ราคาบอล.cc








ผลบอล 12 กันยายน 2564ผลบอล 11 กันยายน 2564ผลบอล 10 กันยายน 2564ผลบอล 9 กันยายน 2564ผลบอล 8 กันยายน 2564ผลบอล 7 กันยายน 2564ผลบอล 6 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 10 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:30 [6]อาร์เจนตินา 3-0
1-0
โบลิเวีย[82] 3 -2

-3.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 06:30 2 CE Lajeadense 1-1
0-0
เซาเปาลูอาร์เอส 5 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 1-0
0-0
ริโอ บลังโก้ เอซี -0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
Pend 07:00 เวอร์จิเนีย(ญ)
เพ็นน์สเตท(ญ) -
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 07:30 4 [2]บราซิล 2-0
2-0
เปรู[22] 5 -1.75
-1.25
-1.5
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:30 1 [COL D1(c)-20]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 3-2
1-1
เดปอร์ติโว เปไรร่า[COL D1(c)-8] 1 2 -0.5
-0.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 09:05 2 [1]แปซิฟิก เอฟซี 3-1
1-1
Cavalry FC[2] 2 +0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
Pend 13:00 [7]Gangwon II
ชิฮุงชิ ซิตี้[4] -
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 2 [A-1]ชานซี เมโทรโพลิส(N) 0-0
0-0
Qingdao Zhongchuang Hengtai[C-3] 4 -0.25
+0
FT 14:00 1 [A-3]Hebei Gongfu(N) 3-1
1-0
กว่างซี เปาหยุนเอฟซี[A-2] 1 -1
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 [2]เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 6-1
4-1
ดนีโปร-1 (ยู 21)[10] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:00 บอสเนีย(ญ) ยู19 2-1
1-1
อังกฤษ (ญ) ยู19 1 -1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 15:00 2 [WA-10]เอฟเค ชิต้า 0-0
0-0
Dinamo Saint Petersburg[WA-6] 1 +0
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 15:00 2 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 0-2
0-1
มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 3 -0.5
-0.75
-0.5
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 2 Khukh Arslanguud 2-6
1-2
Erchim B 2 +3
+3.5
+3.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 3 1 [16]เปอเซล่า ลามังกัน(N) 1-0
1-0
เปอซิปูร่า จายาปูร่า[14] 1 +0
+0.5
+0.25
europe bswcp (europe bswcp)
FT 15:15 1 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-1
0-0
สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) 1 -1.5
FT 15:15 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-1
0-0
ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) -1.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 อิตาลี(ญ) ยู17 2-0
0-0
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:30 4 1 [A-9]อูฟา (เยาวชน) 0-3
0-1
เอฟเค อูราล (เยาวชน)[A-10] -0.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 3 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 4-3
3-0
เมาท์ กราเวท(สำรอง) +0
+0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:45 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ)(N) 3-0
0-0
Fulham United (W) -0.25
+0
-0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 16:00 5 [A-3]Konopliev Youth 0-4
0-2
FK Nizhny Novgorod Youth[A-5] 2 -0.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 16:00 1 [N-14]มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-0
0-0
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา[N-16] 2 -0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [4]Rukh Vynnyky U21 3-1
1-0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[6] -
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 16:00 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 0-0
0-0
Hapoel Ramat Yisrael -1.25
FT 16:00 1 MS Jerusalem 1-2
0-0
เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 2 +0
FT 16:00 เบต้าเปตะห์ ติกวา 2-1
1-1
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 2 +0.5
+0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 16:30 1 [11]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 2-3
1-3
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[5] 2 +0.75
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 4 [10]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-0
0-0
โลแกน ไลท์นิ่ง[9] 2 -0.5
-0.25
-0.75
europe bswcp (europe bswcp)
FT 16:30 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 7-1
0-0
Sweden Beach Soccer -2
FT 16:30 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) 7-5
0-0
กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) -1.5
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
Pend 16:30 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 16:30 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 0-1
0-1
มิทเชลตัน ( ญ ) 2 -0.5
-1.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 16:30 2 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 4-1
2-1
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 2 -0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 [6]นาโกย่า แกรมปัส เอต 3-0
0-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[17] 1 2 -0.75
-0.5
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 1 [A-6]รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-0
0-0
ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)[A-8] 2 -0.25
+0
FT 17:00 4 [A-7]Strogino Youth 0-1
0-1
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน)[A-4] 5 -0.75
-1
-1.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 4 [1]กิมโป เอฟซี 3-2
1-0
เชนันซิตี้[2] 6 +0
FT 17:00 1 [10]ชางวอนซิตี้ 0-0
0-0
พย็องแท็กซิติเซ็น[14] 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 1 [9]อินชอน โคเรียล 2-2
0-1
พาจูซิติเซ็น เอฟซี[8] -0.25
FT 17:00 2 [15]กังเนือง ซิตี้ 1-2
0-1
ชองจู จิคจิ[12] 2 +0
-0.25
+0
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:00 2 [ISR D2-16]ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 2-0
2-0
บีไน ไอลัท 1 2 -1.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 [11]เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 3-0
1-0
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[2] +0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [14]Veres Rivne U21 2-0
2-0
ลวีฟ(ยู 21)[11] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 6 [CA-4]คิมกี้(สำรอง) 0-1
0-0
สโตรกิโน่ มอสโก[CA-3] 2 -0.25
+0
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 17:00 3 [14]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 0-3
0-2
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[6] 3 +0.75
+0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:00 4 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 3-2
0-1
เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 4 +0.5
+0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 4 [B-6]Farense U23 1-1
1-1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)[Por U23-11] 2 +0.75
+1
+0.75
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:00 1 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 4-1
1-0
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 1 1 -0.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
Pend 17:10 นิวทาวน์อีเกิลส์
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด -2
-2.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:15 4 [S-6]ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1-1
1-0
มัคคาบี้ ยาฟเน่[S-10] 3 -0.25
Australia Brisbane Capital League 3 (Australia Brisbane Capital League 3)
Pend 17:20 Ridge Hills Utd
Brighton Bulldogs Fc -
Australia Sunshine Coast Women's Premier League (Australia Sunshine Coast Women's Premier League)
Pend 17:20 Caloundra (W)
Nambour Yandina Utd (W) -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 2 [3]โปฮัง สตีลเลอร์ 1-2
1-0
แดกู เอฟซี[5] 3 -0.25
+0
FT 17:30 3 [1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
0-0
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[2] 1 +0
-0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:30 1 [11]บริสเบน เคไนท์ส 1-3
1-3
เมาท์ กราเวท[5] +0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 17:30 2 [S-15]เอฟซี ดิโมนา 2-1
0-0
มัคคาบี้ ชารายิม[S-9] 1 3 -0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 17:30 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 0-2
0-0
มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท +0.75
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:45 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0-1
0-0
เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) -0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
Pend 17:50 Adelaide Comets Reserve (w)
Fulham United Reserves (w) -
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 [11]บางกอกกล๊าส เอฟซี 2-0
0-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[1] 3 -1
-0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:00 [N-9]ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-3
0-1
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[N-15] 1 +0.75
FT 18:00 2 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 2-0
1-0
ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 3 +0.5
+0
FT 18:00 1 [S-17]ฮาโปเอล เบนาย ลอด 3-3
3-0
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[S-11] -0.5
-0.25
-0.5
FT 18:00 [N-1]มัวดอน สปอร์ตทิร่า 3-1
2-0
ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก[N-11] 1 -1.75
-1.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 18:00 [8]Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-1
1-0
ดินาโม เคียฟ (ยู 21)[1] +1
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [18]อยุธยายูไนเต็ด 5-3
3-1
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี[11] 2 +0.75
+1
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 18:00 2 [7]Soroksar (W) 0-5
0-4
ETO กีโอรี่ (ญ)[2] 1 +3.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 18:00 [9]FK Igilik 0-4
0-2
มาคฮ์ทาเรล[3] 6 +1
+1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 2 [WA-5]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-2
0-2
FC Tver[WA-1] 1 +0.75
+0.5
+0.75
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 18:00 4 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 3-0
2-0
SC Ramla 2 -1
-1.25
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 18:00 Deren II
Khovd +4
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 18:00 อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด 8-0
3-0
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด -2.5
FT 18:00 รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด 7-4
5-2
เนเธอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 1 -2.5
-2.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:15 1 [S-12]ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-1
0-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู[S-3] 1 +0.25
+0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 1 [15]เปอร์ซิค เคดีรี่(N) 1-0
0-0
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี[1] 1 +0.25
+1
+0.75
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:15 2 University Azzurri FC 1-2
1-0
Hellenic AC 1 +0.25
+0.5
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 18:30 1 [S-8]ฮาโปเอล อิกซาล 2-0
1-0
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[S-1] 1 +0.5
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:40 1 Murdoch University Melville FC (W) 3-2
1-0
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 4 -0.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 [1]ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3-0
0-0
สปุตนิก[16] -
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 19:00 1 [13]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
0-0
บัลติก้า[11] 3 +0
-0.25
+0
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 19:00 Olympique de Missiri 1-2
0-2
เอเอส คิกาลี -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 4 [B-4]พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 2-1
0-0
Khimki Youth[B-8] 1 -1.25
-0.75
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:00 2 [S-2]มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 3-1
1-1
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา[S-7] 1 -0.5
-0.75
FT 19:00 3 1 [S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-1
0-1
MS Ironi Kuseife[S-13] 2 -1.25
FT 19:00 1 [N-10]ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 5-2
3-1
ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า[N-7] 3 -0.25
FT 19:00 3 [N-13]รูบิ ชาปิร่า 1-2
0-1
Hapoel Bueine[N-4] 3 +0
-0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
POST 19:00 [11]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
อยุธยายูไนเต็ด[18] -0.75
-1
-0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth 0-2
0-1
อาร์เซน่อล ตูล่า 2[CB-6] 2 +2

+0.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 19:00 2 [Por U23-6]เบเลเนนเซส(ยู 23) 0-1
0-1
เบนฟิก้า(ยู 23)[Por U23-5] 1 +0.75
+0.25
+0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 3-1
0-0
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 1 +0.25
+0.5
europe bswcp (europe bswcp)
FT 19:15 2 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-3
0-0
ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) -1.5
-1.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:15 สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด 7-2
0-0
Ukraine Beach (W) -2.25
อิสราเอล บี ลีก (Israel B League)
FT 19:30 1 ไอโรนี่ เนเชอร์ 1-2
0-0
ฮาโปเอล อิกซาล +0
-0.25
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 19:30 [7]ชักดิดี้ 2-1
1-0
ชิคฮูร่า[10] -1
FT 19:30 2 [5]เมรานี่ ทบิลิซี่ 0-0
0-0
ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี[8] 5 -0.25
FT 19:30 3 [6]เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1-2
0-2
เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่[3] 2 +0.25
FT 19:30 [1]เอฟซี ซิโอนี่ 2-0
1-0
Gareji Sagarejo[4] 1 -1.25
-1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:30 1 [B-14]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 1-0
0-0
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-9] 1 -0.25
-0.5
-0.25
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 19:30 3 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 1-1
1-1
ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1 -1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน)
Independente PA (Youth) -0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 20:00 1 [6]โครบริ โกลกูฟว์ 0-1
0-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[15] 2 -0.75
-0.5
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 20:00 1 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 2-1
1-1
อัล เมอร์รีคห์ 3 -0.25
-0.5
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 20:00 [BI PL-5]Bumamuru 0-0
0-0
Diables Noirs -
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 2 1 [1]ซาราวักยูไนเต็ด(N) 0-1
0-0
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า[2] 1 3 -0.25
FT 20:00 [11]FAM-MSN Project Squad 0-2
0-0
พีเคเอ็นพีเอฟซี[10] +0.75
FT 20:00 1 [6]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1-4
0-2
ตรังกานู บี[4] 1 +0
+0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:00 2 [B-7]เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 0-0
0-0
อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน)[B-10] 1 -0.75
-0.25
FT 20:00 [B-6]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 3-0
1-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-9] -2
-1.75
-2.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 6 [WA-4]Kairat Moskva 3-2
2-1
เอฟซี โอดินต์โซโว[WA-2] 2 -0.25
+0
FT 20:00 [CB-8]เซนิต เปนซา 1-2
1-1
ดินาโม บรีอันสค์[CB-2] +1.5
+1.75
FT 20:00 2 [CA-1]โรดิน่ามอสควา(N) 3-1
1-0
คแวนท์ ออบนินส์ค[CA-5] 2 -2
-2.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-4
0-2
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1 +0.75
+0.5
+0.75
FT 20:00 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 0-2
0-1
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3 +0.25
FT 20:00 2 1 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1-1
0-1
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 3 +0.5
+0.25
FT 20:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3-0
1-0
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 4 -0.75
-0.5
FT 20:00 1 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0-0
0-0
พลาเทนเซ่(สำรอง) 1 +0
FT 20:00 3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 2-3
2-3
เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 5 -0.75
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 20:00 4 EC Osasco U20 5-0
3-0
Independente EC U20 3 -0.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 20:00 4 Real Tomayapo Reserves 0-1
0-1
Real Santa Cruz Reserves 1 3 +0
-0.5
เนชันแนล ยูธ ดิวิชัน (Israeli Noar Premier League)
FT 20:00 5 1 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 1-1
0-0
Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1 2 -0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 20:30 [B-1]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 0-1
0-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-5] -1
-0.5
-1.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:30 [9]ครีมิน ครีเม็นชุก 3-1
0-1
Ahrobiznes TSK Romny[13] 1 +0
+0.25
europe bswcp (europe bswcp)
FT 20:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-2
0-0
โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) -1.5
-1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:30 1 [WB-3]ดินาโม มอสโก บี 2-0
0-0
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[WB-11] 3 -1.75
-1.25
-1.5
UAE Etisalat Emirates Cup (UAE Etisalat Emirates Cup)
FT 20:35 2 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0-1
0-0
อัล ไทด์ -1.75
-1.25
FT 20:35 [UAE D1-4]ดิบา ฟูไจรัช 7-0
1-0
Al-Jazira Al-Hamra -1.75

-0.5
FT 20:40 [UAE D1-7]อัล ฮัมริยา 2-1
1-1
Gulf Heroes FC -
Postp 20:40 [UAE D1-6]อัล อราบี
รัสอัล ไคมัชคลับ -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:50 4 [WB-9]ซนามย่า ทรูด้า 1-0
0-0
เชอตาโนโว มอสโก[WB-10] 2 4 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 20:57 3 1 Unirea Ungheni 4-0
2-0
CS Ocna Mures 4 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 21:00 ซีเอส ฮูเนโดอารา
ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ -
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
21:00 เวลเลน
มูสครอน เปรูเวลซ์ -
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 21:00 [4]บุนยอดกอร์ 2-1
2-1
โคแคน[9] 3 -0.75
FT 21:00 2 [10]เมตาลุค เบคาเบด 0-3
0-2
ปัคตากอร์[1] 2 +1.5
+1.75
+1.5
FT 21:00 3 [7]นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0
0-0
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[3] 1 +0
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 3 [(a)-9]พูเอบลา (ยู20) 2-2
0-1
ซานหลุยส์(ยู20)[(a)-18] 1 -0.25
+0
+0.25
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 21:00 [9]FC Sucleia 0-1
0-1
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา[2] +0.75
FT 21:00 [5]วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 3-2
2-0
Olimp Comrat[6] 1 -
จอร์เจียร์ อีรอฟนูลี่ ลีก้า 2 (Pirveli Liga)
FT 21:00 3 [9]เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0-1
0-0
เอฟซี กากรา[2] +0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 21:00 4 [12]การ์บาเนียกราโกล 2-2
1-1
โปกอน ซีดล์เซ[14] 1 5 -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 3 1 [CA-9]Peresvet Podolsk 2-0
0-0
มอร์โด้เวีย ซารานสค์[CA-2] 3 +1
+1.25
Postp 21:00 [WA-8]ลูกิ อีเนอร์จีย่า
Dnepr Smolensk[WA-11] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 21:00 [2]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-4
1-2
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[1] -0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 4 1 [A-6]Vizela U23 0-1
0-1
ริโอ อาฟ(ยู 23)[Por U23-8] 4 4 +0.5
+1
+0.75
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 1 1 ซีเอส สตินก้า บาเกา 0-2
0-1
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 1 +0.25
FT 21:00 4 ACS Vedita Colonesti MS 4-1
0-0
CSO Petrolul Potcoava 4 -1.25
-1.5
FT 21:00 3 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 2-2
0-1
ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 4 +0.25
FT 21:00 1 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 2-1
2-0
CSM Satu Mare 1 -1
-0.75
FT 21:00 2 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 0-1
0-1
ไครซัล ชิสินิว คริส 3 +0
-0.25
+0
FT 21:00 4 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 1-2
0-1
ACSO Filiasi 5 +0.75
+0.5
FT 21:00 3 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 3-3
1-1
FC Academica Clinceni II 1 -1.5
-1.25
FT 21:00 1 อเวนทัล เรกฮิน 1-0
0-0
เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 1 -1.25
-0.75
FT 21:00 ACS Sepsi II 2-1
0-1
เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 2 -0.75
-1.5
FT 21:00 1 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 2-0
1-0
ACS Progresul Pecica 4 -0.75
โคโซโว ดิวิชัน 1 (Kosovo Division 1)
FT 21:00 3 1 เคเอฟ เฟริซาจ 0-1
0-0
KF Ramiz Sadiku 2 +0
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 21:00 1 1 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 0-3
0-1
เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1 4 +0.25
+0
+0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 21:15 [4]โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1-3
1-2
เลช พอซนาน (เยาวชน)[3] -
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 21:15 Excursionistas U20 5-0
3-0
JJ Urquiza U20 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:20 2 Real Potosi Reserves 0-0
0-0
Atletico Palmaflor Vinto Reserves 1 2 +0.75
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 21:20 4 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 2-1
1-1
ราซิ่ง คลับ (ญ) 2 -2.5
-2.25
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:20 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต 0-3
0-0
FC Dinamo Bacau -1.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 21:30 2 [4]เอ็นเคโอซีเยค 2 3-2
2-0
เอ็นเค โซลิน[6] 5 +0
FT 21:30 [9]NK Croatia Zmijavci 2-2
1-1
ดีนาโมซาเกร็บ 2[14] -0.25
+0
+0.25
FT 21:30 1 [10]Radnik Sesvete 0-1
0-0
NK Orijent Rijeka[1] 2 +0
-0.25
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 21:45 2 [11]กอร์ ฟัคเค่น 0-0
0-0
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[4] 1 +0.75
+0.5
FT 21:45 1 [13]เอมิเรตส์ คลับ 1-1
0-1
อัล ด๊าฟร่า[12] -0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 21:55 3 [4]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
0-0
แรดนิค ซูดูลิซาร์[8] 2 -0.75
-1
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:00 1 [7]ดาเชีย มิโอวินี่ 0-1
0-1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[13] 3 +0
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 22:00 3 [11]ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2-2
0-1
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค[7] +0
-0.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:00 2 1 [11]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0-1
0-0
โรพีเอส โรวานีมี่[1] 2 +0.25
+0
+0.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 6 [6]เอฟเค ริเตเรียไอ 0-0
0-0
Hegelmann Litauen[5] 3 +0
ซีเอเอฟ แชมเปียนส์ ลีก (CAF Champions League)
FT 22:00 [SAPL D1-12]อามาซูลู 0-1
0-1
Big Bullets FC 1 -
ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชัน คัพ (CAF Confederation Cup)
FT 22:00 FC Dikhil 0-1
0-0
เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:00 3 [8]เอสเค ลิเซน 3-0
2-0
ดูก้า ปรากซ์[1] 4 +0
-0.25
+0
FT 22:00 [13]ไพรบราม 0-1
0-0
เบอโน่[3] 4 +0
+0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:00 5 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 3-1
2-0
ทาร์ตู เจเค มัก[9] 3 -0.75
-1
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:00 2 [8]พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 1-1
0-0
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)[7] 1 +0
+0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 22:00 1 [P1-12]อตาลันต้า (เยาวชน) 4-2
2-1
ยูเวนตุส(เยาวชน)[P1-4] 2 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 [(a)-17]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-1
0-1
ครูซ อซูล(ยู20)[(a)-16] -
มอลตา ดิวิชั่น 1 (Malta First Division League)
FT 22:00 3 [A-8]เซจตัน คอรินเทียนส์ 3-1
2-1
ลิจา แอทเลติก[A-7] 3 -0.5
+0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:00 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 1-2
0-0
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[4] 1 -1.75
-1.25
-1.5
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 22:00 [7]พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 0-1
0-0
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี[1] 1 -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:00 3 2 [WB-2]FK Volna Nizhegorodskaya 1-2
0-0
Khimik Dzerzhinsk[WB-7] 4 -0.75
-1
-0.75
FT 22:00 2 [WB-8]เอฟซี มูรอม 0-0
0-0
Olimp-Dolgiye Prudy-2[WB-6] 3 +0
+0.25
FT 22:00 2 [CB-1]โซโคล ซาลาตอฟ 1-0
1-0
เอฟเค การูก้า[CB-10] 1 2 -1.25
FT 22:00 [WB-1]ชินนิค ยาโรสลาฟ 3-0
2-0
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk[WB-4] 1 -1.5
-2
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 22:00 3 [3]เอ็นเค โอปาติยา 0-0
0-0
Bijelo Brdo[2] 1 +0
-0.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 22:00 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 1-2
0-2
เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:15 2 [B-9]เอฟซี ไพพินส์รีด 2-2
1-1
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[B-4] 1 3 +1.5
+1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 3 โปซีท 1-1
0-1
FC Kirkkonummi 1 1 -0.5
-0.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 22:15 1 เอสเอสจีซี 5-2
0-0
ปากีสถาน นาวี่ 2 -1.75
-2
kuwait emir cup (kuwait emir cup)
FT 22:20 2 1 [KUW D2-4]อัล ซาลิบิคัท 1-2
0-1
Burgan SC[KUW D2-3] 1 +0.25
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 2 [6]กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-3
0-2
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล[5] 2 +0
+0.25
FT 22:30 [2]ทีพีเอส ตูร์คู 3-0
1-0
มูซ่า[12] 2 -1.25
-1.75
-1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 ฟูทูร่า ปอร์โว 7-1
3-0
อัตเลตีโก เมลมิ 3 -2
FT 22:30 4 KJP 3-2
1-2
Liry 1 -0.25
FT 22:30 3 1 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 1-1
1-0
ซันดอม ไอเอฟ 5 +0.5
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
FT 22:30 Dornbreite Lubeck 1-0
1-0
SV Preussen 09 Reinfeld -0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 2 1 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 0-2
0-1
Los Chankas 1 +0.25


+2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:40 4 [TTLdA-2]ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 0-0
0-0
Kalaa Sport[TTLdC-3] 2 -0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 22:45 3 Tarnby FF 1-0
0-0
จีวีไอ 3 -1.25
FT 22:45 3 Herstedoster IC 2-1
2-0
อัลเรโรด เอฟเค 1 +1.25
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 22:59 1 [2]มิดทิลแลนด์ 2-0
0-0
นอร์ดเจลแลนด์[4] 2 -0.75
-1.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:59 2 [6]วิโซซิน่า จิคลาวา 0-2
0-0
โอปาว่า[12] 3 -0.25
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:59 [5]พีเค-35 วานต้า (ญ) 4-1
2-1
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[4] +0
+0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 22:59 3 [A-1]ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 3-0
3-0
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[A-2] 5 -0.5
-0.25
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:59 6 [6]Atomsfera Mazeikiai 2-5
2-2
เลียตาว่า โจนาว่า[1] +1.75
+2
+1.75
ไซปรัส 2 ดิวิชัน (Cyprus 2 Division)
FT 22:59 [CYP D1-11]อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-0
0-0
เอร์มิส อราดิปปู[CYP D1-12] -0.25
-1
FT 22:59 3 [7]โอโมเนีย อราดิปปู 0-1
0-1
โอแทลลอส อเทียนัว[3] 5 +0
+0.25
โบโตล่า 2 (Botola 2)
FT 22:59 [13]เอเอสเดอ ซาเล่ 1-0
1-0
วิดาด เฟส[3] +0
FT 22:59 [4]Olympique Dcheira 0-1
0-0
UTS Union Touarga Sport Rabat[5] -0.5
europe bswcp (europe bswcp)
FT 22:59 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-5
0-0
เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) -1.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 3 [B-10]อิลเวส แทมเปเร่ 2(N) 3-0
3-0
ทีพีวี แทมเปเร่[B-12] 3 -2
-1.25
-1.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 22:59 1 [CA-8]ซาเทิร์นมอสโก 2-1
0-0
SKA Khabarovsk II[CA-7] 1 -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 2 SC Ostbahn XI 3-4
2-3
สโลวาน เอชเอซี 3 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 22:59 2 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 0-2
0-1
TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 3 -0.5
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 23:10 1 [Por U23-1]เอสโตริล(ยู 23) 4-0
3-0
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)[Por U23-12] 4 -1
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 23:10 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 10-0
5-0
Comunicaciones(W) -4
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 2 [6]พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-0
0-0
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[9] 3 -0.5
-0.75
-0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 23:30 [11]เฟรมัด อเมเจอร์ 3-1
2-1
ไนโคบิ้ง เอฟซี[6] 1 +0
+0.25
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 [8]เอสวี ฮอร์น 1-1
0-1
FC Superfund Pasching[10] 2 -0.25
FT 23:30 5 [5]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1-3
1-2
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[7] 3 +0
+0.25
FT 23:30 7 1 [15]คัพเฟ่นเบิร์ก 1-0
0-0
ลาฟนิทซ์[3] 6 +0.5
+0.75
FT 23:30 2 [11]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 2-0
0-0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา[16] 1 1 -0.75
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 23:30 1 [8]แก็งก็อง (ญ) 2-1
1-0
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)[6] 2 +0.75
+0.5
+0.75
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 23:30 [8]อัลบอร์ก (ญ) 0-1
0-0
AGF Kvindefodbold APS (W)[5] 1 +1.5
+1.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 23:30 [N-4]แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 1-0
0-0
ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17)[N-14] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 2 [W-18]เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-0
0-0
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-11] +0
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 2 PPJ Akatemia 6-0
4-0
แอลพีเอส เฮลซิงกิ 2 -1.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 23:30 4 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 0-1
0-0
FK Slovan Ivanka pri Dunaji 1 +0.75
+1

ผลฟุตบอลวัน 11 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 00:00 4 [1]ทริงลาฟ คราน 0-1
0-0
NK Roltek Dob[4] 5 -1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [12]เอสเบิร์ก 2-1
0-1
โฮโบร[10] 1 -0.25
-0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 00:00 2 [6]เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-0
0-0
บัซคา โทโพลา[2] 2 +0
-0.25
+0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 [5]วิลเลฟรองเช 3-0
1-0
เอฟซี แซมบี[8] 2 -0.25
-0.5
FT 00:00 2 [9]อาวรองเช่ 0-1
0-1
สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี[13] 1 1 +0
FT 00:00 2 [16]โชเลท เอสโอ 4-2
2-1
อูแอส กงการ์กโน่[1] 1 +0
+0.25
FT 00:00 4 1 [18]บาสเตีย ซีเอ 0-3
0-1
บูโลญจน์[12] 1 2 -0.25
+0
+0.25
FT 00:00 3 [17]เกรไตล์ 1-6
0-4
บรูค พีรอนนาส[4] 2 +0
+0.25
+0.5
FT 00:00 1 [3]อานซี 6-0
3-0
เรด สตาร์ 93[11] 3 -0.25
+0
FT 00:00 3 [15]Stade Briochin 2-1
1-0
โอร์แลงส์ ยูเอส[14] 1 3 +0
FT 00:00 [7]ชาโตรูซ์ 1-0
0-0
เซเต้ เอฟซี[10] 2 -0.5
-0.75
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 00:00 4 1 [3]อัล ชาร์จาห์ 3-2
0-1
อัล วาเซิ่ล[6] -0.5
-0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 4 [10]เอสวี เม็พเพ่น 0-1
0-0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[16] 3 -0.25
-0.5
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 00:00 3 [5]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 0-0
0-0
แมควา ซาแบค[4] 1 8 -1
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 00:00 5 1 [S-7]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 0-0
0-0
FC Astoria Walldorf(U19)[S-17] 1 6 -1
-1.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 1 [NE-4]วีเอสจี อัลท์ไลนิค 6-0
3-0
Eilenburg[NE-19] 2 -2.25
FT 00:00 1 [NE-17]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2-2
2-1
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)[NE-11] +0.25
+0.5
Postp 00:00 [NE-15]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[NE-13] -
FT 00:00 1 [B-1]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2-2
1-1
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[B-11] 4 -1.25
-2
FT 00:00 3 1 [B-13]เอสวี เฮล์มสเตเทน 1-4
0-2
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[B-8] 2 +0.25
+0
FT 00:00 2 [B-6]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 2-4
1-2
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[B-16] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 00:00 1 [W-17]อเลมานเนีย อาเค่น 0-1
0-0
ไวเด้นบรูค[W-7] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 00:00 1 [S-8]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-0
1-0
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-6] 3 -0.75
-1
FT 00:00 4 [S-19]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 3-2
2-0
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-11] 2 -1
-0.75
FT 00:00 3 [S-15]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-2
0-1
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)[S-1] 4 -0.25
+0
+0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 2 [E-2]เฟริส เวียนนา 1894 3-1
0-0
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์[E-13] 3 -2
-2.75
FT 00:00 [E-7]น็อยซีเดิล 1-2
0-1
เอสซี แมนสดอร์ฟ[E-8] +0.25
+0.5
FT 00:00 [C-1]วอคลามาร์ค 0-3
0-0
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์[C-5] -
FT 00:00 3 [C-3]ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2-1
2-1
SK Treibach[C-15] 3 -1.25
-1.75
FT 00:00 [C-13]เอสซี ไวซ์ 5-0
1-0
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[C-16] -2.25
-3
FT 00:00 [C-14]SV Spittal 1-4
1-2
เอสเฟา รีด บี[C-11] +0.5
Postp 00:00 [WS-8]เอสวี วาลส์-กรูนัว
เอสวี โกรดิก[WS-10] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 00:00 6 [WA-7]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-1
0-0
เอฟเค เลนินกราเดทส์[WA-3] 2 +0.25
+0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 3 พีพี 70 7-1
3-1
Loiske 1 -0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 1 WAC St Andra II 2-0
0-0
Admira Villach 5 +0.25
FT 00:00 1 SV Lebring 2-3
2-0
Rottenmann 1 3 -1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 5 Feucht SC 1-0
0-0
TSV Abtswind 2 -0.25
FT 00:00 5 น็อตตินเก้น 2-1
0-1
Neckarsulmer Sport-Union 2 +0.75
+0.25
FT 00:00 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 2-1
2-1
DJK Don Bosco Bamberg -0.75
-1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 4 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-0
0-0
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1 -0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
Pend 00:00 UCT (w)
Milano FC (w) -
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 00:00 3 [A-4]บาดาโฮซ 1-0
0-0
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด[A-12] 6 -0.75
FT 00:00 2 1 [A-2]เรอัล ยูนิโอน 1-4
1-2
เซลต้า บีโก้ บี[A-19] 1 3 -0.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 00:00 Khan Research Laboratories 6-0
5-0
Karachi United -1.75
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 00:00 1 Karlovy Vary B 0-0
0-0
Tj Olympie Hroznetin 4 +0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 00:15 1 [7]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 2-0
0-0
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[6] 1 +0.5
+0.25
+0.75
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 00:15 [7]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 5-0
2-0
ฟีลเคียร์(ญ)[10] -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 4 วัลท์ติ 0-0
0-0
เอฟซีคอนตู 2 +0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:15 2 เคเอซี 1909 1-1
0-0
เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 1 3 +0.75
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 00:30 4 [11]โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) 2-1
1-1
พีริน บลากอเยฟกราด[12] 5 -0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 00:30 [B-9]เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 6-0
2-0
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-4] 1 1 -0.25
-0.5
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 00:30 [7]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 3-0
3-0
วีวี อัลค์มาร์ (ญ)[5] -0.75
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 00:30 [A-3]ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 4-0
2-0
แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)[A-9] -1.25
europe bswcp (europe bswcp)
FT 00:30 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 3-2
0-0
สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) -1.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 6 [W-14]ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1
1-0
พรูเบน มุนสเตอร์[W-1] 4 +1
FT 00:30 1 [W-6]โคโลญจน์ (เยาวชน) 3-2
3-1
บอนเนอร์[W-16] 2 -0.25
-1
FT 00:30 2 [B-12]เอฟซี เมมมินเก้น 0-1
0-1
ทีเอสวี บุชบัช[B-5] +1
+0.25
FT 00:30 1 [W-9]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 3-0
1-0
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก[W-15] 3 -1.75
-2.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 2 [E-14]FC Andelsbuch 4-0
1-0
ASV Bruck[E-10] 2 +0.75
+1.25
FT 00:30 3 [E-6]Traiskirchen 1-3
1-2
Team Wiener Linien[E-4] 2 -0.75

-1.75
-1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:30 2 เอชไอเอฟเค 2 3-0
1-0
เอฟซี ไวคิงกิต 1 2 -1.25
-1.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 2 ASV Siegendorf 3-1
0-1
SC Bad Sauerbrunn 1 -0.75
FT 00:30 1 SV Kematen 4-1
2-0
ยูเนี่ยนอินส์บรุค 2 -2
FT 00:30 1 SC Kundl 5-1
2-1
เอสซี มิลส์ 05 1 -0.25
Pend 00:30 เครมเซอร์ เอสซี
SC Ortmann -1.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 2 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 0-2
0-2
ทีเอสจี บัคนัง 3 +0.25
FT 00:30 3 เรติงเกน เอสวี 0-0
0-0
จาห์น เฮียร์เฟลด์ 3 -2.25
FT 00:30 4 1 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 2-1
1-1
ทีเอสเฟา เมียร์บุช 4 -2
-2.25
-2
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 00:30 3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 1-0
1-0
Rot-Weiss Walldorf 1 -0.5
-1
แอลเบเนีย ซูเปอร์ลีกา (Albania Super league)
FT 00:45 3 [1]ตูตา เดอร์เรซ 1-0
1-0
ปาร์ติซานี ทิราน่า[3] 1 +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:45 Greifswalder FC 1-2
0-0
MSV Pampow -1.25
-1.75
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 01:00 1 [8]บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1-1
1-1
ซิลเคบอร์ก[6] 1 -0.25
-0.75
-0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [1]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-1
0-0
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[14] 4 -0.25
-0.5
FT 01:00 1 [5]เอฟซี ออสส์ 3-3
2-2
เอดีโอ เดน ฮาก[4] 1 -0.5
+0.25
-0.25
FT 01:00 3 [3]เดอ กราฟสคัป 0-3
0-2
โวเลนดัม[13] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 01:00 5 [20]เอสซี เทลสตาร์ 1-1
0-0
อัลเมเร่ ซิตี้[7] 1 +0.25
+0.5
FT 01:00 [2]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3-1
0-1
ดอร์เดรชท์[16] 3 -1.25
-1.5
-1.25
FT 01:00 1 [10]โรด้า เจซี 0-0
0-0
เอ็นเอซี เบรด้า[15] -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 1 [17]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 3-1
0-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[19] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 [18]เอ็มเมน 7-1
3-1
เอ็มวีวี มาสทริสช์[6] 2 -1
-1.5
FT 01:00 [8]วีวีวี เวนโล 2-1
0-0
เดน บอสช์[12] 1 -0.25
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 3 Ipojuca AC U20 1-7
0-3
เนาติโก พีอี (เยาวชน) 3 +2.5
Pend 01:00 ฮวน อูริช
ยูเนียน ฮัวอเรล +0
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 01:00 4 [2]เอ็นดี กอริก้า 2-0
0-0
เอ็นเค ครักคา[3] 4 -0.25
-1
-0.75
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:00 2 [3]ยูทีเอ อารัด 2-2
0-2
ราปิด บูคาเรสต์[2] 2 -0.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 01:00 3 [5]เฮชเอ็นเคกอริก้า 1-1
0-0
ดราโกโวลแยค[10] 1 -1.25
-1.5
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 01:00 3 [9]เดเบรเซน วีเอสซี 5-0
0-0
กีไอร์มอต เอสอี[11] 3 -1
-0.75
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [3]KMSK Deinze 3-1
1-1
มูสครอน เปรูเวลซ์[8] 3 -0.5
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (Bosnia and Herzegovina Premier League)
FT 01:00 4 [5]เอฟเค เวเลซ 1-1
0-0
เอฟเค ซาราเยโว[3] 3 -0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 2 [B-17]ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
0-0
ซานมาร์ติน ซานฮวน[B-11] +0.25
+0
+0.25
FT 01:00 3 [A-10]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 2-0
1-0
นูเอว่า ชิคาโก้[A-17] 1 -0.75
-0.5
FT 01:00 3 [B-7]ทริสแทน ซัวเรส 2-2
1-2
บาร์รากัส เซ็นทรัล[B-1] 4 -0.25
FT 01:00 2 [B-8]เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 2-0
2-0
วิลล่า ดาลมิเน[B-18] 2 -0.5
-0.25
kuwait emir cup (kuwait emir cup)
FT 01:00 อัล-จาฮร่า 0-0
0-0
อัล-ชาบับ(คูเวต) +1
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 3 โลเรนสโคก (ยู 19) 3-2
2-1
Kjelsas U19 +0.25
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 01:00 [4]สโลวัคโก้ (ญ) 4-0
2-0
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[3] -1
-1.5
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:00 [5]อันเดอร์เลชท์ (ญ) 4-0
3-0
KAA Gent Ladies[8] 2 -2
-2.75
-2.5
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 01:00 [6]Dunbeholden FC 2-5
2-3
เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ[5] -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 01:00 TSV 1880 Wasserburg
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 +0
-0.25
FT 01:00 VFB Hallbergmoos 2-2
0-0
เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง +1.25
+0.75
+1.25
Pend 01:00 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์
Torgelower SV Greif +0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 2 [A-13]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 1-0
1-0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)[A-14] 2 -0.25
FT 01:00 1 [A-2]ไบรท์ตัน (ยู 23) 4-1
3-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[A-12] 3 -0.5
-1.25
FT 01:00 1 [B-5]นอริช ซิตี้ (ยู 23) 4-2
1-1
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-2] 3 +0
+0.25
FT 01:00 1 [B-3]ฟูแล่ม(ยู 23) 3-0
1-0
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[B-12] 2 -0.5
-0.75
FT 01:00 4 [B-13]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 1-1
0-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[B-8] 2 +0.25
+0
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 01:00 3 [ENG PU23B-6]สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 2-4
2-1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[ENG U23 D1-8] 3 -1.25
-1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 2-1
0-1
ฮูรากัน(สำรอง) -0.75
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:00 2 1 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-0
0-0
สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1 +0
FT 01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 2-2
1-2
Club Ciudad de Bolivar 3 +0.25
+0.5
FT 01:00 3 Deportivo Camioneros 2-2
1-1
เดปอร์ติโวมาดรีน 3 +0.25
FT 01:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1-0
1-0
คลับ ซิโพลเล็ตติ 3 +0
-0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 01:00 Sport Clube Capixaba U20
CA Itapemirim U20 +1.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2-4
0-3
เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) +2
FT 01:00 2 1 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1-2
1-0
ไอเอ คาริ (ยู 19) 2 -0.75
-1.25
FT 01:00 Njardvik Grindavik GG U19 0-3
0-1
ไวกิงเกอร์(ยู 19) +2.75
+2.25
FT 01:00 Valur KH Hlidarendi U19 4-3
0-0
ฮัวการ์ (ยู 19) -3
FT 01:00 2 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 0-5
0-2
Stjarnan SkinandiU19 4 -0.75
-1.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
Pend 01:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)
โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) -0.75
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 1 อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 0-0
0-0
กวารานี อาร์เอส 4 -0.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 Bragantino (W) 5-0
3-0
Nacional AC (w) 1 -3.5
-4
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 01:15 1 1 [14]ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0-1
0-0
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก[2] 3 +0.5
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:15 2 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 4-2
3-2
ดักลาส เฮก 2 -1.5
-1.25
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:15 2 1 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 2-2
1-1
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 2 +0.25
+0
Luxembourg Promotion DHonneur (Luxembourg Promotion DHonneur)
Pend 01:15 Union Mertert-Wasserbillig
FC Marisca Mersch +0.75
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:20 3 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 7-0
3-0
Rosario Central U20 1 2 -2.5
-2.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:25 1 [4]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-0
1-0
กราเซอร์ เอเค[2] 4 -0.5
-0.25
-0.5
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 01:30 1 [11]เบเนเวนโต้ 0-0
0-0
เลชเช่[15] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:30 Nova Goiania U23
Flugoiania U23 -0.25
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:30 1 [5]สเตด โลซาน อูชชี 2-1
1-0
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น[8] 3 -0.25
+0
FT 01:30 4 [9]อีเวอร์ดอน 1-1
0-0
อารัว[3] 1 +0.5
+0.25
+0.5
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:30 1 [5]เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-1
0-0
แอธโลน ทาวน์[7] 4 -1.25
-1
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 [2]วิดซอว์ ลอดส์ 3-1
1-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ[13] 1 -0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 2 [B-10]เอลมาโกล 5-0
3-0
ซีเอ บราวน์อโดรกู[B-2] 1 +0
-0.25
FT 01:30 2 [A-13]เทมเปอร์ลีย์ 2-0
0-0
แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร[A-16] 2 -0.5
-0.25
-0.5
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:30 [6]ราซิ่ง เกงค์(ญ) 7-1
2-1
Charleroi (W)[7] 1 1 -1.25
-1.5
-1.25
FT 01:30 1 [9]ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 0-6
0-1
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[3] 1 +2
+2.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:30 5 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-2
0-2
ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 2 +0.25
+0
+0.25
FT 01:30 2 ซานซิเนน่า 1-0
1-0
สปอร์ติโว เพนาโรล 1 3 -0.25
FT 01:30 1 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0-0
0-0
โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 1 +0
-0.25
FT 01:30 1 ฮูราแคน ลาส เฮราส 3-1
1-1
โซล เดอ เมโย 1 +0
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 [S-10]ทาฟฟ์ เวลล์ 7-1
4-0
พอร์ท ทัลบ็อต[S-16] -
FT 01:30 [S-5]Cambrian Clydach 5-0
3-0
อาแฟน ลิโด้[S-11] 1 1 -1
-1.5
FT 01:30 3 [S-3]ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 3-1
3-0
Trefelin[S-7] 1 2 -1
-0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 Uniao Inhumas U20 3-5
0-2
Morrinhos U20 -0.75
El Salvador Reserves League (El Salvador Reserves League)
Pend 01:30 Alianza FC San Salvador Reserves
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves -1.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 4 [4]สลิโก โรเวอร์ส 2-0
2-0
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[2] 2 +0
-0.25
FT 01:45 1 1 [3]เดอร์รี่ ซิตี้ 2-2
1-1
ฟินน์ ฮาร์ปส์[7] 1 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:45 2 [6]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3-2
3-0
โบฮีเมี่ยนส์[5] 2 +0.25
+0.75
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 [3]คลับบรูซ 3-0
1-0
ออสเทนเด้[8] 1 5 -1.5
-1.25
-1.5
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:45 [1]ฮาโรเกต ทาวน์ 2-2
2-2
นิวพอร์ต เคาน์ตี้[15] 1 -0.25
-0.5
FT 01:45 3 1 [9]บาร์โรว์ 2-3
1-2
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[18] 1 7 -0.25
-0.5
-0.25
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 2 [8]แกลร์นาร์ฟอน 3-0
0-0
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 1 4 -2.25
-1.75
-2
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 2 [2]ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-0
0-0
Treaty United[4] 1 1 -1
-0.75
FT 01:45 3 [6]คอร์ก ซิตี้ 0-2
0-1
เชลบอร์น[1] +0.5
FT 01:45 4 [10]เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3-1
1-1
โคห์บ รัมเบลอ[9] 2 +0.25
+0
FT 01:45 2 [3]ยูซี ดับลิน 5-2
2-1
คาร์บินทารี เอฟซี[8] 3 -1.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:45 1 [7]เกล็นโตรัน 4-1
2-1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด[12] 4 -1.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Pend 01:45 เซนต์ เจมส์ เกท
Finglas United +3.5

+2.5
Pend 01:45 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด +1.25
Postp 01:45 St Kevins Boys
Templeogue United FC -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:45 3 1 [N-16]Llangefni Town 2-3
1-1
บัคลี่ย์ ทาวน์[N-4] 2 +1.25

+2.25
FT 01:45 3 [N-6]Colwyn Bay 3-2
1-1
เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี[N-8] 3 +0
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 01:45 3 มัลดอนทิปทรี 2-1
1-0
เกรย์ส แอธเลติก 2 -0.25
FT 01:45 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 2-1
1-1
ทิลบูรี -0.75
-0.5
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 01:45 6 2 เบดฟอร์ด ทาวน์ 3-2
1-2
เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ 1 2 -1
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 1 ฟริคลีย์ แอธเลติก 0-1
0-1
ออสเซท ยูไนเต็ด -0.5
Northern Ireland Women's Super (Northern Ireland Women's Super)
FT 01:45 ลินฟิลด์(ญ) 0-9
0-4
เกล็นโตรัน (ญ) +1.25

+2.25
+2.5
Republic of Ireland FAI Intermediate Cup (Republic of Ireland FAI Intermediate Cup)
FT 01:45 เซนต์ มอชแทส 4-0
2-0
นิวบริดจ์ ทาวน์ 2 -2.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 2 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส 2-0
0-0
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[8] 3 -1.5
-1.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 02:00 2 [7]ลอริยองต์ 2-1
1-1
ลีลล์[10] 2 +0.5
+0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 [1]สปอร์ติ้ง กิฆอน 2-1
1-0
เลกาเนส[21] 3 -0.75
-0.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 02:00 2 [8]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2-0
1-0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[15] 3 -0.25
-0.5
Portugal Campeonato Nacional (Portugal Campeonato Nacional)
FT 02:00 2 1 เรอัลสปอร์ต คลับ 1-0
0-0
บาเรียเรนเซ่ 3 -1
-1.5
-1.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:00 2 [A-12]เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-0
0-0 <