ราคาบอล.cc








ผลบอล 11 กันยายน 2564ผลบอล 10 กันยายน 2564ผลบอล 9 กันยายน 2564ผลบอล 8 กันยายน 2564ผลบอล 7 กันยายน 2564ผลบอล 6 กันยายน 2564ผลบอล 5 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 9 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 06:10 3 [8]Atletico Ottawa 0-1
0-0
Forge FC[3] 1 +0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 2 [W-4]ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1-1
1-1
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-2] 2 +0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:30 4 [10]เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-0
0-0
ปาเลสติโน่[13] 1 2 -0.5
-0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 06:30 2 [59]แคนาดา 3-0
2-0
เอลซัลวาดอร์[64] 1 -1.5
-1
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 4 Cumbaya FC 1-0
0-0
Guayaquil SC 1 3 -0.75
-0.5
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:05 3 [8]ทัลซ่า รัฟเนค 2-1
1-1
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[22] 1 +0
-0.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 07:05 [74]ปานามา 1-1
1-0
เม็กซิโก[9] +0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 1 [(a)-5]Cocodrilos de Tabasco FC 0-2
0-0
ซีเอฟ แอตแลนเต้[(a)-2] 5 +0.25
โคปา อาร์เจนตินา (Copa Argentina)
FT 07:10 1 [ARG D1-11]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย(N) 0-0
0-0
คลับ อัตเลตีโก ติเกร[ARG D2A-1] 2 -0.25
+0
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:05 1 [10]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 2-0
0-0
เรอัล โมนาร์ช[29] 1 -1
-1.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:05 2 [COL D1(c)-17]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 2-1
1-1
ซีดี เอล นาซิอองนาล[COL D1(c)-1] 3 +0
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 08:05 1 [44]คอสตาริกา 1-1
1-0
จาเมกา[50] 3 -0.5
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:05 [28]ลาส เวกัส ไลท์ 0-1
0-0
Oakland Roots[26] 3 -0.5
+0
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 3 [(a)-1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 2-1
0-1
อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา[(a)-15] 1 -0.75
-0.5
USA Independent League (USA Independent League)
FT 09:05 5 California Utd Strikers 1-1
0-1
LA Force 1 3 -0.5
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 09:30 [63]ฮอนดูรัส 1-4
1-0
สหรัฐอเมริกา[10] +1.25
+0.5
+0.75
Kazakhstan Women’s Super League (Kazakhstan Women’s Super League)
FT 14:00 3 Okzhetpes (w) 1-0
0-0
Tomiris Turan (W) 2 +0.75
ไนจีเรีย เนชันนอล ลีก (Nigeria National League)
Pend 14:30 Dmd FC
El Kanemi Warriors +0
China National Games – Men’s Football (China National Games – Men’s Football)
FT 15:00 Zhejiang U20(N) 0-1
0-1
hubei U20 -
FT 15:00 shanxi U20 1-2
1-2
Liao Ning U20 -
korea womens league (korea womens league)
15:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)
คยองจู เอฟซี (ญ) -
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 1 Khan-Uul 0-3
0-0
Khad FC 1 +0.5
+0.75
Togo League Women (Togo League Women)
FT 15:00 2 1 Esperance (w) 0-3
0-0
Ahe FC (w) 2 5 +1.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 15:15 Sweden Beach Soccer(N) 3-5
0-0
มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) +2
+2.5
FT 15:15 2 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-4
0-0
กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) 1 -0.5
+0
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 [C-3]กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 1-0
1-0
ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด[A-6] 1 2 -1.5
-1.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 3 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 1-0
0-0
โซลติโล่ อังกอร์ 3 -1.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [6]พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 2-1
1-0
Inhulets Petrove U21[13] -
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 16:00 1 Sdushor-8 1-1
1-1
โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) -1.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 16:30 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-2
0-0
สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) -0.5
-1
FT 16:30 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-0
0-0
ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) +2
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 5-0
3-0
โกโมะเอฟซี -4
CECAFA Women’s Champions League (CECAFA Women’s Champions League)
FT 17:00 Simba Sports Club (w) 1-2
0-1
Lady Doves FC (w) 2 -0.25
China National Games – Men’s Football (China National Games – Men’s Football)
FT 18:00 xinjiang U20(N) 0-2
0-0
Sichuan U20 -
FT 18:00 Beijing U20(N) 0-5
0-3
shanghai U20 -
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:00 Aldariin Daichid 1-4
0-2
Tuv Buganuud +3
+2.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 18:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 4-1
0-0
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด -1.5
FT 18:00 1 รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด 4-2
0-0
Ukraine Beach (W) 1 -1.5
-1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:15 [101]เนปาล ( ญ ) 2-1
2-0
บังกลาเทศ (ญ)[137] -
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 18:30 1 Pakhtakor Tashkent (w) 8-1
4-0
Bukhoro (w) 1 3 -1.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 5 [A-4]เสฉวน(N) 1-1
0-0
เฉิงตู ซินเฉิง[B-1] 2 +0.75
+1
FT 18:35 3 [A-5]ไซโบ้ ซันเดย์(N) 0-5
0-3
หนันท่ง ฉื่อยัน[B-2] 2 +0.75
+1.25

+0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 18:45 1 [11]มาเชล มูบาเร็ค 0-1
0-1
อันดิแจน แทชเค้นท์[14] 4 -0.25
-1
-0.75
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 18:45 1 AGMK (w) 5-0
3-0
Lokomotiv Tashkent (w) 2 -2.5
-2.25
FT 19:00 2 Bunyodkor Tashkent(W) 5-0
2-0
Navbahor (w) -4.5
-4.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:15 เนเธอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0-3
0-0
สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด +1.5
+2
+2.25
FT 19:15 2 1 อิตาลี (ฟุตซอล)(N) 7-3
0-0
สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 1 -0.5


-2.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:30 1 [S-12]ลีเจียน ไดนาโม 1-0
1-0
อันจิ มาคัชคาล่า[S-1] +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 20:00 แบนฟิลด์(สำรอง)
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) +0
CECAFA Women’s Champions League (CECAFA Women’s Champions League)
FT 20:00 Vihiga Queens FC (W) 2-1
1-0
CBE (W) 1 +0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:30 3 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 0-4
0-0
เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) 3 -1.5
ฮังการี ยู19 ดิวิชั่น 2 (Hungary U19 2nd Division)
FT 20:30 Grund 1986 FC U19 3-2
2-2
Dalnoki Akademia U19 -0.75
-1
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
Postp 21:00 [BEL D2-6]เควีเอสเค ลอมเมล
Diegem Sport[BEL D3B-19] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [14]สปอตติโว อิเทโน่ 0-2
0-0
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[15] +0
-0.5
+0
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 21:00 วอจ์โวดิน่า(ญ) 1-2
0-1
ZFK Masinac (w) 1 +1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:30 คีร์กีซสถาน(ยู23) 3-2
2-1
บังกลาเทศ -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 21:45 Portugal Beach (W) 2-3
0-0
อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด +1
+1.5
+1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 2 Limianos 3-2
0-1
มอนตาเรเกร 4 +0.75
+0.5
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 22:00 2 Zhilstroy Kharkov (ญ) 3-1
2-0
อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 1 -0.5
-0.75
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:00 2 [1]เอฟซี มาร์ดู 1-1
0-0
ปาร์นู เจเค[7] 3 -2.75
-3.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 แอตแลนติส 2 3-2
2-0
PKKU II 1 -0.75
-1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 2 Excursionistas Reserves 6-2
4-1
CA Claypole Reserves 2 -0.75
-1
Togo League Women (Togo League Women)
FT 22:00 3 Athleta FC Togo (w) 1-1
0-0
Amis Du Monde (W) 2 +1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 เคพีวี อคาเตเมีย 1-0
0-0
นอร์วัลล่า 1 -0.75
Norway Youth Cup (Norway Youth Cup)
FT 22:30 แซนด์เนส ยูไอเอฟ (ยู 19) 3-1
2-0
สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 1 -0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
Postp 22:59 [112]อาเซอร์ไบจาน
ไอร์แลนด์[47] -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 22:59 3 TuS Schwachhausen 5-4
4-2
แวร์เดอร์ เบรเมน 3 1 -2
-1.75
-2
อิสราเอล ซี ลีก (Israel C League)
FT 22:59 3 1 Hapoel Segev Shalom 2-2
0-1
มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 1 4 +0.75
+1
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:59 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 2-7
0-0
รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) +3.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
Pend 22:59 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ)
ริเวอร์เพลท(ญ) -
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:59 2 Independiente Sabaneta 1-1
1-1
Tiendas Margos 2 -1.25
-0.75
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 23:30 4 [CZE W1-2]สลาเวีย ปราก (ญ) 0-4
0-0
อาร์เซน่อล (ญ)[ENG FAWSL-4] +2
+2.5
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 23:30 Alianca Youth 1-2
0-2
ริโอ บรานโก้ เอสพี (เยาวชน) -0.75
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 23:30 3 Wicher Domaslaw 1-2
1-1
KS Strzelinianka 1 -0.5
-1.25
-1.5

ผลฟุตบอลวัน 10 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 00:00 [ICE WPR-2]เบรย์ดาบลิค (ญ) 3-0
2-0
โอซีเยค (ญ) 3 -1.25
-2
-1.75
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
00:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ -
00:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2
เอฟซี มาร์ดู -
00:00 ปาร์นู เจเค
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี -
00:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
เอฟซี เอลวา -
00:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี
เจเคเวลโค่ทาร์ทู -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 เอซีอี 1-1
1-1
Ikaalisten Urheilijat 1 1 -1.25
FT 00:00 2 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-1
1-0
ทูลอน ทีเอสโต 4 -0.25
-0.5
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:10 1 บานฟิลด์(สำรอง) 3-2
2-1
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) -1
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 00:20 Academia Internacional
Bicentenario FC -0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:30 2 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 5-7
0-0
โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) +3

+2
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:45 1 [10]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-0
0-0
ฮาโปเอล รานาน่า[13] -0.25

+0.75
FT 00:45 4 [7]ฮาโปเอล ริซอน 1-1
0-0
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[2] 1 4 -0.25
FT 00:45 4 [4]ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-1
0-0
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[8] 1 3 -0.25
+0
-0.25
FT 00:45 3 [3]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-0
0-0
คาฟร์ กาซิม[1] 1 -0.25
+0
+0.25
FT 00:45 [5]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 3-0
3-0
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[15] 1 +0
-0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 Tiferno Lerchi 3-1
2-0
อาเรสโซ่ +0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 01:00 [IWD1-2]ยูเวนตุส(ญ) 1-0
1-0
วัลลัซเนียชโคเดอร์ (ญ) -
FT 01:00 1 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 4-0
1-0
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 2 +0
-0.5
-0.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 2 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1-3
1-2
ออสโต้(เยาวชน) 3 +0.25
+0.75
+0.5
FT 01:00 2 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 3-5
2-3
เทาบาเต้(เยาวชน) 4 -1.25
-1.5
FT 01:00 GD Saocarlense Youth 4-0
1-0
วีโล คลับ (เยาวชน) 2 +1
+0.5
FT 01:00 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 0-0
0-0
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) -0.25
FT 01:00 2 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 3-2
3-1
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 2 -0.75
FT 01:00 2 Vocem SP Youth 0-3
0-3
เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 1 Corinthians Paulista SP U20 2-0
0-0
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 1 1 -1.75
-2
FT 01:00 1 เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 2-1
0-0
เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 3 +0.75
+1
FT 01:00 3 Ibrachina Youth 4-3
2-0
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 3 +0.25
FT 01:00 2 Amparo U20 3-1
2-1
ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) 3 +0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 2 มาริเลีย(เยาวชน) 2-1
1-1
CA Taquaritinga SP U20 1 -2.5
FT 01:00 4 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-0
0-0
เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 2 -0.75
-0.25
-0.5
FT 01:00 2 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 1-0
1-0
เซาเปาโล(ยู 20) 2 +1
+0.75
+1.25
FT 01:00 3 1 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 1-2
0-1
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 01:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0-1
0-0
เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 1 +0.25
+0
FT 01:00 3 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 4-3
3-1
โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 4 -1.5
FT 01:00 อะติบายา (เยาวชน) 0-4
0-2
อิทัวโน่ (เยาวชน) 4 +0.5
FT 01:00 3 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 1-2
0-1
Independente FC Limeira Youth 2 3 -0.75
-0.25
-0.75
FT 01:00 1 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1-2
1-1
เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 1 4 -2.25
-2
-2.25
FT 01:00 2 1 จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 0-3
0-1
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 5 +2.25
+2
FT 01:00 2 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1-0
0-0
อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) 1 -1.25

-2.25
FT 01:00 2 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 2-1
1-0
Monte Azul SP (Youth) 3 +0.75
+0.25
+0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 01:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
โคลอน (สำรอง) +0.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 1 เซา โฮเซ่ (ญ) 0-2
0-1
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1 +1.5
+2
+1.75
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
FT 01:00 1 CA Serranense U20 0-0
0-0
โคอิมบรา อีซี (ยู 20) 1 2 +0.75
+0.5
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 5 Bragantino PA U23 0-1
0-0
Fortaleza U23 2 +0.5
+0.25
FT 01:00 5 อาไว เอฟซี(ยู 23) 1-0
0-0
อีซี บาเฮีย(ยู 23) 3 +0
FT 01:00 4 1 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 0-1
0-0
ซิเอร่า (ยู 23) 2 +0.5
+0.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 0-1
0-1
ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1 4 +0.25
+0.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
Pend 01:00 พลาเทนเซ่ (ญ)
ฮูราแคน(ญ) -1
-1.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 01:00 1 Agrykola Warsaw U19 1-1
1-0
Polonia Warszawa U19 3 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:15 โลญ่า ซีดี 0-1
0-1
คูแดด เดอ ลูเซียน่า +0.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:15 1 รัวฟอสส์(ยู 19) 2-2
0-1
Lyn Oslo U19 +1.5
FT 01:15 1 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 1-2
0-1
นอร์สแตน (ยู 19) 1 -0.5
+0
01:15 ฮามคาม ยู19
แบรัม (ยู 19) -1.25
FT 01:15 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 7-1
3-1
Moss U19 2 +0.75
+0.25
FT 01:15 ฟอลโล่ (ยู 19) 4-1
3-0
ออฟซอล (ยู 19) 3 -0.75
-0.5
FT 01:15 2 Skjetten U19 4-2
0-0
FF Lillehammer U19 1 -1
FT 01:15 2 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 1-0
0-0
สตาเบ็ค (ยู 19) 2 -1
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 2 โฮริซอนทิเอฟซี(ยู 20) 2-2
0-1
แฟร์โรวิอาริโอ (ยู20) 2 +1
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 01:45 [8]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 0-1
0-0
Bridgwater Town women (W)[6] -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 1 Glebe North FC 0-2
0-1
Kilnamanagh AFC 4 +0.25
+0.5
FT 01:45 5 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 3-2
3-0
บลูเบล ยูไนเต็ด 4 -0.5
-0.75
-0.5
FT 01:55 4 เซนต์ มอชแทส 5-4
2-2
Tolka Rovers 3 -0.25
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 02:00 5 [COL D1(c)-12]ลา อีคูดัด 0-0
0-0
ดิปอร์เทส โตลิม่า[COL D1(c)-4] 5 +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 02:00 2 Torrefuerte 0-0
0-0
Gemelos FC 2 +0.25
+0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:05 5 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 5-3
1-0
Booth Road Celtic 1 +1
+1.25
+1.5
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 02:15 2 [7]HK Kopavogur (W) 0-2
0-0
Augnablik Womens[9] 2 -0.25
-0.75
-0.5
FT 02:15 2 [8]Grotta Womens 0-3
0-2
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)[1] 1 +2.5
+2.25
+2
FT 02:15 2 [4]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 1-0
1-0
กรินดาวิค (ญ)[6] 1 -0.75
-1
FT 02:15 1 [5]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 3-3
3-0
อัคราเนส(ญ)[10] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 02:15 1 [2]อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 4-0
0-0
Haffner John (W)[3] +0.25
+0
+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 6 [E-5]มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0-2
0-1
โมนาคัส เอสซี[E-2] 1 3 -0.25
+0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 03:00 1 [(a)-9]Guanacasteca 2-1
1-0
เฮเรดิอาโน[(a)-7] 1 5 +0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 03:00 2 วาสโก ( เยาวชน) 2-2
1-1
ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) 3 -0.25
+0
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 03:00 2 Udelas FC 2-0
2-0
Union Cocle 1 +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Postp 03:30 Interbaq
Semillero Uribiero FC +1.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 04:00 Alianza FC Panama Reserves 2-3
1-2
Sporting San Miguelito Reserves -0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 4 [(a)-7]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 0-1
0-1
เซเลยา เอฟซี[(a)-10] 2 -0.25
-0.5
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 05:00 4 Igrejinha 3-1
2-1
Tupi RS 2 3 -0.25
FT 05:00 4 เวราโนโปลิส อาร์เอส 1-2
1-1
ครูไซโร่ (อาร์เอส) 1 -0.75
-0.5
Brazil L (Brazil L)
FT 05:00 1 เซา ฟรานซิสโก เอซี 0-4
0-2
แกลเวซ เอซี 1 +2.5
+2.25
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 05:30 2 [33]ปารากวัย 2-1
1-0
เวเนซุเอลา[40] 1 -0.75
FT 05:30 2 [13]อุรุกวัย 1-0
0-0
เอกวาดอร์[55] 1 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:00 2 Trem-AP 3-1
2-0
เซา เปาโล เอพี 1 4 -0.25
-0.5
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 06:00 1 [15]โคลัมเบีย 3-1
2-0
ชิลี[20] 3 -0.75
-0.5
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 06:00 2 GA Farroupilha/RS 1-0
0-0
Tres Passos RS 4 +0
+0.25
+0
FT 06:00 3 Guarany de Bage 1-0
0-0
GE Bage 5 -0.5
+0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 06:00 2 Sportivo Norte 0-1
0-0
เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 2 +0
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน