ราคาบอล.cc








ผลบอล 9 กันยายน 2564ผลบอล 8 กันยายน 2564ผลบอล 7 กันยายน 2564ผลบอล 6 กันยายน 2564ผลบอล 5 กันยายน 2564ผลบอล 4 กันยายน 2564ผลบอล 3 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 7 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 3 [19]เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 4-0
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[14] 1 2 -0.25
-0.75
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 06:30 4 เดโมคราต้า 2-0
1-0
วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 5 -0.25
+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 2 ปาชูกา(ญ) 0-1
0-1
มอนเทอร์เรย์(ญ) 3 +0.75
+0.25
+0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 1 [(c)-4]มิลเลียนนาริออส 1-0
0-0
ปาตริโอตาสเอฟซี[(c)-18] 2 -1.25
-1.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 ตีฮัวนา (ญ) 4-0
2-0
คลับ ลีออน (ญ) 1 -0.75
-1.25
-0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
Pend 13:40 SWQ Thunder U23
Holland Park Hawks U23 -
Kazakhstan Women’s Super League (Kazakhstan Women’s Super League)
FT 14:00 1 Okzhetpes (w) 2-1
1-1
Tomiris Turan (W) 3 +0.75
+1
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 1 Khovd Western 4-1
1-1
DMU 1 +0.75
+0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 [C-5]ซูโจว ดองวู(N) 0-0
0-0
Nanjing Fengfan[B-4] 1 -0.25
+0
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 1 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 3-3
0-1
Western Spirit Reserves 1 -0.75
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 2 [9]กูชิง เอฟเค(N) 1-0
0-0
ซาราวักยูไนเต็ด[2] 1 +0.5
+0.25
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:55 2 บอสเนีย (ยู 19) 1-0
1-0
โรมาเนีย(ยู 19) 1 +0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 1 พาโรยูไนเต็ด 1-0
1-0
ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 3 -1.75
-2.5
-2.25
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
Pend 16:00 Aryans Sports
Kidderpore SC -0.5
FT 16:00 3 George Telegraph FC 1-1
0-0
Calcutta Customs +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0-1
0-1
โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) +1.5
+1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 2-3
0-2
Magic United TFA -1.5
-1.75
FT 16:30 2 คูเมรา 0-3
0-2
นอร์ธ สตาร์ +3.25
FT 16:30 2 บริสแบน ซิตี้ 3-1
2-1
มิทเชลตัน เอฟซี 2 -1.75
-2.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 16:30 3 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 3-1
1-0
Adelaide Cobras Reserves 4 -1.75

-3.25
Australia Brisbane Capital League 1 Reserves (Australia Brisbane Capital League 1 Reserves)
16:30 Narangba Eagles Reserves
นอร์ทบริสเบน(สำรอง) +3
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:45 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 3-1
1-0
เซาธ์ ยูไนเต็ด -1.25
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 3 [21]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2-2
2-1
เกียวโต แซงก้า[2] 2 +0.5
+0.75
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:00 2 [4]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-1
0-1
สเติร์ทไลอ้อนส์[7] 1 -1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 17:00 ฟินแลนด์(ยู 18)
สวีเดน(ยู18) -
FT 17:00 มอลโดว่า(ยู17)(N) 0-5
0-3
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) -
FT 17:00 นอร์เวย์ (ยู 16)(N) 2-0
1-0
โรมาเนีย(ยู 17) -
FT 17:00 โปแลนด์(ยู 17) 2-1
1-1
โปรตุเกส(ยู 17) -
FT 17:00 4 รัสเซีย(ยู 19)(N) 2-1
0-1
ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 1 -1
-1.25
-1
FT 17:00 1 1 โครเอเชีย(ยู 19) 0-1
0-0
ออสเตรีย(ยู 19) 4 -0.25
+0
FT 17:00 4 เอสโตเนีย(ยู 19) 1-2
1-0
จอร์เจีย (ยู 19) 4 +0.5
+0.75
FT 17:00 3 1 สโลวะเกีย(ยู 19)(N) 1-1
1-1
มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 3 -0.75
-0.5
FT 17:00 4 ฟินแลนด์(ยู 19) 3-0
1-0
สวีเดน(ยู 19) 1 1 -0.25
-0.5
FT 17:00 1 โปรตุเกส (ยู20) 0-0
0-0
โปแลนด์(ยู20) 4 -1.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:00 1 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 2-1
1-0
Fulham United (W) 1 -1.25
-0.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:30 1 [9]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 3-2
0-2
เวสต์เทิร์นสปิริท[10] 1 1 +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:45 [8]โครย์ดอน คิงส์ 1-3
0-2
เมโทรสตาร์ เอสซี[3] 2 +0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 18:00 1 [36]เกาหลีใต้ 1-0
0-0
เลบานอน[98] 3 -2
-1.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 [A-1]เหมยโชวเคอเจีย 2-0
1-0
เสิ่นหยาง เออบาน[C-4] 2 -1.5
-1.75
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 2 2 เซาลูอิส(ยู 19) 2-2
0-1
Americano FC MA U19 3 +0
FT 19:00 7 2 Timon U19 1-3
1-1
Cefama MA U19 1 1 +0.75
เอเชียน คัพ (เอเชียน คัพ)
Postp 19:00 [203]กวม
กัมพูชา[179] -
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 19:00 2 [TUR 3BA-13]บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-1
0-0
Hendek Spor[TUR 3BA-7] 2 -0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 19:00 [N-1]แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) 6-2
5-1
โอเรโบร (ยู 21)[N-5] -2.75
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 19:00 1 สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) 1-3
0-2
อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) 1 +1.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 19:00 [92]เวียดนาม 0-1
0-1
ออสเตรเลีย[35] +1.25
+1.75
+1.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [A-4]Olympic FK Tashkent 1-1
0-0
โซรัซ FK อูลกัช[A-7] 1 -1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 2 [CA-10]Metallurg Vidnoye 2-3
1-2
FK Znamya Noginsk[CA-9] 4 +1.25
+0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 19:00 Moto Club Sao Luis U19
อเมริกาโน่ เอ็มเอ (เยาวชน) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:00 Septemvri Simitli
Yantra Gabrovo -
Pend 20:00 Yambol 1915
สตรัมส์ก้า สลาวา -
Pend 20:00 Najeridado broslavis
สปาร์ตัก วาร์นา -
เอเชียน คัพ (เอเชียน คัพ)
Postp 20:00 [174]อินโดนีเซีย
จีน-ไต้หวัน[151] -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 [137]เอธิโอเปีย 1-0
0-0
ซิมบับเว[108] 4 +0
-0.25
FT 20:00 2 [87]แซมเบีย 0-2
0-1
ตูนิเซีย[28] 4 +0.25
+0
+0.5
FT 20:00 1 [118]มาลาวี(N) 1-0
1-0
โมซัมบิก[113] +0
FT 20:00 2 [135]แทนซาเนีย 3-2
2-2
มาดากัสการ์[97] 1 -0.25
-0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 2 จอร์แดน(ยู 23) 2-2
1-1
ซีเรีย(ยู 23) 1 -0.25
FT 20:00 เดนมาร์ค (ยู 19)(N) 1-0
0-0
โปแลนด์ (ยู 19) -
England Reserves League (England Reserves League)
FT 20:00 Accrington Stanley Reserves 1-2
1-2
Bolton (R) -0.25
+0
FT 20:00 Burnley (R) 3-2
1-2
โรชเดล(สำรอง) 1 -1.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
Pend 20:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง)
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) -
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 20:00 CA Atlanta U20
CA Brown de Adrogue U20 -1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:15 1 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)(N) 1-1
1-1
มอนเตเนโก(ยู 19) 4 +0
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 20:30 1 ACS Somuz Falticeni 1-0
0-0
ซีเอส สตินก้า บาเกา 3 +0
-0.5
FT 20:30 6 ACSO Filiasi 3-2
0-2
ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2 +0.25
+0
FT 20:30 Odorheiu Secuiesc 0-0
0-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ +0.5
+0
FT 20:30 3 ซีเอส ฮูเนโดอารา 2-2
1-0
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ +0.25
+0
FT 20:30 2 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 1-2
0-1
โปลิ ทิมิโซอาร่า 4 +1
+0.75
England Reserves League (England Reserves League)
FT 20:30 Preston (R) 1-1
0-1
วอลซอลล์(สำรอง) -0.75
-1.5
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 20:30 1 อัล ยาร์มุค 0-0
0-0
บราม่า 5 +0
FT 20:30 1 อัล-โตร่า 2-1
0-0
คูเฟอร์ ซูม 1 4 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 21:00 วิโตชา บิสตริต้า
เอฟซี ฮีบาร์ -
FT 21:00 1 อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) 0-0
0-0
Bragantino (W) 2 -0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 21:00 3 [H6]สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) 0-0
0-0
เซอร์เบีย(ยู 21)[H5] 2 +0.5
+0.75
FT 21:00 8 1 [I4]คาซัคสถาน(ยู 21) 0-1
0-0
เดนมาร์ก(ยู 21)[I2] 2 +1.5
+1.25
+1.5
FT 21:00 4 [F6]ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) 1-1
0-0
ไอร์แลนด์(ยู 21)[F4] 2 +2
+1.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 21:00 1 [19]บราซิล เด เปโลตัส 1-1
1-1
คอนฟิแองก้า[20] 2 -0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [S-1]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 0-0
0-0
ออสเตอร์(ยู 21)[S-6] 1 -1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 [133]คอโมโรส 1-0
0-0
บุรุนดี[140] -
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 (Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2)
FT 21:00 5 วิเซล่า (ยู 19) 2-1
1-0
กิล วิเซนเต้(ยู 19) 2 +0.25
+0.5
+0.25
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 21:00 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 1-7
1-2
JK Laanemaa Hiiumaa U19 2 -0.75
21:00 Pohja-Tallinna JK Volta U19
Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 +0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 21:15 2 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 4-5
2-4
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 1 +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:20 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 1-1
0-0
โอมาน(ยู23) 2 -1
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 21:30 5 [F5]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) 1-1
0-1
สวีเดน(ยู 21)[F1] 4 +0.5
+1
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 21:30 1 [5]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 3-1
0-1
Soroksar (W)[7] 1 -2.75

-3.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:30 4 ตุรกี(ยู19)(N) 2-2
1-1
เวลส์(ยู 19) 2 -0.75
-1
FT 21:30 1 [101]คีร์กีซสถาน 4-1
2-0
บังกลาเทศ[188] 1 -1.75
-2.25
-2
Bosnia Herzegovina Regional Cup (Bosnia Herzegovina Regional Cup)
FT 21:30 6 Proleter Teslic 1-5
0-2
โบแรกซ์ บันจา ลูกา 3 +1.75
+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [GRE D21S-8]นิกี โวลอส 1-1
0-0
Rhodos FC[GRE D21S-2] +0.25
FT 22:00 2 ปากีสถาน นาวี่ 2-4
1-3
Karachi United 2 +0
Pend 22:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง)
อคาสซูโซ(สำรอง) +0
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:00 3 1 [A1]ฟินแลนด์(ยู 21) 0-2
0-0
โครเอเชีย(ยู 21)[A3] 1 3 +0.75
+0.5
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:00 4 Banik Sous 0-1
0-0
ไพรบราม 2 +1.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [C-7]Orgryte U21 8-0
3-0
ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)[C-4] +0.75
FT 22:00 [C-5]จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 0-4
0-2
ฮัคเค่น (ยู 21)[C-1] +2
FT 22:00 [S-8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 2-0
1-0
เทรลเลบอร์ก (ยู 21)[S-7] -0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:00 3 [71]จีน(N) 0-1
0-1
ญี่ปุ่น[24] 1 +1

+2
+1.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 22:00 มอนเตเนโก(ยู 19)
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) -
FT 22:00 นอร์เวย์(ยู17)(N) 2-2
0-1
เบลเยี่ยม (ยู 18) -
FT 22:00 สวีเดน(ยู 17) 2-1
0-0
เดนมาร์ก (ยู 18) -
FT 22:00 1 สโลวีเนีย(ยู 19) 2-2
0-2
ฝรั่งเศส(ยู 19) 2 +1
+1.25
+1
FT 22:00 4 เซอร์เบีย(ยู 19) 1-0
1-0
ฮังการี(ยู 19) 4 -1
-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 1 เอ็นโอพีเอส 4-1
2-1
ทีเคที 1 -1.25
-1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
Pend 22:00 MKP Carina Gubin
Warta Gorz w Wielkopolski -
FT 22:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 2-0
1-0
Foto-Higiena Olawa 4 -0.75
-0.5
-0.75
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup)
FT 22:00 1 KS Kamionka Mikolow 5-2
2-1
GKS Wawel Wirek 2 +0.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:15 2 Vordingborg IK 0-2
0-1
เวเจิล 1 +4.75
+5.5
FT 22:15 Fjordager IF 2-3
1-2
IF Lyseng 2 +1.5
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 22:15 1 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 3-0
1-0
Admira Villach 1 -1.5
-1.75
FT 22:15 2 SC Globasnitz 1-1
1-1
เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 1 +3.25
+2.5
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [6]เฮดไอเอฟเค 1-0
1-0
เอสเจเค ไซนาโจเอน[5] 3 +0
+0.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:30 2 [F3]อิตาลี (ยู 21) 1-0
0-0
มอนเตเนโกร(ยู 21)[F2] 2 -2.25
FT 22:30 4 [C4]ลิทัวเนีย(ยู 21) 0-2
0-1
สเปน(ยู 21)[C2] 1 +2
+2.5
FT 22:30 [E2]บัลแกเรีย(ยู 21) 0-4
0-2
เวลส์(ยู 21)[E3] 3 +0
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 3 [B-7]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-2
1-1
คาริเนน โปเจ็ท[B-8] 1 +0
FT 22:30 4 [A-8]PeKa 3-1
1-0
ไมปา[A-10] 4 -0.25
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 22:30 1 Platense FC 4-0
0-0
Parque de Plata 2 -0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 22:30 2 เอเอสวี น็อยมาคท์ 0-2
0-1
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1 +1.25
FT 22:30 1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 3-1
1-1
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 2 -1.5
FT 22:30 Alemannia Haibach 1-10
1-4
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี +2.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 3 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 2-0
1-0
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1 1 +0.25
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:35 2 [5]ฮาเจอร์ 4-0
1-0
Al Kholood[KSA D2B-2] 1 -0.75
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 22:45 [SWE WD1-5]ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-4
0-3
ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)[SW D1-12] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 3 Vinder Vatanspor-VRI 0-3
0-2
คเจลเลอรูบ 1 -0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:59 3 [E6]ยิบรอลตาร์ (ยู 21) 0-4
0-2
สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)[E1] 1 +3.75
+4
FT 22:59 [A4]ออสเตรีย(ยู 21) 6-0
3-0
อาเซอร์ไบจาน(ยู 21)[A5] -2
-2.5
-2.25
FT 22:59 1 [C5]รัสเซีย(ยู 21) 6-0
3-0
มอลตา(ยู 21)[C1] 1 -2.5
-2.25
FT 22:59 1 [H3]ยูเครน (ยู 21) 2-1
1-1
อาร์มาเนีย(ยู 21)[H4] 4 -3
-2.5
FT 22:59 1 [D1]ไซปรัส(ยู 21) 6-0
4-0
ลิกเตนสไตน์(ยู 21)[D6] 1 -1.75

-3.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 22:59 1 [80]ซีเรีย(N) 1-1
0-1
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์[68] 3 +0.5
+0.25
FT 22:59 [79]โอมาน 0-1
0-1
ซาอุดีอาระเบีย[61] 1 +1
+0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 22:59 3 [112]อาเซอร์ไบจาน 0-3
0-2
โปรตุเกส[8] 2 +2.25
+2
+2.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 22:59 4 [93]คองโก 1-3
1-1
เซเนกัล[21] 4 +0.5
+0.75
FT 22:59 [77]เคปเวิร์ด 1-2
1-1
ไนจีเรีย[34] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 22:59 2 [132]อิเควทอเรียลกินี 1-0
0-0
มอริเตเนีย[100] 4 +0
-0.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:59 1 1 [BHR D-9]คาลาลี 1-4
1-2
บาห์เลน เอสซี[BHR D-7] 2 +0.75
Pend 22:59 [BHR D-5]ซิทรา
อัล ฮาล่า[BHR D1-6] -
FT 22:59 1 [BHR D-10]อัล ทัดมัน 1-2
0-1
อัล อิติฮัด (บาห์เรน)[BHR D-8] 2 +1
FT 22:59 1 [BHR D-4]อิซ่า ทาวน์ 3-0
2-0
บูไสทีน 1 2 +0
-0.25
+0
Pend 22:59 [BHR D-6]อัล ชับบับ
Al Khaldiya[BHR D1-1] +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 เนเธอร์แลนด์(ยู 17)(N) 3-2
1-0
อังกฤษ(ยู 17) -
FT 22:59 1 [94]บาห์เรน 1-2
0-1
จอร์แดน[95] 2 -0.25
-0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
Postp 22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 2
Fredrikstad B -0.5
+0
+0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 2 [A-9]คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0-0
0-0
แอตแลนติส[A-3] 3 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 1 คิอิสโต้ วาซ่า 1-1
0-0
วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1 -1.75
-2
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 22:59 6 Papai Perutz 1-0
0-0
คาโปสวาร์ 4 +0
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 23:15 2 [B5]ลัตเวีย(ยู 21) 1-3
1-2
เยอรมนี(ยู 21)[B1] 2 +2.25
+2.75
+2.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:15 [KSA D2A-2]Bisha FC 3-0
0-0
Al-Ameade[KSA PR-16] +0
FT 23:15 [KSA D2B-1]อัล โอลูบัช 1-0
0-0
อัล-จาบาลีน[3] +1
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 23:30 2 [I5]ตุรกี(ยู 21) 1-1
0-1
สกอตแลนด์ (ยู 21)[I3] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 23:45 1 [E5]เนเธอร์แลนด์(ยู 21) 3-0
2-0
มอลโดวา(ยู 21)[E4] 2 -3.75
-4
-3.75
FT 23:45 2 [A6]เอสโตเนีย(ยู 21) 0-5
0-3
นอร์เวย์(ยู 21)[A2] 2 +1.5
+2.25
+2
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 23:45 2 [C-5]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 3-2
2-0
เอฟซี เวลส์[C-17] 4 -1.75
-2.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 23:45 2 กรัตคอร์น 1-2
1-0
ATUS Barnbach 1 -0.5
FT 23:45 FC Zirl 0-6
0-2
เอสซี มิลส์ 05 +1.5

ผลฟุตบอลวัน 8 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 00:00 [GER D2-4]ดินาโม เดรสเดน
SC Freita -
Pend 00:00 อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง)
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) -
FT 00:00 SG Welper 0-2
0-0
วัตเทินไชด์ 09 -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 00:00 4 [D3]ไอซ์แลนด์(ยู 21) 1-1
1-1
กรีซ(ยู 21)[D2] 2 +0.25
+0
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 00:00 2 2 [9]อายร์ ยูไนเต็ด 0-2
0-2
เรธโรเวอร์ส[8] 1 3 +0.5
+0
+0.25
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ญ) 2-3
2-1
Husqvarna (W) -
FT 00:00 Degerfors IF (W) 2-7
1-4
วาสเทราสบีเค30 (ญ) -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 4 [WS-9]ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1-3
0-0
ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์[WS-2] 3 +1
+1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 FC Haka Juniors 2-1
2-0
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 1 -1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
00:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง)
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) -
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 00:00 3 1 SG Barockstadt 2-1
0-0
เอฟซี ฮาเนา 93 1 5 -2.25
-2
-2.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 00:15 4 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 1-0
0-0
Dalvik Reynir 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 1 เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี 1-2
0-1
WAPDA FC 1 +0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 00:30 1 [4]ฟจอลเนอร์ 2-1
0-1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[2] 3 +0.25
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 00:30 อินจอร์เดน (ญ) 0-3
0-0
โมรอน บีเค (ญ) -
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 00:30 2 [KSA PR-14]อัล กาดาซิย่า 0-0
0-0
อัล-นาดห์ฮา[16] 3 -0.75
-1
-0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 2 [NG-10]ไอเอฟเค คูมลา 2-2
1-2
Lidkopings FK[NG-7] 1 +0.25
FT 00:30 [SS-11]สเมดบี้ เอไอเอส 2-0
0-0
Mjolby AI FF[SS-9] +0.5
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:30 1 1 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1-1
0-0
อัตเลตีโก เมลมิ 3 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 4 Hassia Bingen 3-3
1-2
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 1 2 -0.25
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 00:45 Satra SK (w) 0-0
0-0
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:00 ซาคาชิสปาส(สำรอง)
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) +0
Pend 01:00 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง)
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) +0
FT 01:00 3 อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) 6-1
2-0
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1 -1.25
-1.5
Pend 01:00 Argentino Quilmes Reserves
CA Colegiales Reserves -0.5
Pend 01:00 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง)
ลอส อันเดส(สำรอง) -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:00 2 [B2]โปแลนด์(ยู 21) 1-2
1-1
อิสราเอล(ยู 21)[B3] 2 -0.75
-0.25
FT 01:00 [G5]อังกฤษ(ยู 21) 2-0
2-0
โคโซโว ยู 21[G2] 2 -2.5
-2.75
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:00 [ENG L1-23]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-6
0-3
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด[ENG L1-11] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 01:00 1 [ENG L2-4]สวินดอน ทาวน์ 2-1
1-1
อาร์เซน่อล (ยู 21)[ENG U21B-2] +0.25
+0
-0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 01:00 3 1 [15]เมไลพิลล่า(N) 0-3
0-2
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[6] 1 -0.5
+0
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย (FIFA World Cup qualification (AFC))
FT 01:00 3 [70]อิรัก(N) 0-3
0-1
อิหร่าน[26] 2 +0.75
+0.5
+0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:00 1 โรมาเนีย(ยู 21) 1-1
1-0
จอร์เจีย(ยู 21) 2 -1
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 01:00 4 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-1
1-1
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1 +0.5
+0
FT 01:00 2 [ENG PU23B-7]เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 2-0
1-0
บอร์นมัธ (ยู 23) -0.75
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 1 แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 2-2
1-0
เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) 2 -0.25
FT 01:00 2 Torque Reserves 2-0
1-0
Villa Espanola Reserves 1 -0.75
FT 01:00 4 IA Sud America Reserve 3-1
1-0
Deportivo Maldonado Reserve 2 +0
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
Pend 01:00 อเวนิดา อาร์เอส
เซา เกเบรียล อาร์เอส -1.5
Pend 01:00 กวารานี อาร์เอส
อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส +0
+0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 5 ซานโตส เอฟซี ลิมา 0-0
0-0
แอทเลติโก้ กรัว 2 +0.25
+1
Brazil Rio cup (Brazil Rio cup)
FT 01:00 3 1 โวลตา เรดอนดา 0-2
0-1
แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 1 4 -0.75
Argentina Primera B Women (Argentina Primera B Women)
Pend 01:00 Almirante Brown (W)
Deportivo Liniers (W) -2.75
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 01:30 Hamworthy United 2-0
0-0
เมอร์ธีร์ทาวน์[ENG-S PR-15] 4 +1
+0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:30 1 [C6]ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) 1-0
0-0
สโลวะเกีย(ยู21)[C3] 2 +0.25
+0.5
FT 01:30 5 [B6]ซานมารีโน(ยู 21) 0-4
0-1
ฮังการี (ยู 21)[B4] +2

+3
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:30 1 [ENG L2-18]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1
0-0
จิลลิ่งแฮม[ENG L1-17] 3 +0.25
+0
-0.25
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
FT 01:30 5 อาร์ติกัส 0-3
0-0
โอเรียนทอล 4 -0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 [S-15]Risca Utd 7-0
2-0
พอร์ท ทัลบ็อต[S-16] -
Brazil L (Brazil L)
FT 01:30 1 Andraus Brasil 1-1
1-1
นาซิอองนาล PR 2 -0.25
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup)
Pend 01:30 Pomorzanin Torun
กริฟเวเฮอโรโว่ -0.75
Pend 01:30 Marynarka Wojenna RP Gdynia
Excelsior Mouscron +1.25
Pend 01:30 Marynarka Wojenna RP Gdynia
KTS-K Luzino II -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:40 4 Pague Menos U20 3-0
1-0
เออี ทีราเดนเจส (ยู 20) 3 -1.25
-1.5
FT 01:45 3 Hebburn Town 4-2
2-2
Yorkshire Amateur 3 -0.5
FT 01:45 2 CA Chaco For Ever Reserves 3-1
1-0
San Martin Margarita Belen 4 -1
-0.75
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 01:45 บาร์ตัน โรเวอร์ 1-4
0-0
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช[ENG RYM-8] -
FT 01:45 4 เซ้าท์ปาร์ค 1-2
0-1
Broadfields United 2 -0.75
FT 01:45 Hanley Town 2-1
0-0
Leicester Road -
FT 01:45 2 Basildon United 1-6
1-3
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[ENG RYM-16] 1 +0.75
+1
+0.75
FT 01:45 2 [ENG-N PR-13]สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-2
0-1
รูเชล โอลิมปิค[ENG-S CE-10] 2 +0
FT 01:45 Shaftesbury Town 4-2
0-0
Highworth Town -
FT 01:45 1 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 2-3
0-1
เบดฟอร์ด ทาวน์ 2 +0
FT 01:45 1 [ENG RYM-21]โครินเธียน-แคชวลส์ 3-1
1-0
วอร์ทติ้ง[ENG RYM-10] 1 +0.75
FT 01:45 Flackwell Heath 0-1
0-0
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี[ENG-S PR-10] -
FT 01:45 3 1 Walton Hersham 2-5
2-2
บีคอนส์ฟิลด์[ENG-S PR-13] +1.25
FT 01:45 [ENG RYM-15]ฮอร์สแฮม 2-0
1-0
Haywards Heath Town 2 -0.75
FT 01:45 [ENG-N PR-2]บักซ์ตัน เอฟซี 5-1
3-0
Sherwood Colliery 3 -1.75
FT 01:45 1 [ENG-S PR-18]เชสแฮม ยูไนเต็ด 2-1
2-1
Uxbridge 1 2 -0.75
-0.5
FT 01:45 1 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 1-1
0-0
อเวเลย์ 1 -0.25
+0
+0.25
FT 01:45 1 เทมส์ ยูไนเต็ด 2-4
1-3
มาร์เกต +1
FT 01:45 1 1 บริดลิงตันทาวน์ 1-3
1-1
แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 2 +1
+1.25
FT 01:45 2 [ENG RYM-17]เลเธอร์เฮด 1-0
1-0
วิทสเทเบิ้ล ทาวน์ -1
FT 01:45 [ENG-N PR-12]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 3-2
1-0
Bootle -1.25
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:45 1 [ENG L1-10]เอเอฟซี วิมเบิลดัน 5-3
2-1
พอร์ทสมัธ[ENG L1-6] 1 +0
+0.25
-0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 01:45 3 [19]เลมิงตัน 2-1
0-1
เกทส์เฮด[6] +0.25
+0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 01:45 2 [23]ออสเตรีย 0-1
0-1
สกอตแลนด์[49] 2 -0.75
-0.5
FT 01:45 [114]หมู่เกาะแฟโร 2-1
0-0
มอลโดวา[175] 2 -0.25
FT 01:45 2 [11]เดนมาร์ก 5-0
3-0
อิสราเอล[81] 4 -1.5
-1.25
-1.5
FT 01:45 2 [12]เนเธอร์แลนด์ 6-1
3-0
ตุรกี[39] 1 5 -1.5
-1.75
-1.5
FT 01:45 2 [58]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 2-2
0-0
คาซัคสถาน[124] 3 -1.5
-1.75
FT 01:45 1 [43]นอร์เวย์ 5-1
3-1
ยิบรอลตาร์[194] 1 -4
-4.5
FT 01:45 1 [41]รัสเซีย 2-0
1-0
มอลตา[177] 2 -3.25

-2.25
FT 01:45 1 [38]สโลวาเกีย 2-0
0-0
ไซปรัส[99] 2 -1.25
FT 01:45 [18]โครเอเชีย 3-0
1-0
สโลวีเนีย[66] 1 -0.75
-1
-0.75
FT 01:45 3 [47]ไอร์แลนด์ 1-1
0-1
เซอร์เบีย[29] 2 +0.25
+0.5
FT 01:45 [3]ฝรั่งเศส 2-0
1-0
ฟินแลนด์[56] 3 -2
-1.75
FT 01:45 2 [67]มอนเตเนโกร 0-0
0-0
ลัตเวีย[136] 2 -1.25
-1
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 01:45 3 [1]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-1
1-1
แอชตัน ยูไนเต็ด[16] 3 -1
-1.25
FT 01:45 2 [6]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 0-1
0-0
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[8] 2 -0.25
+0
FT 01:45 3 [19]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2-1
0-0
มอร์เพธ ทาวน์[21] 2 -0.25
+0
FT 01:45 3 [20]แกรนแธม ทาวน์ 1-1
1-1
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[11] 3 +0.5
FT 01:45 2 [15]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-2
0-1
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[17] 3 +0.25
+0
FT 01:45 1 1 [4]แบมเบอร์ ไบร์ท 1-1
1-1
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[18] 1 -0.75
FT 01:45 [10]นานท์วิช ทาวน์ 0-2
0-2
ไฮด์ เอฟซี[14] -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:45 1 [96]ลักเซมเบิร์ก 1-1
1-1
กาตาร์[42] 3 +0.25
+0.5
+0.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:45 1 [N-5]ลานดูเนา 1-0
0-0
เกรสฟอร์ดแอธเลติก[N-11] 4 -0.5
-0.75
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 2 Pontefract Collieries 3-4
1-2
ลินคอล์น ยูไนเต็ด 3 +0
FT 01:45 1 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1-2
0-0
มอสลีย์เอเอฟซี 4 -0.25
FT 01:45 1 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 2-0
0-0
Shildon 2 -0.75
FT 01:45 3 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 3-1
2-0
Colney Heath 1 -0.25
FT 01:45 เชสทาวน์ 1-4
1-1
ฮาเลโซเวนทาวน์ -0.25
FT 01:45 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 4-0
2-0
ฮิสตัน 1 2 -0.25
-0.5
FT 01:45 2 1874 นอร์ทวิช 0-3
0-1
ลีค ทาวน์ 2 -0.25
FT 01:45 1 แทรฟฟอร์ด 2-2
1-1
เวิร์คคิงตัน 1 -0.25
FT 01:45 1 คาร์เทน ทาวน์ 2-0
0-0
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 2 -0.25
FT 01:45 2 Shepshed Dynamo 0-2
0-1
Sporting Khalsa 1 +0
FT 01:45 1 ออสเซท ยูไนเต็ด 2-1
1-0
สต็อกตันทาวน์ 6 -0.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:00 Welwyn Garden City 2-1
0-0
Mulbarton Wanderers -
FT 02:00 1 Cleethorpes Town 2-1
0-1
Hednesford Town 3 +0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 02:00 2 [8]กัวรานี่ เอสพี 1-0
0-0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[11] -0.25
-0.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 02:00 1 [121]ซูดาน 2-4
0-3
กินีบิสเซา[109] -0.25
-0.5
FT 02:00 2 [62]บูร์กินาฟาโซ(N) 1-1
0-1
แอลจีเรีย[30] 1 +0.5
+1
FT 02:00 1 [126]แองโกลา 0-1
0-1
ลิเบีย[122] 3 +0
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 2 โปรตุเกส(ยู 19) 2-2
1-1
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 1 3 -0.75
-1
-0.75
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
Pend 02:00 แรมปรา จูเนียร์
ซีเอ แอตเทนาส +0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 1 Afturelding Hviti U19 1-2
0-0
Keflavik U19 1 1 +1.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 02:00 3 Vaengir Jupiters 0-2
0-1
เคเอช ฮลิดาเรนดิ 3 -0.75
-1
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:00 2 เคเอฟ การ์ดาเบีย 1-1
0-1
Vidir Gardur 3 -0.75
-1
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 03:30 3 [8]ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-1
1-1
คูริโก้ ยูนิโด[16] 1 -0.25
-0.5
-0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 3 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 1-1
0-0
Sport Chavelines Juniors 1 3 +0
+0.25
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น ลีกอาชีพ (Uruguay Segunda)
Pend 04:30 ดานูบิโอ เอฟซี
เซ็นทรัล เอสปันญ่อล -
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 1 [1]กอริติบ้า พีอาร์ 4-0
2-0
บัสควอ เอฟซี[13] 2 -0.5
-0.75
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 05:00 6 1 [(a)-3]กัวดาลูเป เอฟซี 0-2
0-1
เอดี กรีเชีย[(a)-6] 3 -0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 1 1 [(a)-15]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 3-0
1-0
คอร์เรคามินอส ยูเอที[(a)-8] 1 1 -1
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:00 [5]ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3-1
1-0
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[2] 1 -0.75
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:00 1 [20]ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2-4
2-2
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[5] 4 +0.75
FT 06:00 4 1 [16]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-1
0-0
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[3] 1 1 +0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 06:00 3 [(c)-2]โบโกตา เอฟซี 2-1
2-1
โบญาก้า ซิโค[(c)-4] 3 +0.25
+0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน