ราคาบอล.cc








ผลบอล 21 สิงหาคม 2564ผลบอล 20 สิงหาคม 2564ผลบอล 19 สิงหาคม 2564ผลบอล 18 สิงหาคม 2564ผลบอล 17 สิงหาคม 2564ผลบอล 16 สิงหาคม 2564ผลบอล 15 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 19 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 06:05 3 [31]Loudoun United 4-1
2-0
อินดี้ อิเลฟเวิ่น[21] 3 +0.5
+0
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:10 4 1 [1]นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 3-2
0-1
ดีซี ยูไนเต็ด[6] 2 -1
-0.75
FT 06:10 [9]แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1-0
1-0
โตรอนโต้ เอฟซี[14] -0.5
-1.25
Canadian Premier League (Canadian Premier League)
FT 06:10 2 [8]Atletico Ottawa 1-1
0-0
ยอร์ก 9 เอฟซี[5] 1 +0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:30 3 [13]อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 3-2
1-1
ชิคาโก ไฟร์[10] 1 -0.25
-0.75
-0.5
FT 06:30 4 [12]เอฟซี ซินซินเนติ 0-0
0-0
มอนทรีออล อิมแพ็ค[7] 1 4 -0.25
+0
-0.25
ชิลี คัพ (ชิลี คัพ)
FT 06:30 2 [CHI D1-7]เอฟเวอร์ตัน ซีดี 2-1
0-0
คอนอูมโบ ยูนิโด[CHI D2-2] 6 -0.5
-0.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:30 1 Coronel Martinez 0-2
0-0
ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1 +3
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 06:35 1 [5]ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-0
0-0
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี[2] 2 +0
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 3 1 [(a)-7]ครูซ อาซูล 1-1
0-0
มอนเทอร์เรย์[(a)-4] 2 -0.25
FT 07:00 [(a)-10]ซานโตส ลากูน่า 1-1
0-1
อัตลาส[(a)-8] -0.25
+0
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 1 เดปอร์ติโบ กีโต้ 2-2
0-1
Cumbaya FC 1 6 +0
-0.25
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 07:00 [CRC D1(a)-5]ซานโตส เด กัวปิเลส(N) 5-1
4-0
ฮันคุ๊ค เวอร์เดส 3 -2
USA National Premier Soccer League (USA National Premier Soccer League)
FT 07:00 1 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 2-2
1-1
โตรอนโต้ เอฟซี 2 3 -0.25
-0.5
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:05 1 [11]นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-0
1-0
โคลัมบัส ครูว์[8] 1 -0.5
-0.25
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 3 [(a)-5]คอร์เรคามินอส ยูเอที 2-2
1-0
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า[(a)-16] 2 +0.25
+0
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 07:15 4 [(a)-5]โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1-2
1-0
Independiente Petrolero[(a)-3] 6 -0.75
-1
-0.75
usa womens professional soccer league (usa womens professional soccer league)
FT 07:20 3 [9]Racing Louisville (W) 1-1
1-0
ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)[5] -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Postp 07:30 [FRA WD1-2]โอลิมปิก ลียง (ญ)
บาร์เซโลน่า(ญ)[SPA WD1-9] +0.75
+1
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 1 [BRA D1-1]อัตเลติโก มิไนโร่ 3-0
2-0
ริเวอร์เพลท[ARG D1-7] 3 -0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 07:30 1 [(c)-6]ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) 1-2
0-1
เอเลี่ยนซา ลิม่า[(c)-2] 1 2 +0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 3 1 [3]ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0
0-0
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์[10] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 07:30 [9]วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-2
0-0
ลอนดริน่า พีอาร์[17] 4 -0.75
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 07:35 3 [3]แนชวิลล์ เอฟซี 1-1
1-0
ออร์แลนโด ซิตี้[4] 3 -0.25
-0.75
-0.5
FT 07:35 2 [1]แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-1
0-1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส[8] 4 -1
-1.25
-1
FT 07:35 3 [10]เอฟซี ดัลลัส 0-1
0-0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์[2] -0.5
+0
-0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 07:35 1 [SPA WD1-9]บาร์เซโลน่า(ญ)(N) 2-3
1-2
โอลิมปิก ลียง (ญ)[FRA WD1-2] -0.75
-1
โคปา โคลอมเบีย (Copa Colombia)
FT 08:00 1 [COL D1(c)-2]มิลเลียนนาริออส 1-1
0-0
เอเลี่ยนซา เพตโทรลา[COL D1(c)-3] 1 2 -0.75
-1
เซกุนด้า ดิวิชั่น เด คอสตาริกา (Costa Rica 2 Liga)
FT 08:00 1 ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 0-0
0-0
Futbol Consultants Moravia 3 +0.5
+0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 08:10 2 [13]Austin FC 1-2
1-0
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส[12] 1 -0.5
-1
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:35 1 [19]นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 1-1
1-1
Oakland Roots[30] -0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 3 [(a)-11]ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-3
0-1
คลับ เลออน[(a)-3] 1 2 -0.25
+0
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:05 2 [6]รีล ซอลต์ เลค 2-1
1-0
ฮุสตัน ไดนาโม[11] -0.5
-0.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 1 [(a)-15]เอฟซี ฮัวเรซ 1-2
1-1
คลับ อเมริกา[(a)-1] 1 +0.75
+0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:05 3 [11]ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-3
0-2
ทาโคมา ดีเฟียนซ์[16] 2 -1
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 3 [(a)-6]ดอราดอส เดอ ซินาลัว 4-1
2-1
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา[(a)-2] 2 +0
-0.5
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 09:15 3 1 [HON D1(a)-1]มาราธอน 2-1
1-0
ดิเรียนเกน[NIC D1(c)-3] 2 -0.5
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 09:35 3 [17]San Diego loyalty 5-1
1-1
ลาส เวกัส ไลท์[26] 2 -1.25
-0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
10:00 ฮูสตัน แดช (ญ)
พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) -
FT 10:05 2 [USA WD1-1]พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 2-2
0-2
ฮูสตัน แดช (ญ)[USA WD1-8] 2 -0.5
-0.75
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 14:00 2 Selenge Press(N) 1-0
0-0
เอฟซี อูลานบาตอร์ 1 1 +0.25
+0
spanish federacion cup (spanish federacion cup)
FT 15:00 4 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 3-3
1-2
อัลคอร์ค่อน บี -0.25
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 16:00 2 [CHA D1B-2]หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 0-6
0-4
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง[CHA D1C-2] -0.25
+0.5
พรีเมียร์ลีกยูเครนอายุไม่เกิน 21 ปี (Ukraine U21 Liga)
Postp 16:00 [7]ดนีโปร-1 (ยู 21)
Rukh Vynnyky U21[1] -
FT 16:00 [4]เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 3-0
2-0
Metalist 1925 Kharkiv(U21)[8] -0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:00 ฮังการี (ยู 18) 2-2
2-1
ไอร์แลนด์ (ยู 18) -0.25
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 17:00 Gelephu 0-8
0-3
ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 1 +5
+4.75
บังคลาเทศ พรีเมียร์ ลีก (Bangladesh Premier League)
FT 17:00 [8]บังกลาเทศ โปลิสคลับ 1-0
0-0
อารามบัคเคเอส[13] -1
-1.75
FT 17:00 2 [10]อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 1-3
0-1
ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ[6] 2 +0.75
+1.5
+1.75
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 17:00 2 เอิร์ซิม 3-0
1-0
คานการิด -1.25
-1.5
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 17:00 3 [B-7]Farense U23 0-1
0-1
เอสโตริล(ยู 23)[Por U23-1] 3 +0.75
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 17:45 2 Sturt Lions Reserves 1-3
0-1
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 2 +0.5
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 17:45 Modbury Vista 0-2
0-1
Adelaide University SC +1.25
ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก (Russia Womens Premier League)
18:00 [10]Rubin Kazan (w)
FK Rostov (w)[5] -
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 18:35 1 1 [CHA D1C-5]ซูโจว ดองวู(N) 0-1
0-0
เฉิงตู ซินเฉิง[CHA D1B-1] 2 3 +1
+1.5
+1
FT 18:35 [CHA D1A-1]เหมยโชวเคอเจีย(N) 0-1
0-0
ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง[CHA D1B-6] 2 -0.25

-1.5
-0.75
สิงคโปร์พรีเมียร์ลีก (Singapore Premier League)
FT 18:45 3 [7]บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 5-2
2-2
แทมปิเนส โรเวอร์ส[4] 4 +1.25
+2
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 19:00 1 [CHA D1B-5]เจียงซี เหลียนเชง(N) 0-2
0-1
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์[CHA D1C-1] 2 +2
+2.5
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก (Belarusian Premier League)
FT 19:00 [11]เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 3-0
0-0
สปุตนิก[16] -
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 19:00 นอร์เวย์ (ยู 16) 2-3
0-2
สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) -
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 19:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3-3
0-0
ตาฮิติ(ฟุตบอลชายหาด) 1 +1.5
+1.75
+1.5
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 19:00 2 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1-2
1-1
เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 2 +0.25
+0
+0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 19:10 1 Excursionistas Reserves 2-0
0-0
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 2 -0.75
-0.5
FT 19:15 2 General Lamadrid Reserves 3-0
1-0
เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 3 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Abd 20:00 [KUW D1-2]อัล คาดเซีย
อัล มาร์คไฮยา -
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 20:00 2 [6]เอฟเค แวน 1-0
0-0
บีเคเอ็มเอ เยเรวาน[10] 1 -1.25
-1
-1.25
FT 20:00 2 [4]เซวาน บอย 2-0
1-0
อรารัต เยเรวาน[1] 1 +1
+1.25
african youth championship womans u20 (african youth championship womans u20)
Postp 20:00 โมซัมบิก ( ญ ) ยู 20
เอสวาตีนี(ญ) ยู20 -
Postp 20:00 Central African Republic U20 (W)
อิเควทอเรียล กินี ( ญ ) ยู 20 -
Postp 20:00 Eritrea U20 (W)
Djibouti (w) U20 -
Postp 20:00 Benin U20 (W)
Niger U20 (W) -
Postp 20:00 Sao Tome Principe U20 (W)
คองโก ดีอาร์ ( ญ ) ยู 20 -
Postp 20:00 Rwanda U20 (W)
ซูดานใต้ (ญ) ยู 20 -
Postp 20:00 ตูนิเซีย ( ญ ) ยู 20
มอริเตเนีย(ญ) ยู 20 -
Postp 20:00 มาลี ( ญ ) ยู 20
Togo U20 (W) -
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 1-2
1-0
Argentino Merlo Reserves 1 -0.5
FT 20:00 4 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 3-1
1-0
ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 +0.25
+0.5
+0.25
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 [10]Bumamuru 0-0
0-0
รูกินโซ เอฟซี[6] -
FT 20:00 [2]ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 1-0
1-0
มูซอนกาติ เอฟซี[5] -
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
Pend 20:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
Nacional AC Muriae/MG U20 -1.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 20:00 [KAZ PR-11]เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า(N) 1-2
0-0
มัคคาบี้เทลอาวีฟ[ISR D1-2] 2 +0.75
+0.5
Brazil L (Brazil L)
FT 20:00 1 Santa Cruz RJ 1-3
0-2
ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 1 +0.5
+0.75
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:10 3 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 3-0
2-0
ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 1 2 -0.5
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:10 2 [11]บีเอส ไดนามิค 2-1
1-0
แอตเลติโก้ โอลิมปิก[8] 2 +0.25
+0
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 20:30 2 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4-7
0-0
ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด) 2 +0
+0.5
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 20:55 2 ฮัททีน 2-1
1-0
อัล ทาลิย่า 3 -0.5
FT 20:55 5 อัล-โชต้าดามัสกัส 2-1
1-1
อัล ฟูโตวา +0
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 21:00 1 [UZB D1-1]ปัคตากอร์ 1-0
0-0
ทูรัน[UZB D1-13] 4 -1.75
FT 21:00 [UZB D1-5]นาซาฟ การ์ชิ 5-2
1-2
เมตาลุค เบคาเบด[UZB D1-10] 2 -0.75
FT 21:00 [UZB D1-2]โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 6-1
3-1
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า[UZB D1A-2] -0.75
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 21:00 1 [18]ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0-2
0-0
คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา[10] +0.75
+0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 1 [A-4]ไอสโวล์ด TF 0-4
0-1
โฮดด์[A-2] 1 +0.25
+0.5
แคเมอรูน พรีเมียร์ ลีก (Cameroon Elite One)
FT 21:00 1 Colombe du Dja et Lobo 1-0
1-0
Canon Yaounde 2 -0.25
-0.5
FT 21:00 2 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1-0
0-0
แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 1 -0.5
FT 21:00 1 Les Astres FC De Douala 1-0
1-0
โคตอน สปอร์ต 2 +0.5
FT 21:00 2 ยูเอ็มเอส เด ลุม 1-0
0-0
Tonnerre Yaounde 2 -0.25
FT 21:00 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 0-3
0-2
ยัง สปอร์ต +0.25
ซีเรียพรีเมียร์ลีก (Syrian League)
FT 21:00 3 อัล อิติฮัด 2-2
2-2
อัล จาอิส (SYR) 1 +0.5
+0.75
FT 21:00 อัล วาห์ดา 0-0
0-0
จาเบิลช 4 -1.25
FT 21:00 3 1 อัล นาวัล 1-1
1-0
เทชริน เอสซี 1 +1.75
FT 21:00 4 อัล วัทบา 0-0
0-0
อัล คารามาห์ 2 +0.75
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 21:00 GE Bage 0-1
0-1
เซาเปาลูอาร์เอส 1 +0
FT 21:00 3 กวารานี อาร์เอส 1-3
0-1
CE Lajeadense 2 +0
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:15 Hay Al Wadi 3-2
2-1
Hilal Alsahel -0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:30 1 [A-7]ทรอมส์ดาเลน 4-1
2-1
วาเลเรนก้า บี[A-8] 2 -0.75
-1.5
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:00 [5]ทีพีเอส ตูร์คู 2-3
0-2
โรพีเอส โรวานีมี่[1] 3 -0.5
-1
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 22:00 1 [9]อัล-จาลิล 0-1
0-1
อัล แรมธ่า คลับ[3] 3 +0.75
+1
+0.75
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:00 3 1 [6]เมต้าล๊อกโลบูส 1-1
1-0
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์[4] 5 +0
+0.5
+0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:00 2 [B-13]เฟคเกรอย 2-4
1-2
อีเกอร์ซันด์ ไอเค[B-1] 2 +1.25
+0.5
Finland Championship U20 (Finland Championship U20)
FT 22:00 PPJ U20 4-0
2-0
เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) -1.25
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 22:10 1 Carlos Pipe Uribe FC 2-3
2-0
Club Deportivo Bello 4 -0.25
+0
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 22:15 1 [UAE D1-2]เอมิเรตส์ คลับ 0-1
0-0
อัล อาห์ลี ดูไบ[3] 3 +1.25
+1.5
FT 22:15 2 [UAE D1-1]อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 0-4
0-3
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)[7] 1 +0.75
+1.25
+1
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 4 1 ตุรกุ 2-0
1-0
มาพีเอส มาส์คู 4 +3
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:15 เบรัสเตกี(สำรอง) 2-1
2-1
Leandro N. Alem Reserves 1 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:30 1 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 4-2
0-1
วิร์เกีย 1 -3
FT 22:30 1 Tervarit-j 6-1
4-0
FC Raahe 2 +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 2 ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 1-4
0-3
ซีอี ยูโรปา (ญ) 2 -1.75
-2
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 22:59 3 [9]เวนด์ซีเซล 1-2
1-1
เอซี ฮอร์เซ่นส์[6] 2 +0.25
+0.5
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 2 [12]ออดราออปอเล 1-0
1-0
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค[8] 5 -0.25
+0
+0.25
FT 22:59 4 [17]เคเอส พอลโควิค 0-0
0-0
โครบริ โกลกูฟว์[5] 2 3 +0.25
+0
-0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 22:59 2 [(c)-16]อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) 1-2
0-1
เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด[(c)-13] 3 +0
-0.25
เอสโตเนีย เอซีลีกา (Estonia Esi Liiga)
FT 22:59 3 1 [9]ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-4
0-1
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี[3] 1 +2
+2.25
+2
เอสโทเนีย ทีเน ลีกา (Estonia Teine Liiga)
FT 22:59 [6]นอมเม่ เจเค คาลจู 2 1-3
0-3
Vandra JK Vaprus[10] -1.25

-0.25
FT 22:59 [5]คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-2
0-1
Viimsi MRJK[1] 1 +1.75
+2
+1.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 โครสแนส เอฟเอฟ 2-1
0-0
นอร์วัลล่า +0.75
FT 22:59 1 แอตแลนติส 2 0-1
0-0
เอฟซีคอนตู 1 -1.25
-1.5
-1.25
FT 22:59 3 พีเค-37 0-1
0-0
Komeetat 1 +0.75
FT 22:59 1 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 3-4
3-2
เอ็นโอพีเอส 4 +1
+1.5
FT 22:59 3 ตูยูซูล่า 1-1
0-1
PKKU II 2 +3
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:59 4 Victoriano Arenas Reserves 1-0
1-0
CA Claypole Reserves -0.25
ฟุตบอลทีมชาติโปรตุเกสอายุไม่เกิน 23 ปี (Portugal national under 23 football team)
FT 22:59 2 [Por U23-9]วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 4-1
2-1
โกอิมบรา อีซี(ยู 23)[Por U23-10] 3 +0
-0.5
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 22:59 1 [POL PR-10]รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) 1-0
0-0
เคเอเอ เกนท์[BEL D1-12] 5 +0
+0.5
FT 22:59 1 [EST D1-2]เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 4-2
2-1
แชมร็อค โรเวอร์ส[IRE PR-1] 1 +0
+0.25
FT 22:59 2 [FIN D1-2]คูพีเอส(N) 0-4
0-3
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน[GER D1-10] +1.25
+1.5
+1.25
FT 22:59 4 [AZE D1-5]คาราบัค 1-0
1-0
อเบอร์ดีน[SCO PR-2] 2 +0
-0.5
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 22:59 1 1 Mozambique Beach Soccer(N) 4-8
0-0
สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 1 2 +4.5

+3
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 23:10 1 [8]อัล ฮาเซม 2-2
2-0
อัล อาห์ลี[11] 3 +0.5
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 Real Calepina FC 0-1
0-0
Olginatese 1 -0.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 23:30 [SWE D1 SNN-15]เทบีย์ไอเอส 2-3
0-0
ไอเคซิริอุสเอฟเค[SWE D1-13] 1 +2
+1.5
+1.75
FT 23:30 Ragsveds IF 0-5
0-2
เอไอเค โซลน่า -
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 23:30 Lyn Oslo U19 8-1
5-0
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 2 +0
-0.25
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 23:30 1 [(c)-4]เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 1-0
0-0
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส[(c)-3] 1 -0.25
+0
-0.25

ผลฟุตบอลวัน 20 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 3-1
2-1
ซาโมรา ซีเอฟ 1 +0.75
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 00:00 [DEN SASL-1]แรนเดอร์ส 1-1
0-1
กาลาตาซาราย[TUR D1-4] +0.25
FT 00:00 [CYP D1-1]โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 4-2
1-1
รอแยล อันท์เวิร์พ[BEL D1-11] 3 +0.25
+0
FT 00:00 2 [CZE D1-4]สลาเวีย ปราก 2-2
2-2
ลีเกีย วอร์ซอว์[POL PR-8] 2 -0.75
-1
-0.75
israel ligat leumit toto cup (israel ligat leumit toto cup)
FT 00:00 1 [ISR D2-3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-1
1-0
ฮาโปเอล อฟูล่า[ISR D2-9] 3 -0.25
FT 00:00 1 [ISR D2-7]ฮาโปเอล ริซอน 3-2
0-0
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[ISR D2-10] -0.25
FT 00:00 2 [ISR D3S-4]อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 3-0
3-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[ISR D2-5] 2 +0.25
FT 00:00 [ISR D2-8]ฮาโปเอล รามัต กาน 0-0
0-0
ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี[ISR D2-14] 1 -0.25
FT 00:00 3 1 [ISR D1-14]บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0
0-0
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[ISR D3N-5] 1 2 -0.75
FT 00:00 [ISR D2-12]คาฟร์ กาซิม 1-0
1-0
ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 4 -0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
Postp 00:00 แมดล่า ไอเอล
สเตล โจร์เพลแลนด์ +0.25
+0
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 [B-5]วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-1
0-0
โรเซนบอร์ก บี[B-14] -1.25
-2
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 00:00 [9]จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-0
0-0
ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ)[6] 1 +0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 00:00 เอซีอี
Pato -2.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 1 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 1-1
1-1
เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 1 +0.25
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 00:00 29 de setiembre 2-1
0-1
อติรา เอฟซี -
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:00 2 [AUT D1-5]แอลเอเอสเค ลินซ์(N) 1-1
0-1
เซนต์ จอห์นสโตน[SCO PR-7] 1 -1
-1.5
-1
FT 00:00 [CZE D1-1]เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-0
1-0
ซีเอสเคเอ โซเฟีย[BUL D1-9] 2 -0.5
-1
-0.5
FT 00:00 3 [LAT D1-3]ริก้า เอฟซี 1-1
0-0
เอฟซี ลินคอล์น 2 -1
-1.25
-1
FT 00:00 5 1 [AZE D1-3]เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 3-3
0-1
มัคคาบี้ ไฮฟา[ISR D1-1] 3 +0
+0.75
FT 00:00 1 [LIT D1-2]เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-2
1-0
โบโด กลิมท์[NOR D1-2] 1 +0.75
+0.5
+1
FT 00:00 [ISR D1-5]ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0
0-0
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี[CYP D1-4] 4 -0.5
-0.75
-0.5
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 00:00 Al-Hilal Kadougli 0-0
0-0
Khartoum Al Watani +0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 2 Antioquia FC 1-4
0-2
Politecnico J.I.C. 1 -0.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:10 บานฟิลด์(สำรอง) 4-0
1-0
ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 -1
-1.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:15 2 ทูลอน ทีเอสโต 1-2
1-2
คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 1 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 1 1 ซีเอฟ เปราลาดา 2-0
0-0
อัล เรย์ยาน[QAT D1-3] 8 +0.75
ยูเออี อาราเบียน กัลฟ์ ลีก (UAE Arabian Gulf League)
FT 00:30 [12]อัจมาน 3-0
1-0
อัล นาเซอร์ ดูไบ[5] 2 +1.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 1 [1]อัล วีห์ดัต 2-0
2-0
อัล ไฟซาลี[4] 3 -0.5
-0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 เอสเฟา เบรนิก 1-2
1-0
เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ +0.75
FT 00:30 3 Siegburger SV 04 1-1
1-1
Duren 2 +0.75
+1
FT 00:30 1 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-1
1-1
เอฟซี เพสช์ 1956 5 +0
FT 00:30 3 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 1-4
1-2
เฟาเอฟแอล วิชทาล 3 -1
Pend 00:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท
SpVg Frechen 20 +0.75
FT 00:30 4 SpVg Wesseling-Urfeld 1-2
1-0
เอสเฟา ดุทซ์ 05 2 +0
FT 00:30 1 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 3-0
1-0
Fortuna Cologne II 3 -0.25
-0.75
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 00:30 2 [TUR D1-1]แทร็บซอนสปอร์ 1-2
0-0
เอเอส โรม่า[ITA D1-7] 1 +0.25
+0.75
+0.5
FT 00:30 2 [SUI Sl-1]บาเซิ่ล 3-1
1-0
ฮัมมาร์บี้[SWE D1-5] 3 -0.75

-1.75
-1.25
FT 00:30 1 [LUX D1-9]โฟล่า เอสซ์(N) 1-4
1-3
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้[KAZ PR-3] 3 +0.25
+0.5
+0.25
ฟุตบอลชายหาดชิงแชมป์โลก (Beach Soccer World Cup)
FT 00:30 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 4-4
0-0
สหรัฐอเมริกา (ฟุตบอลชายหาด) 1 -4
-4.5
-4.25
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก (Saudi Professional League)
FT 00:50 2 [10]อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2-1
1-1
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)[1] +1
+0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 ออร์ฟาโร 2-1
0-1
CD Huarte 2 -0.5
-0.25
Pend 01:00 CDFB LEliana
ยูเอฟ เบนิกานีม +0.75
FT 01:00 [SPA WD1-15]ซีดี ตากอน(ญ) 8-0
4-0
ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) -4
-4.75
FT 01:00 CD Pozoalbense (W) 1-3
0-2
ลา โซลานา(ญ) 2 -1
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 01:00 1 [SLO D1-9]เอ็นเค มูรา 05 1-3
1-1
สตวร์มกราซ[AUT D1-2] 1 +0.25
+1
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 01:00 3 1 [7]กรินดาวิค 2-1
0-1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค[11] 4 -1
-0.75
iceland womens division 1 (iceland womens division 1)
FT 01:00 1 [1]Haffner John (W) 3-2
2-2
HK Kopavogur (W)[8] 2 -2.25
FT 01:00 2 [10]Augnablik Womens 0-3
0-2
อัฟตูเลดิ้ง (ญ)[2] 2 +1.25
FT 01:00 [3]เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 6-0
4-0
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ)[4] 1 -1
-1.25
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:00 1 ออสโต้(เยาวชน) 1-1
0-1
เซาเปาโล(เยาวชน) 4 +1.25
FT 01:00 3 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1-1
0-0
Itapirense Youth 3 -0.75
-0.5
FT 01:00 2 Ibrachina Youth 3-2
0-1
บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 3 +1
+0.75
FT 01:00 1 เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 0-2
0-1
เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1 +0.75
+1
FT 01:00 2 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 2-2
1-1
เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 2 -0.75
-1.25
FT 01:00 1 AA Flamengo Guarulhos U20 0-1
0-0
เทาบาเต้(เยาวชน) 1 2 +0
FT 01:00 2 CA Taquaritinga SP U20 1-2
1-2
เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 1 +1
+1.25
FT 01:00 2 อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) 0-1
0-0
Vocem SP Youth 2 +1
+1.25
FT 01:00 3 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 0-5
0-3
อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 3 -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 4 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 0-1
0-0
มาริเลีย(เยาวชน) 1 +1
+1.5
FT 01:00 3 GD Saocarlense Youth 2-2
1-0
อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 1 +1.25
+0.75
FT 01:00 3 อะติบายา (เยาวชน) 1-2
0-1
คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 2 -0.25
FT 01:00 2 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1-0
1-0
อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 2 -0.75
-1.25
FT 01:00 1 Monte Azul SP (Youth) 0-1
0-0
เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 2 -1
-0.75
FT 01:00 1 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) 0-0
0-0
บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 1 -1
-1.25
-1
FT 01:00 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 1-2
0-1
โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) +0.75
+1
FT 01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 1-2
0-2
กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 3 -0.25
FT 01:00 3 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0-1
0-0
ซานโตส(เยาวชน) 3 +0.25
+0
+0.25
FT 01:00 4 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 2-1
1-1
ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 6 -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 2 Sao Jose AP (Youth) 1-4
0-0
พัลไมรัส (เยาวชน) +1.25
+1.75
FT 01:00 1 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 1-4
1-3
มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1 +1.5
+1.75
FT 01:00 4 Independente FC Limeira Youth 0-2
0-1
เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 3 +2.25
+2
FT 01:00 วีโล คลับ (เยาวชน) 0-3
0-2
เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 3 +0.5
+1.25
FT 01:00 3 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 0-0
0-0
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 3 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 0-5
0-2
เฮนเนส 05 +1.75
+2.25
+2
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:00 1 CS Dock Sud Reserves 3-0
0-0
ลูจัน (สำรอง) -0.25
FT 01:00 6 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 1-0
0-0
Ferrocarril Midland Reserves 4 +0.25
FT 01:00 4 El Porvenir Reserves 0-2
0-0
San Martin Burzaco Reserves 2 -1
FT 01:00 6 1 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 4-2
4-2
Argentino Quilmes Reserves 2 5 +0
FT 01:00 1 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) 0-1
0-1
คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 2 +0
Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup (Brasileiro Aspirantes Sub 23 Cup)
FT 01:00 2 Fortaleza U23 2-1
0-0
อาไว เอฟซี(ยู 23) 2 -0.75
-1
FT 01:00 1 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 9-0
5-0
ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 2 -1.25
FT 01:00 3 Bragantino PA U23 1-2
0-1
อีซี บาเฮีย(ยู 23) 3 +0
-0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:00 2 [BEL D1-6]อันเดอร์เลชท์ 3-3
2-1
วิเทสส์ อาร์นเฮม[HOL D1-9] 8 -0.25
-0.75
FT 01:00 2 1 [HOL D1-2]เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 5-0
3-0
เอล์ฟส์บอร์ก[SWE D1-4] 1 5 -1
-1.75
FT 01:00 1 [FRA D1-12]แรนส์ 2-0
1-0
โรเซนบอร์ก[NOR D1-4] 2 -1.25
-1
-1.25
FT 01:00 3 [CZE D1-10]เบามิต ยาโบลเนค 5-1
4-0
เอ็มเอสเค ซิลิน่า[SVK D1-3] 5 -0.5
FT 01:00 1 [GRE D1-4]พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-1
0-1
ริเยก้า[CRO D1-5] 2 -0.75
-1
FT 01:00 5 [TUR D1-15]ชีวาสสปอร์ 1-2
0-0
เอฟซี โคเปนเฮเกน[DEN SASL-3] 4 +0
+0.5
+0.25
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:00 2 อเวนิดา อาร์เอส 1-0
1-0
อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 2 -0.25
+0
Peru B League (Peru B League)
FT 01:00 3 ยูเนียน ฮัวอเรล 0-1
0-0
FC Carlos Stein 2 -0.25
+0
Brazil L (Brazil L)
FT 01:00 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 7-1
2-1
อัตเลติโก คาริโอคา -2.75
-3.5
FT 01:00 Imperio Serrano 3-0
2-0
บาร์เซโลนาอีซี 3 -1.5
-1.75
Pend 01:00 Uniao Central
Buzios +1.5

+2.5
Brazil Campeonato Gaucho 2 (Brazil Campeonato Gaucho 2)
FT 01:05 3 เซา เกเบรียล อาร์เอส 1-2
1-2
Guarany de Bage 3 +0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:30 Union Estepona CF 9-1
4-0
Athletico Benamiel -1.75
FT 01:30 4 [SPA D35-18]UD Socuellamos 1-1
0-1
วิลลารูเบีย ซีเอฟ 2 8 -0.75
Postp 01:30 ซีดี เอล ปาโล
ยูดี ซาน เปโดร -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 01:30 2 [15]จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
0-0
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์[6] 2 -0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 01:30 3 [POR D1-10]ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0
1-0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-10] 2 +0.75
+1
+0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:45 5 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0-0
0-0
ยูบี คอนเควนเซ่ 3 -0.25
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 01:45 1 [TUR D1-6]เฟเนร์บาห์เช่ 1-0
0-0
เอชเจเค เฮลซิงกิ[FIN D1-1] 2 -1.5
-1
-1.25
italy c super cup (italy c super cup)
FT 01:45 3 เปสคารา 2-0
0-0
โอลเบีย[ITA C1A-13] 2 -0.75
Brazil Campeonato Paulista Youth (Brazil Campeonato Paulista Youth)
FT 01:45 3 จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 1-5
0-2
Amparo U20 2 +1
+1.25
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 01:45 Larkview Boys 2-2
1-1
Tek United 2 -0.75
FT 01:55 1 Swords Celtic FC 1-5
1-3
มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 1 +0.75
+1
ยูฟ่ายูโรปาลีก (UEFA Europa League)
FT 02:00 4 1 [SCO PR-5]กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-0
0-0
อลาชเคิร์ต[ARM D1-9] 3 -1.75

-2.75
FT 02:00 2 [AUT D1-9]ราปิด เวียนนา 3-0
1-0
ซอร์ย่า ลูแฮงส์[UKR D1-9] 4 -0.75
-1
-0.75
FT 02:00 1 [GRE D1-1]โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 3-0
1-0
สโลวาน บราติสลาวา[SVK D1-2] 2 -1.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 02:00 1 [5]พีระมิดส์ เอฟซี 2-0
1-0
อัสวาน[16] -1.25
-1
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 02:00 2 [E-5]เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส(N) 3-0
1-0
มิเนรอสเดอกัวยาน่า[E-4] 2 -0.25
-0.75
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 02:00 1 [(a)-4]รอยัล พารี่ เอฟซี 1-0
0-0
ออโรร่า[(a)-12] 1 4 -1
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 02:00 Olimpia de Ita 0-0
0-0
Guarani de Trinidad +0
+0.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 02:00 4 1 ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 2-1
1-1
EC Flamengo Piaui U20 5 -0.25
ไอซ์แลนด์ แชมเปียนชิพ ยู19 (Iceland Championship U19)
FT 02:00 2 ฮัวการ์ (ยู 19) 3-3
2-2
Slotur U19 2 +0.75
Chile Primera D (Chile Primera D)
FT 02:00 1 Deportes Recoleta 5-1
2-1
Lautaro de Buin 1 4 -0.75
ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 (ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1)
FT 02:15 2 [6]กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 2-1
1-0
กอเดรนเกอร์[3] 2 -0.25
+0
+0.25
FT 02:15 2 [1]เฟรม เรย์จาวิค 2-1
1-0
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์[10] 3 -1.25
-1.5
-1
Ireland Leinster Senior League (Ireland Leinster Senior League)
FT 02:15 1 เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี 6-1
5-1
St John Bosco 3 -1.75

-2.75
-3
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 02:30 2 2 คอร์โดบ้า 1-0
1-0
เอซเตรมาดูรา 2 4 +0
-0.5
Iceland 4 Deild (Iceland 4 Deild)
FT 03:00 1 Bjorninn 1-1
1-0
Hond Midasar 2 -3

-2
FT 03:00 1 อัลฟ์ทาเนส 5-0
2-0
อลาฟอสส์ 1 -5.25
FT 03:00 2 Vatnaliljur 0-8
0-1
Vaengir Jupiters +2.5


+4.5
FT 03:00 3 เบอเซอกิร์ 4-5
1-2
Isbjörninn 4 -0.25
-0.5
FT 03:00 1 เลตเทียร์ 5-1
1-0
อัลฟาร์เนีย 1 -1
-1.5
ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ (Panama Liga Prom)
FT 03:00 4 Udelas FC 2-3
0-1
ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 4 -0.25
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 03:30 2 1 [(c)-18]เดป.ซาน มาร์ติน(N) 0-2
0-1
อคาเดเมีย กันโตเลา[(c)-15] 1 -0.25
+0
-0.25
UEFA Europa Conference League (UEFA Europa Conference League)
FT 03:30 3 [POR D1-15]ซานตาคลารา 2-1
1-0
ปาร์ติซาน เบลเกรด[SER D1-2] 5 +0.25
+0
Peru B League (Peru B League)
FT 03:30 2 CD Coopsol(N) 0-1
0-0
เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 3 -0.75
-0.5
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
FT 04:15 5 [C-4]ยาราคูยานอส(N) 1-1
1-0
การาโบโบ เอฟซี[C-5] 2 4 -0.25
+0
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 05:00 3 [13]บัสควอ เอฟซี 0-1
0-0
โกยาส[4] 2 +0
+0.25
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 05:00 4 [(a)-17]Club Chivas Tapatio 0-3
0-1
Monarcas Morelia[(a)-11] 2 +0
+0.25
ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติบราซิล (Brazil women's League)
FT 05:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 2-1
2-0
เซาเปาโล/เอสพี (ญ) -1
โคปา ซูดาเมริกาน่า (Conmebol - Copa Sudamericana)
FT 05:15 2 [BRA D1-6]แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 4-2
2-2
แอลดียู กีโต้[ECU D1(c)-7] 3 -0.75
-1
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 05:15 3 [(a)-15]รีล โปโตซี่ 0-2
0-2
โบลิวาร์[(a)-7] 7 +0.75
+1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 06:00 6 Trem-AP 1-1
1-0
Santos AP 4 +0
+0.5
ชิลี พรีเมียร์ บี (ชิลี พรีเมียร์ บี)
FT 06:00 1 [16]Lautaro de Buin 5-2
3-2
ซีดี โคเปียโป เอสเอ[5] 1 2 +0.25
Peru B League (Peru B League)
FT 06:00 4 Sport Chavelines Juniors 2-5
0-4
Santa Rosa Pucallpa 3 -1
-1.5
-1.25
⚠ แข่งไม่จบ / เลื่อนการแข่งขัน