ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 8 กันยายน 2564ผลบอล 7 กันยายน 2564ผลบอล 6 กันยายน 2564ผลบอล 5 กันยายน 2564ผลบอล 4 กันยายน 2564ผลบอล 3 กันยายน 2564ผลบอล 2 กันยายน 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 6 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league) | |||||
FT 06:05 | 1 [10]Kansas City NWSL (W) |
0-0
0-0 |
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[2] 1 | +0.75 ▼+0.5 |
|
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League) | |||||
FT 06:05 | New England Revolution B |
1-1
1-1 |
Tormenta FC | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 07:00 | 3 2 Penarol De Rafaela |
2-1
1-0 |
Deportivo Tacural 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF)) | |||||
FT 07:10 | 3 [10]สหรัฐอเมริกา |
1-1
0-0 |
แคนาดา[59] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:15 | 2 [4]ริเวอร์เพลท |
1-1
0-1 |
อินดิเพนเดนเต้[3] 1 | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้) | |||||
FT 08:00 | 2 [22]เปรู |
1-0
1-0 |
เวเนซุเอลา[40] 1 3 | -0.75 | |
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:10 | 2 [(c)-4]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา |
1-3
0-1 |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[(c)-1] 3 | +0.5 ▼▼+0 |
|
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL Championship) | |||||
FT 09:05 | 2 [28]ลาส เวกัส ไลท์ |
1-3
1-0 |
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[25] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2) | |||||
FT 14:00 | 3 [A-1]ชานซี เมโทรโพลิส(N) |
1-0
0-0 |
Hebei Gongfu[A-3] 2 | -0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 14:00 | 2 [C-1]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) |
2-1
2-0 |
Xiamen Ludao[C-2] 2 | -0.25 | |
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 14:30 | [7]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) |
1-3
1-1 |
ฮวาชอน (ญ)[5] | +0.75 | |
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 15:00 | 2 Ilch |
7-0
3-0 |
Tuuliin Tom Tulnuud 1 | -1.75 | |
Togo League Women (Togo League Women) | |||||
FT 15:00 | 1 |
0-3
0-2 |
Amis Du Monde (W) | +3.5 ▼+3.25 |
|
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League) | |||||
FT 15:30 | 1 Electricite du Cambodge |
0-2
0-1 |
เบือง เกต อังกอร์ | +2.25 ▲▲+2.75 |
|
korea womens league (korea womens league) | |||||
FT 16:00 | [8]ชางยอง (ญ) |
3-1
1-0 |
โซล อเมโซเนส (ญ)[3] | - | |
FT 16:00 | [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) |
3-1
1-0 |
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] | -2.25 ▲-2.5 |
|
FT 16:00 | [2]คยองจู เอฟซี (ญ) |
4-1
1-0 |
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[4] | -2 ▲-2.25 ▼-2 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 16:00 | เดนมาร์ก (ยู17) |
1-0
0-0 |
ออสเตรีย(ยู 17) | - | |
FT 16:15 | เยอรมนี(ยู 17) |
2-1
1-1 |
อิตาลี (ยู 17) | -0.25 | |
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | [4]บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) |
3-0
1-0 |
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[10] 1 | -1 ▲▲-1.5 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 17:00 | 1 [ENG PU23B-10]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) |
1-0
0-0 |
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[ENG U23 D1-12] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
CECAFA Women’s Champions League (CECAFA Women’s Champions League) | |||||
FT 17:00 | 2 Simba Sports Club (w) |
1-2
0-0 |
Vihiga Queens FC (W) 1 | +0.25 | |
norway 2.liga (norway 2.liga) | |||||
FT 18:00 | 1 [B-5]ออด เกรนแลนด์ 2 |
1-2
1-2 |
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[B-2] | +0.75 ▼▼+0.25 |
|
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 18:00 | 2 [U-11]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 |
3-7
2-3 |
เอฟเค ทิวเมน[U-4] 3 | +1.75 ▼+1.5 ▲+1.75 |
|
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 18:00 | 2 Selenge FC |
1-1
1-0 |
Bavarians FC 1 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [RUS PR-5]รูบิน คาซาน |
1-3
0-1 |
เอฟซี คราซ์โนดาร์[RUS PR-6] | - | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 20:00 | 1 [86]เบนิน |
1-1
1-1 |
คองโก-กินชาซา[65] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 2 1 [84]ยูกันดา |
0-0
0-0 |
มาลี[60] | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 20:00 | 2 [182]จิบูตี |
2-4
1-0 |
ไนเจอร์[117] 1 3 | - | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:00 | 1 เยอรมัน (ยู20) |
1-1
1-0 |
นอร์เวย์ (ยู 20) 2 | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 2 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
4-0
2-0 |
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 3 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
CECAFA Women’s Champions League (CECAFA Women’s Champions League) | |||||
FT 20:00 | CBE (W) |
1-1
1-0 |
Lady Doves FC (w) 1 | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:15 | ฝรั่งเศส(ยู 20) |
1-2
0-1 |
นอร์เวย์(ยู 19) | - | |
FT 20:15 | อังกฤษ(ยู 20) |
6-1
2-0 |
โรมาเนีย ยู20 | - | |
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 20:30 | 2 [11]Alians Lypova Dolyna |
2-1
1-0 |
ครีฟบาส[2] 1 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 20:30 | 1 อัล อาห์ลี |
2-3
0-1 |
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 5 | -0.75 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 20:30 | 2 เนเธอร์แลนด์(ยู 19) |
0-3
0-2 |
อิตาลี(ยู 19) 6 | -0.25 | |
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 20:45 | 3 Moghayer Al Sarhan |
2-0
0-0 |
อัล คาร์เมล 2 | -1 | |
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 21:00 | 2 [9]โคเบรซอล |
4-1
2-0 |
นูเบลนเซ่[8] | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:00 | 3 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) |
0-3
0-0 |
ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 2 | +1.75 ▲+2 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3) | |||||
FT 21:00 | 3 1 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย |
1-2
1-0 |
SC Poltava 1 | -0.75 | |
Paraguay Women League (Paraguay Women League) | |||||
FT 21:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) |
2-2
0-0 |
โซล เดอ อเมริกา(ญ) 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | [S-5]ฮาล์มสตัด (ยู 21) |
2-2
1-1 |
แลนด์สโครน่า(ยู 21)[S-4] 1 | -0.5 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 22:00 | 2 [5]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี |
1-2
1-0 |
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] 3 | -1.5 ▲-1.75 |
|
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 1 มุสลิม เอฟซี |
0-8
0-3 |
Khan Research Laboratories 2 | +0.75 | |
Togo League Women (Togo League Women) | |||||
FT 22:00 | Ahe FC (w) |
0-4
0-2 |
Athleta FC Togo (w) 1 | +0 | |
กาตาร์ คัพ (Qatar cup) | |||||
FT 22:10 | [QAT D1-8]อัล วาครา |
5-0
3-0 |
อัมม์ ซาลาล[QAT D1-10] 1 | +0 | |
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:15 | 1 เยอรมนี (ยู 19) |
1-1
0-0 |
อังกฤษ(ยู 19) 1 | +0 | |
FT 22:15 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) |
2-1
0-0 |
อิรัก (ยู23) | - | |
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2) | |||||
FT 22:25 | 1 FC Vista Turbine |
1-1
1-0 |
ชาร์ดารี มาชชาร์ 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2) | |||||
FT 22:30 | [8]โอโบโลน เคียฟ |
1-0
1-0 |
โวลิน ลุตส์ค[12] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:30 | 4 Los Chankas(N) |
1-3
1-0 |
ปิราต้า เอฟซี 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 22:35 | 3 [12]อัล-อดาลห์ |
2-1
2-1 |
อัล-คาว์แคบ[8] 1 | -0.25 | |
FT 22:50 | 2 [15]นาจราน |
1-1
1-0 |
โอฮูด มีดินา[7] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 22:59 | 1 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) |
4-0
3-0 |
แอลเบเนีย(ยู 21) 1 3 | -1.5 | |
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 22:59 | 2 Herstedoster IC U21 |
1-2
1-0 |
เลดอย-สเมอรัม (ยู21) | +0.75 | |
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 22:59 | 2 [150]ไลบีเรีย(N) |
1-0
0-0 |
แอฟริกากลาง[123] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:59 | 3 [73]แอฟริกาใต้ |
1-0
0-0 |
กานา[52] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ) | |||||
FT 22:59 | 1 [BHR D1-4]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) |
2-1
0-0 |
อิสท์ ริฟฟา[BHR D1-9] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 [BHR D-3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)(N) |
0-6
0-3 |
เมลคิยา 2 | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:59 | 3 [BHR D1-3]อัล นาจม่า |
1-1
1-0 |
อัล มูฮารัค[BHR D1-5] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | 1 [BHR D1-10]อัล บูไดย่า |
1-0
0-0 |
มานาม่า คลับ[BHR D1-2] 1 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 22:59 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) |
3-0
1-0 |
ไอซ์แลนด์ (ยู 19) | - | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 22:59 | 4 ออส เทิร์น |
4-4
2-1 |
Lysekloster 6 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 22:59 | 2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) |
1-3
0-2 |
พลาเทนเซ่ (ญ) 1 | +1.75 ▼▼+1.25 |
|
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ |
1-2
0-0 |
Casa Sports Zinguinchor 1 | +0.25 | |
Denmark Division 3 (Denmark Division 3) | |||||
FT 23:15 | 3 ดาลุ่ม |
1-1
1-1 |
นาสบี้ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 23:30 | 3 หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) |
1-1
0-1 |
ฝรั่งเศส (ยู 21) 2 | +2 ▲▲▲+2.75 |
|
ผลฟุตบอลวัน 7 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
FT 00:00 | 9 1 อันดอร์รา(ยู 21) |
0-1
0-0 |
สโลวีเนีย(ยู 21) 3 | +2.25 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | [11]ออสเตอร์ ไอเอฟ |
1-1
1-0 |
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[15] 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [6]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ |
0-1
0-1 |
ออร์ไกร์ท[13] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 00:00 | [6]ดิปอรเต่ส เตมูโก |
3-0
0-0 |
ซีดี เมกาเลนซ์[8] 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [10]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค |
3-0
0-0 |
วิคตอเรีย โคโลญจน์[18] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly) | |||||
FT 00:00 | ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) |
5-0
1-0 |
อิตาลี (ยู 18) | - | |
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 00:00 | 4 1 [ENG U23 D1-6]วัตฟอร์ด (ยู 23) |
2-0
2-0 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG PU23B-1] 1 | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:15 | 4 Politecnico J.I.C. |
1-1
0-0 |
Universidad de Antioquia 2 | -0.75 | |
กาตาร์ คัพ (Qatar cup) | |||||
FT 00:20 | 2 [QAT D1-5]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) |
2-2
1-1 |
อัล ชามาล 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1) | |||||
FT 00:30 | 2 [11]อัล-ราเบีย จิดดาห์ |
1-2
0-0 |
อัล-ไดรห์[10] 2 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 00:30 | 3 Rot-Weiss Walldorf |
2-0
1-0 |
วอล์ดเกอเมส 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:30 | 2 FC Speyer |
0-6
0-3 |
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | +0.75 ▲+1 |
|
Belgium Youth Cup (Belgium Youth Cup) | |||||
FT 00:30 | Deinze U21 |
0-6
0-1 |
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | +0.25 | |
FT 00:30 | 3 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) |
5-2
3-2 |
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 3 | +1 | |
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 00:35 | 1 Lyallpur |
2-1
1-1 |
ปากีสถาน อาร์มี่ | +0.5 | |
Denmark U21 (Denmark U21) | |||||
FT 00:40 | 1 Husum U21 |
0-0
0-0 |
Vallensbaek IF U21 1 | -0.25 ▲-0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | [BEL U21B-13]โลมเมิล เอสเค (ยู 21) |
1-3
0-0 |
เคเอเอ เกนท์(ยู21)[BEL U21A-2] | +1.25 ▲+1.5 |
|
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying) | |||||
FT 01:00 | 1 โปรตุเกส(ยู 21) |
1-0
1-0 |
เบลารุส(ยู 21) 3 | -3.25 ▲-3.5 ▼-3.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | Breidablik Augnablik II U19 |
3-2
1-0 |
Valur KH Hlidarendi U19 | -0.75 | |
Norway Division 4 (Norway Division 4) | |||||
FT 01:00 | 1 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี |
4-0
2-0 |
บรัมมันดาล 4 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 1 ยูเนียน ฮัวอเรล(N) |
2-1
0-0 |
CD Coopsol 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Chile Primera D (Chile Primera D) | |||||
FT 01:00 | 3 1 Rodelindo Roman(N) |
2-1
1-0 |
เดปอร์เตส วัลดิเวีย 4 | -0.25 ▼+0 |
|
england u23 league cup (England U23 league cup) | |||||
FT 01:00 | 2 Mansfield Town U23 |
3-0
3-0 |
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 3 | +0.5 | |
FT 01:00 | 1 เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) |
1-3
1-0 |
ฟูแล่ม(ยู 23) 1 | +1.75 ▼▼▼ ▼▼+0.5 |
|
FT 01:00 | [ENG PU23B-11]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) |
4-1
2-1 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[ENG PU23A-12] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 3 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) |
1-2
0-1 |
แบนฟิลด์(สำรอง) | +0 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 1 บอสตันริเวอร์(สำรอง) |
1-2
1-0 |
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) |
1-1
1-0 |
Albion fc Reserves 2 | -0.25 | |
Belgium Youth Cup (Belgium Youth Cup) | |||||
FT 01:00 | 4 คอร์ตจิค (ยู 21) |
1-0
0-0 |
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 3 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 2 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) |
3-0
1-0 |
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 3 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 เวสเทอโล(ยู 21) |
0-0
0-0 |
Lierse U21 2 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) |
4-0
2-0 |
เอเอสยูเปน (ยู 21) 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 2 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) |
0-0
0-0 |
Seraing U21 4 | -0.75 | |
FT 01:00 | โลมเมิล(ยู 21) |
1-3
1-1 |
เก้นท์(สำรอง) | +1.25 | |
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:00 | 3 1 Tupi RS |
1-0
0-0 |
Igrejinha 2 | +0 | |
FT 01:00 | 5 Tres Passos RS |
2-0
2-0 |
GA Farroupilha/RS 1 | +0.25 ▼+0 |
|
Arab Nations Women’s Cup (Arab Nations Women’s Cup) | |||||
FT 01:00 | 2 จอร์แดน(ญ)(N) |
1-0
0-0 |
ตูนิเซีย (ญ) 2 | +0.75 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:05 | 1 ราซิ่ง คลับ (ญ) |
4-1
4-0 |
Social Atletico Television (W) 1 2 | -1.25 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:05 | 2 2 Rentistas Reserves |
2-3
2-1 |
Cerrito Reserves 1 3 | -0.25 | |
Canadian Premier League (Canadian Premier League) | |||||
FT 01:05 | 4 [6]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
3-3
0-1 |
ยอร์ก 9 เอฟซี[5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 01:10 | 4 1 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
2-1
1-0 |
Argentino Mendoza 2 | +0.5 | |
brazil youth (brazil youth) | |||||
FT 01:15 | 3 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) |
1-1
1-1 |
พัลไมรัส (เยาวชน) 1 | +0 | |
England Northern League Division One (England Northern League Division One) | |||||
FT 01:45 | 1 1 โคลชิล ทาวน์ |
2-3
1-3 |
อีกส์สตัน เอฟซี 3 | +0 | |
FT 01:45 | มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ |
1-3
1-1 |
Warrington Rylands 2 | +0.25 | |
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League) | |||||
FT 01:45 | 2 เกล็นโตรัน(สำรอง) |
6-1
2-1 |
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 2 | +1 ▼▼+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | 3 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) |
1-0
0-0 |
เกล็นนาโวน(สำรอง) 1 1 | +1 ▼+0.75 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:45 | 2 มิดเดิลเติ้น เอฟซี |
3-3
2-1 |
วิทยาลัยคอรินเทียนส 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
FT 01:50 | 1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี |
2-0
1-0 |
Templeogue United FC | -1 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 02:00 | 4 1 [6]ฮูเอสก้า |
1-2
0-1 |
เรอัล โอเบียโด[18] 5 | -0.75 ▼-0.5 |
|
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One) | |||||
FT 02:00 | 2 [14]โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
0-0
0-0 |
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[8] 1 5 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | [ITA D1-5]นาโปลี |
1-5
0-2 |
เบเนเวนโต้[ITA D2-11] 4 | -1.25 ▼-1 |
|
เซเรีย ซี (Italy C1) | |||||
FT 02:00 | 1 [B-14]โมเดน่า |
1-1
1-0 |
เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี[B-15] 3 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 02:00 | 2 [17]เรด สตาร์ 93 |
1-0
1-0 |
โอร์แลงส์ ยูเอส[11] 4 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา) | |||||
FT 02:00 | 3 [57]ไอเวอรี่โคสต์ |
2-1
2-0 |
แคเมอรูน[54] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 02:00 | [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า |
1-0
0-0 |
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[9] 1 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼▼▼-0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 02:00 | 1 1 [(c)-14]Expreso Rojo |
2-0
1-0 |
เรอัล ซานตานเดร์[(c)-11] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 02:10 | 3 Arsenal Bogota |
1-2
0-1 |
CA Real Paz 2 | +0 | |
FT 02:10 | 2 Atletico Cartago |
4-1
2-1 |
Alianza FC La Tebaida 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Argentina Regional League (Argentina Regional League) | |||||
FT 02:10 | 2 1 Independiente Rivadavia Reserves |
0-1
0-0 |
Lujan Sport Club Mendoza 1 3 | -0.25 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 03:00 | 1 [3]คอนอูมโบ ยูนิโด |
2-1
1-0 |
โคเบรลัว[11] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 03:00 | 3 [(c)-9]แอตเลติโก้ เอฟซี |
3-2
1-0 |
เวลเลดูปา เอฟซี[(c)-13] 2 | +0 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 1 FC Carlos Stein(N) |
0-2
0-2 |
ฮวน อูริช 3 | +0 ▲-0.25 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 04:00 | 1 [6]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า |
1-1
0-0 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[13] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 04:00 | 3 [(c)-14]อากีลาส โดราดาส |
0-1
0-0 |
เดปอร์ติโว เปไรร่า[(c)-11] 3 | -0.5 ▼▼+0 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 04:00 | [12]2 เด มาโย พีเจซี |
3-0
2-0 |
อติรา เอฟซี[7] | +0 ▲▲▲ ▲-1 ▼▼▼ ▼▼+0.25 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) |
0-1
0-1 |
คลับ เนกาซ่า (ญ) 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 06:00 | 4 [(c)-7]ดิปอร์เทส โตลิม่า |
2-0
0-0 |
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(c)-2] 2 1 | -0.75 ▲-1 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 06:00 | [8]อาไว เอฟซี เอสซี |
3-1
1-1 |
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[9] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 06:00 | 1 [4]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) |
1-1
0-1 |
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[12] 1 4 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 06:00 | 1 [12]เฟอร์นันเดซ ไวเอิล |
1-2
1-1 |
ซาน มาร์คอส[5] 2 | -0.25 | |
FT 06:00 | 4 [13]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ |
1-1
1-1 |
ซานหลุยส์ คิวโลต[15] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 06:00 | 1 [10]แรนเจอร์ส ทัลค่า |
1-0
1-0 |
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[9] 2 | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 2 [B-5]ฟิกูเรนเซ่ |
1-2
0-0 |
อิทัวโน่ เอสพี[B-4] 6 | +0 ▲-0.25 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 06:00 | 2 เซาเปาลูอาร์เอส |
1-2
1-0 |
CE Lajeadense 1 1 | +0 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |