ราคาบอล.cc








ผลบอล 31 สิงหาคม 2564ผลบอล 30 สิงหาคม 2564ผลบอล 29 สิงหาคม 2564ผลบอล 28 สิงหาคม 2564ผลบอล 27 สิงหาคม 2564ผลบอล 26 สิงหาคม 2564ผลบอล 25 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 29 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:05 1 [9]ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3-3
1-1
แอลเอ กาแลกซี่[4] 4 -0.75
-1
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 4 [(c)-14]เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-0
0-0
มิลเลียนนาริออส[(c)-2] 3 +0.25
+0.5
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [5]อินดิเพนเดนเต้ 3-0
2-0
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[7] 1 3 -0.25
-0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:30 3 1 [14]ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-0
0-0
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[9] 2 -0.25
-0.5
-0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:30 3 Maryland Bobcats FC 3-1
2-0
San Diego 1904 FC 2 -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:35 5 [5]นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2-0
1-0
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น[1] 2 -0.5
-1
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:35 1 [4]เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2-0
0-0
ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์[15] 1 -0.75
-0.5
FT 06:35 2 [7]เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 2-1
0-0
หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี[2] 1 +0
+0.25
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 3 [3]พัลไมรัส 2-1
1-0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่[9] -0.75
FT 07:00 1 [17]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1
0-0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา[7] 2 -0.25
+0
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 3 [(a)-3]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-1
1-0
อัตลาส[(a)-7] 2 -0.5
+0
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 2 [9]แซมปายโอ้ คอเรีย 2-0
1-0
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[10] 1 3 +0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 1 [9]นูเบลนเซ่ 3-0
2-0
เมไลพิลล่า[13] 3 -0.75
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 2 [11]ทัลซ่า รัฟเนค 3-1
3-1
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2[18] 6 -0.5
-1
-0.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 07:00 3 [(a)-7]ซีดี ชาลาเตนังโก 1-2
1-0
Once Municipal[(a)-4] 4 -0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:00 1 [7]ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 3-0
1-0
Kansas City NWSL (W)[10] -0.75
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 07:00 2 [B-4]อิทัวโน่ เอสพี 2-1
2-1
มิราสโซล[B-7] 1 -0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 2 1 พลาซ่า อมาดอร์ 0-1
0-0
อาราเบ้ ยูนิโด้ 3 -0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 3 Tormenta FC 2-4
0-3
ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 3 -0.25
-0.5
FT 07:00 2 โอมาฮา 0-0
0-0
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 4 -0.5
-0.75
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 6 เอสวีเวสตา 0-3
0-2
Scherpenheuvel +1.5
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:00 1 New Amsterdam 0-2
0-1
มิชิเกน สตาร์ 3 -0.75
-0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:10 1 [7]ดีซี ยูไนเต็ด 3-1
1-1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน[4] 1 -0.25
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 07:15 1 [(c)-2]เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-2
0-2
นาซิอองนาล อซุนซิยง[(c)-8] 3 -0.5
-0.75
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 [C-6]เดปอร์ตีโบ ลาร่า 2-2
1-1
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา[C-1] -0.25
-0.5
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:45 2 [26]Oakland Roots 3-1
1-1
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[13] 3 +0.25
+0
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 2 [(a)-8]ซานต้า เทคล่า 1-1
0-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่[(a)-12] 3 -0.5
-0.75
FT 08:00 1 [(a)-11]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-2
0-1
อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์[(a)-6] 3 +0.25
+0.5
FT 08:00 2 1 [(a)-1]ซีดี อากีลา 2-2
1-0
Jocoro FC[(a)-9] 1 4 -0.75
-1
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 3 [(a)-10]CD Victoria 0-3
0-2
ซีดี โอลิมเปีย[(a)-5] 3 +1.75
+2.25
+2
FT 08:00 3 1 [(a)-8]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 1-1
1-0
ซีดี วิด้า[(a)-2] 3 +0.25
+0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 08:00 2 [(a)-4]คลับ เซลาจู เอ็มซี 1-0
0-0
ซีดี มาลากาเตโก[(a)-11] 4 -0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 2 1 [(c)-13]มาชัค รูนา 1-3
1-2
แอลดียู กีโต้[(c)-7] 1 6 +0.25
+0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:00 1 [(c)-7]เดปอร์ติโวโอโกตัล 2-1
1-1
เรอัลมาดริซเอฟซี[(c)-4] 2 -0.25
-0.5
FT 08:00 3 [(c)-10]ยูเวนตุส มานากัว 1-0
0-0
HYH Export Sebaco FC[(c)-8] 4 -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:05 3 [13]ฮุสตัน ไดนาโม 1-2
1-1
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[5] +0
-0.25
FT 08:05 [2]แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-1
1-1
โคโลราโด ราปิดส์[3] 4 -0.75
-0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:05 2 [8]โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 4-1
3-1
อัสติน โบลด์[17] 3 -0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 [(c)-19]แอตเลติโก้ ฮิวล่า 3-1
1-0
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[(c)-12] 3 +0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:15 2 [20]ซาน อันโตนิโอ 2-1
1-0
เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี[1] 1 +0
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 5 [(a)-1]เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 4-2
1-2
อลาจูเรนเซ่[(a)-4] 1 +0
-0.25
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 09:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ 4-0
1-0
UB Mazaalainuud -3.25
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 09:00 3 ซีดี ซากาปา 1-2
0-1
ซาคาชิสปาส จีที 5 +0
Japan Regional League (Japan Regional League)
FT 09:00 2 Kyushu Mitsubishi 0-1
0-1
NIFS Kanoya FC +0
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 3 [(a)-2]คลับ เลออน 1-1
1-1
คลับ อเมริกา[(a)-1] 1 3 +0
-0.25
+0
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 09:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20)
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) -
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 1 [3]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 3-2
0-1
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[19] 3 -0.75
-1
-0.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 09:30 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)
เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) -
Postp 09:30 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)
Altona Magic U21 -
Postp 09:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20)
แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) -
Postp 09:30 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20)
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) -
Postp 09:30 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)
เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) -
Postp 09:30 ฮูม ซิตี้ (ยู 20)
โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) -
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 09:55 Southport Warriors ML1 2-1
0-0
Musgrave Reserves 2 -1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 10:05 4 [23]สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-3
1-3
San Diego loyalty[16] 2 +0
-0.25
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 10:05 1 เอฟซี ทูซอน 2-1
1-0
กรีนวิลล์ เอฟซี 1 +0.25
+0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:00 1 Sunshine Coast U23 1-2
0-2
Brisbane City U23 1 +0
FT 11:15 Virginia United U23 0-5
0-2
Samford Rangers U23 1 +0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 11:15 Taroona (w) 0-3
0-1
Clarence Zebras (W) 2 +5
FT 11:15 1 South Hobart (w) 4-4
1-3
Kingborough Lions (w) +2
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 11:35 Magic United U23 1-5
0-4
Grange Thistle U23 1 1 +0.25
FT 11:55 Peninsula Power U23 1-2
1-1
Lions FC U23 1 +0.5
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 12:00 6 2 [4]เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0
0-0
ยูโรเซ คราสโนดาร์[17] 4 -0.75
-1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 12:00 แดนน็อค ธันเดอร์
กรีน กัลลี่ คาวาเรีย -
Postp 12:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค
แดนดินัง ซิตี้ เอสซี -
Postp 12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส
อัลโตน่า เมจิค -
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 12:00 [12]โคชิ ยูไนเต็ด 0-0
0-0
Ban Di Tesi Iwaki[1] 2 +0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
Postp 12:00 กาการิน ยูไนเต็ด
เบลแคนนอล ยูไนเต็ด -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 12:00 1 คานการิด 3-2
1-1
อูลานบาตอร์ซิตี้ +0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 12:00 1 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 5-0
1-0
เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 3 -1.75
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 12:00 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 5-1
4-1
บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 4 -0.75
Australia Brisbane Capital League 1 Reserves (Australia Brisbane Capital League 1 Reserves)
Pend 12:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี สำรอง
Ipswich City Reserves -
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:15 1 Southport Warriors 6-3
2-2
Musgrave Yellow 3 -1.25
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women)
FT 12:35 Balcatta FC U23 (W) 1-4
0-1
Perth SC U23 (W) +0.75
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:40 Brisbane Olympic FC U23 2-3
0-3
Gold Coast Knights U23 1 -0.75
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 13:00 1 [6]โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 3-1
1-1
Orca Kamogawa FC (w)[8] -0.25
FT 13:00 [9]AS Harima ALBION Womens 3-0
3-0
สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ)[10] -0.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 1 1 [6]วาสป้า โออิตะ 2-0
1-0
เอฟซี คาริยา[17] 1 -1
FT 13:00 1 [10]มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-0
0-0
โยโกกาว่า มูซาชิโน[16] 5 -1
FT 13:00 1 [8]มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-3
0-0
ซูซูกะอันลิมิเต็ด[11] -0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 13:00 [5]มิยาซากิ 0-2
0-1
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ[7] 2 +0
+0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:00 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2-0
1-0
แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 1 2 +0.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 3 Eastern Suburbs U23(AUS) 5-1
2-1
Sunshine Coast Wanderers U23 -0.75
FT 13:05 WDSC Wolves U23 1-1
1-1
Souths United U23 -1.25
-1
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:15 3 Magic United TFA 1-5
0-2
แกรนท์ดิสเทลเอสซี +1
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:15 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-2
0-1
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) -0.75
-0.5
Australia Brisbane Capital League 3 (Australia Brisbane Capital League 3)
FT 13:15 Brighton Bulldogs Fc 6-1
2-0
Teviot Downs SC -2.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 13:25 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1-3
0-2
บริสแบน ซิตี้ 1 +2.25
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:45 1 คาปาลาบา(ญ) 3-0
1-0
Sunshine Coast Wanderers (W) 1 -2.5
Greece U19 (Greece U19)
FT 13:55 Ionikos U19 1-2
1-2
อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1 -
FT 13:55 2 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 0-1
0-1
พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 3 +1.25
FT 13:55 2 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 2-1
1-1
พานาธิไนกอส(ยู19) 2 +0.75
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:00 [9]มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 3-1
2-0
บริสเบน เคไนท์ส[10] 1 4 -0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 14:00 [13]นารา คลับ 3-3
1-3
FC Tiamo Hirakata[3] 1 +0.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 14:00 2 [14]มาบาริ เอฟซี 0-0
0-0
อซูส คราโร นูมาซู[12] 1 3 -0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 [7]เนอร์เล่ย์ เอฟซี 1-2
1-1
อิปสวิช ซิตี้[11] -0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
Pend 14:00 [16]จอนจู ซิติเซน เอฟซี
Gangwon II[7] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
Pend 14:00 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ)
Football West NTC U19 (W) -
FT 14:00 บัลแคทต้า (ญ) 0-2
0-1
Perth SC (W) +0.25
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
Pend 14:00 ACS Kids Tampa Brasov U19
ACS Poli Timisoara U19 +0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:05 อัลบานี่ ครีก (ญ) 2-1
0-1
คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) 1 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:10 1 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 4-0
3-0
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 1 1 -1.5
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 14:30 3 [8]SKV Altenmarkt Womens 1-1
1-0
วอร์เดอร์แลนด์(ญ)[5] +0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:55 [15]โกยาง เอฟซี 1-7
1-3
Geoje Citizen[9] 1 +0.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 14:55 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 1-0
0-0
เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 4 Torrejon CF 1-1
1-1
Fuenlabrada B 5 -0.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 15:00 [4]เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2-2
1-1
ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ)[1] +0.75
+1
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 15:00 2 [6]กิมแฮ ซิตี้ 1-1
1-0
ฮวาซอง เอฟซี[11] 3 -0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 3 [8]อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 0-4
0-2
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี[4] 2 +0.5
+0.25
FT 15:00 4 [5]บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
1-0
โกลด์ โคสต์ ไนท์[2] 3 -0.25
-0.5
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 15:00 1 ทรอมโซ่ บี 2-1
2-0
ไมจอลเนอร์ +0.25
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 15:00 2 เอิร์ซิม 1-2
1-1
เดเรนเอฟซี -0.25
-0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 1 [13]ชุนชอนซิติเซ็น 2-1
0-1
โซล ยูไนเต็ด[11] 1 -0.25
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 15:00 เอฟซี นิตร้า (ญ) 5-1
4-1
FK Nove Zamky (w) -0.5
-0.25
โรมาเนีย ซูเปอร์ลีกา (Romania Liga 1 Women)
15:00 ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ)
ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) +2.75
+3.25
FT 15:00 2 Banat Girls Women 3-3
0-2
อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 3 +0
-0.5
15:00 Universitatea Galati (w)
แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 2 [B-3]คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-2
0-0
ดุคลา ปราก บี[B-15] 3 -2
FT 15:15 2 [B-7]ฮราเดตซ์กราลอเว บี 5-0
4-0
โซโคล ซิวาไนซ์[B-2] 5 -0.25
-0.5
FT 15:15 3 [M-3]ยูนิโก้ 1-3
0-2
บานิค ออสตราว่า 2[M-8] -0.75
FT 15:15 3 [B-16]โบฮีเมียนส์ 1905 บี 0-1
0-0
ยาบโลเนช 2[B-6] 2 +0.25
+0.75
FT 15:15 [B-14]ปาร์ดูบีค บี 3-1
1-0
FK Zbuzany 1953[B-4] 5 +0
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 15:15 พีเอสไอเอส เซมารัง
เปอร์ซิบ บันดุง -
Postp 15:15 เปอเซล่า ลามังกัน
เปอร์ซิค เคดีรี่ -
Postp 15:15 เปอซิปูร่า จายาปูร่า
บาริโต ปูเตรา -
Postp 15:15 เปรซียา จาการ์ตา
เปอร์เซบายา สุราบายา -
Postp 15:15 พีเอสเอส สเลมัน
บาหลี ยูไนเต็ด -
Postp 15:15 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี -
Postp 15:15 อเรม่า มาลัง
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง -
Postp 15:15 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด
มาดูร่า ยูไนเต็ด -
Postp 15:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์
พีเอส ติร่า -
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:15 5 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1-1
1-1
SV Schwechat 2 +0
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 4 1 เมทีโอปราก 4-1
2-0
SK Mondi Steti 2 -1
FT 15:15 4 Velka Bites 2-1
1-0
Zdar nad Sazavou 2 -0.5
FT 15:15 1 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 3-1
2-1
เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 5 -1.75
-1.5
FT 15:15 1 FC Strani 0-1
0-1
Bzenec 3 -0.25
+0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 2 [9]เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-0
1-0
เอสเคยู อัมเสตทเทน[8] 1 2 -0.75
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:30 2 [5]สปาร์ตาปราก 2 4-1
2-0
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก[6] 3 -0.5
-0.25
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 2 [1]เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-1
0-1
ฮูเมนเน่[2] 2 -0.25
-0.5
FT 15:30 [11]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 9-0
6-0
Namestovo[16] 1 -1.5
-2
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 15:30 [GER U19S-15]เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 0-4
0-2
ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)[GER U19N-18] -
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 1 [B-13]สโลวาน ลิเบอเรช 2 1-2
0-2
มลาด้า โบเลสลาฟ 2[B-9] 1 +0
+0.25
FT 15:30 2 [M-11]ซลิน 2 4-0
3-0
เอสซี ซนอย์โม[M-17] 3 -1
FT 15:30 4 1 [A-10]บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0-3
0-1
สลาโว วีเซลัด[A-6] 2 +0
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 15:30 [5]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 6-0
3-0
ดูก้าปรากซ์(ญ)[7] 4 -1
-1.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:30 1 1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 0-1
0-1
SV Gerasdorf Stammer 3 -0.5
FT 15:30 1 ASK Klagenfurt 1-0
0-0
เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 1 3 -0.5
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 Jednota Banova 0-1
0-0
วีทีเจ มาร์ติน 1 1 -0.5
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 15:30 6 1 FC Svratka Brno 0-4
0-2
FC Kurim 1 -0.5
-0.25
+0
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 3 [8]กลันตันยูไนเต็ด 0-1
0-0
FAM-MSN Project Squad[11] 2 -1.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 16:00 1 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 0-4
0-2
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 1 +1.75
FT 16:00 MSV Duisburg (W) 1-0
0-0
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) -0.75
FT 16:00 3 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 2-0
1-0
ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) -1
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 16:00 1 [1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 3-2
0-0
อินชอนยูไนเต็ด[4] 4 -1
-1.25
-1
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 [4]นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-1
0-0
ชิมิสุ เอส-พัลส์[16] -0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 0-1
0-1
บาร์เซโลนา บี (ญ) 1 +0.75
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 16:00 1 SV Elversberg U19 0-2
0-1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 4 +2.75
+2.25
FT 16:00 [GER U19N-11]เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) 1-4
0-3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)[GER U19W-2] 1 +2.25
FT 16:00 2 เอสวี เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 19) 3-2
2-1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 1 +1.75
+1.25
FT 16:00 3 [GER U19N-13]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 2-2
1-1
ชาลเก้ 04 (ยู 19)[GER U19W-10] 1 +1.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 1 [P1-14]โตริโน่(เยาวชน) 0-4
0-2
เอเอส โรม่า(เยาวชน)[P1-4] 3 +1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 16:00 2 [M-10]ฮลูชิน 0-1
0-0
ซิกม่า โอโลมุช บี[M-4] 2 -0.25
-0.5
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
16:00 Bergheim/Hof Womens
First Vienna women (W) -
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:00 3 [4]ชุนนัมดรากอนส์ 2-2
2-0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[1] 1 5 +0.25
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 16:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 11-0
0-0
Pieve di Lota U19 -
FT 16:00 SPA Merignacais U19 0-3
0-0
แก็งก็อง(ยู 19) -
FT 16:00 3 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-1
0-0
อาวรองเช่(U19) 2 -0.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 4 [1]คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
0-0
ลูเซียฟารุล โอราเดีย[18] 4 -0.75
-1
-0.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 16:00 FC Brauerei Egg 4-1
2-0
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี -
ลีกโครเอเชีย ดิวิชั่น 3 (Croatian Third Football League)
FT 16:00 Trnje 1-1
1-0
NK Mladost Petrinja 2 -1.5
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 16:00 1 1 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 2-3
1-1
TSC Backa Topola U19 1 5 +0
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 16:00 ZNK Pomurje (w) 6-0
1-0
ZNK Ljubljana (W) 3 -3.5

-5.25
FT 16:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 2-2
2-0
Dukla Banska Bystrica (W) +0.5
+0.75
+0.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 2 Steaua Bucuresti U19 3-1
1-1
ACS Bucharest U19 2 -1
-1.5
FT 16:00 FC Ripensia Timisoara U19 2-3
2-2
UTA Arad U19 2 -0.5
FT 16:00 1 1 FC Voluntari U19 1-7
1-4
Steaua Bucuresti U19 2 -0.25
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 16:10 [7]แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0-6
0-2
เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)[1] +4.25



+1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:30 3 CD Marchamalo 0-5
0-2
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว +0
FT 16:30 ซีดี อิเยร์กาส 1-1
1-1
ลาส โรซัส 1 +1
FT 16:30 ซีดี ซานตูนซี่ 1-3
0-0
เจดี โซโมร์รอสโตร -
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 1 1 [4]แทมปิเนส โรเวอร์ส 2-2
2-2
Tanjong Pagar Utd[5] 3 -1
-1.25
-0.75
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 16:30 1 [3]Sturm Graz/Stattegg Womens 1-0
1-0
USC Landhaus Womens[10] -0.75
-0.25
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 16:30 FK Zalgiris Vilnius (W) 1-0
1-0
FK Kauno Zalgiris (w) 2 -3.75
-3.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [8]เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
1-0
เอฟซี โซล[12] 1 -0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 2 [10]อวิสปา ฟูกูโอกะ 3-0
0-0
โตกุชิม่า วอร์ทิส[17] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 17:00 1 [15]โชนัน เบลมาเร่ 0-0
0-0
อูราวะ เรด ไดมอนส์[7] +0
+0.25
FT 17:00 1 [14]คาชิว่า เรย์โซล 2-1
1-1
โยโกฮามา เอฟซี[19] 1 1 -0.75
-0.5
FT 17:00 [18]เวกัลตา เซนได 0-1
0-0
สากัน โตสู[6] +0.5
+0.25
+0.5
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:00 1 [4]สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1-2
1-1
ปอร์โต้ บี[14] 3 -0.25
+0
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 17:00 5 [14]เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-2
0-1
โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน[18] 3 -0.75
FT 17:00 3 [11]ทอม ทอมสค์ 1-1
1-0
โรเตอร์ โวลโกกราด[13] 3 +0.5
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 2 [21]โอมิยะ อาร์ดิย่า 4-0
1-0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[17] -0.5
-0.25
FT 17:00 1 [8]มาชิดา เซลเวีย 3-0
2-0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ[6] 1 +0
FT 17:00 [14]เธสปา คูซัทสึ 0-0
0-0
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี[15] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 17:00 1 [18]เอฮิเมะเอฟซี 0-1
0-1
โทชิกิ เอสซี[19] 4 +0.25
+0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 Stal Rzeszow Youth 0-0
0-0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) -
FT 17:00 Zha Buse U19 2-2
2-1
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) -
FT 17:00 Rakow Czestochowa (Youth) 1-0
1-0
วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 17:00 1 Lokomotiv Vitebsk (w) 2-1
1-0
โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) +2
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 3 [5]กยองนัม เอฟซี 3-3
1-1
โซล อี-แลน เอฟซี[9] 1 +0
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Postp 17:00 [NSW-N TPL-4]บรอดมีโดว์ เมจิก
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์[AUS D1-8] -
Postp 17:00 [AUS NSW-6]เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์
เซาท์โคสท์วุลเวอร์[AUS NSW-7] -
Postp 17:00 [AUS NSW-1]แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส[AUS D1-3] -
Postp 17:00 [NSW-N TPL-7]แฮมิลตัน โอลิมปิค
FC Macarthur[AUS D1-6] -
Postp 17:00 [AUS VPL-9]เซ้าท์ เมลเบิร์น
เมลเบิร์น ซิตี้[AUS D1-1] -
Postp 17:00 [AUS CGP-1]คูม่า ไทเกอร์
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส[AUS NSW-8] -
Postp 17:00 [AUS NSW-5]ซิดนีย์ โอลิมปิก
ซิดนีย์ เอฟซี[AUS D1-2] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 [U-6]เอฟเค ทิวเมน 8-1
5-0
Torpedo Miass[U-12] 3 -1.5
FT 17:00 2 [CA-10]Peresvet Podolsk 0-0
0-0
SKA Khabarovsk II[CA-6] 1 -0.25
+0
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 1 ทิมพูซิตี้ 2-1
1-0
Tensung FC 3 -3.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 2 Gornik II Zabrze 2-0
0-0
โปโลเนีย ไบตอม 1 +0.75
+0.5
FT 17:00 2 พิลิแกน โลวิส 1-1
1-1
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2 +0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:00 2 1 Tek United 0-2
0-1
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3 -0.5
FT 17:00 1 Dunboyne AFC 0-0
0-0
Castleknock Celtic 3 -0.25
Pend 17:00 Sacred Heart
เชอร์รี โอรชาร์ด +0
+0.25
FT 17:00 2 พอร์ตมาน็อค 4-0
2-0
เซนต์ แพทริค ไซ -0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 1 [Por U23-4]เลชอยส์ (ยู 23) 1-0
1-0
วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)[Por U23-9] 3 +1
+0.75
Spain Primera Division RFEF (Spain Primera Division RFEF)
FT 17:00 1 1 [B-15]ยูอี คอร์เนลล่า 0-2
0-1
แอตเลติโก บาเรียเรส[B-9] 2 +0
+0.25
FT 17:00 1 [A-13]กาลาฮอร์รา 0-0
0-0
ยูดี โลโกรนเยส[A-9] 2 +0
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:00 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 1-2
1-1
คาโป (ยู 20) 1 +0.5
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 17:00 1 Pero pinheiro 2-0
0-0
ไอดีล 2 -0.25
-0.5
FT 17:00 3 O.Elvas 1-0
1-0
Rabo Peixe 2 +0.5
+1
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 17:00 3 VJS Vantaa (w) 4-0
4-0
HauPa (w) 2 -1.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 17:00 2 อัลไต เอฟเค 7-0
1-0
FC Ruzayevka 3 -1.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 17:00 Sveikata 2-2
0-1
Garliava Kaunas 3 +0.5
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 17:00 4 S. Joao Ver 1-1
0-0
เอฟซี เฟลเกยราส 3 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:05 CD Parquesol CF (w) 2-1
0-1
ซาลามังกา (ญ) -1.25
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 17:15 1 [5]อูเทร็คท์ 3-1
1-1
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[1] 4 +0.25
+0
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:15 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 5-0
3-0
ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) -
เอเรอดีวีซี หญิง (Holland Eredivisie Women's)
FT 17:15 [4]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 1-1
1-1
Feyenoord Rotterdam (W) 1 -0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:30 2 [10]วิสล่า พล็อค 1-1
1-1
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[14] 3 +0.25
+0
+0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [7]โครบริ โกลกูฟว์(N) 4-0
2-0
จีเคเอส คาโตวีตเซ[9] 1 -0.25
+0
+0.25
ดิวิชัน 1 เฟมินีน (French Feminines D1)
FT 17:55 [1]ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 5-0
3-0
เฟลอรี่ 91 (ญ)[9] -3.25
-3.5
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 1 [18]ทรัวส์ 1-2
0-1
โมนาโก[19] 2 +0.75
+0.5
+0.75
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 18:00 [5]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-0
0-0
เซลติก[4] 2 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 18:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม
ชิมชอน เทลลอาวีฟ -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 3 [3]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-4
0-4
เวเลซ[10] 3 -1
-0.75
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 2 [11]ออร์ไกร์ท 2-2
1-0
นอร์บี้ ไอเอฟ[4] 5 +0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 [N-4]ยูเมีย เอฟซี 2-2
2-2
ไอเอฟ ซิลเวีย[N-6] 4 -0.75
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 18:00 [11]เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 2-1
2-0
วัดฟอร์ด (ญ)[6] -1.25
-1
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 18:00 [GER D2-28]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 2-1
1-0
เอสซีซันด์(ญ)[10] -1.75
FT 18:00 Carl Zeiss Jena (W) 0-3
0-1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) +1
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 Herlufsholm GF (w) 2-4
0-2
วาลเด้ (ญ) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 1 [9]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 4-1
1-1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[14] 2 -0.25
-0.75
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:00 1 [8]โคลดิ้ง บี (ญ) 1-0
0-0
นอร์ดเยลลันด์(ญ)[6] 3 -0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 18:00 อัลบอร์ก(ยู 17) 1-5
0-3
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) -
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 4 [2]เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 2-1
1-1
เอฟเค ออร์ชา[9] 3 -1.5
-1.75
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [6]Suure-Jaani United (w) 6-0
3-0
Ajax Tallinna Women[8] 1 -3
สมาคมฟุตบอลออสเตรีย-เฟราเอินลีกา (Austrian Frauen Bundesliga)
FT 18:00 2 [9]First Vienna women (W) 3-1
2-0
Bergheim/Hof Womens[6] 1 -0.25

-1.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 1 [NE-3]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-3
0-2
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส[NE-10] 2 +0
-0.25
FT 18:00 [NE-19]วีเอฟบีเออร์บัค 0-1
0-0
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-18] +0.25
+1
+0.75
FT 18:00 3 [NE-17]เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1-1
0-0
Eilenburg[NE-20] 3 -0.75
-1
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 18:00 3 [3]CSA Steaua Bucuresti 2-0
0-0
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา[10] 1 -0.75
-1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:00 [A-2]เอบี โคเปนฮาเกน 1-1
1-1
ฮิลลิร็อด[A-3] 2 -0.25
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 18:00 [5]โมรอน บีเค (ญ) 1-1
0-0
มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)[8] -0.75
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 18:00 [U-8]เอฟซี โนโวซีบีสค์ 2-0
0-0
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ[U-13] -3.75
กัมพูชาลีก (Kampuchea Super League)
FT 18:00 1 พนมเปญ เอฟซี 1-1
1-1
Tiffy Army FC 5 -1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 18:00 SFC Stern 1900 1-3
1-1
FC Mecklenburg Schwerin -0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 18:00 3 [B-12]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 2-1
1-0
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[B-10] 1 2 -0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 3 1 ครูมลิน ยูไนเต็ด 2-3
1-2
Wayside Celtic 2 -1.25
-1.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 1 1 Selenge Press 4-1
2-0
Khoromkhon Club -2
-2.25
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Luso Africa (w) 1-1
0-1
VUT (w) 1 +0.25
FT 18:00 1 Soweto Fabulous (w) 1-0
0-0
Croesus (w) +2.25
+2
FT 18:00 1 Kathorus United (W) 1-3
1-1
Wits University FC (w) +3.75
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 18:00 1 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1-4
0-1
เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 1 +0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 18:00 โฮลสเตโบร บีเค
ออดเดอร์ ไอจีเอฟ -0.25
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 18:00 KIL/Hemne (w) 3-4
1-1
Ovrevoll Hosle(W) +0.5
+0.25
+0.5
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 3 1 Turan Turkistan Reserves 3-1
1-1
อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) -1.5
FT 18:00 2 Zhetysu Taldykorgan Reserves 1-0
1-0
เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 2 +0
FT 18:00 4 1 FK Taraz Reserves 0-2
0-0
ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 3 +0.25
Sco WC (Sco WC)
FT 18:00 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) 0-4
0-1
สปาร์ตันส์เอดินเบิร์ก(ญ) -
Latvia Womens League (Latvia Womens League)
FT 18:00 เอฟเค ไลปาย่า(ญ) 1-2
0-2
มอร์ยูเนียน(ญ) 1 +3.5
+3.75
Poland League Women (Poland League Women)
FT 18:00 Zabkovia Zabki (w) 0-3
0-1
Polonia Sroda Wlkp (W) +0.75
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 18:05 1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 0-1
0-0
FK Radnicki 1923 U19 4 -1
คัมเปโอนาโต้ เด โปรตุเกส (Portugal Campeonato Nacional)
FT 18:20 2 Grupo Desp Lagoa 0-0
0-0
ซินเทรียนเซ่ 4 +0
+0.25
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 18:30 2 [15]เคเอเอ เกนท์ 6-1
3-0
คลับบรูซ[2] 2 +0.25
+0
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 2 1 [2]ดินาโม เดรสเดน 0-3
0-3
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07[4] 2 +0
FT 18:30 [9]แวร์เดอร์ เบรเมน 3-0
1-0
ฮันซ่า รอสต๊อค[12] 4 -0.75
-0.5
FT 18:30 1 [6]ซังค์ เพาลี 2-0
0-0
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก[1] 2 -0.25
+0
-0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 18:30 3 [9]เฮอฟอล์จ โคเก้ 2-2
2-0
เวนด์ซีเซล[8] 2 +0
+0.25
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 18:30 2 [5]ซูเปอร์โนวา 2-1
1-0
โกรบินา[9] 1 +0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:30 1 1 Jas Qyran 1-0
0-0
โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) -0.5
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:00 [10]ซอนเดอร์ไจสกี 2-2
1-1
วีบรอก[7] 5 +0.25
+0.5
FT 19:00 [6]ซิลเคบอร์ก 2-1
1-0
แรนเดอร์ส[3] 1 +0.25
+0
-0.25
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 19:00 Herforder SV (w) 1-2
0-1
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) -
FT 19:00 2 เนิร์นแบร์ก(ญ) 0-0
0-0
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 2 +0.25
FT 19:00 Elversberg (W) 1-1
1-1
Andernach (w) 1 +2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 Tura Magic (W) 0-3
0-1
Black Rhinos Queens (W) 1 +1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 2 [2]ลิงบี้ 1-2
0-2
เอซี ฮอร์เซ่นส์[5] 4 -0.25
-0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 19:00 3 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์ 2-1
1-0
นอมเม่ เจเค คาลจู[4] 2 -1
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Cancel 19:00 [C-7]Orgryte U21
ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)[C-8] -
Postp 19:00 [S-5]ออสเตอร์(ยู 21)
มัลโม่ (ยู 21)[S-2] -
Cancel 19:00 [C-9]ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)
ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21)[C-4] -
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 19:00 ESV Lok Meiningen (W) 1-6
0-4
Wormatia Worms (W) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 5 1 [18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-1
1-0
ซาบรุคเค่น[6] 2 +0
+0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 19:00 4 [11]บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 2-1
2-1
เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด[7] 1 -0.75
-1.5
-1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [B-3]Navbahor Namangan B 2-1
1-0
ซามิน[B-1] -
FT 19:00 [B-7]บุนยอดกอร์ 2 2-3
0-0
เอฟเค ชิกาทอย[B-9] -
FT 19:00 [B-2]เอฟเค กิฟดูวอน 6-2
2-1
โลโคโมทีฟ บีเอฟเค[B-5] -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
Postp 19:00 สโลวัคโก้ (ญ)
สปาร์ตา ปราก (ญ) +1.75
+2.25
+1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 [140]เอธิโอเปีย 2-1
1-0
ยูกันดา[84] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 19:00 3 IL Express 1-0
1-0
โซล่า 1 +0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [N(n)-10]ซังค์ เพาลี 2 1-3
1-2
FC Teutonia 05[N(n)-4] 1 +0.75
+0.5
FT 19:00 3 [N(n)-11]อัลโตน่า 93 0-2
0-1
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-8] 2 +1
+1.25
FT 19:00 3 [S-11]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 2-3
1-1
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-17] 3 -1
FT 19:00 [S-2]เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1-3
0-3
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)[S-1] -0.25
+0
+0.25
FT 19:00 2 [W-17]วีกเบอร์ก บีค 0-4
0-1
พรูเบน มุนสเตอร์[W-3] 1 +1.25
FT 19:00 2 [W-7]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2-1
0-1
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์[W-4] 4 -1
-1.25
-1
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 19:00 3 [A-8]PeKa 1-1
0-1
แอตแลนติส[A-2] 1 1 +0.75
+0.25
+0.5
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 19:00 1 [U-10]ซเวซดา เปียร์ม 2-0
1-0
โนสต้า โนโวทรอย[U-14] 1 5 -1.5
FT 19:00 3 1 [WA-6]Dinamo Saint Petersburg 2-0
2-0
Kairat Moskva[WA-1] 1 3 +0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [VG-13]IK Tord 0-3
0-1
ออนซาล่า บีเค[VG-2] +0.5
+0.75
FT 19:00 2 [SG-1]บีเค โอลิมปิค 2-0
2-0
ซอลเวสเบิร์ก[SG-7] 3 -1.5
-1.25
-1.75
FT 19:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 7-0
2-0
ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 1 -0.25
FT 19:00 3 [VG-11]BK Astrio 2-0
1-0
Hoganas BK[VG-7] 3 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:00 1. FC Lok Stendal 2-2
0-1
ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ +0.25
FT 19:00 TSV Buchholz 08 1-3
0-0
เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี -
FT 19:00 FC Einheit Wernigerode 3-1
3-0
SV 1899 Merseburg -0.25
FT 19:00 SV Rugenbergen 1-1
0-0
Hamburger SV III -
FT 19:00 1 Eintracht Northeim 1-3
1-0
MTV Wolfenbuttel 1 +1
FT 19:00 DJK Ammerthal 3-1
3-0
TSV Karlburg -1.75
FT 19:00 1 Mahdov FC 1-1
1-0
SC Staaken 1 +0.75
FT 19:00 1 วีเอฟซี พลูเอน 2-0
1-0
เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 1 4 -0.5
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:00 [6]CSKA Pamir Dushanbe 1-0
1-0
Faizkand[8] 2 -0.25
-0.5
FT 19:00 [7]Ravshan Kulob 2-1
0-0
FC Istaravshan[3] +0
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 19:00 Komeetat U20 1-3
0-1
ฮาก้า (เยาวชน) 2 +0.25
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 19:00 2 MSK Zilina (w) 3-0
1-0
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) -1.5
-1.75
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 19:00 โฟรย่า (ญ) 0-0
0-0
โรอาร์ (ญ) 4 +2
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 2 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 2-4
1-3
FK Kaspyi Aktau Reserves 3 +0.25
FT 19:00 3 Kyran Reserves 2-1
0-0
ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 3 -0.75
-1
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 19:00 2 SK Lisen B 1-0
0-0
Mutenice 3 -1.25
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:00 2 Lujan U20 3-4
2-1
Deportivo Merlo U20 2 +1.25
Poland League Women (Poland League Women)
FT 19:00 KKP Stomil Olsztyn Women 0-3
0-0
UKS SMS II Lodz Women +0
-0.5
-1
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 19:10 4 [A-7]เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 2-1
1-1
เชลซี(ยู 23)[A-11] 1 +0.75
+0.25
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 19:15 5 [10]ลูเซิร์น 1-1
0-1
ลัวซานนี สปอร์ท[9] 4 -0.25
-0.75
-0.5
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 19:15 3 [8]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 4-3
1-1
อีเวอร์ดอน[10] 3 -0.75
-0.5
-0.75
FT 19:15 1 [1]เนอชาแตล ซามักซ์ 3-0
1-0
เอฟซี วิล 1900[7] 2 1 -0.5
-1
-0.75
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 19:30 6 1 [13]เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-1
0-0
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น[11] 2 -0.5
-0.75
-0.5
FT 19:30 [4]อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 5-0
3-0
วิเทสส์ อาร์นเฮม[10] 2 -1.25

-2.5
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 19:30 1 [P1-3]อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3-2
2-0
อตาลันต้า (เยาวชน)[P1-5] 4 +0
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:30 [A-6]โซรัซ FK อูลกัช 0-3
0-1
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[A-1] +1
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 19:30 ฟินส์เนส 2-0
0-0
นอร์สแตน +1
+0.25
+0.5
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 19:30 2 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0-3
0-0
นีซ (ยู 19) 2 3 +0.5
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 19:30 [3-1]เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 0-2
0-1
เอฟซี กอสเซา[3-7] -0.25
FT 19:30 FC Munsingen 1-2
0-0
เอฟซี โคโซโวซูริค -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:30 1 SG 2000 Mulheim-Karlich 4-2
3-1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 1 +0.75
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
FT 19:30 2 เดอ ทริฟเฟอร์ส 1-1
1-0
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 1 +0.25
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 Silver Strikers 7-0
5-0
มหาวิทยาลัยมซูซุ -1.5
FT 19:30 3 บลู อีเกิ้ลส์ 0-0
0-0
Kamuzu Barracks 1 -0.25
Mozambique Championship (Mozambique Championship)
FT 19:30 1 Black Bulls 1-1
0-1
ยูดี ซองโก้ 2 -1
FT 19:30 4 Ferroviario Beira 3-0
0-0
Ferroviario de Nampula 1 -1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:45 3 Pirkkalan JK 3-0
1-0
เจนปา 1 -0.5
-1.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 20:00 3 [15]ซาเกลบี้ ลูบิน 1-3
1-2
สลาสค์ วรอคลาวน์[8] -0.25
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 20:00 2 [4]ล็องส์ 2-2
1-2
ลอริยองต์[11] 4 -0.5
-1
FT 20:00 1 [3]แกลร์กมงต์ ฟุต 2-2
1-2
เม็ตซ์[14] 2 -0.5
-0.75
FT 20:00 1 [20]สตารส์บูร์ก 3-1
2-1
แบรสต์[15] 1 -0.25
-0.5
FT 20:00 1 [2]อองเช่ร์ 2-0
0-0
แรนส์[5] 1 2 +0
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 20:00 1 [7]ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3-0
2-0
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[16] 2 -1.5
-1.75
FT 20:00 2 [13]ไอเคซิริอุสเอฟเค 1-0
0-0
เยอร์การ์เด้น[1] 4 +0.75
+0.5
FT 20:00 [10]ฮัคเค่น 3-2
2-1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก[11] 1 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 20:00 3 [5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-0
1-0
วัดฟอร์ด[11] 3 -1.25
-1
FT 20:00 4 [17]เบิร์นลี่ย์ 1-1
0-0
ลีดส์ ยูไนเต็ด[15] 3 +0.5
+0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 2 [15]วาซาลุนด์ ไอเอฟ 3-4
0-3
จีเอไอเอส[14] 4 +0
-0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 20:00 [6]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-1
0-0
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[9] 2 -0.25
+0.5
FT 20:00 1 [1]ฮามคาม 3-2
2-1
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[8] 3 -0.75
-0.5
-0.75
FT 20:00 1 [15]ซทจอร์ดาล บริ้ง 2-1
1-1
ไบรน์[11] 3 -0.25
+0
ไอร์แลนด์ fai คัพ (ไอร์แลนด์ fai คัพ)
FT 20:00 4 1 Killester Donnycarne 0-2
0-0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 2 +0.5
+0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 20:00 4 [11]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 4-0
1-0
พุชช่า นิโปโลมิเช่[16] 5 -0.75
-1
-0.75
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 20:00 3 [13]ซลูตัสค์ 2-1
0-0
สลาเวีย โมซีร์[14] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เอฟเอ วีเม่นส์ ซูเปอร์ ลีก (English FA Women's Premier League)
FT 20:00 1 [8]โคเวนทรี (ญ) 0-1
0-0
ซันเดอร์แลนด์ (ญ)[2] 2 -0.25
-0.75
FT 20:00 1 [3]แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 2-0
0-0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)[10] 1 +1
FT 20:00 [7]คริสตัล พาเลซ (ญ) 4-3
3-1
บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)[4] 1 +0.5
Pend 20:00 [9]เลเวส (ญ)
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)[1] -
FT 20:00 2 [5]ลิเวอร์พูล (ญ) 0-1
0-0
London City Lionesses (w)[12] -1
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 1 [4]ปุเลา ปีนัง 2-1
2-0
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ[8] 1 -1
-1.25
FT 20:00 [6]กัวลา ลัมเปอร์ 1-0
1-0
ตรังกานู[2] +0.25
+0.5
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 2 [4]ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 3-2
0-1
ตรังกานู บี[2] 2 -0.25
-0.5
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 20:00 [6]อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 1-0
1-0
สตาเบ็ค (ญ)[10] -0.75
FT 20:00 [5]โคลบอทน์ (ญ) 2-2
1-0
อโวลเนส (ญ)[7] 2 +0.25
+0.5
+0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 20:00 2 [9]ดิออสกียอร์ วีทีเค 3-0
2-0
เปซซี่ เอ็มเอฟซี[11] -0.5
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 20:00 Bridgwater Town women (W) 3-1
0-0
Crawley Wasps (w) -
FT 20:00 อิปสวิช (ญ) 1-0
0-0
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 1 -0.5
-0.75
FT 20:00 Keynsham Town Womens 1-5
0-0
พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) -2.25
Pend 20:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) -1.75
FT 20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) 9-0
0-0
จิลลิ่งแฮม(ญ) -
FT 20:00 ลอนดอน บีส (ญ) 1-1
0-1
ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) -0.25
FT 20:00 พอร์ทสมัธ (ญ) 1-1
1-1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 2 +0
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 1 Uthongathi FC 1-1
0-1
แบล็ค ลีโอพาร์ด 1 2 +0
+0.25
FT 20:00 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-0
1-0
โจโม คอสมอส +0
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 20:00 [12]เชฟฟิลด์ (ญ) 1-0
0-0
สโต๊ค ซิตี้ (ญ)[8] +0.5
+0.75
FT 20:00 1 [4]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 2-1
0-0
เบิร์นลีย์ (ญ)[13] -1.25
FT 20:00 1 [1]วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 0-0
0-0
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)[3] -0.75
FT 20:00 [10]ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 0-6
0-0
น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)[2] +2.25
FT 20:00 [11]มิดเดิลสโบรห์(ญ) 4-1
0-0
เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)[9] -
FT 20:00 [7]Loughborough Lightning (W) 1-5
1-2
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[5] -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 20:00 [6]เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 2-4
1-1
เอฟซี มาร์ดู[1] 2 +1
+0.75
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 20:00 [8]นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 2-1
2-0
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล[5] 1 4 -0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 20:00 [6]Rekord Bielsko Biala Women 1-2
0-1
WKS Slask Wroclaw (W)[10] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) 1-1
0-0
โซโชซ์(ยู 19) -
FT 20:00 Bourg Peronnas U19 1-0
0-0
ดิฌง(ยู 19) -
FT 20:00 2 โมนาโก(ยู 19) 4-1
1-0
Istres U19 -2.5
FT 20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 2-1
0-0
โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) -0.5
FT 20:00 USSA Vertou ยู19 1-1
0-0
แบรสต์(ยู 19) -
FT 20:00 1 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 1-1
0-0
ตูลูส (ยู 19) -0.25
FT 20:00 3 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 1-4
1-3
โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 1 +0.5
FT 20:00 3 1 ตูร์(ยู 19) 2-3
2-2
เลอ ม็องส์(ยู19) 1 +0.5
FT 20:00 2 นีมส์(ยู 19) 0-2
0-1
แคนเนส เอเอส (ยู 19) 2 -1
-0.75
FT 20:00 St Pryve St Hilaire U19 1-2
0-0
ลีลล์(ยู 19) +1
FT 20:00 2 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) 0-1
0-0
เลอ อาฟร์(ยู 19) 3 +0
FT 20:00 น็องซี่(ยู 19) 0-1
0-0
ทรัวส์(ยู 19) 1 +0.25
FT 20:00 ล็องส์(ยู 19) 0-1
0-0
อาเมียงส์(ยู 19) -
FT 20:00 4 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 1-0
0-0
โอแซร์ (ยู 19) 2 +0.75
FT 20:00 2 เอเวรอซ์(ยู19) 0-3
0-1
ก็อง(ยู 19) 2 +1.5
+1.25
FT 20:00 Torcy U.S(U19) 3-0
0-0
เม็ตซ์(ยู 19) -
FT 20:00 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 4-1
0-0
ตูลง(ยู 19) +0.25
FT 20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 3-4
0-0
ดร็องซี(ยู 19) -1
FT 20:00 3 Montfermeil U19 0-1
0-0
Feignies U19 5 +0.25
FT 20:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 2-0
0-0
Concarneau U19 -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 4 [N(s)-7]เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0-4
0-3
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)[N(s)-5] 1 +0.25
+0
+0.25
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 20:00 La Sarraz-Eclepens 1-2
0-0
Chenois -
FT 20:00 ลังเงนทาล 2-0
2-0
Koniz -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 1 [A-5]ทิซเตด เอฟซี 4-1
4-1