ราคาบอล.cc








ผลบอล 1 กันยายน 2564ผลบอล 31 สิงหาคม 2564ผลบอล 30 สิงหาคม 2564ผลบอล 29 สิงหาคม 2564ผลบอล 28 สิงหาคม 2564ผลบอล 27 สิงหาคม 2564ผลบอล 26 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 30 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 2 [(c)-17]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-1
1-0
อเมริกา เด กาลี[(c)-7] 1 -0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:05 3 [4]ซีแอตเติล เรน (ญ)(N) 2-1
2-1
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ)[1] 1 +0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 1 [14]โบคา จูเนียร์ส 0-0
0-0
ราซิ่ง คลับ[4] 1 -0.5
-0.25
-0.5
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 06:15 2 [(a)-7]เรอัลโซเซียดัดโทเคา 1-1
0-1
พลาเทนเซ่[(a)-9] 1 2 -0.5
-0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 3 [5]บรากันติโน้ 1-1
1-0
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 4 +0.25
+0
+0.5
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 06:35 3 [8]ฮูสตัน แดช (ญ) 1-0
0-0
Racing Louisville (W)[9] 2 -0.5
-0.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:00 3 [A-3]ซานมาร์ติน ทูคูมัน 3-1
1-1
นูเอว่า ชิคาโก้[A-17] 4 -1
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 1 [(c)-2]อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-0
0-0
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)[(c)-6] 4 -0.5
-0.75
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง สหรัฐอเมริกา (USA Women Premier League)
FT 07:00 เท็กซัส (ญ) 0-2
0-1
Georgetown (w) +0.75
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 07:00 3 Panama City FC 1-5
1-1
Costa Del Este Reserves 2 +1
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:25 1 [12]Austin FC 3-5
1-4
เอฟซี ดัลลัส[11] 2 -0.5
-0.25
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 2 [W-6]ซาโมร่า บารินาส 0-1
0-1
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า[W-3] 5 +0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 [(c)-1]เรอัล เอสเทล 2-0
1-0
จาลาปา[(c)-6] 3 -1.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 08:10 1 [(a)-7]ครูซ อาซูล 1-1
0-1
ปาชูก้า[(a)-13] 4 -0.5
-0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 4 [(c)-5]จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-3
0-1
ดิปอร์เทส โตลิม่า[(c)-11] 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:53 คาร์มิโอทิสซ่า 2-0
0-0
Akritas Chloraka -
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 2 1 [(c)-3]วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 1-1
0-0
ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว[(c)-9] 2 -0.5
-0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 09:00 4 Formativo San Francisco La Paz 2-2
1-0
Equipo Azul FC 2 6 +0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:05 1 [10]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 4-1
1-0
รีล ซอลต์ เลค[6] 3 +0.25
+0
-0.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 09:10 2 Deportivo Xinabajul 2-1
0-1
Quiche FC 5 -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:30 [1]ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-2
0-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[9] 2 -0.75
-1
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 14:45 1 Ilch 2-0
1-0
Bavarians FC 2 +0.75
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [3]โซล อเมโซเนส (ญ) 1-1
0-1
ปูซาน ซังมู (ญ)[6] -
FT 16:00 [8]ชางยอง (ญ) 0-2
0-1
กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)[7] -0.25
FT 16:00 [1]ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 3-1
2-0
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[4] -1.75
-2
FT 16:00 [2]คยองจู เอฟซี (ญ) 4-1
1-0
ฮวาชอน (ญ)[5] -1.75
-2
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 17:15 เอฟซี บูลลีนไลออน
มอร์แลนด์ ซิตี้ -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:30 1 [2]เอฟซี อันยาง 1-1
0-0
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี[8] 3 -0.5
-0.75
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 17:45 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 2-0
1-0
เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) -1.25
FT 17:50 1 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 1-4
1-1
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 2 +0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 18:00 2 [6]เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 4-1
1-0
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[19] 3 -0.5
-1.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 1 [U-9]เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1-2
0-1
FK Spartak Tuymazy[U-11] 2 +0.25
+0
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:00 Khovd Western 1-2
0-1
Khovd 3 +0.5
+0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:00 3 Spartak Subotica U19 2-0
0-0
เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2 -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 2 Lesotho Defence Force (W) 0-6
0-4
Double Action FC (W) 1 +0.5
+1.25
+1.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 19:00 แลนด์สโครน่า(ยู 21)
เทรลเลบอร์ก (ยู 21) -
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 19:00 1 [6]เฮอรินจี โบโรห์ 4-1
2-0
วินเกตส์ & ฟินเชลย์[12] 1 1 -0.5
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 19:00 [6]โคลวิลล์ ทาวน์ 1-1
0-1
บาร์เวล[15] -0.75
-0.5
-0.75
FT 19:00 [5]แทมเวิร์ธ 3-0
1-0
นูเนียตัน โบโรห์[12] 1 -0.5
-0.75
อุซเบกิสถาน ฟุตบอลหญิง (Uzbekistan League Women)
FT 19:00 1 AGMK (w) 1-1
1-1
Sevinch (w) 3 +1
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:05 4 [WA-9]Baltika-BFU Kaliningrad 0-1
0-0
เอฟเค เลนินกราเดทส์[WA-8] 3 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 Villa San Carlos Reserves (W) 0-2
0-2
Excursionistas Reserves (W) -0.25
-0.5
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 20:00 [C-1]ฮัคเค่น (ยู 21) 4-1
2-1
Orgryte U21[C-7] -2.75


-0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 5 2 [CA-9]Metallurg Vidnoye 1-4
1-1
สโตรกิโน่ มอสโก[CA-4] 1 +1.25
+1.5
+1.75
FT 20:00 [S-1]อันจิ มาคัชคาล่า 5-0
2-0
FC Yessentuki[S-17] -3.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
Postp 20:00 [15]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
วัตฟอร์ด (ยู 23)[3] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 20:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง)
โกดอย ครูซ (สำรอง) -0.25
+0
FT 20:00 3 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 0-1
0-0
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2 +1
+1.25
FT 20:00 3 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-2
1-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1 5 +0.25
FT 20:00 2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2-2
1-1
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 2 -0.25
FT 20:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-2
1-1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 5 +0.25
FT 20:00 1 นีเวลล์ส (สำรอง) 2-3
2-1
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 2 -0.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Pend 20:00 [17]Top Junior
Aigle Noir[3] -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:15 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 2-0
0-0
ฮูรากัน(สำรอง) 1 4 -0.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 21:00 1 [10]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 2-0
0-0
อัลทริงแคม[6] 2 -0.5
-0.25
FT 21:00 2 [23]โดเวอร์ แอทเตลิก 0-1
0-1
บอร์แฮม วู๊ด[4] 1 +0.25
+0.75
FT 21:00 [16]บาร์เน็ต 0-2
0-2
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[1] 2 +0.25
+1
FT 21:00 2 [20]วีลด์สโตน เอฟซี 0-0
0-0
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[12] 4 +0.5
+0.75
FT 21:00 4 1 [15]ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-4
0-2
วอคกิ้ง[9] -0.75
-0.25
-0.5
FT 21:00 4 [11]คิงส์ ลินน์ 0-2
0-1
เชสเตอร์ฟิลด์[2] 5 +0.25
+0.75
+0.5
FT 21:00 1 [21]เวย์เม้าท์ 3-1
2-0
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[3] 2 -0.25
+0.5
+0.25
FT 21:00 5 [22]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-2
0-1
เยโอวิล ทาวน์[17] 5 +0
-0.25
FT 21:00 4 1 [18]บรอมลีย์ 3-0
1-0
อีสต์ไลก์[19] 4 -0.25
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 21:00 2 [ISR D3S-7]มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 0-2
0-1
บีไน ไอลัท 3 -0.75
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 21:00 3 [4]สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-3
1-2
ยอร์ค ซิตี้[22] 1 +0
-0.25
FT 21:00 1 [9]เกทส์เฮด 2-1
2-0
กุยเซลีย์[10] 1 -0.75
-1.25
-1
FT 21:00 2 [6]ฟาสเลย์ เซลติก 1-1
0-1
บลายท์ สปราตันส์[5] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 2 [18]แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-2
1-1
บอสตัน ยูไนเต็ด[14] 1 +1
+1.25
FT 21:00 2 [15]อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-1
0-0
ชอร์เล่ย์ เอฟซี[21] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 21:00 2 [7]กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-2
0-0
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[11] 4 -0.25
-0.5
FT 21:00 2 1 [1]เอเอฟซี ฟิลด์ 2-1
1-1
เซาธ์ปอร์ท เอฟซี[16] 1 -1
-1.25
FT 21:00 1 [12]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
0-0
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด[19] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 [2]แบล็คเลย์ ทาวน์ 2-1
2-0
เลมิงตัน[13] -0.75
FT 21:00 2 [3]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 3-1
1-0
เชสเตอร์ เอฟซี[17] 1 -0.25
-0.5
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
FT 21:00 3 [21]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2-1
1-0
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส[3] 3 +0

+1
FT 21:00 2 [15]เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-0
0-0
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด[4] 3 +0.5
FT 21:00 1 [11]แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1-1
0-0
เมดสโตน ยูไนเต็ด[2] 3 -0.25
FT 21:00 2 [9]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1-2
1-0
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์[13] 6 -0.75
-1
FT 21:00 4 [19]เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-6
0-0
ดัลลิช แฮมเลต[18] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 21:00 1 [20]บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2-2
0-1
เบรนทรี ทาวน์[7] 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 21:00 5 [8]ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-0
1-0
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[5] 5 +0.25
+0.75
FT 21:00 2 [1]ดาร์ทฟอร์ด 3-1
2-0
อีสต์บอร์น โบโรห์[10] 1 -1
-1.25
Abd 21:00 [16]ทอนบริดจ์ แองเจิล
เซนต์ อัลบัน ซิตี้[12] +0.75
+0.5
+0.75
FT 21:00 1 [14]อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 5-1
2-1
บาธ ซิตี้[6] 1 3 -0.25
+0
-0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 21:00 [6]สวินดอน ซูเปอร์มารีน 5-2
3-1
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[2] 1 +0
FT 21:00 [10]เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 2-2
0-1
ติเวอร์ตัน ทาวน์[15] +0
FT 21:00 [9]ทอนตัน ทาวน์ 2-1
1-0
ทรูโร ซิตี้[14] 1 -0.5
FT 21:00 [12]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 0-1
0-0
โกสปอร์ท โบโรห์[3] +0
FT 21:00 [18]เชสแฮม ยูไนเต็ด 1-1
0-1
คิงส์ แลงลีย์[22] -0.5
FT 21:00 [20]เฮนดอน 1-0
1-0
แฮร์โรว์ โบโร่[19] -0.25
FT 21:00 [4]วอลตัน แคชชวลส์ 0-5
0-3
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[5] +0
FT 21:00 [13]ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0-2
0-1
วิมบอร์น ทาวน์[21] -0.75
-1
FT 21:00 [8]พูล ทาวน์ 1-0
1-0
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์[17] -1
FT 21:00 [7]เยท ทาวน์ 2-2
0-2
เมอร์ธีร์ทาวน์[16] -0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 21:00 [S-3]คัลม่าร์ (ยู 21) 0-4
0-2
เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)[S-1] +0.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 21:00 1 [9]มาร์เกต 2-1
1-1
เครย์วันเดอร์เรอร์ส[5] 1 +0
+0.25
FT 21:00 1 [4]วอร์ทติ้ง 0-2
0-0
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์[19] 1 -0.75
FT 21:00 1 [18]เมอร์สทัมเอฟซี 0-2
0-1
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[3] 2 +0.75
FT 21:00 2 [13]อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1-1
0-0
Brightlingsea Regent[7] -0.25
FT 21:00 [14]เลเธอร์เฮด 0-3
0-1
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี[11] +0
FT 21:00 2 [17]เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 4-0
2-0
พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์[16] 1 1 -0.5
FT 21:00 1 [21]บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2-2
1-1
โบเวร์ส พิทซี[22] 3 -0.5
FT 21:00 2 [2]เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-0
1-0
Cheshunt[8] 1 +0
FT 21:00 [10]เลเวส 0-0
0-0
ฮอร์สแฮม[15] -0.25
FT 21:00 [20]โครินเธียน-แคชวลส์ 0-1
0-0
คิงสโตเนียน[1] +1
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 21:00 [12]แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 3-1
1-1
แลนแคสเตอร์ ซิตี้[3] +0.25
+0.75
+0.5
FT 21:00 [9]สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-1
0-1
บักซ์ตัน เอฟซี[1] +0.75
FT 21:00 [5]มัตล็อค ทาวน์ 3-0
2-0
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้[17] -0.75
FT 21:00 1 [6]สการ์โบโรห์ 0-2
0-2
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี[2] 2 +0
+0.25
FT 21:00 1 [14]เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 3-0
2-0
แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์[16] 2 -0.5
FT 21:00 [7]ไวท์บี้ ทาว์น 2-1
1-0
มอร์เพธ ทาวน์[20] -0.75
FT 21:00 [21]แกรนแธม ทาวน์ 1-1
0-1
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด[18] +1
FT 21:00 1 [4]แบมเบอร์ ไบร์ท 2-2
2-1
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี[8] +0
-0.25
FT 21:00 1 [22]วิตตัน อัลเบียน 0-1
0-0
นานท์วิช ทาวน์[11] 1 +0
-0.25
FT 21:00 [13]ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 3-2
2-1
ไฮด์ เอฟซี[10] -0.25
FT 21:00 [19]สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-0
0-0
แอชตัน ยูไนเต็ด[15] 1 -0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 2 [S-16]Alania-d Vladikavkaz 3-0
1-0
สตาฟโรพอล-2009[S-10] 1 +0.25
+1
FT 21:00 4 [WA-3]ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-2
0-2
เอฟซี โอดินต์โซโว[WA-4] 4 -0.25
+0
เซาต์เทิน ลีก เซนทรอล ดิวิชัน อังกฤษ (England Southern League Central Division)
FT 21:00 [21]สตัวร์บริดจ์ 1-1
1-0
บรอมส์โกรฟ โรเวอร์[10] -0.5
FT 21:00 [17]ฮิทชิน ทาวน์ 0-2
0-1
รอยสตัน ทาวน์[13] +0.25
+0
FT 21:00 2 [14]บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 3-2
2-2
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์[7] 3 +0
FT 21:00 [16]อัลเวเชิร์ช 1-0
1-0
เรดดิตช์ ยูไนเตด[9] +0
FT 21:00 [11]เลสตัน เอฟซี 4-2
2-2
โลเวสทอฟต์ ทาวน์[19] 1 -0.25
FT 21:00 4 [8]รูเชล โอลิมปิค 1-1
1-1
Hednesford Town[2] 4 +0
FT 21:00 [4]สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0-1
0-0
บานบุรี ยูไนเต็ด[3] -0.25
FT 21:00 [18]รัชเดน ไดมอนด์ 0-1
0-1
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต[1] +0.5
+0.75
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 21:00 Kidsgrove Athletic 4-0
2-0
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 2 -0.5
FT 21:00 3 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 1-3
0-1
เชสทาวน์ 2 +0.25
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 21:00 2 อัล-โตร่า 0-0
0-0
เอธฮาดอัล รามธา 3 -0.5
FT 21:00 1 มันชีอา บานี ฮัสซาน 0-1
0-0
บราม่า 2 +0.75
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 21:05 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0-2
0-1
ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 1 3 +2.5
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 21:20 2 1 [8]ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2-1
2-1
ดาร์ลิงตัน[20] 2 +0
-0.25
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:00 5 [16]เอฟซีคลินเซนิ(N) 1-1
1-0
ดาเชีย มิโอวินี่[8] 5 +0
-0.25
+0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:00 1 [7]ปาร์นู เจเค 0-3
0-2
เจเค ทาลินน่า คาเลฟ[2] 2 +2.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:00 3 [15]Marek Dupnitza 1-0
1-0
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ[7] 4 +0.25
+0.5
ฟุตบอลซูเปอร์ลีก ประเทศโคโซโว (Kosovo Superliga)
FT 22:00 3 [6]KF Dukagjini 1-2
0-1
KF Drenica Skenderaj[7] 8 +0
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:00 3 [Por U23-10]โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0-1
0-1
ฟามาลิเคา(ยู 23)[Por U23-7] 2 +0
-0.25
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 22:00 4 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 2-4
1-1
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1 +0
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 22:10 1 WAPDA FC 5-1
3-0
Karachi United 3 -0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:10 2 Zona Sur 5-4
1-1
UD Cartagena 1 5 +0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 22:15 1 [B-3]Seraing U21 1-0
0-0
เวสเทอโล(ยู 21)[B-11] +0
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:30 2 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 1-2
0-2
เอฟซี เอลวา[8] 2 -2.5
-3
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 1 [C-9]วีไอเอฟเค 0-2
0-0
จีบีเค คอคโคล่า[C-11] -1
-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 2 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 1-2
1-1
ตูยูซูล่า 1 -1.5
-1.75
-1.5
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 22:30 1 NK Orijent U19 2-0
1-0
เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 4 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:45 1 พุยยุ เฮลซิงกิ 1-1
0-0
เอชไอเอฟเค 2 2 +0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:55 4 [15]โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-1
1-0
ราดนิคกี้ 1923[10] 2 -0.5
บาห์เรน คัพ (บาห์เรน คัพ)
FT 22:59 1 [BHR D-4]อิซ่า ทาวน์ 0-1
0-0
อัล ชับบับ[BHR D-6] +0
+0.25
+0
FT 22:59 [BHR D-8]อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-1
0-0
บาห์เลน เอสซี[BHR D-7] 3 +0.25
FT 22:59 3 1 [BHR D-9]คาลาลี 2-2
1-1
อัล ทัดมัน[BHR D-10] 2 -0.5
FT 22:59 2 บูไสทีน 1-0
0-0
Al Khaldiya 3 +0
FT 22:59 [BHR D-3]อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1-1
0-0
ซิทรา[BHR D-5] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:59 2 สตาเบ็ค บี 2-2
0-1
Skeid Fotball B 2 -1
-0.5
FT 22:59 1 Orn-Horten 2-4
1-2
สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 1 -0.75
-0.5
FT 22:59 3 พอร์ส เกรนแลนด์ 4-1
2-0
สตรอมก็อดเซ็ท 2 2 -0.5
-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 2 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 2-1
0-0
ตุรกุ 2 -2.5
-2.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 22:59 2 1 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) 1-1
0-1
เอล ปอร์เวเนีย(ญ) +0.25
+0.5
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 22:59 1 Fenix U20 3-0
0-0
Deportivo Armenio U20 +0
Arab Nations Women’s Cup (Arab Nations Women’s Cup)
FT 22:59 4 Egypt (w) 2-2
1-0
ตูนิเซีย (ญ) 1 -0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 23:10 3 1 Estudiantes de Medellin 3-2
2-1
Independiente Sabaneta 3 +0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 23:15 4 [5]โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-0
0-0
มอเตรอ รูบิน[11] 2 +0
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 4 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 2-3
1-1
โปซีท 2 +0.5
+0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 สคอฟโชเว็ด 2-0
0-0
จีวีไอ -0.75
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 23:45 2 [10]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 2-1
1-0
ฮาโปเอล อฟูล่า[9] 2 +0
-0.75
FT 23:45 3 [14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0-1
0-1
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[ISR D1-13] 2 +0.5
+0.75
FT 23:45 3 [12]คาฟร์ กาซิม 2-0
1-0
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า[3] 3 +0.25
+0
+0.25

ผลฟุตบอลวัน 31 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อิสราเอล พรีเมียร์ลี (Israel Premier League)
FT 00:00 3 [ISR D2-1]ฮาโปเอล นาซาเรท 0-0
0-0
ฮาโปเอล เยรูซาเลม[ISR D3N-14] +0
+0.25
+0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [10]อโครโพลิส ไอเอฟ 1-2
1-1
ไอเอฟเค วาร์นาโม่[2] 2 +0.25
+0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [4]ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2-2
1-1
โฮโบร[10] 1 -0.25
-0.75
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 1 [11]โอเรโบร (ญ) 2-1
0-0
ลิงโคปิ้ง (ญ)[6] +1
+0.5
+0.75
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 1 [13]เอสวี เม็พเพ่น 1-0
0-0
ฮาเวลเซ่[20] 5 -1
-0.75
-1.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 2 ออรเคล 0-2
0-0
เรนเฮล์ม บี 2 +0.25
-0.5
FT 00:00 2 เอลเวอร์รัม 3-3
0-2
ลีลล์สตรอม บี 1 -1.5
-2
FT 00:00 3 สเตล โจร์เพลแลนด์ 3-3
2-2
ไวกิ้ง บี 2 1 -0.5
FT 00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 3-2
1-1
Fredrikstad B -1
-1.25
-0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 [B-6]ออด เกรนแลนด์ 2 6-1
1-1
โนท็อดเด้น เอฟเค[B-9] 1 1 +0.25
+0
-0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 [NG-9]ไอเอฟเค คูมลา 1-1
1-0
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค[NG-14] 1 -0.5
-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 1 EPS Reservi 2-1
1-0
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 2 +0.25
+0.5
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
Pend 00:20 ปากีสถาน อาร์มี่
ปากีสถาน นาวี่ -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 00:30 1 [18]ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-0
1-0
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส[10] +0
-0.25
+0
FT 00:30 [12]นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-2
0-0
แอดเลติโก ทูคูแมน[13] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
Postp 00:30 [A-7]แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21)
รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)[A-12] -
FT 00:30 1 [B-4]แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 1-1
1-0
เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)[B-1] 4 +0.25
Postp 00:30 [A-4]อันเดอร์เลช(ยู21)
สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)[A-5] -
FT 00:30 [A-3]เคเอเอ เกนท์(ยู21) 2-2
0-2
เซอร์เคิล บรูซ (ยู21)[A-8] 4 -0.75
FT 00:30 2 [A-9]ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 3-2
0-0
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)[A-10] 1 +0.25
FT 00:30 1 [B-6]อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 6-0
2-0
Lierse U21[B-5] 1 -0.75
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:30 เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21) 3-1
0-0
สโคลจ์ (ยู21) -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:00 1 [15]กาซ เมตาน เมดิอัส 0-1
0-0
ยูทีเอ อารัด[6] 4 +0
+0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 01:00 3 [8]เอฟเค วอซโดวัค 2-0
2-0
โคลูบารา[11] 2 -0.75
-1
-0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 01:00 1 [B-13]เรจเจียนา 2-0
1-0
มอนเตวาชี[B-6] -1.25
-1.5
-1.25
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 01:00 3 [6]ซีดี มาฟรา 1-0
1-0
วิล่าแฟรเนียนเซ[18] 3 -0.5
-1.25
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:00 1 [(c)-9]อัล คิว ซา 2-1
1-0
ยูเอไอ อากุยซ่า[(c)-7] 2 +0
+0.25
brazil youth (brazil youth)
FT 01:00 2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 4-2
1-1
ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1 -0.5
-0.75
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:00 2 [B-7]Deinze U21 0-1
0-0
เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21)[B-13] 2 -1
FT 01:00 2 [B-14]เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 3-2
0-2
โลมเมิล เอสเค (ยู 21)[B-12] 1 4 +0.5

+2.25
FT 01:00 2 [B-2]เอเอสยูเปน (ยู 21) 2-2
1-1
RWD Molenbeek U21[B-8] 4 -1.5
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 [10]Tindastoll Neisti Womens 0-1
0-1
เคฟลาวิค(ญ)[8] +0
-0.25
+0
FT 01:00 [7]ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 3-1
1-0
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)[5] 2 +0
+0.25
+0
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 01:00 2 [8]อัคราเนส(ญ) 1-2
1-1
HK Kopavogur (W)[9] 1 2 +0
-0.25
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 3 [(c)-15]เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1-1
1-1
อิตูไซย์โง[(c)-1] 1 +0
-0.5
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
Pend 01:00 [13]สวอนซี ซิตี้ (ยู 23)
โคเวนทรีซิตี้(ยู 23)[2] -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 2 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 2-2
0-0
Fylkir/Ellidi U19 1 2 -0.5
FT 01:00 2 1 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1-2
1-0
ฟจอลเนอร์ (ยู 19) +2
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:00 2 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 2-1
1-0
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 1 -0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
01:00 Tres Passos RS
Tupi RS -0.75
-1.25

-0.25
FT 01:00 2 เวราโนโปลิส อาร์เอส 2-0
1-0
Gloria RS 3 -0.25
-0.5
FT 01:00 3 เซาเปาลูอาร์เอส 1-0
0-0
อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 2 -0.25
+0
+0.25
FT 01:00 3 CE Lajeadense 1-3
1-2
Guarany de Bage 4 -0.25
-0.5
-0.25
Latvia 3. Liga (Latvia 3. Liga)
FT 01:00 Kengaroos 1-5
0-2
FK Jurnieks Riga 1 +0.75
+1
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 01:15 3 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 1-1
1-0
อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 2 -2.25
-3

-1.75
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:15 1 ยูเวนตูเด้ ลาส เพียรดาส (สำรอง) 0-1
0-0
ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 3 -0.5
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:30 1 [7]เร็กซ์แฮม 1-1
0-1
น็อตต์สเคาน์ตี้[5] 4 -0.25
-0.5
-0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:30 2 [B-10]เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 2-0
2-0
คอร์ตจิค (ยู 21)[B-9] 3 +0.25
argentina ding group tebolidun league manchester (argentina ding group tebolidun league manchester)
Postp 01:30 Defensores de Cambaceres
Puerto Nuevo -
Postp 01:30 Yupanqui
เดปอร์ติโบ มูนิซ -
Postp 01:30 Liniers
เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ -
Postp 01:30 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส
เดปอร์ติโว ปารากัวโย -
Postp 01:30 Argentino de Rosario
Centro Espanol -
Postp 01:30 ซีเอ ลูกาโน
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล -
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:30 2 Keflavik U19 3-0
1-0
Valur KH Hlidarendi U19 2 -0.75
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:35 [A-6]เบลกราโน่ 3-0
1-0
ชาคาริตา จูเนียร์ส[A-13] -0.75
-1.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 01:45 1 [11]บีคอนส์ฟิลด์ 0-2
0-1
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด[1] 1 +0.75
+1.25
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:45 [6]Sportivo Ameliano 1-1
0-0
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[8] -0.25
-0.5
+0
FT 01:45 [11]รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0-0
0-0
Guarani de Trinidad[14] -0.5
+0
-0.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 01:45 2 ลินฟีลด์(สำรอง) 6-0
2-0
เกล็นโตรัน(สำรอง) 1 -0.75
เซเรีย ซี (Italy C1)
FT 02:00 3 [C-8]โปเทนซ่า 1-1
0-1
บารี[C-11] 2 +0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 02:00 1 [7]เลอ ม็องส์ 3-0
3-0
เซเต้ เอฟซี[14] 2 -0.25
-0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 4 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 4-2
2-1
St John Bosco 2 -2.25
FT 02:00 2 อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี 3-3
2-1
ครูมลิน ยูไนเต็ด 1 -0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 02:00 2 1 โบค่า ยูนิดอส 1-0
0-0
ดักลาส เฮก 2 -0.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 2 Stjarnan SkinandiU19 4-2
4-2
FH/IH U19 2 -0.5
FT 02:00 1 ฮัวการ์ (ยู 19) 3-0
2-0
Njardvik Grindavik GG U19 2 +1.25
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 02:00 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 1-4
1-2
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 +0.5
FT 02:00 2 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) 1-1
1-1
คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) +1.5
FT 02:00 Larne Reserves 1-0
0-0
เกล็นนาโวน(สำรอง) +0.25
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 02:00 1 1 Deportes Recoleta 3-2
0-2
เอซี โคลีนา 4 -1
-0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 02:00 2 1 CD Fair Play 2-1
0-1
CD Centenario Colombia 2 +0.25
Arab Nations Women’s Cup (Arab Nations Women’s Cup)
FT 02:00 เลบานอน(ญ)(N) 5-1
5-0
Sudan (W) -
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:10 5 Gimnasia Mendoza Reserves 1-0
1-0
Lujan Sport Club Mendoza 3 -0.75
-0.5
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 02:15 3 1 [9]ฟีลเคียร์(ญ) 1-1
0-1
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ)[3] 2 +0.5
+1
+0.75
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:15 1 IR LettirU19 5-3
3-1
Afturelding Hviti U19 1 +0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 02:30 2 1 Union Villa Krause 3-1
2-1
เดซามปาราดอส 2 -0.25
-0.75
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 02:30 CF Os Belenenses 5-1
2-1
ซาคาร์เวนเนส +0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:40 1 Larkview Boys 1-1
0-1
Usher Celtic 1 2 +0.75
+0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:45 2 [22]ซาน ลอเรนโซ่ 3-0
2-0
ปาโตรนาโต ปารานา[9] 3 -0.25
+0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 2 [18]เรอัล ซาราโกซ่า 0-1
0-0
เอฟซี คาร์ทาเกน่า[20] 3 -0.25
-0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 03:00 1 [(c)-12]เวลเลดูปา เอฟซี 0-2
0-1
โบโกตา เอฟซี[(c)-4] 3 -0.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 03:00 KR KV U19 10-1
5-0
Throttur Reykjavik II U19 -2.75
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 03:00 1 Bragantino (W) 0-0
0-0
อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) 1 -0.75
-0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 03:00 2 Cordeajax 4-3
0-2
Tigres del Sinu 1 +0.75
+1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 03:15 5 [13]โทรเฟนเซ่ 2-1
1-1
เปนาฟิลด์[9] 4 +0.25
+0
+0.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 03:30 3 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 1-0
1-0
Municipal Limeno Reserves 1 -0.5
FT 04:00 1 CD Chalatenango Reserves 5-2
3-1
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 3 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 5 1 [18]ซาร์เมียนโต้ 1-2
1-1
ริเวอร์เพลท[6] 3 +0.75
+0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 05:00 2 [15]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2-0
1-0
บาเฮีย บีเอ[17] 4 -0.5
-0.25
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-2
0-0
คลับ อเมริกา (ญ) 3 +1.75
+2.5
ฟุตบอลลีกโดมินิกัน (Dominican Republic Liga)
FT 05:00 4 1 UniversidadO M 2-1
0-1
โมคา เอฟซี 4 -0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 05:45 3 [3]ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(N) 1-0
1-0
โอ.ฮิกกิ้นส์[11] 2 -0.75
-0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:00 3 [(c)-1]อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-0
0-0
อากีลาส โดราดาส[(c)-13] 1 3 -1
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:00 2 [A-12]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1-1
1-1
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส[A-16] 3 +0.25
+0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 4 [A-10]ซานตา ครูซ พีอี 2-1
1-0
โวลตา เรดอนดา[A-6] 4 +0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 06:00 2 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 0-1
0-0
พัลไมรัสเอสพี (ญ) 2 +0.25
+0.5
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
Postp 06:00 Atletico Catarinense
CA Carlos Renaux +0
คัมปีโอนาโต อาลาโกอาโน่ (Brazil Campeonato Alagoano)
FT 06:00 Trem-AP 3-0
2-0
Santana AP 1 -1.25
-2


-4
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน