ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 16 กันยายน 2564ผลบอล 15 กันยายน 2564ผลบอล 14 กันยายน 2564ผลบอล 13 กันยายน 2564ผลบอล 12 กันยายน 2564ผลบอล 11 กันยายน 2564ผลบอล 10 กันยายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 14 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 06:30 | 1 [(a)-7]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ |
0-0
0-0 |
นาซิอองนาล โปโตซี[(a)-9] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 06:30 | 1 [PAR D2-15]สปอตติโว อิเทโน่ |
1-1
1-0 |
Mariscal Estigarribia 2 | -1.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:00 | 1 [23]กิมนาเซีย ลา พลาต้า |
0-0
0-0 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[10] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:00 | 2 คลับ ลีออน (ญ) |
0-0
0-0 |
พูมาส ยูนัม (ญ) 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 2 [(c)-4]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า |
1-3
1-3 |
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[(c)-1] 3 | +0 | |
concacaf women under-20 (concacaf women under-20) | |||||
FT 07:00 | Bahamas U20 (W)(N) |
0-2
0-1 |
หมู่เกาะเคย์แมน(ญ) ยู 20 | - | |
FT 07:00 | Curacao U20(w) |
5-2
5-0 |
เซนต์ลูเซีย ( ญ ) ยู 20 | - | |
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B) | |||||
FT 07:00 | 4 ซีเอ ตรินิแดด |
1-3
1-1 |
Penarol de San Juan Reserves 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 07:10 | 5 1 [A-6]คิลเมส |
2-1
1-0 |
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[A-2] 6 | +0.25 ▲+0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:30 | 1 Andes Talleres (W) |
1-1
0-1 |
Independiente Rivadavia (W) | +0.25 ▲+0.5 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 07:45 | 2 1 CA Boca Juniors Tocoa |
3-1
2-0 |
Social Sol 1 1 | +0.25 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:00 | 2 [(c)-18]แอตเลติโก้ ฮิวล่า |
1-2
1-1 |
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(c)-4] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico) | |||||
FT 09:00 | 3 [(a)-13]ปาชูก้า |
1-2
1-1 |
โตลูก้า[(a)-3] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 12:00 | Selenge Press |
3-1
2-0 |
UB Mazaalainuud | -3.75 ▼▼-3.25 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:00 | [A-2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) |
2-2
0-0 |
Qingdao Zhongchuang Hengtai[C-3] 3 | -0.25 | |
FT 14:00 | [C-1]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) |
1-1
0-0 |
ชานซี เมโทรโพลิส[A-1] | -0.5 ▼▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 14:30 | 5 1 [WA-9]เอฟเค ชิต้า |
1-1
1-1 |
Kairat Moskva[WA-3] 1 6 | -0.25 ▼+0 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 15:00 | 2 เอิร์ซิม |
1-2
1-0 |
BCH Lions 1 | -2.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 15:30 | คาปาลาบา บูลด็อก |
3-1
2-1 |
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 15:30 | 4 [CA-9]SKA Khabarovsk II |
3-2
1-0 |
คิมกี้(สำรอง)[CA-4] 1 3 | +0 | |
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 15:45 | 2 [8]กูชิง เอฟเค(N) |
2-0
1-0 |
FAM-MSN Project Squad[11] | -1.75 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 16:00 | [JPN D1-4]นาโกย่า แกรมปัส เอต |
4-2
1-2 |
แดกู เอฟซี[KOR D1-4] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2) | |||||
FT 16:00 | 2 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) |
7-0
5-0 |
Okzhetpes Kokshetau Reserves 1 | -2.75 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 16:30 | 1 [G2]เซบีย่า (ยู 19) |
2-0
2-0 |
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)[G4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup) | |||||
FT 16:30 | 4 [AUS QSL-1]เพนินซูล่า เพาเวอร์(N) |
0-3
0-2 |
บริสแบน โรว์[AUS D1-4] 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 16:30 | 1 [U-8]ไดนาโม บรานัวล์ |
0-0
0-0 |
Torpedo Miass[U-13] 3 | -1 | |
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League) | |||||
FT 16:30 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) |
2-2
1-1 |
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | +0.5 ▲+0.75 |
|
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2) | |||||
FT 17:00 | 1 [8]วี-วาเรน นากาซากิ |
5-1
3-0 |
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[7] | +0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | [15]รีโนฟา ยามากูชิ |
4-1
1-0 |
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[19] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 17:00 | 4 [5]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี |
0-0
0-0 |
อดิไลเด้ โอลิมปิค[7] 1 | -0.75 ▼▼▼+0 ▲-0.25 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 17:00 | 1 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี |
3-2
1-0 |
พาโรยูไนเต็ด 1 | +0.5 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | [1]พสุนธรา คิงส์ |
3-0
0-0 |
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ[4] | -1.75 | |
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2) | |||||
FT 17:00 | Northern Demons |
0-2
0-1 |
Gawler Eagles | +0.25 | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 18:00 | 3 [KOR D1-1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี |
0-0
0-0 |
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[JPN D1-1] 1 | +0 ▲-0.25 ▼▼+0.25 |
|
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก) | |||||
FT 18:00 | 1 [2]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า |
2-1
1-0 |
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[4] | -0.5 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 18:00 | 2 [7]ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) |
1-1
1-0 |
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)[10] | +0.25 ▼+0 |
|
denmark reserves league (denmark reserves league) | |||||
FT 18:00 | 1 [D-1]วีบรอก(สำรอง) |
4-1
1-1 |
อัลบอร์กบีเค (สำรอง)[D-4] 1 1 | -0.75 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 3 [CA-11]เอฟเค โคลอมนา |
2-2
0-2 |
โรดิน่ามอสควา[CA-1] 2 | +2 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 18:00 | 1 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) |
5-0
1-0 |
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 1 | -2.25 ▲-2.5 ▼-2.25 |
|
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League) | |||||
FT 18:00 | 1 เดเรนเอฟซี |
3-0
0-0 |
อูลานบาตอร์ซิตี้ 2 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League) | |||||
FT 18:15 | 1 [9]โคแคน |
2-2
2-1 |
มาเชล มูบาเร็ค[11] 1 | -0.75 ▼▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 19:00 | [7]อลาชเคิร์ท บี |
1-1
0-0 |
Urartu II[5] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 19:00 | 2 [H1]เชลซีเอฟซี (ยู 19) |
3-1
0-1 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19)[H4] 1 2 | -1 ▲▲▲-1.75 ▼-1.5 |
|
FT 19:00 | 1 [F4]ยัง บอยส์(ยู 19) |
0-1
0-1 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)[F1] 3 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 19:00 | 4 [FRA U19A-1]ลีลล์(ยู 19) |
2-0
1-0 |
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)[GER U19N-8] 1 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
England Reserves Cup (England Reserves Cup) | |||||
FT 19:00 | 2 Accrington Stanley Reserves |
3-3
0-2 |
Bolton (R) | +0.25 | |
FT 19:00 | 1 คาร์ไลส์(สำรอง) |
2-1
0-0 |
ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 19:00 | 2 1 [CA-8]FK Znamya Noginsk |
0-1
0-0 |
ซาเทิร์นมอสโก[CA-5] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 1 [WA-1]FC Tver |
0-0
0-0 |
Dinamo Saint Petersburg[WA-5] 1 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 19:00 | [WA-10]Baltika-BFU Kaliningrad |
1-2
1-1 |
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[WA-8] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 19:00 | 3 1 [CB-6]อาร์เซน่อล ตูล่า 2 |
1-0
1-0 |
เซนิต เปนซา[CB-9] 5 | -1 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 19:30 | 3 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล |
0-3
0-2 |
MS Tirat HaCarmel 2 | +1.5 | |
FT 19:30 | 2 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ |
1-2
0-0 |
ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 19:30 | 3 ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า |
2-2
0-1 |
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 1 | -1.5 | |
FT 19:30 | 3 Hapoel MS Ortodox Jaffa |
1-1
1-0 |
Hapoel Kalansua 3 | -0.25 | |
FT 19:30 | Beitar Gan Yavne |
1-6
0-3 |
Ashdod City FC | -1.25 | |
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2) | |||||
FT 19:30 | 1 [6]BKMA II |
0-1
0-0 |
อรารัต-อาร์เมเนียบี[3] | +0.75 ▲+1 |
|
Iraq Cup (Iraq Cup) | |||||
FT 19:30 | 2 Haifa SC |
2-0
1-0 |
Al Mahmoudiyah SC 2 | -0.5 | |
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 19:30 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า |
0-0
0-0 |
FK Qabala II | - | |
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 20:00 | 1 Jabal Al Mukaber |
3-1
2-0 |
มาคาส ทุลคาล์ม 4 | -0.25 | |
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga) | |||||
FT 20:00 | 2 [9]เอฟเค สเกนดิจา 79 |
0-0
0-0 |
เอฟเค ชคูปิ[5] 3 | -0.25 | |
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ) | |||||
FT 20:00 | ARF Ocnita |
0-4
0-2 |
โดรเชีย | - | |
FT 20:00 | Maiak Chirsova |
2-4
0-0 |
เอฟซี คาฮูล-2005 | - | |
FT 20:00 | [MOL D2-10]เรอัล ซัคเซส |
1-8
0-5 |
Olimp Comrat[MOL D2-7] | - | |
FT 20:00 | ซาซาน กากาอูซ เยริ |
2-2
1-1 |
Sporting Trestieni | - | |
FT 20:00 | [MOL D2-1]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา |
0-0
0-0 |
ดาเซีย-บุยอูคานี[MOL D2-4] | - | |
FT 20:00 | FC Olimpia MOL |
1-3
0-3 |
เอฟซี ซิงเกเรย์ | - | |
FT 20:00 | Cruse |
1-4
1-1 |
FCM Ungheni | - | |
FT 20:00 | ซีเอฟ โซโรคา |
0-1
0-0 |
วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | - | |
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 20:00 | 2 1 บราม่า |
0-2
0-0 |
Moghayer Al Sarhan 1 3 | +0 | |
FT 20:00 | 4 อัล คาร์เมล |
1-1
0-1 |
อัล อาห์ลี 3 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 20:00 | 2 [E4]ดินาโม เคียฟ (ยู 19) |
4-0
1-0 |
เบนฟิก้า(ยู 19)[E3] 2 | +1 ▼+0.75 ▲+1 |
|
FT 20:00 | 4 [H3]มัลโม(ยู19) |
2-2
1-2 |
ยูเวนตุส(ยู 19)[H2] 2 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 5 [U-9]เออทิช 1946ออมส์ |
3-1
2-0 |
FK Spartak Tuymazy[U-7] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 20:00 | [CA-7]คแวนท์ ออบนินส์ค |
1-3
1-2 |
Peresvet Podolsk[CA-6] | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 20:00 | 1 1 [WB-10]เชอตาโนโว มอสโก(N) |
1-2
0-1 |
ชินนิค ยาโรสลาฟ[WB-1] 3 | +1.75 ▲+2 |
|
FT 20:00 | 3 [CB-4]ซัลยุต |
3-0
1-0 |
Dinamo Vladivostok[CB-3] 2 | +0 | |
FT 20:00 | 3 [WA-4]เอฟเค เลนินกราเดทส์ |
2-0
1-0 |
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[WA-6] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 20:00 | 3 [WB-6]Khimik Dzerzhinsk |
2-1
2-0 |
ซนามย่า ทรูด้า[WB-8] 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 3 [WB-5]Olimp-Dolgiye Prudy-2 |
1-1
0-0 |
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-3] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 4 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) |
0-0
0-0 |
โคลอน (สำรอง) 2 | +0.25 | |
FT 20:00 | 1 1 แบนฟิลด์(สำรอง) |
1-3
1-0 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2 | +0 ▲-0.25 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 20:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 |
1-2
0-1 |
ซาบาห์ 2 | - | |
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 20:30 | 2 [8]บันไดมาสปอร์ |
1-2
0-1 |
อียูบสปอร์[4] 1 | -0.25 ▼▼+0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 20:30 | 3 [2]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) |
2-0
1-0 |
บรอนด์บี้ (ยู 19)[3] 1 3 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:30 | 2 [CB-10]เอฟเค การูก้า |
2-1
1-1 |
FK Fakel Voronezh Youth[CB-11] 3 | -1.25 | |
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 เนฮาจ |
3-7
3-2 |
เฮชเอ็นเคกอริก้า 2 | +2.25 ▲▲+2.75 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 21:00 | 1 Slovan Sabinov |
0-4
0-2 |
ซีมปิน ไมชาโลวี | +3 ▲+3.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 21:00 | [ISR D3N-13]ฮาโปเอล คัวแคบ |
3-1
1-0 |
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[ISR D3N-16] 2 | -0.75 | |
uefa youth league u19 (uefa youth league u19) | |||||
FT 21:00 | 4 [E2]บาร์เซโลน่า(ยู 19) |
2-0
1-0 |
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)[GER U19S-10] 1 2 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 21:00 | 6 [F2]บียารีล (ยู 19) |
2-0
1-0 |
อตาลันต้า(ยู 19)[F3] 5 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria) | |||||
FT 21:00 | 4 [18]ลูเซียฟารุล โอราเดีย |
1-1
1-1 |
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[4] 4 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
Cancel 21:00 | [WA-11]Dnepr Smolensk |
|
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[WA-7] | - | |
FT 21:00 | 3 [WB-7]คาชานก้า มอสโก |
1-1
0-0 |
ดินาโม มอสโก บี[WB-2] 3 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria) | |||||
FT 21:00 | Clinceni College B |
1-0
0-0 |
สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | +0 | |
FT 21:00 | เอฟซี โวลุนทารี 2 |
0-2
0-0 |
Farul Constanta II | +0.5 ▲+0.75 |
|
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1) | |||||
FT 21:00 | 2 KF Iliria Fushe-Kruje |
1-0
1-0 |
เคเอฟ เฟริซาจ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Estonia U19 League (Estonia U19 League) | |||||
FT 21:00 | 1 JK Nomme United U19 |
6-0
2-0 |
Pohja-Tallinna JK Volta U19 | -4 | |
FT 21:00 | 1 เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) |
2-0
0-0 |
JK Laanemaa Hiiumaa U19 1 | -1.25 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 21:00 | 1 Club Valencia |
1-2
1-2 |
Yumbo FC | +0.75 ▼+0.5 |
|
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ) | |||||
FT 21:15 | 1 เอฟซี พาต้า |
0-4
0-3 |
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | +4 ▲+4.25 |
|
เช็กคัพ (Czech Republic Cup) | |||||
FT 21:30 | 3 [CZE CFLM-12]เวลเก เมซิริคิ |
0-5
0-4 |
โอปาว่า[CZE D2-10] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 21:30 | [S-5]ฮาล์มสตัด (ยู 21) |
1-1
0-0 |
Mjallby AIF U21[S-7] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 21:30 | 1 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท |
0-1
0-0 |
วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League) | |||||
FT 21:30 | 4 [ISR D1-5]มัคคาบี้ ไฮฟา |
0-0
0-0 |
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[HOL D1-7] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 21:30 | 2 [ISR D1-10]มัคคาบี้เทลอาวีฟ |
4-1
3-1 |
อลาชเคิร์ต[ARM D1-9] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2) | |||||
FT 21:30 | เคชล่าเอฟเค 2 |
5-1
3-1 |
ซากาตาล่า เอฟเค | - | |
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 22:00 | 1 [TAJ L1-1]อิสทิโล ดูชานบี |
0-1
0-0 |
เพอร์เซโปลิส[IRN PR-1] 2 | +1.25 ▼▼+0.75 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 22:00 | 1 เอสซี เบียร์ ชีบา |
1-3
0-3 |
เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | 1 [S-4]แลนด์สโครน่า(ยู 21) |
3-0
2-0 |
คัลม่าร์ (ยู 21)[S-3] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | [C-4]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) |
3-0
2-0 |
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)[C-5] | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 22:00 | [C-1]ฮัคเค่น (ยู 21) |
2-0
1-0 |
วาลเบิร์ก (ยู 21)[C-3] | +0.75 ▼▼▼ ▼-0.25 |
|
FT 22:00 | [C-6]Norrby IF(U21) |
3-1
0-0 |
Orgryte U21[C-7] | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 22:00 | เซอร์เบีย (ฟุตซอล)(N) |
2-3
1-2 |
อิหร่าน (ฟุตซอล) 1 | +1.5 | |
FT 22:00 | ปารากวัย (ฟุตซอล)(N) |
0-4
0-2 |
สเปน (ฟุตซอล) | +2.5 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [CB-5]เอฟเค อาร์ยาซาน |
0-1
0-0 |
โซโคล ซาลาตอฟ[CB-1] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:00 | 4 [CA-3]มอร์โด้เวีย ซารานสค์ |
3-0
1-0 |
Metallurg Vidnoye[CA-10] 1 | -1.25 | |
FT 22:00 | 2 [WB-11]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ |
2-1
1-1 |
เอฟซี มูรอม[WB-9] 4 | +0 | |
FT 22:00 | 4 [CB-7]อแวนการ์ด คุร์สค์ |
2-0
1-0 |
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[CB-8] 3 | -0.25 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 2 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) |
3-2
1-0 |
อคาสซูโซ(สำรอง) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:10 | 2 1 [15]อามาซูลู |
0-0
0-0 |
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[4] 1 3 | +0 | |
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 4 [8]อิลเวส แทมเปเร่ |
1-0
0-0 |
เฮดไอเอฟเค[5] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | [12]เคทีพี ค็อตก้า |
0-1
0-0 |
เอสเจเค ไซนาโจเอน[4] | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division) | |||||
FT 22:30 | 4 1 [6]อัล ชับบับ |
2-2
2-0 |
อัล อิติฮัด (บาห์เรน)[8] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 22:30 | 2 1 [10]อัล ทัดมัน |
1-6
1-4 |
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)[3] 1 3 | +1.25 | |
FT 22:30 | 1 [9]คาลาลี |
1-1
0-0 |
ซิทรา[5] 1 | +0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:30 | 3 [B-18]ทีเอสเฟา เรน แอม เลช |
0-2
0-1 |
SC Eltersdorf[B-17] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:35 | 1 [16]อัล-คาว์แคบ |
0-1
0-0 |
นาจราน[11] 1 3 | +0 | |
FT 22:55 | 3 [17]อัล-จาบาลีน |
1-2
1-0 |
อัล คาลีจ[10] 1 | -0.75 | |
FT 22:55 | [19]Al-Ameade |
1-1
0-0 |
อัล-โชอาลาห์[12] | -0.25 ▲-0.5 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 22:59 | 2 [KSA PR-7]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)(N) |
1-0
1-0 |
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[IRN PR-4] 2 | -0.25 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲-2.25 ▼▼▼-1.5 |
|
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League) | |||||
FT 22:59 | 1 Al Bireh Foundation |
0-1
0-0 |
มาร์ค บาลาต้า 2 | +0 | |
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ) | |||||
FT 22:59 | 1 Garr and Ava |
0-2
0-1 |
Hegelmann Litauen 1 | +4 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 22:59 | [9]เวเจิล(ยู 17) |
2-0
0-0 |
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[1] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:59 | 3 [S-1]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) |
1-2
0-2 |
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-15] 1 5 | +0.25 ▼▼▼-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 22:59 | [Por U23-3]บราก้า(ยู 23) |
2-0
1-0 |
โกอิมบรา อีซี(ยู 23)[Por U23-10] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:59 | 1 FC Sabana Norte |
0-2
0-1 |
Arsenal Bogota 5 | -0.25 | |
FT 22:59 | La Pantera FC |
1-6
0-2 |
Estrellas de Tierralta | -0.25 | |
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B) | |||||
FT 23:30 | 4 อัล คูไรติอัต |
3-2
2-0 |
Al Nasa(QAT) 3 | -1.5 | |
FT 23:30 | 2 อัล เมไซเมีย |
1-3
1-2 |
อัล มาร์คไฮยา 2 | +0 ▲-0.25 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:30 | 2 [S-10]เฮสเซ่น คาสเซล |
0-0
0-0 |
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-6] 1 3 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 23:30 | 2 [W-5]ไวเด้นบรูค |
0-0
0-0 |
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[W-11] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 23:30 | 2 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ |
1-1
1-1 |
ลีโอเบน 1 | +1 ▲▲+1.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | 1 1 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ |
1-2
1-1 |
SpVgg Hankofen-Hailing | +0.5 | |
FT 23:30 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง |
2-0
1-0 |
TSV Dachau 1865 | -0.25 | |
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 23:45 | 6 1 [SPA D1-6]เซบีย่า |
1-1
1-1 |
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[AUT D1-1] 4 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 23:45 | 2 [SUI Sl-4]ยัง บอยส์ |
2-1
0-1 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-1] 1 1 | +0.75 ▲▲▲+1.5 ▼+1.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 23:45 | 2 1 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา |
0-4
0-2 |
Maccabi HaShikma Hen | +1 ▼+0.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 15 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2) | |||||
FT 00:00 | [6]อฌักซิโอ้ |
1-0
0-0 |
ปารีส เอฟซี[3] 1 1 | +0 ▲-0.25 |
|
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 2 [2]เฮลซิงบอร์ก |
1-1
0-0 |
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[3] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [5]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี |
0-2
0-1 |
อุมรานิเยสปอร์[1] 5 | -0.25 ▼+0 |
|
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก) | |||||
FT 00:00 | 4 [UAE LP-2]อัล ชาร์จาห์ |
1-1
0-0 |
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[UAE LP-5] 1 4 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 00:00 | 2 [11]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า |
2-0
1-0 |
โอ.ฮิกกิ้นส์[12] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup) | |||||
FT 00:00 | อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) |
11-0
8-0 |
USA Futsal | -4.5 | |
FT 00:00 | อังโกล่า (ฟุตซอล)(N) |
4-8
1-3 |
ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) | +2.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 3 [NE-17]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน |
1-1
0-1 |
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-4] 1 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 00:00 | 4 [B-16]เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 |
3-1
0-1 |
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[B-3] 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 5 [S-9]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) |
1-2
0-1 |
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-3] 3 | +0.25 | |
FT 00:00 | 4 [W-1]พรูเบน มุนสเตอร์ |
2-3
2-0 |
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-4] 2 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:00 | 1 1 [S-18]TSV Schott Mainz |
0-1
0-0 |
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-17] 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [S-19]วีเอฟอาร์ อาเล่น |
1-0
0-0 |
เอฟซี กีสเซิน[S-14] 3 | -0.5 | |
FT 00:00 | 2 [S-13]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ |
0-2
0-0 |
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-11] 2 | +1.25 ▲+1.5 ▼+1.25 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | [C-15]SK Treibach |
3-2
2-2 |
อัลเลอไฮเลเกน[C-9] 4 | +0.25 | |
FT 00:00 | 3 [WS-10]เอสวี โกรดิก |
4-2
2-1 |
ยูเอสเค อานิฟ[WS-4] 3 | +1.75 | |
FT 00:00 | [C-11]ยูนิออน กรูเทน |
5-1
2-0 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-13] | -0.5 ▼-0.25 |
|
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 1 [SG-7]ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ |
3-0
2-0 |
IFK Karlshamn[SG-15] 2 | -1 ▲-1.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:00 | 1 เอสวี วิลดอน |
2-0
1-0 |
SC Liezen 3 | -0.5 | |
FT 00:00 | SC Bruck An Der Mur |
4-2
1-1 |
SV Lebring 3 | +0 | |
FT 00:00 | 5 USV Gnas |
3-0
1-0 |
Weinland Gamlitz 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 Usv Mettersdorf |
0-3
0-1 |
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 2 | +0 | |
FT 00:00 | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf |
5-2
2-0 |
Gleinstatten 1 | -1.5 | |
FT 00:00 | 3 SV Gossendorf Jaz |
1-1
0-0 |
SV Rader Nais Tobelbad 2 | +0 | |
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League) | |||||
FT 00:00 | 2 Zmaj Makarska |
0-2
0-1 |
NK Kamen Ivanbegovina 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 00:15 | 1 [2]ทัลเลเรส กอร์โดบา |
2-1
0-0 |
ซีเอ พลาเทนเซ่[23] 1 | -0.75 | |
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:25 | 3 [13]Al Sahel(N) |
0-1
0-1 |
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[7] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 00:30 | 1 Lyra |
0-5
0-3 |
KMSK Deinze | +1.25 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:30 | 1 Hapoel Dir Hana |
1-3
1-2 |
Maccabi Ironi Yafia | +0.25 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | 1 [W-13]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
5-3
4-0 |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-12] 2 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:30 | 3 1 FC Zirl |
2-1
1-0 |
Innsbrucker AC 3 | +1 ▲+1.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 3 [BRA CPoff-7]พัลไมรัส อาร์เอ็น |
3-0
1-0 |
Alecrim Natal RN 3 | +0.5 | |
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 [BEL D2-8]มูสครอน เปรูเวลซ์ |
3-1
2-0 |
เวลเลน 1 | -1.75 ▲-2 ▼-1.75 |
|
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:00 | 2 [6]เอฟซี ธูน |
1-0
0-0 |
สเตด โลซาน อูชชี[5] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 01:00 | [ENG L2-16]วอลซอลล์ |
1-0
1-0 |
ไบรท์ตัน (ยู 21)[ENG U21B-11] 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [ENG L2-3]เลย์ตัน โอเรียนท์ |
1-0
0-0 |
เซาแธมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21A-6] 1 | -0.25 ▲▲▲-1 |
|
FT 01:00 | 2 [ENG L2-15]ทรานเมียร์ โรเวอร์ |
4-1
3-0 |
Leeds United U21[ENG U21D2-12] 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 [ENG L1-17]มอร์แคมบ์ |
0-1
0-0 |
เอฟเวอร์ตัน (ยู 21)[ENG U21A-3] 1 | -0.25 ▲▲▲-1 ▲-1.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 01:00 | Beitar Ashdod |
7-1
3-0 |
MS Ironi Kuseife[ISR D3S-7] 1 2 | -1 | |
italy c super cup (italy c super cup) | |||||
FT 01:00 | 1 [ITA C1A-1]ปาโดวา |
1-0
1-0 |
Legnago Salus[ITA C1A-18] 2 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
bra spc (bra spc) | |||||
FT 01:00 | 2 1 โนโรเอสเต้(N) |
0-1
0-0 |
เซา เบนโต้ 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:00 | [BRA SPB-9]เออี เวโล คลับ เอสพี |
0-3
0-2 |
Botafogo B SP 2 | -0.25 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [BRA SPB-6]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส |
2-1
2-0 |
ยูเวนตุส เอสพี[BRA SPB-10] 1 | +0 | |
FT 01:00 | [BRA SPB-13]เตาบาแต |
1-2
0-1 |
แอตทิเบีย[BRA SPB-4] | +0.25 | |
FT 01:00 | [BRA SPB-15]อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี |
2-0
1-0 |
ซานโตส บี 4 | +0.25 | |
FT 01:00 | โคเมอเชียล-เอสพี |
0-3
0-0 |
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:00 | 1 [(c)-9]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน |
1-1
1-0 |
Leandro N Alem[(c)-19] | -1 ▼▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 [(c)-14]คลับ ลูจัน |
1-2
0-2 |
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด[(c)-5] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 [(c)-17]เอล พอร์เวเนอร์ |
0-3
0-2 |
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[(c)-8] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 [(c)-6]ซาน มาร์ติน เบอซาโค |
1-4
1-1 |
เบรัสเตกี[(c)-3] 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 [(c)-7]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล |
3-1
1-1 |
อิตูไซย์โง[(c)-2] 1 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 [(c)-13]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส |
0-2
0-1 |
เรอัล พิลาร์[(c)-16] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 01:00 | 6 1 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส |
0-3
0-1 |
Deportes Limache 3 | -0.25 | |
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester) | |||||
FT 01:15 | 3 [(c)-15]ซีเอ อัตลาส |
1-1
0-1 |
เคลย์โพล[(c)-18] 4 | -0.5 ▼-0.25 |
|
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup) | |||||
FT 01:30 | กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21)(N) |
0-3
0-1 |
อายร์ ยูไนเต็ด 1 | +1 ▼+0.75 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:30 | 4 Fram/Ulfarnir U19 |
0-3
0-2 |
Stjarnan SkinandiU19 | +3 ▲▲▲+3.75 |
|
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20)) | |||||
FT 01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) |
0-3
0-1 |
อนาโปลิน่า(ยู 20) 1 | +0 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 2 [3]สลิโก โรเวอร์ส |
2-1
1-1 |
ดันดาล์ค[9] 3 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2) | |||||
FT 01:45 | 1 [17]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
0-1
0-1 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[9] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [23]ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
1-0
1-0 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[4] 3 | -0.25 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 01:45 | 2 [18]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด |
2-2
1-1 |
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[13] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 5 [5]บอร์นมัธ เอเอฟซี |
2-1
2-0 |
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[4] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [10]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส |
2-0
0-0 |
ฮัลล์ ซิตี้[20] 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | [19]แบล็คพูล |
0-3
0-0 |
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[9] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 01:45 | 1 [16]ลินคอล์น ซิตี้ |
1-1
0-1 |
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[13] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 01:45 | 3 [ENG L1-22]อิปสวิช ทาวน์ |
1-2
1-1 |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21B-7] 1 4 | -0.75 ▲▲▲ ▲▲-2 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 01:45 | [17]โซลิฮัลล์ มอร์ |
2-1
1-0 |
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[19] 2 | -0.75 ▼▼▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 2 [11]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด |
0-2
0-1 |
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[15] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | 2 [5]น็อตต์สเคาน์ตี้ |
3-2
2-1 |
วีลด์สโตน เอฟซี[14] 5 | -1.25 | |
FT 01:45 | 2 [2]บอร์แฮม วู๊ด |
2-2
2-1 |
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[7] 1 | -0.5 | |
FT 01:45 | [20]อีสต์ไลก์ |
4-1
4-0 |
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 01:45 | 3 [3]เชสเตอร์ฟิลด์ |
4-2
2-2 |
บาร์เน็ต[21] 2 | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
FT 01:45 | 2 [4]กริมสบี้ ทาวน์ |
3-1
2-1 |
เร็กซ์แฮม[8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | [1]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
4-2
1-2 |
เวย์เม้าท์[9] | -1.25 | |
FT 01:45 | 1 [13]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด |
2-3
1-1 |
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[22] 5 | -1 ▼▼▼-0.25 ▲-0.5 |
|
สกอตติช ลีก วัน (Scottish League One) | |||||
FT 01:45 | [9]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด |
2-1
1-0 |
อัลลัว แอทเลติค[6] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เนชันนัลลีก เอ็น (National league north) | |||||
FT 01:45 | 1 [2]แบล็คเลย์ ทาวน์ |
1-3
0-1 |
ดาร์ลิงตัน[22] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League) | |||||
FT 01:45 | [13]วอลตัน แคชชวลส์ |
2-1
0-1 |
เฮนดอน[9] 1 | +0 | |
FT 01:45 | 2 1 [6]พูล ทาวน์ |
2-2
1-2 |
ทอนตัน ทาวน์[8] 3 | +0 | |
FT 01:45 | [3]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
1-3
1-3 |
แฮร์โรว์ โบโร่[17] | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
FT 01:45 | [5]สวินดอน ซูเปอร์มารีน |
0-0
0-0 |
โกสปอร์ท โบโรห์[2] | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 01:45 | [16]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
0-1
0-0 |
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[14] | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | [1]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด |
1-0
0-0 |
คิงส์ แลงลีย์[22] | -2 | |
FT 01:45 | [11]เยท ทาวน์ |
0-2
0-1 |
ทรูโร ซิตี้[19] | +0.25 ▲+0.5 |
|
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 01:45 | AFC Sudbury |
1-3
0-2 |
Dereham 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 3 ฟีนิกซ์สปอร์ต |
0-3
0-2 |
เซเวนโนคส์ ทาวน์ | +0 | |
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ) | |||||
FT 01:45 | 1 [NIR D1-6]คาร์ริค แรนเจอร์ส |
0-0
0-0 |
เดิร์กวิว เอฟซี[NIR CH-8] 2 | -2 | |
FT 01:45 | [NIR D1-8]เกล็นนาโวน ลูร์กัน |
5-1
1-0 |
พอร์ตสตีวาร์ท | - | |
FT 01:45 | 1 [NIR D1-1]คลิฟตันวิลล์ |
2-0
1-0 |
Harland & Wolff Welders[NIR CH-6] 2 | -2.25 | |
FT 01:45 | [NIR CH-4]Ballyclare Comrades |
0-4
0-1 |
ลินฟีลด์ เอฟซี[NIR D1-5] 1 | +2.75 ▼+2.5 |
|
FT 01:45 | 1 [NIR CH-5]Loughgall FC |
6-2
2-2 |
ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ 2 | -2.25 | |
FT 01:45 | [NIR D1-7]ครูซาเดอร์ |
5-0
2-0 |
Moyola Park | -3.25 ▼-3 |
|
FT 01:45 | [NIR D1-4]เกล็นโตรัน |
5-0
4-0 |
Banbridge Town 1 | -3 ▲-3.25 |
|
FT 01:45 | [NIR CH-1]นิวรี่ ซิตี้ |
1-1
1-1 |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[NIR D1-9] | +0.5 | |
FT 01:45 | 2 1 [NIR CH-12]ดันเดลา เอฟซี |
0-0
0-0 |
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด[NIR CH-7] 1 3 | +1 | |
FT 01:45 | [NIR CH-10]อินสติตูเต้ เอฟซี |
4-3
2-0 |
Police Service of Northern Ireland FC | -1.75 ▲-2 |
|
FT 01:45 | [NIR D1-10]พอร์ทาดาวน์ |
2-0
0-0 |
นิววิงตัน | - | |
FT 01:45 | [NIR CH-3]Annagh United |
2-4
0-1 |
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[NIR D1-11] | - | |
FT 01:45 | [NIR D1-12]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส |
3-0
3-0 |
อาร์มาก์ ซิตี้ | -2 ▲-2.25 |
|
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 1 [19]ฮอร์สแฮม |
1-1
1-1 |
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[9] 2 | -0.25 | |
FT 01:45 | 2 [22]เลเธอร์เฮด |
0-4
0-1 |
วอร์ทติ้ง[6] 2 | +0.75 | |
FT 01:45 | 4 1 [21]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ |
3-1
2-0 |
คิงสโตเนียน[1] 3 | +1 ▲+1.25 |
|
FT 01:45 | 1 [20]โครินเธียน-แคชวลส์ |
4-0
1-0 |
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[12] 2 | +0.5 | |
FT 01:45 | 2 [17]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด |
1-1
0-1 |
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[2] 1 | +0.75 | |
FT 01:45 | 4 1 [13]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ |
1-3
0-1 |
Cheshunt[15] 2 | +0.25 | |
FT 01:45 | 1 [10]Brightlingsea Regent |
1-4
0-1 |
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[18] 2 | +0 | |
FT 01:45 | 1 [11]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
2-1
0-0 |
มาร์เกต[3] 1 | -0.25 | |
FT 01:45 | 2 [14]เมอร์สทัมเอฟซี |
1-3
1-2 |
เลเวส[7] 2 | +0.5 | |
FT 01:45 | 2 [4]เอนฟิลด์ ทาวน์ |
1-0
0-0 |
เฮอรินจี โบโรห์[5] | -0.5 ▼-0.25 |
|
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League) | |||||
FT 01:45 | 2 [17]แอชตัน ยูไนเต็ด |
2-2
0-1 |
แกรนแธม ทาวน์[21] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | [10]สการ์โบโรห์ |
0-3
0-1 |
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[19] | -0.75 | |
FT 01:45 | 2 [16]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ |
0-4
0-3 |
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี[1] 1 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 01:45 | [11]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด |
2-0
1-0 |
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[18] | -0.5 | |
FT 01:45 | 1 [15]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ |
1-0
0-0 |
แบมเบอร์ ไบร์ท[4] | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 [13]ไฮด์ เอฟซี |
1-0
0-0 |
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[9] | +0 | |
FT 01:45 | 4 1 [22]มอร์เพธ ทาวน์ |
2-2
0-1 |
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[7] 1 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FT 01:45 | [2]มัตล็อค ทาวน์ |
9-0
3-0 |
วิตตัน อัลเบียน[20] | -0.75 | |
FT 01:45 | 5 [6]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี |
2-2
1-1 |
บักซ์ตัน เอฟซี[3] 3 | +0.25 | |
FT 01:45 | [12]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต |
0-0
0-0 |
นานท์วิช ทาวน์[14] | -0.25 | |
FT 01:45 | [8]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ |
0-1
0-0 |
ไวท์บี้ ทาว์น[5] | +0 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 01:45 | Sholing FC |
3-1
0-0 |
Lymington Town | -1 | |
FT 01:45 | 3 ฮาร์โลว์ ทาวน์ |
4-1
3-0 |
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 2 Plymouth Parkway |
4-0
2-0 |
Bideford AFC 1 1 | -0.5 ▲▲-1 ▲-1.25 |
|
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:45 | ฮาเลโซเวนทาวน์ |
2-2
1-1 |
คาร์เทน ทาวน์ 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:45 | 1 Yorkshire Amateur |
2-1
1-0 |
เชฟฟิลด์ เอฟซี 1 | -0.5 | |
FT 01:45 | 4 ฟริคลีย์ แอธเลติก |
0-3
0-2 |
มาร์สค์ ยูไนเต็ด 1 3 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:45 | 5 Kidsgrove Athletic |
1-0
1-0 |
มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 5 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:45 | 1 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น |
0-1
0-1 |
เคมบริดจ์ ซิตี้ 5 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 2 Shildon |
1-0
1-0 |
Hebburn Town 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | เวิร์คคิงตัน |
1-0
1-0 |
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 2 มอสลีย์เอเอฟซี |
3-1
2-0 |
แทรฟฟอร์ด 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 3 Sporting Khalsa |
4-1
1-0 |
เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | 2 สต็อคบริดจ์ |
2-0
0-0 |
แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 1 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Southern League Cup (Southern League Cup) | |||||
FT 01:45 | บาร์ตัน โรเวอร์ |
0-3
0-1 |
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 1 | +0.5 | |
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division) | |||||
FT 01:45 | 3 [9]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ |
1-0
1-0 |
สตัวร์บริดจ์[21] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 1 [4]Hednesford Town |
3-2
0-1 |
นูเนียตัน โบโรห์[18] | -0.75 | |
FT 01:45 | 1 [5]โคลวิลล์ ทาวน์ |
3-1
1-0 |
อัลเวเชิร์ช[13] 1 | -1 | |
FT 01:45 | [1]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต |
2-0
1-0 |
แทมเวิร์ธ[3] | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 01:45 | [14]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ |
2-2
1-2 |
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[19] | -0.5 | |
FT 01:45 | 3 [20]นีดแฮมมาร์เก็ต |
2-2
1-1 |
รัชเดน ไดมอนด์[15] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:45 | 2 Sarmiento de Resistencia Reserves |
0-0
0-0 |
CA Regional 2 | +0 | |
England County League (England County League) | |||||
FT 01:45 | 2 Stockbridge |
2-0
0-0 |
แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 1 1 | -0.25 | |
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 02:00 | 1 [1]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน |
0-0
0-0 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[16] 1 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 02:00 | [22]เร้ดดิ้ง |
3-1
0-0 |
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[23] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League) | |||||
FT 02:00 | 2 [FRA D1-12]ลีลล์ |
0-0
0-0 |
โวล์ฟสบวร์ก[GER D1-1] 1 6 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 02:00 | 3 [UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ |
0-0
0-0 |
เบนฟิก้า[POR D1-1] 3 | +0.25 | |
FT 02:00 | 2 [SWE D1-4]มัลโม่ เอฟเอฟ |
0-3
0-3 |
ยูเวนตุส[ITA D1-16] 1 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 02:00 | 5 1 [SPA D1-13]บียาร์เรอัล |
2-2
1-1 |
อตาลันต้า[ITA D1-10] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 02:00 | 1 [ENG PR-2]เชลซี |
1-0
0-0 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[RUS PR-1] 1 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 02:00 | 1 [SPA D1-7]บาร์เซโลน่า |
0-3
0-1 |
บาเยิร์น มิวนิค[GER D1-2] 2 | +0 ▲▲+0.5 |
|
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ) | |||||
FT 02:00 | 3 [NIR D1-2]ลาร์นเอฟซี |
4-0
1-0 |
ลิมาวาดียูไนเต็ด 1 | -3 | |
FT 02:00 | บังกอร์ |
0-5
0-4 |
โคเลอไรน์ | +3 | |
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 02:00 | 3 [(a)-1]อัลเวย์เรดดี้ |
4-0
3-0 |
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-11] 4 | -1.75 ▲▲-2.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:30 | 3 [26]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ |
0-0
0-0 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[9] 2 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 02:30 | 3 [3]เดปอร์เตส ซานตาครูซ |
1-0
1-0 |
ดิปอรเต่ส เตมูโก[7] 3 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 03:00 | 3 [A4]พัลไมรัส (เยาวชน) |
3-3
2-1 |
เกรมิโอ้ (เยาวชน)[A11] 1 3 | -0.75 | |
bra spc (bra spc) | |||||
FT 03:00 | 2 [BRA SPB-8]เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า |
3-0
2-0 |
ริโอ คลาโร่[BRA SPB-3] 3 | -1 ▲-1.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 03:00 | 1 Lautaro de Buin |
0-0
0-0 |
Deportes Recoleta 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 04:00 | เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 |
3-1
2-0 |
ปานามา ( ญ ) ยู 20 | -0.5 | |
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 04:10 | CD Soccer Quality |
4-0
2-0 |
Atletico Quindio 1 | -1.25 ▲-1.5 |
|
Paraguay Cup (Paraguay Cup) | |||||
FT 04:15 | 2 [PAR D2-13]Guarani de Trinidad |
3-0
1-0 |
Sport Sastreno 1 2 | -2.5 ▼-2.25 |
|
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso) | |||||
FT 04:30 | 3 1 Parrillas One |
1-3
1-0 |
Lone FC 2 | +0.5 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:45 | 1 [25]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี |
2-0
0-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน[8] 1 | +0.25 ▼▼-0.25 ▼+0 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 05:00 | 2 [1]โคโล โคโล่ |
2-0
0-0 |
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[9] 2 | -0.75 | |
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 5 [(a)-16]อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา |
2-1
1-1 |
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[(a)-12] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 06:00 | 1 [(c)-6]โบญาก้า ซิโค |
1-0
1-0 |
แอตเลติโก้ เอฟซี[(c)-7] 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:00 | 1 1 Harvard |
1-1
1-0 |
Northwestern 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 06:00 | 3 กวารานี อาร์เอส |
3-0
3-0 |
เซา เกเบรียล อาร์เอส 2 | -0.5 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |