ราคาบอล.cc








ผลบอล 5 กันยายน 2564ผลบอล 4 กันยายน 2564ผลบอล 3 กันยายน 2564ผลบอล 2 กันยายน 2564ผลบอล 1 กันยายน 2564ผลบอล 31 สิงหาคม 2564ผลบอล 30 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 3 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 07:00 3 [COL D1(c)-4]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 2-3
1-2
เดปอร์ติโบ ปาสโต้[COL D1(c)-20] 3 -0.25
-0.75
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 07:00 2 1 [30]เวเนซุเอลา 1-3
0-1
อาร์เจนตินา[8] +1
+1.5
+1.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 4 [(c)-8]จาลาปา 0-2
0-1
HYH Export Sebaco FC[(c)-10] 4 -0.25
-0.75
Peru B League (Peru B League)
Pend 07:00 FC Carlos Stein
Sport Chavelines Juniors -
Pend 07:00 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา
ฮวน อูริช -
Pend 07:00 Santos FC
ปิราต้า เอฟซี -
Pend 07:00 แอทเลติโก้ กรัว
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส -
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 07:05 1 [70]แคนาดา 1-1
0-1
ฮอนดูรัส[67] 2 -0.75
-1
ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ (ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้)
FT 08:00 4 [19]ชิลี 0-1
0-0
บราซิล[3] 4 +0.75
+0.25
+0.75
FT 08:00 [27]เปรู 1-1
1-1
อุรุกวัย[9] 1 +0.5
+0
+0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 08:05 1 [78]ปานามา 0-0
0-0
คอสตาริกา[50] 1 +0.25
+0
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:10 4 1 [COL D1(c)-14]เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-3
1-0
เดปอร์ติโว กาลี[COL D1(c)-12] 1 +0
-0.25
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 09:00 2 [11]เม็กซิโก 2-1
0-0
จาเมกา[45] 1 -1.5
-2
-1.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:00 3 [(a)-1]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 2-0
0-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[(a)-12] 2 -0.5
-0.75
ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ (FIFA World Cup qualification (CONCACAF))
FT 09:05 1 [69]เอลซัลวาดอร์ 0-0
0-0
สหรัฐอเมริกา[20] 2 +0.75
+1.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:20 2 [16]ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2-1
1-0
ลาส เวกัส ไลท์[27] -0.5
-1
-0.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 14:30 บีไน ไอลัท 6-1
2-0
ชิมชอน เทลลอาวีฟ +0
-0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 1 [10]พีเอส ติร่า(N) 1-1
0-1
มาดูร่า ยูไนเต็ด[8] 1 +0
-0.25
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 15:30 [CZE D2-4]สปาร์ตาปราก 2
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905[CZE D1-10] +0.5
FT 15:30 ปาร์ดูบีตเซ 2-1
0-1
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1 -0.75
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 15:30 4 1 [C-4]เสิ่นหยาง เออบาน(N) 2-2
1-1
เจ้อเจียง กรีนทาวน์[A-2] 2 +1.5
+2
+1.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 15:30 2 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 1-1
1-0
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส 3 -1.5
FT 15:30 2 [ISR D3N-11]ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 0-1
0-0
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[ISR D3N-15] 1 +0
+0.25
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:45 เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) 2-2
0-0
West Adelaide (W) +1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:50 [POL D1-14]เคเอส พอลโควิค 2-0
1-0
โครบริ โกลกูฟว์[POL D1-5] +0
FT 15:50 [HUN D1-5]บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-1
0-1
บูดาฟอคิ เอ็มทีอี -1.25
FT 16:00 [FRA D2-7]ปัว เอฟซี 2-3
2-1
ตูลูส[FRA D2-1] -
FT 16:00 1 [SVK D1-4]เทรนซิน 4-0
2-0
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[SVK D2-1] -1
-1.5
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 16:00 2 Hapoel Ramat Israel 3-1
0-1
เบต้าเปตะห์ ติกวา 3 +0.75
FT 16:00 Hapoel Mahane Yehuda 6-1
3-0
ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ -
Pend 16:00 [ISR D3S-13]MS Ironi Kuseife
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด[ISR D3S-11] -
FT 16:00 [ISR D3S-5]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 3-1
2-0
เอฟซี ดิโมนา[ISR D3S-15] -0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 เยอรมนี(ยู 17) 2-0
1-0
อิสราเอล(ยู 17) -3
Australia Gold Coast Division 1 (Australia Gold Coast Division 1)
Pend 16:00 Tallebudgera Valley FC
Musgrave Mustangs B -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2-3
1-3
จีเคเอส ทิคี 1 -1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 16:30 2 บริสแบน ซิตี้ 3-0
1-0
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 2 -2.75
-2.5
-2.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:45 [8]พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[2] -
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 17:00 1 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 4-1
1-1
มัคคาบิ ทามร่า 1 +0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [5]เลช พอซนาน (เยาวชน) 3-1
0-0
Warta Poznan Youth[7] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 2 [15]กังเนือง ซิตี้ 0-2
0-2
กิมโป เอฟซี[2] 2 +1.25
+0.75
FT 17:00 4 [1]เชนันซิตี้ 2-3
1-0
อินชอน โคเรียล[10] 1 -0.75
-0.5
-0.75
ยูกันดา ซุเปอร์ลี หญิง (Uganda Super League Women)
FT 17:00 1 Lady Doves FC (w) 3-0
3-0
PVP Buyenzi FC (W) 1 -2.25
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 17:20 2 บรอดบีชยูไนเต็ด 0-1
0-0
เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 2 +3.5
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 17:30 4 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 4-0
2-0
ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 3 +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 17:35 1 1 [11]คาปาลาบา บูลด็อก 1-2
1-1
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 4 +2.25
+2.5
+2
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:45 1 [8]โครย์ดอน คิงส์ 1-0
0-0
แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี[4] 1 +0.5
+0
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:55 แอดิเลด ซิตี้ หญิง(N) 0-0
0-0
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 1 -2
-1.25
โตโยต้า ไทยลีก (Thai Premier League)
FT 18:00 2 [THA D1-1]หนองบัวลําภู 2-0
2-0
นครราชสีมา เอฟซี[9] 3 -0.25
+0
-0.25
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 18:00 [11]NergihasaU19 0-3
0-2
พัสกัสเอฟซี (ยู 19)[7] 1 -0.25
-0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 4 [CA-10]Metallurg Vidnoye 2-2
1-1
SKA Khabarovsk II[CA-6] 2 +0.5
FT 18:00 3 [WA-5]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-1
0-1
เอฟเค ชิต้า[WA-11] 1 5 -1.25
Mongolia First League (Mongolia First League)
Pend 18:00 Selenge FC
Ilch -0.75
-0.25

+0.75
FT 18:00 2 DMU 5-1
2-1
Khan-Uul 1 2 -0.75
-1
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 5 1 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-5
0-2
Sdushor-8 +1.75
ไทยลีก 2 (Thai league 2)
FT 18:05 1 [13]ตราด เอฟซี 2-0
2-0
นครปฐม เอฟซี[1] -0.5
-0.75
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 18:10 1 Casuarina FC 1-0
0-0
Darwin Olympics 2 +0.5
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 18:30 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 3-1
2-1
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม -
จีน ลีก ดิวิชั่น 1 (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
FT 18:35 2 [B-4]Nanjing Fengfan(N) 1-2
1-0
เหมยโชวเคอเจีย[A-1] +1.25
+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 18:35 Murdoch University Melville FC (W) 2-1
2-0
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) -0.75
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 18:35 FK Buxoro (w) 1-8
1-7
Metallurg(W) 1 +2.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 18:45 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1-3
1-0
มัคคาบี้ ชารายิม -
FT 19:00 4 ฮาโปเอล อิกซาล 0-2
0-0
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1 +0.25
FT 19:00 1 ไอโรนี่ เนเชอร์ 1-1
1-1
มัวดอน สปอร์ตทิร่า 5 +1
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
Cancel 19:00 [A-9]กอเตปา เทสฮ์เกนท์
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[A-1] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 เวลส์ (ยู 18) 1-1
1-0
อังกฤษ (ยู 18) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 [9]อิปสวิช (ยู 23) 3-0
1-0
วีแกน (ยู 23)[16] 1 -0.75
-1.25
Pend 19:00 [2]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)[15] -1
-1.25
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 19:00 Sevinch (w) 2-0
1-0
Bunyodkor Tashkent(W) 2 +2.25
+2
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:05 [S-1]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-4
1-1
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2[S-15] 3 +0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:05 4 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2-0
1-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1 +0
+0.25
+0
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 19:30 2 Hapoel Bueine 2-0
0-0
ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 2 -0.5
FT 19:30 4 รูบิ ชาปิร่า 3-2
2-1
ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 2 +0
FT 19:30 2 1 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-1
0-1
ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 กราเซอร์ เอเค(N) 2-4
2-3
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต +0.25
FT 20:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-3
0-1
วาดุซ -
FT 20:00 แก็งก็อง 4-2
2-0
แบรสต์ -
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 3 [8]มะละกา 2-1
0-1
เปรัค[11] 4 -1.25
-0.75
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 20:00 3 [108]ซิมบับเว(N) 0-0
0-0
แอฟริกาใต้[73] 1 +0
+0.5
FT 20:00 [113]โมซัมบิก 0-0
0-0
ไอเวอรี่โคสต์[57] +0.75
+1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 [CA-8]FK Znamya Noginsk 0-2
0-1
Peresvet Podolsk[CA-9] 3 -0.5
-0.75
FT 20:00 2 [WB-10]เชอตาโนโว มอสโก 0-3
0-1
FK Volna Nizhegorodskaya[WB-3] 3 +0.25
england u23 league cup (england u23 league cup)
FT 20:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ยู 23) 1-2
0-1
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) -
FT 20:00 3 1 [ENG PU23B-8]วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1-0
1-0
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[ENG PU23A-3] +0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 5 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1-3
1-2
บานฟิลด์(สำรอง) 5 +0.25
FT 20:00 1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 2-2
1-2
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 3 -0.5
FT 20:00 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-1
0-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 3 -1.5
-1.75
FT 20:00 3 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0-2
0-1
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 -0.5
FT 20:00 1 ฮูรากัน(สำรอง) 2-1
0-1
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1 -0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 20:00 3 EC Osasco U20 5-0
4-0
Barcelona EC SP U20 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:45 เม็ตซ์ 0-3
0-1
เอเจ โอแซร์ -
Pend 21:00 พอร์ทเวล
อังกฤษ -
FT 21:00 เบลารุส (ยู 18) 3-3
0-1
รัสเซีย (ยู 18) -
FT 21:00 [SUI Sl-8]กราสฮ็อปเปอร์ 5-2
1-1
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913[AUT D2-14] -1.75
-2
FT 21:00 สตวร์มกราซ(N) 1-1
1-0
ASK Bravo Publikum -1.75
-1.5
-1.75
FT 21:00 3 [BUL D1-1]สลาเวีย โซเฟีย(N) 0-1
0-1
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[BUL D1-4] +0.25
+0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 21:00 3 ลัตเวีย(ยู 21) 0-2
0-0
โปแลนด์(ยู 21) 1 +1.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Postp 21:00 อาซาเน่ ฟุตบอล(ยู 19)
แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 1 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 1-0
0-0
หมู่เกาะแฟโร(ยู 19) 1 -1.5
-1.75
FT 21:00 สวิสเซอร์แลนด์ (ยู 18) 1-2
1-0
สเปน (ยู 18) -
FT 21:00 อิตาลี (ยู 17) 0-0
0-0
เบลเยียม (ยู 17) -1
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 21:00 3 เอสซี อิมบาบูรา 5-1
2-1
CA Samborondon 2 -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 1 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 1-4
0-2
Unia Skierniewice 1 +0
-0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:00 3 โคลอน (สำรอง) 1-1
1-0
นีเวลล์ส (สำรอง) 2 3 -0.25
-0.5
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 21:00 3 Real Potosi Reserves 2-2
1-1
San Jose Reserves 1 -0.25
+0
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 21:00 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 5-1
1-0
Deportivo Espanol (W) 2 -3.5
-4
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 21:00 3 1 CE Lajeadense 0-0
0-0
อเวนิดา อาร์เอส 4 -0.25
+0
โรมาเนีย ลีกา 3 (Romania - Liga 3 Seria)
FT 21:00 2 ซีเอสซี กิโรด้า 1-0
1-0
Pobeda Star Bisnov 4 -1
FT 21:00 แอลเนียเต้ โมเดลู 3-3
2-2
อฟูมาติ +1.25
FT 21:00 2 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 1-0
1-0
Jiul Petrosani 5 -1
-1.25
FT 21:00 1 พาสคานี 1-2
1-0
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 3 +2.5
+2.25
FT 21:00 8 1 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 0-2
0-0
ยูนิเรีย บาสคอฟ 2 +0
FT 21:00 1 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 2-3
1-0
ซีเอส ฮูเนโดอารา 4 +1.25
+1.5
Pend 21:00 Odorheiu Secuiesc
FC Pucioasa -1.25
-0.75
-1.25
Paraguay Women League (Paraguay Women League)
FT 21:00 2 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) 5-0
3-0
เดปอร์ติโว คาเปียต้า (ญ) 1 4 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [CYP D2-11]อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 2-1
0-0
Xylotympou[CYP D2-10] -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 21:30 2 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) 0-2
0-0
ไอร์แลนด์(ยู 21) 4 -0.25
+0
FT 21:30 1 มอลตา(ยู 21) 4-1
3-0
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) 2 +0.75
+1
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:30 [12]Timok 5-0
3-0
เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่[5] 1 -0.25
FT 21:30 [8]IMT Novi Beograd 0-1
0-1
Mladost Novi Sad[3] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 21:30 1 [1]อินดิจา 1-1
1-1
FK Radnicki Sremska Mitrovica[11] 2 -1
-1.25
-1
FT 21:30 3 1 [2]FK Zarkovo 2-1
0-1
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า[4] 2 1 +0.25
+0.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:30 เซอร์เบีย(ยู 19) 2-1
1-0
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 2 -1.5
-1.75
FT 21:30 1 มอนเตเนโก(ยู 19)(N) 1-4
0-1
ฮังการี(ยู 19) +0
+0.5
FT 21:30 ฝรั่งเศส(ยู 20) 0-0
0-0
นอร์เวย์(ยู 19) -
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 21:30 1 ZFK Masinac (w) 4-0
3-0
ZFU Zvezda B 2018 (W) -2.5
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 21:40 [14]Zlatibor Cajetina 2-0
1-0
FK Zeleznicar Pancevo[10] 1 +0
+0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [BUL D1-9]เลฟสกี้ โซเฟีย 2-1
0-0
Sportist Svoge[BUL D2-15] -1.25
FT 22:00 [CYP D2-8]Asil Lysi 10-0
6-0
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[CYP D1-13] +1
FT 22:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-1
0-1
ซังค์ พอลเท่น -
FT 22:00 [CYP D2-9]Ahironas Liopetriou 0-8
0-3
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-6] +0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 22:00 1 [9]เอ็นเค มูรา 05 4-2
2-2
รีดอมเลีย[5] 4 -1
-1.25
-1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:00 [M-11]ดอลนี่ บินิซอฟ 1-0
0-0
เอฟซี วราทิมอฟ[M-4] +0.5
+1
+0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 1 เยอรมนี (ยู 19) 1-0
1-0
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) 1 -1
FT 22:00 เยอรมนี(ยู18)(N) 3-1
1-0
ออสเตรีย(ยู18) -
FT 22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 1-1
0-0
สโลวาเกีย (ยู 18) -
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 22:00 1 Deportivo Estudiantes 1-2
1-0
Deportivo Unibolivar 1 2 -0.25
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 22:00 [10]Molynes United 1-4
1-2
วอเตอร์เฮาส์เอฟซี[3] -
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 3 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1
0-0
KP Starogard Gdanski 2 -1
-1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:20 3 1 [SER D1-2]บัซคา โทโพลา 2-1
1-0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี[HUN D1-8] 3 +0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
POST 22:30 [10]เอฟซี ฮาก้า
เฮดไอเอฟเค[6] -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [ITA D2-15]เลชเช่ 3-2
1-2
ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ -
FT 22:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0
0-0
CSKA 1948 Sofia II -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:30 1 อิตาลี (ยู 21) 3-0
2-0
ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) 2 -3.75
-4
FT 22:30 1 สโลวะเกีย(ยู21) 3-1
1-0
ลิทัวเนีย(ยู 21) 3 -1.25
-1.75
-1.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:30 2 [M-17]เอสซี ซนอย์โม 0-2
0-1
เอสเอฟเค โชวิน่า[M-16] 3 +0
-0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [B-8]เอฟซี เอลเวส-คิสเซท(N) 2-2
1-1
ทีพีวี แทมเปเร่[B-12] 4 -1.75
-2.25
-2
FT 22:30 1 [B-7]คาริเนน โปเจ็ท 0-2
0-0
ซัลปา[B-6] 4 -0.5
+0
FT 22:30 [A-12]พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 4-0
2-0
ไมปา[A-9] 3 -0.25
-0.5
-0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:30 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 2-2
0-0
SV Kraig 1 -1
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 22:30 2 Khan Research Laboratories 5-2
3-0
ปากีสถาน นาวี่ -1.5
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 22:30 1 GAJ Mace 4-0
3-0
NK Lukavec 7 -0.75
-1.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 22:30 3 Ceska Lipa 0-1
0-1
Banik Most Sous 5 +0.25
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 22:30 3 Motorlet PR B 3-1
2-1
โอลิมเปีย ราโดทิน 2 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 3 จอร์แดน(ยู 23) 1-0
0-0
ซีเรีย(ยู 23) 2 -0.25
+0
FT 22:59 เออีเค ลาร์นาคา 3-0
1-0
อิโนซิส พาราลิมนิ่ -1
-1.25
Pend 22:59 [LUX D1-3]Swift Hesperange
น็องซี่[FRA D2-20] +1
FT 22:59 1 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 2-5
0-3
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2 +3.5
+3.25
FT 22:59 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 5-1
0-0
คาร์มิโอทิสซ่า -2
-2.75
-3
FT 22:59 เนีย ซาลามิส 2-1
1-1
PAEEK Keryneias -
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 22:59 5 เซอร์เบีย(ยู 21) 0-1
0-1
ยูเครน (ยู 21) 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:59 5 นอร์เวย์(ยู 21) 3-1
1-1
ออสเตรีย(ยู 21) 2 +0.25
+0
FT 22:59 3 เอสโตเนีย(ยู 21) 0-3
0-1
ฟินแลนด์(ยู 21) 2 +0.5
+1.25
FT 22:59 1 ลิกเตนสไตน์(ยู 21) 0-6
0-3
ไซปรัส(ยู 21) +1.5
+2
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:59 1 [6]เอ็นเค ครักคา 2-0
0-0
MNK FC Ljubljana[14] 1 -1
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:59 3 [6]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3-0
0-0
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน[10] 2 -1
-1.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 22:59 [34]ไนจีเรีย 2-0
2-0
ไลบีเรีย[150] 3 -1.75
-2
FT 22:59 [100]มอริเตเนีย 1-2
0-1
แซมเบีย[87] 4 +0
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:59 1 [M-12]ฮลูชิน 2-0
1-0
วิโซซิน่า จิคลาวา 2[M-15] 6 -0.75
-1
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:59 2 [BHR D1-1]Al Khaldiya 1-0
0-0
อิซ่า ทาวน์[BHR D-4] 1 -0.5
FT 22:59 3 [BHR D-6]อัล ชับบับ 1-1
1-0
บูไสทีน 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 22:59 2 [BHR D-8]อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 2-1
0-1
คาลาลี[BHR D-9] -0.25
-0.5
FT 22:59 [BHR D1-6]อัล ฮาล่า 1-0
0-0
อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)[BHR D-3] -1
-0.75
FT 22:59 4 [BHR D-10]อัล ทัดมัน 0-2
0-2
บาห์เลน เอสซี[BHR D-7] 1 4 +1
Postp 22:59 [BHR D1-10]อัล บูไดย่า
อัล ริฟฟา[BHR D1-8] +1
+0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 สวีเดน (ยู 16) 1-1
1-0
Switzerland U16 -
FT 22:59 เดนมาร์ก (ยู17) 1-0
1-0
ออสเตรีย(ยู 17) -
FT 22:59 2 สเปน(ยู 19) 5-1
2-0
เม็กซิโก(ยู 20) 1 -1.25
FT 22:59 สวีเดน (ยู 16) 1-1
1-0
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) -
FT 22:59 อังกฤษ(ยู 17) 2-0
0-0
โรมาเนีย(ยู 17) -
FT 22:59 เดนมาร์ก(ยู 21) 1-1
1-0
กรีซ(ยู 21) 1 -1
FT 22:59 [141]Egypt (w) 2-5
1-3
จอร์แดน(ญ)[63] 2 -0.75

-1.75
22:59 สวีเดน(ยู 17)
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) -
22:59 สวีเดน (ยู 16)
Switzerland U16 -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:59 สเตล โจร์เพลแลนด์ 0-5
0-1
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 +0.5
FT 22:59 3 แอสซิเดน 0-4
0-2
Orn-Horten 2 +4
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 1 1 [A-10]คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-0
2-0
นูรมิจาร์เวน[A-6] 3 -0.25
-0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 1 พีเอสวี เวียนนา 0-3
0-1
Sportunion Mauer 2 +1.5
FT 22:59 3 SV Gerasdorf Stammer 0-4
0-1
เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 3 +1.5
Pend 22:59 เอสวี ดานูบ
SC Ostbahn XI -0.25
+0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 22:59 2 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 2-1
0-0
TSV Abtswind +0.5
+0.25
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
Pend 22:59 Slavonija Pozega
NK Zrinski Jurjevac +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 22:59 เอฟซี ซีสเวส 2-0
0-0
ทารูก-พารูก ไอเอฟ +0
-0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:59 3 1 Fuerzas Armadas FC 4-1
2-0
CDA Banfield 1 1 -1.25
Argentina Reserve League Women (Argentina Reserve League Women)
FT 22:59 1 San Lorenzo Reserves (W) 2-2
0-0
Deportivo Espanol Reserves (W) -1.5
-1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Postp 23:15 [SG-12]โนซาบี้ ไอเอฟ
IFK Karlshamn[SG-14] -0.75
-0.5
-0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 23:30 4 [(c)-11]เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) 0-1
0-1
สปอร์ต บอยส์[(c)-8] 3 -0.25
+0
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 23:30 4 [5]มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 0-1
0-1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)[1] 2 +3
+2.75
FT 23:30 3 [12]เฟลอรี่ 91 (ญ) 0-1
0-1
ปารีสเอฟซี (ญ)[2] +1
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 23:30 โปรตุเกส(ยู 19) 0-2
0-1
เบลเยียม(ยู 19) 1 -0.75
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 23:30 SK Batov 5-0
3-0
Tj Stitna Nad Vlari 2 -2.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 23:40 3 เอฟเค โคมูตอฟ 2-1
0-0
SK Slany 2 -0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 23:45 3 [7]เดน บอสช์ 0-5
0-3
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี[5] +0
+0.25
+0

ผลฟุตบอลวัน 4 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 [CRO D2-16]อินเตอร์ ซาเปรซิค 4-2
2-1
NK Dubrava Zagreb[CRO D2-11] 1 +0
FT 00:00 [CYP D2-1]อาริส ลิมาสซอล 0-0
0-0
เออีเอล ลิมาสซอล[CYP D1-2] -
FT 00:00 1 [GRE D1-2]อาริส ซาโลนิก้า 1-1
1-0
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] 2 +0.5
+0
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 00:00 3 1 ตุรกี(ยู 21) 0-3
0-1
เบลเยียม (ยู 21) 5 +0.25
+0.5
FT 00:00 1 มอลโดวา(ยู 21) 0-2
0-0
บัลแกเรีย(ยู 21) 2 +0.25
+0.5
FT 00:00 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 4-0
3-0
ยิบรอลตาร์ (ยู 21) 3 -5.75
-5.5
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 00:00 6 1 [9]เอสซี เครียนส์ 0-2
0-1
เอฟซี วิล 1900[6] 1 -0.25
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 1 [5]ชาโตรูซ์ 0-0
0-0
Stade Briochin[12] 1 -0.25
-0.75
-0.5
FT 00:00 1 [17]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 2-1
2-0
โชเลท เอสโอ[13] 2 2 -0.25
-0.75
FT 00:00 4 [2]บรูค พีรอนนาส 1-1
0-1
เลอ ม็องส์[1] 1 4 -0.25
-0.5
FT 00:00 2 [3]อูแอส กงการ์กโน่ 2-1
0-0
บาสเตีย ซีเอ[18] 3 -0.5
-1
-0.75
FT 00:00 [6]เอฟซี แซมบี 0-1
0-0
อานซี[4] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 00:00 2 [15]เซเต้ เอฟซี 3-1
0-1
เกรไตล์[14] 1 2 -0.25
+0
FT 00:00 3 [10]เซอด็อง 2-0
1-0
อาวรองเช่[7] 1 1 -0.25
+0
FT 00:00 1 [9]บูโลญจน์ 0-1
0-1
วิลเลฟรองเช[8] -0.25
+0
-0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 [5]ซาบรุคเค่น 3-4
0-4
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน[7] 2 -0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 00:00 3 [A-4]เอฟซี ปิเซ็ค 1-0
0-0
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี[A-11] 3 -0.75
-1
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 00:00 2 [6]แมควา ซาแบค 4-0
2-0
เอฟเค แรด เบลเกรด[13] 4 -0.75
FT 00:00 2 1 [7]เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0-0
0-0
Kabel Novi Sad[16] 3 -1.5
-1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 00:00 1 ฝรั่งเศส (ยู 18) 2-4
1-1
โปรตุเกส (ยู 18) 1 -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 2 สเตรนฮาม ไอเอล 6-1
4-0
ทินเซ็ต 3 -2
-2.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 2 [B-19]ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 2-2
1-1
เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง[B-14] 1 +0.75
+1
+0.5
FT 00:00 [B-12]วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 4-1
1-0
เอฟซี เมมมินเก้น[B-11] 3 -1
-1.25
-0.75
Pend 00:00 [N(s)-1]แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์[N(s)-7] -
FT 00:00 2 [S-13]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2-1
1-1
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-10] 1 2 +0
+0.5
+0.25
FT 00:00 4 1 [B-6]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-2
0-1
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น[B-7] 2 -0.75
-0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 [WS-3]ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 3-0
0-0
เอสวี วาลส์-กรูนัว[WS-8] -
FT 00:00 5 [WS-9]ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 2-3
2-3
เอสวี คูเคิล[WS-2] 2 -0.75
FT 00:00 1 [WS-6]บิชช็อฟส์โฮเฟิน 2-1
0-0
เอสวี เซเคอเคน[WS-7] -
FT 00:00 [C-5]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 1-0
0-0
เอสซี ไวซ์[C-12] -0.75
FT 00:00 2 [C-2]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 1-1
1-1
วอคลามาร์ค[C-1] 4 -0.25
FT 00:00 2 [E-10]ASV Bruck 0-1
0-0
SV Stripfing Weiden[E-3] 1 6 +0.5
+0.75
+0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 1 [SG-3]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-3
0-1
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ[SG-7] 3 +0
FT 00:00 3 [NG-5]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 0-5
0-1
ไอเค ออเดวอร์ด[NG-2] 2 +1.25
FT 00:00 6 [VG-11]อัสซีริสก้า บีเค 0-0
0-0
วาสต้า ฟลอรุนด้า[VG-15] 1 -0.5
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:00 4 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 0-1
0-0
เอสวี เลนดอร์ฟ 5 -0.5
FT 00:00 2 Usv Mettersdorf 1-1
0-1
USV Gnas 1 -2
FT 00:00 2 1 SC Bruck An Der Mur 0-2
0-0
Weinland Gamlitz 4 -0.5
FT 00:00 5 ทีเอสวี น็อยมาคท์ 2-3
1-1
SV Burmoos 1 3 -1
FT 00:00 2 SV Strass 1-1
1-0
SV Frohnleiten 1 3 +0.75
FT 00:00 2 1 เอสวี วิลดอน 1-1
0-0
SV Lebring 3 +0.25
FT 00:00 1 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 0-0
0-0
SV Ilz 3 -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 ลานุส(สำรอง) 2-0
0-0
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 2 +0
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 1 มาเรียไลน์ 3-2
1-0
บี 1913 โอเดนเซ่ 3 -0.5
-1
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 00:00 2 Tinex Sencur 1-1
1-1
NK Brinje Grosuplje 3 -0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:10 4 [WT-12]เอสวี อินส์บรุค 0-0
0-0
เอสวี ฮอลล์[WT-8] 3 -0.25
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 00:15 [11]ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 5-0
3-0
Carl Zeiss Jena (W)[10] 2 -2

-3
-2.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:15 5 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 1-3
1-1
วัตเทินไชด์ 09 4 +1.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 00:30 4 [9]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 1-4
1-1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[2] 1 +0.75
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 00:30 2 Feyenoord Rotterdam (W) 2-2
0-1
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 2 -0.5
-0.75
FT 00:30 [5]ซโวลเล่ (ญ) 3-0
2-0
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[8] 1 -2
-2.25
-2
FT 00:30 1 [7]วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 1-0
0-0
เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)[4] 1 +1.5
+1.75
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 00:30 3 [4]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0-2
0-1
เรยเนียร ซานเกอร์ได[8] 1 3 -1
-1.5
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 00:30 2 [6]กรินดาวิค (ญ) 1-1
1-1
HK Kopavogur (W)[8] 2 -0.5
-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 2 [E-5]Team Wiener Linien 1-0
1-0
FC Andelsbuch[E-14] 1 -1.75
FT 00:30 [E-7]เอสซี แมนสดอร์ฟ 4-4
1-2
Karabakh Vienna[E-12] -1
-1.25
FT 00:30 2 [E-13]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 0-3
0-2
น็อยซีเดิล[E-9] 2 +0.25
FT 00:30 4 [WT-2]Worgl Obi SV 1-3
1-1
คิทซ์บูเฮล[WT-7] 4 -0.75
-0.5
FT 00:30 [E-6]เวียนเนอร์ เอสซี 8-1
3-1
เวียเนอร์ วิคตอเรีย[E-2] 3 -0.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
Pend 00:30 [NG-11]ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค
ไอเอฟเค คูมลา[NG-9] -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 1 SC Bad Sauerbrunn 1-3
0-1
เอสซี พินกาเฟลด์ 3 +0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 4 2 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 1-2
0-2
FC Eintracht Rheine 1 2 -0.75
-1
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 00:30 3 [A-19]ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 2-0
1-0
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส[A-8] 1 2 -0.5
-0.25
FT 00:30 3 [B-8]อัลเจซีราส 2-2
2-0
อันดอร์ราซีเอฟ[B-5] 1 -0.25
+0
Belgium Youth Cup (Belgium Youth Cup)
Pend 00:30 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)
KFCO Beerschot Wilrijk U21 -0.75
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 00:45 1 ปากีสถาน อาร์มี่ 0-1
0-1
มุสลิม เอฟซี 2 -0.75
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 00:55 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 0-2
0-0
เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) +0
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 00:55 5 เซา เกเบรียล อาร์เอส 2-1
1-0
กวารานี อาร์เอส 4 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 [SPA D1-11]บียาร์เรอัล 2-3
0-2
สปอร์ติ้ง บราก้า[POR D1-6] 1 -0.25
-0.5
FT 01:00 [GRE D1-13]โอเอฟไอ เครเต้ 1-0
0-0
เออร์โกเทลิส[GRE D2-4] -1
-0.75
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 01:00 2 [3]รุช ซอร์ซอฟ 2-1
1-1
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช[2] 3 +0
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
Pend 01:00 โรมาเนีย(ยู 21)
อังกฤษ(ยู 21) +0.75
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:00 2 1 [6]Charleroi (W) 0-2
0-1
ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)[3] +1
+1.5
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 01:00 [3]คาวาเลียร์ เอฟซี 1-0
1-0
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด[2] -
ฟุตบอลแชมเปียนชิพ สมัครเล่น ฝรั่งเศษ (French Championnat Amateur)
FT 01:00 2 [B-5]Haguenau 3-2
2-0
สต๊าด เดอ แร็งส์ 2[B-2] 1 +0
FT 01:00 [D-6]อ็องกูแลม 4-0
3-0
อองเช่ร์ 2[D-12] -
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 1 [(c)-6]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 0-2
0-0
ซาน มาร์ติน เบอซาโค[(c)-11] 1 -0.25
FT 01:00 [(c)-3]เบรัสเตกี 2-1
2-0
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[(c)-8] 1 2 +0
FT 01:00 4 [(c)-4]สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0-2
0-1
เฟอโรคาริล มิดแลนด์[(c)-15] 4 -0.75
FT 01:00 4 [(c)-1]เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 1-0
0-0
ซีเอ อัตลาส[(c)-13] 2 -0.25
FT 01:00 1 [(c)-7]อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-1
1-0
เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล[(c)-5] 3 -0.5
-0.25
FT 01:00 3 [(c)-2]อิตูไซย์โง 2-0
0-0
คลับ ลูจัน[(c)-12] 2 -0.5
FT 01:00 1 [(c)-18]Leandro N Alem 0-0
0-0
เอล พอร์เวเนอร์[(c)-17] 2 +0
FT 01:00 3 [(c)-19]เรอัล พิลาร์ 2-1
0-0
เจนเนอรัลลามาดริด[(c)-9] 3 -0.25
FT 01:00 3 [(c)-16]เคลย์โพล 0-1
0-0
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส[(c)-14] 2 -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 01:00 3 1 SV Schwechat 2-0
1-0
ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 2 -1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 Hamburger SV III 3-0
0-0
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก +0.5
+0.75
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 01:00 2 เดปอร์ติโวมาดรีน 1-0
0-0
ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 6 -0.5
-0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 01:00 7 Confianca Sape U19 1-0
0-0
Desportiva Perilima U19 4 -0.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:00 3 1 ฮูราแคน(ญ) 1-2
0-1
วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 4 -1
-1.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 01:15 เครมเซอร์ เอสซี 5-0
2-0
USC Rohrbach 3 -1.75
-2
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 01:20 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 5-0
1-0
จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 2 -2
-2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:30 Flugoiania U23
Nova Goiania U23 +0.5
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:30 3 มอนเตเนโกร(ยู 21) 1-3
0-0
สวีเดน(ยู 21) +0.5
+1.25
เวลส์ คัพ (เวลส์ คัพ)
FT 01:30 1 [WAL FAWCN-11]เกรสฟอร์ดแอธเลติก 1-2
0-1
Colwyn Bay[WAL FAWCN-6] 3 +0.75
FT 01:30 2 [WAL FAWCS-3]ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 0-3
0-2
Trefelin[WAL FAWCS-7] 5 -1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 5 [1]โคโรน่า คีลเซ่ 0-0
0-0
เมียดิซ เลกนิก้า[3] 2 -0.25
+0
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:30 [B-1]บาร์รากัส เซ็นทรัล 0-0
0-0
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้[B-8] 3 +0
-0.25
+0
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:30 1 [9]ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 1-1
0-1
KAA Gent Ladies[7] +1.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:30 นิวบริดจ์ ทาวน์ 1-1
0-0
บัลลี่มุน ยูไนเต็ด 1 +1.5
Pend 01:30 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี
เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 01:30 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน)
แอตเลติโก้ เซอาเรนเซ่(เยาวชน) -2.25
-2.5
FT 01:30 5 Real Brasilia FC U20 1-1
0-0
Taguatinga U20 1 2 -0.75
FT 01:30 4 Itumbiara U20 3-5
2-3
Uniao Inhumas U20 4 +1
+0.75
+1
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:40 4 เออี ทีราเดนเจส (ยู 20) 1-0
1-0
Pacatuba EC U20 -1
-1.25
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 1 [2]เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 3-2
1-0
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] -1.25
-1.75
FT 01:45 3 [6]ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0-0
0-0
สลิโก โรเวอร์ส[4] +0
+0.25
FT 01:45 1 [8]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
0-1
ดันดาล์ค[9] 4 +0.75
+0.25
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป U21 (UEFA - EURO U21 Qualifying)
FT 01:45 3 สเปน(ยู 21) 4-1
1-1
รัสเซีย(ยู 21) 3 -1
-1.5
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 [1]เชลบอร์น 4-0
3-0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 1 2 -1.75
-2
-1.75
FT 01:45 2 [5]Treaty United 3-0
1-0
โคห์บ รัมเบลอ[9] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 01:45 3 1 [8]คาร์บินทารี เอฟซี 0-1
0-0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[2] 1 1 +1
+1.25
+1
FT 01:45 1 [7]คอร์ก ซิตี้ 3-1
3-0
แอธโลน ทาวน์[6] 2 -0.5
-0.75
FT 01:45 1 [3]ยูซี ดับลิน 4-3
2-0
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[4] 1 +0
-0.25
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 01:45 1 [SCO L1-8]แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-1
0-0
ควีนส์ ปาร์ค[SCO L1-1] 1 +0.25
+0.5
เวลส์ คัพ (เวลส์ คัพ)
FT 01:45 5 [WAL FAWCN-5]ลานดูเนา 1-2
0-1
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน[WAL FAWCN-2] 3 +0.25
FT 01:45 2 [WAL CA-14]เดนบีห์ทาวน์ 0-4
0-3
แกลร์นาร์ฟอน[Welsh PR-8] 1 +2
FT 01:45 1 [WAL FAWCS-6]อัมมันฟอร์ด 0-3
0-1
Penrhiwceiber Rangers 1 -2
FT 01:45 [Welsh PR-3]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 5-0
1-0
Y Rhyl 1879 -
เอฟเอ วีเมน ซูเปอร์ลีก (England FA Women Super League)
FT 01:45 1 [4]แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-0
1-0
เร้ดดิ้ง (ญ)[7] -1.75
-1.25
-1.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 1 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1-2
1-1
Edenderry Town FC 1 -0.5
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 3 [7]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 2-1
0-0
แชมร็อค โรเวอร์ส[1] 1 +0.75
+0.5
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 02:00 [19]เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-0
0-0
เอ็มเมน[17] 1 +0.25
+0.75
+0.5
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 02:00 1 [12]คิโรน่า 1-2
0-1
สปอร์ติ้ง กิฆอน[3] 1 -0.25
+0
-0.25
scotland highland football league (scotland highland football league)
FT 02:00 [1]เฟรเซอร์เบิร์ก 4-0
2-0
ฮันท์ลี[6] -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 02:00 1 [B-14]ซานมาร์ติน ซานฮวน 1-0
0-0
เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่[B-6] 5 -0.5
-0.25
ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา (ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา)
FT 02:00 2 [54]แคเมอรูน 2-0
2-0
มาลาวี[118] 3 -1.5
-1.25
-1.5
FT 02:00 3 [28]ตูนิเซีย 3-0
0-0
อิเควทอเรียลกินี[132] 3 -1.5
-1.75
FT 02:00 1 [52]กานา 1-0
1-0
เอธิโอเปีย[137] 2 -1.5
-2
-1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:00 [86]แอลจีเรีย (ญ)(N) 2-2
1-1
ตูนิเซีย (ญ)[77] -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 1 St Kevins Boys 3-0
1-0
Drumcondra FC 1 -0.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 3 Afturelding Hviti U19 0-3
0-1
KR KV U19 1 +2
+2.25
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 02:15 1 [12]คาริ อัคราเนส 0-5
0-2
Throttur Vogur[1] 2 +1.25
+1.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 3 [W-5]ซูเลีย เอฟซี 0-0
0-0
ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี[W-3] +0
-0.25
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 2 1 Aviced FC 1-1
0-0
Atacames SC 4 +0
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 เคเอช ฮลิดาเรนดิ 1-1
1-0
Vaengir Jupiters 3 +0
+0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:00 1 เอลลิดิ(N) 4-1
1-1
ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 2 -0.5
+0
-0.25
FT 03:00 2 เคเอฟ การ์ดาเบีย 2-0
0-0
ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 1 4 -1.5
Chile Tercera (Chile Tercera)
FT 03:00 4 Lota Schwager 1-0
0-0
ลิน่าเรส ยูนิโด 1 +0.25
+0
-0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 03:00 1 Udelas FC 3-1
1-0
Universidad de Panama 2 -0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 2 [(c)-5]สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 1-1
0-0
เดป.ซาน มาร์ติน[(c)-15] 1 2 -1.25
-1.5
Jamaica Premier League (Jamaica Premier League)
FT 03:30 [2]เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 0-0
0-0
เวเร ยูไนเต็ด[1] -
Argentina Reserve League Women (Argentina Reserve League Women)
FT 03:30 Huracan Reserves (W) 7-1
5-0
Villa San Carlos Reserves (W) 2 -1.25
-1.5
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 04:00 [3]สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 1-3
1-1
เจเนอรัลกาบาเยโร่[1] -0.25
+0
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 04:00 3 1 Escorpiones Belen 1-1
1-0
Municipal Garabito -
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 04:00 4 โคลอน ซี-3 1-2
0-0
CD Centenari 3 +0
FT 04:00 6 1 Alianza FC Panama Reserves 3-3
2-1
พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 3 +0
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 04:10 [7]เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 2-0
1-0
Forge FC[3] 2 +0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 [10]เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-1
0-0
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี[25] 3 -0.75
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 1 [10]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-1
0-0
บราซิล เด เปโลตัส[19] 5 -0.75
-1
FT 05:00 2 [15]ปอนเต เปรตา 3-2
1-0
แซมปายโอ้ คอเรีย[5] 4 -0.25
FT 05:00 1 [13]บัสควอ เอฟซี 0-0
0-0
อาไว เอฟซี เอสซี[8] 2 +0
+0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
Pend 05:00 [WA-10]Dnepr Smolensk
Baltika-BFU Kaliningrad[WA-9] -
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 1 เกเรตาโร(ญ) 1-2
0-2
ไทเกรส(ญ) 1 +1.75
+2.25
+2
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 05:10 2 [B-15]แอดเตริโค ราแฟล่า 1-1
0-0
Club Atletico Guemes[B-2] 3 +0
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:15 [E-4]มิเนรอสเดอกัวยาน่า(N) 1-1
1-0
ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา[E-6] 1 -0.5
-0.25
Chile Tercera (Chile Tercera)
FT 05:15 2 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส 1-1
1-0
Municipal Santiago 2 -1
-0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 5 [B-8]มิราสโซล 2-5
1-2
เซา โจเซ่อาร์เอส[B-7] 7 -0.75
-0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 06:00 4 Sporting San Miguelito Reserves 0-0
0-0
Champions FC Academy 2 -0.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน