดนาม (ฟุตซอล) | +0.5 ▼▼+0 |
|
Norway Youth Cup (Norway Youth Cup) | |||||
FT 22:00 | 2 ลีลล์สตรอม (ยู 19) |
1-1
0-1 |
โรเซนบอร์ก (ยู 19) 4 | +0.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | [18]ซานหลุยส์(ยู20) |
3-0
0-0 |
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[2] | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:00 | 1 [52]แคเมอรูน (ญ)(N) |
0-1
0-0 |
โมร็อกโก (ญ)[81] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | Ferrocarril Midland Reserves |
0-2
0-1 |
Excursionistas Reserves 3 | +0.25 | |
FT 22:00 | 2 Argentino Merlo Reserves |
2-0
0-0 |
General Lamadrid Reserves 3 | -0.5 | |
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 22:30 | 4 [6]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) |
1-1
0-1 |
มานาม่า คลับ[1] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 22:30 | 1 1 [9]ซีดี เมกาเลนซ์ |
3-0
0-0 |
เปอร์โต มอนต์[4] 1 3 | -0.25 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:30 | 4 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) |
2-1
1-1 |
CD Coopsol 2 | -0.5 ▲▲-1 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | 3 โครสแนส เอฟเอฟ |
5-2
1-0 |
KaIK TePa 3 | -0.5 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:30 | 4 Leandro N. Alem Reserves |
2-1
1-1 |
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 2 | -1.25 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 22:35 | 1 [12]อัล บาเดน |
0-0
0-0 |
อัล ทาย[16] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:59 | เยอรมนี(ญ) ยู16(N) |
5-1
2-0 |
นอร์เวย์(ญ) ยู16 | - | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 1 [15]จีเคเอส คาโตวีตเซ |
2-4
1-1 |
อาร์ก้า กดิเนีย[10] 1 | +0.25 | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 22:59 | 3 1 ซแบ๊บ อัลคาลิล |
1-0
1-0 |
ฮิลาล อัล คูดส์ 2 | -1 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 22:59 | 2 [4]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
2-1
0-0 |
เอฟซี เทลาวี[7] 3 | -1.25 ▼-1 |
|
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 22:59 | [12]นอร์เวย์(ญ) |
10-0
3-0 |
อาร์เมเนีย( (ญ)[128] 2 | -6.25 ▲▲▲-7 |
|
FT 22:59 | 2 [69]ตุรกี (ญ) |
1-1
1-0 |
โปรตุเกส(ญ)[30] 1 | +2 ▼+1.75 |
|
FT 22:59 | [15]เดนมาร์ก(ญ) |
7-0
3-0 |
มอลตา(ญ)[93] 2 | -7 ▼▼-6.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | มอนเตเนโกร (ยู 16) |
1-0
1-0 |
สโลวาเกีย (ยู 16) | - | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 22:59 | 6 Dahl vickreni Ma GREE U19 |
0-0
0-0 |
ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 4 [8]เจบีเค เพียตาร์ซาริ |
2-0
1-0 |
นาร์เปส คราฟท์[10] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:59 | 2 1 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) |
0-3
0-2 |
เบรัสเตกี(สำรอง) 3 | -0.25 | |
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 Diambars |
0-0
0-0 |
Demba Diop 2 | -1.25 | |
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League) | |||||
FT 23:30 | 1 [11]อัล ชามาล |
2-3
2-1 |
อัล ไซลีย่า[10] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
FT 23:30 | 2 [4]อัล อราบี |
1-2
0-0 |
อัล-ดูฮาอิล[1] 1 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 23:45 | 1 [GER D1-6]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
2-1
1-1 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[HUN D1-3] | -1.75 ▼-1.5 ▲▲-2 |
|
FT 23:45 | 1 [DEN SASL-2]มิดทิลแลนด์ |
1-1
1-1 |
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-1] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 23:45 | 5 [AUT D1-4]ราปิด เวียนนา |
0-1
0-0 |
ราซิ่ง เกงค์[BEL D1-5] 2 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 23:45 | 1 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ |
0-2
0-1 |
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-8] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 23:45 | 1 [SER D1-2]เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
2-1
0-0 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-6] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 23:45 | 4 [SPA D1-9]เรอัล เบติส |
4-3
2-2 |
เซลติก[SCO PR-5] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 23:45 | 3 1 [RUS PR-3]โลโคโมทีฟ มอสโก |
1-1
0-0 |
โอลิมปิก มาร์กเซย[FRA D1-4] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
FT 23:45 | 1 [TUR D1-5]กาลาตาซาราย |
1-0
0-0 |
ลาซิโอ[ITA D1-7] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 23:45 | 1 [FIN D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ |
0-2
0-1 |
แอลเอเอสเค ลินซ์[AUT D1-11] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 23:45 | 1 [AZE D1-1]คาราบัค |
0-0
0-0 |
บาเซิ่ล[SUI Sl-2] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 23:45 | 1 [FRA D1-11]แรนส์ |
2-2
1-1 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-7] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 23:45 | 3 [CZE D1-3]สลาเวีย ปราก |
3-1
1-0 |
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-8] 1 3 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 23:45 | 1 [SLO D1-5]เอ็นเค มูรา 05 |
0-2
0-1 |
วิเทสส์ อาร์นเฮม[HOL D1-9] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 23:45 | 2 เอฟซี ลินคอล์น |
0-2
0-1 |
พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1 | +1.75 | |
FT 23:45 | 2 [SVK D1-1]สโลวาน บราติสลาวา |
1-3
1-2 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-1] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 23:45 | 1 [EST D1-2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ |
0-1
0-0 |
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-15] 1 | +1 ▲▲▲+1.75 ▼+1.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 17 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | 1 [KUW D1-5]อัล คูเวต เอสซี |
2-0
0-0 |
ไคตัน[KUW D1-9] 3 | -2 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | [2]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ |
2-0
0-0 |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[7] 1 | -0.5 | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:00 | 2 [17]อิสตันบูลสปอร์ |
0-1
0-1 |
อันคารากูคู[6] 3 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]อัล นาเซอร์ ดูไบ |
3-0
1-0 |
กอร์ ฟัคเค่น[10] | -1 | |
เอรอฟนูลีลีกา (Erovnuli Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [8]ตอร์ปิโด คาตูซี่ |
2-1
1-0 |
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[9] 2 | -0.5 | |
FT 00:00 | 1 [2]ดินาโม ทบิลิซี |
0-0
0-0 |
ดีลา กอริ[3] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 00:00 | บราซิล(ฟุตซอล)(N) |
4-0
0-0 |
สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) | -4 | |
FT 00:00 | ไทย(ฟุตซอล)(N) |
1-1
0-1 |
โมร็อคโค (ฟุตซอล) | +0 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 00:00 | 2 [12]โคเบรลัว |
2-1
1-1 |
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[15] 2 | -0.25 | |
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe) | |||||
FT 00:00 | [95]หมู่เกาะแฟโร(ญ) |
0-10
0-3 |
สเปน(ญ)[10] 1 | - | |
FT 00:00 | 1 แอลเบเนีย(ญ) |
1-1
1-0 |
โคโซโว (ญ) | +0 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 00:00 | 2 KR KV U19 |
6-2
1-1 |
Breidablik Augnablik Smari U19 1 | -1.25 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 00:00 | 1 พอร์ส เกรนแลนด์ |
5-0
2-0 |
Fredrikstad B 1 | -0.75 | |
FT 00:00 | 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 |
3-2
0-1 |
วินด์ยาร์ต 1 1 | +0.25 ▲▲▲+1 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:00 | NJS II |
4-1
2-1 |
พอนนี่สตาร์เกท 1 | +1 | |
FT 00:00 | 2 1 ทิคก้า |
1-2
1-1 |
อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1 | +0.5 | |
FT 00:00 | พีพี 70 |
3-2
2-1 |
Ikaalisten Urheilijat 5 | -1.25 ▲-1.5 |
|
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 00:00 | 3 Atletico Marte Reserves |
1-1
0-1 |
CD Luis Angel Firpo Reserves 4 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 1 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) |
0-1
0-1 |
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 4 | -0.25 | |
FT 00:00 | 2 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) |
1-0
0-0 |
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 2 | +0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 1 อัตเลตีโก เมลมิ |
1-1
0-0 |
แอตแลนติส 2 | +1 ▲▲▲+1.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:15 | 2 ลูจัน (สำรอง) |
2-0
2-0 |
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 2 | -0.75 ▲-1 |
|
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 00:30 | 3 1 [11]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) |
2-1
1-0 |
อัล-ไฟฮา[2] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 1 [3]อัลซอลส์ |
0-1
0-1 |
อัล วีห์ดัต[1] 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 00:30 | 1 ไวกิงเกอร์(ยู 19) |
0-0
0-0 |
Valur KH Hlidarendi U19 3 | -1.75 | |
FT 00:50 | 1 1 Keflavik U19 |
5-3
2-3 |
IR LettirU19 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]อัล ฮัดด์ |
1-2
0-1 |
อัล นาจม่า[5] 2 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth) | |||||
FT 01:00 | 3 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) |
2-0
2-0 |
อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 4 Sao Jose AP (Youth) |
0-0
0-0 |
อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 Independente FC Limeira Youth |
0-2
0-1 |
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 4 | +2.25 ▼▼+1.75 ▲+2 |
|
FT 01:00 | 2 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) |
2-1
2-0 |
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1 2 | +0 | |
FT 01:00 | 2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) |
2-0
1-0 |
GD Saocarlense Youth 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 01:00 | 4 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) |
2-2
2-0 |
Ibrachina Youth 3 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 3 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) |
3-0
1-0 |
อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) |
2-2
0-1 |
Corinthians Paulista SP U20 4 | +1.25 | |
FT 01:00 | 3 CA Taquaritinga SP U20 |
0-1
0-1 |
Vocem SP Youth | +1 ▼+0.75 |
|
FT 01:00 | 1 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) |
0-3
0-0 |
Itapirense Youth 4 | +0 | |
FT 01:00 | 4 Monte Azul SP (Youth) |
2-3
1-3 |
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2 | +1.75 | |
FT 01:00 | 2 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) |
3-2
1-0 |
บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 4 1 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) |
1-3
1-2 |
ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) |
2-0
1-0 |
อะติบายา (เยาวชน) 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 วีโล คลับ (เยาวชน) |
0-2
0-2 |
อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) |
3-2
1-1 |
จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:00 | 1 อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) |
0-4
0-1 |
มาริเลีย(เยาวชน) | +2.25 | |
FT 01:00 | 3 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) |
2-1
1-0 |
Amparo U20 2 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | 2 ออสโต้(เยาวชน) |
3-1
3-1 |
โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 3 | +0 | |
FT 01:00 | 3 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) |
2-1
1-1 |
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 3 1 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) |
2-0
0-0 |
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) |
2-3
1-1 |
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 AA Flamengo Guarulhos U20 |
0-4
0-2 |
พัลไมรัส (เยาวชน) 4 | +1.25 ▼+1 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | 2 ไอเอ คาริ (ยู 19) |
3-2
0-1 |
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 3 | +0.5 | |
FT 01:00 | 5 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) |
3-3
3-0 |
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) | -0.75 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 1 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) |
0-2
0-0 |
ซานโตส เอฟซี ลิมา 3 | -1 ▼-0.75 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) |
0-5
0-2 |
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | +4.5 ▼▼▼ ▼▼▼▼ ▼▼▼▼+1.75 ▲▲▲ ▲▲▲+3.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 01:00 | 1 General VelAsquez |
0-1
0-0 |
ดี.คอนเซ็ป 3 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 3 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) |
5-0
1-0 |
ลอส อันเดส(สำรอง) 2 | -0.25 | |
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 Bragantino PA U23 |
1-4
1-0 |
อาไว เอฟซี(ยู 23) 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 4 คอรินเทียนส์ (ยู 23) |
1-0
0-0 |
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 1 3 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 01:00 | เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) |
2-0
0-0 |
ซิเอร่า (ยู 23) 1 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 Fortaleza U23 |
2-1
1-1 |
อีซี บาเฮีย(ยู 23) 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Brazil Copa Rio (Brazil Copa Rio) | |||||
FT 01:00 | 1 เรเซนเด้ อาร์เจ |
0-1
0-1 |
Perolas Negras 1 5 | +0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:00 | 5 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) |
3-2
2-1 |
โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 4 | -0.5 | |
FT 01:00 | 4 bis SC U20 |
2-1
1-1 |
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1 | +1.75 ▲+2 |
|
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 01:15 | 2 อัสเคอร์(ยู19) |
4-0
1-0 |
โลเรนสโคก (ยู 19) 1 4 | -0.75 | |
FT 01:15 | 2 Brumunddal U19 |
0-5
0-2 |
Drobak/Frogn U19 | +1.25 ▲▲▲ ▲+2.25 |
|
FT 01:15 | 3 Skjetten U19 |
2-2
2-1 |
รัวฟอสส์(ยู 19) 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:15 | 3 1 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) |
0-1
0-0 |
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 4 | +0.25 | |
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:15 | 7 บาเฮีย (เยาวชน) |
4-2
2-2 |
วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:20 | 2 Slotur U19 |
2-4
0-3 |
Njardvik Grindavik GG U19 5 | -0.5 ▼-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 1 Tupan MA |
3-0
0-0 |
Expressinho MA 2 | -0.25 | |
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 01:30 | 2 [7]จีเคเอส ทิคี |
1-0
0-0 |
โครบริ โกลกูฟว์[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:30 | 2 [14]เคเอส พอลโควิค |
2-2
0-0 |
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[18] 2 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 01:45 | 5 Oeirense |
2-0
0-0 |
อีซี ทีโมน 4 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League) | |||||
FT 02:00 | 5 1 [ENG PR-9]เลสเตอร์ ซิตี้ |
2-2
1-0 |
นาโปลี[ITA D1-3] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 2 [GRE D1-9]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส |
2-1
0-0 |
รอแยล อันท์เวิร์พ[BEL D1-12] 1 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 02:00 | 2 [DEN SASL-8]บรอนด์บี้ ไอเอฟ |
0-0
0-0 |
สปาร์ตาปราก[CZE D1-2] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 02:00 | 3 [SCO PR-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส |
0-2
0-1 |
โอลิมปิก ลียง[FRA D1-7] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [HOL D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น |
2-2
1-2 |
เรอัล โซเซียดาด[SPA D1-4] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [FRA D1-16]โมนาโก |
1-0
0-0 |
สตวร์มกราซ[AUT D1-2] 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 2 [GER D1-15]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต |
1-1
1-1 |
เฟเนร์บาห์เช่[TUR D1-3] 4 | -0.75 ▲-1 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:00 | 2 [3]ซีดี โคเปียโป เอสเอ |
1-1
1-1 |
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล[14] 3 | +0 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 02:00 | ฮัวการ์ (ยู 19) |
0-5
0-1 |
Afturelding Hviti U19 | +1.25 | |
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 02:00 | 3 ซีเอยูเวนตูเด้ |
1-2
0-0 |
วิลล่า เทเรซ่า 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D) | |||||
FT 02:00 | 2 1 Caicara EC |
4-1
0-1 |
ปีเอาอี 4 | +1.5 ▼+1.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 02:00 | 1 [NOR D1-2]โบโด กลิมท์ |
3-1
0-0 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[UKR D1-7] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 02:00 | 3 [CZE D1-11]เบามิต ยาโบลเนค |
1-0
0-0 |
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[ROM D1-1] 1 1 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 02:00 | 2 [CYP D1-10]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี |
0-2
0-1 |
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-1] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | 1 [DEN SASL-4]แรนเดอร์ส |
2-2
1-2 |
อาแซด อัลค์มาร์[HOL D1-15] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 02:00 | [ITA D1-1]เอเอส โรม่า |
5-1
2-1 |
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[BUL D1-6] 1 3 | -1.5 ▲▲-2 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:10 | 1 CD Fair Play |
1-0
0-0 |
Club Deportivo Inter 1 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga) | |||||
FT 02:15 | 2 [18]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า |
2-2
1-0 |
เอสเตรลาดาอมาดอรา[13] 6 | -0.5 ▼-0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 4 [E-1]คาราคาส เอฟซี |
5-2
3-2 |
ลาล่าเอฟซี[E-7] 5 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Chile Tercera (Chile Tercera) | |||||
FT 03:00 | 1 ProvincialTalagante |
2-2
1-1 |
CD Municipal Mejillones 1 | -1.25 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 3 Los Chankas(N) |
3-1
2-0 |
แอทเลติโก้ กรัว 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 04:00 | 2 [16]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย |
2-3
1-2 |
แรนเจอร์ส ทัลค่า[8] 3 | +0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 6 Jocoro FC Reserves |
0-0
0-0 |
Municipal Limeno Reserves 2 3 | +0.5 ▲+0.75 |
|
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 04:00 | 4 AD Isidro Metapan Reserves |
2-2
0-1 |
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 4 | -0.25 | |
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 04:00 | 1 1 ก๋วยลีน่า |
2-1
1-0 |
Clube Oriental 1 2 | -2.5 ▲-2.75 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda) | |||||
FT 04:30 | 3 โรชา เอฟซี |
1-2
0-0 |
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 2 | +1 ▼+0.75 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:30 | FC Alvarado |
1-1
0-0 |
Yoro FC 2 | -0.25 | |
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 [13]ครูไซโร่ (เอ็มจี) |
1-1
1-1 |
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[9] 5 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 05:00 | 3 [4]ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
1-1
0-1 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[10] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 05:00 | 3 [(a)-3]ซีดี โมตากัว |
2-1
1-1 |
ซีดี วิด้า[(a)-1] 1 1 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 05:00 | 3 [6]ซาน มาร์คอส |
4-0
1-0 |
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[5] 4 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 3 1 [(a)-9]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส |
1-2
1-0 |
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[(a)-16] 3 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 05:15 | [E-2]โมนาคัส เอสซี |
2-1
1-0 |
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[E-6] | +0.5 ▼+0.25 |
|
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia) | |||||
FT 05:30 | 4 [COL D1(c)-3]ดิปอร์เทส โตลิม่า |
2-0
0-0 |
ลา อีคูดัด[COL D1(c)-14] 5 | -0.75 ▲-1 |
|
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho) | |||||
FT 05:30 | 3 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส |
5-0
2-0 |
Uniao Harmonia FC 2 | -3.5 | |
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division) | |||||
FT 06:00 | 3 [(a)-7]เฮเรดิอาโน |
3-0
2-0 |
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[(a)-1] | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 06:00 | 3 [(a)-2]ซานโตส เด กัวปิเลส |
2-2
0-0 |
กัวดาลูเป เอฟซี[(a)-8] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |