ราคาบอล.cc








ผลบอล 15 กันยายน 2564ผลบอล 14 กันยายน 2564ผลบอล 13 กันยายน 2564ผลบอล 12 กันยายน 2564ผลบอล 11 กันยายน 2564ผลบอล 10 กันยายน 2564ผลบอล 9 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 13 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 1 [(c)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2-0
0-0
ลา อีคูดัด[(c)-14] 2 -1
-0.75
-1
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:15 1 [(c)-7]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 0-3
0-2
โอลิมเปีย อาซันซิออง[(c)-10] 1 -0.5
-0.25
-0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 5 [8]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2-1
0-0
เซาเปาโล[15] 4 +0
+0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 [(a)-4]เดอะ สตรองเกสต์ 1-1
1-0
Independiente Petrolero[(a)-3] 3 -1.5
-1.75
-1.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:40 California Utd Strikers 1-0
1-0
Chicago House AC -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 1 พัลไมรัสเอสพี (ญ) 0-1
0-0
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 4 +0.25
+0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 3 [(a)-18]กัวเรตาโร่ เอฟซี 3-0
2-0
เนกาซ่า[(a)-10] 2 +0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 2 [(a)-1]แอนติกา จีเอฟซี 2-1
0-0
กัวสตาโตยา[(a)-10] 4 -0.25
-0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 1 [(c)-2]ดิเรียนเกน 3-2
1-0
เรอัล เอสเทล[(c)-1] 1 +0
+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 3 [C-6]ยาราคูยานอส(N) 1-3
1-1
เดปอร์ตีโบ ลาร่า[C-4] 1 +0.5
+0.75
+0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:30 4 Panama City FC 2-1
0-1
UMECIT +0.75
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 08:10 2 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 2-2
2-0
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:00 ไทเกรส(ญ) 5-0
3-0
ปาชูกา(ญ) 1 -2
-2.5
FT 09:00 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 5-4
2-2
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1 +0.5
+0
+0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 2 [(c)-10]ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 2-3
2-3
มานากัว เอฟซี[(c)-8] 3 +0.25
+0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:35 3 [9]ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3-2
2-1
รีล ซอลต์ เลค[7] 2 -1.25
-1
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
Postp 13:00 FK Kaspyi Aktau Reserves
Turan Turkistan Reserves +0
korea womens league (korea womens league)
Postp 14:30 [7]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)
โซล อเมโซเนส (ญ)[3] -
China National Games – Men’s Football (China National Games – Men’s Football)
FT 15:00 shanghai U20(N) 1-1
0-0
Zhejiang U20 -
FT 15:00 Liao Ning U20(N) 1-4
1-2
xinjiang U20 -
korea womens league (korea womens league)
15:00 ชางยอง (ญ)
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) -
15:00 คยองจู เอฟซี (ญ)
ปูซาน ซังมู (ญ) -
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 4 Khovd Western II 2-4
2-2
อัลเลียนเซ่เอฟซี 2 +1.75
+1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 2 [B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 1-2
0-0
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 5 +0.75
+1
korea womens league (korea womens league)
Postp 16:00 [8]ชางยอง (ญ)
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[5] -
Postp 16:00 [2]คยองจู เอฟซี (ญ)
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] -
16:00 [2]คยองจู เอฟซี (ญ)
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[5] -
Postp 16:00 [4]ฮวาชอน (ญ)
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] -
ฟุตบอลเยาวชน อิตาลี กลุ่ม บี (Italian Youth League B)
FT 16:00 1 1 [B-6]โครโตเน่ (เยาวชน) 4-2
3-1
สเปเซีย(ยู 19)[B-7] 1 4 +0
-0.25
+0
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 16:00 Tollygunje Agragami 2-6
0-5
Peerless SC 3 +1
+1.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 1 บริสแบน วูลฟ์ 0-4
0-3
อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี +1.25
+1
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 4 Zhetysu Taldykorgan Reserves 5-1
1-0
อัลไต เอฟเค 1 -1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:30 [3]แทจอน ซิติเซน 2-1
1-1
ชุนนัมดรากอนส์[4] 2 -0.25
+0
FT 17:30 1 [1]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-0
0-0
Chungnam Asan[5] 1 -0.75
-0.5
-1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 18:00 [B-15]โบฮีเมียนส์ 1905 บี 4-2
0-1
เทปลิซ บี[B-10] 1 -0.75
-0.5
-0.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:00 2 DMU 6-3
1-0
Aldariin Daichid 2 -2
-2.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 5 Kyran Reserves 2-2
1-0
เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 1 -1
FT 18:00 3 Yassy Turkistan 4-0
1-0
FK Taraz Reserves 2 -0.25
Pend 18:15 FC Ruzayevka
Sdushor-8 +3.5
FT 18:15 2 FK Atyrau Reserves 2-3
2-1
อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 2 -1.25
-1
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 18:30 3 [ENG PU23B-2]นอริช ซิตี้ (ยู 23) 3-3
1-2
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)[ENG PU23A-14] 2 +0.25
+0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 [A-5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 0-1
0-0
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-3] 1 +0.5

+1.75
+1.25
FT 18:35 1 [C-6]ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0-1
0-1
เสฉวน[A-4] 1 +0.75
+1.25
+0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 19:00 [4]เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 5-3
3-3
เยอร์การ์เด้น (ยู 21)[3] +0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:00 4 1 [11]โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-2
1-2
โวลิน ลุตส์ค[12] 3 -0.5
-0.75
-0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
Postp 19:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 1 [A-10]วาเลเรนก้า บี 6-2
2-0
บราท์เวก[A-3] +0.75
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [S-16]FC Yessentuki 1-2
0-0
FK Kuban Kholding[S-17] +0.5
+1.25
FT 19:00 1 [S-9]ลีเจียน ไดนาโม 1-2
0-0
ดรูซบ้า เมย์คอพ[S-15] 1 -1.5
-1.75
-1.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 2 [6]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 4-1
0-0
มิลล์วอลล์(ยู 23)[10] -0.5
+0.25
+0
FT 19:00 [16]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 3-1
0-1
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[12] +0.5
+0.75
+0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 3 Jenis FK 2-0
0-0
Jas Qyran 2 1 +0
FT 19:00 2 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 2-1
1-1
Akademiya Ontyustik Reserves 1 4 +0
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 19:00 CA Estudiantes Caseros U20
Temperley U20 -0.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 19:30 2 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 2-0
0-0
Hapoel Mahane Yehuda 2 +0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:30 1 [3]เซวาน บอย 2-0
1-0
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[10] 2 -1.5
-1.25
-1.75
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 2 Ekwendeni Hammers 1-1
1-1
Civil Service Utd 1 +0
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
Pend 20:00 Hay Al Wadi
Al-Ahli Tripoli -
เลบานอน ลิก (เลบานอน ลิก)
FT 20:00 3 [8]Trables Sports Club 0-1
0-0
อัล อาเฮด[5] 4 +0
+0.75
denmark reserves league (denmark reserves league)
Pend 20:00 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง)
ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:00 3 [20]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 3-1
0-1
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์[5] 2 +0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:00 [B-14]โรเซนบอร์ก บี 0-1
0-1
วาร์ด ฮอเกซุนด์[B-7] 1 +1
+0.75
+0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 4 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1-2
0-1
โกดอย ครูซ (สำรอง) 2 4 +0.25
+0
FT 20:00 2 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-0
0-0
ลานุส(สำรอง) -0.25
+0
-0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 20:00 5 มาดูเดดา(เยาวชน) 2-2
1-1
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 3 +0.25
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 20:00 อัล อาราบี (จอร์แดน) 1-2
0-0
อัล-โตร่า 3 +0.25
FT 20:00 4 เอธฮาดอัล รามธา 2-1
0-1
คูเฟอร์ ซูม 1 1 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:00 1 CA Atlanta U20 1-2
0-0
CA Brown de Adrogue U20 2 -1.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:30 [B-5]ออด เกรนแลนด์ 2 1-1
0-0
Oygarden FK[B-6] 3 +0.5
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 [S-7]มาชูค- เคเอ็มวี 0-3
0-1
อันจิ มาคัชคาล่า[S-3] 5 +0
-0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 21:00 3 [7]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 1-1
1-0
ลิเท็กซ์ โลเวช[16] 3 -1.25
-1
-1.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:30 2 [13]FK Zeleznicar Pancevo 3-2
2-0
Timok[6] 3 -0.75
-1.25
FT 21:30 2 [11]FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-1
0-1
Mladost Novi Sad[4] 3 +0.25
+0
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 21:35 3 [P1-8]สปอล(เยาวชน) 0-0
0-0
เวโรน่า (เยาวชน)[P1-7] 2 -0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 จังเคเลน 2-2
1-1
ทรอมโซ่ บี -0.5
-1.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:00 1 [5]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 5-0
2-0
เอฟซีคลินเซนิ[16] 2 -0.75
-1.25
-0.75
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:00 2 [12]อโปเอล นิโคเซีย 0-1
0-1
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[10] 1 -1.25
-1
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 22:00 Panama Futsal(N) 1-5
0-4
สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) +2.5
FT 22:00 โมร็อคโค (ฟุตซอล)(N) 6-0
3-0
Solomon Islands Soccer -5.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:00 2 [13]CSKA 1948 Sofia II 1-2
0-1
FC Dobrudzha[17] 5 -1
-1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 22:00 [38]ไนจีเรีย (ญ)
โมร็อกโก (ญ)[81] -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 22:10 1 Social Atletico Television (W) 2-3
1-1
เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 2 +0.25
+0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:15 1 [7]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0
0-0
ทแซร์สโค เซโล[9] 1 -0.5
-0.75
kuwait emir cup (kuwait emir cup)
FT 22:20 [KUW D2-2]ยาร์มุค 0-2
0-0
อัล นาสเซอร์[KUW D1-1] 1 +0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:30 4 [5]รูบิน คาซาน 4-0
2-0
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์[16] 1 -1
-0.5
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 3 [5]เนวา เทอร์โนพิล 1-5
0-3
Alians Lypova Dolyna[8] 1 1 +0
+0.25
บาห์เรน ดิวิชัน (Bahrain Division)
FT 22:30 3 [7]บาห์เลน เอสซี 3-0
1-0
บูไสทีน[BHR D1-10] +0
FT 22:30 2 1 [4]อิซ่า ทาวน์ 1-2
0-2
เมลคิยา[BHR D1-9] 2 +1.25
Latvia 3. Liga (Latvia 3. Liga)
FT 22:30 Tente 1-7
1-3
Babites SK +0
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:50 1 [20]Al Kholood 1-2
1-1
อัล-อดาลห์[3] 2 +0.5
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 22:59 1 [14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-2
1-0
ฮาโปเอล อฟูล่า[13] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 22:59 2 [16]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-3
1-3
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[12] 3 +0.25
+0.75
+0.5
FT 22:59 2 [10]ฮาโปเอล รามัต กาน 1-2
1-2
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[7] 1 2 +0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 3 [18]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 4-2
0-1
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[10] 3 +0.25
+0.5
+0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:59 3 [4]บานานต์ส 0-2
0-1
เอฟซี พิวนิค[5] -0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 22:59 1 [LB-7]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-2
0-0
Bukaspor[LB-10] 3 -0.5
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:59 ไอออนนิ โมดิอิน 3-0
3-0
Hapoel Merhavim 1 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 22:59 2 1 Almirante Brown U20 1-0
1-0
Barracas Central U20 1 1 -0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 23:00 3 [18]โกลนิค เลชน่า 3-2
0-1
วิสล่า พล็อค[11] 2 +0
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:05 1 [12]โอฮูด มีดินา 2-0
0-0
ฮาเจอร์[1] +0
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 23:15 1 [(c)-9]ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1-0
0-0
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด[(c)-6] 6 -1
-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 2 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 2-4
1-3
วิพาส ซาโล 1 1 -1.5
-1.75
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 23:15 4 San Telmo U20 0-1
0-0
Chacarita Juniors U20 3 -0.25
-0.5
+0
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 23:30 4 [14]เอฟเค รอสตอฟ 1-1
1-0
เอฟซี คราซ์โนดาร์[7] 1 4 +0.25
+0.5
ซูเปอร์ลีก กรีซ (Greece Super League A)
FT 23:30 1 [2]อาริส ซาโลนิก้า 0-0
0-0
โอเอฟไอ เครเต้[13] 3 -1
-1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 1 แมดล่า ไอเอล 0-3
0-1
ไวกิ้ง บี +0.5
+1
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 2 [8]เวเลซ 1-0
0-0
เอฟซี ลวีฟ[15] 4 -0.25
-0.5
+0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 23:45 2 [6]เลอ ม็องส์ 0-2
0-0
เซอด็อง[8] 1 -0.5
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 14 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 1 [9]โอเดนเซ่ บีเค 2-1
2-1
ซอนเดอร์ไจสกี[10] 3 -0.5
-0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 3 [4]เอล์ฟส์บอร์ก 4-2
1-1
ฮัคเค่น[10] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 00:00 3 1 [15]โอเรโบร 0-3
0-0
วาลเบิร์ก เอฟซี[8] 3 +0
+0.25
+0
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:00 5 [17]กาเซียนเท็ป B.B. 2-0
0-0
อันตัลยาสปอร์[12] 2 +0
-0.25
FT 00:00 3 [13]อลันยาสปอร์ 1-0
1-0
กิริซันสปอร์[20] 4 -0.75
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 1-2
0-0
Eik ตอนซ์เบิร์ก +0.5
+0.75
+1
FT 00:00 เอลเวอร์รัม 1-3
1-2
คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 1 -1.25
FT 00:00 1 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 2-1
2-0
สตรอมก็อดเซ็ท 2 1 -0.25
-1
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [16]วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-2
0-1
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[7] 2 +0
+0.5
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:00 2 [13]บาลิเคซิสปอร์ 0-1
0-1
Tuzlaspor Kulubu[5] 4 +0

+1
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 00:00 3 [9]เออีเอล ลิมาสซอล 4-0
2-0
เออีพี ปาฟอส[2] -0.75
-0.25
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก (เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก)
FT 00:00 1 [IRN PR-3]เอสเตกฮลัล(N) 0-2
0-1
อัล ฮิลาล[KSA PR-3] 1 +0.25
+0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 4 [S-7]ลุงสกิล 2-2
1-0
เอฟซีโทรลฮัทตัน[S-2] 2 +0
FIFA Futsal World Cup (FIFA Futsal World Cup)
FT 00:00 ไทย(ฟุตซอล)(N) 1-4
1-1
โปรตุเกส (ฟุตซอล) +2
FT 00:00 เวียดนาม (ฟุตซอล)(N) 1-9
1-5
บราซิล(ฟุตซอล) +5.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 1 [13]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1-0
0-0
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[14] 3 -0.5
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
Pend 00:00 [(a)-16]ปาชูก้า(ยู20)
โตลูกา(ยู 20)[(a)-4] -
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 00:05 2 [(c)-9]อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0-0
0-0
Talleres Rem de Escalada[(c)-11] 2 +0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:10 1 [14]มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-0
0-0
เอไอเค โซลน่า[1] 1 +0.5
+0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 00:15 2 [20]ซาร์เมียนโต้ 0-0
0-0
ซีเอ ฮูราแคน[16] 4 -0.5
+0
FT 00:15 1 [15]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1-4
0-0
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า[13] 2 +0
-0.25
+0.25
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 00:25 3 1 [14]อัล-นาดห์ฮา 2-1
1-0
อัล-ราเบีย จิดดาห์[16] 1 2 +0
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:30 3 [7]ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-3
0-1
เบต้าเยรูซาเล็ม[14] 2 +0
+0.25
+0
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:30 1 1 [4]โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2-1
2-0
อาร์ดา[11] 1 4 -0.75
-1
-0.5
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 00:30 2 [B-14]คอร์ตจิค (ยู 21) 0-1
0-1
Deinze U21[B-7] 1 +0.25
FT 00:30 [A-2]ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 3-1
1-1
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)[A-8] -1.25
FT 00:30 2 [A-10]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 0-1
0-0
อันเดอร์เลช(ยู21)[A-4] +0.75
FT 00:30 5 [B-6]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 1-0
1-0
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21)[B-1] 1 +0.25
FT 00:30 5 1 [A-5]สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 1-1
1-0
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21)[A-7] 3 -1.5
FT 00:30 2 [B-3]เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 4-3
1-2
RWD Molenbeek U21[B-11] 2 -1.75
FT 00:30 1 [A-12]รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 3-1
3-1
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21)[A-6] 5 +0
+0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 [SS-13]เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 0-1
0-1
นีคอปปิ้ง บีไอเอส[SS-2] 1 +1.5
+1.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:30 2 La Quinta Sport FC 0-4
0-1
AC Blanco y Negro 2 +1.25
+1
FT 00:30 2 Cerritos Futcer 1-6
0-3
CD Soccer Quality +2
+1.5
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:00 4 [18]เบียรส์ชอทวิลริค 0-1
0-1
แซงต์ ทรุยด็อง[16] 3 -0.25
+0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [9]เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2-1
1-1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)[13] 1 -0.25
FT 01:00 2 [19]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 6-3
4-1
เอ็นเอซี เบรด้า[15] 3 -0.25
+0
+0.25
FT 01:00 1 [2]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2-1
1-0
เดอ กราฟสคัป[6] 1 +0
+0.75
FT 01:00 3 1 [8]โวเลนดัม 2-2
1-0
โรด้า เจซี[12] 1 -0.25
-0.5
FT 01:00 [14]เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 3-2
1-1
เฮลมอนด์ สปอร์ต[16] 2 -0.5
-0.25
-0.5
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 5 1 [11]มาริติโม่ 2-2
2-1
อารัวก้า[15] 6 -0.25
-0.5
-0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 01:00 2 [19]เกตาเฟ่ 0-1
0-0
เอลเช่[15] 3 -0.75
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 Fredrikstad B 7-1
4-0
ฟลินท์ 2 -0.75
-1.25
-1
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:00 [6]ซีเอส คราอิโอว่า 1-1
1-1
เซ็บซี่[13] 6 -0.5
-0.25
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 1 [12]อูจเปสต์ 2-2
1-0
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี[10] 2 -0.5
-0.75
-0.5
kuwait emir cup (kuwait emir cup)
FT 01:00 5 2 [KUW D1-3]อัล ซัลมิย่า 1-1
0-1
คาซม่า[KUW D1-4] 1 3 +0
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:00 1 [(c)-5]คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 3-2
1-1
โกมูนิกาซิโอเนส[(c)-14] 2 -0.75
-0.5
FT 01:00 2 [(c)-12]ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-1
0-0
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ[(c)-10] 1 +0
FT 01:00 3 [(c)-4]ซาคาชิสพาส 0-0
0-0
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล[(c)-17] 1 -0.5
FT 01:00 4 [(c)-6]ลอส อันเดส 0-1
0-0
ยูเอไอ อากุยซ่า[(c)-8] 4 -0.5
-0.25
FT 01:00 1 [(c)-7]คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ(N) 2-1
1-1
ฟลานเดรีย[(c)-1] 4 +0
-0.25
+0
FT 01:00 1 1 [(c)-16]เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1-2
1-1
วิลลา ซาน คาร์ลอส[(c)-15] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 2 1 [(c)-3]อัล คิว ซา 1-2
1-0
ซีเอ ซาน มิเกล[(c)-13] 2 -0.5
+0
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:00 2 [B-9]Lierse U21 2-1
1-1
Seraing U21[B-2] 5 +0
FT 01:00 [B-13]โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 2-0
2-0
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)[B-5] 1 +1.5
Pend 01:00 [B-8]เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)[B-10] -
FT 01:00 3 [A-11]เควี เมชิลิน(ยู 21) 0-4
0-2
เคเอเอ เกนท์(ยู21)[A-3] +0.75
Postp 01:00 [A-9]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)
คลับ บรูซ(ยู21)[A-1] -
FT 01:00 2 [B-12]เวสเทอโล(ยู 21) 2-1
1-0
เอเอสยูเปน (ยู 21)[B-4] 3 +0
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 01:00 4 [A-7]เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี(N) 5-1
3-0
เอสซี เปซานดูปารา[A-1] -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
01:00 [52]แคเมอรูน (ญ)
กานา (ญ)[60] -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 3 1 [A-10]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-6
0-4
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[A-9] 2 -0.25
+0
FT 01:00 1 [B-9]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 2-0
0-0
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-7] 1 -0.5
+0
FT 01:00 5 [B-8]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 2-0
2-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-3] 5 +0.25
+0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 01:00 1 [11]ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0
0-0
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[15] 1 -0.5
+0
FT 01:00 3 [17]วีแกน (ยู 23) 2-1
1-1
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[9] 1 +0.5
+0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
Pend 01:00 Albion fc Reserves
ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) +0
Pend 01:00 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง)
ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) +0
Pend 01:00 IA Sud America Reserve
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) -0.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
Pend 01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves
CD FAS Reserves +0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 1 [(c)-6]สปอร์ต บอยส์(N) 2-2
1-1
ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่[(c)-13] 3 +0.25
Brazil Campeonato Potiguar 2 (Brazil Campeonato Potiguar 2)
FT 01:25 1 Potyguar Seridoense 2-0
1-0
Parnamirim SC 2 -0.25


-2.75
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 3 [8]ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-1
0-1
โปกอน เซซิน[3] 1 +0.25
+0
+0.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:30 4 [14]อคาเดมีโค วิสุ(N) 2-2
0-1
เอสซี เฟยเรนเซ่[16] 2 +0.25
+0.75
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:30 3 [(c)-11]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-1
1-1
วิลล่า เอสปาโนลา[(c)-5] 3 -0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 3 [B-14]ออล บอยส์ 3-0
3-0
ซาน เทลโม่[B-12] 2 +0
-0.25
+0
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
Postp 01:30 Yupanqui
เดปอร์ติโว ปารากัวโย -
Postp 01:30 ซีเอ ลูกาโน
Puerto Nuevo -
Postp 01:30 Defensores de Cambaceres
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส -
Postp 01:30 Argentino de Rosario
เดปอร์ติโบ มูนิซ -
Postp 01:30 Liniers
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล -
Postp 01:30 Centro Espanol
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ -
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:30 3 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 3-0
1-0
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 5 -0.5
-0.25
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:45 1 1 [12]เลอ อาฟร์ 1-1
0-1
ตูลูส[1] 4 +0.25
+0
+0.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 1 [9]โบโลญญ่า 1-0
0-0
เวโรน่า[18] 3 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 2 อเวเลย์ 1-1
1-0
บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 1 -0.25
-0.5
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 01:45 2 [9]คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 0-0
0-0
โบเวร์ส พิทซี[18] 2 -0.5
-1
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 01:45 [18]ฮิทชิน ทาวน์ 3-2
2-1
บาร์เวล[16] 2 +0
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 01:45 3 Hashtag United 3-0
1-0
มัลดอนทิปทรี 2 +1
+1.25
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 01:45 3 เอเวสแฮม 1-2
1-1
Slimbridge AFC 6 -0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 01:45 ลินฟีลด์(สำรอง) 1-1
0-0
Portadown Reserves -1.5
Pend 01:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง)
เกล็นนาโวน(สำรอง) -0.5
-0.75
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 Brighouse Town 1-0
0-0
บริดลิงตันทาวน์ 4 -0.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 2 [7]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1-2
0-2
โบฮีเมี่ยนส์[6] 3 +0.5
+0.75
+0.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 1 [20]ซีดี ลูโก้ 3-2
1-2
ฮูเอสก้า[9] 1 +0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:00 1 [8]เอฟเวอร์ตัน 3-1
0-0
เบิร์นลี่ย์[18] 1 -0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 02:00 1 [A-13]ตริเอสติน่า 2-2
1-1
ปิอาเชนซา[A-14] 5 -0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 1 [(a)-10]คลับ กัวบิร่า 4-0
1-0
ออโรร่า[(a)-12] 1 2 -0.75
-1
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 1 อีซี ทีโมน 1-0
0-0
Caicara EC 5 -0.25

+1
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 1 Selfordshack U19 7-3
3-0
เลคเนียร์ เคบี(ยู19) +2.25
+1.75
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:00 1 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) 0-1
0-0
Larne Reserves 2 +0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 02:10 Alianza Sur FC 4-0
2-0
Torrefuerte 3 -1.75
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 1 [7]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0-4
0-2
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์[6] 1 -0.5
+0
+0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:30 3 [3]อินดิเพนเดนเต้ 0-1
0-0
ลานุส[2] 1 4 -0.25
-0.5
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 02:30 2 1 [10]นูเบลนเซ่ 2-2
0-2
ฮัวชิปาโต้[14] 1 -0.25
-0.5
-0.25
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 02:30 4 1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด(N) 1-2
1-0
Rodelindo Roman 1 1 -0.5
-0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 1 [17]กรานาดา ซีเอฟ 1-2
0-1
เรอัล เบติส[14] 2 +0
+0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 1 [(c)-15]Universitario de Popayan 1-5
0-4
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร[(c)-6] +0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 2 [14]ซีดี ทอนเดลา 1-2
0-2
เอสโตริล[4] 7 +0
+0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 2 [(c)-18]เดป.ซาน มาร์ติน 0-2
0-0
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส[(c)-12] 3 +0.75
+0.5
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 04:00 Atletico Tembetary 2-1
0-0
Presidente Hayes +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 04:00 1 CD Escuela Rey Pele 1-0
1-0
Independiente St Teresa 3 -0.25
concacaf women under-20 (concacaf women under-20)
FT 04:30 US Virgin Islands (w) U20(N) 0-5
0-3
เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20 -
FT 04:30 กรานาดา (ญ) ยู 20(N) 2-5
1-4
ซูรินาเม (ญ) ยู 20 -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:45 3 [18]ซาน ลอเรนโซ่ 1-1
0-0
ราซิ่ง คลับ[5] 1 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 05:00 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) 3-0
2-0
Mazatlan FC (W) 1 -0.25
-0.75
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 05:00 3 [6]ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2-3
1-2
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี[5] 2 +0.5
+0
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 4 [18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-1
0-1
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส[12] 1 +0.5
+0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 4 [(c)-8]เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-2
0-1
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[(c)-19] 2 -0.5
Venezuela Segunda Division (Venezuela Segunda Division)
FT 06:00 5 ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา 0-0
0-0
ทิทาเนส เอฟซี 2 4 -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
Pend 06:00 เพน สเตต
Pittsburgh Hotspurs +0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน