ราคาบอล.cc








ผลบอล 16 กันยายน 2564ผลบอล 15 กันยายน 2564ผลบอล 14 กันยายน 2564ผลบอล 13 กันยายน 2564ผลบอล 12 กันยายน 2564ผลบอล 11 กันยายน 2564ผลบอล 10 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 14 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 1 [(a)-7]แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 0-0
0-0
นาซิอองนาล โปโตซี[(a)-9] 2 -0.75
-0.5
-0.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:30 1 [PAR D2-15]สปอตติโว อิเทโน่ 1-1
1-0
Mariscal Estigarribia 2 -1.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 1 [23]กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-0
0-0
เบเลซ ซาร์สฟิลด์[10] 1 +0
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 2 คลับ ลีออน (ญ) 0-0
0-0
พูมาส ยูนัม (ญ) 1 +0.25
+0.5
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 2 [(c)-4]ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-3
1-3
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[(c)-1] 3 +0
concacaf women under-20 (concacaf women under-20)
FT 07:00 Curacao U20(w) 5-2
5-0
เซนต์ลูเซีย ( ญ ) ยู 20 -
FT 07:00 Bahamas U20 (W)(N) 0-2
0-1
หมู่เกาะเคย์แมน(ญ) ยู 20 -
อาร์เจนตินา เทอนีโอ บี (Argentina Torneo B)
FT 07:00 4 ซีเอ ตรินิแดด 1-3
1-1
Penarol de San Juan Reserves 3 +0.5
+0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 5 1 [A-6]คิลเมส 2-1
1-0
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[A-2] 6 +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:30 1 Andes Talleres (W) 1-1
0-1
Independiente Rivadavia (W) +0.25
+0.5
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:45 2 1 CA Boca Juniors Tocoa 3-1
2-0
Social Sol 1 1 +0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 2 [(c)-18]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1-2
1-1
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(c)-4] 3 +0.25
+0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 มาดูร่า ยูไนเต็ด
อเรม่า มาลัง -
Postp 08:15 พีเอส ติร่า
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด -
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 3 [(a)-13]ปาชูก้า 1-2
1-1
โตลูก้า[(a)-3] 1 -0.5
-0.75
-0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 12:00 Selenge Press 3-1
2-0
UB Mazaalainuud -3.75
-3.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 [C-1]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 1-1
0-0
ชานซี เมโทรโพลิส[A-1] -0.5
+0
FT 14:00 [A-2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2-2
0-0
Qingdao Zhongchuang Hengtai[C-3] 3 -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 14:30 5 1 [WA-9]เอฟเค ชิต้า 1-1
1-1
Kairat Moskva[WA-3] 1 6 -0.25
+0
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 15:00 2 เอิร์ซิม 1-2
1-0
BCH Lions 1 -2.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 คาปาลาบา บูลด็อก 3-1
2-1
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 15:30 4 [CA-9]SKA Khabarovsk II 3-2
1-0
คิมกี้(สำรอง)[CA-4] 1 3 +0
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 2 [8]กูชิง เอฟเค(N) 2-0
1-0
FAM-MSN Project Squad[11] -1.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 16:00 [JPN D1-4]นาโกย่า แกรมปัส เอต 4-2
1-2
แดกู เอฟซี[KOR D1-4] 2 -0.5
-0.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 16:00 2 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 7-0
5-0
Okzhetpes Kokshetau Reserves 1 -2.75
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
Pend 16:15 Bhawanipore
Southern Samity -1
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 16:30 1 [G2]เซบีย่า (ยู 19) 2-0
2-0
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)[G4] 2 +0
+0.5
+0.25
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
FT 16:30 4 [AUS QSL-1]เพนินซูล่า เพาเวอร์(N) 0-3
0-2
บริสแบน โรว์[AUS D1-4] 1 +1.5
+1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:30 1 [U-8]ไดนาโม บรานัวล์ 0-0
0-0
Torpedo Miass[U-13] 3 -1
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2-2
1-1
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) +0.5
+0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [15]รีโนฟา ยามากูชิ 4-1
1-0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[19] 2 +0
+0.25
FT 17:00 1 [8]วี-วาเรน นากาซากิ 5-1
3-0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[7] +0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:00 4 [5]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-0
0-0
อดิไลเด้ โอลิมปิค[7] 1 -0.75
+0
-0.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 1 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 3-2
1-0
พาโรยูไนเต็ด 1 +0.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [1]พสุนธรา คิงส์ 3-0
0-0
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ[4] -1.75
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 17:00 Northern Demons 0-2
0-1
Gawler Eagles +0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 18:00 3 [KOR D1-1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
0-0
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[JPN D1-1] 1 +0
-0.25
+0.25
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 18:00 1 [2]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2-1
1-0
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[4] -0.5
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:00 2 [7]ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1-1
1-0
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)[10] +0.25
+0
denmark reserves league (denmark reserves league)
FT 18:00 1 [D-1]วีบรอก(สำรอง) 4-1
1-1
อัลบอร์กบีเค (สำรอง)[D-4] 1 1 -0.75
-0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 3 [CA-11]เอฟเค โคลอมนา 2-2
0-2
โรดิน่ามอสควา[CA-1] 2 +2
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 18:00 1 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 5-0
1-0
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 1 -2.25
-2.5
-2.25
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 1 เดเรนเอฟซี 3-0
0-0
อูลานบาตอร์ซิตี้ 2 -1.25
-0.75
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:15 1 [9]โคแคน 2-2
2-1
มาเชล มูบาเร็ค[11] 1 -0.75
-0.25
-0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [7]อลาชเคิร์ท บี 1-1
0-0
Urartu II[5] +0.75
+0.25
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 19:00 4 [FRA U19A-1]ลีลล์(ยู 19) 2-0
1-0
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)[GER U19N-8] 1 +0.25
+0
-0.25
FT 19:00 1 [F4]ยัง บอยส์(ยู 19) 0-1
0-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19)[F1] 3 +0.75
+1
FT 19:00 2 [H1]เชลซีเอฟซี (ยู 19) 3-1
0-1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19)[H4] 1 2 -1
-1.75
-1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 3 1 [CB-6]อาร์เซน่อล ตูล่า 2 1-0
1-0
เซนิต เปนซา[CB-9] 5 -1
FT 19:00 [WA-10]Baltika-BFU Kaliningrad 1-2
1-1
ลูกิ อีเนอร์จีย่า[WA-8] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 19:00 1 [WA-1]FC Tver 0-0
0-0
Dinamo Saint Petersburg[WA-5] 1 -1
-0.25
-0.5
FT 19:00 2 1 [CA-8]FK Znamya Noginsk 0-1
0-0
ซาเทิร์นมอสโก[CA-5] 2 +0
-0.25
England Reserves Cup (England Reserves Cup)
FT 19:00 1 คาร์ไลส์(สำรอง) 2-1
0-0
ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) -0.25
FT 19:00 2 Accrington Stanley Reserves 3-3
0-2
Bolton (R) +0.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 19:30 Beitar Gan Yavne 1-6
0-3
Ashdod City FC -1.25
FT 19:30 3 Hapoel MS Ortodox Jaffa 1-1
1-0
Hapoel Kalansua 3 -0.25
FT 19:30 3 ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า 2-2
0-1
ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 1 -1.5
FT 19:30 2 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 1-2
0-0
ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท 1 -0.5
-0.25
FT 19:30 3 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 0-3
0-2
MS Tirat HaCarmel 2 +1.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:30 1 [6]BKMA II 0-1
0-0
อรารัต-อาร์เมเนียบี[3] +0.75
+1
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 19:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0-0
0-0
FK Qabala II -
Iraq Cup (Iraq Cup)
FT 19:30 2 Haifa SC 2-0
1-0
Al Mahmoudiyah SC 2 -0.5
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 20:00 1 Jabal Al Mukaber 3-1
2-0
มาคาส ทุลคาล์ม 4 -0.25
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 20:00 2 [9]เอฟเค สเกนดิจา 79 0-0
0-0
เอฟเค ชคูปิ[5] 3 -0.25
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
FT 20:00 ซีเอฟ โซโรคา 0-1
0-0
วิคตอเรีย บาร์ดาร์ -
FT 20:00 Cruse 1-4
1-1
FCM Ungheni -
FT 20:00 FC Olimpia MOL 1-3
0-3
เอฟซี ซิงเกเรย์ -
FT 20:00 [MOL D2-1]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 0-0
0-0
ดาเซีย-บุยอูคานี[MOL D2-4] -
FT 20:00 ซาซาน กากาอูซ เยริ 2-2
1-1
Sporting Trestieni -
FT 20:00 [MOL D2-10]เรอัล ซัคเซส 1-8
0-5
Olimp Comrat[MOL D2-7] -
FT 20:00 Maiak Chirsova 2-4
0-0
เอฟซี คาฮูล-2005 -
FT 20:00 ARF Ocnita 0-4
0-2
โดรเชีย -
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 20:00 4 [H3]มัลโม(ยู19) 2-2
1-2
ยูเวนตุส(ยู 19)[H2] 2 +0.75
+1.25
+1
FT 20:00 2 [E4]ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 4-0
1-0
เบนฟิก้า(ยู 19)[E3] 2 +1
+0.75
+1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 [WB-5]Olimp-Dolgiye Prudy-2 1-1
0-0
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-3] 3 -0.25
+0
FT 20:00 3 [WB-6]Khimik Dzerzhinsk 2-1
2-0
ซนามย่า ทรูด้า[WB-8] 2 -0.25
FT 20:00 3 [WA-4]เอฟเค เลนินกราเดทส์ 2-0
1-0
ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[WA-6] 3 -0.75
-1
FT 20:00 3 [CB-4]ซัลยุต 3-0
1-0
Dinamo Vladivostok[CB-3] 2 +0
FT 20:00 1 1 [WB-10]เชอตาโนโว มอสโก(N) 1-2
0-1
ชินนิค ยาโรสลาฟ[WB-1] 3 +1.75
+2
FT 20:00 [CA-7]คแวนท์ ออบนินส์ค 1-3
1-2
Peresvet Podolsk[CA-6] -0.5
-0.25
FT 20:00 5 [U-9]เออทิช 1946ออมส์ 3-1
2-0
FK Spartak Tuymazy[U-7] 2 -0.25
-0.75
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 1 แบนฟิลด์(สำรอง) 1-3
1-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2 +0
-0.25
FT 20:00 4 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-0
0-0
โคลอน (สำรอง) 2 +0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 20:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 1-2
0-1
ซาบาห์ 2 -
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 20:00 4 อัล คาร์เมล 1-1
0-1
อัล อาห์ลี 3 +0.75
+1
+0.75
FT 20:00 2 1 บราม่า 0-2
0-0
Moghayer Al Sarhan 1 3 +0
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 20:30 2 [8]บันไดมาสปอร์ 1-2
0-1
อียูบสปอร์[4] 1 -0.25
+0.5
+0
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 20:30 3 [2]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 2-0
1-0
บรอนด์บี้ (ยู 19)[3] 1 3 -1.25
-1
-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 2 [CB-10]เอฟเค การูก้า 2-1
1-1
FK Fakel Voronezh Youth[CB-11] 3 -0.75
-1.25
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 21:00 2 เนฮาจ 3-7
3-2
เฮชเอ็นเคกอริก้า 2 +2.25
+2.75
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 21:00 1 Slovan Sabinov 0-4
0-2
ซีมปิน ไมชาโลวี +3
+3.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 21:00 [ISR D3N-13]ฮาโปเอล คัวแคบ 3-1
1-0
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส[ISR D3N-16] 2 -0.75
uefa youth league u19 (uefa youth league u19)
FT 21:00 6 [F2]บียารีล (ยู 19) 2-0
1-0
อตาลันต้า(ยู 19)[F3] 5 +0.25
+0.5
+0.25
FT 21:00 4 [E2]บาร์เซโลน่า(ยู 19) 2-0
1-0
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)[GER U19S-10] 1 2 +0
-0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 21:00 4 [18]ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-1
1-1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[4] 4 +0.25
+0.75
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 3 [WB-7]คาชานก้า มอสโก 1-1
0-0
ดินาโม มอสโก บี[WB-2] 3 +0.75
+0.5
+0.75
Postp 21:00 [WA-11]Dnepr Smolensk
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[WA-7] -
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 เอฟซี โวลุนทารี 2 0-2
0-0
Farul Constanta II +0.5
+0.75
FT 21:00 Clinceni College B 1-0
0-0
สเตอัว บูคาเรสต์ 2 +0
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 21:00 1 เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) 2-0
0-0
JK Laanemaa Hiiumaa U19 1 -1.25
Pend 21:00 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19
JK Tallinna Kalev U19 -1.75
FT 21:00 1 JK Nomme United U19 6-0
2-0
Pohja-Tallinna JK Volta U19 -4
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 21:00 1 Club Valencia 1-2
1-2
Yumbo FC +0.75
+0.5
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
FT 21:00 2 KF Iliria Fushe-Kruje 1-0
1-0
เคเอฟ เฟริซาจ 2 -0.25
+0
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 21:15 1 เอฟซี พาต้า 0-4
0-3
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า +4
+4.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 21:30 3 [CZE CFLM-12]เวลเก เมซิริคิ 0-5
0-4
โอปาว่า[CZE D2-10] 1 +0.75
+1
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:30 [S-5]ฮาล์มสตัด (ยู 21) 1-1
0-0
Mjallby AIF U21[S-7] 1 +0
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 21:30 1 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 0-1
0-0
วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 2 +0.5
+0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 21:30 2 [ISR D1-10]มัคคาบี้เทลอาวีฟ 4-1
3-1
อลาชเคิร์ต[ARM D1-9] 3 -1.5
-1.25
FT 21:30 4 [ISR D1-5]มัคคาบี้ ไฮฟา 0-0
0-0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[HOL D1-7] 1 +0.5
+0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 21:30 เคชล่าเอฟเค 2 5-1
3-1
ซากาตาล่า เอฟเค -
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 22:00 1 [TAJ L1-1]อิสทิโล ดูชานบี 0-1
0-0
เพอร์เซโปลิส[IRN PR-1] 2 +1.25
+0.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 22:00 1 เอสซี เบียร์ ชีบา 1-3
0-3
เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 2 +1.75
+1.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [C-6]Norrby IF(U21) 3-1
0-0
Orgryte U21[C-7] -0.25
-1
-1.25
FT 22:00 [C-1]ฮัคเค่น (ยู 21) 2-0
1-0
วาลเบิร์ก (ยู 21)[C-3] +0.75
+0
-0.25
FT 22:00 [C-4]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 3-0
2-0
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)[C-5] +1
+0.5
FT 22:00 1 [S-4]แลนด์สโครน่า(ยู 21) 3-0
2-0
คัลม่าร์ (ยู 21)[S-3] +0.5
+0.25
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 22:00 ปารากวัย (ฟุตซอล)(N) 0-4
0-2
สเปน (ฟุตซอล) +2.5
FT 22:00 เซอร์เบีย (ฟุตซอล)(N) 2-3
1-2
อิหร่าน (ฟุตซอล) 1 +1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 4 [CB-7]อแวนการ์ด คุร์สค์ 2-0
1-0
ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์[CB-8] 3 -0.75
-0.25
FT 22:00 2 [WB-11]ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 2-1
1-1
เอฟซี มูรอม[WB-9] 4 +0
FT 22:00 4 [CA-3]มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 3-0
1-0
Metallurg Vidnoye[CA-10] 1 -1
-1.5
-1.25
FT 22:00 2 1 [CB-5]เอฟเค อาร์ยาซาน 0-1
0-0
โซโคล ซาลาตอฟ[CB-1] 3 +0
+0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 2 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 3-2
1-0
อคาสซูโซ(สำรอง) 1 -0.25
+0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 22:00 Guama FC
Futbol Paz -0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:10 2 1 [15]อามาซูลู 0-0
0-0
ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด[4] 1 3 +0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 [12]เคทีพี ค็อตก้า 0-1
0-0
เอสเจเค ไซนาโจเอน[4] +1
+1.25
+1
FT 22:30 4 [8]อิลเวส แทมเปเร่ 1-0
0-0
เฮดไอเอฟเค[5] 1 -0.25
+0
-0.25
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
FT 22:30 1 [9]คาลาลี 1-1
0-0
ซิทรา[5] 1 +5




+0.5
FT 22:30 2 1 [10]อัล ทัดมัน 1-6
1-4
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)[3] 1 3 +1.25
FT 22:30 4 1 [6]อัล ชับบับ 2-2
2-0
อัล อิติฮัด (บาห์เรน)[8] 1 -1.5
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:30 3 [B-18]ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0-2
0-1
SC Eltersdorf[B-17] 1 +0.5
+0.25
+0.75
POST 22:30 [B-9]เอฟซี ไพพินส์รีด
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม[B-20] -0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:35 1 [16]อัล-คาว์แคบ 0-1
0-0
นาจราน[11] 1 3 +0
FT 22:55 [19]Al-Ameade 1-1
0-0
อัล-โชอาลาห์[12] -0.25
-0.5
FT 22:55 3 [17]อัล-จาบาลีน 1-2
1-0
อัล คาลีจ[10] 1 -0.75
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 22:59 2 [KSA PR-7]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)(N) 1-0
1-0
แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ[IRN PR-4] 2 -0.25


-2.25
-1.5
เวสต์แบงค์ พรีเมียร์ลีก (Palestine Football League)
FT 22:59 1 Al Bireh Foundation 0-1
0-0
มาร์ค บาลาต้า 2 +0
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
FT 22:59 1 Garr and Ava 0-2
0-1
Hegelmann Litauen 1 +4.5
+4
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 22:59 [9]เวเจิล(ยู 17) 2-0
0-0
มิดทิลแลนด์(ยู 17)[1] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 3 [S-1]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-2
0-2
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-15] 1 5 +0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:59 [Por U23-3]บราก้า(ยู 23) 2-0
1-0
โกอิมบรา อีซี(ยู 23)[Por U23-10] 2 -1
-1.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:59 La Pantera FC 1-6
0-2
Estrellas de Tierralta -0.25
FT 22:59 1 FC Sabana Norte 0-2
0-1
Arsenal Bogota 5 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 22:59 Almagro U20
CD Moron U20 +0.5
การ์ต้า ลีก บี (Qatar B)
FT 23:30 2 อัล เมไซเมีย 1-3
1-2
อัล มาร์คไฮยา 2 +0
-0.25
FT 23:30 4 อัล คูไรติอัต 3-2
2-0
Al Nasa(QAT) 3 -1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 2 [W-5]ไวเด้นบรูค 0-0
0-0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[W-11] 3 -0.5
-0.25
FT 23:30 2 [S-10]เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
0-0
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-6] 1 3 +1
+1.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:30 2 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 1-1
1-1
ลีโอเบน 1 +1
+1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 2-0
1-0
TSV Dachau 1865 -0.75
-0.25
FT 23:30 1 1 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1-2
1-1
SpVgg Hankofen-Hailing +0.5
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 23:45 2 [SUI Sl-4]ยัง บอยส์ 2-1
0-1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[ENG PR-1] 1 1 +0.75
+1.5
+1.25
FT 23:45 6 1 [SPA D1-6]เซบีย่า 1-1
1-1
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก[AUT D1-1] 4 -0.75
-0.5
-0.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 23:45 2 1 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 0-4
0-2
Maccabi HaShikma Hen +1
+0.75

ผลฟุตบอลวัน 15 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 00:00 [6]อฌักซิโอ้ 1-0
0-0
ปารีส เอฟซี[3] 1 1 +0
-0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 2 [2]เฮลซิงบอร์ก 1-1
0-0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[3] 1 -0.5
-0.25
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 4 1 [5]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-2
0-1
อุมรานิเยสปอร์[1] 5 -0.25
+0
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 00:00 4 [UAE LP-2]อัล ชาร์จาห์ 1-1
0-0
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[UAE LP-5] 1 4 -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 00:00 2 [11]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 2-0
1-0
โอ.ฮิกกิ้นส์[12] 1 4 -0.5
-0.25
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 00:00 อังโกล่า (ฟุตซอล)(N) 4-8
1-3
ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) +2.5
FT 00:00 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) 11-0
8-0
USA Futsal -4.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [S-13]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-2
0-0
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-11] 2 +1.25
+1.5
+1.25
FT 00:00 2 [S-19]วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-0
0-0
เอฟซี กีสเซิน[S-14] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 00:00 1 1 [S-18]TSV Schott Mainz 0-1
0-0
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-17] 1 +1
+0.5
FT 00:00 4 [W-1]พรูเบน มุนสเตอร์ 2-3
2-0
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น[W-4] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 00:00 5 [S-9]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-2
0-1
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-3] 3 +0.5
+0.25
FT 00:00 4 [B-16]เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 3-1
0-1
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[B-3] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 00:00 3 [NE-17]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1-1
0-1
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-4] 1 +1
+1.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 [C-11]ยูนิออน กรูเทน 5-1
2-0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-13] -0.5
-0.25
FT 00:00 3 [WS-10]เอสวี โกรดิก 4-2
2-1
ยูเอสเค อานิฟ[WS-4] 3 +1.75
FT 00:00 [C-15]SK Treibach 3-2
2-2
อัลเลอไฮเลเกน[C-9] 4 +0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 1 [SG-7]ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 3-0
2-0
IFK Karlshamn[SG-15] 2 -1
-1.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
Pend 00:00 SC Furstenfeld
SV Frauental +0.5
+0
FT 00:00 3 SV Gossendorf Jaz 1-1
0-0
SV Rader Nais Tobelbad 2 +0
FT 00:00 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 5-2
2-0
Gleinstatten 1 -1.5
FT 00:00 2 Usv Mettersdorf 0-3
0-1
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 2 +0
FT 00:00 5 USV Gnas 3-0
1-0
Weinland Gamlitz 1 2 -0.5
-0.25
FT 00:00 SC Bruck An Der Mur 4-2
1-1
SV Lebring 3 +0
FT 00:00 1 เอสวี วิลดอน 2-0
1-0
SC Liezen 3 -0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 00:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง)
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) -0.5
-0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 00:00 2 Zmaj Makarska 0-2
0-1
NK Kamen Ivanbegovina 2 -0.25
-0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 00:15 1 [2]ทัลเลเรส กอร์โดบา 2-1
0-0
ซีเอ พลาเทนเซ่[23] 1 -0.75
-1
-0.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 00:25 3 [13]Al Sahel(N) 0-1
0-1
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[7] 3 +0.5
+0.25
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 00:30 1 Lyra 0-5
0-3
KMSK Deinze +1.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 00:30 1 Hapoel Dir Hana 1-3
1-2
Maccabi Ironi Yafia +0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
Postp 00:30 [W-19]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-14] -
FT 00:30 1 [W-13]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 5-3
4-0
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-12] 2 -0.5
+0
+0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 3 1 FC Zirl 2-1
1-0
Innsbrucker AC 3 +1
+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 3 [BRA CPoff-7]พัลไมรัส อาร์เอ็น 3-0
1-0
Alecrim Natal RN 3 -0.25
+0.5
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 01:00 3 [BEL D2-8]มูสครอน เปรูเวลซ์ 3-1
2-0
เวลเลน 1 -1.75
-2
-1.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:00 2 [6]เอฟซี ธูน 1-0
0-0
สเตด โลซาน อูชชี[5] 2 -0.75
-0.5
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:00 1 [ENG L1-17]มอร์แคมบ์ 0-1
0-0
เอฟเวอร์ตัน (ยู 21)[ENG U21A-3] 1 -0.25
-1
-1.25
FT 01:00 2 [ENG L2-15]ทรานเมียร์ โรเวอร์ 4-1
3-0
Leeds United U21[ENG U21D2-12] 2 -0.25
FT 01:00 2 [ENG L2-3]เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0
0-0
เซาแธมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21A-6] 1 -0.25
-1
FT 01:00 [ENG L2-16]วอลซอลล์ 1-0
1-0
ไบรท์ตัน (ยู 21)[ENG U21B-11] 1 -0.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 01:00 Beitar Ashdod 7-1
3-0
MS Ironi Kuseife[ISR D3S-7] 1 2 -1
italy c super cup (italy c super cup)
FT 01:00 1 [ITA C1A-1]ปาโดวา 1-0
1-0
Legnago Salus[ITA C1A-18] 2 -1
-0.75
-1
bra spc (bra spc)
FT 01:00 โคเมอเชียล-เอสพี 0-3
0-0
ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี +0
-0.25
FT 01:00 [BRA SPB-15]อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 2-0
1-0
ซานโตส บี 4 +0.25
FT 01:00 [BRA SPB-13]เตาบาแต 1-2
0-1
แอตทิเบีย[BRA SPB-4] +0.25
FT 01:00 1 [BRA SPB-6]ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2-1
2-0
ยูเวนตุส เอสพี[BRA SPB-10] 1 +0
FT 01:00 [BRA SPB-9]เออี เวโล คลับ เอสพี 0-3
0-2
Botafogo B SP 2 -0.25
+0.25
FT 01:00 2 1 โนโรเอสเต้(N) 0-1
0-0
เซา เบนโต้ 2 +0.25
+0.5
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 2 [(c)-13]วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 0-2
0-1
เรอัล พิลาร์[(c)-16] 2 -0.25
+0
FT 01:00 2 [(c)-7]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 3-1
1-1
อิตูไซย์โง[(c)-2] 1 3 -0.25
+0
FT 01:00 1 [(c)-6]ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1-4
1-1
เบรัสเตกี[(c)-3] 1 +0
-0.25
+0
FT 01:00 2 [(c)-17]เอล พอร์เวเนอร์ 0-3
0-2
อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล[(c)-8] 2 +0.25
+0
FT 01:00 2 [(c)-14]คลับ ลูจัน 1-2
0-2
สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด[(c)-5] 1 +0.25
+0
FT 01:00 1 [(c)-9]สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 1-1
1-0
Leandro N Alem[(c)-19] -1
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 01:00 San Martin Burzaco Reserves
CA Atlas Reserves -0.25
Pend 01:00 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง)
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) +0.25
Pend 01:00 Argentino Quilmes Reserves
CA Colegiales Reserves -0.25
Pend 01:00 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง)
ลอส อันเดส(สำรอง) -0.25
Pend 01:00 ซาคาชิสปาส(สำรอง)
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) +0.75
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
Pend 01:00 Nacional De Football Reserves
Torque Reserves -0.75
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 01:00 6 1 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0-3
0-1
Deportes Limache 3 -0.25
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:15 3 [(c)-15]ซีเอ อัตลาส 1-1
0-1
เคลย์โพล[(c)-18] 4 -0.5
-0.25
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 01:30 กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21)(N) 0-3
0-1
อายร์ ยูไนเต็ด 1 +1
+0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 0-3
0-1
อนาโปลิน่า(ยู 20) 1 +0
Pend 01:30 Vasco SC U20
Flugoiania U20 -0.5


+1.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:30 4 Fram/Ulfarnir U19 0-3
0-2
Stjarnan SkinandiU19 +3
+3.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 2 [3]สลิโก โรเวอร์ส 2-1
1-1
ดันดาล์ค[9] 3 +0
-0.5
-0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:45 2 [23]ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0
1-0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[4] 3 -0.25
FT 01:45 1 [17]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-1
0-1
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[9] 3 +0
-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:45 [19]แบล็คพูล 0-3
0-0
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์[9] 1 +0.25
+0
FT 01:45 1 [10]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2-0
0-0
ฮัลล์ ซิตี้[20] 2 -0.25
-0.75
-0.5
FT 01:45 5 [5]บอร์นมัธ เอเอฟซี 2-1
2-0
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[4] 3 -0.25
-0.75
FT 01:45 2 [18]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2-2
1-1
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[13] 1 +0
-0.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 01:45 1 [16]ลินคอล์น ซิตี้ 1-1
0-1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[13] 2 +0
+0.25
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:45 3 [ENG L1-22]อิปสวิช ทาวน์ 1-2
1-1
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21B-7] 1 4 -0.75

-2
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:45 1 [13]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-3
1-1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์[22] 5 -1
-0.25
-0.5
FT 01:45 [1]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 4-2
1-2
เวย์เม้าท์[9] -1.25
FT 01:45 2 [4]กริมสบี้ ทาวน์ 3-1
2-1
เร็กซ์แฮม[8] 2 +0
+0.5
+0.25
FT 01:45 3 [3]เชสเตอร์ฟิลด์ 4-2
2-2
บาร์เน็ต[21] 2 -1.5
-1.75
-1.5
FT 01:45 [20]อีสต์ไลก์ 4-1
4-0
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] 2 -1
-0.75
FT 01:45 2 [2]บอร์แฮม วู๊ด 2-2
2-1
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น[7] 1 -0.5
FT 01:45 2 [5]น็อตต์สเคาน์ตี้ 3-2
2-1
วีลด์สโตน เอฟซี[14] 5 -1.25
FT 01:45 1 2 [11]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-2
0-1
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี[15] 1 +0.25
+0.5
FT 01:45 [17]โซลิฮัลล์ มอร์ 2-1
1-0
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[19] 2 -0.75
+0
-0.25
01:45 [12]อัลทริงแคม
คิงส์ ลินน์[18] -0.5
-0.25
Postp 01:45 [10]วอคกิ้ง
บรอมลีย์[16] +0
สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:45 [9]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2-1
1-0
อัลลัว แอทเลติค[6] 3 -0.25
+0
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 01:45 1 [2]แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-3
0-1
ดาร์ลิงตัน[22] 2 -1
-0.75
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 01:45 [11]เยท ทาวน์ 0-2
0-1
ทรูโร ซิตี้[19] +0.25
+0.5
Postp 01:45 [12]เชสแฮม ยูไนเต็ด
บีคอนส์ฟิลด์[10] -
FT 01:45 [1]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-0
0-0
คิงส์ แลงลีย์[22] -2
FT 01:45 [16]ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 0-1
0-0
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[14] +0
+0.25
FT 01:45 [5]สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-0
0-0
โกสปอร์ท โบโรห์[2] +0
-0.5
FT 01:45 [3]ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1-3
1-3
แฮร์โรว์ โบโร่[17] -0.5
-1.25
Postp 01:45 [21]วิมบอร์น ทาวน์
เมอร์ธีร์ทาวน์[18] -
FT 01:45 2 1 [6]พูล ทาวน์ 2-2
1-2
ทอนตัน ทาวน์[8] 3 +0
FT 01:45 [13]วอลตัน แคชชวลส์ 2-1
0-1
เฮนดอน[9] 1 +0
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ)
FT 01:45 [NIR D1-12]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 3-0
3-0
อาร์มาก์ ซิตี้ -2
-2.25
FT 01:45 [NIR CH-3]Annagh United 2-4
0-1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[NIR D1-11] -
FT 01:45 [NIR D1-10]พอร์ทาดาวน์ 2-0
0-0
นิววิงตัน -
FT 01:45 [NIR CH-10]อินสติตูเต้ เอฟซี 4-3
2-0
Police Service of Northern Ireland FC -1.75
-2
FT 01:45 2 1 [NIR CH-12]ดันเดลา เอฟซี 0-0
0-0
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด[NIR CH-7] 1 3 +1
FT 01:45 [NIR CH-1]นิวรี่ ซิตี้ 1-1
1-1
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[NIR D1-9] +0.5
FT 01:45 [NIR D1-4]เกล็นโตรัน 5-0
4-0
Banbridge Town 1 -3
-3.25
FT 01:45 [NIR D1-7]ครูซาเดอร์ 5-0
2-0
Moyola Park -3.25
-3
FT 01:45 1 [NIR CH-5]Loughgall FC 6-2
2-2
ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ 2 -2.25
-2.5
-2.25
FT 01:45 [NIR CH-4]Ballyclare Comrades 0-4
0-1
ลินฟีลด์ เอฟซี[NIR D1-5] 1 +2.75
+2.5
FT 01:45 1 [NIR D1-1]คลิฟตันวิลล์ 2-0
1-0
Harland & Wolff Welders[NIR CH-6] 2 -2.25
FT 01:45 [NIR D1-8]เกล็นนาโวน ลูร์กัน 5-1
1-0
พอร์ตสตีวาร์ท -
FT 01:45 1 [NIR D1-6]คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-0
0-0
เดิร์กวิว เอฟซี[NIR CH-8] 2 -2
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 01:45 2 [4]เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-0
0-0
เฮอรินจี โบโรห์[5] -0.5
-0.25
FT 01:45 2 [14]เมอร์สทัมเอฟซี 1-3
1-2
เลเวส[7] 2 +0.5
+0.75
+0.5
FT 01:45 1 [11]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 2-1
0-0
มาร์เกต[3] 1 -0.25
FT 01:45 1 [10]Brightlingsea Regent 1-4
0-1
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[18] 2 +0
FT 01:45 4 1 [13]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1-3
0-1
Cheshunt[15] 2 +0.25
FT 01:45 2 [17]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1-1
0-1
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[2] 1 +0.75
FT 01:45 1 [20]โครินเธียน-แคชวลส์ 4-0
1-0
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[12] 2 +0.5
FT 01:45 4 1 [21]วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 3-1
2-0
คิงสโตเนียน[1] 3 +1
+1.25
FT 01:45 2 [22]เลเธอร์เฮด 0-4
0-1
วอร์ทติ้ง[6] 2 +0.75
FT 01:45 1 [19]ฮอร์สแฮม 1-1
1-1
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[9] 2 -0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 01:45 [8]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-1
0-0
ไวท์บี้ ทาว์น[5] +0
FT 01:45 [12]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0-0
0-0
นานท์วิช ทาวน์[14] -0.25
FT 01:45 5 [6]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2-2
1-1
บักซ์ตัน เอฟซี[3] 3 +0.25
FT 01:45 [2]มัตล็อค ทาวน์ 9-0
3-0
วิตตัน อัลเบียน[20] -0.75
FT 01:45 4 1 [22]มอร์เพธ ทาวน์ 2-2
0-1
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[7] 1 2 +1
+0.75
FT 01:45 1 [13]ไฮด์ เอฟซี 1-0
0-0
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[9] +0
FT 01:45 1 [15]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1-0
0-0
แบมเบอร์ ไบร์ท[4] -0.25
FT 01:45 [11]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-0
1-0
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[18] -0.5
FT 01:45 2 [16]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0-4
0-3
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี[1] 1 +1.25
+1
FT 01:45 [10]สการ์โบโรห์ 0-3
0-1
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[19] -0.75
FT 01:45 2 [17]แอชตัน ยูไนเต็ด 2-2
0-1
แกรนแธม ทาวน์[21] 1 -0.5
-0.75
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 01:45 3 [20]นีดแฮมมาร์เก็ต 2-2
1-1
รัชเดน ไดมอนด์[15] 3 -0.25
-0.5
Postp 01:45 [11]รอยสตัน ทาวน์
บานบุรี ยูไนเต็ด[2] +0
Postp 01:45 [7]รูเชล โอลิมปิค
เรดดิตช์ ยูไนเตด[10] -0.25
FT 01:45 [14]เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 2-2
1-2
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[19] -0.5
FT 01:45 [1]ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 2-0
1-0
แทมเวิร์ธ[3] +0
-0.25
+0
FT 01:45 1 [5]โคลวิลล์ ทาวน์ 3-1
1-0
อัลเวเชิร์ช[13] 1 -1
FT 01:45 1 [4]Hednesford Town 3-2
0-1
นูเนียตัน โบโรห์[18] -0.75
FT 01:45 3 [9]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1-0
1-0
สตัวร์บริดจ์[21] -0.25
-0.5
-0.25
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 01:45 3 ฟีนิกซ์สปอร์ต 0-3
0-2
เซเวนโนคส์ ทาวน์ +0
Pend 01:45 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม
Chipstead FC +0
FT 01:45 AFC Sudbury 1-3
0-2
Dereham 3 -0.25
-0.5
-0.25
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 01:45 2 Plymouth Parkway 4-0
2-0
Bideford AFC 1 1 -0.5
-1.25
FT 01:45 3 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 4-1
3-0
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 2 -0.5
-0.75
FT 01:45 Sholing FC 3-1
0-0
Lymington Town -1
Southern League Cup (Southern League Cup)
FT 01:45 บาร์ตัน โรเวอร์ 0-3
0-1
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 1 +0.5
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 2 สต็อคบริดจ์ 2-0
0-0
แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 1 1 -0.25
-0.5
FT 01:45 3 Sporting Khalsa 4-1
1-0
เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 1 +0
+0.25
+0
FT 01:45 2 มอสลีย์เอเอฟซี 3-1
2-0
แทรฟฟอร์ด 2 -0.25
+0
FT 01:45 เวิร์คคิงตัน 1-0
1-0
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 3 -0.25
+0
-0.25
FT 01:45 2 Shildon 1-0
1-0
Hebburn Town 2 +0
-0.25
FT 01:45 1 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 0-1
0-1
เคมบริดจ์ ซิตี้ 5 -0.25
-0.75
-0.5
FT 01:45 5 Kidsgrove Athletic 1-0
1-0
มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 5 -1.5
-1.25
FT 01:45 4 ฟริคลีย์ แอธเลติก 0-3
0-2
มาร์สค์ ยูไนเต็ด 1 3 +0
+0.25
FT 01:45 1 Yorkshire Amateur 2-1
1-0
เชฟฟิลด์ เอฟซี 1 -0.5
FT 01:45 ฮาเลโซเวนทาวน์ 2-2
1-1
คาร์เทน ทาวน์ 2 -0.75
-0.5
England County League (England County League)
FT 01:45 2 Stockbridge 2-0
0-0
แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 1 1 -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 01:45 2 Sarmiento de Resistencia Reserves 0-0
0-0
CA Regional 2 +0
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 [22]เร้ดดิ้ง 3-1
0-0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด[23] 1 +0
-0.25
FT 02:00 1 [1]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
0-0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[16] 1 -0.5
-1
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 1 [SPA D1-7]บาร์เซโลน่า 0-3
0-1
บาเยิร์น มิวนิค[GER D1-2] 2 +0
+0.5
FT 02:00 1 [ENG PR-2]เชลซี 1-0
0-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก[RUS PR-1] 1 -1.5
-2
-1.75
FT 02:00 5 1 [SPA D1-13]บียาร์เรอัล 2-2
1-1
อตาลันต้า[ITA D1-10] 1 +0
-0.25
FT 02:00 2 [SWE D1-4]มัลโม่ เอฟเอฟ 0-3
0-3
ยูเวนตุส[ITA D1-16] 1 +1
+1.25
+1
FT 02:00 3 [UKR D1-1]ดินาโม เคียฟ 0-0
0-0
เบนฟิก้า[POR D1-1] 3 +0.25
FT 02:00 2 [FRA D1-12]ลีลล์ 0-0
0-0
โวล์ฟสบวร์ก[GER D1-1] 1 6 -0.5
+0
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ)
FT 02:00 บังกอร์ 0-5
0-4
โคเลอไรน์ +3
FT 02:00 3 [NIR D1-2]ลาร์นเอฟซี 4-0
1-0
ลิมาวาดียูไนเต็ด 1 -3
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 3 [(a)-1]อัลเวย์เรดดี้ 4-0
3-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-11] 4 -1.75
-2.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:30 3 [26]อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-0
0-0
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[9] 2 +0.5
+0.25
+0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 02:30 3 [3]เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1-0
1-0
ดิปอรเต่ส เตมูโก[7] 3 +0
-0.5
-0.25
brazil youth (brazil youth)
FT 03:00 3 [A4]พัลไมรัส (เยาวชน) 3-3
2-1
เกรมิโอ้ (เยาวชน)[A11] 1 3 -0.75
bra spc (bra spc)
FT 03:00 2 [BRA SPB-8]เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 3-0
2-0
ริโอ คลาโร่[BRA SPB-3] 3 -1
-1.25
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 03:00 1 Lautaro de Buin 0-0
0-0
Deportes Recoleta 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 04:00 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 3-1
2-0
ปานามา ( ญ ) ยู 20 -0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 04:10 CD Soccer Quality 4-0
2-0
Atletico Quindio 1 -1.25
-1.5
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 04:15 2 [PAR D2-13]Guarani de Trinidad 3-0
1-0
Sport Sastreno 1 2 -2.25
-2.5
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 04:30 3 1 Parrillas One 1-3
1-0
Lone FC 2 +0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:45 1 [25]เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 2-0
0-0
แอดเลติโก ทูคูแมน[8] 1 +0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 05:00 2 [1]โคโล โคโล่ 2-0
0-0
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[9] 2 -0.75
-1
-0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 5 [(a)-16]อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 2-1
1-1
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[(a)-12] 4 +0
-0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 06:00 1 [(c)-6]โบญาก้า ซิโค 1-0
1-0
แอตเลติโก้ เอฟซี[(c)-7] 1 -1
-0.75
-1
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 06:00 3 กวารานี อาร์เอส 3-0
3-0
เซา เกเบรียล อาร์เอส 2 -0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:00 1 1 Harvard 1-1
1-0
Northwestern 1 +0.25
+0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน