ราคาบอล.cc








ผลบอล 30 สิงหาคม 2564ผลบอล 29 สิงหาคม 2564ผลบอล 28 สิงหาคม 2564ผลบอล 27 สิงหาคม 2564ผลบอล 26 สิงหาคม 2564ผลบอล 25 สิงหาคม 2564ผลบอล 24 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 28 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 06:10 1 [B-2]Club Atletico Guemes(N) 0-2
0-1
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย[B-6] 2 -0.5
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:35 3 [6]มอนทรีออล อิมแพ็ค 3-1
1-0
โตรอนโต้ เอฟซี[14] 1 2 -0.5
-0.25
-0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 2 [(a)-11]โมนาร์คัส โมเรเลีย 2-2
1-1
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์[(a)-10] 2 -0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 [(c)-2]คลับสปอร์ต เอเมเลค 4-0
3-0
โอลเมโด้รีโอบัมบา[(c)-16] 1 -2
-2.25
-2
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Nacional de Ascenso)
FT 07:00 3 ซานฟานซิสโก เอฟซี 1-3
0-2
Herrera FC 3 -0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 1 SV SUBT 4-2
2-1
SV UNDEBA 4 +0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 4 [1]กอริติบ้า พีอาร์ 0-1
0-1
โบตาโฟโก้ อาร์เจ[7] 2 +0
-0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 07:30 4 [C-6]การาโบโบ เอฟซี 1-0
1-0
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[C-7] 5 -0.25
+0
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 07:40 1 [(c)-11]เดปอร์เตส ควินดิโอ 2-1
0-1
อ็องเซ่ กัลดาส[(c)-18] 3 -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 07:40 3 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0-2
0-0
Deportivo Aldao 1 3 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:45 1 [2]ออร์แลนโด ซิตี้ 0-0
0-0
อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ[11] 2 -0.75
-0.5
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 07:50 Borderline United FC (W) 0-5
0-4
Naha FC (w) +3.5
+3
ปรีเมร่า ดิบิซิออน คอสตาริกา หญิง (Costa Rica Primera Division Women)
FT 08:00 CS Herediano (W) 3-4
1-3
Sporting FC (W) -2
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 08:10 5 Politecnico J.I.C. 2-1
1-1
Real Santuario 4 -0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 บาริโต ปูเตรา
พีเอสไอเอส เซมารัง -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:30 1 CD Juan Carlos Quintero 0-2
0-0
CD Real Soto Norte 1 +1.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 09:00 2 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 4-4
1-4
ทารูนา 1 +0.25
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 09:00 Devonport Strikers (w) 1-2
1-1
Launceston United Women -0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 [(a)-15]พูอีบลา 1-0
0-0
กัวเรตาโร่ เอฟซี[(a)-16] 1 3 -0.5
-0.25
FT 09:05 3 [(a)-18]คลับ ตีฮัวนา 2-2
1-2
มอนเทอร์เรย์[(a)-5] 3 +0.5
+0
+0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 1 1 [27]ลาส เวกัส ไลท์ 2-3
1-1
ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2[25] 2 +0.25
+0
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 10:00 1 Frigates Utd (W) 0-4
0-1
Solright FC (w) 1 -0.25
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 10:15 1 Glenorchy Knights Reserves 3-0
1-0
Kingborough Lions Reserves 1 1 -1.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 10:15 3 1 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 4-1
2-0
แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) -0.75
FT 10:15 1 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 3-0
2-0
Eastern United Reserves 1 1 -2.25
FT 10:15 2 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 2-1
1-1
Adelaide Cobras Reserves 2 -1
Postp 10:15 Sturt Lions Reserves
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) -
Postp 10:15 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง)
เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) -
FT 10:25 1 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 2-0
0-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 1 1 +1
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 11:15 เปอร์ซิบ บันดุง
พีเอสเอส สเลมัน -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 11:15 3 [6]โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 4-1
1-1
ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก[8] 1 -2
FT 11:15 3 [1]เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 2-1
1-1
โฮบาร์ต ใต้[3] 1 -0.5
-0.75
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 11:15 2 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 4-2
2-0
Clarence Zebras Reserves 1 +0.5
+0.25
FT 11:15 1 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 2-8
2-1
เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 1 +0
FT 11:15 4 ลอนเซสตันซิตี้ บี 0-4
0-1
อัลเวอร์สโตนเอฟซี 1 +0.5
FT 11:15 1 นิวทาวน์อีเกิลส์ 4-0
3-0
มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1 2 -0.25
FT 11:15 2 นอร์เทิร์น วานเดอริง 3-2
1-1
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) -0.5
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 11:55 Koloale FC (W) 1-0
0-0
Haarosia FC (W) -4
-4.5
FT 11:55 Haura FC (W) 3-0
1-0
Marist FC (W) -1.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 12:00 1 [9]คอนซาโดล ซัปโปโร 0-2
0-2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[1] +1
+0.25
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 12:00 อาวอนดาเล่ เอฟซี
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด -
Postp 12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี
เมลเบิร์น ไนท์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:00 2 [8]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)(N) 1-1
1-1
อดิไลเด้ โอลิมปิค[7] 3 +0
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี
กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน -
Postp 12:00 แลงวาร์ริน
บรันสวิก ซิตี้ -
Postp 12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้
คิงส์ตัน ซิตี้ -
ฟุตบอลทีมชาติออสเตรเลียอายุไม่เกิน 20 ปี (Australia U20)
FT 12:00 4 1 [12]อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 1-1
1-0
ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)[10] 2 +1.25
FT 12:00 [4]ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 3-3
1-2
ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20)[5] 2 -0.25
FT 12:00 4 [11]ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 1-5
0-5
เปเรซ(ยู20)[3] 1 +3.75
+3.5
FT 12:00 2 [9]อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 3-1
1-1
Gwelup Croatia U20[6] 1 +0.25
FT 12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 1-5
0-0
เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) -
FT 12:00 3 [8]อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 0-1
0-0
เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)[2] 2 +0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 12:00 Broadbeach United SC (w) 3-1
0-0
ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) -1.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 12:00 2 Nerang 8-1
4-0
Robina City Blue 3 -3.25
FT 12:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 7-1
5-0
Runaway Bay Green 1 -3.75
Australia Gold Coast Reserves (Australia Gold Coast Reserves)
FT 12:00 1 Ormeau Reserves 0-2
0-1
Mudgeeraba SC Reserves 1 1 +0
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 12:05 1 Ashfield SC Reserves 2-5
0-2
Western Knights Reserves 1 +0
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 12:15 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์
นอร์ท จีลอง วาริเออร์ -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 12:30 5 [1]อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-2
1-0
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี[2] 3 -0.5
FT 12:30 2 [4]สเติร์ทไลอ้อนส์ 2-2
1-1
เมโทรสตาร์ เอสซี[3] 3 +1
+0.75
FT 12:30 1 [5]แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 3-1
1-1
แอดิเลด แพนเทอร์[6] 2 -1.25
FT 12:30 2 1 [12]อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 2-1
1-1
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[11] +0
south australian premier league (south australian premier league)
FT 12:30 3 [9]เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-4
0-2
เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า[3] 1 +0.5
FT 12:30 [2]มอดบูรี่ เจ็ท 2-1
1-0
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี[12] 1 2 -1.75
-1.5
FT 12:30 [1]ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3-0
3-0
Eastern United[8] 2 -2.25
-2
FT 12:30 1 [5]เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2-0
1-0
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี[11] 2 -1
-1.25
FT 12:30 [4]พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-0
0-0
แอดิเลด ฮิลล์[6] -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 12:30 [2]เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1-0
0-0
โฮบาร์ทซีบรา[7] 3 -2.25
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 12:45 Moreton Bay United U23 6-1
4-1
Brisbane Strikers U23 2 -1.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 13:00 [12]ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1-0
1-0
มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ)[2] +0.5
FT 13:00 [6]เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 2-1
0-1
เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ)[3] +0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 [4]โซนี่ เซนได 4-1
2-0
เวียร์เทียน คูวานะ[9] 4 -0.25
Postp 13:00 [14]บิวาโกะ ชิงะ
โอซาก้า เอฟซี[7] -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 13:00 2 Gold Coast United U23 1-0
1-0
Capalaba Bulldogs U23 4 -0.75
-1.25
Australia Queensland Woman Cup (Australia Queensland Woman Cup)
FT 13:00 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1-6
1-1
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 1 +4.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 13:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-3
0-1
มิทเชลตัน ( ญ ) -0.5
south australian premier league (south australian premier league)
FT 13:20 1 [7]เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-4
0-3
อดิไลเด้วิคตอรี่[10] 3 -0.5
+0
-0.25
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 13:30 [15]เปอร์เซบายา สุราบายา
เปอเซล่า ลามังกัน[18] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แทสเมเนีย (Tasmania premier league)
FT 13:30 2 [5]ลอนเซสตัน ซิตี้ 1-4
1-1
คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส[4] 1 +0.25
+0.5
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 13:30 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 2-0
2-0
ลอนเซสตันยูไนเต็ด 2 -1.75
FT 13:30 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 3-5
1-2
บีช ซิตี้ +1.5
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 13:30 1 Hellenic AC 1-0
0-0
Casuarina FC -1
เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก (เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก)
FT 14:00 2 [6]อีซียู โยนดาลูบ 4-2
2-1
เบยวอเตอร์ ซิตี้[7] 1 -0.25
FT 14:00 2 [12]ร็อคคิงแฮมซิตี้ 0-1
0-1
เพิร์ธ เอสซี[1] 1 +1.75
+2.25
+2
FT 14:00 [8]อาร์มาเดล เอสซี 3-0
1-0
ค็อกเบิร์น ซิตี้[9] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 14:00 [5]อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1-0
0-0
Willip[10] 3 -0.5
FT 14:00 1 [11]บัลแคทต้า เอฟซี 3-3
1-2
เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)[4] 1 +0.75
+1
FT 14:00 [3]ซอเรนโต้ เอฟซี 1-0
0-0
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า[2] 3 +0.25
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 14:00 1 [12]เดอะ แกป บีพีแอล 0-3
0-1
เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี[4] +1.5
+1.75
+1.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 14:00 [2]นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 0-3
0-2
ไพน์ฮิลส์[1] -0.25
FT 14:00 3 [8]นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 3-3
1-0
ม็อกกิล เอฟซี[6] 2 +0.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 14:00 4 [6]กวางจูกวางซานเอฟซี 1-0
0-0
Yeoju Sejong[10] 2 -0.5
FT 14:00 1 [16]Jungnang Chorus Mustang FC 2-1
0-0
ยังพย็อง[8] 4 +0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง รัฐควีนส์แลนด์ ออสเตรเลีย (Australia Queensland State Women's Premier League)
FT 14:00 1 Peninsula Power NPL Women 0-9
0-6
บริสเบน โอลิมปิค หญิง +5
+4.5
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:00 2 Nerang B 4-4
2-1
Tally Valley 1 2 +0.5
National Primera Division Western Australia (National Primera Division Western Australia)
FT 14:00 1 ซูเบียโก เอเอฟซี 1-3
1-2
สวาน ยูไนเต็ด 3 -1
FT 14:00 3 แอซฟิลล์ 1-3
1-2
เวสเทิร์น ไนท์ส 3 +2.5
FT 14:00 1 UWA-Nedlands FC 0-1
0-0
จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2 +0.5
FT 14:00 Olympic Kingsway SC 3-1
2-1
แมนดูราท ซิตี้ 1 2 -0.25
+0
-0.25
FT 14:00 2 Quinns FC 1-1
0-0
เฟรแมนเทล ซิตี้ 1 -0.25
FT 14:00 2 Stirling Macedonia 2-2
2-1
ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 1 -1.75
-1.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 14:00 1 Concordia Chiajna U19 2-1
2-1
ACS Sepsi U19 1 -1.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 14:15 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 2-2
1-1
ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 1 2 +0
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
Postp 14:20 [6]วอลเดน เวสทอน
คูม่า ไทเกอร์[1] -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:20 Mitchelton U23 4-1
0-0
SWQ Thunder U23 2 -1.75

-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 14:30 [4]ฮูม ซิตี้
โอคไลจ์ แคนนอนส์[2] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
Postp 14:30 [4]โมนาโร แพนเธอร์ส
เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด[8] -
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:35 Redlands United U23 2-2
2-1
Brisbane Roar U23 +2.25
ออสเตรเลีย บริสเบน พรีเมียร์ลีก สำรอง (Australia Brisbane Premier League Reserves)
FT 14:35 2 The Lakes Reserves 0-1
0-0
ออลบานี ครีก สำรอง 1 +1.75
+1.25
+0.5
FT 14:35 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 1-5
0-3
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 1 +0.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 14:35 2 Ormeau White 1-2
0-2
มูดกีราบา 1 +0.75
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
FT 14:35 Stirling Macedonia Reserves 2-0
1-0
Forrestfield Utd Reserves 2 -1.5
-1
-0.5
ออสเตรเลีย ควีนแลนด์ ยู23 (Australia NPL Queensland U23)
FT 14:40 1 Western Pride FC U23 8-1
3-0
Holland Park Hawks U23 1 1 -1
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 14:42 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 6-0
5-0
North Star (w) -3.75
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 14:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 0-2
0-0
ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 1 +0.5
+0.75
FT 14:45 2 West Adelaide (W) 3-0
2-0
อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 1 -3
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 14:55 Slask Wroclaw U19 9-3
2-2
Lechia Dzierzoniow U19 -1.25
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 14:55 2 คูการิค(ยู 19) 1-1
1-0
IMT Novi Beograd U19 2 -1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:00 [SPA D33-14]ยูดี เลบานเต้ บี 2-0
0-0
ยูเอฟ เบนิกานีม -
FT 15:00 2 1 [SPA D33-11]เอร์กูเลส 1-2
0-1
เอลเดนเซ่[SPA D33-20] 3 -0.75
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 15:00 [3]กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-2
0-1
เชนันซิตี้[1] +0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 15:00 1 [11]เวสต์เทิร์นสปิริท 2-2
1-0
ทูวอง[6] +0.5
+0.75
+0.5
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 15:00 1 [6]พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 0-0
0-0
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)[3] +0.75
FT 15:00 [2]บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 3-2
2-0
วิดีโอตอน(ยู 19)[12] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 1 [6]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 2-1
0-1
เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)[4] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 15:00 2 [7]มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 6-1
2-0
บริสแบน สไตรเกอร์ส[12] 2 -2.25
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 15:00 2 [6]กรุลล่า โมริโอกะ 3-2
1-1
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี[8] 2 -0.5
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 15:00 3 [4]โลแกน เมโทร 2-2
2-0
Ripley Valley FC[5] 2 -0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 15:00 [13]กลอเรีย บูซัว 14-0
9-0
Unirea Constanta[20] -1.75
-2.25

-3.25
FT 15:00 3 [14]เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 1-0
0-0
ดูนาเรีย คาลาราซี[17] 2 -0.25
-0.5
FT 15:00 2 [15]เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1-0
0-0
ยูนิเรีย เดจ[12] 1 3 +0
FT 15:00 3 [8]เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-1
0-1
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย[2] 1 +0.5
+0.75
บริสเบน พรีเมียร์ลีก หญิง (Australia Women Brisbane Premier League)
FT 15:00 Southside Eagles (W) 0-2
0-1
Mount Gravatt Hawks (W) +0.25
FT 15:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 1-2
1-2
Robina City FC Women 1 +1.25
+1.5
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 15:00 5 [4]ชิฮุงชิ ซิตี้ 3-2
1-1
โปชอน เอฟซี[1] 2 +0.25
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 15:00 DMU 1-2
1-1
Tuv Buganuud 1 +0.5
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 15:00 2 FK Humenne U19 2-1
1-1
Kysucke Nove Mesto U19 1 6 -0.25
+0
FT 15:00 2 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 3-1
2-1
เทรนซีน (ยู 19) 1 -0.25
+0
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 15:00 3 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 4-4
1-2
เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 2 +0.25
FT 15:00 1 Bjelovar U19 0-2
0-1
สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1 +1.75
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:00 1 Raca Bratislava 8-1
5-0
FK Slovan Most pri Bratislave 1 2 -1.5
-1.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
FT 15:00 4 Burleigh Heads 1-2
1-0
ปาล์ม บีช 3 +2
Australia Sunshine Coast Premier League (Australia Sunshine Coast Premier League)
FT 15:05 3 3 นามเบอร์ ยานดิน่า ยูไนเต็ด 1-2
1-0
บัดเดริม 1 4 -1.25
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women)
FT 15:05 Curtin University FC U23 (W) 1-1
1-0
Murdoch University Melville FC U23 (W) -0.25
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 4 [15]ทริเน็ค 0-2
0-1
เอสเค ลิเซน[12] 3 +0
-0.25
FT 15:15 2 1 [16]ไวสคอป 4-0
1-0
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[8] 2 +0.25
FT 15:15 4 [13]เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-1
0-0
วิโซซิน่า จิคลาวา[9] 3 -0.25
-0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 1 [M-7]เอฟซี วราทิมอฟ 3-0
1-0
วิโซซิน่า จิคลาวา 2[M-12] 1 -0.5
-1.25
FT 15:15 3 1 [A-9]โลโค ทาวิน 3-1
2-1
พัลเซ่น 2[A-3] 1 -0.5
-1
FT 15:15 2 [A-16]เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-1
1-0
เอฟซี ปิเซ็ค[A-2] 2 +0.75
FT 15:15 1 [A-7]เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 2-2
1-1
เอฟเค คราลุฟ ดวูล[A-11] 2 -0.5
FT 15:15 3 [M-14]ฟรีเดค-มิสตัค 2-2
1-1
เออเฮิสกี้ บรอด[M-5] 1 -0.25
-0.75
FT 15:15 [A-14]บีเนโซว 0-0
0-0
สลาเวีย ปราก 2[A-13] 1 +1
+0.75
+0.25
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 15:15 [7]จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 2-0
0-0
APLG Gdansk (W)[12] -1.75
-2.25
-2
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
FT 15:15 1 นอร์ธ สตาร์ 5-1
2-0
คูเมรา 1 3 -4
FT 15:15 2 มิทเชลตัน เอฟซี 3-4
1-2
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 +0.5
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 1 Tatran Rakovnik 0-5
0-4
Aritma Praha 1 +1
FT 15:15 1 โซเกิลลิบิส 0-3
0-0
เอฟเค โคลิน 1 1 +1.25
FT 15:15 2 1 แคลดโน่ 1-8
1-5
Ceska Lipa 1 -0.25
FT 15:15 4 Sparta Kutna Hora 2-2
1-1
SK Tochovice 4 -0.25
FT 15:15 4 SK Petrin Plzen 0-1
0-1
Sokol Lom 2 +1.25
+1
FT 15:15 4 CLU Beroun 0-2
0-1
Klatovy 1 5 -0.25
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 15:15 1 TJ Tatran Bohunice 2-2
1-1
Bystrc Kninicky 2 -1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
Postp 15:25 [2]แคนเบอร์รา เอฟซี
แคนเบอรา โอลิมปิก[7] -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 15:30 AD Complutense Alcala 1-2
0-1
แอตเลติโก้ ปินโต้ 1 -0.5
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 15:30 3 [GER U19N-2]แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 2-2
1-0
โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)[GER U19N-1] 4 -1.5
-1.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 2 [B-10]เอฟเค พรีเปเร่ 2-2
0-1
เอสเค ซาปี้[B-5] 3 -0.25
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 15:30 [8]ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 1-4
1-2
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)[5] +0.5
+1
+0.75
FT 15:30 [4]สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0-4
0-1
สลาเวีย ปราก (ญ)[2] +1.75
+2.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:30 5 1 Breclav 1-2
0-1
Tj Sokol Lanzhot 3 -0.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 15:45 1 [9]กูชิง เอฟเค 1-1
0-0
เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส[6] 1 -0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 16:00 4 [5]โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0
0-0
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[6] -0.25
-0.5
-0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 1 [3]วิสเซล โกเบ 0-1
0-0
เอฟซี โตเกียว[8] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 บูร์โกส เปอเมซาส 3-1
2-0
ยูดี โลโกรนเยส บี -
FT 16:00 Ourense CF 2-2
0-1
โครูโช่ เอฟซี[SPA D31-16] 1 +0.25
ฮังการี คัพ (ฮังการี คัพ)
FT 16:00 1 Ikarus BSE 3-0
0-0
Putnok Vse 1 -1
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 3 [11]เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2-0
1-0
วี-วาเรน นากาซากิ[7] +0
german junioren bundesliga cup (german junioren bundesliga cup)
FT 16:00 2 [GER U19N-3]เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1-1
0-0
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)[GER U19S-19] 1 4 -0.25
+0
FT 16:00 Oberneuland U19 0-6
0-2
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) -
FT 16:00 1 TSV Schott Mainz U19 0-1
0-0
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) -
FT 16:00 3 [GER U19N-19]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 1-2
1-2
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)[GER U19S-1] +0.25
กัมปีโอนาโต พรีมาเวร่า 1 (Italian Campionato Nazionale Primavera)
FT 16:00 1 [P1-8]ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-1
0-1
เอซี มิลาน(เยาวชน)[P1-10] 2 +0.25
+0
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 16:00 [2]ฮอนด้า เอฟซี 2-0
1-0
รัน เมล อาโอโมริ[5] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 16:00 [5]กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 4-0
3-0
อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)[7] -
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 16:00 [15]FC Mynai U21 0-4
0-3
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[2] -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:00 [9]โลแกน ไลท์นิ่ง 1-1
0-1
แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี[14] 1 -1.75
-2
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 16:00 1 [1]Viimsi MRJK 0-0
0-0
Vandra JK Vaprus[9] 1 -2
-1.75
-2.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 16:00 2 [6]Chungnam Asan 3-2
1-2
ปูซานไอปาร์ค[7] 3 +0
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 16:00 1 [3]เอฟซี กิฟู 0-4
0-0
ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี[2] -0.5
-0.25
FT 16:00 2 [13]คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-2
1-1
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด[9] 1 +0.25
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
FT 16:00 2 [10]Slack Creek 1-2
0-0
นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด[3] 2 +1
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 16:00 [N-14]โฮลสไตน์คีล(ยู 17) 2-1
1-0
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)[N-13] -
FT 16:00 [N-6]ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 2-1
2-0
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)[N-1] -
FT 16:00 [N-16]Hertha Zehlendorf U17 2-3
1-1
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)[N-3] -
FT 16:00 [N-17]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 3-1
1-1
Viktoria Berlin U17[N-2] -
FT 16:00 [N-4]เชมนิตเซอร์(ยู 17) 1-0
1-0
ซังค์ เพาลี (ยู 17)[N-5] -
Postp 16:00 [N-15]Hansa Rostock U17
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)[N-8] -
FT 16:00 [S-20]เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 3-1
1-0
เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17)[S-11] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 16:00 1 [B-12]สตารส์บูร์ก(ยู 19) 1-0
0-0
Clermont U19[B-2] 1 -0.25
FT 16:00 1 [C-10]บอร์กโดซ์(ยู 19) 4-1
2-1
แรนส์(ยู 19)[C-7] -0.25
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 1 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 1-2
1-1
เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 2 +0.5
+0.75
FT 16:00 1 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-2
0-1
FC Petrzalka U19 4 -0.25
FT 16:00 1 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 3-0
3-0
FC Kosice U19 5 -0.75
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 16:00 1 ริเยกา (ยู 19) 1-1
0-0
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 5 +1.75
ออสเตรเลีย โกลด์ โคสค์ พรีเมียร์ลีก (Australia Gold Coast Premier League)
Pend 16:00 บรอดบีชยูไนเต็ด
Kingscliff FC +0.25
+0.5
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 16:00 3 RKS Grodziec 0-4
0-1
Zaglebie Sosnowiec (Youth) 1 +0.75
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 LPS Bihorul Oradea U19 0-4
0-1
Universitaea Cluj U19 1 +2.5
FT 16:00 1 CS U Craiova U19 3-1
3-0
CFR Cluj U19 5 +0.5
Pend 16:00 Gaz Metan Medias U19
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 +0.75
Denmark 2 Division Women (Denmark 2 Division Women)
FT 16:00 Allerod (w) 5-1
1-1
BK Fremad Amager (W) 1 -1.75

+0
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
FT 16:05 4 1 [2]เดอะ เลค 2-2
1-1
อัลบานี ครีก[1] 1 +1.5
+2
FT 16:10 3 1 [7]เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 1-2
0-2
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี[3] 3 +1.75
+1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:10 1 1 [1]เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-3
1-2
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์[6] 2 3 -1.25
-0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:15 ยูดี ซามาโน 0-2
0-0
ซานทูซู เอฟซี -0.25
FT 16:30 โอซาซูน่า บี 0-2
0-1
ซีดี เอโบร 3 +0.25
FT 16:30 ซีดี เอล โคติลโล่ 1-0
0-0
ลันซาโรเต้ -
FT 16:30 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1-0
0-0
Amurrio -
FT 16:30 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-1
0-1
นาซาร่า 2 +0.25
+0
FT 16:30 ซีดี โควาดอนก้า 0-3
0-2
ยูเนี่ยน แลงเกรโอ +0.5
FT 16:30 1 เอสดี ไลเนา 1-0
0-0
เอสดี ดิวส์โต -0.5
-0.75
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 1 [1]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 4-0
0-0
บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี[7] 2 -1.75
-2
FT 16:30 2 [6]เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 2-3
1-1
ยัง ไลอ้อนส์[8] 2 -1.25
-0.75
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:30 1 [2]เกียวโต แซงก้า 3-1
0-1
โตเกียวเวอร์ดี้[9] -0.75
FT 16:30 1 [4]เอฟซี เรียวเคียว 2-1
0-0
บรัวบริทอากีต้า[13] 2 +0
-0.5
เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
FT 16:30 [7]เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-2
0-1
แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ)[11] -1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 16:30 3 2 [10]อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-2
0-2
โครย์ดอน คิงส์[9] 2 +0
+0.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก ควีนส์แลนด์ (National Premier Leagues Queensland)
FT 16:30 2 [13]เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-3
1-2
บริสแบน โรว์ (เยาวชน)[3] 1 +2.25
+2
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 16:30 1 [1]คาเตอเลอร์ โตยามา 2-1
1-1
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี[11] 2 -0.5
-0.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:30 3 [6]ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 2-1
0-1
เมต้าล๊อกโลบูส[7] 1 4 -0.5
-0.75
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 17:00 1 [6]ฮอนก้าเอสพู 0-3
0-2
เฮดไอเอฟเค[7] 1 -0.25
-0.5
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 1 [2]ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2-2
0-2
ซูวอน ซิตี้[3] 1 5 -0.75
-0.5
FT 17:00 [7]แดกู เอฟซี 3-1
2-0
ซองนัม เอฟซี[11] 2 -0.25
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 17:00 1 [2]โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-2
0-2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[5] -0.5
-0.25
-0.5
FT 17:00 [13]กัมบะ โอซาก้า 0-1
0-0
เซเรโซ โอซาก้า[12] -0.25
+0
+0.25
FT 17:00 [11]ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 4-1
1-1
โออิตะ ตรินิต้า[20] 1 -1.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 1 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 3-1
2-1
Real Oviedo (w) +0.25
Pend 17:00 [HOL WD1-6]เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)
SV Saestum Women -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:00 5 [11]คาซ่า เพีย เอซี 4-2
2-1
เอสแอล เบนฟิก้า บี[1] -0.25
+0
-0.5
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 1 [1]จูบิโล อิวาตะ 1-1
0-1
เอสซี ซะงะมิฮะระ[22] 2 -1.25
FT 17:00 [16]รีโนฟา ยามากูชิ 2-1
1-0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ[5] +0.5
+0.75
FT 17:00 2 [20]กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
0-0
ฟาเจียโน โอคายามา[12] 1 +0.5
+0.25
+0.5
FT 17:00 1 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 4-0
1-0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ[3] 1 +0.25
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 17:00 1 [8]นาสบี้ บีเค (ญ) 1-0
0-0
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[4] 2 +1.75
+1.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [5]Warta Poznan Youth 2-2
1-2
สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)[14] -
FT 17:00 [7]โปกอน เซซิน (เยาวชน) 2-0
1-0
เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)[12] -
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 [5]อุลซันซิติเซ่น 1-0
0-0
พย็องแท็กซิติเซ็น[13] 1 -0.75
FT 17:00 2 [8]พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-1
0-1
ม็อกโป ซิตี้[4] 1 +0.25
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 17:00 1 1 [13]ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 3-1
2-0
เมทีโอปราก(ยู 19)[10] 1 1 +0
-0.25
-0.5
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:00 [2]เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 9-3
4-2
ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)[13] -
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 17:00 2 [10]ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 5-2
3-1
NergihasaU19[11] -0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
Postp 17:00 [3]Rukh Vynnyky U21
ลวีฟ(ยู 21)[11] -
FT 17:00 [16]เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1-2
1-1
Veres Rivne U21[14] -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 4 1 [10]เจเคเวลโค่ทาร์ทู 1-1
0-0
ทาร์ตู เจเค มัก 2[9] 1 4 +0.5
+0.25
+0.5
FT 17:00 2 [4]ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1-2
1-2
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[6] 1 3 -0.5
-0.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 17:00 1 [12]Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 0-4
0-1
FK Aksu[4] 1 +2
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 [5]Tallinna JK Legion B 3-1
2-0
นอมเม่ เจเค คาลจู 2[8] 2 -1.5
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 2 [4]คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 2-0
1-0
เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)[11] -2.5

-4.25
FT 17:00 [2]ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 2-1
2-0
เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)[9] 1 -2.5

-3.5
FT 17:00 [3]เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 6-0
3-0
Tarnovia Tarnow Women[8] 1 -2.25

-3.5
-3.25
FT 17:00 2 [1]จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 1-2
1-2
เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)[5] 1 -1.5
-1.25
-1.5
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 3 [10]บูโชน เอฟซี 1995 4-2
2-1
แทจอน ซิติเซน[3] 2 +0.25
+0.5
เจลีก ดิวิชัน 3 (J-League Division 3)
FT 17:00 1 [15]ไกนาเร โตโตริ 1-2
0-1
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ[4] 1 +0.5
+0
+0.25
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
Postp 17:00 [S-3]FSV Frankfurt U17
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17)[S-14] -
FT 17:00 [N-19]ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) 2-2
0-1
FC Erzgebirge Aue U17[N-10] -
Pend 17:00 [S-2]อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)
เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17)[S-15] -
FT 17:00 [N-18]คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) 0-3
0-1
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)[N-7] -
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 17:00 2 [C-6]เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1-2
0-1
เจเอส เฮอร์คิวลีส[C-3] +0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 3 [WA-9]ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 4-0
1-0
เอฟเค ชิต้า[WA-11] 1 1 -1.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 17:00 [NL-3]Stöde IF 5-0
4-0
Storfors AIK[NL-8] 3 -1
-1.25
FT 17:00 2 [VG-15]วาสต้า ฟลอรุนด้า 3-1
1-0
ดลสทอร์ป ไอเอฟ[VG-14] -0.25
FT 17:00 1 [NL-11]ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 1-1
1-1
Bergnasets AIK[NL-12] 4 -0.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
Pend 17:00 Gelephu
โกโมะเอฟซี +1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 17:00 2 1 โรลล่อน โปเจ็ท 0-3
0-0
HauPa +1
+1.25
+0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 4 1 Korona Rzeszow 0-3
0-2
LKS Lagow 2 +0
-0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
Postp 17:00 [Por U23-8]ริโอ อาฟ(ยู 23)
บราก้า(ยู 23)[Por U23-3] -
FT 17:00 3 [Por U23-11]สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 5-2
2-2
เบเลเนนเซส(ยู 23)[Por U23-6] 2 -0.25
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 17:00 4 [5]Jinju Citizen 3-0
1-0
ชุงจูซิติเซ็น[3] 1 4 +0
FT 17:00 2 [12]FC Namdong 0-1
0-0
Dangjin Citizen[2] +0.5
Northern Ireland Reserve League (Northern Ireland Reserve League)
FT 17:00 5 1 โคเลอไรน์(สำรอง) 1-2
1-1
Larne Reserves 1 3 -0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
Pend 17:00 สคอฟโชเว็ด
จีวีไอ -0.75
FT 17:00 2 บี 1908 1-3
1-1
ฮอลเบค 1 +0.5
+0.25
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 17:00 ONS (W) 6-0
3-0
Turun Weikot (w) 1 -4.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 17:00 Curtin University FC Women 0-9
0-3
Murdoch University Melville FC (W) +4.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:00 3 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 3-2
3-0
ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 1 5 -1.5
-2.25
FT 17:00 1 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 2-2
1-1
อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 4 -1.75
-2
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 17:00 3 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 4-3
2-1
สปอร์ติง บราก้า 2 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:10 1 CyDL Jupiter Leones 5-1
1-1
SD Navarro CF 2 -0.5
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 17:30 2 [17]แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-2
0-0
คราโคเวีย คราคอฟ[16] 3 +0
-0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 บราก้า(ญ) 4-1
0-0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) -1.5
-1.75
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 17:30 2 [9]โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0-1
0-0
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)[1] 3 -1
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 17:30 [4]โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 2-2
0-0
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)[2] -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 17:30 [S-18]คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 2-0
1-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)[S-7] 1 -
FT 17:30 [S-4]เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 3-2
1-2
เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)[S-1] -
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 17:30 2 AaB 2 1-3
0-1
ริงโคบิง 3 -0.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 1 [6]อาร์ก้า กดิเนีย 3-0
2-0
ออดราออปอเล[4] 1 -0.75
-1
Australia Darwin Premier League (Australia Darwin Premier League)
FT 17:40 1 Darwin Hearts 0-8
0-4
University Azzurri FC +3.75
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 18:00 1 [13]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 3-0
1-0
เอฟซี มาริอูพอล[16] 5 +0
-0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 3 [3]แลนด์สโครน่า 0-1
0-1
เฮลซิงบอร์ก[2] 4 +0
+0.25
FT 18:00 4 [8]เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 2-1
1-1
ไอเค บราเก้[12] 1 -0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 1 [S-9]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-1
0-1
สค็อปดี้ เอไอเค[S-5] 2 -0.25
+0
FT 18:00 2 [N-1]บรอมมาปอจคาร์น่า 3-0
2-0
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ[N-3] 1 5 -1.25
FT 18:00 1 [N-11]Haninge 0-3
0-1
Hammarby TFF[N-16] 1 -0.25
-0.5
บุนเดสลีกาหญิง (German Frauen Bundesliga)
FT 18:00 2 [2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 3-0
1-0
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)[4] 2 -2.25
-2.5
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 18:00 1 [8]เยอร์การ์เด้น (ญ) 1-0
1-0
Vaxjo (W)[12] 2 -0.25
-0.5
-0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 18:00 [6]คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 3-1
0-0
อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)[13] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 1-3
1-2
บรอนด์บี้ (ยู 19) -
FT 18:00 [3]นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 2-0
1-0
ฮอร์เซนส์(ยู19)[6] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
Postp 18:00 [3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)[7] -
FT 18:00 [1]มิดทิลแลนด์(ยู 17) 1-0
0-0
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)[12] -
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 18:00 [7]อีกิบาสตัซ 3-1
1-1
Lashyn Karatau[6] 1 +0.25
+0
FT 18:00 2 [9]อคาเดมี่ ออนทูสติก 7-0
3-0
FK Igilik[8] 1 1 -0.25
-0.5
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [4]วาปรุส แปร์นู(ญ) 3-0
3-0
FC Lootos Polva Womens[5] -
ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกหญิงเบลารุส (ฺBelarus womens premier league)
FT 18:00 [10]FC Gomel (w) 0-9
0-4
เนเมน กร็อดโน่ (ญ)[3] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 เอฟโยร่า 1-2
0-2
ฟริกก์ +1.5
FT 18:00 4 เรดดี้ 3-3
1-1
สตอร์ท ไอแอล 3 +0
FT 18:00 2 วีดาล 5-0
1-0
ดอน 3 -0.75
-1
FT 18:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 2-0
2-0
ออปเซล ฟุตบอล 1 -0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 [S-12]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) 0-4
0-3
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)[S-8] -
FT 18:00 1 [S-17]เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 2-3
2-1
เอาก์สบวร์ก (ยู 17)[S-19] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 [NE-8]คาร์ล ไซส์ เยน่า 5-0
5-0
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[NE-15] 2 -1.5
-1.75
Postp 18:00 [NE-13]เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์[NE-6] -0.25
+0
+0.25
FT 18:00 2 [N(n)-6]Phonix Lubeck 2-3
0-2
โฮลสไตน์ คีล 2[N(n)-7] -0.25
-0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 [A-8]ทรอมส์ดาเลน 2-0
1-0
เซนจา[A-13] 1 -1.75
-2.25
FT 18:00 [B-7]วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0-1
0-1
สคีด ออสโล[B-3] +0.25
+0.5
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 1 [VG-6]ทอลสแลนด้าไอเค 4-0
0-0
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-12] 1 -0.75
-1
FT 18:00 3 [SG-9]เอฟบีเค บอลข่าน 2-1
0-1
คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ[SG-13] 3 -0.25
+0
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 18:00 วิพาส ซาโล 0-6
0-6
Aland 1 +4
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 4-1
3-1
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1 -0.75
FT 18:00 3 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2-0
0-0
ZKS Kluczevia 3 -1.75
-1.5
-1.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 18:00 บูดิสซ่า บัวซอน 6-1
2-1
SV 09 Arnstadt -0.75
-1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:00 Drumcondra FC 3-1
2-1
ลูเคิน ยูไนเต็ด 1 1 +0.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 5-0
0-0
BCH Lions -1.5
-1.75
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 1 Tuks FC (w) 9-1
2-0
Rosina Sedibane Sports School (W) 2 -3.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:00 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 2-1
1-1
เฮชเจเอส (ยู 20) 1 +0
+0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 18:00 Frederikssund IK 2-3
0-0
อัลเรโรด เอฟเค -0.5
FT 18:00 1 โอเคเอส 4-1
2-0
เอฟซี ซีสเวส 2 +0
FT 18:00 บีเค อวาลต้า 2-4
1-2
Rishoj 3 +2.25
+1.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 8 SD Family 4-3
2-1
Jenis FK 1 +1
Poland Regional League (Poland Regional League)
Pend 18:00 Strzelcy Krakow
Krakus Swoszowice -
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 18:15 [3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 2-2
0-2
AGF Kvindefodbold APS (W)[5] -1.75
-2
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 3 [8]ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0
0-0
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[7] 2 +0.25
+0
FT 18:30 1 [10]ดาร์มสตัดท์ 4-0
2-0
ฮันโนเวอร์ 96[15] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 18:30 [18]โฮลสไตน์ คีล 3-0
2-0
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา[16] 5 -0.25
-0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 18:30 1 [9]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 5-0
3-0
อาร์เซน่อล[19] 1 2 -1.5
-1.75
-1.25
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 18:30 2 [6]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-2
0-1
บริสตอล ซิตี้[15] 2 -0.5
FT 18:30 4 [14]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-1
1-0
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์[24] 1 +0
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 18:30 2 [14]อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 2-3
1-1
เวเจิล (ยู 19)[10] 2 +0.25
+0.75
ฮังการี อายุไม่เกิน 19 ปี (Hungary U19 A League)
FT 18:30 2 [8]วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 6-0
3-0
เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)[4] 2 -1.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:30 2 วินด์ยาร์ต 3-2
1-2
Djerv 1919 -0.75
-0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:30 [S-5]เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 5-0
2-0
Reutlingen(U17)[S-21] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:30 2 [VG-10]อูลเลเรดส์ 2-0
0-0
Husqvarna[VG-5] 1 +0.25
FT 18:30 1 [NS-10]คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 1-2
0-2
Jarfalla[NS-2] 3 +0.25
+0.5
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 18:30 2 วีเอสเค อาร์ฮุส 4-2
2-0
วอนลอส 4 -0.25
FT 18:30 1 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 3-2
0-1
ดาลุ่ม 2 -0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 18:45 1 [A-9]เอฟเค 2000 1-1
1-0
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ[A-7] 3 +0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 18:50 4 เซนต์ แพทริค ไซ 2-4
2-1
Wayside Celtic 4 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 2 1 TSV Brunnthal 0-2
0-2
Eintracht Karlsfeld Youth 4 +0.5
FT 19:00 [SCO WPL-4]ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-2
0-2
เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-5] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 1 [7]เจมส์เมอบังค์ 0-6
0-2
เฮลซิงกอร์[2] 1 +0.75
+1
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
FT 19:00 [8]Noah 0-3
0-0
เมตต้า/ลู ริกา[7] +0.25
+0.5
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 19:00 [1]โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 2-0
0-0
ซันดบี้บีเค(ญ)[5] -
FT 19:00 [3]Boldklubben AF 1893 (w) 0-1
0-0
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)[7] -
womens norwegian tippeligaen (womens norwegian tippeligaen)
FT 19:00 [9]คลีบ (ญ) 1-1
0-1
ลิน (ญ)[8] +0.75
+0.5
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 2 [4]ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-1
0-0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค[10] 2 +0
FT 19:00 2 [1]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2-4
0-2
มักเดเบิร์ก[3] 2 -0.25
+0
FT 19:00 1 [7]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-3
0-2
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[11] 1 -0.25
+0
-0.5
FT 19:00 1 [16]ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-1
1-0
ซวิคเกา[17] 3 -0.5
-0.25
FT 19:00 2 [2]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-0
0-0
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม[8] 3 +0
FT 19:00 4 [19]วิคตอเรีย โคโลญจน์ 3-1
1-1
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[15] 2 -0.5
-0.25
-0.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 19:00 3 [11]เอฟเค ทราไก 2 4-1
0-0
Suduva Marijampole II[14] 1 -0.75
-0.5
-0.75
FT 19:00 1 [4]Kazlu Ruda FK Silas 0-0
0-0
FK Neptunas Klaipeda[9] 4 -1
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 19:00 [11]เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 5-0
2-0
ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)[13] -
ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชัน 1 (Hungary Women's Division 1 League)
FT 19:00 [7]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 6-0
2-0
Puskas Akademia (W)[8] 1 -3.5
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 19:00 [2]เอฟเค ออดา ริกา 3-1
0-1
เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส[6] -
FT 19:00 4 [8]เรเซคเน / บีเจเอสเอส 4-1
2-0
ตูกุมส์-2000[1] 2 +1.75
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 4 [10]ไบโคนูร์ 0-0
0-0
คีแรนไชม์เคนท์[1] +2
FT 19:00 1 [11]FK Bolat Temirtau 0-2
0-0
อ็อคเซเปส[2] 1 +1.75
FT 19:00 1 1 [5]ไครัต อคาเดมี่ 1-2
0-1
มาคฮ์ทาเรล[3] +0.75
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 19:00 2 [4]เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1-2
1-2
เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง[14] 1 -1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 [B-4]FC Neftgazmontaj 1-0
1-0
FC Zhomboy[B-10] -
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 19:00 [1]อันเดอร์เลชท์ (ญ) 7-0
4-0
Charleroi (W)[10] -3.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 19:00 ฟาน่า 3-1
1-1
ลิน ออสโล +0
FT 19:00 2 บรอดด์ 2-1
1-1
เเฮนน่า 2 -0.5
FT 19:00 Akra 1-1
0-0
แมนดาล +0.25
FT 19:00 3 1 คราเครอย์ ไอเอล 0-4
0-1
Eik ตอนซ์เบิร์ก 1 +1.25
FT 19:00 1 Bjarg 3-1
2-0
ออส เทิร์น 4 +0.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 [S-10]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 8-2
3-1
เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)[S-13] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 1 [B-17]กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1-1
0-0
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)[B-14] 3 +0.5
FT 19:00 5 [S-6]คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-2
1-0
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-7] 4 -0.75
-0.25
FT 19:00 1 [S-16]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
0-0
เฮสเซ่น คาสเซล[S-10] 2 -1
FT 19:00 [S-19]เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 4-1
2-0
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-5] -2
-1.75
FT 19:00 2 [W-13]สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2-0
1-0
ชาลเก้ 04 (เยาวชน)[W-11] +0
+0.25
FT 19:00 2 [S-14]ทีเอสวี ชไตน์บัค 3-2
3-1
TSV Schott Mainz[S-9] 3 -1.75
FT 19:00 [W-6]โคโลญจน์ 2 8-2
4-1
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05[W-20] 1 -1.5
FT 19:00 4 [W-16]อเลมานเนีย อาเค่น 1-3
0-1
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น[W-5] 2 +0
+0.25
FT 19:00 [B-2]เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2-1
1-0
เอฟซี เมมมินเก้น[B-12] -2
-2.25
-2
FT 19:00 3 [W-15]ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1
0-0
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)[W-2] 3 +0.25
+0
FT 19:00 [S-12]วีเอฟอาร์ อาเล่น 2-3
1-0
บาลินเกอร์[S-8] +0
-0.25
FT 19:00 1 [W-1]เอสเฟา สแตรเลน 1-4
1-1
Wuppertaler[W-10] 1 +0.5
FT 19:00 [B-3]ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 6-0
4-0
เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์[B-8] -1.25
-1
-1.25
FT 19:00 2 1 [B-15]เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-3
0-1
เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น[B-9] 3 +0.25
+0
FT 19:00 3 [S-18]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 3-3
3-1
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-3] 2 -0.75
-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 19:00 [A-8]เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-1
1-1
สคีฟซ์ ไอเค[A-11] 4 -0.5
-0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 [A-14]โฟลโร 2-1
1-1
อัสเคอร์[A-3] +1.25
+1.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 19:00 2 [12]ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 1-1
1-1
อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)[7] 1 +0.25
FT 19:00 [3]ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 2-7
1-4
ยูเมีย ไอเค (ญ)[1] -
FT 19:00 [6]ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 1-1
1-0
ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)[11] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 [NG-1]บีเคฟอร์เวิร์ด 4-1
3-0
Yxhults IK[NG-7] -1
-1.25
FT 19:00 [NS-9]คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 1-8
0-6
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล[NS-1] +1.75
+1.25
FT 19:00 [VG-3]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 0-1
0-1
วินเบิร์ก ไอเอฟ[VG-11] 2 -1
-1.25
FT 19:00 [VG-1]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 3-1
2-0
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ[VG-4] 2 -1.25
FT 19:00 [SS-4]ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 0-1
0-0
Mjolby AI FF[SS-12] -
FT 19:00 [SS-5]ซีเรียนสก้าเอฟซี 3-1
1-1
วาร์มโบลเอฟซี[SS-13] -
FT 19:00 [NS-3]คาร์ลเบิร์ก บีเค 3-0
0-0
เอ็นสเคเด้ไอเค[NS-6] -2
FT 19:00 [NG-2]ไอเค ออเดวอร์ด 0-2
0-1
อันเจเรด บีเค[NG-5] -1.5
Postp 19:00 [NL-9]ทาฟเดีย ไอเค
สเคลเลฟที เอฟเอฟ[NL-10] +0
+0.25
Pend 19:00 [NS-4]สควิลเจโบ เอสเค
FC Arlanda[NS-15] -2
-2.5
-2.25
FT 19:00 2 [NS-13]Sandvikens AIK FK 0-0
0-0
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค[NS-5] 2 +0.5
FT 19:00 [SG-5]ไอเอฟเค เบอร์ก้า 2-2
1-0
อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค[SG-10] 1 -0.75
-1
-0.75
FT 19:00 [SG-7]คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 2-1
2-1
เอฟซี โรเซ็นการ์ด