ราคาบอล.cc








ผลบอล 8 กันยายน 2564ผลบอล 7 กันยายน 2564ผลบอล 6 กันยายน 2564ผลบอล 5 กันยายน 2564ผลบอล 4 กันยายน 2564ผลบอล 3 กันยายน 2564ผลบอล 2 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 6 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:05 1 [10]Kansas City NWSL (W) 0-0
0-0
นอร์ท แคโรไลนา (ญ)[2] 1 +0.75
+0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:05 New England Revolution B 1-1
1-1
Tormenta FC +0
-0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
Postp 06:30 [1]อัตเลติโก มิไนโร่
เกรมิโอ้ ปอร์โต้[18] -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:00 3 2 Penarol De Rafaela 2-1
1-0
Deportivo Tacural 1 3 +0
-0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 07:10 3 [10]สหรัฐอเมริกา 1-1
0-0
แคนาดา[59] 2 -1
-0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 2 [4]ริเวอร์เพลท 1-1
0-1
อินดิเพนเดนเต้[3] 1 -1
-0.25
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 08:00 2 [22]เปรู 1-0
1-0
เวเนซุเอลา[40] 1 3 -0.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 2 [(c)-4]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-3
0-1
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน[(c)-1] 3 +0.5
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:05 2 [28]ลาส เวกัส ไลท์ 1-3
1-0
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[25] 1 +0.25
+0.75
+0.5
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 2 [C-1]เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 2-1
2-0
Xiamen Ludao[C-2] 2 -0.25
FT 14:00 3 [A-1]ชานซี เมโทรโพลิส(N) 1-0
0-0
Hebei Gongfu[A-3] 2 -0.25
+0
+0.25
korea womens league (korea womens league)
FT 14:30 [7]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1-3
1-1
ฮวาชอน (ญ)[5] +0.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 2 Ilch 7-0
3-0
Tuuliin Tom Tulnuud 1 -1.75
Togo League Women (Togo League Women)
FT 15:00 1 Esperance (W) 0-3
0-2
Amis Du Monde (W) +3.5
+3.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 Electricite du Cambodge 0-2
0-1
เบือง เกต อังกอร์ +2.25
+2.75
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [2]คยองจู เอฟซี (ญ) 4-1
1-0
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[4] -2
-2.25
-2
FT 16:00 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 3-1
1-0
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] -2.25
-2.5
FT 16:00 [8]ชางยอง (ญ) 3-1
1-0
โซล อเมโซเนส (ญ)[3] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 เดนมาร์ก (ยู17) 1-0
0-0
ออสเตรีย(ยู 17) -
FT 16:15 เยอรมนี(ยู 17) 2-1
1-1
อิตาลี (ยู 17) -0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 [4]บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 3-0
1-0
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด[10] 1 -1
-1.5
India Durand Cup (India Durand Cup)
Pend 16:40 จามเชดปูร์ เอฟซี
Sudeva Moonlight FC -0.5
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 17:00 1 [ENG PU23B-10]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 1-0
0-0
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[ENG U23 D1-12] 2 -0.75
-1
CECAFA Women’s Champions League (CECAFA Women’s Champions League)
FT 17:00 2 Simba Sports Club (w) 1-2
0-0
Vihiga Queens FC (W) 1 +0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 1 [B-5]ออด เกรนแลนด์ 2 1-2
1-2
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[B-2] +0.75
+0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 2 [U-11]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 3-7
2-3
เอฟเค ทิวเมน[U-4] 3 +1.75
+1.5
+1.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:00 2 Selenge FC 1-1
1-0
Bavarians FC 1 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 19:00 เบลเยียม (ยู 17)(N)
อิสราเอล(ยู 17) -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [RUS PR-5]รูบิน คาซาน 1-3
0-1
เอฟซี คราซ์โนดาร์[RUS PR-6] -
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 2 [182]จิบูตี 2-4
1-0
ไนเจอร์[117] 1 3 -
FT 20:00 2 1 [84]ยูกันดา 0-0
0-0
มาลี[60] +0.25
+0
+0.25
FT 20:00 1 [86]เบนิน 1-1
1-1
คองโก-กินชาซา[65] 2 +0
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 1 เยอรมัน (ยู20) 1-1
1-0
นอร์เวย์ (ยู 20) 2 -1
-1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 4-0
2-0
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 3 -0.75
-1
-0.75
CECAFA Women’s Champions League (CECAFA Women’s Champions League)
FT 20:00 CBE (W) 1-1
1-0
Lady Doves FC (w) 1 -0.75
-1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:15 อังกฤษ(ยู 20) 6-1
2-0
Romania U20 -
FT 20:15 ฝรั่งเศส(ยู 20) 1-2
0-1
นอร์เวย์(ยู 19) -
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 20:30 2 [11]Alians Lypova Dolyna 2-1
1-0
ครีฟบาส[2] 1 +0.5
+0.25
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:30 2 เนเธอร์แลนด์(ยู 19) 0-3
0-2
อิตาลี(ยู 19) 6 -0.25
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 20:30 1 อัล อาห์ลี 2-3
0-1
ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 5 -0.75
FT 20:45 3 Moghayer Al Sarhan 2-0
0-0
อัล คาร์เมล 2 -1
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 21:00 2 [9]โคเบรซอล 4-1
2-0
นูเบลนเซ่[8] -0.25
-0.75
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 21:00 3 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 0-3
0-0
ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 2 +1.75
+2
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 21:00 3 1 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1-2
1-0
SC Poltava 1 -0.75
Paraguay Women League (Paraguay Women League)
FT 21:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) 2-2
0-0
โซล เดอ อเมริกา(ญ) 3 -0.5
-1
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-5]ฮาล์มสตัด (ยู 21) 2-2
1-1
แลนด์สโครน่า(ยู 21)[S-4] 1 -0.5
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:00 2 [5]ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1-2
1-0
เจเคเวลโค่ทาร์ทู[10] 3 -1.5
-1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 22:00 [141]Egypt (w)
แอลจีเรีย (ญ)[86] -
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 22:00 1 มุสลิม เอฟซี 0-8
0-3
Khan Research Laboratories 2 +0.75
Togo League Women (Togo League Women)
FT 22:00 Ahe FC (w) 0-4
0-2
Athleta FC Togo (w) 1 +0
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 22:10 [QAT D1-8]อัล วาครา 5-0
3-0
อัมม์ ซาลาล[QAT D1-10] 1 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:15 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 2-1
0-0
อิรัก (ยู23) -
FT 22:15 1 เยอรมนี (ยู 19) 1-1
0-0
อังกฤษ(ยู 19) 1 +0
อิหร่าน ดิวิชัน 2 (Iran Division 2)
FT 22:25 1 FC Vista Turbine 1-1
1-0
ชาร์ดารี มาชชาร์ 3 -0.25
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 22:30 [8]โอโบโลน เคียฟ 1-0
1-0
โวลิน ลุตส์ค[12] 3 -0.5
-0.75
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 4 Los Chankas(N) 1-3
1-0
ปิราต้า เอฟซี 1 -0.75
-0.5
-1
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:35 3 [12]อัล-อดาลห์ 2-1
2-1
อัล-คาว์แคบ[8] 1 -0.25
FT 22:50 2 [15]นาจราน 1-1
1-0
โอฮูด มีดินา[7] 2 -0.25
-0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:59 1 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) 4-0
3-0
แอลเบเนีย(ยู 21) 1 3 -1.5
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
POST 22:59 [76]กินี
โมร็อกโก[32] +0.5
+0.25
+0.5
FT 22:59 3 [73]แอฟริกาใต้ 1-0
0-0
กานา[52] 1 -0.25
-0.5
+0
FT 22:59 2 [150]ไลบีเรีย(N) 1-0
0-0
แอฟริกากลาง[123] 1 +0
-0.25
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:59 1 [BHR D1-10]อัล บูไดย่า 1-0
0-0
มานาม่า คลับ[BHR D1-2] 1 1 +0.25
+0
+0.25
Postp 22:59 [BHR D1-7]อัล ฮัดด์
อัล ริฟฟา[BHR D1-8] -
FT 22:59 3 [BHR D1-3]อัล นาจม่า 1-1
1-0
อัล มูฮารัค[BHR D1-5] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 22:59 2 [BHR D-3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)(N) 0-6
0-3
เมลคิยา 2 +0.75
+1
FT 22:59 1 [BHR D1-4]อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 2-1
0-0
อิสท์ ริฟฟา[BHR D1-9] 3 -0.5
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 3-0
1-0
ไอซ์แลนด์ (ยู 19) -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:59 4 ออส เทิร์น 4-4
2-1
Lysekloster 6 +0.5
+0.75
+0.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 22:59 2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 1-3
0-2
พลาเทนเซ่ (ญ) 1 +1.75
+1.25
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 22:59 2 Herstedoster IC U21 1-2
1-0
เลดอย-สเมอรัม (ยู21) +0.75
Pend 22:59 เอบี ทาร์นบี (ยู21)
Vestia U21 -2.5
-2.75
Pend 22:59 Fort Reuben 1908U21
Frederiksberg BK U21 -
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup)
FT 22:59 2 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 1-2
0-0
Casa Sports Zinguinchor 1 +0.25
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 23:15 3 ดาลุ่ม 1-1
1-1
นาสบี้ 1 +0
-0.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 23:30 3 หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) 1-1
0-1
ฝรั่งเศส (ยู 21) 2 +1.75

+2.75

ผลฟุตบอลวัน 7 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
FT 00:00 9 1 อันดอร์รา(ยู 21) 0-1
0-0
สโลวีเนีย(ยู 21) 3 +2.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 2 [6]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-1
0-1
ออร์ไกร์ท[13] 1 -0.5
-0.75
FT 00:00 [11]ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-1
1-0
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[15] 2 -0.25
-0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 00:00 [6]ดิปอรเต่ส เตมูโก 3-0
0-0
ซีดี เมกาเลนซ์[8] 1 4 -0.25
-0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 [10]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 3-0
0-0
วิคตอเรีย โคโลญจน์[18] 1 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) 5-0
1-0
อิตาลี (ยู 18) -
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 00:00 4 1 [ENG U23 D1-6]วัตฟอร์ด (ยู 23) 2-0
2-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG PU23B-1] 1 +0.25
+0
+0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:15 4 Politecnico J.I.C. 1-1
0-0
Universidad de Antioquia 2 -0.75
กาตาร์ คัพ (Qatar cup)
FT 00:20 2 [QAT D1-5]อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 2-2
1-1
อัล ชามาล 1 -0.75
-0.5
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 00:30 2 [11]อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1-2
0-0
อัล-ไดรห์[10] 2 +0
-0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 2 FC Speyer 0-6
0-3
เอฟวี ดูเดนโฮเฟน +0.75
+1
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 00:30 3 Rot-Weiss Walldorf 2-0
1-0
วอล์ดเกอเมส 1 -0.5
-0.75
-0.5
Belgium Youth Cup (Belgium Youth Cup)
FT 00:30 3 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 5-2
3-2
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 3 +1
FT 00:30 Deinze U21 0-6
0-1
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) +0.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 00:35 1 Lyallpur 2-1
1-1
ปากีสถาน อาร์มี่ +0.5
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:40 1 Husum U21 0-0
0-0
Vallensbaek IF U21 1 -0.25
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [BEL U21B-13]โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 1-3
0-0
เคเอเอ เกนท์(ยู21)[BEL U21A-2] +1.25
+1.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:00 1 โปรตุเกส(ยู 21) 1-0
1-0
เบลารุส(ยู 21) 3 -3
-3.5
-3.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
Pend 01:00 [3]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ )[7] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 01:00 1 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 4-0
2-0
บรัมมันดาล 4 +0
-0.25
+0
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 01:00 [ENG PU23B-11]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 4-1
2-1
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[ENG PU23A-12] 1 +0.25
+0
FT 01:00 1 เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-3
1-0
ฟูแล่ม(ยู 23) 1 +1.75

+0.5
FT 01:00 2 Mansfield Town U23 3-0
3-0
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 3 +0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 3 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1-2
0-1
แบนฟิลด์(สำรอง) +0
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 1-1
1-0
Albion fc Reserves 2 -0.25
FT 01:00 1 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1-2
1-0
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 -0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 Breidablik Augnablik II U19 3-2
1-0
Valur KH Hlidarendi U19 -0.75
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 5 Tres Passos RS 2-0
2-0
GA Farroupilha/RS 1 +0.25
+0
FT 01:00 3 1 Tupi RS 1-0
0-0
Igrejinha 2 +0
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 1 ยูเนียน ฮัวอเรล(N) 2-1
0-0
CD Coopsol 4 -0.25
+0
-0.25
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 01:00 3 1 Rodelindo Roman(N) 2-1
1-0
เดปอร์เตส วัลดิเวีย 4 -0.25
+0
Belgium Youth Cup (Belgium Youth Cup)
FT 01:00 โลมเมิล(ยู 21) 1-3
1-1
เก้นท์(สำรอง) +1.25
FT 01:00 2 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 0-0
0-0
Seraing U21 4 -0.75
FT 01:00 1 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 4-0
2-0
เอเอสยูเปน (ยู 21) 1 +0.25
FT 01:00 3 เวสเทอโล(ยู 21) 0-0
0-0
Lierse U21 2 -0.25
FT 01:00 2 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 3-0
1-0
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 3 -0.25
FT 01:00 4 คอร์ตจิค (ยู 21) 1-0
0-0
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 3 -0.25
+0
Arab Nations Women’s Cup (Arab Nations Women’s Cup)
FT 01:00 2 จอร์แดน(ญ)(N) 1-0
0-0
ตูนิเซีย (ญ) 2 +0.75
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 01:05 4 [6]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 3-3
0-1
ยอร์ก 9 เอฟซี[5] 1 -0.5
-0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:05 2 2 Rentistas Reserves 2-3
2-1
Cerrito Reserves 1 3 -0.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:05 1 ราซิ่ง คลับ (ญ) 4-1
4-0
Social Atletico Television (W) 1 2 -1.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 01:10 4 1 โกดอย ครูซ (สำรอง) 2-1
1-0
Argentino Mendoza 2 +0.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Postp 01:15 ลีลล์สตรอม (ยู 19)
วาเลเรนก้า (ยู 19) -0.5

-1.5
brazil youth (brazil youth)
FT 01:15 3 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1-1
1-1
พัลไมรัส (เยาวชน) 1 +0
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
Postp 01:30 [(a)-4]เดปอร์ติโบ มูนิซ
Liniers[(a)-3] -
Postp 01:30 [(a)-11]เดปอร์ติโว ปารากัวโย
ซีเอ ลูกาโน[(a)-9] -
Postp 01:30 [(a)-10]ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
Yupanqui[(a)-12] -
Postp 01:30 [(a)-1]Puerto Nuevo
สปอร์ตติโว่บาร์รากัส[(a)-5] -
Postp 01:30 [(a)-6]Centro Espanol
Defensores de Cambaceres[(a)-2] -
Postp 01:30 [(a)-7]เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์
Argentino de Rosario[(a)-8] -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 2 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 3-3
2-1
วิทยาลัยคอรินเทียนส 1 -0.75
-0.5
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 01:45 3 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) 1-0
0-0
เกล็นนาโวน(สำรอง) 1 1 +1
+0.75
FT 01:45 2 เกล็นโตรัน(สำรอง) 6-1
2-1
คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 2 +1
+0.5
+0.25
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 1-3
1-1
Warrington Rylands 2 +0.25
FT 01:45 1 1 โคลชิล ทาวน์ 2-3
1-3
อีกส์สตัน เอฟซี 3 +0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:50 1 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 2-0
1-0
Templeogue United FC -1
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 4 1 [6]ฮูเอสก้า 1-2
0-1
เรอัล โอเบียโด[18] 5 -0.75
-0.5
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 02:00 2 [14]โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
0-0
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[8] 1 5 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 [ITA D1-5]นาโปลี 1-5
0-2
เบเนเวนโต้[ITA D2-11] 4 -1.25
-0.75
-1
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 02:00 1 [B-14]โมเดน่า 1-1
1-0
เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี[B-15] 3 +0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 02:00 2 [17]เรด สตาร์ 93 1-0
1-0
โอร์แลงส์ ยูเอส[11] 4 -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 02:00 3 [57]ไอเวอรี่โคสต์ 2-1
2-0
แคเมอรูน[54] 2 -0.25
-0.5
-0.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 02:00 [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า 1-0
0-0
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[9] 1 -0.25
-1
-0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 02:00 1 1 [(c)-14]Expreso Rojo 2-0
1-0
เรอัล ซานตานเดร์[(c)-11] 3 -0.25
+0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 02:10 2 Atletico Cartago 4-1
2-1
Alianza FC La Tebaida 2 -0.25
+0
FT 02:10 3 Arsenal Bogota 1-2
0-1
CA Real Paz 2 +0
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:10 2 1 Independiente Rivadavia Reserves 0-1
0-0
Lujan Sport Club Mendoza 1 3 -0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 03:00 1 [3]คอนอูมโบ ยูนิโด 2-1
1-0
โคเบรลัว[11] 2 -0.5
-0.75
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 3 [(c)-9]แอตเลติโก้ เอฟซี 3-2
1-0
เวลเลดูปา เอฟซี[(c)-13] 2 +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 03:10 CD Atletico Malambo
Caimanes del Magdalena +0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 1 FC Carlos Stein(N) 0-2
0-2
ฮวน อูริช 3 +0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:00 1 [6]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-1
0-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[13] 3 -0.5
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 04:00 3 [(c)-14]อากีลาส โดราดาส 0-1
0-0
เดปอร์ติโว เปไรร่า[(c)-11] 3 -0.5
+0
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 04:00 [12]2 เด มาโย พีเจซี 3-0
2-0
อติรา เอฟซี[7] +0

-1

+0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-1
0-1
คลับ เนกาซ่า (ญ) 1 -1.25
-1
-1.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 4 [(c)-7]ดิปอร์เทส โตลิม่า 2-0
0-0
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(c)-2] 2 1 -0.75
-1
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:00 [8]อาไว เอฟซี เอสซี 3-1
1-1
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)[9] 3 -0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:00 1 [4]ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 1-1
0-1
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[12] 1 4 -0.75
-1.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 06:00 1 [10]แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-0
1-0
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[9] 2 -0.25
FT 06:00 4 [13]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1-1
1-1
ซานหลุยส์ คิวโลต[15] 1 3 -0.25
-0.5
+0
FT 06:00 1 [12]เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-2
1-1
ซาน มาร์คอส[5] 2 -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 2 [B-5]ฟิกูเรนเซ่ 1-2
0-0
อิทัวโน่ เอสพี[B-4] 6 +0
-0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 06:00 2 เซาเปาลูอาร์เอส 1-2
1-0
CE Lajeadense 1 1 +0
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน