ราคาบอล.cc








ผลบอล 22 สิงหาคม 2564ผลบอล 21 สิงหาคม 2564ผลบอล 20 สิงหาคม 2564ผลบอล 19 สิงหาคม 2564ผลบอล 18 สิงหาคม 2564ผลบอล 17 สิงหาคม 2564ผลบอล 16 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 20 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 06:30 1 [W-1]เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-2
0-2
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี[W-2] 3 -0.25
-0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:00 5 [(a)-6]ซีเอฟ แอตแลนเต้ 1-0
1-0
ไพโอนีรอส เด แคนคูน[(a)-13] 4 -0.5
-0.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:15 3 [(a)-10]ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 5-1
2-0
เรอัล ซานต้า ครูซ[(a)-11] 3 -1.5
-1.25
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 4 [ECU D1(c)-3]บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-1
0-0
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ[BRA D1-16] 3 -0.25
-0.5
-0.25
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 07:30 4 [PAR D1(c)-8]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 1-0
1-0
ซานโตส[BRA D1-10] 4 -0.25
-0.5
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 2 [20]บราซิล เด เปโลตัส 0-1
0-1
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่[12] 3 +0.25
+0.5
+0.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 08:00 1 [(c)-7]เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2-1
0-0
เรอัล ซานตานเดร์[(c)-9] 1 -0.75
-0.5
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 09:15 6 1 [SLV D1(a)-2]Once Municipal 0-3
0-0
คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส[GUA D1(a)-1] 1 4 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 13:00 1 มัคคาบี้ ชารายิม 2-0
1-0
ฮาโปเอล เบนาย ลอด -0.5
FT 13:10 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 2-1
1-0
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด -0.25
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 14:00 2 [CHA D1A-6]ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1-4
0-2
ไซโบ้ ซันเดย์[CHA D1A-5] 1 +0.25

+1.75
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 14:00 2 [A-6]ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 1-0
1-0
อูฟา (เยาวชน)[A-10] 5 -1.75
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 14:00 [6]เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20)
เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20)[3] -
Postp 14:00 [13]ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20)
ฮูม ซิตี้ (ยู 20)[8] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 15:00 4 1 [A-4]รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-1
1-0
Strogino Youth[A-9] 1 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 15:00 [10]เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 0-1
0-0
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)[3] -
พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย อายุไม่เกิน 20 ปี (Australia Victorian Premier League U20)
Postp 15:15 [4]โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20)
เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20)[10] -
Postp 15:30 [14]แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20)
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20)[7] -
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 15:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 0-1
0-0
West Adelaide (W) +0.25
+0.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 16:30 [9]เซ้าท์ เมลเบิร์น
อาวอนดาเล่ เอฟซี[1] -
Postp 16:30 [8]เมลเบิร์น ไนท์
เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์[3] -
วิคตอเรียน สเตท ดิวิชัน 1 (Victorian State League Division 1)
Postp 16:30 [2]พาสโค วอลล์ เอสซี
นอร์ธโคท์ซิตี้[3] -
แคปปิตอล ลีก 1 (Capital League 1)
Postp 16:30 บริสแบน วูลฟ์
เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ -
Postp 16:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด
เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ -
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 16:45 วิอาเนนเซ่ 0-1
0-0
Salgueiros 1 -0.25
+0
FT 17:00 เลกาเนส บี 1-1
0-1
แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1 +1.25
+1
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 17:00 [10]กรีน กัลลี่ คาวาเรีย
พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค[7] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 17:00 3 [B-7]Khimki Youth 4-4
2-0
โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน)[B-5] 2 +1
+0.75
FT 17:00 2 1 [B-10]อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 4-5
2-3
พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน)[B-4] 4 +0.25
เกาหลี ชาลเลนจ์ ลีก (Korea Challengers League)
FT 17:00 4 [8]ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-0
0-0
กิมโป เอฟซี[2] 1 +0.5
+0.25
FT 17:00 1 [9]อินชอน โคเรียล 1-3
1-2
กย็องจู เคเอชเอ็นพี[4] 2 -0.25
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 17:00 [6]เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1-4
0-2
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21)[11] -
FT 17:00 1 [13]ลวีฟ(ยู 21) 1-0
1-0
Inhulets Petrove U21[12] -
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 17:00 3 [2]เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 5-0
3-0
ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี[5] 1 -2
-2.75
FT 17:00 1 [1]เอฟซี มาร์ดู 1-3
1-1
ฟลอร่า ทาลลินน์ 2[6] -1.75

-0.5
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 17:00 [3]Tallinna FC Ararat TTU 2-1
1-1
Halliu football College[2] +1
Australia New South Wales NPL Women (Australia New South Wales NPL Women)
FT 17:00 3 Salisbury Inter Reserves (w) 0-4
0-1
Adelaide University Reserve (w) 1 +1.5
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 2 [5]โมฮัมเมดัน เอสซี 2-2
1-2
ชิทตากอง อะบาฮานี่[4] 2 +0
-0.25
เคนยา คัพ (Kenya Cup)
Pend 17:00 Migori Youth
Coast Stima -0.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 2-2
0-1
ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) -
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 1 [5]แดกู เอฟซี 1-2
0-0
กวางจู เอฟซี[12] 2 -0.5
-0.75
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีก วิกตอเรีย (National Premier Leagues Victoria)
Postp 17:30 [2]โอคไลจ์ แคนนอนส์
เซนต์อัลบันส์เซนต์ส[14] -
Postp 17:30 [13]แดนดินัง ซิตี้ เอสซี
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี[11] -
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 17:35 1 [CHA D1A-3]ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 1-0
0-0
กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง[CHA D1C-3] -0.75
-1.5
เนชั่นแนล พรีเมียร์ ลีกส์ เซาท์ ออสเตรเลีย (South australia super league)
FT 17:45 2 [8]อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)(N) 2-3
2-2
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี[11] 4 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
18:00 [HOL D2-13]เอสซี เทลสตาร์
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[HOL D1-9] -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 18:00 2 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 1-2
1-2
คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) 1 +0
estonia womens meistri liiga (estonia womens meistri liiga)
FT 18:00 [5]FC Lootos Polva Womens 2-3
1-0
Suure-Jaani United (w)[6] 1 -0.25
-0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
Postp 18:00 [3]ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
เปอร์เซบายา สุราบายา[15] -
Postp 18:00 [1]เปอร์ซิบ บันดุง
บาริโต ปูเตรา[17] -
Postp 18:00 [5]พีเอสไอเอส เซมารัง
เปอเซล่า ลามังกัน[18] -
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 18:00 2 1 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1-6
1-4
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2 +1.75
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 18:35 1 [CHA D1B-3]คุนชาน เอฟซี(N) 4-1
2-0
เสิ่นหยาง เออบาน[CHA D1C-4] 1 -1

-2
-1.75
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 [3]โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 2-1
0-0
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี[6] 1 -1
-0.5
FT 18:45 3 [5]Tanjong Pagar Utd 1-2
0-1
Lion City Sailors[2] 2 +1.25
+1.5
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 18:55 3 [7]CSKA Pamir Dushanbe 3-1
2-0
เอฟเค คูจานด์[2] 3 +0
+0.25
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 19:00 1 [CHA D1A-4]เสฉวน(N) 2-1
0-0
Nanjing Fengfan[CHA D1B-4] 2 -0.5

-1.5
-1.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:00 [B-2]Chertanovo Moscow Youth 2-0
1-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth[B-8] -1.25
-1.5
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 19:00 เอฟซี ซูริค (ญ) 1-3
0-1
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)[ICE WPR-1] +0.25
+0
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 19:00 [6]FC Khatlon 2-0
2-0
ดูชานเบ-83[8] -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:00 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด)(N) 6-1
0-0
อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) -0.5
Uruguay U19 League (Uruguay U19 League)
FT 19:00 4 Torque U19 1-1
1-1
เฟนิกซ์(ยู 19) 1 -0.5
-0.75
FT 19:00 2 1 เรนทิสทัส(ยู 19) 2-0
1-0
ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 2 +0
-0.25
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 2 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 0-1
0-0
ดินาโม มินส์(สำรอง) 1 +0.75
+1.25
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
19:05 [GER D1-7]ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ดินาโม เดรสเดน[GER D2-7] -
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 19:30 3 [A-2]FK Nizhny Novgorod Youth 0-3
0-0
ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)[A-1] 2 +1.5
+1.25
Mozambique Championship (Mozambique Championship)
FT 19:30 1 LD Maputo 2-0
1-0
Desportivo Maputo 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:00 [TUR 3BA-6]EdirnesporGenclik 0-0
0-0
อัล ซาเฮล[KUW D1-10] +0.25
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก (Russian National Football League)
FT 20:00 2 [19]เทคสติลชิค อีวาโนโว(N) 1-2
0-2
สปาร์ตัก มอสโก 2[9] 2 +0
+0.25
มาเลเซีย ซูเปอร์ลีก (Liga Super Malaysia)
FT 20:00 3 [9]พีบี ปาหัง 0-2
0-0
กัวลา ลัมเปอร์[6] 2 +0
-0.5
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก (Malaysia Premier League)
FT 20:00 2 [5]เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส(N) 1-1
1-1
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2[4] 3 +0
+0.25
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 20:00 6 1 [7]ทูเลวิค วิจานดี่ 1-0
1-0
วาปรัส ปาร์นู[10] 1 -1.5
-1.25
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 20:00 2 [7]Noravank(N) 0-2
0-1
อารารัต[2] 2 +1.75
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 20:00 1 [8]เอฟซี เอลวา 3-0
1-0
ปาร์นู เจเค[7] 3 -0.25
+0
Postp 20:00 [10]เจเคเวลโค่ทาร์ทู
เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด[4] -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 6 1 [S-11]ลีเจียน ไดนาโม 2-2
2-1
มาชูค- เคเอ็มวี[S-2] 4 -0.25
FT 20:00 2 [S-16]FC Yessentuki 1-9
1-4
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่[S-6] 1 +2
FT 20:00 4 [WB-5]Olimp-Dolgiye Prudy-2 3-1
1-1
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[WB-10] 1 5 -0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 20:00 [15]เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 0-3
0-2
วัตฟอร์ด (ยู 23)[17] 2 -0.25
+0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 3 โกดอย ครูซ (สำรอง) 2-1
1-0
ฮูรากัน(สำรอง) 3 -0.25
FT 20:00 2 แบนฟิลด์(สำรอง) 2-2
1-0
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1 2 +0
FT 20:00 1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-1
1-0
เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 2 -0.25
FT 20:00 3 นีเวลล์ส (สำรอง) 1-1
1-1
โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2 -0.25
FT 20:00 4 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1-0
0-0
ลานุส(สำรอง) 2 +0
-0.25
FT 20:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 1-2
0-0
โคลอน (สำรอง) +0.25
FT 20:00 2 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 3-1
2-0
ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5 +0
FT 20:00 3 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 3-1
2-0
แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 5 -0.25
FT 20:00 5 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2-2
1-0
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 -0.5
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 20:05 อินดิเพนเดนเต้ เอพี (ยู 20) 0-2
0-0
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 1 +2
+1.5
FT 20:10 EC Osasco U20 4-1
3-1
Barcelona EC SP U20 2 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 20:30 [GER WD1-2]วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 5-1
4-1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)[GER WD1-5] -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:30 เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-4
0-0
เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) 1 -1.5
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:00 4 Boyaca Chico U23 2-4
0-4
Norte Santander U23 +0.25
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 21:00 1 [UZB D1-3]ซอกเดียน่า จิซาค 2-1
1-1
โลโคโมทีฟ ทัชเคน[UZB D1-8] 1 +0
FT 21:00 2 [UZB D1-6]บุนยอดกอร์ 1-0
1-0
นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน[UZB D1-7] 1 +0.75
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
FT 21:00 [14]Veres Rivne U21 0-0
0-0
FC Mynai U21[15] -0.25
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 3 1 [S-8]FC Tuapse 0-0
0-0
FK Kuban Kholding[S-13] 3 +1

+2
FT 21:00 2 1 [CB-11]FK Fakel Voronezh Youth 1-2
1-1
อแวนการ์ด คุร์สค์[CB-7] 4 +0.5
+1
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 21:00 [Por U23-7]ฟามาลิเคา(ยู 23) 0-1
0-0
ริโอ อาฟ(ยู 23)[Por U23-8] 2 -0.25
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 21:00 2 Ha Ji lage 2-0
1-0
Efrin 2 -0.25
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 21:00 3 ฮูราแคน(ญ) 2-5
0-2
ริเวอร์เพลท(ญ) 1 +3
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 21:15 2 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) 2-3
2-1
จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 1 -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [CYP D1-2]เออีเอล ลิมาสซอล(N) 0-0
0-0
PAEEK Keryneias[CYP D2-2] -1.25
ลิทัวเนีย 1 ลีกา (Lithuania 1 Division)
FT 22:00 1 1 [8]เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-1
0-0
สปายริส เคานาส[3] 5 +0.5
+0.25
+0.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 22:00 4 [13]ซลูตัสค์ 1-2
0-1
เอฟเค วิเท็บส์ค[7] 4 -0.25
+0
เซาต์แอฟริกัน พรีเมียร์ ดิวิชั่น (South Africa Premier Soccer League)
22:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
อามาซูลู -
FT 22:00 2 [1]มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1-0
1-0
อามาซูลู[2] 1 -0.75
-1
-0.75
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 3 [8]ซาฮับ เอสซี 2-0
1-0
ชบับ อลอร์ดอน[6] 3 +0
+0.25
+0
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
Postp 22:00 [S-7]ฮาล์มสตัด (ยู 21)
มัลโม่ (ยู 21)[S-2] -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 22:00 [8]เอฟซี โนอาห์(N) 1-2
1-1
เอฟซี พิวนิค[5] +0
+0.25
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ยู 21 (Russia Youth Championship League)
FT 22:00 5 [B-6]เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 3-1
2-0
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน)[B-3] 3 +0.25
+0.5
FT 22:00 1 [B-1]เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 5-0
5-0
เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)[B-9] 1 1 -1.5
-2
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 22:00 2 1 [M-17]เอสซี ซนอย์โม 2-5
1-2
บลานส์โค[M-8] 4 +0.5
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 2 [2]ซิอัวลิอาย(N) 4-0
1-0
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija[11] 1 -3.5
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 [(a)-13]Mazatlan U20 3-2
0-1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)[(a)-11] 1 +0
+0.25
moldova division 2 (moldova division 2)
FT 22:00 [9]FC Sucleia 3-0
1-0
โดรเชีย[10] -
FT 22:00 [3]เอฟซี เชอร์ริฟ บี 2-0
1-0
เรอัล ซัคเซส[12] -
FT 22:00 [2]วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 2-2
1-2
ดาเซีย-บุยอูคานี[4] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 1 FC Kapina 2-2
1-0
เอฟซี คุไซซิ 2 -0.25
+0
FT 22:00 1 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 0-5
0-3
อีไอเอฟ อคาเดมี่ 2 +0.5
+0.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 22:00 3 WAPDA FC 2-1
1-0
พีเอเอฟ เอฟซี 1 +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:00 2 Fantasia Cartagena 3-1
1-0
Zona Sur 1 -1.75
-2
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 22:00 2 1 Smorgon 2 0-2
0-2
Rukh Brest Reserves 1 2 +1.75
+2
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:15 อนาเจนนิซิ อาร์ทาส 1-0
0-0
Thesprotos +0.5
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 22:15 3 [10]กอร์ ฟัคเค่น(N) 1-3
0-1
อัล ไอน์[6] +0.5
+0.75
FT 22:15 2 1 [1]อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 2-0
1-0
อัล ด๊าฟร่า[11] 1 -1.5
-2.25
ลีกสำรอง อาหรับ เอมิเรสต์ (Arabian Gulf Reserve League)
FT 22:15 อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 3-1
0-0
อัล โอรูบา (ยู 21) -1
FT 22:15 2 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 3-0
2-0
เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) 1 2 -1.5
FT 22:15 1 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 0-1
0-0
อัจมาน(สำรอง) 1 -0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 2 โปซีท 2-3
1-2
EBK 4 -0.25
-0.5
-0.25
เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
FT 22:30 3 [9]เอฟซี ฮาก้า 0-1
0-1
เอซี โอลู[10] 1 -0.5
-0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 [CYP D2-8]Asil Lysi 0-0
0-0
เนีย ซาลามิส -
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 22:30 4 [12]ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 2-2
1-1
เอฟซีคลินเซนิ[16] 2 +0
-0.5
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
FT 22:30 3 [5]ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1-2
0-1
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์[3] 1 +0.5
+0.75
พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w) (พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(w))
FT 22:30 1 [5]ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1-2
0-1
พีเค-35 วานต้า (ญ)[6] -0.25
+0
เบลารุส เฟิร์ส ลีก (ฺBelarus pershaya liga)
FT 22:30 4 [6]เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 2-3
0-1
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค[2] 1 1 +0
+0.25
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 22:30 3 [11]FK Graficar Beograd 0-3
0-2
FK Zeleznicar Pancevo[14] 2 +0
-0.75
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 [B-1]แจส พอริ 2-1
1-0
ทีพีวี แทมเปเร่[B-11] 1 -2
-2.5
FT 22:30 2 [C-2]โอทีพี โออูลู(N) 1-1
1-1
พีเอส เคมิ คิงส์[C-12] 1 -2.25
-2.75
-2
FT 22:30 4 [A-9]ไมปา 2-1
1-0
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ[A-4] 2 +0.25
+0.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 22:30 [WS-4]ยูเอสเค อานิฟ 2-1
0-1
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914[WS-9] 5 -0.75
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 2-1
1-0
NJS II -1.5
-1.25
-1.5
FT 22:30 4 วีจี 62 1-3
0-2
Aifk Turku 2 +0
-0.25
FT 22:30 1 เจนปา 0-2
0-1
พีพี 70 1 -1.25
-1
FT 22:30 1 พี ไอร็อต 1-1
1-0
FC Inter II 2 -1.25
-1.5
FT 22:30 ฟูทูร่า ปอร์โว 4-0
1-0
MPS -2
-1.75
โครเอเชีย ดิวิชัน 2 (Croatia Division 2)
FT 22:30 4 [1]เอ็นเคโอซีเยค 2 1-1
1-0
ดีนาโมซาเกร็บ 2[13] 1 -0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 22:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 4-0
3-0
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1 1 -0.75
-1.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 22:45 3 [12]ทแซร์สโค เซโล 1-0
0-0
อาร์ดา[7] 2 +0
+0.25
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 22:45 4 [(a)-15]คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-4
1-2
ทอร์ค[(a)-6] 4 +0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:55 1 ทีไอพีเอส วันตา 3-1
1-0
คอยพีเอส 1 -1.75
-2
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 22:59 1 [15]วิสล่า พล็อค 4-0
2-0
ซาเกลบี้ ลูบิน[6] 3 +0
-0.25
สโลวีเนีย ลิกา 2 (สโลวีเนีย ลิกา 2)
FT 22:59 2 [8]เอ็นเค ครักคา 4-0
3-0
เอ็นเค บริซิเซ่[13] 2 -1
-1.5
ไซปรัส เฟิร์ส ดิวิชัน (Cyprus 1 Division)
FT 22:59 1 [5]เออีเค ลาร์นาคา 1-1
1-0
โดซ่า คาโตโกเปีย[9] 2 5 -1
-1.25
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 1 1 [10]พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-1
0-0
เมียดิซ เลกนิก้า[2] 2 +0.5
+0.75
+0.5
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 (Czech Republic 2 Liga)
FT 22:59 4 [6]วิโซซิน่า จิคลาวา 0-1
0-0
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม[4] 3 -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 22:59 1 [1]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1-4
1-4
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)[9] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 22:59 [4]มิดทิลแลนด์(ยู 17) 3-0
1-0
อัลบอร์ก(ยู 17)[1] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 5 1 สปอร์ติ้ง คริสตินา 0-4
0-1
ซันดอม ไอเอฟ 3 +1.25
+2
FT 22:59 2 อัตเลตีโก เมลมิ 3-2
2-0
พุยยุ เฮลซิงกิ 2 -1.25
FT 22:59 5 1 Union Plaani 0-2
0-1
เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 1 2 +0.5
+0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 1 1 SV Gerasdorf Stammer 1-4
0-1
ฟาโวริตเนอร์ เอซี +0
FT 22:59 3 เอสวี ดานูบ 1-3
1-1
Slovan Hutteldorfer AC 1 3 -0.25
FT 22:59 2 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 1-3
1-0
ASKO Kottmannsdorf 3 -1
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:59 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-3
0-0
โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) 1 -4
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 22:59 1 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 1-2
1-0
Deportivo Espanol (W) +0.5
+0.25
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 22:59 1 เอฟซี ซีสเวส 1-0
1-0
วาลเด้ 2 +0
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 22:59 4 Loko Karlovy Vary 1-1
1-0
TJ Banik Vintirov 3 +0.25
+0.75
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:59 3 1 FK Kauno Zalgiris III 0-2
0-1
Nevezis II 2 +0.5
+0.75
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 22:59 3 Pevidem SC 1-3
0-1
ซานโจเนนเซ่ 3 -0.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:05 3 [12]อัล บาเดน 2-1
1-0
แอ๊บฮา[4] 5 +0
-0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 23:05 FC Haka Juniors 1-5
0-3
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:10 1 Antioquia FC U23 3-0
2-0
CD Real Santander U23 1 5 -2
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:10 1 [16]อัล ดาฮัม 1-0
0-0
อัล ทาย[15] 1 -0.25
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:15 5 [SPA D31-17]เรอัล เอวิเลส 0-4
0-2
คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3 +0.75
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 23:30 1 [14]ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 2-2
1-1
โฮลสไตน์ คีล[18] 3 -0.25
-0.75
-0.5
FT 23:30 2 [15]ฮันโนเวอร์ 96 1-0
0-0
ไฮน์เดนเฮลม์[7] 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 3 เรอัล ยูนิโอน 0-1
0-0
ซีดี อิซาร่า 3 -0.75
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
Postp 23:30 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
เอล์ฟส์บอร์ก -
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 3 [4]เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2-0
1-0
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ[7] 3 -0.75
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 23:30 4 [2]เอสเคยู อัมเสตทเทน 1-1
0-1
ลาฟนิทซ์[8] 3 +0
FT 23:30 2 [16]เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0
0-0
FC Superfund Pasching[12] 3 +0.25
+0.5
+0.25
FT 23:30 [5]เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-0
1-0
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)[11] 6 -1
FT 23:30 3 [6]เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2-0
1-0
ซังค์ พอลเท่น[14] 1 1 +0.25
+0.5
+0
FT 23:30 1 [9]ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0-2
0-1
เอฟซี ไลเฟริ่ง[7] 2 +0.5
+0.25
เดนิช เอลีท ดิวิชัน (Denmark Womans League)
FT 23:30 [7]AGF Kvindefodbold APS (W) 2-1
0-0
โคลดิ้ง บี (ญ)[8] +0.5
+0.75
+0.5
บุนเดสลีกา เยาวชน อายุไม่เกิน 17ปี (Germany Youth U17 League)
FT 23:30 1 [S-9]ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) 5-0
2-0
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)[S-5] -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 23:30 3 [N(s)-1]ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1-1
0-0
SV Atlas Delmenhorst[N(s)-6] 2 -0.75
-0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 1 TuS Komet Arsten 0-5
0-3
Brinkumer SV 2 +2.25
Czech Group D League (Czech Group D League)
FT 23:30 3 1 เอฟเค โคมูตอฟ 2-2
1-1
เอฟเค โลว์นี 2 -0.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 23:30 2 คเจลเลอรูบ 0-0
0-0
โฮลสเตโบร บีเค 2 +0.25
FT 23:40 3 Hedensted 2-1
2-0
โอเคเอส -0.25
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 23:55 2 [16]มัลโดส ลูการ์นี 0-2
0-0
แรดนิค ซูดูลิซาร์[9] 1 -0.25
-0.5

ผลฟุตบอลวัน 21 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า (Denmark Superligaen)
FT 00:00 [2]มิดทิลแลนด์ 3-0
2-0
ซิลเคบอร์ก[6] 2 -1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 00:00 [SPA WD1-1]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)
เรส โรมา (ญ) -2

-0.5
FT 00:00 บูร์โกส เปอเมซาส 3-1
2-0
ซาโมรา ซีเอฟ +0.75
+0.5
FT 00:00 3 Arenteiro 1-1
0-0
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 3 +1
+0.5
00:00 เยย์ดา
อันดอร์ราซีเอฟ -
FT 00:00 [SPA WD1-1]แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 2-0
1-0
โรม่า ซีเอฟ ( ญ )[IWD1-4] 2 -2

-0.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 00:00 1 [11]เอสเบิร์ก 1-2
1-2
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[4] 1 +0
+0.25
+0
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 2 [2]บูโลญจน์ 1-1
0-1
โอร์แลงส์ ยูเอส[5] 1 4 -0.25
FT 00:00 [13]เซอด็อง 1-0
1-0
บาสเตีย ซีเอ[15] -0.25
-0.5
FT 00:00 4 1 [14]เกรไตล์ 0-0
0-0
Stade Briochin[17] 1 1 +0
FT 00:00 2 [16]สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-0
0-0
วิลเลฟรองเช[6] 1 +0.25
+0
FT 00:00 6 [10]เซเต้ เอฟซี 1-2
0-2
อาวรองเช่[3] 4 -0.25
+0
FT 00:00 2 [8]เอฟซี แซมบี 1-2
0-1
เรด สตาร์ 93[18] 4 -0.5
+0.25
FT 00:00 [12]บรูค พีรอนนาส 4-0
3-0
โชเลท เอสโอ[11] 1 -0.5
-0.75
FT 00:00 3 [4]อูแอส กงการ์กโน่ 2-1
1-0
อานซี[7] 3 -0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 1 [10]เอล อิสไมลี่ 0-2
0-0
วาดี้ เดกลาเอสซี[18] -0.5
-0.25
มอลโดวา เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Moldova Divizia Nationala)
FT 00:00 [2]ซีเอส เปโตรคุบ 1-0
1-0
ซิมบรู ชิซินู[6] 1 -1.75
FT 00:00 [3]CSF Baliti 3-1
0-1
เอฟซี ฟลอเรชติ[10] 1 -2.5
-2.75
ดามาลสเวนส์คาน (Sweden damallsvenskan)
FT 00:00 2 [3]ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-2
0-2
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)[5] 3 -0.25
-1
-0.75
FT 00:00 [12]Vaxjo (W) 0-0
0-0
วิทสโจ จีไอเค (ญ)[7] 1 +0.5
เดนมาร์ก หญิง ดิวิชัน2 (Denmark Woman League Divison 2)
FT 00:00 2 [5]ซันดบี้บีเค(ญ) 1-0
1-0
Boldklubben AF 1893 (w)[1] 2 +1.25
มอลตา พรีเมียร์ลีก (Maltese Premier League)
FT 00:00 4 [5]ไซเรนซ์ เอฟซี 1-1
0-0
มอลตาเอฟซี[12] 4 +0
FT 00:00 3 [9]สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-0
0-0
โฟลเรียน่า เอฟซี[7] -0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 1 [1]บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-1
0-1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี[9] 3 +0
-0.5
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 00:00 [M-12]ฮลูชิน 4-1
2-1
เอฟซี วราทิมอฟ[M-4] 2 -0.75
-1.5
เซอร์เบีย เฟิร์ส ลีก (Serbia Prva Liga)
FT 00:00 2 [4]เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 4-0
4-0
FK Radnicki Sremska Mitrovica[3] 3 -0.5
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 3 [S-5]ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-0
0-0
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] 2 -1.25
FT 00:00 1 [B-16]เอสวี เฮล์มสเตเทน 4-0
3-0
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก[B-9] 2 -0.25
+0
FT 00:00 [B-1]บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 5-1
1-1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง[B-4] 3 -0.75
-0.5
-0.75
FT 00:00 1 [S-7]เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 3-3
0-1
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-4] 3 +0
FT 00:00 1 [B-18]SC Eltersdorf 0-4
0-3
ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี[B-5] 1 +1.5
+1.75
+1.5
FT 00:00 2 [NE-13]ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-3
0-1
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด[NE-2] 3 +0.25
+0.5
FT 00:00 3 [B-8]เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-2
1-1
ทีเอสเฟา อับสแตดท์[B-10] 2 +0
+0.25
+0
FT 00:00 2 1 [S-6]เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-1
0-0
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-10] 4 -1
-1.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 2 [WT-10]เอสวี อินส์บรุค 1-2
1-2
Worgl Obi SV[WT-7] 5 +1
FT 00:00 3 [C-6]เอสซี คาลสดอฟ 0-1
0-1
วอคลามาร์ค[C-2] 2 -0.25
-0.5
+0
FT 00:00 [WS-6]เอสวี คูเคิล 3-2
1-1
เอสวี โกรดิก[WS-10] -
FT 00:00 2 [C-1]ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 2-1
0-1
SV Spittal[C-10] 1 1 -1.5
-1.25
FT 00:00 2 [C-5]ยูนิออน กรูเทน 1-1
1-0
อัลเลอไฮเลเกน[C-9] -
FT 00:00 [WS-5]บิชช็อฟส์โฮเฟิน 0-0
0-0
เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน[WS-2] -
FT 00:00 2 [E-9]ASV Bruck 4-2
2-0
เวียนเนอร์ เอสซี[E-2] 1 +0.25
+0.5
FT 00:00 2 [C-3]สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-2
1-2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม[C-7] 3 -0.5
-1
-0.75
FT 00:00 3 [C-15]เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-0
0-0
ซานตาอานา[C-8] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 00:00 [C-11]ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 5-0
1-0
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า[C-17] 1 -
FT 00:00 [E-3]เฟริส เวียนนา 1894 2-0
2-0
Karabakh Vienna[E-14] 1 -1.5
-2
FT 00:00 1 [C-12]SK Treibach 1-2
0-2
เอสซี ไวซ์[C-13] 1 -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 1 [SG-5]ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 6-0
3-0
ซอลเวสเบิร์ก[SG-3] 4 -0.25
-0.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 2 ซาปา 2-0
0-0
เอฟซี ฟินน์ครูด 3 +1.25
+2
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 0-0
0-0
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 -1.5
-1
-1.25
Bolivia Regional League (Bolivia Regional League)
FT 00:00 3 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) 3-1
1-1
The Strongest Reserves 1 2 +1.75
+1.5
Denmark - 4.Liga (Denmark - 4.Liga)
FT 00:00 2 มาเรียไลน์ 1-3
0-0
SfB Oure 1 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:10 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-3
0-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1 +0
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 00:10 2 เอสเอสจีซี 1-0
1-0
Civil Aviation Authority FC 2 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 2 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 3-4
1-4
FC Kirkkonummi 1 4 -0.25
-0.5
FT 00:15 2 วัลท์ติ 4-1
2-1
พอนนี่สตาร์เกท 1 1 -1
-1.25
-1
ซือเปร์ลีก (Turkish Super Liga)
FT 00:30 1 [19]เคย์เซริสปอร์ 1-1
1-0
อดาน่า เดมิร์สปอร์[16] 6 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 7-0
3-0
Murcia (w) 3 -3


-5.25
FT 00:30 โฆเว่ เอสปันญอล 2-0
1-0
ยูดี ลอส กราเลส -0.75
-0.5
-0.75
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก (Turkey 2 Ligi A)
FT 00:30 [3]ซัมซั่นสปอร์ 3-1
2-1
บาลิเคซิสปอร์[14] 2 -1.75
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 00:30 [2]บานนี่ ยาส 0-1
0-0
อัล วาเซิ่ล[9] 1 -0.5
+0
FT 00:30 1 [4]อัล ชาร์จาห์ 1-0
0-0
อิตติฮัต คาลบา[8] 2 -1
-0.75
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 2 [12]อัล บากา 0-2
0-1
มานน์[10] 1 +0.75
+1
czech republic ceska fotbalova liga (czech republic ceska fotbalova liga)
FT 00:30 1 1 [A-3]เอฟซี ปิเซ็ค 4-1
0-1
บีเนโซว[A-13] 4 -1
-0.75
-1
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:30 [W-7]โคโลญจน์ 2 3-1
2-1
เอสวี ลิปสตัดท์[W-10] 3 -0.75
-1
FT 00:30 5 [W-2]ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-4
0-0
เอสเฟา สแตรเลน[W-6] 1 -2.25
FT 00:30 1 [B-14]เอฟซี เมมมินเก้น 4-0
1-0
ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม[B-17] 3 -0.5
-0.25
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:30 3 [E-10]เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-5
1-2
Traiskirchen[E-4] 1 +0.75
FT 00:30 2 [E-11]เอสซี แมนสดอร์ฟ 2-1
1-1
FC Andelsbuch[E-13] 1 1 -0.75
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 2 1 SC Bad Sauerbrunn 1-4
0-3
SV Oberwart 1 2 +0
FT 00:30 3 Langenrohr 1-1
0-0
Zwettl SC -0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 00:30 1 บลูเบล ยูไนเต็ด 0-1
0-0
Kilnamanagh AFC 6 -0.75
-1
ตอร์เนโอ เฟเดรัล เอ (Argentine Torneo A)
FT 00:30 3 เดซามปาราดอส 0-0
0-0
โซล เดอ เมโย 3 -0.25
+0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:30 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5-5
0-0
บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) +3.5
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 00:30 7 Rot-Weiss Walldorf 1-0
1-0
Viktoria Griesheim -1.75
สโลวาเกีย ลิกา 3 (Slovakia 3.Liga)
FT 00:30 3 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 2-1
0-0
นิตร้า 2 -0.25
-0.5
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:50 6 [9]อัล ทาวอน 1-2
1-0
อัล ฮิลาล[5] 4 +1.25
+1
ฮอลแลนด์ เอเรอดีวีซี (Holland Eredivisie)
FT 01:00 4 [18]เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2-0
2-0
พีอีซี ซโวลล์[12] 1 3 +0
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:00 1 [10]เอ็มวีวี มาสทริสช์ 3-2
2-1
เฮลมอนด์ สปอร์ต[20] 2 +0
+0.25
FT 01:00 [8]เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 1-1
1-1
โวเลนดัม[18] 2 +0
+0.5
+0.25
FT 01:00 1 [12]เอสซี เทลสตาร์ 3-4
3-1
โรด้า เจซี[7] 1 +0.25
+0
+0.25
FT 01:00 1 [5]ดอร์เดรชท์ 2-2
2-1
เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)[16] 1 2 +0
+0.25
FT 01:00 2 [2]เดน บอสช์ 2-3
1-1
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)[19] 4 +0
-0.25
FT 01:00 2 [9]เดอ กราฟสคัป 2-0
1-0
เอ็นเอซี เบรด้า[11] 1 -0.25
-1
-0.75
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 01:00 4 [18]อารัวก้า 2-1
0-1
ฟามาลิเคา[16] 4 +0
+0.25
+0
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 01:00 3 [10]เรอัล บายาโดลิด 2-0
1-0
เรอัล ซาราโกซ่า[13] 4 -0.5
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 3 [SPA D33-17]ยูดี ออร์ซิร่า 1-0
0-0
คาสเตลล่อน 2 +0.75
+1
FT 01:00 1 [SPA D33-10]เยย์ดา 2-1
1-1
FC Andorra 1 +0.5
+0.25
FT 01:00 3 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี(N) 0-2
0-0
เรอัล เบติส 2 4 +0.5
+0.25
เฟิสต์ โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก (Bulgaria Premier League)
FT 01:00 3 [4]โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3-1
1-0
เลฟสกี้ โซเฟีย[11] 1 3 +0
-0.25
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา (Slovak Super Liga)
FT 01:00 1 [12]ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0
0-0
Sokol Dolna Zdana[8] 1 +0
-0.25
โครเอเชียนเฟิสต์ฟุตบอลลีก (Croatia 1 Division)
FT 01:00 1 [10]ดราโกโวลแยค 0-1
0-0
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต[3] +2
+1.75
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 (Belgian Second Division)
FT 01:00 2 [2]เวสเตอร์โล 0-0
0-0
Jeunesse Molenbeek[1] 2 -0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
01:00 ชาโตรูซ์
เลอ ม็องส์ -
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น (Uruguay Primera Division)
FT 01:00 2 [(a)-8]เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2-1
0-1
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์[(a)-9] 3 +0.25
+0
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 01:00 1 [GER WD1-3]ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 2-0
1-0
เอซี มิลาน(ญ)[IWD1-5] 1 -0.25
-0.5
FT 01:00 2 วัลลัซเนียชโคเดอร์ (ญ) 0-0
0-0
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)[HUN WD1-7] +1.5
+1.75
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 01:00 1 [7]Grotta Womens 1-2
0-1
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)[6] 1 +0.25
FT 01:00 [9]อัคราเนส(ญ) 3-2
1-0
กรินดาวิค (ญ)[5] 1 +0.25
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:00 [10]Charleroi (W) 4-2
2-2
ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)[7] 1 +0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 01:00 1 SV Schwechat 0-1
0-0
SC Mannsworth 3 -0.75
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เยาวชน อายุไม่เกิน 23ปี (England U23 Premier League)
FT 01:00 2 [A-10]แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 4-2
0-0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)[A-4] 1 3 -1.25
-0.75
FT 01:00 1 [B-3]ฟูแล่ม(ยู 23) 3-0
3-0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)[B-4] 2 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 2 1 [A-7]เชลซี(ยู 23) 1-1
0-0
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)[A-9] 2 -0.5
-0.75
FT 01:00 [B-2]นอริช ซิตี้ (ยู 23) 0-1
0-1
สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)[B-6] 2 +0
+0.25
FT 01:00 2 [B-12]มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 1-2
1-2
แอสตัน วิลล่า (ยู 23)[B-1] 4 -0.5
-0.75
FT 01:00 1 [A-3]ไบรท์ตัน (ยู 23) 4-2
0-1
เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)[A-1] 1 -0.5
-0.25
FT 01:00 4 [A-14]อาร์เซน่อล (ยู 23) 4-2
3-1
คริสตัล พาเลซ(ยู 23)[A-12] 1 4 -0.25
+0
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:00 Corduff FC 2-5
1-3
อินชิกอร์แอทเลติค เอฟซี +1.5
+2
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 3 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 2-2
1-0
ซิเอร่า (ยู 23) 1 3 -0.25
-0.5
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 01:00 Fram/Ulfarnir U19 4-3
2-0
ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1 +0.5
+0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 4 Gloria RS 2-0
0-0
Igrejinha 2 -0.5
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 4 ปิราต้า เอฟซี(N) 1-6
0-6
แอทเลติโก้ กรัว 1 +1
+0.5
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 01:00 3 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 0-1
0-1
Atletico Catarinense 3 +0.5
+0.25
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา (Slovenia 1.Liga)
FT 01:15 4 [7]เอ็นเค อลูมินิจ 0-1
0-1
ดอมซาเล่[10] 1 +0.25
+0
อาเจนติน่า ลีก ฟุตบอลหญิง (The women's league of Argentina)
FT 01:20 2 ลานุส (ญ) 1-0
0-0
Social Atletico Television (W) 2 +0
ออสเตรียลีก1 (Austria Erste Division)
FT 01:25 5 1 [1]ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-1
1-1
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค[4] 1 4 +0.25
+1
+0.75
เอ็คสตรัคลาซ่า (Poland Ekstraklasa)
FT 01:30 [13]ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-0
0-0
วอร์ต้า พอซแนน[11] 2 +0
-0.5
-0.25
บุนเดิสลีกา เยอรมัน (German Bundesliga)
FT 01:30 [14]แอร์เบ ไลป์ซิก 4-0
1-0
สตุ๊ตการ์ต[1] 3 -1
-1.25
-1
เอร์สเตอดีวีซี (Holland Jupiler League)
FT 01:30 1 [1]เอดีโอ เดน ฮาก 1-2
0-1
เอ็มเมน[15] 2 +0
+0.25
อิตาลี เซเรียบี (Italian Serie B)
FT 01:30 1 [11]โฟรซิโนเน่ 2-2
1-1
ปาร์ม่า[ITA D1-20] 2 +0.25
+0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 1 ซีดี เอล อีจิโด 2-1
2-0
กรานาดา ซีเอฟ บี 1 -0.25
FT 01:30 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 2-1
2-0
อัลกอสซีเอฟ 1 -1

-2.5
FT 01:30 1 CS Puertollano 0-0
0-0
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 2 +0.75
+0.5
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
Pend 01:30 West Allotment Celtic
Whitley Bay +1.5
สวิส ชาลเลนจ์ ลีก (Swiss Challenge League)
FT 01:30 3 [5]วินเตอร์ทูร์ 3-0
2-0
เอฟซี ธูน[3] 1 5 +0
โรมาเนีย ลีกา1 (Romania Liga I)
FT 01:30 1 [5]เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 3-0
1-0
ดินาโม บูคาเรสต์[8] 2 -0.25
-1
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
FT 01:30 3 [2]อาดส์ เอฟซี 3-0
1-0
มหาวิทยาลัยควีนส์[10] 3 -0.75
-1
เบลเยียม ซูเปอร์ลีกหญิง (Belgium Women's Premier League)
FT 01:30 1 [3]KAA Gent Ladies 0-1
0-1
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ)[4] 2 +0
+0.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:30 เชอร์รี โอรชาร์ด 0-1
0-0
ลิฟฟีย์ เพลียส์ 4 +1
+1.25
Wales FAW Championship (Wales FAW Championship)
FT 01:30 3 [N-7]บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 3-1
2-1
Holyhead Hotspur[N-12] 1 2 -1
FT 01:30 1 [N-13]เกรสฟอร์ดแอธเลติก(N) 0-2
0-1
กุลสฟิลด์ เอฟซี[N-1] 4 +1
FT 01:30 2 [S-11]ทาฟฟ์ เวลล์ 2-1
1-0
อาแฟน ลิโด้[S-9] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:30 2 [S-6]มหาวิทยาลัยสวอนซี 0-2
0-1
Cambrian Clydach[S-3] 2 +0
FT 01:30 1 [S-5]ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 6-0
2-0
คุมบราน เซลติก[S-12] -1.25
-1.75
FT 01:30 2 [S-10]แอลลาเนลี 2-0
0-0
คาร์มาร์เธ็น[S-13] 3 +0
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 01:45 3 [9]วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 4-1
1-0
ลองฟอร์ด ทาวน์[10] 3 -0.5
-0.75
FT 01:45 2 [7]ดันดาล์ค 1-2
0-1
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด[6] 1 -0.75
-1
เบลเยี่ยมโปรลีก (Belgian First Division A)
FT 01:45 4 [7]สตองดาร์ด ลีแอช 1-0
0-0
ออสเทนเด้[2] 1 4 -0.5
-0.25
-0.75
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป (England Championship)
FT 01:45 4 [11]บริสตอล ซิตี้ 0-1
0-1
สวอนซี ซิตี้[20] 6 +0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 [NIR D1-3]คลิฟตันวิลล์ 3-0
0-0
พอร์ทาดาวน์[NIR D1-6] -
คัมรี พรีเมียร์ (Welsh Premier League)
FT 01:45 [3]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-0
1-0
อเบอรี่สวิธทาวน์[5] 3 -1.75
FT 01:45 2 [9]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 0-0
0-0
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[12] 3 +0.25
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 01:45 [6]แอธโลน ทาวน์ 1-0
0-0
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์[2] 1 +0.5
+0.75
FT 01:45 2 [8]คาร์บินทารี เอฟซี 2-2
0-2
คอร์ก ซิตี้[7] 2 +0.5
+0.75
FT 01:45 1 [1]เชลบอร์น 1-1
1-0
เบรย์ วันเดอเรอร์ส[3] 3 -0.25
-0.5
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
Abd 01:45 [5]เรธโรเวอร์ส
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก[9] -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอล ชิงแชมป์ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland IFA Championship)
FT 01:45 2 [8]บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 2-2
1-1
ดันเดลา เอฟซี[11] 2 -0.25
-0.5
-0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 01:45 ฮวิติ ริดดารินน์ 6-2
3-1
โคเบนฮอน 1 -2.5
-2.75
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ (League of Ireland Premier Division)
FT 02:00 [8]ฟินน์ ฮาร์ปส์ 3-1
2-1
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก[2] +0.5
+0.25
Postp 02:00 [1]แชมร็อค โรเวอร์ส
โบฮีเมี่ยนส์[4] -0.5
-0.75
ลีกเอิง ฝรั่งเศส (France Ligue 1)
FT 02:00 1 [11]แบรสต์ 2-4
1-2
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง[3] 2 +1.75
+2
+1.5
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 02:00 4 [6]เรอัล เบติส 1-1
1-1
คาดิส[9] -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:00 UD Torre del Mar 0-2
0-1
แอตเลติโก้ มาลากูโน +1
+0.75
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:00 1 AFC Liverpool 2-3
1-2
Bootle 1 +0.5
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา (Serbian Superliga)
FT 02:00 5 [13]เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-1
0-0
เอฟเค วอซโดวัค[10] 3 -0.5
-0.25
-0.75
ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 (ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1)
FT 02:00 1 [4]Treaty United 1-1
0-0
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)[10] 3 -0.5
-1
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 1 [7]เอนพ์พี 1-1
1-1
ทาลา เอล เจช[8] +0
FT 02:00 2 [9]เซรามิกา 1-2
1-1
ซามาเล็ค[1] +0.75
+1.25
+1
FT 02:00 3 [2]เอล อาห์ลี(N) 4-2
3-2
เอล มาสรี่[3] 2 -1.25
-1
-1.5
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 1-0
0-0
เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1 +0.5
+0.25
เอฟเอคัพ อังกฤษ (The Emirates FA Cup)
FT 02:10 3 วันเทจ ทาวน์ 1-2
1-1
Highworth Town 2 +0
+0.25
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 [12]ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-7
0-2
ฟจอลเนอร์[4] +0.5
+1.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:15 IR LettirU19 1-0
0-0
Njardvik Grindavik GG U19 1 3 -1.25
Portugal Liga 3 (Portugal Liga 3)
FT 02:30 3 เฟฟ 2-2
0-2
สปอร์ติง บราก้า 2 4 -0.25
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 02:45 2 [10]อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 3-0
1-0
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่[3] 2 +0.25
+0.5
+0.25
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น (Spanish Segunda Division)
FT 03:00 1 [1]อัลเมเรีย 2-1
2-1
เรอัล โอเบียโด[9] 3 -0.5
-0.75
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 03:00 3 1 [C-6]อารากัว เอฟซี 1-1
1-0
อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล[C-7] 1 1 +0
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 03:00 1 [4]ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0-0
0-0
ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน[7] -0.25
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 2 Smari 2020 5-1
4-0
KFB 1 -2
-2.25
เอลซัลวาดอร์ ลีก ทีมสำรอง (El Salvador Reserves League)
FT 03:00 1 Atletico Marte Reserves 0-0
0-0
Jocoro FC Reserves 3 +0
-0.25
โปรตุเกต ปรีไมราลีกา (Portugal Primera Liga)
FT 03:15 4 [13]โมไรเรนเซ่ 2-3
0-2
สปอร์ติ้ง บราก้า[7] 2 +0.75
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 2 1 ฮวน อูริช(N) 2-2
0-1
Santos FC 1 -0.75
-0.5
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 04:00 2 1 Escorpiones Belen 0-1
0-0
พันตาเรนนัส 1 3 +0.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 04:00 4 Veraguas FC Reserves 1-1
1-0
Herrera FC Reserves 4 +0
FT 04:00 5 Alianza FC Panama Reserves 1-1
0-0
San Martin FC 1 -0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:00 2 [20]ซาร์เมียนโต้ 3-0
0-0
แอดเลติโก ทูคูแมน[14] 3 +0
+0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 2 [2]อาไว เอฟซี เอสซี 1-2
1-1
กอริติบ้า พีอาร์[1] 2 -0.25
+0
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 05:00 1 [(c)-5]โบโกตา เอฟซี 3-0
0-0
ออโซมารโซ่[(c)-8] 1 3 -0.25
-0.5
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (Mexico Liga MX Femenil)
FT 05:00 เกเรตาโร(ญ) 4-0
2-0
ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 2 -0.75
-1
-0.75
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 05:15 4 [19]บานฟิลด์ 1-1
0-1
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า[4] 4 +0
+0.25
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 05:15 2 [E-6]ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1-0
0-0
ลาล่าเอฟซี[E-7] 3 -0.75
-1
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 06:00 1 [4]Sportivo Ameliano 0-3
0-1
สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่[8] -0.25
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีซี (Brasileiro Serie C)
FT 06:00 1 [A-1]โบตาโฟโก้ พีบี 1-2
0-1
ฟลอเรสต้า ซีอี[A-8] 2 -0.75
-0.5
-0.75
Brazil Catarinense Division 2 (Brazil Catarinense Division 2)
FT 06:00 2 CA Carlos Renaux 1-2
1-1
Nacao 4 +0.25
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 06:00 4 SD Atletico Nacional 3-2
1-2
Universidad de Panama 4 -1
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน