ราคาบอล.cc








ผลบอล 24 สิงหาคม 2564ผลบอล 23 สิงหาคม 2564ผลบอล 22 สิงหาคม 2564ผลบอล 21 สิงหาคม 2564ผลบอล 20 สิงหาคม 2564ผลบอล 19 สิงหาคม 2564ผลบอล 18 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 22 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 06:05 1 [(c)-12]แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 4-2
2-1
อ็องเซ่ กัลดาส[(c)-17] 1 4 -0.75
-1
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 06:15 [24]โบคา จูเนียร์ส 1-0
0-0
ปาโตรนาโต ปารานา[7] 1 -0.75
-1
-0.75
ปารากวัย ปรีเมร่า ดิบิซิออน (Primera Division de Paraguay)
FT 06:30 1 1 [(c)-5]โซล เดอ อเมริกา 1-2
1-0
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่[(c)-3] 1 +0.5
+0.25
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 [(a)-3]Independiente Petrolero 3-0
1-0
บลูมมิ่ง[(a)-14] 2 -1.5
-1.75
-1.5
USA Independent League (USA Independent League)
FT 06:30 2 ชัตตานูกา 3-0
1-0
Maryland Bobcats FC 1 1 -0.5
FT 06:30 1 ดีทรอยต์ ซิตี้ 3-0
2-0
San Diego 1904 FC 2 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:35 [USA WD1-8]ฮูสตัน แดช (ญ) 2-3
0-1
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-9] +1
06:35 บาร์เซโลน่า(ญ)
ฮูสตัน แดช (ญ) -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:00 1 [12]ยูเวนตูเด้ 1-1
0-1
ฟอร์ตาเลซ่า[3] 1 +0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 4 [(a)-2]คลับ เลออน 1-1
0-1
ซานโตส ลากูน่า[(a)-9] 2 -0.25
-0.5
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:00 2 [12]เรโม เบเลม 1-2
0-0
ซีอาร์บี แม็คซิโอ[4] 2 +0
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 3 Tormenta FC 1-1
0-0
New England Revolution B 1 -0.25
FT 07:00 2 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-1
1-0
นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1 5 -0.25
-0.5
-0.25
กือราเซา เซกชอน พาก้า (Curacao League)
FT 07:00 2 Scherpenheuvel 0-0
0-0
RKV FC Sithoc 1 -1.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:05 4 [6]ดีซี ยูไนเต็ด 1-2
0-1
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด[8] 1 -0.75
-0.25
FT 07:05 3 [12]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 3-1
2-0
โตรอนโต้ เอฟซี[14] 1 -0.5
-0.25
FT 07:05 2 [4]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-1
0-1
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] 4 -0.75
-1
FT 07:05 3 [1]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 4-1
3-0
เอฟซี ซินซินเนติ[13] -1.25
-1
FT 07:35 2 [12]ฮุสตัน ไดนาโม 2-2
1-0
เอฟซี ดัลลัส[10] 4 -0.25
USA Independent League (USA Independent League)
FT 07:35 2 Chicago House AC 0-4
0-2
New Amsterdam 1 -0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:45 1 [5]ออร์แลนโด ซิตี้ 1-0
0-0
ชิคาโก ไฟร์[11] 1 -0.5
-1
-0.75
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de El Salvador)
FT 08:00 1 [(a)-5]ซานต้า เทคล่า 2-3
2-2
ซีดี อากีลา[(a)-6] 3 -0.25
+0
FT 08:00 3 [(a)-10]เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1-0
0-0
มูนิซิพาล ลิเมโน่[(a)-12] 1 3 -0.5
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:00 2 [(a)-8]ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2-0
2-0
CD Victoria[(a)-10] 4 -0.5
FT 08:00 3 [(a)-5]โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 3-0
3-0
พลาเทนเซ่[(a)-9] 6 -1.25
-2
-1.25
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 08:00 1 [(a)-6]คลับ เซลาจู เอ็มซี 0-0
0-0
ซีเอสดี มูนิชิปัล[(a)-3] -0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 08:00 3 [(c)-4]9 de Octubre 2-2
1-0
คลับสปอร์ต เอเมเลค[(c)-2] 1 3 +0
+0.25
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 08:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 2-1
1-0
อูลานบาตอร์ซิตี้ 2 -0.5
-0.75
กัวเตมาลา ดิวิชัน 2 (Guatemala D2)
FT 08:00 3 ซาคาชิสปาส จีที 0-0
0-0
เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1 4 -0.5
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:05 1 [4]โคโลราโด ราปิดส์ 2-1
0-0
รีล ซอลต์ เลค[5] 4 -0.5
-0.75
FT 08:05 1 [13]Austin FC 3-1
3-0
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[7] 1 -0.25
-0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:10 1 [(c)-3]มิลเลียนนาริออส 2-0
1-0
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน[(c)-9] 5 -0.75
-0.5
ฮอนดูรัส ลีกา นาซิอองนาล (Primera Division de Honduras)
FT 08:15 2 [(a)-7]ซีดี วิด้า 2-0
2-0
มาราธอน[(a)-1] 1 6 +0
+0.25
+0
นิการากัว พรีเมร่า ดิวิชั่น (Liga Primera de Nicaragua)
FT 08:25 [(c)-10]จาลาปา 2-0
1-0
วอลเตอร์เฟอร์เรตติ[(c)-2] +0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:35 1 [2]เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3-1
0-1
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[8] 2 -0.75
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 09:00 [6]ซีแอตเติล เรน (ญ) 3-2
0-2
สกาย บลู เอฟซี (ญ)[3] 2 -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
09:00 เอลซัลวาดอร์
คอสตาริกา -
USA Independent League (USA Independent League)
FT 09:00 2 LA Force 1-1
0-0
California Utd Strikers 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
09:05 โอลิมปิก ลียง (ญ)
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) -0.5
-0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 4 [(a)-10]แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-0
0-0
ครูซ อาซูล[(a)-5] 2 +0.5
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:10 [11]แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2-1
0-1
ลอส แอนเจลิส เอฟซี[8] 1 +1
+0.5
+0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 09:10 1 [USA WD1-1]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1-0
0-0
โอลิมปิก ลียง (ญ)[FRA WD1-2] 2 +0.5
+0.75
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:30 2 [13]San Diego loyalty 1-2
0-0
ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี[14] 3 +0
-0.25
FT 09:30 1 [26]ลาส เวกัส ไลท์ 1-3
0-0
Oakland Roots[30] 1 -0.25
FT 09:30 4 [3]ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0-0
0-0
สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี[23] 3 -1
-1.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:35 2 1 [(a)-5]มอนเทอร์เรย์ 0-0
0-0
ชีวาส กัวดาลาจาร่า[(a)-12] 3 -0.75
-0.5
-1
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 10:00 Marist FC (W) 1-0
0-0
Borderline United FC (W) -1.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 10:20 3 [69]เอลซัลวาดอร์(N) 0-0
0-0
คอสตาริกา[50] 3 +0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 11:00 1 [5]รัน เมล อาโอโมริ 1-0
0-0
โยโกกาว่า มูซาชิโน[16] -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 11:00 2 เอิร์ซิม 3-1
1-0
Khoromkhon Club 2 -1.5
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
12:00 อคาเซีย ริดจ์
เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ -
12:00 บริสเบน เคไนท์ส
เดอะ เลค -
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก แคปิตอล ฟุตบอล (Australia capital territory premier league)
Postp 12:00 [8]เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด
วอลเดน เวสทอน[6] -
Solomon Islands League Women (Solomon Islands League Women)
FT 12:00 Naha FC (w) 1-3
1-3
RSIPF Royals (w) +4
+3.5
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
Postp 12:00 มาคา เซิร์ล หญิง
นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) -
Postp 12:00 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง
แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) -
Postp 12:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) -
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women)
FT 12:10 Subiaco AFC U23 (W) 0-4
0-0
Northern Redbacks U23 (W) +1
+1.25
FT 12:10 Curtin University FC U23 (W) 0-1
0-0
Fremantle City FC U23 (W) 1 +0.25
FT 12:10 1 1 Balcatta FC U23 (W) 1-2
1-1
Murdoch University Melville FC U23 (W) +0.25
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 12:30 3 [3]FC Tiamo Hirakata 1-4
0-3
มารูยาซึอินดัสตรีส์[11] -0.5
Australia SA Cup Women (Australia SA Cup Women)
FT 12:55 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 3-1
1-1
เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) -2.5
เจแปน ฟุตบอล ลีก (Japan Football League)
FT 13:00 1 [8]เวียร์เทียน คูวานะ 1-2
1-0
Ban Di Tesi Iwaki[1] 1 +0.75
+0.5
+0.75
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
FT 13:30 Taroona (w) 3-1
2-0
Olympia FC Warriors (w) 1 +2
+2.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 14:00 [6]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด
ฮูม ซิตี้[4] -
บริสเบน พรีเมียร์ ลีก (Australia Brisbane Premier League)
14:00 [4]เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี
เวสต์เทิร์นสปิริท[11] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Football Brisbane Capital League 1)
14:00 [11]อิปสวิช ซิตี้
นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด[8] -
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 14:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ 1-0
1-0
เดเรนเอฟซี 1 +0
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 14:00 IMT Novi Beograd U19 1-8
1-4
เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1 +1.25
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก หญิง เวสเทิร์นออสเตรเลีย (WESTERN AUSTRALIA NPL WOMEN)
FT 14:00 Perth SC (W) 4-0
0-0
เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) -
FT 14:00 1 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
0-1
นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 2 +2
FT 14:00 บัลแคทต้า (ญ) 0-3
0-1
Murdoch University Melville FC (W) 2 +2
FT 14:00 Curtin University FC Women 1-2
1-2
ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) +2.5
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 14:00 1 ASU Politehnica Timisoara U19 0-1
0-1
Concordia Chiajna U19 2 +1
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 [A-7]เอฟเค อูราล (เยาวชน) 0-3
0-1
Konopliev Youth[A-5] 2 -0.5
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 15:00 3 [14]พย็องแท็กซิติเซ็น 1-1
1-0
ฮวาซอง เอฟซี[11] 1 +0.5
FT 15:00 [13]ยังจู ซิตี้เซน 0-1
0-0
อุลซันซิติเซ่น[5] +0.5
+0.75
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:00 2 [M-12]บานิค ออสตราว่า 2 2-1
1-1
เวลเก เมซิริคิ[M-10] 1 -1
-1.25
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 15:00 2 Slavoj Trebisov U19 5-0
2-0
FK Kosicka Nova Ves U19 2 -0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 15:00 VMFD Zalgiris III
Panerys Vilnius +1
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
Postp 15:00 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ)
ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) -
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 15:15 3 [9]วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0
0-0
อัสติ นาดลาเบม[10] 3 -0.5
-0.75
FT 15:15 5 1 [12]เอสเค ลิเซน 1-2
0-0
เบอโน่[3] 4 +0.75
+0.25
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:15 3 [M-16]สโลวัคโก้ 2 1-0
0-0
สลาเวีย โครเมอร์ริซ[M-2] 3 -0.25
FT 15:15 1 [A-11]แอดมิร่า ปราฮา 1-0
1-0
โลโค ทาวิน[A-7] 1 4 -0.25
+0
FT 15:15 [B-7]มลาด้า โบเลสลาฟ 2 0-1
0-0
สโลวาน เวลวารี่[B-3] 2 -0.5
-1
-0.75
FT 15:15 1 [A-12]สลาเวีย ปราก 2 0-2
0-2
เอฟเค ไพรบราม บี[A-8] 1 -1.5
FT 15:15 1 [B-15]ดุคลา ปราก บี 0-1
0-0
ฮราเดตซ์กราลอเว บี[B-12] 2 +0.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 15:15 3 1 โอปาว่า 2 3-3
0-1
Frydlant Nad Ostravici 4 +0.25
FT 15:15 2 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 0-3
0-1
โปลันกา 1 +0
FT 15:15 3 Slavicin 1-3
1-1
Tatran Vsechovice -0.75
FT 15:15 3 เบอโน่ 2 5-0
2-0
Polna 1 -3
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 15:30 2 [13]คัพเฟ่นเบิร์ก 1-2
1-2
กราเซอร์ เอเค[10] 4 +0.25
+0.75
+0.5
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 15:30 3 [15]สโลวาน บราติสลาวา บี 0-2
0-1
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า[1] 1 +1.25
+1.5
FT 15:30 3 [14]เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 4-3
2-0
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม[10] 2 -0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 15:30 1 [A-4]พัลเซ่น 2 1-1
0-0
เอสเค มอเตอร์เลต ปราก[A-6] 1 -0.5
-1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 15:30 3 1 [WV-2]ดอร์นบิร์น เอสวี 4-2
0-1
Rotenberg[WV-8] 2 -1.5
-1.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:30 2 SK Furstenfeld 0-2
0-0
ลีโอเบน 1 +0.25
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 15:30 4 2 SD Videm 1-3
0-3
Simer Sampion Celje 1 -0.25
FT 15:30 2 Slavia TU Kosice 1-1
0-0
โอเดว่า ลิปานี่ 2 +0.25
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 15:30 1 FC Ilves II (w) 1-2
0-2
โรพีเอส(ญ) -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 15:45 1 HEBC Hamburg 3-1
2-1
TSV Buchholz 08 2 +0.5
FT 15:45 Uhlenhorster SC Paloma 1-0
0-0
แฮมม์ยูไนเต็ด -1
เซอเบีย ยู19 (Serbia U19 League)
FT 15:58 1 Zemun FK U19 1-2
1-1
FK Graficar Beograd U19 3 +0
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 16:00 [12]เอฟซี โซล 2-2
1-1
โปฮัง สตีลเลอร์[4] 1 1 +0
+0.25
เจลีก ดิวิชัน 1 (J-League Division 1)
FT 16:00 1 [7]นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0
0-0
อวิสปา ฟูกูโอกะ[10] 2 -0.5
-0.75
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:00 2 [SPA D35-18]UD Socuellamos 1-1
1-1
Huracan Balazote 3 -1
-1.25
FT 16:00 [SPA WD1-12]ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 2-4
1-3
CD Femarguin (w) -
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:00 [16]มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1
0-0
เอฮิเมะเอฟซี[19] 1 -0.5
-0.25
FT 16:00 [3]อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2-1
1-1
เอสซี ซะงะมิฮะระ[21] 2 -1
-0.75
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 16:00 5 [12]FC Rohoznik 3-2
1-1
MSK Puchov[11] 3 +0.75
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 0-2
0-1
Andernach (w) -
FT 16:00 Phoenix Leipzig (W) 0-4
0-3
เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) -
FT 16:00 ATS Buntentor (w) 0-10
0-5
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 16:00 [S-11]เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) 0-4
0-2
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)[S-9] -
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 16:00 [D-12]ตูลูส (ยู 19) 2-3
0-0
โมนาโก(ยู 19)[D-1] -
FT 16:00 1 [D-6]นีซ (ยู 19) 4-2
1-2
โคโลเมียร์ส (ยู 19)[D-7] 1 -1
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 16:00 2 [N-16]แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 2-5
1-4
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)[N-5] 1 +0
FT 16:00 2 [S-20]ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 1-3
0-0
Kassel U19[S-17] -1
FT 16:00 [N-18]ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 2-1
1-0
ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)[N-17] 2 -
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 16:00 2 [18]ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-3
0-0
ปิโตรลูล โปรเอสติ[9] +0.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 16:00 [5]คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-0
0-0
โซฟาพาก้าเอฟซี[12] -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 16:00 โปกอน เซซิน 2 5-0
1-0
ZKS Kluczevia 3 -1

-2
FT 16:00 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 3-1
0-0
Bron Radom 2 -0.75

-2.25
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 1 เทรนซีน (ยู 19) 4-0
3-0
สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 2 +0.25
FT 16:00 1 1 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-2
1-1
เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 3 -1.5
ฟุตบอลหญิง สโลวีเนีย ลีก (Slovenia women's League)
FT 16:00 1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 6-2
3-0
FC Petrzalka (w) -0.5
ฟุตบอลดิวิชั่น 3 ฮังการี (Hungary NB III)
FT 16:00 1 Gyirmot SE II 3-1
0-0
UFC Nagykanizsa 2 +0.5
FT 16:00 3 ปาคซิ เซ 2 4-1
3-0
วัค-ดูนาคันยาร์ 3 -1.25
-1.75
-2
FT 16:00 2 1 Diosgyori VTK II 2-1
1-1
Egri FC 3 +0.5
Pend 16:00 โฮดเมเซอวาชาร์เฮ
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 +0
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 16:00 2 Okzhetpes Kokshetau Reserves 1-4
0-3
Jas Qyran 1 +1.5
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 16:00 3 1 FK Slavoj Zatec 3-3
2-1
ลิโตเมอริส 2 -0.5
-0.75
Poland Regional League (Poland Regional League)
FT 16:00 Podgorze Krakow 4-0
2-0
Pradniczanka Krakow II 1 +0
โรมาเนีย อายุไม่เกิน 19 ปี (Romania U19)
FT 16:00 4 FC Academica Clinceni U19 6-1
5-1
FC Voluntari U19 1 5 +0
FT 16:00 2 ACS Sepsi U19 1-3
1-1
Dinamo Bucharest U19 1 3 +1
FT 16:00 3 CFR Cluj U19 4-2
2-2
Gaz Metan Medias U19 2 -0.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 16:00 2 1 เอครานาส 1-2
1-0
BE1 NFA 4 -1
-1.25
NSW Premier W-League (NSW Premier W-League)
Postp 16:00 Apia L Tigers (W)
Football NSW Institute (w) -
Postp 16:00 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ)
Aime Rigi (w) -
Calcutta Football League (Calcutta Football League)
FT 16:15 2 Southern Samity 1-2
0-2
Bengal Nagpur Railway FC +0.25
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 16:30 2 [8]ยัง ไลอ้อนส์ 0-1
0-1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี[2] 2 +2
+1.75
+2
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 16:30 2 [13]บรัวบริทอากีต้า 1-1
0-1
วี-วาเรน นากาซากิ[8] +0.25
Lithuania A Lyga Women (Lithuania A Lyga Women)
FT 16:30 2 FK Zalgiris Vilnius (W) 2-3
1-2
FK Vilnius (W) 1 -2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:55 [SPA WD1-4]เรอัล โซเซียดาด(ญ) 3-4
1-3
CD Alaves (W)[SPA WD1-16] -1.75
-1.5
FT 17:00 [SPA WD1-2]แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 4-0
3-0
เออิบาร์ (ญ)[SPA WD1-10] -0.5
17:00 [SPA WD1-16]CD Alaves (W)
เรอัล โซเซียดาด(ญ)[SPA WD1-4] -
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 17:00 3 [13]วาร์ซิม 0-3
0-1
ริโอ อาฟ[4] 1 2 +0.25
เจลีก ดิวิชัน 2 (J-League Division 2)
FT 17:00 [10]มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-2
0-1
เกียวโต แซงก้า[2] 3 +0.25
FT 17:00 [18]เธสปา คูซัทสึ 3-0
3-0
รีโนฟา ยามากูชิ[15] 1 +0
+0.25
FT 17:00 1 [22]กิระวันสึ คิตะคิวชู 2-1
0-0
มาชิดา เซลเวีย[7] 1 +0.25
+0.5
FT 17:00 2 [6]มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2-2
2-1
เอฟซี เรียวเคียว[4] 1 -0.75
-0.5
-1
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 17:00 มักเดเบิร์ก (ญ) 0-3
0-0
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 2 [A-8]ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1-2
1-2
สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน)[A-6] +0
+0.25
เอคสตราลิก้า (Poland mloda ekstraklasa)
FT 17:00 [2]จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 3-2
2-1
Rakow Czestochowa (Youth)[6] -
FT 17:00 [14]กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1-2
0-2
คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)[11] -
โปแลนด์ เอคสตราลิก้า (Poland Ekstraliga)
FT 17:00 1 [8]เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1-2
1-1
จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ)[10] +1.75
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 2 [9]โซล อี-แลน เอฟซี 1-1
0-0
ชุนนัมดรากอนส์[4] 1 -0.25
+0
-0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 17:00 3 [16]ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-1
0-0
Pogonmazovik[15] -0.25
FT 17:00 1 [9]สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2-0
0-0
เลช พอซนาน 2[10] 1 -0.25
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 17:00 2 [S-14]FC Astoria Walldorf(U19) 1-7
0-5
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)[S-16] +1.75
+2
+1.75
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 Tensung FC 0-3
0-2
พาโรยูไนเต็ด 1 +3
+2.75
+3
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 17:00 5 Baltyk Koszalin 1-1
1-0
KS Polonia Sroda Wlkp 3 +1.25
FT 17:00 1 1 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 3-4
1-1
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 4 +0.25
+0.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 17:00 2 Killester Donnycarne 2-2
2-1
บังกอร์ เซลติก 1 +0.75
+0.5
FT 17:00 2 Sacred Heart 0-3
0-0
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด +1
+1.25
Pend 17:00 Ardmore Rovers
มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี -0.75
FT 17:00 5 ลูเคิน ยูไนเต็ด 2-2
1-1
Willow Park 1 -1.75
-2
Pend 17:00 ดับลิน บัส เอฟซี
Swords Celtic FC +0.5
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 17:00 1 คานการิด 3-6
0-2
Selenge Press 1 +2
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 2 [Por U23-6]เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-2
1-2
ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23)[Por U23-12] 1 6 -1
-0.75
เกาหลี ลีก 4 (Korea League 4)
FT 17:00 1 [2]Dangjin Citizen 2-4
0-4
Geoje Citizen[9] 1 -1.25
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 17:00 4 FA Siauliai II 4-2
3-0
Garliava Kaunas 1 1 +0
FT 17:00 1 FK FM Ateitis 0-5
0-0
BFA Vilnius II +1
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 17:00 3 อัลแวร์กา 1-0
0-0
Oriental Dragon 1 -1
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 17:15 1 [13]เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1-1
0-0
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม[5] 2 +1.5
+1.75
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 2 [1]วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 3-1
1-1
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์[3] 1 -0.25
-0.75
-0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 17:30 แอตแลนติส (ยู 20) 6-0
2-0
ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 2 -2.5
-2.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 17:40 2 [14]จีเคเอส คาโตวีตเซ 3-2
0-2
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[10] 3 +0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 18:00 2 [18]โอลิมปิก ลียง 3-3
3-1
แกลร์กมงต์ ฟุต[3] 2 -1.25
-0.75
-1
สกอตติชพรีเมียร์ชิป (Scottish Premiership)
FT 18:00 5 [10]ดันดี 2-2
1-1
ฮิเบอร์เนี่ยน[2] 3 +0.5
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 18:00 [GER D2-28]ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 4-0
1-0
เอสซี ฮีเรนวีน (ญ)[HOL WD1-6] -
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 18:00 1 [16]ฟัลเค่นเบิร์ก 1-0
1-0
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[5] 1 +0
+0.25
+0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 18:00 2 [N-1]บรอมมาปอจคาร์น่า 3-0
0-0
ไอเอฟ ซิลเวีย[N-6] -1.5
-1.75
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 18:00 [6]Naestved HG (W) 2-3
1-1
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[5] +0.25
FT 18:00 [6]Herlufsholm GF (w) 2-3
1-1
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)[5] +0.5
+0.25
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 18:00 SPVGG Germania Ebing (W) 3-2
2-1
RW Waldenrath/Straeten (W) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 18:00 5 [18]เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-1
0-0
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค[15] 3 +0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 18:00 1 [3]Krumkachy Minsk 4-2
4-1
เอฟซี สโลนิม 2017[12] 1 -2
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 18:00 โวลด้า 3-1
1-0
เบียเซ่น -
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 18:00 [N-6]ซังค์ เพาลี (ยู 17) 2-1
0-1
Hansa Rostock U17[N-14] -
FT 18:00 [S-17]สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 3-2
1-0
เนิร์นแบร์ก (ยู 17)[S-15] -
FT 18:00 [S-19]เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 2-1
0-0
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)[S-14] -
บุนเดสลีกา รุ่นอายุไม่เกิน 19 ปี (Under 19 Bundesliga)
FT 18:00 3 [N-10]เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) 1-1
0-0
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)[N-6] 3 +1.25
+1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 2 [NE-12]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 2-1
1-1
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี[NE-2] 1 +1
FT 18:00 [NE-20]Eilenburg 0-2
0-0
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน[NE-17] +0.5
+0
FT 18:00 [NE-9]เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 7-1
4-0
วีเอฟบีเออร์บัค[NE-19] +0
-0.25
FT 18:00 2 [NE-10]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 0-1
0-0
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก[NE-7] 1 -0.25
+0
+0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 18:00 [A-2]โฮดด์ 4-0
2-0
ทรอมส์ดาเลน[A-7] 2 -0.75
-1
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 18:00 [NL-12]Notvikens IK 1-1
0-0
Froso IF[NL-15] -0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 18:00 2 Cracovia II 1-1
0-1
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 3 -0.75
-1.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 18:00 2 TuS Schwachhausen 1-0
0-0
ฮาเบนเฮาเซอร์ 3 -2.25
-2.5
South Africa League Women (South Africa League Women)
FT 18:00 Soweto Fabulous (w) 1-0
0-0
VUT (w) -2.5
-2.75
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 18:00 Tampere Utd (W) 1-0
0-0
FC Nokia (W) +0
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:00 3 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 1-0
0-0
อัลไต เอฟเค +0.25
FT 18:00 2 FC Ruzayevka 0-4
0-2
Zhetysu Taldykorgan Reserves 1 +2.5
FT 18:00 3 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 2-1
2-0
SD Family 1 1 -0.25
FT 18:00 2 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 4-0
2-0
เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 3 -1
Northern Ireland Cup Women (Northern Ireland Cup Women)
FT 18:00 St. James Swifts (W) 10-1
4-0
Comber Recreation FC (w) 1 -4.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 18:10 [1]ยูเมีย ไอเค (ญ) 1-1
0-0
Alingsas (W)[10] -2.25
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 18:15 2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 2-0
1-0
Komeetat U20 1 -0.75
-1.5
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 18:30 1 [15]แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-3
0-0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น[16] 2 +0
-0.25
+0
FT 18:30 2 [9]ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2-2
2-2
ดาร์มสตัดท์[14] 4 -1
-0.75
FT 18:30 4 [18]อิงโกลสตัดท์ 0-0
0-0
เนิร์นแบร์ก[6] 2 +0.5
+0.25
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 18:30 1 [6]Lashyn Karatau 3-0
1-0
อคาเดมี่ ออนทูสติก[9] 2 -0.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 18:30 1 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 4-2
1-1
อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 2 +1
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 18:30 2 FC Kaganat 1-1
1-0
อาเลย์ 4 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 19:00 1 FC Talanta 2-1
2-0
Soy United -1.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 19:00 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ 8-0
3-0
Brimscombe Thrupp -1.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 19:00 2 [9]เวนด์ซีเซล 1-1
1-1
เฟรเดอริเซีย[2] 1 +0.25
+0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 19:00 4 [8]เอฟซี คูเลสซาเล่ 2-0
1-0
ทาร์ตู เจเค มัก[9] 5 +0
+0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Cancel 19:00 [C-2]ฮัคเค่น (ยู 21)
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)[C-9] -
Cancel 19:00 [C-8]ไอเอฟเค โกเตเบิร์ก (ยู 21)
เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)[C-1] -
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 19:00 1 FC Riegelsberg 0-5
0-1
Elversberg (W) -
FT 19:00 1 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 1-1
1-0
วิคตอเรีย เบอร์ลิน(ญ) -
FT 19:00 FSV Babelsberg (w) 5-2
3-1
Pfeil Broistedt (W) -
FT 19:00 TSV Jahn Calden (w) 0-2
0-1
ยูเอสวี เยน่า (ญ) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 19:00 3 1 [10]เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2-1
0-0
ฮาเวลเซ่[20] 4 -0.75
-1.25
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:00 [5]เลอร์นายิน อาร์ทซัค 3-0
1-0
BKMA II[6] -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 19:00 1 [B-10]FC Zhomboy 2-1
2-0
บุนยอดกอร์ 2[B-7] -
FT 19:00 [B-1]ซามิน 2-1
1-1
FC Neftgazmontaj[B-4] -
ฟุตบอลหญิง เช็ก (Czech Womens Bundesliga)
FT 19:00 [3]สปาร์ตา ปราก (ญ) 9-0
3-0
ปาร์ดูบีตเซ (ญ)[8] -
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 19:00 2 สตรอมก็อดเซ็ท 2 1-4
0-2
Orn-Horten 3 +0
+0.75
FT 19:00 เมลโบ 3-2
1-1
ฟินส์เนส -1.75
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 19:00 [S-18]Reutlingen(U17) 0-6
0-5
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)[S-12] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 19:00 [N(n)-7]โฮลสไตน์ คีล 2 2-3
1-1
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก[N(n)-6] +0.75
+1
FT 19:00 1 [N(n)-4]ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2-2
0-0
ซังค์ เพาลี 2[N(n)-10] 4 -0.75
-1
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 2 [B-1]อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-1
0-0
เลวานเจอร์ เอฟเค[B-6] 2 -0.5
-0.75
FT 19:00 [A-5]อัลต้า 3-0
0-0
โฟลโร[A-14] -1.75
-2
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 19:00 1 [2]ไอเค อุปซาลา (ญ) 2-2
1-0
โมรอน บีเค (ญ)[5] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 19:00 3 [VG-6]Husqvarna 1-2
0-2
BK Astrio[VG-12] -0.5
-0.75
FT 19:00 [NG-6]วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 3-1
2-0
คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค[NG-14] 1 -1.25
FT 19:00 1 [NG-1]บีเคฟอร์เวิร์ด 5-0
1-0
ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม[NG-15] -3
-3.25
FT 19:00 4 [NL-13]อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 1-2
1-1
Stöde IF[NL-4] 1 +0.75
+0.5
FT 19:00 1 [SG-2]บีเค โอลิมปิค 5-0
0-0
เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค[SG-15] 2 -0.5
-1
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 [17]เวสเทิร์นสติม่า 2-4
2-3
แมทารี่ ยูไนเต็ด[15] -
FT 19:00 [7]ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-3
0-1
เคซีบี[2] +0.25
FT 19:00 [6]กอร์ มาเฮีย 0-2
0-0
เอ็นโซเอียยูไนเต็ด[14] -0.5
FT 19:00 [4]เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 2-3
2-1
กากาเมก้า โฮมบอยซ์[10] -0.25
FT 19:00 [3]บานดาริ 2-0
1-0
วาซิโต้ เอฟซี[8] -0.25
FT 19:00 [1]ทัสเคอร์ 2-1
2-0
Bidco United[9] -1
FT 19:00 [11]ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 2-1
0-1
พอสต้า เรนเจอร์[13] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 19:00 1 คูมู เอสทีพีเอส 3-0
2-0
KJP 1 +1
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 19:00 Foto-Higiena Olawa 1-2
1-0
Gornik II Zabrze +0
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 19:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1-3
0-0
คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 -0.25
FT 19:00 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 2-0
0-0
Mahdov FC -2
Pend 19:00 FC Mecklenburg Schwerin
MSV Neuruppin +0
-0.25
FT 19:00 2 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 2-2
0-1
SGV ไฟร์เบิร์ก +1.25
FT 19:00 4 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 0-1
0-1
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 1 2 +1.25
+1.5
Pend 19:00 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์
RSV Eintracht +1
+0.75
FT 19:00 SV 1899 Merseburg 1-0
1-0
international Leipzig FC +0.25
+0.5
FT 19:00 Greifswalder FC 2-0
0-0
1. FC Lok Stendal -2.5
FT 19:00 4 เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา 1-2
0-1
Grimma 1 4 +0.5
FT 19:00 2 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 2-4
0-1
บูดิสซ่า บัวซอน -1.5
FT 19:00 SC Staaken 2-1
0-0
SFC Stern 1900 -0.75
-1
FT 19:00 SV Hemelingen 1-2
0-0
OSC Bremerhaven -0.75
FT 19:00 3 Hertha 06 Charlotten 3-2
1-1
MSV Pampow 1 -0.75
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 19:00 3 [12]รูกินโซ เอฟซี 1-1
0-0
บูจุมบูรา ซิตี้[15] 2 -0.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 19:00 5 [Por U23-2]มาริติโม่(ยู 23) 1-2
0-1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)[Por U23-11] 3 -0.25
+0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:00 อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-2
0-0
โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) +0
+0.25
+0
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 19:00 Sokol Lom 2-1
0-1
เอฟเค โฮโรวิคโก 2 -1.5
Finland Ykkonen Women (Finland Ykkonen Women)
FT 19:00 1 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 1-0
1-0
ONS (W) +0.75
คาซัคสถาน ดิวิชั่น 2 (Kazakhstan Division 2)
FT 19:00 1 1 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 0-3
0-2
Turan Turkistan Reserves 1 +0.5
FT 19:00 1 FK Atyrau Reserves 4-1
3-1
FK Taraz Reserves 1 -1.5
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
Pend 19:00 FK Dziugas Telsiai II
Niesky -
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 19:10 6 [2]แรนเดอร์ส 1-1
1-1
อัลบอร์ก[5] 3 -0.5
+0
-0.25
สวิสซูเปอร์ลีก (Swiss Super League)
FT 19:15 3 [10]ลัวซานนี สปอร์ท 2-2
1-1
บาเซิ่ล[1] 1 +0.25
+0.75
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 19:15 2 [8]เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-1
1-1
วาดุซ[7] 3 +0
+0.25
+0
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 19:15 2 [7]ซาบาห์ 0-3
0-1
ปุเลา ปีนัง[3] +0
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 19:30 1 [6]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2-0
0-0
โก อเฮด อีเกิ้ลส์[15] 1 -1.5
-2
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 19:30 [11]ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1-1
0-1
ลิงโคปิ้ง (ญ)[7] +0.5
+0.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 19:30 1 [5]นอร์ดเยลลันด์(ญ) 1-3
0-3
ทิซเตด เอฟซี (ญ)[4] -0.25
ยูเครน ดิวิชัน 2 (Ukraine Division 2)
FT 19:30 3 [12]ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1-1
1-1
โวลิน ลุตส์ค[6] +0
-0.5
FT 19:30 2 [13]เฮอร์กี้-สปอร์ท 0-2
0-0
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค[11] 1 +0.25
+0
-0.25
ฮอลแลนด์ ลีก3 (Holland Ligue 3)
FT 19:30 1 [14]สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 1-1
1-1
เดอ ทริฟเฟอร์ส[18] 1 +0
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 19:30 1 อซานฟอทบอล (ญ) 4-1
0-0
อมาโซน กริมต้า (ญ) -0.25
+0
มาลาวี พรีเมียร์ ลีก (Malawi Premier League)
FT 19:30 3 1 ชิทิพายูไนเต็ด 0-2
0-0
Kamuzu Barracks 2 3 -0.25
FT 19:30 Silver Strikers 2-1
1-1
บลู อีเกิ้ลส์ 1 -1
Mozambique Championship (Mozambique Championship)
FT 19:30 CD Matchedje 2-0
0-0
Textafrica -0.25
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 20:00 2 [8]ปิแอส กลิวิส 1-1
0-0
สลาสค์ วรอคลาวน์[9] 2 -0.25
-0.5
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก (Russia Premier League)
FT 20:00 4 [6]โลโคโมทีฟ มอสโก 2-1
2-0
เอฟซี คราซ์โนดาร์[9] 3 +0
-0.25
+0
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 20:00 2 [16]บอร์กโดซ์ 1-1
1-1
อองเช่ร์[2] -0.25
+0
+0.25
FT 20:00 [14]มงต์เปลลิเย่ร์ 3-1
0-1
ลอริยองต์[8] 2 6 +0
-0.25
FT 20:00 3 [20]สตารส์บูร์ก 1-1
0-1
ทรัวส์[19] 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 20:00 4 [15]เม็ตซ์ 1-1
1-1
แร็งส์[10] 2 -0.25
สวีเดน ออลสเวนส์คาน (Sweden Allsvenskan)
FT 20:00 3 [4]เอล์ฟส์บอร์ก 2-2
1-0
ฮัมมาร์บี้[5] 2 -0.25
FT 20:00 2 [11]ฮาล์มสตัด 2-1
1-0
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[6] 2 +0
-0.25
+0
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ (English Premier League)
FT 20:00 2 [16]เซาแธมป์ตัน 1-1
1-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด[1] 3 +0.5
+1
FT 20:00 1 [15]วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-1
0-1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[10] 4 +0.25
+0.5
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 20:00 erro Carril Oeste (W)
CA Atlas (W) -
FT 20:00 2 1 CSCD Camioneros (W) 3-1
2-1
Deportivo Liniers (W) 1 -3
FT 20:00 1 CA San Miguel (W) 0-5
0-2
CA Estudiantes Caseros (W) +0.5
+0.25
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 20:00 5 [9]ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0
0-0
ออร์ไกร์ท[10] 1 -0.5
FT 20:00 1 [6]จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 3-1
1-0
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[8] -0.75
-0.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 20:00 2 [8]สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-1
0-0
ซองน์ดาล[5] 4 +0.25
+0
FT 20:00 [7]รัวฟอส 0-2
0-1
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล[12] 2 -0.25
-1
-0.75
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 20:00 [5]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 2-1
1-1
เจมส์เมอบังค์[7] 2 -0.75
-1
ลีกาโปร (Portugal Segunda Liga)
FT 20:00 5 [5]ไลซอส 2-1
0-1
อคาเดมิก้า โคอิมบร้า[17] 6 +0
สวีเดน ดิวิชั่น 1 (Ettan Fotball Division1)
FT 20:00 2 [N-14]อัสซีริสก้า 1-2
0-0
ไอเอฟเค ลูเลีย[N-13] 1 +0
-0.5
FT 20:00 2 [S-12]แอตวิดาเบิร์ก 0-2
0-1
อัสซีริสก้า ไอเค[S-15] 3 -0.5
-0.75
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 20:00 2 [16]เคเอส พอลโควิค 2-1
1-0
อาร์ก้า กดิเนีย[5] 1 +0.5
+0.75
+0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 20:00 1 [8]ตอร์ปิโด มินส์ค(N) 0-4
0-1
เนเมน กร็อดโน่[12] 1 +0.25
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
FT 20:00 1 [6]โมโรคา สวอลโลส์ 1-0
0-0
โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก[11] 2 -0.25
-0.5
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 [10]มะละกา 1-1
1-0
ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี[12] -1.25
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 [11]FAM-MSN Project Squad 0-4
0-2
ซาราวักยูไนเต็ด[3] +1.75
+2.25
FT 20:00 2 1 [9]พีเคเอ็นพีเอฟซี 0-3
0-3
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ[6] 2 3 +0.75
+0.5
เยอรมัน(w) คัพ (เยอรมัน(w) คัพ)
FT 20:00 Hannover 96 women 4-0
3-0
Hertha Zehlendorf (w) -
Abd 20:00 ESV Lok Meiningen (W)
Wormatia Worms (W) -
FT 20:00 Wurzburger Kickers (W) 0-0
0-0
FV 09 Nurtingen (W) -
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 20:00 [14]เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 3-0
0-0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)[17] 1 -0.25
-0.75
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 20:00 [10]ลอนดอน บีส (ญ) 5-1
0-0
Keynsham Town Womens[7] 2 +0.25
+0
FT 20:00 [9]จิลลิ่งแฮม(ญ) 2-0
0-0
ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ)[14] -
FT 20:00 [1]อิปสวิช (ญ) 1-0
1-0
Crawley Wasps (w)[4] +0.25
FT 20:00 [11]คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 0-1
0-0
พอร์ทสมัธ (ญ)[2] -
FT 20:00 [13]ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) 1-0
0-0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)[6] 2 +1.25
+1.5
FT 20:00 1 [8]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 1-1
0-1
Bridgwater Town women (W)[3] 1 1 -0.25
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:00 [10]โจโม คอสมอส 0-1
0-0
ริชาร์ดส์ เบย์[3] -
FT 20:00 [14]Cape Town Spurs 0-0
0-0
Venda -
FT 20:00 [5]ฟรี สเตท สตาร์ 0-1
0-0
Platinum City -
พรีเมียร์ลีกหญิง โซนเหนือ (England womens northern premier league)
FT 20:00 [11]Loughborough Lightning (W) 3-0
1-0
เชฟฟิลด์ (ญ)[6] -
FT 20:00 1 [2]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 0-1
0-1
วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)[1] 3 -0.25
FT 20:00 [13]มิดเดิลสโบรห์(ญ) 1-3
0-0
ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)[4] -
FT 20:00 [5]ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 1-5
0-3
บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง[12] -0.25
+0.25
FT 20:00 [10]เบิร์นลีย์ (ญ) 1-4
1-2
น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)[3] 1 +0
+0.25
+0
FT 20:00 [7]สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 2-3
0-0
ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)[8] -
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 20:00 [7]แมกนิ 4-1
2-0
เรยเนียร ซานเกอร์ได[8] -0.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 20:00 [B-8]เอฟเค ชิกาทอย 0-2
0-1
Paktako 79[B-9] -
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 20:00 3 [11]Radunia Stezyca 1-0
0-0
KP Calisia Kalisz[6] 3 -0.25
+0
ฟุตบอลเยาวชน ยู19 ฝรั่งเศษ (France Youth U19 League)
FT 20:00 [A-5]อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
0-0
โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)[A-3] -0.5
FT 20:00 [D-13]เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 2-6
0-0
แซงต์ เอเตียน(ยู 19)[D-5] +1.25
FT 20:00 2 [D-11]แคนเนส เอเอส (ยู 19) 1-0
0-0
อฌักซิโอ้(ยู 19)[D-8] 2 +0.25
FT 20:00 3 [C-4]แก็งก็อง(ยู 19) 1-3
0-1
เลอ ม็องส์(ยู19)[C-5] 2 -0.75
FT 20:00 [A-8]Feignies U19 1-1
0-0
ล็องส์(ยู 19)[A-11] -
FT 20:00 3 [C-8]ชาโตรูซ์(ยู 19) 3-1
3-0
ตูร์(ยู 19)[C-12] 1 2 -0.75
FT 20:00 3 [B-4]โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 4-1
1-0
น็องซี่(ยู 19)[B-11] 3 -1.25
-1.5
FT 20:00 1 [A-6]เลอ อาฟร์(ยู 19) 1-3
1-2
ก็อง(ยู 19)[A-4] 1 -0.25
FT 20:00 4 [A-9]ดร็องซี(ยู 19) 0-1
0-1
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)[A-2] 3 +0.25
FT 20:00 [D-9]Istres U19 7-0
0-0
Pieve di Lota U19[D-14] -
FT 20:00 2 [A-1]ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 3-1
1-1
ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)[A-7] 3 -1.5
FT 20:00 [D-10]ตูลง(ยู 19) 2-1
0-1
มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)[D-2] 3 +1.25
+1.5
FT 20:00 [A-10]ลีลล์(ยู 19) 1-0
0-0
Montfermeil U19[A-13] -
FT 20:00 [B-6]Clermont U19 4-1
0-0
เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)[B-13] -
FT 20:00 2 [D-3]โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 7-3
3-1
นีมส์(ยู 19)[D-4] 3 -0.5
FT 20:00 [B-2]โอแซร์ (ยู 19) 1-1
0-0
Torcy U.S(U19)[B-7] -
FT 20:00 [A-12]St Pryve St Hilaire U19 0-2
0-1
เอเวรอซ์(ยู19)[A-14] 1 2 -0.75
FT 20:00 1 [B-9]ทรัวส์(ยู 19) 1-0
1-0
ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19)[B-14] -1.5
-1.75
-1.5
Pend 20:00 [C-6]อาวรองเช่(U19)
อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)[C-2] +0.5
FT 20:00 [B-5]เม็ตซ์(ยู 19) 2-2
0-0
ปารีส เอฟซี(ยู 19)[B-3] -
FT 20:00 [B-1]โซโชซ์(ยู 19) 1-1
0-0
ดิฌง(ยู 19)[B-10] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 20:00 3 1 [N(s)-5]เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0-2
0-2
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์[N(s)-8] 3 +0
-0.25
FT 20:00 [N(s)-3]วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 4-1
0-0
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์[N(s)-10] -0.5
-0.75
FT 20:00 [N(n)-5]เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1-1
0-1
FC Teutonia 05[N(n)-2] +0.25
+0
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 20:00 [3-3]เอฟซี ลินท์ 04 3-4
0-0
เอฟซี บัลเซอร์[3-10] -
FT 20:00 [1-14]La Sarraz-Eclepens 1-1
0-0
เมแร็ง[1-10] -
FT 20:00 [PR-15]ยัง บอยส์ (ยู 21) 0-1
0-1
เคียสโซ[PR-3] 2 +0.25
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 20:00 2 [A-8]ทิซเตด เอฟซี 1-0
1-0
บี 93 โคเปนเฮเกน[A-5] +0.25
+0.5
+0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:00 1 [B-9]โนท็อดเด้น เอฟเค 0-1
0-1
เฟคเกรอย[B-13] 2 -0.5
-0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 4 [WB-8]เชอตาโนโว มอสโก 0-3
0-3
ดินาโม มอสโก บี[WB-5] 2 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 20:00 RPS Lions
ฮาพีเค -
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 20:00 2 Arminia Hannover 2-1
2-1
MTV Wolfenbuttel 1 -0.5
FT 20:00 1 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 2-2
2-1
แวร์เดอร์ เบรเมน 3 -0.5
FT 20:00 3 SpVg Schonnebeck 5-0
2-0
Schwarz-Weiss Essen 2 2 -0.5
FT 20:00 1 ฮัวร์ท 1-0
0-0
เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ -1.5
FT 20:00 4 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 4-4
3-1
DJK Teutonia St.Tonis 2 +0.5
+0.25
+0.75
FT 20:00 1 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 1-4
1-1
เอฟซี เครย์ 2 +0
+0.5
FT 20:00 SC Borgfeld 2-3
0-0
บีเอสซี ฮาสเตดท์ +0.25
FT 20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1-3
0-2
TuS Blau-Weiss Lohne -0.5

+0.75
FT 20:00 TSV Sasel 0-4
0-0
SC Concordia Hamburg +0
+0.5
FT 20:00 2 เอสซี เฟลเบิร์ท 4-1
2-1
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2 -0.25
Pend 20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
SV Ramlingen Ehlershausen -0.25
FT 20:00 2 เอฟซี คลีฟ 2-1
1-0
ทีเอสเฟา เมียร์บุช 5 -0.75
-0.5
FT 20:00 1 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 1-1
1-0
เอ็มทีวี จีฟฮอร์น +0
-0.5
-0.25
FT 20:00 2 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 2-0
0-0
Sterkrade 3 +0.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
Postp 20:00 Olympique Star
Le Messager Ngozi -
FT 20:00 มูซอนกาติ เอฟซี 2-1
0-0
Royal Muramvya FC -
FT 20:00 [16]Les Crocos 0-0
0-0
บีเอส ไดนามิค[8] -
Postp 20:00 [11]Flambeau de LEst
Bumamuru[4] -
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 20:00 1 TuS 08 Senne 0-4
0-1
โรแลนด์ เบ็กเคิ่ม +1.5
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 20:00 4 1 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 1-2
0-1
เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 3 +0.25
Ireland U19 League (Ireland U19 League)
Pend 20:00 ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19)
เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) -
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
Pend 20:00 บาด วิลเบล
วอล์ดเกอเมส +0.5
FT 20:00 FC Eddersheim 4-0
0-0
VfB Ginsheim -0.75
-1
FT 20:00 2 Turk Gucu Friedberg 2-2
2-0
เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 2 +0.75
Brazil Paulista Serie B (Brazil Paulista Serie B)
FT 20:00 5 Matonense SP 2-0
0-0
อเมริกา เอสพี 1 3 -0.75
-1.25
FT 20:00 3 โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี 0-2
0-1
XV de Jau 4 +0
Pend 20:00 Inter Bebedouro/SP
CA Taquaritinga SP +1
FT 20:00 3 Assisense SP 1-0
1-0
Santacruzense SP 2 -0.25
FT 20:00 4 Barcelona Esportivo Capela SP 0-2
0-0
มาอูเอ็นซ่าเอสพี 2 +1
ฟุตบอลหญิงนอร์เวย์ ดิวิชั่น 1 (Norway Division 1 Women)
FT 20:00 Ovrevoll Hosle(W) 3-3
0-1
โฟรย่า (ญ) -1
Sco WC (Sco WC)
Postp 20:00 คิลมาร์น็อค (ญ)
โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) -
เนชั่นแนลลีกา เอ (Switzerland Division 1 Women)
FT 20:00 Lucerne Women 5-1
3-0
Fcf Rapid Lugano (w) -1.5
-1
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 20:00 2 FK Viltis Vilnius 1-2
0-1
อุเทนิส อุเทน่า 3 -1.5
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 20:00 2 Tristan Suarez U20 2-2
2-1
Almagro U20 +0
+0.25
FT 20:00 4 Deportivo Espanol U20 1-1
0-1
Talleres Remedios U20 2 -0.25
FT 20:00 1 CSD Flandria U20 1-0
0-0
Fenix U20 1 +0
-0.25
FT 20:10 1 San Telmo U20 3-3
2-1
CA Atlanta U20 2 -0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 20:15 4 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 1-2
1-2
ทีวีดี เฟลเบิร์ท 3 +0.5
+1
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 20:30 1 [4]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 2-2
2-1
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[13] 1 3 -0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก หญิง โซนใต้ (England womens southern premier league)
FT 20:30 [12]พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 0-3
0-2
เซาแธมป์ตัน (ญ)[5] -
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 20:30 2 [1]Throttur Vogur 2-0
0-0
เลคเนียร์ เอฟ[10] 2 -1.25
-1.5
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 20:30 1 [2]เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1-1
1-1
CSA Steaua Bucuresti[3] 5 +0
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 20:30 [3-12]เอฟซี โคโซโวซูริค 1-3
0-0
เดเลมอน[2-9] -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 20:30 1 [B-12]นาร์โด เอฟเค 3-1
2-1
โซต้า[B-10] -0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 20:30 SFL Bremerhaven 1-2
0-0
อีเอสซี กีสเตมานดี -
FT 20:30 2 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 2-0
0-0
เอฟซี มอนไฮม์ 1 2 +1.25
+1
+1.25
FT 20:30 เอสเฟา ดุทซ์ 05 3-2
2-0
เอสเฟา เบรนิก 2 -0.25
FT 20:30 2 SpVg Frechen 20 0-3
0-2
แบร์กิช กลัดบลัค 09 1 +0.25
FT 20:30 1 1 Fortuna Cologne II 1-2
0-0
Siegburger SV 04 2 +1
+0.75
FT 20:30 2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 2-1
0-0
Engers 3 +0.25
FT 20:30 เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ 1-3
1-2
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 3 +1
+0.75
FT 20:30 4 วีเอฟบี ฮิลเดน 2-1
0-0
เรติงเกน เอสวี 1 +0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 20:30 2 Templeogue United FC 3-1
2-0
พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 1 1 +0.75
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:30 เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-7
0-0
สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) +1
+0.5
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 20:45 3 [2]มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-0
0-0
กีไอร์มอต เอสอี[10] 2 -0.75
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 21:00 1 [3]พัลไมรัส 0-2
0-1
คุยอาบา[15] 1 -1.25
-1
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 21:00 2 [14]ซูลเต้ วาเรเกม 2-2
1-1
ชาเลอร์รัว[8] 1 +0
+0.5
+0.25
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 21:00 1 [3]เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-0
0-0