ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 2 กันยายน 2564ผลบอล 1 กันยายน 2564ผลบอล 31 สิงหาคม 2564ผลบอล 30 สิงหาคม 2564ผลบอล 29 สิงหาคม 2564ผลบอล 28 สิงหาคม 2564ผลบอล 27 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 31 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay) | |||||
FT 06:30 | 2 [(c)-7]ก๋วยลีน่า |
0-1
0-0 |
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[(c)-9] 2 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador) | |||||
FT 07:00 | 7 2 [(c)-11]เดปอร์ติโว คูเอนก้า |
2-3
0-1 |
เดลฟินเอสซี[(c)-14] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 07:00 | 2 ปาชูกา(ญ) |
6-2
5-1 |
พูอีบลา(ญ) 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲▲-1 |
|
FT 07:00 | ไทเกรส(ญ) |
4-0
0-0 |
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 3 | -2.25 ▲▲▲-3 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 07:15 | 4 [4]ทัลเลเรส กอร์โดบา |
2-0
1-0 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[3] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A) | |||||
FT 07:30 | 2 [3]ฟอร์ตาเลซ่า |
0-0
0-0 |
คุยอาบา[14] 5 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile) | |||||
FT 08:00 | 2 [16]คูริโก้ ยูนิโด |
2-0
1-0 |
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[12] 2 2 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras) | |||||
FT 08:00 | 3 [(a)-1]ซีดี โมตากัว |
0-0
0-0 |
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[(a)-6] 1 3 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
คาเตโกเรีย พรีเมร่า เอ (Colombia Copa Mustang A) | |||||
FT 08:05 | 5 [(c)-4]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า |
1-2
1-0 |
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[(c)-6] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 09:00 | 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) |
4-0
3-0 |
ครูซ อซูล(ญ) 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
FT 09:00 | 2 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) |
0-2
0-1 |
คลับ ลีออน (ญ) 1 | +0 ▲+0.25 |
|
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 15:00 | 2 Khovd Western II |
2-2
1-0 |
Shonkhoruud 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves) | |||||
FT 15:30 | 2 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) |
1-4
0-2 |
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1 | +1.5 ▲+1.75 |
|
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 15:45 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) |
0-1
0-0 |
อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) | +1 | |
czech republic u19 league (czech republic u19 league) | |||||
FT 16:00 | 2 [14]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) |
4-0
1-0 |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)[12] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 16:00 | 2 [7]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) |
1-1
0-0 |
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)[3] 1 | +0 ▲▲+0.5 |
|
Slovakia U19 (SVK U19 A) | |||||
FT 16:00 | 2 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) |
0-0
0-0 |
เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League) | |||||
FT 16:00 | อุกเยนอคาเดมี |
0-3
0-1 |
พาโรยูไนเต็ด | +2 ▲+2.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 16:30 | [10]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี |
1-2
1-0 |
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[9] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland) | |||||
FT 16:30 | 1 2 [10]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[5] 2 | +0.25 ▼+0 ▲▲+0.5 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 16:30 | [6]แอดิเลด ฮิลล์ |
1-4
0-2 |
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า[3] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
FT 16:30 | 6 [11]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
2-0
1-0 |
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[12] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
FT 17:00 | [2]มอดบูรี่ เจ็ท |
2-1
0-0 |
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[10] 1 1 | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 17:00 | 1 [4]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท |
2-1
1-0 |
Eastern United[9] 3 | -1.5 | |
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 17:00 | 3 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) |
1-2
0-1 |
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1 2 | +3 | |
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League) | |||||
FT 17:30 | 2 [9]อคาเซีย ริดจ์ |
3-2
1-1 |
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 3 | +0.75 ▲▲+1.25 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 17:45 | 1 [12]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ |
4-2
2-1 |
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[4] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 ▼+0.5 |
|
south australian premier league (south australian premier league) | |||||
FT 17:45 | 2 [8]เวสต์ แอดิเลด เอสซี |
0-2
0-0 |
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[1] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
FFSA SLR ( FFSA SLR) | |||||
FT 18:00 | 1 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) |
1-0
1-0 |
Sturt Lions Reserves 3 | -1.75 | |
FT 18:00 | 3 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) |
0-0
0-0 |
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 1 5 | +0 ▲-0.25 |
|
Mongolia First League (Mongolia First League) | |||||
FT 18:00 | Aldariin Daichid |
1-3
1-1 |
Hunters FC 2 | +1.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 19:00 | 1 Green Buffaloes (w) |
1-0
0-0 |
Tura Magic (W) | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 19:00 | 2 FK Epitsentr Dunayivtsi |
1-0
1-0 |
เนวา เทอร์โนพิล | +0.25 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 19:00 | 1 [12]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) |
1-2
1-1 |
บาร์นสลีย์ (ยู 23)[17] | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women) | |||||
FT 19:00 | 3 ZFU Zvezda B 2018 (W) |
0-1
0-1 |
วอจ์โวดิน่า(ญ) | +1.25 | |
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women) | |||||
FT 19:00 | 3 PFK Qizilqum Women |
1-3
1-2 |
Navbahor (w) 2 | +0.75 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 20:00 | 1 ฮาโปเอล อิกซาล |
0-3
0-1 |
ฮาโปเอล คัวแคบ | +0 ▲+0.25 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | [5]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) |
0-3
0-2 |
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[6] 2 | +0.25 ▲▲▲ ▲+1.25 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) |
3-1
2-1 |
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 20:05 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน |
0-1
0-0 |
เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 3 | +0 | |
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 20:30 | 4 นิโคปอล-เอ็นพีจียู |
0-3
0-1 |
ทาฟริย่า 1 | +0.25 | |
FT 20:30 | 5 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ |
1-1
0-1 |
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2 | +0.5 | |
FT 20:30 | บัลเคนี่ ซอร์ย่า |
1-1
0-0 |
Vpk Agro Magdalinovka 4 | +0.5 | |
FT 21:00 | 2 FC Chernigiv |
1-5
0-2 |
Alians Lypova Dolyna 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1) | |||||
FT 21:00 | อัล คาร์เมล |
0-1
0-1 |
อัล ยาร์มุค 1 | +0 | |
FT 21:00 | 2 อัล อาราบี (จอร์แดน) |
1-0
0-0 |
Dar Al-Dawa 2 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 21:00 | 1 Victoriano Arenas Reserves |
1-2
0-2 |
ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 3 | -1 ▼-0.75 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 21:00 | 1 อเวนิดา อาร์เอส |
3-1
1-1 |
กวารานี อาร์เอส 4 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 22:00 | 3 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า |
2-3
2-2 |
เฮอร์กี้-สปอร์ท 3 | +0.25 | |
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
FT 22:00 | [C-5]จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) |
0-2
0-1 |
วาลเบิร์ก (ยู 21)[C-3] | +2.75 ▼▼▼ ▼+1.75 |
|
FT 22:00 | [S-8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) |
1-7
0-3 |
ฮาล์มสตัด (ยู 21)[S-6] | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:00 | [C-4]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) |
0-3
0-3 |
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[C-2] | +0.75 ▲+1 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 22:00 | อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) |
1-2
1-1 |
Zhilstroy Kharkov (ญ) 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 22:00 | 3 [(c)-3]ยูเนียน แมกดาเลนา |
1-0
0-0 |
เรอัล คาร์ทาเกน่า[(c)-9] 3 | -0.75 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 22:00 | เรอัลพิลาร์(สำรอง) |
1-0
1-0 |
Leandro N. Alem Reserves 5 | -0.75 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 22:15 | วีเอสเค อาร์ฮุส |
3-2
2-2 |
ทิซเตด เอฟซี 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 22:15 | อัลเรโรด เอฟเค |
3-0
1-0 |
แฮร์เลว ไอเอฟ 1 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:15 | 3 Frederikssund IK |
0-1
0-1 |
บีเค เฟรม | +0.75 ▲+1 |
|
FT 22:15 | 2 คเจลเลอรูบ |
2-1
1-1 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 | +1.5 ▲▲▲+2.25 ▼+2 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 1 [12]เคทีพี ค็อตก้า |
1-3
0-1 |
อินเตอร์ ตูร์คู[3] 4 | +0.75 ▲▲▲ ▲+1.75 |
|
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 22:30 | 2 บี 1913 โอเดนเซ่ |
0-0
0-0 |
เจมส์เมอบังค์ 1 | +2.5 ▼▼+2 |
|
FT 22:30 | Svebolle |
0-1
0-0 |
เอฟเค 2000 | - | |
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 1 [A-4]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ |
1-1
0-0 |
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ[A-10] 1 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:30 | 1 2 CD Coopsol(N) |
1-4
0-3 |
FC Carlos Stein 2 | +0 | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 22:45 | 3 VfB Oldenburg |
1-4
0-3 |
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 | +1 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 FIUK Odense |
0-13
0-5 |
อัลบอร์ก | +6.75 ▲+7 |
|
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup) | |||||
FT 22:59 | 2 LNZ Lebedyn |
2-1
0-0 |
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1 | +0 ▲-0.25 ▼+0 |
|
FT 22:59 | 2 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ |
1-1
0-0 |
โวลิน ลุตส์ค 1 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 [UKR D2-6]โอโบโลน เคียฟ |
1-0
0-0 |
Polissya Zhytomyr[UKR D2-5] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 22:59 | 1 [ISR D3S-12]ฮาโปเอล แอชเคลอน |
0-0
0-0 |
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1 | -0.25 | |
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup) | |||||
FT 22:59 | 2 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา |
1-2
1-1 |
มัคคาบิ ทามร่า 2 | -1 | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 22:59 | 1 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) |
0-4
0-1 |
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[2] | +2 ▲▲+2.5 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 22:59 | 2 1 [B-14]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) |
1-1
1-0 |
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[B-8] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 22:59 | [B-16]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง |
5-4
1-1 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[B-6] | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
FT 22:59 | 1 [B-10]เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ |
0-0
0-0 |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[B-11] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:59 | 2 [B-6]คาริเนน โปเจ็ท |
0-1
0-1 |
ฮอนก้า อคาเทเมีย[B-8] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 2 คิอิสโต้ วาซ่า |
2-0
1-0 |
เคพีวี อคาเตเมีย 1 | -0.5 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 23:15 | 1 มาเรียไลน์ |
3-1
1-1 |
บี 73 สลาเกลเซ่ 2 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
Finland Championship U20 (Finland Championship U20) | |||||
FT 23:15 | 1 1 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) |
2-2
1-1 |
TPS Turku Youth 2 | -1.25 | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 23:30 | 1 [DEN D2A-7]บี 93 โคเปนเฮเกน |
0-1
0-0 |
ไนโคบิ้ง เอฟซี[DEN D1-6] 3 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 23:30 | 3 [DEN D2A-12]โคลดิ้ง |
1-1
1-0 |
เอสเบิร์ก[DEN D1-12] 4 | +0.5 ▲▲+1 |
|
ออสเตรีย คัพ (Austrian Cup) | |||||
FT 23:30 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก |
3-0
1-0 |
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | +0 | |
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 23:30 | Osterbro IF (w) |
3-1
3-0 |
BK Fremad Amager (W) | - | |
ผลฟุตบอลวัน 1 กันยายน 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนิช คัพ (Danish Cup) | |||||
FT 00:00 | 1 Valby BK |
0-4
0-2 |
วอนลอส | +1 ▲+1.25 |
|
FT 00:00 | 2 ฮอลเบค |
1-2
0-2 |
เฟรมัด อเมเจอร์ 2 | +1.75 | |
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan) | |||||
FT 00:00 | 1 [5]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ |
1-0
0-0 |
ออสเตอร์ ไอเอฟ[9] 1 | -0.25 | |
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 00:00 | 1 [SWE WD1-1]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) |
0-3
0-1 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[GER WD1-4] 1 | +0 ▲+0.25 ▼▼-0.25 |
|
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup) | |||||
FT 00:00 | Vorup (w) |
0-4
0-3 |
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[DEN WD1-4] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 4 [B-7]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
1-2
1-0 |
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[B-4] 1 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [NE-5]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก |
1-2
1-2 |
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-2] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [NE-17]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
2-0
1-0 |
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-15] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 6 [B-17]SC Eltersdorf |
4-2
2-1 |
ทีเอสวี บุชบัช[B-5] 2 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [NE-11]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) |
2-3
0-1 |
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-1] 1 6 | +0.75 ▼+0.5 ▲+0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [NE-8]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 |
0-2
0-0 |
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-7] 4 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | 4 [B-15]เอสวี เฮล์มสเตเทน |
3-1
1-1 |
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช[B-20] 4 | -1 ▲▲▲-1.75 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | ไอทรัค แบมเบิร์ก |
5-0
2-0 |
TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 3 | -1.25 ▲-1.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:00 | 5 1 อคาสซูโซ(สำรอง) |
2-0
1-0 |
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 1 2 | +0 | |
FT 00:00 | 2 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) |
1-0
0-0 |
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 1 3 | -1 ▼-0.75 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 00:00 | 1 1 Cerritos Futcer |
0-4
0-3 |
Atletico Santa Rosa | +1.75 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:10 | 3 Maua FC U20 |
0-1
0-0 |
Rosario Central U20 2 | -1.5 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | เอฟซี ฟินน์ครูด |
6-0
3-0 |
เอฟซี ไวคิงกิต 1 | -1.5 ▲-1.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | 1 [SPA D31-9]นูมานเซีย |
1-1
1-0 |
โอซาซูน่า[SPA D1-8] | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 00:30 | 1 ซีดี กัวจูเอโล |
0-1
0-1 |
ซาโมรา ซีเอฟ[SPDRFEFA-17] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 00:30 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก |
2-1
1-0 |
เอสดับบลิวดัสเซลคอร์ฟ | -1.5 ▲▲▲ ▲▲-2.75 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 00:30 | 2 [10]ธอร์ อคูเรย์รี่ |
0-1
0-0 |
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[2] 2 | +1 ▲+1.25 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 00:30 | Ockero IF (W) |
0-3
0-0 |
โกเธนเบิร์ก ดีเอฟเอฟ (ญ) | - | |
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 00:30 | 1 [HOL WD1-1]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) |
1-1
1-1 |
สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 1 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | [B-13]เอฟซี เมมมินเก้น |
1-0
0-0 |
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[B-3] | +1.5 ▲▲+2 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:30 | 3 [WT-7]คิทซ์บูเฮล |
0-1
0-0 |
เอสซี ชวาส[WT-6] 2 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:30 | 3 [WT-8]เอสวี ฮอลล์ |
2-1
1-1 |
เอสวีจี ไรชีเนา[WT-5] 3 | +0.25 | |
FT 00:30 | 4 [WT-1]SV Telfs |
2-3
0-1 |
Worgl Obi SV[WT-2] 5 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:30 | 1 [WT-4]SC Imst |
1-3
0-0 |
SV Fugen[WT-12] 1 | - | |
FT 00:30 | 4 [WT-9]WSG Swarovski Tirol B |
2-2
1-1 |
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค[WT-3] 2 | +0.5 ▼▼+0 ▲+0.25 |
|
FT 00:30 | [WT-10]คุฟซไตน์ |
5-2
2-2 |
เอสวี อินส์บรุค[WT-11] 1 | - | |
Germany Landespokal (Germany Landespokal) | |||||
FT 00:30 | 1 1 Westfalia 04 Gelsenkirchen |
0-2
0-1 |
Viktoria Resse 4 | +1 | |
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League) | |||||
FT 00:30 | 1 B36 Torshavn (W) |
3-1
2-1 |
HB Torshavn (W) | +0.75 | |
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup) | |||||
FT 00:45 | 1 Sporting Club Tel Aviv |
0-3
0-1 |
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 1 | +0.25 | |
FT 00:45 | Bnei Bir Al Maksur |
0-0
0-0 |
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 3 อินดิเพนเดนเต้ เอพี (ยู 20) |
2-1
2-1 |
เอดี กวารูจา(ยู 19) 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | โคเรีย ซีเอฟ |
0-0
0-0 |
ซีดี การีนา | +0.5 | |
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 01:00 | 4 [ENG L1-13]โบลตัน วอนเดอเรอส์ |
3-2
1-2 |
พอร์ทเวล[ENG L2-10] | -1 ▼▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | [ENG L2-22]บริสตอล โรเวอร์ส |
2-0
0-0 |
เชลแน่ม ทาวน์[ENG L1-17] | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | [ENG L2-3]แบรดฟอร์ด ซิตี้ |
0-3
0-2 |
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-20] 2 | +0.5 ▼▼+0 |
|
FT 01:00 | [ENG L2-23]โอลด์แฮม แอทเลติก |
1-0
1-0 |
ซอลฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-16] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [ENG L2-12]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด |
3-3
1-1 |
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[ENG L2-5] 1 | -0.5 ▲-0.75 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [ENG L1-19]ชาร์ลตัน แอธเลติก |
6-1
3-0 |
คราวเลย์ ทาวน์[ENG L2-20] | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 01:00 | 1 [ENG L1-7]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน |
1-2
0-0 |
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-11] 1 | +0 | |
FT 01:00 | [ENG L2-17]โรชเดล |
4-0
1-0 |
ลิเวอร์พูล (ยู 21)[ENG U21A-7] | +0 ▲▲▲ ▲-1 |
|
FT 01:00 | 3 [ENG L2-15]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ |
2-0
0-0 |
พลีมัธ อาร์ไกล์[ENG L1-12] 2 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [ENG L1-6]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส |
1-3
1-1 |
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[ENG U21B-4] 1 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | [ENG L2-1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส |
1-1
1-0 |
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[ENG L2-8] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:00 | 2 [ENG L1-4]วีแกน แอธเลติก |
0-0
0-0 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21B-12] 1 | -1 ▲▲-1.5 ▼-1.25 |
|
FT 01:00 | 2 [ENG L1-2]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ |
3-0
1-0 |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21B-10] 3 | -1 ▲▲▲ ▲▲-2.25 |
|
FT 01:00 | 1 [ENG L1-10]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด |
4-1
2-0 |
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG L1-3] 1 2 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [ENG L1-22]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ |
0-1
0-0 |
ครูว์ อเล็กซานดร้า[ENG L1-24] | -0.25 | |
FT 01:00 | 2 [ENG L2-9]สตีฟเนจ โบโรห์ |
3-4
1-2 |
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)[ENG U21A-8] 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 01:00 | 3 [3]กอเดรนเกอร์(N) |
4-0
2-0 |
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] 2 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 01:00 | 3 [8]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง |
2-2
1-1 |
ไอเอฟ เวสตรี[6] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2) | |||||
FT 01:00 | 2 [A-11]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ |
3-1
0-0 |
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[A-9] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer) | |||||
FT 01:00 | เอ็นสเคเด้ ไอเค (ญ) |
0-9
0-5 |
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | - | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 2 ฮวน อูริช(N) |
1-1
1-1 |
Santa Rosa Pucallpa 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 01:00 | [9]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) |
1-1
1-0 |
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[15] 1 | +0 ▲▲-0.5 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 2 CS Dock Sud Reserves |
4-0
2-0 |
Argentino Merlo Reserves 1 | -0.25 | |
FT 01:00 | 1 ลอส อันเดส(สำรอง) |
4-1
1-1 |
ซาคาชิสปาส(สำรอง) 4 | -0.25 | |
FT 01:00 | 3 CA Atlas Reserves |
0-0
0-0 |
ลูจัน (สำรอง) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 3 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) |
1-0
0-0 |
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 4 | +0 | |
FT 01:00 | 1 CA Colegiales Reserves |
0-2
0-1 |
ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 1 3 | -0.25 | |
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League) | |||||
FT 01:00 | 5 1 Deportivo Maldonado Reserve |
2-3
2-0 |
Torque Reserves 2 | -0.5 | |
FT 01:00 | 1 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) |
0-2
0-0 |
แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | โปรเกรสโซ่(สำรอง) |
7-3
1-1 |
IA Sud America Reserve 2 | -1.25 | |
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 01:30 | 2 [ENG L2-24]ซัตตั้น ยูไนเต็ด |
3-0
1-0 |
Crystal Palace U21[ENG U21D2-8] 2 | +0 | |
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 01:30 | 2 [ENG FAWSL-3]อาร์เซน่อล (ญ) |
3-0
2-0 |
สลาเวีย ปราก (ญ)[CZE W1-2] 3 | -3.25 ▲▲-3.75 |
|
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 01:45 | 2 [2]เดอะ นิว เซนต์ส |
1-0
0-0 |
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[1] 4 | -2.25 ▼-2 |
|
FT 01:45 | 2 [3]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี |
1-1
0-1 |
แกลร์นาร์ฟอน[9] 2 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 01:45 | 1 [4]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี |
3-2
1-2 |
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[11] 1 | -0.25 ▲▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 1 [10]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน |
3-2
1-1 |
เพนนี่บอนท์เอฟซี[6] 3 | -0.25 | |
FT 01:45 | 1 [5]นิวทาวน์ เอเอฟซี |
5-0
3-0 |
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 2 | -2.5 ▲-2.75 ▼-2.5 |
|
ฟุตบอล ลีก โทรฟี (EFL Trophy) | |||||
FT 01:45 | 1 [ENG L1-9]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ |
2-2
1-0 |
บาร์โรว์[ENG L2-18] | -1.25 ▼▼▼-0.5 |
|
FT 01:45 | 4 [ENG L2-2]ฮาโรเกต ทาวน์ |
3-1
1-0 |
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[ENG L2-7] | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:45 | 2 [ENG L1-18]ฟลีตวู้ด ทาวน์ |
4-1
2-0 |
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)[ENG U21A-10] 2 | -0.75 ▲-1 |
|
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup) | |||||
FT 01:45 | 1 [SCO CH-5]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล |
3-2
1-0 |
ฮาร์ทส์(ยู 21) 1 | -1.25 ▼-1 ▲-1.25 |
|
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (National League) | |||||
FT 01:45 | [13]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี |
0-0
0-0 |
กริมสบี้ ทาวน์[8] | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2) | |||||
FT 01:45 | 1 [7]คาวเดนบีท |
1-2
0-0 |
สแตรนแรร์[10] 3 | +0.25 ▼▼-0.25 |
|
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League) | |||||
FT 01:45 | 1 [12]ครูซาเดอร์ |
4-0
1-0 |
พอร์ทาดาวน์[7] | -1.5 ▲▲-2 ▼-1.75 |
|
FT 01:45 | 1 [10]คาร์ริค แรนเจอร์ส |
1-0
1-0 |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[5] 1 | +0 | |
FT 01:45 | 1 [4]คลิฟตันวิลล์ |
2-1
0-0 |
โคเลอไรน์[11] 1 | +0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League) | |||||
FT 01:45 | ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม |
1-1
1-0 |
Sutton Common Rovers 2 | -0.5 | |
FT 01:45 | 2 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ |
4-0
1-0 |
Lancing 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:45 | 4 1 ซิทติ้งบอร์น |
3-1
2-0 |
เฟเวอร์ชาม ทาวน์ 3 | -0.25 | |
Southern League Division One Central (ENG SD1) | |||||
FT 01:45 | เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ |
1-2
0-0 |
แวร์ เอฟซี | +0.25 ▼+0 ▲+0.25 |
|
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League) | |||||
FT 01:45 | 3 เกรทน่า เอฟซี |
0-4
0-1 |
มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 2 | -0.5 | |
FT 01:45 | 4 Caledonian Braves |
2-2
0-0 |
อีสต์ สเตอร์ลิง 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 01:45 | 3 East Kilbride |
2-1
0-1 |
Broomhill FC | -0.75 | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 02:00 | 2 [8]อเบอรี่สวิธทาวน์ |
0-1
0-1 |
บาลา ทาวน์[7] 2 | +1.25 ▼+1 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 02:00 | [SPA WD1-15]ซีดี ตากอน(ญ) |
1-1
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[ENG FAWSL-2] | +1.5 ▼▼+1 ▲▲+1.5 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 02:00 | 2 Vaengir Jupiters |
2-1
0-1 |
Arborg 3 | -1 | |
FT 02:00 | 8 1 เคอาร์ไอเอ |
1-3
0-2 |
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 3 | +0.25 | |
FT 02:00 | 3 อัลฟ์ทาเนส |
1-1
0-0 |
Kormakur 5 | -0.25 | |
Arab Nations Women’s Cup (Arab Nations Women’s Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 ปาเลสไตน์ (ญ)(N) |
1-4
1-2 |
จอร์แดน(ญ) 1 | +3.25 ▲▲+3.75 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 2 เคเอช ฮลิดาเรนดิ |
2-1
0-1 |
อีเมียร์ 1 4 | -1 | |
COTIF Tournament (COTIF Tournament) | |||||
FT 03:00 | ยูดี อัลซีรา(ยู 19) |
0-1
0-0 |
Elche U18 | - | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 2 Sport Chavelines Juniors(N) |
1-2
1-0 |
ยูเนียน ฮัวอเรล 4 | -0.5 ▲-0.75 ▼-0.5 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 03:30 | 2 1 Deportivo JM |
2-0
1-0 |
Semillero Uribiero FC 3 2 | -1.25 | |
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild) | |||||
FT 03:30 | 3 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ |
2-3
0-0 |
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 2 | +1 ▲+1.25 ▼+1 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 05:00 | 2 [(a)-12]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส |
1-2
0-0 |
แทมปิโก มาเดโร[(a)-5] 2 | -0.5 ▼▼+0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 06:00 | 1 Santos AP |
4-1
3-0 |
เซา เปาโล เอพี 1 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 |
|
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |