ราคาบอล.cc








ผลบอล 28 สิงหาคม 2564ผลบอล 27 สิงหาคม 2564ผลบอล 26 สิงหาคม 2564ผลบอล 25 สิงหาคม 2564ผลบอล 24 สิงหาคม 2564ผลบอล 23 สิงหาคม 2564ผลบอล 22 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 26 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:00 2 [24]ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-3
1-1
โบคา จูเนียร์ส[21] 1 +0.5
+0.75
+0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 07:00 2 [19]ทัลซ่า รัฟเนค 2-1
0-0
เมมฟิส 901[24] 2 -0.25
-0.75
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 07:00 2 [(a)-4]ซานโตส เด กัวปิเลส 2-1
1-0
เฮเรดิอาโน[(a)-7] 2 +0.25
+0
+0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 07:00 [(a)-6]เรอัล ซีดี เอสปานา 5-3
3-2
โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม[(a)-3] +0
+0.25
+0
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 07:00 3 [(a)-2]แอนติกา จีเอฟซี 1-0
1-0
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[(a)-1] 2 +0
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 07:00 3 [COL D1(c)-9]ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-0
0-0
อากีลาส โดราดาส[COL D1(c)-13] 2 -0.75
-1
-0.75
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 1 Guayaquil SC 0-2
0-0
กัวเลซีโอเอสซี +0
-0.5
-0.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 07:00 1 [4]Forge FC 4-0
1-0
Atletico Ottawa[8] 3 -0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 2 [(a)-13]ไพโอนีรอส เด แคนคูน 3-1
2-0
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส[(a)-11] 1 3 -0.25
+0
-0.25
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:10 4 [10]Kansas City NWSL (W) 2-1
2-0
Racing Louisville (W)[9] 1 3 +0
-0.25
ฟุตบอลบราซิล คัพ (Copa do Brasil)
FT 07:30 2 [BRA D1-12]เซาเปาโล 2-2
0-0
ฟอร์ตาเลซ่า[BRA D1-2] -0.5
FT 07:30 3 1 [BRA D1-17]เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-4
0-0
ฟลาเมงโก[BRA D1-5] 1 3 +0.5
+0.75
+0.5
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 07:55 1 [COL D1(c)-20]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 3-1
2-0
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[COL D1(c)-6] 2 -0.5
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:55 4 [(c)-7]เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-3
0-2
เรอัลมาดริซเอฟซี[(c)-4] 1 1 -0.75
-0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 08:00 [(a)-8]อลาจูเรนเซ่ 1-0
1-0
เอดี กรีเชีย[(a)-3] 1 -1.25
-1
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 3 1 [(a)-2]ซีดี อากีลา 2-1
1-0
ซีดี ชาลาเตนังโก[(a)-5] 1 4 -0.75
-0.5
นิการากัว คัพ (Nicaragua Cup)
FT 08:00 5 1 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 2-2
1-0
ยูเวนตุส มานากัว 1 -1.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:05 1 [(a)-4]ซีดี วิด้า 2-0
0-0
CD Victoria[(a)-10] 1 -1.25
-1
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:05 3 [COL D1(c)-10]เดปอร์ติโว กาลี 2-2
1-1
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[COL D1(c)-12] 5 -0.5
-0.25
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:10 3 [(a)-7]เรอัลโซเซียดัดโทเคา 3-3
2-0
ซีดี โมตากัว[(a)-2] 2 +0.25
+0.5
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:15 3 [(a)-8]อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 1-0
1-0
ซีดี ฟาส[(a)-1] 4 -0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 08:15 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ -
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:30 [(a)-5]ซีดี โอลิมเปีย 2-1
0-1
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ[(a)-8] -2.25
-3
Peru B League (Peru B League)
FT 08:30 3 FC Carlos Stein(N) 1-2
1-0
Sport Chavelines Juniors 4 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 08:40 2 เมเจอร์ลีก ออลสตาร์ 1-1
0-1
Mexico All Stars 1 -0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:05 1 [29]Oakland Roots(N) 3-1
1-0
ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี[3] 2 +1.5
+1
+1.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 2 [(a)-10]Monterrey B 1-0
1-0
เซเลยา เอฟซี[(a)-5] 1 +0
+0.25
+0
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:40 1 [1]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 2-1
2-0
สกาย บลู เอฟซี (ญ)[5] 1 -0.75
-1
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 12:00 2 Selenge Press 0-2
0-1
เอิร์ซิม 1 -0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 [11]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 1-1
0-1
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)[5] -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 15:00 2 เดเรนเอฟซี 1-2
1-1
คานการิด 1 -1.5
-1.25
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:10 [TUR D3LB-16]เคอร์คลาเรลีสปอร์ 3-2
0-1
อัล คาดเซีย[KUW D1-2] -
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 16:15 1 George Telegraph FC 1-1
0-1
Kidderpore SC 2 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:00 Vihiga Bullets 6-0
3-0
Gusii FC 1 -0.75
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 Druk Lhayul FC 3-1
2-0
โกโมะเอฟซี -2.25
-3
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [11]อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 0-8
0-3
อาบาฮานี[3] +1.5
+2
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 1 1 [Por U23-12]ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 2-1
2-1
Farense U23[B-7] 3 -1.25
Norway Youth Cup (Norway Youth Cup)
FT 17:30 2 ทรอมโซ่ (ยู 19) 4-0
1-0
โบโด กลิมท์ (ยู 19) 2 -1.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 18:00 4 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3-3
0-2
เอฟซี อูลานบาตอร์ +0.25
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 5 Migori Youth 0-0
0-0
Muranga Seal -0.25
FT 19:00 1 คิซูมู่ออลสตาร์ 0-2
0-2
เคนยา โพลิส เอฟซี 1 -0.25
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 [16]สปุตนิก 0-3
0-0
สมอร์กอน เอฟซี[15] -
คาซัคสถาน พรีเมียร์ ลีก (Kazakhstan Premier League)
FT 19:00 5 1 [5]ออร์ดาบาซี่ย์ 0-5
0-2
เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค[6] 1 -0.75
-0.25
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 19:00 2 [14]อันดิแจน แทชเค้นท์ 1-4
1-1
บุนยอดกอร์[6] +0.5
+1
Beach Soccer World Cup (Beach Soccer World Cup)
FT 19:00 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-3
0-0
บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) +2.5
+2.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 [140]เอธิโอเปีย 0-0
0-0
เซียร์ราลีโอน[114] -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 1 Rukh Brest Reserves 1-2
0-1
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2 -0.25
+0
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 1 แรด ไลอ้อน เอฟซี 0-1
0-0
Big Bullets FC 1 +0.75
+0.5
+0.75
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 20:00 1 [3]ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 2-0
1-0
เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)[7] 1 -1.5
-1.75
FT 20:00 4 [2]Zenit St Petersburg (W) 3-1
1-0
คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ)[9] 1 -1.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) 3-0
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 20:00 2 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 2-1
1-0
เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 2 -1.5
FT 20:00 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-1
0-0
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 -1
-0.25
Zambia League Women (Zambia League Women)
FT 20:00 Busa (W) 5-1
4-0
Mufulira Wanderers (W) 2 -0.75
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 20:20 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 8-0
3-0
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) -0.75

-1.75
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 20:30 2 [11]เอฟซี อูฟา 1-2
0-2
ครีลย่า โซเวียตอฟ[13] 1 -0.25
+0
Beach Soccer World Cup (Beach Soccer World Cup)
FT 20:30 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 10-1
0-0
อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) -1.5
-1.25
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 21:00 2 [RUS D2S-3]เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0
1-0
ตอร์ปิโด มอสโก[RUS D1-1] 5 +0.75
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 21:00 1 [7]ดินาโม ออโต 3-3
1-1
ซิมบรู ชิซินู[6] 1 +0.25
+0.5
อุซเบกิซสถาน โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Uzbek League)
FT 21:00 3 [1]ปัคตากอร์ 1-0
1-0
โอทีเอ็มเค อัลมาลิค[2] 1 -1.25
-1.5
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 21:00 [1]โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 8-0
3-0
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)[5] 2 -2.5
-2.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [16]เดปอร์ติโว คาเปียต้า 2-2
0-1
อติรา เอฟซี[5] -1

+0
FT 21:00 [9]คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-0
1-0
3 เดอ เฟบเบรโร่[10] -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 [13]Guarani de Trinidad 0-0
0-0
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ[14] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 2 [43]อุสเบกิสทาน(ญ) 1-1
1-0
อิหร่าน (ญ)[72] 1 -2.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 21:00 1 [KAZ PR-3]เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3-1
3-1
โฟล่า เอสซ์[LUX D1-11] 2 -1.25
-2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:30 [QAT D1-7]อัล อราบี 3-3
3-1
อัมม์ ซาลาล[QAT D1-10] -0.5
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 21:30 7 1 Plo Grey Sur Spartak 1-1
0-0
คอนคอร์เดีย เชียจน่า 5 +1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 AEK Athens B 0-1
0-0
Rodos FC +0.25
FT 22:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 5-1
1-0
US Sestese -
22:00 SpVgg Bayern Hof U19
CD Escuela Rey Pele -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 22:00 3 1 [ARM D1-9]อลาชเคิร์ต(N) 0-0
0-0
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส[SCO PR-5] 2 +1.5
+1
+1.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:00 2 [8]ทแซร์สโค เซโล 0-0
0-0
โบเตฟ พล็อฟดิฟ[2] 1 +0
-0.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
FT 22:00 1 [6]เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 0-1
0-0
ซแวซด้า 2005 (ญ)[4] 1 +0
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:00 [58]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 1-0
0-0
มาซิโดเนีย (ญ)[131] -2.5
-3
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 22:00 San Martin Burzaco Reserves
CS Dock Sud Reserves -0.5
Slovenia Cup Women (Slovenia Cup Women)
FT 22:00 1 ZNK Cerklje (w) 0-3
0-1
แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) +2.25
+2.5
FT 22:00 3 ZNK Pomurje (w) 3-5
1-4
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) 1 -1

-2
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 22:15 3 1 [12]อัล ด๊าฟร่า 0-1
0-1
อัล ชาร์จาห์[7] 1 +1.25
+1.75
+1.5
FT 22:15 2 [13]อัล นาเซอร์ ดูไบ 5-0
3-0
อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)[14] 1 -1.75
-2
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 22:15 1 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) 0-5
0-2
อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 1 +0.75
FT 22:15 4 อัจมาน(สำรอง) 0-1
0-1
อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 1 +1
FT 22:15 1 เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) 1-1
0-1
อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 1 +1
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 22:30 3 [8]สปาร์ตัก มอสโก 1-2
0-0
เอฟเค โซชิ[5] 4 -0.5
-0.75
-0.5
Bahraini King’s Cup (Bahraini King’s Cup)
FT 22:30 4 [BHR D-5]ซิทรา 2-2
1-1
อัล อิติฮัด (บาห์เรน)[BHR D-8] 2 -0.5
-0.25
FT 22:30 2 [BHR D-6]อัล ชับบับ 1-1
0-0
บาห์เลน เอสซี[BHR D-7] -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 22:30 พีเอวีอี
AC Barca +1.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 3 Santos FC(N) 2-0
1-0
ปิราต้า เอฟซี 1 +0
-0.25
+0
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 22:35 1 [10]Al Khaldiya 2-0
0-0
อัล บูไดย่า[7] 2 -0.25
FT 22:35 1 [5]มานาม่า คลับ 1-0
1-0
อิสท์ ริฟฟา[1] 2 +0
+0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 22:45 2 [15]อัล ฟาร์ท 2-0
1-0
อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)[14] 2 4 +0.25
+0.5
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:45 1 ริ ปา 1-3
1-1
คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 2 +2
+2.5
Postp 22:45 พอนนี่สตาร์เกท
อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ -0.25
Latvia 3. Liga (Latvia 3. Liga)
FT 22:55 SK Babite 1-0
0-0
เอฟซี รีกา ยูไนเต็ด 1 -3
-3.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 [CYP D1-7]เออีพี ปาฟอส 3-1
3-0
คาร์มิโอทิสซ่า -
Cancel 22:59 อโปเอล นิโคเซีย
PAEEK Keryneias -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 22:59 2 [FIN D1-1]เอชเจเค เฮลซิงกิ 2-5
1-2
เฟเนร์บาห์เช่[TUR D1-4] 1 +0.5
+0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 2 [8]อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2-1
2-0
ไบรน์[11] -0.25
+0
-0.25
Beach Soccer World Cup (Beach Soccer World Cup)
FT 22:59 ตาฮิติ(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-3
0-2
ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด) +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 [123]ซูดาน 3-0
1-0
ไนเจอร์[112] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 2 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 1-4
0-2
TPS Turku II +1
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:59 3 [NOR D1-2]โบโด กลิมท์ 1-0
0-0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส[LIT D1-2] 3 -1.5
-2
-1.75
FT 22:59 2 [SVK D1-1]เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-3
0-1
เบามิต ยาโบลเนค[CZE D1-11] 3 +0.25
+0
FT 22:59 3 เอฟซี ลินคอล์น 1-1
1-1
ริก้า เอฟซี 3 +0.25
+0
+0.25
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 22:59 Victoria Ostrzeszow U19 0-7
0-2
Gornik Konin U19 -0.25
+0
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:05 [7]แอ๊บฮา 1-1
0-1
อัล อิตติฟาค[2] 2 +0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:15 PPJ Akatemia 4-0
3-0
แอลพีเอส เฮลซิงกิ -1.75
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:15 3 Herstedoster 2-3
2-1
B 1903 2 2 -0.75
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 23:30 5 [UKR D1-7]ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-3
1-2
ราปิด เวียนนา[AUT D1-3] 3 +0
-0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:30 KJP 2-0
1-0
KyPa 1 +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 3 ฮาเบนเฮาเซอร์ 2-1
1-0
ออมันด์-เวเกแซค 3 +0
+0.5
FT 23:30 2 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 0-1
0-1
TuS Schwachhausen 3 +0.25
+0
FT 23:30 6 OSC Bremerhaven 0-0
0-0
ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 3 -1.25
-1.5
-1.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 23:30 1 ปากีสถาน นาวี่ 0-2
0-1
WAPDA FC 2 +1.25
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 23:45 2 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 2-1
1-0
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 2 +0.5
+0.75
FT 23:45 2 [8]ฮาโปเอล รามัต กาน 1-1
1-0
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[ISR D3N-5] 1 -0.5
FT 23:45 2 [4]เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-3
1-1
ฮาโปเอล ริซอน[7] 1 -0.25
FT 23:45 2 [5]ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1-1
1-0
อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี[ISR D3S-4] -0.25
FT 23:45 3 [13]ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 2-1
1-1
ฮาโปเอล รานาน่า[11] 4 +0

ผลฟุตบอลวัน 27 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 00:00 Girona B(N)
ซีเอฟ บาดาโลน่า +0.5
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 00:00 2 [SWE D1 SNN-4]ยูเมีย เอฟซี 0-1
0-1
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์[SWE D2-6] 1 +0.5
+0.25
+0.75
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 1 1 [13]จีดี ชาเวซ 3-0
1-0
อคาเดมีโค วิสุ[11] 3 -0.75
-0.5
-1
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
00:00 [6]ฮาโปเอล อิกซาล
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[ISR D1-14] -
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 1 [7]วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-4
0-2
เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)[1] +1.5
+1.75
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup)
FT 00:00 1 HIK (W) 3-8
1-3
Fredensborg (W) 1 +3.5
+3.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 00:00 1 [7]โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-1
0-0
โปลิเทคนิก้า อายซี่[13] 2 -0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 1 พีพี 70 1-1
1-1
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 1 +1
FT 00:00 1 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-5
0-2
ตัวโกลัน เตราส 2 +0.5
FT 00:00 2 NJS II 0-4
0-2
FC Kapina 1 +0.75
FT 00:00 1 ทีเคที 4-1
2-0
Pirkkalan JK 2 +0
+0.25
+0
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:00 2 [ITA D1-2]เอเอส โรม่า 3-0
1-0
แทร็บซอนสปอร์[TUR D1-2] 3 -1.25
-1.5
FT 00:00 7 1 [BUL D1-7]ซีเอสเคเอ โซเฟีย(N) 2-0
1-0
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น[CZE D1-1] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 00:00 3 [ISR D1-1]มัคคาบี้ ไฮฟา 4-0
2-0
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู[AZE D1-4] 3 -1.25
-1.75
-1.5
FT 00:00 4 [HOL D1-10]วิเทสส์ อาร์นเฮม 2-1
1-0
อันเดอร์เลชท์[BEL D1-9] 3 +0
+0.25
+0
FT 00:00 2 [SWE D1-5]ฮัมมาร์บี้ 2-0
0-0
บาเซิ่ล[SUI Sl-2] 3 +0.5
+0
FT 00:00 1 [SWE D1-4]เอล์ฟส์บอร์ก 3-1
1-0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[HOL D1-1] 3 +0.75
+0.5
+0.75
FT 00:00 1 [DEN SASL-2]เอฟซี โคเปนเฮเกน 5-0
2-0
ชีวาสสปอร์[TUR D1-18] 3 -1
-1.25
FT 00:00 6 [CYP D1-4]อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 3-1
1-1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า[ISR D1-5] 2 9 +0
-0.25
+0
FT 00:00 [NOR D1-3]โรเซนบอร์ก 1-3
0-2
แรนส์[FRA D1-5] 2 +0.5
+0.25
+0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 5 Politecnico J.I.C. 2-1
2-0
Real Santuario 4 -1
FT 00:10 3 1 Gemelos FC 1-0
1-0
La Quinta Sport FC 3 +0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 00:15 1 [13]โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-2
1-1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[23] 1 +0
-0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 3 MPS 2-1
2-0
ตูยูซูล่า 1 -1.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:25 2 1 FC Berg 3-2
2-1
ยูเอฟซี อัลเทนมาร์คท์ 1 3 -0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 00:30 2 [10]เทเลค กรอซนี่ย์ 2-1
1-1
อาร์เซน่อล ตูล่า[14] 3 -0.75
-0.5
-0.75
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 00:30 2 [1]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-1
0-0
บานนี่ ยาส[8] 2 -0.75
Beach Soccer World Cup (Beach Soccer World Cup)
FT 00:30 2 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 4-2
0-0
สเปน (ฟุตบอลชายหาด) -1.5
-1.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 00:30 1 Templeogue United FC 0-0
0-0
St John Bosco -0.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
Pend 00:30 FC Hochst
SG Bad Soden -1.25

+0
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:30 3 [ISR D1-2]มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2-0
2-0
เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า[KAZ PR-11] 3 -1.25
-1.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 00:45 1 [2]เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-0
0-0
ซีเอสเคเอ มอสโก[6] 2 -1
-0.75
-1.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:50 4 [5]อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 3-1
0-0
อัล ทาวอน[13] 1 2 -1.25
-0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 Torrent C.F 2-1
2-0
Atzeneta UE +0
+0.25
Pend 01:00 Real Aranjuez CF
Villaviciosa Odon -
Pend 01:00 Bragantino (W)
ซานโตส ลากูน่า(ญ) +1.75
+1.5
+1.75
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 01:00 4 [TUR D1-3]กาลาตาซาราย(N) 2-1
0-1
แรนเดอร์ส[DEN SASL-3] 5 -0.75
-1
-0.75
บาห์เรน พรีเมียร์ ลีก (Bahraini Premier League)
FT 01:00 1 [6]อัล ฮัดด์ 0-0
0-0
Hara[9] 3 -0.75
-1
-0.75
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 01:00 3 [9]ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-2
0-0
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่[5] 3 +0.25
+0
+0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:00 2 คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) 1-1
0-1
สคีด ออสโล (ยู 19) 3 -0.25
+0
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 1 [8]เคฟลาวิค(ญ) 1-1
1-0
เบรย์ดาบลิค (ญ)[2] 2 +2
+1.75
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 01:00 1 [8]เรยเนียร ซานเกอร์ได 4-1
0-0
เควี เวสตูร์แบร์[2] 1 -0.25
+0
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 01:00 1 [4]ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 4-1
0-1
อัคราเนส(ญ)[7] 1 -1
-0.5
FT 01:00 1 [5]ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 3-2
2-1
Augnablik Womens[10] 3 -0.75
-1
-0.75
FT 01:00 1 [2]อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 0-3
0-1
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)[3] 1 2 +0
FT 01:00 2 [9]HK Kopavogur (W) 1-2
0-0
Grotta Womens[8] 2 -0.25
+0
FT 01:00 [6]กรินดาวิค (ญ) 4-4
2-1
Haffner John (W)[1] +1.75
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 2-2
0-1
อะติบายา (เยาวชน) -1
-0.75
FT 01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 2-0
1-0
เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) +0
-0.25
FT 01:00 ซานโตส(เยาวชน) 0-0
0-0
อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) -1
-1.25
FT 01:00 2 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 0-2
0-1
โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 2 -0.75
-1
FT 01:00 1 เทาบาเต้(เยาวชน) 0-1
0-1
Sao Jose AP (Youth) 4 -1
-1.5
FT 01:00 1 Monte Azul SP (Youth) 1-1
0-1
ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 2 +1
FT 01:00 2 เซาเปาโล(ยู 20) 6-0
4-0
เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 1 -2.5
FT 01:00 3 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1-0
1-0
ซานโต อังเดร(เยาวชน) 1 -0.5
FT 01:00 3 Forca Jovem Aquidaba U20 0-3
0-2
กอริติบ้า พีอาร์ (ยู 20) -0.25
FT 01:00 3 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 5-0
2-0
อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 1 -2.25
-2.5
FT 01:00 4 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 1-1
0-1
ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 3 +0.25
+0
FT 01:00 2 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 1-1
0-0
Ibrachina Youth 2 -0.25
FT 01:00 6 1 Riachao SE U20 1-0
1-0
Independente SE U20 1 3 -0.5
-1
FT 01:00 2 Vocem SP Youth 0-2
0-1
มาริเลีย(เยาวชน) 1 +0
FT 01:00 3 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) 4-1
1-1
จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 1 1 -1.5
-2.25
FT 01:00 4 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 1-0
1-0
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) -0.75
-0.5
-0.75
FT 01:00 5 Independente FC Limeira Youth 2-1
1-0
GD Saocarlense Youth 1 3 +0.25
FT 01:00 ออสโต้(เยาวชน) 2-0
2-0
เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 3 -2
FT 01:00 3 AA Flamengo Guarulhos U20 3-2
1-2
อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) 1 -1
-1.25
-1
FT 01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 5-1
1-1
อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 2 -2.25
FT 01:00 2 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 0-0
0-0
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 2 -1
-0.75
FT 01:00 1 Corinthians Paulista SP U20 6-0
2-0
บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 4 -1
-1.5
FT 01:00 1 CA Taquaritinga SP U20 0-3
0-1
เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1 +0.25
FT 01:00 1 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 2-0
1-0
อิทัวโน่ (เยาวชน) 2 +0.75
FT 01:00 3 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 2-2
0-2
วีโล คลับ (เยาวชน) 1 -1.25
FT 01:00 1 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 0-4
0-1
ปอนเต เปรตา(เยาวชน) +1.25
+1.5
FT 01:00 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 2-0
0-0
อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) -1
FT 01:00 4 1 Itapirense Youth 0-0
0-0
Amparo U20 2 2 -0.5
-0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 3 CA Claypole Reserves 1-2
1-0
เบรัสเตกี(สำรอง) 4 +0.5
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 2 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 0-0
0-0
คอรินเทียนส์ (ยู 23) 2 +0.75
+1
+0.5
FT 01:00 2 ซิเอร่า (ยู 23) 2-0
1-0
เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 1 +0
+0.25
+0
FT 01:00 5 อีซี บาเฮีย(ยู 23) 0-2
0-2
Fortaleza U23 4 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 3 อาไว เอฟซี(ยู 23) 3-1
2-1
Bragantino PA U23 1 4 +0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:00 2 2 [SCO PR-8]เซนต์ จอห์นสโตน 0-2
0-0
แอลเอเอสเค ลินซ์[AUT D1-6] 1 +0.25
+0.5
+0.25
FT 01:00 3 [CRO D1-5]ริเยก้า 0-2
0-1
พีเอโอเค ซาโลนิก้า[GRE D1-4] 3 +0.25
+0.5
FT 01:00 2 [BEL D1-15]เคเอเอ เกนท์ 3-0
1-0
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-12] 1 -1.25
-1.5
-1.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
01:00 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19)
Fram/Ulfarnir U19 -
FT 01:00 2 HK YmirU19 2-2
1-2
Fram/Ulfarnir U19 2 -1.75
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 2 กวารานี อาร์เอส 1-2
1-1
GE Bage 2 -0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 1-3
0-2
ยูเนียน ฮัวอเรล -0.5
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
FT 01:00 Rukh Vynnyky U19 1-0
0-0
เอลเช่(ยู 19) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:05 5 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 0-1
0-0
CA Atlas Reserves 3 +0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 01:05 4 FC Kalbach 1-4
0-1
1. FC-TSG Konigstein 1 +0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:10 เบยร่า มาร์ 1-0
0-0
Fiaes SC 1 -0.75
-1
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 01:15 4 [HOL D1-15]อาแซด อัลค์มาร์ 2-1
2-1
เซลติก[SCO PR-4] 2 +0
-0.5
-0.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 01:15 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 2-0
1-0
แบรัม (ยู 19) 1 2 -1
-0.75
FT 01:15 1 รัวฟอสส์(ยู 19) 1-1
0-1
Moss U19 2 -0.25
Pend 01:15 Skjetten U19
ออฟซอล (ยู 19) +0
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:15 [GER D1-12]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(N) 0-0
0-0
คูพีเอส[FIN D1-2] 2 -2.25
-1.75
-2
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
Pend 01:25 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19)
โลเรนสโคก (ยู 19) +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 เจเรซ 0-2
0-1
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี +1
+1.25
FT 01:30 2 Casetas 0-4
0-2
เอสดี อีเจีย[SPA D32-17] 1 +1.25
+2
FT 01:30 ยูดี มาราเซน่า 0-0
0-0
ซีดี ฮัวโตร เวก้า +0
01:30 Jerez Industrial CF
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี -
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 01:30 2 1 [ROM D1-1]ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-2
1-1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า[SER D1-3] 4 +0.25
+0
+0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 5 Morrinhos U20 1-3
1-1
วิลา โนวา(เยาวชน) 3 +1.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 01:45 1 1 [SVK D1-2]สโลวาน บราติสลาวา 2-2
1-1
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส[GRE D1-1] 2 +0.5
+0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 01:45 [8]Keynsham Town Womens 0-2
0-0
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)[12] -
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 01:45 [9]สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 2-3
0-0
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)[7] -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:45 4 [SCO PR-2]อเบอร์ดีน 1-3
0-2
คาราบัค[AZE D1-2] 2 -0.25
FT 01:45 2 [ENG PR-5]ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 3-0
2-0
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า[POR D1-12] 4 -1.25

-2.5
-2.25
FT 01:45 1 [IRE PR-1]แชมร็อค โรเวอร์ส 0-1
0-0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์[EST D1-3] 3 -0.5
-0.75
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 [AUT D1-2]สตวร์มกราซ 2-0
1-0
เอ็นเค มูรา 05[SLO D1-7] 1 3 -1.5
-1.75
-1.5
FT 02:00 3 [POL PR-10]ลีเกีย วอร์ซอว์ 2-1
0-1
สลาเวีย ปราก[CZE D1-3] 1 3 +0.25
FT 02:00 5 [BEL D1-14]รอแยล อันท์เวิร์พ 2-0
1-0
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี[CYP D1-1] 4 -1
-0.75
-1
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 02:00 2 [COL D1(c)-17]อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0
1-0
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[COL D1(c)-3] 2 -0.5
-0.75
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 3 1 Swords Celtic FC 1-0
0-0
ลิฟฟีย์ เพลียส์ 2 -0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 02:00 3 [SER D1-1]ปาร์ติซาน เบลเกรด 2-0
2-0
ซานตาคลารา[POR D1-16] 5 -0.75
-0.5
-0.75
หมู่เกาะฟาร์โร ซุปเปอร์ คัพ วีเมน (Faroe Islands Women Premier League)
FT 02:00 1 B36 Torshavn (W) 1-2
1-1
Vikingur Gota (W) +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:05 1 ซีดี คาเบเซนเซ 0-2
0-0
ซีดี เตรรา +0
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 02:05 [2]น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 3-1
2-0
เชฟฟิลด์ (ญ)[11] -3.75
-3.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:15 1 [8]ทาลา เอล เจช(N) 0-0
0-0
เอล มาสรี่[5] 2 +0
-0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:30 4 [8]อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-2
0-1
ทัลเลเรส กอร์โดบา[5] 2 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 03:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 1-0
1-0
Pinda SC (W) -3.5
-3.75
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 03:00 2 [20]คอนฟิแองก้า 1-2
0-1
โกยาส[3] 2 +0.25
+0.5
+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 4 [E-5]มิเนรอสเดอกัวยาน่า 2-0
1-0
ลาล่าเอฟซี[E-7] 5 -0.5
-0.75
-0.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
Postp 03:00 Slotur U19
ไวกิงเกอร์(ยู 19) -
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
FT 03:00 ยูดี อัลซีรา(ยู 19) 1-0
0-0
อุรุกวัย (ยู 17) -
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 03:00 3 1 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-0
0-0
Once Deportivo de Ahuachapán Reserves 1 5 +0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:25 4 เคเอฟ การ์ดาเบีย 4-2
1-1
HotturHuginn 2 +0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 03:30 3 [17]ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1-2
1-1
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า[11] 1 +0.25
+0
-0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
03:30 HYH Export Sebaco FC
ดิเรียนเกน -
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 3 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 2-1
1-0
ฮวน อูริช 3 +0.5
+0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 3 (Iceland 3 Deild)
FT 03:30 เคเอฟ การ์ดาเบีย 4-2
1-1
Hottur Huginn -0.25
+0
+0.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 04:00 5 Cristobal Colon JAS 4-0
2-0
Deportivo Pinoza 1 -1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 04:00 2 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 2-0
1-0
ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 4 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:45 3 [4]เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 2-0
1-0
ซาน ลอเรนโซ่[18] 3 -0.5
-0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:15 3 [C-3]ยาราคูยานอส(N) 0-2
0-2
อารากัว เอฟซี[C-6] 3 -0.25
+0
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 06:00 [14]โอ.ฮิกกิ้นส์ 1-0
0-0
เอฟเวอร์ตัน ซีดี[7] 4 +0.25
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 06:00 [10]ซาน มาร์คอส 2-1
2-0
Lautaro de Buin[14] 1 +0
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 06:00 4 [COL D1(c)-7]อเมริกา เด กาลี 0-0
0-0
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา[COL D1(c)-5] 1 -0.75
-1
Peru B League (Peru B League)
FT 06:00 แอทเลติโก้ กรัว(N) 4-0
1-0
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1 -1
-1.5
-2.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน