ราคาบอล.cc








ผลบอล 18 กันยายน 2564ผลบอล 17 กันยายน 2564ผลบอล 16 กันยายน 2564ผลบอล 15 กันยายน 2564ผลบอล 14 กันยายน 2564ผลบอล 13 กันยายน 2564ผลบอล 12 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 16 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 2 [6]ดีซี ยูไนเต็ด 3-0
3-0
ชิคาโก ไฟร์[12] 2 -0.75
-1
FT 06:30 2 2 [3]ออร์แลนโด ซิตี้ 2-4
1-2
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] 2 -1
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 3 [19]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-1
1-0
ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่[20] 2 +0
+0.5
+0
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
06:30 Valour
Forge FC -
FT 06:30 1 [3]Forge FC 2-1
2-0
Valour[5] 2 +0
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
Pend 06:32 West Adelaide (W)
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:45 5 Cristobal Colon JAS 2-3
1-3
โอลิมเปีย อาซันซิออง 1 3 +2.5
+2.25
+2.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 1 [18]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-4
1-1
ริเวอร์เพลท[4] 3 +0.5
+1
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:00 [(a)-9]ซานต้า เทคล่า 0-4
0-1
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(a)-1] 1 +0.25
+0.5
FT 07:00 2 1 [(a)-10]ซีดี ชาลาเตนังโก 1-2
0-0
ซีดี ฟาส[(a)-2] 3 +0
+0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 07:00 2 [(a)-5]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 2-0
0-0
เรอัลโซเซียดัดโทเคา[(a)-7] 5 -0.75
-0.5
-0.75
concacaf women under-20 (concacaf women under-20)
FT 07:00 [B2]แองกวิลลา (ญ) ยู 20(N) 0-1
0-1
Bahamas U20 (W)[B3] -
FT 07:00 1 [C2]Antigua Barbuda U20 (w) 0-1
0-1
Curacao U20(w)[C1] 1 -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1-4
1-1
เดปอร์ติโบ กีโต้ 3 -0.25
+0
-0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 07:00 3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 1-2
1-0
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 4 +0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 3 [(a)-8]เวนาโดส เอฟซี 0-1
0-1
Monarcas Morelia[(a)-4] 3 +0
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:10 3 Maryland Bobcats FC 0-4
0-1
ดีทรอยต์ ซิตี้ 1 +0.25
FT 07:15 1 New Amsterdam 1-2
1-1
Stumptown Athletic FC 4 +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 1 [BRA D1-4]ฟอร์ตาเลซ่า 3-1
1-0
เซาเปาโล[BRA D1-15] +0
-0.25
+0
FT 07:30 2 [BRA D1-3]ฟลาเมงโก 2-0
0-0
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[BRA D1-18] 5 -1.25
-1
-1.25
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:30 3 [(a)-3]ซีดี อากีลา 1-0
1-0
CD Platense Municipal Zacatecoluca[(a)-5] 3 -1
-0.75
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:30 4 1 Florida de Clucellas 0-3
0-1
Sportivo Norte 1 2 +0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:35 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ 4-0
3-0
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 -0.75
-0.5
คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก (CONCACAF Champions League)
FT 08:00 4 [MLS-5]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-2
0-0
คลับ อเมริกา[MEX D1(a)-1] 3 -0.25
+0
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 2 [9]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0-0
0-0
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[4] 2 +0
-0.25
+0
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 2 [(a)-11]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0-1
0-0
Once Municipal[(a)-4] 4 -0.25
+0
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 [(a)-10]CD Victoria 2-0
1-0
พลาเทนเซ่[(a)-9] +0.25
+1

+0
FT 08:00 2 [(a)-8]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 1-1
1-0
เรอัล ซีดี เอสปานา[(a)-4] 3 +0
+0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:00 2 1 [COL D1(c)-15]เดปอร์ติโว กาลี 1-0
1-0
อเมริกา เด กาลี[COL D1(c)-7] 1 2 -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:05 2 [13]Austin FC 1-2
0-0
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] 2 +0
+0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 บาหลี ยูไนเต็ด
พีเอสไอเอส เซมารัง -
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:00 5 1 [5]พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-2
0-0
โคโลราโด ราปิดส์[3] 3 +0
-0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:00 3 [25]Oakland Roots(N) 3-1
2-1
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[16] 2 -0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 3 [(a)-11]ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-2
1-0
Monterrey B[(a)-10] 4 -0.75
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:30 3 [11]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3-4
1-1
รีล ซอลต์ เลค[7] 5 -0.5
-0.25
FT 09:30 1 [4]แอลเอ กาแลกซี่ 1-1
0-1
ฮุสตัน ไดนาโม[12] 5 -1
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 1 [2]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 4-1
3-1
ลาส เวกัส ไลท์[28] 2 -2.25
-2
-2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 10:10 2 [MEX D1(a)-3]คลับ เลออน(N) 2-0
1-0
พูมาส ยูนัม[MEX D1(a)-17] 1 2 -0.5
-1
-0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 [1]เปอร์ซิบ บันดุง
เปอซิปูร่า จายาปูร่า[17] -
China National Games – Men’s Football (China National Games – Men’s Football)
FT 15:00 Sichuan U20(N) 1-1
0-0
Zhejiang U20 -
FT 15:00 Liao Ning U20(N) 1-0
0-0
Beijing U20 -
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football)
FT 15:00 Shanxi (w) 0-1
0-1
Olympic women (W) -
FT 15:00 ชานตง(ญ)(N) 2-0
2-0
Beijing (w) -
korea womens league (korea womens league)
Postp 15:00 [5]ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] -
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 Khovd Western 5-1
2-0
Khan-Uul 4 -3.25
Zambia League Women (Zambia League Women)
Pend 15:00 Nkwazi Queens (W)
Mufulira Wanderers (W) -0.75
-1
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 1 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) 0-1
0-0
เจียงซี เหลียนเชง[B-5] 2 -0.5
+0
+0.25
korea womens league (korea womens league)
Postp 16:00 [8]ชางยอง (ญ)
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] -
Postp 16:00 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)
คยองจู เอฟซี (ญ)[2] -
Postp 16:00 [4]ฮวาชอน (ญ)
โซล อเมโซเนส (ญ)[3] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [16]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-5
1-3
Rukh Vynnyky U21[3] -
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 16:00 [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-3
1-1
มาคฮ์ทาเรล[3] +2
+2.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 16:00 สโลวะเกีย (ญ) ยู19
เบลารุส (ญ) ยู19 -
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 16:00 1 อารยัน 1-1
0-1
George Telegraph FC +0
FT 16:00 2 Tollygunje Agragami 1-0
1-0
Kidderpore SC +0
Pend 16:00 Peerless SC
Calcutta Customs -0.75
-1.5
India Durand Cup (India Durand Cup)
FT 16:30 3 1 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 1-0
0-0
ไฮเดอราบัด -0.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 1 Gelephu 1-1
1-0
Paro Rinpung FC 2 +0.25
+0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 17:30 2 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-0
1-0
Logan Lightning U23 1 -1
-0.75
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 17:30 4 Stirling Macedonia 1-2
0-1
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 5 -1
-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:00 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 3-2
1-1
สวีเดน(ญ) ยู19 -
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:00 2 Hunters FC 1-2
0-1
Khad FC 2 +0
-0.5
China National Games – Men’s Football (China National Games – Men’s Football)
FT 18:30 shanxi U20 1-1
1-1
shanghai U20 -
FT 18:30 hubei U20(N) 1-1
1-0
xinjiang U20 -
อาร์เมเนีย คัพ (Armenia cup)
FT 18:30 [ARM D2-3]เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1-2
1-1
อารารัต[ARM D1-1] -
China National Games – Women’s Football (China National Games – Women’s Football)
FT 18:30 Jiangsu (w)(N) 1-0
0-0
Liaoning (w) -
FT 18:30 เซี่ยงไฮ้(ญ)(N) 1-0
0-0
เสฉวน(ญ) -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย(N) 3-1
1-1
ซูโจว ดองวู[C-5] 1 -1.5
-1.75
-1.5
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 19:00 3 [SLO D2-2]เอ็นดี กอริก้า 0-2
0-2
ASK Bravo Publikum[SLO D1-2] 1 1 +0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 19:00 1 อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) 3-0
1-0
ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) 1 -1
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 19:30 [6]แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 4-0
3-0
ซามเตรเดีย[10] 2 -0.75
-0.5
-0.75
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 19:30 1 เวสเทิร์น ไนท์ส(N) 2-3
2-0
Quinns FC 2 -0.25
-0.5
italy c super cup (italy c super cup)
FT 20:00 1 [ITA C1B-16]เตราโม่ 1-0
0-0
โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.[ITA C1B-1] 1 +0
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 1 Shabab Althahrea 5-2
3-1
Shabab Al-Amaari 2 -0.25
+0
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 20:00 1 โมลเด้ (ยู 19) 4-0
3-0
แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) 3 -1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 4 1 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2-2
2-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2 +0
FT 20:00 5 1 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 0-3
0-2
CS Dock Sud Reserves 1 3 +0.75
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 5 [4]อัมคาร์ เพิร์ม 1-0
0-0
เอฟซี โนโวซีบีสค์[5] 3 -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:45 โปรตุเกส (ญ) ยู19 0-2
0-1
เดนมาร์ก (ญ) ยู19 +0.75
+1
+0.75
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 20:50 1 [7]กาตาร์ เอสซี 1-3
1-0
อัล ซาดด์[2] 3 +1
+1.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 21:00 3 1 [13]เคซิโอเรนกูคู(N) 0-3
0-3
โบลูสปอร์[18] 2 -0.5
-0.25
สโลวีเนีย คัพ (สโลวีเนีย คัพ)
FT 21:00 [SLO D1-8]เอ็นเค อลูมินิจ 1-2
1-2
เอฟซี โคเปอร์[SLO D1-1] 3 +0.5
+0.75
+0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 21:00 1 [8]โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2-0
0-0
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน[12] 3 -1.25
-1
-1.25
FT 21:00 1 [5]นาซาฟ การ์ชิ 2-1
2-0
คิซิลคัม ซารัชโชน[6] 2 -1
FT 21:00 2 [2]ซอกเดียน่า จิซาค 0-0
0-0
บุนยอดกอร์[4] 4 -0.25
-0.5
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 2-1
0-0
ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 1 +0
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 21:00 [1]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1-1
0-0
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[6] 4 -0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 21:00 4 1 [10]KF Ulpiana 0-1
0-0
KF Drenica Skenderaj[4] 2 +0.5
FT 21:00 3 [9]พริสตีนา 1-1
0-0
Gjilani[6] 1 4 -0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 21:00 2 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 0-2
0-0
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 1 -0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:30 1 [3]บัซคา โทโพลา 1-2
0-1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค[4] 2 -1.25
-1.75
-1.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 21:30 2 [14]โคแคลิสปอร์ 3-1
3-0
บาลิเคซิสปอร์[19] -0.75
-1
-0.75
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 21:30 [8]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-2
0-1
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[10] -0.5

-1.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 21:30 3 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-0
0-0
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-9] 2 +0
-0.5
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 21:45 1 [12]อัล ด๊าฟร่า 1-2
0-1
บานนี่ ยาส[11] 3 +1
+0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 La Cantera FC 7-2
3-0
Mango Biche Juventus 2 -1.75
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 [11]อัล อคาบา เอสซี 1-0
0-0
อัล บากา[12] 2 -1.5
-1.75
-1.5
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:00 [1]ดินาโม บาตูมี(N) 7-3
1-0
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี[5] -0.75
-1.25
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 22:00 Solomon Islands Soccer(N) 0-7
0-3
โปรตุเกส (ฟุตซอล) +8.5
+9
+8.5
FT 22:00 Panama Futsal(N) 2-3
2-2
เวียดนาม (ฟุตซอล) +0.5
+0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 [18]ซานหลุยส์(ยู20) 3-0
0-0
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)[2] +0
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 1 [52]แคเมอรูน (ญ)(N) 0-1
0-0
โมร็อกโก (ญ)[81] 2 -0.75
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 2 Argentino Merlo Reserves 2-0
0-0
General Lamadrid Reserves 3 -0.5
FT 22:00 Ferrocarril Midland Reserves 0-2
0-1
Excursionistas Reserves 3 +0.25
Norway Youth Cup (Norway Youth Cup)
FT 22:00 2 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 1-1
0-1
โรเซนบอร์ก (ยู 19) 4 +0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 22:00 OTA FC
Juventus FC Bogota B +0
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 22:30 4 [6]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1-1
0-1
มานาม่า คลับ[1] 3 +0.25
+0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:30 1 1 [9]ซีดี เมกาเลนซ์ 3-0
0-0
เปอร์โต มอนต์[4] 1 3 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 3 โครสแนส เอฟเอฟ 5-2
1-0
KaIK TePa 3 -0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:30 4 Leandro N. Alem Reserves 2-1
1-1
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 2 -1.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 4 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 2-1
1-1
CD Coopsol 2 -0.5
-1
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:35 1 [12]อัล บาเดน 0-0
0-0
อัล ทาย[16] 4 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 เยอรมนี(ญ) ยู16(N) 5-1
2-0
นอร์เวย์(ญ) ยู16 -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 1 [15]จีเคเอส คาโตวีตเซ 2-4
1-1
อาร์ก้า กดิเนีย[10] 1 +0.25
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:59 3 1 ซแบ๊บ อัลคาลิล 1-0
1-0
ฮิลาล อัล คูดส์ 2 -1
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 22:59 2 [4]เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2-1
0-0
เอฟซี เทลาวี[7] 3 -1.25
-1
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:59 [12]นอร์เวย์(ญ) 10-0
3-0
อาร์เมเนีย( (ญ)[128] 2 -6.25
-7
FT 22:59 2 [69]ตุรกี (ญ) 1-1
1-0
โปรตุเกส(ญ)[30] 1 +2
+1.75
FT 22:59 [15]เดนมาร์ก(ญ) 7-0
3-0
มอลตา(ญ)[93] 2 -7
-6.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 มอนเตเนโกร (ยู 16) 1-0
1-0
สโลวาเกีย (ยู 16) -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 4 [8]เจบีเค เพียตาร์ซาริ 2-0
1-0
นาร์เปส คราฟท์[10] 1 -0.5
-0.25
-0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:59 2 1 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 0-3
0-2
เบรัสเตกี(สำรอง) 3 -0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 22:59 6 Dahl vickreni Ma GREE U19 0-0
0-0
ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 1 +0.5
+0.25
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup)
FT 22:59 1 Diambars 0-0
0-0
Demba Diop 2 -1.25
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 23:30 1 [11]อัล ชามาล 2-3
2-1
อัล ไซลีย่า[10] 2 +0.5
+0.75
+0.5
FT 23:30 2 [4]อัล อราบี 1-2
0-0
อัล-ดูฮาอิล[1] 1 +0.75
+1
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
23:30 นอร์สแตน (ยู 19)
ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) -
23:30 Lyn Oslo U19
ออฟซอล (ยู 19) -
23:30 สคีด ออสโล (ยู 19)
Kjelsas U19 -1
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 23:45 1 [SER D1-2]เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2-1
0-0
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-6] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 23:45 5 [AUT D1-4]ราปิด เวียนนา 0-1
0-0
ราซิ่ง เกงค์[BEL D1-5] 2 +0
-0.25
+0.25
FT 23:45 1 [TUR D1-5]กาลาตาซาราย 1-0
0-0
ลาซิโอ[ITA D1-7] 3 +0.25
+0.5
+0.25
FT 23:45 1 [CRO D1-1]ดินาโม ซาเกร็บ 0-2
0-1
เวสต์แฮมยูไนเต็ด[ENG PR-8] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 23:45 3 1 [RUS PR-3]โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1
0-0
โอลิมปิก มาร์กเซย[FRA D1-4] 2 +0
+0.5
FT 23:45 4 [SPA D1-9]เรอัล เบติส 4-3
2-2
เซลติก[SCO PR-5] 2 -0.75
-1
FT 23:45 1 [DEN SASL-2]มิดทิลแลนด์ 1-1
1-1
โดโกเรต์ส รัซกราด[BUL D1-1] 3 -0.5
-0.75
FT 23:45 1 [GER D1-6]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2-1
1-1
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[HUN D1-3] -1.75
-1.5
-2
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 23:45 1 [AZE D1-1]คาราบัค 0-0
0-0
บาเซิ่ล[SUI Sl-2] 3 +0
+0.25
+0
FT 23:45 1 [EST D1-2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1
0-0
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-15] 1 +1
+1.75
+1.5
FT 23:45 2 [SVK D1-1]สโลวาน บราติสลาวา 1-3
1-2
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-1] 2 +0.5
+0.75
FT 23:45 2 เอฟซี ลินคอล์น 0-2
0-1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1 +1.75
FT 23:45 1 [SLO D1-5]เอ็นเค มูรา 05 0-2
0-1
วิเทสส์ อาร์นเฮม[HOL D1-9] +0.75
+0.5
FT 23:45 1 [FIN D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-2
0-1
แอลเอเอสเค ลินซ์[AUT D1-11] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 23:45 1 [FRA D1-11]แรนส์ 2-2
1-1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-7] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 23:45 3 [CZE D1-3]สลาเวีย ปราก 3-1
1-0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-8] 1 3 -0.25
+0
+0.25

ผลฟุตบอลวัน 17 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 [KUW D1-5]อัล คูเวต เอสซี 2-0
0-0
ไคตัน[KUW D1-9] 3 -2
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 [2]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-0
0-0
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[7] 1 -0.5
-0.75
-0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 2 [17]อิสตันบูลสปอร์ 0-1
0-1
อันคารากูคู[6] 3 -0.5
+0.25
+0
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 00:00 2 [8]อัล นาเซอร์ ดูไบ 3-0
1-0
กอร์ ฟัคเค่น[10] -1
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Georgia Primera Division)
FT 00:00 2 [8]ตอร์ปิโด คาตูซี่ 2-1
1-0
เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ[9] 2 -0.25
-0.5
FT 00:00 1 [2]ดินาโม ทบิลิซี 0-0
0-0
ดีลา กอริ[3] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 00:00 บราซิล(ฟุตซอล)(N) 4-0
0-0
สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) -4
FT 00:00 ไทย(ฟุตซอล)(N) 1-1
0-1
โมร็อคโค (ฟุตซอล) +0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 00:00 2 [12]โคเบรลัว 2-1
1-1
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้[15] 2 -0.25
-0.5
-0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:00 1 แอลเบเนีย(ญ) 1-1
1-0
โคโซโว (ญ) +0
FT 00:00 [95]หมู่เกาะแฟโร(ญ) 0-10
0-3
สเปน(ญ)[10] 1 -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 3-2
0-1
วินด์ยาร์ต 1 1 +0.25
+1
FT 00:00 1 พอร์ส เกรนแลนด์ 5-0
2-0
Fredrikstad B 1 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 พีพี 70 3-2
2-1
Ikaalisten Urheilijat 5 -1.25
-1.5
FT 00:00 2 1 ทิคก้า 1-2
1-1
อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1 +0.5
FT 00:00 NJS II 4-1
2-1
พอนนี่สตาร์เกท 1 +1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 2 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 1-0
0-0
ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 2 +0.25
FT 00:00 1 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 0-1
0-1
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 4 -0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
Postp 00:00 VfB Bodenheim
TSG 1846 Bretzenheim -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 00:00 2 KR KV U19 6-2
1-1
Breidablik Augnablik Smari U19 1 -1.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 00:00 3 Atletico Marte Reserves 1-1
0-1
CD Luis Angel Firpo Reserves 4 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 1 อัตเลตีโก เมลมิ 1-1
0-0
แอตแลนติส 2 +1
+1.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:15 2 ลูจัน (สำรอง) 2-0
2-0
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 2 -0.75
-1
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:30 3 1 [11]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2-1
1-0
อัล-ไฟฮา[2] 2 -0.25
-0.5
-0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 1 [3]อัลซอลส์ 0-1
0-1
อัล วีห์ดัต[1] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 00:30 1 ไวกิงเกอร์(ยู 19) 0-0
0-0
Valur KH Hlidarendi U19 3 -1.75
FT 00:50 1 1 Keflavik U19 5-3
2-3
IR LettirU19 1 -1.25
-1.5
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 01:00 2 [9]อัล ฮัดด์ 1-2
0-1
อัล นาจม่า[5] 2 -0.75
-0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 1 อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) 0-4
0-1
มาริเลีย(เยาวชน) +2.25
FT 01:00 4 Sao Jose AP (Youth) 0-0
0-0
อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 1 -0.25
FT 01:00 3 1 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 2-0
0-0
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 5 +0
-0.25
FT 01:00 2 ออสโต้(เยาวชน) 3-1
3-1
โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 3 +0
FT 01:00 2 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 2-1
2-0
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1 2 +0
FT 01:00 3 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 2-1
1-1
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1 -0.75
-0.5
FT 01:00 3 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 2-0
2-0
อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 1 +0
-0.25
FT 01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 2-0
1-0
อะติบายา (เยาวชน) 1 -0.25
-0.5
FT 01:00 4 Monte Azul SP (Youth) 2-3
1-3
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2 +1.75
FT 01:00 2 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 3-2
1-0
บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 2 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 2-3
1-1
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) -0.25
+0
FT 01:00 3 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 2-1
1-0
Amparo U20 2 -1
-1.25
FT 01:00 1 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) 0-3
0-0
Itapirense Youth 4 +0
FT 01:00 1 Independente FC Limeira Youth 0-2
0-1
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 4 +2.25
+1.75
+2
FT 01:00 4 1 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 1-3
1-2
ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1 +0.5
+0.25
FT 01:00 2 AA Flamengo Guarulhos U20 0-4
0-2
พัลไมรัส (เยาวชน) 4 +1.25
+1
FT 01:00 3 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 2-2
0-1
Corinthians Paulista SP U20 4 +1.25
FT 01:00 3 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 3-2
1-1
จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 1 -0.75
-1
FT 01:00 2 วีโล คลับ (เยาวชน) 0-2
0-2
อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 3 -0.25
FT 01:00 2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 2-0
1-0
GD Saocarlense Youth 2 -1.5
-2
FT 01:00 4 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 2-2
2-0
Ibrachina Youth 3 +0
+0.5
+0.25
FT 01:00 3 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 3-0
1-0
อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 2 -0.25
FT 01:00 3 CA Taquaritinga SP U20 0-1
0-1
Vocem SP Youth +1
+0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Postp 01:00 San Martin Burzaco Reserves
CA Atlas Reserves -
FT 01:00 3 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 5-0
1-0
ลอส อันเดส(สำรอง) 2 -0.25
Pend 01:00 ซาคาชิสปาส(สำรอง)
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) +0.75
Pend 01:00 Argentino Quilmes Reserves
CA Colegiales Reserves -0.25
+0
Pend 01:00 CA Claypole Reserves
เรอัลพิลาร์(สำรอง) -
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 4 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 1-0
0-0
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 1 3 -1
-1.25
FT 01:00 3 Bragantino PA U23 1-4
1-0
อาไว เอฟซี(ยู 23) 3 -0.5
-0.25
FT 01:00 2 Fortaleza U23 2-1
1-1
อีซี บาเฮีย(ยู 23) 3 -0.5
-0.75
FT 01:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 2-0
0-0
ซิเอร่า (ยู 23) 1 3 -0.25
+0
-0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 5 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3-2
2-1
โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 4 -0.5
FT 01:00 4 bis SC U20 2-1
1-1
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1 +1.75
+2
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 2 ไอเอ คาริ (ยู 19) 3-2
0-1
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 3 +0.5
FT 01:00 5 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 3-3
3-0
เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) -0.75
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:00 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) 0-5
0-2
ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) +4.5


+1.75

+3.25
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 1 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 0-2
0-0
ซานโตส เอฟซี ลิมา 3 -1
-0.75
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 01:00 1 General VelAsquez 0-1
0-0
ดี.คอนเซ็ป 3 -0.25
Brazil Copa Rio (Brazil Copa Rio)
FT 01:00 1 เรเซนเด้ อาร์เจ 0-1
0-1
Perolas Negras 1 5 +0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:15 2 Brumunddal U19 0-5
0-2
Drobak/Frogn U19 +1.25

+2.25
FT 01:15 3 Skjetten U19 2-2
2-1
รัวฟอสส์(ยู 19) 1 -0.5
-0.75
FT 01:15 2 อัสเคอร์(ยู19) 4-0
1-0
โลเรนสโคก (ยู 19) 1 4 -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:15 3 1 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 0-1
0-0
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 4 +0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:15 7 บาเฮีย (เยาวชน) 4-2
2-2
วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 3 -0.25
-0.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:20 2 Slotur U19 2-4
0-3
Njardvik Grindavik GG U19 5 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:30 Flugoiania U23
Inhumas U23 +1.25
FT 01:30 1 Tupan MA 3-0
0-0
Expressinho MA 2 -0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 2 [7]จีเคเอส ทิคี 1-0
0-0
โครบริ โกลกูฟว์[9] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:30 2 [14]เคเอส พอลโควิค 2-2
0-0
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์[18] 2 -0.5
-1
-0.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Pend 01:45 Moss U19
ฟอลโล่ (ยู 19) -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Pend 01:45 อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี
Dunboyne AFC -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:45 5 Oeirense 2-0
0-0
อีซี ทีโมน 4 -0.25

-2
-1.5
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 2 [HOL D1-1]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2-2
1-2
เรอัล โซเซียดาด[SPA D1-4] 5 +0
-0.25
FT 02:00 5 1 [ENG PR-9]เลสเตอร์ ซิตี้ 2-2
1-0
นาโปลี[ITA D1-3] 2 -0.25
+0
FT 02:00 2 [GRE D1-9]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2-1
0-0
รอแยล อันท์เวิร์พ[BEL D1-12] 1 4 -0.75
-1.25
FT 02:00 3 [SCO PR-1]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-2
0-1
โอลิมปิก ลียง[FRA D1-7] 2 +0
+0.25
FT 02:00 2 [GER D1-15]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-1
1-1
เฟเนร์บาห์เช่[TUR D1-3] 4 -0.75
-1
FT 02:00 2 [DEN SASL-8]บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-0
0-0
สปาร์ตาปราก[CZE D1-2] 2 +0
+0.25
+0
FT 02:00 1 [FRA D1-16]โมนาโก 1-0
0-0
สตวร์มกราซ[AUT D1-2] 2 -1.25
-1.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:00 2 [3]ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-1
1-1
เฟอร์นันเดซ ไวเอิล[14] 3 -0.25
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 02:00 3 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-2
0-0
วิลล่า เทเรซ่า 1 -0.75
-0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 02:00 1 [NOR D1-2]โบโด กลิมท์ 3-1
0-0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[UKR D1-7] 3 -0.5
-0.75
FT 02:00 [ITA D1-1]เอเอส โรม่า 5-1
2-1
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[BUL D1-6] 1 3 -1.5
-2
FT 02:00 2 [CYP D1-10]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-2
0-1
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-1] 3 +0.25
+0.5
FT 02:00 1 [DEN SASL-4]แรนเดอร์ส 2-2
1-2
อาแซด อัลค์มาร์[HOL D1-15] 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 02:00 3 [CZE D1-11]เบามิต ยาโบลเนค 1-0
0-0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์[ROM D1-1] 1 1 +0
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 2 1 Caicara EC 4-1
0-1
ปีเอาอี 4 +1.5
+1.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 ฮัวการ์ (ยู 19) 0-5
0-1
Afturelding Hviti U19 +1.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 02:10 1 CD Fair Play 1-0
0-0
Club Deportivo Inter 1 3 -0.5
-0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 02:15 2 [18]อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2-2
1-0
Estrela da Amadora[13] 6 -0.5
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 4 [E-1]คาราคาส เอฟซี 5-2
3-2
ลาล่าเอฟซี[E-7] 5 -1.5
-1.75
Chile Tercera (Chile Tercera)
FT 03:00 1 ProvincialTalagante 2-2
1-1
CD Municipal Mejillones 1 -1.25
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 3 Los Chankas(N) 3-1
2-0
แอทเลติโก้ กรัว 4 +0.25
+0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 04:00 2 [16]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 2-3
1-2
แรนเจอร์ส ทัลค่า[8] 3 +0.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 04:00 1 1 ก๋วยลีน่า 2-1
1-0
Clube Oriental 1 2 -2.5
-2.75
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 04:00 6 Jocoro FC Reserves 0-0
0-0
Municipal Limeno Reserves 2 3 +0.5
+0.75
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
FT 04:00 4 AD Isidro Metapan Reserves 2-2
0-1
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 4 -0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 04:30 3 โรชา เอฟซี 1-2
0-0
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 2 +0.5
+1
+0.75
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:30 FC Alvarado 1-1
0-0
Yoro FC 2 -0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 3 [4]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-1
0-1
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[10] 2 -0.5
+0
-0.25
FT 05:00 2 [13]ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1-1
1-1
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[9] 5 -0.5
-0.75
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 05:00 3 [(a)-3]ซีดี โมตากัว 2-1
1-1
ซีดี วิด้า[(a)-1] 1 1 -0.25
-0.75
-0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 05:00 3 [6]ซาน มาร์คอส 4-0
1-0
ซานติเอโก มอร์นิ่ง[5] 4 +0.25
+0
+0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 3 1 [(a)-9]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 1-2
1-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[(a)-16] 3 -0.5
-0.75
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:15 [E-2]โมนาคัส เอสซี 2-1
1-0
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[E-6] +0.5
+0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 05:30 4 [COL D1(c)-3]ดิปอร์เทส โตลิม่า 2-0
0-0
ลา อีคูดัด[COL D1(c)-14] 5 -0.75
-1.25
-1
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 05:30 3 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 5-0
2-0
Uniao Harmonia FC 2 -3.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 06:00 3 [(a)-2]ซานโตส เด กัวปิเลส 2-2
0-0
กัวดาลูเป เอฟซี[(a)-8] 1 2 -0.5
-0.25
FT 06:00 3 [(a)-7]เฮเรดิอาโน 3-0
2-0
สปอร์ติง ซาน โฮเซ่[(a)-1] -0.5
-0.75
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน