ราคาบอล.cc








ผลบอล 2 กันยายน 2564ผลบอล 1 กันยายน 2564ผลบอล 31 สิงหาคม 2564ผลบอล 30 สิงหาคม 2564ผลบอล 29 สิงหาคม 2564ผลบอล 28 สิงหาคม 2564ผลบอล 27 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 31 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 2 [(c)-7]ก๋วยลีน่า 0-1
0-0
12 เดอ อ็อคทูเบอร์[(c)-9] 2 -0.25
+0
-0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 7 2 [(c)-11]เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-3
0-1
เดลฟินเอสซี[(c)-14] 3 -0.25
-0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 ไทเกรส(ญ) 4-0
0-0
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 3 -2.25
-3
FT 07:00 2 ปาชูกา(ญ) 6-2
5-1
พูอีบลา(ญ) 1 -0.75
-0.5
-1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 4 [4]ทัลเลเรส กอร์โดบา 2-0
1-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[3] 4 +0
-0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 2 [3]ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
0-0
คุยอาบา[14] 5 -0.5
-1
-0.75
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 08:00 2 [16]คูริโก้ ยูนิโด 2-0
1-0
ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า[12] 2 2 -0.25
-0.75
-0.5
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 3 [(a)-1]ซีดี โมตากัว 0-0
0-0
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[(a)-6] 1 3 -1.5
-2
-1.75
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:05 5 [(c)-4]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-2
1-0
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[(c)-6] 4 -0.5
+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 09:00 2 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-2
0-1
คลับ ลีออน (ญ) 1 +0
+0.25
FT 09:00 1 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 4-0
3-0
ครูซ อซูล(ญ) 3 -0.5
-1
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 2 Khovd Western II 2-2
1-0
Shonkhoruud 1 -0.5
-0.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 15:30 2 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 1-4
0-2
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1 +1.5
+1.75
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 15:45 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-1
0-0
อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) +1
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 16:00 2 [7]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 1-1
0-0
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)[3] 1 +0
+0.5
FT 16:00 2 [14]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 4-0
1-0
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)[12] 2 +0.25
+0
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 อุกเยนอคาเดมี 0-3
0-1
พาโรยูไนเต็ด +2
+2.25
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 2 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0-0
0-0
เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 2 +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 16:30 [10]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1-2
1-0
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[9] 1 +0
-0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 1 2 [10]โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
0-0
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด[5] 2 +0.25
+0
+0.5
south australian premier league (south australian premier league)
FT 16:30 6 [11]ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
1-0
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[12] 1 +0
-0.5
FT 16:30 [6]แอดิเลด ฮิลล์ 1-4
0-2
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า[3] 2 +1.25
+1
FT 17:00 1 [4]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2-1
1-0
Eastern United[9] 3 -1.5
FT 17:00 [2]มอดบูรี่ เจ็ท 2-1
0-0
เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี[10] 1 1 -1.5
-2
-1.75
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 17:00 3 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 1-2
0-1
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1 2 +3
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 17:30 2 [9]อคาเซีย ริดจ์ 3-2
1-1
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[4] 3 +0.75
+1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:45 1 [12]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 4-2
2-1
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)[4] 1 +0.25
+0.75
+0.5
south australian premier league (south australian premier league)
FT 17:45 2 [8]เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-2
0-0
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[1] 2 +1
+0.75
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:00 Aldariin Daichid 1-3
1-1
Hunters FC 2 +1.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 18:00 3 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0-0
0-0
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 1 5 +0
-0.25
FT 18:00 1 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 1-0
1-0
Sturt Lions Reserves 3 -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 Green Buffaloes (w) 1-0
0-0
Tura Magic (W) -0.25
-0.75
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 19:00 2 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0
1-0
เนวา เทอร์โนพิล +0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 1 [12]ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 1-2
1-1
บาร์นสลีย์ (ยู 23)[17] +0

-1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Postp 19:00 เซนต์ แพทริค ไซ
Wayside Celtic -
เซอร์เบียลีก หญิง (Serbia League Women)
FT 19:00 3 ZFU Zvezda B 2018 (W) 0-1
0-1
วอจ์โวดิน่า(ญ) +1.25
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 19:00 3 PFK Qizilqum Women 1-3
1-2
Navbahor (w) 2 +0.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 20:00 1 ฮาโปเอล อิกซาล 0-3
0-1
ฮาโปเอล คัวแคบ +0
+0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 [5]ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 0-3
0-2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[6] 2 +0.25

+1.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 3-1
2-1
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) +0.25
+0.5
+0.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 20:05 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 0-1
0-0
เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 3 +0
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 20:30 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 1-1
0-0
Vpk Agro Magdalinovka 4 +0.5
FT 20:30 5 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1-1
0-1
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2 +0.5
FT 20:30 4 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 0-3
0-1
ทาฟริย่า 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:00 Raca U23
Cerrado U23 +1.25
+1.5
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 21:00 2 FC Chernigiv 1-5
0-2
Alians Lypova Dolyna 2 +0.5
+0.75
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
Postp 21:00 [7]Soroksar (W)
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[5] -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
21:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด
บังกอร์ เซลติก -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:00 1 Victoriano Arenas Reserves 1-2
0-2
ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 3 -1
-0.75
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 21:00 1 อเวนิดา อาร์เอส 3-1
1-1
กวารานี อาร์เอส 4 -1
-1.5
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 21:00 2 อัล อาราบี (จอร์แดน) 1-0
0-0
Dar Al-Dawa 2 +0
FT 21:00 อัล คาร์เมล 0-1
0-1
อัล ยาร์มุค 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
21:30 Rio Claro U22
Bauru LDB U22 -
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 22:00 3 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2-3
2-2
เฮอร์กี้-สปอร์ท 3 +0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
Postp 22:00 [1]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
เออีเอล ลิมาสซอล[2] -
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [C-4]ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 0-3
0-3
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[C-2] +0.75
+1
FT 22:00 [S-8]ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) 1-7
0-3
ฮาล์มสตัด (ยู 21)[S-6] +0.5
+0.25
+0.5
FT 22:00 [C-5]จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) 0-2
0-1
วาลเบิร์ก (ยู 21)[C-3] +2.75

+1.75
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 22:00 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 1-2
1-1
Zhilstroy Kharkov (ญ) 1 -0.25
-0.75
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 22:00 3 [(c)-3]ยูเนียน แมกดาเลนา 1-0
0-0
เรอัล คาร์ทาเกน่า[(c)-9] 3 -0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 เรอัลพิลาร์(สำรอง) 1-0
1-0
Leandro N. Alem Reserves 5 -0.75
Poland Regional League (Poland Regional League)
Pend 22:00 KS Kamionka Mikolow
GKS Wawel Wirek +1
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:15 2 คเจลเลอรูบ 2-1
1-1
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 +1.5
+2.25
+2
FT 22:15 3 Frederikssund IK 0-1
0-1
บีเค เฟรม +0.75
+1
FT 22:15 อัลเรโรด เอฟเค 3-0
1-0
แฮร์เลว ไอเอฟ 1 +0
-0.25
FT 22:15 วีเอสเค อาร์ฮุส 3-2
2-2
ทิซเตด เอฟซี 1 +0.25
+0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [12]เคทีพี ค็อตก้า 1-3
0-1
อินเตอร์ ตูร์คู[3] 4 +0.75

+1.75
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:30 Svebolle 0-1
0-0
เอฟเค 2000 -
FT 22:30 2 บี 1913 โอเดนเซ่ 0-0
0-0
เจมส์เมอบังค์ 1 +2.5
+2
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [A-4]เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 1-1
0-0
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ[A-10] 1 2 -0.5
-0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 1 2 CD Coopsol(N) 1-4
0-3
FC Carlos Stein 2 +0
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 22:45 3 VfB Oldenburg 1-4
0-3
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 +1
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:59 1 FIUK Odense 0-13
0-5
อัลบอร์ก +6.75
+7
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 22:59 1 [UKR D2-6]โอโบโลน เคียฟ 1-0
0-0
Polissya Zhytomyr[UKR D2-5] 3 +0
+0.25
FT 22:59 2 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1-1
0-0
โวลิน ลุตส์ค 1 -0.25
FT 22:59 2 LNZ Lebedyn 2-1
0-0
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1 +0
-0.25
+0
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 22:59 1 [ISR D3S-12]ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-0
0-0
อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 1 -0.25
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
FT 22:59 2 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 1-2
1-1
มัคคาบิ ทามร่า 2 -1
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 22:59 1 [3]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 0-4
0-1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)[2] +2
+2.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 1 [B-10]เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-0
0-0
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[B-11] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:59 [B-16]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 5-4
1-1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[B-6] +0.75
+1
+0.75
FT 22:59 2 1 [B-14]เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-1
1-0
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[B-8] 2 +0
+0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:59 2 [B-6]คาริเนน โปเจ็ท 0-1
0-1
ฮอนก้า อคาเทเมีย[B-8] 1 -0.25
-0.5
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
22:59 พีเอวีอี
AC Barca +1.25
+1
+1.25
FT 22:59 2 คิอิสโต้ วาซ่า 2-0
1-0
เคพีวี อคาเตเมีย 1 -0.5
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 23:15 1 มาเรียไลน์ 3-1
1-1
บี 73 สลาเกลเซ่ 2 +0.25
+0
-0.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
23:15 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20)
ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) -
FT 23:15 1 1 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 2-2
1-1
TPS Turku Youth 2 -1.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 23:30 3 [DEN D2A-12]โคลดิ้ง 1-1
1-0
เอสเบิร์ก[DEN D1-12] 4 +0.5
+1
FT 23:30 1 [DEN D2A-7]บี 93 โคเปนเฮเกน 0-1
0-0
ไนโคบิ้ง เอฟซี[DEN D1-6] 3 +0.75
+0.5
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 23:30 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 3-0
1-0
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ +0
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup)
FT 23:30 Osterbro IF (w) 3-1
3-0
BK Fremad Amager (W) -

ผลฟุตบอลวัน 1 กันยายน 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 00:00 Eintracht Karlsfeld Youth
SE Freising -0.75
-0.5
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 00:00 2 ฮอลเบค 1-2
0-2
เฟรมัด อเมเจอร์ 2 +1.75
FT 00:00 1 Valby BK 0-4
0-2
วอนลอส +1
+1.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [5]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-0
0-0
ออสเตอร์ ไอเอฟ[9] 1 -0.25
-0.5
-0.25
POST 00:00 [7]ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[6] +0
-0.25
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 00:00 1 [SWE WD1-1]เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0-3
0-1
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)[GER WD1-4] 1 +0
+0.25
-0.25
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup)
FT 00:00 Vorup (w) 0-4
0-3
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[DEN WD1-4] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 4 [B-15]เอสวี เฮล์มสเตเทน 3-1
1-1
ทีเอสเฟา เรน แอม เลช[B-20] 4 -1
-1.75
FT 00:00 2 [NE-8]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-2
0-0
คาร์ล ไซส์ เยน่า[NE-7] 4 +0.25
+0.5
FT 00:00 2 [NE-11]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2-3
0-1
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-1] 1 6 +0.75
+0.5
+0.75
FT 00:00 6 [B-17]SC Eltersdorf 4-2
2-1
ทีเอสวี บุชบัช[B-5] 2 +0.25
+0.75
FT 00:00 2 [NE-17]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 2-0
1-0
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์[NE-15] 2 -0.25
-0.5
-0.25
Postp 00:00 [B-1]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์[B-2] -0.5
-0.75
FT 00:00 2 [NE-5]บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-2
1-2
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-2] 4 +0
-0.25
Postp 00:00 [NE-10]ชามนิตเซอร์
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก[NE-12] -0.25
+0
FT 00:00 4 [B-7]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-2
1-0
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น[B-4] 1 +0.25
+0.75
Postp 00:00 [B-12]เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[B-18] -1.25
-1
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 5-0
2-0
TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 3 -1.25
-1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 2 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 1-0
0-0
เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 1 3 -1
-0.75
FT 00:00 5 1 อคาสซูโซ(สำรอง) 2-0
1-0
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 1 2 +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 1 1 Cerritos Futcer 0-4
0-3
Atletico Santa Rosa +1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:10 3 Maua FC U20 0-1
0-0
Rosario Central U20 2 -1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 เอฟซี ฟินน์ครูด 6-0
3-0
เอฟซี ไวคิงกิต 1 -1.5
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 2-1
1-0
เอสดับบลิวดัสเซลคอร์ฟ -1.5

-2.75
FT 00:30 1 ซีดี กัวจูเอโล 0-1
0-1
ซาโมรา ซีเอฟ[SPDRFEFA-17] 2 +0.5
+0.25
FT 00:30 1 [SPA D31-9]นูมานเซีย 1-1
1-0
โอซาซูน่า[SPA D1-8] +0.75
+0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 00:30 2 [10]ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-1
0-0
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์[2] 2 +1
+1.25
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 00:30 Ockero IF (W) 0-3
0-0
โกเธนเบิร์ก ดีเอฟเอฟ (ญ) -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 00:30 1 [HOL WD1-1]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-1
1-1
สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 1 -1
-0.75
-1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 [B-13]เอฟซี เมมมินเก้น 1-0
0-0
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[B-3] +1.5
+2
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 [WT-10]คุฟซไตน์ 5-2
2-2
เอสวี อินส์บรุค[WT-11] 1 -
FT 00:30 4 [WT-9]WSG Swarovski Tirol B 2-2
1-1
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค[WT-3] 2 +0.5
+0
+0.25
FT 00:30 1 [WT-4]SC Imst 1-3
0-0
SV Fugen[WT-12] 1 -
FT 00:30 4 [WT-1]SV Telfs 2-3
0-1
Worgl Obi SV[WT-2] 5 -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:30 3 [WT-8]เอสวี ฮอลล์ 2-1
1-1
เอสวีจี ไรชีเนา[WT-5] 3 +0.25
FT 00:30 3 [WT-7]คิทซ์บูเฮล 0-1
0-0
เอสซี ชวาส[WT-6] 2 -0.5
-0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 00:30 1 1 Westfalia 04 Gelsenkirchen 0-2
0-1
Viktoria Resse 4 +1
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League)
FT 00:30 1 B36 Torshavn (W) 3-1
2-1
HB Torshavn (W) +0.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 00:45 Bnei Bir Al Maksur 0-0
0-0
ฮาโปเอล บีไน มัสมัส -
FT 00:45 1 Sporting Club Tel Aviv 0-3
0-1
ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 1 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 โคเรีย ซีเอฟ 0-0
0-0
ซีดี การีนา +0.5
FT 01:00 3 อินดิเพนเดนเต้ เอพี (ยู 20) 2-1
2-1
เอดี กวารูจา(ยู 19) 2 -0.5
-0.75
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:00 2 [ENG L2-9]สตีฟเนจ โบโรห์ 3-4
1-2
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)[ENG U21A-8] 3 +0.5
+0.25
FT 01:00 2 [ENG L1-22]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-1
0-0
ครูว์ อเล็กซานดร้า[ENG L1-24] -0.25
FT 01:00 1 [ENG L1-10]เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 4-1
2-0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG L1-3] 1 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 01:00 2 [ENG L1-2]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 3-0
1-0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21B-10] 3 -1

-2.25
FT 01:00 2 [ENG L1-4]วีแกน แอธเลติก 0-0
0-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21)[ENG U21B-12] 1 -1
-1.5
-1.25
FT 01:00 [ENG L2-1]ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-1
1-0
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[ENG L2-8] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 2 [ENG L1-6]วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-3
1-1
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[ENG U21B-4] 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 01:00 3 [ENG L2-15]นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2-0
0-0
พลีมัธ อาร์ไกล์[ENG L1-12] 2 +0.25
+0
-0.25
FT 01:00 1 [ENG L1-7]เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-2
0-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์[ENG L1-11] 1 +0
-0.25
+0
FT 01:00 1 [ENG L1-19]ชาร์ลตัน แอธเลติก 6-1
3-0
คราวเลย์ ทาวน์[ENG L2-20] -1.25
-0.5
FT 01:00 1 [ENG L2-12]คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 3-3
1-1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด[ENG L2-5] 1 -0.5
-0.75
-0.25
FT 01:00 [ENG L2-23]โอลด์แฮม แอทเลติก 1-0
1-0
ซอลฟอร์ด ซิตี้[ENG L2-16] 2 +0.25
+0
-0.25
FT 01:00 [ENG L2-3]แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-3
0-2
ลินคอล์น ซิตี้[ENG L1-20] 2 +0.5
+0
FT 01:00 [ENG L2-22]บริสตอล โรเวอร์ส 2-0
0-0
เชลแน่ม ทาวน์[ENG L1-17] +0.25
+0
-0.25
FT 01:00 4 [ENG L1-13]โบลตัน วอนเดอเรอส์ 3-2
1-2
พอร์ทเวล[ENG L2-10] -1
-0.25
FT 01:00 [ENG L2-17]โรชเดล 4-0
1-0
ลิเวอร์พูล (ยู 21)[ENG U21A-7] +0
-0.75
-1
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 3 [8]ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 2-2
1-1
ไอเอฟ เวสตรี[6] 2 +0
-0.25
FT 01:00 3 [3]กอเดรนเกอร์(N) 4-0
2-0
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] 2 -1.5
-2.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:00 2 [A-11]เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 3-1
0-0
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[A-9] 1 +0
+0.25
+0
ฟุตบอล ถ้วย สวีเดน หญิง (Svenska Cupen Damer)
FT 01:00 เอ็นสเคเด้ ไอเค (ญ) 0-9
0-5
บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 01:00 [9]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 1-1
1-0
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)[15] 1 +0
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 1 CA Colegiales Reserves 0-2
0-1
ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 1 3 -0.25
FT 01:00 3 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 1-0
0-0
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 4 +0
FT 01:00 3 CA Atlas Reserves 0-0
0-0
ลูจัน (สำรอง) 1 -0.25
+0
FT 01:00 1 ลอส อันเดส(สำรอง) 4-1
1-1
ซาคาชิสปาส(สำรอง) 4 -0.25
FT 01:00 2 CS Dock Sud Reserves 4-0
2-0
Argentino Merlo Reserves 1 -0.25
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 โปรเกรสโซ่(สำรอง) 7-3
1-1
IA Sud America Reserve 2 -1.25
01:00 Deportivo Maldonado Reserve
Torquay Reserves -
FT 01:00 1 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-2
0-0
แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 1 -0.25
+0
FT 01:00 5 1 Deportivo Maldonado Reserve 2-3
2-0
Torque Reserves 2 -0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 2 ฮวน อูริช(N) 1-1
1-1
Santa Rosa Pucallpa 2 -0.5
+0
-0.25
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
Postp 01:30 [ENG L1-1]ซันเดอร์แลนด์
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21A-1] -
FT 01:30 2 [ENG L2-24]ซัตตั้น ยูไนเต็ด 3-0
1-0
Crystal Palace U21[ENG U21D2-8] 2 +0
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 01:30 2 [ENG FAWSL-3]อาร์เซน่อล (ญ) 3-0
2-0
สลาเวีย ปราก (ญ)[CZE W1-2] 3 -3.25
-3.75
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 1 [5]นิวทาวน์ เอเอฟซี 5-0
3-0
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์[12] 2 -2.5
-2.75
-2.5
FT 01:45 1 [10]คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 3-2
1-1
เพนนี่บอนท์เอฟซี[6] 3 -0.25
FT 01:45 1 [4]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 3-2
1-2
ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้[11] 1 -0.25
-0.75
FT 01:45 2 [3]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-1
0-1
แกลร์นาร์ฟอน[9] 2 -1.25
-2
FT 01:45 2 [2]เดอะ นิว เซนต์ส 1-0
0-0
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด[1] 4 -2.25
-1.75
-2
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:45 2 [ENG L1-18]ฟลีตวู้ด ทาวน์ 4-1
2-0
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21)[ENG U21A-10] 2 -0.75
-0.5
-1
FT 01:45 4 [ENG L2-2]ฮาโรเกต ทาวน์ 3-1
1-0
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[ENG L2-7] -0.25
+0
-0.25
FT 01:45 1 [ENG L1-9]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2-2
1-0
บาร์โรว์[ENG L2-18] -1.25
-0.5
scotland bells challenge cup (scotland bells challenge cup)
FT 01:45 1 [SCO CH-5]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 3-2
1-0
ฮาร์ทส์(ยู 21) 1 -1.25
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:45 [13]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
0-0
กริมสบี้ ทาวน์[8] -0.5
-0.25
-0.5
สก็อตแลนด์ ลีก 2 (สก็อตแลนด์ ลีก 2)
FT 01:45 1 [7]คาวเดนบีท 1-2
0-0
สแตรนแรร์[10] 3 +0.25
+0
-0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
FT 01:45 1 [4]คลิฟตันวิลล์ 2-1
0-0
โคเลอไรน์[11] 1 +0.25
+0
-0.25
FT 01:45 1 [10]คาร์ริค แรนเจอร์ส 1-0
1-0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์[5] 1 +0
01:45 [9]บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส[8] -
FT 01:45 1 [12]ครูซาเดอร์ 4-0
1-0
พอร์ทาดาวน์[7] -1.5
-2
-1.75
01:45 [6]เกล็นนาโวน ลูร์กัน
ลาร์นเอฟซี[1] -
01:45 [3]เกล็นโตรัน
ลินฟีลด์ เอฟซี[2] -
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 01:45 4 1 ซิทติ้งบอร์น 3-1
2-0
เฟเวอร์ชาม ทาวน์ 3 -0.25
FT 01:45 2 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ 4-0
1-0
Lancing 2 -0.5
-0.75
FT 01:45 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม 1-1
1-0
Sutton Common Rovers 2 -0.5
ENG SD1 (ENG SD1)
FT 01:45 เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ 1-2
0-0
แวร์ เอฟซี +0.25
+0
+0.25
The lowlands of Scotland League (The lowlands of Scotland League)
FT 01:45 3 East Kilbride 2-1
0-1
Broomhill FC -0.75
FT 01:45 4 Caledonian Braves 2-2
0-0
อีสต์ สเตอร์ลิง 3 +0.25
+0.5
FT 01:45 3 เกรทน่า เอฟซี 0-4
0-1
มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 2 -0.5
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 02:00 2 [8]อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-1
0-1
บาลา ทาวน์[7] 2 +1.25
+1
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 02:00 [SPA WD1-15]ซีดี ตากอน(ญ) 1-1
0-0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)[ENG FAWSL-2] +1.5
+1
+1.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 02:00 3 อัลฟ์ทาเนส 1-1
0-0
Kormakur 5 -0.25
FT 02:00 8 1 เคอาร์ไอเอ 1-3
0-2
ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 3 +0.25
FT 02:00 2 Vaengir Jupiters 2-1
0-1
Arborg 3 -1
Arab Nations Women’s Cup (Arab Nations Women’s Cup)
FT 02:00 1 ปาเลสไตน์ (ญ)(N) 1-4
1-2
จอร์แดน(ญ) 1 +3.25
+3.75
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 02:30 พลาซิโด เดอ แคสโตร (ยู 20)
อัตเลติโก อาเครียโน่ (ยู 20) +1.25
+1.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 เคเอช ฮลิดาเรนดิ 2-1
0-1
อีเมียร์ 1 4 -1
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
FT 03:00 ยูดี อัลซีรา(ยู 19) 0-1
0-0
Elche U18 -
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 2 Sport Chavelines Juniors(N) 1-2
1-0
ยูเนียน ฮัวอเรล 4 -0.5
-0.75
-0.5
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:30 3 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 2-3
0-0
เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ 2 +1
+1.25
+1
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 03:30 2 1 Deportivo JM 2-0
1-0
Semillero Uribiero FC 3 2 -1.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 2 [(a)-12]มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-2
0-0
แทมปิโก มาเดโร[(a)-5] 2 -0.5
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:00 1 Santos AP 4-1
3-0
เซา เปาโล เอพี 1 -0.5

-1.5
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน