ราคาบอล.cc








ผลบอล 26 สิงหาคม 2564ผลบอล 25 สิงหาคม 2564ผลบอล 24 สิงหาคม 2564ผลบอล 23 สิงหาคม 2564ผลบอล 22 สิงหาคม 2564ผลบอล 21 สิงหาคม 2564ผลบอล 20 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 24 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:05 2 [31]Loudoun United 0-2
0-2
เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์[4] 2 +1
+0.5
+0.75
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 4 [(c)-1]กัวรานี อาซุนซิยง 2-2
1-1
ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง[(c)-8] 2 +0.25
Brazil Mineiluo group B League (Brazil Mineiluo group B League)
FT 06:30 5 เดโมคราต้า 2-0
1-0
กัวร์รานี่ เอ็มจี 3 -1
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 3 [(c)-6]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-2
0-1
แอลดียู กีโต้[(c)-10] 7 -0.5
-1
-0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 07:00 1 คลับ ลีออน (ญ) 1-6
0-4
ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1 +0
+0.25
FT 07:00 1 คลับ อเมริกา (ญ) 4-0
0-0
เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 -2
FT 07:00 มอนเทอร์เรย์(ญ) 2-0
2-0
เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 2 -1.75
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 3 [A-17]นูเอว่า ชิคาโก้ 0-3
0-3
อัลมิแรนเต้ บราวน์[A-1] 2 +0.25
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 07:30 5 Penarol De Rafaela 3-1
2-0
ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 3 +0.25
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 3 [(c)-4]แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-1
0-1
แอตเลติโก้ ฮิวล่า[(c)-19] -0.5
-0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:00 [17]อัสติน โบลด์ 1-1
0-1
นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด[20] 2 +0
-0.25
+0
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 08:00 2 Mazatlan FC (W) 3-3
3-0
ปาชูกา(ญ) 1 2 +1
FT 09:00 ตีฮัวนา (ญ) 0-1
0-1
ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) +0.75
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ)
10:00 ซาฮับ เอสซี
ชบับ อลอร์ดอน -
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
Postp 13:15 [8]เหอหนาน ฮุยซาง (ญ)
Beijing ZaoTai Womans[7] -
Postp 13:15 [3]Guangdong Meizhou Huijun (w)
อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)[1] -
เอฟเอฟเอ คัพ (Australia FFA Cup)
Postp 14:29 [AUS VPL-1]อาวอนดาเล่ เอฟซี
เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์[TSA TPL-1] -
14:29 [WAUS D1-2]ฟลอเรียท อาร์เธนน่า
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[AUS D1-5] -
ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก (ไชน่า(w) ซุปเปอร์ลีก)
Postp 15:00 [5]ชานตง(ญ)
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)[4] -
Postp 15:30 [9]เจ้อเจียง(ญ)
เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)[2] -
Postp 15:30 [10]เสฉวน(ญ)
เจียงซูซูหนิง(ญ)[6] -
เซาเทิร์น แชมเปียนชิป (Tasmania Premier Championship)
FT 16:00 1 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 4-2
2-1
ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 2 -0.5
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
16:15 Bhawanipore
อีสต์ เบงกอล +0.5

-1
south australian premier league (south australian premier league)
FT 16:30 2 [8]แอดิเลด ฮิลล์ 3-2
1-1
ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์[1] 1 +1
+1.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 2 [12]กวางจู เอฟซี 2-0
1-0
ซองนัม เอฟซี[10] 1 4 +0
+0.25
+0
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [10]มูกติยอดด้าเอสเคซี 0-2
0-2
โมฮัมเมดัน เอสซี[5] +0.75
+1
+0.75
FT 17:00 [13]อารามบัคเคเอส 1-0
1-0
บราเทอร์ส ยูนิออน[12] -0.25
FT 17:00 [6]ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 2-0
1-0
บังกลาเทศ โปลิสคลับ[8] -1
-1.25
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 17:30 1 วาเลเรนก้า (ยู 19) 2-2
1-2
เฮาเกสซุนด์(ยู 19) 1 +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
POST 18:00 [9]แกงวัน เอฟซี
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[8] +0
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 18:00 2 [ISL-2]โมฮัน บากอน(อินเดีย)(N) 1-1
0-1
พสุนธรา คิงส์[BGD D1-1] 1 5 -0.5
-0.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 18:00 1 2 [8]FK Igilik 0-2
0-0
ไครัต อคาเดมี่[6] 1 -0.75
-0.5
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 18:00 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 1-1
1-1
อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) +0.75
+0.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 2 Jenis FK 1-0
0-0
Sdushor-8 1 2 -0.25
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
Pend 18:00 แอดิเลดไวเปอร์ส
Gawler Eagles -0.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 19:00 [2]อรารัต เยเรวาน(N) 3-2
2-0
Noravank[7] 3 -1.75
-1.5
-1.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 2 [5]โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 2-0
1-0
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23)[2] -1

-2
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:00 [2]เอฟเค คูจานด์ 2-0
2-0
FC Khatlon[5] -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:00 โอมาน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-2
1-0
เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) 1 1 +2
+1.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:15 [A-8]ชูตัน กูซาร์ 1-4
0-0
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[A-2] +1.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 19:15 [2]ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ(N) 1-0
1-0
ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส[9] -1.75
-1.5
-1.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:20 2 ลูจัน (สำรอง) 0-1
0-0
General Lamadrid Reserves 5 -0.25
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:30 [A-5]เอรัล นิวคัส 1-1
0-1
Olympic FK Tashkent[A-4] +0.5
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:30 [16]บาร์นสลีย์ (ยู 23) 0-7
0-2
ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23)[9] -0.75
-1
-0.5
FT 20:00 [11]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) 4-0
2-0
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[4] +0
-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 4 ลานุส(สำรอง) 4-1
2-0
กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 4 +0
-0.25
FT 20:00 3 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0-0
0-0
ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 4 -0.25
+0
FT 20:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 3-0
1-0
เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) -0.5
-0.25
FT 20:00 3 โคลอน (สำรอง) 1-0
1-0
ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1 +0
FT 20:00 2 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1-1
1-0
แบนฟิลด์(สำรอง) 2 +0
FT 20:00 2 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 4-0
4-0
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 4 -0.5
FT 20:00 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-1
1-1
นีเวลล์ส (สำรอง) 1 -0.25
FT 20:00 4 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2-2
0-0
บานฟิลด์(สำรอง) 5 +0.25
+0
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 20:00 1 [8]Faizkand 0-0
0-0
Ravshan Kulob[6] 1 -0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
Postp 20:30 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี
Swords Celtic FC -1
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:30 เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด)(N) 7-8
6-4
สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) +1.5
+2
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
Postp 20:45 [8]พิวนิค บี
อลาชเคิร์ท บี[7] -
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
FT 21:00 Kang gaddes 0-6
0-2
Olimp Comrat -
FT 21:00 Cimislia 0-1
0-1
Sporting Trestieni -
FT 21:00 Codru Calarasi II 2-3
1-1
FCM Ungheni -
FT 21:00 Cruse 1-0
1-0
อิสกร้า สตาลี่ -
FT 21:00 FC Olimpia MOL 2-1
1-0
โกลเดนี -
FT 21:00 FC Cricova Spumante 1-2
1-1
ดาเซีย-บุยอูคานี -
FT 21:00 Slobozia Mare 2-3
0-2
เอฟซี คาฮูล-2005 -
FT 21:00 Vasieni 0-3
0-1
ซีเอสเอฟ สปาร์ตา -
Pend 21:00 FC Visoca
ซีเอฟ โซโรคา -
FT 21:00 ซาซาน กากาอูซ เยริ 4-2
1-0
FC Sucleia -
FT 21:00 Maiak Chirsova 5-0
0-0
Socol Copceac -
FT 21:00 ซีเอฟ ริชคานี 0-5
0-0
โดรเชีย -
FT 21:00 ARF Ocnita 4-1
1-1
FC Edinet -
FT 21:00 เอฟซี ซิงเกเรย์ 3-0
3-0
Flacara Falesti -
FT 21:00 Pepeni 1-6
1-2
วิคตอเรีย บาร์ดาร์ -
FT 21:00 FC Ursidos Stauceni 1-3
0-1
เรอัล ซัคเซส -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 [3]เรซิสเตนเซียเอสซี(N) 3-0
2-0
ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส[18] -0.25
-1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:00 3 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 0-2
0-1
อคาสซูโซ(สำรอง) 2 +0.75
FT 21:00 2 Ferrocarril Midland Reserves 2-1
2-0
Victoriano Arenas Reserves 4 +0.25
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 21:00 1 เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) 1-0
0-0
JK Nomme United U19 -2.25
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 21:30 2 เมดิมัวร์เย่ 4-0
1-0
Slavonija Pozega 2 -0.75
-1.25
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 21:30 1 CS Sporting Rosiori 0-1
0-0
CSM Slatina 2 +0
+0.25
FT 21:30 FC Pucioasa 0-2
0-0
ยูนิเรีย บาสคอฟ -0.75
-1.25
FT 21:30 5 ACS Unu Fotbal Club Gloria 1-1
0-1
ยูนิเรีย เดจ 6 +0.5
+0.75
FT 21:30 ทูนาริ 1-0
0-0
เมต้าล๊อกโลบูส +0.75
FT 21:30 4 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 2-2
1-1
ซีเอส สตินก้า บาเกา 6 +0
+0.25
FT 21:30 Mehta ruzett 1-3
0-2
กลอเรีย บูซัว 1 +0.75
+1.25
FT 21:30 5 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี 2-2
0-0
ACS Vedita Colonesti MS 4 -0.25
-0.5
-0.75
FT 21:30 1 ไครซัล ชิสินิว คริส 0-2
0-0
ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 1 +0
-0.5
FT 21:30 Recolta Gheorghe Doja 3-1
1-0
Agricolas borcea -
FT 21:30 7 เอสอาร์ บราซอฟ 1-0
0-0
เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 3 +1
FT 21:30 3 1 Odorheiu Secuiesc 3-1
3-0
Unirea Ungheni 1 2 +0
FT 21:30 Jiul Petrosani 0-5
0-0
ซีเอส ฮูเนโดอารา +1
+1.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:00 2 [CZE CFLB-10]เอฟเค พรีเปเร่ 6-0
5-0
เอฟซี ปิเซ็ค[CZE CFLA-2] 2 -0.25
-0.75
-0.5
FT 22:00 2 [CZE CFLM-5]เออเฮิสกี้ บรอด 1-2
1-0
วิโซซิน่า จิคลาวา[CZE D2-9] 3 +0.75
FT 22:00 2 [CZE D1-7]มลาด้า โบเลสลาฟ 3-0
1-0
สลาโว วีเซลัด[CZE CFLA-6] 2 -2.5
-3.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:00 1 ทาทราน ปรีซอฟ 2-2
1-1
ซีมปิน ไมชาโลวี 3 +2
+1.5
FT 22:00 3 Jesenske 0-3
0-2
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1 +3

+4.25
FT 22:00 1 OFK Tovarniky 0-3
0-3
ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1 +3
+3.75
FT 22:00 2 วีทีเจ มาร์ติน 0-5
0-3
Sokol Dolna Zdana 1 +2.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 22:00 1 [5]ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-0
0-0
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส[4] 1 +0.75
FT 22:00 2 [16]Tshakhuma TM 0-0
0-0
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์[7] 2 +0.5
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ)
FT 22:00 [JOR D1-7]ชบับ อลอร์ดอน 2-2
0-1
ซาฮับ เอสซี[JOR D1-8] 3 +0
+0.75
+0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [C-1]เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 2-3
1-2
ฮัคเค่น (ยู 21)[C-2] -0.25
FT 22:00 [S-7]ฮาล์มสตัด (ยู 21) 1-1
0-0
คัลม่าร์ (ยู 21)[S-3] +0.25
+0.75
FT 22:00 [C-3]วาลเบิร์ก (ยู 21) 3-2
1-1
Orgryte U21[C-7] -2.5
FT 22:00 [S-1]เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) 1-1
1-0
แลนด์สโครน่า(ยู 21)[S-4] -0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:00 3 [5]เอฟซี พิวนิค 1-1
1-1
เอฟเค แวน[6] -0.5
-0.25
-0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:00 2 [14]ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) 1-1
0-0
โคเบรลัว[12] 3 +0
+0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:00 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 1-1
1-0
เรอัลพิลาร์(สำรอง) 3 -0.25
FT 22:00 1 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 4-0
1-0
เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) 1 -1
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 22:00 2 [9]ดูชานเบ-83 0-5
0-3
อิสทิโล ดูชานบี[1] 2 +1.75
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 22:00 1 NJS (w) 2-3
0-0
PK Keski Uusimaa (w) 1 +0
+0.25
Estonia U19 League (Estonia U19 League)
FT 22:00 1 Raplamaa U19 6-1
3-1
JK Tallinna Kalev U19 -1
FT 22:00 2 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 4-1
3-0
JK Laanemaa Hiiumaa U19 2 -0.5
FT 22:00 4 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 1-3
1-2
Keila JK U19 +1.25
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 22:00 2 FC Moravsky Krumlov 2-2
1-1
SK Lisen B 3 +2
Arab Nations Women’s Cup (Arab Nations Women’s Cup)
FT 22:00 Egypt (w) 10-0
5-0
Sudan (W) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:10 2 Leandro N. Alem Reserves 1-1
1-0
Excursionistas Reserves 2 +1.5
FT 22:10 3 Argentino Merlo Reserves 2-0
0-0
El Porvenir Reserves 3 +0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:10 5 1 Yumbo FC 2-4
2-4
Deporcauca 5 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 HNK Segesta Sisak 0-5
0-2
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ[CRO D1-3] -
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:30 [16]วาดี้ เดกลาเอสซี 0-0
0-0
เซรามิกา[9] 1 2 +0
-0.25
FT 22:30 4 [6]เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-0
0-0
NBE SC[15] 1 -0.25
+0
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 [A-2]แอตแลนติส 2-2
2-1
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[A-4] 1 -0.75
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 22:30 2 ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด 2-3
0-1
FC Prerov 3 -1.25
-1.5
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 22:30 2 SV Glanegg 0-5
0-3
ATUS Ferach +2.75
+3.5
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 22:45 1 SV Mitterteich 0-2
0-1
SC Eltersdorf 1 +2.25
FT 22:45 2 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 0-2
0-1
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 4 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 ออดรานซิ 1-2
0-2
เอ็นดี เบลตินซี[SLO D2-9] 1 +1.25
+1.5
+1
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 22:59 3 มาซิย่า เอส&อาร์ซี 2-6
0-3
เบงกาลูรู 2 +0.5
+0
+0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 22:59 [3]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
ทาร์ตู เจเค มัก[9] -
womens norway cupen (womens norway cupen)
FT 22:59 Honefoss (w) 0-12
0-3
วาเลเรนก้า (ญ) +3
+3.25
FT 22:59 ฟอร์ทูน่า (ญ) 0-3
0-1
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) -
เดนิช คัพ หญิง (Denmark Womans Cup)
FT 22:59 อาร์ฮุส 1900(ญ) 1-3
1-2
AGF Kvindefodbold APS (W) +3.75
+4.25
+4
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 22:59 2 [6]ซีดี โคเปียโป เอสเอ 2-2
1-2
เปอร์โต มอนต์[4] 3 -0.25
-0.5
-0.25
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 1 [7]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-0
0-0
Tallinna FC Ararat TTU[3] 1 1 +0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 22:59 1 ลีลล์สตรอม บี 3-2
3-1
คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 1 -1
-1.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 [S-12]บาลินเกอร์ 2-1
1-0
ทีเอสจี บาลินเก้น[S-15] 2 -0.5
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 2 [A-5]อัสเคอร์ 4-2
2-0
ไอสโวล์ด TF[A-6] 2 -1
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 3 OsPa 1-6
0-2
คาจฮา 2 +4.5
+5
+4.5
FT 22:59 2 เอ็นไอเค 0-2
0-1
คิอิสโต้ วาซ่า +1
FT 22:59 3 นอร์วัลล่า 1-2
1-0
ซันดอม ไอเอฟ 3 +1
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:59 อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 7-6
3-4
โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 2 +3

+2
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:30 [10]ปาราดัว เอซี 0-1
0-1
เจเอส คาบิลี่[7] -0.75
-0.5
-0.75
FT 23:30 [20]เจเอสเอ็ม สกิกดา 0-3
0-2
ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์[4] +1.75
+1.5
+1.75
FT 23:30 [1]ซีอาร์ เบลูอิซดัด 4-2
2-0
ยูเอส บิสกรา[15] -1
-1.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 23:30 1 [WS-3]เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 5-1
2-0
เอสวี เซเคอเคน[WS-7] 1 4 -0.25
-0.5
-0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 2-1
0-0
บาเยิร์น โฮฟ -0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 23:30 3 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-4
1-2
ทีเอสวี บุชบัช -0.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 23:30 Humma FC 0-2
0-2
Khan Research Laboratories 3 +2
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1-2
1-0
Fuglebakken 2 -1.75
-1.5
-1.75
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
Pend 23:30 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต
เอสเค มาเรีย ซาล -1.75
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:35 [16]ดับบิวเอ ทเลมเซน 1-0
0-0
อีเอส เซทิฟ[2] -1.25
-1
FT 23:35 [6]เอ็มซี แอลเจอร์(N) 4-4
3-3
เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์[14] -0.25
-0.5
FT 23:35 [19]ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 2-2
2-2
โอลิมปิก เมเดีย[11] 1 +0
+0.25

ผลฟุตบอลวัน 25 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 1-1
0-0
UD Llanera 1 +0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 [13]จีเอไอเอส 0-1
0-0
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[7] 1 +0
+0.25
+0
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 2 [6]เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-0
1-0
ไกเซอร์สเลาเทิร์น[15] 5 -0.25
+0
FT 00:00 2 [17]ซวิคเกา 1-1
1-0
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889[2] 5 +0
-0.25
+0
FT 00:00 1 [13]ทีเอสวี 1860 มิวนิค 3-0
1-0
วิคตอเรีย โคโลญจน์[19] 1 2 -0.75
-0.5
-0.75
FT 00:00 3 [12]เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 5-0
2-0
เอสวี เม็พเพ่น[7] 1 1 -0.25
-0.5
FT 00:00 4 [8]เอสซี เวิร์ล 0-3
0-0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์[9] 2 +0
-0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 1 เรนเฮล์ม บี 1-0
1-0
เมลฮิส 1 -1
-0.75
FT 00:00 Fredrikstad B 7-1
1-0
ฮาลเซ่น -0.5

-1.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 3 [S-4]ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 3-1
2-0
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-13] +0.25
+0
FT 00:00 [S-5]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-0
0-0
วีเอฟอาร์ อาเล่น[S-7] -0.25
FT 00:00 3 [S-9]รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 4-0
2-0
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก[S-14] 1 +0.25
+0.75
+0.5
FT 00:00 2 [S-17]TSV Schott Mainz 1-0
0-0
เอฟซี กีสเซิน[S-8] 2 +0
+0.25
FT 00:00 1 [S-16]แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-3
0-2
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส[S-3] 3 +0
+0.25
FT 00:00 1 [S-10]เอสเอสวีอูล์ม 1846 4-2
3-1
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก[S-19] 1 +0.25
+0
+0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 1 [WS-10]เอสวี โกรดิก 0-5
0-4
เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก[WS-1] +1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
Pend 00:00 SV Rochling Volkling
เอฟวี เดียฟเฟลน -0.5
-0.25
-0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 00:00 CA Colegiales Reserves
ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) +0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:05 6 [WS-9]ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 2-5
0-3
บิชช็อฟส์โฮเฟิน[WS-6] 1 +0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:05 2 SV Lebring 1-2
0-1
SV Frauental 4 +0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 00:15 3 [10]ปาโตรนาโต ปารานา 1-1
1-0
บานฟิลด์[19] 4 -0.25
+0
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 2 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 4-0
0-0
เอฟซี ไวคิงกิต 1 -3
-3.5
FT 00:15 2 EPS Reservi 2-0
2-0
ทูลอน ทีเอสโต 2 -0.5
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ)
FT 00:30 3 [JOR D1-4]อัล ไฟซาลี 1-0
0-0
อัล แรมธ่า คลับ[JOR D1-3] -0.5
-0.25
FT 00:30 2 [JOR D1-9]มานน์(N) 0-0
0-0
อัล บากา[JOR D1-12] 2 -1
-1.25
00:30 อัล บากา
มานน์ -
00:30 อัล แรมธ่า คลับ
อัล ไฟซาลี -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 2 [W-12]บอนเนอร์ 1-3
1-0
เอสเฟา สแตรเลน[W-2] 2 +0.25
+0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 2 [WT-11]เอสวี อินส์บรุค 1-3
1-1
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค[WT-4] 1 +0.75
+1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 2 1 [SG-13]คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2-1
1-0
ไอเอฟเค เบอร์ก้า[SG-4] 3 +0.5
+1
+0.75
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 00:30 2 [N-15]Llanrhaeadr FC 1-1
1-0
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี[N-6] 1 2 +0.5
+0.25
+0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:30 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-0
2-0
เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) 3 -3.5
-4
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:40 5 TSV Emmelshausen 0-2
0-1
ทียูเอสโคเบลนซ์ 1 +1.25
+1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:45 2 SD Lenense 1-1
1-0
ยูซี เซียราส 2 +0.5
+0.75
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 01:00 4 1 FC Coffrane 1-4
0-2
SC Buochs 1 2 +1.25
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
FT 01:00 [ENG L2-24]โอลด์แฮม แอทเลติก 0-0
0-0
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์[ENG L1-5] 2 +0.25
+0.75
FT 01:00 1 [ENG PR-20]นอริช ซิตี้ 6-0
3-0
บอร์นมัธ เอเอฟซี[ENG LCH-7] 2 -0.25
-0.75
FT 01:00 2 [ENG LCH-16]สวอนซี ซิตี้ 4-1
1-0
พลีมัธ อาร์ไกล์[ENG L1-9] -0.75
-0.5
-0.75
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:00 1 [ENG L1-17]ลินคอล์น ซิตี้ 3-2
2-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21A-1] 1 2 -0.5
-0.75
-0.5
FT 01:00 [ENG L2-18]สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-3
0-2
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21)[ENG U21A-4] 1 +0.25
+1
FT 01:00 1 [ENG L2-12]เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-1
0-1
เชลซี(ยู21)[ENG U21A-5] -0.25
+0
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 2 [10]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 3-0
1-0
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง[9] 2 -0.25
FT 01:00 2 1 [4]กอเดรนเกอร์(N) 2-0
2-0
ธอร์ อคูเรย์รี่[8] 1 -0.5
-1
-0.75
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 [5]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0
0-0
ฟีลเคียร์(ญ)[9] -0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 01:00 3 [WT-5]Worgl Obi SV 4-0
1-0
SC Imst[WT-3] 1 3 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 2 1 ซาคาชิสปาส(สำรอง) 0-2
0-1
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 5 -0.25
FT 01:00 2 Argentino Quilmes Reserves 2-2
0-1
ลอส อันเดส(สำรอง) 1 1 -0.5
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 01:00 1 Nacional SP (W) 0-5
0-4
ตอบาเต้ ( ญ ) 1 +1.5
+1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:00 2 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 0-2
0-2
ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) +1.25
+1.5
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 2 1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 1-1
1-1
แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 1 3 -0.5
-0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 1 1 Njardvik Grindavik GG U19 2-8
2-2
Keflavik U19 3 +1
FT 01:00 1 Valur KH Hlidarendi U19 4-0
0-0
IR LettirU19 2 +0
Pend 01:00 Fylkir/Ellidi U19
ไอเอ คาริ (ยู 19) +0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 3 GA Farroupilha/RS 2-2
1-1
ครูไซโร่ (อาร์เอส) 5 +0.5
+0
FT 01:00 2 Tupi RS 1-2
0-1
Uniao Frederiquense RS 1 2 +0
+0.25
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 01:00 1 Nacao 2-0
1-0
ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 1 -1.25
-1.5
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
FT 01:00 Rukh Vynnyky U19 1-0
1-0
บาเลนเซีย (ยู 19) -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:03 คิกเกอร์ เอ็มเดน 3-1
1-1
FC Hagen/Uthlede 4 -1.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:05 1 [A-9]แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-0
1-0
เบลกราโน่[A-6] 2 +0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:05 1 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 1-1
1-1
คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 1 +0.25
FT 01:05 5 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 0-0
0-0
ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 1 3 -0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:25 [6]ไอเอฟ เวสตรี 3-2
2-0
ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค[12] -1.5
-1.75
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:30 UD Puzol
Atletico Vallbonense -
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 1 [S-2]Cambrian Clydach 2-2
0-1
Trefelin[S-6] -1
-0.5
Postp 01:30 [N-1]กุลสฟิลด์ เอฟซี
โฮลลีย์เวลล์[N-14] -1
-1.25
FT 01:30 5 2 [S-11]อาแฟน ลิโด้ 0-1
0-1
อัมมันฟอร์ด[S-8] 1 -0.25
Postp 01:30 [N-7]Penrhyncoch
เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี[N-8] +0.25
FT 01:30 [S-14]Risca Utd 2-5
1-4
ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก[S-4] +0.5
+0.75
FT 01:30 1 [S-13]คาร์มาร์เธ็น 1-4
0-2
กอยเตร ยูไนเต็ค[S-5] +0
-0.25
FT 01:30 3 [N-3]ทคอนวี ยูไนเต็ด 1-4
1-1
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน[N-2] 3 +0.75
+0.5
FT 01:30 [S-10]ทาฟฟ์ เวลล์ 1-4
0-2
ลันวิท เมเจอร์[S-3] +0
FT 01:30 [S-15]พอร์ท ทัลบ็อต 0-5
0-2
Undy Athletic[S-16] -
FT 01:30 [N-9]ลานดูเนา 1-0
1-0
รูตินทาวน์ เอฟซี[N-11] 1 -0.5
-0.75
FT 01:30 1 [N-16]Llangefni Town 1-3
0-2
Colwyn Bay[N-5] +1.25
FT 01:30 2 [N-10]Llanidloes Town 2-3
2-3
บัคลี่ย์ ทาวน์[N-4] 3 +0.25
+0
Postp 01:30 [N-12]Holyhead Hotspur
เกรสฟอร์ดแอธเลติก[N-13] -0.5
FT 01:30 [S-9]แอลลาเนลี 1-1
1-0
มหาวิทยาลัยสวอนซี[S-7] +0.25
+0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 01:30 Aparecidense U20 0-1
0-1
อนาโปลิน่า(ยู 20) 2 -0.5
อาร์เจนตินา พรีเมร่า ซี (Argentina Prim C Metropolitana)
FT 01:35 1 [(c)-15]วิลลา ซาน คาร์ลอส 1-1
0-0
ลอส อันเดส[(c)-6] 1 2 +0.25
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:45 3 [11]เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-2
0-2
ฮาโรเกต ทาวน์[6] 1 -0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 2 Colney Heath 2-1
1-0
แทรฟฟอร์ด 1 -0.5
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
FT 01:45 [ENG LCH-8]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-2
0-1
ฟูแล่ม[ENG LCH-1] 2 +0.25
+0.75
FT 01:45 1 [ENG L2-5]สตีฟเนจ โบโรห์ 2-2
0-1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[ENG L1-2] 3 +0.5
+0.25
FT 01:45 1 [ENG LCH-5]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2-0
2-0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด[ENG L1-10] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 01:45 3 [ENG LCH-6]คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-2
0-1
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน[ENG PR-3] +0.25
+0
FT 01:45 2 [ENG LCH-3]สโต๊ค ซิตี้ 2-0
1-0
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[ENG L1-23] 1 -0.75
-1.25
FT 01:45 4 [ENG LCH-23]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2-1
0-1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้[ENG LCH-14] -0.75
-1
FT 01:45 [ENG L1-15]จิลลิ่งแฮม 1-1
1-1
เชลแน่ม ทาวน์[ENG L1-18] -0.25
+0
+0.25
FT 01:45 5 [ENG L1-8]วีแกน แอธเลติก 0-0
0-0
โบลตัน วอนเดอเรอส์[ENG L1-7] 3 -0.25
+0
-0.25
FT 01:45 2 1 [ENG L1-24]ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-2
0-0
โรชเดล[ENG L2-15] 1 -0.5
FT 01:45 4 [ENG L2-16]บาร์โรว์ 0-6
0-3
แอสตัน วิลล่า[ENG PR-10] 1 +1.25
+1.75
+1
FT 01:45 2 [ENG LCH-10]ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2
1-1
เอฟเวอร์ตัน[ENG PR-6] 1 1 +0.75
+1.25
+1
FT 01:45 [ENG LCH-21]มิลล์วอลล์ 3-1
2-1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[ENG L1-12] -1.25
-1
FT 01:45 [ENG PR-15]ลีดส์ ยูไนเต็ด 3-0
0-0
ครูว์ อเล็กซานดร้า[ENG L1-22] 3 -1.25

-2.25
FT 01:45 1 [ENG LCH-22]แบล็คพูล 2-3
1-1
ซันเดอร์แลนด์[ENG L1-4] -0.25
+0
FT 01:45 1 [ENG L1-16]มอร์แคมบ์ 2-4
1-2
เพรสตัน นอร์ท เอนด์[ENG LCH-20] 3 +0.25
+0.5
FT 01:45 3 [ENG PR-12]วัดฟอร์ด 1-0
0-0
คริสตัล พาเลซ[ENG PR-14] 1 +0
+0.25
+0
FT 01:45 2 [ENG L2-10]นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-1
0-0
เอเอฟซี วิมเบิลดัน[ENG L1-14] 2 +0
+0.25
FT 01:45 [ENG PR-7]เบรนท์ฟอร์ด 3-1
0-1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[ENG L2-1] 1 -1.25
-1.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
Pend 01:45 มอสลีย์เอเอฟซี
Lower Breck -0.75
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
FT 01:45 [11]เชสเตอร์ เอฟซี 0-3
0-2
ครูซอน แอชตัน เอฟซี[12] 2 -0.75
-0.25
-0.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 01:45 [18]แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 2-0
1-0
วิตตัน อัลเบียน[17] 1 +0
FT 01:45 2 [9]แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2-0
2-0
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[7] 2 -0.25
-0.5
FT 01:45 3 [2]บักซ์ตัน เอฟซี 3-1
0-1
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต[11] 1 -0.5
-1
FT 01:45 1 [14]แอชตัน ยูไนเต็ด 1-3
1-2
ไวท์บี้ ทาว์น[3] 1 +0
FT 01:45 [4]แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2-0
1-0
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก[15] 1 -0.25
-0.5
FT 01:45 2 [21]ไฮด์ เอฟซี 3-0
2-0
แกรนแธม ทาวน์[16] -0.25
-0.5
FT 01:45 [22]มอร์เพธ ทาวน์ 1-3
1-0
แบมเบอร์ ไบร์ท[5] +0.25
+0
FT 01:45 2 [1]เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-1
1-0
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์[13] 2 -0.25
-0.75
FT 01:45 2 [8]นานท์วิช ทาวน์ 0-1
0-0
มัตล็อค ทาวน์[10] 2 -0.25
-0.5
FT 01:45 1 [20]เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0-2
0-2
สการ์โบโรห์[12] 1 +0
+0.5
FT 01:45 1 [19]บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
1-0
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส[6] 1 -0.25
+0
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 01:45 [7]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 5-1
0-0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ)[11] -
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 2 สโคฟ วันเดอเรอร์ 1-1
0-0
เซนต์ แมรี 4 +0
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:45 [S-1]Pontypridd 3-0
2-0
คุมบราน เซลติก[S-12] 3 -1.5
-1.25
-1.75
England Northern League Division One (England Northern League Division One)
FT 01:45 3 1 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 0-0
0-0
เชสทาวน์ 3 +0.25
FT 01:45 2 สต็อคบริดจ์ 0-3
0-2
Liversedge 1 +1.25
FT 01:45 4 Pontefract Collieries 1-2
1-1
Cleethorpes Town -0.25
FT 01:45 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 1-2
0-1
ฮาเลโซเวนทาวน์ 1 +0.25
+0.5
FT 01:45 ลินคอล์น ยูไนเต็ด 1-0
1-0
ฟริคลีย์ แอธเลติก 2 +0
Pend 01:45 ดาเวนทรีย์ ทาวน์
อีกส์สตัน เอฟซี -0.25

+1
FT 01:45 1 Sporting Khalsa 0-1
0-1
โคลชิล ทาวน์ 1 -0.5
-0.25
FT 01:45 เคนดัล ทาวน์ 1-2
0-0
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 1 +0
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
FT 02:00 [ENG LCH-24]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-4
0-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน[ENG PR-16] +0.25

+1.25
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก (UEFA Champions League)
FT 02:00 3 [BUL D1-4]โดโกเรต์ส รัซกราด 2-1
1-1
มัลโม่ เอฟเอฟ[SWE D1-1] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 02:00 6 1 [HUN D1-10]เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2-3
2-1
ยัง บอยส์[SUI Sl-6] 1 +0.5
+0.25
FT 02:00 3 [HOL D1-2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0-0
0-0
เบนฟิก้า[POR D1-2] 1 5 -0.5
-0.25
-0.5
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 [1]ซามาเล็ค(N) 2-0
1-0
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้[17] 2 -1.5
-2.25
-2
FT 02:00 4 [12]เอล กัวน่า 3-3
1-0
เอล อาห์ลี[2] 2 +1.75
+1.5
+1.75
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 02:05 [8]จิลลิ่งแฮม(ญ) 0-3
0-1
อิปสวิช (ญ)[1] +0.75
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 3 [5]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 2-1
1-1
กรินดาวิค[7] 2 -0.25
+0
-0.25
FT 02:15 1 [11]ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2-2
1-1
เฟรม เรย์จาวิค[1] 1 +1.5
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 02:15 [77]ตูนิเซีย (ญ)(N) 0-0
0-0
เลบานอน(ญ)[145] -
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:30 2 [7]โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1-1
0-1
ซาร์เมียนโต้[14] 2 -0.5
-0.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:30 1 [18]อัสวาน(N) 1-3
0-2
สโมฮา เอสซี[3] 1 +0.75
+1
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 03:00 [17]เอเอสโอ ชเลฟ 2-1
1-0
อาร์ซี รีไลแซน[9] -1.25
-1.5
FT 03:00 [5]เอ็มซี โอราน 1-2
0-1
เอ็นซี มากร้า[12] -0.75
-1.25
-1
FT 03:00 [3]เจเอส ซาอัวร่า 4-1
3-1
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[13] -0.5
-0.75
-0.5
FT 03:00 [18]ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 0-1
0-0
ซีเอส กงส์ต็องตีน[8] -0.25
-0.5
-0.25
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 03:00 2 [(a)-12]Guanacasteca 2-1
1-1
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน[(a)-11] 3 -0.25
-0.5
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 03:00 3 1 CD Independiente Juniors 1-1
0-1
ซีดี เปอร์โต กีโต 6 -0.5
-0.75
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
FT 03:20 อุรุกวัย (ยู 17) 2-0
2-0
เลบันเต (ยู 19) -
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 04:00 Karai Chive 1-1
0-0
12 de Octubre VR 1 -
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 04:00 1 Jocoro FC Reserves 0-0
0-0
ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 3 +1
+0.75
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 04:00 2 1 UD Cartagena 1-4
1-2
Boquilla FC 2 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 04:45 2 [16]แอดเลติโก ทูคูแมน 2-0
0-0
อินดิเพนเดนเต้[1] 2 +0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 1 [9]กัวรานี่ เอสพี 3-0
1-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[6] -0.5
-0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 1 [(a)-9]เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 2-0
0-0
เวนาโดส เอฟซี[(a)-12] 3 -0.25
-0.5
Columbia women's League (Columbia women's League)
FT 05:30 1 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1-1
1-0
อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 1 +0
+0.25
FT 05:30 2 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 3-1
1-0
ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 2 -2.25
-2.5
FT 05:30 3 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) 0-8
0-3
อเมริกา เด กาลี (ญ) 1 +2.25
+2.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 06:00 3 [(a)-4]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-1
0-0
กัวดาลูเป เอฟซี[(a)-3] 4 -0.25
-0.5
-0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน