ราคาบอล.cc








ผลบอล 20 สิงหาคม 2564ผลบอล 19 สิงหาคม 2564ผลบอล 18 สิงหาคม 2564ผลบอล 17 สิงหาคม 2564ผลบอล 16 สิงหาคม 2564ผลบอล 15 สิงหาคม 2564ผลบอล 14 สิงหาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 18 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ (Bolivia Primera Division)
FT 06:30 3 [(a)-9]คลับ กัวบิร่า 4-2
4-1
บลูมมิ่ง[(a)-14] 3 -1.25
-0.75
Paraguay Cup (Paraguay Cup)
FT 06:30 1 5 Octubre Santa Elena 1-0
1-0
เจนเออะแร็ล ดิแอซ 2 +1.25
Grenada Premier Division (Grenada Premier Division)
Pend 06:30 Eagles Super Strikers
St Johns SC +1.75
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 07:00 1 [(a)-11]ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 3-0
1-0
กัวเรตาโร่ เอฟซี[(a)-13] 1 4 -1
-0.5
-0.75
เอกวาดอร์ ซีรี่ย์ บี (Ecuador Campeonato Serie B)
FT 07:00 2 1 ซีดี เอล นาซิอองนาล 3-1
0-1
Guayaquil SC 2 -0.75
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 07:05 1 [(a)-13]เวนาโดส เอฟซี 1-1
0-0
Monterrey B[(a)-11] 4 -0.5
-0.75
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 07:05 Metropolitan FA 1-2
1-1
ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 2 +1
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:10 [A-6]ซานมาร์ติน ทูคูมัน 3-0
2-0
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า[A-9] 1 -0.5
-0.75
โกปาลิเบร์ตาโดเรส (Copa Libertadores)
FT 07:30 [BRA D1-2]พัลไมรัส 3-0
1-0
เซาเปาโล[BRA D1-14] 1 2 -0.5
-0.25
เซเรีย บี บราซิล (เซเรีย บี บราซิล)
FT 07:30 2 [4]แซมปายโอ้ คอเรีย 0-2
0-1
อาไว เอฟซี เอสซี[5] 1 +0
+0.25
+0
FT 07:30 1 [1]กอริติบ้า พีอาร์ 2-0
1-0
ปอนเต เปรตา[14] 1 -0.5
-0.25
-0.5
โคลัมเบีย อเปอร์ทูรา (Primera Division de Colombiano-Apertura)
FT 08:00 1 [(c)-9]เดปอร์เตส ควินดิโอ 2-3
1-0
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า[(c)-5] 4 +0
-0.25
ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก (USL division 1)
FT 08:25 2 [18]อัสติน โบลด์ 1-1
1-1
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์[9] 3 -0.5
-0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:00 [(a)-14]เนกาซ่า 3-0
1-0
พูมาส ยูนัม[(a)-17] 2 -0.25
-0.75
-0.5
คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น (Costa Rica Primera Division)
FT 09:00 2 1 [(a)-6]คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-0
0-0
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า[(a)-1] 1 6 +0.25
ลิกา เอเมเอกิส (Primera Division de Mexico)
FT 09:05 1 [(a)-18]คลับ ตีฮัวนา 1-1
1-0
พูอีบลา[(a)-16] 3 -0.25
-0.5
แอสเซนโซ เอ็มเอ็กซ์ (Mexico Primera Divison A)
FT 09:05 3 [(a)-8]เซเลยา เอฟซี 3-0
0-0
ตลัซกาลาเอฟซี[(a)-14] 2 3 -0.5
CONCACAF League (CONCACAF League)
FT 09:15 2 [SLV D1(a)-1]ซีดี ฟาส(N) 2-2
1-0
Forge FC[Can PL-4] 1 -0.5
-0.25
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ (ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์)
FT 09:30 1 [3]แอลเอ กาแลกซี่ 1-2
1-1
โคโลราโด ราปิดส์[4] 3 -0.5
-0.25
-0.5
FT 09:30 1 1 [9]ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-1
1-1
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี[5] 2 -0.25
+0
-0.25
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 11:00 2 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3-1
2-1
BCH Lions 2 -3
FT 14:00 Khoromkhon Club 3-0
1-0
UB Mazaalainuud +0.25
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 14:30 เกตาเฟ่ บี 1-0
1-0
ซีดี อิเยร์กาส -0.75
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 14:30 2 1 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 0-0
0-0
ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 5 +2.5
+2.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 15:00 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ
CA Oradea -0.25
FT 15:00 Progresul Ezeris 2-2
1-0
ACS Viitorul Simian -
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 15:00 Sesvete U19 1-2
0-1
HNK Gorica U19 5 +0.25
+0
+0.25
FT 15:00 Bjelovar U19 0-3
0-1
เอ็นเค รูเดส(ยู 19) +0
Zambia League Women (Zambia League Women)
FT 15:00 2 Green Buffaloes (w) 4-1
2-1
ZISD (w) -5.5
-6
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 15:30 1 [12]ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 2-0
1-0
ไพรบราม (ยู 19)[15] 2 -1.75
-2
-2.75
ฟุตบอลหญิง แทสเมเนีย (Australia Tasmania Super League Women)
Pend 15:30 Kingborough Lions (w)
Olympia FC Warriors (w) -0.5
-0.25
chinese fa cup (chinese fa cup)
FT 16:00 1 [CHA D1A-2]เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 0-0
0-0
ปักกิ่ง ลี่ กง[CHA D1C-6] -3.25

-2
-1.5
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 16:00 [JPN D2-18]เธสปา คูซัทสึ 1-1
1-1
โออิตะ ตรินิต้า[JPN D1-19] 1 +0.25
FT 16:00 [JPN D1-13]เซเรโซ โอซาก้า 1-0
1-0
สากัน โตสู[JPN D1-4] 1 -0.25
+0
FT 16:00 [JPN D1-6]นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0
0-0
วิสเซล โกเบ[JPN D1-5] -0.25
+0
-0.25
FT 16:00 3 [JPN D2-2]เกียวโต แซงก้า 0-1
0-1
อูราวะ เรด ไดมอนส์[JPN D1-7] +0.5
+0.25
+0.5
FT 16:00 [JPN D1-12]กัมบะ โอซาก้า 0-0
0-0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี[JPN D2-16] -1
-0.75
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 16:00 1 Zhilstroy Kharkov (ญ) 5-1
1-1
เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) 1 -3
FT 16:00 [ICE WPR-2]เบรย์ดาบลิค (ญ) 7-0
5-0
เคไอ คลากสวิก(ญ) 1 -5
-5.25
FT 16:00 [SCO WPL-1]กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 3-0
3-0
บีร์คีร์คารา (ญ)[Mal WD1-1] -
FT 16:00 3 ซาราเยโว (ญ) 0-1
0-0
Racing FC Union Luxembourg 3 -4


-1.5
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 16:00 1 [10]มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 1-0
0-0
สลาเวีย ปราก (ยู 19)[1] +1.75
+1.5
ภูฏาน พรีเมียร์ลีก (Bhutan Thimphu League)
FT 16:00 พาโรยูไนเต็ด 8-1
6-0
โกโมะเอฟซี -3
-3.25
SVK U19 A (SVK U19 A)
FT 16:00 เทรนซีน (ยู 19) 4-0
3-0
เอฟซี นิตร้า(ยู 19) -0.75
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 16:10 2 1 [13]เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1-1
0-0
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)[14] 1 +0.5
+0.25
-0.25
south australian premier league (south australian premier league)
FT 16:45 2 [12]อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 3-0
2-0
อดิไลเด้วิคตอรี่[7] 2 +0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:00 [7]อินชอนยูไนเต็ด 1-0
1-0
ซองนัม เอฟซี[10] 2 -0.25
+0
+0.25
japan emperors cup (japan emperors cup)
FT 17:00 2 [JPN D2-8]วี-วาเรน นากาซากิ 1-3
1-0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส[JPN D1-3] 2 +0.75
+1
+0.75
FT 17:00 [JPN JFL-7]วาสป้า โออิตะ(N) 0-0
0-0
จูบิโล อิวาตะ[JPN D2-1] 3 +1
FT 17:00 2 [JPN D1-14]ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1-2
0-0
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่[JPN D1-1] +1
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 17:00 [ENG FAWSL-3]อาร์เซน่อล (ญ) 4-0
2-0
Okzhetpes (w) -2.75
FT 17:00 [BWPL-2]เอฟเค มินสก์ (ญ) 1-2
1-1
Rosenborg BK (w)[NORW-2] +3
+3.5
+3.25
FT 17:00 3 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 5-2
3-0
Pierre Maolian women 1 -0.75
-1.25
เคลีกแชลเลนจ์ (K League Challenge League)
FT 17:00 3 [9]โซล อี-แลน เอฟซี 0-1
0-0
เอฟซี อันยาง[3] 1 2 +0
+0.25
+0
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 17:00 1 [CA-7]สโตรกิโน่ มอสโก 4-0
0-0
คแวนท์ ออบนินส์ค[CA-4] 3 -0.5
-1
-1.25
FT 17:00 3 [U-4]ไดนาโม บรานัวล์ 0-1
0-0
เอฟเค ทิวเมน[U-11] 2 +0.5
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 17:00 [13]พอสต้า เรนเจอร์ 0-1
0-1
กอร์ มาเฮีย[8] +0.5
FT 17:00 [11]Bidco United 1-0
1-0
คาริโอแบงกิ ชาคส์[5] 1 +0.25
Mongolia Premier League (Mongolia Premier League)
FT 17:00 1 เดเรนเอฟซี 1-4
0-1
แอทเลติก 220 เอฟซี 1 +0
+0.25
+0
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 17:00 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 3-0
1-0
คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) -0.75
FT 17:00 1 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 0-1
0-1
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 2 -0.25
Australia South Australia State League 2 (Australia South Australia State League 2)
FT 17:00 2 Pontian Eagles 1-1
1-0
Northern Demons 2 -1.25
FT 17:03 1 เดอะ โคฟ เอฟซี 0-4
0-2
พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 2 +1.25
FFSA SLR (FFSA SLR)
FT 17:14 1 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 0-0
0-0
เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 1 -0.25
เคลีก คลาสสิก (Korea League)
FT 17:30 2 [11]เอฟซี โซล 0-1
0-1
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี[7] 1 +0
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 17:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)(N) 0-4
0-2
เรอัล โซเซียดาด(ญ) +2.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 18:00 2 [ISL-2]โมฮัน บากอน(อินเดีย) 2-0
1-0
เบงกาลูรู[ISL-7] 2 -0.5
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 18:00 เซอร์เวตต์ (ญ) 1-0
1-0
เกล็นโตรัน (ญ) -
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
FT 18:00 1 [3]วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 4-1
2-1
เบอโน่ (ยู 19)[9] 2 -1.5
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 18:00 [N(n)-9]ซังค์ เพาลี 2 0-1
0-1
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)[N(n)-8] 1 -0.25
+0
Australia U20 League (Australia U20 League)
FT 18:00 1 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 4-0
3-0
Gwelup Croatia U20 1 -1.5
Kyrgyzstan Cup (Kyrgyzstan Cup)
FT 18:00 4 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค 1-3
0-0
FK Alga Bishkek 2 -0.5
czech republic u19 league (czech republic u19 league)
Postp 18:15 [8]บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)[4] +1.25
Australia WA State League 1 Reserves (Australia WA State League 1 Reserves)
Pend 18:17 Ashfield SC Reserves
Forrestfield Utd Reserves -
Australia Western Australia U23 League Women (Australia Western Australia U23 League Women)
FT 18:37 Northern Redbacks U23 (W) 1-1
0-1
Balcatta FC U23 (W) 1 -0.75
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 19:00 Rijnvogels (W)
เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ)[HOL WD1-8] -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 19:00 3 [DEN WD1-3]บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ)(N) 0-1
0-1
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)[SWE WD1-4] 1 +0.5
+0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 19:00 1 [A-9]บราท์เวก 3-3
1-1
โมสส์[A-11] 2 -1.25
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:00 1 [15]แมทารี่ ยูไนเต็ด 1-0
1-0
ยูลินซี่ สตาร์นากูรู[10] +0.25
FT 19:00 [12]โซฟาพาก้าเอฟซี 2-2
0-1
บานดาริ[3] +0.5
FT 19:00 1 [9]วาซิโต้ เอฟซี 1-0
0-0
เวสเทิร์นสติม่า[17] -
ฟุตบอลเยาวชน อาร์เจนตินา (Argentina Youth League)
FT 19:00 4 Excursionistas U20 1-3
1-0
CA San Miguel U20 4 -0.75
เคนยา ซูเปอร์ลีก (Kenya Super League)
FT 19:15 1 [14]เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0-0
0-0
ทัสเคอร์[1] +0.75
FT 19:15 [2]เคซีบี 1-1
1-0
เอเอฟซี ลีโอพาร์ด[4] -0.25
FT 19:20 [7]กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1-3
1-2
วิฮิก้า ยูไนเต็ด[16] -0.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 19:30 [1]ชีรัค 0-0
0-0
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[4] -1.75
-2
Malawi Challenge Cup (Malawi Challenge Cup)
FT 19:30 1 Silver Strikers 2-2
1-1
Big Bullets FC -0.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
20:00 SK Blava 1928
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน -
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 20:00 1 Feniks Pidmonastyr 2-6
1-3
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส -
FT 20:00 3 1 เอฟซี ซูมี่ 0-1
0-1
เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 3 +0.5
+0.75
FT 20:00 1 ทาฟริย่า 3-2
3-2
MSK Dnipro Cherkasy 3 -1.5
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
Postp 20:00 [3]บานานต์ส
อลาชเคิร์ต[9] -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 20:00 [BPL (W)-1]อันเดอร์เลชท์ (ญ) 3-0
0-0
FC Hayasa (W) -3
FT 20:00 [IWD1-9]ยูเวนตุส(ญ) 12-0
4-0
แซดเอฟเค คาเมนิคา ซาซ่า (ญ) -
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:00 3 1 [U-6]เออทิช 1946ออมส์ 1-0
0-0
ซเวซดา เปียร์ม[U-5] 3 -0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 20:00 1 บอลเทค จีเนีย 1-2
0-1
โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 1 2 +0.75
บุรุนดี ลีก (Burundi League)
FT 20:00 [9]Royal Muramvya FC 2-0
0-0
Top Junior -
FT 20:00 [4]Le Messager Ngozi 3-0
0-0
Flambeau de LEst -
FT 20:00 [3]Aigle Noir 2-2
0-0
นิวออยล์[12] -
FT 20:00 [1]กายันซ่า ยูไนเต็ด 1-0
0-0
Les Crocos -
FT 20:00 1 [13]บูจุมบูรา ซิตี้ 1-2
0-0
วิทาโล[7] 2 +0
Brazil Campeonato Mineiro U20 (Brazil Campeonato Mineiro U20)
Pend 20:00 โคอิมบรา อีซี (ยู 20)
CA Serranense U20 -1
-1.5
-1.25
Zambia League Women (Zambia League Women)
FT 20:00 3 Zesco Ndola Girls (W) 1-0
1-0
Red Arrows FC (W) 3 +0.5
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 20:30 [3]BKMA II 0-4
0-3
แกนด์ซาซาร์ กาแพน[8] +0.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 20:40 2 [U-8]FK Spartak Tuymazy 0-1
0-0
เอฟซี โนโวซีบีสค์[U-10] 3 +0.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
Postp 21:00 เร็กซ์แฮม
เยโอวิล ทาวน์ -0.75
-1
-0.75
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 21:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1-1
0-0
ครีฟบาส +0.75
+1
FT 21:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 3-0
1-0
โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 1 6 +0.25
FT 21:00 1 Real Pharma Ovidiopol 0-2
0-1
Vpk Agro Magdalinovka 2 +1.25
+1.5
FT 21:00 4 [UKR D2-16]เอฟซี อูจโกรอด 0-1
0-0
เนวา เทอร์โนพิล[UKR D2-5] 1 +0.25
FT 21:00 FC Peremoga Dnieper 1-2
0-2
เฮอร์กี้-สปอร์ท 4 +0.5
FT 21:00 FC Olympia Savyntsi 0-1
0-0
FC Vovchansk -
FT 21:00 3 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 2-0
0-0
คริสตัล 1 +0.25
+0
FT 21:00 3 FK Yarud Mariupol 1-3
0-2
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 4 +2.25
+1.75
+2
FT 21:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 4-2
0-2
Enerhiya Nova Kakhovka -
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 21:00 3 Plo Grey Sur Spartak 2-1
0-0
CSA Steaua Bucuresti 3 +1.25
+1.5
+1.25
คาซัคสถาน คัพ (คาซัคสถาน คัพ)
FT 21:00 1 [KAZ PR-5]ออร์ดาบาซี่ย์ 7-1
1-0
ซิดยูชอร์ 8 1 -1.5
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 21:00 บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) 4-0
1-0
สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 1 -
ลิทัวเนีย คัพ (ลิทัวเนีย คัพ)
FT 21:00 1 [LIT D1-7]ดีซัวกาส เทลเซีย 1-3
1-0
บอลติกปาเนเวจิส[LIT D1-4] 1 +0.5
+1
+0.75
อุซเบกิสถาน คัพ (อุซเบกิสถาน คัพ)
FT 21:00 1 [UZB D1A-1]ไดนาโม ซามาร์คาด 1-1
0-0
Olympic FK Tashkent[UZB D1A-4] -0.75
-0.5
FT 21:00 [UZB D1A-8]ชูตัน กูซาร์ 1-2
1-0
คิซิลคัม ซารัชโชน[UZB D1-4] +1
+1.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 21:00 [(a)-17]ครูซ อซูล(ยู20) 2-1
0-0
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)[(a)-2] -
FT 21:00 [(a)-7]ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1-2
0-0
ลีออน(ยู20)[(a)-4] -0.25
+0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 21:00 [5]เลช พอซนาน 2 0-1
0-0
รุช ซอร์ซอฟ[2] +0
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 21:00 อัล ชามาล 1-0
0-0
เลบานอน -
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:00 [B-6]Oygarden FK 2-0
0-0
นาร์โด เอฟเค[B-11] 2 -1
FT 21:00 [A-6]ควิด ฮอลเด้น 5-1
1-1
เซนจา[A-12] 2 -2
-1.5
-1.75
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 3 [S-10]เอฟเค ไบโอลอก 1-0
1-0
สปาร์ตัก นาลชิค[S-9] 1 2 -0.25
+0
-0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:00 FC Wroclaw Academy U19 3-0
2-0
Polonia-Stal Swidnica U19 1 -1.25
-0.75
Tajikistan Vysshaya Liga (Tajikistan Vysshaya Liga)
FT 21:00 1 1 [2]Faizkand 0-4
0-1
อิสทิโล ดูชานบี[9] +1.5
+1.25
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
FT 21:00 5 วาสโก ( เยาวชน) 2-2
0-0
เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 2 -1.25
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 21:00 2 ตอบาเต้ ( ญ ) 2-1
2-0
Bragantino (W) +0.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:15 1 [B-4]เลวานเจอร์ เอฟเค 2-4
0-0
เฟรม ลาวิค[B-9] -1
-0.75
-1.25
Sudanese Premier League (Sudanese Premier League)
FT 21:15 Hay Al-Arab 1-2
1-0
Al Shorta Al Qadarif 1 -0.75
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 21:30 3 1 นีว่า วินนีตเซีย 1-1
0-1
โวลิน ลุตส์ค 4 +0.75
+0.25
FT 21:30 2 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 0-0
0-0
Ahrobiznes TSK Romny 3 +1
FT 21:30 5 ดินาซ วีชโกรอด 1-3
1-2
โอโบโลน เคียฟ 2 +0.75
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
Pend 21:30 Sportul Chiscani
ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา -
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 21:30 [NORW-4]วาเลเรนก้า (ญ) 5-0
1-0
เคเอฟเอฟ มิโตรวิซา (ญ) -3.25

-1.75
FT 21:30 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) 6-0
3-0
SS Anenii (w) 2 -3
-3.75
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 21:30 1 [B-10]โซต้า 0-0
0-0
โนท็อดเด้น เอฟเค[B-8] 3 +0.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 21:30 2 Rekord Bielsko-Biala 1-1
1-0
Lechia Zielona Gora 2 -0.75
-1.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 21:40 1 CD Parquesol CF (w) 1-1
1-0
แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) +0.5
+1
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 21:45 2 อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) 0-0
0-0
Dinamo-BGUFK Minsk (w) 1 4 +0
+0.25
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 21:50 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1
0-1
FK Chernihiv -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:00 [CYP D2-9]Ahironas Liopetriou 2-4
0-2
อัลกิ โอโรกลินี[CYP D2-5] +0
Postp 22:00 [FRA WD1-8]ดีฌง(ญ)
เอฟซี แฟลช (ญ) -
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:00 4 [CZE CFLM-4]เอฟซี วราทิมอฟ 2-3
1-0
เอสเค ปรอสเตียยอฟ[CZE D2-13] 2 +2
+2.75
โอทีพี แบงค์ ลีก้า (Hungary Borsodi Liga)
FT 22:00 1 [9]ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-3
1-0
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่[6] 2 +0
+0.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:00 Velke Lovce 0-6
0-4
ดูนาจสก้า สเตรด้า +3.75
FT 22:00 1 Blava Jaslovske Bohunice 0-4
0-2
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 1 +1.75
+2.5
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 22:00 FC Livyi Bereh 2-3
1-2
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1 -
FT 22:00 [UKR D2-9]Alians Lypova Dolyna 2-1
2-1
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค[UKR D2-3] 1 -0.5
FT 22:00 1 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1-0
0-0
FC Halych -0.25

-1.25
FT 22:00 2 1 Rubikon 0-5
0-4
Polissya Zhytomyr 3 +1.5
+2
ลีกสูงสุดของลัตเวีย (Latvian Higher League)
Postp 22:00 [3]ริก้า เอฟซี
ริกาสฟุทโบลา สโกลา[2] -
Postp 22:00 [4]เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก
Noah[8] -
สโลวาเกีย ลิกา 2 (Slovakia 2. Liga)
FT 22:00 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 4-1
2-0
FC Rohoznik 1 -2
-2.25
มาซิโดเนีย พรีวา ลีกา (FYR Macedonia Prva liga)
FT 22:00 2 [3]เรโนวา 2-0
1-0
โบเรค เวเลส[5] -0.75
-1
-0.75
FT 22:00 4 [6]ราบ็อตนิคกี้ 0-0
0-0
FC Struga Trim Lum[4] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 22:00 2 [13]เปลิสเตอร์ 0-2
0-2
เอฟเค ชคูปิ[2] 1 4 +0.75
FT 22:00 5 [9]เบรกัลนิก้า สติป 3-3
1-0
เอฟเค สเกนดิจา 79[10] 2 +0.5
+0.25
FT 22:00 3 [11]FK Tikves Kavadarci 0-2
0-1
อคาเดมี่ ปานเดฟ[1] 2 +0.25
FT 22:00 [7]มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 5-1
2-1
Olimpus Skopje Balashikha[8] 1 -0.75
-0.5
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 22:00 เบนฟิก้า ( ญ ) 4-0
0-0
เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) -2
FT 22:00 ZNK Pomurje (w) 6-1
3-1
รีกาส ฟุตโบลา สโคลา(ญ) -0.75
FT 22:00 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 2-0
1-0
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) -2.5
-2.75
ลิทัวเนีย ดิวิชัน 2 (lithuania - 2. division)
FT 22:00 2 1 [5]Kazlu Ruda FK Silas 3-4
2-2
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี[3] 2 -0.25
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:00 [(a)-16]เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 1-1
0-0
คลับ อเมริกา (ยู 20)[(a)-1] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:00 5 [2]มินยอร์ เพอร์นิค 2-2
1-1
อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว[6] 4 -0.5
-0.25
FT 22:00 2 [19]Yantra Gabrovo 0-0
0-0
เอฟซี โซโสโพล[7] 1 -0.25
FT 22:00 1 [3]เอฟซี ฮีบาร์ 3-1
0-1
Sportist Svoge[14] 3 -0.75
-1.25
FT 22:00 1 [20]Livstrom 2-0
1-0
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[18] 2 -0.75
-1
FT 22:00 4 [13]Marek Dupnitza 0-0
0-0
CSKA 1948 Sofia II[16] 4 -0.25
-1
FT 22:00 1 1 [17]FC Dobrudzha 2-3
2-2
สตรัมส์ก้า สลาวา[9] 2 -0.75
+0
FT 22:00 3 [1]เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 3-5
1-0
สปาร์ตัก วาร์นา[4] 1 6 -0.75
-1.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:00 4 [12]การ์บาเนียกราโกล 1-2
1-1
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ[17] 2 +0
-0.75
-0.25
FT 22:00 1 [13]Pogonmazovik 0-2
0-0
วิสลา พูลาเว่[11] +0.25
+0
-0.25
FT 22:00 2 [14]จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-1
0-1
สลาสค์วรอคลาวน์ 2[7] 1 +0
+0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 22:00 [A-14]โฟลโร 1-1
0-1
แบรัมเอสเค[A-10] -0.25
+0
+0.25
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:00 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 4-1
2-1
RPS Lions 2 -2.25
-2.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:00 4 Avia Swidnik 1-1
1-1
Podlasie Biala Podlaska 1 3 -1
FT 22:00 1 Czarni Polaniec 1-1
0-1
Orleta Radzyn Podlaski 2 +0.5
+0.25
FT 22:00 3 Unia Tarnow 2-2
1-1
Chelmianka Chelm 2 +0.5
+0.25
+0.5
FT 22:00 3 Sokol Sieniawa 2-2
0-1
Wisloka Debica 5 +0.75
+1
FT 22:00 2 MKP Carina Gubin 0-0
0-0
Foto-Higiena Olawa 3 -0.25
FT 22:00 3 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2-3
1-1
เออซุส วอร์ซอ 1 -0.75
FT 22:00 2 Gornik II Zabrze 0-2
0-2
Gawin Sleza Wroclaw 3 +0.75
+0.25
FT 22:00 6 KS Polonia Sroda Wlkp 2-2
2-0
KS Pogon Nowe Skalmierzyce 3 -1.25
FT 22:00 1 มีดซ์ เลกนิก้า 2 4-3
2-1
Piast Zmigrod 2 -0.5
FT 22:00 3 พิลิแกน โลวิส 3-2
0-1
ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 4 +0
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 22:00 2 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 0-0
0-0
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 4 -1
-1.25
FT 22:00 3 2 NK Drava Ptuj U19 0-1
0-0
ND Ilirija Ljubljana U19 2 +0.75
+0.5
FT 22:00 3 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 1-2
1-2
เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) 1 5 +0.75
+0.5
+0
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
Pend 22:00 Club Deportivo La Chalaca
Panteras FC -0.5
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:10 2 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 3-1
3-0
โตมาซอฟ 1 4 -0.25
+0
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:15 3 [8]มอเตรอ รูบิน 3-0
0-0
Hutnik Krakow[16] 5 -0.75
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:15 TPS Turku II 7-0
3-0
วิพาส ซาโล 1 2 -3.25
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 22:15 3 ดอมซาเล่ (ยู 19) 0-1
0-1
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) 6 -0.25
FT 22:15 3 เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 3-1
2-1
เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 1 4 +0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:30 2 [SER D2-3]FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-2
0-1
กาตาร์ เอสซี[QAT D1-6] 2 -0.5
ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
FT 22:30 4 [6]กนิสตัน เฮลซิงกิ 4-1
0-0
พีเค-35 วานตา[7] 2 +0.25
+0
FT 22:30 [12]คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1-0
0-0
วีพีเอส วาซ่า[2] +0.25
+0
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 22:30 2 [6]ดอร์โรจี เอฟซี 1-0
0-0
ซเซจ เอเค[2] 1 2 +0
+0.25
FT 22:30 2 [11]บุดดาออร์ส เอสซี 1-4
0-1
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี[8] 2 -0.25
+0
FT 22:30 [12]Szentlorinc SE(N) 2-2
0-0
ไนเรกิฮาซา[1] 2 +0.25
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:30 4 [9]โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2-1
0-0
โปกอน ซีดล์เซ[10] 6 -0.25
finland - kakkonen lohko (finland - kakkonen lohko)
FT 22:30 4 [B-5]ซัลปา 1-1
1-0
คาริเนน โปเจ็ท[B-9] 4 +0
-0.25
+0
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
Pend 22:30 ฮาพีเค
Liry -0.5
-0.75
-0.5
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:30 3 สเตล บิเซค 2-0
1-0
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1 4 +0.25
FT 22:30 3 Korona Rzeszow 2-2
1-1
Podhale Nowy Targ 1 5 +0.5
+0.25
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 22:30 2 Zlicin 4-4
3-1
Sokol Kralovice 2 +0.25
+0
ลิทัวเนีย 2 ลีกา (Lithuania II Lyga)
FT 22:30 ซิลูเต้ 6-0
2-0
VMFD Zalgiris III -0.75
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 22:59 Sangiuliano City 2-2
0-0
เจียน่า เออมินิโอ[ITA C1A-16] -
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
Postp 22:59 [SWE D1 SNN-11]อัสซีริสก้าบีเค
ฮัมมาร์บี้[SWE D1-5] -
FT 22:59 [SWE D3NL-2]Ytterhogdal IK 3-2
2-0
วาซาลุนด์ ไอเอฟ[SWE D2-15] -
FT 22:59 [SWE D3NS-5]สควิลเจโบ เอสเค 3-1
0-1
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ[SWE D2-7] 1 3 +1.5
+2.25
+2
FT 22:59 Hvetlanda 0-5
0-3
วาลเบิร์ก เอฟซี -
FT 22:59 1 [SWE D3NS-4]ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1-1
0-1
อโครโพลิส ไอเอฟ[SWE D2-14] 2 +1.25
+1.75
+1.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:59 1 Velke Hamry 1-2
0-0
อัสติ นาดลาเบม +1.5
+2.25
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 22:59 [11]อาซาเน่ ฟุตบอล 3-1
1-1
โกรลุด[16] 2 -0.25
-0.5
FT 22:59 [4]อาเลซุนด์ เอฟเค 1-1
0-1
เรนเฮล์ม ไอแอล[9] 2 -1
-0.5
-0.75
FT 22:59 1 [15]ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-1
0-1
รัวฟอส[12] 4 -0.25
+0
FT 22:59 2 [3]เอฟเค เจิร์ฟ 0-2
0-1
ฮามคาม[1] -0.25
+0
FT 22:59 2 [5]ซองน์ดาล 3-2
2-0
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล[6] -0.75
-1
FT 22:59 1 [14]ซานด์เนส ยูไอเอฟ 3-2
1-2
สตรอมเมน[13] 2 -0.25
-1
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 (Danish 1st Division)
FT 22:59 2 [8]เจมส์เมอบังค์ 1-1
1-1
โฮโบร[10] 2 -0.25
+0
FT 22:59 1 [1]ลิงบี้ 4-2
1-1
เฟรมัด อเมเจอร์[12] 2 -1.5
-1.75
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 22:59 LNZ Lebedyn 1-0
0-0
ครีมิน ครีเม็นชุก -
ลีกา 1 โปแลนด์ (Poland Liga 1)
FT 22:59 1 [18]โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-1
0-1
โคโรน่า คีลเซ่[3] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 22:59 7 [4]เอลเคเอสลอดซ์ 2-2
1-0
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย[13] 3 -1
-1.25
เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)
FT 22:59 1 [BGD D1-1]พสุนธรา คิงส์ 2-0
2-0
มาซิย่า เอส&อาร์ซี +0
-0.75
-0.5
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 22:59 [SPA WD1-6]เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2-1
1-0
กลาสโกว์ เซลติก (ญ)[SCO WPL-2] 2 -1.75
-2.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 22:59 [EST D1-4]นอมเม่ เจเค คาลจู 9-1
4-1
Tallinna FC Zapoos -
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 22:59 1 [7]วาซาส 3-1
1-0
ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี[10] 2 -0.5
-1
-0.75
ฟุตบอลทีมชาติเม็กซิโกอายุไม่เกิน 20 ปี (Mexico Youth U20)
FT 22:59 [(a)-15]ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 3-1
0-0
แอตลาส (ยู20)[(a)-12] -
ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
FT 22:59 [2]เอฟเค ออดา ริกา 2-0
1-0
Saldus SS/Leevon[9] -
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 22:59 1 1 [12]Septemvri Simitli 2-2
0-2
Botev Plovdiv II[5] 2 -0.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 22:59 [3]KP Calisia Kalisz 0-2
0-0
สเตล รุสซ์โซว[1] +0.25
+0
+0.25
FT 22:59 2 [15]วิกรี่ ซูวอลกี้ 1-0
0-0
โซกอล ออสโตรดา[18] 3 -1.5
-1.75
-1.25
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 22:59 [N(n)-11]ไฮเดอร์ เอสวี 2-1
0-0
โฮลสไตน์ คีล 2[N(n)-5] +0.75
+1.25
โรมาเนีย ลีกา 2 (Romania Liga 2 Seria)
FT 22:59 2 1 [9]ปิโตรลูล โปรเอสติ 2-0
2-0
เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ[18] 5 -0.25
+0
-0.5
Sweden women divi 1 (Sweden women divi 1)
FT 22:59 [12]ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 0-5
0-3
ไอเค อุปซาลา (ญ)[2] -
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 22:59 2 AC Barca 1-3
0-1
วอลคาอัส -1.25
FT 22:59 KyPa 1-1
1-0
ซาวยู 1 +1.25
+1.75
+1.25
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 22:59 1 KP Starogard Gdanski 4-3
1-1
เอลเลน่า โตรัน 1 +0
FT 22:59 2 Stolem Gniewino 0-0
0-0
สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2 +0.5
FT 22:59 1 Wikielec 2-2
1-1
โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 3 +0
-0.25
FT 22:59 1 Wissa Szczuczyn 0-0
0-0
สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1 +1
FT 22:59 3 Swit Skolwin 1-1
0-0
โปกอน เซซิน 2 2 -1
-1.25
FT 22:59 3 ZKS Kluczevia 1-3
0-1
GKS Przodkowo 2 +0.25
FT 22:59 LKS Goczalkowice Zdroj 2-0
0-0
โปโลเนีย ไบตอม +0.5
+0.25
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 22:59 2 NK Orijent U19 1-3
1-1
ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2 +1.5
FT 22:59 ริเยกา (ยู 19) 1-1
0-1
เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 2 -0.25
Poland Regional Cup (Poland Regional Cup)
FT 22:59 3 Burza Borowa Wies 3-2
1-1
Jednosc 32 Przyszowice 1 +1.5
+1.75
+2
Czech Republic 5. Ligy (Czech Republic 5. Ligy)
FT 22:59 1 Horni Briza 1-4
0-2
SK Rapid Plzen 3 -0.75
-1
-0.75
Senegal FA Cup (Senegal FA Cup)
FT 22:59 1 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 2-0
2-0
ASEC Ndiambour -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:00 4 1 SV 09 Arnstadt 0-2
0-0
FC An der Fahner Hohe 1 +0.5
+0.25
FT 23:15 1 TSV Landsberg 5-2
4-0
SV Donaustauf 4 +0.25
FT 23:15 1 TSV Schwaben Augsburg 0-1
0-0
FC Ismaning 3 +0.5
FT 23:15 2 1 SV Pullach 2-2
1-2
TSV 1880 Wasserburg 5 +0.5
+0.25
FT 23:15 2 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1-1
0-1
TSV Schwabmünchen 3 -0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:30 2 CD Mirandes B 2-1
1-1
ซีดี บาสโคเนีย -0.25
+0
FT 23:30 โรเดซ อเวรอน (ญ) 0-3
0-1
มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) -
FT 23:30 [HOL WD1-4]เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 6-0
1-0
SV Saestum Women -1

-2.25
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 23:30 5 [SWE D1 SNN-9]โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 2-1
2-1
วาสเทราส เอสเค เอฟเค[SWE D2-13] +1

+0
FT 23:30 [SWE D3SS-8]คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0-4
0-3
เยอร์การ์เด้น[SWE D1-1] +3
FT 23:30 [SWE D3SS-12]วาร์มโบลเอฟซี 0-4
0-2
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค[SWE D1-6] +3
FT 23:30 2 [SWE D3VG-1]แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 2-2
2-0
นอร์บี้ ไอเอฟ[SWE D2-3] 3 +1.25
+0.75
+1
FT 23:30 4 [SWE D1 SNS-3]อัตซิคเท็นส์ บีเค 1-5
0-2
ฮัคเค่น[SWE D1-8] 1 +1.75
FT 23:30 2 [SWE D1 SNS-7]ลุนด์ บีเค 1-1
1-1
คัลมาร์[SWE D1-7] +1.25
+0.75
FT 23:30 [SWE D3SS-7]อราเมียสก้า ไอเอฟ 0-0
0-0
ไอเค บราเก้[SWE D2-11] +0

+1
FT 23:30 6 [SWE D3NG-2]ไอเค ออเดวอร์ด 2-2
1-2
ฟัลเค่นเบิร์ก[SWE D2-16] 2 6 +0.25
+0.75
FT 23:30 4 [SWE D1 SNS-9]เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-1
0-1
จีเอไอเอส[SWE D2-12] 1 2 +1
+0.75
FT 23:30 [SWE D3VG-12]อูลเลเรดส์ 0-3
0-1
วาร์นาโม +2.25
FT 23:30 3 [SWE D1 SNS-10]ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0-1
0-0
มอลล์บี้ เอไอเอฟ[SWE D1-15] 3 +1.25
+1
FT 23:30 ไอเคสเล็ปเนอร์ 1-8
1-5
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ -
FT 23:30 3 [SWE D3VG-5]Husqvarna 0-3
0-2
ออสเตอร์ ไอเอฟ[SWE D2-9] +1
+1.5
FT 23:30 1 [SWE D3SG-6]แร็ปป์ กอล์ฟ 0-3
0-2
ฮาล์มสตัด[SWE D1-11] +2.5
+2.75
FT 23:30 2 [SWE D3SG-1]เอฟซี โรเซ็นการ์ด 0-3
0-3
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ[SWE D2-5] +1
+1.25
+1
FT 23:30 1 [SWE D3SS-13]Mjolby AI FF 1-1
1-0
ออร์ไกร์ท[SWE D2-10] 1 +2
+2.5
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก (Ukrainian Premier League)
FT 23:30 3 [16]เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ(N) 1-1
0-0
ดินาโม เคียฟ[2] 2 +2.25
+2
แอลจีเรีย โปรเฟสชั่นแนล ลีก 1 (Algerian Ligue Professionnelle 1)
FT 23:30 [17]ดับบิวเอ ทเลมเซน 2-0
0-0
เจเอส ซาอัวร่า[3] -0.75
-1
FT 23:30 [20]เจเอสเอ็ม สกิกดา 0-2
0-1
เอ็นซี มากร้า[14] +1.25
+1
israel ligat al toto cup (israel ligat al toto cup)
23:30 [ISR D2-7]ฮาโปเอล ริซอน
ฮาโปเอล รานาน่า[ISR D2-11] -
Pend 23:30 [ISR D2-8]ฮาโปเอล รามัต กาน
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ -
Pend 23:30 [ISR D3N-5]มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ[ISR D2-10] -
23:30 [ISR D1-13]ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
ฮาโปเอล อฟูล่า[ISR D2-9] -
Pend 23:30 [ISR D2-3]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
แอชดอด เอ็มเอส[ISR D1-3] -
23:30 [ISR D2-14]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม[ISR D2-13] -
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 23:30 [PR-10]เอฟซี ซิอง (ยู 21) 0-0
0-0
เอฟซี แบลค สทาร์[PR-5] -
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 23:30 [WV-6]เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-0
0-0
ดอร์นบิร์น เอสวี[WV-2] 1 -0.5
FT 23:30 3 [WV-5]RW Rankweil 4-2
1-0
FC Lauterach[WV-8] 2 +0.25
+0
FT 23:30 [WV-9]Rotenberg 3-3
2-0
SC Rothis[WV-3] -
FT 23:30 [WV-4]FC Wolfurt 3-0
1-0
FC Brauerei Egg[WV-15] -
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 23:30 1 [A-10]มิดเดลฟาร์ท 3-3
1-1
บราแบรนด์[A-7] 2 -0.25
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 23:30 [VG-11]Hoganas BK 1-2
1-1
วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค[VG-14] -1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:30 6 ASV Cham 0-4
0-3
ไอทรัค แบมเบิร์ก 1 +1
FT 23:30 2 1 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 1-0
0-0
ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 4 +1.25
+0.75
FT 23:30 Eintracht Northeim 0-3
0-2
SV Ramlingen Ehlershausen 2 +0.75
+1.5
+1.75
FT 23:30 2 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 1-4
0-2
DJK Don Bosco Bamberg 3 -0.25
-0.5
FT 23:30 1 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 2-0
0-0
Hertha 06 Charlotten -0.25
+0
+0.25
Germany Landespokal (Germany Landespokal)
FT 23:30 1 วัตเทินไชด์ 09 1-3
0-1
เอสซี เวิร์ล 1 +1.25

+2.5
Croatia U19 League (Croatia U19 League)
FT 23:30 1 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 0-0
0-0
HNK Sibenik U19 1 -0.25
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
Pend 23:30 โรสกิลด์
บีเค เฟรม -0.75
FT 23:30 4 วีเอสเค อาร์ฮุส 2-2
0-1
IF Lyseng 1 -0.75
-0.5
Pend 23:30 Karlslunde IF
เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ -0.25
+0
FT 23:30 นาสบี้ 3-0
1-0
บี 73 สลาเกลเซ่ 1 -0.25
+0
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 23:45 [NG-3]อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 1-3
1-2
Lidkopings FK[NG-10] -0.5
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 23:45 2 MTV Wolfenbuttel 1-0
1-0
HSC BW Schwalbe Tundern +0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 23:50 CD Mosconia 3-3
0-2
ซีดี พราวิอาโน -0.25

ผลฟุตบอลวัน 19 สิงหาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
บุนเดสลีกา 2 (Germany Bundesliga 2)
FT 00:00 3 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1-2
1-1
MSV Duisburg (W) 3 +0.5
ลีกเดอซ์ (France Ligue 2)
FT 00:00 2 [6]เกววีลย์ อูแอส(N) 1-2
0-1
บาสเตีย[16] 2 +0.25
+0
+0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:00 1 เรอัล มาดริด กัสติยา 1-1
0-0
บาดาโฮซ +0
FT 00:00 3 1 Grama 1-0
0-0
ซีพี ซาน คริสโทบอล 4 -0.25
+0
FT 00:00 ซีอี อันดราทส์ 3-1
2-1
CD Murense -1.25
-1.75
FT 00:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0
0-0
ซีดี เอล อีจิโด 1 -1
FT 00:00 2 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-0
0-0
Athletic Torrellano 2 -1.5
-1.75
FT 00:00 7 [SPA D34-11]เรอัล มูร์เซีย(N) 0-1
0-1
เอร์กูเลส[SPA D33-11] 6 +0
+0.25
FT 00:00 3 [SPA D33-9]ซีเอฟ บาดาโลน่า 1-2
0-1
CE Manresa 2 -1
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 00:00 3 [DEN D1-2]เฮลซิงกอร์ 1-1
1-0
เฮอฟอล์จ โคเก้[DEN D1-7] 2 -0.5
-1
-0.75
สเวนสกาคุปเปน (Sweden Cupen)
FT 00:00 1 [SWE D3VG-3]เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 3-2
1-1
เฮลซิงบอร์ก[SWE D2-2] +1.5
FT 00:00 2 [SWE D1 SNN-1]บรอมมาปอจคาร์น่า 2-1
1-1
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค[SWE D1-16] +0.5
+0
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 00:00 3 Jeunesse Tamines 1-5
0-2
แอฟเซ ลีแอช +0.5
+0.75
ลีก้า ลูมิท (Israel Leumit League)
FT 00:00 1 ฮาโปเอล รานาน่า 1-1
0-1
ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 4 -0.25
FT 00:00 2 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 2-1
1-0
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 4 +0

+1
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 00:00 3 1 [14]กาเซล เอล มาฮาลาห์ 1-3
1-1
เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้[18] +0
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 00:00 โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 0-4
0-2
อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) +0.5
FT 00:00 [HOL WD1-1]เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 9-0
5-0
Nike Tbilisi (w) -4
FT 00:00 1 [HOL WD1-2]พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 3-1
1-1
โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)[RUS WPL-1] 2 -1.5
-1.25
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ ลีก (Faroe Islands Formuladeildin)
FT 00:00 3 [3]เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2-3
0-2
เคไอ แคร๊กสวิก[1] 4 +0.25
+0.5
ลีกกัวเตมาลา (Liga Nacional de Guatemala)
FT 00:00 5 [(a)-12]Nueva Concepcion 2-1
0-1
โคบาน อิมเพเรียล[(a)-7] 4 +0.25
เอสโตเนีย คัพ (Estonia Cup)
FT 00:00 3 1 [EST D1-9]ทาร์ตู เจเค มัก 3-1
2-0
เอฟซี คูเลสซาเล่[EST D1-8] 4 -0.25
-0.5
-0.25
เยอมันนี ลีกา 3 (German 3 Liga)
FT 00:00 4 [13]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-1
0-1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก[11] 5 -0.25
-0.5
-0.25
ฟุตบอลดิวิชั่น 2 ฮังการี (Hungary NB Ⅱ)
FT 00:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 1-1
0-1
โซลอคซาร์ -0.25
FT 00:00 3 [14]ชัควารี่ ทีเค(N) 0-0
0-0
ซิโอฟอค เอฟซี[13] 3 -0.25
FT 00:00 2 [17]เอฟซี ไอการ์ 1-1
0-1
เอสโซลโนกิ เอฟซี[3] 6 +0
-0.25
FT 00:00 1 [4]ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-1
1-1
เคชเคเมติ ทีอี[5] 4 -0.75
-1
-1.75
FT 00:00 3 [9]ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 3-1
1-1
เบเก้ซัคซาบา[16] 3 -0.75
-0.5
FT 00:00 [18]ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 1-2
0-1
III. เครูเลติ ทียูอี[20] 2 -0.25
-0.5
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 00:00 [12]เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 2-0
1-0
คาริ อัคราเนส[11] +0.25
+0.5
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 00:00 [8]โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1-0
0-0
พีเอฟเค มอนทาน่า[10] 2 -0.25
Norway Division 4 (Norway Division 4)
FT 00:00 2 ลิน ออสโล 1-1
0-0
Ardal -2.25
-2.5
-2.75
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 [N(n)-7]อัลโตน่า 93 1-3
1-1
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก[N(n)-6] 2 +1.5
FT 00:00 2 [NE-10]บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-0
1-0
ชามนิตเซอร์[NE-4] 3 +0.25
+0
+0.25
FT 00:00 2 [NE-3]เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 6-0
2-0
เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน[NE-11] 3 -1.75
-2
FT 00:00 3 [NE-2]เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-2
0-1
วีเอสจี อัลท์ไลนิค[NE-7] 3 +0
-0.25
FT 00:00 2 [NE-19]เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2-1
0-0
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์[NE-16] 2 +0.25
+0.75
FT 00:00 [N(n)-10]Phonix Lubeck 0-0
0-0
FC Teutonia 05[N(n)-1] +0.5
+1
FT 00:00 [NE-20]วีเอฟบีเออร์บัค 2-1
0-0
Eilenburg[NE-18] -0.5
-0.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 00:00 2 [WV-7]เอสซี เบรเกนซ์ 0-1
0-0
เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี[WV-11] 2 -1.5
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 2 (Danish 2nd Division)
FT 00:00 3 [A-6]เอฟเค 2000 2-4
1-3
บี 93 โคเปนเฮเกน[A-5] 2 +0.5
+0.75
+0.5
00:00 เอฟเค 2000
บี 93 โคเปนเฮเกน -
FT 00:00 2 [A-12]โคลดิ้ง 0-3
0-1
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด[A-9] 2 -0.75
-0.25
-0.5
FT 00:00 4 [A-1]เอบี โคเปนฮาเกน 1-1
0-0
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ[A-3] 3 -0.25
FT 00:00 3 1 [A-11]สคีฟซ์ ไอเค 2-2
2-1
ทิซเตด เอฟซี[A-8] 1 -0.5
00:00 บี 93 โคเปนเฮเกน
เอฟเค 2000 -
FT 00:00 [A-2]นาเอสเวด 1-0
0-0
ฮิลลิร็อด[A-4] 1 -0.25
norway 2.liga (norway 2.liga)
FT 00:00 1 [B-12]กเจลแซส 2-2
1-2
เอฟเคอเรนดัล[B-3] 4 +0.25
+0
FT 00:00 1 [B-7]ออด เกรนแลนด์ 2 1-0
0-0
สคีด ออสโล[B-2] 1 +1.5
+1.25
Postp 00:00 [A-1]คองสวิงเกอร์
อัสเคอร์[A-3] -0.5
FT 00:00 2 [A-13]โฟรย่า FK 2-4
1-1
อัลต้า[A-5] 1 +1.5
+1.25
+1.75
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:00 1 [NL-8]ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 3-0
1-0
Bergnasets AIK[NL-11] -1.25
-1.5
ฟินแลนด์ โคลโมเน่น (Finland Kolmonen)
FT 00:00 ทิคก้า 1-3
1-2
EPS Reservi +0.25

+1.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:00 Arminia Hannover 2-1
2-1
เอสวีจี เกิตติงเกน 07 -0.25
-0.5
FT 00:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 3-0
2-0
เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา 2 -1.5
-1.75
สโลเวเนีย ยู19 (Slovenia U19)
FT 00:00 2 Brinje Grosuplje U19 1-1
1-1
เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 1 +0.25
Denmark Division 3 (Denmark Division 3)
FT 00:00 1 Young Boys FD 0-0
0-0
ดาลุ่ม 1 +0.25
FT 00:00 วอนลอส 0-2
0-0
แฮร์เลว ไอเอฟ 1 -0.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 00:05 3 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3-0
0-0
Blonianka Blonie 3 -1.25
-1
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:15 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-1
1-0
UD Llanera 1 2 -1.5
-2.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:15 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 2-1
0-0
FC Deisenhofen +0
FT 00:15 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 0-0
0-0
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) +0
00:15 TSV Kottern
เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) -0.5
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 00:30 Murchante 0-0
0-0
Calahorra B +0
FT 00:30 3 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-1
0-0
ซาบาเดย์ +0
FT 00:30 3 [SPA D31-11]ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-2
0-1
ซาลามังก้า 1 +0.75
FT 00:30 [SPA D31-19]จี.เซโกเบียน่า 1-1
0-0
ลาส โรซัส 1 -0.75
-1
FT 00:30 [BEL D3A-18]เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน 1-3
0-2
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช[BEL FAD-14] +1.5
+1.75
+1.25
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 00:30 4 [BEL D3A-5]Londerzeel SK 1-0
0-0
รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน[BEL D2-8] 3 -0.5

+0.75
+0.25
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน (พรีเมียร์ลีก จอร์แดน)
FT 00:30 4 [2]อัลซอลส์ 1-1
1-1
อัล อคาบา เอสซี[11] 1 -1
-0.75
-1
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 00:30 3 [13]โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3-0
3-0
ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03[4] 6 -0.25
-0.5
Norwegian Junior U19 (Norwegian Junior U19)
FT 00:30 2 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 1-0
1-0
เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 3 -0.75
-1
-0.5
ลีกา 2 โปแลนด์ (Poland Division 2)
FT 00:30 [4]ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 5-1
4-1
Radunia Stezyca[6] -0.25
+0
-0.25
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 00:30 2 [PR-15]เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-0
0-0
ยัง บอยส์ (ยู 21)[PR-13] 2 -1.25
FT 00:30 3 [PR-2]Zurich B team 1-2
0-1
วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก[PR-11] 2 +0
-0.25
FT 00:30 [PR-7]Etoile Carouge 0-0
0-0
เอสซี แชม[PR-6] -
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 00:30 1 [VG-13]ดลสทอร์ป ไอเอฟ 3-0
2-0
ทอลสแลนด้าไอเค[VG-7] 1 +0
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 00:30 2 ทีเอสยู บรามแบร์ก 3-3
0-0
FC Berg 3 -0.75
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 TSV Abtswind 3-1
0-0
1. FC Sand -0.25
+0
FT 00:30 1. FC Lok Stendal 2-0
1-0
แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 -0.5
-0.25
FT 00:30 DJK Ammerthal 6-0
0-0
TSV Vatanspor -1.75
-1.5
-1.75
FT 00:30 1 FC Hagen/Uthlede 4-1
1-1
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 2 +1.75
+1.5
FT 00:30 2 international Leipzig FC 2-2
1-0
ฮัลเลน 1 1 +0.25
+0.5
FT 00:30 ดีเจเค เจเบนบัช 3-0
0-0
TSV Karlburg -0.75
Pend 00:30 RSV Eintracht
ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี -1.5
Postp 00:30 Heeslinger SC
Eintracht Celle -0.75
FT 00:30 SpVgg Ansbach 3-0
0-0
เอเอสวี น็อยมาคท์ -0.5
-0.75
FT 00:30 1 SC Spelle-Venhaus 3-0
1-0
TuS Bersenbruck 2 -1
-1.25
Pend 00:30 Mahdov FC
เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ -0.75

-1.75
ลีกา 4 โปรแลนด์ (Poland Division 4)
FT 00:38 สเตล สตาโลว่า โวล่า 2-1
1-0
วิสล่า ซานโดเมียร์ซ -1.75
-1.25
-1.5
สวิตเซอร์แลนด์ ลีกา 2 (Switzerland - 2.Liga)
FT 00:45 4 [PR-9]Basuli B team 2-3
1-3
Bavois[PR-12] 3 -0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
FT 01:00 1 Futebol Arte U23 2-3
1-1
Uniao Inhumas U23 4 +0.5
FT 01:00 3 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1-0
0-0
อัลคอร์ค่อน(ยู 19) +0.25
FT 01:00 3 1 อคูลัส ซีเอฟ 1-2
0-1
อัลเมเรีย บี 1 -1.25
-1
FT 01:00 2 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-1
0-1
ยูซี เซียราส 2 -0.5
FT 01:00 1 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 2-2
2-2
AD Villaviciosa De Odon -
FT 01:00 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2-3
0-0
ยูอี คอร์เนลล่า 2 +0.25
+0
+0.25
FT 01:00 1 โลญ่า ซีดี 2-0
1-0
อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1 +1
+1.25
Postp 01:00 อะเซโร
Torrent C.F -
FT 01:00 6 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-0
1-0
ปาร์ลา เอสคูเอลา 4 -0.25
01:00 Aguilas UP
อัลเมเรีย -
FT 01:00 2 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1-1
1-1
เออี พรัท 2 +0.5
Postp 01:00 [ENG WPR-10]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)[ENG FAWSL-5] -
นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
FT 01:00 1 [2]เฟรดริกซ์สตรัด 2-2
1-1
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น[7] 1 -0.5
-0.25
-0.75
เปรู ดิวิชั่น 1 (Peru Primera Division)
FT 01:00 5 1 [(c)-17]สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 1-1
1-1
อินติกัส เดปอร์เตส[(c)-10] 3 +0
+0.25
+0
ลักเซมเบิร์ก เนชั่นแนล ดิวิชั่น (Luxembourg National Division)
FT 01:00 [12]เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 3-0
1-0
FC Wiltz 71[5] 1 2 -1
-1.5
ยูฟ่า วิมินส์ แชมเปียนส์ลีก (UEFA Women's Champions League)
FT 01:00 [FRA WD1-3]บอร์กโดซ์ (ญ) 2-1
1-0
สโลวัคโก้ (ญ)[CZE W1-2] 1 -4.75
-5
iceland division 2 (iceland division 2)
FT 01:00 2 [7]ไออาร์ เรกยะวิก 4-1
2-0
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก[4] 1 3 +0
+0.25
FT 01:00 1 [5]KF Fjallabyggdar 2-1
1-0
แมกนิ[6] -0.5
-0.25
-0.5
FT 01:00 2 [8]เรยเนียร ซานเกอร์ได 4-1
2-1
Throttur Vogur[1] 5