ราคาบอล.cc








ผลบอล 6 กันยายน 2564ผลบอล 5 กันยายน 2564ผลบอล 4 กันยายน 2564ผลบอล 3 กันยายน 2564ผลบอล 2 กันยายน 2564ผลบอล 1 กันยายน 2564ผลบอล 31 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 4 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:10 1 1 กรีนวิลล์ เอฟซี 3-0
2-0
โตรอนโต้ เอฟซี 2 2 -0.75
-1.25
-1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:35 3 1 [2]แนชวิลล์ เอฟซี 3-1
2-0
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[4] 1 3 -0.5
+0
FT 06:35 5 [5]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-1
0-1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] 1 3 -0.25
+0
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:35 1 [5]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 3-0
2-0
Oakland Roots[26] 1 -1.5
-1
FT 06:35 2 [4]หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-1
0-1
ทัลซ่า รัฟเนค[9] 4 -1
-1.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 07:00 [(a)-6]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 3-0
3-0
CD Victoria[(a)-10] 1 -0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 Herrera FC 1-2
0-0
ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1 2 -0.25
FT 07:00 คอสตา เดล เอสเต 1-2
0-1
เทาโร เอฟซี 3 -0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 2 จอน ฮอลแลนด์ 0-0
0-0
RKSV Centro Dominguito 3 -2
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 5 SD Panama Oeste 2-1
1-1
ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 4 -0.25
-0.5
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:10 1 [13]ฮุสตัน ไดนาโม 0-2
0-2
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[7] 3 -0.25
-0.5
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 3 [A-2]คลับ อัตเลตีโก ติเกร 2-0
0-0
อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่[A-7] 2 -0.75
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:10 3 Gimnastico de Tegucigalpa 2-3
0-1
จูติเคลปา 4 +0.25
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 4 [22]ซีเอ ฮูราแคน 2-0
1-0
อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า[9] 3 -0.25
+0
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 3 [11]เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-1
0-0
วิลา โนวา[16] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 2 [C-7]อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1-0
0-0
ยาราคูยานอส[C-6] 2 -0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 07:40 1 [(c)-11]เรอัล คาร์ทาเกน่า 2-0
1-0
Universitario de Popayan[(c)-15] 3 -0.5
-0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 08:45 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 4-1
1-1
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1 +0
ฮอนดูรัส ลิกา นาซิอองนาล เด แอสเซนโซ (Honduran Liga Nacional de Ascenso)
FT 08:45 5 1 Broncos del Sur FC 1-0
1-0
Affi Academia 6 -0.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 09:00 2 Khad FC 1-1
0-1
Khukh Chononuud 3 -1
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 09:00 1 ทารูนา 2-1
2-0
บีช ซิตี้ 1 2 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:05 3 [11]ลอส แอนเจลิส เอฟซี 4-0
1-0
แคนซัส วิซาร์ดส์[2] 1 1 -0.25
-0.75
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:05 1 [11]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2-2
0-1
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[3] 4 +0
+0.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 09:15 2 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 1-4
1-2
แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 09:30 เวสตัน พุด (ญ) 6-2
2-2
Peninsula Power NPL Women -5.25

-6.25
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 10:00 2 Musgrave Reserves 1-4
1-1
Palm Beach SC Reserves 2 +1.25
FT 10:00 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 5-2
2-0
Robina City Reserves 1 -5
Australia Brisbane Capital League 1 Reserves (Australia Brisbane Capital League 1 Reserves)
Pend 10:00 Bardon Latrobe Reserves
Springfield United Reserves -0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 10:05 Launceston United Women 3-1
0-0
Olympia FC Warriors (w) +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
Postp 10:15 [6]วอลเดน เวสทอน
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด[5] +0.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 10:15 3 Adelaide Cobras Reserves 6-2
2-2
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 2 +0
FT 10:15 1 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 5-1
2-1
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 1 3 -1
FT 10:15 2 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 3-1
2-0
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 2 +0
FT 10:15 Eastern United Reserves 2-2
1-1
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 2 +0.25
FT 10:15 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1-1
0-1
อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) +0
FT 10:15 2 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 2-7
0-3
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1 +0.5
FT 10:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-5
0-2
แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 3 +0
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 11:00 [10]สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 1-2
1-2
เซทากาย่า สฟิด้า (ญ)[4] 1 +0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 [6]รัน เมล อาโอโมริ 3-2
0-2
มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี[7] +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:00 1 [3]โฮบาร์ต ใต้ 10-2
3-0
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[8] -3.25
-3.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 11:00 [14]Jungnang Chorus Mustang FC 4-0
2-0
กวางจูกวางซานเอฟซี[6] +0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:15 2 [2]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1-0
0-0
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[4] 5 +0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 Clarence Zebras Reserves 1-4
1-2
เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 1 +0
FT 11:15 2 นอร์เทิร์น วานเดอริง 1-0
1-0
อัลเวอร์สโตนเอฟซี 1 +0
FT 11:15 1 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 6-1
5-0
ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด +3.5
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 11:15 Taroona (w) 2-0
1-0
Devonport City (w) 1 +1
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 11:30 3 [7]ปูซานไอปาร์ค 1-1
0-0
แทจอน ซิติเซน[3] 2 +0
+0.25
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 12:00 [2]มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1-0
1-0
AS Harima ALBION Womens[7] -0.5
FT 12:00 [11]แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 3-3
0-2
ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)[12] -0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 12:00 2 [14]ยังจู ซิตี้เซน 1-1
1-0
ชางวอนซิตี้[8] 1 +0.75
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 12:00 เอฟซี บูลลีนไลออน
แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ -
Postp 12:00 แลงวาร์ริน
นอร์ท จีลอง วาริเออร์ -
Postp 12:00 บรันสวิก ซิตี้
นอร์ธโคท์ซิตี้ -
Postp 12:00 คิงส์ตัน ซิตี้
มอร์แลนด์ เซบราส -
Postp 12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน -
Postp 12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี
พาสโค วอลล์ เอสซี -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 เปเรซ(ยู20) 5-0
3-0
บัลแคทต้า(ยู20) -2.25
FT 12:00 1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1-0
1-0
อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 2 +0
FT 12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 5-1
0-0
อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) -
FT 12:00 2 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 2-1
1-0
ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 2 -1.5
FT 12:00 1 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 2-1
1-0
ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 3 -1.75
FT 12:00 1 Gwelup Croatia U20 5-2
0-0
อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 3 -1.25
-0.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 12:00 1 Khovd 8-1
5-0
Aldariin Daichid 1 -1.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:00 2 St George Willawong Reserves 3-0
1-0
บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 1 -1.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 12:00 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 4-2
3-0
Sturt Lions Reserves -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:00 3 Musgrave Yellow 3-3
0-2
ปาล์ม บีช 1 1 +2.75
FT 12:00 1 Burleigh Heads 5-0
4-0
Robina City Blue 2 -1.75
-2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
Postp 12:00 Pires (W)
บัลแคทต้า (ญ) -1
Australia Capital Territory Premier League Women (Australia Capital Territory Premier League Women)
Pend 12:00 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ)
West Canberra Wanderers FC (W) -3.5
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 12:05 1 Nerang B Reserves 1-1
0-0
Pacific Pines Reserves 1 +0
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 12:15 1 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 3-1
2-0
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) -0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:30 2 [6]แอดิเลด แพนเทอร์ 3-2
1-2
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์[12] 4 -0.75
-0.5
FT 12:30 [3]เมโทรสตาร์ เอสซี 2-3
0-2
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[9] 1 -1
-0.75
FT 12:30 [2]อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 4-0
2-0
สเติร์ทไลอ้อนส์[5] 2 -0.75
FT 12:30 3 [10]คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-2
1-0
อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี[1] +0.75
+1
south australian premier league (south australian premier league)
FT 12:30 1 [12]อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 1-0
1-0
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[11] 3 +0.25
FT 12:30 3 [10]Eastern United 2-2
1-1
พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี[5] 2 +1
+0.75
FT 12:30 1 [6]อดิไลเด้วิคตอรี่ 2-1
0-1
มอดบูรี่ เจ็ท[2] 4 +1
FT 12:30 2 [8]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
0-2
เวสต์ แอดิเลด เอสซี[9] 2 +0
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:50 Gold Coast Knights U23 1-2
1-1
Moreton Bay United U23 +1
+1.25
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 12:52 1 Fremantle City FC Reserves 2-2
2-0
Olympic Kingsway Reserves 1 3 -2.25

-0.75
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 [15]ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2-1
1-0
โซนี่ เซนได[3] -
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 2 [10]โยโกฮามา เอสซีซี 0-3
0-0
เอฟซี กิฟู[5] 2 +0.75
+0.25
+0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 13:00 1 [11]Yeoju Sejong 1-1
0-0
Jinju Citizen[5] 1 +0.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 13:00 Western Spirit Reserves 1-4
0-3
ออลบานี ครีก สำรอง +2.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:15 [9]ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2-2
1-2
บิวาโกะ ชิงะ[14] 3 -0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:15 1 Brisbane City U23 4-0
3-0
Southside Eagles U23 1 -2
FT 13:15 2 Souths United U23 2-3
2-1
Mitchelton U23 3 +1.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:15 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 3-0
0-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) -1
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:15 Kingborough Lions Reserves 4-0
2-0
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 1 +1.5
+1.75
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 13:15 3 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1-2
1-2
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 1 3 -0.25
+0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 13:30 2 [7]โฮบาร์ทซีบรา 4-1
0-0
ลอนเซสตัน ซิตี้[5] -0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:30 Glenorchy Knights Reserves 1-5
1-2
นิวทาวน์อีเกิลส์ +2.25
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 13:30 1 University Azzurri FC 1-1
0-1
Port Darwin FC 1 -0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:45 Lions FC U23 7-3
3-3
Eastern Suburbs U23(AUS) 1 -0.5
-0.25
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 1 1 [7]เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-4
0-3
ซอเรนโต้ เอฟซี[3] +0
+0.25
+0
FT 14:00 3 [10]Willip 1-1
0-0
อาร์มาเดล เอสซี[8] 3 -0.25
-0.75
-0.5
FT 14:00 [2]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 5-1
1-0
ร็อคคิงแฮมซิตี้[12] 1 -2
-2.25
FT 14:00 3 [4]เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 5-1
4-0
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด[5] 1 3 -0.25
-0.5
FT 14:00 1 [1]เพิร์ธ เอสซี 0-0
0-0
บัลแคทต้า เอฟซี[11] -1.25
-1.5
FT 14:00 1 1 [9]ค็อกเบิร์น ซิตี้ 2-0
1-0
อีซียู โยนดาลูบ[6] 2 +0.25
+0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 14:00 2 [5]Chungnam Asan 0-2
0-1
เอฟซี อันยาง[2] +0.25
+0
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 [2]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 2-3
0-1
อิปสวิช ซิตี้[11] 1 -2
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:00 Robina City FC Women 2-1
1-0
ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) +0
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 [8]Geoje Citizen 0-1
0-1
ชุนชอนซิติเซ็น[10] -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:00 2 Rochedale Rovers U23 3-3
2-2
Western Pride FC U23 2 +0
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:00 2 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 2-1
1-0
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) -1.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:00 1 Nerang B 2-0
0-0
Pacific Pines Green 1 -0.75
Pend 14:00 Kingscliff FC
Southport Warriors +0.5
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 14:00 2 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2-2
0-1
Olympic Kingsway SC 1 -0.5
FT 14:00 1 แอซฟิลล์ 2-3
0-1
Quinns FC 1 +1.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:05 [4]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 4-0
1-0
บริสเบน เคไนท์ส[10] 1 -2
-2.25
-2
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:15 คาปาลาบา(ญ) 2-1
1-1
โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 +0.5
+0.25
+0.5
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:26 1 แก็บ(สำรอง) 0-4
0-2
The Lakes Reserves 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:30 3 Lokomotiv 1929 Sofia 0-1
0-1
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย[BUL D1-14] 4 -0.25
-0.5
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 14:30 3 [C-2]เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 1-1
0-1
เสฉวน[A-4] 3 -0.25
south australian premier league (south australian premier league)
FT 14:30 [7]แอดิเลด ฮิลล์ 0-1
0-0
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท[4] 2 +0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 14:30 Fulham United (W) 3-1
1-0
มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) +0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 14:30 5 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1-1
0-0
นอร์ธ สตาร์ 2 +0.5
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 14:45 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 2-1
2-0
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) +2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 เอฟซี บราชอฟ 1-1
0-0
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[ROM D1-13] -
FT 15:00 3 [BUL D1-7]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-3
1-2
อาร์ดา[BUL D1-10] -0.25
-0.5
-0.25
FT 15:00 1 [ROM D2-1]CSA Steaua Bucuresti(N) 1-2
1-0
ซีเอส โวลุนทารี[ROM D1-9] 2 +0
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 1 [13]อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 6-3
3-1
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)[10] +0.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 15:00 [12]ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 5-0
2-0
คามาทามาเร่ ซานูกิ[13] 1 -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 15:00 ฟินแลนด์(ญ) ยู17 0-2
0-1
เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 -
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 Southside Eagles (W) 0-1
0-1
Matsuyama (w) +1.75
FT 15:00 Mount Gravatt Hawks (W) 3-1
2-0
คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) -0.25
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:00 3 Kirivong Sok Sen Chey 1-3
0-0
วิสาขเอฟซี +1.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:00 1 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 4-2
3-0
เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด -2.25
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 15:00 Hunters FC
Deren II -2
-2.5
-2.25
Greece U19 (Greece U19)
FT 15:00 1 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 2-1
0-1
โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 4 -0.75
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 15:00 NJS (w) 3-1
2-1
ONS (W) 1 +0.5
+0.75
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบัลแกเรีย (Bulgaria Premier League Women)
Pend 15:00 Pirin Blagoevgrad (W)
เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) +4.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:05 4 [10]เวสต์เทิร์นสปิริท 0-4
0-1
อัลบานี ครีก[1] +3
+2.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 1 [M-3]ซิกม่า โอโลมุช บี 7-0
4-0
ฟรีเดค-มิสตัค[M-14] 1 -1.25
-1.5
FT 15:15 1 [M-18]โอโตรโควิซ 1-2
0-0
เวลเก เมซิริคิ[M-10] 4 +0.25
+0
FT 15:15 [M-13]สโลวัคโก้ 2 1-2
0-1
ยูนิโก้[M-8] 1 -0.5
-1.25
FT 15:15 2 [B-8]FK Zbuzany 1953 0-2
0-0
ยาบโลเนช 2[B-2] 2 +0
-0.25
FT 15:15 1 [B-7]มลาด้า โบเลสลาฟ 2 2-6
1-2
โบฮีเมียนส์ 1905 บี[B-16] -1.25
-1.5
-1.25
FT 15:15 2 [A-3]สลาโว วีเซลัด 3-1
1-0
โซคอล ฮุสตัน[A-12] 1 -1
FT 15:15 1 [A-9]โลโค ทาวิน 2-2
0-1
จิสครา โดแมซลิซ[A-1] 3 +0.25
FT 15:15 1 [A-16]เอสเค รากอฟนิก 1-1
0-0
บีเนโซว[A-15] 1 +0.25
+0
FT 15:15 1 [B-12]ปาร์ดูบีค บี 2-3
1-2
เอฟเค พรีเปเร่[B-14] -0.5
-1
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 [5]พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 1-0
0-0
เปอเซล่า ลามังกัน[18] 3 -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 3-0
2-0
ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) -5




-1
Czech Group D League (Czech Group D League)
Pend 15:15 โอปาว่า 2
SK Detmarovice -1.5
FT 15:15 2 1 Novy Jicin 2-4
1-0
Frydlant Nad Ostravici 5 +0.25
FT 15:15 2 Aritma Praha 1-2
1-2
Cesky Brod 1 +0
FT 15:15 3 SK Mondi Steti 2-0
1-0
เอฟเค โลว์นี 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 [ROM D1-11]เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 2-2
1-1
ราปิด บูคาเรสต์[ROM D1-2] +0
FT 15:30 [SVK D2-11]FC Rohoznik 2-3
0-2
ดูนาจสก้า สเตรด้า[SVK D1-6] 1 +1.75
+2
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 2 [A-8]Povltava FA 0-2
0-1
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก[A-6] 1 2 +0
-0.25
-0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 15:30 1 [7]อดิไลเด้ โอลิมปิค 2-0
2-0
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[11] 3 +0
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:30 2 [4]โกลด์ โคสต์ ไนท์ 3-1
1-1
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[6] 2 -0.25
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 15:30 2 [4]คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 2-0
1-0
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส[6] 1 -0.75
-1
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 15:30 1 โซลติโล่ อังกอร์ 0-0
0-0
Angkor tiger FC 1 +1.75
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:30 3 Havlickuv Brod 0-0
0-0
Velka Bites 3 -0.25
-0.5
FT 15:30 2 เซสเก บูเดโจวิซ 2 1-0
1-0
Spartak Sobeslav 1 5 -1.25
FT 15:30 3 SK Kosmonosy 2-5
0-4
Velke Hamry 3 +0
FT 15:30 4 Breclav 1-0
0-0
SK Zdirec Nad Doubravou 3 -1
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 15:30 FK Nove Zamky (w) 3-1
2-0
Dukla Banska Bystrica (W) 1 +1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:40 4 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 2-3
0-1
ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 3 +0.75
FT 15:40 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1-2
0-1
มิทเชลตัน เอฟซี 1 +1
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 2 1 [9]กูชิง เอฟเค 0-0
0-0
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[8] 1 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 15:45 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 4-3
0-1
เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) -2
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 [SLO D1-7]ดอมซาเล่ 0-2
0-2
เอ็นเค อลูมินิจ[SLO D1-10] -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 16:00 Hapoel Daliyat Karmel 0-3
0-1
มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 1 +1
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 [7]เวนท์ฟอเรท โกฟุ 3-0
1-0
เกียวโต แซงก้า[1] 1 +0.25
+0.5
FT 16:00 [18]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-4
0-1
จูบิโล อิวาตะ[2] +1
+0.75
FT 16:00 1 [4]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0
0-0
กิระวันสึ คิตะคิวชู[19] -1
-1.25
-1
FT 16:00 1 [13]บรัวบริทอากีต้า 1-0
0-0
เธสปา คูซัทสึ[15] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 16:00 1 [22]เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-0
0-0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา[10] 1 +0.5
+0.25
+0.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 16:00 [5]เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 5-1
2-0
เอ็นจียู นาโกย่า(ญ)[8] -0.5
-0.75
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 16:00 [10]ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 3-1
1-0
ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)[4] -
FT 16:00 [11]วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 2-0
2-0
Zha Buse U19[16] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:00 4 [B-10]เทปลิซ บี 2-2
0-0
สโลวาน ลิเบอเรช 2[B-15] 3 +0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 16:00 1 [16]โยโกกาว่า มูซาชิโน(N) 1-0
1-0
วาสป้า โออิตะ[5] 2 +1.25
+1
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 16:00 [12]เมทีโอปราก(ยู 19) 0-4
0-2
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)[5] 1 2 +1
+1.25
FT 16:00 [1]วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-2
1-1
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)[14] 3 -1.25
FT 16:00 4 [7]เบอโน่ (ยู 19) 1-2
0-1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)[10] 2 -0.75
-1
Postp 16:00 [4]สลาเวีย ปราก (ยู 19)
โอปาว่า (ยู 19)[16] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 [14]เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-2
1-1
กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)[2] -
FT 16:00 [9]วิดีโอตอน(ยู 19) 1-5
0-2
วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19)[1] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 1 [9]เอซี คาริน่า 2-1
2-0
ม็อกกิล เอฟซี[6] +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 16:00 2 วีจี 62 4-1
1-1
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 3 -0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 16:00 [1]โปชอน เอฟซี 3-0
1-0
ชุงจูซิติเซ็น[3] 2 -0.5
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 FC Kosice U19 1-3
0-2
เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3 +0
-0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 16:00 Zalaegerszegi TE II
ปุชกาช อคาเดเมีย 2 -0.25
FT 16:00 4 Gyirmot SE II 3-4
2-4
RCO Agde 3 -0.75
-1
FT 16:00 1 Diosgyori VTK II 0-2
0-1
Hajduszoboszlo SE 1 1 +0.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 16:00 5 1 Runaway Bay Green 0-0
0-0
Nerang 1 +3.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 6 Dinamo Bucharest U19 3-2
1-1
Concordia Chiajna U19 4 +0.5
FT 16:00 3 ACS Poli Timisoara U19 1-0
0-0
ACS Viitorul Cluj U19 5 +2
+1.5
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 16:00 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 0-0
0-0
Allerod (w) -0.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:05 1 [12]เดอะ แกป บีพีแอล 1-0
0-0
เดอะ เลค[2] 1 +1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:05 1 [7]ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 6-0
3-0
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน[8] 1 1 -1.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:10 [8]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 2-2
1-1
อคาเซีย ริดจ์[7] 2 +0
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 S. Joao Ver 3-2
2-2
เอสพี เอสพินโฮ -0.75
FT 16:30 Atletico Sport Reguengos 1-0
0-0
ซาคาร์เวนเนส +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 2 [12]แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2-5
2-1
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[3] +2.25
+2
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:30 2 [1]ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 3-1
1-0
โซล อี-แลน เอฟซี[9] 2 -0.25
+0
-0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 3 โรชเดล โรเวอร์ 2-3
2-3
เวสต์เทิร์น ไพร์ด 3 -1
-0.75
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 16:30 1 Solrod (w) 1-2
1-1
เอฟซี ดามโซ่ (ญ) -2.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [11]ซองนัม เอฟซี 0-0
0-0
แดกู เอฟซี[4] 1 +0.25
+0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 โคโรน่า คีลเซ่ 1-1
1-1
ราดอมเมียร์ก ราดอม -
FT 17:00 วิสล่า พล็อค 0-1
0-1
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ -
FT 17:00 โกลนิค เลชน่า 1-0
0-0
โปกอน ซีดล์เซ -
FT 17:00 [SER D1-4]เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-2
0-0
มัลโดส ลูการ์นี[SER D1-16] -0.75
-1
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 2 [5]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1
0-1
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค[9] 1 -0.5
FT 17:00 [16]ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-4
0-3
มาชิดา เซลเวีย[6] +0
+0.25
FT 17:00 [8]วี-วาเรน นากาซากิ 3-1
2-0
เอฟซี เรียวเคียว[3] 1 -0.5
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [1]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 3-1
1-1
โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)[6] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 2 [12]ชองจู จิคจิ 1-3
0-1
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น[7] 1 +0.25
+0
FT 17:00 [4]อุลซันซิติเซ่น 0-0
0-0
กิมแฮ ซิตี้[6] 2 +0
FT 17:00 3 [9]พาจูซิติเซ็น เอฟซี 2-1
1-0
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[5] 3 +0.25
+0
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 1 [6]แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 2-2
1-0
ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)[3] 2 -1
-1.25
Postp 17:00 [8]เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)[5] -
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 17:00 1 [10]Rubin Kazan (w) 0-2
0-1
Zenit St Petersburg (W)[2] 1 +2.25
+2.5
south australian premier league (south australian premier league)
FT 17:00 1 [3]เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 3-1
3-0
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[1] 2 +0
-0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 3 [2]ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1-0
0-0
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)[1] 2 -0.5
FT 17:00 [8]WKS Slask Wroclaw (W) 0-2
0-1
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)[3] +2
พรีเมียร์ลีกหญิง สเปน (Spanish Ladies Premier League)
FT 17:00 [9]บาร์เซโลน่า(ญ) 5-0
2-0
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)[12] -3.5
-3.75
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 17:00 [9]วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-1
0-1
มิยาซากิ[7] +0.25
+0
+0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 17:00 1 [8]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2-2
0-1
Pogonmazovik[16] 1 -0.5
-0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 17:00 2 เวลส์(ยู 19)(N) 2-3
1-2
ออสเตรีย(ยู 19) 2 +0.75
+0.5
17:00 ออสเตรีย(ยู 19)
เวลส์(ยู 19) -0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 3 [CA-4]สโตรกิโน่ มอสโก 2-1
1-0
ซาเทิร์นมอสโก[CA-5] 3 +0
FT 17:00 1 [WB-4]FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 2-0
0-0
ซนามย่า ทรูด้า[WB-8] 3 -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:00 1 [NL-12]Bergnasets AIK 3-2
2-0
Ytterhogdal IK[NL-2] +1.25
+1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 4 Foto-Higiena Olawa 2-2
0-1
สเตล บิเซค 2 +0
+0.25
FT 17:00 Wissa Szczuczyn 1-2
1-0
KS Kutno 1 +0
FT 17:00 2 GKS Przodkowo 0-1
0-0
Jarota Jarocin 2 -0.25
+0
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 [Por U23-3]บราก้า(ยู 23) 3-1
2-0
Vizela U23[A-5] -0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:00 5 Atletico Baleares U19 1-1
1-0
ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 2 2 +0
FT 17:00 CD Maspalomas U19 5-0
2-0
Las Zocas U19 1 -0.75
-0.5
FT 17:00 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 0-0
0-0
CD Juventud Maritima U19 -0.25
-0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:00 1 คาโป (ยู 20) 3-2
0-1
คาปา (ยู20) 2 +0.5
+0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 17:00 1 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 3-3
1-2
ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 1 -1.25

-2.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 17:00 จีวีไอ
บี 1908 -0.5
FT 17:00 2 KFUM 2-1
1-0
Ringsted 1 1 -0.25
-0.5
-0.25
Poland League Women (Poland League Women)
FT 17:00 3 Sportowa Czworka Radom (W) 2-0
0-0
KKP Stomil Olsztyn Women 1 -0.5
-0.25
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 17:00 JAI Fodbold (w) 3-2
1-1
เวเจิล (ญ) -0.5
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 17:15 2 1 [12]Ahrobiznes TSK Romny 0-1
0-0
เฮอร์กี้-สปอร์ท[15] 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 [POL PR-16]ซาเกลบี้ ลูบิน 1-2
1-0
เลช พอซนาน[POL PR-1] -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 17:30 [10]Jyvaskylan Pallokerho (w) 1-2
1-1
พีเค-35 อาร์วาย (ญ)[8] 1 +0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 17:30 2 [11]เอฟซี บาราโนวีชี 3-3
0-2
Volna Pinsk[4] 2 +0.75
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 17:30 3 1 เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 0-8
0-3
บาร์เซโลน่า(ยู 19) 2 +1.25
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 17:30 2 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1-0
0-0
CD Atletico Paso 2 +0.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:30 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1-2
0-1
Komeetat U20 1 -0.75
-1
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [15]ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-0
0-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[16] -0.25
-0.5
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 17:50 4 1 Darwin Hearts 0-4
0-2
Mindil Aces 1 +3.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [MKD D2W-7]KF Veleshta 1-1
0-0
FC Struga Trim Lum[MKD D1-3] -
FT 18:00 1 [CRO D1-9]สลาเวน โคปริฟนิก้า 4-1
2-1
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย[CRO D2-5] 1 -0.5
-0.75
-0.5
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 3 [15]ฟัลเค่นเบิร์ก 3-3
3-0
อโครโพลิส ไอเอฟ[12] 1 -0.25
-0.75
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 [S-10]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 4-2
4-0
อัสซีริสก้า ไอเค[S-12] -0.75
-1
FT 18:00 1 [S-3]สค็อปดี้ เอไอเค 1-1
0-0
ลุงสกิล[S-5] -0.25
-0.5
-0.25
FT 18:00 2 [S-13]ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-0
0-0
ทอร์น ไอเอฟ[S-11] 1 3 -0.5
FT 18:00 1 [S-6]ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2-0
0-0
อัตซิคเท็นส์ บีเค[S-4] 2 +0.25
FT 18:00 [N-5]คาร์ลสเตด บีเค 4-0
2-0
ยูเมีย เอฟซี[N-3] -0.25
FT 18:00 [N-9]Orebro Syrianska IF 0-0
0-0
บรอมมาปอจคาร์น่า[N-1] +2
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 18:00 [9]เอสซีซันด์(ญ) 0-3
0-2
บาเยิร์น มิวนิค (ญ)[1] +3.75
+4
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [6]เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 1-3
0-1
นาสบี้ บีเค (ญ)[7] -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 18:00 [2]ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 3-0
3-0
เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)[4] -0.75
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 [THA D1-2]เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-2
1-0
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด[5] 2 +0
+0.75
+0.5
FT 18:00 [10]ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2-2
1-0
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด[6] 3 +0.25
+0.5
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:00 3 [15]ลำปาง เอฟซี 1-1
0-1
Muangkan FC[10] 2 +0.5
+1.25
FT 18:00 4 [7]ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-0
0-0
ราชประชา เอฟซี[5] 1 -0.5
-0.25
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [8]Ajax Tallinna Women 0-4
0-3
ซาคุสปอร์ติง(ญ)[1] +4.25
FT 18:00 1 [7]ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 1-0
1-0
Suure-Jaani United (w)[6] +0.5
+0.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 3 ฟาน่า 3-0
2-0
แซนวิเค็น 2 -0.75
FT 18:00 4 ยูลเลิร์น เอฟซี 2-1
1-0
สตาเบ็ค บี 1 1 -1.25
-1.5
FT 18:00 สตอร์ท ไอแอล 4-1
2-0
ซองน์ดาล บี 2 -2
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 [N-16]ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 2-4
2-2
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)[N-14] -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 18:00 1 [A-1]เจเอพีเอส 4-0
1-0
เอสซี คูฟู-98[A-7] 2 -1.75
-2
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth 0-8
0-3
ซัลยุต[CB-3] 2 +1.25
+1.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 [NL-4]โบเดน บีเค 2-1
2-1
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน[NL-11] -1.25
-1
-1.5
FT 18:00 6 [VG-2]ออนซาล่า บีเค 4-2
2-1
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-5] 1 2 -0.75
-0.5
FT 18:00 2 [VG-8]Hoganas BK 3-1
1-1
อูลเลเรดส์[VG-9] 1 -0.5
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:00 4 ซันดอม ไอเอฟ 4-0
2-0
วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1 -1.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 4 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 3-2
2-0
บอลเทค จีเนีย 3 -0.5
FT 18:00 3 Baltyk Koszalin 0-3
0-2
Stolem Gniewino 2 +0
-0.5
FT 18:00 1 Cracovia II 3-1
2-0
Korona Rzeszow 2 -0.75
FT 18:00 4 1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 0-0
0-0
Swit Skolwin 6 +0.75
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 พนมเปญ เอฟซี 5-0
5-0
มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร -2.75
-2.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 18:00 3 SV Pullach 0-1
0-1
TSV Kottern 6 +0.25
+0
-0.25
FT 18:00 2 VFB Hallbergmoos 1-1
0-0
วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1 4 +0.5
+0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 18:00 2 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0-1
0-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 3 -0.75
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 18:00 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 2-1
1-1
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1 +0.5
+0.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Nicko Taurus Women 7-1
2-1
VUT (w) -1
FT 18:00 1 1 Kathorus United (W) 0-0
0-0
Kempton Park FC (W) 1 +0.5
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:00 1 Tuv Buganuud 0-1
0-1
Khovd Western 1 -1.25
ฟุตบอล เยาวชน สเปน อายุไม่เกิน 19ปี (Spain Youth League)
FT 18:00 1 1 CF Juventud Laguna U19 0-2
0-1
CD La Oliva U19 7 -0.5
สเปน บิซกายา-เตร์เซรา ดีวิชัน (Spanish Bizkaia-Tercera Division)
FT 18:00 2 อาลูกัส ซีเอฟ 2-0
2-0
คลับ มาริโน่ 2 -0.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:00 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 0-1
0-0
เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 2 +0.5
+1
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 18:00 Rishoj
ยูเนี่ยน -1.75

-2.75
Pend 18:00 บีเค อวาลต้า
Frederikssund IK +0.75
+0.5
Pend 18:00 อัลเรโรด เอฟเค
เกรฟ +0
FT 18:00 1 Vejgaard B 2-1
1-1
AaB 2 3 -0.75
FT 18:00 3 Fuglebakken 0-1
0-1
ริงโคบิง 1 +0.75
+0.5
FT 18:00 3 โอเคเอส 0-5
0-2
SfB Oure +0.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 18:00 2 Cadca 2-3
1-2
โดลนีย์ กูบิน +1.25
+1.5
+1.75
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
Pend 18:00 Ujpesti TE B
เดเบรเซน วีเอสซี 2 -0.75
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 18:00 5 เอสอาร์ บราซอฟ 1-2
0-1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 1 4 -0.5
+0
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 1 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 2-3
0-0
เอฟซี อัสตานา(สำรอง) +2.5
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:00 1 Karlslunde IF 3-0
2-0
แฮร์เลว ไอเอฟ 3 -0.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:15 [4]ทิซเตด เอฟซี (ญ) 5-0
3-0
อัลบอร์ก (ญ)[8] -1.5
-1.75
-1.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 [3]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 3-1
1-0
เปอร์เซบายา สุราบายา[15] 3 -0.25
-0.75
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:15 2 IF Lyseng 1-4
0-1
โรสกิลด์ 1 +1
+1.5
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:30 [4]วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-4
0-2
Boldklubben AF 1893 (w)[3] -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 18:30 3 สตรอมก็อดเซ็ท(ยู 19) 2-1
0-0
เฮาเกสซุนด์(ยู 19) 1 -1
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 18:30 2 [10]แอสตัน วิลล่า (ญ) 2-1
0-1
เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)[ENG WPR-1] 3 +0.25
+0
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 18:30 [A-7]แยงไกเยอร์ 2-1
1-0
เอรัล นิวคัส[A-5] -0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:30 1 ทรอมโซ่ บี 1-1
1-0
โลโคโมทีฟ ออสโล 2 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:30 1 [N(n)-2]อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 2-1
2-0
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท[N(n)-8] 3 -1
-1.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 18:30 คเจลเลอรูบ
นอร์เรสซันด์บี -0.5
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:30 2 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1-2
0-2
วอนลอส 2 -0.25
-0.5
-0.25
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 1 [A-6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 0-1
0-1
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[C-1] 1 +2.25

+3.75
+3
FT 18:35 2 [B-3]คุนชาน เอฟซี(N) 1-1
0-0
ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี[A-3] 1 +0
FT 18:35 1 [B-5]เจียงซี เหลียนเชง(N) 0-1
0-1
ซูโจว ดองวู[C-5] +0.75

-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:35 ตุรกุ 2-1
2-0
วิพาส ซาโล 1 -0.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 18:45 Jersey Bulls 5-1
3-1
วีซีดี แอธเลติก -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 Black Rhinos Queens (W) 0-3
0-1
Mamelodi Sundowns (W) 1 +0.75
19:00 Black Rhinos Queens (W)
Mamelodi Sundowns (W) -
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 19:00 [SCO L2-7]สแตรนแรร์ 0-2
0-1
แพททริค ทริสเทล[SCO CH-2] +1.25
+1
+1.25
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:00 2 [7]วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-0
1-0
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[3] 1 +0
-0.5
-0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 [2]วาลเด้ (ญ) 0-2
0-0
โอเดนเซ่ บีเค (ญ)[1] -
FT 19:00 [5]ซันดบี้บีเค(ญ) 3-0
2-0
Herlufsholm GF (w)[8] -
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 19:00 เคยูพีเอส (ญ) 2-1
1-0
ฮอนก้าเอสพู (ญ) -2.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 1 [11]ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-1
1-1
เอสวี เม็พเพ่น[9] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 2 [14]เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-0
2-0
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส[19] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 19:00 2 [13]เอสซี เวิร์ล 3-3
1-0
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[1] 1 2 -0.25
+0
FT 19:00 [12]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 3-0
0-0
เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค[10] 3 -0.5
-0.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 19:00 2 [2]บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
สุพรรณบุรี เอฟซี[13] 2 -1.25
-1.75
FT 19:00 2 [THA D1-4]ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-2
0-2
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี[8] 2 +0
+0.25
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 19:00 [6]เชียงใหม่ เอฟซี 2-1
1-0
ระยอง เอฟซี[12] +0.5
FT 19:00 1 [11]ระนอง เอฟซี 3-3
2-2
อุดรธานี[14] 3 -0.5
-0.25
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 1 1 [2]ตูกุมส์-2000 0-2
0-1
เอฟเค ดินาโม ริก้า[6] 1 -0.5
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 19:00 2 [5]Dnepr Mogilev (w) 0-6
0-5
Dinamo-BGUFK Minsk (w)[1] 5 +4.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [B-5]โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 3-0
1-0
Jizak[B-11] -
FT 19:00 [B-8]เอฟเค ชิกาทอย 1-2
1-1
FC Neftgazmontaj[B-4] -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 [2]สลาเวีย ปราก (ญ) 2-0
1-0
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)[3] -2.75

-4.5
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 19:00 4 1 [4]Sturm Graz/Stattegg Womens 2-1
1-1
First Vienna women (W)[3] 1 -2.25
-1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
19:00 [148]แกมเบีย
เซเชลส์[199] -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 19:00 [2]คลับบรูซ(ญ) 2-1
1-1
อันเดอร์เลชท์ (ญ)[4] +3.75

+2.25
+2
FT 19:00 [10]เอนด์ราต อาลาส (ญ) 0-4
0-3
ราซิ่ง เกงค์(ญ)[8] +0.25
+0
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 19:00 3 ทิลเลอร์ 1-0
1-0
เมลฮิส 1 -1.25
-1.5
-1.75
FT 19:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 3-4
2-1
เอสเค ทราเอฟฟ์ 2 -0.75
-1.5
FT 19:00 2 เเฮนน่า 2-2
1-0
วินด์ยาร์ต 1 +1.5
FT 19:00 3 คราเครอย์ ไอเอล 1-1
0-1
ฮอนฟอสส์ บีเค 2 +1.5
FT 19:00 1 Akra 1-1
1-0
บรอดด์ -0.5
Postp 19:00 Eik ตอนซ์เบิร์ก
ออปเซล ฟุตบอล -1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 1 [B-8]ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 1-1
0-1
เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2[B-16] 1 5 -0.5
-0.25
FT 19:00 2 [W-14]เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1-2
1-1
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น[W-15] 1 2 +0
+0.25
19:00 [B-4]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)[B-1] +0
-0.25
+0.25
Pend 19:00 [B-18]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
เอสวี เฮล์มสเตเทน[B-13] +0.75
FT 19:00 [S-2]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-2
1-0
ทีเอสวี ชไตน์บัค[S-9] +0.5
+0.75
FT 19:00 4 2 [S-3]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-2
0-1
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-14] 2 +0.75
+1
FT 19:00 3 [S-19]ทีเอสจี บาลินเก้น 3-2
2-0
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-16] 2 +0.25
FT 19:00 1 [W-12]เอสวี ลิปสตัดท์ 2-1
1-0
สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้[W-11] 4 -0.25
FT 19:00 [B-3]แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 3-2
0-1
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[B-15] -0.75
-1
FT 19:00 6 [W-20]เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
0-0
อเลมานเนีย อาเค่น[W-17] 2 +2.25
+2
Postp 19:00 [W-6]ไวเด้นบรูค
โคโลญจน์ 2[W-3] -
FT 19:00 3 [W-1]พรูเบน มุนสเตอร์ 0-0
0-0
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น[W-19] 4 -1.25
-1.75
FT 19:00 3 [S-8]รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1-1
1-1
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-7] 4 +1.25
FT 19:00 3 [S-12]เฮสเซ่น คาสเซล 3-0
1-0
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-18] 2 +0.75
+0.5
FT 19:00 4 [W-16]บอนเนอร์ 1-2
0-1
Wuppertaler[W-9] 1 +1
+1.25
FT 19:00 4 [W-13]ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 2-0
1-0
วีกเบอร์ก บีค[W-18] 1 5 -0.75
-1
FT 19:00 [W-4]ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 3-2
0-1
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)[W-10] 4 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 3 [W-8]ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-0
0-0
เอสเฟา สแตรเลน[W-5] 4 -0.75
-1
FT 19:00 [S-6]บาลินเกอร์ 2-0
0-0
เอฟซี กีสเซิน[S-17] -0.25
-0.75
FT 19:00 [B-2]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1-2
0-1
เอฟซี ไพพินส์รีด[B-10] -1.25
-1.5
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 19:00 2 [A-4]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-1
0-1
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา[A-2] 2 +0.5
+0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 3 [A-5]เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-2
0-1
โคลดิ้ง[A-12] +0.25
+0
+0.25
FT 19:00 4 [A-4]ฮิลลิร็อด 1-0
1-0
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[A-8] 1 4 +0
+0.25
+0
FT 19:00 1 [A-6]บราแบรนด์ 0-0
0-0
เอฟเค 2000[A-9] -0.5
-0.25
FT 19:00 2 [A-10]มิดเดลฟาร์ท 0-0
0-0
ทิซเตด เอฟซี[A-2] -0.25
-0.5
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 [CB-10]เอฟเค การูก้า 0-2
0-1
เอฟเค อาร์ยาซาน[CB-4] 4 +0
FT 19:00 [S-17]FC Yessentuki 2-1
1-0
ดรูซบ้า เมย์คอพ[S-15] +0.75
+1.25
FT 19:00 1 [WA-1]FC Tver 2-2
1-1
ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก[WA-8] -0.5
-0.25
-0.75
FT 19:00 [S-10]ลีเจียน ไดนาโม 0-1
0-0
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[S-2] +0.5
+0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 1 [NG-14]เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 2-1
1-1
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ[NG-12] 1 2 -0.25
FT 19:00 [NG-4]อันเจเรด บีเค 7-0
3-0
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-15] 1 -2.75
FT 19:00 [NL-14]Notvikens IK 0-1
0-0
ทีจี เอสเค[NL-1] +2
+1.75
FT 19:00 [SS-2]นีคอปปิ้ง บีไอเอส 5-1
2-1
รินนินเก้ ไอเค[SS-14] -2
FT 19:00 [NG-10]ไอเค กัวติออส 1-0
0-0
บีเคฟอร์เวิร์ด[NG-1] +1.25
+1
FT 19:00 [SS-5]ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 0-4
0-0
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ[SS-6] -
FT 19:00 3 [VG-6]Husqvarna 1-4
1-0
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ[VG-1] 2 +1
+1.25
FT 19:00 1 [VG-13]IK Tord 2-1
0-0
ทอลสแลนด้าไอเค[VG-4] 1 +0.5
+0.25
FT 19:00 [SG-10]อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 0-0
0-0
เอสโลฟ บีเค[SG-11] -0.5
-0.75
FT 19:00 [SG-6]ไอเอฟเค เบอร์ก้า 2-0
1-0
บีเค โอลิมปิค[SG-1] +0
-0.25
FT 19:00 [SS-1]อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 2-2
1-0
Mjolby AI FF[SS-10] -1.25
FT 19:00 [NL-8]Storfors AIK 1-0
0-0
Sandviks IK[NL-5] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 19:00 [NL-10]สเคลเลฟที เอฟเอฟ 2-3
1-1
Gottne IF[NL-7] +0
FT 19:00 1 [NL-3]Stöde IF 0-3
0-3
Froso IF[NL-15] 2 -2.25
FT 19:00 3 [NS-8]IFK Osterakers FK 1-2
1-1
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ[NS-10] 4 -1
FT 19:00 [VG-12]วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 0-6
0-2
เอสไคลสมินเน ไอเอฟ[VG-3] +0.75
+0.5
+1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 1 เอ็นไอเค 4-3
2-2
KaIK TePa +0
-0.25
FT 19:00 2 1 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 2-2
2-1
Aifk Turku 2 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:00 3 ฟอร์ซไฮม์ 1-2
1-0
Goppinger SV 2 +0.25
Pend 19:00 VFL Lohbrugge
HSV Barmbek Uhlenhorst +0
-0.25
Pend 19:00 คิกเกอร์ เอ็มเดน
TuS Blau-Weiss Lohne +0
-0.25
FT 19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 0-1
0-0
เอทีเอสวี แอร์ลังเกน -1
-1.25
-0.75
FT 19:00 Brinkumer SV 5-1
2-1
ยูเนี่ยน 60 เบรเมน -3.75
FT 19:00 FV Ravensburg 3-0
2-0
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 1 -1.75
Pend 19:00 Neckarsulmer Sport-Union
FV Lorrach-Brombach -1.75
FT 19:00 1 TSV Landsberg 1-2
1-0
TSV Dachau 1865 -1
Pend 19:00 FC Ismaning
TSV Schwabmunchen -1.25
-0.5
FT 19:00 Meiendorfer SV 1-3
0-0
SV Curslack Neuengamme +0.75
+1
FT 19:00 2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 0-1
0-0
กอนเซนไฮม์ 2 -0.75
-0.25
Pend 19:00 TSV Ilshofen
FC Bruchsal +0
FT 19:00 3 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 1-1
1-0
FC Deisenhofen 2 +0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 19:00 7 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 1-3
0-3
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 2 +0.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 19:00 4 FC Vsetin 0-5
0-3
FC Prerov 1 -0.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 19:00 B 1903 2
Solrod FC +0.5
Pend 19:00 บรอนชอยจ์
Herstedoster IC -0.5
Pend 19:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ
ASA Aarhus -1.25
-1.5
FT 19:00