ราคาบอล.cc 🥇 แนวทางการลงทุน ทำกำไรได้ทุกเดือน 🙏 ขอบคุณผู้เยี่ยมชมทุกท่าน |
ผลบอล 22 สิงหาคม 2564ผลบอล 21 สิงหาคม 2564ผลบอล 20 สิงหาคม 2564ผลบอล 19 สิงหาคม 2564ผลบอล 18 สิงหาคม 2564ผลบอล 17 สิงหาคม 2564ผลบอล 16 สิงหาคม 2564 | |||||
ผลฟุตบอลวัน 20 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 06:30 | 1 [W-1]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า |
1-2
0-2 |
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[W-2] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A) | |||||
FT 07:00 | 5 [(a)-6]ซีเอฟ แอตแลนเต้ |
1-0
1-0 |
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[(a)-13] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division) | |||||
FT 07:15 | 3 [(a)-10]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ |
5-1
2-0 |
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-11] 3 | -1.5 ▼-1.25 |
|
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores) | |||||
FT 07:30 | 4 [ECU D1(c)-3]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) |
1-1
0-0 |
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-16] 3 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana) | |||||
FT 07:30 | 4 [PAR D1(c)-8]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) |
1-0
1-0 |
ซานโตส[BRA D1-10] 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 07:30 | 2 [20]บราซิล เด เปโลตัส |
0-1
0-1 |
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[12] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 08:00 | 1 [(c)-7]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร |
2-1
0-0 |
เรอัล ซานตานเดร์[(c)-9] 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
CONCACAF League (CONCACAF League) | |||||
FT 09:15 | 6 1 [SLV D1(a)-2]Once Municipal |
0-3
0-0 |
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[GUA D1(a)-1] 1 4 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 13:00 | 1 มัคคาบี้ ชารายิม |
2-0
1-0 |
ฮาโปเอล เบนาย ลอด | -0.5 | |
FT 13:10 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา |
2-1
1-0 |
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | -0.25 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 14:00 | 2 [CHA D1A-6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) |
1-4
0-2 |
ไซโบ้ ซันเดย์[CHA D1A-5] 1 | +0.25 ▲▲▲ ▲▲▲+1.75 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 14:00 | 2 [A-6]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) |
1-0
1-0 |
อูฟา (เยาวชน)[A-10] 5 | -1.75 | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
Cancel 14:00 | [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) |
|
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[8] | - | |
Cancel 14:00 | [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) |
|
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 15:00 | 4 1 [A-4]รูบิน คาซาน (สำรอง) |
1-1
1-0 |
Strogino Youth[A-9] 1 | -1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 15:00 | [10]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) |
0-1
0-0 |
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[3] | - | |
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20) | |||||
Cancel 15:15 | [4]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) |
|
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[10] | - | |
Cancel 15:30 | [14]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) |
|
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[7] | - | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 15:45 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง |
0-1
0-0 |
West Adelaide (W) | +0.25 ▲+0.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 16:30 | [8]เมลเบิร์น ไนท์ |
|
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[3] | - | |
Cancel 16:30 | [9]เซ้าท์ เมลเบิร์น |
|
อาวอนดาเล่ เอฟซี[1] | - | |
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1) | |||||
Cancel 16:30 | [2]พาสโค วอลล์ เอสซี |
|
นอร์ธโคท์ซิตี้[3] | - | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 16:45 | วิอาเนนเซ่ |
0-1
0-0 |
Salgueiros 1 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 17:00 | เลกาเนส บี |
1-1
0-1 |
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1 | +1.25 ▼+1 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 17:00 | [10]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย |
|
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[7] | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 17:00 | 2 1 [B-10]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) |
4-5
2-3 |
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[B-4] 4 | +0.25 | |
FT 17:00 | 3 [B-7]Khimki Youth |
4-4
2-0 |
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-5] 2 | +1 ▼+0.75 |
|
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League) | |||||
FT 17:00 | 1 [9]อินชอน โคเรียล |
1-3
1-2 |
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[4] 2 | -0.25 | |
FT 17:00 | 4 [8]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น |
0-0
0-0 |
กิมโป เอฟซี[2] 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 17:00 | 1 [13]ลวีฟ(ยู 21) |
1-0
1-0 |
Inhulets Petrove U21[12] | - | |
FT 17:00 | [6]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) |
1-4
0-2 |
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[11] | - | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 17:00 | 1 [1]เอฟซี มาร์ดู |
1-3
1-1 |
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[6] | -1.75 ▼▼▼ ▼▼-0.5 |
|
FT 17:00 | 3 [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
5-0
3-0 |
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[5] 1 | -2 ▲▲▲-2.75 |
|
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga) | |||||
FT 17:00 | [3]Tallinna FC Ararat TTU |
2-1
1-1 |
Halliu football College[2] | +1 | |
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women) | |||||
FT 17:00 | 3 Salisbury Inter Reserves (w) |
0-4
0-1 |
Adelaide University Reserve (w) 1 | +1.5 | |
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League) | |||||
FT 17:00 | 2 [5]โมฮัมเมดัน เอสซี |
2-2
1-2 |
ชิทตากอง อะบาฮานี่[4] 2 | +0 ▲-0.25 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 17:00 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) |
2-2
0-1 |
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | - | |
เคลีก คลาสสิก (Korea League) | |||||
FT 17:30 | 1 [5]แดกู เอฟซี |
1-2
0-0 |
กวางจู เอฟซี[12] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria) | |||||
Cancel 17:30 | [13]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี |
|
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[11] | - | |
Cancel 17:30 | [2]โอคไลจ์ แคนนอนส์ |
|
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[14] | - | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 17:35 | 1 [CHA D1A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) |
1-0
0-0 |
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[CHA D1C-3] | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league) | |||||
FT 17:45 | 2 [8]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)(N) |
2-3
2-2 |
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[11] 4 | -0.25 | |
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19) | |||||
FT 18:00 | 2 ลีลล์สตรอม (ยู 19) |
1-2
1-2 |
คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) 1 | +0 | |
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga) | |||||
FT 18:00 | [5]FC Lootos Polva Womens |
2-3
1-0 |
Suure-Jaani United (w)[6] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 18:00 | 2 1 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) |
1-6
1-4 |
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2 | +1.75 | |
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 18:35 | 1 [CHA D1B-3]คุนชาน เอฟซี(N) |
4-1
2-0 |
เสิ่นหยาง เออบาน[CHA D1C-4] 1 | -1 ▲▲▲ ▲-2 ▼-1.75 |
|
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League) | |||||
FT 18:45 | 3 [5]Tanjong Pagar Utd |
1-2
0-1 |
Lion City Sailors[2] 2 | +1.25 ▲+1.5 |
|
FT 18:45 | [3]โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี |
2-1
0-0 |
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 | -1 ▼▼-0.5 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 18:55 | 3 [7]CSKA Pamir Dushanbe |
3-1
2-0 |
เอฟเค คูจานด์[2] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
chinese fa cup (chinese fa cup) | |||||
FT 19:00 | 1 [CHA D1A-4]เสฉวน(N) |
2-1
0-0 |
Nanjing Fengfan[CHA D1B-4] 2 | -0.5 ▲▲▲ ▲-1.5 ▼-1.25 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 19:00 | [B-2]Chertanovo Moscow Youth |
2-0
1-0 |
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-8] | -1.25 ▲-1.5 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 19:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) |
1-3
0-1 |
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[ICE WPR-1] | +0.25 ▼+0 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 19:00 | เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
6-1
0-0 |
อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) | -0.5 | |
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League) | |||||
FT 19:00 | 2 1 เรนทิสทัส(ยู 19) |
2-0
1-0 |
ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 19:00 | 4 Torque U19 |
1-1
1-1 |
เฟนิกซ์(ยู 19) 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 19:00 | 2 เอฟซี โกเมล(สำรอง) |
0-1
0-0 |
ดินาโม มินส์(สำรอง) 1 | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga) | |||||
FT 19:00 | [6]FC Khatlon |
2-0
2-0 |
ดูชานเบ-83[8] | - | |
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 19:30 | 3 [A-2]FK Nizhny Novgorod Youth |
0-3
0-0 |
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[A-1] 2 | +1.5 ▼+1.25 |
|
Mozambique Championship (Mozambique Championship) | |||||
FT 19:30 | 1 LD Maputo |
2-0
1-0 |
Desportivo Maputo 1 | -0.25 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:00 | [TUR 3BA-6]EdirnesporGenclik |
0-0
0-0 |
อัล ซาเฮล[KUW D1-10] | +0.25 | |
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League) | |||||
FT 20:00 | 2 [19]เทคสติลชิค อีวาโนโว(N) |
1-2
0-2 |
สปาร์ตัก มอสโก 2[9] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia) | |||||
FT 20:00 | 3 [9]พีบี ปาหัง |
0-2
0-0 |
กัวลา ลัมเปอร์[6] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [5]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส(N) |
1-1
1-1 |
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[4] 3 | +0 ▲+0.25 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 20:00 | 6 1 [7]ทูเลวิค วิจานดี่ |
1-0
1-0 |
วาปรัส ปาร์นู[10] 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 20:00 | 2 [7]Noravank(N) |
0-2
0-1 |
อารารัต[2] 2 | +1.75 | |
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga) | |||||
FT 20:00 | 1 [8]เอฟซี เอลวา |
3-0
1-0 |
ปาร์นู เจเค[7] 3 | -0.25 ▼+0 |
|
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20) | |||||
FT 20:00 | Benin U20 (W) |
7-1
0-0 |
Niger U20 (W) | - | |
FT 20:00 | โมซัมบิก ( ญ ) ยู 20 |
2-0
0-0 |
เอสวาตีนี(ญ) ยู20 | - | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 20:00 | 4 [WB-5]Olimp-Dolgiye Prudy-2 |
3-1
1-1 |
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[WB-10] 1 5 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 [S-16]FC Yessentuki |
1-9
1-4 |
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[S-6] 1 | +2 | |
FT 20:00 | 6 1 [S-11]ลีเจียน ไดนาโม |
2-2
2-1 |
มาชูค- เคเอ็มวี[S-2] 4 | -0.25 | |
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga) | |||||
FT 20:00 | [15]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) |
0-3
0-2 |
วัตฟอร์ด (ยู 23)[17] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 20:00 | 5 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) |
2-2
1-0 |
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 | -0.5 | |
FT 20:00 | 3 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) |
3-1
2-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 5 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) |
3-1
2-0 |
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5 | +0 | |
FT 20:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) |
1-2
0-0 |
โคลอน (สำรอง) | +0.25 | |
FT 20:00 | 4 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) |
1-0
0-0 |
ลานุส(สำรอง) 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 20:00 | 3 นีเวลล์ส (สำรอง) |
1-1
1-1 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) |
1-1
1-0 |
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2 | -0.25 | |
FT 20:00 | 2 แบนฟิลด์(สำรอง) |
2-2
1-0 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1 2 | +0 | |
FT 20:00 | 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) |
2-1
1-0 |
ฮูรากัน(สำรอง) 3 | -0.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 20:05 | อินดิเพนเดนเต้ เอพี (ยู 20) |
0-2
0-0 |
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 1 | +2 ▼▼+1.5 |
|
FT 20:10 | EC Osasco U20 |
4-1
3-1 |
Barcelona EC SP U20 2 | +0 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 20:30 | [GER WD1-2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) |
5-1
4-1 |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)[GER WD1-5] | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 20:30 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) |
4-4
0-0 |
เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) 1 | -1.5 ▼▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 21:00 | 4 Boyaca Chico U23 |
2-4
0-4 |
Norte Santander U23 | +0.25 | |
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League) | |||||
FT 21:00 | 2 Ha Ji lage |
2-0
1-0 |
Efrin 2 | -0.25 | |
อุซเบกิสถาน คัพ (Uzbekistan Cup) | |||||
FT 21:00 | 2 [UZB D1-6]บุนยอดกอร์ |
1-0
1-0 |
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[UZB D1-7] 1 | +0.75 | |
FT 21:00 | 1 [UZB D1-3]ซอกเดียน่า จิซาค |
2-1
1-1 |
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[UZB D1-8] 1 | +0 | |
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga) | |||||
FT 21:00 | [14]Veres Rivne U21 |
0-0
0-0 |
FC Mynai U21[15] | -0.25 | |
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League) | |||||
FT 21:00 | 2 1 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth |
1-2
1-1 |
อแวนการ์ด คุร์สค์[CB-7] 4 | +0.5 ▲▲+1 |
|
FT 21:00 | 3 1 [S-8]FC Tuapse |
0-0
0-0 |
FK Kuban Kholding[S-13] 3 | +1 ▲▲▲ ▲+2 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 21:00 | 3 ฮูราแคน(ญ) |
2-5
0-2 |
ริเวอร์เพลท(ญ) 1 | +3 | |
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team) | |||||
FT 21:00 | [Por U23-7]ฟามาลิเคา(ยู 23) |
0-1
0-0 |
ริโอ อาฟ(ยู 23)[Por U23-8] 2 | -0.25 | |
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20) | |||||
FT 21:15 | 2 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) |
2-3
2-1 |
จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 1 | -0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:00 | [CYP D1-2]เออีเอล ลิมาสซอล(N) |
0-0
0-0 |
PAEEK Keryneias[CYP D2-2] | -1.25 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (A Lyga) | |||||
FT 22:00 | 1 1 [8]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส |
0-1
0-0 |
สปายริส เคานาส[3] 5 | +0.5 ▼+0.25 ▲+0.5 |
|
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League) | |||||
FT 22:00 | 4 [13]ซลูตัสค์ |
1-2
0-1 |
เอฟเค วิเท็บส์ค[7] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League) | |||||
FT 22:00 | 2 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส |
1-0
1-0 |
อามาซูลู[2] 1 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 22:00 | 3 [8]ซาฮับ เอสซี |
2-0
1-0 |
ชบับ อลอร์ดอน[6] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra) | |||||
Cancel 22:00 | [S-7]ฮาล์มสตัด (ยู 21) |
|
มัลโม่ (ยู 21)[S-2] | - | |
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League) | |||||
FT 22:00 | [8]เอฟซี โนอาห์(N) |
1-2
1-1 |
เอฟซี พิวนิค[5] | +0 ▲+0.25 |
|
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League) | |||||
FT 22:00 | 1 [B-1]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) |
5-0
5-0 |
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-9] 1 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 22:00 | 5 [B-6]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) |
3-1
2-0 |
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-3] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 22:00 | 2 1 [M-17]เอสซี ซนอย์โม |
2-5
1-2 |
บลานส์โค[M-8] 4 | +0.5 | |
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Pirma Lyga) | |||||
FT 22:00 | 2 [2]ซิอัวลิอาย(N) |
4-0
1-0 |
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[11] 1 | -3.5 | |
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20) | |||||
FT 22:00 | [(a)-13]Mazatlan U20 |
3-2
0-1 |
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)[(a)-11] 1 | +0 ▲+0.25 |
|
moldova division 2 (moldova division 2) | |||||
FT 22:00 | [2]วิคตอเรีย บาร์ดาร์ |
2-2
1-2 |
ดาเซีย-บุยอูคานี[4] | - | |
FT 22:00 | [3]เอฟซี เชอร์ริฟ บี |
2-0
1-0 |
เรอัล ซัคเซส[12] | - | |
FT 22:00 | [9]FC Sucleia |
3-0
1-0 |
โดรเชีย[10] | - | |
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 22:00 | 3 WAPDA FC |
2-1
1-0 |
พีเอเอฟ เอฟซี 1 | +0 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:00 | 1 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา |
0-5
0-3 |
อีไอเอฟ อคาเดมี่ 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:00 | 1 FC Kapina |
2-2
1-0 |
เอฟซี คุไซซิ 2 | -0.25 ▼+0 |
|
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League) | |||||
FT 22:00 | 2 1 Smorgon 2 |
0-2
0-2 |
Rukh Brest Reserves 1 2 | +1.75 ▲+2 |
|
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League) | |||||
FT 22:00 | 2 Fantasia Cartagena |
3-1
1-0 |
Zona Sur 1 | -1.75 ▲-2 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:15 | อนาเจนนิซิ อาร์ทาส |
1-0
0-0 |
Thesprotos | +0.5 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 22:15 | 2 1 [1]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) |
2-0
1-0 |
อัล ด๊าฟร่า[11] 1 | -1.5 ▲▲▲-2.25 |
|
FT 22:15 | 3 [10]กอร์ ฟัคเค่น(N) |
1-3
0-1 |
อัล ไอน์[6] | +0.5 ▲+0.75 |
|
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League) | |||||
FT 22:15 | 1 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) |
0-1
0-0 |
อัจมาน(สำรอง) 1 | -0.5 | |
FT 22:15 | 2 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) |
3-0
2-0 |
เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) 1 2 | -1.5 | |
FT 22:15 | อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) |
3-1
0-0 |
อัล โอรูบา (ยู 21) | -1 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:15 | 2 โปซีท |
2-3
1-2 |
EBK 4 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (Veikkausliiga) | |||||
FT 22:30 | 3 [9]เอฟซี ฮาก้า |
0-1
0-1 |
เอซี โอลู[10] 1 | -0.5 ▼-0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 22:30 | [CYP D2-8]Asil Lysi |
0-0
0-0 |
เนีย ซาลามิส | - | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 22:30 | 4 [12]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ |
2-2
1-1 |
เอฟซีคลินเซนิ[16] 2 | +0 ▲▲-0.5 |
|
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga) | |||||
FT 22:30 | 3 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน |
1-2
0-1 |
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w)) | |||||
FT 22:30 | 1 [5]ฮอนก้าเอสพู (ญ) |
1-2
0-1 |
พีเค-35 วานต้า (ญ)[6] | -0.25 ▼+0 |
|
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga) | |||||
FT 22:30 | 4 [6]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล |
2-3
0-1 |
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[2] 1 1 | +0 ▲+0.25 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 22:30 | 3 [11]FK Graficar Beograd |
0-3
0-2 |
FK Zeleznicar Pancevo[14] 2 | +0 ▲▲▲-0.75 |
|
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko) | |||||
FT 22:30 | 4 [A-9]ไมปา |
2-1
1-0 |
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[A-4] 2 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 22:30 | 2 [C-2]โอทีพี โออูลู(N) |
1-1
1-1 |
พีเอส เคมิ คิงส์[C-12] 1 | -2.25 ▲▲-2.75 ▼▼▼-2 |
|
FT 22:30 | [B-1]แจส พอริ |
2-1
1-0 |
ทีพีวี แทมเปเร่[B-11] 1 | -2 ▲▲-2.5 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 22:30 | [WS-4]ยูเอสเค อานิฟ |
2-1
0-1 |
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914[WS-9] 5 | -0.75 ▼▼-0.25 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 22:30 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) |
4-0
3-0 |
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1 1 | -0.75 ▲▲-1.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:30 | ฟูทูร่า ปอร์โว |
4-0
1-0 |
MPS | -2 ▼-1.75 |
|
FT 22:30 | 1 พี ไอร็อต |
1-1
1-0 |
FC Inter II 2 | -1.25 ▲-1.5 |
|
FT 22:30 | 1 เจนปา |
0-2
0-1 |
พีพี 70 1 | -1.25 ▼-1 |
|
FT 22:30 | 4 วีจี 62 |
1-3
0-2 |
Aifk Turku 2 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 22:30 | อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ |
2-1
1-0 |
NJS II | -1.5 ▼-1.25 ▲-1.5 |
|
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2) | |||||
FT 22:30 | 4 [1]เอ็นเคโอซีเยค 2 |
1-1
1-0 |
ดีนาโมซาเกร็บ 2[13] 1 | -0.25 | |
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 22:45 | 3 [12]ทแซร์สโค เซโล |
1-0
0-0 |
อาร์ดา[7] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 22:45 | 4 [(a)-15]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ |
1-4
1-2 |
ทอร์ค[(a)-6] 4 | +0.25 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:55 | 1 ทีไอพีเอส วันตา |
3-1
1-0 |
คอยพีเอส 1 | -1.75 ▲-2 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 22:59 | 1 [15]วิสล่า พล็อค |
4-0
2-0 |
ซาเกลบี้ ลูบิน[6] 3 | +0 ▲-0.25 |
|
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2) | |||||
FT 22:59 | 2 [8]เอ็นเค ครักคา |
4-0
3-0 |
เอ็นเค บริซิเซ่[13] 2 | -1 ▲▲-1.5 |
|
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division) | |||||
FT 22:59 | 1 [5]เออีเค ลาร์นาคา |
1-1
1-0 |
โดซ่า คาโตโกเปีย[9] 2 5 | -1 ▲-1.25 |
|
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1) | |||||
FT 22:59 | 1 1 [10]พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
0-1
0-0 |
เมียดิซ เลกนิก้า[2] 2 | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga) | |||||
FT 22:59 | 4 [6]วิโซซิน่า จิคลาวา |
0-1
0-0 |
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[4] 3 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19) | |||||
FT 22:59 | 1 [1]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) |
1-4
1-4 |
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[9] | - | |
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 22:59 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
5-3
0-0 |
โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) 1 | -4 | |
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17) | |||||
FT 22:59 | [4]มิดทิลแลนด์(ยู 17) |
3-0
1-0 |
อัลบอร์ก(ยู 17)[1] | - | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 22:59 | 5 1 Union Plaani |
0-2
0-1 |
เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 1 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 22:59 | 2 อัตเลตีโก เมลมิ |
3-2
2-0 |
พุยยุ เฮลซิงกิ 2 | -1.25 | |
FT 22:59 | 5 1 สปอร์ติ้ง คริสตินา |
0-4
0-1 |
ซันดอม ไอเอฟ 3 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 22:59 | 2 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล |
1-3
1-0 |
ASKO Kottmannsdorf 3 | -1 | |
FT 22:59 | 3 เอสวี ดานูบ |
1-3
1-1 |
Slovan Hutteldorfer AC 1 3 | -0.25 | |
FT 22:59 | 1 1 SV Gerasdorf Stammer |
1-4
0-1 |
ฟาโวริตเนอร์ เอซี | +0 | |
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 22:59 | 1 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) |
1-2
1-0 |
Deportivo Espanol (W) | +0.5 ▼+0.25 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 22:59 | 1 เอฟซี ซีสเวส |
1-0
1-0 |
วาลเด้ 2 | +0 | |
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga) | |||||
FT 22:59 | 3 1 FK Kauno Zalgiris III |
0-2
0-1 |
Nevezis II 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy) | |||||
FT 22:59 | 4 Loko Karlovy Vary |
1-1
1-0 |
TJ Banik Vintirov 3 | +0.25 ▲▲+0.75 |
|
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 22:59 | 3 Pevidem SC |
1-3
0-1 |
ซานโจเนนเซ่ 3 | -0.25 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 23:05 | 3 [12]อัล บาเดน |
2-1
1-0 |
แอ๊บฮา[4] 5 | +0 ▲-0.25 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 23:05 | FC Haka Juniors |
1-5
0-3 |
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | +0.5 | |
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:10 | 1 Antioquia FC U23 |
3-0
2-0 |
CD Real Santander U23 1 5 | -2 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 23:10 | 1 [16]อัล ดาฮัม |
1-0
0-0 |
อัล ทาย[15] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:15 | 5 [SPA D31-17]เรอัล เอวิเลส |
0-4
0-2 |
คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3 | +0.75 | |
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2) | |||||
FT 23:30 | 2 [15]ฮันโนเวอร์ 96 |
1-0
0-0 |
ไฮน์เดนเฮลม์[7] 1 | -0.25 | |
FT 23:30 | 1 [14]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ |
2-2
1-1 |
โฮลสไตน์ คีล[18] 3 | -0.25 ▲▲-0.75 ▼-0.5 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 23:30 | 3 เรอัล ยูนิโอน |
0-1
0-0 |
ซีดี อิซาร่า 3 | -0.75 | |
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League) | |||||
FT 23:30 | 3 [4]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า |
2-0
1-0 |
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[7] 3 | -0.75 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 23:30 | 1 [9]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) |
0-2
0-1 |
เอฟซี ไลเฟริ่ง[7] 2 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 23:30 | 3 [6]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ |
2-0
1-0 |
ซังค์ พอลเท่น[14] 1 1 | +0.25 ▲+0.5 ▼▼+0 |
|
FT 23:30 | [5]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ |
1-0
1-0 |
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[11] 6 | -1 | |
FT 23:30 | 2 [16]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา |
0-0
0-0 |
FC Superfund Pasching[12] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 23:30 | 4 [2]เอสเคยู อัมเสตทเทน |
1-1
0-1 |
ลาฟนิทซ์[8] 3 | +0 | |
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League) | |||||
FT 23:30 | [7]AGF Kvindefodbold APS (W) |
2-1
0-0 |
โคลดิ้ง บี (ญ)[8] | +0.5 ▲+0.75 ▼+0.5 |
|
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League) | |||||
FT 23:30 | 1 [S-9]ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) |
5-0
2-0 |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)[S-5] | - | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 23:30 | 3 [N(s)-1]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) |
1-1
0-0 |
SV Atlas Delmenhorst[N(s)-6] 2 | -0.75 ▼-0.5 |
|
Czech Group D League (Czech Group D League) | |||||
FT 23:30 | 3 1 เอฟเค โคมูตอฟ |
2-2
1-1 |
เอฟเค โลว์นี 2 | -0.5 | |
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 23:30 | 1 TuS Komet Arsten |
0-5
0-3 |
Brinkumer SV 2 | +2.25 | |
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 23:30 | 2 คเจลเลอรูบ |
0-0
0-0 |
โฮลสเตโบร บีเค 2 | +0.25 | |
FT 23:40 | 3 Hedensted |
2-1
2-0 |
โอเคเอส | -0.25 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 23:55 | 2 [16]มัลโดส ลูการ์นี |
0-2
0-0 |
แรดนิค ซูดูลิซาร์[9] 1 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ผลฟุตบอลวัน 21 สิงหาคม 2564 | |||||
เริ่ม | เจ้าบ้าน | ผลบอล |
ทีมเยือน | ราคาบอล | |
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen) | |||||
FT 00:00 | [2]มิดทิลแลนด์ |
3-0
2-0 |
ซิลเคบอร์ก[6] 2 | -1.25 ▼-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:00 | [SPA WD1-1]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) |
2-0
1-0 |
โรม่า ซีเอฟ ( ญ )[IWD1-4] 2 | -2 ▼▼▼ ▼▼▼-0.5 |
|
FT 00:00 | 3 Arenteiro |
1-1
0-0 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 3 | +1 ▼▼+0.5 |
|
FT 00:00 | บูร์โกส เปอเมซาส |
3-1
2-0 |
ซาโมรา ซีเอฟ | +0.75 ▼+0.5 |
|
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division) | |||||
FT 00:00 | 1 [11]เอสเบิร์ก |
1-2
1-2 |
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[4] 1 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National) | |||||
FT 00:00 | 3 [4]อูแอส กงการ์กโน่ |
2-1
1-0 |
อานซี[7] 3 | -0.25 | |
FT 00:00 | [12]บรูค พีรอนนาส |
4-0
3-0 |
โชเลท เอสโอ[11] 1 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [8]เอฟซี แซมบี |
1-2
0-1 |
เรด สตาร์ 93[18] 4 | -0.5 ▼▼▼+0.25 |
|
FT 00:00 | 6 [10]เซเต้ เอฟซี |
1-2
0-2 |
อาวรองเช่[3] 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [16]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี |
0-0
0-0 |
วิลเลฟรองเช[6] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 4 1 [14]เกรไตล์ |
0-0
0-0 |
Stade Briochin[17] 1 1 | +0 | |
FT 00:00 | [13]เซอด็อง |
1-0
1-0 |
บาสเตีย ซีเอ[15] | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 00:00 | 2 [2]บูโลญจน์ |
1-1
0-1 |
โอร์แลงส์ ยูเอส[5] 1 4 | -0.25 | |
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 00:00 | 1 [10]เอล อิสไมลี่ |
0-2
0-0 |
วาดี้ เดกลาเอสซี[18] | -0.5 ▼-0.25 |
|
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala) | |||||
FT 00:00 | [3]CSF Baliti |
3-1
0-1 |
เอฟซี ฟลอเรชติ[10] 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
FT 00:00 | [2]ซีเอส เปโตรคุบ |
1-0
1-0 |
ซิมบรู ชิซินู[6] 1 | -1.75 | |
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan) | |||||
FT 00:00 | [12]Vaxjo (W) |
0-0
0-0 |
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[7] 1 | +0.5 | |
FT 00:00 | 2 [3]ฮัมมาร์บี้(ญ) |
0-2
0-2 |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[5] 3 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman League Divison 2) | |||||
FT 00:00 | 2 [5]ซันดบี้บีเค(ญ) |
1-0
1-0 |
Boldklubben AF 1893 (w)[1] 2 | +1.25 | |
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League) | |||||
FT 00:00 | 3 [9]สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี |
0-0
0-0 |
โฟลเรียน่า เอฟซี[7] | -0.25 | |
FT 00:00 | 4 [5]ไซเรนซ์ เอฟซี |
1-1
0-0 |
มอลตาเอฟซี[12] 4 | +0 | |
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga) | |||||
FT 00:00 | 1 [1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 |
0-1
0-1 |
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[9] 3 | +0 ▲▲-0.5 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 00:00 | [M-12]ฮลูชิน |
4-1
2-1 |
เอฟซี วราทิมอฟ[M-4] 2 | -0.75 ▲▲▲-1.5 |
|
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 [4]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
4-0
4-0 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica[3] 3 | -0.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:00 | 2 1 [S-6]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต |
0-1
0-0 |
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-10] 4 | -1 ▲-1.25 |
|
FT 00:00 | 3 [B-8]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น |
1-2
1-1 |
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[B-10] 2 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [NE-13]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
0-3
0-1 |
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-2] 3 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | 1 [B-18]SC Eltersdorf |
0-4
0-3 |
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[B-5] 1 | +1.5 ▲+1.75 ▼+1.5 |
|
FT 00:00 | 1 [S-7]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก |
3-3
0-1 |
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-4] 3 | +0 | |
FT 00:00 | [B-1]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) |
5-1
1-1 |
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[B-4] 3 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:00 | 1 [B-16]เอสวี เฮล์มสเตเทน |
4-0
3-0 |
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[B-9] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 00:00 | 3 [S-5]ทีเอสวี ชไตน์บัค |
0-0
0-0 |
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] 2 | -1.25 | |
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:00 | 1 [C-12]SK Treibach |
1-2
0-2 |
เอสซี ไวซ์[C-13] 1 | - | |
FT 00:00 | [E-3]เฟริส เวียนนา 1894 |
2-0
2-0 |
Karabakh Vienna[E-14] 1 | -1.5 ▲▲-2 |
|
FT 00:00 | [C-11]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ |
5-0
1-0 |
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[C-17] 1 | - | |
FT 00:00 | 3 [C-15]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
0-0
0-0 |
ซานตาอานา[C-8] 1 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:00 | 2 [C-3]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) |
2-2
1-2 |
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-7] 3 | -0.5 ▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 00:00 | 2 [E-9]ASV Bruck |
4-2
2-0 |
เวียนเนอร์ เอสซี[E-2] 1 | +0.25 ▲+0.5 |
|
FT 00:00 | [WS-5]บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
0-0
0-0 |
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน[WS-2] | - | |
FT 00:00 | 2 [C-5]ยูนิออน กรูเทน |
1-1
1-0 |
อัลเลอไฮเลเกน[C-9] | - | |
FT 00:00 | 2 [C-1]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก |
2-1
0-1 |
SV Spittal[C-10] 1 1 | -1.5 ▼-1.25 |
|
FT 00:00 | [WS-6]เอสวี คูเคิล |
3-2
1-1 |
เอสวี โกรดิก[WS-10] | - | |
FT 00:00 | 3 [C-6]เอสซี คาลสดอฟ |
0-1
0-1 |
วอคลามาร์ค[C-2] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼▼+0 |
|
FT 00:00 | 2 [WT-10]เอสวี อินส์บรุค |
1-2
1-2 |
Worgl Obi SV[WT-7] 5 | +1 | |
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta) | |||||
FT 00:00 | 1 [SG-5]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม |
6-0
3-0 |
ซอลเวสเบิร์ก[SG-3] 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:00 | 2 ซาปา |
2-0
0-0 |
เอฟซี ฟินน์ครูด 3 | +1.25 ▲▲▲+2 |
|
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV) | |||||
FT 00:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส |
0-0
0-0 |
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | -1.5 ▼▼-1 ▲-1.25 |
|
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga) | |||||
FT 00:00 | 2 มาเรียไลน์ |
1-3
0-0 |
SfB Oure 1 | -0.25 | |
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League) | |||||
FT 00:00 | 3 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) |
3-1
1-1 |
The Strongest Reserves 1 2 | +1.75 ▼+1.5 |
|
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League) | |||||
FT 00:10 | 2 เอสเอสจีซี |
1-0
1-0 |
Civil Aviation Authority FC 2 | +0 | |
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League) | |||||
FT 00:10 | 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) |
1-3
0-1 |
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1 | +0 | |
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen) | |||||
FT 00:15 | 2 วัลท์ติ |
4-1
2-1 |
พอนนี่สตาร์เกท 1 1 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
FT 00:15 | 2 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ |
3-4
1-4 |
FC Kirkkonummi 1 4 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga) | |||||
FT 00:30 | 1 [19]เคย์เซริสปอร์ |
1-1
1-0 |
อดาน่า เดมิร์สปอร์[16] 6 | +0 ▲+0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 00:30 | โฆเว่ เอสปันญอล |
2-0
1-0 |
ยูดี ลอส กราเลส | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
FT 00:30 | 1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) |
7-0
3-0 |
Murcia (w) 3 | -3 ▲▲▲ ▲▲▲▲ ▲▲-5.25 |
|
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A) | |||||
FT 00:30 | [3]ซัมซั่นสปอร์ |
3-1
2-1 |
บาลิเคซิสปอร์[14] 2 | -1.75 | |
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League) | |||||
FT 00:30 | 1 [4]อัล ชาร์จาห์ |
1-0
0-0 |
อิตติฮัต คาลบา[8] 2 | -1 ▼-0.75 |
|
FT 00:30 | [2]บานนี่ ยาส |
0-1
0-0 |
อัล วาเซิ่ล[9] 1 | -0.5 ▼▼+0 |
|
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน) | |||||
FT 00:30 | 2 [12]อัล บากา |
0-2
0-1 |
มานน์[10] 1 | +0.75 ▲+1 |
|
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga) | |||||
FT 00:30 | 3 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา |
2-1
0-0 |
นิตร้า 2 | -0.25 ▲-0.5 |
|
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga) | |||||
FT 00:30 | 1 1 [A-3]เอฟซี ปิเซ็ค |
4-1
0-1 |
บีเนโซว[A-13] 4 | -1 ▼-0.75 ▲-1 |
|
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup) | |||||
FT 00:30 | 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) |
5-5
0-0 |
บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) | +3.5 | |
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga) | |||||
FT 00:30 | 1 [B-14]เอฟซี เมมมินเก้น |
4-0
1-0 |
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม[B-17] 3 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 00:30 | 5 [W-2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น |
1-4
0-0 |
เอสเฟา สแตรเลน[W-6] 1 | -2.25 | |
FT 00:30 | [W-7]โคโลญจน์ 2 |
3-1
2-1 |
เอสวี ลิปสตัดท์[W-10] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West) | |||||
FT 00:30 | 2 [E-11]เอสซี แมนสดอร์ฟ |
2-1
1-1 |
FC Andelsbuch[E-13] 1 1 | -0.75 | |
FT 00:30 | 3 [E-10]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ |
1-5
1-2 |
Traiskirchen[E-4] 1 | +0.75 | |
เบอร์ลิน คัพ (Berlin Cup) | |||||
FT 00:30 | 7 Rot-Weiss Walldorf |
1-0
1-0 |
Viktoria Griesheim | -1.75 | |
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 00:30 | 3 Langenrohr |
1-1
0-0 |
Zwettl SC | -0.25 | |
FT 00:30 | 2 1 SC Bad Sauerbrunn |
1-4
0-3 |
SV Oberwart 1 2 | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 00:30 | 1 บลูเบล ยูไนเต็ด |
0-1
0-0 |
Kilnamanagh AFC 6 | -0.75 ▲-1 |
|
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A) | |||||
FT 00:30 | 3 เดซามปาราดอส |
0-0
0-0 |
โซล เดอ เมโย 3 | +0.25 | |
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League) | |||||
FT 00:50 | 6 [9]อัล ทาวอน |
1-2
1-0 |
อัล ฮิลาล[5] 4 | +1.25 ▼+1 |
|
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie) | |||||
FT 01:00 | 4 [18]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น |
2-0
2-0 |
พีอีซี ซโวลล์[12] 1 3 | +0 | |
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:00 | 2 [9]เดอ กราฟสคัป |
2-0
1-0 |
เอ็นเอซี เบรด้า[11] 1 | -0.25 ▲▲▲-1 ▼-0.75 |
|
FT 01:00 | 2 [2]เดน บอสช์ |
2-3
1-1 |
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[19] 4 | +0 ▲-0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [5]ดอร์เดรชท์ |
2-2
2-1 |
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[16] 1 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [12]เอสซี เทลสตาร์ |
3-4
3-1 |
โรด้า เจซี[7] 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | [8]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี |
1-1
1-1 |
โวเลนดัม[18] 2 | +0 ▲▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [10]เอ็มวีวี มาสทริสช์ |
3-2
2-1 |
เฮลมอนด์ สปอร์ต[20] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 01:00 | 4 [18]อารัวก้า |
2-1
0-1 |
ฟามาลิเคา[16] 4 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 01:00 | 3 [10]เรอัล บายาโดลิด |
2-0
1-0 |
เรอัล ซาราโกซ่า[13] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:00 | 3 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี(N) |
0-2
0-0 |
เรอัล เบติส 2 4 | +0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 1 [SPA D33-10]เยย์ดา |
2-1
1-1 |
FC Andorra 1 | +0.5 ▲+0.75 ▼▼+0.25 |
|
FT 01:00 | 3 [SPA D33-17]ยูดี ออร์ซิร่า |
1-0
0-0 |
คาสเตลล่อน 2 | +0.75 ▲+1 |
|
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League) | |||||
FT 01:00 | 3 [4]โบเตฟ พล็อฟดิฟ |
3-1
1-0 |
เลฟสกี้ โซเฟีย[11] 1 3 | +0 ▲-0.25 |
|
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga) | |||||
FT 01:00 | 1 [12]ซลาเต้ โมราฟเซ่ |
1-0
0-0 |
Sokol Dolna Zdana[8] 1 | +0 ▲-0.25 |
|
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatian First Football League) | |||||
FT 01:00 | 1 [10]ดราโกโวลแยค |
0-1
0-0 |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3] | +2 ▼+1.75 |
|
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division) | |||||
FT 01:00 | 2 [2]เวสเตอร์โล |
0-0
0-0 |
Jeunesse Molenbeek[1] 2 | -0.5 | |
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division) | |||||
FT 01:00 | 2 [(a)-8]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ |
2-1
0-1 |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(a)-9] 3 | +0.25 ▼+0 |
|
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women’s Champions League) | |||||
FT 01:00 | 2 วัลลัซเนียชโคเดอร์ (ญ) |
0-0
0-0 |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[HUN WD1-7] | +1.5 ▲+1.75 |
|
FT 01:00 | 1 [GER WD1-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) |
2-0
1-0 |
เอซี มิลาน(ญ)[IWD1-5] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
iceland womens division 1 (iceland womens division 1) | |||||
FT 01:00 | [9]อัคราเนส(ญ) |
3-2
1-0 |
กรินดาวิค (ญ)[5] 1 | +0.25 | |
FT 01:00 | 1 [7]Grotta Womens |
1-2
0-1 |
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[6] 1 | +0.25 | |
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 01:00 | Fram/Ulfarnir U19 |
4-3
2-0 |
ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 01:00 | [10]Charleroi (W) |
4-2
2-2 |
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[7] 1 | +0 | |
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 01:00 | 4 ปิราต้า เอฟซี(N) |
1-6
0-6 |
แอทเลติโก้ กรัว 1 | +1 ▼▼+0.5 |
|
Austria Landesliga (Austria Landesliga) | |||||
FT 01:00 | 1 SV Schwechat |
0-1
0-0 |
SC Mannsworth 3 | -0.75 | |
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League) | |||||
FT 01:00 | 4 [A-14]อาร์เซน่อล (ยู 23) |
4-2
3-1 |
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[A-12] 1 4 | -0.25 ▼+0 |
|
FT 01:00 | 1 [A-3]ไบรท์ตัน (ยู 23) |
4-2
0-1 |
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[A-1] 1 | -0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [B-12]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) |
1-2
1-2 |
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-1] 4 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | [B-2]นอริช ซิตี้ (ยู 23) |
0-1
0-1 |
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-6] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
FT 01:00 | 2 1 [A-7]เชลซี(ยู 23) |
1-1
0-0 |
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[A-9] 2 | -0.5 ▲-0.75 |
|
FT 01:00 | 1 [B-3]ฟูแล่ม(ยู 23) |
3-0
3-0 |
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-4] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
FT 01:00 | 2 [A-10]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) |
4-2
0-0 |
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[A-4] 1 3 | -1.25 ▼▼-0.75 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:00 | Corduff FC |
2-5
1-3 |
อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี | +1.5 ▲▲+2 |
|
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2) | |||||
FT 01:00 | 4 Gloria RS |
2-0
0-0 |
Igrejinha 2 | -0.5 | |
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup) | |||||
FT 01:00 | 3 คอรินเทียนส์ (ยู 23) |
2-2
1-0 |
ซิเอร่า (ยู 23) 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 01:00 | 3 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี |
0-1
0-1 |
Atletico Catarinense 3 | +0.5 ▼+0.25 |
|
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga) | |||||
FT 01:15 | 4 [7]เอ็นเค อลูมินิจ |
0-1
0-1 |
ดอมซาเล่[10] 1 | +0.25 ▼+0 |
|
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina) | |||||
FT 01:20 | 2 ลานุส (ญ) |
1-0
0-0 |
Social Atletico Television (W) 2 | +0 | |
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division) | |||||
FT 01:25 | 5 1 [1]ออสเตรีย ลัสเตนัว |
2-1
1-1 |
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[4] 1 4 | +0.25 ▲▲▲+1 ▼+0.75 |
|
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa) | |||||
FT 01:30 | [13]ราดอมเมียร์ก ราดอม |
1-0
0-0 |
วอร์ต้า พอซแนน[11] 2 | +0 ▲▲-0.5 ▼-0.25 |
|
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga) | |||||
FT 01:30 | [14]แอร์เบ ไลป์ซิก |
4-0
1-0 |
สตุ๊ตการ์ต[1] 3 | -1 ▲-1.25 ▼-1 |
|
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League) | |||||
FT 01:30 | 1 [1]เอดีโอ เดน ฮาก |
1-2
0-1 |
เอ็มเมน[15] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B) | |||||
FT 01:30 | 1 [11]โฟรซิโนเน่ |
2-2
1-1 |
ปาร์ม่า[ITA D1-20] 2 | +0.25 ▼+0 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:30 | 1 CS Puertollano |
0-0
0-0 |
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 2 | +0.75 ▼+0.5 |
|
FT 01:30 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ |
2-1
2-0 |
อัลกอสซีเอฟ 1 | -1.75 ▲▲▲-2.5 |
|
FT 01:30 | 1 ซีดี เอล อีจิโด |
2-1
2-0 |
กรานาดา ซีเอฟ บี 1 | -0.25 | |
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League) | |||||
FT 01:30 | 3 [5]วินเตอร์ทูร์ |
3-0
2-0 |
เอฟซี ธูน[3] 1 5 | +0 | |
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I) | |||||
FT 01:30 | 1 [5]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า |
3-0
1-0 |
ดินาโม บูคาเรสต์[8] 2 | -0.25 ▲▲▲ ▲-1.25 ▼-1 |
|
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 01:30 | 3 [2]อาดส์ เอฟซี |
3-0
1-0 |
มหาวิทยาลัยควีนส์[10] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women’s Premier League) | |||||
FT 01:30 | 1 [3]KAA Gent Ladies |
0-1
0-1 |
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[4] 2 | +0 ▲+0.25 |
|
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 01:30 | เชอร์รี โอรชาร์ด |
0-1
0-0 |
ลิฟฟีย์ เพลียส์ 4 | +1 ▲+1.25 |
|
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship) | |||||
FT 01:30 | 2 [S-10]แอลลาเนลี |
2-0
0-0 |
คาร์มาร์เธ็น[S-13] 3 | +0 | |
FT 01:30 | 1 [S-5]ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
6-0
2-0 |
คุมบราน เซลติก[S-12] | -1.25 ▲▲-1.75 |
|
FT 01:30 | 2 [S-6]มหาวิทยาลัยสวอนซี |
0-2
0-1 |
Cambrian Clydach[S-3] 2 | +0 | |
FT 01:30 | 2 [S-11]ทาฟฟ์ เวลล์ |
2-1
1-0 |
อาแฟน ลิโด้[S-9] 1 | -0.25 ▼+0 ▲-0.25 |
|
FT 01:30 | 1 [N-13]เกรสฟอร์ดแอธเลติก(N) |
0-2
0-1 |
กุลสฟิลด์ เอฟซี[N-1] 4 | +1 | |
FT 01:30 | 3 [N-7]บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี |
3-1
2-1 |
Holyhead Hotspur[N-12] 1 2 | -1 | |
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 01:45 | 2 [7]ดันดาล์ค |
1-2
0-1 |
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[6] 1 | -0.75 ▲-1 |
|
FT 01:45 | 3 [9]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด |
4-1
1-0 |
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A) | |||||
FT 01:45 | 4 [7]สตองดาร์ด ลีแอช |
1-0
0-0 |
ออสเทนเด้[2] 1 4 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship) | |||||
FT 01:45 | 4 [11]บริสตอล ซิตี้ |
0-1
0-1 |
สวอนซี ซิตี้[20] 6 | +0 ▲-0.25 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 01:45 | [NIR D1-3]คลิฟตันวิลล์ |
3-0
0-0 |
พอร์ทาดาวน์[NIR D1-6] | - | |
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League) | |||||
FT 01:45 | 2 [9]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ |
0-0
0-0 |
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[12] 3 | +0.25 ▲+0.5 ▼+0.25 |
|
FT 01:45 | [3]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี |
1-0
1-0 |
อเบอรี่สวิธทาวน์[5] 3 | -1.75 ▼-1.5 ▲-1.75 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 01:45 | 1 [1]เชลบอร์น |
1-1
1-0 |
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[3] 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
FT 01:45 | 2 [8]คาร์บินทารี เอฟซี |
2-2
0-2 |
คอร์ก ซิตี้[7] 2 | +0.5 ▲+0.75 |
|
FT 01:45 | [6]แอธโลน ทาวน์ |
1-0
0-0 |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[2] 1 | +0.5 ▲+0.75 |
|
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship) | |||||
FT 01:45 | 2 [8]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด |
2-2
1-1 |
ดันเดลา เอฟซี[11] 2 | -0.25 ▲-0.5 ▼-0.25 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 01:45 | ฮวิติ ริดดารินน์ |
6-2
3-1 |
โคเบนฮอน 1 | -2.5 ▲-2.75 |
|
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division) | |||||
FT 02:00 | [8]ฟินน์ ฮาร์ปส์ |
3-1
2-1 |
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[2] | +0.5 ▼+0.25 |
|
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1) | |||||
FT 02:00 | 1 [11]แบรสต์ |
2-4
1-2 |
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3] 2 | +1.75 ▲+2 ▼▼+1.5 |
|
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga) | |||||
FT 02:00 | 4 [6]เรอัล เบติส |
1-1
1-1 |
คาดิส[9] | -0.75 ▲-1 |
|
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly) | |||||
FT 02:00 | UD Torre del Mar |
0-2
0-1 |
แอตเลติโก้ มาลากูโน | +1 ▼+0.75 |
|
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 02:00 | 1 AFC Liverpool |
2-3
1-2 |
Bootle 1 | +0.5 | |
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga) | |||||
FT 02:00 | 5 [13]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
0-1
0-0 |
เอฟเค วอซโดวัค[10] 3 | -0.5 ▼-0.25 ▲▲-0.75 |
|
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1) | |||||
FT 02:00 | 1 [4]ทรีตตี้ ยูไนเต็ด |
1-1
0-0 |
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 3 | -0.5 ▲▲-1 |
|
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League) | |||||
FT 02:00 | 3 [2]เอล อาห์ลี(N) |
4-2
3-2 |
เอล มาสรี่[3] 2 | -1.25 ▼-1 ▲▲-1.5 |
|
FT 02:00 | 2 [9]เซรามิกา |
1-2
1-1 |
ซามาเล็ค[1] | +0.75 ▲▲+1.25 ▼+1 |
|
FT 02:00 | 1 [7]เอนพ์พี |
1-1
1-1 |
ทาลา เอล เจช[8] | +0 | |
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League) | |||||
FT 02:00 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี |
1-0
0-0 |
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1 | +0.5 ▼+0.25 |
|
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup) | |||||
FT 02:10 | 3 วันเทจ ทาวน์ |
1-2
1-1 |
Highworth Town 2 | +0 ▲+0.25 |
|
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1) | |||||
FT 02:15 | [12]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค |
0-7
0-2 |
ฟจอลเนอร์[4] | +0.5 ▲▲▲+1.25 |
|
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19) | |||||
FT 02:15 | IR LettirU19 |
1-0
0-0 |
Njardvik Grindavik GG U19 1 3 | -1.25 | |
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3) | |||||
FT 02:30 | 3 เฟฟ |
2-2
0-2 |
สปอร์ติง บราก้า 2 4 | -0.25 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 02:45 | 2 [10]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า |
3-0
1-0 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[3] 2 | +0.25 | |
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division) | |||||
FT 03:00 | 1 [1]อัลเมเรีย |
2-1
2-1 |
เรอัล โอเบียโด[9] 3 | -0.5 ▲-0.75 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 03:00 | 3 1 [C-6]อารากัว เอฟซี |
1-1
1-0 |
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[C-7] 1 1 | +0 | |
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี) | |||||
FT 03:00 | 1 [4]ซานติเอโก มอร์นิ่ง |
0-0
0-0 |
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[7] | -0.25 | |
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League) | |||||
FT 03:00 | 1 Atletico Marte Reserves |
0-0
0-0 |
Jocoro FC Reserves 3 | +0 ▲-0.25 |
|
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild) | |||||
FT 03:00 | 2 Smari 2020 |
5-1
4-0 |
KFB 1 | -2.25 ▼-2 ▲-2.25 |
|
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga) | |||||
FT 03:15 | 4 [13]โมไรเรนเซ่ |
2-3
0-2 |
สปอร์ติ้ง บราก้า[7] 2 | +0.75 ▲+1 ▼+0.75 |
|
Peru B League (Peru B League) | |||||
FT 03:30 | 2 1 ฮวน อูริช(N) |
2-2
0-1 |
Santos FC 1 | -0.75 ▼-0.5 |
|
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga) | |||||
FT 04:00 | 2 1 Escorpiones Belen |
0-1
0-0 |
พันตาเรนนัส 1 3 | +0.5 | |
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 04:00 | 4 Veraguas FC Reserves |
1-1
1-0 |
Herrera FC Reserves 4 | +0 | |
FT 04:00 | 5 Alianza FC Panama Reserves |
1-1
0-0 |
San Martin FC 1 | -0.75 | |
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:00 | 2 [20]ซาร์เมียนโต้ |
3-0
0-0 |
แอดเลติโก ทูคูแมน[14] 3 | +0 ▲+0.25 ▼+0 |
|
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล) | |||||
FT 05:00 | 2 [2]อาไว เอฟซี เอสซี |
1-2
1-1 |
กอริติบ้า พีอาร์[1] 2 | -0.25 ▼+0 |
|
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier) | |||||
FT 05:00 | 1 [(c)-5]โบโกตา เอฟซี |
3-0
0-0 |
ออโซมารโซ่[(c)-8] 1 3 | -0.25 ▲-0.5 |
|
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil) | |||||
FT 05:00 | เกเรตาโร(ญ) |
4-0
2-0 |
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 2 | -0.75 ▲-1 ▼-0.75 |
|
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Copa de la Liga Profesional) | |||||
FT 05:15 | 4 [19]บานฟิลด์ |
1-1
0-1 |
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[4] 4 | +0 ▲+0.25 |
|
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น) | |||||
FT 05:15 | 2 [E-6]ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา |
1-0
0-0 |
ลาล่าเอฟซี[E-7] 3 | -0.75 ▲-1 |
|
paraguayan division 2 (paraguayan division 2) | |||||
FT 06:00 | 1 [4]Sportivo Ameliano |
0-3
0-1 |
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[8] | -0.25 | |
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C) | |||||
FT 06:00 | 1 [A-1]โบตาโฟโก้ พีบี |
1-2
0-1 |
ฟลอเรสต้า ซีอี[A-8] 2 | -0.75 ▼-0.5 ▲-0.75 |
|
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom) | |||||
FT 06:00 | 4 SD Atletico Nacional |
3-2
1-2 |
Universidad de Panama 4 | -1 | |
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2) | |||||
FT 06:00 | 2 CA Carlos Renaux |
1-2
1-1 |
Nacao 4 | +0.25 | |
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน |