ราคาบอล.cc








ผลบอล 7 กันยายน 2564ผลบอล 6 กันยายน 2564ผลบอล 5 กันยายน 2564ผลบอล 4 กันยายน 2564ผลบอล 3 กันยายน 2564ผลบอล 2 กันยายน 2564ผลบอล 1 กันยายน 2564

ผลฟุตบอลวัน 5 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 4 [(c)-15]ลา อีคูดัด 1-0
1-0
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[(c)-8] 2 -0.5
-0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 06:10 2 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1-0
0-0
อัตลาส(ญ) 2 -0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 1 [19]โรซาริโอ เซ็นทรัล 1-2
1-1
โบคา จูเนียร์ส[15] 3 +0
+0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:30 4 Maryland Bobcats FC 1-1
0-1
Stumptown Athletic FC 4 -0.25
FT 06:30 3 1 ชัตตานูกา 1-2
0-1
ดีทรอยต์ ซิตี้ 1 +0.25
+0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:35 [9]Racing Louisville (W) 1-1
1-0
ซีแอตเติล เรน (ญ)[3] 1 +0.5
+0.75
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:35 2 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 0-0
0-0
Chattanooga Red Wolves 1 +0.25
+0.5
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:40 2 [3]ออร์แลนโด ซิตี้ 3-2
2-0
โคลัมบัส ครูว์[9] -0.75
-0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 3 [17]บาเฮีย บีเอ 4-2
1-0
ฟอร์ตาเลซ่า[3] 1 +0
+0.25
+0
FT 07:00 3 [15]คุยอาบา 2-1
1-0
ซานโตส[12] 1 +0
-0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 [25]เมมฟิส 901 3-2
1-1
เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน[6] 4 +0
+0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 07:00 7 [A-6]โวลตา เรดอนดา 2-0
0-0
เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี[A-5] 7 -0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 2 1 อินเตอร์วิลเลมสตัด 1-1
1-0
เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 3 +0
เอลซาวาดอร์ เซกุนดา ดิวิชัน (El Salvador Segunda Division)
FT 07:00 3 1 Atletico Sonsonate 2-1
1-0
CD San Pablo Municipal 1 3 +0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:05 [13]เอฟซี ซินซินเนติ 0-1
0-0
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[11] 4 +0
-0.25
+0
FT 07:05 2 [7]รีล ซอลต์ เลค 3-2
1-1
เอฟซี ดัลลัส[11] 2 -0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 4 [W-2]เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-0
0-0
ซาโมร่า บารินาส[W-6] 6 -0.25
+0
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:35 2 [11]ซาน อันโตนิโอ 1-1
0-0
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์[2] 3 +0
-0.25
FT 07:35 2 [14]ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-1
1-1
Loudoun United[31] 2 -1
-0.75
-1
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 2 1 [(a)-8]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 0-3
0-1
ซีดี โมตากัว[(a)-3] 2 +1.5
+1
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 คลับ อเมริกา (ญ) 2-2
0-0
พูมาส ยูนัม (ญ) -1
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 08:00 2 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1-1
0-0
เอฟซี ทูซอน 2 -0.75
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 1 CS Herediano (W) 1-4
1-2
Alajuelense (W) 1 +0.75
+0.5
+0.75
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
Pend 08:00 CA Independiente Siguatepeque
Lone FC +0
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 08:10 1 [7]เอฟซี เอดมันตัน 1-2
0-2
แปซิฟิก เอฟซี[1] 1 1 -0.25
+0
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 08:10 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 2-1
2-1
อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 2 -1
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:15 [(a)-6]ซีดี วิด้า 1-0
1-0
เรอัล ซีดี เอสปานา[(a)-3] -0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:45 4 [22]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 3-2
2-1
โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี[8] 1 2 +0
-0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 09:00 3 1 San Diego 1904 FC 1-2
0-0
LA Force 4 +0.25
FT 09:00 3 California Utd Strikers 4-1
3-0
New Amsterdam 1 1 -0.75
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:10 2 [10]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-1
0-0
โคโลราโด ราปิดส์[3] 3 +0
-0.25
+0
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
Postp 09:30 [1]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)
วอชิงตัน สพิริท (ญ)[6] -0.75
-0.5
-0.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 11:05 Fulham United Reserves (w) 0-4
0-1
Adelaide University Reserve (w) +2
FT 11:15 Metro United FC Reserves (w) 2-1
2-1
Salisbury Inter Reserves (w) -1.75

-2.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:45 1 Logan Lightning U23 3-1
2-1
Redlands United U23 4 +0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 12:00 3 [3]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
0-1
สปาร์ตัก มอสโก 2[8] 1 3 -0.75
-0.5
-0.75
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [1]ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1-1
0-1
โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ)[3] -1
FT 12:00 [9]Orca Kamogawa FC (w) 2-2
2-0
เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)[6] -0.5
-0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 12:00 1 [8]โอซาก้า เอฟซี 1-2
0-0
ฮอนด้า เอฟซี[2] -0.75
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
Postp 12:00 [3]กาการิน ยูไนเต็ด
แคนเบอร์รา เอฟซี[2] +0.5
Postp 12:00 [8]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด
แคนเบอรา โอลิมปิก[7] -
Postp 12:00 [1]คูม่า ไทเกอร์
โมนาโร แพนเธอร์ส[4] -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 12:00 2 1 [CB-5]Dinamo Vladivostok 1-0
1-0
เซนิต เปนซา[CB-8] 4 -2.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 12:00 2 [12]โซล ยูไนเต็ด 2-0
1-0
ยังพย็อง[9] 1 +0
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 12:00 อัลเลียนเซ่เอฟซี 2-0
2-0
FC Ulaanbaatar 2 +0.5
+0.25
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women)
FT 12:00 Fremantle City FC U23 (W) 4-2
3-2
Balcatta FC U23 (W) -2.25
-1.75
FT 12:00 Perth SC U23 (W) 6-0
3-0
Subiaco AFC U23 (W) -2
-2.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:12 1 ทูวอง(สำรอง) 4-1
3-0
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1 +0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 1 Brisbane Strikers U23 1-3
0-0
Peninsula Power U23 +0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 13:00 2 [11]ฮวาซอง เอฟซี 2-3
0-2
ม็อกโป ซิตี้[3] 1 +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 1 [5]FC Tiamo Hirakata 2-1
2-0
โคชิ ยูไนเต็ด[12] -0.75
-1
FT 13:00 [11]เวียร์เทียน คูวานะ 1-1
0-0
นารา คลับ[13] 2 +0
FT 13:00 [1]Ban Di Tesi Iwaki 3-0
2-0
มารูยาซึอินดัสตรีส์[10] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 [1]ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-0
ไกนาเร โตโตริ[15] -0.5
-0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 13:00 1 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 0-2
0-0
Kangaroo P Rovers (W) +1
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:15 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-2
0-0
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) +3.25
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 14:00 1 [A-2]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 4-0
1-0
Dongguan Guanlian[B-2] 4 -0.5
-1
FT 14:00 1 [C-3]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 0-0
0-0
ชิงเต่า จงเนิ่ง[B-1] 1 +1
+1.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:00 1 [6]ทูวอง 3-2
1-0
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 1 +0
+0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 14:00 1 [9]โลแกน ไลท์นิ่ง 2-3
0-1
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[14] 2 -1.5
-1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 1 [6]กยองนัม เอฟซี 0-2
0-0
ชุนนัมดรากอนส์[4] 1 +0
-0.25
+0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 14:00 1 [12]อซูส คราโร นูมาซู 2-1
2-0
คาเตอเลอร์ โตยามา[2] 2 +0.5
+0.75
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 [1]ไพน์ฮิลส์ 4-0
1-0
Ripley Valley FC[5] 3 2 -1
-1.5
FT 14:00 1 [4]โลแกน เมโทร 0-3
0-2
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[8] 1 -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 Perth SC (W) 4-0
1-0
ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) -2.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 14:00 2 ASU Politehnica Timisoara U19 0-5
0-2
AFC Botosani U19 3 +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:05 1 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 0-1
0-1
บัลแคทต้า (ญ) -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [TUR D1-4]กาลาตาซาราย 1-3
1-0
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า[ROM D1-5] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:00 1 [M-6]บานิค ออสตราว่า 2 4-0
3-0
บลานส์โค[M-3] 1 -0.75
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 [13]บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-0
0-0
เพนินซูล่า เพาเวอร์[1] +2.75
+3.25
+3
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 15:00 1 [4]โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0
1-0
มาบาริ เอฟซี[14] 1 -0.5
-0.25
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 อัลบานี่ ครีก (ญ) 3-0
1-0
North Brisbane FC(w) -0.5
FT 15:00 เอซี คาริน่า (ญ) 1-3
1-1
เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง -1.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 [2]Dangjin Citizen 2-0
0-0
จอนจู ซิติเซน เอฟซี[16] 1 -1.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 1 Erchim B 3-0
2-0
Khovd Western II -2.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 15:00 1 1 อัลคอร์ค่อน บี 1-1
1-0
เกตาเฟ่ บี 3 -0.25
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 15:00 1 เอฟซี นิตร้า (ญ) 3-2
2-2
เอเอส เทรนซิน(ญ) 2 -2.25
-2.5
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
FT 15:00 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) 2-0
0-0
Universitatea Galati (w) 1 -1.25

-2.5
FT 15:00 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 6-0
0-0
Banat Girls Women -2.25


-4.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:05 แอลเบเนีย(ยู 19) 2-2
0-1
อิสราเอล(ยู 19) +0.75
+0.25
+0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 1 [A-14]สลาเวีย ปราก 2 8-2
6-1
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ[A-16] -1.5
-1.75
-2.5
FT 15:15 2 [B-14]ดุคลา ปราก บี 6-0
2-0
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ[B-11] 2 -0.5
-1
-0.75
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 3 เบอโน่ 2 3-1
1-0
Sardice 1 -0.25
FT 15:15 2 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 0-1
0-0
วิทโควิซ 1 +0.5
+0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:20 3 [A-10]แอดมิร่า ปราฮา 2-1
1-0
เอฟเค ไพรบราม บี[A-3] 3 -0.5
-0.25
-0.5
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:20 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 1-0
0-0
Toowong (w) -0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 3 [B-6]ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 3-0
1-0
ไซโบ้ ซันเดย์[A-5] 2 -0.25

-1.5
-1.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 2 [15]สโลวาน บราติสลาวา บี 2-2
1-1
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม[12] 3 +0.25
+0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 2 [A-7]พัลเซ่น 2 2-2
2-1
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[A-8] 2 -0.75
-1
-0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 15:30 1 [WT-10]WSG Swarovski Tirol B 1-2
1-1
คุฟซไตน์[WT-9] 1 +0
FT 15:30 2 [WV-4]ดอร์นบิร์น เอสวี 3-2
1-2
เอสซี เบรเกนซ์[WV-6] 3 -0.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 4 Prey Veng 0-0
0-0
National Police Commissary 1 -0.5
-0.25
ไทยลีก 3 (Thai League 3)
FT 15:30 4 Nakhonratchasima United FC 2-0
0-0
ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 1 -0.25
FT 15:30 2 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 0-3
0-0
เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 +0.5
+1.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 2 SD Videm 1-0
1-0
Dobrovce 5 -0.5
FT 15:30 Slavia TU Kosice 2-1
1-0
Rudnany -1.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 15:45 Uhlenhorster SC Paloma 1-3
0-0
Tus Dassendorf +1.25
+1.75
FT 15:45 HEBC Hamburg 2-5
0-0
TuS Osdorf -0.25
+0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 2 Andernach (w) 2-3
1-0
อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 3 -1.25
-1.75
-1.5
FT 16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 3-1
1-1
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 2 +1

+2.25
+2
FT 16:00 1 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 6-1
2-0
เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) -0.75
-1
-1.25
FT 16:00 1 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1-0
0-0
MSV Duisburg (W) 2 +0.75
FT 16:00 3 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 2-1
1-0
เนิร์นแบร์ก(ญ) -2
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 3 1 [11]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-1
0-0
วิสเซล โกเบ[4] 2 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [BLR D1-11]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2-1
0-1
สมอร์กอน เอฟซี[BLR D1-15] -
เจลีก คัพ (J-League Cup)
FT 16:00 2 [JPN D1-3]คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-2
0-1
นาโกย่า แกรมปัส เอต[JPN D1-6] -0.5
-0.25
-0.5
FT 16:00 3 1 [JPN D1-8]เอฟซี โตเกียว(N) 2-0
1-0
คอนซาโดล ซัปโปโร[JPN D1-10] 4 +0
-0.25
FT 16:00 1 [JPN D1-1]คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3-3
1-1
อูราวะ เรด ไดมอนส์[JPN D1-7] -1.25
-0.75
FT 16:00 2 [JPN D1-13]กัมบะ โอซาก้า 0-4
0-2
เซเรโซ โอซาก้า[JPN D1-12] 1 -0.25
+0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 2 [17]โทชิกิ เอสซี 3-2
1-1
รีโนฟา ยามากูชิ[14] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 16:00 1 [12]ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
0-0
เอฮิเมะเอฟซี[20] -0.75
-0.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
Pend 16:00 [11]FC Rohoznik
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[1] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:00 1 [9]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 4-0
1-0
ซีดี ตากอน(ญ)[12] 1 +0.5
FT 16:00 2 [3]เออิบาร์ (ญ) 3-2
2-1
เซบีญ่า เอฟซี (ญ)[6] 1 +0.5
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 16:00 1 [4]ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 2-0
1-0
ดูก้าปรากซ์(ญ)[7] 1 -1
-1.75
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 16:00 2 [7]Austria Wien (W) 2-1
1-1
Neulengbach Womans[2] 3 +0
FT 16:00 1 [9]แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0-1
0-1
SKV Altenmarkt Womens[6] -0.5
+0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 16:00 [7]เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1
0-1
กรุลล่า โมริโอกะ[6] 1 -0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 2 เอสโตเนีย(ยู 19) 0-2
0-1
จอร์เจีย (ยู 19) 2 +0.5
FT 16:00 ออสเตรีย(ญ) ยู17 7-2
4-2
สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 -
FT 16:00 เยอรมนี(ยู16) 2-2
1-1
ออสเตรีย(ยู16) -
FT 16:00 ออสเตรีย(ยู18)(N) 0-4
0-1
สโลวาเกีย (ยู 18) +0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 16:00 3 ซีดี มอนติโฆ่ 0-1
0-1
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 4 +0
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 16:00 [C-4]เลอ ม็องส์(ยู19) 2-3
0-0
SPA Merignacais U19[C-12] -
FT 16:00 1 [B-9]โอแซร์ (ยู 19) 1-2
1-1
สตารส์บูร์ก(ยู 19)[B-6] 3 -0.75
FT 16:00 2 [C-11]Concarneau U19 5-1
1-0
ชาโตรูซ์(ยู 19)[C-8] 2 +0
FT 16:00 2 [C-5]แบรสต์(ยู 19) 1-1
0-1
บอร์กโดซ์(ยู 19)[C-2] 2 +0.75
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 16:00 1 [U-9]เอฟเค อูราล-2 4-1
3-1
ไดนาโม บรานัวล์[U-5] 2 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 16:00 อีเอสซี กีสเตมานดี 1-2
0-0
แวร์เดอร์ เบรเมน 3 -2.75

-1.75
-2
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:00 1 ซาลามังกา (ญ) 1-2
1-2
แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 2 +0.75
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:00 3 เรอัล มูร์เซีย 2 2-0
1-0
CD Bullense 2 -1
FT 16:00 1 Urduliz FT 3-0
2-0
Aurrera Ondarroa -1
FT 16:00 2 Archena Sport 1-1
0-0
Mazarron CF 1 3 -0.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 CFR Cluj U19 6-0
4-0
LPS Bihorul Oradea U19 -3
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 16:15 1 Southern Samity 1-3
1-3
BSS Sporting Club 1 +0.5
FT 16:20 1 Bhawanipore 2-2
1-1
Bengal Nagpur Railway FC 2 -1
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 16:25 [8]สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-0
0-0
บิยาร์เรอัล(ญ)[11] 3 -0.5
-0.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 2 [8]อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-2
0-2
บูโชน เอฟซี 1995[10] 2 -0.25
+0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:30 สเปน(ยู 19) 3-2
2-2
เม็กซิโก(ยู 20) 1 3 -1.5
-1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 16:30 1 1 เกตาเฟ่(ยู 19) 4-1
3-0
ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 3 -1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 16:30 ซานราฟาเอล 6-0
0-0
Son Veri -
FT 16:30 2 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2-1
1-1
ยูเอฟ เบนิกานีม 4 -0.75
FT 16:30 ซีดี อิเยร์กาส 1-1
1-1
CD Torrijos +0.25
FT 16:30 1 Torrejon CF 1-0
1-0
AD Complutense Alcala 3 -0.75
FT 16:30 1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-2
0-1
ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 3 -0.25
FT 16:30 2 ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด 0-3
0-0
Ursaria 2 +0.25
FT 16:30 4 1 Giner Torrero 1-2
0-1
Epila CF 1 +0.75
+0.5
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 16:35 3 Victoria CF (W) 1-0
1-0
UD Mos (W) 1 1 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:40 [SER D1-14]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-2
1-1
เอฟเค วอซโดวัค[SER D1-5] +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 3 [12]เอฟซี โซล 3-4
1-1
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์[2] 1 +0.5
+0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 1 [22]โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-1
2-0
โตเกียวเวอร์ดี้[11] 2 -0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [11]Stal Rzeszow Youth 5-1
4-1
Rakow Czestochowa (Youth)[10] -
FT 17:00 [14]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1-2
1-2
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[12] -
FT 17:00 [13]สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 3-2
1-1
โปกอน เซซิน (เยาวชน)[4] -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 1 [7]ปาร์นู เจเค 2-2
1-1
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[2] 2 +2.25
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 17:00 [4]โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 12-0
9-0
FC Gomel (w)[10] -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 1 [10]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1-0
1-0
APLG Gdansk (W)[12] +0
+0.25
FT 17:00 [5]เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 1-2
0-1
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[6] 3 +0
-0.25
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 1 [13]CD Alaves (W) 2-1
0-0
เรอัล เบติส ( ญ )[4] 2 +0
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 17:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2-1
1-1
โครูโช่ เอฟซี 1 -0.25
FT 17:00 2 [1-18]เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 4-1
1-1
จี.เซโกเบียน่า[1-19] 2 +0
FT 17:00 [1-17]เรอัล เอวิเลส 2-1
0-0
มาริโน่ ลูอันโก้[1-12] 2 -0.5
FT 17:00 3 ยูซี เซียราส 0-2
0-1
เลกาเนส บี 3 +0.25
FT 17:00 [5-10]ดอน เบนิโต้ 1-1
0-0
ซีดี เมนซาเจโร่[2-17] 4 -0.75
FT 17:00 [5-12]ยูดี เมลิลล่า 1-0
1-0
โตเลโด[1-17] -0.5
FT 17:00 2 [2-12]เอสดี ทาราซอนนา 2-0
0-0
Andratks 4 -0.75
FT 17:00 5 1 [4-12]คาดิส 2 1-0
1-0
ซีดี ซาน โรเก้[4-19] 2 -0.5
FT 17:00 [4-14]เอดี เซวตา 2-3
1-3
วิลล่าโนเวนเซ่[5-7] -0.25
FT 17:00 1 [3-13]อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-0
0-0
นูมานเซีย[1-9] 2 +0.25
FT 17:00 [3-17]เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 1-0
1-0
เอสดี อีเจีย[2-17] +0
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 17:00 [D-10]ตูลูส (ยู 19) 4-2
1-1
อฌักซิโอ้(ยู 19)[D-12] 1 -0.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 2 1 ทิมพูซิตี้ 1-2
0-2
Druk Lhayul FC 2 -2.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 17:00 1 Tervarit-j 0-1
0-0
OsPa 1 -2.25
-2.5
FT 17:00 2 คาจฮา 2-1
0-1
ทีพี 47 โตริโน่ 3 -0.75
-1
-0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 โปกอน เซซิน 2 0-2
0-1
Zawisza Bydgoszcz SA 3 -0.5
FT 17:00 4 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2-1
0-1
LKS Lodz II 3 -0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:00 3 Tek United 1-6
1-4
Usher Celtic 2 +2
FT 17:00 2 บังกอร์ เซลติก 2-2
1-1
โฮม ฟาร์ม เอฟซี 1 -0.5
FT 17:00 3 Kilnamanagh AFC 1-4
1-2
Sacred Heart 1 -0.75
FT 17:00 3 ดับลิน บัส เอฟซี 2-4
1-0
Swords Celtic FC 1 +1.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 17:00 1 [15]โกยาง เอฟซี 0-2
0-0
FC Namdong[13] 3 +0.5
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 17:00 3 [B-7]แอตเลติโก บาเรียเรส 4-1
3-1
อัลบาเซเต้[B-6] 4 +0.25
+0
FT 17:00 2 [A-12]เรอัล บายาโดลิด บี 0-2
0-2
เรอัล ยูนิโอน[A-5] 2 -0.5
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 2 CF Bansander U19 3-2
0-1
Covadonga U19 1 -1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 17:00 3 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 2-1
1-1
บาร์เซโลนา บี (ญ) 1 2 -1
FT 17:00 1 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 2-3
2-1
คอร์โดบา(ญ) 3 -1
FT 17:00 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 0-2
0-0
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 1 +0.25
+0.5
FT 17:00 2 โอซาซูนา(ญ) 3-0
0-0
สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 1 -1
-1.25
FT 17:00 2 Seccio Esportiva AEM (w) 2-1
1-1
แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 1 -0.25
-0.5
FT 17:00 Olimpico de Leon (W) 2-2
0-1
Real Oviedo B women (W) +0
FT 17:00 5 ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) 2-1
1-0
ซีดี แซมเปอร์(ญ) +0
-0.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
AD Villaviciosa De Odon -
17:00 ลาส โรซัส
Flat Earth FC -
FT 17:00 ซีดี โควาดอนก้า 0-2
0-1
สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี -
FT 17:00 UD Rotlet Molinar 1-1
1-1
ซีอี เมร์คาดัล -
FT 17:00 SD Navarro CF 1-1
0-1
กัวดาล -
FT 17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 5-0
2-0
CD Roces -1.5
FT 17:00 4 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 4-0
2-0
ปาร์ลา เอสคูเอลา 3 -1.5
-1.75
FT 17:00 2 Real Titanico Laviana 0-1
0-1
ซีดี ทุยล่าร์ 5 +0.25
+0
FT 17:00 2 มายอร์ก้า 2 1-3
0-2
Portmany 3 -1.25
FT 17:00 2 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3-1
1-1
Villaviciosa Odon 4 -1
FT 17:00 2 เอสซีดี ดูรานโก้ 2-0
0-0
Beti Gazte 2 -1.25
FT 17:00 2 ลาส โรซัส 1-2
0-1
CF Fuenlabrada Promesas 3 -1
-1.25
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 17:00 1 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1-1
1-0
โรพีเอส(ญ) 1 -0.5
-1
ฟุตบอลหญิง โปรตุเกส คัพ (Portugal Campeonato Nacional Women)
FT 17:00 2 มาริติโม่(ญ) 0-2
0-1
สปอร์ติง(ญ) +2
+1.75
+2
Poland League Women (Poland League Women)
FT 17:00 3 Pogon Tczew (W) 5-4
2-3
Row Rybnik (w) 2 +0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 17:05 Skjervoy 1-0
0-0
นอร์สแตน 1 -0.75
-1
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 17:15 1 [2]อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 0-1
0-0
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ)[1] -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 2 1 [16]เอฟซี อูจโกรอด 0-2
0-0
Polissya Zhytomyr[5] 3 +0.75
+1
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:15 2 ED Val Minor Nigran U19 1-1
0-0
ปอนเตเบดรา (ยู 19) 4 -0.75
-0.5
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 17:30 [3]การท่าเรือ เอฟซี 3-3
2-3
โปลิศ เทโร เอฟซี[11] 5 -1
-1.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 17:30 2 ลิน ออสโล 3-2
3-1
เอสเค บรานน์ 2 2 -1
-1.75
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 17:30 [9]จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-3
0-3
โมรอน บีเค (ญ)[5] +0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 17:30 4 SK Austria Klagenfurt Amateure 3-1
0-0
ASKO Mittlern 2 +0
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 Herbania 3-0
0-0
เตเนริเฟ่ 2 -
FT 17:30 1 EE Guineueta 1-0
0-0
Grama +0.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:30 แอตแลนติส (ยู 20) 4-0
2-0
เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 2 -1.75

-3.25
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 17:30 อมาโซน กริมต้า (ญ) 1-2
0-0
KIL/Hemne (w) -0.75
-1.25
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 17:30 FK Zalgiris Vilnius (W) 4-0
1-0
เอฟเคบานก้า (ญ) 2 -2
-2.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [4]เอลเคเอสลอดซ์ 0-3
0-2
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ[11] 2 -0.75
-1
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 18:00 Erith Belvedere 0-4
0-0
เชิร์ทซีย์ ทาวน์ -
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 18:00 4 Anagennisi Ierapetras 0-1
0-0
APO Keratsini 3 -0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 2 [N-10]ปิเทีย ไอเอฟ 1-0
1-0
Haninge[N-11] -0.5
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 18:00 1 [4]โอลิมปิก ลียง (ญ) 6-0
3-0
อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ)[8] 3 -3.5
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 18:00 2 [9]เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-1
0-0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)[6] +0.25
+0.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 [4]สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 2-2
0-0
สมุทรปราการ ซิตี้[7] -0.5
-1
FT 18:00 2 [12]ชลบุรี เอฟซี 1-1
0-1
บางกอกกล๊าส เอฟซี[1] 1 2 +0.75
+0.5
+0.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 2 [14]สุโขทัย เอฟซี 5-0
4-0
อยุธยายูไนเต็ด[15] 3 -0.5
-1
FT 18:00 1 [13]แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 4-0
4-0
ราชนาวีสโมสร[9] 3 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 18:00 [4]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 3-0
2-0
สปาร์ตันส์ (ญ)[5] -0.75
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 18:00 [2]สปาร์ตา ปราก (ญ) 6-0
3-0
สโลวาน ลิเบเรก(ญ)[6] -4.75
-5.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 4 สเจลคาวิค 0-1
0-1
เบียเซ่น -0.5
เซกุนดาดิบิซิออน บี (Spanish Segunda Division B)
FT 18:00 3 1 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-3
1-1
เมริดา เอดี 4 +0.25
FT 18:00 2 [4-10]ยูดี ทามาราเซเต้ 3-4
2-3
ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1 6 -0.5
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 18:00 [D-14]Pieve di Lota U19 0-9
0-0
โมนาโก(ยู 19)[D-3] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 2 [N(s)-5]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2-4
0-2
บีเอสวี เรห์เด้น[N(s)-9] 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 18:00 2 [NE-1]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2-0
1-0
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-6] 4 -1.75
-1.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 1 [A-1]นาเอสเวด 2-1
1-0
เอบี โคเปนฮาเกน[A-3] 3 -0.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 18:00 [1]ยูเมีย ไอเค (ญ) 4-0
2-0
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[6] 2 -1.75
-2
-1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 5 [U-6]เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1-0
0-0
วอลกา อูลยานอฟสค์[U-3] 3 -0.75
FT 18:00 4 [U-10]FK Spartak Tuymazy 3-2
2-1
ซเวซดา เปียร์ม[U-8] 1 +0.5
+0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 [SG-15]เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 2-0
1-0
เอฟบีเค บอลข่าน[SG-9] 1 2 +0.5
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 3-2
0-0
Tiffy Army FC 3 -0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 2 บลูเบล ยูไนเต็ด 3-2
2-0
เซนต์ มอชแทส 1 +0.75
FT 18:00 1 Wayside Celtic 0-1
0-1
ลิฟฟีย์ เพลียส์ 2 +0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Springs Home Sweepers FC (w) 0-0
0-0
Soweto Fabulous (w) 1 +0.5
Pend 18:00 Diepkloof FC (w)
NWU Vaal FC (w) -1.5
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:00 Shonkhoruud 2-1
2-0
Khukh Arslanguud 1 +0.25
+1
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 ลันซาโรเต้ 1-1
1-1
CD Union Puerto -
FT 18:00 Tenisca 1-3
0-2
ลาส พัลมาส ซี -
FT 18:00 5 CD Buzanada 2-1
0-0
ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 1 4 -0.75
-1
FT 18:00 3 CD Vera 2-0
0-0
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 3 -0.25
-0.5
-0.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 18:00 1 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 3-1
1-0
ไอเอ คาริ (ยู 19) 5 -0.5
-1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 18:00 โฮลสเตโบร บีเค
Vinder Vatanspor-VRI +0
ฟุตบอลหญิง โครเอเชีย เฟิร์ส ลีก (Croatia First League Women)
FT 18:00 ZNK Agram (w) 2-3
1-1
ZNK Donat Zadar (W) -0.75
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 18:10 4 เชลบอร์น(ยู 19) 4-1
0-0
เซนต์.แพทริค(ยู19) 1 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 2 [6]พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 1-1
1-1
อเรม่า มาลัง[12] 1 2 +0.25
+0.5
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 2 [3]อาร์เซน่อล (ญ) 3-2
1-1
เชลซี เอฟซี (ญ)[1] 1 +0.25
+0.75
+0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:30 [B-6]FC Lochin 3-4
1-2
Paktako 79[B-9] -
FT 18:30 [B-10]FC Zhomboy 0-2
0-2
Navbahor Namangan B[B-3] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:30 4 [U-1]เชลยาบินสค์ 4-1
1-1
เออทิช 1946ออมส์[U-7] 1 7 -0.75
-1.25
FT 18:30 2 [U-12]Torpedo Miass 0-2
0-2
อัมคาร์ เพิร์ม[U-2] 5 +1
พรีเมียลีก สเปน หญิง บี (Spanish Ladies Premier League B)
FT 18:30 CD Llamoro W 5-0
4-0
CFS La Garita (w) 1 +1.5

+0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 0-1
0-0
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[C-3] 2 -0.5
FT 18:35 [B-1]เฉิงตู ซินเฉิง(N) 5-0
2-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[C-6] 1 2 -3
-3.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 18:45 [168]เนปาล 1-2
0-0
อินเดีย[105] +0.75
+0.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 6-0
3-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 2 -1
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 วีเอฟซี พลูเอน 6-2
0-1
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[GER D2-18] -
FT 19:00 1 [ITA D2-9]สปอล 6-2
2-1
ริมินี่ -1.5
-1.75
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 19:00 4 Biggleswade FC 0-1
0-0
AFC Dunstable 2 +0.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 1 [5]คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-2
0-0
ฮัมมาร์บี้(ญ)[4] 2 -0.5
-0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Cancel 19:00 [C-6]Norrby IF(U21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)[C-9] -
Cancel 19:00 [C-8]ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21)[C-5] -
Postp 19:00 [S-3]คัลม่าร์ (ยู 21)
ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)[S-8] -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Pend 19:00 สคีด ออสโล (ยู 19)
โลเรนสโคก (ยู 19) -1
FT 19:00 สตาเบ็ค (ยู 19) 2-0
0-0
นอร์สแตน (ยู 19) 1 -0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 5 [20]ฮาเวลเซ่ 0-1
0-0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)[4] 1 +0.75
+1
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:00 [2]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-0
0-0
โคลดิ้ง บี (ญ)[7] -1.5
-2
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 19:00 1 [5]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 3-3
2-2
เบรย์ดาบลิค (ญ)[2] 1 2 +1.75
+1.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 [10]ลำพูน วอร์ริเออร์ 1-0
1-0
เกษตรศาสตร์ เอฟซี[16] -
FT 19:00 1 1 [11]ขอนแก่น เอฟซี 0-2
0-1
กรมศุลกากร เอฟซี[12] 5 -0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 [3]เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 11-0
9-0
Dinamo Brest (W)[9] -
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 19:00 [1]กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 6-0
4-0
มาเธอร์เวลล์(ญ)[6] -4.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [B-1]ซามิน 2-0
1-0
เอฟเค กิฟดูวอน[B-2] -
FT 19:00 [A-3]บูโซโร เอฟเค 1-1
1-0
ไดนาโม ซามาร์คาด[A-2] +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 19:00 เบลเยียม (ยู 17)
อิสราเอล(ยู 17) -
FT 19:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 2-3
2-1
เยอรมนี(ยู18) +0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 19:00 Spike 3-1
0-0
ฟินส์เนส 1 +0.25
FT 19:00 2 ฟลินท์ 4-0
1-0
สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 1 +0.25
+0.75
+1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [N(n)-10]ซังค์ เพาลี 2 3-1
1-1
Phonix Lubeck[N(n)-9] +0.25
+0
FT 19:00 3 [N(n)-11]อัลโตน่า 93 1-2
0-1
FC Teutonia 05[N(n)-4] 1 2 +1.25
+1.5
+1.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 19:00 2 [C-10]นาร์เปส คราฟท์ 1-3
1-2
วีไอเอฟเค[C-9] 4 -0.25
-1
FT 19:00 1 [B-2]PIF Parainen 1-0
0-0
ฮอนก้า อคาเทเมีย[B-6] -0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 2 [A-12]สคีฟซ์ ไอเค 1-2
0-2
บี 93 โคเปนเฮเกน[A-7] +0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 4 [A-8]ทรอมส์ดาเลน 4-1
1-0
แบรัมเอสเค[A-10] 2 -1
-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 4 1 [CB-9]ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-1
0-0
โซโคล ซาลาตอฟ[CB-1] 2 +1.25
FT 19:00 1 [U-14]โนสต้า โนโวทรอย 1-0
0-0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์[U-15] 1 4 -0.5
-0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:00 1 SV Hemelingen 0-5
0-4
เบรเมอร์ เอสวี +2
+2.75
Pend 19:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี
FC Union Tornesch -2.75
-2.25
-2.5
FT 19:00 4 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1-1
1-0
SpVgg Hankofen-Hailing 2 +0.25
+0
FT 19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0-2
0-2
ไอน์ทรัค เทรียร์ +0.75
+1
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 19:00 1 เลคเนียร์ เคบี(ยู19) 8-1
3-1
Sindri U19 -1.25
-1.5
FT 19:00 Fjolnir/Vaengir II U19 5-3
2-1
Selfordshack U19 -1.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 19:00 2 Aarhus Fremad 2 2-2
1-1
วาลเด้ 2 +0
ฟุตบอลหญิงยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukraine Women Division)
FT 19:00 1 เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) 0-1
0-1
FC Kryvbas Kriviy Rih (W) 3 +0.75
Schleswig Holstein Liga (Schleswig Holstein Liga)
FT 19:00 1 SV Eichede 3-0
0-0
วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 2 -1
-1.5
FT 19:00 2 1 Union Neumunster 0-3
0-1
โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี 1 +0
-0.5
ยูเครน ดิวิชัน 3 (Ukraine Division 3)
FT 19:00 2 Rubikon 0-2
0-1
FC Livyi Bereh 2 +1
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 19:00 FK Vilnius (W) 1-2
0-2
FK Kauno Zalgiris (w) 1 -0.25
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 19:00 1 FK Admira Praha B 2-1
1-1
FC Predni Kopanina 1 -0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 19:00 3 BE1 NFA 5-0
1-0
Sveikata 3 -1
-1.5
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
Pend 19:00 Club Comunicaciones U20
Villa San Carlos U20 -0.25
Pend 19:00 San Telmo U20
Chacarita Juniors U20 -0.5
-0.25
Pend 19:00 Los Andes U20
UAI Urquiza U20 +0.25
Pend 19:00 Deportivo Espanol U20
Canuelas FC U20 +0
Pend 19:00 Deportivo Laferrere U20
San Martin Burzaco U20 -0.25
Pend 19:00 Acassuso U20
CA San Miguel U20 -1
France Division 2 Women (France Division 2 Women)
FT 19:00 1 Vendenheim (ญ) 1-2
0-2
เลอ อาฟร์(ญ) 3 +2.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 19:10 Luso Africa (w) 1-4
0-4
Croesus (w) +3
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 19:15 1 [9]ซาบาห์ 0-6
0-3
เซลังกอร์ พีบี[5] 1 +0.75
+1
+0.75
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 19:30 2 [11]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 3-0
3-0
เอสซี เทลสตาร์[20] 1 -0.25
+0
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 19:30 [3]ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 1-2
1-0
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )[7] 1 +0
-0.75
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:30 3 [10]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2-0
1-0
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[3] 1 3 +0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 19:30 4 [5]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1-1
0-0
ดนีโปร โมกิเลฟ[6] 3 +0.25
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 19:30 [BG-14]Hekimoglu Trabzon 4-2
2-0
อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์[BG-15] -0.5
FT 19:30 [BG-9]เบเลดิเย แวนสปอร์ 2-1
0-0
อดิยามานสปอร์[BG-5] -
FT 19:30 [BG-13]เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1-1
0-0
ซาคาร์ยาสปอร์[BG-2] -
FT 19:30 4 [BG-10]ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 2-1
2-1
ตูร์กัสลูสปอร์[BG-7] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:30 3 [LB-6]พาซาสปอร์ 0-3
0-1
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์[LB-17] 3 +0
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 19:30 [A-12]อลาซิกสปอร์ 1-2
0-0
Bergama Belediyespor[A-10] -
FT 19:30 2 [C-13]กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-0
0-0
Ceyhanspor[C-12] 2 -0.5
-0.75
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 19:30 2 คูพีเอส(ยู 20) 0-3
0-1
เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 3 -0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 Ekwendeni Hammers 0-0
0-0
คารองกายูไนเต็ด 1 +0
France Ligue 5 (France Ligue 5)
FT 19:55 3 OFC Les Mureaux 3-2
1-1
Linas-Montlhery 1 +1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [ARM D1-9]อลาชเคิร์ต 4-1
1-0
เอฟเค แวน[ARM D1-6] -
20:00 Deportivo Merlo (W)
Alianza Lima W -
FT 20:00 1 Deportivo Merlo (W) 1-2
0-2
Lima FC (W) -1.25
-1.5
FT 20:00 4 CA San Miguel (W) 2-3
1-1
CA Atlas (W) 2 -0.75
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 [4]นอร์บี้ ไอเอฟ 0-0
0-0
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[16] 4 -0.75
-1
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 20:00 2 1 [B-17]Ancona 2-1
0-0
โอลเบีย[B-4] 2 5 -0.5
-0.25
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 20:00 1 [SCO CH-7]ควีน ออฟ เซาธ์ 3-0
1-0
Broomhill FC 2 -2
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 20:00 2 [7]พีเค-35 วานตา 0-1
0-0
จิปโป[11] -0.5
-0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 20:00 4 [12]จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-1
0-0
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา[7] 3 -0.25
+0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 1 [20]เทคสติลชิค อีวาโนโว 2-0
1-0
เวเลส[7] 3 +0.25
+0.5
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 20:00 [5]ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 2-0
2-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)[1] 1 +0.25
+0
FT 20:00 1 [4]London City Lionesses (w) 2-1
2-1
คริสตัล พาเลซ (ญ)[2] -0.25
FT 20:00 1 [7]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 3-1
1-1
โคเวนทรี (ญ)[10] 2 -0.5
FT 20:00 1 [12]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 3-1
2-0
เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)[3] 1 +0
+0.25
+0
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 2 [10]พีบี ปาหัง 1-2
0-0
ปุเลา ปีนัง[4] 1 +0.25
+0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 20:00 2 1 [11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 5-2
1-2
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] 2 -1
-0.5
เบลเยียม เฟิร์ส ดิวิชัน หญิง (Belgium women 1st national)
Postp 20:00 [4]อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ)
ASE de Chastre (W)[13] -
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือกโซนยุโรป (FIFA World Cup qualification (UEFA))
FT 20:00 2 [89]เบลารุส(N) 2-3
2-1
เวลส์[19] 1 +0.5
+1
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 2 [127]รวันดา 1-1
1-1
เคนยา[104] 1 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 20:00 [5]พอร์ทสมัธ (ญ) 6-1
4-1
Keynsham Town Womens[11] -2.5
-2.75
FT 20:00 [10]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 4-1
0-0
ลอนดอน บีส (ญ)[6] -
FT 20:00 [8]ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-4
0-0
อิปสวิช (ญ)[2] -
FT 20:00 [14]ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 0-9
0-4
เซาแธมป์ตัน (ญ)[1] -
FT 20:00 [7]Crawley Wasps (w) 1-0
0-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)[13] -
FT 20:00 1 [12]จิลลิ่งแฮม(ญ) 0-0
0-0
Bridgwater Town women (W)[3] 1 +1.75
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 20:00 [11]เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 2-1
1-1
เชฟฟิลด์ (ญ)[9] -0.25
FT 20:00 1 [6]บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง 4-1
0-0
มิดเดิลสโบรห์(ญ)[7] 1 -0.75
-1.25
FT 20:00 1 [2]วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 1-0
0-0
น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)[1] -0.25
FT 20:00 [5]ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 3-0
2-0
ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ )[13] 2 -3
FT 20:00 1 [8]Loughborough Lightning (W) 1-5
0-4
สโต๊ค ซิตี้ (ญ)[10] -0.25
FT 20:00 1 [12]เบิร์นลีย์ (ญ) 4-0
2-0
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[4] 1 +0.25
+0
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 20:00 [14]Guarani de Trinidad 2-1
1-1
สปอตติโว อิเทโน่[13] -0.25
+0
พรีเมียร์ลีกหญิง สก๊อตแลนด์ (Scotland womens premier league)
FT 20:00 [8]ฮาร์ทส์ (ญ) 1-2
0-0
แฮมิลตันเอฟซี (ญ) -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 20:00 1 [6]ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)(N) 2-0
2-0
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)[9] 1 2 +0.5
+0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 20:00 2 [11]Radunia Stezyca 2-0
1-0
โซกอล ออสโตรดา[18] -1.75
-1.5
-2
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 20:00 1 [17]สวีเดน 2-1
2-0
อุซเบกิสถาน[83] 1 -1.5
-0.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 20:00 1 โบโด กลิมท์ 2 3-1
3-0
Rana FK 2 -1.5
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 20:00 2 [A-5]อาเมียงส์(ยู 19) 1-2
0-0
Montfermeil U19[A-12] 2 -1.5
FT 20:00 [B-8]โซโชซ์(ยู 19) 3-1
0-0
น็องซี่(ยู 19)[B-14] -
FT 20:00 2 [D-2]นีซ (ยู 19) 1-1
0-0
นีมส์(ยู 19)[D-13] 2 -1
FT 20:00 [A-1]ก็อง(ยู 19) 4-0
0-0
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)[A-14] -
FT 20:00 2 [A-2]ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 5-2
4-1
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)[A-10] 2 -1.25
FT 20:00 1 [D-9]ตูลง(ยู 19) 1-1
0-1
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)[D-1] 1 +0.75
FT 20:00 3 [A-6]ดร็องซี(ยู 19) 4-2
3-0
ล็องส์(ยู 19)[A-11] 2 -0.25
FT 20:00 2 1 [D-4]แคนเนส เอเอส (ยู 19) 1-1
0-0
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)[D-7] 3 +0.75
+0.25
FT 20:00 2 [C-13]ลาวาล(ยู 19) 0-0
0-0
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)[C-6] 2 +0.25
FT 20:00 3 [D-5]Istres U19 1-1
0-1
โคโลเมียร์ส (ยู 19)[D-11] 3 +0.25
FT 20:00 3 [A-3]ลีลล์(ยู 19) 3-2
1-0
เอเวรอซ์(ยู19)[A-8] 2 -1.25
FT 20:00 2 [C-7]แก็งก็อง(ยู 19) 2-0
2-0
USSA Vertou ยู19[C-10] 1 -1
FT 20:00 2 [B-10]ดิฌง(ยู 19) 2-0
1-0
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)[B-11] 2 -1
-0.75
FT 20:00 1 [A-9]เลอ อาฟร์(ยู 19) 2-1
1-0
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)[A-7] 1 +0
-0.25
FT 20:00 [A-4]Feignies U19 6-2
0-0
St Pryve St Hilaire U19[A-13] -
FT 20:00 [B-13]เม็ตซ์(ยู 19) 2-0
0-0
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)[B-7] -
FT 20:00 [B-1]โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 2-1
0-0
Torcy U.S(U19)[B-4] -
FT 20:00 1 [D-6]โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 5-1
3-0
เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)[D-8] 1 2 -1
FT 20:00 [B-5]Clermont U19 4-1
0-0
Bourg Peronnas U19[B-2] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 [N(n)-2]เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-3
0-2
โฮลสไตน์ คีล 2[N(n)-3] -0.75
-1
-0.5
FT 20:00 3 [N(s)-3]วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0-2
0-1
โอลเดนเบอร์ก[N(s)-2] 1 +0.25
+0
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 20:00 1 [B-11]วันตา 2-0
1-0
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์[B-3] 2 +1
FT 20:00 1 [C-5]เอฟซี วาจากอสกิ 0-0
0-0
จีวาคีล่า เจเค[C-3] 2 +0
+0.5
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 20:00 [3-14]เอฟซี ลินท์ 04 3-0
2-0
ลูกาโน่(ยู21)[3-12] -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 20:00 2 [WV-5]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 1-1
1-0
Rotenberg[WV-9] 5 -1.5
-2
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:00 1 [A-5]ไอสโวล์ด TF 2-2
1-2
อัสเคอร์[A-4] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 20:00 [A-1]คองสวิงเกอร์ 2-0
1-0
วาเลเรนก้า บี[A-9] 3 -2.5
-3.25
FT 20:00 1 [B-4]เลวานเจอร์ เอฟเค 3-1
1-0
เอฟเคอเรนดัล[B-3] 4 -0.25
Pend 20:00 [B-10]กเจลแซส
นาร์โด เอฟเค[B-12] -0.75
FT 20:00 1 [A-7]ควิด ฮอลเด้น 0-1
0-0
โฮดด์[A-2] 1 +0
+0.25
FT 20:00 2 [B-6]Oygarden FK 0-0
0-0
สคีด ออสโล[B-1] 3 +0.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 20:00 [4]บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 5-1
2-0
Borgeby FK (w)[14] -2.75
-3
ตุรกี ลิกา 3 (Turkiye Lig3)
FT 20:00 4 [BG-8]คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-3
0-1
เซริก เบเลดิเยสปอร์[BG-19] 4 +0
FT 20:00 1 [LB-10]อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-0
0-0
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[LB-2] +1.25
Postp 20:00 [LB-8]คาสทาโมนุสปอร์
เพนดิคสปอร์[LB-5] -
FT 20:00 1 [LB-14]ซองกุลดัค 0-1
0-0
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์[LB-12] -
ตุรกี ลิกิ บี (Turkey 3. Ligi B)
FT 20:00 4 [A-16]Nevsehirspor Genclik 1-2
1-1
บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค[A-13] 1 2 +0
FT 20:00 4 [A-15]Erbaaspor S 1-0
1-0
Kelkit Belediye Hurriyet[A-8] 3 -0.25
FT 20:00 4 [C-9]Celspor 3-0
1-0
Agri 1970 Spor[C-5] 2 -0.75
-0.5
FT 20:00 1 [B-9]ดัคซีสปอร์ 3-1
1-0
มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์[B-16] 3 -0.25
-0.5
FT 20:00 [C-16]คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0-4
0-1
Karaman Belediyesi Spor[C-6] +0
-0.75
+0
FT 20:00 [B-11]Aksarayspor 1-1
0-0
Erzin Belediyespor[B-13] -
FT 20:00 3 [C-11]Turk Metal Kirikkale 3-1
1-0
เฟธิเยสปอร์[C-14] 2 +0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 20:00 [NG-14]คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 3-2
1-2
สเตนังซันส์ ไอเอฟ[NG-6] +0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 20:00 TSV Sasel 3-1
0-0
แฮมม์ยูไนเต็ด -2
-2.25
FT 20:00 6 TSV Schwaben Augsburg 0-1
0-0
SV Donaustauf 3 +0.25
FT 20:00 3 1 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 2-2
1-1
เอฟซี เครย์ 1 +0
FT 20:00 SC Borgfeld 0-6
0-0
TuS Schwachhausen +2.5
FT 20:00 1 SV Rochling Volkling 0-3
0-0
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1 +1.5
FT 20:00 Rielasingen Arlen 1-0
0-0
น็อตตินเก้น -1
-0.25
FT 20:00 1 HSC BW Schwalbe Tundern 2-4
1-2