ราคาบอล.cc








ผลบอล 14 กันยายน 2564ผลบอล 13 กันยายน 2564ผลบอล 12 กันยายน 2564ผลบอล 11 กันยายน 2564ผลบอล 10 กันยายน 2564ผลบอล 9 กันยายน 2564ผลบอล 8 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 12 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 3 [(c)-13]เดปอร์ติโว กาลี 0-1
0-1
อเมริกา เด กาลี[(c)-9] 3 -0.25
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:10 1 กรีนวิลล์ เอฟซี 1-0
1-0
Chattanooga Red Wolves 1 -0.25
-0.75
+0
Argentina Women Regional League (Argentina Women Regional League)
Pend 06:25 Estudiantes de Mendoza (W)
Lujan SC Mendoza (W) +0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 [1]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 6-0
3-0
นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี[30] 2 -1.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [14]ซานโตส 0-0
0-0
บาเฮีย บีเอ[16] 4 -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:00 1 [6]มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-1
0-0
แนชวิลล์ เอฟซี[2] 3 -0.5
-0.25
FT 07:00 [10]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 1-0
1-0
โคลัมบัส ครูว์[9] 3 -0.5
FT 07:00 4 [13]เอฟซี ซินซินเนติ 2-0
1-0
โตรอนโต้ เอฟซี[14] 1 +0
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 3 ซานฟานซิสโก เอฟซี 1-3
0-1
เทาโร เอฟซี 1 +0
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 3 [(a)-4]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 2-2
1-2
คลับ เลออน[(a)-2] 3 -0.5
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 2 [2]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-1
0-1
โกยาส[3] 1 +0
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 2 [24]เมมฟิส 901 0-2
0-1
ไมอามี่เอฟซี[7] 3 +0.25
+0
FT 07:00 2 [8]ทัลซ่า รัฟเนค 1-1
1-0
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[6] 2 -0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 07:00 2 [(a)-5]เรอัล ซีดี เอสปานา 2-1
0-0
ซีดี โมตากัว[(a)-2] 2 +0.25
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 07:00 2 [A-9]อีซี จากุยเพนเซ่(N) 1-0
0-0
โวลตา เรดอนดา[A-4] 3 +0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 2 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-0
0-0
ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3 -0.25
-0.5
FT 07:00 2 โอมาฮา 2-1
1-0
โตรอนโต้ เอฟซี 2 3 -1
-0.75
FT 07:00 2 Tormenta FC 2-0
2-0
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1 +0
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:15 1 [(c)-1]กัวรานี อาซุนซิยง 3-0
2-0
ก๋วยลีน่า[(c)-8] 4 -0.75
-0.5
-0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:30 2 [11]เอฟซี ดัลลัส 1-1
0-1
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์[10] 2 -0.5
FT 07:30 [3]แคนซัส วิซาร์ดส์ 2-0
2-0
ชิคาโก ไฟร์[11] 3 -1
-0.75
-1
FT 07:30 2 [13]ฮุสตัน ไดนาโม 3-0
2-0
Austin FC[12] 3 -0.25
-0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:30 2 [(a)-12]มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1-0
0-0
ซีดี อากีลา[(a)-3] 2 +0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 2 1 [9]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-1
0-0
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[15] 1 -0.25
-0.5
FT 08:00 4 [29]เรอัล โมนาร์ช 0-1
0-0
ซาน อันโตนิโอ[11] 1 +0.75
+1
+0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 2 [(a)-6]กัวดาลูเป เอฟซี 2-4
0-2
อลาจูเรนเซ่[(a)-5] 3 +0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 1 [(a)-10]CD Victoria 1-0
1-0
มาราธอน[(a)-4] 1 +1
+0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 3 [(c)-6]เรอัลมาดริซเอฟซี 1-0
1-0
จาลาปา[(c)-9] 3 +0
-0.25
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 08:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 5-0
4-0
Omiya Ardija (W) -1.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 08:00 1 ซาคาชิสปาส จีที 0-0
0-0
เดปอร์ติโว มิกต์แลน 1 -0.25
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 08:00 1 Honiara City FC 0-1
0-1
Laugu United 3 +1
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 [(c)-17]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-1
0-0
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[(c)-6] 1 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:30 2 แอทเลติโก้ กรัว 0-0
0-0
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 1 -1
-0.5
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:30 2 [5]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 2-0
1-0
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[22] 3 -0.75
-0.5
FT 09:00 3 [26]Oakland Roots 0-0
0-0
San Diego loyalty[10] 4 +0.25
+0
FT 09:00 1 [13]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 3-0
1-0
ลาส เวกัส ไลท์[28] 1 6 -1
-1.25
-1
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 2 2 [(a)-7]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-2
1-1
ซานโตส เด กัวปิเลส[(a)-3] 5 -0.5
-0.25
-0.5
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 09:00 ซีดี ซากาปา 1-0
0-0
คลับ ออโรร่า -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 09:00 1 เอฟซี ทูซอน 3-0
1-0
ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 2 +0
+0.25
-0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 09:00 LA Force 3-1
1-1
ชัตตานูกา 4 -0.5
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:10 1 [(a)-1]คลับ อเมริกา 2-0
1-0
โมนาร์คัส โมเรเลีย[(a)-12] 3 -1.25
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 3 [25]ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 3-4
2-3
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[2] 1 4 +1
+0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 10:00 1 Ipswich knights U23 2-4
0-2
Rochedale Rovers U23 1 1 -0.25
-0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 10:00 1 Waneagu United 3-0
2-0
Marist FC Honiara 2 -1.25
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 10:00 Frigates Utd (W) 3-0
2-0
Haarosia FC (W) -5
-4.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 10:30 2 SWQ Thunder U23 1-2
1-1
Sunshine Coast U23 2 +0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [6]วาสป้า โออิตะ 1-0
0-0
รัน เมล อาโอโมริ[5] -0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:00 2 Sunshine Coast Wanderers U23 2-3
2-2
Lions FC U23 1 +1.5
+1
Japan Regional League (Japan Regional League)
FT 11:00 3 1 Kyushu Mitsubishi 2-1
0-0
Kaiho Bank 1 -0.25
+0
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 11:30 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 1-2
1-0
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 11:35 West Adelaide Reserve (w) 5-3
1-1
Salisbury Inter Reserves (w) -2
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 1 [16]จอนจู ซิติเซน เอฟซี 3-2
1-0
โกยาง เอฟซี[15] 1 -0.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 12:00 Tuuliin Tom Tulnuud 1-2
0-0
Selenge FC +1.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:00 2 St George Willawong Reserves 2-2
1-2
ทูวอง(สำรอง) 3 +0
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 12:00 1 Koloale FC (W) 1-1
1-0
Naha FC (w) -4.25
-4
-3.5
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women)
FT 12:00 Perth SC U23 (W) 1-3
0-1
Fremantle City FC U23 (W) +0.5
หมู่เกาะโซโลมอนเอสลีก (Solomon Islands S League)
FT 12:10 1 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2-4
2-1
Real Kakamora 4 +1.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 12:30 3 [3]FC Tiamo Hirakata 1-4
0-2
เวียร์เทียน คูวานะ[10] -0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:40 Brisbane Olympic FC U23 2-0
2-0
Brisbane Roar U23 1 +0.75
+0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 12:45 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1-0
0-0
เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) -0.75
-1
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 1 [4]โซนี่ เซนได 1-2
0-0
เอฟซี คาริยา[17] 3 -1.5
FT 13:00 [13]บิวาโกะ ชิงะ 0-2
0-1
Ban Di Tesi Iwaki[1] 1 +1
FT 13:00 [12]โคชิ ยูไนเต็ด 1-1
0-1
มารูยาซึอินดัสตรีส์[11] -
FT 13:00 1 [14]นารา คลับ 2-2
0-1
ฮอนด้า ล็อค เอสซี[15] 1 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 1 [13]คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
0-0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[9] 2 +0
FT 13:00 2 [6]มิยาซากิ 1-1
1-0
โยโกฮามา เอสซีซี[12] -0.75
-0.5
-0.75
FT 13:00 1 [1]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-0
อซูส คราโร นูมาซู[10] -0.25
-0.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 13:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 2-3
1-2
Broadbeach United SC (w) +3.25
+3.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 2 [4]ชิฮุงชิ ซิตี้ 4-0
2-0
Dangjin Citizen[2] 2 -0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:00 ออลบานี ครีก สำรอง 4-2
1-0
แก็บ(สำรอง) -3
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 13:15 5 [3]ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0-2
0-0
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[6] 5 +0.5
+0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:15 คูเมรา 0-1
0-1
แกรนท์ดิสเทลเอสซี +4
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:30 2 1 [14]มาบาริ เอฟซี 4-3
1-1
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[11] +0
-0.25
+0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:00 3 [2]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 1-2
0-1
ทูวอง[6] -1
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 Ipswich knights SC W 2-1
0-0
อัลบานี่ ครีก (ญ) 1 -0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 1 [10]ชุนชอนซิติเซ็น 3-1
2-1
FC Namdong[13] 1 6 -0.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 14:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 0-0
0-0
โนจิมะ สเตลลา(ญ) -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 Perth SC (W) 2-0
0-0
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1 1 -0.75
-0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 14:30 3 [11]ซองนัม เอฟซี 1-1
0-0
เอฟซี โซล[12] 2 +0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 4 1 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 3-1
2-1
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 2 -1
-0.75
europe bswcp (europe bswcp)
FT 14:45 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-7
0-0
ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) +1
+1.25
FT 14:45 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-3
0-0
Sweden Beach Soccer -1
-1.25
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 14:55 1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 0-3
0-0
นอร์ลังกา ยูไนเต็ด -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 15:00 [3]ม็อกโป ซิตี้ 3-2
0-1
อุลซันซิติเซ่น[4] 1 -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 1 [5]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
0-0
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[2] 2 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 2 [6]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-2
0-1
ปิโตรลูล โปรเอสติ[4] 2 +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 Mount Gravatt Hawks (W) 1-0
1-0
North Star (w) -1.75
-1.5
Japanese WE League (Japanese WE League)
FT 15:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-3
0-2
Hiroshima Sanfrecce (W) -
FT 15:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 1-3
1-2
นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) -
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 15:00 3 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 5-1
1-0
ลา โฮย่า ลอร์ก้า 5 -0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
Postp 15:00 CS Navobi Iasi (w)
CN Nicu Gane (W) -0.25

-1.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
FT 15:00 1 LP Super Sport Sofia (w) 0-6
0-3
FK Lokomotiv Stara Zagora (W) +1.75
+2
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:05 4 [A-6]เอฟเค ไพรบราม บี 0-5
0-2
โลโค ทาวิน[A-9] 1 +0.25
+0
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:10 2 1 [6]ม็อกกิล เอฟซี 1-3
1-2
นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี[2] 1 +0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 1 [10]วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-4
0-1
ไวสคอป[14] 2 -1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 2 [B-2]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 0-1
0-1
เอสเค ซาปี้[B-4] 5 -0.5
FT 15:15 1 [B-5]ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1-4
0-3
ปาร์ดูบีค บี[B-14] 1 -0.75
-1
-0.75
FT 15:15 [M-5]ยูนิโก้ 0-0
0-0
โอโตรโควิซ[M-18] 3 -1.75
-2
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 3 [9]อเรม่า มาลัง(N) 1-1
0-0
บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด[3] 1 3 -0.5
-0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:15 1 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 2-1
1-1
Stadlau 2 +0
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:15 ทารินก้า โรเวอร์ 1-4
1-1
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1 -2.25
-2.5
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 3 1 เมทีโอปราก 0-2
0-2
Spolana Neratovice 1 -0.25
FT 15:15 3 Slavicin 1-1
0-1
FC Vsetin 4 -0.5
-0.25
FT 15:15 1 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 3-0
1-0
เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ 1 -1
-0.75
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 15:15 2 FC Velke Mezirici B 1-3
0-0
Chotebor 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 3 Prey Veng 2-4
1-2
มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 2 -0.5
-0.25
Pend 15:30 Electricite du Cambodge
Tiffy Army FC +1.75
+2
FT 15:30 1 Dukla Banska Bystrica (W) 0-0
0-0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) -0.25
-0.5
+0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 2 1 [7]เอฟซี ไลเฟริ่ง 6-2
4-1
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[13] 1 -1
-0.75
-1.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:30 4 [4]สปาร์ตาปราก 2 1-0
1-0
อัสติ นาดลาเบม[11] 2 -0.5
-0.75
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 2 [3]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-2
0-1
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา[5] 2 -0.25
+0
FT 15:30 [8]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 5-0
3-0
สโลวาน บราติสลาวา บี[15] 3 -2.25
-1.5
-1.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 1 [B-16]สโลวาน ลิเบอเรช 2 0-1
0-0
โซคอล โบรซานี่[B-12] 2 -0.5
-0.25
FT 15:30 4 [A-12]บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 2-1
2-1
สลาเวีย ปราก 2[A-11] 1 +0.5
+0
+0.25
FT 15:30 3 [M-7]ซลิน 2 0-1
0-0
บานิค ออสตราว่า 2[M-2] 2 +0.25
+0
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 15:30 2 [3]Sturm Graz/Stattegg Womens 3-2
2-1
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)[4] -2.75
-2.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 15:30 1 [WT-8]เอสวีจี ไรชีเนา 3-0
3-0
เอสวี อินส์บรุค[WT-11] -1.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2-1
1-0
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 2 +0.75
FT 15:30 2 ASK Klagenfurt 3-0
1-0
ASKO Gmund 3 -0.75
-0.5
Pend 15:30 SV Vols
SPG Motz/Silz +0.75
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 2 1 Angkor tiger FC 0-2
0-0
พนมเปญ เอฟซี 3 +1
+0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:30 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 2-2
0-1
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี -1.5
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 2 สี่แควเอฟซี 1-1
0-0
วัดโบสถ์ เอฟซี 2 -0.5
-0.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 Slavia TU Kosice 1-1
0-0
เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว -0.75
-1.25
FT 15:30 3 Jednota Banova 1-0
1-0
FK Podkonice 4 -0.5
-1.25
-1
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 15:30 5 FC Svratka Brno 2-1
1-1
MS Brno 3 +0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:35 [1]อัลบานี ครีก 4-0
2-0
เดอะ แกป บีพีแอล[12] 1 -3.5
-3.25
-3.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 15:45 3 1 [P1-11]เลชเช่(ยู20) 1-1
0-1
โบโลญญ่า(เยาวชน)[P1-14] 1 -0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:55 3 FK Radnicki 1923 U19 4-0
2-0
Spartak Subotica U19 1 -0.5
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1-2
0-2
Herforder SV (w) 4 -0.25
+0
FT 16:00 1 MSV Duisburg (W) 2-1
1-0
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) -0.25
-0.75
-0.5
FT 16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 4-0
1-0
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) -0.75
FT 16:00 Elversberg (W) 2-0
2-0
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) +1.25
+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 4 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 1-1
1-0
เทรนซีน (ยู 19) 2 3 +0.5
FT 16:00 2 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3-2
2-2
เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 1 +0
FT 16:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 1-9
0-6
สโลวาน บราติสลาวา (ญ) +2


+4.5

+5.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 [16]เธสปา คูซัทสึ 0-3
0-1
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[6] +0.25
+0.5
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:00 2 [8]บิยาร์เรอัล(ญ) 1-0
0-0
เออิบาร์ (ญ)[6] 2 -0.25
FT 16:00 [10]เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0-0
0-0
เลบานเต้ ยูดี (ญ)[3] 1 +0.75
europe bswcp (europe bswcp)
FT 16:00 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-5
0-0
มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 0-4
0-2
มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) -
FT 16:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 1-0
1-0
เนิร์นแบร์ก (ยู 17) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:00 3 [5-14]CD Marchamalo 0-0
0-0
ยูดี เมลิลล่า[5-5] 3 +0.25
+0.5
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 16:00 2 บอร์กโดซ์(ยู 19) 2-1
1-1
แก็งก็อง(ยู 19) 4 -0.5
FT 16:00 1 1 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 2-0
0-0
โมนาโก(ยู 19) 1 +0.5
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 4-1
2-1
โคโลญจน์ (ยู 19) 1 +0.25
FT 16:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 0-2
0-0
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 2 +1
FT 16:00 4 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 4-1
2-1
วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 3 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 16:00 อีเอสซี กีสเตมานดี 2-0
0-0
บีเอสซี ฮาสเตดท์ -1.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:00 Atletico Perines U19 3-0
3-0
ED Val Minor Nigran U19 -0.25
FT 16:00 วาลาโดลิด(ยู 19) 1-0
1-0
Gimnastica Segoviana U19 1 -1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 1 CD Castellon (W) 3-1
1-1
UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 3 +0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 2 Mazarron CF 1-1
1-0
EG El Palmar +0
+0.25
FT 16:00 1 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1-1
1-0
กัลโลเวรา 4 -1
FT 16:00 4 Fuenlabrada B 3-0
2-0
อัลคอร์ค่อน บี 3 +0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 16:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด 6-6
0-0
เนเธอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 16:00 2 GAJ Mace 2-1
1-0
เอ็นเคลุคโก้ 5 -0.75
-0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 1 MOL Fehervar FC II 0-3
0-1
Gyori ETO FC II +0.5
+0.25
FT 16:00 ปาคซิ เซ 2 3-0
0-0
Ivancsa 1 1 -1
FT 16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 4-0
1-0
เซกรัล 2 -1
FT 16:00 Ferencvarosi TC B 3-0
2-0
Mohacs 3 -1.25
-1.75
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
Pend 16:00 Aryans Sports
George Telegraph FC +0
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 16:00 3 Budai FC U19 0-2
0-2
กีร์มอต เอสอี(ยู 19) 2 -0.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 4 Steaua Bucuresti U19 2-1
1-1
Dinamo Bucharest U19 3 -1.25
FT 16:00 1 FC Ripensia Timisoara U19 2-5
2-0
ACS Poli Timisoara U19 1 -1.25
-1.5
FT 16:00 5 2 FC Academica Clinceni U19 1-5
0-3
CSA Steaua Bucuresti U19 3 +0.5
FT 16:00 3 FC Voluntari U19 3-0
2-0
ACS Bucharest U19 3 +0
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 16:00 3 1 FK FM Ateitis 4-4
3-1
VMFD Zalgiris III 3 +2
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:15 AD Complutense Alcala 2-1
1-1
RSD อัลกาล่า เอนาเรส -
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:30 [13]กัมบะ โอซาก้า 2-3
1-2
เวกัลตา เซนได[18] 1 -0.5
-0.25
-0.5
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 5 1 [8]ยัง ไลอ้อนส์ 1-3
1-0
Lion City Sailors[2] 3 +1.75
FT 16:30 3 [7]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1-0
1-0
Tanjong Pagar Utd[5] 2 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:30 1 [13]Colegio Aleman Valencia Womens 2-2
2-1
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)[9] +0
-0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 1 [8]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-1
0-0
ปูซานไอปาร์ค[7] 1 +0.25
+0
+0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:30 1 [3-16]เอสดี อีเจีย 1-2
0-2
เอสดี ฟอร์เมนเตรา[3-4] 4 -0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:30 3 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 2-1
1-0
Castilleja CF U19 1 -0.25
FT 16:30 1 มายอร์กา(ยู 19) 1-0
1-0
ซีดี เอโบร (ยู19) +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 เกตาเฟ่ บี 2-0
1-0
CD Galapagar -
FT 16:30 Inter Ibiza 0-3
0-1
UD Poblense -
FT 16:30 5 ปาร์ลา เอสคูเอลา 3-1
2-1
ลาส โรซัส 2 +0
FT 16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1-0
1-0
ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด -
FT 16:30 3 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0-2
0-0
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1 +0.25
FT 16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 1-0
0-0
อาร์ซีดี คาราบันเซ่ -
FT 16:30 UD Torre del Mar 2-0
2-0
ยูดี ซาน เปโดร -
FT 16:30 CD Calamonte 1-1
0-1
CD Badazus II -0.25
+0
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 16:30 1 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 3-4
1-1
อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1 +0
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women)
FT 16:33 1 Curtin University FC U23 (W) 0-2
0-0
Murdoch University Melville FC U23 (W) +0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 16:45 Tramore AFC 4-0
1-0
Lakewood AFC -0.25
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:45 1 Grama 3-1
1-1
EC Granollers 1 -0.5
-0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 [5]ซูวอน ซิตี้(N) 1-0
1-0
แกงวัน เอฟซี[10] 1 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [8]เอฟซี โตเกียว 0-1
0-1
คาชิว่า เรย์โซล[14] -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 1 สตาเบ็ค บี 4-0
1-0
Spike 4 -1.5
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 Damaiense 3-1
0-0
SC Lusitania Dos Acores +0
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:00 3 [9]เปนาฟิลด์ 1-0
1-0
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า[7] 1 2 +0
FT 17:00 3 [18]วิล่าแฟรเนียนเซ 1-1
0-0
จีดี ชาเวซ[10] 4 +0.25
+0.5
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [21]เอฮิเมะเอฟซี 3-3
2-1
โอมิยะ อาร์ดิย่า[18] 2 +0
+0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 17:00 2 [10]วาปรัส ปาร์นู 0-6
0-1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[3] 1 +2.5
+3
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 Zha Buse U19 2-2
1-1
Stal Rzeszow Youth -
womens norway cupen (womens norway cupen)
FT 17:00 [NORW-2]Rosenborg BK (w) 4-0
1-0
อโวลเนส (ญ)[NORW-8] -2.25
-1.75
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 17:00 2 [P1-2]เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1-0
0-0
ซัสเซาโล่(เยาวชน)[P1-9] 2 -1
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-8
0-4
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[6] +1
+1.25
+1.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 4 [4]Tallinna FC Ararat TTU 1-1
0-0
Viimsi MRJK[1] 1 2 +1
+0.5
FT 17:00 4 1 [9]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-2
0-1
Laanemaa Haapsalu[10] 4 +0

-1.25
-1
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 2 [15]ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1-2
0-1
CD Alaves (W)[7] 1 +0
-0.25
FT 17:00 1 [14]ซีดี ตากอน(ญ) 0-2
0-1
แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)[1] 4 -0.25
+0
FT 17:00 1 [5]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0-1
0-1
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[4] 3 +0.25
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 3 [4-14]ซีดี ซาน โรเก้ 1-2
0-2
ซีดี โคเรีย[4-3] 2 -0.25
FT 17:00 3 [1-13]มอสโตเรส 2-2
1-0
ปอนเตเบดรา[1-10] 1 +0.25
FT 17:00 2 [3-18]Andratks 0-1
0-0
เตรูเอล[3-9] 3 +0
FT 17:00 [3-14]Ibiza Islas Pitiusas 2-0
0-0
เอสดี ทาราซอนนา[3-1] 1 6 +0
-0.25
+0
FT 17:00 2 [1-14]Arenteiro 1-1
1-0
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ[1-3] 5 +0.25
+0
+0.25
FT 17:00 1 [4-2]เมริดา เอดี 1-1
0-0
เอดี เซวตา[4-12] 4 -0.75
FT 17:00 1 [3-12]SD Huesca II 1-1
1-1
เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า[3-7] 3 +0
FT 17:00 2 [3-15]นูมานเซีย 2-0
0-0
Cerdanyola del Valles[3-3] 2 -1
-1.25
FT 17:00 4 [3-10]เออี พรัท 2-0
1-0
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี[3-6] 1 1 -0.25
+0
-0.25
FT 17:00 1 [3-8]ซีอี ยูโรปา 1-2
1-2
ซีดี เอโบร[3-2] 2 +0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 17:00 4 1 [12]โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-1
0-0
กลอเรีย บูซัว[8] 4 +0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [U-4]เอฟเค ทิวเมน 2-1
2-1
เอฟเค อูราล-2[U-6] 1 -1.5
-1.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 3 Tensung FC 1-0
1-0
Druk Lhayul FC 3 +1.75
+1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 โปกอน เซซิน 2 2-1
0-1
Sokol Kleczew 2 +0
-0.25
FT 17:00 6 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 3-0
0-0
Blonianka Blonie 3 -0.5
-0.25
FT 17:00 2 มีดซ์ เลกนิก้า 2 2-0
0-0
Karkonosze Jelenia Gora -1
-0.75
-1.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:00 2 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี 0-0
0-0
Greystones 4 +0
FT 17:00 1 บังกอร์ เซลติก 3-2
1-1
Sacred Heart 1 -0.5
-1
FT 17:00 3 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 0-0
0-0
บลูเบล ยูไนเต็ด 3 +0.5
FT 17:00 2 2 Kilnamanagh AFC 3-3
1-3
Wayside Celtic 1 3 -0.25
Postp 17:00 Corduff FC
Mid Sutton Sportslink +0.5
+0.25
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 17:00 5 [A-11]ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 2-1
1-1
ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า[A-3] 2 +0
FT 17:00 1 [A-12]เอสดี โลโกรเนส 3-0
1-0
ซีดี ตูเดลาโน่[A-20] 2 +0
FT 17:00 4 [B-14]แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1-0
1-0
เซบีย่า แอตเลติโก[B-18] 5 +0
FT 17:00 2 [B-2]แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
0-0
บียาร์เรอัล บี[B-1] 2 -0.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 3 Seneca CF U19 3-4
1-2
ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 1 4 -0.25
FT 17:00 3 ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) 1-2
0-1
ซีดี อลาเบส(ยู 19) 3 +0.5
FT 17:00 2 CD Getxo U19 1-1
1-1
Mutilvera U19 2 +0.5
FT 17:00 2 Pabellon Ourense CF 0-0
0-0
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) 1 +1.25
FT 17:00 3 UD Tomares U19 2-1
1-0
Tiro Pichon U19 1 +0
FT 17:00 1 UDC Txantrea U19 1-3
1-2
Danok Bat U19 2 -0.75
FT 17:00 3 ลูโก(ยู 19) 1-0
0-0
กอมโปสเตลา(ยู 19) 3 -0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 1 Cacereno (W) 2-0
1-0
เอลเช่ (ญ) 2 -0.5
-1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:00 2 เฮอร์คิวลีส2 2-1
1-0
Atzeneta UE 3 +0.5
+0.25
FT 17:00 5 1 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 1-2
1-1
Torrejon CF 1 +0.75
FT 17:00 3 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1-1
0-0
CD Azuqueca 5 -0.75
-1.25
-1
FT 17:00 AD Villaviciosa De Odon 1-2
0-0
CD Paracuellos Antamira -
FT 17:00 4 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 2-0
0-0
ฮอสปิตาเลย์ 2 +0.25
+0
FT 17:00 3 1 Torrent C.F 1-1
1-0
Callosa Deportiva CF 2 -0.75

-1.75
-1.5
FT 17:00 3 ซีพี ซาน คริสโทบอล 0-2
0-0
ซีเอฟ เปราลาดา 2 -0.5
-1
-0.75
FT 17:00 1 CD Rota 1-3
0-2
AD Cartaya 5 -0.5
FT 17:00 CD Roces 1-3
0-0
SD Lenense -
FT 17:00 CD Llanes 1-2
1-1
ซีดี พราวิอาโน 2 -0.75
FT 17:00 5 อัลบาเซเต้ 2 3-2
2-1
Miguelturreno 4 -2
-2.25
-1.75
FT 17:00 2 CD Azuaga 1-1
1-1
ซีดี เมียยาดาส 4 +0.25
+0.5
FT 17:00 CD Cuarte Industrial 1-0
0-0
อูเตโบ เอฟซี -
FT 17:00 1 CD Ribert 1-1
1-0
ซีดี กัวจูเอโล 5 +0.75
+0.25
+0.5
FT 17:00 2 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 3-0
1-0
ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 3 +0
-0.5
FT 17:00 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 3-2
1-1
แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 2 -0.75
-1.5
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 17:00 ONS (W) 2-0
2-0
EBK (W) 1 -1.75
-2
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 17:00 FK Kauno Zalgiris (w) 1-2
1-1
เอฟเคบานก้า (ญ) 1 3 -0.75
-0.25
-0.5
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 17:00 อุเทนิส อุเทน่า 3-0
0-0
FK Kauno Zalgiris III 1 -0.25
Poland League Women (Poland League Women)
FT 17:00 1 UKS SMS II Lodz Women 1-5
0-3
Sportowa Czworka Radom (W) -0.5
-0.25
Republic of Ireland FAI Intermediate Cup (Republic of Ireland FAI Intermediate Cup)
FT 17:00 2 Ayrfield United 2-0
1-0
เชอร์ริฟฟ์ วายซี 3 6 +0
FT 17:00 2 ดับลิน บัส เอฟซี 2-5
1-2
Swords Celtic FC 1 +1.5
+1.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 17:15 1 [7]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-0
0-0
วิลเลม 2[6] 1 2 -0.25
+0
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:15 1 เอสซี บียา เรอัล 1-1
1-1
Tirsense 2 +0
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 17:15 2 [8]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0-0
0-0
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)[3] 1 +1.25
+1.5
FT 17:15 1 [9]เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 3-3
1-2
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)[4] +2.75
+3.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 [13]เฮอร์กี้-สปอร์ท 0-0
0-0
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้[10] +0
-0.75
-0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:15 2 อัลฮัวริโน 4-1
4-0
CD Torreperogil 3 -0.25
+0
+0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 17:20 [1]สเตล รุสซ์โซว 1-0
1-0
Radunia Stezyca[7] 2 -0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:30 2 [5]ปิแอส กลิวิส 0-1
0-0
ซาเกลบี้ ลูบิน[16] 3 -0.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 17:30 4 [13]ซามพ์โดเรีย 2-2
1-2
อินเตอร์ มิลาน[2] 4 +0.75
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 3 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 2-2
2-0
แมนดาล 3 +0.25
+0.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:30 2 [7]เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3-3
0-1
ชลบุรี เอฟซี[11] 6 -0.75
-0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 17:30 2 [12]ราชประชา เอฟซี 0-3
0-0
เชียงใหม่ เอฟซี[5] 1 +0.25
+0
europe bswcp (europe bswcp)
FT 17:30 3 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-9
0-0
สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) 2 +0
FT 17:30 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-4
0-0
เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) -0.75
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 17:30 1 Alingsas (W) 1-0
1-0
โมรอน บีเค (ญ) +0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 ซีอี เมร์คาดัล 1-1
0-0
ซานราฟาเอล -
FT 17:30 Girona B 2-1
0-0
ซานแอนดรู -
South Africa Reserve League (South Africa Reserve League)
FT 17:30 1 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 3-0
1-0
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) +0
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 17:30 1 FK Alga Bishkek 1-2
0-2
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค +0
FT 17:30 1 1 FC Kaganat 3-3
3-0
FC Abdish-Ata Kant -0.5
FT 17:30 2 FC Ilbirs 2-3
1-1
อาเลย์ 1 4 +0.5
+0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 1 [6]อาร์ก้า กดิเนีย 0-1
0-1
จีเคเอส ทิคี[10] 4 -0.5
-0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 17:45 2 [1]เฮลซิงกอร์ 2-2
1-1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[4] 3 -0.75
-1
Tajikistan Cup (Tajikistan Cup)
FT 17:45 2 CSKA Pamir Dushanbe 1-2
1-2
Ravshan Kulob 2 -0.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 17:56 1 Zemun FK U19 1-3
1-1
คูการิค(ยู 19) 3 +1
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 18:00 3 [15]อาร์เซน่อล ตูล่า 2-2
1-1
ซีเอสเคเอ มอสโก[7] 3 +0.75
+0.5
+0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 1 [11]มงต์เปลลิเย่ร์ 2-0
1-0
แซงต์ เอเตียน[16] 4 -0.25
+0
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 18:00 1 [2]ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-0
0-0
ฮิเบอร์เนี่ยน[1] 1 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 ลีลล์สตรอม บี 3-0
2-0
ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 2 -0.25


-2.5
FT 18:00 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 3-0
1-0
Stovner 1 2 -0.5
-0.75
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 1 [12]เอฟซี มินาจ 2-2
1-0
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า[14] 1 +0
-0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 1 [11]ออสเตอร์ ไอเอฟ 2-0
1-0
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[1] 2 -0.25
+0
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 18:00 5 [7]เมตต้า/ลู ริกา 0-3
0-1
เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก[4] 1 2 +1.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 2 [N-5]ยูเมีย เอฟซี 2-3
2-1
Orebro Syrianska IF[N-9] 1 -1.25
-1.5
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 18:00 Kmka 0-2
0-1
อัล อิติฮัด (ลิเบีย) +0.25
+0.5
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 18:00 3 [9]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 2-0
1-0
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)[3] 2 -1.25
-1
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 18:00 2 [11]Carl Zeiss Jena (W) 1-1
1-0
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)[12] 1 +0
+0.5
FT 18:00 [3]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 4-0
2-0
เอสซีซันด์(ญ)[9] -3.25
-3.5
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 2 Herlufsholm GF (w) 1-3
0-0
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) +0.5
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 18:00 1 [11]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 3-1
3-1
เซตีซู[14] 1 -0.25
-0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 2 1 [8]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-1
1-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[11] 3 +0.25
+0
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 3 [3]ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-1
1-1
การท่าเรือ เอฟซี[5] 2 -0.25
-0.5
FT 18:00 2 [2]หนองบัวลําภู 0-1
0-1
สมุทรปราการ ซิตี้[10] 2 +0
-0.5
-0.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:00 [2]เฮชบี โคเก(ญ) 1-0
0-0
นอร์ดเยลลันด์(ญ)[7] 1 -2
-2.25
-2
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 5 [17]นครปฐม เอฟซี 1-1
0-1
ลำปาง เอฟซี[11] 3 -0.75
-1
-0.75
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี
ราชประชา เอฟซี -
FT 18:00 2 [14]ระยอง เอฟซี 3-2
2-1
Muangkan FC[10] 4 +0.25
+0.75
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 18:00 1 [6]Lashyn Karatau 4-1
1-1
FK Bolat Temirtau[11] -1.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 18:00 1 [16]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1-2
0-1
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)[12] 3 -0.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) 4-1
2-0
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) -
FT 18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 0-7
0-2
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 1 [4-4]ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1-2
0-1
ซีดี มอนติโฆ่[4-15] 5 -0.25
FT 18:00 4 [4-8]ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-2
1-0
พานาเดอเรีย พูลิโด้[4-16] 4 -1
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
Postp 18:00 เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) -
FT 18:00 3 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 1-2
0-0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 3 +0.5
+0.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 [NE-1]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2-0
1-0
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-7] -0.75
FT 18:00 [NE-18]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2-1
2-0
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-17] +0.25
+0.5
FT 18:00 [NE-4]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 4-2
1-2
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-6] 4 -1.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 18:00 [A-9]เอสซี คูฟู-98 2-0
1-0
PeKa[A-7] 1 -0.5

-1.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 1 [A-4]เอบี โคเปนฮาเกน 1-2
0-1
บราแบรนด์[A-6] 3 -0.25
-0.5
FT 18:00 1 [A-5]บี 93 โคเปนเฮเกน 4-0
4-0
มิดเดลฟาร์ท[A-10] 1 -0.25
-0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 [A-6]อัลต้า 1-3
1-2
ไอสโวล์ด TF[A-5] -1
-0.75
-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 3 [U-14]เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-0
0-0
เอฟเค โอเรนบูร์ก-2[U-11] 2 +1
+0.75
FT 18:00 2 [S-12]สตาฟโรพอล-2009 2-3
2-1
เอฟเค มาฮัชกาลา[S-5] 3 +0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:00 LaPa 1-2
0-0
เอ็นดุสตุส ไอพีเอส -1.25
-1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 Cracovia II 4-0
1-0
สเตล สตาโลว่า โวล่า 1 -0.25
-0.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 1 แอทเลติก 220 เอฟซี 2-1
0-0
เอฟซี อูลานบาตอร์ 1 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 1 คลับ มาริโน่ 1-0
1-0
UD Las Zocas -
FT 18:00 เตเนริเฟ่ 2 3-0
1-0
ยูเนี่ยน วิเอร่า -0.75
FT 18:00 CD Atletico Paso 2-0
1-0
อาลูกัส ซีเอฟ -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 0-2
0-1
แอตแลนติส (ยู 20) 2 -0.5
FT 18:00 1 คาปา (ยู20) 0-1
0-0
เฮชเจเอส (ยู 20) +0
+0.5
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 18:00 1 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 2-1
2-1
Sesvete U19 -0.5
-1
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:00 1 วอนลอส 2-4
0-3
โรสกิลด์ 1 +0.75
+1.5
+1.25
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 18:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) 1-0
0-0
อัลบอร์ก เฟรจา (W) -0.75
Republic of Ireland FAI Intermediate Cup (Republic of Ireland FAI Intermediate Cup)
FT 18:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด 6-1
2-0
Skerries Town FC -1.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 1 [14]มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-1
0-1
พีเอสเอ็มมากัสซาร์[10] -0.75
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:15 [101]เนปาล ( ญ ) 0-0
0-0
บังกลาเทศ (ญ)[137] -
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:15 [4-10]ซีดี เมนซาเจโร่ 2-2
1-0
ยูดี ทามาราเซเต้[4-11] +0
+0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 18:30 1 [12]อันเดอร์เลชท์ 7-2
1-1
เมเชเลน[13] -0.75
-1.25
-1
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 4 [1]เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 2-2
1-1
เนิร์นแบร์ก[5] 1 3 -0.5
+0
FT 18:30 2 [11]ไฮน์เดนเฮลม์ 2-1
1-0
ดินาโม เดรสเดน[4] 1 +0
-0.25
FT 18:30 2 [13]ฮันซ่า รอสต๊อค 2-1
1-0
ดาร์มสตัดท์[8] 4 +0
+0.25
FT 18:30 2 [18]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-1
0-1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ[12] 2 +0
+0.5
FT 18:30 2 [2]เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-1
0-0
ชาลเก้ 04[9] 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:30 ยัง บอยส์ (ญ) 0-3
0-0
Chenois (W) +1.75
FT 18:30 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 2-0
1-0
บี 73 สลาเกลเซ่ -0.5
-0.25
-0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:30 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 0-3
0-2
เลอร์นายิน อาร์ทซัค -0.5
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 1 [7]เชลซี เอฟซี (ญ) 4-0
1-0
เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)[12] -1.75
-2.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:30 Jizak 3-4
2-2
ซามิน -
FT 18:30 บุนยอดกอร์ 2 2-2
1-0
Paktako 79 -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 18:30 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน +0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 18:30 Hajduszoboszlo SE 1-0
1-0
Torokszentmiklosi FC 3 -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [C-5]ซูโจว ดองวู(N) 0-1
0-1
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] 2 +1
+1.25
FT 18:35 1 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 2-2
0-1
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-6] 1 -1
-0.75
FT 18:35 3 [B-3]คุนชาน เอฟซี(N) 0-1
0-0
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[C-2] 1 5 -0.75
-0.25
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 18:45 Egnatia 1-3
0-2
เคเอส กูเกซี -
FT 18:45 4 [8]เคเอส คาสตริโอติ 0-2
0-2
Tirana De Namo 2 -0.5
-0.25
europe bswcp (europe bswcp)
FT 18:45 1 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 12-4
0-0
สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 1 -1.5
-1.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:45 1 [A-9]เอฟเค 2000 1-0
0-0
สคีฟซ์ ไอเค[A-12] 2 +0.25
+0
+0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 18:45 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 2-2
2-2
สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:00 2 [8]วีบรอก 2-3
1-1
อัลบอร์ก[5] 1 +0
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) 4-2
3-1
Andernach (w) 1 4 +0.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 19:00 1 [16]เอสปันญ่อล 1-2
1-0
แอตเลติโก้ มาดริด[5] 4 +0.75
+0.25
+0.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 19:00 2 [11]เรอัล โอเบียโด 2-0
1-0
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[9] 4 -0.25
-0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 19:00 2 [19]โคเซนซ่า 1914 2-1
1-0
วิเชนซ่า[18] 3 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 เอเอส เทรนซิน(ญ) 1-3
1-2
FK Nove Zamky (w) +0.25
+0
FT 19:00 4 นอร์สแตน 1-2
1-1
Skeid Fotball B 1 -0.25
+0
FT 19:00 MSK Zilina (w) 2-1
1-0
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) +1.75
+2
+1.5
FT 19:00 ฟินส์เนส 0-1
0-1
ยูลเลิร์น เอฟซี +1.75
+1.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 2 [11]เจมส์เมอบังค์ 4-3
2-2
เฮอฟอล์จ โคเก้[10] 1 +0.25
+0
+0.25
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก (Czech Republic Gambrinus Liga)
FT 19:00 1 [9]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-1
0-0
ฮราเดตส์กราลอเว[11] 1 -0.5
-0.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 19:00 2 AO Giouchtas 1-1
1-1
ไอติโตส สปาต้า 5 -1
FT 19:00 2 Agios Nikolaos 3-2
2-1
พานาเลฟซิไนกอส 3 -0.5
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 19:00 [S-13]ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-1
1-1
แอตวิดาเบิร์ก[S-12] 1 -0.25
+0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 19:00 1 1 [2]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-3
0-2
เลวาเดีย ทัลลินน์[1] 1 +0
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 [6]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
0-0
ลิงโคปิ้ง (ญ)[5] +0
-0.25
FT 19:00 1 [4]ฮัมมาร์บี้(ญ) 1-2
0-1
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[1] +1.75
+1.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 19:00 [S-2]มัลโม่ (ยู 21)
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[S-1] -
19:00 Mjallby AIF U21
ฮาล์มสตัด (ยู 21) -
Cancel 19:00 [C-3]วาลเบิร์ก (ยู 21)
ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)[C-8] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 [10]อัคโตเบ 0-0
0-0
เอฟเค ทารัซ[9] 3 -0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 3 [6]เอฟเค แวน 1-2
1-0
อารารัต[1] 1 +1.25
+1.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 2 [7]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2-2
0-0
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[5] 4 -0.5
+0
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 [12]Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-0
1-0
Suduva Marijampole II[14] 2 +0.25
+0.5
+0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:00 2 [3]Krumkachy Minsk 3-2
1-2
Shakhter Soligorsk II[8] 3 -1.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
19:00 ลำปาง เอฟซี
นครปฐม เอฟซี -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 19:00 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 0-2
0-0
อเบอร์ดีน (ญ) -
FT 19:00 2 [5]สปาร์ตันส์ (ญ) 3-1
0-0
ฮาร์ทส์ (ญ)[8] -1.5
-1.75
-1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
Cancel 19:00 ชูตัน กูซาร์
กอเตปา เทสฮ์เกนท์ -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 Reutlingen(U17) 1-2
1-0
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 1 [N(n)-8]ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1-2
0-2
เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค[N(n)-5] 3 +0
FT 19:00 2 [N(n)-2]โฮลสไตน์ คีล 2 3-1
1-0
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-6] +0.25
+0
FT 19:00 2 [S-2]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 3-1
1-1
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์[S-5] 3 -0.5
-0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 3 [A-8]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-1
1-0
นาเอสเวด[A-1] 4 -0.25
-0.5
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [U-15]เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0-1
0-1
เอฟซี โนโวซีบีสค์[U-5] 1 +1.5
+1
FT 19:00 2 [U-12]โนสต้า โนโวทรอย 0-3
0-3
เชลยาบินสค์[U-1] 3 +0.75

+1.75
+1.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 1 [NS-5]สควิลเจโบ เอสเค 3-2
2-1
Jarfalla[NS-1] 1 -0.75
-0.5
-1
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 1 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 1-1
1-1
เคนยา โพลิส เอฟซี 1 -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 1 Roi United 4-2
2-1
FC Raahe 1 -0.75
-1.25
-1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 2 1 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1
0-0
Swit Skolwin 3 -0.25
FT 19:00 4 เอลเลน่า โตรัน 2-2
1-1
Zawisza Bydgoszcz SA 3 -0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:00 SV 1899 Merseburg 0-4
0-4
คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 19:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 0-2
0-0
วีเอฟซี พลูเอน +1.25
+1.5
FT 19:00 3 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 1-1
1-1
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 3 +1.25
+1.5
FT 19:00 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 2-0
1-0
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี -2.25
FT 19:00 SC Staaken 4-1
1-0
RSV Eintracht 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 19:00 Hertha 06 Charlotten 1-1
0-0
SFC Stern 1900 1 -0.75
-1.25
FT 19:00 FC Mecklenburg Schwerin 0-0
0-0
Mahdov FC -0.25
+0
Greece U19 (Greece U19)
FT 19:00 6 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1-0
1-0
ปาส ลาเมีย(ยู19) 1 4 -0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 19:00 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 2-0
0-0
Tenisca -
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 19:00 2 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1-4
1-2
PPJ U20 1 -
Ukraine U19 Liga (Ukraine U19 Liga)
Pend 19:00 เวเรส ริฟเน่(ยู 19)
ลวีฟ(ยู 19) -
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 19:00 Voshod Kherson (W) 1-0
0-0
Karpaty Lviv (W) 1 -2
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
FT 19:00 3 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 0-3
0-1
โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี 1 -0.25
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 19:15 [3]เซอร์เวตต์ 5-1
4-1