ราคาบอล.cc








ผลบอล 25 สิงหาคม 2564ผลบอล 24 สิงหาคม 2564ผลบอล 23 สิงหาคม 2564ผลบอล 22 สิงหาคม 2564ผลบอล 21 สิงหาคม 2564ผลบอล 20 สิงหาคม 2564ผลบอล 19 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 23 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 4 1 [(c)-4]เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 2-3
2-1
เดปอร์ติโว กาลี[(c)-15] 1 2 +0.5
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 2 [15]กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-1
1-1
ริเวอร์เพลท[8] 4 +0.75
+1
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:15 3 Atletico Santander 3-2
1-1
CD Juan Carlos Quintero 4 +0
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:15 1 [(c)-6]สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 2-0
1-0
โอลิมเปีย อาซันซิออง[(c)-9] 3 +0.5
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:30 2 [18]สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-1
0-1
เซาเปาโล[13] 2 +0.25
+0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 06:30 1 [17]ปอนเต เปรตา 3-0
2-0
บัสควอ เอฟซี[13] 1 -0.25
-0.5
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 06:30 2 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 0-4
0-3
เอฟซี ทูซอน 3 -0.5
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 [(a)-11]เนกาซ่า 1-0
0-0
เอฟซี ฮัวเรซ[(a)-17] -0.5
-0.75
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 5 [(c)-14]เดลฟินเอสซี 0-0
0-0
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล[(c)-1] 3 +0.5
+0
+0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 07:00 4 1 [(c)-5]เดปอร์ติโวโอโกตัล 1-1
0-0
ดิเรียนเกน[(c)-3] 1 2 +0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 3 [(c)-20]เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-2
0-1
เอ็นบิกาโด เอฟซี[(c)-6] 3 -0.5
-0.25
-0.5
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 2 [(a)-15]กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-2
0-1
ปาชูก้า[(a)-13] 2 +0.25
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 09:00 1 [(c)-6]ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 3-5
2-1
เรอัลมาดริซเอฟซี[(c)-8] 1 -0.25
korea womens league (korea womens league)
FT 16:00 [7]กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 0-1
0-0
คยองจู เอฟซี (ญ)[2] -
FT 16:00 [6]ปูซาน ซังมู (ญ) 1-0
1-0
ฮวาชอน (ญ)[5] +0.5
FT 16:00 [8]ชางยอง (ญ) 0-1
0-0
ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ)[1] -
FT 16:00 [3]โซล อเมโซเนส (ญ) 1-0
1-0
ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ)[4] -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 16:30 [5]คิงส์ตัน ซิตี้
แลงวาร์ริน[6] -
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [7]เชค รัสเซล เคซี 5-1
4-0
อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ[11] -1.75
-1.5
-1.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:05 Vihiga Bullets 1-1
1-0
เคนยา โพลิส เอฟซี 3 +0
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:30 2 [7]ปูซานไอปาร์ค 0-6
0-3
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์[1] 1 +0.5
+0.25
FT 17:30 [10]บูโชน เอฟซี 1995 0-1
0-0
เอฟซี อันยาง[3] 1 +0.25
+0.5
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 17:45 2 1 Adelaide University SC 1-2
1-1
นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 2 -1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 1 [DEN RLC-4]ฮอร์เซ่นส์ (สำรอง) 4-1
2-1
มิดทิลแลนด์ (สำรอง)[DEN RLB-1] 4 +1.25
+0.5
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 18:00 2 [4]FK Aksu 3-1
1-0
FK Bolat Temirtau[11] 2 -1.75
-1.5
-1.75
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 18:00 2 [14]ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 1-3
0-1
อิปสวิช (ยู 23)[13] +0.5
Mongolia First League (Mongolia First League)
FT 18:00 Khovd 4-0
0-0
DMU 1 -1.25
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 2 เอฟซี อัสตานา(สำรอง) 5-0
2-0
FK Aksu Pavlodar -2
-1.75
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 19:00 1 [2]อ็อคเซเปส 2-2
2-1
อีกิบาสตัซ[7] 2 -1.5
-1.75
FT 19:00 [3]มาคฮ์ทาเรล 2-1
0-1
ไบโคนูร์[10] 3 -2
-2.25
-2
FT 19:00 1 [1]คีแรนไชม์เคนท์ 4-0
1-0
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II[12] 1 -2.75
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
Cancel 19:00 [A-1]ไดนาโม ซามาร์คาด
กอเตปา เทสฮ์เกนท์[A-9] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 [43]อุสเบกิสทาน(ญ) 2-0
1-0
อิหร่าน (ญ)[72] 1 -2.75
-3.25
Postp 19:00 [79]ซีเรีย
ยูกันดา[84] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 2 [15]วีแกน (ยู 23) 0-3
0-2
บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)[3] 1 +0.25
+1
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:00 ตาฮิติ(ฟุตบอลชายหาด)(N) 8-7
4-4
Mozambique Beach Soccer -2
-2.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:05 1 คิซูมู่ออลสตาร์ 4-1
3-0
Shabana FC -0.25
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:05 1 Uruguay Montevideo U19 3-2
0-1
Los Halcones U19 2 5 -1
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:30 1 [15]ครีมิน ครีเม็นชุก 1-2
0-2
เนวา เทอร์โนพิล[5] +0.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 20:00 [N-3]GIF Sundsvall U21
แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21)[N-1] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 20:00 3 [9]อลาชเคิร์ต 0-0
0-0
เซวาน บอย[3] 4 +0
+0.5
+0
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 20:00 [2]อรารัต-อาร์เมเนียบี 0-6
0-2
ชีรัค[1] +0
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [A-7]โซรัซ FK อูลกัช 1-1
1-1
บูโซโร เอฟเค[A-3] +0.75
+1
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:05 5 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2-2
1-1
ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 3 +0.5
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:25 ซาคาร์ยาสปอร์ 1-1
1-1
เคอร์คลาเรลีสปอร์ -0.75
FT 20:30 1 [TUR 3BB-9]Darica Genclerbirligi 1-1
0-1
อัล คาดเซีย[KUW D1-2] 1 -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:30 3 [19]เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-3
0-3
คอนคอร์เดีย เชียจน่า[4] 3 +0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-3
3-2
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) -3


-0.5

-1.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 21:00 2 ไวกิ้งส์(ยู 19) 11-1
4-0
โมลเด้ (ยู 19) 2 -0.25
+0
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:00 2 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 1-1
1-0
Les Astres FC De Douala 1 -0.25
+0
FT 21:00 2 Tonnerre Yaounde 2-1
0-1
เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 4 +0.25

-0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 21:00 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล
อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ -
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 21:00 3 Nacional Potosi Reserves 0-1
0-0
Jorge Wilstermann (R) 1 4 +0
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 21:00 5 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1-3
0-1
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3 -0.25
+0
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:10 1 [B-14]โรเซนบอร์ก บี 1-3
0-0
กเจลแซส[B-11] 2 +1.25
+1
+1.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 21:30 1 [9]Alians Lypova Dolyna 1-0
1-0
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[3] 1 3 -0.75
-0.25
-0.5
FT 21:30 2 [8]โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 1-0
1-0
Polissya Zhytomyr[7] 2 +0.5
+0.75
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ)
FT 22:00 3 อัล ซาเร 1-2
0-0
อัลซอลส์ 4 +0.75
Postp 22:00 อัลซอลส์
อัล ซาเร -1
-0.75
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 22:00 [S-7]ฮาล์มสตัด (ยู 21) 2-1
0-1
ออสเตอร์(ยู 21)[S-5] -0.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:00 1 [10]บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 1-2
1-0
บานานต์ส[4] 3 +1.75
+1.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 22:00 2 [A-4]ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-4
2-3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)[A-8] 1 -0.75
-0.5
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 22:00 1 Bolivar Reserves 2-0
1-0
Guabira Reserves 3 -0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 22:00 Deportivo Uraba Antioquia
Club Deportivo Bello +0
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 22:10 1 เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี 1-0
1-0
ปากีสถาน นาวี่ +0
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 1 [4]ลาห์ติ 0-1
0-1
เอชเจเค เฮลซิงกิ[1] 5 +0.5
+0.75
+0.5
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 4 1 [10]ดาเชีย มิโอวินี่ 1-0
1-0
คราอิโอว่า[8] 4 +0.25
+0
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 22:30 1 [10]โฮโบร 1-2
0-1
ไนโคบิ้ง เอฟซี[6] +0
+0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 22:30 4 1 [10]ราสนิกีร์ ไนร์ 0-1
0-0
โปรเลเตร์ โนวี ซาด[15] 4 -0.75
-1.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:30 Rapla JK Atli 0-5
0-1
เลวาเดีย ทัลลินน์ +6
+6.25
+6
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:30 2 [11]พีเอฟเค มอนทาน่า 0-1
0-1
เอฟซี ฮีบาร์[1] 1 -0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 [C-8]วีไอเอฟเค 0-1
0-0
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์[C-1] 1 1 +1.5
+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 22:45 NK Gosk Kastel Gomilica
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 22:45 Pato
แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท +1.75
+2.5
FT 22:45 เจนปา 4-2
2-1
Loiske 1 -0.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 3 1 เอซี โคลีนา 2-3
2-3
ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 5 +0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 4 [14]สตรอมเมน 0-0
0-0
อาเลซุนด์ เอฟเค[3] 2 +0.25

+1.25
+1
FT 22:59 4 [11]ไบรน์ 1-1
1-1
อาซาเน่ ฟุตบอล[6] 2 -0.25
-0.75
-0.25
FT 22:59 1 [2]เฟรดริกซ์สตรัด 5-1
2-0
ซทจอร์ดาล บริ้ง[15] 2 -1
-1.75
-1.25
FT 22:59 1 [9]เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1-1
0-0
ซานด์เนส ยูไอเอฟ[13] 1 -0.5
-0.75
-0.5
FT 22:59 3 [16]โกรลุด 2-3
2-1
เอฟเค เจิร์ฟ[4] 3 +0.5
+0.25
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 1 [3]อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 4-2
2-1
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี[13] 5 -1.5
-1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 [8]ออดราออปอเล 1-0
0-0
โครบริ โกลกูฟว์[6] 1 2 -0.25
+0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 2 [(c)-5]เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) 1-1
0-0
เดป.ซาน มาร์ติน[(c)-18] 2 +0
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:59 2 [A-9]วาเลเรนก้า บี 2-3
0-1
คองสวิงเกอร์[A-1] 1 +1.5
+0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:59 สหรัฐอเมริกา (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-9
2-3
ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) +1
+0.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 22:59 3 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 3-1
3-0
พลาเทนเซ่ (ญ) 1 4 -2
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 23:05 1 1 Rentistas Reserves 3-2
2-2
Villa Espanola Reserves 2 -0.75
-1
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 23:10 3 Sellos Colombianos 3-1
1-1
Talento y Vida 2 +0.25
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 23:15 4 [5]แทร็บซอนสปอร์ 2-1
1-0
ชีวาสสปอร์[17] 2 -0.25
-1
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 23:15 2 [17]เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 2-1
0-0
บูร์ซาสปอร์[10] 4 -0.75
-0.25
-0.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 23:30 2 [16]กาญารี่ 2-2
0-1
สเปเซีย[15] 3 -0.25
-0.75
-0.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 1 [14]เอฟซี ลวีฟ 1-2
1-0
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ[16] -0.25
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 23:30 1 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 0-4
0-1
Herforder SV (w) +0
+0.5
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 23:30 [2]ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 3-0
1-0
อัลบอร์ก (ญ)[7] 1 -2.25
-2.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 23:30 3 [16]CSKA 1948 Sofia II 3-1
2-0
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ[2] 1 +0.75
+0.5
+0.75
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 23:45 1 [11]ชาโตรูซ์ 2-1
1-0
เลอ ม็องส์[3] 3 -0.25
+0

ผลฟุตบอลวัน 24 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 [4]นอร์ดเจลแลนด์ 3-1
2-0
เวเจิล[12] 2 -0.25
-0.75
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 00:00 2 [9]ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-2
0-1
วาลเบิร์ก เอฟซี[12] 1 -0.75
-0.5
FT 00:00 3 [16]ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0-1
0-0
คัลมาร์[7] 2 +0.25
+0.5
+0.25
FT 00:00 1 [2]เยอร์การ์เด้น 0-0
0-0
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[15] 3 -1.25
-1.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 3 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 2-2
1-2
ดี.คอนเซ็ป 4 -0.5
FT 00:00 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2-0
0-0
โพลโวลีน 1 3 +0.75

-0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 4 [3]เฮลซิงบอร์ก 0-0
0-0
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[15] 5 -1
-1.25
-1
FT 00:00 3 [4]นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1
0-1
อโครโพลิส ไอเอฟ[14] 1 -0.75
-1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 00:00 2 [18]วิล่าแฟรเนียนเซ 1-1
0-0
สปอร์ติ้ง โควิลฮา[2] +0.25
+0
+0.25
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 00:00 1 [N-16]Hammarby TFF 3-3
2-1
เทบีย์ไอเอส[N-15] 1 2 +0
-0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [11]เอล อิสไมลี่ 0-0
0-0
ทาลา เอล เจช[8] 4 +0
-0.25
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
FT 00:00 [ISR D2-1]ฮาโปเอล นาซาเรท 0-0
0-0
เบต้าเยรูซาเล็ม[ISR D1-8] 2 +0.25
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 00:00 2 [8]Botev Plovdiv II 1-1
0-0
Yantra Gabrovo[20] 1 5 -0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 2 ฟลินท์ 2-2
0-2
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี +0
FT 00:00 2 แมนดาล 1-2
0-1
วินด์ยาร์ต 1 -0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 [B-2]เอฟเคอเรนดัล 3-0
1-0
ออด เกรนแลนด์ 2[B-5] 1 -1.75
-1.25
-1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:10 3 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3-0
1-0
ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) -1.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 00:20 1 พีเอเอฟ เอฟซี 2-1
2-1
เอสเอสจีซี 2 -0.25
จอร์แดน คัพ (จอร์แดน คัพ)
FT 00:30 Al-Arabi Irbid 1-1
1-1
อัล อคาบา เอสซี 1 +0.25
+0.5
00:30 [JOR D1-11]อัล อคาบา เอสซี
Al-Arabi Irbid -
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 00:30 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 0-8
0-4
คลับ บรูซ(ยู21) 1 +0.25
FT 00:30 4 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 2-1
1-0
ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 2 -1.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:30 รัวฟอส ไอเอล บี 4-0
2-0
Toten 2 +0
-0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:30 ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด) 1-7
0-4
รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) +1.5

+0
+0.25
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 2 [4]อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1-0
0-0
เอฟซี ออสส์[5] 1 -0.25
+0
FT 01:00 2 1 [18]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 3-2
2-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น[9] 2 +0
-0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 3 [10]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-3
1-1
เอสโตริล[6] 3 -0.5
+0
-0.25
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 01:00 3 [17]เกตาเฟ่ 0-1
0-0
เซบีย่า[5] 2 +0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 01:00 [12]มิรานเดส 2-0
0-0
เอสดี อมอเรเบียต้า[21] 2 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 01:00 Futebol Arte U23
Raca U23 +0.5
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 01:00 5 [10]เรนเฮล์ม ไอแอล 0-4
0-2
ฮามคาม[1] 1 -0.25
-0.5
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 01:00 2 [6]เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0
0-0
โบเตฟ วราตซา[4] 1 1 -1
-0.75
-1
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 01:00 2 [7]เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-0
0-0
เอชเค โคปาโวกค์[11] 1 +0
+0.5
+0.25
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 01:00 1 [11]ซีเอส เพแทนจ์ 3-0
0-0
Rodange 91[14] 1 2 -0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 01:00 3 1 [14]ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 2-1
0-0
แรนเจอร์ส ทัลค่า[6] 3 +0
-0.25
+0
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 01:00 2 [5]เอสโซลโนกิ เอฟซี 2-0
1-0
ดิออสกียอร์ วีทีเค[7] 2 +0.5
+0.75
+0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:00 1 เวสเทอโล(ยู 21) 0-1
0-0
Deinze U21 1 -0.5
FT 01:00 3 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 1-3
1-2
เคเอเอ เกนท์(ยู21) 1 +0.5
+0.75
FT 01:00 2 คอร์ตจิค (ยู 21) 0-1
0-0
อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 1 -0.25
-0.5
FT 01:00 2 1 เควี เมชิลิน(ยู 21) 2-3
2-0
รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 2 +0
FT 01:00 3 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 1-3
0-0
เอเอสยูเปน (ยู 21) +0.75
FT 01:00 2 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 1-2
0-1
อันเดอร์เลช(ยู21)[A-1] 2 +1
FT 01:00 1 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 0-2
0-0
Seraing U21 3 -0.5
iceland womens premier league (iceland womens premier league)
FT 01:00 2 [4]ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 6-2
3-0
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)[7] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 01:00 [3]ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1-0
0-0
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)[6] 3 -0.75
-1
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 01:00 2 [5]ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 6-1
1-1
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์[9] 1 2 -0.75
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 01:00 1 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 0-2
0-0
เอลเวอร์รัม 1 +1.5

+2.75
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 4 [(c)-7]เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 2-1
0-1
เอล พอร์เวเนอร์[(c)-16] 2 -0.5
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 2 [B-10]เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 2-3
2-0
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)[B-9] 2 -0.5
-0.25
Postp 01:00 [A-10]เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)[A-13] -0.5
-1
FT 01:00 2 [B-13]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 0-0
0-0
เซาแธมป์ตัน (ยู 23)[B-14] 2 -0.25
-0.5
FT 01:00 2 1 [B-11]เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 0-4
0-2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23)[B-7] 2 +0
-0.25
FT 01:00 2 [B-8]เรดดิ้ง(ยู 23) 3-0
2-0
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23)[B-5] 1 +0.5
+0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 01:00 2 [12]ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 3-1
0-1
มิลล์วอลล์(ยู 23)[6] 1 2 -0.5
-1
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:00 1 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 1-1
1-0
นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 4 +0.25
FT 01:00 2 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2-2
2-1
Cerrito Reserves 1 -0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 1 อเวนิดา อาร์เอส 2-0
0-0
GE Bage 1 3 -0.75
-0.5
FT 01:00 1 CE Lajeadense 1-0
0-0
เซา เกเบรียล อาร์เอส 7 -0.75
-1
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 3 Imperio Serrano 0-1
0-1
Paduano RJ 2 +0
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 01:00 Guarani de Palhoca 0-1
0-0
CA Carlos Renaux 1 +0
FT 01:00 5 Atletico Catarinense 1-1
0-1
Cacador AC 1 +0
-0.25
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
FT 01:00 เอลเช่(ยู 19) 2-0
1-0
CD Castellon U19 -
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:05 4 [A-9]เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 1-3
0-1
ลิเวอร์พูล (ยู 23)[A-11] 1 +0
+0.5
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:05 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 0-0
0-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 2 -1
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:15 2 [(c)-9]ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 3-1
0-1
อลิอันซ่า แอตเลติโก[(c)-16] 2 -0.5
-0.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:20 1 Lierse U21 1-0
0-0
เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 1 +0
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 3 [6]สเตอัว บูคาเรสต์ 1-1
0-1
เซ็บซี่[14] 3 -0.5
-0.75
-0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 2 [15]ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-0
1-0
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา[12] 2 -1
-1.25
เบลเยียม ยู 21 (เบลเยียม ยู 21)
FT 01:30 3 RWD Molenbeek U21 1-2
1-1
แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 1 4 +1
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 01:30 Uniao Inhumas U23
Vasco-Go U23 -
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 01:35 4 [B-13]อินสติทูโต เด คอลโดบา 2-1
0-1
เดปอร์ตีโบ โมรอน[B-4] 1 -0.25
+0
-0.25
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
FT 01:35 เซนต์.แพทริค(ยู19) 5-0
2-0
ดันดาล์ค(ยู19) 1 -1.75
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 01:45 2 [6]เอเจ โอแซร์ 1-2
0-1
แก็งก็อง[17] 1 -0.5
-0.25
-0.5
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 01:45 1 [6]กาลาตาซาราย 2-1
1-1
ฮาเตย์สปอร์[12] 2 -1.25
-1
-1.25
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 3 [9]ซามพ์โดเรีย 0-1
0-1
เอซี มิลาน[2] 1 +0.75
+0.25
England County League (England County League)
FT 01:45 1 Brighouse Town 2-2
0-1
เชฟฟิลด์ เอฟซี 1 -0.25
FT 01:45 1 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 0-1
0-1
1874 นอร์ทวิช 2 -0.25
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 02:00 [8]เวสต์แฮมยูไนเต็ด 4-1
1-0
เลสเตอร์ ซิตี้[11] 1 1 +0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 3 Deportes Recoleta 2-1
1-1
โคลชากัว ซีดี 1 -0.75
FT 02:00 4 Lautaro de Buin 3-1
2-1
ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1 3 +0
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 6 [5]เอล มาสรี่(N) 1-3
0-1
เอนพ์พี[7] 4 -0.25
-0.5
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 3 [(a)-11]เรอัล ซานต้า ครูซ 1-0
0-0
แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์[(a)-6] 2 -0.5
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 02:00 3 [(c)-13]Expreso Rojo 0-1
0-0
โบญาก้า ซิโค[(c)-5] 2 +0.25
+0.5
+0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 3 คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด 2-1
2-1
วิทยาลัยคอรินเทียนส 1 2 -0.25
-0.5
-0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 02:00 5 1 Uniao EC Rondonopolis U19 2-0
2-0
Luverdense U19 1 1 -0.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 02:00 2 Club Cachorros 1-0
0-0
Boca Junior de Soledad 3 -0.75
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:00 4 1 Independiente Rivadavia Reserves 0-1
0-0
Gimnasia Mendoza Reserves -0.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:05 3 คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) 0-1
0-1
Lagarto U20 4 -0.25
พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
FT 02:15 2 [9]เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 2-0
1-0
ฟีลเคียร์[10] 3 -0.25
brazil youth (brazil youth)
FT 02:15 3 1 เซาเปาโล(เยาวชน) 4-2
4-0
พัลไมรัส (เยาวชน) 4 -0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
02:15 เซาเปาโล(ยู 20)
พัลไมรัส (เยาวชน) -
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 02:35 5 2 ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) 1-1
0-0
CA Colon Junior 2 5 +0
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 03:00 4 [15]โอซาซูน่า 0-0
0-0
เซลต้า บีโก้[16] 3 +0
-0.25
+0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 [18]เลกาเนส 0-0
0-0
บูร์โกส ซีเอฟ[17] 1 1 -0.75
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 03:00 อีซี อาเกีย เนกรา 2-6
1-3
รีโอ บรังโก-อีเอส +1
+1.75
COTIF Tournament (COTIF Tournament)
FT 03:00 บียารีล (ยู 19) 2-2
0-1
ยูดี อัลซีรา(ยู 19) -
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 3 [8]เบาวิสต้า เอฟซี 2-0
1-0
ซานตาคลารา[16] 3 -0.25
+0
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 [(c)-1]เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) 1-1
1-0
สปอร์ต ฮวนคาโย่[(c)-17] -0.75
-0.25
-0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 03:30 4 [15]ซานหลุยส์ คิวโลต 1-1
1-0
ดิปอรเต่ส เตมูโก[9] 3 +0
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 05:00 1 ซานโตส (ญ) 2-2
1-0
แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 3 -0.75
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 3 1 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1-0
0-0
พูอีบลา(ญ) 1 2 +0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 06:00 2 [19]อเมริกา เอ็มจี 0-2
0-1
บรากันติโน้[5] +0
+0.25
FT 06:00 3 [16]ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1-1
1-0
อัตเลติโก มิไนโร่[1] 2 +0
+0.5
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 06:00 3 [(c)-12]อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 2-1
0-0
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล[(c)-13] 2 -0.25
+0
-0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:00 3 [(a)-12]ออโรร่า 5-0
2-0
รีล โปโตซี่[(a)-15] 3 -0.75
-1
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 06:00 2 [3]คอนอูมโบ ยูนิโด 3-1
1-1
เดปอร์เตส อิควิกกัว[11] 1 -0.5
-0.25
-0.5
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 4 [A-9]อีซี จากุยเพนเซ่(N) 1-1
0-1
ซานตา ครูซ พีอี[A-10] 3 +0
บราซิล คอมเปโอนาโต้ ปาราเอนเซ่ (Brazil Campeonato Paraenze)
FT 06:00 5 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 1-3
1-1
Santos AP 2 -0.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน